ผลบอล 10 สิงหาคม 2564ผลบอล 9 สิงหาคม 2564ผลบอล 8 สิงหาคม 2564ผลบอล 7 สิงหาคม 2564ผลบอล 6 สิงหาคม 2564ผลบอล 5 สิงหาคม 2564ผลบอล 4 สิงหาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 8 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:15 | [12]โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า |
2-1
1-0 |
ริเวอร์เพลท[4] 4 | +1 ▼+0.75 |
|
Grenada Premier Division (Grenada Premier Division) | |||||
FT 06:15 | 1 Queens Park Rangers (GRD) |
0-1
0-1 |
FC Camerhogne 2 | +0 | |
FT 06:15 | St Johns Sport FC |
5-0
0-0 |
Mt Rich SC 1 | -0.5 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:30 | 1 [11]เอฟซี ซินซินเนติ |
1-1
1-0 |
ออร์แลนโด ซิตี้[2] 3 | +0 | |
FT 06:30 | 1 [7]โคลัมบัส ครูว์ |
2-3
1-2 |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[10] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 06:30 | 2 1 [(c)-7]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ |
2-0
2-0 |
ก๋วยลีน่า[(c)-3] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:30 | 2 [3]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี |
4-1
1-0 |
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)[27] 2 | -1.5 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:30 | 3 1 [(a)-7]นาซิอองนาล โปโตซี |
1-2
1-1 |
Independiente Petrolero[(a)-4] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 06:30 | 1 [5]วอชิงตัน สพิริท (ญ) |
0-1
0-1 |
พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ)[1] 1 | +0.25 | |
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 06:30 | 1 ซาปริสซ่า (ญ) |
8-0
4-0 |
SUVA Sports (W) 2 | -2 | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 06:30 | 1 ชัตตานูกา |
3-1
0-1 |
Stumptown Athletic FC 1 | -0.25 | |
FT 06:30 | 1 ดีทรอยต์ ซิตี้ |
3-2
2-1 |
Chicago House AC 2 | -1.5 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:00 | 1 1 [16]คุยอาบา |
1-1
1-1 |
บาเฮีย บีเอ[12] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 07:00 | 6 1 [1]พัลไมรัส |
2-3
2-2 |
ฟอร์ตาเลซ่า[4] 1 3 | -0.75 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:00 | 3 [13]โตรอนโต้ เอฟซี |
2-2
0-2 |
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[5] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 07:00 | [6]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-0
1-0 |
ฮุสตัน ไดนาโม[10] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 07:00 | 2 [(a)-8]คลับ อเมริกา |
2-0
1-0 |
พูอีบลา[(a)-14] 2 | -1 ▼▼-0.5 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:00 | 2 [4]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า |
4-3
3-1 |
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า[7] 1 3 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:00 | 3 [20]ทัลซ่า รัฟเนค |
3-1
1-0 |
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน[6] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 07:00 | 2 [(a)-10]แอนติกา จีเอฟซี |
4-0
2-0 |
คลับ เซลาจู เอ็มซี[(a)-2] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League) | |||||
FT 07:00 | 2 RKSV Centro Dominguito |
1-3
1-1 |
SV SUBT 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 07:00 | 1 จอน ฮอลแลนด์ |
1-0
1-0 |
SV UNDEBA 2 | -1 | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 07:00 | 3 New Amsterdam |
1-1
0-1 |
LA Force 2 | +0.75 | |
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 07:00 | 3 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี |
0-0
0-0 |
Cacador AC 2 | +0.75 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 1 [13]วิลา โนวา |
0-2
0-2 |
แซมปายโอ้ คอเรีย[9] 5 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 07:30 | 3 1 [(a)-5]มูนิซิพาล ลิเมโน่ |
1-1
0-1 |
หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป[(a)-3] 1 | -0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:35 | 2 [9]เอฟซี ดัลลัส |
2-0
0-0 |
Austin FC[12] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:35 | 3 [23]โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี |
4-1
2-0 |
เมมฟิส 901[19] 1 5 | +0 ▲-0.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:00 | 2 [(c)-1]มิลเลียนนาริออส |
0-1
0-1 |
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[(c)-20] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 08:00 | [15]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี |
4-2
2-1 |
ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก[10] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 08:00 | 5 [(a)-6]อลาจูเรนเซ่ |
2-3
1-2 |
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[(a)-11] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 08:00 | 3 [(a)-4]ซานต้า เทคล่า |
3-0
1-0 |
เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน[(a)-4] 3 | -0.25 | |
FT 08:00 | 3 [(a)-7]ซีดี อากีลา |
1-1
1-1 |
ซีดี ฟาส[(a)-1] 4 | +0 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 08:00 | 3 [(c)-5]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) |
2-1
2-1 |
กวายากิล ซิตี้[(c)-3] 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 08:00 | 2 [(c)-1]เรอัล เอสเทล |
3-0
0-0 |
เรอัลมาดริซเอฟซี[(c)-9] 2 | -1.5 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 08:00 | Kossa FC |
4-0
2-0 |
Kula FC 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 08:05 | 2 [4]โคโลราโด ราปิดส์ |
0-0
0-0 |
แคนซัส วิซาร์ดส์[1] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:15 | 4 [HON D1(c)-7]ซีดี วิด้า |
1-1
0-0 |
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม[HON D1(c)-4] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 08:30 | [2]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี |
3-0
0-0 |
อัสติน โบลด์[12] 1 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 09:00 | 1 1 [(a)-11]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล |
1-1
0-1 |
ซานโตส ลากูน่า[(a)-5] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:00 | 1 [9]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี |
2-3
1-1 |
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2[25] 5 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 09:00 | [8]ซีแอตเติล เรน (ญ) |
5-1
5-1 |
ฮูสตัน แดช (ญ)[6] 2 | -0.5 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 09:00 | 4 เอฟซี ทูซอน |
0-2
0-2 |
นอร์ทเท็กซัสเอสซี 2 | +0 ▲+0.25 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 09:00 | 3 1 ซีดี ซากาปา |
1-3
1-0 |
ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 3 | +0 | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 09:00 | [(c)-2]วอลเตอร์เฟอร์เรตติ |
4-0
1-0 |
เดปอร์ติโวโอโกตัล[(c)-5] 4 | -1 ▼-0.75 |
|
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 09:00 | 1 San Diego 1904 FC |
3-2
2-1 |
Maryland Bobcats FC 5 | +0 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:30 | 1 [8]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
3-2
2-1 |
รีล ซอลต์ เลค[7] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:30 | 3 [26]ลาส เวกัส ไลท์ |
2-2
1-2 |
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[1] 3 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 09:30 | 2 [11]San Diego loyalty |
0-1
0-1 |
เรอัล โมนาร์ช[28] 5 | -0.75 ▲-1 |
|
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 09:30 | 3 เวสเทิร์น ซูเบอร์ |
1-2
1-1 |
เวลลิงตัน โอลิมปิก 1 | +0.75 | |
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
FT 09:45 | 2 1 Canberra Croatia FC U23 |
0-1
0-1 |
West Canberra Wanderers FC U23 1 2 | -1.5 | |
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women) | |||||
FT 10:00 | Naha FC (w) |
2-1
2-1 |
Haura FC (W) | +0 ▲-0.25 |
|
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 10:10 | 2 1 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี |
0-1
0-0 |
เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 1 | -1 | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 11:00 | 1 แอทเลติก 220 เอฟซี |
7-2
3-0 |
คานการิด 2 | -1 | |
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women) | |||||
FT 11:15 | Olympia FC Warriors (w) |
1-3
1-1 |
Kingborough Lions (w) | -1.75 | |
FT 11:15 | South Hobart (w) |
2-8
0-5 |
Clarence Zebras (W) | +4 ▼+3.75 |
|
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 11:30 | Wagga City Wanderers (w) |
0-6
0-5 |
กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) | +5 ▲▲▲ ▲+6 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
Cancel 12:00 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี |
|
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | - | |
Cancel 12:00 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส |
|
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
FT 12:00 | [1]คูม่า ไทเกอร์ |
3-0
0-0 |
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด[8] | -1.75 | |
FT 12:00 | 1 [2]แคนเบอร์รา เอฟซี |
5-0
1-0 |
วอลเดน เวสทอน[6] 3 | -1.75 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 12:10 | 2 Henderson Eels FC |
1-0
0-0 |
Laugu United 1 | -4.5 | |
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 12:10 | Tuggeranong Utd(w) |
0-6
0-1 |
แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) | +7.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:00 | 3 1 [SAPL D1-4]ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ |
2-3
1-2 |
อามาซูลู[SAPL D1-2] 1 1 | +0 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN) | |||||
FT 14:00 | Curtin University FC Women |
2-2
2-2 |
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | +0 | |
FT 14:00 | 1 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ)(N) |
1-0
0-0 |
บัลแคทต้า (ญ) | -1.25 | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 14:00 | 1 อูลานบาตอร์ซิตี้ |
0-2
0-2 |
เดเรนเอฟซี 1 | +0 ▲▲▲ ▲+1 |
|
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 14:45 | 1 SV Adler Berlin |
1-2
1-1 |
เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน 1 | +1.75 ▲▲▲ ▲+2.75 ▲▲+3.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | 3 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) |
2-0
0-0 |
Udinese U19 | -0.25 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 15:00 | 1 [M-9]บานิค ออสตราว่า 2 |
2-0
1-0 |
ฟรีเดค-มิสตัค[M-17] 1 | -1.5 ▼▼-1 ▲▲▲ ▲-2 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 15:15 | 2 [13]วิคตอเรีย ซิซคอฟ |
2-0
0-0 |
ไพรบราม[9] 3 | +0.25 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 15:15 | 3 [B-15]ดุคลา ปราก บี |
3-2
1-0 |
ปาร์ดูบีค บี[B-3] 2 | -0.5 | |
FT 15:15 | [B-5]มลาด้า โบเลสลาฟ 2 |
2-2
1-1 |
คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์[B-9] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 15:15 | 1 1 [B-14]โบฮีเมียนส์ 1905 บี |
0-0
0-0 |
สโลวาน เวลวารี่[B-1] 1 2 | +0 | |
FT 15:15 | 4 [M-10]สโลวัคโก้ 2 |
1-2
1-1 |
ซิกม่า โอโลมุช บี[M-11] 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 15:15 | 5 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ |
3-3
1-2 |
Frenstat Pod Radhostem 2 | -0.25 | |
FT 15:15 | 2 เบอโน่ 2 |
3-2
1-0 |
SK Zdirec Nad Doubravou | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 15:15 | 2 Slavicin |
4-1
4-1 |
Sumperk 1 | -1.5 | |
FT 15:15 | 1 โอปาว่า 2 |
0-2
0-0 |
วิทโควิซ 1 | -1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:30 | 1 [SPA D2-3]อัลเมเรีย(N) |
1-0
1-0 |
เรอัล เบติส 2 | -0.75 | |
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 15:30 | 1 [7]เอสวี ฮอร์น |
1-1
0-1 |
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[8] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 15:30 | 1 [16]สโลวาน บราติสลาวา บี |
1-1
0-0 |
MSK Puchov[11] 3 | +0.5 | |
FT 15:30 | 1 [10]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี |
1-4
0-1 |
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า[8] 1 | -0.25 | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 15:30 | Slavia TU Kosice |
8-1
5-1 |
FK Svidnik | -2.75 ▲-3 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 15:30 | [A-3]พัลเซ่น 2 |
2-0
0-0 |
โซคอล ฮุสตัน[A-11] | -1.25 ▼-1 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 15:30 | 1 [WT-9]WSG Swarovski Tirol B |
2-0
0-0 |
เอสซี ชวาส[WT-7] 2 | +0.25 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 15:30 | 5 1 ESV Hitthaller St Michael |
0-2
0-1 |
SV Lebring 3 | +1 | |
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women’s League) | |||||
FT 15:30 | สโลวาน บราติสลาวา (ญ) |
2-0
0-0 |
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) 1 | -1.25 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 15:30 | 2 Sapeli Polna |
0-5
0-3 |
TJ Dalnice Sperice 1 | +0.5 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 15:45 | 2 2 FC Spandau 06 |
2-6
2-2 |
Frohnauer SC | +1 ▲▲+1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | 1 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) |
2-0
0-0 |
เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) | +0 ▲-0.25 |
|
FT 16:00 | 2 DJK Adler Union Frintrop |
4-2
2-1 |
SC Phonix Essen 2 | -1.5 | |
FT 16:00 | ฟิออเรนติน่า |
0-0
0-0 |
มอนเตวาชี | - | |
FT 16:00 | Ermesinde SC |
3-3
1-1 |
AD Marco 09 U19 | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
FT 16:00 | Pecsi VSK |
1-5
1-3 |
Ivancsa | - | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 16:00 | 1 [4]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ |
1-0
1-0 |
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2[10] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 16:00 | 3 [13]FC Rohoznik |
1-7
0-4 |
เอฟเค โคซิค[4] | +0.75 ▲+1 ▲+1.25 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 16:00 | [15]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) |
0-3
0-1 |
Inhulets Petrove U21[13] | - | |
Slovakia U19 (SVK U19 A) | |||||
FT 16:00 | เทรนซีน (ยู 19) |
1-2
0-2 |
เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) | +0.25 | |
FT 16:00 | เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) |
0-2
0-1 |
สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) | +0.75 | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 16:00 | 4 [14]กลอเรีย บูซัว |
0-1
0-1 |
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์[2] 6 | +0.25 | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 16:00 | 3 อุกเยนอคาเดมี |
0-1
0-0 |
ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | +1 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 16:00 | 2 Korona Rzeszow |
5-0
2-0 |
วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 1 | -0.5 | |
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women’s League) | |||||
FT 16:00 | 1 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) |
0-1
0-0 |
FC Petrzalka (w) 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 16:00 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) |
1-1
0-0 |
เอฟซี นิตร้า (ญ) | +1 | |
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 16:00 | 2 FK Dziugas Telsiai II |
2-5
0-2 |
Hegelmann Litauen II 2 | +2.5 | |
FT 16:00 | 3 DFK Dainava Alytus B |
3-4
1-2 |
BE1 NFA 4 | +1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:30 | [GER WD1-10]เอสซีซันด์(ญ) |
3-0
1-0 |
แร็งส์(ญ)[FRA WD1-6] | - | |
FT 16:30 | 3 [DAN U19-5]โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) |
3-0
1-0 |
สลาเวีย ปราก (ยู 19)[CZE U19-1] 3 | +0.25 | |
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 16:30 | 3 1 [7]บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี |
1-1
0-0 |
Lion City Sailors[2] 3 | +2 ▼+1.75 ▲▲+2.25 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 16:30 | พีเค-35 วานตา(ยู 20) |
3-1
0-0 |
เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) | -0.25 ▼+0 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 17:00 | [A-4]กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ |
1-3
0-1 |
ซานตง ลู่เนิ่ง[A-1] 1 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 17:00 | 4 [A-7]ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี(N) |
2-1
1-0 |
เซินเจิ้น เอฟซี[A-3] 1 | +1 ▼▼+0.5 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 17:00 | 2 [POR D1-11]เอสเตรลาดาอมาดอรา |
0-2
0-1 |
ซีดี มาฟรา[13] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 17:00 | 2 [17]ทอม ทอมสค์ |
1-2
0-0 |
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[5] 5 | +1 | |
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 17:00 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) |
2-2
0-0 |
เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | ชาเวช(ยู 17) |
7-1
0-0 |
GD Braganca(U17) | - | |
FT 17:00 | พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) |
4-1
0-0 |
Limianos(U17) | - | |
FT 17:00 | เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) |
3-1
0-0 |
Merelinense U17 | - | |
FT 17:00 | แอนาเดีย(ยู 17) |
3-2
0-0 |
เฟยเรนเซ่(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | Lusitania Lourosa U17 |
2-5
0-0 |
ปาโดนเซ่(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | ปอร์โต้(ยู 17) |
3-0
0-0 |
Salgueiros U17 | - | |
FT 17:00 | เอสปินโญ ยู17 |
8-0
0-0 |
Seia FC(U17) | - | |
FT 17:00 | ทอนเดลา(ยู 17) |
2-1
0-0 |
CA Fundao U17 | - | |
FT 17:00 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) |
10-0
0-0 |
ซีเอ ฟันเดา(ยู17) | - | |
FT 17:00 | Sacavenense(U17) |
4-0
0-0 |
ฟาตีมา(ยู17) | - | |
FT 17:00 | Uniao Almeirim U17 |
2-2
0-0 |
Loures(U17) | - | |
FT 17:00 | Oeiras(U17) |
0-1
0-0 |
โควา พีดาเด้(U17) | - | |
FT 17:00 | เบเลเนนส์(ยู 17) |
2-0
0-0 |
เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17) | - | |
FT 17:00 | จีดี เอสโตริล(ยู 17) |
0-0
0-0 |
คาซ่า เพีย เอซี ยู 17 | - | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 พอสต้า เรนเจอร์ |
0-0
0-0 |
เวสเทิร์นสติม่า 1 | -0.25 | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 17:00 | 1 อิลเวส(ยู 20) |
3-0
0-0 |
Komeetat U20 2 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 17:00 | [11]มูกติยอดด้าเอสเคซี |
0-0
0-0 |
อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ[9] | +1.5 ▲▲+2 ▼+1.75 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 17:00 | 1 พิลิแกน โลวิส |
1-1
0-0 |
โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 2 | +0 | |
FT 17:00 | 3 Gornik II Zabrze |
1-1
1-0 |
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 5 | +0.25 | |
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 17:00 | อซานฟอทบอล (ญ) |
2-1
2-1 |
โฟรย่า (ญ) 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 17:00 | 2 ลูเคิน ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
มหาวิทยาลัยวิทยาลัยดับลิน เอเอฟซี | -1.25 | |
FT 17:00 | 1 ดับลิน บัส เอฟซี |
2-2
1-1 |
St John Bosco | -0.5 | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 เอฟซี อูลานบาตอร์ |
1-1
0-0 |
Khoromkhon Club 1 | -5 ▼▼▼ ▼▼-3.75 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 17:15 | 2 [HOL D1-18]เอดีโอ เดน ฮาก |
2-0
0-0 |
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[16] | -0.25 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 17:40 | [12]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
1-2
1-2 |
วิดซอว์ ลอดส์[3] | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:52 | เฮอร์คิวลิส อัลเมโล (สำรอง) |
6-1
2-1 |
เอสซี ฮีเรนวีน (สำรอง) | +0 | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | [6]แรนส์ |
1-1
1-1 |
ล็องส์[7] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 18:00 | 1 [10]เอฟซี โซล |
1-0
1-0 |
กวางจู เอฟซี[11] | -0.25 | |
FT 18:00 | [7]อินชอนยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
ซูวอน ซิตี้[6] 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | Blau Weiss Karbach |
1-1
1-0 |
TSV Schott Mainz | - | |
FT 18:00 | กอนเซนไฮม์ |
4-1
2-1 |
SV Niedernhausen | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ) | |||||
FT 18:00 | 1 เอฟเค ออดา ริกา |
3-1
2-0 |
เมตต้า/ลู ริกา 2 | +0.5 | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 18:00 | 2 [18]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก |
3-0
1-0 |
ฮาเวลเซ่[19] 2 | -0.75 | |
Scotland Women FA Cup (Scotland Women FA Cup) | |||||
FT 18:00 | กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ) |
0-9
0-6 |
กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | - | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 18:00 | 1 [2]ชุนนัมดรากอนส์ |
0-0
0-0 |
แทจอน ซิติเซน[3] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 6 1 [10]บูโชน เอฟซี 1995 |
4-3
3-0 |
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[7] 1 | +0 | |
FT 18:00 | [1]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ |
0-0
0-0 |
กยองนัม เอฟซี[6] | -0.25 ▲-0.5 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 18:00 | 2 [B-3]เอบี โคเปนฮาเกน |
1-0
0-0 |
เอฟเค 2000[B-6] 1 4 | -0.5 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 18:00 | [VG-2]ออนซาล่า บีเค |
4-4
3-0 |
วินเบิร์ก ไอเอฟ[VG-6] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 18:00 | 2 แอตแลนติส (ยู 20) |
2-2
2-0 |
เฮชเจเอส (ยู 20) 1 | -1.25 ▼-1 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 18:00 | 2 มีดซ์ เลกนิก้า 2 |
2-2
1-2 |
โปโลเนีย ไบตอม 3 | +0.5 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 18:00 | SFC Stern 1900 |
3-3
2-0 |
ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี 2 | -1.25 ▼-1 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 18:00 | 1 Wayside Celtic |
3-2
0-0 |
Edenderry Town FC 3 | -0.25 | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 18:05 | 2 คิซูมู่ออลสตาร์ |
3-0
2-0 |
Nairobi Stima 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 18:15 | 2 PPJ U20 |
5-2
1-0 |
ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) 2 | -1.5 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 18:30 | 3 [5]สตองดาร์ด ลีแอช |
2-5
0-2 |
รอแยล อันท์เวิร์พ[18] 5 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:30 | [SWE WD1-11]เอไอเคโซลน่า (ญ) |
1-1
1-0 |
โอเรโบร (ญ)[SWE WD1-9] | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 18:30 | 2 [6]เฮอฟอล์จ โคเก้ |
1-1
0-0 |
โฮโบร[11] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
Scotland Women FA Cup (Scotland Women FA Cup) | |||||
FT 18:30 | สปาร์ตันส์ (ญ) |
2-2
2-0 |
แฮมิลตันเอฟซี (ญ) | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 18:30 | [VG-12]อูลเลเรดส์ |
1-2
1-0 |
BK Astrio[VG-9] | +0 ▲+0.25 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 18:30 | 2 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก |
1-3
0-1 |
SV Dellach Gail 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 18:55 | 3 วีเอฟซี พลูเอน |
0-4
0-2 |
เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 2 | -0.75 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 19:00 | 2 [2]แรนเดอร์ส |
1-0
1-0 |
ซอนเดอร์ไจสกี[7] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [FRA WD1-8]ดีฌง(ญ) |
2-1
1-0 |
ลีล โอเอสซี เมโทรโพล(ญ) | - | |
FT 19:00 | FV Fortuna Heddesheim |
5-0
0-0 |
ASV Fussgonheim | - | |
FT 19:00 | เอฟเค โอโซโกโว |
1-0
0-0 |
FC Plackovica | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 19:00 | 3 [A-8]คิงดัว หวางยัง(N) |
0-1
0-1 |
เหอหนาน เจี้ยนเย้[A-5] | +0.75 ▲▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 19:00 | 1 [A-6]ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์(N) |
1-5
1-3 |
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[A-2] 3 | +1.25 ▲▲▲ ▲▲▲+2.75 ▼▼+2.25 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 19:00 | 2 [8]ทาร์ตู เจเค มัก |
0-3
0-0 |
นอมเม่ เจเค คาลจู[4] 3 | +1 ▲+1.25 |
|
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 19:00 | [5]นอร์ดเยลลันด์(ญ) |
1-0
0-0 |
อัลบอร์ก (ญ)[8] 1 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 19:00 | 2 [4]Marijampole City |
2-2
0-1 |
ซิอัวลิอาย[2] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 19:00 | 2 [13]Suduva Marijampole II |
0-1
0-0 |
FK Neptunas Klaipeda[9] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Scotland Women FA Cup (Scotland Women FA Cup) | |||||
FT 19:00 | Partick Thistle Women |
1-3
1-1 |
กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 19:00 | Skeid Fotball B |
2-3
0-1 |
ยูลเลิร์น เอฟซี | +0.5 ▲+0.75 |
|
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 19:00 | [1]ยูเมีย ไอเค (ญ) |
5-1
2-1 |
Borgeby FK (w)[13] | -5 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 19:00 | 1 [SG-4]บีเค โอลิมปิค |
3-0
1-0 |
โนซาบี้ ไอเอฟ[SG-13] 1 3 | +0.25 | |
FT 19:00 | 3 [VG-5]Husqvarna |
3-2
2-0 |
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ[VG-3] 1 | +0.25 | |
FT 19:00 | [SS-1]อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค |
1-3
1-2 |
โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค[SS-6] | -0.25 | |
FT 19:00 | [VG-1]แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ |
4-0
1-0 |
วาสต้า ฟลอรุนด้า[VG-15] 2 | -1.75 | |
FT 19:00 | 1 [SS-8]สเมดบี้ เอไอเอส |
1-4
1-0 |
คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค[SS-7] | +0 ▲+0.25 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ |
1-2
1-0 |
บานดาริ 1 | +0 | |
FT 19:00 | 3 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด |
2-1
2-0 |
วาซิโต้ เอฟซี 1 | +0 | |
FT 19:00 | Kibera Black Stars |
1-0
1-0 |
อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 1 | -0.25 | |
Cancel 19:00 | เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด |
|
Mwatate United | -0.5 ▼▼+0 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 19:00 | 3 GrIFK U20 |
2-3
1-1 |
วีเจเอส วันตา (ยู 20) 3 | -1.25 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 19:00 | 1 ซาเกลบี้ ลูบิน บี |
1-2
0-1 |
Rekord Bielsko-Biala 2 | -0.5 | |
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 19:00 | 1 1 Sokol Lom |
3-0
1-0 |
CLU Beroun 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 19:00 | 1. FC Lok Stendal |
2-2
1-2 |
FC Mecklenburg Schwerin | +0 | |
FT 19:00 | 2 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) |
0-1
0-1 |
TSV Schwabmünchen 2 | -1 | |
FT 19:00 | 3 SV 09 Arnstadt |
1-3
0-2 |
ฮัลเลน 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 19:00 | 1 Rostocker FC |
2-0
2-0 |
แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 5 | -0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 |
|
FT 19:00 | 3 Mahdov FC |
1-3
1-1 |
RSV Eintracht 1 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women) | |||||
FT 19:00 | 1 เอฟเคบานก้า (ญ) |
2-2
1-2 |
FK Kauno Zalgiris (w) 1 | +0.5 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:05 | 3 [NE-17]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 |
1-3
0-0 |
ชามนิตเซอร์[NE-5] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 19:05 | 1 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ |
3-2
1-1 |
Grimma 5 | -1 ▲▲-1.5 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 19:05 | CA San Miguel U20 |
0-1
0-0 |
อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) 3 | +0 ▲+0.25 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 19:15 | 4 [5]ลูกาโน |
2-1
2-0 |
เซนต์ กัลเลน[3] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 19:15 | 3 [5]สเตด โลซาน อูชชี |
1-0
0-0 |
วาดุซ[6] 3 | +0 | |
FT 19:15 | 4 1 [7]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น |
1-1
1-0 |
วินเตอร์ทูร์[4] 4 | -0.25 | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:15 | 1 เคซีบี(N) |
0-0
0-0 |
กอร์ มาเฮีย 3 | -0.25 | |
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 19:30 | [HOL D1-17]วีวีวี เวนโล |
2-2
1-1 |
เอ็นเอซี เบรด้า[5] | -0.25 ▼+0 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 19:30 | 2 [ENG PR-18]ฟูแล่ม |
1-1
1-0 |
มิดเดิลสโบรห์[10] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | Emley AFC |
3-2
1-2 |
คอร์นตัน ทาวน์ | +0 | |
FT 19:30 | 3 ซีดี คอสต้า โด ซอล |
4-0
1-0 |
Ferroviario Beira 1 | -0.25 | |
เบลารุส คัพ (Belarus Cup) | |||||
FT 19:30 | 6 [BLR D1-14]สลาเวีย โมซีร์ |
1-2
0-1 |
บาเต้ โบริซอฟ[BLR D1-2] 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 19:30 | [B-1]ซามิน |
8-1
3-0 |
Paktako 79[B-9] 1 | - | |
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 19:30 | 1 Ovrevoll Hosle(W) |
3-2
0-1 |
KIL/Hemne (w) 2 | -1.25 | |
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 19:30 | 2 1 [8]FC Kuktosh |
1-3
0-2 |
เอฟเค คูจานด์[1] 4 | +1.25 | |
FT 19:30 | [6]Ravshan Kulob |
1-1
1-0 |
ดูชานเบ-83[9] | - | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 20:00 | [5]โปกอน เซซิน |
1-0
1-0 |
ปิแอส กลิวิส[9] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 1 [9]นีซ |
0-0
0-0 |
แร็งส์[14] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 [11]แซงต์ เอเตียน |
1-1
0-0 |
ลอริยองต์[16] 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 [15]สตารส์บูร์ก |
0-2
0-0 |
อองเช่ร์[13] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 1 [12]บอร์กโดซ์ |
0-2
0-0 |
แกลร์กมงต์ ฟุต[FRA D2-2] | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 20:00 | 1 1 [10]เอฟซี ฮาก้า |
1-0
1-0 |
อินเตอร์ ตูร์คู[3] 4 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 20:00 | 2 [1]เยอร์การ์เด้น |
1-4
1-1 |
เอไอเค โซลน่า[3] 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 [8]ฮัคเค่น |
5-0
2-0 |
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค[16] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | 3 [ENG PR-7]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ |
1-0
0-0 |
อาร์เซน่อล[ENG PR-8] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | SpVg Schonnebeck |
7-1
2-0 |
Hordel 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 20:00 | VfB Frohnhausen |
0-0
0-0 |
เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | - | |
FT 20:00 | เรติงเกน เอสวี |
1-1
0-1 |
SV Rot-Weiss Deuten 1 | - | |
FT 20:00 | 1 เฮนเนส 05 |
1-2
0-0 |
ทียูเอสโคเบลนซ์ 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ |
3-4
1-1 |
วีเอฟบี ฮิลเดน 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 1 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ |
2-1
2-0 |
Siegburger SV 04 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 แอสตัน วิลล่า |
3-1
2-1 |
ซาแลร์นิตาน่า 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | สปาร์ตา ปราก (ญ)(N) |
1-2
0-2 |
สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) 2 | +0 | |
FT 20:00 | 2 อดัม แซม บีค |
3-2
1-1 |
เอฟซี คลีฟ 4 | +0 | |
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup) | |||||
FT 20:00 | 3 Coventry United |
4-1
3-0 |
วอร์เซสเตอร์ ซิตี้ 1 | -0.25 | |
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 20:00 | RDK Gravelo |
1-1
0-1 |
Huhalden otthalden | - | |
FT 20:00 | Tilleur-Saint-Gilles |
2-5
2-2 |
KSKV Zwevezele | - | |
FT 20:00 | Herseaux |
2-4
1-2 |
Richelle United | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 20:00 | 1 [7]เวนด์ซีเซล |
1-1
1-1 |
ไนโคบิ้ง เอฟซี[8] | -0.25 | |
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
FT 20:00 | Monostorpalyi |
2-2
1-0 |
Berkenye SE | - | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 20:00 | [POR D1-16]ริโอ อาฟ |
5-1
3-0 |
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[4] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 20:00 | 1 [17]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
1-0
0-0 |
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์[15] 1 | -0.25 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 20:00 | 1 [14]เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ |
0-1
0-0 |
โรเตอร์ โวลโกกราด[12] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | [16]เทคสติลชิค อีวาโนโว(N) |
0-1
0-0 |
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์[20] 1 | +0.25 | |
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ) | |||||
FT 20:00 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส |
0-3
0-0 |
Albatroz 2 | +1.25 | |
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 20:00 | 4 [1]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม |
2-0
2-0 |
ซาบาห์[7] 4 | -2.25 | |
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League) | |||||
FT 20:00 | 3 [8]พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ |
2-1
0-1 |
ตรังกานู บี[2] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 1 [7]เอฟเค แวน |
0-1
0-0 |
อรารัต เยเรวาน[2] | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 20:00 | [KAZ PR-3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
3-0
2-0 |
เซตีซู[KAZ PR-14] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | [KAZ PR-1]โทบอล คอสตาเนย์ |
2-1
0-1 |
เอฟเค ทารัซ[KAZ PR-9] | -0.75 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 20:00 | [B-6]FC Lochin |
5-1
2-1 |
เอฟเค ชิกาทอย[B-8] | - | |
FT 20:00 | [B-2]เอฟเค กิฟดูวอน |
1-2
1-1 |
Navbahor Namangan B[B-3] | - | |
Scotland Women FA Cup (Scotland Women FA Cup) | |||||
FT 20:00 | ฮาร์ทส์ (ญ) |
1-0
1-0 |
เซนต์ จอห์นสโตน(ญ) | - | |
FT 20:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) |
4-0
2-0 |
คิลมาร์น็อค (ญ) | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:00 | 1 [NS-3]Jarfalla |
4-1
2-1 |
เอ็นสเคเด้ไอเค[NS-8] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women) | |||||
FT 20:00 | อิลเวส 2 (ญ) |
1-1
0-1 |
VJS Vantaa (w) 1 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Ireland U19 League (Ireland U19 League) | |||||
FT 20:00 | 5 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) |
2-1
0-0 |
แอธโลน ทาว์น(ยู 19) 1 | -1.25 | |
FT 20:00 | 2 เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) |
3-6
1-3 |
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด(ยู 19) | +0 | |
FT 20:00 | 3 Treaty United FC U19 |
0-1
0-1 |
ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19) 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:00 | 2 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ |
2-3
1-1 |
เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | MSV Pampow |
0-2
0-0 |
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ | +0.25 ▲+0.5 |
|
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 20:00 | Grei (w) |
1-2
0-2 |
อมาโซน กริมต้า (ญ) | +1.25 ▼+1 |
|
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women’s League) | |||||
FT 20:00 | FK Nove Zamky (w) |
0-1
0-1 |
เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) 2 | +0.75 ▲▲+1.25 ▼+1 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 20:00 | 1 Santa Cruz FC |
0-1
0-1 |
Uni Souza 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 20:00 | 3 Rot-Weis Hellersdorf |
1-3
1-2 |
Anadoluspor Berlin 5 | +1 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 20:00 | 2 SK Lisen B |
5-2
3-0 |
Rousinov 1 1 | -1 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 20:00 | 4 Brazuca U20 |
1-5
1-2 |
Rondoniense RO U20 1 | +1.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 20:00 | 1 JJ Urquiza U20 |
6-1
2-0 |
Deportivo Merlo U20 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 Lujan U20 |
2-0
0-0 |
CA Colegiales U20 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | Los Andes U20 |
2-0
1-0 |
Club Comunicaciones U20 1 | -0.25 | |
FT 20:10 | 3 Argentino Quilmes U20 |
4-2
2-1 |
Sacachispas U20 1 4 | -0.25 | |
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล) | |||||
FT 20:30 | 3 [GER RegS-10]รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ |
0-3
0-2 |
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[GER D2-2] 4 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 20:30 | 3 [GER RegW-3]พรูเบน มุนสเตอร์ |
1-1
0-0 |
โวล์ฟสบวร์ก[GER D1-4] 5 | +2.5 ▼▼▼+1.75 ▲+2 |
|
FT 20:30 | [GER D3-10]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค |
0-1
0-1 |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[GER D1-7] 4 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 20:30 | 2 [GER RegS-2]เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก |
1-1
0-0 |
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05[GER D1-12] 2 | +1.25 | |
FT 20:30 | เวลลิงเก้น |
1-4
1-1 |
ชาลเก้ 04 1 | +2.75 ▲+3 ▼+2.75 |
|
FT 20:30 | 1 [GER D3-16]เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม |
2-0
0-0 |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[GER D1-5] 1 4 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 20:30 | 3 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก(N) |
0-5
0-3 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1 | +2 ▲▲▲ ▲+3 |
|
FT 20:30 | 2 [GER D3-9]เอสวี เม็พเพ่น |
0-1
0-0 |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[GER D1-14] 5 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 20:30 | 1 [GER RegNE-16]คาร์ล ไซส์ เยน่า |
1-1
1-0 |
โคโลญจน์[GER D1-16] 1 | +1.75 ▼+1.5 ▲▲+2 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 20:30 | 1 [9]เอฟเค ออร์ชา |
0-1
0-1 |
Volna Pinsk[6] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 20:30 | Rush Athletic |
0-0
0-0 |
Mid Sutton Sportslink 4 | -0.75 | |
Scotland Women FA Cup (Scotland Women FA Cup) | |||||
FT 20:45 | ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) |
10-0
5-0 |
โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) | - | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 21:00 | 2 [7]ดันดาล์ค |
1-4
1-2 |
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[2] 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [1]แชมร็อค โรเวอร์ส |
1-0
0-0 |
ลองฟอร์ด ทาวน์[10] 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 21:00 | 1 [12]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน |
1-1
0-1 |
ชาเลอร์รัว[4] 1 | +0 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 21:00 | 3 [4]เอฟซี โคเปนเฮเกน |
4-2
2-1 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ[9] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 21:00 | 5 [12]ลิฟวิงสตัน |
1-2
1-0 |
อเบอร์ดีน[2] | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [10]เซลติก |
6-0
2-0 |
ดันดี[5] 1 2 | -2.25 ▼▼▼-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 21:00 | [3]ฮิเบอร์เนี่ยน |
3-0
3-0 |
รอสส์ เคาน์ตี้[8] 2 | -1 | |
FT 21:00 | 2 [7]เซนต์ จอห์นสโตน |
1-1
1-0 |
มาเธอร์เวลล์[9] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) |
2-5
0-3 |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | - | |
FT 21:00 | [FRA WD1-5]แก็งก็อง (ญ) |
6-1
1-1 |
แบรสต์(ญ) | - | |
FT 21:00 | 4 Hoddesdon Town |
0-1
0-0 |
Clapton 4 | -1 | |
FT 21:00 | 3 Baldock Town |
1-0
1-0 |
Wembley | -1.25 | |
FT 21:00 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 |
1-1
0-0 |
VfR Krefeld-Fischeln | - | |
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 21:00 | SC Dikkelvenne |
4-0
2-0 |
Sartbenado | - | |
FT 21:00 | RFC Wetteren |
0-0
0-0 |
Esperanza Neerpelt | - | |
FT 21:00 | A.S. Snef-Tyber |
0-4
0-1 |
Bocholter VV | - | |
FT 21:00 | Lorraine Arlon |
1-0
1-0 |
Heild selskamp | - | |
FT 21:00 | RUS Courcelles |
0-2
0-0 |
เคเอฟซี เมเรลเบเก้ | - | |
FT 21:00 | Herk Sport Hasselt |
6-0
4-0 |
Belceil | - | |
FT 21:00 | Stade Bierbeek |
2-0
1-0 |
KVV Oostduinkerke | - | |
FT 21:00 | Rockluntmsey |
3-0
2-0 |
Crossing Vissenaken | - | |
FT 21:00 | Couvin-Mariembourg |
1-2
0-1 |
Sint-Lenaarts | - | |
FT 21:00 | VK Linden |
0-2
0-1 |
Royal Cappellen FC | - | |
FT 21:00 | Chevetogne |
1-3
1-1 |
KSC City Pirates | - | |
FT 21:00 | FC Ostiches |
2-3
1-0 |
Waremme | - | |
FT 21:00 | SK Lochristi |
0-0
0-0 |
KV Zelzate | - | |
FT 21:00 | Solieres Sport |
1-0
0-0 |
Sterfrancorshan B | - | |
FT 21:00 | RUS Rebecquoise |
10-1
5-0 |
Harchies-Bernissart | - | |
FT 21:00 | รอนเซ่ |
1-3
0-2 |
Racing Mol Wezel | - | |
FT 21:00 | Ranst |
0-4
0-2 |
Pepingen | - | |
FT 21:00 | Wolvertem Merchtem |
2-1
0-1 |
Oder tuhout | - | |
FT 21:00 | Saint Nicholas |
2-2
1-1 |
Londerzeel SK | - | |
FT 21:00 | Binche |
0-0
0-0 |
เจ็ตต์ | - | |
FT 21:00 | Raeren |
2-0
1-0 |
SK Berlare | - | |
FT 21:00 | Mormont |
0-3
0-1 |
Genly-Quevy | - | |
FT 21:00 | [BEL D3A-6]Sparta Petegem |
8-0
5-0 |
Osta Meerbeke | - | |
FT 21:00 | ดีสต์ |
0-0
0-0 |
HO Kalken | - | |
FT 21:00 | 1 Schaerbeek Evere |
0-2
0-1 |
ตองเกอเรน 2 | +0.25 | |
FT 21:00 | Stockay-Warfusee |
2-0
1-0 |
Messancy | - | |
FT 21:00 | Andennais |
2-2
1-0 |
Racing Waregem | - | |
FT 21:00 | [BEL D3A-12]Gent Zeehaven |
2-1
1-0 |
Saint-Josse | - | |
FT 21:00 | RES Durbuy |
2-2
1-0 |
Jong Lede | - | |
FT 21:00 | KWS Lauwe |
3-2
1-1 |
FC Genette | - | |
FT 21:00 | Ardennen |
1-2
0-1 |
Eendracht Termien | - | |
FT 21:00 | Verbroedering Maasmechelen |
0-3
0-1 |
Ganshoren | - | |
FT 21:00 | RC Lebbeke |
1-1
1-0 |
Wevelgem City | - | |
FT 21:00 | SV Diksmuide |
2-0
1-0 |
KFC Rhodienne-De Hoek | - | |
FT 21:00 | Elene Grotenberge |
1-0
0-0 |
Bichengmu Sports | - | |
FT 21:00 | เควีเค อีเปอร์ |
4-1
2-0 |
Excelsior Mariakerke | - | |
FT 21:00 | Corso Vasher M Beck |
3-0
1-0 |
Hoeilaart | - | |
FT 21:00 | 1 Oostkamp |
2-2
1-0 |
เอนด์ราต อาลาส 2 | +1 | |
FT 21:00 | Blankenberge |
0-0
0-0 |
KSV Rumbeke | - | |
FT 21:00 | Rachel toser |
1-5
0-2 |
Bornem | - | |
FT 21:00 | Lyra-Lierse Berlaar |
8-2
4-1 |
Zuldare Young | - | |
FT 21:00 | KFC De Kempen |
5-0
1-0 |
Waxnowell | - | |
FT 21:00 | อาร์.เอฟซี ฮวง |
2-0
1-0 |
Royal Marloie Sport | - | |
FT 21:00 | Bregel Sport |
1-2
0-2 |
เวลเลน | - | |
FT 21:00 | ฮาเดส |
4-2
3-1 |
Wielsbeke | - | |
FT 21:00 | Brustem Centrum |
1-2
0-1 |
KFC Eksel | - | |
FT 21:00 | [BEL D3A-17]Acren |
2-2
1-0 |
Sprimont Comblain[BEL D3B-6] | - | |
FT 21:00 | Herstal |
1-1
1-1 |
Habaysienne | - | |
FT 21:00 | Erpe-Mere United |
1-2
0-0 |
Aische | - | |
FT 21:00 | RFC Meux |
1-2
0-0 |
Jeunesse Tamines | - | |
FT 21:00 | Denderhoutem |
2-4
1-2 |
โรชฟอร์ต | - | |
FT 21:00 | Herent |
2-3
1-1 |
Rapid Symphorinois | - | |
FT 21:00 | Jodoigne |
1-1
1-1 |
RRC Hamoir | - | |
FT 21:00 | Aubel |
0-2
0-0 |
Menen | - | |
FT 21:00 | Onhaye |
5-2
3-1 |
Sporting Bruxelles | - | |
FT 21:00 | Verlaine |
3-0
1-0 |
Espvarminerva | - | |
FT 21:00 | Spouwen Mopertingen |
4-0
2-0 |
Oppagne-Weris | - | |
FT 21:00 | Warnant |
1-0
0-0 |
VW แฮมเม่ | - | |
FT 21:00 | Oostnieuwkerke |
0-2
0-0 |
Givry | - | |
FT 21:00 | Hauclester |
3-0
2-0 |
Rapid Leest | - | |
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [9]เบามิต ยาโบลเนค |
2-2
0-1 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[13] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 3 [12]ปาร์ดูบีตเซ |
1-1
1-0 |
มลาด้า โบเลสลาฟ[6] 2 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
FT 21:00 | 1 Budai FC |
0-0
0-0 |
Thor Das | - | |
FT 21:00 | Cso-Ki Sport |
4-5
1-2 |
จาสซ์เบอร์เอ็นยี่ | - | |
FT 21:00 | Lao Mao |
1-5
1-3 |
Hered | - | |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 21:00 | 2 [2]วีพีเอส วาซ่า |
1-0
0-0 |
จิปโป[10] 1 | -0.75 | |
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ) | |||||
FT 21:00 | อัล อาราบี (จอร์แดน) |
1-0
0-0 |
อัล ไทบา | - | |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 21:00 | [8]พีเค-35 วานต้า (ญ) |
5-0
3-0 |
Jyvaskylan Pallokerho (w)[10] | -2.25 | |
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 21:00 | [8]จิวเนสเซ่ |
5-0
3-0 |
แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี[14] 1 | -0.5 ▲▲▲ ▲▲-1.75 |
|
FT 21:00 | [15]แอตเซลล่า |
1-3
0-1 |
วิคตอเรีย โรสพอร์ท[13] | -0.5 | |
FT 21:00 | Hostert |
3-1
0-1 |
Rodange 91 | -0.5 | |
FT 21:00 | 3 [11]US Mondorf-les-Bains |
2-0
1-0 |
โฟล่า เอสซ์[1] 1 2 | +1.75 ▼+1.5 |
|
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 21:00 | 1 [1]เคไอ แคร๊กสวิก |
3-0
1-0 |
ไวกิงเกอร์ โกตู[2] 3 | -1.25 | |
FT 21:00 | [5]บี 36 ทอร์ชาฟน์ |
1-1
1-1 |
นซี ลูนาวิค[4] | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 [9]07 Vestur Sorvagur |
3-1
1-0 |
TB/FCS/Royn[10] | - | |
FT 21:00 | 2 [8]Toftir B68 |
2-1
1-0 |
อีบีสเทิลมูล[6] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 21:00 | 4 [14]Alians Lypova Dolyna |
0-0
0-0 |
โวลิน ลุตส์ค[4] 1 | -0.5 | |
FT 21:00 | 2 [12]โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ |
3-0
1-0 |
Vpk Agro Magdalinovka[6] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 21:00 | [(a)-11]พูมาส ยูนัม(ยู20) |
5-3
0-0 |
ซานหลุยส์(ยู20)[(a)-16] | - | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | [16]เดปอร์ตีโบ ซานทานิ |
3-1
0-0 |
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.[2] | +0 ▲▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | [1]เจเนอรัลกาบาเยโร่ |
2-1
1-0 |
2 เด มาโย พีเจซี[12] | -0.25 | |
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League) | |||||
FT 21:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) |
2-1
1-0 |
East Kilbride 1 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 21:00 | 8 1 [B-10]โอเอสเต้ |
2-1
1-0 |
ฟิกูเรนเซ่[B-6] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 21:00 | [WS-6]ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 |
0-0
0-0 |
เอสวี วาลส์-กรูนัว[WS-3] | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | 2 [CB-7]อาร์เซน่อล ตูล่า 2 |
3-0
1-0 |
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์[CB-8] 1 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 21:00 | [SS-13]วาร์มโบลเอฟซี |
0-1
0-1 |
อราเมียสก้า ไอเอฟ[SS-10] | +0 ▲▲-0.5 |
|
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 21:00 | 3 FC Vsetin |
2-1
0-0 |
เอชเอฟเค โอโลมุช 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 21:00 | 3 FK Epitsentr Dunayivtsi |
1-2
1-0 |
LNZ Lebedyn 3 | +0 | |
FT 21:00 | FC Vovchansk |
4-1
3-0 |
Real Pharma Ovidiopol | +0 | |
FT 21:00 | 2 เชอคาสกี้ ดีอินโปร |
1-3
0-3 |
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1 | +1.25 ▼+1 |
|
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [2]อิสทิโล ดูชานบี |
4-0
2-0 |
Faizkand[7] 2 | -1.75 ▼-1.5 ▲▲-2 |
|
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 21:00 | FK Viltis Vilnius |
5-3
1-2 |
Nevezis II 1 | -1 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 21:00 | 2 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2 |
0-0
0-0 |
FC Predni Kopanina 1 | +1 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 21:05 | 2 1 FC Samambaia U20 |
0-1
0-0 |
Taguatinga U20 2 | -0.5 | |
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women) | |||||
FT 21:05 | 1 Amazone FAP (W) |
0-2
0-0 |
เอเอส เอวาเอฟเอฟ (ญ) 3 | +0 | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 21:30 | 3 [11]เอฟเค คิมกี้ |
1-1
0-1 |
เอฟเค รอสตอฟ[15] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 21:30 | 1 [13]ซีดี ทอนเดลา |
3-0
1-0 |
ซานตาคลารา[6] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:30 | 2 [8]วิตอเรีย กิมาไรส์ |
0-1
0-0 |
ปอร์ติโมเนนเซ่[14] 3 | -0.5 | |
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 21:30 | 2 [1]บาเซิ่ล |
5-1
2-0 |
เซอร์เวตต์[6] 1 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:30 | 5 [7]ลูเซิร์น |
1-3
1-2 |
เอฟซี ซูริค[2] 4 | -0.25 | |
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ) | |||||
FT 21:30 | Csornai SE |
2-4
1-3 |
Balatonfuredi FC | - | |
FT 21:30 | เคิร์ต |
1-1
1-0 |
โกมาโรม วีเอสอี | - | |
FT 21:30 | 1 Gyorujbarati |
1-6
0-3 |
Papai Perutz | - | |
FT 21:30 | Koronco FC |
5-2
2-1 |
Szentantalfa | - | |
FT 21:30 | THSE Szabadkikoto |
0-5
0-1 |
Hungary Kelen sc | - | |
FT 21:30 | Majosi |
0-1
0-0 |
Pecsvarad Spartacus | - | |
FT 21:30 | Mosonszentmiklosi |
0-7
0-3 |
Perbal | - | |
FT 21:30 | Tanakajd |
1-7
1-4 |
Balatonalmadi SE | - | |
FT 21:30 | 4 1 Felsozsolca |
0-0
0-0 |
Salgotarjani Baratok TC 4 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 21:30 | Balatonkeresztur |
1-2
1-1 |
Bonyhad Volgyseg | - | |
FT 21:30 | Somogysard |
2-3
1-1 |
Nagykanizsai TE 1866 1 | - | |
FT 21:30 | Hajduszoboszloi |
1-4
1-0 |
Balassagyarmat SE | - | |
FT 21:30 | โมริ เซ |
7-3
3-3 |
KSE Csesztreg | - | |
FT 21:30 | Ercsi Kinizsi |
2-2
1-0 |
วีลานี | - | |
FT 21:30 | Taplan |
0-11
0-4 |
ทาทาบันย่า | - | |
FT 21:30 | 2 Csolnoki |
1-10
1-6 |
SC Sopron 1 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
FT 21:30 | Albertirsai |
0-1
0-0 |
KARCAG SE | - | |
FT 21:30 | Janoshalmi |
5-0
1-0 |
Kiskundorozsma | - | |
FT 21:30 | Sauer Vohi |
0-2
0-0 |
ESMTK Budapest | - | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 21:30 | 3 เทสล่า สตรอปคอฟ |
3-2
2-2 |
Slovan Giraltovce 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 21:30 | 3 Mladost Kalsa |
0-2
0-1 |
MFK Sobrance 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 21:30 | 2 Strazske |
1-1
1-1 |
AFK Topolany 1 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 21:30 | 3 [B-5]อีเกอร์ซันด์ ไอเค |
2-0
2-0 |
โรเซนบอร์ก บี[B-14] 1 | -3 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 21:30 | 2 [NS-2]ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค |
0-1
0-1 |
ไอเอฟเค สต็อกซันด์[NS-11] 5 | -1 ▼▼-0.5 |
|
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 21:30 | 1 โรอาร์ (ญ) |
6-0
1-0 |
เมดกิลา (ญ) | -2.25 ▲-2.5 ▼-2.25 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 21:45 | 2 [9]เนวา เทอร์โนพิล |
0-0
0-0 |
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค[10] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 21:55 | 7 1 [12]Posusje |
1-0
1-0 |
โบแรกซ์ บันจา ลูกา[10] 1 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 22:00 | 5 [10]ราปิด เวียนนา |
3-0
1-0 |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี[11] 3 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 3 [1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
1-0
0-0 |
ออสเตรียเวียนนา[9] 3 | -1.75 ▲▲▲-2.5 ▼-2.25 |
|
FT 22:00 | 2 [8]ดับบริวเอสจี วัตเท่น |
1-1
1-0 |
แอลเอเอสเค ลินซ์[3] | +0.75 ▼+0.5 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 22:00 | 1 1 [10]เม็ตซ์ |
3-3
2-1 |
ลีลล์[1] 2 | +1 ▼▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | 2 [HOL D1-5]เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม |
2-1
1-0 |
แอตเลติโก้ มาดริด[SPA D1-1] 1 1 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:00 | [FRA WD1-3]บอร์กโดซ์ (ญ) |
0-0
0-0 |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)[GER WD1-3] 2 | +0 | |
FT 22:00 | [ITA D2-3]มอนซ่า 1912 |
3-0
0-0 |
เจียน่า เออมินิโอ[ITA C1A-16] | -1.25 | |
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 22:00 | KFC Houtvenne |
4-1
2-1 |
Aywaille | - | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 22:00 | 2 [14]ไอเค บราเก้ |
3-2
0-2 |
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ[6] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:00 | 3 [2]เฟเคิล |
1-0
1-0 |
แอคร่อน โตเกลียทติ[9] 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | 3 [13]โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน |
0-1
0-1 |
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[11] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 3 1 [8]สปาร์ตัก มอสโก 2 |
0-2
0-2 |
เวเลส[3] 4 | +0.25 | |
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ) | |||||
FT 22:00 | 3 [LAT D2-2]ตูกุมส์-2000 |
1-3
0-1 |
ริก้า เอฟซี[LAT D1-1] 2 | +2.75 ▲+3 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 [5]ทาบอร์เซซานา |
1-2
0-0 |
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[6] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 22:00 | 4 [7]เอฟเค มาส ทาบอร์สโก |
2-1
1-0 |
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[5] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [10]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
3-1
1-0 |
สปาร์ตาปราก 2[3] 5 | +0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 22:00 | [4]Rudar Prijedor |
0-2
0-2 |
เอฟเค ซาราเยโว[9] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 22:00 | Rakytovce |
7-0
2-0 |
SKM Liptovsky Hradok | -1.25 | |
FT 22:00 | 6 Liptovska Stiavnica |
1-1
1-0 |
Jednota Banova 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:00 | OFK Malzenice |
2-0
1-0 |
TJ Imel 2 | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 ทาทราน คราสโน นาด ไคซุโค |
1-4
1-2 |
โดลนีย์ กูบิน | -0.25 | |
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 22:00 | 2 1 [16]ซีเอส เพแทนจ์ |
1-2
0-1 |
ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน[10] 3 | +0.25 | |
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 22:00 | [KAZ PR-2]โลโคโมทีฟ อัสตานา |
1-0
1-0 |
ไกเซอร์ คีซีรอดา[KAZ PR-13] | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 [KAZ PR-12]เอฟเค อรีส |
0-1
0-1 |
เอฟเค คัสไป[KAZ PR-8] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 22:00 | 3 [2]ดินาโม ทบิลิซี |
2-1
1-1 |
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[3] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 22:00 | 2 [11]โคเบรลัว |
0-1
0-1 |
เดปอร์เตส ซานตาครูซ[5] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เบลารุส คัพ (Belarus Cup) | |||||
FT 22:00 | 3 [BLR D1-9]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ |
0-0
0-0 |
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล[BLR D2-4] 6 | -1.5 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 22:00 | 1 [B-11]โซคอล โบรซานี่ |
4-2
1-1 |
เอฟเค พรีเปเร่[B-7] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 22:00 | 4 [3]ซอกเดียน่า จิซาค(N) |
1-0
1-0 |
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[8] 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | [10]โคแคน(N) |
2-2
0-0 |
ทูรัน[12] | -0.5 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 22:00 | 1 [5]FK Panevezys-2 |
4-2
2-0 |
เอฟเค ทราไก 2[10] 1 1 | -0.5 | |
Scotland Women FA Cup (Scotland Women FA Cup) | |||||
FT 22:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) |
8-0
0-0 |
ควีน ปาร์ค ( ญ ) | - | |
FT 22:00 | อเบอร์ดีน (ญ) |
2-1
0-0 |
Boroughmuir Thistle FC (w) | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | [19]Livstrom |
0-1
0-0 |
Sportist Svoge[15] 6 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | 2 [1]เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ |
1-1
0-0 |
สตรัมส์ก้า สลาวา[11] 2 | -1.25 | |
FT 22:00 | 1 [3]เอฟซี ฮีบาร์ |
2-1
1-0 |
เอฟซี โซโสโพล[7] 2 | -1 | |
FT 22:00 | 4 [12]Marek Dupnitza |
1-1
0-0 |
สปาร์ตัก วาร์นา[5] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [18]Yantra Gabrovo |
0-1
0-0 |
มินยอร์ เพอร์นิค[2] 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 22:00 | 1 1 [10]โปกอน ซีดล์เซ |
0-3
0-1 |
สลาสค์วรอคลาวน์ 2[12] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 22:00 | Sintrense(U17) |
0-1
0-0 |
มาเรียลวาส ยู17 | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 22:00 | 2 [WV-8]RW Rankweil |
3-0
1-0 |
FC Brauerei Egg[WV-10] 5 | -0.25 | |
FT 22:00 | [WT-2]SV Telfs |
3-1
1-1 |
เอสวีจี ไรชีเนา[WT-1] | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | 3 [S-6]เอสเคเอ รอสตอฟ |
0-1
0-0 |
อันจิ มาคัชคาล่า[S-3] 6 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 22:00 | [SG-6]แร็ปป์ กอล์ฟ |
1-1
1-1 |
IFK Karlshamn[SG-12] | -1 | |
FT 22:00 | 3 [NS-15]FC Arlanda |
1-2
1-1 |
คาร์ลเบิร์ก บีเค[NS-5] 2 | +2 ▲▲+2.5 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:00 | ชาก้า ตราโนร์บเช็ค |
3-0
0-0 |
Wisloka Debica | +0 | |
FT 22:00 | 1 1 Sokol Sieniawa |
0-4
0-2 |
Orleta Radzyn Podlaski 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | Swit Skolwin |
3-2
3-0 |
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 บอลเทค จีเนีย |
2-1
0-1 |
Sokol Kleczew 3 | +0 | |
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 22:00 | 3 เอเอฟซี ฮุมโปเลซ |
2-0
0-0 |
Velka Bites | +0.75 | |
FT 22:00 | 1 Sokol Tasovice |
6-0
5-0 |
Polna 2 | -1.75 | |
FT 22:00 | 3 เอฟซี เซนิท คาสลาฟ |
3-2
2-0 |
โซเกิลลิบิส 3 | -1 | |
FT 22:00 | 3 เอฟเค โคลิน |
0-3
0-2 |
SK Vysoke Myto 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 Tj Sokol Lanzhot |
0-1
0-0 |
Sardice 1 5 | +0 ▲+0.25 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 22:00 | 4 Rubikon |
2-0
1-0 |
FC Chernigiv 1 2 | +0 | |
FT 22:00 | 2 Enerhiya Nova Kakhovka |
0-1
0-1 |
FC Victoria Mykolaivka 4 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 FC Lyubomyr Stavyshe |
0-11
0-6 |
FC Livyi Bereh 1 | +1.25 | |
FT 22:00 | 4 SC Poltava |
1-2
0-1 |
Skoruk Tomakovka 4 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 คริสตัล |
0-0
0-0 |
เอฟซี ซูมี่ 4 | -1 | |
FT 22:00 | 4 นิโคปอล-เอ็นพีจียู |
2-2
1-1 |
FC Trostianets 3 | +0 | |
FT 22:00 | 1 บัลเคนี่ ซอร์ย่า |
0-0
0-0 |
เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า | +0.75 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 22:00 | FK Ujezd Nad Lesy |
1-3
1-1 |
FK Admira Praha B 1 | +1.5 | |
FT 22:00 | 4 Moravan Oldrisov |
2-0
1-0 |
FC Irp Cesky Tesin 3 | -0.5 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:30 | [4]วิสล่า คราคอฟ |
1-2
1-0 |
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[12] 1 3 | +0.25 ▼+0 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:30 | 1 [8]ฮอนก้าเอสพู |
4-1
1-0 |
อิลเวส แทมเปเร่[7] 2 | -0.25 | |
FT 22:30 | 5 [2]คูพีเอส |
2-2
2-1 |
ลาห์ติ[4] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 22:30 | 2 [9]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก |
0-0
0-0 |
ฮัมมาร์บี้[5] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:30 | [4]เอล์ฟส์บอร์ก |
3-0
2-0 |
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ[11] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 22:30 | 4 [16]โคเวนทรี ซิตี้ |
2-1
0-1 |
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[17] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | [ENG PR-3]ลิเวอร์พูล |
1-1
1-0 |
แอธเลติก บิลเบา[SPA D1-10] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 22:30 | [SPA WD1-15]เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) |
0-0
0-0 |
วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) 3 | -1 | |
FT 22:30 | [ITA D1-5]นาโปลี(N) |
2-1
1-1 |
อัสโคลี่[ITA D2-16] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 22:30 | FK Karaorman |
1-5
0-3 |
เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | - | |
FT 22:30 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว |
3-2
0-0 |
Voska Sport | - | |
FT 22:30 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) |
3-0
1-0 |
ซีดี ตากอน(ญ) | +0.75 | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 22:30 | 6 [6]เอ็นเค เครสโก |
2-2
0-1 |
NK Fuzinar[7] 1 4 | +0.5 | |
FT 22:30 | 3 [15]MNK FC Ljubljana |
2-2
1-2 |
เอ็นเค บริซิเซ่[8] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga) | |||||
FT 22:30 | 2 [10]เรโนวา |
1-1
0-0 |
Olimpus Skopje Balashikha 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:30 | 4 [5]ราบ็อตนิคกี้ |
1-0
1-0 |
โบเรค เวเลส[8] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:30 | 4 [9]เบรกัลนิก้า สติป |
0-0
0-0 |
เอฟเค ชคูปิ[2] 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 22:30 | 2 [MKD D2-8]FK Tikves Kavadarci |
0-0
0-0 |
เอฟเค สเกนดิจา 79[1] 1 | +0.75 ▼+0.5 ▲▲+1 |
|
FT 22:30 | 5 [4]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ |
1-0
1-0 |
เปลิสเตอร์[6] 2 | -1 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 22:30 | 2 [9]Szentlorinc SE |
1-1
0-0 |
เปซซี่ เอ็มเอฟซี[18] 1 | +0.25 | |
FT 22:30 | 2 [14]ดอร์โรจี เอฟซี |
2-1
2-0 |
เบเก้ซัคซาบา[17] 1 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:30 | 4 [3]บุดดาออร์ส เอสซี |
2-3
2-0 |
เอสโซลโนกิ เอฟซี[10] 2 | -0.25 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 22:30 | 4 [11]เอฟซี บาราโนวีชี |
0-2
0-1 |
Shakhter Soligorsk II[8] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 22:30 | 1 [7]FK Graficar Beograd |
0-0
0-0 |
Mladost Novi Sad 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:30 | 2 1 [SER D1-18]Zlatibor Cajetina |
0-1
0-1 |
Timok 1 2 | -1 ▼-0.75 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | [C-3]เอฟซี วาจากอสกิ |
1-1
1-1 |
อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2[C-9] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:30 | 1 [A-8]PeKa |
2-1
0-1 |
คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ[A-9] 3 | -0.25 | |
FT 22:30 | [C-8]โอแอลเอส โอลู |
3-0
2-0 |
นาร์เปส คราฟท์[C-10] 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 22:30 | [C-11]จีบีเค คอคโคล่า |
1-5
1-2 |
เจเอส เฮอร์คิวลีส[C-5] 1 | +1.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 22:30 | [SS-12]ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ |
6-1
2-0 |
ทีเลโซ เอฟเอฟ[SS-15] | -1.25 | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 22:30 | 2 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) |
2-2
0-1 |
คาปา (ยู20) 2 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:45 | [ENG FAWSL-8]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) |
0-4
0-1 |
อาร์เซน่อล (ญ)[ENG FAWSL-3] | +2 ▲+2.25 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 22:45 | 3 [2]เดเบรเซน วีเอสซี |
2-2
0-1 |
อูจเปสต์[10] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:50 | 1 [GRE D1-6]แอสเตราส ตริโปลิส |
4-1
3-0 |
พีเออี อโตรมิตอส[GRE D1-10] | -0.5 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 22:59 | 2 [10]อัลบอร์ก |
2-0
1-0 |
อาร์ฮุส เอจีเอฟ[11] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:59 | 1 [13]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ |
2-3
0-1 |
ทรอมโซ่ ไอแอล[14] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | [1]โมลด์ |
5-4
3-3 |
เฮาเกซุนด์[6] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 22:59 | 1 [9]ซานเดฟยอร์ด |
1-1
0-0 |
ลีลล์สตรอม[3] 2 | +0 | |
FT 22:59 | 2 [11]ไวกิ้ง เอฟเค |
3-2
2-1 |
คริสเตียนซุนด์ บีเค[4] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | 1 [CYP D1-13]เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี |
0-0
0-0 |
เออีเค ลาร์นาคา[CYP D1-5] 2 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | [SPA WD1-1]บาร์เซโลน่า(ญ) |
6-0
5-0 |
ยูเวนตุส(ญ)[IWD1-1] | -3 | |
FT 22:59 | [HOL D1-3]อาแซด อัลค์มาร์ |
2-1
1-1 |
โตริโน่[ITA D1-17] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | ซานแอนดรู |
1-1
0-0 |
ยูอี แซนท์ส | - | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:59 | 5 [15]ชินเดียทาร์โกวิสเต้ |
1-0
1-0 |
ดินาโม บูคาเรสต์[4] 3 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 22:59 | 1 [2]เอ็มเอสเค ซิลิน่า |
3-1
1-0 |
Sokol Dolna Zdana[8] 1 5 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:59 | 2 [9]เอลเคเอสลอดซ์ |
3-2
1-1 |
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[16] 2 | -1.25 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [15]บัลติก้า |
0-0
0-0 |
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์[6] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 4 [7]อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ(N) |
3-2
0-1 |
ยูโรเซ คราสโนดาร์[19] 7 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:59 | 2 [1]ตอร์ปิโด มอสโก |
1-0
0-0 |
โดลโกพรูดนี่[18] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 22:59 | 3 [(c)-15]เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N) |
3-0
2-0 |
อลิอันซ่า แอตเลติโก[(c)-12] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 22:59 | [9]ซาน มาร์คอส |
1-0
1-0 |
แรนเจอร์ส ทัลค่า[7] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 22:59 | 4 [4]Septemvri Simitli |
1-2
0-1 |
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[14] 1 6 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:59 | รัวฟอส ไอเอล บี |
1-6
0-4 |
จีเจลเลอราเซน ไอเอล | +1 ▲▲▲ ▲▲▲+2.5 |
|
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 22:59 | ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) |
2-2
0-0 |
วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 22:59 | 2 [NS-9]IFK Osterakers FK |
2-1
2-0 |
เอ็นโคปิ้งก์[NS-14] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 22:59 | 2 1 Lautaro de Buin |
0-2
0-1 |
ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 3 | +0 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 22:59 | 2 1 ซาคาชิสปาส จีที |
1-1
1-1 |
CSD Agua Blanca 5 | -0.25 | |
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
FT 23:05 | 2 [IRN PR-3]เอสเตกฮลัล(N) |
0-0
0-0 |
ฟูแลด ครูเซสตัน[IRN PR-6] 1 | -0.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 23:30 | [15]กิมนาเซีย ลา พลาต้า |
1-0
0-0 |
แอดเลติโก ทูคูแมน[8] 1 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 23:30 | 2 [17]อันเดอร์เลชท์ |
3-0
0-0 |
เซอแร็ง ยูไนเต็ด[9] 1 2 | -1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | [SPA D1-2]เรอัล มาดริด(N) |
0-0
0-0 |
เอซี มิลาน[ITA D1-2] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 23:30 | 1 [GRE D1-11]เลเมีย |
3-0
1-0 |
ไอโอนิกอส[GRE D2-1] 2 | -0.25 | |
FT 23:30 | 1 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน |
0-0
0-0 |
พาส เจียนนิน่า 1 | +0 | |
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล) | |||||
FT 23:30 | 2 [GER D3-20]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส |
0-1
0-1 |
ไฟร์บวร์ก[GER D1-10] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 23:30 | 2 [GER D3-17]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ |
1-2
1-1 |
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[GER D2-5] | +0.75 ▲+1 |
|
FT 23:30 | 2 [GER D2-9]ฮันซ่า รอสต๊อค |
1-1
0-1 |
ไฮน์เดนเฮลม์[GER D2-7] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
โคปา อิตาเลีย คัพ (โคปา อิตาเลีย คัพ) | |||||
FT 23:30 | 3 1 [ITA C1C-1]แตร์นาน่า |
1-1
0-1 |
อเวลลิโน่[ITA C1C-2] 5 | -0.75 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 23:30 | 1 [5]เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า |
4-1
3-0 |
เอฟซี ลวีฟ[12] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 23:30 | 3 [8]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ |
1-2
0-1 |
ดินาโม เคียฟ[7] 4 | +0.75 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 23:30 | 2 [17]ซานติเอโก วันเดอเรอร์ |
1-4
0-1 |
ฮัวชิปาโต้[15] | +0.25 ▲+0.5 |
|
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 23:30 | 2 [10]CSKA 1948 Sofia II |
0-3
0-0 |
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[9] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:30 | 1 Samger FC |
4-2
4-1 |
PSV Wellingara 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 23:30 | ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี |
1-2
1-1 |
2nd Infantry Battalion Gambia 2 | -1 ▲-1.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 23:55 | 2 [15]โคลูบารา |
3-1
1-1 |
คูคาริคกิ สตานคอม[4] 3 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 23:55 | 2 [11]วอจโวดิน่า โนวิ แซด |
2-0
2-0 |
เอฟเค วอซโดวัค[9] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 23:55 | 2 [10]ดราโกโวลแยค |
1-2
0-1 |
แซดเอ็นเคโอซีเยค[2] 1 | +1.75 | |
ผลฟุตบอลวัน 9 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 00:00 | 4 [3]รูบิน คาซาน |
2-1
0-1 |
เทเลค กรอซนี่ย์[7] 1 4 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 3 [4]ดินาโม มอสโก |
2-1
0-1 |
ซีเอสเคเอ มอสโก[8] 1 | +0 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [2]ปอร์โต้ |
2-0
1-0 |
เบเลเนนส์[10] 3 | -1.75 ▼-1.5 ▲▲-2 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | [SPA D33-18]เออี พรัท |
1-1
1-0 |
CE Manresa | -0.5 | |
FT 00:00 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ |
1-1
1-0 |
แอตเลติโก บาเรียเรส 1 | +0 | |
FT 00:00 | [SPA D31-13]ปอนเตเบดรา |
1-3
0-2 |
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | [TUR D1-7]อลันยาสปอร์ |
1-3
0-2 |
คอนยาสปอร์[TUR D1-11] | -0.5 | |
FT 00:00 | 1 [ITA D1-20]ปาร์ม่า |
0-2
0-0 |
อินเตอร์ มิลาน[ITA D1-1] 2 | +1.25 | |
FT 00:00 | 2 ซีดี ตูเดลาโน่ |
1-0
1-0 |
ฮูเอสก้า 1 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 00:00 | 2 Accra Hearts of Oak |
0-0
0-0 |
Ashanti Gold 5 | -1 | |
FT 00:00 | CD Burriana |
2-0
0-0 |
ยูดี ซาน เปโดร | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | ฮาเตย์สปอร์ |
1-0
1-0 |
กาเซียนเท็ป B.B. | - | |
FT 00:00 | อัล ฮิลาล |
3-2
2-1 |
อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | - | |
โคปา อิตาเลีย คัพ (โคปา อิตาเลีย คัพ) | |||||
FT 00:00 | 1 [ITA C1B-2]เปรูจา |
1-0
0-0 |
ซุดติโรล อัลโต้[ITA C1B-3] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [3]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น |
2-1
0-1 |
สโลวัคโก้[4] 1 4 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 00:00 | 3 [(a)-15]พูมาส ยูนัม |
1-3
1-2 |
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์[(a)-7] | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 00:00 | 1 [7]เลคเนียร์ เรกยะวิก |
1-0
0-0 |
วาลูร์ เรย์ยาวิค[1] 4 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 00:00 | 4 [2]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค |
2-2
2-1 |
เคเอ อคูเรย์รี่[4] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 00:00 | 4 [11]เอล กัวน่า |
1-1
0-0 |
NBE SC[15] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 2 [16]อัสวาน |
2-2
1-1 |
เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้[18] 2 | +0 | |
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ) | |||||
FT 00:00 | บราม่า |
0-2
0-1 |
อัล วาห์ดา 1 | - | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 00:00 | [11]รัดนิก บิเยลจิน่า |
1-1
1-0 |
เอฟเค เวเลซ[7] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 00:00 | 1 [1]เอฟซี มิลซามี่ |
4-1
0-1 |
เอฟซี ฟลอเรชติ[10] 1 | -2.75 ▲▲-3.25 |
|
FT 00:00 | 3 [7]FC Sfintul Gheorghe |
1-0
0-0 |
ซิมบรู ชิซินู[4] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 00:00 | 1 [A-10]ชาคาริตา จูเนียร์ส |
2-3
1-0 |
นูเอว่า ชิคาโก้[A-17] 1 | -0.25 | |
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [1]เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค |
2-0
1-0 |
Jezero Plav[4] 1 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [1]ดินาโม บาตูมี |
3-1
1-1 |
ซามเตรเดีย[10] 3 | -2 ▲-2.25 ▼-2 |
|
เบลารุส คัพ (Belarus Cup) | |||||
FT 00:00 | [BLR D1-6]ดินาโม เบรสต์ |
2-0
1-0 |
เอฟซี รุค เบรสต์[BLR D1-4] 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 00:00 | 2 [15]เอฟซี ไอการ์ |
1-1
0-1 |
ซิโอฟอค เอฟซี[12] 5 | -0.5 | |
FT 00:00 | [8]ซเซจ เอเค |
3-0
2-0 |
III. เครูเลติ ทียูอี[20] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | 3 [6]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส |
1-1
0-0 |
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี[5] 2 | -0.25 | |
FT 00:00 | 3 [1]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี |
1-2
0-2 |
ชัควารี่ ทีเค[16] 2 4 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 00:00 | 1 [19]ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี |
1-4
0-3 |
ไนเรกิฮาซา[2] 1 | +0.25 | |
FT 00:00 | 6 เคชเคเมติ ทีอี |
5-2
2-1 |
โซลอคซาร์ 1 1 | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | 2 CF Trujillo |
1-1
0-0 |
ซีดี เมียยาดาส 4 | +0.25 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 00:00 | 2 [16]ลิเท็กซ์ โลเวช |
2-0
1-0 |
เนฟโตชิมิก บูร์กัส[21] | -1.25 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 00:00 | 5 1 Municipal Turrialba |
0-3
0-1 |
AD Cariari Pococi 1 | -0.75 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 00:00 | 4 ซีดี มาร์เกวนเซ่ |
4-1
2-0 |
CD Suchitepequez 3 | -0.75 | |
FT 00:00 | 5 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ |
0-1
0-0 |
คลับ ออโรร่า 6 | -0.5 | |
Nigeria Cup ( Nigeria Cup) | |||||
FT 00:00 | 2 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี |
2-2
2-2 |
Bayelsa United 1 | -0.25 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 00:10 | 2 [4]Forge FC |
2-0
2-0 |
Atletico Ottawa[8] 1 3 | -1.25 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 00:15 | 3 Talento y Vida |
1-2
0-1 |
Independiente Sabaneta 1 4 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | 1 CD Quintanar |
0-0
0-0 |
CD Pedroneras 1 | -0.5 | |
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup) | |||||
FT 00:30 | 2 [ISR D1-6]มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า |
1-3
0-1 |
มัคคาบี้ เนทันย่า[ISR D1-7] 2 | +0 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 00:30 | 3 [2]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช |
4-0
2-0 |
โซกอล ออสโตรดา[15] 4 | -1 ▲▲▲ ▲-2 |
|
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup) | |||||
FT 00:40 | 3 1 อัล ฟูโตวา |
0-1
0-0 |
เทชริน เอสซี 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 00:45 | 3 ดักลาส เฮก |
0-0
0-0 |
เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 2 | +0.5 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 01:00 | 1 [7]สลาสค์ วรอคลาวน์ |
1-1
1-0 |
เลเชีย กอเดนซ์[8] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 01:00 | 1 [15]สตาเบ็ค |
3-1
2-0 |
ชาร์ปบอร์ก 08[12] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า |
1-2
0-1 |
พอนเฟร์ราดิน่า 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 Villacanas |
0-2
0-1 |
โตเลโด 1 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Cancel 01:00 | CD Azuaga |
|
กอร์โดบา บี | - | |
FT 01:00 | 1 AD Llerenense |
0-1
0-1 |
เมริดา เอดี | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 01:00 | 2 CD Calamonte |
1-0
1-0 |
ดอน เบนิโต้ 1 | +0.75 | |
FT 01:00 | [SPA WD1-4]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) |
1-3
1-2 |
เอซี มิลาน(ญ)[IWD1-2] | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 01:00 | [GRE D1-7]โวลอส เอ็นเอฟซี |
2-1
1-0 |
โอเอฟไอ เครเต้[GRE D1-13] | -0.5 | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 01:00 | 4 [5]เอ็นเค นาฟต้า |
2-3
1-1 |
NK Roltek Dob[12] | -1 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 [13]เลฟสกี้ โซเฟีย |
0-2
0-2 |
อาร์ดา[10] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 01:00 | 2 [11]เอสเคเอฟซีเรด |
1-0
0-0 |
ดูนาจสก้า สเตรด้า[9] 4 | +1 | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 01:00 | 3 2 [4]วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ |
1-6
0-3 |
ปาคซิ เซ[9] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 5 [(a)-4]ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ |
2-2
2-0 |
วิลล่า เอสปาโนลา[(a)-16] 5 | -1.25 | |
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga) | |||||
FT 01:00 | 2 [7]อคาเดมี่ ปานเดฟ |
1-1
0-1 |
FC Struga Trim Lum 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 01:00 | 2 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) |
1-0
0-0 |
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | 1 ซิเอร่า(เยาวชน) |
1-1
1-0 |
แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 3 | -0.75 | |
FT 01:00 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) |
4-3
1-2 |
ซานโตส(เยาวชน) 1 4 | -1 | |
FT 01:00 | 2 บาเฮีย (เยาวชน) |
2-2
0-2 |
เกรมิโอ้ (เยาวชน) 3 | +0 | |
FT 01:00 | 4 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) |
5-2
0-1 |
ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 1 | +0 | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 01:00 | 4 [SER D1-20]เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา |
1-0
1-0 |
IMT Novi Beograd[4] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | บันกู(N) |
3-1
2-1 |
มาดูเดดา 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | 1 เซ็นทรัลเอสซี |
0-0
0-0 |
ซูซา พีบี 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 01:00 | 1 [3]มอเตรอ รูบิน |
1-2
0-1 |
รุช ซอร์ซอฟ[9] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 01:00 | [1]พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ[6] | - | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:00 | 1 [(c)-10]ซีเอ อัตลาส |
0-0
0-0 |
เบรัสเตกี[(c)-12] 2 | -0.75 | |
FT 01:00 | 4 1 [(c)-15]เฟอโรคาริล มิดแลนด์ |
2-3
1-2 |
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส[(c)-4] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [(c)-9]เรอัล พิลาร์ |
0-1
0-0 |
อิตูไซย์โง[(c)-2] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 [(c)-15]คลับ ลูจัน |
2-0
0-0 |
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ[(c)-12] | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 2 [(c)-16]เคลย์โพล |
0-2
0-0 |
สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด[(c)-19] 5 | +0.25 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:00 | 3 1 คลับ ซิโพลเล็ตติ |
1-1
0-1 |
โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 1 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 1 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว |
0-1
0-0 |
เดปอร์ติโวมาดรีน 2 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 01:00 | 3 ซานซิเนน่า |
1-0
1-0 |
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 1 | +0.25 | |
FT 01:00 | 2 Independiente Chivilcoy |
0-1
0-0 |
สปอร์ติโว เพนาโรล 1 | -0.5 | |
FT 01:00 | 1 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ |
0-0
0-0 |
Club Ciudad de Bolivar | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู |
1-0
0-0 |
ครูเซโร เดล นอร์เต้ 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 3 วิลล่า มิเตร |
3-3
1-2 |
ฮูราแคน ลาส เฮราส 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 4 รีโอ บรังโก-อีเอส |
0-3
0-1 |
Rio Branco VN 4 | +0 | |
FT 01:00 | 2 อิมอเร่ อาร์เอส |
2-0
1-0 |
คาเซียส อาร์เอส 1 | +0.5 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 2 เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ |
4-0
2-0 |
Juventus RJ 4 | -1.75 ▲▲▲ ▲▲-3 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 2 เรอัลบราซิล ดีเอฟ(เยาวชน) |
7-0
3-0 |
SE Santa Maria U20 2 | -2.5 | |
Brazil Campeonato Baiano 2 (Brazil Campeonato Baiano 2) | |||||
FT 01:00 | 4 1 Barcelona BA |
3-0
1-0 |
Botafogo BA 1 | +0 | |
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 01:00 | 1 Atletico Catarinense |
0-3
0-1 |
คัมโบริว เอสซี 3 | +0.75 ▲▲+1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 01:00 | 7 Nacao |
1-1
1-0 |
บาร์ราเอฟซี 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women) | |||||
FT 01:00 | 1 Macara (W) |
2-4
1-2 |
Club Nanas (w) | +2.25 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:15 | 1 [(c)-16]อคาเดเมีย กันโตเลา(N) |
0-2
0-1 |
สปอร์ต บอยส์[(c)-13] 4 | +0.25 | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 01:15 | 1 [8]เอ็นเค อลูมินิจ |
1-1
1-1 |
เอ็นเค มูรา 05[10] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี |
2-4
1-2 |
โบโลญญ่า | +0.5 | |
โคปา อิตาเลีย คัพ (โคปา อิตาเลีย คัพ) | |||||
FT 01:30 | 3 2 [ITA C1B-1]ปาโดวา |
0-0
0-0 |
อาเลซซานเดรีย[ITA C1A-2] 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 3 [A-13]แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร(N) |
0-0
0-0 |
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[A-4] 2 | +0.25 | |
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 01:30 | 1 CD Platense Zacatecoluca Reserves |
0-1
0-1 |
Alianza FC San Salvador Reserves | +0.25 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:30 | 2 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย |
4-1
2-0 |
ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 3 | -0.5 | |
FT 01:30 | 2 เดซามปาราดอส |
0-0
0-0 |
Deportivo Camioneros 3 | -0.5 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:35 | 1 [A-15]เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส |
0-0
0-0 |
เบลกราโน่[A-6] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 01:45 | 3 [22]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ |
0-1
0-0 |
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[9] 4 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 01:45 | [8]มงต์เปลลิเย่ร์ |
2-3
2-0 |
โอลิมปิก มาร์กเซย[5] 1 | +0.25 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 01:45 | [13]สปอตติโว อิเทโน่ |
0-0
0-0 |
คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา[8] | +0 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 01:45 | 5 Boca Juniors Bermejo |
2-2
2-1 |
เดปอร์ติโว โรดิโอ เดล เมดิโอ 3 | -0.5 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 02:00 | 1 [13]ยูเวนตูเด้ |
1-2
1-0 |
อัตเลติโก มิไนโร่[2] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 02:00 | 2 [18]อเมริกา เอ็มจี |
1-0
0-0 |
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[11] 2 | +0 | |
FT 02:00 | 1 [8]ซานโตส |
0-0
0-0 |
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[10] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 02:00 | 3 [10]ออสเทนเด้ |
1-0
0-0 |
เคเอเอ เกนท์[14] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 02:00 | 1 [5]สเตอัว บูคาเรสต์ |
2-1
1-1 |
กาซ เมตาน เมดิอัส[9] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 02:00 | 1 [10]โบแร็ค คาแค็ก |
1-4
0-1 |
ปาร์ติซาน เบลเกรด[2] 1 | +1.5 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 02:00 | 1 1 [8]ทาลา เอล เจช |
1-1
0-1 |
พีระมิดส์ เอฟซี[4] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 2 [3]เอล มาสรี่(N) |
3-1
1-1 |
เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ[14] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 02:00 | 2 [9]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า |
0-1
0-1 |
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[6] | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:00 | 3 [B-8]อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย(N) |
1-1
0-0 |
เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่[B-4] 2 | -0.25 | |
FT 02:00 | 2 [A-8]อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ |
1-0
0-0 |
เทมเปอร์ลีย์[A-14] 2 6 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 2 [(a)-10]Real Tomayapo |
1-2
1-0 |
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[(a)-13] 1 3 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 02:00 | 4 [(c)-9]โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส |
0-0
0-0 |
อูเรนเซ่ เอสซี[(c)-12] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 02:00 | 4 [9]Racing Louisville (W) |
3-1
1-1 |
Kansas City NWSL (W)[10] 3 | -0.5 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 02:00 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) |
2-2
1-1 |
พัลไมรัส (เยาวชน) 1 | +0.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 02:00 | 2 [A-6]มานุส (สมัครเล่น) |
1-0
1-0 |
โวลตา เรดอนดา[A-1] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ |
1-2
1-0 |
อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย |
1-1
1-0 |
ทิทาเนส เอฟซี | -0.25 | |
FT 02:00 | ยูเรนา เอสซี |
1-2
0-1 |
ฟันเดเชียน ลาร่า เดปอร์ติวา | -0.25 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 02:00 | 4 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส |
3-1
3-0 |
General VelAsquez 3 | -0.25 | |
FT 02:00 | 3 Deportes Recoleta |
1-0
0-0 |
ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 4 | -0.25 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:00 | 3 สปอร์ติโว เบลกราโน่ |
1-2
1-1 |
ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:00 | 2 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส |
2-0
1-0 |
ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 1 4 | +0 ▲-0.25 |
|
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 02:00 | 2 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) |
0-1
0-1 |
อเมริกา เด กาลี (ญ) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 5 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ |
1-0
1-0 |
Retro/PE 2 | -0.75 ▼-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:00 | 2 เทรเซ่ พาไรบา |
0-0
0-0 |
แคมพิเนสเซ่ พีบี 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 4 ซีเอส เซอร์จิเป้ |
2-0
1-0 |
ASA 1 | -0.75 | |
FT 02:00 | 2 Paragominas FC PA |
0-0
0-0 |
Juventude MA 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:00 | 1 Penarol AM |
5-0
2-0 |
อัตเลติโก อาเครียโน่ | -1 ▲▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 02:00 | 3 เซียนอร์เต้ พีอาร์ |
2-1
1-1 |
เบาวิสต้า อาร์เจ 3 | -0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 02:10 | 2 Florida Tropics |
1-1
0-0 |
Boise Cutthroats FC 3 | -1 | |
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 3 [5]เคอาร์ เรย์ยาวิค |
1-1
1-1 |
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[6] 1 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:15 | [9]เคฟลาวิค |
1-1
0-1 |
ฟีลเคียร์[10] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:15 | 5 1 [12]อัคราเนส |
4-1
1-0 |
เอชเค โคปาโวกค์[11] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 02:15 | 3 Estudiantes de Medellin |
1-0
0-0 |
Inder Girardota 4 | -1 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 02:30 | 2 [5]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า |
2-0
0-0 |
ฟามาลิเคา[9] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:30 | 2 [SPA D1-3]บาร์เซโลน่า |
3-0
1-0 |
ยูเวนตุส[ITA D1-4] 1 | -0.5 ▼▼▼+0.25 ▼+0 |
|
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 02:30 | 1 CS Herediano (W) |
3-2
1-0 |
Municipal Pococi Women 2 | -2.75 ▲▲-3.25 ▼-3 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 02:30 | 2 Avai Rondonia U20 |
1-3
0-0 |
Porto Velho EC U20 1 | +0.75 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 03:00 | 2 [(a)-4]เอดี กรีเชีย |
0-0
0-0 |
จิคาราล เซอร์โคบา[(a)-2] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:00 | 1 [(c)-15]Universitario de Popayan |
0-0
0-0 |
เรอัล ซานตานเดร์[(c)-9] 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 03:00 | 2 Atletico Vega Real |
2-1
0-1 |
UniversidadO M 5 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 03:00 | 5 Municipal Limeno Reserves |
3-0
1-0 |
CD Luis Angel Firpo Reserves 2 2 | -1 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 03:00 | 2 Plataneros La Blanca |
1-1
0-0 |
เดปอร์ติโบซานเปโดร 2 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 03:00 | 1 แกลเวซ เอซี |
2-2
0-2 |
ฟาส คลับ (สมัครเล่น) | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 03:00 | 3 [3]Cavalry FC |
1-0
1-0 |
Valour[2] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:30 | 4 เรียล ยูเวนตูเด้ |
1-0
0-0 |
Fleming Threee 2 | -0.75 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:30 | 3 [(c)-18]เดป.ซาน มาร์ติน |
0-2
0-1 |
เอเลี่ยนซา ลิม่า[(c)-2] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 03:30 | 1 [22]ทาโคมา ดีเฟียนซ์ |
3-1
3-0 |
Oakland Roots[31] 2 | +0 ▲▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:30 | 1 [(c)-13]บาแรนคิลล่า เอฟซี |
1-1
0-0 |
แอตเลติโก้ เอฟซี[(c)-6] 2 | +0 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:00 | 4 1 [23]โบคา จูเนียร์ส |
1-1
0-1 |
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[18] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 04:00 | 1 [NIC D1(a)-8]ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว |
1-0
0-0 |
Bravos Primavera 2 | -1.75 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 04:00 | 1 [(a)-10]CS Cerrito(N) |
2-0
1-0 |
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ[(a)-2] 4 | +1 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 3 [(c)-17]ลา อีคูดัด |
0-0
0-0 |
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[(c)-14] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 04:00 | 2 [(c)-10]12 เดอ อ็อคทูเบอร์ |
0-1
0-1 |
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[(c)-4] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 04:00 | 1 [HON D1(c)-5]เรอัลโซเซียดัดโทเคา |
0-3
0-1 |
ซีดี โอลิมเปีย[HON D1(c)-1] 3 | +0.75 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 04:00 | 4 [(a)-9]กัวสตาโตยา |
1-0
1-0 |
เดปอร์ติโว อิซทาปา[(a)-4] 2 | -0.75 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 04:00 | 2 [A-3]โบตาโฟโก้ พีบี |
2-1
0-1 |
เอสซี เปซานดูปารา[A-4] 4 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | 2 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต |
1-2
0-1 |
เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 3 | -0.25 ▼+0 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 04:00 | 3 Chimaltenango FC |
1-2
1-0 |
Juventud Pinulteca FC 3 | -0.75 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 04:00 | 1 1 ยาปิรันก้า เอพี |
0-2
0-1 |
คาสแตนฮาล พีเอ 1 3 | +1 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 04:15 | 3 1 [5]ฟลาเมงโก |
0-4
0-2 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[15] 1 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 04:15 | 2 [7]ซิเอร่า |
0-0
0-0 |
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[9] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:15 | 1 1 [(a)-10]CD Platense Municipal Zacatecoluca |
2-2
2-1 |
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[(a)-2] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 04:15 | 3 1 [(a)-3]Jocoro FC |
3-4
1-4 |
Once Municipal[(a)-5] 5 | +0 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 04:15 | 2 [(a)-11]ออโรร่า |
2-1
2-0 |
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์[(a)-3] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 04:30 | 1 [2]โคโล โคโล่ |
2-0
1-0 |
คูริโก้ ยูนิโด[16] | -1 ▲-1.25 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 04:30 | 2 [(c)-2]9 de Octubre |
0-1
0-0 |
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ[(c)-13] 2 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 05:00 | 1 [12]ชิคาโก ไฟร์ |
2-1
2-0 |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[9] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 05:00 | 2 [1]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
2-1
2-1 |
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน[4] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 05:00 | [14]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ |
2-1
0-0 |
แนชวิลล์ เอฟซี[3] 1 | +0 | |
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 05:00 | 1 [HON D1(c)-2]ซีดี โมตากัว |
3-0
2-0 |
พลาเทนเซ่[HON D1(c)-9] 1 | -1.75 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 05:00 | [3]ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) |
0-2
0-1 |
ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)[7] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 4 [(a)-7]ซีเอฟ แอตแลนเต้ |
2-1
0-0 |
Monterrey B[(a)-16] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League) | |||||
FT 05:00 | 3 เอสวีวิคตอรี่บอยส์ |
4-3
1-1 |
อินเตอร์วิลเลมสตัด 2 | +0.5 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 05:00 | 1 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) |
1-1
0-1 |
ปาชูกา(ญ) 1 | +0.75 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 05:00 | 3 Atletico Chiriqui Reserves |
0-1
0-1 |
Mario Mendez FC 1 4 | +0 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 05:35 | 4 East Valley United |
1-2
0-2 |
New York Contour United 4 | -1.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:00 | 2 [11]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
2-1
2-1 |
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[5] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:00 | 1 UNAN Managua (W) |
3-2
1-1 |
Real Esteli (W) | -0.75 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:00 | 4 1 [C-6]เดปอร์ตีโบ ลาร่า |
1-1
1-0 |
อารากัว เอฟซี[C-3] 5 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 5 1 [(a)-1]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า |
2-3
1-2 |
เฮเรดิอาโน[(a)-12] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 06:00 | คอสตา เดล เอสเต |
0-0
0-0 |
อาราเบ้ ยูนิโด้ 2 | +0 ▲-0.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |