ผลบอล 11 สิงหาคม 2564ผลบอล 10 สิงหาคม 2564ผลบอล 9 สิงหาคม 2564ผลบอล 8 สิงหาคม 2564ผลบอล 7 สิงหาคม 2564ผลบอล 6 สิงหาคม 2564ผลบอล 5 สิงหาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 9 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:05 | 2 [(c)-13]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า |
0-0
0-0 |
ดิปอร์เทส โตลิม่า[(c)-10] 3 | -0.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:15 | 3 [3]อินดิเพนเดนเต้ |
1-0
0-0 |
ราซิ่ง คลับ[4] 4 | -0.25 | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 06:15 | 2 [(c)-5]โซล เดอ อเมริกา |
1-0
0-0 |
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)[(c)-2] 3 | -0.25 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 06:30 | 1 [10]โบตาโฟโก้ อาร์เจ |
2-0
1-0 |
ปอนเต เปรตา[16] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 06:30 | 3 [17]ลอนดริน่า พีอาร์ |
0-2
0-1 |
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[6] 4 | +0 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:30 | 2 [21]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 |
6-2
2-0 |
อินดี้ อิเลฟเวิ่น[18] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:30 | 3 [(a)-6]โบลิวาร์ |
0-2
0-1 |
อัลเวย์เรดดี้[(a)-8] 3 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:00 | 3 [3]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า |
1-0
1-0 |
เอฟเวอร์ตัน ซีดี[5] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 07:00 | 1 [HON D1(c)-6]ฮอนดูรัส โปรเกสโซ |
1-2
1-0 |
มาราธอน[HON D1(c)-8] 3 | +0.75 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 07:00 | [(a)-3]คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส |
2-0
1-0 |
Nueva Concepcion[(a)-8] 1 | -1.25 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | 2 [(c)-10]เดลฟินเอสซี |
1-2
0-0 |
คลับสปอร์ต เอเมเลค[(c)-6] 1 | +0.25 | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 07:00 | 2 [(c)-6]จาลาปา |
1-1
1-0 |
มานากัว เอฟซี[(c)-8] 3 | +0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:10 | 1 [3]แอลเอ กาแลกซี่ |
1-1
1-0 |
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[13] 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 07:10 | [6]ดีซี ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
มอนทรีออล อิมแพ็ค[8] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:30 | 3 [7]ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ |
1-2
1-1 |
ซาน อันโตนิโอ[15] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:15 | 2 [(c)-5]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา |
2-0
1-0 |
เดปอร์ติโบ ปาสโต้[(c)-19] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 13:00 | 1 [10]คอนซาโดล ซัปโปโร |
2-1
1-0 |
อูราวะ เรด ไดมอนส์[7] 1 | -0.25 | |
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 13:00 | 1 เอฟซี อัสตานา(สำรอง) |
7-2
2-0 |
Jas Qyran 2 | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 15:00 | [22]เอสซี ซะงะมิฮะระ |
0-0
0-0 |
โทชิกิ เอสซี[17] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 15:30 | 4 [B-7]ต้าเหลียน อาเออร์บิน(N) |
2-4
2-3 |
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว[B-5] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 16:00 | 1 [3]วิสเซล โกเบ |
1-2
0-0 |
คาชิว่า เรย์โซล[16] 2 | -0.5 | |
FT 16:00 | 2 [14]ชิมิสุ เอส-พัลส์ |
2-2
1-1 |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[2] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 16:00 | 2 [20]โยโกฮามา เอฟซี |
2-0
2-0 |
นาโกย่า แกรมปัส เอต[5] | +0.5 ▲+0.75 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 16:00 | 2 [3]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ |
2-2
1-0 |
โอมิยะ อาร์ดิย่า[21] 1 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 16:00 | 2 [5]เวนท์ฟอเรท โกฟุ |
2-2
0-1 |
จูบิโล อิวาตะ[2] | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 16:30 | 1 [1]เกียวโต แซงก้า |
2-1
1-1 |
มาชิดา เซลเวีย[7] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 16:30 | [12]บรัวบริทอากีต้า |
1-4
0-1 |
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[16] | -0.5 ▼-0.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 17:00 | [15]โชนัน เบลมาเร่ |
1-2
1-1 |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[6] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 17:00 | 3 1 [11]อวิสปา ฟูกูโอกะ |
1-1
0-0 |
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[9] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:00 | 2 [19]โออิตะ ตรินิต้า |
0-2
0-1 |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 17:00 | 1 [4]สากัน โตสู |
1-0
1-0 |
เอฟซี โตเกียว[8] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 1 [17]โตกุชิม่า วอร์ทิส |
2-1
2-0 |
กัมบะ โอซาก้า[13] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 17:00 | 1 [12]เซเรโซ โอซาก้า |
0-0
0-0 |
เวกัลตา เซนได[18] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 17:00 | 1 [13]ฟาเจียโน โอคายามา |
1-0
0-0 |
รีโนฟา ยามากูชิ[15] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:00 | [6]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
3-1
1-1 |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[10] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:00 | [19]กิระวันสึ คิตะคิวชู |
1-2
1-0 |
เอฟซี เรียวเคียว[4] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:00 | [11]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
1-1
0-1 |
โตเกียวเวอร์ดี้[9] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 17:00 | [18]เธสปา คูซัทสึ |
1-1
0-0 |
เอฮิเมะเอฟซี[20] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 [1]พสุนธรา คิงส์ |
2-0
1-0 |
ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ[2] 2 | -1 | |
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 17:00 | 2 FA Siauliai II |
4-1
2-0 |
VMFD Zalgiris III 1 | -0.25 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 17:30 | 2 1 [B-8]เทียนจิน เทนด้า(N) |
3-1
1-0 |
ปักกิ่ง กั๋วอัน[B-4] 1 3 | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ) | |||||
FT 17:30 | 1 Skanstes SK |
0-2
0-1 |
ริกาสฟุทโบลา สโกลา 1 | +4 ▲▲+4.5 ▲▲▲ ▲▲▲+6 |
|
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 18:00 | 3 ออร์ดาบาซี่(สำรอง) |
1-1
1-1 |
Yassy Turkistan 3 | +0 | |
FT 18:00 | 2 FK Atyrau Reserves |
4-0
2-0 |
Kyran Reserves 2 | -0.25 | |
FT 18:35 | 3 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) |
0-1
0-1 |
FK Taraz Reserves 3 | +0 | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 MCF FC |
3-3
2-2 |
Fortune Sacco | +0.5 ▼+0.25 |
|
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 19:00 | 5 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) |
4-3
1-1 |
FC Ruzayevka 4 | -1.25 ▼-1 ▼-0.75 |
|
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
FT 19:00 | 3 FK Alga Bishkek |
0-1
0-1 |
อาเลย์ 1 | -1 | |
FT 19:00 | 2 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค |
2-0
1-0 |
FC Kaganat | -1 | |
FT 19:00 | 2 FK Kara-Balta |
1-1
0-0 |
FC Ilbirs 1 3 | +0 | |
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 19:15 | [3]อาบาฮานี |
6-1
3-0 |
อารามบัคเคเอส[13] | -2.25 | |
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
FT 19:20 | 2 FC Abdish-Ata Kant |
1-0
0-0 |
Neftchi Kochkor 5 | -0.75 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 19:30 | 3 1 [B-2]ชางชุน ย่าไท่(N) |
3-0
2-0 |
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน[B-3] 1 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 19:30 | [B-1]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) |
3-0
1-0 |
หวูฮั่น ซอลล์[B-6] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 20:00 | 3 [17]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ |
0-1
0-0 |
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย[15] 5 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:00 | 1 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ |
1-0
0-0 |
ยูเอ็มเอส เด ลุม 1 | -0.25 | |
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ) | |||||
FT 21:05 | มันชีอา บานี ฮัสซาน |
1-0
0-0 |
Al Badeya 1 | -0.75 | |
FT 21:05 | 5 อัล คาร์เมล |
2-0
0-0 |
Jerash Club 2 | -1 | |
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League) | |||||
FT 21:20 | 1 Hilal El Fasher |
1-2
0-0 |
Al Shorta Al Qadarif 3 | -1 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 21:30 | 3 [16]เอฟซี อูจโกรอด |
0-2
0-1 |
โอโบโลน เคียฟ[13] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 22:00 | 3 [14]โคเบรซอล |
3-1
1-1 |
ปาเลสติโน่[12] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | 2 1 [13]FC Dobrudzha |
0-1
0-0 |
พีเอฟเค มอนทาน่า[17] 1 2 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:30 | 1 1 [7]เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า |
1-0
0-0 |
เซ็บซี่[9] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼▼+0 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | [A-5]เอสซี คูฟู-98 |
2-4
2-0 |
เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ[A-7] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 22:45 | 4 [(a)-14]ไอเอ ซูด อเมริกา(N) |
1-0
1-0 |
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[(a)-7] 1 2 | +0.25 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:59 | 1 [18]วิสล่า พล็อค |
1-0
1-0 |
ราดอมเมียร์ก ราดอม[6] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 22:59 | 1 [9]เอฟเค โซชิ |
2-0
1-0 |
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์[14] 2 | -1 ▼▼-0.5 ▲-0.75 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 22:59 | [9]เจมส์เมอบังค์ |
0-3
0-1 |
เฟรเดอริเซีย[4] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 22:59 | [6]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า |
4-0
2-0 |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[12] | -1.5 ▼-1.25 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:59 | 3 [2]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส |
3-0
1-0 |
บันก้า การ์ซได[9] 1 | -2.25 ▼▼-1.75 ▲▲-2.25 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:59 | 1 [5]โคโรน่า คีลเซ่ |
3-1
1-0 |
พุชช่า นิโปโลมิเช่[6] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 22:59 | [8]ตอร์ปิโด คาตูซี่ |
0-1
0-0 |
เอฟซี เทลาวี[9] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เบลารุส คัพ (Belarus Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 [BLR D1-1]ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค |
1-1
1-0 |
เอฟซี โกเมล[BLR D1-5] 1 3 | -1 ▼-0.75 |
|
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 [EST D2-4]ปาร์นู เจเค |
2-0
0-0 |
Tallinna JK Legion B[EST D3-7] 1 | -3 ▲-3.25 |
|
FT 22:59 | [EST D1-6]ทรานส์ นาร์ว่า |
3-0
0-0 |
FC Eston Villa | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:59 | 1 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี |
3-3
1-2 |
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี 3 | -1.25 ▼-1 |
|
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล) | |||||
FT 23:30 | 2 [GER D2-15]อิงโกลสตัดท์ |
2-1
1-0 |
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[GER D2-13] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 23:30 | 3 [GER RegW-15]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ |
1-4
0-1 |
คาร์ลสรูห์ เอสซี[GER D2-1] 1 | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
FT 23:30 | 3 [GER D3-14]วิคตอเรีย โคโลญจน์ |
1-1
1-1 |
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์[GER D1-11] 3 | +1.25 ▲+1.5 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 23:30 | 2 [2]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ |
2-0
0-0 |
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ[15] 2 | -1 | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 23:30 | 1 [17]เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ |
2-1
0-0 |
ซีเอส กงส์ต็องตีน[7] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 23:30 | [6]เอ็มซี แอลเจอร์ |
3-0
1-0 |
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์[19] | -1.25 ▲-1.5 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 23:30 | 2 [3]ซานติเอโก มอร์นิ่ง |
1-1
1-0 |
เปอร์โต มอนต์[1] 1 | -0.25 | |
israel ligat leumit toto cup (israel ligat leumit toto cup) | |||||
FT 23:30 | 2 [ISR D1-14]บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ |
2-1
1-0 |
ฮาโปเอล รานาน่า[ISR D2-11] 1 | -0.5 | |
FT 23:30 | 4 [ISR D2-10]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ |
2-0
0-0 |
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[ISR D2-13] 4 | +0 | |
FT 23:30 | [ISR D2-9]ฮาโปเอล อฟูล่า |
4-1
1-1 |
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[ISR D2-5] 1 | +0 | |
FT 23:30 | 1 [ISR D1-13]ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา |
3-0
2-0 |
ฮาโปเอล อิกซาล[ISR D2-6] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 23:30 | 1 [ISR D2-8]ฮาโปเอล รามัต กาน |
1-0
0-0 |
ฮาโปเอล ริซอน[ISR D2-7] | -0.25 | |
FT 23:30 | 2 [ISR D3S-4]อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี |
0-2
0-1 |
คาฟร์ กาซิม[ISR D2-12] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 23:30 | 2 [ISR D2-3]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า |
1-2
0-0 |
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[ISR D2-4] 2 | -0.25 | |
FT 23:30 | 2 [ISR D3N-5]มัคคาบี้ บีไน ไรน่า |
0-1
0-0 |
ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี[ISR D2-14] | -0.5 ▼▼+0 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 23:30 | 3 1 โมลด์ บี |
0-2
0-0 |
สเจลคาวิค | +0 ▲▲+0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:30 | 1 JJK/2 |
3-0
1-0 |
Komeetat | +1 ▼+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:45 | ยูอี ฟิกูเรส(N) |
3-5
2-0 |
อัล ซาดด์[QAT D1-1] | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 10 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 00:00 | 1 [5]นอร์ดเจลแลนด์ |
3-1
1-0 |
โอเดนเซ่ บีเค[6] 2 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:00 | 2 [6]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค |
1-2
0-1 |
คัลมาร์[7] 3 | -0.5 | |
FT 00:00 | 4 [13]วาลเบิร์ก เอฟซี |
0-0
0-0 |
ไอเคซิริอุสเอฟเค[12] | +0 ▲▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | [TUR D2-2]กิริซันสปอร์ |
1-3
0-2 |
เฟเนร์บาห์เช่[TUR D1-3] | +1 | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 1 [12]จีเอไอเอส |
2-0
2-0 |
วาซาลุนด์ ไอเอฟ[15] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 1 [11]วาสเทราส เอสเค เอฟเค |
2-3
0-1 |
อโครโพลิส ไอเอฟ[13] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 5 [3]นอร์บี้ ไอเอฟ |
2-1
0-0 |
ออร์ไกร์ท[10] 1 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 00:00 | 2 [7]ราสนิกีร์ ไนร์ |
1-2
0-1 |
บัซคา โทโพลา[2] | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [8]เอสแอล เบนฟิก้า บี |
5-0
3-0 |
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า[POR D1-18] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 3 [17]วิล่าแฟรเนียนเซ |
0-1
0-0 |
เปนาฟิลด์[7] 4 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 00:00 | 2 [7]เอนพ์พี |
0-0
0-0 |
สโมฮา เอสซี[6] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ) | |||||
FT 00:00 | El Alia |
1-1
0-0 |
อัล ฮุสเซน อีร์บิด | - | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 00:00 | [(a)-14]ปาชูก้า(ยู20) |
1-1
0-0 |
แอตลาส (ยู20)[(a)-10] | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 00:00 | 2 [8]โดโกเรต์ส รัซกราด 2 |
3-3
2-3 |
Botev Plovdiv II[6] 1 | -1 ▲▲▲ ▲-2 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 00:00 | 2 นอร์สแตน |
3-3
1-1 |
สตาเบ็ค บี 3 | +0.25 | |
FT 00:00 | 1 Fredrikstad B |
0-3
0-2 |
Orn-Horten | +0.25 ▲▲▲ ▲▲▲+1.75 |
|
FT 00:00 | 3 ไวกิ้ง บี |
4-0
3-0 |
วีดาล 1 | +0 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 3 [NE-3]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด |
3-1
0-1 |
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[NE-13] 4 | +0.25 | |
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 Hay Al Wadi |
0-2
0-2 |
อัล-ฮิลาล | +0.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:15 | 2 ทิคก้า |
1-3
1-2 |
ทูลอน ทีเอสโต 2 | +1 ▼▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | 1 [BEL U21B-4]คอร์ตจิค (ยู 21) |
0-7
0-2 |
เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)[BEL U21B-6] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:30 | [VG-8]อัสซีริสก้า บีเค |
5-1
4-1 |
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค[VG-14] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 01:00 | 1 [17]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) |
2-1
0-1 |
อัลเมเร่ ซิตี้[4] | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 01:00 | [18]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) |
0-1
0-1 |
เอ็มวีวี มาสทริสช์[11] 2 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 2 1 [(a)-1]พลาซ่า โคโลเนีย |
0-0
0-0 |
บอสตัน ริเวอร์[(a)-15] | -0.75 ▼-0.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:00 | 3 [B-13]อินสติทูโต เด คอลโดบา |
1-1
0-0 |
เอลมาโกล[B-7] 3 | -0.25 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 01:00 | 3 1 [7]ดิออสกียอร์ วีทีเค |
2-1
1-0 |
วาซาส[4] 4 | +0.25 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 01:00 | อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี |
1-5
0-4 |
Gjovik Lyn | +0.75 ▲▲▲ ▲▲▲+2.25 ▲+2.5 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 01:00 | [8]วอเตอร์เฮาส์เอฟซี |
2-2
0-1 |
คาวาเลียร์ เอฟซี[6] | - | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:00 | 2 ยูเนียน ฮัวอเรล |
2-1
1-1 |
เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 01:00 | 4 CA Carlos Renaux |
2-0
1-0 |
อีซี อินเตอร์นาซิอองนาลเอสซี 2 | -0.25 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:05 | 2 [A-8]แอตเลติโก้ แอตแลนต้า |
0-1
0-1 |
อัลมิแรนเต้ บราวน์[A-1] 4 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:15 | 4 [(c)-10]ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) |
3-1
1-1 |
เซียนเซียโน่[(c)-7] 1 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:20 | [ENG PR-3]ลิเวอร์พูล |
3-1
3-0 |
โอซาซูน่า[SPA D1-11] | -1.5 ▼▼▼ ▼-0.5 |
|
FT 01:30 | [IRE D1-5]ยูซี ดับลิน |
4-1
0-0 |
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์[NIR D1-12] | - | |
FT 01:30 | [NIR D1-3]คลิฟตันวิลล์ |
1-2
1-2 |
เดอร์รี่ ซิตี้[IRE PR-5] | - | |
FT 01:30 | [ENG RYM-10]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ |
3-0
1-0 |
ชิเชสเตอร์ ซิตี้ | -1.25 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:30 | 3 [12]ซีเอส คราอิโอว่า |
3-0
0-0 |
ซีเอส โวลุนทารี[11] 3 | -0.75 | |
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup) | |||||
FT 01:30 | [SCO L2-9]สแตรนแรร์ |
3-0
0-0 |
มาเธอร์เวลล์เอฟซี (ยู 21) | - | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 1 [B-2]บาร์รากัส เซ็นทรัล(N) |
2-2
1-0 |
ซานตา มาริน่า ตันดิล[B-16] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | [ENG Conf-20]วอคกิ้ง |
4-0
3-0 |
เวสฟิวด์ | - | |
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล) | |||||
FT 01:45 | 4 [GER D3-15]ไกเซอร์สเลาเทิร์น |
0-1
0-1 |
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค[GER D1-8] 2 | +1.5 ▼▼+1 ▲▲+1.5 |
|
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup) | |||||
FT 01:45 | ลิฟวิงสตัน(ยู 21) |
0-3
0-0 |
อัลเบี้ยน โรเวอร์ | - | |
FT 01:45 | รอสส์ เคาน์ตี้(ยู 21) |
0-3
0-0 |
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | - | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | [(a)-9]คลับ กัวบิร่า |
3-0
1-0 |
รีล โปโตซี่[(a)-15] 1 | -1.5 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 02:00 | 3 เอซี โคลีนา |
0-1
0-0 |
Rodelindo Roman 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 02:00 | 1 โฮม ฟาร์ม เอฟซี |
1-3
1-2 |
Firhouse Clover FC 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 02:00 | 2 Bolivar Reserves |
2-0
0-0 |
Always Ready U23 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 02:00 | 1 1 ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) |
2-2
1-2 |
ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) 1 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:00 | 3 1 Independiente Rivadavia Reserves |
0-3
0-2 |
Deportivo Guaymallen 2 5 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 02:00 | 3 อลาฟอสส์ |
1-0
1-0 |
Reynir Hellissandur 2 | +0.25 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 02:15 | 3 [11]กิล วิเซนเต้ |
3-0
2-0 |
เบาวิสต้า เอฟซี[12] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 3 [8]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ |
1-3
0-2 |
เบรย์ดาบลิค[3] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 02:15 | [5]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) |
2-2
1-1 |
ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ)[4] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:30 | 1 CD Atletico Paso |
2-0
1-0 |
Tenisca 2 | -0.25 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 02:30 | 3 [14]ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ |
1-1
1-0 |
คอนอูมโบ ยูนิโด[2] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 03:00 | 3 [2]เจเอส ซาอัวร่า |
1-1
0-1 |
ซีอาร์ เบลูอิซดัด[1] 1 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 03:00 | 3 [12]เอเอส เอน เอ็มลิล่า |
0-0
0-0 |
เอเอสโอ ชเลฟ[16] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 03:00 | [5]เอ็มซี โอราน |
1-0
0-0 |
เจเอสเอ็ม สกิกดา[20] | -2 ▲▲-2.5 |
|
FT 03:00 | 4 [4]ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ |
2-1
1-0 |
ปาราดัว เอซี[9] 1 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 03:00 | 1 [3]อีเอส เซทิฟ |
4-0
2-0 |
ยูเอส บิสกรา[14] | -1.5 ▼-1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 03:00 | 1 [18]ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส |
2-2
1-0 |
อาร์ซี รีไลแซน[11] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 03:00 | 4 [(a)-8]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ |
2-1
2-1 |
ซานโตส เด กัวปิเลส[(a)-6] 3 | -0.25 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:00 | 1 [(c)-4]ลาเนรอส เอฟซี |
1-0
1-0 |
เวลเลดูปา เอฟซี[(c)-9] 1 | -0.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 03:00 | 3 Uniao EC Rondonopolis U19 |
2-0
1-0 |
Vila Aurora U19 2 9 | -0.25 | |
FT 03:00 | 5 Cuiaba U19 |
2-2
1-0 |
Mixto U19 2 | -1 ▲-1.25 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 1 Smari 2020 |
2-2
0-0 |
Skautafelag Reykjavikur | +0 ▲-0.25 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:30 | 3 [(c)-2]เอฟบีซี เมลการ์(N) |
3-0
2-0 |
เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด[(c)-5] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 03:30 | [2]เวเร ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
อาร์เน็ท การ์เดน[10] | - | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 03:30 | 2 FC Carlos Stein(N) |
1-0
0-0 |
Santa Rosa Pucallpa 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:00 | [22]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ |
2-2
2-1 |
ปาโตรนาโต ปารานา[8] | +0 | |
FT 04:00 | 3 [14]อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า |
1-0
0-0 |
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[21] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 04:00 | 6 [C-4]ยาราคูยานอส(N) |
3-2
1-1 |
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา[C-1] 1 3 | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 04:00 | 3 ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) |
0-1
0-0 |
EC Timon U20 3 | +0.5 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 05:00 | 2 [16]เฟอร์นันเดซ ไวเอิล |
0-0
0-0 |
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน[5] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
CONCACAF League (CONCACAF League) | |||||
FT 05:00 | ยูเนี่ยนเดปอร์ติโว ยูนิเวอร์ซิตาริโอ |
3-0
0-0 |
Samaritaine | - | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 05:00 | 1 คลับ เนกาซ่า (ญ) |
0-3
0-1 |
ซานโตส ลากูน่า(ญ) 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 05:00 | 3 คลับ ลีออน (ญ) |
5-0
4-0 |
Mazatlan FC (W) 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 05:30 | 1 [(c)-7]เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร |
0-0
0-0 |
โบญาก้า ซิโค[(c)-2] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 06:00 | 1 [19]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ |
2-1
2-1 |
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[20] 3 | -1 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 06:00 | [11]3 เดอ เฟบเบรโร่ |
2-2
1-0 |
อติรา เอฟซี[7] 1 | +0 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 06:00 | 1 [B-5]คริคูม่า |
2-1
1-1 |
เซา โจเซ่อาร์เอส[B-8] 2 | -0.75 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 06:00 | 2 Sport Chavelines Juniors(N) |
3-0
0-0 |
Santos FC 3 | -1.25 ▼▼-0.75 ▲-1 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 06:00 | 3 1 มาคาปา |
2-6
1-3 |
เซา เปาโล เอพี 1 | +1 | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 06:00 | 2 [(c)-7]ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว |
0-2
0-0 |
HYH Export Sebaco FC[(c)-9] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |