ราคาบอล.cc









ผลบอล 2 สิงหาคม 2564ผลบอล 1 สิงหาคม 2564ผลบอล 31 กรกฎาคม 2564ผลบอล 30 กรกฎาคม 2564ผลบอล 29 กรกฎาคม 2564ผลบอล 28 กรกฎาคม 2564ผลบอล 27 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 31 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 06:10 3 1 [5]ยอร์ก 9 เอฟซี 0-1
0-1
Forge FC[4] 3 +0.25
+0
+0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:30 4 [6]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 4-1
2-0
โคลัมบัส ครูว์[5] 1 -0.75
-1.25
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:30 [(c)-1]ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0-0
0-0
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[(c)-6] +0.5
+0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 1 [(a)-4]โมนาร์คัส โมเรเลีย 2-1
1-1
ปาชูก้า[(a)-1] 1 +0.25
+0.75
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 4 [(c)-15]มอนต้า เอฟซี 0-1
0-1
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า[(c)-5] 5 +0.75
+0.5
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 2 เอสวีวิคตอรี่บอยส์ 2-2
1-1
จอน ฮอลแลนด์ 3 +1.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 3 1 [MEX D2(c)-14]Cocodrilos de Tabasco FC 0-0
0-0
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[MEX D2(c)-9] 1 -0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:10 1 [3]ออร์แลนโด ซิตี้ 3-2
1-1
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[10] 1 -0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 4 [19]ครูไซโร่ (เอ็มจี) 2-2
1-2
ลอนดริน่า พีอาร์[18] 2 -0.5
-0.75
-0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:30 5 [(a)-12]บลูมมิ่ง 1-1
0-0
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์[(a)-2] 1 3 -0.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 3 [(c)-8]เดปอร์เตส ควินดิโอ 2-1
2-1
อากีลาส โดราดาส[(c)-16] 2 +0
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 08:00 2 [(a)-8]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0-3
0-0
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[(a)-2] 4 +0.25
+0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 2 [(a)-1]ดิเรียนเกน 2-1
0-1
ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว[(c)-4] 1 2 -0.75
-0.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:10 Honiara City FC 0-2
0-2
Kossa FC 1 +0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 08:15 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง
บาหลี ยูไนเต็ด -
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 08:35 4 [2]แปซิฟิก เอฟซี 2-0
1-0
Cavalry FC[3] 3 +0
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 08:45 1 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 10-3
4-3
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) -1.5
FT 09:00 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 4-3
3-1
Burnie United 1 +0
+0.25
New Zealand Cup (New Zealand Cup)
FT 09:00 1 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 2-0
1-0
โอคแลนด์ ซิตี้ 1 1 +0.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 [(a)-8]พูอีบลา 0-2
0-0
ชีวาส กัวดาลาจาร่า[(a)-14] 3 -0.25
+0
-0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:15 1 [3]แอลเอ กาแลกซี่ 4-1
2-1
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[8] 3 -0.25
-0.5
-0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 09:15 1 [2]อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 3-1
0-1
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)[9] 1 -1.5
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 09:30 1 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 4-0
1-0
Petone FC 1 -1
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 09:30 Belconnen United U23 6-0
4-0
Canberra Olympic U23 1 -2.75
-2.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
Postp 10:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ
Hills Brumbies -
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
FT 10:00 1 West Coast Rangers 0-3
0-2
Auckland United +2
FT 10:00 1 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 2-1
2-0
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 3 +0
FT 10:00 3 1 Northern Rovers FC 1-1
0-1
Manukau United 2 +0.75
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:10 Laugu United 1-2
0-1
Real Kakamora 1 +0
-0.25
FFSA SLR (FFSA SLR)
Postp 10:15 แอดิเลดฮิลส์(สำรอง)
เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) -
Postp 10:15 เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง)
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 11:00 2 [3]โฮบาร์ต ใต้ 1-3
0-0
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส[7] 1 -2
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 11:15 อเรม่า มาลัง
พีเอสไอเอส เซมารัง -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 11:30 1 [5]ลอนเซสตัน ซิตี้ 0-1
0-0
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี[2] +2
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 12:00 2 [1]อาวอนดาเล่ เอฟซี 2-1
1-0
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส[14] 1 -2.5
-2.25
-2.5
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
Postp 12:00 Emerging Athlete Program (w)
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) -
Postp 12:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ)
คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) +6
Postp 12:00 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ)
บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) -
Postp 12:00 [5]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ)
อาลาเมน (ญ)[6] -
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 12:00 [6]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 0-0
0-0
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[3] 3 +0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
Postp 12:00 [11]โครย์ดอน คิงส์
เมโทรสตาร์ เอสซี[2] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:00 2 [4]เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 4-1
1-0
แคนเบอรา โอลิมปิก[7] 1 -0.25
+0
+0.25
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 12:00 2 [12]เวอริบี ซิตี้ เอสซี 2-2
2-0
แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์[11] 1 +0.25
+0
FT 12:00 1 [9]มอร์แลนด์ ซิตี้ 3-0
1-0
มอร์แลนด์ เซบราส[7] 2 +0
+0.25
FT 12:00 1 [2]พาสโค วอลล์ เอสซี 2-2
1-1
นอร์ท จีลอง วาริเออร์[8] 2 -0.75
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
Postp 12:00 [5]ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20)
ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20)[12] -2.25
-2
Postp 12:00 [8]อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20)
บัลแคทต้า(ยู20)[9] -0.75
Postp 12:00 [6]อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20)
เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)[2] +1
Postp 12:00 [10]ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)
ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20)[4] +1
Postp 12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20)
เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) +2.5
+3
Postp 12:00 [7]Gwelup Croatia U20
เปเรซ(ยู20)[3] +0.75
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
Postp 12:00 Cooks Hill United
โทรอนโต อวาบา -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
Postp 12:30 [1]อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี
สเติร์ทไลอ้อนส์[6] -
Postp 12:30 [7]แอดิเลด แพนเทอร์
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี[3] -
Postp 12:30 [5]แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี
อดิไลเด้ โอลิมปิค[8] -
Postp 12:30 [12]อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)[4] -
Postp 12:30 [10]อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[9] -
south australian premier league (south australian premier league)
Postp 12:30 มอดบูรี่ เจ็ท
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี -
Postp 12:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท
Eastern United -
Postp 12:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี
อดิไลเด้วิคตอรี่ -
Postp 12:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี -
Postp 12:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ -
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
Abd 13:00 [13]นารา คลับ
มารูยาซึอินดัสตรีส์[11] +0
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 13:00 3 [5]กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1-1
0-1
แลงวาร์ริน[6] 2 -0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
Postp 13:00 Western Spirit Reserves
ออลบานี ครีก สำรอง -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 13:30 3 [3]โอคไลจ์ แคนนอนส์ 1-0
1-0
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค[6] 3 -0.25
-0.5
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 13:30 4 [12]Altona Magic U21 0-1
0-1
อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)[7] +0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 13:30 [1]เปอร์ซิบ บันดุง
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[3] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 13:30 2 [8]ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 2-2
1-0
โฮบาร์ทซีบรา[6] +1.25
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 14:00 4 [8]ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1-1
0-0
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า[1] 3 +0.5
FT 14:00 2 [5]อีซียู โยนดาลูบ 4-1
2-0
บัลแคทต้า เอฟซี[11] 3 -0.75
FT 14:00 1 [6]อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 5-0
2-0
เบยวอเตอร์ ซิตี้[9] -0.25
FT 14:00 3 [3]ซอเรนโต้ เอฟซี 3-1
2-1
ร็อคคิงแฮมซิตี้[12] 3 -1.5
14:00 อาร์มาเดล เอสซี
เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) -
FT 14:00 4 [10]Willip 1-2
1-1
เพิร์ธ เอสซี[2] 2 +0.25
+0.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
Postp 14:00 [4]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
บริสเบน เคไนท์ส[10] -1.25

-2.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
14:00 [2]นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี
อิปสวิช ซิตี้[11] -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 14:00 2 [2]เมทแลนด์ 4-2
1-0
อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี[9] 1 -2.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
Postp 14:15 [10]คาปาลาบา บูลด็อก
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)[2] +2
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 14:30 3 [4]ฮูม ซิตี้ 1-1
0-0
เซ้าท์ เมลเบิร์น[9] 3 -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 14:30 1 [6]โมนาโร แพนเธอร์ส 2-1
1-0
วอลเดน เวสทอน[5] 1 -0.5
-0.75
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 15:00 3 [C1]Spain U23(N) 2-2
1-1
ไอวอรี่โคสต์ (ยู 23)[D2] 1 -1
-1.25
-1
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
Postp 15:00 [12]เดอะ แกป บีพีแอล
เดอะ เลค[2] +1.5
+1.25
Postp 15:00 [11]เวสต์เทิร์นสปิริท
อัลบานี ครีก[1] +2.5

+4
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 15:00 1 [10]บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 2-2
1-0
สโลวัคโก้ (ยู 19)[6] -0.75
FT 15:00 1 [15]เมทีโอปราก(ยู 19) 1-2
0-1
สลาเวีย ปราก (ยู 19)[9] 1 4 +2.5
+3
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
15:00 [4]ซแวซด้า 2005 (ญ)
Rubin Kazan (w)[10] -2
-2.25
-2
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 15:00 [7]เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1-2
0-0
เมต้าล๊อกโลบูส[13] -
FT 15:00 2 [19]เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 3-1
0-1
ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา[15] 4 -0.5
FT 15:00 1 [6]คอนคอร์เดีย เชียจน่า 2-0
1-0
Unirea Constanta[20] 1 2 -0.75
-1.5
FT 15:00 3 [4]ปิโตรลูล โปรเอสติ 2-0
0-0
โปลิเทคนิก้า อายซี่[1] 4 -0.5
-0.75
-0.5
FT 15:00 2 [11]ยูนิเรีย เดจ 0-2
0-1
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย[9] 4 -0.25
FT 15:00 1 [14]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 3-3
2-1
ดูนาเรีย คาลาราซี[8] -0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
Postp 15:00 บริสแบน ซิตี้
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 15:15 4 [12]ไวสคอป 1-1
0-1
เอสเค ลิเซน[3] 1 +0.5
FT 15:15 1 [11]ทริเน็ค 1-3
1-1
ดูก้า ปรากซ์[4] 2 +0
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
15:15 [A-14]เอสเค รากอฟนิก
พัลเซ่น 2[A-3] +0.75
+1
+0.75
15:15 [A-7]บีเนโซว
เอฟเค คราลุฟ ดวูล[A-12] -0.25
-0.75
-0.5
15:15 [A-4]โลโค ทาวิน
เอฟซี ปิเซ็ค[A-9] -1
-1.25
15:15 [M-8]โอโตรโควิซ
ฮลูชิน[M-7] +0.25
+0.5
+0
15:15 [M-6]ฟรีเดค-มิสตัค
สโลแวน โรซิค[M-10] +0.25
+0
15:15 [A-16]เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก[A-6] +0.75
+0.25
+1
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 15:15 [13]ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 0-1
0-1
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)[8] +1.5
+1.25
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 15:30 [B-6]หวูฮั่น ซอลล์(N) 2-2
1-1
ชางชุน ย่าไท่[B-2] 2 +0.25
+0.5
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 15:30 2 FC Vsetin 0-1
0-1
เอสเอสเค บิโลเวก 3 -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 15:30 2 [13]อัลโตน่า เมจิค 2-1
1-0
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี[11] 2 -0.25
-0.5
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 15:30 [5]โอปาว่า (ยู 19) 0-8
0-2
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)[2] +0.5
+1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
Postp 15:30 [6]ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด[11] -1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
Postp 15:30 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
Postp 15:30 เซาธ์ ยูไนเต็ด
เวสต์เทิร์น ไพร์ด +1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [SPA D1-11]โอซาซูน่า(N) 1-0
0-0
มิรานเดส[SPA D2-11] -
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 16:00 2 [A1]ญี่ปุ่น(ยู23) 0-0
0-0
นิวซีแลนด์ (ยู 23)[B2] 4 -1
-1.75
-1.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
Postp 16:00 [9]มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์
อคาเซีย ริดจ์[8] +0.25
+0
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
16:00 [14]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)[12] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
Postp 16:00 [1]เพนินซูล่า เพาเวอร์
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี[14] -5.25
Postp 16:00 [7]มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน[8] -0.5
-0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
16:00 [9]เอซี คาริน่า
ม็อกกิล เอฟซี[6] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
Postp 16:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)
สปิริต เอฟซี -
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 16:45 1 1 [8]ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 1-2
1-1
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)[1] 2 +1.25
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 17:00 1 [D1]บราซิล (ยู 23)(N) 1-0
1-0
อียิปต์ (ยู 23)[C2] 1 -1.5
-1.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 17:00 1 [19]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0-3
0-1
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ[7] 2 +0
+0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 17:00 2 [7]ทูเลวิค วิจานดี่ 5-3
3-1
ทาร์ตู เจเค มัก[8] +0
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 17:00 [10]เอฟเค ลิด้า 1-3
1-0
Shakhter Soligorsk II[8] +0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 17:00 1 [NL-15]Froso IF 1-2
0-0
โบเดน บีเค[NL-4] 1 +1.5
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
17:00 [13]อารามบัคเคเอส
พสุนธรา คิงส์[1] -
17:00 [9]อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ
ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ[2] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
17:30 สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 17:30 2 [B-8]ต้าเหลียน อาเออร์บิน(N) 0-1
0-0
ปักกิ่ง กั๋วอัน[B-5] 3 +1.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 17:30 2 [17]เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์(N) 2-1
1-1
กลอเรีย บูซัว[3] 1 1 -0.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 1 [POL D2-2]จีเคเอส คาโตวีตเซ 2-2
1-0
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ[16] 2 -0.5
-0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 18:00 [10]เอฟซี โซล 0-0
0-0
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[1] 1 +0.75
FT 18:00 1 [8]เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1-4
1-1
อินชอนยูไนเต็ด[7] 2 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
18:00 [GER RegN(n)-4]อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
โคลดิ้ง[DEN D1-11] -
FT 18:00 [ENG Conf-24]โดเวอร์ แอทเตลิก 0-2
0-1
สตีฟเนจ โบโรห์[ENG L2-14] -
18:00 [HOL D2-4]อัลเมเร่ ซิตี้
โกรนิงเก้น[HOL D1-7] -
18:00 [ENG Conf-1]ซัตตั้น ยูไนเต็ด
สวินดอน ทาวน์[ENG L1-23] +0.5
FT 18:00 [HOL D1-9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 2-2
2-2
เดอ กราฟสคัป[HOL D2-3] -0.75
-0.25
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
18:00 เม็กซิโก (ยู 23)
เกาหลีใต้(ยู 23) +0
-0.25
FT 18:00 3 [B1]เกาหลีใต้(ยู 23)(N) 3-6
1-3
เม็กซิโก (ยู 23)[A2] 3 +0
+0.25
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ)
18:00 [LAT D2-2]เอฟเค ออดา ริกา
FC Caramba -1.5
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 18:00 [9]เอชพีเอส(ญ) 1-2
1-0
อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)[2] +2.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 18:00 2 [1]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 2-0
2-0
บูโชน เอฟซี 1995[10] 3 -0.75
-1
Postp 18:00 [5]ปูซานไอปาร์ค
โซล อี-แลน เอฟซี[9] -
FT 18:00 3 [8]กยองนัม เอฟซี 2-1
1-1
เอฟซี อันยาง[3] -0.25
+0
-0.25
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 1 [9]Casa De Portugal 3-1
3-0
ซีดี มอนทิคาร์โล[8] +0.5
+1
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:00 1 [NE-12]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1-0
0-0
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[NE-15] 2 -0.5
FT 18:00 2 [NE-3]เบอร์ลิเนอร์เอเค07 2-0
0-0
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[NE-9] 3 -0.75
FT 18:00 2 [NE-5]เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 1-1
1-1
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[NE-13] 2 +0
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
Pend 18:00 [NL-3]Stöde IF
สเคลเลฟที เอฟเอฟ[NL-8] -0.5
-0.75
FT 18:00 1 [NS-14]Sandvikens AIK FK 3-1
2-0
คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ[NS-7] +0
FT 18:00 2 [NG-6]สเตนังซันส์ ไอเอฟ 2-3
1-0
Yxhults IK[NG-9] 1 -0.75
-1
Pend 18:00 [NL-6]Storfors AIK
Notvikens IK[NL-9] -0.5
+0
-0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 1 [16]อิงโกลสตัดท์ 1-2
0-0
ไฮน์เดนเฮลม์[11] 1 +0
+0.25
FT 18:30 1 [5]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 3-0
1-0
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น[16] 1 3 -0.25
FT 18:30 2 [9]ฮันโนเวอร์ 96 0-3
0-1
ฮันซ่า รอสต๊อค[13] -0.75
-0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:30 [ENG PR-9]ลีดส์ ยูไนเต็ด(N) 2-3
1-2
เรอัล เบติส[SPA D1-6] 1 -0.25
18:30 [ENG LCH-20]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
ครูว์ อเล็กซานดร้า[ENG L1-12] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 18:30 2 [7]เอสเบิร์ก 1-3
1-1
เฮลซิงกอร์[4] 4 -0.25
+0.5
FT 18:30 [11]เฟรมัด อเมเจอร์ 1-4
0-3
เอซี ฮอร์เซ่นส์[12] 1 +0.5
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
18:30 [11]เอฟซี บาราโนวีชี
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์[2] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
18:30 [SS-15]ทีเลโซ เอฟเอฟ
สเมดบี้ เอไอเอส[SS-7] -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 4 1 [C-2]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 0-0
0-0
หนันท่ง ฉื่อยัน[B-2] 4 +0.25
+0.5
FT 18:35 [A-2]เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 3-0
1-0
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[B-6] 3 -2
-1.75
-2
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
Postp 19:00 [10]เอฟซี ฮาก้า
เฮดไอเอฟเค[6] +0.25
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:00 [GER RegW-6]เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
โอลเดนเบอร์ก[GER RegN(s)-3] -
FT 19:00 [ENG LCH-19]บริสตอล ซิตี้ 0-3
0-2
แอสตัน วิลล่า[ENG PR-11] +0.75
+0.5
FT 19:00 SpVgg Vreden 1921 0-7
0-3
พรูเบน มุนสเตอร์ -
FT 19:00 [ENG L1-24]บริสตอล โรเวอร์ส 3-2
1-1
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[ENG L1-6] -
Postp 19:00 SV Eichede
อัลโตน่า 93 -
FT 19:00 [ENG LCH-14]สโต๊ค ซิตี้ 1-1
1-1
วูล์ฟแฮมป์ตัน[ENG PR-13] +0.25
FT 19:00 ชาลเก เยาวชน 0-2
0-1
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2 -0.25
FT 19:00 [ENG LCH-8]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 2-0
1-0
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[ENG L2-5] -1
-0.75
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ)
19:00 เอฟเค ลิมบาชี
ตูกุมส์-2000 +1.75
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 2 [GER RegW-1]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1-1
1-0
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[8] 5 -0.25
+0
FT 19:00 [6]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-0
0-0
ทีเอสวี 1860 มิวนิค[4] 1 +0.25
FT 19:00 5 [5]ซาบรุคเค่น 1-2
1-2
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค[GER D2-16] 1 2 -0.25
+0
-0.25
FT 19:00 4 [17]เอสวี เม็พเพ่น 1-0
1-0
ไกเซอร์สเลาเทิร์น[15] 3 +0.25
+0.5
FT 19:00 1 [11]มักเดเบิร์ก 0-0
0-0
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)[GER RegS-1] 2 -0.5
-0.75
FT 19:00 3 [12]วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1-1
0-0
ซวิคเกา[10] 2 -0.25
+0
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
19:00 [8]เอฟเค ไรยาซาน (ญ)
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)[5] -0.25
-0.75
-0.5
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
19:00 [1]Dinamo-BGUFK Minsk (w)
Dinamo Brest (W)[9] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 1 [B-4]ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 5-1
4-1
ทีเอสเฟา อับสแตดท์[B-16] 1 3 -1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 1 [VG-6]ทอลสแลนด้าไอเค 2-3
1-2
Hoganas BK[VG-13] 1 -0.5
19:00 [SS-3]ซีเรียนสก้าเอฟซี
โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค[SS-6] -
FT 19:00 [NS-8]คาร์ลเบิร์ก บีเค 7-0
1-0
FC Arlanda[NS-15] 3 -2.25
-2.5
FT 19:00 1 [SG-9]เอฟซี โรเซ็นการ์ด 3-1
1-0
อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค[SG-1] 2 +0.75
+0.25
FT 19:00 [VG-10]BK Astrio 3-3
3-1
อูลเลเรดส์[VG-12] 4 -0.5
-0.75
FT 19:00 1 [SG-2]ไอเอฟเค เบอร์ก้า 1-0
0-0
โนซาบี้ ไอเอฟ[SG-14] 2 -1
FT 19:00 2 [NL-7]Gottne IF 2-0
1-0
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน[NL-14] -0.5
FT 19:00 1 [NS-13]เอ็นโคปิ้งก์ 1-3
1-2
IFK Osterakers FK[NS-11] 1 -0.75
19:00 [SS-14]รินนินเก้ ไอเค
Mjolby AI FF[SS-11] -
FT 19:00 [NS-10]เอ็นสเคเด้ไอเค 0-3
0-2
Jarfalla[NS-3] +0
-0.5
19:00 [SG-3]คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ[SG-13] -0.75
-0.5
FT 19:00 3 [VG-5]เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1-0
0-0
Husqvarna[VG-3] 4 -0.75
19:00 [SG-15]เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค
บีเค โอลิมปิค[SG-4] -
19:00 [SS-13]เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค
ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ[SS-5] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 2-0
1-0
Muranga Seal 1 -0.25
19:00 เคซีบี
พอสต้า เรนเจอร์ -
FT 19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 4-1
2-0
คาริโอแบงกิ ชาคส์ 1 +0
+0.25
19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด
บานดาริ -
FT 19:00 1 แมทารี่ ยูไนเต็ด 2-1
0-0
โซฟาพาก้าเอฟซี 2 +0
Postp 19:15 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
กอร์ มาเฮีย +0
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 19:30 [1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 3-0
1-0
ลิฟวิงสตัน[7] 5 -1.75
-2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 1 [HOL D2-9]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0-3
0-0
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[HOL D1-8] 1 +0.75
+1
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 19:30 2 [B-1]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) 1-0
1-0
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว[B-3] 3 -0.25
+0
-0.25
FT 19:30 3 [B-4]เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน(N) 2-1
2-1
เทียนจิน เทนด้า[B-7] 2 -0.75
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 19:30 2 [3]ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 1-3
1-1
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)[4] 2 +0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 20:00 [10]สตอล เมียเลช 0-2
0-2
ปิแอส กลิวิส[16] +0.25
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 20:00 2 [8]นีมส์ 2-1
1-0
ดิฌง[18] 1 2 -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [ENG L2-11]เลย์ตัน โอเรียนท์ 2-0
2-0
จิลลิ่งแฮม[ENG L1-10] +0
+0.25
Cancel 20:00 [ENG LCH-13]เพรสตัน นอร์ท เอนด์
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG PR-2] -
20:00 [ENG L2-16]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)[ENG U23 D1-4] -
20:00 [NIR CH-5]บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์[NIR D1-12] -
FT 20:00 [NIR D1-2]โคเลอไรน์ 5-0
2-0
เดิร์กวิว เอฟซี[NIR CH-6] -2.25
20:00 พอร์ตสตีวาร์ท
คลิฟตันวิลล์ +2
+1.75
FT 20:00 [HOL D2-6]โวเลนดัม 4-2
3-0
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[HOL D2-16] -0.5
20:00 [ENG RYM-19]Brightlingsea Regent
อัลทริงแคม[ENG Conf-17] -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
20:00 สลาเวีย โมซีร์
สมอร์กอน เอฟซี -
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ)
20:00 [LAT D2-9]เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส
Skanstes SK -
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 [4]ปุเลา ปีนัง 1-4
1-1
เซลังกอร์ พีบี[5] 1 -0.25
-0.75
Postp 20:00 [3]เคดะห์
ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี[12] -
FT 20:00 1 [1]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 5-0
1-0
เปรัค[11] 3 -2
-1.75
-2
FT 20:00 2 [6]กัวลา ลัมเปอร์ 1-1
0-0
มะละกา[9] 3 -0.25
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 20:00 [3]ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 2-0
2-0
พีเค-35 วานต้า (ญ)[6] 1 -1.25
FT 20:00 [1]เคยูพีเอส (ญ) 2-0
1-0
ฮอนก้าเอสพู (ญ)[4] -1.5
-1.75
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
20:00 บุนยอดกอร์
ปัคตากอร์ -
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
20:00 [3]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)[1] +1.25
+2
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 1 [7]พีเอสพี มาเก๊า 2-2
1-1
Hang Sai[10] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 20:00 [SG-11]IFK Karlshamn 0-1
0-1
เอฟบีเค บอลข่าน[SG-12] 2 -0.5
20:00 [SS-10]อราเมียสก้า ไอเอฟ
ทรอซา วาญแฮราด เอสเค[SS-4] -
FT 20:00 1 1 [NL-1]ทีจี เอสเค 3-1
2-0
Sandviks IK[NL-2] 3 -0.75
-1
20:00 [NL-11]ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี
Bergnasets AIK[NL-13] -1.5
-1.25
FT 20:00 1 [NS-9]แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 2-3
1-2
เอฟซี กูเต้[NS-6] 1 -0.75
-1.25
FT 20:00 1 [NG-5]ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค 3-3
1-0
อันเจเรด บีเค[NG-4] 4 +0.5
FT 20:00 1 [SG-10]ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 0-1
0-0
แร็ปป์ กอล์ฟ[SG-5] 1 +0
FT 20:00 2 [SG-7]ซอลเวสเบิร์ก 3-0
2-0
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม[SG-8] 2 -0.25
+0
FT 20:10 3 [NL-10]ทาฟเดีย ไอเค 0-2
0-2
Ytterhogdal IK[NL-5] 2 +0.75
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 2 [GER D1-5]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 2-1
2-0
แซงต์ เอเตียน[FRA D1-11] 1 -0.5
FT 20:30 2 [GER D1-13]เอาก์สบวร์ก 3-1
3-0
กาญารี่[ITA D1-16] 3 -0.25
-0.5
FT 20:30 2 [GER D1-11]ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 3-1
2-0
แร็งส์[FRA D1-14] 1 -0.5
FT 20:30 1 [GER D1-8]โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 2-1
2-0
โกรนิงเก้น[HOL D1-7] 1 -1.25
FT 20:30 1 [GER D1-7]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2-1
0-1
แอธเลติก บิลเบา[SPA D1-10] 1 +0
-0.25
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
20:30 [7]นาฟตานนาวาโปลัตสค์
เอฟซี สโลนิม 2017[12] -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 20:30 3 [WT-3]เอสวีจี ไรชีเนา 3-0
0-0
เอสซี ชวาส[WT-4] 1 -0.25
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
20:30 [S-1]Trefelin
Pontypridd[S-6] -
20:30 [N-4]โฮลลีย์เวลล์
บัคลี่ย์ ทาวน์[N-13] -
20:30 [N-7]Llanrhaeadr FC
ลานดูเนา[N-6] -
FT 20:30 1 [N-6]ทคอนวี ยูไนเต็ด 1-3
0-2
Llanidloes Town[N-6] 1 -0.5
20:30 [S-2]Cambrian Clydach
ลันวิท เมเจอร์[S-4] -
Postp 20:30 [S-13]คาร์มาร์เธ็น
Risca Utd[S-12] -
FT 20:30 3 [N-1]กุลสฟิลด์ เอฟซี 3-0
0-0
Holyhead Hotspur[N-10] 2 -1.5
20:30 [S-14]พอร์ท ทัลบ็อต
ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก[S-8] -
FT 20:30 [N-8]Llangefni Town 1-5
0-5
Penrhyncoch[N-9] -
20:30 [N-3]Colwyn Bay
รูตินทาวน์ เอฟซี[N-5] -
20:30 [S-3]กอยเตร ยูไนเต็ค
Undy Athletic[S-15] -
20:30 [S-16]คุมบราน เซลติก
มหาวิทยาลัยสวอนซี[S-11] -
20:30 [N-1]แอร์บัส ยูเค บรอจตัน
บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี[N-3] -
20:30 [N-2]เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี
เกรสฟอร์ดแอธเลติก[N-8] -
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 21:00 1 [3]วีบรอก 0-2
0-0
มิดทิลแลนด์[5] 2 +0.5
+0.25
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 21:00 2 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-0
0-0
เอสเจเค ไซนาโจเอน[5] 3 -0.25
-0.75
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 21:00 4 [10]รอสส์ เคาน์ตี้ 0-0
0-0
เซนต์ จอห์นสโตน[6] 1 +0.25
+0.5
FT 21:00 2 1 ดันดี 2-2
1-1
เซนต์ เมียร์เรน 2 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 [ENG-N PR-14]นานท์วิช ทาวน์ 0-0
0-0
ลีค ทาวน์ -0.25
21:00 AFC Totton
อีสต์ไลก์ -
FT 21:00 [ENG L2-3]โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2-2
1-0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[ENG LCH-15] 1 +0.25
Abd 21:00 [GER D1-14]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(N)
กาเซียนเทปสปอร์ -
FT 21:00 [ENG L2-4]มอร์แคมบ์ 1-1
1-0
แบล็คพูล[ENG L1-3] -
FT 21:00 [ENG LCH-9]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 3-3
1-0
เลสเตอร์ ซิตี้[ENG PR-5] 4 +0.75
+0.5
+0.75
21:00 [GER D1-6]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
เซลต้า บีโก้[SPA D1-8] -
FT 21:00 [ENG L2-1]เชลแน่ม ทาวน์ 2-0
0-0
วอลซอลล์[ENG L2-19] -0.5
FT 21:00 1 [ENG LCH-7]เร้ดดิ้ง 1-3
0-0
คริสตัล พาเลซ[ENG PR-14] 1 1 +0.5
+0.25
FT 21:00 1 [ENG-S CE-2]แทมเวิร์ธ 0-5
0-2
เร็กซ์แฮม[ENG Conf-8] 1 +1.25
21:00 [ENG PR-20]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
นอริช ซิตี้[ENG LCH-1] -
FT 21:00 [ENG CN-21]อัลเฟรตัน ทาวน์ 1-2
1-2
โซลิฮัลล์ มอร์[ENG Conf-11] +0.25
21:00 Banbridge Town
คาร์ริค แรนเจอร์ส -
FT 21:00 [ENG-S PR-21]คิงส์ แลงลีย์ 0-5
0-2
บอร์แฮม วู๊ด[ENG Conf-14] +1.25
21:00 Lierse Kempenzonen
Hoogstraten VV -
FT 21:00 1 [ENG CN-16]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 2-1
2-0
บาร์โรว์[ENG L2-21] 1 +0.75
FT 21:00 [ENG CN-3]เชสเตอร์ เอฟซี 3-0
1-0
ฟลีตวู้ด ทาวน์[ENG L1-15] 1 -
FT 21:00 [ENG-S CE-14]สแตรทฟอร์ด ทาวน์
คิงส์ ลินน์[ENG Conf-21] +0.5
FT 21:00 1 [ENG CS-2]ดาร์ทฟอร์ด 2-2
1-1
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[ENG L2-23] +0.25
FT 21:00 [ENG-S PR-6]ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 2-5
0-3
เวย์เม้าท์[ENG Conf-18] +1.25
FT 21:00 2 [ENG L1-11]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0-2
0-2
แบรดฟอร์ด ซิตี้[ENG L2-15] -0.25
FT 21:00 [ENG L2-2]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-0
0-0
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[ENG L1-22] 2 -0.25
21:00 [ENG Conf-16]เยโอวิล ทาวน์
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[ENG L2-6] -
FT 21:00 2 [ENG Conf-6]เชสเตอร์ฟิลด์ 0-1
0-1
พอร์ทเวล[ENG L2-13] 1 +0
FT 21:00 [ENG LCH-18]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-4
0-0
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[ENG PR-19] +0.25
+0
21:00 [ENG L2-9]เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[ENG L1-17] -
FT 21:00 [ENG L2-8]ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-2
0-1
ลินคอล์น ซิตี้[ENG L1-5] +0
FT 21:00 [ENG L1-9]อิปสวิช ทาวน์ 0-3
0-1
มิลล์วอลล์[ENG LCH-11] 1 +0
21:00 [ENG Conf-19]วีลด์สโตน เอฟซี
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG L2-20] +1
FT 21:00 1 [ENG L1-8]พอร์ทสมัธ 2-0
2-0
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[ENG L1-2] 1 +0
21:00 แอร์เบ ไลป์ซิก
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม -
21:00 [ENG LCH-17]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
เบิร์นลี่ย์[ENG PR-17] -
FT 21:00 [ENG CN-17]ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0-4
0-0
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[ENG Conf-3] +1
+1.25
+1
FT 21:00 [ENG Conf-2]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0-3
0-2
พลีมัธ อาร์ไกล์[ENG L1-18] +0.75
FT 21:00 [ENG LCH-3]เบรนท์ฟอร์ด 0-1
0-0
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[ENG PR-6] +0.25
FT 21:00 [ENG LCH-4]สวอนซี ซิตี้ 1-3
1-2
เซาแธมป์ตัน[ENG PR-15] 1 +0.5
อังกฤษ ลีกคัพ (อังกฤษ ลีกคัพ)
FT 21:00 2 [ENG LCH-6]บอร์นมัธ เอเอฟซี 5-0
1-0
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[ENG L1-13] 4 -1
-0.75
-1
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
Pend 21:00 RENAISSANCE MONS 44 B
Shi Tong -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 21:00 2 [11]โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1-0
0-0
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย[4] 4 +0.5
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 21:00 1 [7]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-1
1-1
ฮราเดตส์กราลอเว[9] 3 -0.25
FT 21:00 1 [12]มลาด้า โบเลสลาฟ 3-0
2-0
เบามิต ยาโบลเนค[4] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 21:00 [11]ซิกม่า โอโลมุช 3-2
2-1
ปาร์ดูบีตเซ[8] 2 -0.5
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 21:00 1 [9]กรีน็อค มอร์ตัน 2-2
1-0
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก[4] 2 +0.25
FT 21:00 2 [3]เรธโรเวอร์ส 4-4
2-0
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล[SCO PR-12] +0
-0.25
FT 21:00 2 [7]อาร์บรอท 0-1
0-0
อินเวอร์เนสส์[5] 2 +0.25
FT 21:00 2 [SCO L1-1]แพททริค ทริสเทล 3-2
2-1
ควีน ออฟ เซาธ์[6] 1 -0.25
-0.5
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 21:00 1 [7]ปีเตอร์เฮด 2-0
1-0
อัลลัว แอทเลติค[SCO CH-10] 2 +0.25
+0
FT 21:00 1 [4]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0-3
0-1
มอนโทรส[5] 1 -0.25
FT 21:00 2 [8]ไคลด์ 0-3
0-2
ดัมบาร์ตัน[9] 4 -0.25
-0.5
FT 21:00 1 [6]อีสต์ ไฟฟ์ 1-1
1-0
ควีนส์ ปาร์ค[SCO L2-1] 1 +0
+0.25
FT 21:00 [3]โคฟ เรนเจอร์ 1-1
0-0
ฟัลเคิร์ก[2] 2 -0.25
-1
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 21:00 Kelty Hearts 2-0
1-0
คาวเดนบีท 3 -0.5
-1.25
FT 21:00 2 [5]เอลจิน ซิตี้ 1-1
1-0
สแตรนแรร์[4] 2 +0
+0.25
+0
FT 21:00 3 [6]สเตนเฮาส์มัวร์ 0-1
0-0
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[3] 1 3 +0
+0.25
FT 21:00 2 [8]แอนนัน แอธเลติก 0-2
0-2
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก[SCO L1-10] 2 +0.25
+0
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
Cancel 21:00 [6]เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
เอฟเค เวนต์สปิลส์[8] -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 21:00 2 [10]เนเวซิส 0-6
0-3
Hegelmann Litauen[5] 1 +1.25
+1.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 21:00 4 1 [2]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-2
0-1
เฟเคิล[3] 2 -0.75
FT 21:00 2 [8]แอคร่อน โตเกลียทติ(N) 0-0
0-0
บัลติก้า[15] 1 +0.25
+0.5
FT 21:00 6 1 [5]คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 1-2
0-1
เอสเคเอ คาบารอฟกี้[6] 3 +0.25
FT 21:00 2 [1]ตอร์ปิโด มอสโก 0-0
0-0
เทคสติลชิค อีวาโนโว[17] 2 -1.25
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ)
21:00 [LAT D2-7]เรเซคเน / บีเจเอสเอส
ซูเปอร์โนวา[LAT D2-4] -
scotland highland football league (scotland highland football league)
FT 21:00 [14]ฟอร์ท วิลเลียม 0-4
0-2
เฟรเซอร์เบิร์ก[3] -
21:00 [11]Strathspey Thistle
วิค อคาเดมี่ เอฟซี[10] -
21:00 [16]ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด
ฟอร์เรส[9] -0.75
21:00 [6]เบรซิน ซิตี้
คีธ[13] -
21:00 [17]Clachnacuddin
ฮันท์ลี[8] +0.25
21:00 [18]ลอซีเมาท์ เอฟซี
อินเวอร์รูเรีย[1] -
Postp 21:00 [5]โบรร่า เรนเจอร์ส
รอทส์[4] -
21:00 [12]เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี[2] -
21:00 [7]เนิร์น เคาน์ตี้
เดเวรอนเวล[15] -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 21:00 2 [6]กัวรานี่ เอสพี 1-4
0-3
วิลา โนวา[14] 1 -0.5
-0.75
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ (ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ)
21:00 [NIR CH-7]Ballyclare Comrades
มหาวิทยาลัยควีนส์[NIR CH-10] -
21:00 [NIR CH-1]นิวรี่ ซิตี้
Tobermore United FC -
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 21:00 6 [2]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 2-0
1-0
ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง[9] 1 2 -1.5
-1.25
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 21:00 2 [KAZ PR-12]เอฟเค อรีส 4-3
0-3
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[KAZ PR-3] 2 +0.75
+0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 21:00 [5]เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 2-0
1-0
เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย[4] -0.5
-0.75
FT 21:00 1 [12]Vpk Agro Magdalinovka 3-0
0-0
Ahrobiznes TSK Romny[7] 1 +0.75
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Pend 21:00 [(a)-14]แอตลาส (ยู20)
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)[(a)-15] -0.5
Postp 21:00 [(a)-2]มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
พูมาส ยูนัม(ยู20)[(a)-6] -
FT 21:00 2 [(a)-4]ลีออน(ยู20) 2-1
1-0
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)[(a)-10] 2 +0.25
Postp 21:00 [(a)-7]คลับ อเมริกา (ยู 20)
เนกาซ่า (ยู20)[(a)-3] -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
21:00 [3]ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)
คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ)[9] -2.5
21:00 [1]โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)
FK Rostov (w)[7] -2.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 [17]เจนเออะแร็ล ดิแอซ 1-0
0-0
สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่[8] +0.25
FT 21:00 [10]สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 1-0
1-0
เจเนอรัลกาบาเยโร่[1] +0
+0.25
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
21:00 [3]เนเมน กร็อดโน่ (ญ)
เอฟเค มินสก์ (ญ)[2] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 21:00 4 [NE-9]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0-0
0-0
คาร์ล ไซส์ เยน่า[NE-19] 3 -0.25
+0
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 21:00 [B-6]อีพีเอส เอสโป 1-2
1-0
เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์[B-2] 1 +0.25
FT 21:00 1 1 [C-11]พีเอส เคมิ คิงส์ 0-2
0-0
จีบีเค คอคโคล่า[C-12] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 21:00 2 [B-12]วันตา 0-3
0-0
อิลเวส แทมเปเร่ 2[B-11] 3 +0
+0.25
FT 21:00 3 [A-12]ไมปา 5-2
2-1
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า[A-11] 1 +0
-0.5
Postp 21:00 [B-9]ซัลปา
ฮอนก้า อคาเทเมีย[B-7] +0
FT 21:00 [A-6]เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 1-1
0-0
แอตแลนติส[A-2] +0.75
Postp 21:00 [A-7]นูรมิจาร์เวน
เอสซี คูฟู-98[A-4] -
FT 21:00 3 [C-8]อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 1-3
0-0
โอแอลเอส โอลู[C-10] -0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 21:00 1 [E-5]Team Wiener Linien 1-0
0-0
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)[E-8] 3 -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
21:00 [SS-8]คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค
วาร์มโบลเอฟซี[SS-12] -
Pend 21:00 [NG-11]คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค
วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค[NG-8] +0.25
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:00 [3]พรีเมโร่ เด อกอสโต้
Ferroviario Do Huambo[11] -
21:00 [6]Recreativo Caala
Recreativo Libolo[10] -
FT 21:00 [1]เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 0-1
0-1
Sagrada Esperanca[2] -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:10 1 [HOL D1-17]วีวีวี เวนโล 2-2
1-2
พานาธิไนกอส[GRE D1-5] +0.5
+1
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 21:10 [7]อัลเบี้ยน โรเวอร์ 2-0
2-0
อีดินเบิร์ก ซิตี้[2] 1 +0.75
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 21:15 2 [1]ชาเลอร์รัว 0-0
0-0
แซงต์ ทรุยด็อง[5] 4 -0.5
-0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:25 [ENG L1-19]เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1-2
1-2
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[ENG L2-22] -0.5
-0.75
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 21:30 5 1 [11]เอฟซี อูฟา 2-3
0-2
ดินาโม มอสโก[5] 3 +0.5
+0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:30 [FRA D1-15]สตารส์บูร์ก
เอฟซี ไฟรบูร์ก -
FT 21:30 [FRA D1-15]สตารส์บูร์ก 2-1
1-0
ไฟร์บวร์ก[GER D1-10] 1 +0
FT 21:30 [ITA D1-3]อตาลันต้า 2-1
1-1
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี[ITA D2-15] -1.75
-2
FT 21:30 1 [GER D1-1]บาเยิร์น มิวนิค 0-3
0-0
นาโปลี[ITA D1-5] -0.5
-1
FT 21:30 2 [ENG-S PR-1]ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1-1
1-0
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด[ENG Conf-13] 1 -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 21:30 3 [4]เวเลส 1-0
1-0
ทอม ทอมสค์[13] 5 -0.25
-0.5
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
FT 21:30 3 [POR D1-11]Estrela da Amadora 0-1
0-1
เปนาฟิลด์[POR D2-7] 4 -
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
FT 22:00 1 [2]ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1-2
0-2
เรนดอร์ฟ อัลทัช[10] 5 -0.5
-0.25
-0.5
FT 22:00 1 [4]แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-1
0-1
ราปิด เวียนนา[12] 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 22:00 3 [7]เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 4-0
0-0
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต[8] 2 1 -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 22:00 [ENG LCH-2]วัดฟอร์ด
บาร์นสลีย์[ENG LCH-5] -
FT 22:00 1 [ITA D2-12]เครโมเนเซ่(N) 2-1
0-0
เฟอรัลพิซาโล[ITA C1B-5] -0.75
FT 22:00 1 [ITA D2-11]โฟรซิโนเน่ 2-0
1-0
แตร์นาน่า[ITA C1C-1] 1 -0.25
FT 22:00 [HOL D1-3]อาแซด อัลค์มาร์ 1-0
1-0
เรอัล โซเซียดาด[SPA D1-5] 1 +0.5
+0
+0.25
22:00 [ITA D2-1]เอ็มโปลี
มอนเตวาชี -
FT 22:00 [ITA D2-6]ชิตตาเดลล่า(N) 0-0
0-0
เทรนโต้ 2 -
FT 22:00 1 [ENG PR-18]ฟูแล่ม 1-0
1-0
ชาร์ลตัน แอธเลติก[ENG L1-7] -0.5
-0.25
-0.5
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 22:00 2 [6]NK Bilje 1-0
0-0
MNK FC Ljubljana 1 -0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 22:00 1 [4]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 2-0
0-0
เฮลซิงบอร์ก[5] 2 +0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 22:00 2 1 [18]เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 2-0
1-0
โดลโกพรูดนี่[16] 3 -0.5
-0.25
FT 22:00 2 [9]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 5-0
2-0
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์[10] 2 -1
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ)
22:00 [LAT D2-1]เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส
JFC Jelgava -1.25
22:00 [LAT D2-8]เอฟเค ดินาโม ริก้า
Saldus SS/Leevon[LAT D2-10] -1.75
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 22:00 1 [10]เอ็นเค มูรา 05 1-1
0-0
ASK Bravo Publikum[6] 3 -0.5
-0.75
-0.5
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:00 3 [2]ไพรบราม 0-2
0-2
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก[15] 4 -1
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 22:00 1 [7]สลาโว วีเซลัด 1-0
1-0
Namestovo[15] -1.5
-1.25
FT 22:00 3 [5]เคเอฟซี โคมาร์โน 1-1
1-0
เอ็มเอสเคซิลิน่า บี[9] 2 -0.5
FT 22:00 3 [3]เอฟเค โคซิค 1-1
1-1
ฮูเมนเน่[6] 2 -0.5
-0.75
FT 22:00 1 [10]MSK Puchov 1-1
0-0
พาริซอน บาดิจอฟ[12] 2 -0.5
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
22:00 [10]เอฟซี ฟลอเรชติ
เชอร์ริฟ ติราสโพล[9] -
22:00 [4]ดินาโม ออโต
CSF Baliti[3] -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
22:00 [B-3]เอฟเค พรีเปเร่
เทปลิซ บี[B-15] -1.5
22:00 [A-2]จิสครา โดแมซลิซ
สลาโว วีเซลัด[CZE D2-14] -1.25
-1.5
-1.25
22:00 [M-4]สลาเวีย โครเมอร์ริซ
เอสซี ซนอย์โม[M-16] -1.75

-0.5

-2
22:00 [B-9]โซโคล ซิวาไนซ์
FK Zbuzany 1953[B-4] -0.75
-0.5
22:00 [CZE D2-13]บลานส์โค
เอฟซี วราทิมอฟ -1.25
22:00 [B-11]จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
โบฮีเมียนส์ 1905 บี[B-16] -0.75
-0.5
22:00 [B-10]สโลวาน เวลวารี่
สโลวาน ลิเบอเรช 2[B-6] -0.5
-0.25
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 22:00 2 [4]ซอกเดียน่า จิซาค 0-0
0-0
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[2] +0
FT 22:00 2 [14]อันดิแจน แทชเค้นท์(N) 1-1
0-1
ทูรัน[13] 1 +0
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:00 [2]ซิอัวลิอาย 4-1
2-0
FK Neptunas Klaipeda[9] 1 2 -2
-2.25
FT 22:00 4 1 [6]FK Panevezys-2 1-6
1-3
Banga Gargzdai B[8] 2 -0.75
moldova division 2 (moldova division 2)
22:00 [6]โดรเชีย
Sporting Trestieni -
22:00 [5]ซีเอสเอฟ สปาร์ตา
Olimp Comrat[7] -
22:00 [9]เรอัล ซัคเซส
อิสกร้า สตาลี่[8] -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
22:00 [6]เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ)
Zenit St Petersburg (W)[2] +1.5
+1.25
+1.5
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
22:00 [5]FC Lootos Polva Womens
วาปรุส แปร์นู(ญ)[4] -
22:00 [7]ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)
Suure-Jaani United (w)[6] -
22:00 [8]Ajax Tallinna Women
ซาคุสปอร์ติง(ญ)[2] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 22:00 3 [15]ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 1-4
0-2
มอเตรอ รูบิน[9] 1 +0
FT 22:00 3 Radunia Stezyca 1-0
0-0
เลช พอซนาน 2 -0.25
-0.5
-0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Pend 22:00 [B-5]เอฟซี ไพพินส์รีด
SC Eltersdorf[B-19] -1
-0.75
Pend 22:00 [B-12]เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง
เอสวี เฮล์มสเตเทน[B-14] -0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:00 2 [C-3]เจเอส เฮอร์คิวลีส(N) 0-1
0-0
เอฟซี วาจากอสกิ[C-4] 2 -0.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
22:00 [C-8]เอสเฟา รีด บี
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม[C-13] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
Postp 22:00 [B-4]อีเกอร์ซันด์ ไอเค
โรเซนบอร์ก บี[B-14] -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 22:30 2 [12]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 2-2
1-0
วิสล่า คราคอฟ[2] 1 +0
+0.25
+0
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 22:30 1 [12]เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 1-1
0-0
วาลเบิร์ก เอฟซี[13] 2 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:30 สตารส์บูร์ก
เอฟซี ไฟรบูร์ก -
Cancel 22:30 [GER D2-2]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
เออิบาร์[SPA D1-20] -
FT 22:30 [GER D1-12]เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 3-2
1-1