ราคาบอล.cc









ผลบอล 1 สิงหาคม 2564ผลบอล 2 สิงหาคม 2564ผลบอล 3 สิงหาคม 2564ผลบอล 4 สิงหาคม 2564ผลบอล 5 สิงหาคม 2564ผลบอล 6 สิงหาคม 2564ผลบอล 7 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 3 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
07:30 เซียนเซียโน่
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
07:30 คูริโก้ ยูนิโด
ซานติเอโก วันเดอเรอร์ -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์
กัวเรตาโร่ เอฟซี -0.25
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) -
16:00 สลาเวีย ปราก (ยู 19)
ไพรบราม (ยู 19) -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
17:00 อูฟา (เยาวชน)
FK Nizhny Novgorod Youth -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
17:30 ชางชุน ย่าไท่
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี -
19:00 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน -
19:30 [B-2]ปักกิ่ง กั๋วอัน(N)
หวูฮั่น ซอลล์[B-8] -
19:30 เทียนจิน เทนด้า
ต้าเหลียน อาเออร์บิน -
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
20:00 มะละกา
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม -
20:00 เปรัค
ปุเลา ปีนัง -
20:00 เซลังกอร์ พีบี
ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี -
womens norway cupen (womens norway cupen)
20:30 Traeff (w)
KIL/Hemne (w) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:00 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
เอซี เวนิช -
21:00 อันตัลยาสปอร์
อัลเตย์สปอร์ -
21:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
เควีเอสเค ลอมเมล -
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
22:00 เอ็นซี มากร้า
ดับบิวเอ ทเลมเซน -
22:00 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
ปาราดัว เอซี -
22:00 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์
ซีเอส กงส์ต็องตีน -
22:00 เจเอส ซาอัวร่า
ซีอาร์ เบลูอิซดัด -
22:00 เอเอส เอน เอ็มลิล่า
เอเอสโอ ชเลฟ -
22:00 เอ็มซี โอราน
เจเอสเอ็ม สกิกดา -
22:00 อีเอส เซทิฟ
ยูเอส บิสกรา -
22:00 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส
อาร์ซี รีไลแซน -
22:00 โอลิมปิก เมเดีย
เจเอส คาบิลี่ -
22:00 เอ็มซี แอลเจอร์
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
22:00 เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21)
วาลเบิร์ก (ยู 21) -
22:00 ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21)
ฮัคเค่น (ยู 21) -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
22:00 FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija -
22:00 FK Kauno Zalgiris II
Atomsfera Mazeikiai -
22:00 Suduva Marijampole II
Babrungas -
22:00 เอฟเค ทราไก 2
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
22:00 มินยอร์ เพอร์นิค
Septemvri Simitli -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
22:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
โปลิ ทิมิโซอาร่า -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
22:30 เอ็มพี มิคเคลลี่
วีพีเอส วาซ่า -
22:30 จิปโป
ทีพีเอส ตูร์คู -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
22:30 เนฟโตชิมิก บูร์กัส
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:59 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
ฮาเตย์สปอร์ -
เดนิช คัพ (Danish Cup)
22:59 บราแบรนด์
โฮโบร -
22:59 Fuglebakken KFUM
สคีฟซ์ ไอเค -
22:59 สคอฟโชเว็ด
ฮิลลิร็อด -
22:59 ทารูก-พารูก ไอเอฟ
บี 73 สลาเกลเซ่ -
22:59 Saedding GIF
เอซี ฮอร์เซ่นส์ -
22:59 FIUK Odense
Lojt IF -
22:59 โฮลสเตโบร บีเค
IF Lyseng -
22:59 Vordingborg IK
Rishoj -
22:59 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
บี 93 โคเปนเฮเกน -
22:59 Dianalund
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ -
22:59 ดาลุ่ม
โคลดิ้ง -
22:59 มาเรียไลน์
เอฟซี ซีสเวส -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
22:59 Jyvaskylan Pallokerho (w)
อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) -
เดนิช คัพ (Danish Cup)
23:30 Soften GF
ทิซเตด เอฟซี -
23:30 SfB Oure
มิดเดลฟาร์ท -
23:30 Aalborg Chang
Give Fremad -
23:30 Aabyhoj IF
เจมส์เมอบังค์ -
23:30 Horsholm-Usserod IK
วอนลอส -
23:30 LUIF
บีเค เฟรม -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
23:30 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ -
23:30 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
ทีเอสวี บุชบัช -
23:30 ทีเอสเฟา อับสแตดท์
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก -
23:30 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
เอฟซี ไพพินส์รีด -

ผลฟุตบอลวัน 4 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:00 เอลเช่
เอฟซี คาร์ทาเกน่า -
เดนิช คัพ (Danish Cup)
00:00 ฮอลเบค
นาเอสเวด -
00:00 Ballerup Skovlunde Fodbold
โรสกิลด์ -
00:00 นาคสคอฟ
แฮร์เลว ไอเอฟ -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส -0.25
+0
+0.25
00:00 สปาร์ตาปราก
โมนาโก +0.5
+0.75
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 อโครโพลิส ไอเอฟ
ออสเตอร์ ไอเอฟ +0.25
00:00 ออร์ไกร์ท
จีเอไอเอส -0.25
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup)
00:00 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
ฮาโปเอล ไฮฟา -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:00 SC Eltersdorf
เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง -
00:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี -
00:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช -
00:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง -
00:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
00:00 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ
อันเจเรด บีเค -
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
00:00 Sport Pacoba
ทาคัวรี่ เอฟบีซี -
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup)
00:30 ฮาโปเอล เคอร์ยัต
ฮาโปเอล นาซาเรท -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:30 เอฟซี เมมมินเก้น
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:00 Beckenham Town
คราวเลย์ ทาวน์ -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
01:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
ยัง บอยส์ +0.25
+0
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
มิดทิลแลนด์ -1
-1.25
01:00 ราซิ่ง เกงค์
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก +0
+0.25
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
01:00 เคเอ อคูเรย์รี่
เคฟลาวิค -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
01:00 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:30 ชิพเพนแฮม ทาวน์
อีสต์ไลก์ -
01:30 วิทสเทเบิ้ล ทาวน์
โดเวอร์ แอทเตลิก -
01:30 Institute (USA)
คลิฟตันวิลล์ -
01:30 ทรูโร ซิตี้
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ -
01:30 มหาวิทยาลัยควีนส์
คาร์ริค แรนเจอร์ส -
01:30 คิงส์ ลินน์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
01:30 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
เชอร์ริฟ ติราสโพล -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:45 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
วอคกิ้ง -
01:45 กุยเซลีย์
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น -
01:45 อัลเฟรตัน ทาวน์
กริมสบี้ ทาวน์ -
01:45 ติเวอร์ตัน ทาวน์
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด -
01:45 ทอนตัน ทาวน์
เยโอวิล ทาวน์ -
01:45 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
อัลทริงแคม -
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ (ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ)
01:45 Annagh United
Knockbreda Parish -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
02:00 นอริช ซิตี้
จิลลิ่งแฮม -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
02:00 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
โดโกเรต์ส รัซกราด -0.75
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์
โบลิวาร์ -
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
02:00 Teniente Rojas
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ -
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
02:15 ฟีลเคียร์
เลคเนียร์ เรกยะวิก -
02:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
เอชเค โคปาโวกค์ -
02:15 เบรย์ดาบลิค
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
03:30 สปอร์ติ้งคริสตัล
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส -
03:30 เอเลี่ยนซา ลิม่า
อคาเดเมีย กันโตเลา -
03:30 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด
สปอร์ต บอยส์ -
03:30 อลิอันซ่า แอตเลติโก
อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล -
03:30 คาร์ลอส แมนนุซซี่
สปอร์ต ฮวนคาโย่ -
03:30 เอฟบีซี เมลการ์
เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
05:00 เซเลยา เอฟซี
แทมปิโก มาเดโร -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
05:15 นาซิอองนาล โปโตซี
เรอัล ซานต้า ครูซ -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน