ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 7 สิงหาคม 2564ผลบอล 6 สิงหาคม 2564ผลบอล 5 สิงหาคม 2564ผลบอล 4 สิงหาคม 2564ผลบอล 3 สิงหาคม 2564ผลบอล 2 สิงหาคม 2564ผลบอล 1 สิงหาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 5 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 06:10 | 2 [3]Forge FC |
0-1
0-0 |
ยอร์ก 9 เอฟซี[7] 1 4 | -0.75 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:30 | 3 [6]โคลัมบัส ครูว์ |
2-4
0-3 |
ดีซี ยูไนเต็ด[8] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 06:30 | 3 [5]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
3-0
3-0 |
โตรอนโต้ เอฟซี[11] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 06:30 | 2 2 [7]มอนทรีออล อิมแพ็ค |
2-2
0-0 |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[10] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 06:30 | 29 de setiembre |
0-5
0-2 |
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | +1.75 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:00 | 1 [13]ชิคาโก ไฟร์ |
0-0
0-0 |
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[4] 1 3 | +0.5 | |
FT 07:00 | 2 [2]ออร์แลนโด ซิตี้ |
1-1
1-0 |
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ[14] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 07:00 | 2 [9]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส |
0-0
0-0 |
เอฟซี ซินซินเนติ[12] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:00 | 2 [6]เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน |
3-1
1-1 |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2[20] 3 | -1 | |
FT 07:00 | [19]ทัลซ่า รัฟเนค |
0-2
0-0 |
อินดี้ อิเลฟเวิ่น[24] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 07:00 | 6 [CHI D1-11]ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า |
1-1
0-1 |
ฮัวชิปาโต้[CHI D1-15] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | 3 ซีดี เอล นาซิอองนาล |
3-2
0-1 |
ซีดี เปอร์โต กีโต 2 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
CONCACAF League (CONCACAF League) | |||||
FT 07:00 | Samaritaine |
0-3
0-0 |
ยูเนี่ยนเดปอร์ติโว ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | +1 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 07:05 | 1 [(a)-15]เวนาโดส เอฟซี |
1-0
0-0 |
ตลัซกาลาเอฟซี[(a)-8] 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 07:30 | 3 [BRA D1-12]บาเฮีย บีเอ(N) |
2-1
2-0 |
อัตเลติโก มิไนโร่[BRA D1-2] 4 | +0.25 | |
FT 07:30 | 1 2 [BRA D2-10]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) |
1-2
0-1 |
เซาเปาโล[BRA D1-17] 1 | +0.25 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 07:30 | 2 [(c)-5]เอเลี่ยนซา ลิม่า(N) |
2-1
2-1 |
อคาเดเมีย กันโตเลา[(c)-14] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 08:00 | 5 1 [3]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี |
2-0
2-0 |
ซาน อันโตนิโอ[13] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 08:00 | 1 [16]อัสติน โบลด์ |
2-1
1-1 |
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี[14] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup) | |||||
FT 08:00 | 2 เรอัล เอสเทล |
6-0
5-0 |
FC Yali | -2 ▼▼▼ ▼▼▼-0.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲▲-3 |
|
FT 08:00 | 3 จาลาปา |
1-1
1-0 |
ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 08:05 | 1 [13]Austin FC |
3-2
2-1 |
ฮุสตัน ไดนาโม[9] 1 1 | -0.5 | |
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
FT 08:05 | 4 2 [COL D1(c)-3]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา |
1-0
0-0 |
มิลเลียนนาริออส[COL D1(c)-1] | +0.5 ▼+0.25 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 08:40 | 3 1 [2]แปซิฟิก เอฟซี |
2-1
0-1 |
Valour[1] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup) | |||||
FT 09:00 | 1 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ |
10-0
4-0 |
San Marcos FC | -2.5 | |
Costa Rica Super Cup (Costa Rica Super Cup) | |||||
FT 09:00 | 1 อลาจูเรนเซ่ |
1-4
1-1 |
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:05 | 1 [1]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ |
1-1
0-0 |
เอฟซี ดัลลัส[10] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:05 | [30]Oakland Roots |
0-1
0-0 |
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[2] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 09:05 | 3 1 [28]เรอัล โมนาร์ช |
0-3
0-1 |
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[9] 5 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 09:05 | 3 [(a)-17]คอร์เรคามินอส ยูเอที |
2-1
0-1 |
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[(a)-13] 1 | +0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:35 | 5 [5]ลอส แอนเจลิส เอฟซี |
1-4
0-3 |
แคนซัส วิซาร์ดส์[2] 5 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 09:35 | [3]แอลเอ กาแลกซี่ |
1-0
0-0 |
รีล ซอลต์ เลค[7] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 09:35 | 6 1 [8]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
1-1
1-1 |
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[11] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:00 | ACS Viitorul Simian |
2-3
0-0 |
ลูปา โรม่า | - | |
FT 14:30 | 2 Legia Warszawa U19 |
3-2
2-1 |
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | -1 ▼-0.75 |
|
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 15:00 | [9]ออสเตรเลีย(ญ)(N) |
3-4
1-3 |
สหรัฐอเมริกา(ญ)[1] | +0.75 ▼+0.5 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 16:00 | 3 [B-2]หนันท่ง ฉื่อยัน(N) |
1-1
0-1 |
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[A-2] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:15 | 2 SK Slavia Prague U19 |
3-2
2-1 |
Udinese U19 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 16:30 | [Por U23-1]เอสโตริล(ยู 23) |
3-3
1-3 |
อูเนียว ไลเรีย | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 17:00 | 3 [A-7]ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี(N) |
0-2
0-1 |
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ[A-4] | +0.25 | |
FT 17:00 | 2 [A-1]ซานตง ลู่เนิ่ง(N) |
4-2
4-2 |
เซินเจิ้น เอฟซี[A-3] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 17:00 | 2 Gelephu |
1-3
1-1 |
อุกเยนอคาเดมี 1 | +3 | |
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 17:00 | [8]บังกลาเทศ โปลิสคลับ |
1-1
0-1 |
โมฮัมเมดัน เอสซี[4] | +0.5 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 18:00 | [N-12]ปิเทีย ไอเอฟ |
2-0
0-0 |
เกเฟล ไอเอฟ[8] | +0 ▲+0.25 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 เอฟซี อูลานบาตอร์ |
2-0
1-0 |
แอทเลติก 220 เอฟซี 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 18:00 | 4 Zhetysu Taldykorgan Reserves |
2-1
1-1 |
โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) 2 | -1.25 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 2 1 [B-6]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) |
0-1
0-1 |
ปักกิ่ง ลี่ กง[C-6] 2 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 19:00 | 1 [A-2]กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ |
2-0
0-0 |
เหอหนาน เจี้ยนเย้[A-5] | -1.25 ▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 19:00 | 3 [A-6]ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์(N) |
1-0
0-0 |
คิงดัว หวางยัง[A-8] 1 4 | -0.5 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 19:30 | [A-9]ชูตัน กูซาร์ |
0-1
0-1 |
ไดนาโม ซามาร์คาด[A-3] | +1.25 | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 19:30 | 2 Yafoot FC |
0-0
0-0 |
ยูเนี่ยน ดูอาลา 1 | +0 | |
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20) | |||||
FT 20:00 | Djibouti (w) U20 |
1-3
0-0 |
Eritrea U20 (W) | - | |
FT 20:00 | เอสวาตีนี(ญ) ยู20 |
0-0
0-0 |
โมซัมบิก ( ญ ) ยู 20 | - | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 20:00 | 3 ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี |
1-2
0-1 |
เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ 2 | +1.5 ▲▲▲+2.25 |
|
Council of East and Central Africa Football Associ (Council of East and Central Africa Football Associ) | |||||
FT 20:00 | 3 1 อาซาม เอฟซี |
1-0
1-0 |
Le Messager Ngozi 1 2 | -1.5 ▼-1.25 ▲▲-1.75 |
|
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 20:30 | [9]อรารัต-อาร์เมเนียบี |
1-1
0-1 |
Urartu II[6] | -0.75 ▼▼▼+0 ▲+0.25 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 20:30 | 2 กามา ดีเอฟ(เยาวชน) |
0-1
0-0 |
Legiao DF Youth 2 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | ลิเวอร์พูล |
2-0
2-0 |
โบโลญญ่า | -1 | |
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 21:00 | 3 [KAZ PR-3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
0-0
0-0 |
อลาชเคิร์ต[ARM D1-7] 1 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 21:00 | [(a)-6]เกเรตาโร่ (ยู20) |
1-0
1-0 |
ลีออน(ยู20)[(a)-3] | +0.25 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 21:00 | [8]พิวนิค บี |
1-1
0-0 |
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[5] | -0.25 ▲▲▲-1 ▼▼▼ ▼+0 |
|
Arab Cup U-17 (Arab Cup U-17) | |||||
Cancel 21:00 | ตูนิเซีย (ยู 17) |
|
มอริเตเนีย (ยู17) | - | |
Cancel 21:00 | Egypt U17 |
|
Somalia U17 | - | |
Cancel 21:00 | Lebanon U17 |
|
Bahrain U17 | - | |
Cancel 21:00 | Yemen U17 |
|
IraqU17 | - | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:00 | แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ |
0-1
0-1 |
Canon Yaounde 1 | +0 | |
FT 21:00 | 2 ยูเอ็มเอส เด ลุม |
0-0
0-0 |
โคตอน สปอร์ต | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | Bamboutos de |
2-2
0-1 |
พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League) | |||||
FT 21:15 | 1 Tuti SC Khartoum |
4-0
2-0 |
Hay Al-Arab 1 | +0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 21:30 | 2 [17]Unirea Constanta |
0-2
0-0 |
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[6] | +0.5 ▲+0.75 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:30 | 1 Tonnerre Yaounde |
1-2
1-2 |
นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา 1 | -0.25 | |
Burkina Faso Cup (Burkina Faso Cup) | |||||
FT 21:30 | 1 AS Sonabel |
2-1
0-0 |
ASFA-Yennenga 2 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:45 | [ISR D3S-10]มัคคาบี้ ยาฟเน่ |
3-0
1-0 |
ฮาโปเอล อิกซาล[ISR D3S-8] | +0 | |
FT 22:00 | 2 [MKD D2W-4]เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ |
5-5
1-2 |
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว[MKD D2W-8] 1 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | [GER WD1-4]ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) |
6-0
4-0 |
USC Landhaus Womens[AFB-2] | - | |
FT 22:00 | [FRA WD1-5]แก็งก็อง (ญ) |
0-5
0-3 |
ปารีสเอฟซี (ญ)[FRA WD1-4] | - | |
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 22:00 | [1]อัล วีห์ดัต |
5-0
1-0 |
อัล บากา[12] | -2.25 ▲-2.5 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 22:00 | [S-5]แลนด์สโครน่า(ยู 21) |
4-1
2-0 |
ออสเตอร์(ยู 21)[S-4] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [14]อาเบีย วอร์ริเออร์ส |
3-1
2-0 |
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[2] 1 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | 4 [17]ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี |
1-0
1-0 |
ริเวอร์ ยูไนเต็ด[4] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | [12]เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี |
2-0
0-0 |
จิกาวา โกลเด้น สตาร์[15] | -0.75 | |
FT 22:00 | [16]วิคกิ ทัวร์ริส |
2-0
2-0 |
อะดามาวา ยูไนเต็ด[20] | - | |
FT 22:00 | [19]อิฟานยี่ ยูบัช |
1-0
1-0 |
วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี[18] | - | |
FT 22:00 | [10]Akwa Starlets |
1-3
1-2 |
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[5] | +0.25 | |
FT 22:00 | [6]ควาร่า ยูไนเต็ด |
3-0
1-0 |
คัตซิน่า ยูไนเต็ด[11] | -0.75 | |
FT 22:00 | [7]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล |
2-0
1-0 |
พลาเทอู ยูไนเต็ด[9] | - | |
FT 22:00 | [8]โลบี สตาร์ส |
2-1
2-1 |
อควายูไนเต็ด[1] | -0.25 | |
FT 22:00 | [13]ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี |
1-0
1-0 |
เคโน พิลเลร์ส[3] | +0 | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 22:00 | 1 [8]Tallinna JK Legion B |
6-2
3-0 |
Laanemaa Haapsalu[7] 1 2 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:10 | [TUR D1-10]กัซเทป |
3-2
1-0 |
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์[TUR D2-13] | - | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:15 | ตุรกุ |
0-2
0-1 |
FC Inter II 1 | +1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | [MKD D2E-7]เอฟเค โอโซโกโว |
1-6
0-0 |
เอฟเค ทราจัล | - | |
FT 22:30 | 1 Gjilani |
2-0
0-0 |
Malisheva 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:30 | KF Besa 1976 |
1-1
0-0 |
KF Veleshta[MKD D2W-3] | - | |
FT 22:30 | [ITA C1A-2]อาเลซซานเดรีย |
5-1
2-0 |
ฟอสซาโน่คาลซิโอ | - | |
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ) | |||||
FT 22:30 | 1 OFK Olovary |
2-2
1-1 |
เอสเค บาดิน 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
israel ligat leumit toto cup (israel ligat leumit toto cup) | |||||
FT 22:30 | 1 [ISR D2-12]คาฟร์ กาซิม |
2-2
2-1 |
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[ISR D2-4] 2 | +0 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 22:30 | 4 1 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล |
1-3
1-2 |
อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 2 | +0 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 22:30 | 3 Santos FC |
1-3
0-2 |
ยูเนียน ฮัวอเรล 1 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 1 พี ไอร็อต |
2-0
1-0 |
ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 22:45 | 2 [CZE D1-9]เบามิต ยาโบลเนค |
2-4
1-2 |
เซลติก[SCO PR-10] 1 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | เอ็นเค วร์โบเวต |
1-2
0-0 |
เอ็นเค จารูน | +1.25 | |
FT 22:59 | [ENG PR-3]ลิเวอร์พูล |
1-0
1-0 |
โบโลญญ่า[ITA D1-12] | - | |
FT 22:59 | [SPA D31-14]เรอัล โอเบียโด้ บี |
0-1
0-1 |
โตเลโด | +0 | |
FT 22:59 | [SWE D1 SNS-4]ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ |
0-0
0-0 |
วาลเบิร์ก เอฟซี[SWE D1-13] | +1.5 | |
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 Virum Sorgenfri |
1-2
1-0 |
Norrebro United 2 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
FT 22:59 | Bolbro GIF |
1-5
0-4 |
เอสเบิร์ก | +5.25 ▲▲+5.75 |
|
FT 22:59 | 3 Kalundborg GBK |
1-7
0-1 |
เอบี โคเปนฮาเกน 1 | +5.5 ▲+5.75 |
|
FT 22:59 | 3 1 skibet |
1-1
1-0 |
Bredballe 3 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 22:59 | Harby Flemlose |
0-3
0-2 |
Fjordager IF | +1 | |
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 22:59 | [CYP D1-1]โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี |
1-0
1-0 |
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[EST D1-2] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 22:59 | 1 เอฟซี ลินคอล์น |
1-3
0-1 |
สโลวาน บราติสลาวา 2 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:59 | 2 [7]ปาร์นู เจเค |
2-1
1-0 |
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[10] 2 | -1.25 ▼▼-0.75 ▲-1 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 2 เอซีอี |
1-4
0-4 |
เอ็นโอพีเอส 1 | +0.75 | |
FT 22:59 | 2 AC Barca |
2-1
1-0 |
พีเค-37 1 2 | -0.25 | |
FT 22:59 | แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท |
0-0
0-0 |
ทีเคที 3 | -0.5 | |
FT 22:59 | 2 ตูยูซูล่า |
2-6
0-3 |
ฟูทูร่า ปอร์โว | +4 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 22:59 | 2 [RUS PR-9]เอฟเค โซชิ |
1-1
0-0 |
ปาร์ติซาน เบลเกรด[SER D1-1] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 5 1 [BUL D1-12]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ |
1-1
0-0 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน[DEN SASL-3] 1 | +0.75 ▲▲+1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 22:59 | [FIN D1-2]คูพีเอส(N) |
1-1
0-0 |
โลโคโมทีฟ อัสตานา[KAZ PR-2] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | 3 [KAZ PR-1]โทบอล คอสตาเนย์(N) |
0-1
0-1 |
เอ็มเอสเค ซิลิน่า[SVK D1-2] | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
Council of East and Central Africa Football Associ (Council of East and Central Africa Football Associ) | |||||
FT 22:59 | 2 Kmka |
0-1
0-1 |
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 3 | +1.25 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:10 | 1 PPJ Akatemia |
3-1
1-0 |
ซาปา 2 | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
FT 23:15 | 2 ทูลอน ทีเอสโต |
2-4
2-1 |
อีไอเอฟ อคาเดมี่ 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 23:15 | 2 พอนนี่สตาร์เกท |
2-2
2-2 |
FC Kapina | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 23:25 | Metalist 1925 Kharkiv(U21) |
4-1
1-0 |
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | [CYP D1-13]เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี |
3-1
2-0 |
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี[CYP D1-6] 1 | +0 | |
FT 23:30 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) |
3-3
0-1 |
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) | +1.5 | |
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 23:30 | [ISR D3S-13]MS Ironi Kuseife |
1-6
1-3 |
เวนด์ซีเซล[DEN D1-7] 1 | +6 ▲▲+6.5 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼▼▼+4 |
|
israel ligat leumit toto cup (israel ligat leumit toto cup) | |||||
FT 23:30 | 1 [ISR D2-3]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า |
2-0
0-0 |
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี[ISR D3S-4] 1 | -0.5 | |
FT 23:30 | 3 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา |
3-0
2-0 |
ฮาโปเอล อฟูล่า 2 | -0.5 | |
FT 23:30 | 1 [ISR D2-14]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี |
1-4
0-1 |
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[ISR D2-13] 3 | +0.25 | |
FT 23:30 | 1 [ISR D2-7]ฮาโปเอล ริซอน |
3-3
2-2 |
ฮาโปเอล รานาน่า[ISR D2-11] 1 | -0.25 | |
FT 23:30 | 2 [ISR D2-8]ฮาโปเอล รามัต กาน |
2-1
2-1 |
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 23:30 | 3 [ISR D3N-5]มัคคาบี้ บีไน ไรน่า |
1-1
1-1 |
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ[ISR D2-10] | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:30 | แทมเปเร่ ยูไนเต็ด |
11-0
7-0 |
Loiske | -3.5 ▲-3.75 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 23:45 | 3 [SWE D1-4]เอล์ฟส์บอร์ก |
1-1
1-1 |
เอฟเค เวเลซ[BOS PL-7] 4 | -1 ▲▲-1.5 |
|
ผลฟุตบอลวัน 6 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | 3 1 แอตเลติโก บาเรียเรส |
0-1
0-1 |
อัลเจซีราส 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 00:00 | 1 Skalborg |
0-2
0-1 |
Helsted Fremad IF 2 | +1.75 ▲+2 |
|
womens norway cupen (womens norway cupen) | |||||
FT 00:00 | นาร์โด เอฟเค (ญ) |
0-3
0-2 |
เบียเซ่น (ญ) | - | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:00 | ทิคก้า |
1-5
1-2 |
เอฟซีเอสพู 2 | +0.75 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 00:00 | 1 1 [HOL D1-4]วิเทสส์ อาร์นเฮม |
2-2
1-0 |
ดันดาล์ค[IRE PR-7] 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 00:00 | 1 [ISR D1-1]มัคคาบี้ ไฮฟา |
7-2
3-1 |
เอชบี ทอร์ชาฟน์[FAR D1-3] 1 3 | -2 ▲-2.25 ▼-2 |
|
FT 00:00 | [LAT D1-1]ริก้า เอฟซี(N) |
0-1
0-0 |
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า[MAL D1-2] 2 | -0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 00:00 | [CYP D1-2]เออีเอล ลิมาสซอล(N) |
1-1
0-0 |
คาราบัค[AZE D1-2] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | [BUL D1-6]ซีเอสเคเอ โซเฟีย(N) |
4-2
3-1 |
แซดเอ็นเคโอซีเยค[CRO D1-2] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | 1 [GEO D1-1]ดินาโม บาตูมี |
1-2
0-0 |
ชีวาสสปอร์[TUR D1-5] 5 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | 2 1 [SER D1-11]วอจโวดิน่า โนวิ แซด |
0-1
0-0 |
แอลเอเอสเค ลินซ์[AUT D1-3] 4 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 00:00 | 1 [NOR D1-5]โรเซนบอร์ก |
6-1
4-1 |
ดอมซาเล่[SLO D1-9] 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 00:00 | 2 [ALB D1-4]เคเอฟ ลาซี(N) |
0-3
0-2 |
อันเดอร์เลชท์[BEL D1-17] 3 | +1 ▲+1.25 |
|
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League) | |||||
FT 00:00 | อัล-ฮิลาล |
7-0
2-0 |
Hilal O Baye 1 | -1.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:15 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ญ) |
1-4
1-2 |
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | +4.25 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:15 | 1 MPS |
0-2
0-1 |
แอตแลนติส 2 | +1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี |
1-1
1-0 |
MSV Düsseldorf | -0.5 | |
FT 00:30 | [SPA WD1-2]ซีดี ตากอน(ญ)(N) |
3-0
3-0 |
สปาร์ตา ปราก (ญ)[CZE W1-2] | -2.25 | |
FT 00:30 | JSK Rodgau |
0-2
0-1 |
Rot-Weiss Walldorf | - | |
FT 00:30 | 3 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น |
1-7
1-4 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | -0.5 | |
FT 00:30 | [SPA D2-9]ลาส พัลมาส |
1-0
0-0 |
พานาเดอเรีย พูลิโด้ | -2.5 ▲▲▲ ▲-3.5 ▼▼▼ ▼-2.5 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 00:30 | 1 [4]อัล แรมธ่า คลับ |
2-0
0-0 |
อัล อคาบา เอสซี[9] 1 | -0.75 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 00:30 | 1 [TUR D1-4]แทร็บซอนสปอร์ |
3-3
1-1 |
โมลด์[NOR D1-1] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:40 | SpVg Wesseling-Urfeld |
2-1
1-1 |
SpVg Frechen 20 1 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 01:00 | Arosa Sociedad Cultural |
0-1
0-1 |
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | ชิลลา ซีเอฟ |
0-1
0-0 |
Torrent C.F 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | [BPL (W)-8]เอนด์ราต อาลาส (ญ) |
2-1
2-1 |
Charleroi (W)[BPL (W)-10] | -2 | |
FT 01:00 | 1 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส |
1-1
1-0 |
CD Galapagar | -0.25 | |
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 01:00 | 1 [SLO D1-10]เอ็นเค มูรา 05 |
0-0
0-0 |
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[LIT D1-1] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 3 1 [TUR D1-2]กาลาตาซาราย(N) |
1-1
0-0 |
เซนต์ จอห์นสโตน[SCO PR-7] 3 | -1.25 ▲-1.5 ▼▼-1 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 01:00 | 3 โรมาเนีย(ยู 19) |
1-0
0-0 |
อิสราเอล(ยู 19) 5 | -0.25 ▼+0 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 2 AA Flamengo Guarulhos U20 |
1-0
1-0 |
อูเนียว มอกิ (เยาวชน) 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 01:00 | ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) |
0-1
0-0 |
Corinthians Paulista SP U20 1 | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
FT 01:00 | 2 อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) |
1-1
0-1 |
เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 2 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 4 เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) |
0-2
0-0 |
มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 2 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 01:00 | 1 ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) |
4-1
2-0 |
Amparo U20 3 | +0.25 | |
FT 01:00 | 1 CA Taquaritinga SP U20 |
2-5
0-4 |
มาริเลีย(เยาวชน) 8 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 01:00 | 1 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) |
1-5
0-3 |
กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) |
0-2
0-2 |
Vocem SP Youth 2 | -0.75 | |
FT 01:00 | 3 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) |
1-2
0-1 |
เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 1 | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 01:00 | 2 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) |
0-0
0-0 |
ซานโต อังเดร(เยาวชน) 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) |
1-2
1-1 |
คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 2 1 วีโล คลับ (เยาวชน) |
2-1
1-1 |
GD Saocarlense Youth 1 4 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 5 Monte Azul SP (Youth) |
1-0
1-0 |
อเมริกา เอสพี (เยาวชน) 1 3 | -1 | |
FT 01:00 | 3 1 เทาบาเต้(เยาวชน) |
1-0
0-0 |
พัลไมรัส (เยาวชน) 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 01:00 | 3 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) |
1-1
1-1 |
บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 2 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 01:00 | 2 โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) |
0-1
0-1 |
ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 5 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | Brasilis FC Youth |
0-3
0-2 |
Itapirense Youth 2 | +0 | |
FT 01:00 | 3 ออสโต้(เยาวชน) |
1-0
1-0 |
เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 2 อิทัวโน่ (เยาวชน) |
2-0
1-0 |
อะติบายา (เยาวชน) 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 01:00 | 2 Independente FC Limeira Youth |
0-1
0-0 |
อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) 3 | +0.75 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:00 | 3 Valur KH Hlidarendi U19 |
5-0
2-0 |
Slotur U19 | -3.5 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 01:00 | 2 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ |
1-0
0-0 |
แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 3 | -1 ▼▼-0.5 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:00 | 2 Santa Rosa Pucallpa |
0-1
0-0 |
เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 4 | +0 ▲+0.25 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 3 บาร์เซโลนาอีซี |
1-3
1-1 |
Buzios 2 | +1.75 | |
FT 01:00 | 2 Paduano RJ |
0-0
0-0 |
Imperio Serrano 2 | -0.25 | |
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup) | |||||
FT 01:00 | 5 Juventude RS U23 |
1-1
1-0 |
อาไว เอฟซี(ยู 23) 4 | -0.25 | |
FT 01:00 | 4 CRB U23 |
0-4
0-1 |
คอรินเทียนส์ (ยู 23) 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 2 1 Fortaleza U23 |
1-0
1-0 |
ซิเอร่า (ยู 23) 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 4 Bragantino PA U23 |
1-0
1-0 |
Cuiaba/MT U23 2 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 4 1 ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23) |
1-1
0-1 |
กอริติบ้า(ยู 23) 1 1 | +0 | |
FT 01:00 | เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) |
2-0
1-0 |
อีซี บาเฮีย(ยู 23) | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 1 1 ซานโตส(ยู 23)(N) |
1-3
1-1 |
ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 4 | -0.75 | |
FT 01:00 | อีซี วิตอเรีย(ยู 23) |
0-2
0-0 |
Fluminense U23 | +0 ▲▲-0.5 |
|
Brazil Copa Rio (Brazil Copa Rio) | |||||
FT 01:00 | 2 Perolas Negras |
0-0
0-0 |
Serrano BA 1 | +0 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 2 Real Brasilia FC U20 |
2-0
2-0 |
SE Santa Maria U20 2 | -3 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:00 | 3 [POR D1-5]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า |
4-0
1-0 |
ลาร์นเอฟซี[NIR D1-9] 2 | -1.5 ▲▲-2 ▼▼▼-1.25 |
|
FT 01:00 | 4 [Kos L-1]พริสตีนา |
2-1
1-1 |
โบโด กลิมท์[NOR D1-2] 1 | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 01:00 | 2 [UKR D1-5]โคลอส โคซาลิฟก้า |
0-0
0-0 |
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[KAZ PR-11] 1 5 | -0.75 ▲-1 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 01:00 | 2 Dalvik Reynir |
3-2
1-2 |
ซินดรี้ 1 3 | +0 | |
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 01:00 | 4 บาร์ราเอฟซี |
0-0
0-0 |
คัมโบริว เอสซี 3 | -0.25 | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:15 | 2 Sao Jose AP (Youth) |
0-1
0-0 |
อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) 3 | -1 ▲-1.25 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:15 | 1 [SVK D1-7]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า |
0-0
0-0 |
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[ISR D1-2] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:20 | 1 [POL PR-6]สลาสค์ วรอคลาวน์ |
2-1
2-1 |
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[ISR D1-5] 3 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | 1 Jerez Industrial CF |
2-2
0-1 |
เฆเรซ เดปอร์ติโว 3 | +1.75 ▲▲▲+2.5 |
|
FT 01:30 | 1 มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ |
1-1
1-0 |
นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 1 | +1.25 | |
FT 01:30 | 1 ดอน เบนิโต้ |
1-2
0-1 |
บาดาโฮซ 1 | +1 ▼+0.75 |
|
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 01:30 | 2 [AUT D1-10]ราปิด เวียนนา |
3-0
1-0 |
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี[CYP D1-4] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
israel ligat leumit toto cup (israel ligat leumit toto cup) | |||||
FT 01:30 | 1 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า |
1-1
1-1 |
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 3 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:30 | 2 [SUI Sl-7]ลูเซิร์น |
0-3
0-2 |
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[HOL D1-5] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 01:30 | [BEL D1-14]เคเอเอ เกนท์ |
2-2
0-2 |
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[LAT D1-2] 2 | -2 ▲-2.25 ▼-2 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | [ENG RYM-21]อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด |
1-3
0-1 |
เมดสโตน ยูไนเต็ด[ENG CS-11] | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 01:45 | [ENG-N PR-8]แกรนแธม ทาวน์ |
2-3
1-1 |
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[ENG CN-18] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:45 | 1 [Welsh PR-2]เดอะ นิว เซนต์ส(N) |
4-2
2-0 |
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[CZE D1-3] 3 | +1 ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 01:45 | 2 [SCO PR-3]ฮิเบอร์เนี่ยน |
1-1
0-0 |
ริเยก้า[CRO D1-1] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 2 [(a)-5]รอยัล พารี่ เอฟซี |
1-1
0-0 |
คลับ กัวบิร่า[(a)-9] 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1) | |||||
FT 02:00 | เคไอ คลากสวิก 2 |
2-1
0-0 |
Skala Itrottarfelag | +1.5 | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 02:00 | Sport Sastreno |
1-0
0-0 |
เจเนอรัลกาบาเยโร่ ซีจี 1 | - | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 02:00 | 3 1 ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) |
2-1
0-1 |
EC Timon U20 2 | -1 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 02:00 | 2 [HUN D1-10]อูจเปสต์ |
1-2
1-0 |
บาเซิ่ล[SUI Sl-1] 1 | +0.5 ▲▲▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 02:00 | 3 [ICE PR-3]เบรย์ดาบลิค(N) |
2-3
2-2 |
อเบอร์ดีน[SCO PR-2] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:00 | 5 [POL PR-11]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา(N) |
0-0
0-0 |
รูบิน คาซาน[RUS PR-2] 1 | +0 ▲▲+0.5 ▼▼+0 |
|
FT 02:00 | [IRE PR-1]แชมร็อค โรเวอร์ส |
1-0
0-0 |
ตูตา เดอร์เรซ[ALB D1-1] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 02:00 | 4 [SER D1-5]คูคาริคกิ สตานคอม(N) |
3-1
2-1 |
ฮัมมาร์บี้[SWE D1-5] 5 | +0 ▲+0.25 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 02:00 | 3 KFR Hvolsvollur |
4-2
2-0 |
กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ 3 | +0.5 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 02:00 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์(N) |
2-4
1-3 |
Tindastoll 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 02:15 | 4 [8]กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส |
2-1
1-0 |
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์[10] 2 | -0.5 | |
FT 02:15 | 4 [1]เฟรม เรย์จาวิค |
2-0
1-0 |
ฟจอลเนอร์[3] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 02:15 | [1]เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) |
0-2
0-1 |
Haffner John (W)[2] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 02:15 | 2 กรินดาวิค (ญ) |
1-0
0-0 |
Augnablik Womens | +0 ▲-0.25 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 02:15 | 3 Larkview Boys |
2-2
0-0 |
อินชิกอร์แอทเลติค เอฟซี 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 02:30 | 2 2 Porto Velho EC U20 |
3-1
1-1 |
Brazuca U20 3 | -1.75 | |
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
FT 03:00 | 1 1 [COL D2(c)-15]Universitario de Popayan |
0-1
0-0 |
เดปอร์ติโว เปไรร่า[COL D1(c)-15] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 03:00 | 3 [COL D2(c)-3]ลาเนรอส เอฟซี |
2-2
2-1 |
โบญาก้า ซิโค[COL D2(c)-1] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 03:30 | 4 ซีเอ แอตเทนาส |
4-1
0-0 |
ซีเอยูเวนตูเด้ 1 3 | +0 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 03:30 | 3 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา |
2-1
0-1 |
FC Carlos Stein 2 | +0 | |
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup) | |||||
FT 03:30 | 2 HYH Export Sebaco FC |
1-1
0-1 |
ดิเรียนเกน 1 4 | +1 ▼+0.75 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 03:30 | 3 [POR D1-6]ซานตาคลารา |
2-0
2-0 |
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[SLO D1-5] 1 1 | -0.75 ▲-1 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 04:00 | 2 [W-3]เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี |
2-1
2-0 |
ซูเลีย เอฟซี[W-6] 1 4 | -0.75 | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 04:30 | Independiente Nanawa |
0-2
0-0 |
3 เดอ เฟบเบรโร่ | +1.75 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 05:15 | 6 [BRA CBD-1]จัวเซียเรนเซ่ บีเอ |
2-0
2-0 |
ซานโตส[BRA D1-8] 3 | +1.25 ▼+1 |
|
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
FT 05:30 | 1 [COL D1(c)-7]เอ็นบิกาโด เอฟซี |
1-2
0-0 |
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[COL D1(c)-2] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:00 | 4 [E-2]โมนาคัส เอสซี |
3-0
2-0 |
ลาล่าเอฟซี[E-7] 6 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 2 [(a)-14]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ |
2-1
1-0 |
ออโรร่า[(a)-11] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | New England Revolution B |
3-0
1-0 |
นอร์ท แคโรไลนา 2 | +0 ▲-0.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 06:00 | 2 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ(N) |
1-1
1-0 |
ดานูบิโอ เอฟซี 3 | +0 ▲+0.25 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 06:00 | 3 1 แอทเลติโก้ กรัว |
2-2
2-1 |
Sport Chavelines Juniors 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |