ราคาบอล.cc









ผลบอล 2 สิงหาคม 2564ผลบอล 3 สิงหาคม 2564ผลบอล 4 สิงหาคม 2564ผลบอล 5 สิงหาคม 2564ผลบอล 6 สิงหาคม 2564ผลบอล 7 สิงหาคม 2564ผลบอล 8 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 4 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
07:00 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา -
CONCACAF League (CONCACAF League)
07:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า
Metropolitan FA -
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
07:30 เกรมิโอ้ ปอร์โต้
วิตอเรีย บีเอ -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
07:30 เอฟเวอร์ตัน ซีดี
โคเบรซอล -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
07:30 Independiente Petrolero
รีล โปโตซี่ -
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
08:00 Cavalry FC
เอฟซี เอดมันตัน -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
09:00 ดอราดอส เดอ ซินาลัว
Monarcas Morelia -
CONCACAF League (CONCACAF League)
09:00 ดิเรียนเกน
มาราธอน -
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
15:45 กลันตันยูไนเต็ด
เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส -
japan emperors cup (japan emperors cup)
17:00 เซเรโซ โอซาก้า
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ -0.75
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:30 ซูวอน ซิตี้
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ -
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
18:45 แทมปิเนส โรเวอร์ส
Lion City Sailors -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:00 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)
กริมสบี้ ทาวน์ -
19:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
19:00 แยงไกเยอร์
Olympic FK Tashkent -
19:00 เอรัล นิวคัส
กอเตปา เทสฮ์เกนท์ -
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
19:15 ซาบาห์
กัวลา ลัมเปอร์ -
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
Postp 19:15 [9]กูชิง เอฟเค
เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส[5] -
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
20:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ -
20:00 ตอร์ปิโด มอสโก
เอสเคเอ คาบารอฟกี้ -
20:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
เทคสติลชิค อีวาโนโว -
20:00 เวเลส
ทอม ทอมสค์ -
20:00 เฟเคิล
โดลโกพรูดนี่ -
20:00 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน
ยูโรเซ คราสโนดาร์ -
20:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
แอคร่อน โตเกลียทติ -
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
20:00 พีบี ปาหัง
เคดะห์ -
20:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ
ตรังกานู -
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
20:00 พีเคเอ็นพีเอฟซี
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
20:00 Gottne IF
ทีจี เอสเค -
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
21:00 Hutnik Krakow
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ -
21:00 เลช พอซนาน 2
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ -
Arab Cup U-17 (Arab Cup U-17)
21:00 โมร็อกโก(ยู 17)
Saudi Arabia U17 -
21:00 Kuwait U17
PalestineU17 -
21:00 จิบูตี (ยู 17)
UAE U17 -
21:00 แอลจีเรีย(ยู 17)
ลิเบีย ยู17 -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
21:00 เอฟซี โซโสโพล
โดโกเรต์ส รัซกราด 2 -
norway 2.liga (norway 2.liga)
21:00 โซต้า
เอฟเคอเรนดัล -
21:00 นาร์โด เอฟเค
เฟรม ลาวิค -
21:00 เลวานเจอร์ เอฟเค
ออด เกรนแลนด์ 2 -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
21:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2
ไดนาโม บรานัวล์ -
21:00 โนสต้า โนโวทรอย
เออทิช 1946ออมส์ -
21:00 เอฟเค อาร์ยาซาน
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:30 ชิตตาเดลล่า
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า -
22:00 เอฟเค โอครีด 2004
Crno Buki -
22:00 Sturm Graz/Stattegg Womens
Viktoria FC Szombathely Womens -
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
22:00 โซกอล ออสโตรดา
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ -
22:00 โปกอน ซีดล์เซ
โอลิมเปีย ไอบรองก์ -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
22:00 อัลซอลส์
ชบับ อลอร์ดอน -
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
22:00 เอสเตกฮลัล
กอล โกฮาร์ เอฟซี -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
22:00 Kazlu Ruda FK Silas
FK Panevezys-2 -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
22:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
สปาร์ตัก วาร์นา -
22:00 Yantra Gabrovo
Marek Dupnitza -
22:00 สตรัมส์ก้า สลาวา
CSKA 1948 Sofia II -
22:00 Sportist Svoge
FC Dobrudzha -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:30 Voska Sport
Korab Debar -
22:30 โอลเบีย
กาญารี่ -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
22:30 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
เอฟซี ฮีบาร์ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:59 วิสล่า คราคอฟ
นาโปลี -
22:59 โฟรซิโนเน่
อเวลลิโน่ -
22:59 เฟเนร์บาห์เช่
ดินาโม เคียฟ -
เดนิช คัพ (Danish Cup)
22:59 บี 1908
ไนโคบิ้ง เอฟซี -
22:59 Valby BK
บรอนชอยจ์ -
22:59 วิไบ ไอเอฟ
วีเอสเค อาร์ฮุส -
22:59 เอบี ทาร์นดี
Tarnby FF -
22:59 Osterbro IF
ลิงบี้ -
22:59 Kvik/Aalestrup IF
คเจลเลอรูบ -
22:59 skibet
Bredballe -
22:59 นิวพอร์ต เคาน์ตี้
สโคลจ์ -
22:59 Svebolle
เกรฟ -
22:59 นาสบี้
เฟรเดอริเซีย -
22:59 นอร์เรสซันด์บี
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด -
22:59 วาลเด้
บี 1909 โอเดนเซ่ -
22:59 Dollefjelde
Frederikssund IK -
22:59 บีเค อวาลต้า
เอฟเค 2000 -
22:59 เอ็นบี บอร์นโฮล์ม
อัลเรโรด เอฟเค -
womens norway cupen (womens norway cupen)
22:59 Eik-Tonsberg(W)
แฟรท (ญ) -
22:59 Viking (W)
ฮัวการ์ (ญ) -
22:59 Frigg Women
Grei (w) -
22:59 FK Fyllingsdalen (w)
Stord (W) -
22:59 Gan Reiter Roll (w)
อมาโซน กริมต้า (ญ) -
22:59 Hallingdal Women
Honefoss (w) -
22:59 Stovner (W)
โรอาร์ (ญ) -
22:59 แกรนด์ โบโด ( ญ )
Bossmo Ytteren (ญ) -
22:59 ไบรน์ (ญ)
Staal Jorpeland (ญ) -
22:59 Stathelle FK (W)
สนอบเอฟเค (ญ) -
22:59 Kaupanger (ญ)
อซานฟอทบอล (ญ) -
22:59 Innstranden (w)
Ovrevoll Hosle(W) -
22:59 รัวฟอส(ญ)
คองสวิงเกอร์ ( ญ ) -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
22:59 FK Neptunas Klaipeda
เลียตาว่า โจนาว่า -
22:59 Banga Gargzdai B
ซิอัวลิอาย -
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
23:30 ฟูแลด ครูเซสตัน
มาลาวัน -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
23:30 Hoganas BK
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ -
23:30 วินเบิร์ก ไอเอฟ
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค -
23:45 นีคอปปิ้ง บีไอเอส
ทรอซา วาญแฮราด เอสเค -

ผลฟุตบอลวัน 5 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:00 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
เฮชเอสซี 21 ไบรน์ -
00:00 บีเอสวี เรห์เด้น
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น -
00:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
บาร์เซโลน่า -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
00:00 สปาร์ตัก มอสโก
เบนฟิก้า +0
+0.25
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
00:00 สเตล รุสซ์โซว
บิโตเวีย บิโตฟ -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ
เฮลซิงบอร์ก -
womens norway cupen (womens norway cupen)
00:00 Hodd (w)
ฟอร์ทูน่า (ญ) -
00:00 ทรอมโซ ( ญ )
โฟรย่า (ญ) -
00:00 Porsanger (W)
Bossekop (w) -
00:00 แนนเซต (ญ)
Sandefjord (W) -
00:00 Mjolner (w)
เมดกิลา (ญ) -
00:00 โมลด์(ญ)
Herd (W) -
00:00 Sarpsborg 08 Kvinner (W)
Ullensaker/Kisa IL (W) -
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup)
00:00 มัคคาบี้ เนทันย่า
ฮาโปเอล เยรูซาเลม -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
00:00 พีเอฟเค มอนทาน่า
ลิเท็กซ์ โลเวช -
00:00 Botev Plovdiv II
Livstrom -
norway 2.liga (norway 2.liga)
00:00 Oygarden FK
วาร์ด ฮอเกซุนด์ -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
00:00 ไอเอฟเค คูมลา
บีเคฟอร์เวิร์ด -
00:00 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม
เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค -
00:00 บีเค โอลิมปิค
เอฟบีเค บอลข่าน -
00:00 Lidkopings FK
Yxhults IK -
00:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า
แร็ปป์ กอล์ฟ -
00:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ
ซีเรียนสก้าเอฟซี -
00:00 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค
ไอเค กัวติออส -
00:00 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี -
00:00 รินนินเก้ ไอเค
เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค -
00:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ -
00:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค
โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค -
00:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล -
00:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ
IFK Karlshamn -
00:00 อัสซีริสก้า บีเค
IK Tord -
00:00 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค
โนซาบี้ ไอเอฟ -
00:00 ซอลเวสเบิร์ก
เอสโลฟ บีเค -
00:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค
เอ็นสเคเด้ไอเค -
00:00 โบเดน บีเค
Notvikens IK -
00:00 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ
วาสต้า ฟลอรุนด้า -
00:00 ทาฟเดีย ไอเค
Storfors AIK -
00:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
BK Astrio -
00:15 ออนซาล่า บีเค
อูลเลเรดส์ -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
00:30 อัล-จาลิล
อัล จาซีรา -
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup)
00:30 เบต้าเยรูซาเล็ม
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
00:30 CSA Steaua Bucuresti
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
00:30 Jarfalla
ไอเอฟเค สต็อกซันด์ -
00:30 ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค
อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ -
00:30 สเตนังซันส์ ไอเอฟ
ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม -
00:30 Bergnasets AIK
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี -
00:30 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ
วาร์มโบลเอฟซี -
00:30 Ytterhogdal IK
Froso IF -
00:45 FC Arlanda
เอ็นโคปิ้งก์ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:00 ฮูเอสก้า
มายอร์ก้า -
01:00 เรอัล บายาโดลิด บี
ราโย่ บาเยกาโน่ -
01:00 คาดิส
แอตเลติโก้ มาดริด -
01:00 เซาแธมป์ตัน
เลบานเต้ -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
01:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
สลาเวีย ปราก +0.25
01:00 ดินาโม ซาเกร็บ
ลีเกีย วอร์ซอว์ -0.75
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
01:00 ไอเอ ซูด อเมริกา
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
01:00 ทีเลโซ เอฟเอฟ
ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ -
01:00 Sandviks IK
Stöde IF -
01:00 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค
สเมดบี้ เอไอเอส -
01:00 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ
สควิลเจโบ เอสเค -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:15 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
ลีดส์ ยูไนเต็ด -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
01:15 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค
คาร์ลเบิร์ก บีเค -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:30 บาเลนเซีย
เอซี มิลาน -
01:45 เชลซี
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ -
01:45 บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ -
01:45 เลสเตอร์ ซิตี้
บียาร์เรอัล -
02:00 เรอัล ซาราโกซ่า
เกตาเฟ่ -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 อัลเวย์เรดดี้
บลูมมิ่ง -
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
02:15 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
อัคราเนส -
02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค
เคอาร์ เรย์ยาวิค -
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
02:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ
ฟอร์ตาเลซ่า -
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
03:00 มิลเลียนนาริออส
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
03:00 อิทัวโน่ เอสพี
คริคูม่า -
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
03:00 Club Atletico Porteno
CD Independiente Juniors -
03:00 เดปอร์ติโบ กีโต้
Guayaquil SC -
03:00 Chacaritas SC
Cumbaya FC -
03:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล
ซีดี เปอร์โต กีโต -
03:00 ปอร์โต วิ โฮ
กัวเลซีโอเอสซี -
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
04:00 บาแรนคิลล่า เอฟซี
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา -
04:00 เรอัล ซานตานเดร์
ปาตริโอตาสเอฟซี -
04:00 Universitario de Popayan
เดปอร์ติโว เปไรร่า -
04:00 ลาเนรอส เอฟซี
โบญาก้า ซิโค -
04:00 อ็องเซ่ กัลดาส
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน -
04:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า -
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
04:00 Ytororo FBC
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
05:00 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า -
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
05:15 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ
ซานโตส -
05:15 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
05:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
06:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
แนชวิลล์ เอฟซี -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก
ไมอามี่เอฟซี -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน