ผลบอล 5 สิงหาคม 2564ผลบอล 4 สิงหาคม 2564ผลบอล 3 สิงหาคม 2564ผลบอล 2 สิงหาคม 2564ผลบอล 1 สิงหาคม 2564ผลบอล 31 กรกฎาคม 2564ผลบอล 30 กรกฎาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 3 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | 1 [(c)-14]แอลดียู กีโต้ |
4-0
1-0 |
โอลเมโด้รีโอบัมบา[(c)-16] 1 | -1.75 ▼-1.5 ▲▲-2 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 07:00 | 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) |
2-1
1-0 |
คลับ ลีออน (ญ) 4 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 07:00 | ไทเกรส(ญ) |
8-1
4-0 |
คลับ เนกาซ่า (ญ) | -2.75 ▲-3 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:15 | 3 [11]แอดเลติโก ทูคูแมน |
0-0
0-0 |
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[24] 1 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 07:30 | 2 [(c)-4]เซียนเซียโน่(N) |
2-3
1-3 |
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล[(c)-6] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:30 | 4 1 [16]คูริโก้ ยูนิโด |
2-1
1-1 |
ซานติเอโก วันเดอเรอร์[17] 1 | -0.5 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:00 | 2 1 [(c)-15]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ |
1-2
1-1 |
เดปอร์ติโว เปไรร่า[(c)-20] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 09:00 | 1 [(a)-9]แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ |
1-1
1-0 |
กัวเรตาโร่ เอฟซี[(a)-12] 1 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 09:00 | ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) |
0-3
0-2 |
อัตลาส(ญ) | +1.5 | |
FT 09:00 | ซานโตส ลากูน่า(ญ) |
0-0
0-0 |
ตีฮัวนา (ญ) 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 14:30 | [CHA D2B-7]Shaanxi Beyond(N) |
4-1
2-1 |
ยูนนาน กุนลู[CHA D2B-9] | -0.75 | |
FT 14:30 | 1 [CHA D2A-3]Hebei Gongfu(N) |
2-5
1-2 |
ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี[CHA D2A-4] 2 | -0.5 | |
FT 14:30 | 4 [CHA D2C-4]Sichuan Minzu(N) |
2-0
1-0 |
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์[CHA D2C-1] 1 | -0.25 | |
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 15:00 | 4 เม็กซิโก (ยู 23)(N) |
0-0
0-0 |
บราซิล (ยู 23) 5 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 15:30 | 1 [B-4]เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) |
0-0
0-0 |
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน[B-2] | -0.5 ▲▲-1 |
|
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 16:00 | 3 [8]ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) |
4-1
0-1 |
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)[9] | -0.5 | |
FT 16:00 | 3 [4]สลาเวีย ปราก (ยู 19) |
10-0
4-0 |
ไพรบราม (ยู 19)[13] 1 | -2 | |
australia victorian cup (australia victorian cup) | |||||
FT 16:30 | 1 [AUS VPL-7]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค(N) |
1-5
1-1 |
อาวอนดาเล่ เอฟซี[AUS VPL-1] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 17:00 | 1 [18]เวกัลตา เซนได |
0-1
0-1 |
กัมบะ โอซาก้า[19] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 17:00 | พอสต้า เรนเจอร์ |
2-1
1-1 |
วิฮิก้า ยูไนเต็ด | -0.75 | |
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 17:00 | [9]อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ |
3-4
1-2 |
ชิทตากอง อะบาฮานี่[5] | +0.75 | |
FT 17:00 | [12]บราเทอร์ส ยูนิออน |
0-2
0-0 |
ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส[10] | +0 ▲+0.25 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 17:30 | 3 [B-3]ชางชุน ย่าไท่(N) |
2-1
0-0 |
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี[B-1] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | [TUR D1-7]อลันยาสปอร์ |
2-0
2-0 |
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์[TUR D1-13] | - | |
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 18:00 | 1 ญี่ปุ่น(ยู23) |
0-0
0-0 |
Spain U23 6 | +0.5 ▼+0.25 |
|
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 18:00 | 2 SD Family |
2-2
0-1 |
Jas Qyran 4 | +0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
0-4
0-3 |
เร็กซ์แฮม | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 Nairobi Stima |
0-1
0-0 |
FC Talanta | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 1 Gusii FC |
0-0
0-0 |
Kibera Black Stars 3 | +0 | |
FT 19:15 | วาซิโต้ เอฟซี |
1-1
0-1 |
Bidco United | -0.25 | |
FT 19:15 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ |
2-1
1-0 |
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | +0 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 19:30 | 3 [B-7]เทียนจิน เทนด้า(N) |
1-3
0-1 |
ต้าเหลียน อาเออร์บิน[B-8] 2 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 19:30 | 1 [B-5]ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) |
2-1
2-0 |
หวูฮั่น ซอลล์[B-6] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women) | |||||
FT 19:30 | 2 PFK Qizilqum Women |
2-2
0-1 |
Bukhoro (w) 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:30 | 4 AGMK (w) |
2-0
0-0 |
Metallurg(W) 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
FT 19:30 | 2 อาเลย์ |
2-2
0-1 |
Neftchi Kochkor | -0.75 | |
FT 19:30 | 2 FK Alga Bishkek |
0-0
0-0 |
FC Kaganat 5 | -1.25 | |
FT 19:30 | 1 FC Abdish-Ata Kant |
3-0
3-0 |
FC Ilbirs 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 19:30 | 1 FK Kara-Balta |
1-2
0-1 |
ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women) | |||||
FT 19:45 | Sogdiana (W) |
2-0
1-0 |
Sevinch (w) 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 19:45 | Pakhtakor Tashkent (w) |
1-5
1-1 |
Bunyodkor Tashkent(W) | +4 ▼▼+3.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | 1 [HOL D1-10]เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด |
0-1
0-0 |
เอซี เวนิช[ITA D2-5] | +0 ▲▲+0.5 |
|
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 20:00 | 1 [5]เซลังกอร์ พีบี(N) |
2-0
1-0 |
ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี[12] 2 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 20:00 | 5 [11]เปรัค |
3-5
2-4 |
ปุเลา ปีนัง[4] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [10]มะละกา |
0-1
0-1 |
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[1] 3 | +1.25 ▲+1.5 |
|
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [2]ตรังกานู บี |
1-0
1-0 |
ซาราวักยูไนเต็ด[3] 2 | -0.5 | |
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 20:00 | 1 บรานน์ (ยู 19) |
1-7
0-2 |
เฮาเกสซุนด์(ยู 19) 1 | -0.5 | |
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women) | |||||
FT 20:00 | 2 Lokomotiv Tashkent (w) |
1-0
0-0 |
Navbahor (w) 2 | +0.25 | |
womens norway cupen (womens norway cupen) | |||||
FT 20:30 | Traeff (w) |
0-8
0-3 |
KIL/Hemne (w) | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | [TUR D1-16]อันตัลยาสปอร์ |
0-1
0-0 |
อัลเตย์สปอร์[TUR D2-5] | +0 | |
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 21:00 | ไบรน์ เอฟเค (ยู 19) |
6-0
3-0 |
อาซาเน่ ฟุตบอล(ยู 19) 2 | -1.5 ▲▲-2 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 21:00 | 1 [11]เอฟเค ทราไก 2 |
4-2
2-2 |
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี[3] 1 | +2.5 ▼▼▼ ▼+1.5 |
|
Estonia U19 League (Estonia U19 League) | |||||
FT 21:00 | 2 FA Kalev Tartu U19 |
5-1
1-1 |
Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 2 | -3.25 | |
FT 21:00 | 1 JK Nomme United U19 |
1-5
1-4 |
ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | [ENG Conf-3]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี |
2-0
1-0 |
ลินคอล์น ซิตี้[ENG L1-5] | - | |
FT 22:00 | [ISR D3S-17]ฮาโปเอล เบนาย ลอด |
1-0
1-0 |
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา[ISR D3S-2] | +1 | |
FT 22:00 | เอซี มิลาน(ญ) |
2-1
2-0 |
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (ญ) | - | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 22:00 | [C-1]เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) |
0-3
0-1 |
วาลเบิร์ก (ยู 21)[C-3] | -0.75 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 22:00 | 1 [12]FK Minija |
3-0
1-0 |
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija[10] | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 [13]Suduva Marijampole II |
1-0
1-0 |
Babrungas[5] | +1.5 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | 3 [5]มินยอร์ เพอร์นิค |
4-2
2-0 |
Septemvri Simitli[2] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 22:00 | [13]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ |
3-0
3-0 |
โปลิ ทิมิโซอาร่า[14] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 22:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) |
4-1
1-0 |
อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 3 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
Estonia U19 League (Estonia U19 League) | |||||
FT 22:00 | 1 Keila JK U19 |
3-3
1-2 |
JK Laanemaa Hiiumaa U19 1 | +1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | 1 เอฟเค โอครีด 2004 |
1-1
0-0 |
เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | -0.5 | |
FT 22:30 | 1 [CRO D2-4]เฮชเอ็นเคซิบาเลีย |
2-2
1-1 |
เอ็นเคโอซีเยค 2[CRO D2-14] 1 | -0.5 | |
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ) | |||||
FT 22:30 | 1 FK Raca Bratislava |
2-1
0-1 |
ดูนาจสก้า ลูซน่า 4 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:30 | 1 Solcany |
1-1
1-0 |
OFK Tovarniky 2 | +1 ▼▼▼ ▼+0 |
|
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:30 | 2 1 [6]เอ็มพี มิคเคลลี่ |
0-3
0-0 |
วีพีเอส วาซ่า[3] 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 22:30 | [9]จิปโป |
0-1
0-0 |
ทีพีเอส ตูร์คู[8] 4 | +0.75 ▲▲+1.25 ▼+1 |
|
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 22:30 | 1 [7]พีเค-35 อาร์วาย (ญ) |
0-0
0-0 |
ฮอนก้าเอสพู (ญ)[5] 1 | +0.5 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 22:30 | 3 [20]เนฟโตชิมิก บูร์กัส |
3-4
2-1 |
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ[1] 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 1 [A-11]ไมปา |
1-3
1-2 |
แอตแลนติส[A-2] 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:45 | เอ็นดี กอริก้า |
2-1
0-1 |
วาร์เท็กซ์ | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:59 | [TUR D1-12]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค |
2-2
1-0 |
ฮาเตย์สปอร์[TUR D1-6] | - | |
FT 22:59 | เซลต้า บีโก้ |
0-0
0-0 |
กิล วิเซนเต้ | - | |
FT 22:59 | St. Margarethen |
1-3
0-0 |
SC Globasnitz 1 | +2.5 ▲+2.75 |
|
FT 22:59 | 2 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ |
1-1
0-0 |
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | อินเตอร์ ซาเปรซิค |
2-1
1-0 |
ดีนาโมซาเกร็บ 2 1 | -0.25 | |
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 22:59 | ทารูก-พารูก ไอเอฟ |
0-1
0-0 |
บี 73 สลาเกลเซ่ | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:59 | 2 บีเค อวาลต้า |
1-3
1-2 |
เอฟเค 2000 | +0.25 | |
FT 22:59 | 1 สคอฟโชเว็ด |
0-4
0-1 |
ฮิลลิร็อด | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 22:59 | FIUK Odense |
2-1
0-0 |
Lojt IF | - | |
FT 22:59 | Saedding GIF |
1-4
1-2 |
เอซี ฮอร์เซ่นส์ | - | |
FT 22:59 | Fuglebakken KFUM |
0-2
0-2 |
สคีฟซ์ ไอเค | +2.75 | |
FT 22:59 | 4 1 [DEN D2A-6]บราแบรนด์ |
0-0
0-0 |
โฮโบร[DEN D1-11] 3 | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 22:59 | Vordingborg IK |
1-1
0-1 |
Rishoj | - | |
FT 22:59 | 4 โฮลสเตโบร บีเค |
0-2
0-1 |
IF Lyseng 1 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 22:59 | 1 Dianalund |
0-8
0-5 |
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | +3 ▲▲▲+3.75 |
|
FT 22:59 | 2 [DEN D2B-2]เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ |
1-2
1-0 |
บี 93 โคเปนเฮเกน[DEN D2A-2] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:59 | นาสบี้ |
0-0
0-0 |
เฟรเดอริเซีย | +1.75 ▼▼▼ ▼+0.75 |
|
FT 22:59 | มาเรียไลน์ |
3-0
3-0 |
เอฟซี ซีสเวส 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | ดาลุ่ม |
1-4
1-0 |
โคลดิ้ง | +2.5 ▼▼▼ ▼▼▼+1 ▲+1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 22:59 | 1 [6]พีเค-35 วานต้า (ญ) |
1-2
0-1 |
เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)[4] 1 | +0.5 | |
FT 22:59 | 1 [10]Jyvaskylan Pallokerho (w) |
0-4
0-3 |
อิลเวส แทมเปเร่ (ญ)[8] | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 22:59 | [B-9]เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) |
0-3
0-1 |
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์[B-4] | +0.25 ▲+0.5 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 22:59 | [A-14]โฟลโร |
1-2
0-1 |
วาเลเรนก้า บี[A-8] | - | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 2 IK Myran |
0-0
0-0 |
นอร์วัลล่า | +0.75 | |
FT 22:59 | 1 FC Haka Juniors |
3-0
0-0 |
พีพี 70 3 | -2.25 | |
FT 22:59 | 2 Nykarleby IK |
2-2
1-0 |
สปอร์ติ้ง คริสตินา 2 | -0.75 | |
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 22:59 | 1 Admira Villach |
2-2
0-1 |
เอสวี เลนดอร์ฟ 1 | -0.25 | |
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 23:15 | Ballerup Skovlunde Fodbold |
0-2
0-0 |
โรสกิลด์ | +1.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | 2 เอสวี วิลดอน |
2-1
1-1 |
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 23:30 | เอสวี ดานูบ |
4-0
3-0 |
Simmeringer SC 1 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 23:30 | 1 ยูอี โอลอต(N) |
1-3
1-1 |
บาร์เซโลน่า บี 1 | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 23:30 | Soften GF |
0-3
0-1 |
ทิซเตด เอฟซี | - | |
FT 23:30 | 2 SfB Oure |
0-6
0-3 |
มิดเดลฟาร์ท | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
FT 23:30 | 3 Aalborg Chang |
2-1
1-0 |
Give Fremad 4 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 23:30 | LUIF |
0-9
0-6 |
บีเค เฟรม | - | |
FT 23:30 | Horsholm-Usserod IK |
0-2
0-1 |
วอนลอส | +2.25 ▲+2.5 ▼+2.25 |
|
FT 23:30 | Aabyhoj IF |
0-2
0-0 |
เจมส์เมอบังค์ | - | |
FT 23:30 | 1 นอร์เรสซันด์บี |
0-6
0-3 |
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | +2 ▲▲+2.5 |
|
FT 23:30 | Hviding IF / KVIK 70 |
0-5
0-2 |
บี 1913 โอเดนเซ่ 3 | +3 ▲▲+3.5 |
|
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 23:30 | 4 [13]ซังค์ พอลเท่น(N) |
1-2
1-0 |
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[9] 5 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 23:30 | 3 [B-8]เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ |
1-0
1-0 |
เอฟซี ไพพินส์รีด[B-3] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 23:30 | 4 1 [B-18]กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) |
0-3
0-2 |
ทีเอสวี บุชบัช[B-6] 3 | +0.25 | |
FT 23:30 | 1 [B-17]ทีเอสเฟา อับสแตดท์ |
4-0
3-0 |
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก[B-7] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 23:30 | 4 FC Ismaning |
1-1
0-1 |
วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 3 | -0.25 | |
FT 23:30 | 4 เอเอสวี น็อยมาคท์ |
2-0
1-0 |
TSV Abtswind 7 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:45 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน(N) |
0-1
0-1 |
โวลอส เอ็นเอฟซี 3 | +0 | |
ผลฟุตบอลวัน 4 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
FT 00:00 | 3 1 [SPA D1-17]เอลเช่(N) |
1-1
0-0 |
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[SPA D2-16] 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 1 SV Zeilsheim |
1-6
1-4 |
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | +1.5 | |
FT 00:00 | Vfb Fortuna Biesdorf |
1-0
0-0 |
Schoneiche | +0 | |
FT 00:00 | [ENG PR-1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
4-1
1-1 |
แบล็คพูล[ENG L1-3] | - | |
FT 00:00 | 1 [GER RegW-18]ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น |
1-1
1-0 |
Hammer SpVg | -1.75 ▼-1.5 ▲▲-2 |
|
FT 00:00 | 1 SG Johannesberg 1926 |
0-2
0-1 |
Hünfelder SV | +0.75 ▲+1 ▲+1.25 |
|
FT 00:00 | SD Croatia Berlin |
3-1
0-0 |
แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 1 | +1 ▼▼+0.5 ▲▲+1 |
|
FT 00:00 | ยูดี อิปวิสซ่า |
2-0
2-0 |
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า[SPA D33-17] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | TB Jahn Zeiskam 1896 |
0-1
0-0 |
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[GER RegS-18] | +2.25 ▲▲▲ ▲▲▲+3.75 |
|
FT 00:00 | Vfb Fortuna Biesdorf |
1-0
0-0 |
Germania Schoneiche 1 | +0 | |
FT 00:00 | [SPA D33-1]อีบีซ่า |
2-0
2-0 |
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า[SPA D33-17] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 00:00 | 2 นาคสคอฟ |
1-6
1-2 |
แฮร์เลว ไอเอฟ | +2.25 ▲+2.5 |
|
FT 00:00 | ฮอลเบค |
2-0
2-0 |
นาเอสเวด | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 00:00 | 3 [SWE D1-2]มัลโม่ เอฟเอฟ |
2-1
0-0 |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[SCO PR-1] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 2 [CZE D1-1]สปาร์ตาปราก |
0-2
0-1 |
โมนาโก[FRA D1-3] 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 00:00 | 3 [AZE D1-1]เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู |
2-2
0-0 |
เอชเจเค เฮลซิงกิ[FIN D1-1] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 2 [12]ออร์ไกร์ท |
1-0
0-0 |
จีเอไอเอส[11] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 1 [15]อโครโพลิส ไอเอฟ |
1-0
1-0 |
ออสเตอร์ ไอเอฟ[9] 2 | +0.25 | |
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup) | |||||
FT 00:00 | [ISR D1-11]ฮาโปเอล เบนายซัคนิน |
2-3
1-2 |
ฮาโปเอล ไฮฟา[ISR D1-10] 1 | +0 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 00:00 | 3 [14]FK Kauno Zalgiris II |
0-3
0-2 |
Atomsfera Mazeikiai[8] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 2 [B-15]เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 |
3-1
0-0 |
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม[B-12] 1 2 | -0.75 | |
FT 00:00 | 5 1 [B-13]เอสวี เฮล์มสเตเทน |
0-2
0-1 |
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[B-14] 6 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 00:00 | 5 [B-10]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น |
1-1
0-1 |
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช[B-20] 1 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | 2 [B-5]แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น |
5-2
4-2 |
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี[B-2] 1 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 00:00 | 2 [B-19]SC Eltersdorf |
1-1
0-0 |
เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง[B-11] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:00 | [WS-7]เอสวี โกรดิก |
0-4
0-3 |
ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914[WS-10] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:00 | [NG-14]เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ |
3-1
1-0 |
อันเจเรด บีเค[NG-4] | +0.75 ▲+1 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:00 | 2 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน |
2-2
1-0 |
Feucht SC 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 00:00 | 2 Sport Pacoba |
0-0
0-0 |
ทาคัวรี่ เอฟบีซี 3 | +3 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:15 | เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า |
6-0
0-0 |
พุยยุ เฮลซิงกิ 1 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:20 | 2 โฆเว่ เอสปันญอล |
1-1
0-0 |
เยคราโน ดิปอติโว[SPA D34-18] 1 2 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 00:30 | 3 [SPA D34-20]ลา โฮย่า ลอร์ก้า |
2-1
0-0 |
มัล เมนอร์ | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 00:30 | [SPA D31-4]ซาลามังก้า |
3-0
2-0 |
เลกาเนส บี | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 00:30 | Vilamarxant CF |
1-2
0-0 |
UD Quart de Poblet | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:30 | เอเอสดับเบิลยูเอช |
4-0
1-0 |
Jodan Boys Gouda | - | |
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup) | |||||
FT 00:30 | 1 เทชริน เอสซี |
3-0
1-0 |
อัล-โชต้าดามัสกัส 3 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup) | |||||
FT 00:30 | 4 [ISR D1-4]ฮาโปเอล เคอร์ยัต |
1-1
0-0 |
ฮาโปเอล นาซาเรท[ISR D2-1] 1 | -0.5 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:30 | [B-16]เอฟซี เมมมินเก้น |
0-4
0-3 |
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[B-1] | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | Beckenham Town |
1-0
1-0 |
คราวเลย์ ทาวน์ | - | |
FT 01:00 | Sportlust'46 |
3-1
1-1 |
เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 1 | +1 | |
FT 01:00 | Rheingold Poll |
3-3
1-1 |
SpVg Porz 1919 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 01:00 | เอซเตรมาดูรา |
0-1
0-0 |
ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | Ossett Town |
0-1
0-0 |
ยอร์ค ซิตี้[ENG CN-8] | +2 ▼▼▼ ▼▼▼+0.5 |
|
FT 01:00 | 1 โลญ่า ซีดี |
0-1
0-0 |
ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:00 | SV TEC Tiel |
2-1
2-0 |
เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี[HOL D3-12] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 01:00 | 2 [BEL D1-13]ราซิ่ง เกงค์ |
1-2
1-0 |
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[UKR D1-1] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [ROM D1-1]ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
1-1
1-0 |
ยัง บอยส์[SUI Sl-4] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | [HOL D1-2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น |
3-0
3-0 |
มิดทิลแลนด์[DEN SASL-2] 1 | -1 ▲▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 01:00 | 1 [3]เอฟซี ธูน |
3-0
1-0 |
อีเวอร์ดอน[9] 6 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 01:00 | 4 [5]เคเอ อคูเรย์รี่ |
2-1
1-1 |
เคฟลาวิค[8] 1 | -1 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 1 [(c)-12]ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) |
0-0
0-0 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่[(c)-2] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 01:00 | 3 [14]ซีเอสวายดี บราเนกเชีย(N) |
0-0
0-0 |
เดปอร์เตส ซานตาครูซ[7] 2 | +0 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 01:00 | 3 โรมาเนีย(ยู 19) |
2-0
2-0 |
อิสราเอล(ยู 19) 5 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 01:00 | 1 Yalong City (W) |
1-2
0-1 |
กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) 3 | +0.25 | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 3 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) |
0-0
0-0 |
Torque Reserves 1 3 | +0 | |
FT 01:00 | บอสตันริเวอร์(สำรอง) |
1-1
0-1 |
Villa Espanola Reserves 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 01:00 | 3 1 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) |
1-0
1-0 |
Cerrito Reserves 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 2 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) |
0-0
0-0 |
เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 5 | +1 | |
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 01:00 | 2 Cacador AC |
1-1
0-0 |
Guarani de Palhoca | +0 | |
FT 01:00 | 2 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี |
1-2
0-2 |
Atletico Catarinense 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:15 | Laurelvale |
0-6
0-0 |
พอร์ทาดาวน์[NIR D1-6] | - | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:20 | 1 แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) |
2-1
1-0 |
Nacional De Football Reserves 4 | +0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:25 | [ENG Conf-14]บอร์แฮม วู๊ด |
1-0
0-0 |
เชลซี(ยู21)[ENG U21A-5] | +0.5 | |
FT 01:30 | [ENG CS-16]ชิพเพนแฮม ทาวน์ |
2-2
1-1 |
อีสต์ไลก์ | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 01:30 | วิทสเทเบิ้ล ทาวน์ |
1-3
1-2 |
โดเวอร์ แอทเตลิก | - | |
FT 01:30 | [ENG Conf-21]คิงส์ ลินน์ |
1-0
0-0 |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[ENG L1-2] | +1.25 ▲+1.5 ▼▼+1 |
|
FT 01:30 | [ENG-S PR-15]ทรูโร ซิตี้ |
1-0
1-0 |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[ENG L2-9] | +0.25 | |
FT 01:30 | [NIR CH-3]อินสติตูเต้ เอฟซี |
0-3
0-1 |
คลิฟตันวิลล์[NIR D1-3] | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 01:30 | [ENG U23 D1-15]สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) |
1-3
1-1 |
บาธ ซิตี้[ENG CS-18] | - | |
FT 01:30 | เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ |
1-0
1-0 |
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน[ENG PR-16] | - | |
FT 01:30 | [ENG CN-7]ชอร์เล่ย์ เอฟซี |
1-3
1-1 |
เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)[ENG PU23A-5] | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:30 | เบลเปอร์ทาวน์ |
2-2
1-2 |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[ENG L1-16] | - | |
FT 01:30 | [ENG-S CE-8]ฮิทชิน ทาวน์ |
1-1
0-0 |
เบดฟอร์ด ทาวน์ | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:30 | อีสต์ กรินสเตด ทาวน์ |
1-2
1-1 |
ฮอร์สแฮม[ENG RYM-9] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:30 | [ENG-N PR-7]แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี |
1-2
0-1 |
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี[ENG CN-16] | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 01:30 | ดันเดลา เอฟซี |
1-3
1-2 |
เกล็นโตรัน | +1.75 ▼+1.5 ▲+1.75 |
|
FT 01:30 | Bideford AFC |
3-1
1-0 |
โบดมิน ทาวน์ | - | |
FT 01:45 | [ENG-S PR-11]ทอนตัน ทาวน์ |
0-1
0-0 |
เยโอวิล ทาวน์[ENG Conf-16] | - | |
FT 01:45 | [ENG-S PR-2]ติเวอร์ตัน ทาวน์ |
1-3
1-2 |
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[ENG Conf-2] | - | |
FT 01:45 | [ENG CN-14]แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู |
1-2
1-0 |
อัลทริงแคม[ENG Conf-17] | +0.5 ▲▲+1 ▼▼+0.5 |
|
FT 01:45 | 1 [ENG CN-21]อัลเฟรตัน ทาวน์ |
0-1
0-1 |
กริมสบี้ ทาวน์[ENG L2-24] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:45 | [ENG CN-20]กุยเซลีย์ |
1-2
0-0 |
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น[ENG Conf-10] | +1 ▼+0.75 |
|
FT 01:45 | [ENG-S PR-1]ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ |
2-1
0-1 |
วอคกิ้ง[ENG Conf-20] | +0.75 ▲+1 |
|
FT 01:45 | แทรฟฟอร์ด |
4-2
3-0 |
แอชตัน ยูไนเต็ด[ENG-N PR-13] | +0.25 | |
FT 01:45 | Slimbridge AFC |
0-4
0-2 |
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[ENG-S PR-7] | +0.75 | |
FT 01:45 | [ENG-N PR-5]ไฮด์ เอฟซี |
2-0
1-0 |
ครูซอน แอชตัน เอฟซี[ENG CN-17] | +0 | |
FT 01:45 | [ENG CS-5]เซนต์ อัลบัน ซิตี้ |
2-0
2-0 |
เฮนดอน[ENG-S PR-4] | -1 | |
FT 01:45 | [ENG RYM-5]เครย์วันเดอร์เรอร์ส |
2-2
2-1 |
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด[ENG CS-21] | +0 | |
FT 01:45 | ลินคอล์น ยูไนเต็ด |
2-2
1-2 |
Spalding United | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:45 | [ENG-S CE-11]สตัวร์บริดจ์ |
1-3
0-1 |
ฮาเลโซเวนทาวน์ | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:45 | [ENG RYM-16]วินเกตส์ & ฟินเชลย์ |
1-4
1-1 |
Uxbridge | -0.75 | |
FT 01:45 | 2 1 [ENG CS-7]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ |
3-2
1-2 |
สวินดอน ซูเปอร์มารีน[ENG-S PR-8] 1 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 01:45 | Brighouse Town |
2-2
1-1 |
ฟาสเลย์ เซลติก[ENG CN-11] | +1.25 | |
FT 01:45 | เฟเวอร์ชาม ทาวน์ |
2-1
0-0 |
มาร์เกต[ENG RYM-20] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:45 | [ENG RYM-15]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ |
3-1
3-1 |
รอยสตัน ทาวน์[ENG-S CE-19] 1 | +0 | |
FT 01:45 | 1 [ENG CS-12]ดัลลิช แฮมเลต |
2-2
1-0 |
บรอมลีย์[ENG Conf-7] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 01:45 | [ENG CN-15]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด |
1-1
0-1 |
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[ENG-N PR-2] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:45 | [ENG-S CE-2]แทมเวิร์ธ |
3-1
1-0 |
เบอร์มิงแฮม ซิตี้[ENG LCH-18] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:45 | [ENG-S PR-12]เมโทรโพลิแทน โปลิศ |
1-1
0-0 |
Winchester City | -0.75 | |
FT 01:45 | [ENG-N PR-9]วิตตัน อัลเบียน |
1-2
1-1 |
มาร์รีน | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:45 | อเวเลย์ |
2-4
0-2 |
เลเวส[ENG RYM-18] | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | 2 [ENG RYM-7]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด |
2-5
2-2 |
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต[ENG-S CE-21] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:45 | แทมเวิร์ธ |
3-1
1-0 |
เบอร์มิงแฮม 11 | +0.25 | |
FT 01:45 | Heather St Johns |
4-2
2-1 |
Quorn 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 01:45 | Cray Valley Paper Mills |
3-2
2-1 |
เลเธอร์เฮด[ENG RYM-13] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | อัลเวเชิร์ช |
3-1
1-1 |
ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 2 | -0.75 | |
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ (ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ) | |||||
FT 01:45 | 2 [NIR CH-8]Annagh United |
4-1
1-0 |
Knockbreda Parish[NIR CH-11] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 01:45 | Peamount Utd (w) |
2-1
0-0 |
DLR Waves (w) | -2.75 | |
Senior Cup (Senior Cup) | |||||
FT 01:45 | 1 แกรนแธม ทาวน์ |
0-1
0-0 |
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 2 | +0 ▲+0.25 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:45 | 2 ลินฟีลด์ เอฟซี |
1-2
1-0 |
โฟล่า เอสซ์ 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:45 | 2 [IRE PR-4]โบฮีเมี่ยนส์(N) |
2-1
1-0 |
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[GRE D1-4] 4 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
England County League (England County League) | |||||
FT 01:45 | 1 เออร์ลัม |
0-3
0-1 |
คอร์นตัน ทาวน์ 2 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | [ENG LCH-1]นอริช ซิตี้ |
5-0
2-0 |
จิลลิ่งแฮม[ENG L1-10] | -1.5 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 02:00 | 5 1 [SER D1-2]เซอร์เวน่า ซเวซด้า |
1-1
1-1 |
เชอร์ริฟ ติราสโพล[MOL D1-6] 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 02:00 | 2 [GRE D1-1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส |
1-1
0-0 |
โดโกเรต์ส รัซกราด[BUL D1-1] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 3 1 [(a)-2]แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์(N) |
2-2
1-1 |
โบลิวาร์[(a)-4] 4 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 02:00 | Teniente Rojas |
0-5
0-0 |
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | +2.5 ▼▼▼+1.75 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 3 1 [9]ฟีลเคียร์ |
0-0
0-0 |
เลคเนียร์ เรกยะวิก[7] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 03:00 | 3 [4]ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ |
1-0
0-0 |
เจเอส คาบิลี่[8] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:00 | 2 1 Chacaritas SC |
0-1
0-0 |
Cumbaya FC 1 6 | +0 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:30 | 2 1 [(c)-3]คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) |
1-1
1-1 |
สปอร์ต ฮวนคาโย่[(c)-18] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 05:00 | 2 [BRA D1-19]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ |
1-0
1-0 |
วิตอเรีย บีเอ[BRA D2-15] 1 1 | -1 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 1 [8]บัสควอ เอฟซี |
0-0
0-0 |
กอริติบ้า พีอาร์[2] 2 | +0 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 05:00 | 2 [9]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน |
3-1
0-1 |
ซาน มาร์คอส[8] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 1 [MEX D2(c)-3]เซเลยา เอฟซี |
0-0
0-0 |
แทมปิโก มาเดโร[MEX D2(c)-13] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 05:15 | 4 [BRA D1-11]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ |
1-0
1-0 |
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[PAR D1(c)-7] 5 | -0.75 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 05:15 | 3 [(a)-5]นาซิอองนาล โปโตซี |
2-2
2-1 |
เรอัล ซานต้า ครูซ[(a)-12] 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 05:30 | 3 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) |
1-1
1-1 |
เดปอร์ติโว กาลี(ญ) 1 | -0.25 ▼+0 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |