ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 18 สิงหาคม 2564ผลบอล 17 สิงหาคม 2564ผลบอล 16 สิงหาคม 2564ผลบอล 15 สิงหาคม 2564ผลบอล 14 สิงหาคม 2564ผลบอล 13 สิงหาคม 2564ผลบอล 12 สิงหาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 16 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:05 | [4]แนชวิลล์ เอฟซี |
5-2
3-2 |
ดีซี ยูไนเต็ด[6] | -0.5 ▼-0.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:05 | 1 [(c)-14]ปาตริโอตาสเอฟซี |
0-3
0-1 |
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[(c)-2] 1 | +0.75 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 06:10 | 1 [15]ฮัวชิปาโต้ |
2-1
2-1 |
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า[4] 5 | +0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:15 | 2 [11]ราซิ่ง คลับ |
2-0
0-0 |
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[5] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 06:15 | 1 [(c)-8]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) |
3-3
1-2 |
12 เดอ อ็อคทูเบอร์[(c)-10] 1 7 | -1 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 06:30 | 2 [11]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส |
4-2
1-1 |
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[14] | -0.25 ▲-0.5 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 06:30 | 3 1 [(a)-9]มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ |
0-2
0-1 |
พลาซ่า โคโลเนีย[(a)-1] 4 | +0 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 06:30 | [9]โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ |
1-1
0-0 |
บัสควอ เอฟซี[12] 1 | -0.25 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:30 | 4 [W-3]เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี |
1-0
1-0 |
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี[W-2] 4 | -0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:30 | 4 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส |
2-0
0-0 |
กรีนวิลล์ เอฟซี | +0 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 3 [(a)-5]รอยัล พารี่ เอฟซี |
1-1
0-1 |
โบลิวาร์[(a)-7] 1 5 | +0.25 ▼+0 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 07:00 | 3 Deportivo Xinabajul |
2-0
2-0 |
เดปอร์ติโบซานเปโดร 1 2 | -0.5 | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 07:00 | 2 1 [(c)-10]เรอัลมาดริซเอฟซี |
2-0
1-0 |
ยูเวนตุส มานากัว[(c)-4] 2 | +0 | |
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 07:00 | AD Coronado Women |
0-5
0-3 |
ซาปริสซ่า (ญ) 3 | +2.25 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 07:05 | 1 [(a)-7]ซานโตส ลากูน่า |
0-0
0-0 |
ชีวาส กัวดาลาจาร่า[(a)-10] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:10 | 4 [(c)-15]อ็องเซ่ กัลดาส |
0-1
0-1 |
เดปอร์ติโว เปไรร่า[(c)-17] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 09:00 | 2 [(c)-8]มานากัว เอฟซี |
3-0
1-0 |
เรอัล เอสเทล[(c)-2] 5 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:25 | 3 [7]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
2-6
1-2 |
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[3] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 13:00 | [ISR D3S-17]ฮาโปเอล เบนาย ลอด |
5-0
1-0 |
ชิมชอน เทลลอาวีฟ | -0.5 | |
FT 15:00 | 1 [SPA D2-4]เลกาเนส |
3-0
1-0 |
ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 1 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 15:30 | 3 [B-3]คุนชาน เอฟซี(N) |
4-1
2-0 |
ซูโจว ดองวู[C-5] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:35 | [TUR 3BB-3]เฟธิเยสปอร์ |
1-3
0-0 |
อัมม์ ซาลาล[QAT D1-10] | - | |
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 16:00 | [7]กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) |
0-2
0-0 |
ปูซาน ซังมู (ญ)[6] | - | |
FT 16:00 | [1]ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) |
5-0
1-0 |
โซล อเมโซเนส (ญ)[3] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 16:00 | [5]ฮวาชอน (ญ) |
1-0
1-0 |
ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)[4] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 16:00 | [2]คยองจู เอฟซี (ญ) |
6-0
2-0 |
ชางยอง (ญ)[8] | - | |
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 17:00 | ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) |
1-1
0-0 |
เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 2 | -0.25 | |
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 [2]ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ(N) |
2-1
2-1 |
บังกลาเทศ โปลิสคลับ[8] | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 17:00 | 3 [13]อารามบัคเคเอส |
0-1
0-1 |
อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ[10] 1 | +0.75 | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 17:30 | 1 [6]กยองนัม เอฟซี |
1-0
0-0 |
ปูซานไอปาร์ค[5] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 17:30 | 1 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) |
3-0
2-0 |
เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) | -1.5 | |
FT 17:45 | มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) |
2-3
0-2 |
พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 1 | -0.75 | |
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 18:00 | 1 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) |
0-3
0-1 |
โมลเด้ (ยู 19) 1 | +2 ▲▲▲+2.75 |
|
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 18:00 | 4 1 อัลไต เอฟเค |
0-0
0-0 |
Jenis FK 3 | +0 | |
FT 18:30 | 1 FK Taraz Reserves |
4-4
2-2 |
FK Kaspyi Aktau Reserves 5 | +0.25 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 5 [A-5]ไซโบ้ ซันเดย์(N) |
0-0
0-0 |
เฉิงตู ซินเฉิง[B-1] 3 | +2 ▼+1.75 ▲▲+2.25 |
|
FT 18:35 | 2 [B-6]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) |
1-1
1-0 |
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[C-2] 3 | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | SC Heerenveen (Youth) |
4-3
2-2 |
Emmen (Youth) | -1.25 ▼-1 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 19:00 | 2 [A-4]เสฉวน |
0-1
0-1 |
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[C-1] 1 | +1 ▲▲▲ ▲+2 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 19:00 | 1 [10]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) |
1-0
0-0 |
วีแกน (ยู 23)[15] 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 19:00 | [7]อิปสวิช (ยู 23) |
1-2
0-1 |
โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)[8] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 19:00 | 1 1 Kyran Reserves |
0-3
0-0 |
ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:00 | 3 อัคซายิค โอรัล (สำรอง) |
2-2
0-0 |
Turan Turkistan Reserves 2 | -0.5 | |
FT 19:00 | 4 Yassy Turkistan |
2-1
1-0 |
ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 2 | -0.75 | |
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 19:20 | 3 Barracas Central U20 |
0-1
0-0 |
Ferro Carril Oeste General Pico U20 5 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | [BEL D1-7]คลับบรูซ |
7-2
2-1 |
KMSK Deinze[BEL D2-5] | - | |
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women) | |||||
FT 19:30 | FK Buxoro (w) |
0-7
0-4 |
AGMK (w) 2 | +3 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 20:00 | [B-3]Navbahor Namangan B |
4-1
1-0 |
Jizak[B-11] | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | 3 [CA-10]Metallurg Vidnoye |
3-2
1-2 |
ซาเทิร์นมอสโก[CA-5] 2 | +1.25 ▲▲▲ ▲+2.25 |
|
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 20:00 | 1 1 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) |
0-7
0-4 |
FK Atyrau Reserves | +0 ▲+0.25 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 20:30 | 1 [B-14]โรเซนบอร์ก บี |
1-1
0-0 |
เฟคเกรอย[B-13] | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | 3 [WB-10]คาชานก้า มอสโก |
0-1
0-1 |
เชอตาโนโว มอสโก[WB-9] 1 | +0 | |
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division) | |||||
FT 21:00 | 2 Karpaty Lviv (W) |
1-4
0-1 |
EMC Podillya (W) 2 | -0.25 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 21:10 | 1 พลาเทนเซ่ (ญ) |
3-1
2-1 |
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) | -1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | [ISR D3S-7]มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา |
2-3
2-1 |
ฮาโปเอล อิกซาล[ISR D3S-8] | - | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 21:30 | 3 [7]เมตต้า/ลู ริกา |
0-4
0-4 |
เอฟเค วัลเมียรา[1] | +1 ▲▲+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 21:30 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา |
3-0
0-0 |
Noah | - | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 21:55 | 2 [15]โปรเลเตร์ โนวี ซาด |
0-1
0-1 |
โคลูบารา[12] 3 | -0.75 | |
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ) | |||||
FT 22:00 | [JOR D1-8]ซาฮับ เอสซี |
1-0
0-0 |
Al Khaledeya | -2.5 | |
FT 22:00 | [JOR D1-5]อัล ฮุสเซน อีร์บิด |
5-1
3-1 |
Al Hashemeya | - | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
Cancel 22:00 | [S-4]แลนด์สโครน่า(ยู 21) |
|
มัลโม่ (ยู 21)[S-2] | - | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 22:00 | 2 [EST D2-8]เอฟซี เอลวา |
2-0
1-0 |
Viimsi MRJK[EST D3-1] 1 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:10 | 4 1 Deportivo Uraba Antioquia |
1-0
0-0 |
Barrio Brasilia 3 | +0.25 | |
FT 22:10 | 3 1 Guama FC |
1-3
1-2 |
Deportivo Independiente Popayan 2 5 | -0.25 | |
FT 22:15 | Estrellas de Tierralta |
1-3
1-2 |
CD Escuela Rey Pele | +0.75 | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:30 | 3 [5]เอสเจเค ไซนาโจเอน |
3-2
0-1 |
ฮอนก้าเอสพู[8] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:30 | 2 [13]กาซ เมตาน เมดิอัส |
0-1
0-1 |
โบโตซานี่[3] | +0 ▲+0.25 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 2 [A-11]เอ็มไอพีเค มิกเกลี |
0-0
0-0 |
เอสซี คูฟู-98[A-8] 2 | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 22:30 | 2 Independiente Petrolero (R) |
5-1
3-1 |
Guabira Reserves 2 | +0 | |
โคปา อิตาเลีย คัพ (โคปา อิตาเลีย คัพ) | |||||
FT 22:45 | 3 [ITA D1-19]โครโตเน่ |
2-2
1-0 |
เบรสชา[ITA D2-8] 1 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:45 | 5 [1]เชอร์โน มอร์วาร์น่า |
0-0
0-0 |
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ[14] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:59 | 2 [1]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก |
1-3
1-2 |
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[15] 1 | -0.25 | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 22:59 | [6]เอฟเค โซชิ |
3-0
1-0 |
เอฟเค คิมกี้[11] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
โคปา อิตาเลีย คัพ (โคปา อิตาเลีย คัพ) | |||||
FT 22:59 | 1 [ITA D1-12]โบโลญญ่า |
4-5
1-3 |
แตร์นาน่า[ITA C1C-1] 4 | -1 ▲▲-1.5 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 22:59 | 4 [13]เอฟซี มาริอูพอล |
2-3
1-1 |
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[15] 3 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 22:59 | 2 [8]เอฟเค เซลเยซนิการ์ |
2-0
0-0 |
Rudar Prijedor[7] 2 | -0.75 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:59 | 3 [A-6]คาพา |
4-2
1-1 |
PeKa[A-7] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 22:59 | [A-8]วาเลเรนก้า บี |
0-1
0-1 |
ไอสโวล์ด TF[A-4] | -0.25 ▲-0.5 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 22:59 | 3 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) |
5-0
3-0 |
Comunicaciones(W) 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 22:59 | 2 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) |
3-0
0-0 |
มิลเลียนนาริออส (ญ) 3 | -1.75 | |
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 23:00 | 1 1 The Strongest Reserves |
6-0
4-0 |
Real Santa Cruz Reserves 4 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 23:15 | [5]ชีวาสสปอร์ |
0-1
0-0 |
คอนยาสปอร์[11] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 23:15 | 2 [15]เยนิ มาลัตยาสปอร์ |
1-5
1-4 |
แทร็บซอนสปอร์[4] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:25 | ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ |
3-1
1-0 |
แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท | -0.5 | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 23:30 | 1 [1]ซีอาร์ เบลูอิซดัด |
2-0
2-0 |
เอ็มซี แอลเจอร์[6] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 23:30 | [9]ปาราดัว เอซี |
2-3
0-2 |
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์[13] | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 23:30 | [11]อาร์ซี รีไลแซน |
2-1
2-1 |
ซีเอส กงส์ต็องตีน[8] | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 23:30 | [19]ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ |
0-2
0-2 |
เอ็มซี โอราน[5] | +0.5 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 23:30 | 1 บีเค อวาลต้า |
1-3
0-1 |
บรอนชอยจ์ 1 | -0.25 | |
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 23:45 | 3 [12]วิลเลฟรองเช |
1-0
0-0 |
เซอด็อง[13] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ผลฟุตบอลวัน 17 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 00:00 | 1 [12]เวเจิล |
0-1
0-1 |
อัลบอร์ก[6] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:00 | 2 [11]ไอเคซิริอุสเอฟเค |
0-1
0-0 |
เอไอเค โซลน่า[3] 3 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 00:00 | 4 [13]วาลเบิร์ก เอฟซี |
1-0
0-0 |
โอเรโบร[14] 2 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | 1 CF Calamocha |
1-4
0-3 |
เตรูเอล 1 | +1 | |
FT 00:00 | [BEL U21A-1]อันเดอร์เลช(ยู21) |
4-2
1-1 |
แอนต์เวิร์ป(สำรอง) | -0.75 ▲-1 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 00:00 | 4 [11]เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา |
2-2
0-1 |
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[10] 1 5 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 [12]จีดี ชาเวซ |
1-1
0-1 |
ไลซอส[3] 4 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 00:00 | 2 [16]อัสวาน |
1-2
1-2 |
เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ[14] 4 | +0.25 | |
FT 00:00 | 4 [10]เอล กัวน่า |
1-2
0-1 |
พีระมิดส์ เอฟซี[5] 2 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 00:00 | [8]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี |
0-2
0-1 |
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[18] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 00:00 | Mariscal Estigarribia |
5-1
2-1 |
สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | - | |
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 00:15 | 6 Always Ready U23 |
1-0
0-0 |
Club Aurora Reserves 3 | -1.25 | |
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 00:30 | 3 1 [TUR D3LB-3]โคแคลิสปอร์ |
0-3
0-1 |
อุมรานิเยสปอร์[8] 2 3 | +0 | |
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ) | |||||
FT 00:30 | 2 [JOR D1-10]มานน์ |
1-0
0-0 |
Dar Al-Dawa 1 | -1 | |
FT 00:30 | [JOR D1-6]ชบับ อลอร์ดอน |
2-0
2-0 |
Hartha | -1.25 | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 00:50 | [14]อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) |
3-0
3-0 |
อัล ราเอ็ด[5] | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 01:00 | 4 1 [12]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) |
0-1
0-0 |
เดน บอสช์[6] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 [19]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) |
1-2
1-0 |
ดอร์เดรชท์[13] 3 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 01:00 | 3 [17]เบาวิสต้า เอฟซี |
3-0
1-0 |
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[7] 2 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 01:00 | 5 1 [7]บียาร์เรอัล |
0-0
0-0 |
กรานาดา ซีเอฟ[9] 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 01:00 | 1 [12]มาลาก้า |
0-0
0-0 |
มิรานเดส[11] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 01:00 | Bergantinos CF |
|
โครูโช่ เอฟซี[SPA D31-16] | +0 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 [2]โบเตฟ วราตซา |
1-1
0-1 |
โบเตฟ พล็อฟดิฟ[5] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 2 [(a)-14]บอสตัน ริเวอร์(N) |
0-2
0-2 |
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์[(a)-12] 2 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 [11]โบแรกซ์ บันจา ลูกา |
1-5
1-3 |
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์[3] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:00 | 2 [A-16]เดปอร์ติโว เรยสตาร์ |
1-0
1-0 |
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส[A-14] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 [3]จีซีร่า ยูไนเต็ด(N) |
1-3
1-1 |
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า[2] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 01:00 | 2 [10]ซีดี เมกาเลนซ์ |
2-1
1-0 |
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[13] 3 | -0.25 | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:00 | 5 1 [(c)-8]อัล คิว ซา |
0-2
0-1 |
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ[(c)-11] 2 | -0.25 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 01:00 | 6 [(c)-9]ออโซมารโซ่ |
0-0
0-0 |
บาแรนคิลล่า เอฟซี[(c)-13] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 01:00 | 2 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี |
1-1
1-0 |
ออปเซล ฟุตบอล 4 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 คราเครอย์ ไอเอล |
1-3
1-1 |
สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 01:00 | [10]อาร์เน็ท การ์เดน |
3-1
2-1 |
พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด[2] | - | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:00 | 3 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) |
1-3
0-2 |
โบคา จูเนียร์ส (ญ) 1 | +2.75 ▲+3 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 01:00 | 4 1 [B-3]คริสตัล พาเลซ(ยู 23) |
1-3
1-1 |
ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[B-1] 5 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 01:00 | [B-4]วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) |
2-1
1-0 |
มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23)[B-6] 5 | +0 ▲▲▲ ▲+1 ▼▼+0.5 |
|
FT 01:00 | 1 [B-5]ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) |
3-4
1-1 |
ฟูแล่ม(ยู 23)[B-10] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | [B-2]สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) |
2-1
2-0 |
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)[ENG U23 D1-3] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 3 1 [B-12]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) |
1-1
1-0 |
เรดดิ้ง(ยู 23)[B-8] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 3 [A-11]เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) |
6-1
1-0 |
อาร์เซน่อล (ยู 23)[A-10] | -0.5 ▼▼+0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 2 [A-3]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) |
2-2
0-2 |
เชลซี(ยู 23)[A-2] 3 | +0.5 | |
FT 01:00 | 3 [B-13]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)(N) |
3-2
0-0 |
เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)[B-7] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 4 [A-4]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) |
2-2
1-0 |
เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)[A-5] 1 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 [A-6]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) |
0-2
0-0 |
ไบรท์ตัน (ยู 23)[A-9] 1 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 3 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) |
1-1
1-1 |
นีเวลล์ส (สำรอง) 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 3 ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) |
0-3
0-1 |
แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) | -0.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 3 Lagarto U20 |
3-0
2-0 |
CS Maruinense U20 4 | -0.75 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:30 | 4 [8]ดินาโม บูคาเรสต์ |
0-1
0-0 |
ดาเชีย มิโอวินี่[14] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 01:45 | 2 [2]ปารีส เอฟซี |
1-1
0-0 |
เอเจ โอแซร์[5] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 01:45 | 1 [TUR D2-2]กิริซันสปอร์ |
0-2
0-2 |
กาลาตาซาราย[2] 1 2 | +1 ▼▼+0.5 ▲+0.75 |
|
โคปา อิตาเลีย คัพ (โคปา อิตาเลีย คัพ) | |||||
FT 01:45 | 1 [ITA D2-2]ซาแลร์นิตาน่า |
2-0
1-0 |
เรจจิน่า[ITA D2-10] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 01:45 | 6 เอเวสแฮม |
2-1
0-1 |
แมนกอทส์ฟิลด์ 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 01:45 | Sholing FC |
0-0
0-0 |
Larkhall Athletic | +0 | |
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 01:45 | 1 โคลชิล ทาวน์ |
2-1
0-0 |
เคมบริดจ์ ซิตี้ 1 | -0.5 | |
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 01:45 | 3 [12]สตัวร์บริดจ์ |
1-2
1-1 |
Hednesford Town[6] 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
England County League (England County League) | |||||
FT 01:45 | 2 Whitchurch Alport |
3-3
1-2 |
Stone Old Alleynians 2 | -0.25 | |
FT 01:45 | 1 โรมุลุสเอฟซี |
1-0
1-0 |
Tividale 1 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:55 | 1 Alhaurin |
2-2
1-1 |
ยูดี ซาน เปโดร | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
โคปา อิตาเลีย คัพ (โคปา อิตาเลีย คัพ) | |||||
FT 02:00 | 2 [ITA D1-9]ซามพ์โดเรีย |
3-2
1-2 |
อาเลซซานเดรีย[ITA C1A-2] 1 4 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 02:00 | 2 [3]เอล มาสรี่(N) |
0-1
0-0 |
สโมฮา เอสซี[4] 5 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 02:00 | 3 โคลชากัว ซีดี |
0-1
0-0 |
เอซี โคลีนา 5 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 02:00 | Larkview Boys |
2-2
1-0 |
พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี | -0.75 ▼-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 5 1 Cuiaba U19 |
1-0
1-0 |
Gremio Sorriso U19 1 2 | +0 | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 02:00 | 24 de Junio |
0-1
0-1 |
2 เด มาโย พีเจซี[PAR D2-11] | - | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:00 | 3 3 Deportivo Guaymallen |
1-0
0-0 |
Gimnasia Mendoza Reserves 1 5 | -1 | |
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 1 [3]เบรย์ดาบลิค |
2-1
1-1 |
อัคราเนส[12] 1 6 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 02:15 | 4 [11]เอชเค โคปาโวกค์ |
0-1
0-1 |
เคอาร์ เรย์ยาวิค[5] 1 5 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 02:15 | 3 [10]ฟีลเคียร์ |
0-3
0-1 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[2] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 03:00 | 2 [17]เอลเช่ |
0-0
0-0 |
แอธเลติก บิลเบา[10] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 03:00 | 2 [16]เอฟซี คาร์ทาเกน่า |
1-3
0-2 |
อัลเมเรีย[3] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 03:00 | 4 [15]ยูเอส บิสกรา |
1-0
0-0 |
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[12] 1 | -0.5 | |
FT 03:00 | 2 [17]เอเอสโอ ชเลฟ |
1-0
1-0 |
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์[4] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 03:00 | 1 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) |
1-2
0-0 |
เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | +0.25 ▼+0 |
|
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 03:05 | 1 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) |
3-0
0-0 |
อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) 1 | -2.25 ▲-2.5 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 03:15 | 4 [13]เบเลเนนส์(N) |
1-2
1-2 |
มาริติโม่[14] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 03:15 | 1 [(a)-7]CS Cerrito(N) |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด[(a)-13] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 03:30 | 1 [9]แรนเจอร์ส ทัลค่า |
4-0
3-0 |
โคเบรลัว[12] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 03:30 | [7]ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ |
1-1
1-1 |
Dunbeholden FC[8] | - | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:00 | 2 [15]ทัลเลเรส กอร์โดบา |
2-0
2-0 |
ซาน ลอเรนโซ่[14] 2 2 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 04:00 | [16]เดปอร์ติโว คาเปียต้า |
1-1
0-0 |
ทาคัวรี่ เอฟบีซี[5] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 05:00 | 3 เดโมคราต้า |
1-0
0-0 |
กัวร์รานี่ เอ็มจี 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 05:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) |
1-2
1-2 |
ตีฮัวนา (ญ) | -0.5 ▲-0.75 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 05:10 | 1 [(c)-19]แอตเลติโก้ ฮิวล่า |
0-2
0-0 |
อากีลาส โดราดาส[(c)-13] 1 | +0 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 06:00 | 1 1 [20]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี |
1-1
0-0 |
อเมริกา เอ็มจี[18] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 06:00 | 1 1 [5]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน |
1-2
0-1 |
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[8] 1 3 | -0.25 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 06:00 | [2]อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. |
1-0
0-0 |
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[11] | -0.5 ▼-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 06:00 | [B-7]ฟิกูเรนเซ่ |
2-0
1-0 |
ปารานา พีอาร์[B-9] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |