ราคาบอล.cc









ผลบอล 4 สิงหาคม 2564ผลบอล 5 สิงหาคม 2564ผลบอล 6 สิงหาคม 2564ผลบอล 7 สิงหาคม 2564ผลบอล 8 สิงหาคม 2564ผลบอล 9 สิงหาคม 2564ผลบอล 10 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 6 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
07:00 คอนอูมโบ ยูนิโด
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
07:00 Club Chivas Tapatio
Cocodrilos de Tabasco FC -
CONCACAF League (CONCACAF League)
07:00 ฮันคุ๊ค เวอร์เดส
ซานโตส เด กัวปิเลส -
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
07:30 เอบีซี อาร์เอ็น
ฟลาเมงโก -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
08:15 พีเอสเอ็มมากัสซาร์
บาริโต ปูเตรา -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:00 กัวเรตาโร่ เอฟซี
คลับ เลออน +0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
09:00 ทาโคมา ดีเฟียนซ์
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี -
CONCACAF League (CONCACAF League)
09:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส
Once Municipal -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
11:15 เปอเซล่า ลามังกัน
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
13:00 บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี -
13:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ -
13:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน -
13:00 โลแกน ไลท์นิ่ง
คาปาลาบา บูลด็อก -
13:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
บริสแบน สไตรเกอร์ส -
13:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
โกลด์ โคสต์ ไนท์ -
13:00 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี -
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
14:00 ฮูม ซิตี้ (ยู 20)
อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) -
14:00 เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) -
14:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)
เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) -
14:00 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) -
14:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)
Altona Magic U21 -
14:00 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) -
14:00 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)
โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
15:00 FK Nizhny Novgorod Youth
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) -
15:00 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)
อูฟา (เยาวชน) -
15:00 Konopliev Youth
รูบิน คาซาน (สำรอง) -
15:00 Chertanovo Moscow Youth
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) -
15:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) -
15:00 เอฟเค อูราล (เยาวชน)
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) -
15:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)
Strogino Youth -
15:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) -
15:00 Khimki Youth
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) -
15:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
15:30 หวูฮั่น ซอลล์
เทียนจิน เทนด้า -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
15:30 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด
ซูโจว ดองวู -
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
16:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
16:30 เสฉวน
เจียงซี เหลียนเชง -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
16:45 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
อัลโตน่า เมจิค -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
16:45 บรอดมีโดว์ เมจิก
เมทแลนด์ -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
แดกู เอฟซี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
17:15 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
17:30 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
ชางชุน ย่าไท่ -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
17:30 บริสเบน เคไนท์ส
เมาท์ กราเวท -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
17:30 มอร์แลนด์ เซบราส
เอฟซี บูลลีนไลออน -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
17:45 เมโทรสตาร์ เอสซี
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี -
south australian premier league (south australian premier league)
17:45 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
18:35 เหมยโชวเคอเจีย
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง -
18:35 เฉิงตู ซินเฉิง
เสิ่นหยาง เออบาน -
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
18:45 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี
Tanjong Pagar Utd -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
19:00 เมรานี่ ทบิลิซี่
ชิคฮูร่า -
19:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ
เอฟซี ซิโอนี่ -
19:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ -
19:00 ชักดิดี้
Gareji Sagarejo -
19:00 เอฟซี กากรา
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
19:30 ต้าเหลียน อาเออร์บิน
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี -
19:30 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน
ปักกิ่ง กั๋วอัน -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
20:00 Noravank
เอฟซี พิวนิค -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
20:00 มาเชล มูบาเร็ค
บุนยอดกอร์ -
20:00 ปัคตากอร์
นาซาฟ การ์ชิ -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
20:00 อลาชเคิร์ท บี
แกนด์ซาซาร์ กาแพน -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
21:00 เอฟซี อูฟา
โลโคโมทีฟ มอสโก -
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
21:00 เคไอ แคร๊กสวิก
ไวกิงเกอร์ โกตู -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
21:00 เนกาซ่า (ยู20)
ครูซ อซูล(ยู20) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
21:00 FC Yessentuki
มาชูค- เคเอ็มวี -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
22:00 ดีซัวกาส เทลเซีย
เนเวซิส -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
22:00 อัล ฮุสเซน อีร์บิด
มานน์ -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
22:00 อารารัต
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
22:00 Mazatlan U20
มอนเทอร์เรย์ (ยู20) -
moldova division 2 (moldova division 2)
22:00 FC Sucleia
เอฟซี เชอร์ริฟ บี -
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
22:30 เฮดไอเอฟเค
เอสเจเค ไซนาโจเอน -0.25
+0
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:30 เจเอพีเอส
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา -
22:30 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์
เอฟซี เอลเวส-คิสเซท -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
22:45 ทแซร์สโค เซโล
โบเตฟ วราตซา -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
22:45 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
วิลล่า เอสปาโนลา -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
22:59 โกลนิค เลชน่า
วอร์ต้า พอซแนน -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
22:59 วิโซซิน่า จิคลาวา
ดูก้า ปรากซ์ -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
22:59 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
วาปรัส ปาร์นู -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
22:59 เอฟซี เอลวา
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี -
22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด -
22:59 ทาร์ตู เจเค มัก 2
เอฟซี มาร์ดู -
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
22:59 Halliu football College
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 -
22:59 Viimsi MRJK
Vandra JK Vaprus -
22:59 Laanemaa Haapsalu
Tallinna JK Legion B -
22:59 นอมเม่ เจเค คาลจู 2
ทาบาซาลู ชาร์ม่า -
22:59 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี
Tallinna FC Ararat TTU -
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
23:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว
เอฟซี ไลเฟริ่ง -
23:30 เอสวี ฮอร์น
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) -
23:30 เอสเคยู อัมเสตทเทน
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา -
23:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
กราเซอร์ เอเค -
23:30 คัพเฟ่นเบิร์ก
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
23:30 วาปรัส ปาร์นู
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ -
23:30 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
ทรานส์ นาร์ว่า -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
23:30 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)
โคลดิ้ง บี (ญ) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
23:30 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน