ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 8 สิงหาคม 2564ผลบอล 7 สิงหาคม 2564ผลบอล 6 สิงหาคม 2564ผลบอล 5 สิงหาคม 2564ผลบอล 4 สิงหาคม 2564ผลบอล 3 สิงหาคม 2564ผลบอล 2 สิงหาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 6 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 06:20 | 2 Santos AP |
4-0
2-0 |
มาคาปา 2 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 07:00 | 2 [CHI D2-2]คอนอูมโบ ยูนิโด |
3-0
2-0 |
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล[CHI D2-16] 4 | -0.5 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 07:00 | 4 [(a)-10]Club Chivas Tapatio |
1-2
0-0 |
Cocodrilos de Tabasco FC[(a)-9] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
CONCACAF League (CONCACAF League) | |||||
FT 07:00 | 2 ฮันคุ๊ค เวอร์เดส(N) |
0-1
0-0 |
ซานโตส เด กัวปิเลส 2 | +2 ▲+2.25 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 07:30 | 4 เอบีซี อาร์เอ็น(N) |
0-1
0-0 |
ฟลาเมงโก 1 | +1.75 ▼+1.5 ▲+1.75 |
|
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
FT 08:00 | 2 1 [COL D2(c)-13]บาแรนคิลล่า เอฟซี |
2-0
1-0 |
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา[COL D1(c)-9] 6 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:00 | 2 [22]ทาโคมา ดีเฟียนซ์ |
1-1
0-1 |
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[23] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
CONCACAF League (CONCACAF League) | |||||
FT 09:00 | 2 [GUA D1(a)-1]คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส |
1-1
1-0 |
Once Municipal[SLV D1(a)-5] | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 09:05 | 3 [(a)-12]กัวเรตาโร่ เอฟซี |
0-1
0-1 |
คลับ เลออน[(a)-11] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 13:00 | [ISR D3S-11]เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด |
0-3
0-2 |
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา[ISR D3S-2] | +0.25 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 13:00 | 3 [WB-2]FK Yenisey-2 Krasnoyarsk |
2-1
1-1 |
คาชานก้า มอสโก[WB-10] 5 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 14:00 | 3 1 [A-5]เอฟเค อูราล (เยาวชน) |
1-1
1-0 |
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน)[A-9] 6 | -0.25 | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
Cancel 14:00 | [8]ฮูม ซิตี้ (ยู 20) |
|
อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20)[2] | - | |
Cancel 14:00 | [10]เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) |
|
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)[13] | - | |
Cancel 14:00 | [7]อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) |
|
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)[5] | - | |
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League) | |||||
FT 14:30 | ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด |
3-2
3-1 |
โคซแท็ล สปิริท | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:35 | 2 [POL ME-6]ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) |
2-4
0-1 |
สลาเวีย ปราก (ยู 19)[CZE U19-1] 2 | +0.5 | |
FT 15:00 | 1 [SPA D1-16]อลาเบส |
4-3
1-0 |
อัล นาเซอร์ ดูไบ[UAE LP-5] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 15:00 | 1 CSM Satu Mare |
3-1
1-1 |
CS Sportul Simleu Silvaniei | +0.25 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 15:00 | ดนีโปร-1 (ยู 21) |
4-1
3-0 |
เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 1 | - | |
FT 15:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) |
2-0
0-0 |
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | - | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
Cancel 15:15 | [3]เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) |
|
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)[14] | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 15:30 | 1 [B-7]หวูฮั่น ซอลล์(N) |
1-1
1-1 |
เทียนจิน เทนด้า[B-8] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 15:30 | 1 [B-1]เฉิงตู ซินเฉิง(N) |
2-0
0-0 |
เสิ่นหยาง เออบาน[C-4] 4 | -2.25 ▼-2 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:45 | [BLR RL-7]เอฟซี อิสลอช(สำรอง) |
0-3
0-1 |
บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง)[BLR RL-2] | - | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 15:45 | 1 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) |
1-1
1-1 |
West Adelaide (W) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 15:45 | เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) |
2-4
1-1 |
แอดิเลด ซิตี้ หญิง | +0.5 ▲+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | 1 [SPA D1-5]เรอัล โซเซียดาด |
3-1
1-1 |
เออิบาร์[SPA D1-20] | -1 | |
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 16:00 | 2 ญี่ปุ่น(ยู23) |
1-3
0-2 |
เม็กซิโก (ยู 23) 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 16:00 | 3 [A-4]Konopliev Youth |
2-2
1-1 |
รูบิน คาซาน (สำรอง)[A-1] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 16:00 | 1 [2]ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) |
3-0
2-0 |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)[10] 1 | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 16:00 | Rukh Vynnyky U21 |
5-1
3-0 |
Veres Rivne U21 1 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:15 | 3 [HUN U19A-7]เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) |
3-2
2-0 |
Udinese U19 4 | +1.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
Cancel 16:45 | [7]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค |
|
อัลโตน่า เมจิค[12] | - | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 17:00 | 1 [19]กัมบะ โอซาก้า |
2-3
0-1 |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[6] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 17:00 | 3 [A-3]FK Nizhny Novgorod Youth |
1-3
0-2 |
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)[A-8] | +1.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 17:00 | 1 [B-10]Khimki Youth |
0-2
0-0 |
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)[B-1] 2 | +1 ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 17:00 | เยอรมนี(ยู 17) |
10-1
5-0 |
โปแลนด์(ยู 17) | - | |
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 17:00 | 4 [2]ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ |
2-2
2-0 |
อาบาฮานี[3] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
Cancel 17:15 | [3]เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ |
|
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี[13] | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 17:30 | [B-5]เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) |
1-2
1-0 |
ชางชุน ย่าไท่[B-2] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 17:30 | 1 [B-3]Chertanovo Moscow Youth |
2-0
1-0 |
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)[B-9] 3 | +1 ▼+0.75 ▼+0.5 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
Cancel 17:30 | [8]มอร์แลนด์ เซบราส |
|
เอฟซี บูลลีนไลออน[10] | - | |
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 17:45 | 1 [4]เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า |
2-1
0-0 |
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท[5] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 17:45 | เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) |
1-4
0-0 |
มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:45 | Salisbury Inter Reserves (w) |
1-6
0-4 |
West Adelaide Reserve (w) | +1.75 | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 18:00 | 3 [A-7]สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) |
1-0
0-0 |
Strogino Youth[A-10] 5 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 18:00 | 2 [B-7]อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) |
2-3
1-2 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)[B-4] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 18:00 | [2]เมโทรสตาร์ เอสซี |
3-0
0-0 |
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี[5] | +0 | |
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 Port Darwin FC |
3-0
2-0 |
Darwin Hearts 2 | -2.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN) | |||||
FT 18:30 | 1 Murdoch University Melville FC (W) |
3-2
2-2 |
Perth SC (W) | -1.75 | |
FT 18:30 | ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) |
0-1
0-0 |
เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) | -0.5 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 2 2 [A-6]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) |
0-3
0-2 |
ซูโจว ดองวู[C-5] 3 | +0.75 ▲▲▲+1.5 ▲▲▲+2.25 |
|
FT 18:35 | 2 [A-1]เหมยโชวเคอเจีย(N) |
2-3
1-1 |
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[C-2] 3 | -1 ▲▲-1.5 ▼▼-1 |
|
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 18:45 | [1]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี |
1-2
0-1 |
Tanjong Pagar Utd[6] 1 | -1.75 ▲-2 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [TUR D2-5]อัลเตย์สปอร์ |
1-3
0-3 |
อุมรานิเยสปอร์[TUR D2-8] | -0.75 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 19:00 | 1 [A-4]เสฉวน(N) |
3-0
1-0 |
เจียงซี เหลียนเชง[B-5] 2 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 19:00 | 1 [5]สวีเดน(ญ)(N) |
1-1
1-0 |
แคนาดา(ญ)[8] 1 | -0.5 | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 19:00 | [B-6]UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth |
2-2
1-2 |
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)[B-8] | +0 | |
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League) | |||||
FT 19:00 | 2 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(ยู 19) |
0-2
0-1 |
ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) 1 | +0 | |
FT 19:00 | 3 เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) |
0-2
0-0 |
บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) 3 | +0.25 | |
Kyrgyzstan Cup (Kyrgyzstan Cup) | |||||
FT 19:00 | 2 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค |
0-1
0-0 |
FK Alga Bishkek 1 | -1 | |
FT 19:00 | 3 1 อาเลย์ |
0-3
0-1 |
Neftchi Kochkor 1 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | 1 Black Bulls |
0-1
0-1 |
Ferroviario de Nampula 1 | -2 ▲-2.25 ▼▼▼-1.5 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 19:30 | 2 [B-3]เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน(N) |
0-0
0-0 |
ปักกิ่ง กั๋วอัน[B-4] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 19:30 | 1 [B-6]ต้าเหลียน อาเออร์บิน(N) |
0-5
0-2 |
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี[B-1] | +1.5 | |
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
FT 19:30 | 2 AS Fap |
3-0
2-0 |
ไดนาโม เดอ ดูอาลา 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20) | |||||
FT 20:00 | คองโก ดีอาร์ ( ญ ) ยู 20 |
5-1
0-0 |
Sao Tome Principe U20 (W) | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 4 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) |
0-2
0-1 |
โคลอน (สำรอง) 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 2 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) |
1-2
1-1 |
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 แบนฟิลด์(สำรอง) |
3-0
0-0 |
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) |
2-2
1-1 |
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 3 | -0.5 | |
FT 20:00 | 3 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) |
1-1
0-1 |
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 2 | +0 | |
FT 20:00 | 4 1 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) |
1-1
1-0 |
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 5 | -0.5 | |
FT 20:00 | 4 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) |
1-2
0-0 |
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1 4 | +0.75 | |
FT 20:00 | 2 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) |
1-3
0-2 |
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 4 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 นีเวลล์ส (สำรอง) |
1-2
0-0 |
พลาเทนเซ่(สำรอง) 1 | -0.5 | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 20:10 | 3 [8]Noravank |
2-1
1-1 |
เอฟซี พิวนิค[2] 1 | +1.5 ▼▼+1 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:10 | 2 โกดอย ครูซ (สำรอง) |
0-1
0-0 |
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 2 | +0.5 | |
FT 20:10 | 3 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) |
1-0
1-0 |
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 7 | -0.5 | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 20:30 | [8]ชักดิดี้ |
3-0
0-0 |
Gareji Sagarejo[4] | +0.75 | |
FT 20:30 | 3 [5]เมรานี่ ทบิลิซี่ |
2-1
1-1 |
ชิคฮูร่า[10] 3 | -2.75 | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 21:00 | 4 [13]เอฟซี อูฟา |
1-1
1-0 |
โลโคโมทีฟ มอสโก[4] 1 5 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup) | |||||
FT 21:00 | Efrin |
0-1
0-0 |
อัล ฟูโตวา 2 | -0.25 | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 21:00 | 5 [A-2]ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) |
3-0
2-0 |
อูฟา (เยาวชน)[A-6] 2 | -1.5 ▲▲-2 |
|
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 21:00 | [(a)-5]เนกาซ่า (ยู20) |
1-0
0-0 |
ครูซ อซูล(ยู20)[(a)-16] | - | |
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
FT 21:00 | 1 Ngaoundere University FC |
1-4
0-0 |
Renaissance Ngoumou 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | Unisport Bafang |
0-2
0-1 |
Fauve Azur Elite 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | nternational Sporting De Douala |
1-1
0-1 |
Foncha Street Bamenda 4 | -0.5 | |
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division) | |||||
FT 21:00 | 3 1 EMC Podillya (W) |
1-0
0-0 |
Voskhod Stara Mayachka (w) | +2.5 ▲▲+3 ▲+3.25 |
|
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 21:00 | 1 FK Kauno Zalgiris III |
0-2
0-0 |
FM Klaipedos 2 | -1.5 | |
FT 21:00 | 2 BFA Vilnius II |
3-0
2-0 |
อุเทนิส อุเทน่า 3 | -0.5 | |
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League) | |||||
FT 21:15 | Al Ahly Shendi |
0-2
0-1 |
Al-Hilal Kadougli 3 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | [HOL WD1-4]เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) |
1-0
1-0 |
วีวี อัลค์มาร์ (ญ)[HOL WD1-7] | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 21:30 | 4 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) |
1-3
0-0 |
โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)[DAN U19-5] 3 | -0.75 | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:30 | 1 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ |
0-0
0-0 |
ยัง สปอร์ต | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division) | |||||
FT 21:30 | 2 1 Zhitlobud-1 (W) |
1-2
1-1 |
Zhitlobud-2 (W) 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 21:30 | 2 Excursionistas U20 |
1-0
1-0 |
Defensores Unidos U20 6 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | 1 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ)(N) |
0-2
0-1 |
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 3 | +1.75 ▼+1.5 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 1 [6]ASK Bravo Publikum |
2-1
0-1 |
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[7] 1 5 | -0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 22:00 | 2 [7]อัล ฮุสเซน อีร์บิด |
1-0
1-0 |
มานน์[9] 2 | -0.5 | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [5]อารารัต |
3-2
2-0 |
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน[9] 4 | -2.75 ▲▲-3.25 ▼-3 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 22:00 | 2 [M-14]เอสซี ซนอย์โม |
2-3
0-1 |
เวลเก เมซิริคิ[M-10] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 22:00 | 1 [11]มาเชล มูบาเร็ค(N) |
1-1
1-0 |
บุนยอดกอร์[6] 1 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:00 | [1]ปัคตากอร์(N) |
1-0
1-0 |
นาซาฟ การ์ชิ[4] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 22:00 | 1 [9]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ |
0-0
0-0 |
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่[3] 1 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | 3 [S-17]FC Yessentuki |
0-2
0-2 |
มาชูค- เคเอ็มวี[S-4] 4 | +1.75 ▲+2 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:00 | 1 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา |
0-4
0-3 |
EBK 2 | +1.5 | |
FT 22:00 | 1 FC Kirkkonummi |
3-1
2-0 |
EPS Reservi 2 | -1 ▼▼-0.5 |
|
Ecuador Reserve League (Ecuador Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 1 มูชุค รูน่า (สำรอง) |
0-2
0-1 |
Universidad Catolica del Ecuador Reserves 2 | +1 | |
FT 22:00 | 2 1 Barcelona Guayaquil Reserves |
1-1
1-1 |
Club 9 de Octubre (R) 4 | +0 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:10 | 2 [7]ดีซัวกาส เทลเซีย |
2-0
0-0 |
เนเวซิส[10] 3 | -1.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 22:10 | 1 [(a)-4]Mazatlan U20 |
1-4
1-4 |
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)[(a)-1] 1 | +0.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:15 | 3 โปซีท |
1-1
0-1 |
ตัวโกลัน เตราส 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:15 | 2 Pirkkalan JK |
2-2
1-1 |
Pato 2 | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:30 | 2 [3]โบโตซานี่ |
2-1
0-0 |
ยูทีเอ อารัด[7] 4 | -0.25 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:30 | 2 [6]ราดนิคกี้ 1923 |
0-1
0-1 |
แรดนิค ซูดูลิซาร์[8] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 1 [A-1]เจเอพีเอส |
1-0
0-0 |
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา[A-3] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:30 | [B-2]เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ |
2-1
0-0 |
เอฟซี เอลเวส-คิสเซท[B-4] 4 | -0.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 3 Union Plaani |
1-0
1-0 |
KyPa 2 | -0.5 | |
FT 22:30 | 1 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ |
2-4
0-1 |
เอฟซีคอนตู | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:30 | 4 1 ทีไอพีเอส วันตา |
0-1
0-0 |
อัตเลตีโก เมลมิ 2 | -0.75 | |
FT 22:30 | 1 วีจี 62 |
0-0
0-0 |
เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 1 | +0 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:45 | 4 [9]ทแซร์สโค เซโล |
1-2
1-1 |
โบเตฟ วราตซา[4] 6 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:59 | 2 [15]โกลนิค เลชน่า |
0-4
0-1 |
วอร์ต้า พอซแนน[13] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | [TUR D1-12]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค |
0-0
0-0 |
เยนิ มาลัตยาสปอร์[TUR D1-15] | - | |
FT 22:59 | [ITA D1-15]สเปเซีย |
1-2
0-1 |
เครโมเนเซ่[ITA D2-12] | -1 | |
FT 22:59 | 1 [BWPL-2]เอฟเค มินสก์ (ญ) |
0-5
0-3 |
Dinamo-BGUFK Minsk (w)[BWPL-1] | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
FT 22:59 | Tekstilac Ravnice |
0-1
0-0 |
เอ็นเค จารูน 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 22:59 | [ITA C1B-7]เชเซน่า |
10-1
3-0 |
Sansepolcro ASD | - | |
FT 22:59 | [FRA WD1-1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) |
1-5
0-3 |
โอลิมปิก ลียง (ญ)[FRA WD1-2] | - | |
FT 22:59 | [CYP D1-3]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี |
1-1
1-1 |
โดซ่า คาโตโกเปีย[CYP D1-9] | -1 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:59 | 2 [6]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ |
1-0
1-0 |
จีเคเอส ทิคี[8] 1 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 22:59 | 3 [(c)-4]เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล(N) |
0-1
0-1 |
อินติกัส เดปอร์เตส[(c)-11] 1 | +0 | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 22:59 | 1 [3]วิโซซิน่า จิคลาวา |
0-0
0-0 |
ดูก้า ปรากซ์[2] 1 | +0 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:59 | 3 [9]เอฟซี เอลวา |
3-1
3-1 |
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[4] 3 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:59 | 2 [8]ทาร์ตู เจเค มัก 2 |
1-2
1-1 |
เอฟซี มาร์ดู[1] 2 | +2.25 | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 22:59 | 1 [3]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี |
0-3
0-1 |
Tallinna FC Ararat TTU[4] 1 | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 1 [2]Halliu football College |
1-0
1-0 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[9] 3 | -2.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 1 วิพาส ซาโล |
1-2
1-1 |
แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 3 | +0 | |
FT 22:59 | 1 แอลพีเอส เฮลซิงกิ |
6-3
5-1 |
เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 2 | +0.5 | |
FT 22:59 | 1 สปอร์ติ้ง คริสตินา |
0-3
0-2 |
คิอิสโต้ วาซ่า 1 | +1.5 | |
FT 22:59 | 2 จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด |
2-3
0-1 |
LehPa Kontiolahti 2 | -2 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 22:59 | 3 1 ASKO Kottmannsdorf |
3-3
3-1 |
เอสวี เลนดอร์ฟ 1 | -1 ▲-1.25 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:59 | Sabadell U19 |
0-4
0-2 |
ซีอี ยูโรปา(ยู 19) | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:15 | 1 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) |
1-1
1-0 |
เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) 2 | -2.25 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 23:30 | 2 [9]ซิลเคบอร์ก |
4-1
1-0 |
วีบรอก[6] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | [HOL D1-7]โกรนิงเก้น |
0-0
0-0 |
เอซี เวนิช[ITA D2-5] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 23:30 | 1 [SPA D32-4]ราซิ่ง ซานตานเดร์ |
0-0
0-0 |
บูร์โกส ซีเอฟ[SPA D31-1] 1 | +0 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 23:30 | 1 [9]เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ |
3-2
1-2 |
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[16] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 23:30 | [3]ฮวิโดฟ ไอเอฟ |
3-0
3-0 |
เฟรมัด อเมเจอร์[12] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 23:30 | 4 [6]ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) |
0-0
0-0 |
กราเซอร์ เอเค[11] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 23:30 | 3 [14]คัพเฟ่นเบิร์ก |
1-2
0-1 |
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์[10] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 23:30 | 3 1 [2]ออสเตรีย ลัสเตนัว |
2-1
2-1 |
เอฟซี ไลเฟริ่ง[3] 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 23:30 | 3 [4]เอสเคยู อัมเสตทเทน |
3-0
0-0 |
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา[15] 1 3 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 23:30 | 3 [5]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน |
2-1
0-1 |
วาปรัส ปาร์นู[10] 3 | -2.5 ▼-2.25 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 23:30 | 2 [B-2]โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) |
0-1
0-0 |
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)[B-5] 4 | -1 ▲▲▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 23:30 | [2]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) |
5-1
2-1 |
โคลดิ้ง บี (ญ)[4] 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 23:30 | 4 1 [B-9]วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก |
3-1
3-0 |
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น[B-2] 3 | +0.25 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 23:30 | 2 [WV-3]เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ |
2-2
0-2 |
FC Lauterach[WV-9] 4 | -1.5 | |
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 23:30 | 2 เอฟเค โคมูตอฟ |
1-3
1-2 |
เมทีโอปราก 2 | -0.5 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 23:30 | 1 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี |
1-3
0-2 |
เอเอสวี น็อยมาคท์ 1 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:45 | 1 [SPA D2-15]เอดี อัลคอร์ค่อน |
2-1
1-0 |
อีบีซ่า[SPA D33-1] 1 | -0.5 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 23:50 | 2 Stolem Gniewino |
3-1
2-0 |
GKS Przodkowo 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
ผลฟุตบอลวัน 7 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต |
1-0
0-0 |
Hammer SpVg | - | |
FT 00:00 | วัตเทินไชด์ 09 |
1-0
1-0 |
Concordia Wiemelhausen | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
FT 00:00 | 1 [SPA D1-19]เรอัล บายาโดลิด(N) |
2-2
0-1 |
เอสดี อมอเรเบียต้า[SPA D32-3] 1 | -0.75 | |
FT 00:00 | 1 EC Granollers |
1-2
0-2 |
ซีพี ซาน คริสโทบอล 2 | -0.5 | |
FT 00:00 | [BEL D2-4]เควีเอสเค ลอมเมล |
1-2
1-1 |
เดสเซล สปอร์ต[BEL FAD-13] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | 1 [GER RegW-16]เอสวี ลิปสตัดท์ |
3-3
3-0 |
เคเอสวี บาวนาทาล 2 | -1.25 ▼-1 |
|
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 00:00 | 3 [2]เอ็นเค ครักคา |
1-2
0-1 |
ทริงลาฟ คราน[3] 1 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 00:00 | 1 [5]เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
0-1
0-0 |
เฮลซิงกอร์[1] | -0.25 ▼+0 |
|
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 00:00 | 1 [FRA D2-20]ชาโตรูซ์ |
2-0
1-0 |
โชเลท เอสโอ[11] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [5]อูแอส กงการ์กโน่ |
2-0
1-0 |
เรด สตาร์ 93[7] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 2 [12]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี |
1-2
1-0 |
โอร์แลงส์ ยูเอส[6] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 4 [4]เลอ ม็องส์ |
1-0
1-0 |
Stade Briochin[8] 1 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 3 1 [15]บูโลญจน์ |
1-1
0-0 |
เอฟซี แซมบี[FRA D2-19] 1 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 1 [10]บรูค พีรอนนาส |
1-1
0-0 |
วิลเลฟรองเช[3] 1 1 | +0 | |
FT 00:00 | 1 [FRA D4B-12]เซอด็อง(N) |
1-1
1-0 |
อานซี[14] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 4 [9]เซเต้ เอฟซี |
2-0
1-0 |
บาสเตีย ซีเอ[16] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 5 [17]เกรไตล์ |
0-0
0-0 |
อาวรองเช่[13] 1 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 00:00 | 2 [3]สปายริส เคานาส |
1-1
0-1 |
เอฟเค ริเตเรียไอ[6] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 00:00 | Al-Ahli Tripoli |
0-0
0-0 |
อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | - | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 00:00 | 3 [M-1]ฮลูชิน |
1-2
1-1 |
เอสเอฟเค โชวิน่า[M-17] 4 | -1 ▲▲-1.5 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | [B-15]ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม |
0-2
0-1 |
เอสวี เฮล์มสเตเทน[B-16] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | 3 [B-8]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง |
2-0
0-0 |
SC Eltersdorf[B-18] 2 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:00 | 3 [C-5]ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก |
2-1
0-0 |
เอสเฟา รีด บี[C-8] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 00:00 | [E-6]เฟริส เวียนนา 1894 |
4-1
2-0 |
FC Andelsbuch[E-9] 1 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 00:00 | [C-17]เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า |
0-2
0-0 |
เอสซี คาลสดอฟ[C-7] | - | |
FT 00:00 | 1 [C-4]ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี |
7-1
4-1 |
เอฟซี เวลส์[C-11] 4 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 00:00 | [C-14]SV Spittal |
0-2
0-1 |
ยูนิออน กรูเทน[C-2] | +1.5 | |
FT 00:00 | 1 [E-8]น็อยซีเดิล(N) |
1-3
1-1 |
Traiskirchen[E-2] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 00:00 | [C-16]ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ |
2-1
1-0 |
SK Treibach[C-10] 1 | -1.75 | |
FT 00:00 | 2 1 [C-3]วอคลามาร์ค |
3-0
0-0 |
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)[C-1] 1 | +0.75 ▲▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 00:00 | 2 [C-6]อัลเลอไฮเลเกน |
2-2
1-1 |
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ[C-12] 4 | +0.25 | |
FT 00:00 | [WS-6]เอสวี เซเคอเคน |
3-0
1-0 |
ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์[WS-5] | - | |
FT 00:00 | [WS-10]บิชช็อฟส์โฮเฟิน |
5-0
2-0 |
เอสวี โกรดิก[WS-8] | - | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:00 | 2 Grossklein |
4-1
2-0 |
Gleinstatten 6 | -1.75 | |
FT 00:00 | 3 SV Strass |
1-1
0-1 |
SV Rader Nais Tobelbad 2 | +0 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:00 | 3 Goppinger SV |
2-0
1-0 |
FV Ravensburg 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 00:00 | มาเรียไลน์ |
1-0
0-0 |
Hedensted 1 | -0.5 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 00:00 | 1 SK Batov |
3-2
1-2 |
Luhacovice 3 | +0 ▲-0.25 |
|
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League) | |||||
FT 00:00 | Hilal Alsahel |
0-3
0-1 |
Alamal Atbara 1 | -0.25 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 00:05 | 1 เอฟซี ซีสเวส |
2-2
2-1 |
บี 1913 โอเดนเซ่ | +0 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:15 | 1 วัลท์ติ |
1-0
1-0 |
PKKU II 1 | -0.25 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 00:20 | 2 Club Deportivo La Chalaca |
1-1
0-1 |
Sol de Oriente 5 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | [SPA D2-9]ลาส พัลมาส |
3-0
1-0 |
ยูดี ทามาราเซเต้[SPA D34-10] | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 00:30 | [SPA WD1-2]ซีดี ตากอน(ญ)(N) |
3-0
0-0 |
กลาสโกว์ เซลติก (ญ)[SCO WPL-2] | - | |
FT 00:30 | 2 [SPA D33-15]ฮอสปิตาเลย์ |
0-2
0-1 |
อันดอร์ราซีเอฟ[SPA D33-4] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 00:30 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล |
2-2
1-1 |
เบเลซ ซีเอฟ | +0 ▲-0.25 |
|
FT 00:30 | CA Vianes |
2-2
1-0 |
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า[SPA D33-10] | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 00:30 | [3]อัล ไฟซาลี |
1-2
0-2 |
ซาฮับ เอสซี[11] 2 | -1.5 | |
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League) | |||||
FT 00:30 | 3 ฮัททีน |
0-3
0-1 |
เทชริน เอสซี 3 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 00:30 | [D-1]อ็องกูแลม |
0-0
0-0 |
อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์[D-9] | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:30 | 2 [E-14]เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ |
0-4
0-1 |
SV Stripfing Weiden[E-7] | +1 ▲▲▲+1.75 ▼+1.5 |
|
FT 00:30 | 4 [E-11]เอสซี แมนสดอร์ฟ |
1-3
0-0 |
เวียเนอร์ วิคตอเรีย[E-1] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 00:30 | [WT-12]SV Fugen |
1-4
1-2 |
คิทซ์บูเฮล[WT-8] | - | |
FT 00:30 | 1 [WT-6]คุฟซไตน์ |
1-3
0-1 |
เอสวี ฮอลล์[WT-10] 2 | -2 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:30 | 3 FC Zirl |
1-5
1-2 |
SV Kematen 2 | -0.25 | |
FT 00:30 | 2 SV Leithaprodersdorf |
1-2
1-1 |
ASV Siegendorf 3 | +0.5 ▲▲+1 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:30 | 1 SC Staaken |
1-0
1-0 |
เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:30 | 4 MSV Neuruppin |
4-0
2-0 |
เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 01:00 | 2 [20]ดอร์เดรชท์ |
1-1
0-1 |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[14] | +0.25 | |
FT 01:00 | 1 [9]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี |
0-1
0-1 |
เอฟซี ออสส์[10] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 01:00 | [15]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น |
2-2
1-2 |
โวเลนดัม[6] 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 01:00 | 2 [19]เดน บอสช์ |
2-0
0-0 |
เฮลมอนด์ สปอร์ต[12] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 [13]เอสซี เทลสตาร์ |
1-1
1-1 |
เอ็มเมน[HOL D1-16] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | 1 [SPA D1-14]เลบานเต้(N) |
0-1
0-0 |
อลาเบส[SPA D1-16] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | พานาธิไนกอส(N) |
2-2
2-1 |
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:00 | เอล ซาน มาร์ติน |
3-1
1-1 |
ซีดี พราวิอาโน | - | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 01:00 | 1 [3]เซอร์เวน่า ซเวซด้า |
1-0
0-0 |
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค[4] 2 | -2.25 ▼▼-1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 01:00 | 4 [14]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย |
1-1
0-0 |
โลโคโมทีฟ โซเฟีย[7] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 01:00 | [12]ซลาเต้ โมราฟเซ่ |
1-1
1-0 |
เอฟเค เซนิก้า[4] 1 4 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 01:00 | 1 1 [4]วาร์ดา เซ |
2-1
1-1 |
กีไอร์มอต เอสอี[5] 3 | -0.5 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 4 [(a)-15]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ |
2-2
1-1 |
ซีเอ เรนติสตัส[(a)-10] 2 | -0.25 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 01:00 | [9]ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง |
2-0
0-0 |
ธอร์ อคูเรย์รี่[7] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [6]กรินดาวิค |
1-2
0-1 |
ไอเอฟ เวสตรี[5] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
wales challenge league cup (wales challenge league cup) | |||||
FT 01:00 | 2 1 [WAL FAWCS-15]Undy Athletic |
1-1
0-1 |
มหาวิทยาลัยสวอนซี[WAL FAWCS-5] 2 | +1.25 | |
FT 01:00 | 1 [WAL FAWCN-6]รูตินทาวน์ เอฟซี |
0-3
0-2 |
แกลร์นาร์ฟอน[Welsh PR-6] 2 | +0.75 | |
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 01:00 | [1]วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) |
1-0
0-0 |
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)[6] 1 | -2.25 ▲-2.5 ▲▲▲-3.25 |
|
FT 01:00 | 1 [3]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) |
1-1
1-0 |
ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ)[7] 2 | +0 | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 01:00 | 2 [SER D1-16]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
2-0
0-0 |
FK Loznica[5] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 01:00 | โรมาเนีย(ยู 17) |
2-1
0-1 |
มาซิโดเนีย(ยู 17) | -0.5 ▼-0.25 ▼+0 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 2 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) |
4-0
2-0 |
จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) 2 | -1.75 ▲-2 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:00 | 4 Fram/Ulfarnir U19 |
1-5
0-3 |
เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 1 | +4 ▼▼+3.5 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:00 | 1 Drumcondra FC |
1-3
1-2 |
Ardmore Rovers 4 | +0.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 4 บานฟิลด์(สำรอง) |
0-1
0-1 |
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 4 | -0.5 | |
FT 01:00 | 3 1 ฮูรากัน(สำรอง) |
0-2
0-0 |
ลานุส(สำรอง) 3 | -0.25 | |
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 01:00 | 4 ทูพีนัมบัส |
1-0
0-0 |
Uniao Luziense 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 01:00 | CA Carlos Renaux |
2-0
1-0 |
อีซี อินเตอร์นาซิอองนาลเอสซี | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:15 | 1 ลา โรด้า ซีเอฟ |
0-3
0-2 |
ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | +1 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:15 | 1 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส |
1-2
0-0 |
CD Coopsol 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 01:25 | 1 [1]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ |
1-1
0-0 |
ซังค์ พอลเท่น[13] 4 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 01:30 | 2 [3]เลช พอซนาน |
2-0
0-0 |
คราโคเวีย คราคอฟ[14] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 01:30 | 2 [2]มิดทิลแลนด์ |
4-1
1-0 |
เวเจิล[12] 4 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | 3 [TUR D2-1]อดาน่า เดมิร์สปอร์ |
1-1
0-0 |
เบซิคตัส เจเค[TUR D1-1] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:30 | 2 [SPA D1-9]กรานาดา ซีเอฟ |
3-1
2-1 |
มาลาก้า[SPA D2-12] 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
FT 01:30 | 1 [SPA D1-5]เรอัล โซเซียดาด(N) |
1-3
0-1 |
โอซาซูน่า[SPA D1-11] 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 01:30 | [ENG-S PR-2]ติเวอร์ตัน ทาวน์ |
0-0
0-0 |
Bideford AFC | - | |
FT 01:30 | [ENG Conf-13]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด |
1-1
0-1 |
เรดดิ้ง(ยู 23)[ENG PU23B-8] | +0.25 | |
FT 01:30 | [ENG RYM-22]เมอร์สทัมเอฟซี |
1-3
1-0 |
ดัลลิช แฮมเลต[ENG CS-12] | +1.25 | |
FT 01:30 | [ENG Conf-14]บอร์แฮม วู๊ด |
4-0
1-0 |
อาร์เซน่อลซี | +0.5 | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 01:30 | 2 [1]เอฟซี ธูน |
1-2
0-1 |
อารัว[4] 5 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:30 | 1 [5]เนอชาแตล ซามักซ์ |
4-0
1-0 |
เอสซี เครียนส์[7] 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:30 | 3 [12]ดาเชีย มิโอวินี่ |
0-1
0-0 |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[1] 5 | +1 ▼▼+0.5 ▲+0.75 |
|
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 01:30 | 1 [5]เบรย์ วันเดอเรอร์ส |
3-1
1-0 |
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[10] 4 | -1.5 ▼-1.25 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 01:30 | 3 1 [12]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
0-3
0-1 |
ออดราออปอเล[17] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:30 | 3 นิวบริดจ์ ทาวน์ |
3-3
1-3 |
เกลนวิลล์ เอฟซี 1 2 | +0.75 | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 01:45 | 2 [6]เดอร์รี่ ซิตี้ |
3-0
1-0 |
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[5] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 01:45 | 2 [4]คลับบรูซ |
1-1
1-0 |
เซอร์เคอร์ บรูซ[6] 4 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 01:45 | 1 [6]บอร์นมัธ เอเอฟซี |
2-2
1-1 |
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[ENG PR-19] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | 1 New Salamis |
1-3
1-1 |
Kensington Borough 1 | -0.5 | |
FT 01:45 | 2 1 West Essex |
4-2
2-1 |
St Panteleimon 2 | -0.75 | |
FT 01:45 | 1 โครโตเน่ |
1-1
0-1 |
วิโบเนเซ่ 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 01:45 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู |
0-3
0-2 |
สการ์โบโรห์ | -1.25 ▼-1 |
|
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล) | |||||
FT 01:45 | 4 [GER D3-5]ทีเอสวี 1860 มิวนิค |
1-1
0-0 |
ดาร์มสตัดท์[GER D2-17] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:45 | 1 [GER D2-3]ดินาโม เดรสเดน |
2-1
0-0 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07[GER D2-11] 5 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 01:45 | 2 [4]ยูซี ดับลิน |
0-0
0-0 |
เชลบอร์น[1] 2 | +0.5 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 01:45 | 3 1 [2]ทรีตตี้ ยูไนเต็ด |
1-4
1-2 |
คาร์บินทารี เอฟซี[8] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 01:45 | 4 [3]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ |
2-3
2-2 |
คอร์ก ซิตี้[9] 2 | -0.5 | |
wales challenge league cup (wales challenge league cup) | |||||
FT 01:45 | 1 [WAL FAWCN-11]ลานดูเนา |
0-2
0-1 |
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี[Welsh PR-1] | +3 ▼+2.75 |
|
FT 01:45 | 2 [WAL FAWCN-4]แอร์บัส ยูเค บรอจตัน |
3-2
2-0 |
บัคลี่ย์ ทาวน์[WAL FAWCN-2] 5 | -1.75 | |
FT 01:45 | 1 [WAL FAWCN-12]ทคอนวี ยูไนเต็ด |
1-3
1-3 |
โฮลลีย์เวลล์[WAL FAWCN-13] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 2 [WAL FAWCS-7]อัมมันฟอร์ด |
0-4
0-2 |
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน[Welsh PR-10] | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:45 | 1 [WAL FAWCN-10]เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี |
3-0
3-0 |
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[Welsh PR-12] 1 | -0.75 | |
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League) | |||||
FT 01:45 | 3 Cumbernauld Colts |
1-6
0-4 |
มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง 4 | -0.25 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:45 | 1 เซนต์ มอชแทส |
5-1
1-0 |
Firhouse Clover FC 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 01:45 | 3 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด |
2-2
0-2 |
บลูเบล ยูไนเต็ด 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:45 | 1 มิดเดิลเติ้น เอฟซี |
4-2
2-1 |
ดักลาส ฮอลล์ 2 | +0 | |
FT 01:45 | 2 ไลซลิปยูไนเต็ด |
2-1
1-0 |
บัลลี่มุน ยูไนเต็ด 1 | +0.5 | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 02:00 | [3]โมนาโก |
1-1
1-1 |
น็องต์[18] | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | 2 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี |
1-1
0-0 |
เซบีย่า แอตเลติโก 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 02:00 | 1 โดเวอร์ แอทเตลิก |
4-1
0-1 |
วัตฟอร์ด (ยู 23) | +0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) |
0-4
0-0 |
บาเยิร์น มิวนิค (ญ)[GER WD1-1] | - | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | 3 [12]เรโม เบเลม |
0-1
0-0 |
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[11] 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:00 | 2 [B-10]แอดเตริโค ราแฟล่า |
2-2
2-1 |
ซาน เทลโม่[B-13] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
wales challenge league cup (wales challenge league cup) | |||||
FT 02:00 | 3 [Welsh PR-8]อเบอรี่สวิธทาวน์ |
1-1
0-1 |
เพนนี่บอนท์เอฟซี[Welsh PR-5] 3 | +0.25 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 02:00 | 1 [3]Sportivo Ameliano |
1-3
0-1 |
ทาคัวรี่ เอฟบีซี[6] | -0.25 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 02:00 | 3 Deportes Limache |
1-0
1-0 |
ดี.คอนเซ็ป 5 | -0.5 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 02:00 | เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี |
1-1
1-0 |
ลิฟฟีย์ เพลียส์ 5 | -0.25 | |
FT 02:00 | 2 คาร์ริกาไลน์ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
สโคฟ วันเดอเรอร์ 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 02:00 | 4 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ |
7-1
2-1 |
Stokkseyri 3 | -3.5 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 02:15 | 1 [1]สปอร์ติ้ง ลิสบอน |
3-0
0-0 |
วิเซล่า[POR D2-2] 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 02:15 | 1 [11]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค |
0-3
0-1 |
กอเดรนเกอร์[4] | +1 ▼▼+0.5 |
|
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 02:15 | 1 [8]Tindastoll Neisti Womens |
1-3
1-1 |
เบรย์ดาบลิค (ญ)[2] 1 | +2.5 ▲+2.75 ▼+2.5 |
|
FT 02:15 | 2 [9]เคฟลาวิค(ญ) |
1-2
1-1 |
ฟีลเคียร์(ญ)[10] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 02:15 | 4 [4]KF Fjallabyggdar |
2-2
0-2 |
วอลซันกูร์[2] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 02:15 | 2 [5]ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก |
2-2
0-0 |
คาริ อัคราเนส[11] 3 | -2 ▲-2.25 ▼-2 |
|
FT 02:15 | 2 [7]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ |
1-2
1-2 |
Throttur Vogur[1] 1 3 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 02:15 | 1 [6]Grotta Womens |
0-3
0-1 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)[4] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 03:00 | [6]เจเอส คาบิลี่ |
3-2
1-0 |
ดับบิวเอ ทเลมเซน[15] 1 | -0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 03:00 | 5 [E-3]แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา |
1-0
0-0 |
ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา[E-6] 1 5 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 03:00 | 3 โตรอนโต้ เอฟซี 2 |
2-1
1-1 |
ริชมอนด์ คิกเกอร์ 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 03:00 | 1 Llaneros (W) |
0-0
0-0 |
ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ) 3 | +0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 03:00 | อีซี อาเกีย เนกรา |
0-1
0-1 |
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | +2.5 ▲▲+3 ▼+2.75 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 03:00 | 1 Udelas FC |
3-3
1-0 |
CA Independiente de la Chorrera Reserves 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 2 RB Keflavik |
5-4
2-2 |
Isbjörninn 2 | -0.75 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:30 | 2 [(c)-17]สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) |
1-2
0-1 |
สปอร์ติ้งคริสตัล[(c)-7] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 03:30 | 3 CD Chalatenango Reserves |
1-1
0-1 |
Atletico Marte Reserves 5 | -0.75 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 03:48 | 2 FADEP Mendoza |
2-0
1-0 |
Universidad Nacional de Cuyo 2 | - | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 04:00 | 3 1 [(a)-7]เซอร์โร ลาร์โก |
0-1
0-0 |
ซีเอ เพนาโรล[(a)-4] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 04:00 | [9]สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ |
2-1
0-0 |
เดปอร์ติโว คาเปียต้า[14] | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 04:00 | 5 [(c)-10]เรอัล คาร์ทาเกน่า |
0-1
0-0 |
ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี[(c)-7] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 04:00 | 1 โคลอน ซี-3 |
0-1
0-0 |
UMECIT 2 | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:00 | 3 [24]ซาร์เมียนโต้ |
1-0
0-0 |
โรซาริโอ เซ็นทรัล[22] 3 | +0 ▲▲-0.5 ▼▼+0 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:00 | 3 [15]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี |
0-0
0-0 |
บรากันติโน้[4] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 2 [8]กัวรานี่ เอสพี |
2-0
1-0 |
บราซิล เด เปโลตัส[19] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 05:30 | 3 [2]กอริติบ้า พีอาร์ |
1-1
0-0 |
โกยาส[3] 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 05:45 | [(a)-13]คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) |
1-0
1-0 |
โตลูกา(ยู 20)[(a)-7] | +0 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 05:45 | 1 โคลชากัว ซีดี |
1-2
0-0 |
เดปอร์เตส วัลดิเวีย 2 | +0.25 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:00 | 3 [W-5]ซาโมร่า บารินาส |
1-1
1-0 |
ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส[W-4] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:00 | 2 [31]Loudoun United |
0-0
0-0 |
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์[17] 3 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 06:00 | 3 [29]นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี |
1-2
1-1 |
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์[5] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 06:00 | 2 [A-7]อัลโต พีไอ |
1-1
0-0 |
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี[A-4] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 06:00 | 5 ปิราต้า เอฟซี(N) |
2-2
0-2 |
ฮวน อูริช 1 5 | +0.25 | |
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 06:00 | 1 1 ลา อีคูดัด (ญ) |
1-1
1-1 |
มิลเลียนนาริออส (ญ) | +0.25 ▼+0 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 06:00 | 3 1 SD Atletico Nacional |
1-0
1-0 |
SD Panama Oeste 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 06:00 | 6 1 Sporting San Miguelito Reserves |
2-1
2-0 |
CD Centenari 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |