ราคาบอล.cc









ผลบอล 3 สิงหาคม 2564ผลบอล 4 สิงหาคม 2564ผลบอล 5 สิงหาคม 2564ผลบอล 6 สิงหาคม 2564ผลบอล 7 สิงหาคม 2564ผลบอล 8 สิงหาคม 2564ผลบอล 9 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 5 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
06:30 โคลัมบัส ครูว์
ดีซี ยูไนเต็ด -
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
โตรอนโต้ เอฟซี -
06:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด -
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
06:30 29 de setiembre
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:00 ชิคาโก ไฟร์
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี -
07:00 ออร์แลนโด ซิตี้
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ -
07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
โคโลราโด ราปิดส์ -
07:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
เอฟซี ซินซินเนติ -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
07:00 ทัลซ่า รัฟเนค
อินดี้ อิเลฟเวิ่น -
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
07:00 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
ฮัวชิปาโต้ -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
07:00 เวนาโดส เอฟซี
ตลัซกาลาเอฟซี -
CONCACAF League (CONCACAF League)
07:00 Samaritaine
ยูเนี่ยนเดปอร์ติโว ยูนิเวอร์ซิตาริโอ -
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
07:30 บาเฮีย บีเอ
อัตเลติโก มิไนโร่ -
07:30 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
เซาเปาโล -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
07:30 เดอะ สตรองเกสต์
Real Tomayapo -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
08:00 Austin FC
ฮุสตัน ไดนาโม -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
08:00 อัสติน โบลด์
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี -
08:00 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี
ซาน อันโตนิโอ -
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
08:30 แปซิฟิก เอฟซี
Valour -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
เอฟซี ดัลลัส -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
09:00 เรอัล โมนาร์ช
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ -
09:00 Oakland Roots
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
09:00 คอร์เรคามินอส ยูเอที
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:30 ลอส แอนเจลิส เอฟซี
แคนซัส วิซาร์ดส์ -
09:30 แอลเอ กาแลกซี่
รีล ซอลต์ เลค -
09:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
16:00 หนันท่ง ฉื่อยัน
เจ้อเจียง กรีนทาวน์ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
16:30 เอสโตริล(ยู 23)
อูเนียว ไลเรีย -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
17:00 ซานตง ลู่เนิ่ง
เซินเจิ้น เอฟซี -
17:00 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
17:00 เกิ่น เทอ เอฟซี
Huda Hue -
17:00 กวาง นัม
แอง แยง -
17:00 บิ่ญ เฟือก
Khatoco Khanh Hoa -
17:00 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี
ฟ๋อเฮียนเอฟซี -
17:00 ทีทีบีดี ฟูดอง
ดั๊ก ลั๊ก -
17:00 Tuan Tu Phu Tho
ด่องตัมลองอัน -
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
17:00 พสุนธรา คิงส์
อาบาฮานี -
17:00 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ
บังกลาเทศ โปลิสคลับ -
17:00 ชิทตากอง อะบาฮานี่
ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส -
17:00 อาบาฮานี
เชค รัสเซล เคซี -
17:00 มูกติยอดด้าเอสเคซี
โมฮัมเมดัน เอสซี -
17:00 พสุนธรา คิงส์
ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ -
17:00 อารามบัคเคเอส
อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ -
17:00 มูกติยอดด้าเอสเคซี
บราเทอร์ส ยูนิออน -
17:30 เชค รัสเซล เคซี
อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ -
17:30 อารามบัคเคเอส
บราเทอร์ส ยูนิออน -
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
18:00 [8]Ajax Tallinna Women
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)[1] +4.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
18:35 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง
ปักกิ่ง ลี่ กง -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:00 เอฟเค โอโซโกโว
เอฟเค ทราจัล -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
19:00 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
เหอหนาน เจี้ยนเย้ -
19:00 ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์
คิงดัว หวางยัง -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
19:00 โซรัซ FK อูลกัช
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า -
19:30 ชูตัน กูซาร์
ไดนาโม ซามาร์คาด -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
20:00 พิวนิค บี
เลอร์นายิน อาร์ทซัค -
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
20:00 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ
ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส -
20:00 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ
บังกลาเทศ โปลิสคลับ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:00 สลาเวีย ปราก
FC Superfund Pasching -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
21:00 เกเรตาโร่ (ยู20)
ลีออน(ยู20) -
Arab Cup U-17 (Arab Cup U-17)
21:00 Yemen U17
IraqU17 -
21:00 Lebanon U17
Bahrain U17 -
21:00 Egypt U17
Somalia U17 -
21:00 ตูนิเซีย (ยู 17)
มอริเตเนีย (ยู17) -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
21:30 อรารัต-อาร์เมเนียบี
Urartu II -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
22:00 อัล วีห์ดัต
อัล บากา -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:30 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
22:45 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
ซีเอ เรนติสตัส -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:59 คาซิมปาซ่า
คารากูมรัค -
เดนิช คัพ (Danish Cup)
22:59 Harby Flemlose
Fjordager IF -
22:59 Virum Sorgenfri
Norrebro United -
22:59 Bolbro GIF
เอสเบิร์ก -
22:59 Skalborg
Helsted Fremad IF -
22:59 Kalundborg GBK
เอบี โคเปนฮาเกน -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
22:59 ปาร์นู เจเค
เจเคเวลโค่ทาร์ทู -
เดนิช คัพ (Danish Cup)
23:30 MS Ironi Kuseife
เวนด์ซีเซล -

ผลฟุตบอลวัน 6 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
womens norway cupen (womens norway cupen)
00:00 นาร์โด เอฟเค (ญ)
เบียเซ่น (ญ) -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
00:30 อัล แรมธ่า คลับ
อัล อคาบา เอสซี -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
01:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท
ทอร์ค -
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
01:00 Tindastoll Neisti Womens
เบรย์ดาบลิค (ญ) -
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
01:00 ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23)
กอริติบ้า(ยู 23) -
01:00 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23)
อีซี บาเฮีย(ยู 23) -
01:00 ซานโตส(ยู 23)
ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) -
01:00 อีซี วิตอเรีย(ยู 23)
Fluminense U23 -
01:00 Bragantino PA U23
Cuiaba/MT U23 -
01:00 Fortaleza U23
ซิเอร่า (ยู 23) -
01:00 CRB U23
คอรินเทียนส์ (ยู 23) -
01:00 Juventude RS U23
อาไว เอฟซี(ยู 23) -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
02:00 เอล อาห์ลี
เซรามิกา -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 รอยัล พารี่ เอฟซี
คลับ กัวบิร่า -
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
02:00 Sport Sastreno
เจเนอรัลกาบาเยโร่ ซีจี -
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
02:15 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ -
02:15 เฟรม เรย์จาวิค
ฟจอลเนอร์ -
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
02:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)
Haffner John (W) -
02:15 Grotta Womens
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) -
02:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)
อัฟตูเลดิ้ง (ญ) -
02:15 Augnablik Womens
กรินดาวิค (ญ) -
02:15 อัคราเนส(ญ)
HK Kopavogur (W) -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
04:00 CS Cerrito
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ -
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
04:30 Independiente Nanawa
3 เดอ เฟบเบรโร่ -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
06:00 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
ออโรร่า -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
06:00 New England Revolution B
นอร์ท แคโรไลนา -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน