ราคาบอล.cc









ผลบอล 1 สิงหาคม 2564ผลบอล 31 กรกฎาคม 2564ผลบอล 30 กรกฎาคม 2564ผลบอล 29 กรกฎาคม 2564ผลบอล 28 กรกฎาคม 2564ผลบอล 27 กรกฎาคม 2564ผลบอล 26 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 30 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 06:25 2 CD Educacion Tecnica 0-2
0-0
Garcia Agreda 1 +2
+2.5
+2.25
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 06:30 2 [20]สหรัฐอเมริกา(N) 1-0
0-0
กาตาร์[58] 2 -0.25
-0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 06:30 1 วิลล่า เทเรซ่า 0-3
0-2
ซีเอ แอตเทนาส 1 +0.25
+0.5
+0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:00 [15]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 4-2
1-1
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[13] 1 -0.25
+0
+0.25
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 07:00 2 [COL D2(c)-2]โบญาก้า ซิโค 1-2
0-0
ลาเนรอส เอฟซี[COL D2(a)-6] 3 -0.5
-0.75
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 2 ซีดี เอล นาซิอองนาล 3-1
2-1
Club Atletico Porteno 1 -0.5
-0.75
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 07:40 3 [COL D1(c)-20]เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-0
0-0
Universitario de Popayan[COL D2(a)-12] 2 -1
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 08:15 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด
เปอซิปูร่า จายาปูร่า -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:05 1 1 [26]ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 2-1
0-0
San Diego loyalty[13] 1 3 +0.25
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 09:15 3 [11]เม็กซิโก(N) 2-1
1-0
แคนาดา[70] 4 -1
-0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 11:15 บาริโต ปูเตรา
พีเอส ติร่า -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 13:00 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 0-3
0-0
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา[ISR D3S-2] +0.5
FT 13:00 [ISR D3S-11]เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 3-3
0-3
ไอออนนิ โมดิอิน -1.25
-1.5
15:00 วิทโควิซ
วาลาชเก เมซิริชี -
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
FT 15:00 2 [8]แคนาดา(ญ)(N) 0-0
0-0
บราซิล (ญ)[7] 2 +0.25
+0.5
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 15:15 3 1 [4]โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 0-1
0-1
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)[10] 1 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 15:20 เซบีย่า ซี
ซีดี ซาน เฟอร์นานโด[SPA D34-4] +1
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 15:30 1 [14]แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 1-3
1-0
เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)[6] 1 +1.75
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 15:30 2 1 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 1-0
0-0
เมาท์ กราเวท(สำรอง) 1 -
cecafa tusker challenge cup (cecafa tusker challenge cup)
FT 15:45 เคนยา (ยู 23)(N) 1-0
0-0
ซูดานใต้(ยู 23) -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:00 3 [10]คอนซาโดล ซัปโปโร 0-2
0-1
กัมบะ โอซาก้า[15] -0.25
-0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 อูเนียว ไลเรีย 1-1
0-0
แอนาเดีย -
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
FT 16:00 2 Great Britain (w)(N) 2-2
0-1
ออสเตรเลีย(ญ) 2 -0.75
-0.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 16:00 เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N)
นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด) -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 4 Robina City Blue 0-5
0-2
Southport Warriors 1 +5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 ลาส พัลมาส 5-0
4-0
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด -1.75
-2
FT 16:30 SCFA 0-5
0-5
Lonestar Kashmir 3 +1.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:30 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 1-3
0-1
โรชเดล โรเวอร์ +1.5
+1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:45 [4]โกลด์ โคสต์ ไนท์ 2-1
1-0
โลแกน ไลท์นิ่ง[9] 4 -1.5
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 17:00 2 [A-5]กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 4-2
2-0
คิงดัว หวางยัง[A-7] 3 -0.75
-1
-0.75
FT 17:00 [A-3]ซานตง ลู่เนิ่ง(N) 2-0
1-0
เหอหนาน เจี้ยนเย้[A-4] -1
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
FT 17:00 1 [5]สวีเดน(ญ) 3-1
1-1
ญี่ปุ่น(ญ)[10] 1 -0.5
-1
-0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 17:00 4 [10]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 0-2
0-2
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[4] +0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 1 [A-2]FK Nizhny Novgorod Youth 0-1
0-1
เอฟเค อูราล (เยาวชน)[A-7] 5 -0.25
FT 17:00 1 1 [B-7]อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1-2
1-0
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)[B-3] 2 +0.5
FT 17:00 2 [A-8]Strogino Youth 1-2
0-1
Konopliev Youth[A-5] 2 -1
-1.25
-1
south australian premier league (south australian premier league)
Postp 17:00 [8]แอดิเลด ฮิลล์
เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า[4] -
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
Postp 17:00 [7]เชค รัสเซล เคซี
ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ[6] +0.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 1 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด(N) 4-1
3-0
บานดาริ +0
FT 17:00 2 เคซีบี(N) 0-2
0-2
พอสต้า เรนเจอร์ 2 -0.75
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
FT 17:00 JK Viljandi Tulevik U19 3-1
2-1
JK Laanemaa Hiiumaa U19 1 -0.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 17:15 ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด)(N)
Sweden Beach Soccer -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 17:30 [13]แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 2-0
2-0
เมลเบิร์น ไนท์[7] 1 +0.5
+0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 17:30 2 [9]เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 2-1
1-0
เมาท์ กราเวท[5] +0.5
+0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 17:30 2 Brisbane City (W) 1-0
1-0
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1 -0.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 17:30 2 Western United FC NPL 2-0
0-0
สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 3 -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 17:40 1 [10]Slack Creek 4-3
3-1
เนอร์เล่ย์ เอฟซี[7] 2 -0.25
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
FT 18:00 1 [4]เนเธอร์แลนด์(ญ)(N) 2-2
1-2
สหรัฐอเมริกา(ญ)[1] 2 +0.25
+0
+0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 3 [B-4]Chertanovo Moscow Youth 3-1
2-0
Khimki Youth[B-8] 1 -0.5
cecafa tusker challenge cup (cecafa tusker challenge cup)
FT 18:00 2 แทนซาเนีย ยู 23(N) 0-0
0-0
บุรุนดี (ยู 23) +0
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 18:00 1 [3]ไพรบราม (ยู 19) 1-2
1-0
เบอโน่ (ยู 19)[2] 1 +0.5
+0.25
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
Postp 18:00 [4]Kazlu Ruda FK Silas
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี[3] -
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 18:00 1 Hellenic AC 4-2
2-1
Darwin Hearts -4.5
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 18:30 1 [4]เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 1-1
1-1
อาร์มาเดล เอสซี[7] 3 -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 18:30 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 1-2
1-0
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) -4
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 18:45 2 [3]โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 1-2
1-0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี[1] 1 +1
+1.25
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 19:00 3 [A-8]ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี(N) 1-1
1-0
ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์[A-6] 3 -0.25
+0
FT 19:00 4 [A-2]เซินเจิ้น เอฟซี(N) 2-1
1-1
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[A-1] 3 +0.5
+0.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 19:00 1 [A-10]ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 3-0
2-0
อูฟา (เยาวชน)[A-3] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 19:00 2 [A-4]รูบิน คาซาน (สำรอง) 3-2
1-0
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)[A-1] 4 +0.75
+1
+0.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 Modern Coast 0-0
0-0
Nairobi Stima 1 -0.5
FT 19:00 Kibera Black Stars 1-2
0-0
Mwatate United 2 -0.75
FT 19:00 2 Shabana FC 0-2
0-1
อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 3 -0.5
Pend 19:00 MCF FC
Silibwet Leons FC -0.75
-1
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 19:00 1 เฟนิกซ์(ยู 19) 5-1
3-1
ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) 3 -
FT 19:00 2 บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) 0-0
0-0
นาซีอองนัล เดอ ฟุตบอล(ยู 19) 2 +1
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 19:00 1 Ferrocarril Midland U20 0-1
0-0
Excursionistas U20 1 +0.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:15 วิฮิก้า ยูไนเต็ด(N) 1-2
1-0
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 1 2 -0.25
+0
FT 19:15 2 Bidco United(N) 1-0
1-0
เวสเทิร์นสติม่า 1 -0.5
-0.25
FT 19:15 3 ทัสเคอร์ 0-1
0-0
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 3 -0.75
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 19:30 2 อาเลย์ 5-1
2-0
FK Kara-Balta 1 -
FT 19:30 1 FC Abdish-Ata Kant 2-2
1-1
ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค 4 -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 1 Shaheen FC 0-5
0-1
Real Kashmir FC Reserves 1 +0.25
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 1 [7]สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 4-1
3-1
Lun Lok[5] -0.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 20:00 สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด)(N)
โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด) -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 2 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 1-2
1-2
ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 1 +0.5
FT 20:00 6 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 2-3
2-2
แบนฟิลด์(สำรอง) 4 -0.25
FT 20:00 5 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 0-5
0-2
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1 -0.25
FT 20:00 3 ลานุส(สำรอง) 2-1
0-1
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 4 +0
FT 20:00 6 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 4-1
1-0
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 2 -0.25
FT 20:00 4 โคลอน (สำรอง) 0-0
0-0
โกดอย ครูซ (สำรอง) 1 3 +0
FT 20:00 2 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1-1
1-1
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 4 -1
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 20:30 2 [A-9]สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 3-1
1-0
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน)[A-6] 3 -1.25
-1
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 20:30 2 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 4-5
1-3
ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 2 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:00 [TUR D1-3]เฟเนร์บาห์เช่
อัล ฮิลาล[KSA PR-1] -
FT 21:00 เอฟซี โคลเคติ โปติ 3-1
2-0
ชักดิดี้[GEO D2-8] -
FT 21:00 [DEN D2B-4]นาเอสเวด 5-3
1-2
บี 93 โคเปนเฮเกน[DEN D2A-2] -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 21:00 [8]ตอร์ปิโด มินส์ค 3-0
0-0
สปุตนิก[16] -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 21:00 6 [B-5]พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1-0
1-0
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth[B-6] -0.5
-0.25
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 21:00 [KAZ PR-9]เอฟเค ทารัซ 1-0
0-0
เอฟเค อะตีราอู[KAZ PR-7] 1 -0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 3 [(a)-17]พูเอบลา (ยู20) 3-1
2-0
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)[(a)-6] 2 -0.25
+0
Arab Cup U-17 (Arab Cup U-17)
Pend 21:00 Egypt U17(N)
Bahrain U17 -
Pend 21:00 Somalia U17(N)
Lebanon U17 -
Pend 21:00 มอริเตเนีย (ยู17)(N)
Yemen U17 -
Pend 21:00 ตูนิเซีย (ยู 17)(N)
IraqU17 -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:00 [13]Progresso 2-0
1-0
บราวอส โด มาควิส[4] -
FT 21:00 [7]Academica Do Lobito 0-1
0-0
Desportivo Huila[11] -
FT 21:00 [14]Sporting Cabinda 2-0
0-0
Cuando Cubango[15] -
FT 21:00 [5]Interclube Luanda 0-0
0-0
Santa Rita FC[16] -
FT 21:00 [8]Benfica Lubango 1-0
0-0
Baixa de Cassanje[12] -
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 21:15 กรีซ(ฟุตบอลชายหาด)(N)
คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 [HOL D2-20]ดอร์เดรชท์ 0-0
0-0
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[HOL D1-11] +1.5
FT 21:50 [BPL (W)-3]KAA Gent Ladies 0-5
0-2
แร็งส์(ญ)[FRA WD1-6] -
FT 21:50 [ITA D1-13]ฟิออเรนติน่า 4-0
1-0
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า[ITA C1B-10] -3
-3.25
-3
FT 22:00 [FRA D1-10]เม็ตซ์ 4-0
1-0
ยูเอ็นเอฟพี -
FT 22:00 1 [GER D1-3]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์(N) 3-0
3-0
โบโลญญ่า[ITA D1-12] -1
Cancel 22:00 [ITA D1-9]ซามพ์โดเรีย
สเปเซีย[ITA D1-15] -
FT 22:00 [FRA WD1-4]ปารีสเอฟซี (ญ) 3-0
0-0
Orleans Loiret (W) 1 -
FT 22:00 4 [SPA D1-12]คาดิส 0-2
0-0
เอสปันญ่อล[SPA D2-1] -0.25
+0
+0.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 2 [9]บันก้า การ์ซได 2-1
1-0
ดีซัวกาส เทลเซีย[7] 1 4 +0.25
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 22:00 [7]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 6-0
2-0
สโลวาน บราติสลาวา บี[15] -1.75
-1.5
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 22:00 3 [9]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 0-4
0-1
เอฟซี พิวนิค[3] 2 +1.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 22:00 [B-2]เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 2-1
1-1
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)[B-1] +0.75
+0.5
FT 22:00 1 [B-10]เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 1-1
1-1
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)[B-9] -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 22:00 [M-11]เออเฮิสกี้ บรอด 3-3
0-1
สโลวัคโก้ 2[M-1] 2 +0.5
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 22:00 3 [11]มาเชล มูบาเร็ค(N) 2-1
0-0
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[12] 1 -0.5
-0.75
FT 22:00 3 [8]โลโคโมทีฟ ทัชเคน 2-0
2-0
นาซาฟ การ์ชิ[3] 1 2 +0
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:00 2 [12]เอฟเค ทราไก 2 2-1
0-1
FK Minija[11] 1 +0.25
FT 22:00 1 [1]เลียตาว่า โจนาว่า 2-0
2-0
Suduva Marijampole II[13] 1 -2.5
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 3 [(a)-3]Mazatlan U20 1-1
0-1
ปาชูก้า(ยู20)[(a)-14] 1 +0
moldova division 2 (moldova division 2)
Pend 22:00 [4]FC Sucleia
FCM Ungheni -
FT 22:00 [MOL D1-5]ดาเซีย-บุยอูคานี 2-0
2-0
เอฟซี คาฮูล-2005[2] -0.75
Pend 22:00 [3]เอฟซี เชอร์ริฟ บี
วิคตอเรีย บาร์ดาร์[11] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 22:00 [18]Alsinaat Alkahrabaiya 1-1
0-0
Samarra -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 22:00 [5]Dnepr Mogilev (w) 7-0
4-0
Lokomotiv Vitebsk (w)[7] 1 -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:00 4 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 1-2
1-0
นีเวลล์ส (สำรอง) 1 +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:00 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 0-5
0-2
FC Kirkkonummi +0.5
+1
FT 22:00 FC Kapina 1-5
0-1
แอตแลนติส 2 -
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 22:00 1 ทาฟริย่า 4-1
1-1
Enerhiya Nova Kakhovka 1 -0.75
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 22:00 3 BE1 NFA 7-0
5-0
FK Kauno Zalgiris III -0.75
-1
Jordan League Women (Jordan League Women)
FT 22:00 Al Orthodoxi (w) 6-0
1-0
Al Qadisiyah (W) 2 -4.25
-4.5
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 3 [4]ลาห์ติ 3-0
1-0
เคทีพี ค็อตก้า[11] 3 -1
-1.25
FT 22:30 5 [7]อิลเวส แทมเปเร่ 1-0
0-0
เอซี โอลู[12] -1
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 [DEN D2A-6]บราแบรนด์ 1-0
0-0
สคีฟซ์ ไอเค[DEN D1-12] 1 +0
+0.25
FT 22:30 [GER WD1-3]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 2-1
0-0
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)[GER D2-28] -
FT 22:30 NK Polet Sv Martin 1-1
1-0
เอ็นเคโอซีเยค 2 +0.5
FT 22:30 Bratstvo 07 3-3
2-2
Korab Debar[MKD D2W-5] -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 1 [8]ทีพีเอส ตูร์คู 2-2
1-1
เอ็มพี มิคเคลลี่[5] 2 -1
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:30 [8]พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 2-1
1-1
เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)[5] 2 +1
+1.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 22:30 [M-12]เวลเก เมซิริคิ 1-1
1-1
ดอลนี่ บินิซอฟ[M-17] -1.5
-2
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 22:30 4 [14]FC Dobrudzha 1-1
1-0
Botev Plovdiv II 2 +1
+0.75
FT 22:30 3 [14]เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 4-1
1-0
พีเอฟเค มอนทาน่า[BUL D1-14] 3 -0.25
-0.5
FT 22:30 5 [6]เอฟซี ฮีบาร์ 1-1
1-0
มินยอร์ เพอร์นิค[9] 3 -0.5
-0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 [A-3]พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 5-0
3-0
PeKa[A-8] 1 -1.25
-1
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 1 มาพีเอส มาส์คู 3-0
1-0
วิพาส ซาโล 1 -2.5
-2.75
FT 22:30 ฟูทูร่า ปอร์โว 1-0
0-0
วัลท์ติ 1 -1
FT 22:30 พี ไอร็อต 2-2
1-0
วีจี 62 1 3 -1.25
FT 22:30 2 KJP 0-4
0-2
คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า 2 +1.5
FT 22:30 1 1 ทีไอพีเอส วันตา 4-2
3-1
เอฟซี ฟินน์ครูด 5 -0.5
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 22:59 [18]ซาเกลบี้ ลูบิน 3-1
1-1
โกลนิค เลชน่า[11] 2 -0.75
-0.5
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 22:59 2 [13]อาร์เซน่อล ตูล่า 0-3
0-3
รูบิน คาซาน[7] 2 +0.25
FT 22:59 3 [9]ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-1
0-0
สปาร์ตัก มอสโก[10] 2 +1
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [CYP D2-1]อาริส ลิมาสซอล 0-2
0-0
โดซ่า คาโตโกเปีย[CYP D1-9] -
FT 22:59 [FRA D4D-4]เล เออบิเยรส์ 0-1
0-0
โชเลท เอสโอ[FRA D3-11] +0.5
FT 22:59 [GER RegS-6]เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 3-0
1-0
เอฟซี ฮาเนา 93 1 -2

-3
FT 22:59 [FRA WD1-1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 0-3
0-0
บอร์กโดซ์ (ญ)[FRA WD1-3] -
FT 22:59 [FRA D3-3]วิลเลฟรองเช 1-1
0-1
เอวิย็อง -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 22:59 3 [9]เอฟซี ลวีฟ 0-3
0-0
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[2] 2 +2
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 22:59 2 [SLO D2CR-5]ทริงลาฟ คราน 2-1
0-0
เอ็นดี กอริก้า[SLO D1-10] 2 +0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:59 [10]กาซ เมตาน เมดิอัส 2-2
1-1
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ[14] 1 +0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:59 3 [8]ออดราออปอเล 1-4
0-1
เมียดิซ เลกนิก้า[7] 1 -0.25
+0
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 22:59 3 [(c)-15]อคาเดเมีย กันโตเลา(N) 2-2
1-0
Sarmiento Ayacucho[(c)-17] 1 4 +0.75
+0.5
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:59 4 [2]อัสติ นาดลาเบม 1-2
0-1
วิโซซิน่า จิคลาวา[5] 4 -0.25
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 22:59 1 [13]สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 2-1
0-0
FC Rohoznik[11] 3 -2
-1.75
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:59 5 1 [7]Atomsfera Mazeikiai 1-3
0-2
Babrungas[6] +0
+0.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 22:59 2 [12]Septemvri Simitli 5-2
3-1
Yantra Gabrovo[11] 3 -0.25
-0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
POST 22:59 แอลพีเอส เฮลซิงกิ
คอยพีเอส -
FT 22:59 1 เอ็นโอพีเอส 0-1
0-1
FC Haka Juniors 4 -0.75
FT 22:59 JJK/2 2-3
1-3
คิงส์ คัวปิโอ 3 +0.5
+0.25
FT 22:59 PKKU II 3-1
1-0
อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 1 -1.25
-1
Pend 22:59 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า
เอฟซี ไวคิงกิต -
POST 22:59 Pato
Loiske -
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 22:59 Sveikata 2-3
1-1
FA Siauliai II -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 23:00 [ITA D1-20]ปาร์ม่า
เจียน่า เออมินิโอ[ITA C1A-16] -
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 23:15 3 [4]ปาคซิ เซ 2-3
0-1
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่[7] 4 -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:15 พอนนี่สตาร์เกท 1-5
0-2
MPS -0.75
FT 23:15 4 ซาปา 0-4
0-3
เอชไอเอฟเค 2 +0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 1 [3]คาร์ลสรูห์ เอสซี 3-0
1-0
ดาร์มสตัดท์[15] 3 +0
-0.75
FT 23:30 1 [11]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 2-2
1-0
เนิร์นแบร์ก[9] 4 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 [FRA D3-5]อูแอส กงการ์กโน่ 0-1
0-1
วานส์[FRA D4A-2] -
FT 23:30 3 บีเค เฟรม 0-2
0-1
โรสกิลด์ +0
FT 23:30 [GER RegW-18]ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1-1
1-0
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 2 -0.75
-1
FT 23:30 3 FC Hagen/Uthlede 0-3
0-1
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 2 +1.25
FT 23:30 เบรเมอร์ เอสวี 3-3
3-2
วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก -1

+0
FT 23:30 [FRA D2-20]ชาโตรูซ์ 0-1
0-0
ชาร์เทรส เอฟซี[FRA D4A-12] -1
-1.25
FT 23:30 [GER RegS-15]ทีเอสจี บาลินเก้น 2-0
2-0
SG Barockstadt -
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:30 3 [6]กราเซอร์ เอเค 1-1
1-1
เอสวี ฮอร์น[15] 3 -0.5
FT 23:30 [4]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 2-0
1-0
คัพเฟ่นเบิร์ก[10] 3 -1
-1.25
FT 23:30 1 [14]ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0-0
0-0
FC Superfund Pasching[8] 3 -0.25
FT 23:30 2 [2]เอฟซี ไลเฟริ่ง 2-1
0-0
ซังค์ พอลเท่น[AUT D1-9] 3 +0
-0.25
+0
FT 23:30 2 1 [5]ลาฟนิทซ์ 1-4
1-3
ออสเตรีย ลัสเตนัว[13] 2 -0.5
-0.75
-0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 23:30 [10]วาปรัส ปาร์นู 2-1
1-1
เอฟซี คูเลสซาเล่[9] 1 +0.5
+0.75
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 23:30 1 CSKA 1948 Sofia II 3-1
2-0
เนฟโตชิมิก บูร์กัส 3 -1
-1.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 23:30 4 [B-7]วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 2-2
1-1
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)[B-19] 5 -1.5
-1.25
-1.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 23:30 1 [E-6]SV Stripfing Weiden 3-3
1-1
เฟริส เวียนนา 1894 3 +0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 23:30 3 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 2-4
0-1
ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 1 +0.75
+1.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 23:30 2 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 0-0
0-0
ASK Klagenfurt 3 -0.75
FT 23:30 3 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 2-1
1-0
เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:45 1 [HOL D1-9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 4-1
1-0
อาร์เคซี วาลไวก์[HOL D1-15] 1 1 -0.5
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 23:45 3 [1]ซีอาร์ เบลูอิซดัด 2-1
2-1
เจเอส คาบิลี่[8] -0.75
-0.5
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 23:45 [8]ปาดิสเด เอฟซี 0-0
0-0
ฟูแลด ครูเซสตัน[5] +0.5
FT 23:45 [6]แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 5-1
3-1
ไซปา[15] -0.5
+0
+0.25
FT 23:45 [14]ซบ อฮัน 0-1
0-0
เมส ราฟซานจาน[10] -0.25
-0.75
-0.5
FT 23:45 3 [3]เอสเตกฮลัล 1-2
0-0
เซปาฮัน[2] 1 5 +0
+0.25
FT 23:45 [9]อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0-1
0-1
นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี[13] +0
-0.25
+0.25
FT 23:45 [4]กอล โกฮาร์ เอฟซี 2-2
0-1
นาซซาจี้ มาซานดาราน[12] -0.5
-1
FT 23:45 [11]ซาแนท นาฟ 2-1
1-1
แมชชีน ซาซี่[16] 1 -1
-1.25
-1
FT 23:45 2 [7]เพย์กัน 0-2
0-2
เพอร์เซโปลิส[1] +1
+1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:50 1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 3-2
2-1
อัล ฮิลาล +0
+0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 23:55 1 [16]โปรเลเตร์ โนวี ซาด 2-2
0-1
โบแร็ค คาแค็ก[15] 1 -0.25

ผลฟุตบอลวัน 31 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:00 [SPA D1-11]โอซาซูน่า
เรอัล บายาโดลิด[SPA D1-19] -
FT 00:00 [FRA D3-12]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1-0
0-0
St. Maur Lusi[FRA D4B-13] -
FT 00:00 [FRA D3-6]โอร์แลงส์ ยูเอส 5-0
3-0
เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์[FRA D4A-14] 2 -0.75
FT 00:00 Hertha Wiesbach 2-2
0-1
ไอน์ทรัค เทรียร์ 1 +1
FT 00:00 Sportfreunde Oestrich-Iserlohn 0-5
0-2
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[GER RegW-2] -
FT 00:00 1 [SPA D2-17]เรอัล ซาราโกซ่า 1-1
1-0
พีเออี อโตรมิตอส[GRE D1-10] 3 -1
FT 00:00 [FRA D3-17]เกรไตล์ 0-0
0-0
เรด สตาร์ 93[FRA D3-7] -
FT 00:00 [FRA D3-10]บรูค พีรอนนาส 1-1
0-0
อานซี[FRA D3-14] -
FT 00:00 [FRA D2-19]เอฟซี แซมบี 3-0
0-0
เอฟซี เฟลอรี่ 91[FRA D4B-12] -
FT 00:00 1 [HOL D2-5]เอ็นเอซี เบรด้า 1-0
1-0
เควีเอสเค ลอมเมล[BEL D2-4] 1 -0.25
FT 00:00 1 Brunn am Gebirge 3-2
2-2
Stadlau 2 +1.25
+1.5
+1
Cancel 00:00 [HOL D2-19]เดน บอสช์
เฮลมอนด์ สปอร์ต[HOL D2-12] -
FT 00:00 คิกเกอร์ เอ็มเดน 1-2
0-1
อเลมานเนีย อาเค่น -
FT 00:00 [SPA D35-9]แอตเลติโก บาเรียเรส 3-0
1-0
มายอร์ก้า 2 -
FT 00:00 [GER RegN(s)-8]เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 0-3
0-2
SV Atlas Delmenhorst[GER RegN(s)-10] -
FT 00:00 [SPA D32-20]ฮาโร เดปอร์ติโบ 2-1
2-1
Rioja competition +0.25
+0.5
+0.25
FT 00:00 [HOL D2-7]เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 2-0
1-0
โอเอฟไอ เครเต้[GRE D1-13] 4 -0.25
-0.5
FT 00:00 [HOL D2-12]เฮลมอนด์ สปอร์ต 3-1
1-0
เควี เมชิลิน(ยู 21)[BEL U21A-8] 1 -1
FT 00:00 1 [HOL D2-15]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 0-2
0-0
Lierse Kempenzonen 2 -0.25
+0
FT 00:00 3 1 [SPA D1-14]เลบานเต้ 0-1
0-0
บาเลนเซีย[SPA D1-13] 2 +0.25
+0.75
+0.5
00:00 เรอัล บายาโดลิด
โอซาซูน่า -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 1 [12]โฮโบร 1-1
0-1
เวนด์ซีเซล[6] 1 -0.25
+0
FT 00:00 2 [5]เจมส์เมอบังค์ 1-2
0-1
ลิงบี้[3] 1 3 +1
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 00:00 3 [16]เทปลิเซ่ 1-3
1-2
สลาเวีย ปราก[5] 2 +1.25
+1.5
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 00:00 3 [(a)-4]ซีดี มาลากาเตโก 1-2
0-0
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า[(a)-10] 2 -0.5
-0.75
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
Postp 00:00 [16]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
ฮาเวลเซ่ -
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 00:00 [10]ฟีลเคียร์(ญ) 1-5
1-3
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)[1] +2
+2.25
+2
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 00:00 2 [4]โดโกเรต์ส รัซกราด 2 4-1
1-1
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[BUL D1-13] 1 4 +0.5
+0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 1 [B-2]บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 6-3
5-1
เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์[B-5] 1 -1
FT 00:00 1 [NE-7]ชามนิตเซอร์ 1-0
1-0
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ[NE-8] 1 1 -1.25
FT 00:00 2 [B-17]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1-0
0-0
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2[B-13] 3 -0.75
FT 00:00 3 [B-1]เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 2-3
0-2
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น[B-6] -0.75
FT 00:00 [B-15]ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1-0
0-0
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)[B-8] 1 +0.75
FT 00:00 [B-9]ทีเอสวี บุชบัช 4-0
2-0
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช[B-20] 1 -0.75
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 [WT-3]SC Imst 3-3
2-1
WSG Swarovski Tirol B[WT-8] -
FT 00:00 [WT-1]คิทซ์บูเฮล 2-2
0-1
คุฟซไตน์[WT-4] -
Abd 00:00 [WT-9]เอสวี อินส์บรุค
เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค[WT-6] +0.5
+0.75
FT 00:00 3 [WT-10]เอสวี ฮอลล์ 2-3
1-1
SV Telfs[WT-9] 2 +1.25
FT 00:00 1 [C-6]สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 6-0
2-0
เอสซี ไวซ์[C-9] 4 -0.5
-0.25
FT 00:00 [C-3]ยูนิออน กรูเทน 6-0
4-0
เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า[C-13] -2


-4.75
-4.25
FT 00:00 1 SK Treibach 0-1
0-1
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 2 +0
+0.5
FT 00:00 2 [C-1]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 0-2
0-2
วอคลามาร์ค[C-15] 3 -1.5
-2
FT 00:00 4 [C-16]เอฟซี เวลส์ 1-1
1-1
อัลเลอไฮเลเกน[C-11] 2 +1
+1.25
FT 00:00 1 [E-9]ASV Bruck 3-1
2-1
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ[E-3] 1 -0.25
+0
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 3 [NG-3]ไอเค ออเดวอร์ด 5-0
1-0
อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ[NG-2] 4 -0.5
-1
FT 00:00 1 [NG-13]Lidkopings FK 4-1
2-0
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ[NG-14] 3 -0.25
+0
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:00 3 SV Lebring 2-0
0-0
ลีโอเบน 1 +0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Postp 00:00 คลับ ลาติโน เอสปัญนอล
โปซีท -
FT 00:00 EBK 2-3
1-1
ทูลอน ทีเอสโต -1.5

-2.5
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 00:20 4 รุช ซอร์ซอฟ 1-1
1-0
โปกอน ซีดล์เซ 1 -0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:25 2 [C-7]เอสซี คาลสดอฟ 2-0
1-0
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์[C-4] 1 2 +0
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:25 1 พาร์นดรอฟ 4-0
1-0
SV St Margarethen 2 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 1 เยคราโน ดิปอติโว 1-1
1-1
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย +1
00:30 เซบีย่า ซี
ซาน เฟอร์นานโด ซีดี +1
FT 00:30 [GER WD1-2]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 2-0
0-0
Rosenborg BK (w)[NORW-2] -
Postp 00:30 [HOL D2-1]เอสซี คัมบูร์
เอ็มเมน[HOL D1-16] -0.25
+0
-0.25
FT 00:30 Real Titanico Laviana 1-0
1-0
CD Mosconia -0.25
FT 00:30 Berron CF 0-4
0-1
ยูซี เซียราส +1.25

+2.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 00:30 [9]เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์(N) 0-2
0-1
เอฟซี รุค เบรสต์[4] 1 +0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 1 [B-16]เอฟซี เมมมินเก้น 2-2
2-0
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น[B-10] 5 +0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:30 [E-12]FC Andelsbuch 2-2
1-1
น็อยซีเดิล[E-11] -0.5
+0.25
+0.5
FT 00:30 [E-4]Traiskirchen 5-3
2-1
Karabakh Vienna[E-10] -0.5
-0.25
FT 00:30 4 [E-1]เวียนเนอร์ เอสซี 1-0
0-0
เอสซี แมนสดอร์ฟ[E-7] 2 -0.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 00:30 1 มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด) 3-1
0-0
บัลแกเรีย(ฟุตบอลชายหาด) -
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:30 5 Usv Mettersdorf 2-0
1-0
ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ 2 -0.75
FT 00:30 SC Kundl 1-0
1-0
FC Natters 3 -0.75
Jordan League Women (Jordan League Women)
FT 00:30 Amman (W) 3-0
3-0
Al Ahli Amman (W) 1 -3.25
-3.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 [ENG L1-4]ซันเดอร์แลนด์ 2-1
1-0
ฮัลล์ ซิตี้[ENG L1-1] +0
FT 01:00 [HOL D2-19]เดน บอสช์ 0-1
0-0
ทีอีซี[HOL D3-13] -
FT 01:00 1 [ENG-N PR-5]ไฮด์ เอฟซี 2-0
2-0
กริมสบี้ ทาวน์[ENG L2-24] 1 +1
+1.5
FT 01:00 [SPA D2-10]ฟูเอนลาบราดา 0-1
0-0
เกตาเฟ่[SPA D1-15] +1
+0.25
01:00 ไฮด์
กริมสบี้ ทาวน์[ENG L2-24] +1.25
FT 01:00 [ITA D2-14]วิเชนซ่า 0-1
0-0
เลชเช่[ITA D2-4] +0.25
+0
FT 01:00 [ENG L2-10]คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 3-0
2-0
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น[ENG Conf-10] -0.5
-0.75
-0.5
Postp 01:00 [ENG L1-1]ฮัลล์ ซิตี้
ซันเดอร์แลนด์[ENG L1-4] -
FT 01:00 1 [ENG LCH-23]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-1
0-1
มิดเดิลสโบรห์[ENG LCH-10] 1 +0.25
+0
+0.25
FT 01:00 [ENG L1-15]ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2-1
0-1
ลีดส์ ยูไนเต็ด[ENG PR-9] +0.5
+0
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 01:00 4 [4]โคลอส โคซาลิฟก้า 1-0
0-0
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ[UKR D2-3] 1 -0.5
-0.75
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 01:00 1 [3]สลาเวีย โซเฟีย 0-0
0-0
ทแซร์สโค เซโล[7] 4 -0.5
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 01:00 2 [11]เอสเคเอฟซีเรด(N) 2-3
0-0
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค[6] 3 +0
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 01:00 1 [3]เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 3-2
1-1
ดราโกโวลแยค[10] 3 -1.25
-1
-1.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:00 2 [12]โคโรน่า คีลเซ่ 2-0
2-0
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[POL D2-6] 3 -0.75
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:00 4 1 [(a)-7]ซีเอ เรนติสตัส 1-3
0-1
เซอร์โร ลาร์โก[(a)-8] 3 -0.25
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 01:00 2 [2]สโลโบดา 1-0
1-0
Leotar[3] 3 -1.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 2-0
1-0
ฮูรากัน(สำรอง) -1
FT 01:00 พลาเทนเซ่(สำรอง) 1-0
0-0
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 3 +0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 01:15 1 [(c)-16]เดป.ซาน มาร์ติน(N) 1-1
1-0
เซียนเซียโน่[(c)-1] 3 +0.25
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 01:15 4 1 [6]เอ็นเค อลูมินิจ 0-2
0-1
รีดอมเลีย[5] 2 -0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 01:25 2 [9]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 1-2
0-1
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[11] 4 -0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 01:30 2 [17]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1-3
1-1
เลช พอซนาน[13] 1 1 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 01:30 [ENG-N PR-11]แบมเบอร์ ไบร์ท
แบล็คพูล[ENG L1-3] -
FT 01:30 [ENG L1-20]วีแกน แอธเลติก 3-2
1-0
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[ENG LCH-13] +0.25
+0
-0.25
FT 01:30 [ENG-S CE-3]โคลวิลล์ ทาวน์ 3-0
2-0
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต[ENG-N PR-18] -0.5
-0.75
FT 01:30 [NIR CH-11]Knockbreda Parish 2-2
0-0
พอร์ทาดาวน์[NIR D1-6] +2
+1.5
+2
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:30 [6]วินเตอร์ทูร์ 3-1
1-0
เอฟซี วิล 1900[7] 3 -0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:30 1 [1]ราปิด บูคาเรสต์(N) 0-0
0-0
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า[5] 2 +0
-0.25
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 01:30 2 [HUN D2E-3]กีไอร์มอต เอสอี 1-1
1-0
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[6] 1 3 +0.5
+0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:30 1 [3]จีเคเอส ทิคี 1-1
0-0
เอลเคเอสลอดซ์[5] 1 +0
-0.25
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:30 1 [S-7]อาแฟน ลิโด้ 1-2
0-1
แอลลาเนลี[S-12] 1 +0
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 01:30 1 Gambia Armed Force 1-3
1-1
Gambia Ports Authority 3 +0
-0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
Postp 01:30 FC Deutschkreutz
ASK Kohfidisch -
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 1 [5]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1-2
0-0
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[9] 1 2 -0.75
-0.5
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 01:45 [4]ราซิ่ง เกงค์ 3-4
2-1
ออสเทนเด้[5] 1 -1.25
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 01:45 [ENG CS-16]ชิพเพนแฮม ทาวน์
ทอนตัน ทาวน์[ENG-S PR-11] -0.75
FT 01:45 อเวเลย์ 0-5
0-3
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ -
FT 01:45 Emley AFC 3-0
0-0
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(ยู23) -
Postp 01:45 ชิเชสเตอร์ ซิตี้
เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ -
FT 01:45 2 [ENG L1-16]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0-2
0-1
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[ENG PR-12] +1
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 1 [10]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 1-3
1-0
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[2] +1
FT 01:45 3 [9]คอร์ก ซิตี้ 1-1
0-0
ยูซี ดับลิน[4] 1 -0.25
FT 01:45 2 [6]แอธโลน ทาวน์ 1-4
0-1
Treaty United[3] +0
FT 01:45 3 [7]คาร์บินทารี เอฟซี 0-3
0-1
เบรย์ วันเดอเรอร์ส[5] 1 +0.5
+0.75
FT 01:45 1 [1]เชลบอร์น 2-2
2-1
โคห์บ รัมเบลอ[8] 2 -1.5
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:45 2 [S-4]อัมมันฟอร์ด 2-4
0-2
ทาฟฟ์ เวลล์[S-16] 2 -0.75
-0.5
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 02:00 3 [1]แชมร็อค โรเวอร์ส 3-1
1-1
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[2] 1 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 02:00 พูเอนเต้ เจนิล
คอร์โดบ้า -
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 02:00 4 [6]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-0
0-0
ราดนิคกี้ 1923[3] 1 1 -0.75
-1
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 02:00 2 [5]โกยาส 1-0
0-0
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[8] 2 -0.5
-0.25
-0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 1 [(a)-16]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-4
0-2
นาซิอองนาล โปโตซี[(a)-7] 3 +1.75
+2
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 02:00 1 [5]เรซิสเตนเซียเอสซี 1-1
1-1
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ[16] -0.25
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
FT 02:15 2 [POR D1-5]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1-1
0-0
กิล วิเซนเต้[POR D1-11] -0.25
+0
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division)
FT 02:30 5 1 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย 0-1
0-1
Deportivo Rayo Zuliano 3 -0.5
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 03:00 2 1 [(c)-6]แอตเลติโก้ เอฟซี 2-1
1-0
Expreso Rojo[(c)-8] 2 -0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 03:00 2 โตรอนโต้ เอฟซี 2 0-0
0-0
กรีนวิลล์ เอฟซี 1 4 +0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 2 [(c)-6]เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล(N) 1-1
1-1
สปอร์ติ้งคริสตัล[(c)-8] 2 +0.75
+0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 04:00 2 [E-3]มิเนรอสเดอกัวยาน่า 1-2
1-0
แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา[E-4] 2 -0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 05:00 1 เกเรตาโร(ญ) 1-3
0-1
คลับ อเมริกา (ญ) 2 +0.5
+0.25
+0.5
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
Pend 05:00 Promex Harlem United SC
East Central FC -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 05:15 1 [(a)-15]รีล โปโตซี่ 1-3
0-0
รอยัล พารี่ เอฟซี[(a)-4] 2 -0.25
-0.75
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:00 4 [2]กอริติบ้า พีอาร์ 3-1
2-0
เนาติโก (พีอี)[1] 3 -0.25
+0
-0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:00 4 1 [C-7]การาโบโบ เอฟซี 2-0
1-0
เดปอร์ตีโบ ลาร่า[C-5] 1 1 +0
+0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 06:00 2 [A-4]โวลตา เรดอนดา 2-1
1-1
อัลโต พีไอ[A-6] 2 -0.25
-0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน