ราคาบอล.cc









ผลบอล 3 สิงหาคม 2564ผลบอล 2 สิงหาคม 2564ผลบอล 1 สิงหาคม 2564ผลบอล 31 กรกฎาคม 2564ผลบอล 30 กรกฎาคม 2564ผลบอล 29 กรกฎาคม 2564ผลบอล 28 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 1 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 2 [(c)-8]เดปอร์ติโว กาลี 1-2
1-2
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[(c)-2] 4 -0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 3 [24]ซีเอ พลาเทนเซ่ 1-1
1-1
อินดิเพนเดนเต้[2] 1 +0.5
+0.25
+0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:30 3 [12]เอฟซี ซินซินเนติ 0-0
0-0
ดีซี ยูไนเต็ด[8] 2 4 +0
+0.25
+0
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:30 6 [(c)-7]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) 1-1
1-0
โซล เดอ อเมริกา[(c)-4] 5 -1
-0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 3 [7]เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 2-2
0-1
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2[19] 3 -1
-1.25
FT 06:30 2 [1]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 2-1
1-0
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี[18] -1.75
-1.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 2 [(a)-6]โบลิวาร์ 4-0
4-0
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[(a)-13] 3 -1.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 1 [4]บรากันติโน้ 1-0
0-0
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[19] 2 -0.25
-0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:00 2 [14]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 2-1
0-1
มอนทรีออล อิมแพ็ค[7] 1 -0.75
-0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 [(a)-11]คลับ อเมริกา 2-1
1-0
เนกาซ่า[(a)-17] -1
-0.75
-1
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:00 1 [10]บัสควอ เอฟซี 3-0
3-0
คอนฟิแองก้า[20] 2 -0.25
-0.5
FT 07:00 2 [11]โบตาโฟโก้ อาร์เจ 2-0
1-0
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[7] 1 -0.25
+0
-0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 07:00 1 [(a)-5]อลาจูเรนเซ่ 3-3
2-1
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[(a)-7] 3 -1.5
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 07:00 1 [SLV D1(c)-7]ซีดี ชาลาเตนังโก 2-2
1-1
CD Platense Municipal Zacatecoluca 1 -0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 1 [(c)-8]เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 1-2
0-0
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[(c)-5] 2 +0.75
+0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 07:00 2 [1]คอนอูมโบ ยูนิโด 0-1
0-1
ซานหลุยส์ คิวโลต[16] 2 -0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 2 โอมาฮา 1-1
1-0
นอร์ทเท็กซัสเอสซี 3 -0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:30 [9]ฮุสตัน ไดนาโม 0-0
0-0
รีล ซอลต์ เลค[7] 1 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 07:30 1 [2]แคนซัส วิซาร์ดส์ 1-2
0-1
เอฟซี ดัลลัส[10] 4 -1
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:30 5 1 [30]Oakland Roots 0-3
0-2
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[10] 4 +0.25
+0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:00 2 [13]Austin FC 0-1
0-1
โคโลราโด ราปิดส์[4] -0.25
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:00 7 [14]อัสติน โบลด์ 0-3
0-1
ซาน อันโตนิโอ[16] 4 -0.25
+0
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:00 4 [SLV D1(c)-5]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 0-0
0-0
แอตเลติโก้ มาร์เต[SLV D1(c)-12] 5 -1
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 08:00 1 [6]เอฟซี เอดมันตัน 3-1
1-0
Valour[1] 1 +0
-0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 4 [(c)-11]เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 0-0
0-0
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[(c)-10] 2 +0.25
+0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 08:15 เปอร์ซิค เคดีรี่
พีเอสเอ็มมากัสซาร์ -
Postp 08:15 มาดูร่า ยูไนเต็ด
พีเอสเอส สเลมัน -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:30 3 [3]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 3-1
1-1
เรอัล โมนาร์ช[28] 3 -1
-1.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:00 3 [12]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส(N) 2-2
1-1
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[6] 3 +0.5
+0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 2 [(a)-10]อัตลาส 2-0
0-0
เอฟซี ฮัวเรซ[(a)-15] 2 -0.5
-1
FT 09:00 [(a)-8]มอนเทอร์เรย์ 2-0
1-0
พูมาส ยูนัม[(a)-12] 3 -0.75
-1.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 3 [(a)-3]กัวดาลูเป เอฟซี 1-1
1-0
เอดี ซาน คาร์ลอส[(a)-5] 1 +0
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 09:00 6 [(a)-5]คลับ เซลาจู เอ็มซี 3-0
2-0
โคบาน อิมเพเรียล[(a)-3] 5 -0.25
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 09:00 1 [8]ซีแอตเติล เรน (ญ) 2-0
2-0
Racing Louisville (W)[9] -0.5
-0.25
-0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 09:00 2 [(a)-3]มานากัว เอฟซี 0-1
0-1
ยูเวนตุส มานากัว[(a)-9] 5 -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:30 [2]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 3-1
3-0
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[6] 1 -0.75
-1
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 09:30 1 Newcastle Olympic FC Reserves 1-1
0-1
Charlestown Azzurri Reserves 2 -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 10:00 2 [27]สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 3-1
3-0
นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี[29] 3 -0.5
-0.75
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 10:00 6 [13]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 2-1
1-0
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)[11] 1 +0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
11:15 เปอร์เซบายา สุราบายา
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 11:30 4 [8]เลค แมคควอรี 1-2
0-1
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี[7] 1 +0.25
FT 11:30 4 [5]แฮมิลตัน โอลิมปิค 1-3
0-1
ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์[6] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 11:30 1 [4]เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 6-1
1-0
วาเลนไทน์[10] 2 -2.25
-2
FT 11:30 3 [1]แลมบ์ตัน จาร์วิส 2-1
1-0
บรอดมีโดว์ เมจิก[3] 2 +0
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 12:00 1 [5]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 0-1
0-0
แดนน็อค ธันเดอร์[8] -0.5
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:00 2 [3]กาการิน ยูไนเต็ด 1-3
0-2
คูม่า ไทเกอร์[1] 1 +0.25
+0.5
FT 12:00 [2]แคนเบอร์รา เอฟซี 2-1
2-1
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด[8] 2 -2.25
-2.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
12:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี
เซนต์ จอร์จ เซนต์ -
Postp 12:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ -
Postp 12:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน)
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
Postp 12:45 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์
ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
Postp 13:15 [4]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี[5] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
13:30 [9]เปรซียา จาการ์ตา
เปอเซล่า ลามังกัน[18] -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
Postp 14:00 [6]ทูวอง
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[3] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
Postp 14:00 [1]ไพน์ฮิลส์
Ripley Valley FC[5] -
Postp 14:00 [4]โลแกน เมโทร
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด[8] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 14:00 2 [CA-3]SKA Khabarovsk II 0-3
0-1
มอร์โด้เวีย ซารานสค์[CA-2] +0.25
+0.5
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:00 1 [A-15]เอฟเค ไพรบราม บี 4-2
3-1
Povltava FA[A-13] 2 -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
Postp 15:00 [12]บริสแบน สไตรเกอร์ส
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[13] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
Postp 15:00 มิทเชลตัน เอฟซี
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:15 4 [A-5]แอดมิร่า ปราฮา 1-1
1-1
สลาเวีย ปราก 2[A-8] 3 +0.25
+0
FT 15:15 1 [B-13]ปาร์ดูบีค บี 2-1
1-0
โซคอล โบรซานี่[B-7] 1 +0
FT 15:15 2 [B-2]คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1-1
1-1
ยาบโลเนช 2[B-8] 2 -0.5
-0.75
FT 15:15 4 [B-12]ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0-1
0-1
มลาด้า โบเลสลาฟ 2[B-5] 1 +0
FT 15:15 2 [M-5]ยูนิโก้ 1-1
1-0
วิโซซิน่า จิคลาวา 2[M-18] 1 1 -2
FT 15:15 [M-14]ซิกม่า โอโลมุช บี 3-3
0-2
บานิค ออสตราว่า 2[M-9] +0
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:30 3 1 [B-3]คุนชาน เอฟซี(N) 1-0
1-0
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[A-6] 1 -1.5
-1.75
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 15:30 4 [13]เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-4
0-2
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[6] 2 +1
+1.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 15:30 1 [6]สปาร์ตาปราก 2 4-0
2-0
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[16] 1 1 -0.5
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 15:30 2 [11]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 3-0
1-0
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม[13] 2 -0.5
-0.75
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:30 4 [A-10]บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 0-0
0-0
โซคอล ฮุสตัน[A-11] 1 -0.5
-0.25
FT 15:30 2 [M-15]ซลิน 2 2-0
1-0
เอสเอฟเค โชวิน่า[M-13] 1 -0.75
-0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 16:00 [C-6]ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 1-6
0-5
เหมยโชวเคอเจีย[A-1] 1 +3
+3.5
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:00 [12]เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 2-2
0-2
ลูเซียฟารุล โอราเดีย[10] 3 +0
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 17:00 2 [7]สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1-1
0-1
Hutnik Krakow[12] 3 -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 1 [WA-7]ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 2-1
1-0
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[WA-1] -0.5
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
17:00 [8]บังกลาเทศ โปลิสคลับ
มูกติยอดด้าเอสเคซี[11] -
17:00 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ
ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ -
17:00 บราเทอร์ส ยูนิออน
ชิทตากอง อะบาฮานี่ -
17:00 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส
โมฮัมเมดัน เอสซี -
17:30 เชค รัสเซล เคซี
พสุนธรา คิงส์ -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 1 [9]วิดซอว์ ลอดส์ 3-0
2-0
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์[10] 1 4 -0.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 18:00 [11]กวางจู เอฟซี 0-0
0-0
ซองนัม เอฟซี[12] 2 +0
FT 18:00 1 [4]แดกู เอฟซี 1-1
0-0
โปฮัง สตีลเลอร์[5] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 18:00 2 [9]แกงวัน เอฟซี 3-0
1-0
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[3] 3 +0
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 18:00 1 [13]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 2-2
1-0
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี[9] 2 +0
-0.25
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
18:00 [6]โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)[4] -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 18:00 2 [6]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-1
1-0
ชุนนัมดรากอนส์[2] 2 +0.25
+0.5
+0.25
FT 18:00 2 [4]แทจอน ซิติเซน 1-0
1-0
Chungnam Asan[7] -0.5
-0.25
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 1 [2]เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 8-0
3-0
Windsor Arch Ka I[3] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:00 [NE-1]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0-5
0-3
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[NE-7] +0
-0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 1 [VG-15]วาสต้า ฟลอรุนด้า 2-3
0-1
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ[VG-1] 1 +1.25
+1
+1.25
FT 18:00 1 [VG-7]วินเบิร์ก ไอเอฟ 1-2
0-1
ออนซาล่า บีเค[VG-4] 2 -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 18:30 2 [2]แซงต์ กิลลุส 0-1
0-0
คลับบรูซ[9] 2 +1.25
+0.5
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
18:30 [4]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
ดินาโม เดรสเดน[2] -1
-0.75
-1
FT 18:30 1 [12]แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0-0
0-0
ซังค์ เพาลี[3] 2 +0
+0.5
FT 18:30 3 [17]โฮลสไตน์ คีล 0-3
0-2
ชาลเก้ 04[14] 3 +0
-0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
18:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ -
FT 18:30 2 [NE-6]วีเอสจี อัลท์ไลนิค 3-1
0-1
วีเอฟบีเออร์บัค[NE-20] 1 -
FT 18:30 4 [NE-16]Eilenburg 0-2
0-2
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[NE-2] 1 -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
18:35 [C-5]ซูโจว ดองวู(N)
เฉิงตู ซินเฉิง[B-1] +1
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
19:00 [9]ซิลเคบอร์ก
อัลบอร์ก[10] +0
19:00 [8]อาร์ฮุส เอจีเอฟ
แรนเดอร์ส[1] -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:00 SV Hemelingen
Rotenburger SV -
19:00 [ENG LCH-21]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
น็อตต์สเคาน์ตี้[ENG Conf-5] -0.25
19:00 [ENG LCH-16]โคเวนทรี ซิตี้
วูล์ฟแฮมป์ตัน[ENG PR-13] +0.25
19:00 เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
19:00 [C-3]กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N)
เสฉวน[A-4] +0
+0.25
อังกฤษ ลีกคัพ (อังกฤษ ลีกคัพ)
19:00 [ENG LCH-24]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[ENG LCH-20] -0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
19:00 [2]เฮอฟอล์จ โคเก้
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[6] -0.5
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ)
19:00 Ludzas SK
Albatroz -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
19:00 [4]นอมเม่ เจเค คาลจู(N)
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน[5] -0.5
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
19:00 [KAZ PR-14]เซตีซู
เอฟเค คัสไป[KAZ PR-8] +0.25
+0
+0.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
19:00 [GER D2-17]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[GER RegNE-1] -1
-0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
19:00 [VG-14]วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค
อัสซีริสก้า บีเค[VG-8] -
19:00 [NG-10]ไอเอฟเค คูมลา
ไอเค กัวติออส[NG-7] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
19:05 [NE-10]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก[NE-17] +0
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
19:15 [5]เซนต์ กัลเลน
ลูเซิร์น[6] -0.25
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
19:15 [2]วาดุซ(N)
เนอชาแตล ซามักซ์[8] -0.5
-0.25
-0.5
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
Pend 19:30 [1]มัลโม่ เอฟเอฟ
เอล์ฟส์บอร์ก[3] -1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:30 [HOL D1-5]เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
เอดีโอ เดน ฮาก[HOL D1-18] -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
20:00 [7]วอร์ต้า พอซแนน
โปกอน เซซิน[3] +0.5
+0.25
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [2]เยอร์การ์เด้น
ฮัคเค่น[7] -0.5
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:00 [GER RegN(s)-5]เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
โฮลสไตน์ คีล 2[GER RegN(n)-9] -
20:00 [ENG L2-17]ฮาโรเกต ทาวน์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[ENG L1-14] -
20:00 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน
จาห์น เฮียร์เฟลด์ -
20:00 [GER RegN(s)-10]SV Atlas Delmenhorst
เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ -
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
Pend 20:00 A.S Montigny
Rapid Symphorinois -
Pend 20:00 Jeunesse Freylangeoise
Aywaille -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
20:00 [10]ไนโคบิ้ง เอฟซี
เฟรเดอริเซีย[3] +0.25
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
20:00 [1]ริก้า เอฟซี
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์[5] -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
20:00 [POL D2-1]เคเอส พอลโควิค
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[POL PR-16] +0.25
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
20:00 [10]พีบี ปาหัง
เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ[7] -
20:00 [2]ตรังกานู
ซาบาห์[8] -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
20:00 [2]อลาชเคิร์ต
อารารัต[3] -0.25
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
20:00 [POR D1-9]ฟามาลิเคา
เอสโตริล[POR D2-1] -0.5
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
20:00 [KAZ PR-4]อักฮซายิก โอรอล
โลโคโมทีฟ อัสตานา[KAZ PR-2] +0.25
brazil youth (brazil youth)
20:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20)
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
20:00 [1]Chao Pak Kei
เฉิงฟุง[4] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
20:00 [WA-9]ลูกิ อีเนอร์จีย่า
Dinamo Saint Petersburg[WA-3] -
20:00 [U-10]FK Spartak Tuymazy
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ[U-15] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
20:00 [NG-15]ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม
บีเคฟอร์เวิร์ด[NG-2] +1.75
+2.5
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
20:00 บังกลาเทศ โปลิสคลับ
อารามบัคเคเอส -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:30 [HOL D2-4]อัลเมเร่ ซิตี้
โคโลญจน์[GER D1-16] -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
21:00 [11]ซูลเต้ วาเรเกม
สตองดาร์ด ลีแอช[10] +0.25
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
21:00 [12]เวเจิล
บรอนด์บี้ ไอเอฟ[6] +0.25
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
21:00 [4]อเบอร์ดีน
ดันดี ยูไนเต็ด[9] -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:00 [TUR D1-11]คอนยาสปอร์(N)
อันตัลยาสปอร์[TUR D1-16] -
21:00 [ENG PR-8]อาร์เซน่อล
เชลซี[ENG PR-4] +0
21:00 [ENG RYM-10]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี[ENG CS-1] -
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
21:00 Hal MardenFC
Jong Lede -
21:00 Aubel
Weerstand Koersel -
21:00 Fort Maria elite
Herent -
21:00 RUS Gouvy
Messancy -
21:00 Crossing Vissenaken
Rhisnes -
21:00 ดีสต์
Sport Koersel -
21:00 Ranst
Willebroekse -
21:00 Rupermond
Rapid Leest -
21:00 Olympic boost
Erpe-Mere United -
21:00 Rutten
Verbroedering Maasmechelen -
21:00 Denderhoutem
Iklo metropolis -
21:00 Harchies-Bernissart
Neveros -
21:00 Excelsior Zedelgem
Wielsbeke -
21:00 Broechem
Saint-Josse -
21:00 Erpion
VK Linden -
21:00 Braine
Leopold Uccle -
21:00 Andennais
Gosselies Sports -
21:00 Sterfrancorshan B
Sports in Cogne -
21:00 VW แฮมเม่
Wambeek -
21:00 Hornu
FC Ostiches -
21:00 Binche
Vacresse -
21:00 Ployun
KWS Lauwe -
21:00 Jeunesse Tamines
Malonne -
21:00 Wolvertem Merchtem
Wemmel -
21:00 Sports in Saint Denis
SK Lochristi -
21:00 Eendracht Wervik
Eendracht Aalter -
21:00 Bregel Sport
Stade Disonais -
21:00 [BEL D3A-14]Bornem
Bichengmu Sports B -
21:00 สปริมอนต์ บี
โรชฟอร์ต -
21:00 KVV Oostduinkerke
Estaimbourg -
21:00 RC Lebbeke
Latem -
21:00 Espvarminerva
K.Kabouters Opglabbeek -
21:00 Sporting Bruxelles
Kruibeke -
21:00 Entite Manageoise
Hoeilaart -
21:00 Herstal
Elsautoise -
21:00 Rachel toser
Beek -
21:00 Roeselare Daisel
Blankenberge -
21:00 RVC Hoboken
Koninklijke Schelle Sport -
21:00 Stade Everois
Kontich -
21:00 Zuldare Young
Weizeler B -
Pend 21:00 Herseaux
ASC Havinnes -
21:00 JS Fizoise
Sprimont Comblain -
21:00 CS Khniss
RDK Gravelo -
21:00 Ardennen
Voorde Appelterre -
21:00 SLW Maaseik
Brustem Centrum -
21:00 Osta Meerbeke
ดิลเบคสปอร์ต -
21:00 RJS Bas-Oha
Chevetogne -
21:00 Morlanwelz
RUS Saint-Ghislain-Tertre-Hautrage -
21:00 อาร์.เอฟซี ฮวง
RUS Melreux -
21:00 Sint-Job
กริมเบอร์เก้น -
21:00 Trojan borderFC
Aubel FC -
21:00 Bastogne
Meix-Devant-Virton -
21:00 Bertem-Leefdaal
Corso Vasher M Beck -
21:00 Schaerbeek Evere
Union Lasne-Ohain -
21:00 Saint Nicholas
Eendracht Zele -
21:00 Aische
Arquet -
21:00 Elene Grotenberge
East hax -
21:00 Jodoigne
Montignies -
21:00 Raeren
Hombourg -
21:00 Bill Riggs B
Richelle United -
21:00 Wevelgem City
Obigies -
21:00 RUS Courcelles
Walcourt -
21:00 Belceil
AFC Ivar -
21:00 Wanrod
Sint-Lenaarts -
21:00 เวลเลน
Salt Tillman -
21:00 Oostkamp
RC Lauwe -
Pend 21:00 OC Nismes
Flavion-Morialme -
21:00 Grimbie
Eendracht Termien -
21:00 KFC Nijlen
Norstad nordwig -
21:00 อาร์เอฟซี ทัวร์ไน
Racing Waregem -
21:00 RFC Meux II
Onhaye -
21:00 KFC Rhodienne-De Hoek
Etterbeek -
21:00 Genly-Quevy
BX Brussels -
21:00 FC Genette
Ixelles -
21:00 Berg en Dal
Vorselaar -
21:00 SV Diksmuide
SV Anzheim -
21:00 Turner Weier Sports
Waxnowell -
21:00 Vauxhoven Tyne
Tilleur-Saint-Gilles -
21:00 Mormont
Saint-Louis-Saint-Leger -
21:00 Lorraine Arlon
FC Bercheux -
21:00 Sint-Jozef Londerzeel
KFC Eppegem -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
21:00 [8]เอฟซี มาริอูพอล
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ[3] +0.5
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
21:00 [6]สโลวัคโก้
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ[5] -0.75
-0.5
21:00 [15]บานิค ออสตราว่า
ฟาสตาฟ ซลิน[14] -0.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
21:00 [6]เอฟเค ริเตเรียไอ
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส[8] -
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ)
21:00 Speks
โกรบินา -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
21:00 [C-7]อารากัว เอฟซี
แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี[C-2] -
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
21:00 [KAZ D1-3]มาคฮ์ทาเรล
โทบอล คอสตาเนย์[KAZ PR-1] -
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
21:00 นซี ลูนาวิค
ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
21:00 [2]ครีฟบาส
เนวา เทอร์โนพิล[6] -1
-1.25
Postp 21:00 [9]โอโบโลน เคียฟ
Alians Lypova Dolyna[13] -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
21:00 [(a)-5]โตลูกา(ยู 20)
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)[(a)-11] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
21:00 [5]Volna Pinsk
ดนีโปร โมกิเลฟ[7] -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
21:00 [2]อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.
Guarani de Trinidad[15] -
21:00 [6]ทาคัวรี่ เอฟบีซี(N)
3 เดอ เฟบเบรโร่[12] -0.25
21:00 [7]คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[9] -0.5
-0.25
-0.5
21:00 [5]อติรา เอฟซี
ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส[18] -
Arab Cup U-17 (Arab Cup U-17)
21:00 UAE U17
ลิเบีย ยู17 -
21:00 จิบูตี (ยู 17)
แอลจีเรีย(ยู 17) -
21:00 PalestineU17
Saudi Arabia U17 -
21:00 Kuwait U17
โมร็อกโก(ยู 17) -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
21:00 [B-6]ฟิกูเรนเซ่
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่[B-2] +0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
21:00 [B-8]คาริเนน โปเจ็ท
ทีพีวี แทมเปเร่[B-10] -1.25
-1.75
norway 2.liga (norway 2.liga)
21:00 โนท็อดเด้น เอฟเค
สคีด ออสโล -
21:00 เฟคเกรอย
กเจลแซส -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
21:00 [CB-5]อาร์เซน่อล ตูล่า 2
Dinamo Vladivostok[CB-3] -
21:00 [U-3]อัมคาร์ เพิร์ม
เอฟเค ทิวเมน[U-14] -
21:00 [WB-9]คาชานก้า มอสโก
ชินนิค ยาโรสลาฟ[WB-5] -
21:00 [CA-10]Peresvet Podolsk
Metallurg Vidnoye[CA-11] -
21:00 [S-12]ลีเจียน ไดนาโม
FC Yessentuki[S-17] -
Postp 21:00 [S-7]มาชูค- เคเอ็มวี
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่[S-11] -
21:00 [U-5]Torpedo Miass
วอลกา อูลยานอฟสค์[U-1] -
21:00 [CB-9]ดินาโม บรีอันสค์
FK Fakel Voronezh Youth[CB-11] -
21:00 [CA-9]เอฟเค โคลอมนา
คิมกี้(สำรอง)[CA-5] -
21:00 [U-13]เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์
ซเวซดา เปียร์ม[U-11] -
21:00 [CA-1]โรดิน่ามอสควา
ซาเทิร์นมอสโก[CA-4] -
21:00 [WB-11]ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk[WB-1] -
FT 21:00 [U-4]เอฟซี โนโวซีบีสค์
เอฟเค อูราล-2[U-8] -
21:00 [WB-4]Olimp-Dolgiye Prudy-2
เชอตาโนโว มอสโก[WB-7] -
21:00 [S-15]ดรูซบ้า เมย์คอพ
โรเตอร์ โวลโกกราด บี[S-13] -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
21:30 [15]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด[8] -0.5
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
21:30 [2]บาเซิ่ล
เอฟซี ซิยง[7] -1
21:30 [4]เซอร์เวตต์
ลูกาโน[9] -0.5
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
21:30 [POR D1-17]เอสซี เฟยเรนเซ่
ซานตาคลารา[POR D1-6] +0
+0.25
+0
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
22:00 [9]ออสเตรียเวียนนา
ดับบริวเอสจี วัตเท่น[6] -0.5
-0.25
22:00 [1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เอสวี รีด[3] -2.5
22:00 [5]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
สตวร์มกราซ[11] +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:00 [SAPL D1-8]ไกเซอร์ ชีฟ
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์[SAPL D1-3] -
22:00 อาเลซซานเดรีย
เซเรกโน่ -
22:00 [ITA D2-6]ชิตตาเดลล่า
ลูพาเรนเซ่ เอฟซี -
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
22:00 Mahnke Azee Varm
HO Kalken -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
22:00 [12]วาสเทราส เอสเค เอฟเค
แลนด์สโครน่า[1] -0.25
+0
22:00 [16]ฟัลเค่นเบิร์ก
นอร์บี้ ไอเอฟ[2] +0
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
22:00 โรพีเอส โรวานีมี่
กนิสตัน เฮลซิงกิ -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
22:00 [4]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
Noah[9] -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
22:00 [9]ดอมซาเล่
ทาบอร์เซซานา[4] -0.75
-0.5
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
22:00 [9]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
เอ็มเอฟเค ชรูดิม[14] -
22:00 [13]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
วิคตอเรีย ซิซคอฟ[10] +0.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
22:00 [3]ซิมบรู ชิซินู
เอฟซี มิลซามี่[2] -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
22:00 [15]ฮัวชิปาโต้
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า[1] -0.25
+0
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
22:00 [8]บานานต์ส
Noravank[9] -
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
22:00 [KAZ PR-5]ออร์ดาบาซี่ย์
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[KAZ PR-6] -0.75
22:00 ซิดยูชอร์ 8
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า -
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
22:00 เคชเคเมติ ทีอี
บุดดาออร์ส เอสซี -
22:00 [15]เบเก้ซัคซาบา
ซเซจ เอเค[10] -
22:00 [9]เอสโซลโนกิ เอฟซี
Szentlorinc SE[16] -
22:00 เปซซี่ เอ็มเอฟซี
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส -
22:00 [7]ไนเรกิฮาซา
ดอร์โรจี เอฟซี[14] -
22:00 [17]ชัควารี่ ทีเค
ดิออสกียอร์ วีทีเค[HUN D1-11] -
22:00 III. เครูเลติ ทียูอี
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
22:00 [B-1]เอสเค ซาปี้
ดุคลา ปราก บี[B-14] -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
22:00 [9]โคแคน(N)
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[10] +0
22:00 [8]เมตาลุค เบคาเบด
คิซิลคัม ซารัชโชน[5] -0.25
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
22:00 [1]อควายูไนเต็ด
เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี[11] -
22:00 [2]นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี
เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล[7] -
22:00 [4]เคโน พิลเลร์ส
วิคกิ ทัวร์ริส[15] -
22:00 [17]จิกาวา โกลเด้น สตาร์
อิฟานยี่ ยูบัช[19] -
22:00 [10]พลาเทอู ยูไนเต็ด
Akwa Starlets[9] -
22:00 [20]อะดามาวา ยูไนเต็ด
ควาร่า ยูไนเต็ด[6] -
22:00 [18]วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี[13] -
22:00 [5]ริเวอร์ ยูไนเต็ด
โลบี สตาร์ส[8] -
22:00 [3]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี[16] -
22:00 [12]คัตซิน่า ยูไนเต็ด
อาเบีย วอร์ริเออร์ส[14] -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
22:00 [8]ABFF U19 (w)
FC Gomel (w)[10] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
22:00 แบรัมเอสเค
อัสเคอร์ -
22:00 ทรอมส์ดาเลน
โมสส์ -
22:00 ไอสโวล์ด TF
อัลต้า -
22:00 บราท์เวก
ควิด ฮอลเด้น -
22:00 คองสวิงเกอร์
โฮดด์ -
22:00 โฟลโร
วาเลเรนก้า บี -
22:00 โฟรย่า FK
เซนจา -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
22:00 [S-14]Alania-d Vladikavkaz
เอฟเค มาฮัชกาลา[S-4] +1
22:00 [WB-8]เอฟซี มูรอม
FK Volna Nizhegorodskaya[WB-3] -0.25
22:00 [WA-4]เอฟเค เลนินกราเดทส์
เอฟเค ชิต้า[WA-8] -1.25
22:00 [WA-11]Baltika-BFU Kaliningrad
Kairat Moskva[WA-5] +0.25
22:00 [WA-6]Dnepr Smolensk
เอฟซี โอดินต์โซโว[WA-10] -0.25
22:00 [S-9]สปาร์ตัก นาลชิค
สตาฟโรพอล-2009[S-6] -0.25
22:00 [CB-7]อแวนการ์ด คุร์สค์
เซนิต เปนซา[CB-10] -1
-1.25
22:00 [CA-7]คแวนท์ ออบนินส์ค
สโตรกิโน่ มอสโก[CA-8] -
22:00 [CB-1]ซัลยุต
เอฟเค การูก้า[CB-8] -1.25
-1
22:00 [S-10]FK Kuban Kholding
FK Forte Taganrog[S-5] -0.5
22:00 [WB-6]ดินาโม มอสโก บี
ซนามย่า ทรูด้า[WB-2] -0.5
-0.25
-0.5
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
22:30 [13]คราโคเวีย คราคอฟ
สลาสค์ วรอคลาวน์[8] +0
-0.5
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
22:30 [9]ไอเอฟเค มารีฮามน์
คูพีเอส[2] -
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
22:30 [15]ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
ฮัมมาร์บี้[4] +0.75
+1
+0.75
22:30 [11]คัลมาร์
มอลล์บี้ เอไอเอฟ[14] -0.25
-0.5
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
22:30 [8]มาเธอร์เวลล์
ฮิเบอร์เนี่ยน[3] +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:30 [MKD D1-11]เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
โปเบด้า[MKD D2E-8] -
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
22:30 [13]ดราว่า
เอ็นดี เบลตินซี[11] -
22:30 [4]เอ็นเค นาฟต้า
เอ็นเค เครสโก[9] -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
22:30 [6]มูซ่า
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล[7] +0
22:30 [5]ยาโร
เคพีวี คอคคูล่า[11] -0.25
+0
-0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:30 [A-10]คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ
คาพา[A-5] +0
22:30 [B-3]แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค
PIF Parainen[B-1] +0
22:30 [C-9]นาร์เปส คราฟท์
โอทีพี โออูลู[C-2] +1.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
22:30 [WT-6]Worgl Obi SV
SV Fugen[WT-10] -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
22:45 [12]โลโคโมทีฟ โซเฟีย
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ[14] -
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
22:45 [9]ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน[3] +0.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
22:45 [12]ซลูตัสค์
ดินาโม มินส์ค[4] +1
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
22:45 [(a)-6]ทอร์ค(N)
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ[(a)-4] +0
-0.25
+0
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
22:45 [3]เมตาลิสต์ คาร์คีฟ
เอฟซี อูจโกรอด[16] -
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
22:59 [2]โอเดนเซ่ บีเค
เอฟซี โคเปนเฮเกน[7] +0.25
+0
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
22:59 Stade Bierbeek
The union of mole -
22:59 เคเอฟซี ลีลล์
Oder tuhout -
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
22:59 [9]ดูนาจสก้า สเตรด้า
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[10] -2.25
-2
22:59 [7]เอฟเค เซนิก้า
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[6] +0.5
+0.25
22:59 [12]ซลาเต้ โมราฟเซ่
เอ็มเอสเค ซิลิน่า[5] +0.5
+0.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
Postp 22:59 [1]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
บอลติกปาเนเวจิส[3] -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:59 [15]โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
โครบริ โกลกูฟว์[11] +0.25
+0
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
22:59 [(c)-14]เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N)
เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด[(c)-12] -0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
22:59 [6]ทรานส์ นาร์ว่า
เลวาเดีย ทัลลินน์[1] +1.5
+1.25
+1.75
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
22:59 [POR D2-11]สปอร์ติ้ง โควิลฮา
ซีดี มาฟรา[POR D2-13] -0.25
22:59 [POR D2-3]อารัวก้า
ริโอ อาฟ[POR D1-16] -0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
22:59 [(a)-18]ซานโตส ลากูน่า(ยู20)
ครูซ อซูล(ยู20)[(a)-17] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
22:59 [9]เอฟเค ออร์ชา
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล[4] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
22:59 [S-2]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
เอสเคเอ รอสตอฟ[S-8] -0.75
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
23:15 [11]ซีเอส คราอิโอว่า
โบโตซานี่[7] -0.25
-0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
23:30 [25]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
กิมนาเซีย ลา พลาต้า[10] -0.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
23:30 [15]เคเอเอ เกนท์
เบียรส์ชอทวิลริค[16] -1
-1.25
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
23:30 [12]ดินาโม เคียฟ
เวเลซ[9] -2
23:30 [7]เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
รุกห์ วินนีกี้[14] -0.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
23:55 [7]คูคาริคกิ สตานคอม
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค[11] -1.25
-1
Postp 23:55 [16]มัลโดส ลูการ์นี
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[13] +0
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
23:55 [8]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
เฮชเอ็นเคซิเบนิค[9] -1.5
-1.25

ผลฟุตบอลวัน 2 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
00:00 [2]เอฟซี คราซ์โนดาร์
เอฟเค คิมกี้[13] -1.25
-1
-1.25
00:00 [14]เอฟเค รอสตอฟ
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[4] +1
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
00:00 [10]เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[3] +0.5
+0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
00:00 [(a)-4]โตลูก้า
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[(a)-7] +0.25
+0
-0.25
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
00:00 [2]ริกาสฟุทโบลา สโกลา
เมตต้า/ลู ริกา[7] -2.5
-2.75
-2.5
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
Postp 00:00 [6]โบแรกซ์ บันจา ลูกา
เอฟเคทุซลา ซิตี้[2] -
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
00:00 [7]ซีเอส เปโตรคุบ
FC Sfintul Gheorghe[6] -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
00:00 [W-5]ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี[W-3] -
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
00:00 [POR D2-9]คาซ่า เพีย เอซี
วิตอเรีย กิมาไรส์[POR D1-8] +0.5
+1
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
00:00 [13]ซิโอฟอค เอฟซี
โซลอคซาร์[8] +0
00:00 [12]กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี -0.5
+0
00:00 [2]วาซาส
เอฟซี ไอการ์[5] -0.75
-1
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
00:30 [13]ปาเลสติโน่
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[10] -0.25
-0.5
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup)
00:30 [ISR D1-6]มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ[ISR D1-12] -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
00:45 [5]เอฟซี โกเมล
บาเต้ โบริซอฟ[2] +0.25
+0
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
01:00 [9]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[4] +0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
Postp 01:00 [8]อาร์ดา
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[2] +0.5
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
01:00 [8]อูจเปสต์
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่[2] +0
+0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
01:00 [(a)-11]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
พลาซ่า โคโลเนีย[(a)-1] +0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
01:00 [5]เบอโน่
โอปาว่า[8] -0.75
-1
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
01:00 [B-14]ซาน เทลโม่
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[B-8] -0.25
01:00 [B-6]เดปอร์ตีโบ โมรอน
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้[B-10] -0.25
01:00 [A-2]กิมนาไซ เมนโดซ่า
คิลเมส[A-5] -0.25
01:00 [A-1]อัลมิแรนเต้ บราวน์
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร[A-13] -0.75
01:00 [B-7]เอลมาโกล
กิมนาเซีย จูจุย[B-5] -0.25
01:00 [A-12]เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่[A-9] -0.25
01:00 [B-1]Club Atletico Guemes(N)
ทริสแทน ซัวเรส[B-11] -0.5
france super cup (france super cup)
01:00 [FRA D1-1]ลีลล์(N)
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[FRA D1-2] +0.75
+0.25
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
01:00 [(a)-3]เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
Talleres Rem de Escalada[(a)-7] -0.25
01:00 [(a)-2]ลอส อันเดส
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส[(a)-1] -0.25
brazil youth (brazil youth)
01:00 ซานโตส(เยาวชน)
บาเฮีย (เยาวชน) -
01:00 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน)
อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) -
01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน)
ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) -
01:00 พัลไมรัส (เยาวชน)
ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) -
01:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) -
01:00 เกรมิโอ้ (เยาวชน)
ซิเอร่า(เยาวชน) -0.75
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
01:00 [7]Dunbeholden FC
เวเร ยูไนเต็ด[3] -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
01:10 [A-4]ซานมาร์ติน ทูคูมัน
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส[A-16] -0.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
01:15 [(c)-11]อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N)
เอฟบีซี เมลการ์[(c)-4] +0.75
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
01:15 [8]เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
มาริบอร์[1] +0
+0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
01:45 [18]ทัลเลเรส กอร์โดบา
โบคา จูเนียร์ส[23] +0.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
01:45 [11]2 เด มาโย พีเจซี
สปอตติโว อิเทโน่[13] -0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
02:00 [2]อัตเลติโก มิไนโร่
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[5] -0.5
-0.75
02:00 [9]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
ฟลาเมงโก[6] +0.5
+0.75
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
02:00 [14]รอแยล อันท์เวิร์พ
คอร์ไทรจ์[3] -1
-0.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
02:00 [6]ยูทีเอ อารัด
สเตอัว บูคาเรสต์[4] +0.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
02:00 [1]ปาร์ติซาน เบลเกรด
เอฟเค วอซโดวัค[8] -2
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
02:00 [4]ดินาโม ซาเกร็บ
ริเยก้า[3] -1
02:00 [2]แซดเอ็นเคโอซีเยค
สลาเวน โคปริฟนิก้า[5] -1
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
02:00 [(c)-15]ปาตริโอตาสเอฟซี
ลา อีคูดัด[(c)-14] +0.25
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
02:00 [7]เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
รัดนิก บิเยลจิน่า[11] -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 [(a)-9]Real Tomayapo
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร[(a)-7] -0.25
+0
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
02:00 แอลดียู กีโต้
โอลเมโด้รีโอบัมบา -
02:00 [(c)-16]อูเรนเซ่ เอสซี
เดลฟินเอสซี[(c)-10] -0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
02:00 [3]เปอร์โต มอนต์
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล[15] -
02:00 [9]แรนเจอร์ส ทัลค่า
เดปอร์เตส อิควิกกัว[11] -0.25
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
02:00 [1]พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ)
Kansas City NWSL (W)[10] -
brazil youth (brazil youth)
02:00 เซาเปาโล(เยาวชน)
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) -
02:00 ครูไซโร่ (เยาวชน)
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) -
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
02:00 [(c)-7]โบโกตา เอฟซี
บาแรนคิลล่า เอฟซี[(c)-11] -0.5
-0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
02:00 [B-9]เซา โจเซ่อาร์เอส
โบต้าโฟโก้ เอสพี[B-5] +0.25
+0
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
02:30 [POR D1-12]เบาวิสต้า เอฟซี
ปอร์ติโมเนนเซ่[POR D1-14] +0
+0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
03:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี -
03:00 ปาโตรนาโต ปารานา
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ -
03:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ -
03:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า -
03:00 แอดเลติโก ทูคูแมน
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ -
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
03:00 [(c)-17]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา
แอตเลติโก้ ฮิวล่า[(c)-12] -
03:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน -
03:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้
เดปอร์ติโว เปไรร่า -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
03:00 [9]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N)
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า[2] -
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
03:00 [(a)-8]จิคาราล เซอร์โคบา
เฮเรดิอาโน[(a)-10] -
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
03:00 Nueva Concepcion
CD Achuapa -
03:00 ซีเอสดี โซโลลา
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
03:00 ซีดี เมกาเลนซ์
ซีดี โคเปียโป เอสเอ -
03:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
ซาน มาร์คอส -
03:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย
เดปอร์เตส ซานตาครูซ -
brazil youth (brazil youth)
03:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)
อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
03:30 [(c)-10]สปอร์ต บอยส์(N)
เอเลี่ยนซา ลิม่า[(c)-3] +0.5
+0.75
+0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
03:30 [21]ทาโคมา ดีเฟียนซ์
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด[12] -
โบโตล่า (Morocco cup)
03:30 [MAR D1-1]วีแดด คาซาบลานก้า(N)