ผลบอล 4 สิงหาคม 2564ผลบอล 3 สิงหาคม 2564ผลบอล 2 สิงหาคม 2564ผลบอล 1 สิงหาคม 2564ผลบอล 31 กรกฎาคม 2564ผลบอล 30 กรกฎาคม 2564ผลบอล 29 กรกฎาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 2 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:05 | 2 [(c)-7]อ็องเซ่ กัลดาส |
0-2
0-1 |
มิลเลียนนาริออส[(c)-4] 2 | +0.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:15 | 2 [2]ซาน ลอเรนโซ่ |
1-1
0-0 |
บานฟิลด์[12] 1 | -0.25 | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 06:15 | 6 1 [(c)-4]โอลิมเปีย อาซันซิออง |
0-2
0-0 |
ก๋วยลีน่า[(c)-9] | -0.75 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 06:30 | 4 [8]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ |
1-1
1-1 |
อเมริกา เอ็มจี[18] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 06:30 | 2 [7]ซิเอร่า |
3-1
1-1 |
ฟอร์ตาเลซ่า[3] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:30 | [11]โตรอนโต้ เอฟซี |
1-1
1-1 |
แนชวิลล์ เอฟซี[4] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 06:30 | 2 [(a)-2]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ |
2-0
1-0 |
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด[(a)-12] | -1 ▲-1.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:30 | 1 1 [9]ไมอามี่เอฟซี |
3-2
1-2 |
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่[11] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:35 | 2 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส |
2-3
1-2 |
นอร์ท แคโรไลนา 1 | +0 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:00 | 3 [12]เมไลพิลล่า(N) |
2-4
1-0 |
โคโล โคโล่[3] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:00 | 3 [23]ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 |
0-2
0-2 |
San Diego loyalty[13] 2 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | 4 [(c)-4]คลับสปอร์ต เอเมเลค |
2-2
2-1 |
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส[(c)-7] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 07:00 | 4 [(a)-7]จาลาปา |
1-1
0-0 |
เดปอร์ติโวโอโกตัล[(a)-5] 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:10 | Deportivo Mixco (W) |
0-0
0-0 |
CSD Concepcion Women | +2 | |
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ) | |||||
FT 08:00 | 2 [20]สหรัฐอเมริกา |
0-0
0-0 |
เม็กซิโก[11] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:10 | 6 [(c)-17]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา |
2-0
1-0 |
แอตเลติโก้ ฮิวล่า[(c)-12] 7 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 15:00 | 1 [1]สหรัฐอเมริกา(ญ)(N) |
0-1
0-0 |
แคนาดา(ญ)[8] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 15:00 | [18]จิกาวา โกลเด้น สตาร์ |
3-0
0-0 |
อิฟานยี่ ยูบัช[19] | - | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League) | |||||
FT 15:15 | 3 Bulleen Lions U21 |
3-1
0-0 |
นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) 2 | +0.25 ▼+0 |
|
japan emperors cup (japan emperors cup) | |||||
FT 16:00 | [JPN D1-5]นาโกย่า แกรมปัส เอต(N) |
1-0
1-0 |
ฟาเจียโน โอคายามา[JPN D2-13] 2 | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 16:30 | 3 [B-5]เจียงซี เหลียนเชง(N) |
0-4
0-2 |
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[C-1] 3 | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 16:30 | 5 [4]คิงส์ตัน ซิตี้ |
0-2
0-1 |
บรันสวิก ซิตี้[2] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 17:00 | 1 [A-3]กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ |
5-2
4-2 |
ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี[A-7] 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 17:00 | 2 [A-5]เหอหนาน เจี้ยนเย้(N) |
1-0
1-0 |
ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์[A-6] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 17:15 | 4 [10]เอฟซี บูลลีนไลออน |
2-1
0-0 |
นอร์ธโคท์ซิตี้[3] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 18:00 | 1 [9]ออสเตรเลีย(ญ)(N) |
0-1
0-0 |
สวีเดน(ญ)[5] | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 18:30 | 1 ออร์ดาบาซี่(สำรอง) |
0-0
0-0 |
ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼▼-1 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 1 [C-4]เสิ่นหยาง เออบาน(N) |
0-1
0-1 |
ไซโบ้ ซันเดย์[A-5] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 19:00 | 2 [A-8]คิงดัว หวางยัง(N) |
0-5
0-3 |
ซานตง ลู่เนิ่ง[A-1] | +1.75 ▲+2 ▼+1.75 |
|
FT 19:00 | 1 [A-2]เซินเจิ้น เอฟซี(N) |
0-1
0-0 |
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ[A-4] | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 19:00 | [B-4]Nanjing Fengfan(N) |
0-2
0-1 |
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[A-3] | +0.5 ▲+0.75 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 19:00 | [C-6]ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) |
2-1
0-1 |
ฮัคเค่น (ยู 21)[C-2] | +2 ▼▼▼ ▼▼+0.75 |
|
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 19:30 | 4 FK Taraz Reserves |
1-0
0-0 |
Turan Turkistan Reserves 3 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | เอฟซี ซิโอนี่ |
2-0
1-0 |
ทบิลีซี ซิตี้ | - | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 20:00 | [S-8]Mjallby AIF U21 |
6-0
1-0 |
เทรลเลบอร์ก (ยู 21)[S-9] | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 20:00 | [N-1]แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21) |
1-2
0-2 |
เยอร์การ์เด้น (ยู 21)[N-4] | -2 | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [4]เซวาน บอย(N) |
5-2
2-2 |
เอฟเค แวน[6] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 20:00 | 2 อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) |
5-2
2-1 |
คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) | -0.75 ▼-0.5 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 20:00 | 2 [A16]แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) |
0-5
0-3 |
อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน)[A17] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 5 1 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) |
1-1
0-0 |
บานฟิลด์(สำรอง) 1 | +0.75 | |
FT 20:00 | 1 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) |
1-0
0-0 |
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | 2 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) |
3-0
1-0 |
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 1 | -0.25 | |
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 20:00 | 3 1 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) |
1-0
0-0 |
อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Council of East and Central Africa Football Associ (Council of East and Central Africa Football Associ) | |||||
FT 20:00 | 1 1 เอ็กซ์เพรส เอฟซี |
1-0
1-0 |
Atlabara 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup) | |||||
FT 21:00 | 2 1 อัล อิติฮัด |
3-1
1-0 |
บานนี่ ยาส 3 | -1.25 ▼-1 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 21:00 | 3 [10]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค |
0-1
0-1 |
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[1] | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 21:00 | [(a)-14]ซานหลุยส์(ยู20) |
0-2
0-1 |
เกเรตาโร่ (ยู20)[(a)-15] | -1 | |
Arab Cup U-17 (Arab Cup U-17) | |||||
Cancel 21:00 | Lebanon U17 |
|
Egypt U17 | - | |
Cancel 21:00 | Bahrain U17 |
|
Somalia U17 | - | |
Cancel 21:00 | IraqU17 |
|
มอริเตเนีย (ยู17) | - | |
Cancel 21:00 | Yemen U17 |
|
ตูนิเซีย (ยู 17) | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | [S-7]อันจิ มาคัชคาล่า |
1-0
0-0 |
FC Tuapse[S-14] | -3.5 ▲-3.75 ▼-3.5 |
|
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League) | |||||
FT 21:15 | Khartoum Al Watani |
0-2
0-0 |
Amal Atbara | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | Dai Lin Jissbon |
0-0
0-0 |
Bursa Niluferspor AS | - | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [7]อรารัต เยเรวาน |
7-1
4-1 |
เอฟซี โนอาห์[5] 1 2 | -0.25 | |
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 22:00 | 1 [10]TB/FCS/Royn |
0-1
0-1 |
Toftir B68[9] | - | |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [3]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล |
1-1
0-0 |
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี[16] 3 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
FT 22:00 | [5]ริเวอร์ ยูไนเต็ด |
3-1
2-0 |
โลบี สตาร์ส[8] | -1 | |
FT 22:00 | [20]อะดามาวา ยูไนเต็ด |
0-2
0-1 |
ควาร่า ยูไนเต็ด[6] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | [4]เคโน พิลเลร์ส |
1-0
0-0 |
วิคกิ ทัวร์ริส[15] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 22:00 | 3 [2]นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี |
3-0
2-0 |
เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล[7] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:30 | 1 [4]อินเตอร์ ตูร์คู |
2-2
2-1 |
ฮอนก้าเอสพู[8] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | 2 [BI PL-4]Le Messager Ngozi |
1-1
1-1 |
Kmka | -0.75 | |
FT 22:30 | [ISR D3S-8]ฮาโปเอล อิกซาล |
0-1
0-0 |
มัคคาบี้ ชารายิม[ISR D3S-9] | +0 ▲▲+0.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:30 | [7]เซ็บซี่ |
1-2
0-1 |
ดาเชีย มิโอวินี่[16] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:30 | 2 [10]พีเค-35 วานตา |
2-1
1-0 |
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ[12] 1 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 22:30 | 5 [10]โวลิน ลุตส์ค |
1-0
0-0 |
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้[12] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 22:30 | 3 [2]Halliu football College |
0-1
0-0 |
Viimsi MRJK[1] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 1 [C-5]เจบีเค เพียตาร์ซาริ |
0-1
0-1 |
วีไอเอฟเค[C-8] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:30 | 2 [C-6]จีวาคีล่า เจเค |
1-1
0-0 |
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์[C-1] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:45 | 1 รูเดส |
2-0
1-0 |
เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 3 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:45 | 3 [10]เชอร์โน มอร์วาร์น่า |
2-0
1-0 |
โบเตฟ พล็อฟดิฟ[5] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 22:50 | 3 [6]ดินาโม เบรสต์ |
1-3
0-2 |
เนเมน กร็อดโน่[14] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:59 | 3 [13]เลเชีย กอเดนซ์ |
1-0
0-0 |
วิสล่า พล็อค[17] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | เอ็นเค จารูน |
2-1
1-0 |
Za Gogh Meret Cola Pina | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:59 | 1 [5]สปายริส เคานาส |
3-3
0-1 |
ซูดูว่า[2] 2 | +0 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 22:59 | 2 [12]ซีดี เมกาเลนซ์ |
3-0
0-0 |
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[5] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:59 | 2 [6]ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 |
2-2
1-2 |
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[5] 1 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 2 [4]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี |
2-3
1-2 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[3] 3 | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
FT 22:59 | [1]เอฟซี มาร์ดู |
1-2
0-1 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[2] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:59 | 2 [8]ทาร์ตู เจเค มัก 2 |
1-3
1-2 |
ปาร์นู เจเค[7] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 22:59 | 2 [4]วิกรี่ ซูวอลกี้ |
0-4
0-1 |
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช[3] | +0 ▲+0.25 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 22:59 | [11]Molynes United |
1-1
0-1 |
อาร์เน็ท การ์เดน[9] | - | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 22:59 | คาโป (ยู 20) |
0-4
0-2 |
แอตแลนติส (ยู 20) | +2 ▲▲+2.5 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 23:30 | 2 [13]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ |
1-5
0-2 |
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[15] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
ผลฟุตบอลวัน 3 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 00:00 | 1 [4]ซอนเดอร์ไจสกี |
0-2
0-1 |
นอร์ดเจลแลนด์[11] 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 [7]เทเลค กรอซนี่ย์ |
1-2
0-1 |
เอฟเค โซชิ[12] 3 | +0 | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:00 | 2 [9]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก |
1-2
0-2 |
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[6] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 2 [5]เอไอเค โซลน่า |
1-0
1-0 |
ฮาล์มสตัด[9] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 1 [12]ไอเคซิริอุสเอฟเค |
1-2
0-1 |
โอเรโบร[16] 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | โคโลญจน์ 2 |
3-0
1-0 |
ฮัวร์ท | -1.75 | |
FT 00:00 | 1 โคโลญจน์ (เยาวชน) |
3-0
1-0 |
ฮัวร์ท 1 | -1.75 | |
FT 00:00 | [SPA D1-9]กรานาดา ซีเอฟ(N) |
3-0
0-0 |
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่[SPA D34-8] | -2 | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 2 [6]ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ(N) |
0-3
0-2 |
ไอเอฟเค วาร์นาโม่[3] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [7]จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ |
3-3
1-0 |
ไอเค บราเก้[14] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 00:00 | 1 [3]บัซคา โทโพลา |
4-0
2-0 |
โคลูบารา[14] 1 | -1.5 ▼-1.25 ▲▲-1.75 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [20]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส |
0-1
0-0 |
เอสซี เวิร์ล[12] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 1 [NE-15]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส |
1-0
1-0 |
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์[NE-18] 2 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:00 | [WS-5]ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ |
4-1
1-0 |
บิชช็อฟส์โฮเฟิน[WS-9] | - | |
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League) | |||||
FT 00:00 | อัล-ฮิลาล |
2-0
0-0 |
Hilal Alsahel 2 | -1.75 | |
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup) | |||||
FT 00:30 | 3 ฮัททีน |
2-1
1-0 |
อัล ฟูโตวา 2 | -0.75 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 00:50 | 1 [8]เอฟเค วิเท็บส์ค |
0-1
0-0 |
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่[11] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:50 | 1 [5]เอฟซี โกเมล |
2-2
1-1 |
บาเต้ โบริซอฟ[2] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 01:00 | 5 1 [11]พีริน บลากอเยฟกราด |
2-3
2-1 |
เบโร่ สตารา ซากอร่า[6] 5 | +0.25 ▼+0 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 7 1 [(a)-16]วิลล่า เอสปาโนลา |
1-1
0-0 |
CS Cerrito[(a)-10] 1 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 1 [6]เอฟเค เวเลซ |
0-2
0-2 |
Rudar Prijedor[10] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:00 | 3 [B-16]ซานตา มาริน่า ตันดิล |
0-0
0-0 |
อินสติทูโต เด คอลโดบา[B-12] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 01:00 | 1 [6]อีบีสเทิลมูล |
0-4
0-1 |
เคไอ แคร๊กสวิก[1] | +2.25 ▲▲+2.75 |
|
FT 01:00 | [2]ไวกิงเกอร์ โกตู |
1-0
0-0 |
บี 36 ทอร์ชาฟน์[4] 1 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 01:00 | 1 [4]เปซซี่ เอ็มเอฟซี |
0-1
0-1 |
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส[11] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:00 | 5 [(a)-8]อัล คิว ซา |
4-1
2-1 |
เดเฟนโซเรส ยูนิดอส[(a)-4] 1 1 | +0 ▲-0.25 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 01:00 | 3 [A8]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) |
4-3
2-1 |
อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)[A7] 1 3 | -0.5 | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:00 | 2 1 [(a)-1]สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด |
0-2
0-1 |
เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่[(a)-3] 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 [(a)-7]เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส |
1-1
0-1 |
ซีเอ อัตลาส[(a)-5] 4 | +0 | |
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester) | |||||
FT 01:00 | 1 [(a)-7]Centro Espanol(N) |
1-0
0-0 |
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส[(a)-5] 1 1 | -0.25 ▼+0 |
|
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 2 Rentistas Reserves |
0-1
0-0 |
เพนาโรล(สำรอง) 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 3 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) |
2-2
2-1 |
ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) 1 | -0.75 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 [7]เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี |
2-1
2-1 |
Atletico Ottawa[8] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 01:00 | 1 บาร์ราเอฟซี |
3-3
0-1 |
CA Carlos Renaux 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
Council of East and Central Africa Football Associ (Council of East and Central Africa Football Associ) | |||||
FT 01:00 | 1 อาซาม เอฟซี |
2-0
0-0 |
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:10 | 6 [A-17]นูเอว่า ชิคาโก้ |
1-0
0-0 |
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า[A-7] 1 | +0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:30 | 2 [9]ดินาโม บูคาเรสต์ |
3-1
1-1 |
เอฟซีคลินเซนิ[15] 2 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 01:30 | 2 [7]ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า |
1-1
0-0 |
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า[9] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 01:30 | 3 Deportivo Maipu Reserves |
0-1
0-1 |
Deportivo Guaymallen 1 4 | +0 | |
FT 01:30 | 2 Academia Chacras |
1-1
1-1 |
Independiente Rivadavia Reserves 3 3 | +0.5 | |
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 01:45 | [7]เอเจ โอแซร์ |
3-0
2-0 |
เกรอน็อบล์[19] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | K Sports FC |
2-2
0-0 |
Tunbridge Wells 1 | +0.75 ▲+1 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 01:45 | 3 คิลมาร์น็อค |
2-0
0-0 |
อายร์ ยูไนเต็ด 4 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:45 | 1 Sarmiento de Resistencia Reserves |
0-1
0-0 |
CA Chaco For Ever Reserves | -1.25 ▼-1 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 02:00 | [6]เอฟเคเซต้า |
0-4
0-1 |
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[2] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 02:00 | 1 [(c)-14]ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี(N) |
3-0
2-0 |
Universitario de Popayan[(c)-13] | -0.25 ▲-0.5 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 02:00 | 4 Rodelindo Roman(N) |
1-2
0-1 |
โคลชากัว ซีดี 1 | -0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 2 [4]เบรย์ดาบลิค |
4-0
2-0 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[2] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 02:45 | 3 [8]ปาโตรนาโต ปารานา |
0-0
0-0 |
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[7] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:45 | 1 [16]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส |
1-1
0-1 |
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี[15] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 03:00 | 2 อเมริกา เด กาลี (ญ) |
4-0
2-0 |
ซีดี เรอัล ซานตันเดร์(ญ) 1 3 | -1.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 03:00 | 2 Vila Aurora U19 |
0-0
0-0 |
Mixto U19 1 | -0.25 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 04:00 | 3 [(c)-12]ออโซมารโซ่ |
0-2
0-1 |
ลาเนรอส เอฟซี[(c)-9] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:00 | 2 [20]โรซาริโอ เซ็นทรัล |
1-2
0-1 |
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า[22] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 05:00 | [19]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า |
4-0
0-0 |
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[18] 3 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 05:00 | 1 [(c)-17]อินติกัส เดปอร์เตส(N) |
1-0
1-0 |
เดป.ซาน มาร์ติน[(c)-16] 3 | -0.25 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 05:00 | 5 [8]นูเบลนเซ่ |
0-0
0-0 |
โอ.ฮิกกิ้นส์[11] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 05:00 | 3 พูมาส ยูนัม (ญ) |
0-3
0-0 |
มอนเทอร์เรย์(ญ) 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:00 | 4 เซาเปาลูอาร์เอส |
4-0
1-0 |
Rio Grande 5 | -1.25 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 06:00 | [15]เดปอร์ติโว คาเปียต้า |
0-0
0-0 |
Sportivo Ameliano[3] | +0 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 06:00 | 1 [(c)-5]โบญาก้า ซิโค |
1-0
1-0 |
เรอัล คาร์ทาเกน่า[(c)-8] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 06:00 | 1 [B-9]ปารานา พีอาร์ |
1-1
0-1 |
ยาปิรันก้า[B-1] 5 | +0 ▲▲+0.5 |
|
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 06:00 | 5 เซา เปาโล เอพี |
1-1
1-1 |
Trem-AP 3 | +0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |