ราคาบอล.cc









ผลบอล 31 กรกฎาคม 2564ผลบอล 30 กรกฎาคม 2564ผลบอล 29 กรกฎาคม 2564ผลบอล 28 กรกฎาคม 2564ผลบอล 27 กรกฎาคม 2564ผลบอล 26 กรกฎาคม 2564ผลบอล 25 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 29 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 2 [23]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 2-1
1-0
ทัลซ่า รัฟเนค[14] 1 +0
-0.25
+0
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 06:30 3 Albion FC 0-0
0-0
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 1 3 +0.25
+0
+0.25
Grenada Premier Division (Grenada Premier Division)
FT 06:30 3 Hard Rock FC 3-3
2-2
Eagles Super Strikers 2 -2.5
-2.25
FT 06:30 1 FC Camerhogne 1-3
1-1
Paradise FC (GRD) 1 +0.5
+0.25
+0
USA NISA Independent Cup (USA NISA Independent Cup)
FT 06:30 ดีทรอยต์ ซิตี้ 10-0
3-0
Livonia City 1 -1.75
-2
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:00 3 [2]ลานุส 0-3
0-2
ริเวอร์เพลท[10] 2 +0.5
+1
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 07:00 1 [CRC D1(c)-3]เฮเรดิอาโน(N) 0-1
0-1
กัวดาลูเป เอฟซี[CRC D1(c)-11] 7 -0.5
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 4 Guayaquil SC 0-0
0-0
Chacaritas SC 4 -0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:05 2 [24]สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 1-2
0-0
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[2] 3 +1
+0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 2 [MEX D2(c)-13]แทมปิโก มาเดโร 3-2
2-2
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า[MEX D2(c)-16] 1 -0.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 2 [BRA D1-2]อัตเลติโก มิไนโร่ 2-0
1-0
บาเฮีย บีเอ[BRA D1-11] 2 -0.75
-1
FT 07:30 [BRA D1-17]เซาเปาโล 2-0
1-0
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[BRA D2-6] 1 -1
-0.75
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:30 1 [3]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 2-1
1-1
ปาเลสติโน่[13] 2 +0
-0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:35 3 [16]ซาน อันโตนิโอ 1-2
0-1
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี[5] 3 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:50 2 [COL D1(c)-3]มิลเลียนนาริออส(N) 2-3
2-3
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[COL D1(c)-5] 1 +0
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 08:00 3 [CRC D1(c)-5]เอดี ซาน คาร์ลอส 2-2
0-1
อลาจูเรนเซ่[CRC D1(c)-1] +0.5
+0
+0.25
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup)
FT 08:00 3 เดปอร์ติโวโอโกตัล 2-1
0-0
El Sauce FC 3 -2.25
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 08:05 1 [COL D1(c)-11]เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-1
1-1
อ็องเซ่ กัลดาส[COL D1(c)-6] -0.25
-0.5
-0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 2 1 Monterrey B(N) 1-2
1-1
ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1 1 +0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:35 [5]ลอส แอนเจลิส เอฟซี 2-2
1-0
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[6] 2 -0.75
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 09:55 Islands United 1-0
0-0
Royal Jaipur 1 +2.75
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
Pend 11:20 Sindri U19
Grotta Kria U19 -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 12:15 1 Zinc Football Academy 10-2
4-0
Jaipur Elite 1 -1.25
FT 14:30 Rajasthan United 1-0
1-0
Rajasthan Perfect Football -0.75


-3.25
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 14:30 3 เดลี เอฟซี 5-3
4-0
Royal Rangers FC 2 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 [SPA D33-4]อันดอร์ราซีเอฟ(N) 2-0
1-0
บียาร์เรอัล บี[SPA D33-8] -0.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 16:00 โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 4-2
0-0
นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด) -
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 16:00 1 Tamborine Mountain Eagles Reserves 0-3
0-2
Tallebudgera Reserves 1 +2.5
FT 16:00 1 Robina City Reserves 0-2
0-1
Southport Warriors ML1 2 +2.5
FT 16:00 2 Runaway Bay II Reserves 1-3
1-0
ปาล์ม บีช(สำรอง) +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 1 Real Kashmir FC Reserves 2-1
2-0
Downtown Heroes FC +0.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 17:15 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-5
0-0
Sweden Beach Soccer -
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 17:30 2 อินเดียนแอร์ฟอร์ซ 2-0
1-0
Garhwal FC 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:40 Brother United FC 1-3
1-2
Neerja Modi FA 1 +0.25
+0
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 18:00 1 [B-8]ออด เกรนแลนด์ 2 2-1
1-0
นาร์โด เอฟเค[B-10] 1 -0.25
+0
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 18:30 บัลแกเรีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) 8-6
0-0
Slovakia Beach Soccer -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:55 Lonestar Kashmir 0-1
0-1
J K Bank XI 2 +1.25
+1.75
19:00 [GER RegW-6]เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[HOL D2-18] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Pend 19:00 คิซูมู่ออลสตาร์
Coast Stima -0.75
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 19:00 คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) 1-2
1-0
ไบรน์ เอฟเค (ยู 19) 2 -0.75
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:00 1 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 4-1
2-0
Rukh Brest Reserves 1 2 +0.75
+1
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 20:00 3 [KAZ PR-11]เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า(N) 2-1
1-0
สเตอัว บูคาเรสต์[ROM D1-3] 4 +1
+0.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 20:00 สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-5
0-0
เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) -
Macau FA Cup (Macau FA Cup)
FT 20:00 Macau Chiba FC 2-0
0-0
Wan Guan -3.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:00 2 [B-4]วาร์ด ฮอเกซุนด์ 3-2
1-1
โนท็อดเด้น เอฟเค[B-7] 1 -0.75
-1
-0.75
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 21:00 4 [LAT D1-4]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-0
0-0
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[BUL D1-1] 3 +0.25
+0.5
Arab Youth Tourament (Arab Youth Tourament)
21:00 Saudi ArabiaU17(N)
Kuwait U17 -
21:00 แอลจีเรีย(ยู 17)(N)
UAE U17 -
21:00 โมร็อกโก(ยู 17)
PalestineU17 -
21:00 ลิเบีย ยู17(N)
จิบูตี (ยู 17) -
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 21:15 กรีซ(ฟุตบอลชายหาด)(N) 1-3
0-0
ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 1 [GER D2-1]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 1-2
0-0
วิเทสส์ อาร์นเฮม[HOL D1-4] 2 -0.25
FT 21:45 [HOL D2-18]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 1-3
0-1
เอฟซี ออสส์[HOL D2-10] +0
21:45 เอฟซี อูเทร็คท์(สำรอง)
ท็อป ออสส์ -
22:00 [CYP D1-8]อโปเอล นิโคเซีย
อัล นาเซอร์ ดูไบ[UAE LP-5] -
FT 22:00 [ITA D1-10]เวโรน่า 3-2
1-1
โมเดน่า[ITA C1B-4] -
FT 22:00 [ITA D1-13]ฟิออเรนติน่า 9-0
3-0
ยูเอส เลวิโก เทอร์เม -5
-4.75
FT 22:00 3 [CYP D1-8]อโปเอล นิโคเซีย 0-0
0-0
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[KSA PR-6] 2 -0.5
+0
FT 22:00 เบเนเวนโต้(N) 3-1
0-0
เรจจิน่า -0.75
-0.25
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
Postp 22:00 [3]เอชบี ทอร์ชาฟน์
เคไอ แคร๊กสวิก[1] -0.25
+0
+0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 22:00 3 [KAZ PR-1]โทบอล คอสตาเนย์ 3-1
0-0
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[CRO D1-8] 2 +0.25
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 22:00 2 Universidad Crucena 1-3
0-1
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง) 3 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:15 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 4-0
3-0
Naestved HG (W) 2 -1
-1.75
FT 22:30 [ITA D2-2]ซาแลร์นิตาน่า 1-0
1-0
เฟอร์มาน่า[ITA C1B-13] -
FT 22:30 [ITA D2-13]ปิซ่า(N) 1-0
1-0
โปรเซดโต้[ITA C1A-17] -1
22:30 วิเชนซ่า
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า -
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 22:30 FC II.Rakoczi Ferenc Borsa 4-0
2-0
Michalany 3 +0
-0.25
-0.5
Peru B League (Peru B League)
FT 22:30 1 ปิราต้า เอฟซี(N) 3-3
2-2
CD Coopsol 2 +0.25
+0
+0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 3 Aifk Turku 1-1
0-1
TPS Turku II +0.75
+0.5
+0.75
FT 22:30 3 Roi United 2-3
0-2
โรลล่อน โปเจ็ท 2 -1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 3 ดาลุ่ม 4-1
2-0
SfB Oure 1 -1
FT 22:59 [ITA C1C-7]ปาแลร์โม่(N) 1-0
1-0
เอซี โมโนโปลี[ITA C1C-11] +0
-0.25
FT 22:59 [GEO D1-5]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 2-0
1-0
ซาบาอิล เอฟซี -0.5
FT 22:59 [GER WD1-8]เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 3-1
2-1
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)[HOL WD1-3] +0.25
+0
-0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 22:59 1 [AZE D1-3]สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0-2
0-2
คูคาริคกิ สตานคอม[SER D1-7] 4 +0.5
+0.75
FT 22:59 1 [SUI Sl-10]วาดุซ(N) 1-3
1-1
อูจเปสต์[HUN D1-8] 1 -0.5
+0
-0.25
FT 22:59 3 [NOR D1-2]โบโด กลิมท์ 3-0
1-0
วาลูร์ เรย์ยาวิค[ICE PR-1] 5 -1.5
-2
FT 22:59 2 [AZE D1-6]เคสลา เอฟเค 2-4
1-2
เอฟเค โซชิ[RUS PR-11] 1 +0.75
+1.5
+1.25
FT 22:59 3 1 [UKR D1-5]เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 2-2
0-0
คูพีเอส[FIN D1-2] 4 -0.5
-0.75
-0.5
FT 22:59 3 [BLR D1-6]ดินาโม เบรสต์(N) 1-2
0-1
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[CZE D1-2] +1
+0.75
+1.25
FT 22:59 1 [FIN D1-8]ฮอนก้าเอสพู(N) 0-1
0-1
ดอมซาเล่[SLO D1-9] 2 +0
+0.25
+0
FT 22:59 4 [MAL D1-4]บีร์คีร์คารา เอฟซี(N) 1-0
1-0
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[SLO D1-8] 3 +0.5
+0.25
+0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 3-0
1-0
เจนปา 2 +0.25
FT 22:59 นอร์วัลล่า 5-3
3-1
เคพีวี อคาเตเมีย 1 +0.25
FT 22:59 1 โครสแนส เอฟเอฟ 1-1
0-1
Nykarleby IK 1 +0.25
FT 22:59 1 ทีเคที 0-3
0-2
แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 2 +5.5
FT 22:59 เอฟซีคอนตู 3-0
1-0
NJS II -2.5
-2.75
Senegal FA Cup (Senegal FA Cup)
Pend 22:59 NGB ASC Niarry Tally
Demba Diop -0.75
22:59 Mbour
Guediawaye -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 23:00 4 [14]FK Kauno Zalgiris II 2-0
1-0
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija[10] 1 2 +0.25

+1.25
+1
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
Postp 23:15 Vastseliina FC Tannem
Pohja-Tallinna JK Volta -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:15 PPJ Akatemia 5-0
2-0
พุยยุ เฮลซิงกิ 2 2 -0.75
-1.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 23:30 1 [10]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 3-2
1-0
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า[1] 3 +0.25
+0
+0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 23:30 4 1 [SWE D1-7]ฮัคเค่น 2-0
0-0
อเบอร์ดีน[SCO PR-4] 5 -0.25
+0
FT 23:30 4 1 [ROM D1-4]เซ็บซี่ 1-1
1-0
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[SVK D1-5] 1 5 -0.5
-1
FT 23:30 4 [EST D1-1]เลวาเดีย ทัลลินน์ 1-2
1-1
ดันดาล์ค[IRE PR-6] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 23:30 2 [ANDSL-2]เอฟซี ซานต้าโคโลม่า(N) 1-2
0-0
ฮิเบอร์เนี่ยน[SCO PR-3] 1 +1.25
+1.75
+1.5
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 23:30 2 Lautaro de Buin 1-0
1-0
โคลชากัว ซีดี 3 -1.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
Pend 23:30 PSV Wellingara
2nd Infantry Battalion Gambia -1.25
FT 23:30 3 Latrikunda Utd 1-3
0-1
Steve Biko 2 +0.25
FT 23:30 2 Young Africans Gambia 0-0
0-0
Jam City +0.5
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 23:45 1 [SVK D1-4]เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2-2
1-1
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี[CYP D1-3] 2 -0.25
+0
-0.25

ผลฟุตบอลวัน 30 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 1 [SPA D33-3]บาร์เซโลน่า บี 6-0
1-0
Grama 3 -2
-2.75
FT 00:00 1 [GER RegS-3]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค(N) 1-4
0-2
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[GER RegW-2] 1 -0.25
+0
+0.25
FT 00:00 2 [GER RegW-10]ไวเด้นบรูค(N) 1-1
0-1
บีเอสวี เรห์เด้น[GER RegN(s)-7] 1 -1.25
-1
FT 00:00 [SPA D34-3]อัลเจซีราส(N) 2-3
2-1
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)[KSA PR-2] 1 +0.75
FT 00:00 2 1. FC Schoneberg 0-3
0-1
แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 1 +1.75
+1.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 1 [16]อัสวาน 1-3
0-1
เอล อาห์ลี[2] 1 +1.5
+1.75
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 00:00 1 [BLR D1-2]บาเต้ โบริซอฟ 1-4
1-0
ดินาโม บาตูมี[GEO D1-1] 4 -0.75
-1
-0.75
FT 00:00 3 1 [DEN SASL-8]อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1-1
0-1
ลาร์นเอฟซี[NIR D1-9] 6 -1.5
-2
-1.75
FT 00:00 1 [TUR D1-5]ชีวาสสปอร์ 1-0
0-0
ซีเอส เปโตรคุบ[MOL D1-6] 3 -1.5
-1.25
FT 00:00 3 [NOR D1-4]โรเซนบอร์ก 4-1
0-0
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[ICE PR-6] 4 -1.25
-2
FT 00:00 3 [POL PR-3]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา(N) 0-0
0-0
ซูดูว่า[LIT D1-2] 3 -1.5
-1.75
-1.5
FT 00:00 2 [ISR D1-1]มัคคาบี้ ไฮฟา 5-1
2-1
ดินาโม ทบิลิซี[GEO D1-2] 4 -1
-1.5
-1.25
FT 00:00 4 [MOL D1-1]เอฟซี มิลซามี่ 0-5
0-3
เอล์ฟส์บอร์ก[SWE D1-3] +1.5
+2
+1.75
FT 00:00 2 [CZE D1-6]สโลวัคโก้ 1-0
1-0
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ[BUL D1-14] 1 -0.5
-0.75
FT 00:00 1 [ISR D1-3]แอชดอด เอ็มเอส 0-1
0-1
คาราบัค[AZE D1-2] 3 +0.25
+0.5
FT 00:00 [ISR D1-5]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า(N) 4-0
2-0
อาร์ดา[BUL D1-9] 2 -1
-0.75
FT 00:00 [BLR D1-11]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่(N) 0-5
0-1
เอฟซี โคเปนเฮเกน[DEN SASL-7] 1 +1
+1.75
FT 00:00 2 [NOR D1-5]วาเลเรนก้า 2-0
1-0
เคเอเอ เกนท์[BEL D1-7] 1 +0
+0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 ทิคก้า 5-1
2-0
อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1 +0.25
Pend 00:00 พีพี 70
Pirkkalan JK +0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 00:15 4 [21]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 2-1
1-0
ทัลเลเรส กอร์โดบา[12] 3 +0.25
+0
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 00:15 1 [Welsh PR-2]เดอะ นิว เซนต์ส(N) 5-1
3-0
สปายริส เคานาส[LIT D1-4] 3 -0.5
-0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 1 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 0-0
0-0
ตัวโกลัน เตราส 3 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 2 SpVg Wesseling-Urfeld 2-2
1-2
SC Blau-Weiss 06 Cologne 1 2 -2
-1.75
FT 00:30 FSV Vohwinkel Wuppertal 1-0
0-0
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ -
FT 00:30 SpVgg Neu-Isenburg 2-0
1-0
Germania Schwanheim -1.25
FT 00:30 1 [SPA D1-7]บียาร์เรอัล(N) 0-0
0-0
เลบานเต้[SPA D1-14] 3 -0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 00:30 3 [LUX D1-1]โฟล่า เอสซ์ 1-0
0-0
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[BLR D1-1] 5 +0.5
+1
FT 00:30 1 [ISR D1-2]มัคคาบี้เทลอาวีฟ 3-1
2-0
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[MNE D1-2] 2 -1.5
-2
FT 00:30 2 [ICE PR-4]เบรย์ดาบลิค 2-1
2-0
ออสเตรียเวียนนา[AUT D1-9] 4 +0.25
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:45 SV Schlebusch 1-6
1-3
เอฟซี เพสช์ 1956 +1
FT 00:45 SV Schleibusch 1-6
1-3
เอฟซี เพสช์ 1956 +1
FT 01:00 เฮนเนส 05 3-0
2-0
TSV Emmelshausen -1.25
FT 01:00 ยูเอฟ เบนิกานีม 0-2
0-1
คาสเตลล่อน 1 +1.75
+2.25
FT 01:00 3 เบลเปอร์ทาวน์ 1-1
1-0
บอสตัน ยูไนเต็ด +1.75
+1.5
brazil youth (brazil youth)
FT 01:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 4-0
2-0
เกรมิโอ้ (เยาวชน) 2 +0.75
+0.5
FT 01:00 3 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 1-1
0-1
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 1 3 +0
-0.25
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
FT 01:00 1 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 3-4
3-2
Bragantino PA U23 2 +0.25
FT 01:00 2 Fluminense U23 1-1
1-0
ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23) 2 -0.75
-1.25
FT 01:00 3 กอริติบ้า(ยู 23) 1-0
0-0
อีซี วิตอเรีย(ยู 23) 2 +0.25
+0
FT 01:00 3 อาไว เอฟซี(ยู 23) 1-1
1-0
เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 2 +0
+0.25
FT 01:00 อีซี บาเฮีย(ยู 23) 2-2
1-0
Juventude RS U23 1 -1
FT 01:00 2 1 คอรินเทียนส์ (ยู 23) 0-0
0-0
Fortaleza U23 2 -0.5
-0.25
FT 01:00 4 ซิเอร่า (ยู 23) 1-2
0-0
CRB U23 2 -0.75
-1
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 01:00 4 [SER D1-12]วอจโวดิน่า โนวิ แซด 1-0
0-0
บอลติกปาเนเวจิส[LIT D1-3] 2 -1
-0.75
FT 01:00 3 [HOL D1-5]เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 3-2
1-2
เดริต้า จิลาน[Kos L-2] 1 -2.5
-3
FT 01:00 4 [MKD D1-1]เอฟเค สเกนดิจา 79(N) 0-1
0-0
ริก้า เอฟซี[LAT D1-1] 1 -0.5
+0
FT 01:00 5 [GRE D1-3]เออีเค เอเธนส์ 1-0
0-0
เอฟเค เวเลซ[BOS PL-4] 6 -1.5
-1.75
FT 01:00 5 [Welsh PR-1]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี(N) 4-2
1-2
พริสตีนา[Kos L-1] 1 +0.25
FT 01:00 1 [ALB D1-3]ปาร์ติซานี ทิราน่า(N) 0-2
0-1
บาเซิ่ล[SUI Sl-2] 1 +0.75
+0.5
+1
FT 01:00 1 [CRO D1-2]ริเยก้า 1-0
1-0
จีซีร่า ยูไนเต็ด[MAL D1-3] 3 -1
-1.75
-1.5
FT 01:00 1 [POL PR-6]สลาสค์ วรอคลาวน์ 3-3
1-2
อรารัต เยเรวาน[ARM D1-1] 2 -0.75
-1.25
-1
FT 01:00 3 [BOS PL-6]โบแรกซ์ บันจา ลูกา 0-0
0-0
ลินฟีลด์ เอฟซี[NIR D1-4] 4 -1
-0.75
FT 01:00 2 [HUN D1-2]วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0-2
0-0
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[LAT D1-2] 3 -1.5
-1.25
-1.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:00 4 Mid Sutton Sportslink 0-3
0-1
เชอร์ริฟฟ์ วายซี 2 +0.25
+0.5
Peru B League (Peru B League)
FT 01:00 1 Santos FC 1-1
1-0
FC Carlos Stein 1 -0.25
+0
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 01:00 3 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 2-1
2-0
เคเอฟ การ์ดาเบีย 3 +1
+0.75
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2)
FT 01:00 4 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี 0-2
0-1
บาร์ราเอฟซี 3 +1.75
+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:20 1 [GER D1-14]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(N) 4-3
2-2
ลิเวอร์พูล[ENG PR-3] 2 +1
FT 01:30 สเตนส์ ทาวน์ 0-6
0-4
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด +2
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 01:30 6 1 [GRE D1-2]อาริส ซาโลนิก้า 2-0
1-0
โลโคโมทีฟ อัสตานา[KAZ PR-2] 4 -0.75
-1.25
FT 01:30 1 [ROM D1-11]ซีเอส คราอิโอว่า 0-0
0-0
เคเอฟ ลาซี[ALB D1-4] 4 -1.25
-1.5
FT 01:30 6 1 [SUI Sl-4]เซอร์เวตต์ 2-0
1-0
โมลด์[NOR D1-1] 3 +0
-0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 01:30 3 ดานูบิโอ เอฟซี(N) 1-0
1-0
โรชา เอฟซี 3 -0.5
-0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 2 Erith Belvedere 3-0
1-0
Ramsgate +1
+0.75
FT 01:45 วีซีดี แอธเลติก 0-3
0-0
ดัลลิช แฮมเลต 1 +1
FT 01:45 ไฮธ์ ทาวน์ 1-2
1-1
เมดสโตน ยูไนเต็ด -
FT 01:45 ดันสเตเบิล ทาวน์ 2-2
1-2
รัชเดน ไดมอนด์[ENG-S CE-1] +1.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 01:45 3 [SVK D1-10]ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-2
0-1
ปาร์ติซาน เบลเกรด[SER D1-1] 4 +0.25
+0.75
FT 01:45 2 [IRE PR-4]โบฮีเมี่ยนส์(N) 3-0
1-0
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์[LUX D1-2] 3 -0.75
-1
FT 01:45 2 [SLO D1-1]มาริบอร์ 0-1
0-1
ฮัมมาร์บี้[SWE D1-4] 1 -0.25
+0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 02:00 2 [17]ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 0-4
0-1
โคโล โคโล่[8] 3 +0.25
+1
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 02:00 Benjamin Aceval 0-2
0-1
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[PAR D1(c)-6] -
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 02:00 3 [CRO D1-1]แซดเอ็นเคโอซีเยค 1-0
1-0
โปกอน เซซิน[POL PR-2] 3 -0.5
-0.25
FT 02:00 3 [ALB D1-2]วัลลัซเนีย 0-1
0-1
เออีเอล ลิมาสซอล[CYP D1-2] 3 +0.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 02:15 2 [10]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 0-3
0-1
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[11] -0.75
-1
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 02:30 3 [23]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 1-0
0-0
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[6] 4 +0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 02:30 4 [BRA D1-3]ฟอร์ตาเลซ่า 2-1
0-1
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[BRA D2-3] 1 -1
-1.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 3 ลาล่าเอฟซี(N) 0-2
0-0
คาราคาส เอฟซี +1.25
+0.75
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
FT 03:00 3 Cuiaba/MT U23 0-1
0-1
ซานโตส(ยู 23) 3 +0.75
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 03:00 1 [POR D1-6]ซานตาคลารา 2-0
2-0
เอฟเค ชคูปิ[MKD D1-2] 5 -1.5

-2.75
Peru B League (Peru B League)
FT 03:00 1 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส(N) 1-5
1-2
Sport Chavelines Juniors 1 +0
+0.25
FT 03:00 3 แอทเลติโก้ กรัว 1-0
1-0
ยูเนียน ฮัวอเรล 2 -1.5
-0.75
FT 03:30 1 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา(N) 1-1
0-1
Santa Rosa Pucallpa 1 -0.5
-0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 04:00 3 [MEX D2(c)-1]Monarcas Morelia 2-2
1-2
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส[MEX D2(c)-4] 3 -0.25
-0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 04:00 2 ซีเอยูเวนตูเด้(N) 1-1
1-0
เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 4 -0.75
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 04:30 Atletico Trebol 0-17
0-5
คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา[PAR D2-7] +1.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 04:45 1 [17]กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1-0
1-0
โรซาริโอ เซ็นทรัล[14] 2 +0
-0.25
+0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 05:00 1 ทรูจิลลานอส(N) 0-5
0-2
ซาโมร่า บารินาส 3 +2.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 05:00 2 [15]Lautaro de Buin 0-1
0-1
เดปอร์เตส อิควิกกัว[12] 4 +0
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 05:30 4 [COL D1(c)-16]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 3-0
1-0
บาแรนคิลล่า เอฟซี[COL D2(a)-16] 4 -1.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 06:00 [BRA D1-6]ฟลาเมงโก 6-0
4-0
เอบีซี อาร์เอ็น[BRA CPoff-1] 4 -2.5
-2.75
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 06:00 2 [7]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) 1-1
0-0
นูเบลนเซ่[6] 1 -0.5
+0
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 06:00 2 เซา เปาโล เอพี 1-1
0-1
Perriga AP 3 +1.25
Peru B League (Peru B League)
FT 06:00 3 ฮวน อูริช 2-1
0-1
เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 1 1 -0.25
+0
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน