ราคาบอล.cc








ผลบอล 19 สิงหาคม 2564ผลบอล 18 สิงหาคม 2564ผลบอล 17 สิงหาคม 2564ผลบอล 16 สิงหาคม 2564ผลบอล 15 สิงหาคม 2564ผลบอล 14 สิงหาคม 2564ผลบอล 13 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 17 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 2 [22]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 4-2
2-1
ซาร์เมียนโต้[19] 3 -0.5
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League)
FT 06:30 2 เดโมคราต้า 3-1
2-1
ทูปิ เอฟซี -0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 2 [(c)-16]โอลเมโด้รีโอบัมบา 1-2
1-0
9 de Octubre[(c)-6] 1 +0.25
+0
+0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 07:00 1 ปาชูกา(ญ) 0-2
0-0
คลับ อเมริกา (ญ) 2 +0.25
+0
+0.25
FT 07:00 ไทเกรส(ญ) 5-1
2-1
เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) -2

-3.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 1 [A-12]เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 0-0
0-0
คลับ อัตเลตีโก ติเกร[A-2] 3 +0.25
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 07:10 2 [3]Valour 0-2
0-1
แปซิฟิก เอฟซี[1] 4 +0
+0.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 07:30 2 [(c)-16]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0-2
0-1
ลา อีคูดัด[(c)-18] 4 -0.75
-0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:45 1 [4]ลานุส 3-1
2-0
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[9] 1 -0.5
-0.25
-0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:00 1 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 2-2
0-1
อัตลาส(ญ) +0.25
+0.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 11:15 1 Waneagu United 0-0
0-0
ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 3 +0.75
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
Postp 13:15 [8]เหอหนาน ฮุยซาง (ญ)
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)[1] -
Postp 13:15 [9]เจ้อเจียง(ญ)
ชานตง(ญ)[5] -
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
Pend 14:30 เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี
โอคแลนด์ ซิตี้ +1.25
+1.5
Pend 14:30 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี
เบย์โอลิมปิก -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 [ROM D2-3]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 3-2
1-1
Unirea Ungheni -1.5
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
Postp 15:00 [6]เจียงซูซูหนิง(ญ)
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)[4] -
Postp 15:30 [2]เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)
Beijing ZaoTai Womans[7] -
Postp 15:30 [10]เสฉวน(ญ)
Guangdong Meizhou Huijun (w)[3] -
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 15:30 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 3-0
2-0
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) -0.25
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 15:55 1 Gaddafi FC 2-0
1-0
โพรลีนเอฟซี 1 -0.25
-0.75
-1
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 16:00 Paro Rinpung FC 3-8
1-3
Druk Lhayul FC +3
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 16:30 1 [A-3]ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 3-2
2-1
เจียงซี เหลียนเชง[B-5] -1.25
-2
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 16:30 2 [5]สเติร์ทไลอ้อนส์ 1-1
0-0
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์[12] 1 4 -0.75
-1
south australian premier league (south australian premier league)
FT 16:30 4 [7]เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 0-1
0-1
เวสต์ แอดิเลด เอสซี[11] 4 -0.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 16:30 4 Adelaide Cobras Reserves 1-1
1-0
อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 3 +0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 16:45 2 1 [2]เมโทรสตาร์ เอสซี 0-1
0-0
แอดิเลด แพนเทอร์[7] 4 -0.75
-1.25
-1
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 2 [15]กังเนือง ซิตี้ 1-1
1-0
ฮวาซอง เอฟซี[10] 1 +0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 17:00 1 [1]อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 5-1
1-1
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี[10] 2 -1.25
-1.5
FT 17:00 [3]อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 1-1
1-0
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[11] -1
-1.75
-1.5
south australian premier league (south australian premier league)
FT 17:00 [1]ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 0-0
0-0
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท[5] -1
FT 17:00 5 [2]มอดบูรี่ เจ็ท 0-1
0-0
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี[4] 1 3 -1
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 17:00 [3]อาบาฮานี 5-1
1-0
เชค รัสเซล เคซี[7] -1
-1.25
FT 17:00 [4]ชิทตากอง อะบาฮานี่ 0-2
0-0
ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส[9] 1 -1.25
-1.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
Pend 17:30 [11]เวสต์เทิร์นสปิริท
เดอะ แกป บีพีแอล[12] -0.25
-0.5
-0.25
south australian premier league (south australian premier league)
FT 17:45 2 [3]เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 3-0
2-0
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี[8] -1
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 18:00 [KAZ PR-6]เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 8-1
2-1
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[KAZ PR-11] 1 -0.25
-0.75

-1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:15 3 แอซฟิลล์(N) 0-3
0-3
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด +0.75
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 18:30 3 [16]โอปาว่า (ยู 19) 2-4
1-3
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)[6] +1.75
+1.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 1 [A-6]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 0-0
0-0
เสิ่นหยาง เออบาน[C-4] 3 +0.75
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 Kibera Black Stars 0-0
0-0
Fortune Sacco +0
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 19:00 3 [C-3]กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) 1-2
0-2
Nanjing Fengfan[B-4] 1 -0.75
+0
-0.25
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 19:00 [GER WD1-3]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 1-0
0-0
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)[ICE WPR-1] -1.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 2 Gusii FC 0-0
0-0
คิซูมู่ออลสตาร์ 2 -0.25
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 19:00 1 [11]มูกติยอดด้าเอสเคซี(N) 4-0
2-0
บราเทอร์ส ยูนิออน[12] -1
-0.75
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 [3]วัตฟอร์ด (ยู 23) 0-4
0-0
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[6] 1 +0.75
+0.25
+0
FT 19:00 1 [12]มิลล์วอลล์(ยู 23) 1-0
0-0
ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)[9] 2 -1
FT 19:00 [5]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 4-1
1-0
บาร์นสลีย์ (ยู 23)[13] 1 1 +0.75
+0.5
+1
FT 19:00 1 1 [11]ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 4-3
3-0
ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)[4] 1 -0.5
-0.75
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
Pend 19:00 Arua Hill SC
โทโร ยูไนเต็ด +0

-1.25
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 2 [3]เคดะห์ 4-1
3-1
ปุเลา ปีนัง[4] 3 -0.75
-1
-0.75
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 20:00 2 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 3-0
1-0
IA Sud America Reserve 1 2 -0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:15 2 [2]บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 2-0
0-0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)[14] 1 -1
-1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:30 นอร์เวย์ (ยู 16) 4-2
2-1
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 20:45 [6]พิวนิค บี 2-3
0-2
Urartu II[7] -0.25
+0
FT 20:55 [5]อลาชเคิร์ท บี 1-2
0-1
อรารัต-อาร์เมเนียบี[2] +0
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 21:00 4 Skoruk Tomakovka 4-2
2-2
FC Victoria Mykolaivka 5 -0.25
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 21:00 1 [UZB D1-11]เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 1-0
1-0
มาเชล มูบาเร็ค[UZB D1-12] 3 -0.25
+0
+0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 [(a)-3]เนกาซ่า (ยู20) 1-1
0-0
พูมาส ยูนัม(ยู20)[(a)-9] -
FT 21:00 [(a)-11]โตลูกา(ยู 20) 3-1
0-0
Mazatlan U20[(a)-10] -
FT 21:00 [(a)-13]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 3-0
0-0
เกเรตาโร่ (ยู20)[(a)-8] -
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 21:00 1 GA Farroupilha/RS 2-2
1-0
Gloria RS 2 +0
+0.25
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
FT 21:00 Keila JK U19 0-1
0-1
ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) +1.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
Pend 21:30 FC Valencia Cali
Futbol Paz -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 21:55 [12]Inhulets Petrove U21 1-2
0-2
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)[3] 1 +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 [BOS PL-10]Posusje 4-3
2-0
เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน -1
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
Postp 22:00 [2]เอฟซี โคเปอร์
ดอมซาเล่[10] -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:00 3 [16]ทริเน็ค 2-0
0-0
โอปาว่า[11] 2 +0.25
+0
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 22:00 [C-4]ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21)
Norrby IF(U21)[C-6] -
Cancel 22:00 [C-9]ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21)
ฮัคเค่น (ยู 21)[C-2] -
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
Postp 22:00 [EST D2-7]ปาร์นู เจเค
ทาบาซาลู ชาร์ม่า[EST D3-4] -
Postp 22:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ 3
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 22:00 1 [10]เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1-0
0-0
ลูเซียฟารุล โอราเดีย[15] 2 +0.25
+0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Pend 22:00 HauPa
OsPa -3.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:10 2 Zona Sur 1-6
0-1
CD Fund Happy Kids 3 +0
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 22:30 3 [15]ลิเท็กซ์ โลเวช 0-1
0-1
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[11] 3 +0.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 1 [B-7]เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 2-2
1-0
อิลเวส แทมเปเร่ 2[B-10] 1 -0.25
-0.5
-0.25
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 22:30 Uhelne Sklady 3-6
1-4
FC Predni Kopanina 2 +1.25
+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 FS Rakari 1-4
0-2
SK Kenagaroos/Salaspils -3
FT 22:59 Mladost Petrinja 2-3
1-2
ดราโกโวลแยค[CRO D1-10] +0.5
+1.25
+1
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น)
FT 22:59 Bossekop (w) 0-3
0-0
โฟรย่า (ญ) -
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
Postp 22:59 IF Viken
แลนด์สโครน่า -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 22:59 1 [3]เฟรเดอริเซีย 1-0
0-0
เอสเบิร์ก[11] 1 -0.25
-1
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:59 1 [1]เมียดิซ เลกนิก้า 1-1
1-0
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[12] 2 -1
-1.5
-1.25
FT 22:59 2 1 [8]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1-1
1-1
พุชช่า นิโปโลมิเช่[11] 2 -0.5
-0.25
-0.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 22:59 [(c)-14]เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N) 2-3
0-2
คาร์ลอส แมนนุซซี่[(c)-2] 1 -0.25
+0
+0.25
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 22:59 [EST D3-7]Laanemaa Haapsalu 2-8
1-2
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน[EST D1-5] 2 +3
+3.5

+4.75
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:59 3 1 [4]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 2-7
1-2
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[6] 1 1 +0.25
+0
+0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 ฮังการี (ยู 18) 0-2
0-1
ไอร์แลนด์ (ยู 18) -0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:59 4 [NE-12]คาร์ล ไซส์ เยน่า 2-1
1-0
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-6] 1 4 -1.75
-1.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 2 IK Myran 5-4
1-2
KaIK TePa 4 +0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:59 1 LKS Lodz II 2-1
1-1
KS Kutno 4 -0.75
-0.5
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 22:59 1 1 Torque Reserves 1-2
0-1
Rentistas Reserves 1 4 +0
Estonia cup (w) (Estonia cup (w))
FT 22:59 Saku Sporting II (W) 4-1
1-0
JK Tallinna Kalev II Women -1.5
-2.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 22:59 FK FM Ateitis 0-7
0-3
BE1 NFA +2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 [GER RegW-1]ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 9-1
6-0
DJK Arminia Klosterhardt -2.75

-3.75
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 23:30 [SWE D1 SNN-6]ไอเอฟ ซิลเวีย 3-1
1-1
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า[SWE D2-8] +1
FT 23:30 [SWE D1 SNS-14]ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 0-3
0-2
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[SWE D1-9] +2.25
+2.75
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup)
FT 23:30 2 BK Rodovre (w) 0-8
0-4
Osterbro IF (w) +3.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 23:30 3 [B-10]วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 2-1
0-1
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2[B-15] 2 +0
FT 23:30 [B-7]ทีเอสวี บุชบัช 2-1
1-0
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)[B-12] -0.25
FT 23:30 4 [B-19]กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 2-3
1-0
ทีเอสเฟา อับสแตดท์[B-11] 6 +0.75
+1.25
FT 23:30 4 1 [B-9]เอฟซี ไพพินส์รีด 1-4
0-1
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น[B-8] -0.25
+0
FT 23:30 [B-16]เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 2-1
0-1
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[B-1] +2.25
FT 23:30 [B-20]ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 0-4
0-2
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น[B-3] +1
+1.5
FT 23:30 [B-2]เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 3-1
0-1
SC Eltersdorf[B-17] 1 -1.25
-2
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
Postp 23:45 [NG-12]ไอเค กัวติออส
สเตนังซันส์ ไอเอฟ[NG-6] +0.5
+0
+0.5

ผลฟุตบอลวัน 18 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 เซบีย่า แอตเลติโก 4-0
2-0
เอดี เซวตา -0.75
FT 00:00 2 1 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 0-0
0-0
เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 1 -0.25
FT 00:00 2 1 แอตเลติโก้ มาลากูโน 2-1
1-1
กรานาดา ซีเอฟ บี 1 3 +0.25
+0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 1 [4]ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1-0
1-0
ไนโคบิ้ง เอฟซี[5] 1 -0.5
+0
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
Postp 00:00 [5]ริเยก้า
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[2] -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 1 [6]เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 0-0
0-0
เซรามิกา[11] 2 +0
-0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 00:00 1 [(a)-5]เอดี กรีเชีย 1-0
1-0
มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน[(a)-11] 1 5 -0.75
-0.5
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup)
Pend 00:00 Gug BK (W)
อัลบอร์ก เฟรจา (W) +3.25
+3.5
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 00:00 2 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 3-0
0-0
ดอน 3 -0.25
+0
+0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 00:00 [NE-15]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[NE-8] -
FT 00:00 2 [NE-1]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 0-0
0-0
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03[NE-9] 3 -0.5
-0.25
FT 00:00 3 [NE-14]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 0-4
0-3
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[NE-13] +0.5
+1
FT 00:00 3 [B-6]ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 4-0
3-0
เอสวี เฮล์มสเตเทน[B-14] 2 -1.25
-1.5
FT 00:00 [B-5]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 4-2
4-0
เอฟซี เมมมินเก้น[B-13] 1 -1.25
FT 00:00 2 [B-18]ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 2-2
2-0
เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์[B-4] 7 +0.25
+0.75
FT 00:00 1 [NE-5]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 0-1
0-1
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[NE-17] 2 -0.75
-1.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:00 3 1 Feucht SC 0-0
0-0
เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 5 -1.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:00 3 อคาสซูโซ(สำรอง) 3-0
2-0
ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) 1 2 -0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 00:00 Vinder Vatanspor-VRI 2-2
1-0
Fuglebakken 2 -1.75
-2
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 00:15 1 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 3-4
2-3
เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 1 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 4 FSV Hansa 07 Berlin 2-2
2-1
BSV GW Neukolln 1 7 +0.75
+0.5
Postp 00:30 Concordia Wiemelhausen
โฮลซวิคเคเดอ เอสซี -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:30 2 [WT-8]WSG Swarovski Tirol B 1-2
0-2
SV Telfs[WT-1] 2 -0.25
-0.75
-0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 4 1 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 1-2
1-1
Türkspor Augsburg 5 +0
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1)
FT 00:30 2 Skala Itrottarfelag 4-0
3-0
B71 Sandur 2 -1.25
-1
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
Pend 00:30 JK Tallinna Kalev U19
Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 01:00 Vasco-Go U23
Flugoiania U23 +0
FT 01:00 3 [ARG D2A-3]คิลเมส 1-1
0-0
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส[ARG B M(c)-13] 3 -0.75
FT 01:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด 1-0
1-0
UD Socuellamos[SPA D35-18] +0.5
+0.25
FT 01:00 [FRA WD1-10]เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 3-3
2-0
ลา รอชเชอ (ญ) -
FT 01:00 1 [SPA D32-19]ซีดี อิซาร่า 4-0
2-0
ซีดี คอแรลลาโน 2 -1.25
-1.5
Postp 01:00 คูแดด เดอ ลูเซียน่า
ซีดี เอล ปาโล -
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 01:00 6 1 [BEL FAD-1]Thes Sport 2-6
2-3
ลีแอร์ส[BEL D2-4] 2 +0.25
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 01:00 เอฟซี ซูริค (ญ) 1-2
0-1
เอซี มิลาน(ญ) +0
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 01:00 [14]ซีเอสวายดี บราเนกเชีย(N) 0-0
0-0
ซานหลุยส์ คิวโลต[15] 1 +0
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 01:00 3 1 [6]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 1-2
0-1
เคฟลาวิค(ญ)[10] 1 -0.75
-1
-0.5
FT 01:00 [7]ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 1-0
1-0
Tindastoll Neisti Womens[9] 1 -1
-0.75
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:00 2 [(c)-15]สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 0-0
0-0
ซาน มาร์ติน เบอซาโค[(c)-11] 2 -0.25
-0.5
FT 01:00 4 [(c)-8]คลับ ลูจัน 1-2
0-1
เบรัสเตกี[(c)-9] 2 -0.25
FT 01:00 2 [(c)-13]เอล พอร์เวเนอร์ 0-2
0-1
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ[(c)-10] 3 +0.25
FT 01:00 2 [(c)-18]เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 2-0
1-0
Leandro N Alem[(c)-17] 5 -0.5
FT 01:00 3 [(c)-14]ซีเอ อัตลาส 2-1
1-1
อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล[(c)-6] 1 3 -0.25
FT 01:00 4 [(c)-16]เรอัล พิลาร์ 1-2
0-0
เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่[(c)-5] 3 -0.25
FT 01:00 1 [(c)-12]วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 1-1
0-0
อิตูไซย์โง[(c)-1] 3 +0
FT 01:00 2 [(c)-2]เจนเนอรัลลามาดริด 1-1
0-1
สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด[(c)-7] 1 +0
-0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 1 ลอส อันเดส(สำรอง) 0-0
0-0
CA Colegiales Reserves 2 -0.25
FT 01:00 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) 1-0
1-0
ซาคาชิสปาส(สำรอง) 5 -0.25
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 01:00 3 Deportivo Maldonado Reserve 1-0
0-0
เพนาโรล(สำรอง) 2 +0.25
+0
FT 01:00 1 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) 3-0
0-0
พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 1 -0.25
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 01:00 2 Tres Passos RS 0-1
0-1
Igrejinha 1 -0.75
-1.25
-1
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2)
FT 01:00 3 Atletico Catarinense 0-4
0-2
CA Carlos Renaux 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 01:15 CE Alberic
Racing Xativa -1.25
FT 01:15 เซจตัน คอรินเทียนส์ 3-3
1-1
ฟกูรายูไนเต็ด -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 01:15 [(c)-4]ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) 0-1
0-0
เซียนเซียโน่[(c)-12] 1 -0.5
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 01:30 Nova Goiania U23
Belavistense U23 -1.25
FT 01:30 [NIR D1-3]คลิฟตันวิลล์ 1-0
0-0
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส[NIR D1-5] -
FT 01:30 [NIR D1-2]โคเลอไรน์ 0-1
0-0
พอร์ทาดาวน์[NIR D1-6] -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:30 3 [15]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-0
0-0
จีเคเอส ทิคี[17] 3 -0.25
-0.5
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 01:30 3 [6]ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 0-3
0-2
แฮร์โรว์ โบโร่[19] -0.25
-0.5
FT 01:30 [21]สวินดอน ซูเปอร์มารีน 1-1
0-1
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[10] -0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:30 3 [B-1]Club Atletico Guemes(N) 1-1
1-1
อินสติทูโต เด คอลโดบา[B-12] 2 -0.25
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 01:30 [HUN WD1-7]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 2-1
1-0
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)[POL WD1-1] +0
เยอรมัน ซุปเปอร์ คัพ (เยอรมัน ซุปเปอร์ คัพ)
FT 01:30 2 [GER D1-3]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1-3
0-1
บาเยิร์น มิวนิค[GER D1-9] 3 +0.5
+0
+0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
Pend 01:40 Sassuolo U19
Parma U19 -0.75
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 01:45 2 [24]บริสตอล โรเวอร์ส 1-0
1-0
โอลด์แฮม แอทเลติก[22] 3 -0.25
-0.5
FT 01:45 [18]พอร์ทเวล 0-0
0-0
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[6] 2 +0
-0.25
FT 01:45 1 [9]สวินดอน ทาวน์ 0-0
0-0
ทรานเมียร์ โรเวอร์[8] 3 +0
FT 01:45 1 [7]แบรดฟอร์ด ซิตี้ 4-1
3-1
สตีฟเนจ โบโรห์[2] -0.5
-0.25
FT 01:45 3 [11]บาร์โรว์ 0-0
0-0
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[20] 2 +0
-0.25
FT 01:45 1 [21]คราวเลย์ ทาวน์ 2-1
1-1
ซอลฟอร์ด ซิตี้[14] +0.25
+0.5
FT 01:45 1 [17]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-1
0-0
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[3] 2 +0.25
+0
+0.25
FT 01:45 1 [15]โรชเดล 1-2
0-1
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[1] +0
+0.25
FT 01:45 1 [23]วอลซอลล์ 1-1
0-0
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[19] 2 -0.25
-0.5
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 01:45 1 [9]บาร์นสลีย์ 0-1
0-1
ลูตัน ทาวน์[11] 4 -0.5
-0.25
FT 01:45 1 [15]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2-2
0-0
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[3] 2 +0.25
+0
FT 01:45 2 [21]แบล็คพูล 0-1
0-1
โคเวนทรี ซิตี้[14] 4 +0
FT 01:45 [19]สวอนซี ซิตี้ 1-3
0-1
สโต๊ค ซิตี้[8] 2 -0.25
+0
+0.25
FT 01:45 4 [16]มิลล์วอลล์ 1-2
0-2
ฟูแล่ม[1] 2 +0.25
FT 01:45 3 [22]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1-0
0-0
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[24] 2 +0
-0.25
+0
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 01:45 2 [4]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-0
0-0
ซันเดอร์แลนด์[3] 2 +0.25
FT 01:45 2 [13]พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-1
0-0
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[17] 5 -0.25
-0.75
FT 01:45 3 [12]วีแกน แอธเลติก 1-1
0-0
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[1] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 01:45 3 [11]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-0
1-0
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[23] -0.25
-0.5
FT 01:45 4 [7]เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1-1
0-0
จิลลิ่งแฮม[19] 1 6 +0
-0.5
-0.25
FT 01:45 1 [8]ลินคอล์น ซิตี้ 0-1
0-0
โบลตัน วอนเดอเรอส์[14] -0.25
-0.5
FT 01:45 2 [15]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 2-1
1-1
ชาร์ลตัน แอธเลติก[18] 2 +0
FT 01:45 1 [2]พอร์ทสมัธ 1-0
1-0
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[24] 1 -0.5
-0.75
FT 01:45 2 [5]มอร์แคมบ์ 0-1
0-0
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[10] 2 +0.25
+0.5
FT 01:45 3 [20]เชลแน่ม ทาวน์ 2-1
0-1
อิปสวิช ทาวน์[16] 1 +0.25
+0
FT 01:45 4 [6]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1-0
1-0
ฟลีตวู้ด ทาวน์[22] 5 -0.5
FT 01:45 2 [9]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0
1-0
ครูว์ อเล็กซานดร้า[21] 3 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 2 Colney Heath 0-3
0-1
Waltham Abbey 3 +0.25
FT 01:45 [NIR D1-7]เกล็นโตรัน 4-0
2-0
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์[NIR D1-12] -1.25
-1.5
FT 01:45 [NIR D1-11]คาร์ริค แรนเจอร์ส 3-0
0-0
Ballyclare Comrades[NIR CH-3] -1.25
-2
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup)
FT 01:45 1 [SCO L2-8]อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0-1
0-1
ฮาร์ทส์(ยู 21) -0.5
-1.25
-1
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 01:45 1 [16]คิงส์ แลงลีย์ 0-1
0-0
บีคอนส์ฟิลด์[9] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 01:45 [5]เยท ทาวน์ 0-0
0-0
วิมบอร์น ทาวน์[20] -0.25
+0
-0.25
FT 01:45 4 [13]เชสแฮม ยูไนเต็ด 1-3
1-1
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์[14] -0.5
-0.75
FT 01:45 1 [1]เฮนดอน 2-6
2-2
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[3] 1 +0
+0.25
FT 01:45 [2]ทอนตัน ทาวน์ 2-1
2-1
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์[8] -1.5
-1.25
-1.5
FT 01:45 [18]พูล ทาวน์ 2-1
2-0
ติเวอร์ตัน ทาวน์[15] +0
-0.25
FT 01:45 1 [11]วอลตัน แคชชวลส์ 1-0
0-0
โกสปอร์ท โบโรห์[4] 3 +0.25
+0.75
+0.5
FT 01:45 1 [17]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 1-3
0-0
ทรูโร ซิตี้[22] 2 +0
-0.25
+0
FT 01:45 [12]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 3-1
1-0
เมอร์ธีร์ทาวน์[7] -0.5
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
FT 01:45 2 [21]ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 2-0
1-0
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้[10] 2 +0
FT 01:45 1 [9]แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 0-2
0-1
นานท์วิช ทาวน์[6] +0.25
FT 01:45 [8]ไวท์บี้ ทาว์น 0-0
0-0
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์[15] -0.5
FT 01:45 1 [19]เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 3-0
1-0
มอร์เพธ ทาวน์[18] 2 -0.25
-0.5
FT 01:45 [12]สการ์โบโรห์ 1-1
0-0
แอชตัน ยูไนเต็ด[5] -0.25
-0.5
FT 01:45 [14]สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 1-3
0-2
เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี[2] +1
FT 01:45 2 [11]วิตตัน อัลเบียน 2-3
0-2
แลนแคสเตอร์ ซิตี้[17] 1 -0.25
FT 01:45 2 [22]แบมเบอร์ ไบร์ท 4-1
3-0
ไฮด์ เอฟซี[16] 1 +0
FT 01:45 1 [3]สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0-1
0-0
แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี[4] +0.25
FT 01:45 5 1 [20]มัตล็อค ทาวน์ 2-1
2-0
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด[13] 1 -0.25
FT 01:45 4 [7]แกรนแธม ทาวน์ 0-3
0-2
บักซ์ตัน เอฟซี[1] 2 +0.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:45 1 สโคฟ วันเดอเรอร์(N) 0-3
0-3
ร็อคเม้าท์ 3 +0.5
+0.75
Pend 01:45 มิดเดิลเติ้น เอฟซี
วิทยาลัยคอรินเทียนส +0.75
+1
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
FT 01:45 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 3-1
2-0
บาร์เวล -0.75
-1
FT 01:45 3 [18]รูเชล โอลิมปิค 2-1
0-1
นูเนียตัน โบโรห์[9] +0
-0.25
FT 01:45 4 1 [10]บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 2-1
1-0
โลเวสทอฟต์ ทาวน์[20] 4 -0.25
-0.5
FT 01:45 1 [15]นีดแฮมมาร์เก็ต 1-1
1-0
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์[8] 1 -0.5
-0.75
FT 01:45 1 [13]รัชเดน ไดมอนด์ 0-2
0-1
บานบุรี ยูไนเต็ด[11] 2 -0.25
+0
FT 01:45 2 [17]สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 2-1
2-0
เรดดิตช์ ยูไนเตด[7] 2 -0.25
FT 01:45 1 [1]เลสตัน เอฟซี 1-1
1-1
รอยสตัน ทาวน์[3] 2 +0.25
+0.5
FT 01:45 1 [19]แทมเวิร์ธ 1-1
1-1
โคลวิลล์ ทาวน์[4] 1 1 -0.25
+0
FT 01:45 [16]อัลเวเชิร์ช 3-0
1-0
บรอมส์โกรฟ โรเวอร์[21] +0.5
+0.25
ENG SD1 (ENG SD1)
FT 01:45 ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ 3-0
1-0
Lymington Town -1.5
FT 01:45 3 เอฟซี โรมาเนีย 1-0
0-0
แวร์ เอฟซี 1 +1.5
FT 01:45 2 เซนต์ นิออท ทาวน์ 1-1
1-0
เฮิร์ทฟอร์ด ทาวน์ 2 -0.5
-0.75
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 01:45 ฮาเลโซเวนทาวน์ 5-1
1-1
Shepshed Dynamo 2 -0.5
FT 01:45 1 ออสเซท ยูไนเต็ด 3-0
1-0
สต็อคบริดจ์ 1 +0
FT 01:45 2 Glossop North End 3-1
1-0
รันคอร์น ลินเน็ต 3 +0
FT 01:45 1 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 1-2
1-2
Rylands 2 +0.25
FT 01:45 2 เชสทาวน์ 3-0
0-0
เบลเปอร์ทาวน์ 2 -0.25
FT 01:45 1 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด 0-3
0-1
มาร์รีน +0
-0.25
+0
FT 01:45 1 ฟริคลีย์ แอธเลติก 2-1
2-1
Brighouse Town 2 -0.25
FT 01:45 Cleethorpes Town 4-4
1-2
ลินคอล์น ยูไนเต็ด 2 +0
FT 01:45 1 ดันสตัน ยูทีเอส 0-2
0-1
Shildon 1 -0.25
FT 01:45 เวิร์คคิงตัน 3-0
0-0
ซิตี้ ออฟ ลิเวอร์พูล เอฟซี 1 -0.5
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League)
FT 01:45 Gala Fairydean 0-2
0-1
Dalbeattie Star -0.5
-0.75
-0.25
FT 01:45 1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) 5-0
3-0
มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง 2 -1.25

-2.25
FT 01:45 2 Civil Service Strollers FC 1-1
0-0
Celtic B 4 +0.25
+0.75
England County League (England County League)
Pend 01:45 บิชอป โอ๊คแลนด์
ธอร์นาบี้ +0.5
Kosovo Super Cup (Kosovo Super Cup)
FT 01:45 2 2 พริสตีนา 1-1
0-0
KF Llapi 1 4 -1.5
-1.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
Postp 01:59 [(c)-9]อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล
สปอร์ติ้งคริสตัล[(c)-6] -
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:00 [13]เร้ดดิ้ง 2-3
1-2
บริสตอล ซิตี้[18] 1 -0.25
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 02:00 [FRA D1-14]โมนาโก 0-1
0-1
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[UKR D1-3] 2 -0.5
-0.75
FT 02:00 [MOL D1-5]เชอร์ริฟ ติราสโพล 3-0
1-0
ดินาโม ซาเกร็บ[CRO D1-4] 1 +0.5
FT 02:00 [AUT D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2-1
0-1
บรอนด์บี้ ไอเอฟ[DEN SASL-10] 2 -1.25

-2.25
-1.75
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 02:00 3 [SER D1-3]เซอร์เวน่า ซเวซด้า 4-0
2-0
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[ROM D1-1] -0.5
-1
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:00 2 [7]เอนพ์พี 2-1
1-0
เอล อิสไมลี่[9] +0.25
+0
FT 02:00 1 [1]ซามาเล็ค 1-0
0-0
วาดี้ เดกลาเอสซี[17] 1 -1
-1.25
FT 02:00 4 [8]ทาลา เอล เจช 0-0
0-0
เอล อาห์ลี[2] 1 +1.75
+1.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 1 [(a)-2]อัลเวย์เรดดี้ 3-1
0-0
Real Tomayapo[(a)-13] 1 5 -2.5
-2
-2.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 02:00 1 1 Stjarnan SkinandiU19 2-2
1-1
Fylkir/Ellidi U19 3 -1.5
Northern Ireland League (Northern Ireland League)
FT 02:00 3 บังกอร์ 3-1
1-1
Tobermore United FC 1 -1
-1.25
FT 02:00 3 ลิมาวาดียูไนเต็ด 3-4
3-3
อาร์มาก์ ซิตี้ 1 -0.25
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 02:15 [4]ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 2-0
0-0
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ)[3] -0.75
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 03:00 1 [(a)-12]Guanacasteca 1-2
1-2
อลาจูเรนเซ่[(a)-9] 2 +0.75
+0.25
+0.5
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 03:00 เอลลิดิ(N) 0-0
0-0
เคเอฟ การ์ดาเบีย 2 -0.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 1 1 [(c)-3]เอฟบีซี เมลการ์(N) 0-1
0-1
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า[(c)-13] 1 4 -0.5
-0.75
-0.5
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 04:00 2 [(c)-15]คอร์ตูลัว 3-1
1-0
Universitario de Popayan[(c)-14] 1 -0.75
-0.25
-0.75
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 04:00 2 Sportivo Limpeno 0-0
0-0
Atletico Tembetary 1 +0.5
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
Postp 05:00 [SWE D3VG-2]ออนซาล่า บีเค
มัลโม่ เอฟเอฟ[SWE D1-2] -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 05:00 1 [(a)-2]โตลูก้า 2-2
2-2
โมนาร์คัส โมเรเลีย[(a)-8] 2 -0.5
-0.75
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 3 [19]คอนฟิแองก้า 1-2
1-1
เรโม เบเลม[13] 4 -0.25
FT 05:00 2 [6]เนาติโก (พีอี) 0-1
0-0
ครูไซโร่ (เอ็มจี)[16] 2 -0.25
+0
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 05:00 3 [(a)-7]มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1-2
1-1
Cocodrilos de Tabasco FC[(a)-6] 3 -0.5
-0.75
-0.5
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 6 [BRA D1-4]บรากันติโน้ 1-0
0-0
โรซาริโอ เซ็นทรัล[ARG D1-25] 4 -0.75
-1.25
-1
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 05:45 3 [(a)-5]คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 3-0
1-0
พูเอบลา (ยู20)[(a)-6] 2 -0.5
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:00 2 [13]ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 2-1
2-1
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่[15] 4 -0.25
+0
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 06:00 4 [(a)-8]เฮเรดิอาโน(N) 2-0
1-0
เอดี ซาน คาร์ลอส[(a)-10] 1 3 -0.5
-0.75
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 06:00 1 [(c)-5]โบญาก้า ซิโค 0-0
0-0
ลาเนรอส เอฟซี[(c)-4] 1 -0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 3 Chattanooga Red Wolves 1-1
0-1
นอร์ทเท็กซัสเอสซี 3 -0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน