ผลบอล 13 สิงหาคม 2564ผลบอล 12 สิงหาคม 2564ผลบอล 11 สิงหาคม 2564ผลบอล 10 สิงหาคม 2564ผลบอล 9 สิงหาคม 2564ผลบอล 8 สิงหาคม 2564ผลบอล 7 สิงหาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 11 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | 4 Cumbaya FC |
2-0
0-0 |
Club Atletico Porteno 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:05 | [MLS-1]แคนซัส วิซาร์ดส์ |
1-6
0-3 |
คลับ เลออน[MEX D1(a)-5] | +0.25 ▼▼-0.25 ▼▼+0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:05 | 5 [23]เมมฟิส 901 |
1-1
0-1 |
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี[12] 1 5 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:10 | 4 1 [B-12]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ |
0-0
0-0 |
ออล บอยส์[B-14] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:10 | 2 [29]นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี |
2-3
1-2 |
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์[21] 5 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 07:15 | 2 [(a)-8]ไพโอนีรอส เด แคนคูน |
0-1
0-0 |
คอร์เรคามินอส ยูเอที[(a)-10] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 07:30 | 1 [BRA D1-16]เซาเปาโล |
1-1
0-0 |
พัลไมรัส[BRA D1-2] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 3 [9]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) |
1-0
1-0 |
วิลา โนวา[14] 7 | -0.5 | |
FT 07:30 | 3 1 [4]โกยาส |
1-1
0-0 |
เรโม เบเลม[13] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:00 | 1 [(c)-16]เดปอร์ติโว เปไรร่า |
0-1
0-0 |
เอ็นบิกาโด เอฟซี[(c)-9] 6 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 09:00 | 2 [MLS-2]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ |
3-0
1-0 |
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[MEX D1(a)-10] 1 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 09:00 | 1 [(a)-6]คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ |
5-1
3-1 |
เอดี ซาน คาร์ลอส[(a)-7] 4 | -0.25 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 09:15 | 1 [(a)-4]แทมปิโก มาเดโร |
3-0
2-0 |
เวนาโดส เอฟซี[(a)-9] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 10:00 | 2 [(a)-1]กัวดาลูเป เอฟซี |
1-1
1-0 |
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[(a)-2] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 11:00 | 1 Selenge Press |
5-1
3-0 |
BCH Lions 2 | -2.5 ▲▲-3 |
|
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 13:00 | Jenis FK |
1-0
1-0 |
Zhetysu Taldykorgan Reserves 1 | -0.5 | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 14:00 | 1 เดเรนเอฟซี(N) |
2-1
2-1 |
UB Mazaalainuud 1 | -2 ▲▲▲ ▲-3 ▲-3.25 |
|
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League) | |||||
FT 14:30 | 3 Selwyn United(N) |
1-2
0-0 |
แคสเมียร์ เทคนิค 1 | +2.25 | |
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League) | |||||
FT 14:30 | 1 North Shore United(N) |
3-2
3-0 |
เมลวิลล์ ยูไนเต็ด 1 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:40 | 2 เฮอร์คิวลีส2 |
1-1
0-0 |
อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 1 | +0 | |
FT 15:30 | 3 ซีดี อิเยร์กาส |
3-1
1-1 |
เอดี อัลคอร์ค่อน[SPA D2-15] 1 | +0.25 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 15:30 | 1 [C-5]ซูโจว ดองวู(N) |
1-1
0-0 |
ไซโบ้ ซันเดย์[A-5] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League) | |||||
FT 15:45 | 1 [8]กลันตัน |
3-1
1-0 |
กลันตันยูไนเต็ด[7] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 15:45 | Eastern United Reserves |
0-0
0-0 |
Adelaide Cobras Reserves 1 | +0.75 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 16:00 | [4]ดินาโม เคียฟ (ยู 21) |
5-1
3-1 |
FC Mynai U21[14] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
FT 16:05 | 1 [4]โมนาโร แพนเธอร์ส |
1-1
0-0 |
คูม่า ไทเกอร์[2] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:00 | 2 [2]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ |
3-0
2-0 |
กวางจู เอฟซี[10] 4 | -1 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 17:00 | 3 [A-3]เซินเจิ้น เอฟซี(N) |
2-1
1-1 |
ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์[A-6] 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 17:00 | 2 [A-2]กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ |
5-0
2-0 |
คิงดัว หวางยัง[A-8] 1 | -2.25 ▲▲▲-3 ▼▼-2.5 |
|
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup) | |||||
FT 17:00 | 2 [KOR D2-2]ชุนนัมดรากอนส์ |
1-0
0-0 |
โปฮัง สตีลเลอร์[KOR D1-5] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 17:00 | 2 [KOR D1-10]แกงวัน เอฟซี |
2-0
0-0 |
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[KOR D1-3] | +0 | |
FT 17:00 | 2 [KOR D1-1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี |
2-0
1-0 |
ยังจู ซิตี้เซน[KCL-13] | -2 ▲▲-2.5 ▼-2.25 |
|
FT 17:00 | 1 [KOR D1-4]แดกู เอฟซี |
2-1
0-0 |
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[KOR D2-1] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 Vihiga Bullets |
3-0
1-0 |
FC Talanta 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 17:00 | ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด |
4-1
2-1 |
Paro Rinpung FC 1 | -5 | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 คานการิด(N) |
0-2
0-0 |
เอฟซี อูลานบาตอร์ 1 | +1.25 ▲▲+1.75 ▼▼+1.25 |
|
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 17:45 | อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) |
3-0
0-0 |
แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | -2 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 18:05 | 1 [8]อดิไลเด้ โอลิมปิค |
4-1
1-1 |
โครย์ดอน คิงส์[11] 2 | -0.5 ▼▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 18:10 | 4 Eastern United |
3-0
0-0 |
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี | +0 ▲▲+0.5 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 1 [C-2]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) |
1-1
0-1 |
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[A-2] | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 18:35 | 1 [B-1]เฉิงตู ซินเฉิง(N) |
6-0
2-0 |
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[A-6] | -3.25 ▼▼-2.75 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 19:00 | 3 [A-5]เหอหนาน เจี้ยนเย้(N) |
1-1
0-0 |
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ[A-4] 4 | +0 | |
FT 19:00 | 1 [A-1]ซานตง ลู่เนิ่ง(N) |
2-1
2-0 |
ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี[A-7] 1 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 19:00 | 2 [C-1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ |
3-1
1-0 |
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[A-3] 3 | -0.5 ▲▲▲-1.25 ▼-1 |
|
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 19:00 | [5]เลอร์นายิน อาร์ทซัค |
2-2
1-0 |
อลาชเคิร์ท บี[11] | - | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 19:00 | [A-6]แยงไกเยอร์ |
0-1
0-0 |
ชูตัน กูซาร์[A-9] | -1.25 | |
Cancel 19:00 | [A-8]กอเตปา เทสฮ์เกนท์ |
|
โซรัซ FK อูลกัช[A-5] | - | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 Silibwet Leons FC |
1-0
1-0 |
Muranga Seal 2 | -0.25 | |
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
FT 19:00 | 1 Foncha Street Bamenda |
0-0
0-0 |
Unisport de Haut-nkam 1 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | 1 Ferroviario Maputo |
1-0
0-0 |
Desportivo Maputo 1 | -0.5 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 19:30 | [A-4]บูโซโร เอฟเค |
4-0
2-0 |
เอรัล นิวคัส[A-7] | -1.25 | |
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
FT 19:30 | 2 Aigle Royal Menoua |
1-1
0-1 |
nternational Sporting De Douala 1 | -0.25 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 19:30 | Kelen SC |
5-1
2-1 |
Andrashida SC | -0.5 ▲-0.75 |
|
Mozambique Championship (Mozambique Championship) | |||||
FT 19:30 | 2 Ferroviario Beira |
1-0
0-0 |
Ferrovario Lichinga 1 | -0.25 | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:35 | 1 Gusii FC |
3-1
2-1 |
Soy United 2 | -0.5 | |
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
FT 19:35 | 1 Fauve Azur Elite |
1-1
0-0 |
OFTA of Kribi 2 | -0.25 | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:50 | 2 Migori Youth |
1-1
1-0 |
คิซูมู่ออลสตาร์ 3 | -0.25 | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 20:00 | 5 [RUS D2CB-3]Dinamo Vladivostok |
0-1
0-0 |
Kairat Moskva[RUS D2WA-4] 5 | -0.75 | |
FT 20:00 | [RUS D2WA-3]Dinamo Saint Petersburg |
1-2
1-0 |
เอฟเค เลนินกราเดทส์[RUS D2WA-6] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 2 [RUS D2U-15]เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ |
2-1
1-1 |
Torpedo Miass[RUS D2U-12] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [6]พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ |
2-2
1-1 |
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2[4] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | [2]ตรังกานู บี |
0-0
0-0 |
พีเคเอ็นพีเอฟซี[9] 1 | -2 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 20:00 | [9]อรารัต-อาร์เมเนียบี |
3-2
2-0 |
พิวนิค บี[8] | -0.5 ▼-0.25 |
|
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 20:00 | 4 Minas Boca/MG Youth |
0-4
0-2 |
อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 3 | +1.5 ▼+1.25 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 20:00 | 6 1 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) |
1-0
1-0 |
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 2 5 | +0.5 ▲+0.75 ▲+1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | [FRA WD1-8]ดีฌง(ญ) |
2-0
0-0 |
แร็งส์(ญ)[FRA WD1-6] | - | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 21:00 | 4 [RUS D2S-4]FK Forte Taganrog |
1-1
0-0 |
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[RUS D2S-7] 3 | +0.25 | |
FT 21:00 | 3 [RUS D2U-1]วอลกา อูลยานอฟสค์ |
0-2
0-2 |
มอร์โด้เวีย ซารานสค์[RUS D2CA-1] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ) | |||||
FT 21:00 | เอธฮาดอัล รามธา |
1-0
0-0 |
Sama | -1.25 | |
FT 21:00 | ซาร์มา อัลซาร์ฮาน |
1-4
0-1 |
Hartha | - | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:00 | 1 ยัง สปอร์ต |
1-1
0-0 |
Colombe du Dja et Lobo | -0.25 | |
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
FT 21:00 | ไดนาโม เดอ ดูอาลา |
4-0
3-0 |
เอเอส มาเตล็อต 1 | -0.75 | |
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division) | |||||
FT 21:00 | 1 Voskhod Stara Mayachka (w) |
0-6
0-2 |
Zhitlobud-1 (W) 1 | +4.5 ▲▲▲+5.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | [ISR D3S-10]มัคคาบี้ ยาฟเน่ |
3-2
0-0 |
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | - | |
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 21:30 | Unirea Ungheni |
4-2
3-0 |
อเวนทัล เรกฮิน 1 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:30 | 2 Mehta ruzett |
2-0
1-0 |
ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต 4 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 21:30 | สปอร์ติ้ง ลิสติ |
0-4
0-2 |
เอฟซี โอเตลุล กาลาติ | - | |
FT 21:30 | 6 CS Dante Botosani |
3-1
2-0 |
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 6 | +0.25 | |
FT 21:30 | CS Sportul Simleu Silvaniei |
0-1
0-1 |
FC Zalau | - | |
FT 21:30 | 3 ซีเอส ฮูเนโดอารา |
0-0
0-0 |
ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา 6 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:30 | 7 1 กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ |
4-3
3-1 |
อฟูมาติ 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:30 | Jiul Petrosani |
6-1
3-0 |
Tergukalbuneshti | - | |
FT 21:30 | Progresul Somcuta Mare |
2-3
0-0 |
ACS Unu Fotbal Club Gloria | - | |
FT 21:30 | 4 1 ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ |
3-2
0-1 |
เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 6 | +0 | |
FT 21:30 | CS Foresta Tileagd |
0-5
0-2 |
CA Oradea | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 21:30 | Baile Felix |
0-1
0-1 |
ไครซัล ชิสินิว คริส | +0 | |
FT 21:30 | Beclean |
1-3
0-2 |
ยูนิเรีย เดจ | - | |
FT 21:30 | 3 ACS Somuz Falticeni |
3-0
0-0 |
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 2 | -0.5 | |
FT 21:30 | ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ |
0-2
0-0 |
FC Pucioasa | - | |
FT 21:30 | Sparta Ramnicu Valcea |
0-0
0-0 |
ยูนิเรีย บาสคอฟ | - | |
FT 21:30 | Avrig |
2-7
0-0 |
เอฟซี บราชอฟ | - | |
FT 21:30 | 6 1 CSSJ Vasruy |
1-1
0-0 |
Husana Husi 4 | +0.75 | |
FT 21:30 | 3 Progresul Ezeris |
2-1
1-0 |
กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ 2 | +0.75 | |
FT 21:30 | Inizio Focsani |
0-2
0-1 |
ซีเอสเอ็ม โฟกชานี | - | |
FT 21:30 | Viitorul Curita |
0-4
0-1 |
Odorheiu Secuiesc | - | |
FT 21:30 | Vointa Stremt |
1-0
0-0 |
อินดูสเตรีย กลาด้า | - | |
FT 21:30 | 3 CSO Plopeni |
4-1
3-0 |
CS Blejoi 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:30 | 3 ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ |
0-1
0-1 |
ACS Vedita Colonesti MS 2 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 21:30 | 3 1 ซีเอสเอ็ม อเล็กซานเดรีย |
0-0
0-0 |
CS Sporting Rosiori 6 | -0.5 | |
FT 21:30 | Dunarea Ciocanesti |
3-5
0-1 |
Agricolas borcea | - | |
FT 21:30 | CS Carcea |
0-3
0-1 |
ACSO Filiasi | +1.5 | |
FT 21:30 | Recolta Gheorghe Doja |
1-0
1-0 |
Viitorul Ianca | - | |
FT 21:30 | AFC Asalt Bucuresti |
1-7
0-4 |
ทูนาริ | +2.25 | |
FT 21:30 | ACS Sageata Stejaru |
3-0
0-0 |
CSA Axiopolis | - | |
FT 21:30 | CSM Satu Mare |
0-2
0-0 |
เอฟซี มารามูเรส | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:30 | 2 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า |
0-1
0-0 |
ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 4 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:30 | 2 Metalurgistul Cugir |
1-2
0-1 |
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 1 2 | +0.5 | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 21:30 | Noah |
0-3
0-0 |
เอฟเค วัลเมียรา | +1.75 | |
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 21:30 | 2 สตาเบ็ค (ยู 19) |
4-4
2-1 |
ทรอมโซ่ (ยู 19) 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 21:30 | [3]โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) |
1-4
1-2 |
เอฟเค มินสก์ (ญ)[2] | - | |
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
FT 21:30 | 3 Renaissance Ngoumou |
3-2
0-1 |
AS Fap 2 | -0.25 | |
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 21:35 | 3 ACS Kids Tampa Brasov |
2-2
1-1 |
เอสอาร์ บราซอฟ 5 | +1.5 ▲▲+2 |
|
FT 21:35 | 3 CS Avantul Periam |
2-1
1-0 |
ACS Progresul Pecica 1 | +0.25 | |
FT 21:35 | 1 สเตนต้า มิรอสราว่า |
0-0
0-0 |
เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
FT 21:35 | 1 Racing de Bafoussam |
0-0
0-0 |
Lion Blesse 2 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | [ITA D1-3]อตาลันต้า |
7-1
4-1 |
อาเลซซานเดรีย[ITA C1A-2] | -1.75 ▲-2 |
|
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 22:00 | 2 [CZE CFLM-16]เอสซี ซนอย์โม |
1-6
1-2 |
เอสเค ลิเซน[CZE D2-7] 1 | +1.5 ▲▲+2 |
|
FT 22:00 | [CZE D2-9]โอปาว่า |
9-0
3-0 |
Bohumin | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ) | |||||
FT 22:00 | OSK Fintice |
0-5
0-3 |
ทาทราน ปรีซอฟ | +2.25 ▲+2.5 |
|
FT 22:00 | 2 Sokol Chiminianska |
0-4
0-0 |
Slovan Sabinov 3 | +1.5 | |
FT 22:00 | 2 TJ Dvorniky - Vcelare |
0-3
0-1 |
MFK Spartak Medzev 1 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 22:00 | 2 OFK Vojcice |
2-4
0-3 |
คานา 2 | +1.5 | |
FT 22:00 | 1 MFK Tahanovce |
0-6
0-4 |
Mladost Kalsa | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 22:00 | OSK Teplicka |
0-2
0-1 |
โลโคโมติว่า โคซิเช | +0.75 | |
FT 22:00 | 5 Velka Lomnica |
2-0
1-0 |
Gerlachov 1 | +1.5 | |
FT 22:00 | 2 1 FC Pivovar Saris VS |
2-3
1-2 |
โอเดว่า ลิปานี่ 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 22:00 | Spartak Medzilaborce |
2-0
2-0 |
Slovan Bela Nad Cirochou | -1 | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 22:00 | [RUS D2CA-8]Peresvet Podolsk |
0-2
0-1 |
FK Znamya Noginsk[RUS D2CA-9] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:00 | 6 1 [RUS D2S-5]สตาฟโรพอล-2009 |
3-1
1-1 |
เอฟเค ไบโอลอก[RUS D2S-6] 4 | -0.25 | |
FT 22:00 | 4 [RUS D2WB-3]FK Volna Nizhegorodskaya |
0-2
0-2 |
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[RUS D2WB-11] 3 | +0 | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 22:00 | 3 [4]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก |
1-2
1-1 |
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา[6] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 22:00 | [4]อัล ไฟซาลี |
5-0
4-0 |
อัล บากา[12] 2 | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:00 | อิตาลี (ยู 17) |
3-0
2-0 |
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) | - | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 22:00 | 3 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี |
1-0
0-0 |
เดปอร์ติโวมีชโก 2 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:05 | 1 [CYP D1-9]โดซ่า คาโตโกเปีย(N) |
1-3
0-3 |
อัลกิ โอโรกลินี[CYP D2-5] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:05 | 1 KF Dukagjini |
1-1
0-1 |
เดริต้า จิลาน 1 2 | +1 ▼+0.75 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:25 | 1 เคพีวี อคาเตเมีย |
4-2
2-1 |
สปอร์ติ้ง คริสตินา | -2.5 ▼-2.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | [MKD D2W-2]เอฟเค โอครีด 2004 |
0-0
0-0 |
Voska Sport | - | |
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 22:30 | เอสเอสเค บิโลเวก |
1-4
1-1 |
ยูนิโก้ | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 22:30 | 2 Slavoj Polna |
0-4
0-2 |
วิโซซิน่า จิคลาวา | +3.25 ▲▲+3.75 |
|
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:30 | 2 [4]อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล |
1-1
1-0 |
เคพีวี คอคคูล่า[10] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:30 | [9]พีเค-35 วานตา |
3-2
1-0 |
กนิสตัน เฮลซิงกิ[6] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 1 [B-8]คาริเนน โปเจ็ท |
1-2
1-1 |
แจส พอริ[B-1] 2 | -0.5 | |
FT 22:30 | 2 [B-9]ซัลปา |
5-0
2-0 |
ทีพีวี แทมเปเร่[B-10] 1 | -1 ▲▲▲ ▲-2 |
|
FT 22:30 | 2 1 [A-9]เอ็มไอพีเค มิกเกลี(N) |
0-3
0-1 |
แอตแลนติส[A-2] 1 | +1.5 ▼▼+1 |
|
FT 22:30 | 2 [A-10]ไมปา |
2-1
1-0 |
คาพา[A-4] 5 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 22:30 | 1 [A-5]เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ |
2-1
1-1 |
เอสซี คูฟู-98[A-7] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 22:30 | 4 [A-3]พีอีพีโอ ลัพพีรันตา |
2-1
1-0 |
เจเอพีเอส[A-1] 5 | +0 | |
FT 22:30 | 2 [B-3]PIF Parainen |
4-0
4-0 |
วันตา[B-12] 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | LehPa Kontiolahti |
3-1
0-0 |
เอสซี ริเว่อร์บอล | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:30 | KJP |
1-1
1-0 |
Union Plaani | -0.5 ▼-0.25 |
|
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 22:30 | 5 ทิทาเนส เอฟซี |
1-1
0-1 |
ยูเรนา เอสซี 4 | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 22:30 | 3 Diosgyori VTK II |
1-4
1-1 |
BKV Elore 1 | -0.25 | |
FT 22:30 | Rakosmenti KSK |
0-1
0-1 |
บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 2 | +0.5 | |
FT 22:30 | 2 Ivancsa |
0-0
0-0 |
อีเอสเอ็มทีเค 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 22:30 | เดเบรเซน วีเอสซี 2 |
0-3
0-2 |
คาซิงบาร์ซิคา 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:30 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 |
0-0
0-0 |
Ferencvarosi TC B 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 22:30 | เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา |
3-2
2-1 |
บีวีเอสซี 3 | -0.5 | |
FT 22:30 | 4 Gardony |
2-3
1-2 |
UFC Nagykanizsa 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:30 | 1 Zalaegerszegi TE II |
2-3
1-1 |
MOL Fehervar FC II 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:30 | 1 โมโนริ เอสอี |
2-1
1-0 |
Mohacs 2 | -1.75 | |
FT 22:30 | 1 Balatonfuredi FC |
1-1
0-0 |
Gyori ETO FC II 2 | +0.5 | |
FT 22:30 | 5 2 Ujpesti TE B |
2-3
2-0 |
Hajduszoboszlo SE 2 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | 1 อาซาม เอฟซี |
2-2
0-1 |
Big Bullets FC 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | Orleans Loiret (W) |
1-3
0-1 |
อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) | - | |
FT 22:59 | SC Caronnese |
1-2
1-0 |
โปร ปาเทรีย | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 22:59 | 1 เอ็นเค วร์โบเวต |
1-2
1-1 |
มลาโดสต์ ซดราโลวี 2 | +1.25 ▼▼▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:59 | 1 เอ็นเค ฟราบ |
3-3
1-1 |
เอ็นเค คาร์โลแวค 1 | +0.25 | |
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น) | |||||
FT 22:59 | เบียเซ่น (ญ) |
0-7
0-1 |
Rosenborg BK (w) | +3.5 | |
FT 22:59 | KIL/Hemne (w) |
3-1
0-0 |
โมลด์(ญ) | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 22:59 | อซานฟอทบอล (ญ) |
0-2
0-1 |
แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) | +4.25 ▲+4.5 |
|
FT 22:59 | 1 FK Fyllingsdalen (w) |
0-3
0-0 |
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | +3.75 ▲▲▲+4.5 ▼+4.25 |
|
FT 22:59 | 1 อมาโซน กริมต้า (ญ) |
1-0
1-0 |
Ovrevoll Hosle(W) | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | สนอบเอฟเค (ญ) |
0-8
0-4 |
โคลบอทน์ (ญ) | - | |
FT 22:59 | ไบรน์ (ญ) |
1-4
0-2 |
อโวลเนส (ญ) | +4.25 ▲▲▲ ▲+5.25 ▼+5 |
|
FT 22:59 | คองสวิงเกอร์ ( ญ ) |
0-9
0-7 |
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | - | |
FT 22:59 | 1 Viking (W) |
0-3
0-2 |
คลีบ (ญ) | +2.25 ▲▲▲+3 |
|
FT 22:59 | 2 แฟรท (ญ) |
2-5
2-3 |
Honefoss (w) 1 | +1.75 ▼+1.5 ▲+1.75 |
|
FT 22:59 | Ullensaker/Kisa IL (W) |
0-6
0-3 |
วาเลเรนก้า (ญ) | - | |
FT 22:59 | 1 Frigg Women |
0-4
0-0 |
โรอาร์ (ญ) | +3.5 ▲▲+4 ▼+3.75 |
|
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 22:59 | 2 SK Kosmonosy |
1-3
1-2 |
ดูก้า ปรากซ์ 1 | +2.25 ▲▲+2.75 |
|
FT 22:59 | 1 Aritma Praha |
0-1
0-0 |
Povltava FA 1 | +0.5 | |
FT 22:59 | 1 เมทีโอปราก |
2-3
0-2 |
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | 3 เอฟเค นาชอด-เดสเน่ |
0-2
0-1 |
เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 22:59 | 4 [CZE CFLA-7]แอดมิร่า ปราฮา |
0-1
0-0 |
ไพรบราม[CZE D2-13] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:59 | 3 CLU Beroun |
0-11
0-5 |
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | +1.5 ▲▲▲+2.25 |
|
FT 22:59 | SK Vysoke Myto |
0-2
0-1 |
จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | +0 | |
FT 22:59 | Komarov |
1-8
1-1 |
วิคตอเรีย ซิซคอฟ | +2.75 ▲▲▲ ▲▲▲+4.25 |
|
FT 22:59 | TJ Dvur Kralove |
0-5
0-3 |
เอสเค ซาปี้ 1 | +1.5 | |
FT 22:59 | เอฟเค โคลิน |
1-0
1-0 |
บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | +0.75 | |
FT 22:59 | Dobris |
1-3
0-0 |
โซคอล ฮุสตัน | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 22:59 | 2 SK Slany |
1-4
0-2 |
สโลวาน เวลวารี่ | +1 | |
FT 22:59 | SK Cesky Brod |
1-4
0-3 |
โลโค ทาวิน | +1.25 | |
FT 22:59 | 3 Spolana Neratovice |
0-4
0-4 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 22:59 | 1 Brandys Nad Labem |
0-5
0-1 |
คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | +1 ▲+1.25 |
|
FT 22:59 | SK Tochovice |
1-1
0-1 |
Most Mus | - | |
FT 22:59 | 1 Tatran Sedlcany |
2-2
1-0 |
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 3 | +2.25 ▲+2.5 |
|
FT 22:59 | เลโตฮราด์ |
0-4
0-1 |
เอฟเค พรีเปเร่ | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 22:59 | แคลดโน่ |
0-7
0-1 |
จิสครา โดแมซลิซ | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
FT 22:59 | 4 1 Marianske Lazne |
1-1
1-1 |
เอฟซี ปิเซ็ค 2 | +1.75 ▼+1.5 ▲+1.75 |
|
FT 22:59 | SK Libcany |
1-4
1-0 |
FK Zbuzany 1953 | +2.5 ▲▲+3 |
|
FT 22:59 | 2 วิทโควิซ |
2-2
1-1 |
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด 6 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | 3 FC Prerov |
5-0
2-0 |
Polanka nad Odrou | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 1 Sardice |
1-2
1-0 |
ไวสคอป 2 | +0.75 | |
FT 22:59 | 2 Slavicin |
2-2
1-1 |
ฟรีเดค-มิสตัค 2 6 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 1 FC Strani |
2-4
0-2 |
สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1 | +1.5 ▲▲▲+2.25 |
|
FT 22:59 | 4 [CZE CFLM-6]เออเฮิสกี้ บรอด |
1-1
0-0 |
โอโตรโควิซ[CZE CFLM-18] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 2 วาลาชเก เมซิริชี |
4-2
2-1 |
TJ Skastice 1 2 | +0.5 | |
FT 22:59 | Sumperk |
0-7
0-1 |
ทริเน็ค | +1.75 ▲+2 |
|
FT 22:59 | Zdar nad Sazavou |
0-4
0-2 |
เบอโน่ | +2.5 ▲+2.75 |
|
FT 22:59 | 3 [CZE CFLM-7]เวลเก เมซิริคิ |
2-2
1-1 |
สโลแวน โรซิค[CZE CFLM-9] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | 3 2 ทีเจ สตาร์เบอร์โน |
0-2
0-0 |
บลานส์โค | +1.25 ▼+1 |
|
FT 22:59 | 2 Kozlovice |
1-8
0-3 |
ฮลูชิน 2 | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 22:59 | 5 [RUS D2WA-5]เอฟซี โอดินต์โซโว |
1-2
0-1 |
ดินาโม บรีอันสค์[RUS D2CB-4] 3 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:59 | 1 [2]ซูดูว่า |
2-0
1-0 |
สปายริส เคานาส[4] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 22:59 | 1 [3]เฮชบี โคเก(ญ) |
2-0
0-0 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)[1] | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:59 | 1 [A-12]คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ |
2-0
1-0 |
PeKa[A-6] | -0.25 ▲▲▲-1 ▼-0.75 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 2 JJK/2 |
0-1
0-1 |
AC Barca 3 | +0 | |
Croatia U19 League (Croatia U19 League) | |||||
FT 22:59 | 2 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) |
1-1
0-0 |
สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 4 | -0.25 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 22:59 | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี |
2-1
1-0 |
บาลินเกอร์ | +1.75 | |
Estonia U19 League (Estonia U19 League) | |||||
FT 22:59 | 3 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 |
0-5
0-2 |
JK Nomme United U19 1 | +2.5 ▼▼+2 |
|
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 23:00 | TJ Sokol Srbice |
0-3
0-0 |
สลาโว วีเซลัด | +1.75 | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 23:15 | 3 [KSA D1-2]อัล-ไฟฮา |
1-0
1-0 |
อัล อิติฮัด(ซาอุฯ)[3] | +0.75 ▼+0.5 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 23:15 | เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล |
2-1
2-0 |
SVG Bleiburg 2 | -3.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | เอสวี ดานูบ |
1-3
1-2 |
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | +1 | |
FT 23:30 | 1 [ITA C1C-16]วิโบเนเซ่ |
0-2
0-1 |
เรจจิน่า[ITA D2-10] | +0.5 | |
FT 23:30 | 1 เรอัล ยูนิโอน(N) |
0-2
0-0 |
แอธเลติก บิลเบา บี | +0.25 ▼+0 |
|
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น) | |||||
FT 23:30 | เมดกิลา (ญ) |
0-2
0-1 |
แกรนด์ โบโด ( ญ ) | +0 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 23:30 | [4]ดินาโม เคียฟ |
2-0
2-0 |
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค[10] 3 | -2.25 ▲-2.5 |
|
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup) | |||||
FT 23:30 | Svogerslev BK (W) |
1-7
0-5 |
ซันดบี้บีเค(ญ) | +3.75 ▲+4 |
|
FT 23:30 | CBS Sport (W) |
0-14
0-4 |
Boldklubben AF 1893 (w) | +4.5 ▲▲▲+5.25 |
|
FT 23:30 | H-T/Stensballe (W) |
0-6
0-1 |
วาลเด้ (ญ) | +4.75 ▼▼+4.25 |
|
FT 23:30 | Oresund KF (W) |
1-2
1-1 |
Allerod (w) | +3 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:30 | 2 FC Inter II |
4-2
1-1 |
วีจี 62 2 | +0 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 23:30 | 3 FC Andelsbuch |
3-4
0-3 |
SC Gofis 1 | -0.5 | |
FT 23:30 | 3 SV Ludesch |
1-5
1-2 |
FC Alberschwende 6 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 23:30 | 2 Beech Sigit |
0-2
0-0 |
เวซสเพรม เอฟซี 3 | +0.25 | |
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2) | |||||
FT 23:30 | 3 ASC Entente Sebkha |
0-1
0-1 |
AS Douanes Nouakchott 2 | +0.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 23:45 | 1 [NS-5]สควิลเจโบ เอสเค |
1-1
0-1 |
IFK Osterakers FK[NS-7] 1 2 | -0.75 | |
ผลฟุตบอลวัน 12 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 00:00 | 2 [15]บาสเตีย |
1-1
1-0 |
น็องซี่[20] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | ฮาโร เดปอร์ติโบ |
2-0
0-0 |
CD Mirandes B | +0 | |
FT 00:00 | 1 [SPA D32-17]ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 |
0-1
0-1 |
ซีดี บาสโคเนีย 1 | -0.25 | |
FT 00:00 | 1 ซีดี อัลโคยาโน่ |
2-1
2-0 |
ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 1 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 1 ซานแอนดรู |
1-1
1-0 |
Grama 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ |
0-4
0-1 |
ราซิ่ง ซานตานเดร์ | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 00:00 | 2 [BEL FAD-14]เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช |
2-1
0-0 |
KSKV Zwevezele | -0.75 | |
FT 00:00 | 1 Real Titanico Laviana |
1-2
1-0 |
ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 1 | +1.25 | |
FT 00:00 | 1 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า |
2-3
0-1 |
CyDL Jupiter Leones 1 | -0.5 | |
FT 00:00 | 1 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี |
1-1
1-0 |
มัล เมนอร์ 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | [SPA D1-14]เลบานเต้ |
0-2
0-2 |
คาสเตลล่อน | -1.25 ▼▼▼ ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 2 อัลบาเซเต้(N) |
1-1
0-1 |
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | DJK Teutonia St.Tonis |
1-1
1-1 |
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05[GER D3-14] | - | |
FT 00:00 | 1 เรอัล บายาโดลิด บี(N) |
2-2
0-1 |
บูร์โกส เปอเมซาส 1 2 | -1 | |
FT 00:00 | [AUT D1-5]เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์(N) |
1-5
1-3 |
อัล-ดูฮาอิล[QAT D1-2] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [SPA D32-19]ซีดี อิซาร่า |
2-0
1-0 |
อลาเบส 2 2 | -0.25 | |
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น) | |||||
FT 00:00 | ฟอร์ทูน่า (ญ) |
4-1
2-1 |
ลิน (ญ) | - | |
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ) | |||||
FT 00:00 | 6 [ICE PR-8]เคฟลาวิค |
3-1
1-0 |
เคเอ อคูเรย์รี่[ICE PR-4] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ) | |||||
FT 00:00 | Moghayer Al Sarhan |
2-2
0-1 |
Al Hashemeya | - | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 00:00 | 1 [(a)-8]CD Achuapa |
1-3
0-1 |
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[(a)-1] 3 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 00:00 | 4 [(a)-12]ซีเอสดี โซโลลา |
1-2
1-1 |
แอนติกา จีเอฟซี[(a)-4] 4 | +0 | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 00:00 | Tabasalu II |
6-0
3-0 |
FCF Jarva-Jaani SK | - | |
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup) | |||||
FT 00:00 | 2 [ISR D3N-14]ฮาโปเอล เยรูซาเลม |
0-0
0-0 |
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า[ISR D1-6] 1 | +0 | |
Bayernliga Nord (Bayernliga Nord) | |||||
FT 00:00 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น |
1-3
1-1 |
เวลลิงเก้น | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:00 | 4 [SG-6]คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ |
2-3
1-1 |
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ[SG-14] 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | [NG-12]คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค |
1-1
0-0 |
นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ[NG-13] | +0 ▲+0.25 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:00 | 4 SV Feldkirchen |
3-3
1-1 |
เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 2 | +0 | |
FT 00:00 | 6 วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ |
1-0
1-0 |
เอสเค มาเรีย ซาล 2 | -0.5 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 00:00 | โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี |
4-0
1-0 |
เซกรัล 1 | -0.5 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 00:00 | 3 FC Phonix Amed |
2-3
1-1 |
SC Staaken | +3 ▲▲▲+3.75 |
|
FT 00:00 | 2 SC Charlottenburg |
0-9
0-4 |
วีเอสจี อัลท์ไลนิค | +2.5 | |
FT 00:00 | 1 FV Wannsee |
0-3
0-2 |
Hertha 06 Charlotten | +3.5 ▲▲+4 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | [HOL WD1-2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) |
2-1
0-1 |
KAA Gent Ladies[BPL (W)-3] | - | |
FT 00:30 | [HOL WD1-4]เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) |
4-0
4-0 |
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)[HOL WD1-8] | -2.25 | |
FT 00:30 | [SER D1-12]โคลูบารา |
0-4
0-2 |
โอมาน[80] | - | |
FT 00:30 | เอฟซี มอนไฮม์ |
5-0
4-0 |
VfB Solingen 1910 1 | -2 ▲▲-2.5 |
|
FT 00:30 | 1 Arenteiro(N) |
1-1
0-1 |
โครูโช่ เอฟซี[SPA D31-16] 2 6 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:30 | 1 [SPA D31-19]จี.เซโกเบียน่า |
1-1
1-0 |
ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 3 | +0.25 | |
FT 00:30 | [SPA D32-17]เปน่า สปอร์ต |
2-0
0-0 |
เรอัล โซเซียดัด ซี 1 | +0 | |
FT 00:30 | 1 ทูเอส ฮัลเทริน |
1-4
0-2 |
Schwarz-Weiss Essen | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 00:30 | 2 เอสวี ซอนส์เบ็ก |
3-1
1-0 |
Viktoria Goch 1 3 | +1.25 | |
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 00:30 | 3 [3]อัล แรมธ่า คลับ |
3-2
3-0 |
อัล วีห์ดัต[1] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup) | |||||
FT 00:30 | 3 [ISR D1-7]มัคคาบี้ เนทันย่า |
1-2
1-1 |
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ[ISR D1-12] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 00:30 | ฟจอลเนอร์ (ยู 19) |
4-1
3-1 |
Fram U19 | -2.5 ▲-2.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:45 | Barreda Balompie |
2-4
2-1 |
บาราคแอลโด ซีเอฟ | +0.75 | |
FT 00:45 | 3 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น |
1-1
0-1 |
ทีเอสจี สโปรกโคเวล 2 | +0.5 | |
FT 01:00 | 3 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ |
0-1
0-0 |
อันเทคัวร่า ซีเอฟ 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:00 | [SPA D31-12]มาริโน่ ลูอันโก้ |
0-0
0-0 |
เรอัล โอเบียโด้ บี | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ |
2-1
1-0 |
CD Torrijos 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 4 1 อัลเจซีราส |
0-1
0-1 |
คอร์โดบ้า 1 7 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 อัลฮัวริโน |
0-0
0-0 |
แอตเลติโก้ มาลากูโน | +1.25 | |
FT 01:00 | 1 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ |
2-0
1-0 |
EE Guineueta 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน |
1-1
0-1 |
SAD Villaverde San Andres | -1 | |
FT 01:00 | ยูอี คอร์เนลล่า |
3-0
0-0 |
Cerdanyola del Valles 1 | -1 | |
FT 01:00 | 1 Torrejon CF |
1-0
0-0 |
CD Tarancon 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | Uniao de Lamas |
1-0
0-0 |
โคอิมบรอส | -0.5 | |
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ) | |||||
FT 01:00 | 3 [ICE PR-12]อัคราเนส |
1-0
1-0 |
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[ICE PR-7] 1 3 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 01:00 | 2 [ICE PR-1]วาลูร์ เรย์ยาวิค |
6-0
4-0 |
วอลซันกูร์[ICE D2-3] 1 | -3.5 ▲-3.75 |
|
FT 01:00 | [ICE PR-11]เอชเค โคปาโวกค์ |
7-1
5-1 |
เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 2 | -3.5 ▲▲-4 ▲-4.25 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | Corinthians Paulista SP U20 |
1-1
1-1 |
นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 1 4 | -1.5 ▼-1.25 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:00 | เลคเนียร์ เคบี(ยู19) |
1-2
0-0 |
HK Kopavogur Ymir II U19 | -1.25 | |
FT 01:00 | 2 Njardvik Grindavik GG U19 |
1-2
1-1 |
Afturelding Hviti U19 1 | +1 | |
FT 01:00 | Breidablik Augnablik II U19 |
3-3
0-1 |
IR LettirU19 | -1 | |
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 01:00 | 3 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves |
2-0
2-0 |
Municipal Limeno Reserves 3 | +0.75 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 01:00 | 3 Coatepecano IB |
1-2
1-1 |
Deportivo Xinabajul 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 01:00 | 1 คาโปสวาร์ |
1-1
1-1 |
Gyirmot SE II | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 01:00 | 2 ทูปิ เอฟซี |
1-0
1-0 |
ทูพีนัมบัส 2 | +0.25 | |
FT 01:00 | 3 กัวร์รานี่ เอ็มจี |
0-2
0-1 |
Betim FC 1 2 | +0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 5 Confianca Sape U19 |
2-0
0-0 |
Internacional PB U19 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | โบตาโฟโก พีบี(เยาวชน) |
2-0
1-0 |
Paraibano U19 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 01:00 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) |
2-0
0-0 |
ตอบาเต้ ( ญ ) | -2.75 ▲▲▲-3.5 ▼-3.25 |
|
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 01:00 | 1 Pouso Alegrense U20 |
0-1
0-0 |
ครูไซโร่ เอ็มจี (ยู 20) 2 | +1.25 ▼+1 |
|
Brazil Copa Rio (Brazil Copa Rio) | |||||
FT 01:00 | 4 1 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ |
2-1
0-0 |
ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 4 | -0.25 | |
FT 01:00 | 4 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ |
1-2
1-0 |
Campo Grande CE 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 3 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ |
1-1
0-0 |
Barra da Tijuca 4 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 01:00 | 2 กอนกาเลนส์ |
1-3
1-1 |
ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 1 | +0.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 2 Boca Juniors Youth |
1-3
0-1 |
คอนเฟียนคา พีบี (เยาวชน) 4 | +1 | |
FT 01:00 | 3 Jacuipense U20 |
2-1
0-0 |
UNIRB U20 2 | -0.75 | |
FT 01:00 | 5 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) |
3-0
1-0 |
เบาวิสต้า เอสซี ซาควาเรมา (ยู 20) 4 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 01:00 | 2 Juazeirense U20 |
1-0
0-0 |
ABB U20 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) |
3-0
1-0 |
Audax Rio EC U20 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 01:00 | 2 Nacao |
3-2
0-1 |
Atletico Catarinense 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 2 Cacador AC |
0-1
0-0 |
บาร์ราเอฟซี | +0.75 | |
FT 01:00 | 2 1 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี |
0-3
0-1 |
คัมโบริว เอสซี 3 | +1.5 | |
Brazil Rio cup (Brazil Rio cup) | |||||
FT 01:00 | อเมริกาโน่ อาร์เจ |
2-0
0-0 |
AA Carapebus | -2.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:10 | 3 Sport Lagoa Seca U19 |
0-2
0-1 |
AD Guarabira Youth 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:10 | 2 Spartax FC U19 |
1-2
0-1 |
Miramar EC Youth 1 8 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:10 | 3 CS Maruinense U20 |
0-1
0-0 |
Lagarto U20 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 01:10 | 2 EC Bahia U20 |
1-1
0-0 |
Atletico Alagoinhas U20 2 | -1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | [ENG LCH-24]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
3-2
0-2 |
Spalding United | -1.25 | |
FT 01:30 | [ENG-S CE-8]ฮิทชิน ทาวน์ |
2-1
2-0 |
บอร์แฮม วู๊ด[ENG Conf-14] | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
FT 01:30 | พูเอนเต้ เจนิล |
1-0
1-0 |
แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:30 | 1 ซีดี เอล อีจิโด |
2-4
1-1 |
ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:30 | 1 อคูลัส ซีเอฟ |
2-0
1-0 |
กัลโลเวรา 5 | -1.25 ▲▲▲ ▲▲-2.5 ▼▼▼ ▼▼-1.25 |
|
FT 01:30 | 1 วิลลารูเบีย ซีเอฟ |
2-0
1-0 |
CS Puertollano | -0.25 | |
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup) | |||||
FT 01:30 | 2 เซเวนโนคส์ ทาวน์ |
3-1
1-0 |
Cobham 1 | -0.75 ▲-1 |
|
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup) | |||||
FT 01:30 | [SCO L1-4]ฟัลเคิร์ก |
3-0
1-0 |
East Kilbride 2 | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 01:30 | 4 [(a)-3]ซีเอสดี มูนิชิปัล |
4-0
1-0 |
ซีดี มาลากาเตโก[(a)-9] 1 5 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 01:30 | 2 ธอร์นาบี้ |
2-1
1-0 |
Whickham 1 3 | -0.25 | |
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super) | |||||
FT 01:30 | 2 ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) |
6-2
2-1 |
ลินฟิลด์(ญ) 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
Ireland U19 League (Ireland U19 League) | |||||
FT 01:30 | ยูซีดี (ยู 19) |
2-2
0-1 |
เชลบอร์น(ยู 19) 1 2 | -0.25 | |
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 01:30 | 3 นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี |
2-1
1-1 |
เดโมคราต้า 3 | -0.5 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:32 | 1 1 เซนต์ แมรี |
2-0
1-0 |
อวอนดาเล่ ยูไนเต็ด 1 2 | +0 | |
คาราบาวคัพ (EFL Cup) | |||||
FT 01:45 | 2 [ENG LCH-16]แบล็คพูล |
3-0
1-0 |
มิดเดิลสโบรห์[ENG LCH-9] 2 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:45 | [ENG LCH-5]โคเวนทรี ซิตี้ |
1-2
1-0 |
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[ENG L2-5] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 01:45 | [ENG L1-5]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
1-1
0-0 |
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[ENG L1-11] 1 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [ENG LCH-20]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ |
2-1
2-0 |
แบรดฟอร์ด ซิตี้[ENG L2-15] 1 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [ENG L2-11]เลย์ตัน โอเรียนท์ |
1-1
0-1 |
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[ENG LCH-12] 1 | +0.5 | |
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup) | |||||
FT 01:45 | 2 Sunderland Ryhope CW |
1-1
0-1 |
Goole 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 3 1 Haverhill Rovers |
0-2
0-1 |
Cogenhoe United 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 6 รอมฟอร์ด |
3-1
1-1 |
Harpenden Town 2 | -0.75 | |
FT 01:45 | 2 Sporting Bengal Utd |
0-3
0-2 |
White Ensign 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | 4 Erith Belvedere |
1-1
0-0 |
ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม | +0.5 | |
FT 01:45 | Penistone Church |
1-2
1-1 |
Lower Breck 1 | -0.25 | |
FT 01:45 | 2 Athletic Newham |
3-1
0-1 |
Virginia Water 1 | -0.25 | |
FT 01:45 | 1 Northampton ON Chenecks |
1-0
1-0 |
Godmanchester Rovers 2 | -0.5 | |
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup) | |||||
FT 01:45 | เซลติก (ยู21) |
2-0
1-0 |
แอนนัน แอธเลติก 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 01:45 | บีเอสซี กลาสโกว์ |
1-0
1-0 |
ไคลด์ | +1.25 | |
FT 01:45 | ดันดี (ยู 21)(N) |
1-2
1-1 |
ปีเตอร์เฮด 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 01:45 | 2 [SCO L1-1]ดัมบาร์ตัน |
2-3
0-2 |
กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21) 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:45 | 2 Broomhill FC |
1-0
1-0 |
ไคลด์ 1 | +1.25 | |
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super) | |||||
FT 01:45 | 2 คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) |
3-2
2-1 |
Sion Swifts (w) | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
England County League (England County League) | |||||
FT 01:45 | 2 นอร์ธวิช วิคตอเรีย |
3-1
2-0 |
Wythenshawe Town 3 | -0.75 | |
FT 01:45 | 3 เอเอฟซี แมนส์ฟิลด์ |
0-0
0-0 |
Eccleshill United 2 | -0.75 | |
FT 01:45 | 3 Grimsby Borough |
2-1
1-0 |
Handsworth FC 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup) | |||||
FT 02:00 | 4 Long Melford |
0-4
0-1 |
Kirkley Pakefield 3 | -0.25 ▼+0 |
|
UEFA Super Cup (UEFA Super Cup) | |||||
FT 02:00 | 1 [ENG PR-4]เชลซี(N) |
1-1
1-0 |
บียาร์เรอัล[SPA D1-7] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup) | |||||
FT 02:00 | 2 [SCO HL-3]เบรซิน ซิตี้ |
1-3
0-1 |
บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี[SCO HL-1] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 02:00 | 2 [1]เอล อาห์ลี(N) |
1-1
1-0 |
เอล อิสไมลี่[11] 2 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | 3 [20]บราซิล เด เปโลตัส |
0-2
0-1 |
กอริติบ้า พีอาร์[2] 4 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 5 1 [(a)-5]อัลเวย์เรดดี้ |
2-1
0-0 |
เดอะ สตรองเกสต์[(a)-1] 7 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 02:00 | 2 Lautaro de Buin(N) |
1-1
1-0 |
Deportes Limache 1 2 | +0 | |
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 02:00 | 1 อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) |
1-2
1-1 |
ซีดี เรอัล ซานตันเดร์(ญ) 3 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 02:30 | 2 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส |
0-0
0-0 |
เดปอร์ตีโบ ซูเลีย 2 | +0.25 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 03:00 | 2 [(a)-11]Guanacasteca |
0-2
0-0 |
เอดี กรีเชีย[(a)-5] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:00 | 4 กัวเลซีโอเอสซี |
1-0
1-0 |
ซีดี เอล นาซิอองนาล 7 | -0.25 | |
FT 03:00 | 5 1 Chacaritas SC |
1-0
1-0 |
ปอร์โต วิ โฮ 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 03:00 | 1 CD FAS Reserves |
3-0
1-0 |
Jocoro FC Reserves 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 03:00 | 1 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) |
2-0
2-0 |
เซา โฮเซ่ (ญ) 1 | -1.75 ▲-2 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 1 เคเอ อัสเวลเลียร์ |
3-1
2-0 |
Bjorninn 1 | -3.25 ▲▲-3.75 |
|
FT 03:00 | เคเอ็ม เรคยาวิก |
2-6
0-4 |
อีเมียร์ | +2.25 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 03:00 | 2 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ |
2-1
0-1 |
ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 5 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ) | |||||
FT 03:15 | 1 [ICE PR-10]ฟีลเคียร์ |
2-1
1-0 |
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[ICE D2-8] 3 | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 04:00 | 1 Presidente Hayes |
1-1
1-1 |
ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 04:00 | 3 เดปอร์ติโว มิกต์แลน |
1-0
1-0 |
ออโรร่า 2 | -0.25 | |
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 04:00 | 1 [(a)-3]มาราธอน |
5-1
4-0 |
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม[(a)-5] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 04:00 | 2 [(a)-5]เดปอร์ติโว อิซทาปา |
0-1
0-1 |
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า[(a)-2] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 04:00 | 3 1 Atletico Marte Reserves |
1-1
1-1 |
ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 1 1 | +0.25 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 04:00 | CSD Agua Blanca |
1-0
0-0 |
ซีดี ซากาปา 3 | -0.25 | |
FT 04:00 | 2 1 เดปอร์ติโบซานเปโดร |
1-1
0-0 |
Quiche FC 6 | +0 ▲-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 04:00 | 6 1 Chimaltenango FC |
2-1
0-1 |
เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 4 | -0.5 | |
FT 04:00 | 2 Plataneros La Blanca |
2-1
1-0 |
ซีดี มาร์เกวนเซ่ 1 | +0 ▲-0.25 |
|
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup) | |||||
FT 04:00 | 1 Atletico Somotillo |
0-0
0-0 |
จาลาปา 1 2 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:15 | 4 [(a)-3]ซีดี ชาลาเตนังโก |
2-1
1-1 |
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[(a)-2] 2 | +0.25 | |
FT 04:30 | 2 [(a)-5]Once Municipal |
4-1
1-0 |
มูนิซิพาล ลิเมโน่[(a)-9] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 04:30 | 6 1 [(a)-8]หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป |
3-2
2-0 |
CD Platense Municipal Zacatecoluca[(a)-6] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 04:30 | 2 Puerto San Jose |
2-2
1-1 |
CD Suchitepequez 5 | -0.25 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 4 [15]ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
2-2
0-1 |
วิตอเรีย บีเอ[16] 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 05:00 | 2 [17]ปอนเต เปรตา |
2-1
1-1 |
ลอนดริน่า พีอาร์[18] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 05:00 | 1 [4]พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ |
2-3
1-0 |
ไมอามี่เอฟซี[8] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 2 [(a)-12]ตลัซกาลาเอฟซี |
1-1
0-1 |
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[(a)-13] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 05:00 | 5 2 CA Serranense |
0-1
0-0 |
Uniao Luziense 7 | +0 ▲▲-0.5 |
|
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 05:15 | 4 [PAR D1(c)-9]โอลิมเปีย อาซันซิออง |
1-4
1-2 |
ฟลาเมงโก[BRA D1-5] 4 | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 05:15 | 2 [PER D1(c)-4]สปอร์ติ้งคริสตัล(N) |
1-3
0-2 |
ซีเอ เพนาโรล[URU D1(a)-4] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 05:30 | 3 1 Nacional MG U20 |
0-4
0-1 |
Atletico Mineiro U20 3 | +1 ▼▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:00 | 2 Trem-AP |
2-0
0-0 |
ยาปิรันก้า 4 | +1 ▼+0.75 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 5 [(a)-8]นาซิอองนาล โปโตซี |
1-1
0-0 |
โบลิวาร์[(a)-7] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 06:00 | 2 1 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี |
3-0
0-0 |
อิปาติงก้า 1 2 | -0.75 ▲-1 |
|
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 06:00 | 1 อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) |
2-1
1-0 |
อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |