ราคาบอล.cc









ผลบอล 30 กรกฎาคม 2564ผลบอล 29 กรกฎาคม 2564ผลบอล 28 กรกฎาคม 2564ผลบอล 27 กรกฎาคม 2564ผลบอล 26 กรกฎาคม 2564ผลบอล 25 กรกฎาคม 2564ผลบอล 24 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 28 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 06:30 [PAR D2-12]3 เดอ เฟบเบรโร่ 0-6
0-2
โซล เดอ อเมริกา[PAR D1(c)-4] +1.25
Grenada Premier Division (Grenada Premier Division)
FT 06:30 1 Hurricanes SC 3-1
1-1
Mt Rich SC -2
-2.25
-2.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:00 1 [17]โบคา จูเนียร์ส 0-2
0-1
ซาน ลอเรนโซ่[4] 4 +0.5
+0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 07:00 2 [CRC D1(c)-10]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 1-1
0-1
Guanacasteca 3 -0.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 2 CD Independiente Juniors 0-1
0-1
Cumbaya FC 5 -0.25
USA NISA Independent Cup (USA NISA Independent Cup)
Pend 07:00 มิลวอกี ทอเร้นท์
เมด ซิตี้ เอฟซี -1
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 [MEX D2(c)-12]เวนาโดส เอฟซี 1-2
1-2
เซเลยา เอฟซี[MEX D2(c)-3] 2 +0
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 2 [BRA D2-15]วิตอเรีย บีเอ 0-3
0-1
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[BRA D1-19] +0.5
+0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 1 [12]โบตาโฟโก้ อาร์เจ 2-0
1-0
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่[11] 2 -0.25
-0.5
-0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 5 1 [(c)-17]ลา อีคูดัด 0-0
0-0
เดปอร์ติโบ ปาสโต้[(c)-20] 3 -0.25
-0.5
-0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 [CRC D1(c)-4]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 3-0
0-0
ซานโตส เด กัวปิเลส[CRC D1(c)-2] 1 3 -0.5
-0.75
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario)
FT 09:00 4 คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) 1-2
0-0
สปอร์ติ้งคริสตัล 3 +1
+0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 1 [MEX D2(c)-2]ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 0-0
0-0
Club Chivas Tapatio[MEX D2(c)-6] 4 -0.25
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup)
FT 09:05 3 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 0-1
0-0
จาลาปา +0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:35 4 [29]ลาส เวกัส ไลท์ 3-1
1-1
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[10] 1 +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 09:50 Neerja Modi FA 2-1
0-0
Royal Jaipur +0.75
+1
FT 12:15 Zinc Football Academy 3-1
1-1
Rajasthan Perfect Football -1.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 [A-6]ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) 0-2
0-2
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี[A-3] +0.75
FT 14:30 [C-3]Xiamen Ludao(N) 1-0
0-0
Qingdao Zhongchuang Hengtai[CHA D2B-4] +0
FT 14:30 [B-3]เหอเบ่ย จิงยิง(N) 2-2
1-0
จีน (ยู20)[B-4] -0.5
FT 14:30 [CHA D2A-4]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) 2-1
0-1
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[CHA D2B-7] 2 -0.75
-0.5
FT 14:30 [B-2]Dongguan Guanlian(N) 5-1
1-0
Kunming Zheng He Shipman[B-8] -1.25
FT 14:30 [B-5]Yichun Weihu(N) 2-1
2-1
Wuxi Wugou[B-6] 3 -0.25
FT 14:30 [A-2]Hebei Gongfu(N) 1-2
0-0
Dantong Tengyue[A-7] -1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:50 Rajasthan United 8-3
5-1
Islands United 1 -1.75
-1.5
FT 15:00 2 [MKD D1-11]เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่(N) 2-2
2-0
เรโนวา[MKD D1-10] 2 +0
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 15:00 1 Germany U23(N) 1-1
0-0
ไอวอรี่โคสต์ (ยู 23) 2 -0.75
-0.25
-0.5
FT 15:00 4 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)(N) 1-3
1-1
บราซิล (ยู 23) 3 +1.75
+2
+1.75
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
Postp 15:15 [9]กูชิง เอฟเค
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2[4] -
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 15:30 1 เกาหลีใต้(ยู 23)(N) 6-0
3-0
ฮอนดูรัส (ยู23) 1 3 -0.5
-1
-0.75
FT 15:30 2 Romania U23(N) 0-0
0-0
นิวซีแลนด์ (ยู 23) 3 -0.25
-0.5
+0
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 15:30 2 [B-5]ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) 1-1
0-0
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี[B-1] +0.25
FT 15:30 2 [B-4]เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน(N) 1-0
1-0
ต้าเหลียน อาเออร์บิน[B-7] 1 2 -0.75
-0.25
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:45 1 [4]กลันตัน 1-2
0-1
พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ[8] 2 -0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 15:45 3 เอธิโอเปีย (ยู 23) 2-1
2-0
คองโก (ยู 23) +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 16:00 [GER D1-13]เอาก์สบวร์ก
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[GER D2-2] -0.5
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 16:00 3 [7]เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 4-3
2-2
บรอดมีโดว์ เมจิก[3] 1 +1.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 16:00 1 โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-8
0-0
เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) +0
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 16:00 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) 0-0
0-0
Broadbeach United SC (w) 1 +1.75
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women)
FT 16:00 1 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 2-3
1-0
แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 1 +3
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:15 [BGD D1-12]บราเทอร์ส ยูนิออน 4-1
2-1
Jaipur Elite -1.25
Pend 16:30 จามมูแคชเมียร์
Shaheen FC -2.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 16:30 1 [B-4]Nanjing Fengfan(N) 0-1
0-1
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง[C-3] 3 +0
-0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 [7]ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 5-0
2-0
คาปาลาบา บูลด็อก[11] 3 -1.75
-2.25
-2
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 16:30 1 [10]วาเลนไทน์ 1-0
1-0
อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี[9] 2 +0.25
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup)
FT 16:35 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) 1-2
0-2
อัลบานี่ ครีก (ญ) -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:47 Brightlingsea Regent 1-1
1-0
Coggeshall Town -
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 17:00 4 [RUS D2CA-8]สโตรกิโน่ มอสโก 0-3
0-3
เอฟซี โอดินต์โซโว[RUS D2WA-10] 2 -0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 17:00 3 1 [4]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 1-1
0-1
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)[2] 2 +0.25

+1.25
+0.75
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 17:00 [4]เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 4-0
1-0
เลค แมคควอรี[8] 1 -1.75
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 17:00 1 2 แอทเลติก 220 เอฟซี 0-0
0-0
อูลานบาตอร์ซิตี้ 1 2 +0.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 17:15 1 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด)(N) 4-3
2-3
ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด) -1
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 17:30 2 [B-6]เทียนจิน เทนด้า(N) 1-4
0-3
ชางชุน ย่าไท่[B-2] 2 +1.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
Pend 17:30 Matsuyama (w)
North Star (w) -4.5
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 18:00 1 ออสเตรเลีย (ยู 23)(N) 0-2
0-1
อียิปต์ (ยู 23) 2 -0.25
+0
FT 18:00 1 Spain U23(N) 1-1
0-0
อาร์เจนติน่า(ยู23) 6 -0.25
-0.5
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 18:00 [A-12]เซนจา 3-3
1-1
คองสวิงเกอร์[A-1] 2 +1.25
+1.75
Macau FA Cup (Macau FA Cup)
FT 18:00 Windsor Arch Ka I 0-3
0-2
Chao Pak Kei 1 +4
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:10 Eritrea U23(N) 1-2
0-1
ยูกันดา (ยู 23) 2 +1
+0.75
+1
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 18:30 2 1 แอฟริกาใต้ (ยู23)(N) 0-3
0-2
เม็กซิโก (ยู 23) 1 +1.25
+1.5
FT 18:30 2 ญี่ปุ่น(ยู23) 4-0
2-0
France U23 1 2 +0
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 18:30 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 0-2
0-1
นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) +0.5
FT 18:30 1 บัลแคทต้า (ญ) 2-0
1-0
Perth SC (W) -1.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 3 [C-4]เสิ่นหยาง เออบาน(N) 1-0
0-0
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[A-6] 2 -0.75
-1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 19:00 [ENG PR-11]แอสตัน วิลล่า
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[ENG LCH-17] -
FT 19:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-2
1-1
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด -
FT 19:00 2 Hyderya Sports FC 1-2
0-1
Kashmir Avenger 1 3 -0.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 19:00 2 [C-1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 5-1
1-0
เสฉวน[A-4] 2 -0.75
-1.5
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 19:00 1 1 Canon de Yaounde (w) 0-2
0-1
เอฟซี อีโบโลว่า (ญ) 1 3 +1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:05 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-2
1-1
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด -
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 19:15 2 [8]ซาบาห์ 2-2
0-0
พีบี ปาหัง[9] 1 -0.25
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 19:30 3 [B-2]เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) 0-0
0-0
หวูฮั่น ซอลล์[B-7] 2 -0.75
-1.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 19:45 1 [B-14]โรเซนบอร์ก บี 0-2
0-1
โซต้า[B-12] 1 -0.25
+0
Brunei Super League (Brunei Super League)
Pend 19:45 Jerudong FC
Kuala Belait +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 1 Gent XI 0-2
0-0
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช[BEL FAD-14] +0
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 20:00 [RUS D2WA-1]ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1-0
0-0
FC Tver[RUS D2WA-2] +1
+1.25
FT 20:00 1 [RUS D2U-7]เออทิช 1946ออมส์ 1-2
0-0
ไดนาโม บรานัวล์[RUS D2U-6] 4 -1
-0.25
FT 20:00 3 [RUS D2U-5]Torpedo Miass 2-0
1-0
เชลยาบินสค์[RUS D2U-2] 5 +1
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 2 [5]เซลังกอร์ พีบี(N) 1-3
0-1
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[1] 1 +1
+0.75
FT 20:00 2 [12]ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี(N) 0-1
0-0
ปุเลา ปีนัง[4] 1 +1
FT 20:00 2 [10]มะละกา 2-0
1-0
ตรังกานู[2] 3 +0.25
+0.75
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 [10]พีเคเอ็นพีเอฟซี 0-4
0-3
กลันตันยูไนเต็ด[5] 1 3 -0.25
+0
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 20:00 นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 1-6
0-0
สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด) +0.5

+1.75
Macau FA Cup (Macau FA Cup)
FT 20:00 1 1 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 3-3
1-0
เฉิงฟุง 4 -3
-2.25
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 20:30 4 [RUS D2CA-1]โรดิน่ามอสควา 2-3
1-2
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[RUS D2WB-11] 8 -1
-0.75
-1
FT 20:30 2 1 [RUS D2U-10]FK Spartak Tuymazy 1-1
0-0
วอลกา อูลยานอฟสค์[RUS D2U-1] +0.75
+0.5
FT 20:30 FK Ilpar 0-3
0-1
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ +1
FT 20:30 2 [RUS D2S-12]ลีเจียน ไดนาโม 0-0
0-0
สปาร์ตัก นาลชิค[RUS D2S-9] 1 -0.75
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 20:30 [A-4]อัลต้า 1-1
0-0
ทรอมส์ดาเลน[A-7] -0.5
-0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 [TUR D1-7]อลันยาสปอร์ 2-2
1-2
ฮาเตย์สปอร์[TUR D1-6] -
Postp 21:00 [TUR D1-11]คอนยาสปอร์
กัซเทป[TUR D1-10] -
FT 21:00 [HOL D1-3]อาแซด อัลค์มาร์ 2-0
1-0
โอเอฟไอ เครเต้[GRE D1-13] 3 -1.75
FT 21:00 [TUR D2-5]อัลเตย์สปอร์ 3-0
1-0
กิริซันสปอร์[TUR D2-2] +0
FT 21:00 [FRA D1-18]น็องต์ 0-1
0-0
ลอริยองต์[FRA D1-16] -0.25
FT 21:00 [MKD D2E-3]Pehchevo 0-0
0-0
เอฟเค โอโซโกโว[MKD D2E-7] -
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 21:00 [RUS D2U-14]เอฟเค ทิวเมน 0-0
0-0
ซเวซดา เปียร์ม[RUS D2U-11] -0.75
-0.5
-1
FT 21:00 [RUS D2S-3]อันจิ มาคัชคาล่า 0-0
0-0
มาชูค- เคเอ็มวี[RUS D2S-7] -
FT 21:00 [RUS D2S-8]เอสเคเอ รอสตอฟ 0-0
0-0
FK Forte Taganrog[RUS D2S-5] -0.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 21:00 [S-9]เทรลเลบอร์ก (ยู 21) 1-3
1-1
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)[S-8] -0.75
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 21:00 [10]FC Gomel (w) 0-16
0-7
Dinamo-BGUFK Minsk (w)[1] 1 -
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:00 2 1 [A-8]วาเลเรนก้า บี 1-1
1-1
โฟรย่า FK[A-13] 1 -1.25
-0.5
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 21:00 3 Eding Sport (w) 0-3
0-1
Eclair de Saa (w) 1 +2.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 21:15 Sweden Beach Soccer(N) 1-4
0-2
กรีซ(ฟุตบอลชายหาด) +0.5

+2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 [GER D1-6]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 1-5
0-0
อูเทร็คท์[HOL D1-6] -1.5
-1
FT 21:30 [ISR D2-4]เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1-3
0-0
ฮาโปเอล รามัต กาน[ISR D2-8] -
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 21:30 5 1 [RUS D2WA-5]Kairat Moskva 1-0
1-0
เอฟเค การูก้า[RUS D2CB-8] 2 -0.25
-0.5
-0.25
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 21:30 3 ACS Viitorul Simian 1-3
0-2
CS Gilortul Targu Carbunesti 2 -0.5
-0.75
Pend 21:30 ซีเอส ฟัวเรย์
FC Agricola Borcea +1.25
FT 21:30 1 1 ASCS Petrolul 95 2-2
2-1
ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 4 +1
+0.75
+1
Pend 21:30 AFC Asalt Bucuresti
CSM Oltenita +1
+0.5
+1
FT 21:30 3 CS Navodari 4-0
2-0
CS Gloria Albesti 2 +1.25
+1.5
Pend 21:30 อินดูสเตรีย กลาด้า
ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย -0.5
-0.75
FT 21:30 1 CS Branesti 0-2
0-1
ทูนาริ 1 +1.5
FT 21:30 3 CS Foresta Tileagd 2-1
1-1
ลูเซียฟารุล โอราเดียบี 1 +1.5
FT 21:30 1 AS Zimbrul Slobozia Conachi 1-6
1-2
สปอร์ติ้ง ลิสติ 2 +1.25
FT 21:30 3 1 Universitatea de Vest 1-2
1-1
ซีเอสซี กิโรด้า +2.25
+2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:40 [TUR D1-16]อันตัลยาสปอร์ 1-1
0-1
อุมรานิเยสปอร์[TUR D2-8] -
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 21:40 5 1 พาสคานี 1-3
1-1
Husana Husi 4 +1.75
FT 21:40 1 AS Viitorul Curita 2-0
1-0
เอสซี บาเกา 1 1 +2
+2.5

+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 [ITA C1A-2]อาเลซซานเดรีย 4-1
4-0
เรนาเต้ เอซี[ITA C1A-3] +0
-0.25
FT 22:00 [CYP D1-6]โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 6-1
2-0
Onisilos Sotiras[CYP D2-6] -0.5
FT 22:00 [ITA D2-11]โฟรซิโนเน่ 1-2
0-1
วิเทอเบเซ่[ITA C1C-12] 1 -1.25
FT 22:00 2 Avia Swidnik 0-1
0-1
Podlasie Biala Podlaska 1 -0.75
FT 22:00 [CYP D1-9]โดซ่า คาโตโกเปีย 2-0
2-0
คาร์มิโอทิสซ่า -0.75
FT 22:00 2 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 1-1
1-0
ซาบาห์ 1 4 -0.5
FT 22:00 KS Wieczysta Krakow 2-1
1-1
Podhale Nowy Targ -
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 22:00 OFK Olovary 3-0
2-0
Hajnacka 3 +0.25
+0
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 22:00 2 [RUS D2S-6]สตาฟโรพอล-2009 1-0
0-0
FK Kuban Kholding[RUS D2S-10] 4 +0.25
+0.5
FT 22:00 1 [RUS D2CB-9]ดินาโม บรีอันสค์ 1-1
0-0
Dnepr Smolensk[RUS D2WA-6] 2 -0.75
FT 22:00 2 [RUS D2CB-2]โซโคล ซาลาตอฟ 2-3
2-2
มอร์โด้เวีย ซารานสค์[RUS D2CA-2] 1 -0.75
-1.25
FT 22:00 4 [RUS D2CB-3]Dinamo Vladivostok 2-1
1-0
เชอตาโนโว มอสโก[RUS D2WB-7] 2 2 -0.5
FT 22:00 [RUS D2WA-4]เอฟเค เลนินกราเดทส์ 4-0
1-0
Dinamo Saint Petersburg[RUS D2WA-3] 4 -0.75
FT 22:00 3 [RUS D2WB-3]FK Volna Nizhegorodskaya 0-0
0-0
ชินนิค ยาโรสลาฟ[RUS D2WB-5] 3 +0.5
+0.75
+0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 22:00 1 [14]โคเบรซอล 1-1
0-0
เมไลพิลล่า[12] -0.5
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 3 [16]จิกาวา โกลเด้น สตาร์ 1-1
1-1
วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี[18] 5 -0.75
FT 22:00 [7]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 1-0
0-0
คัตซิน่า ยูไนเต็ด[12] -
FT 22:00 2 [17]ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 3-2
1-1
พลาเทอู ยูไนเต็ด[10] -0.75
FT 22:00 3 [11]เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 2-2
0-1
ริเวอร์ ยูไนเต็ด[5] 3 -0.5
FT 22:00 3 [6]ควาร่า ยูไนเต็ด 1-0
1-0
เคโน พิลเลร์ส[3] -0.75
FT 22:00 [15]วิคกิ ทัวร์ริส 4-2
2-1
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี[13] -1
FT 22:00 2 [8]โลบี สตาร์ส 1-1
1-1
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[4] 1 -0.75
FT 22:00 2 [19]อิฟานยี่ ยูบัช 1-1
0-0
อควายูไนเต็ด[1] 2 +0
FT 22:00 [14]อาเบีย วอร์ริเออร์ส 5-1
2-1
อะดามาวา ยูไนเต็ด[20] -1.5
FT 22:00 1 [9]Akwa Starlets 0-0
0-0
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[2] 1 -0.25
-0.5
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 22:00 [B-9]กเจลแซส 0-1
0-1
เลวานเจอร์ เอฟเค[B-6] 1 +0
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 1 [FRA D2-1]ทรัวส์ 1-2
1-1
เม็ตซ์[FRA D1-10] -
Postp 22:30 [ITA D2-20]เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า(N)
ไลกอร์น่า -1.75
FT 22:30 สปาร์ตัก เพลเวน 1-2
1-0
เอฟซี ดูนาฟ รูส -
FT 22:30 [MKD D2W-2]เอฟเค โอครีด 2004 5-1
2-0
FK Karaorman -
FT 22:30 [ALB D1-7]สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1-3
1-0
Gjilani[Kos L-4] -
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 22:30 3 1 TJ Jarovce Bratislava 1-1
0-0
อินเตอร์ บราติสลาวา 1 +1.75

+2.75
+2.5
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 2 [1]กนิสตัน เฮลซิงกิ 0-3
0-1
เคพีวี คอคคูล่า[12] 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 22:30 1 [2]โรพีเอส โรวานีมี่ 2-0
0-0
มูซ่า[5] -0.5
-0.25
-0.5
FT 22:30 1 [11]คูลบิ 04 เฮลซิงกิ(N) 0-1
0-0
จิปโป[10] 3 -0.5
-0.25
FT 22:30 2 [7]อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 0-0
0-0
พีเค-35 วานตา[9] 1 -0.25
-0.5
FT 22:30 3 [6]วีพีเอส วาซ่า 2-1
2-0
ยาโร[3] 1 -0.25
+0
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:30 1 [9]เอฟซี เอลวา 1-3
0-1
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[7] 3 +0.25
+0
+0.25
FT 22:30 1 [5]เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 1-1
1-0
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[4] 4 +0
-0.75
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 22:30 1 [5]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 2-1
1-1
Halliu football College[2] 2 +1.25
+1.75
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
Postp 22:30 [B-10]ทีพีวี แทมเปเร่(N)
คาริเนน โปเจ็ท[B-6] +1
+1.75
FT 22:30 1 [A-8]เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 3-2
2-2
เจเอพีเอส[A-4] 3 +1
Postp 22:30 [B-1]PIF Parainen
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค[B-2] -
FT 22:30 2 [B-5]แจส พอริ 1-1
1-0
เอฟซี เอลเวส-คิสเซท[B-4] 2 -0.25
Postp 22:30 [B-7]ฮอนก้า อคาเทเมีย
ซัลปา[B-9] -1
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 22:30 1 [B-2]สคีด ออสโล 2-1
0-1
Oygarden FK[B-5] 2 -0.75
-1
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:30 อัล ซาวิ เอ 2-1
2-1
Al Khmes -
FT 22:30 Abu Salim 1-0
1-0
Al Athad -
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 22:30 มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด) 6-0
3-0
Slovakia Beach Soccer -0.75

-1.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 Liry 0-2
0-2
ริ ปา 1 +0.25
FT 22:30 1 ซาวยู 3-1
1-1
RPS Lions -0.75
-1
-0.75
FT 22:30 3 เอ็นดุสตุส ไอพีเอส 1-2
1-2
LaPa 1 +0
-0.25
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 22:40 5 [RUS D2CA-10]Peresvet Podolsk 1-1
0-1
เอฟเค อาร์ยาซาน[RUS D2CB-6] 2 +1.75
+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [CYP D1-4]อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 4-1
1-1
PAEEK Keryneias[CYP D2-2] -1
FT 22:59 [CRO D2-13]ดีนาโมซาเกร็บ 2 2-1
1-1
NK Medimurje Cakovec 2 -0.75
Pend 22:59 บี 73 สลาเกลเซ่
ฮอลเบค -
FT 22:59 [ITA D1-1]อินเตอร์ มิลาน 6-0
3-0
โครโตเน่ -1.5
-1.75
-1.5
FT 22:59 1 [SPA D32-3]เอสดี อมอเรเบียต้า 0-1
0-0
โอซาซูน่า บี[SPA D32-11] +0.75
+0.5
FT 22:59 [TUR D1-3]เฟเนร์บาห์เช่ 2-2
1-0
พีอีซี ซโวลล์[HOL D1-13] -1.5
FT 22:59 เอ็นเค จารูน 1-1
1-0
รูเดส -
Pend 22:59 [GER WD1-8]เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)[HOL WD1-3] -
22:59 เอสซีซันด์(ญ)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) -
FT 22:59 [SPA D1-5]เรอัล โซเซียดาด 2-1
1-1
โมนาโก[FRA D1-3] +0
FT 22:59 [GER D1-1]บาเยิร์น มิวนิค 0-2
0-0
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค[GER D1-8] -0.5
-0.25
-0.75
FT 22:59 [ITA D2-1]เอ็มโปลี 3-0
2-0
ปอนเทเดร่า[ITA C1A-8] -1.5
-1.75
FT 22:59 [CRO D2-6]Radnik Sesvete 1-2
0-2
DUGO SELO -1
FT 22:59 [GER RegW-8]ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 3-0
1-0
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี -1
FT 22:59 4 KS Kutno 1-3
1-3
Sokol Kleczew 1 +0.5
FT 22:59 [ITA D1-14]อูดิเนเซ่(N) 2-3
1-2
สตวร์มกราซ[AUT D1-11] +0
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 22:59 [RUS D2S-11]เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 0-3
0-0
เอฟเค ไบโอลอก[RUS D2S-1] -1.25
FT 22:59 1 [RUS D2CA-4]ซาเทิร์นมอสโก 0-2
0-0
FK Znamya Noginsk[RUS D2CA-6] 1 -0.25
+0
FT 22:59 5 [RUS D2S-2]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 2-0
0-0
อแวนการ์ด คุร์สค์[RUS D2CB-7] 3 -1.25
-1.5
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:59 3 1 [6]ปาร์นู เจเค 1-2
1-1
เอฟซี มาร์ดู[1] 3 +2.5
+2.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:59 1 [B-12]อิลเวส แทมเปเร่ 2 3-2
2-0
วันตา[B-11] -0.5
-1
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 22:59 2 [B-11]เฟรม ลาวิค 3-2
1-1
อีเกอร์ซันด์ ไอเค[B-3] 2 +1
+0.5
+0.75
FT 22:59 1 [A-3]อัสเคอร์ 2-0
1-0
โฟลโร[A-14] -1.5
-2.25
-2
FT 22:59 3 [A-2]โฮดด์ 1-0
0-0
บราท์เวก[A-11] 1 -0.75
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 22:59 1 Deportivo Meridiano 1-0
0-0
CD Miguel Iturralde 2 -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 3 1 ตูยูซูล่า 2-5
1-4
เอฟซี คุไซซิ 3 -0.5
FT 22:59 3 KyPa 1-0
0-0
ฮาพีเค 1 +0
Croatia Regional Cup (Croatia Regional Cup)
FT 22:59 3 Bijelo Brdo 4-0
1-0
เอ็นเค เซพิน -1.25
FT 22:59 3 Valpovka 0-4
0-2
NK Belisce 2 +1.75
Senegal FA Cup (Senegal FA Cup)
Pend 22:59 CNEPS
พิกินี +0.25
Pend 22:59 เอเอสซี จาราฟ
RS Yoff -
Pend 22:59 Mbour
Guediawaye +0
Pend 22:59 เจเนอเรชั่น ฟุต
Diambars +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
23:15 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
บียาร์เรอัล -
Postp 23:30 เฟาเอฟแอล วิชทาล
เอสเฟา เบรนิก -
FT 23:30 เบลลินโซนา 1-0
1-0
ลูกาโน +1.5
+1.25
FT 23:30 [SPA D2-14]เรอัล โอเบียโด(N) 1-2
0-1
คูลทูรัล เลโอเนซ่า[SPA D31-2] -0.5
-0.75
-0.5
23:30 [SPA D31-2]คูลทูรัล เลโอเนซ่า
เรอัล โอเบียโด[SPA D2-14] -
FT 23:30 [SPA D1-16]อลาเบส(N) 1-0
0-0
มิรานเดส[SPA D2-11] -0.75
-0.25
FT 23:30 [SPA D2-7]สปอร์ติ้ง กิฆอน 0-2
0-1
เรอัล โซเซียดาด บี[SPA D32-1] -0.75
-0.25
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
Postp 23:30 [EST D1-7]ทูเลวิค วิจานดี่
Tallinna FC Olympic -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 23:30 [2]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 5-1
2-0
ทาร์ตู เจเค มัก 2[8] 3 -1.75
-2.25
-2.75
FT 23:30 1 [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 2-1
1-1
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[10] 1 -3
-2.75
-3.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 23:30 [4]ทาบาซาลู ชาร์ม่า 2-5
1-1
Viimsi MRJK[1] +0.75
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 23:30 1 [A-11]พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 0-2
0-2
คาพา[A-6] +0.5
+0.25
+0.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 23:30 6 [WS-9]ยูเอสเค อานิฟ 0-3
0-1
เอสวี วาลส์-กรูนัว[WS-6] 1 -1
FT 23:30 [WV-7]อดมิรา ดอร์นเบิร์น 2-1
2-1
เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี[WV-11] +0.25
FT 23:30 3 [WV-4]RW Rankweil 0-1
0-1
เอสซี เบรเกนซ์[WV-5] 3 +0.5
FT 23:30 2 [WV-1]ดอร์นบิร์น เอสวี 4-2
2-1
FC Lauterach[WV-6] 2 -1
-1.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 23:30 1 1 TSV Vatanspor 0-1
0-0
เวิร์ซบวร์ก เอฟวี +0.75
+1
+0.75
FT 23:30 3 FC Deisenhofen 1-1
1-1
Gundelfingen 7 -1.5
-1.25
-1.5
FT 23:30 5 FC Ismaning 0-0
0-0
ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 2 +0
FT 23:30 3 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 0-2
0-0
SV Pullach 2 -1.25
FT 23:30 2 ดีเจเค เจเบนบัช 4-1
1-0
Feucht SC 6 -0.5
-0.25
-0.5
FT 23:30 6 TSV Schwaben Augsburg 2-2
2-0
TSV Landsberg 4 +0
-0.25
+0
FT 23:30 1 1 TSV Schwabmünchen 0-2
0-2
TSV Kottern 1 3 +0.25
+0
FT 23:30 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 3-0
2-0
TSV Abtswind -1.5
-1.75
FT 23:30 1 Türkspor Augsburg 5-0
1-0
TSV Dachau 1865 2 -1
FT 23:30 2 1 DJK Ammerthal 2-2
1-0
ASV Cham 3 -0.5
-1
FT 23:30 SV Donaustauf 1-3
1-3
SpVgg Hankofen-Hailing -0.75
-1.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 23:30 2 FC Hochst 3-1
2-1
VfB Bezau 2 +0.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:30 3 SK East BI 0-1
0-0
บอมบาด้าเอฟซี 2 +0
FT 23:30 Falcons FC 3-0
1-0
Immigration FC 1 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:45 2 [SPA D1-13]บาเลนเซีย(N) 0-2
0-2
เรอัล ซาราโกซ่า[SPA D2-17] -0.75
FT 23:50 กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) 1-1
1-0
เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)[POL WD1-4] -0.5

ผลฟุตบอลวัน 29 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 00:00 1 [9]ออด เกรนแลนด์ 2-3
1-2
ซานเดฟยอร์ด[11] 1 -0.75
-0.5
FT 00:00 1 [13]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1-2
0-1
สตาเบ็ค[16] 3 -0.25
-0.5
FT 00:00 1 [7]เฮาเกซุนด์ 2-1
1-0
สตรอมก็อดเซ็ท[8] 1 -0.5
-1
-0.75
FT 00:00 [6]ลีลล์สตรอม 2-0
0-0
ชาร์ปบอร์ก 08[12] 5 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 FV Fortuna Heddesheim 0-3
0-2
เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 +0.5
FT 00:00 [SPA D31-10]กอมโปสเตลา 0-3
0-1
ซีดี ลูโก้[SPA D2-18] +0.75
FT 00:00 ซีดี คายอน 0-3
0-1
ราซิ่ง ซานตานเดร์ +1
FT 00:00 ยูดี โลโกรนเยส 0-0
0-0
บูร์โกส ซีเอฟ[SPA D31-1] -0.25
FT 00:00 1 เอฟซี เครย์ 1-0
0-0
Mulheimer FC 97 2 -1.25
-1
-1.25
FT 00:00 [SPA D2-4]เลกาเนส(N) 2-1
2-1
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า[SPA D35-6] 1 -1
Postp 00:00 [ENG LCH-16]โคเวนทรี ซิตี้(N)
นอริช ซิตี้[ENG LCH-1] +0.75
FT 00:00 FC Hagen/Uthlede 4-1
2-0
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล +1.25
+1
+1.25
FT 00:00 เดลบรุคเคอร์ เอสซี 3-1
2-1
เอสวี ลิปสตัดท์[GER RegW-16] -
FT 00:00 3 [GER RegW-9]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 2-2
0-0
เอฟซี มอนไฮม์ 2 -1.5
-2
-1.75
FT 00:00 [SPA D1-17]เอลเช่(N) 2-2
0-0
เตเนริเฟ่[SPA D2-13] -0.5
-0.25
-0.5
FT 00:00 SV Halstenbek Rellin 1-4
1-2
อัลโตน่า 93[GER RegN(n)-3] -
FT 00:00 FC Olympia Kirrlach 1-5
0-2
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[GER RegS-18] -
FT 00:00 [SER D1-16]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1-0
1-0
Jedinstvo UB -
00:00 [SPA D2-15]เอดี อัลคอร์ค่อน
โครโตเน่ -
Postp 00:00 [GER RegN(s)-6]วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
Arminia Hannover -
FT 00:00 [FRA D4A-5]พลาเบนเนค 2-4
2-3
แบรสต์[FRA D1-17] 1 -
FT 00:00 [GRE D1-11]เลเมีย 0-1
0-1
อโพลลอน สมายร์นิส[GRE D1-9] -0.25
FT 00:00 2 [SPA D34-1]ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 0-1
0-0
Atletico Pulpileno 1 -1.5
FT 00:00 [SPA D1-9]กรานาดา ซีเอฟ 0-1
0-1
เอดี อัลคอร์ค่อน[SPA D2-15] -1
-0.5
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 00:00 [AUS D3WS-5]เอสวี คูเคิล 0-3
0-0
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[AUT D2-1] +2.25
+2.5
+2.25
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 00:00 2 [MOL D1-9]เชอร์ริฟ ติราสโพล 3-1
2-1
อลาชเคิร์ต[ARM D1-4] -1.25
-1
-1.25
FT 00:00 [AZE D1-1]เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0-1
0-1
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส[GRE D1-1] +0.5
+0.25
+0.5
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
FT 00:00 1 [5]บี 36 ทอร์ชาฟน์ 3-0
1-0
TB/FCS/Royn[10] 4 -3.25
-3
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 00:00 เอฟซี อินโฟเนต 8-1
3-0
Parnu Sadam -
FT 00:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ 3 12-0
5-0
FCP Parnu -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 00:00 [19]Al-Hudod 1-2
0-0
อัล กูวา อัล จาวิย่า[1] -
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 00:00 2 1 [7]Tallinna FC Ararat TTU 3-2
1-1
Laanemaa Haapsalu[3] 2 +0
+0.25
FT 00:00 3 [6]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 3-2
1-2
Vandra JK Vaprus[8] 4 -0.5
+0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 [NE-10]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 1-0
0-0
Eilenburg[NE-13] 4 -0.25
FT 00:00 4 [NE-11]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 0-3
0-1
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[NE-19] +0.75
+1
FT 00:00 2 [NE-8]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 0-2
0-0
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-1] 3 -0.75
-1
FT 00:00 1 [NE-20]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1-0
1-0
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[NE-6] 1 1 -0.25
FT 00:00 2 [NE-2]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 2-1
1-0
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[NE-12] 6 -0.5
-0.75
FT 00:00 1 [NE-15]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1-1
1-1
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน[NE-5] 1 -0.25
+0
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:00 [WV-3]เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์
FC Brauerei Egg[WV-10] -
FT 00:00 [WS-8]บิชช็อฟส์โฮเฟิน 0-2
0-1
เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก[WS-2] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 00:00 4 [A-10]โมสส์ 1-3
0-1
ไอสโวล์ด TF[A-6] 1 -0.25
FT 00:00 2 [B-1]เอฟเคอเรนดัล 1-1
0-0
เฟคเกรอย[B-13] 2 -1.25
-1.5
-1
FT 00:00 [A-5]ควิด ฮอลเด้น 1-0
0-0
แบรัมเอสเค[A-9] 1 -1
-0.75
-1
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 00:00 Deportivo Recoleta 1-2
0-1
เจเนอรัลกาบาเยโร่ 1 +1.5
+1.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:00 3 1 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 0-2
0-1
SpVgg Ansbach 4 -0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 00:15 2 1 [24]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0-1
0-0
บานฟิลด์[18] 4 -0.25
FT 00:15 3 [3]โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1-2
0-0
แอดเลติโก ทูคูแมน[13] 3 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:15 1 แบร์กิช กลัดบลัค 09 1-1
1-0
SpVg Porz 1919 3 -1.75
-1.25
FT 00:30 2 Siegburger SV 04 1-5
0-2
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์[GER RegW-4] 1 +1.5
+2.25
+2
FT 00:30 1 บาด วิลเบล 1-4
1-3
FC 1906 Erlensee 1 -1
-0.75
FT 00:30 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล 8-0
6-0
บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 1 -0.25
Postp 00:30 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล
เอสวี ซอนส์เบ็ก -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 00:30 [ROM D1-2]ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 2-0
1-0
เอฟซี ลินคอล์น 2 -2.25
-1.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 4 1 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 1-0
1-0
วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 2 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:45 [AUT D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1-0
1-0
แอตเลติโก้ มาดริด[SPA D1-1] 2 -0.25
-0.5
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 00:45 3 [DEN SASL-5]มิดทิลแลนด์ 1-1
0-0
เซลติก[SCO PR-2] 4 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 2 [SPA D33-6]ยูอี คอร์เนลล่า 0-3
0-2
CE Manresa 1 -1.25
-1
FT 01:00 [ENG L1-14]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-4
0-3
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[ENG PR-20] +0.5
+0.75
FT 01:00 [ENG LCH-21]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1-0
0-0
เรอัล เบติส[SPA D1-6] +1
+1.5
FT 01:00 1 [LUX D1-8]จิวเนสเซ่ 4-1
2-1
US Esch 2 -0.5
FT 01:00 [ENG L2-6]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1-2
0-0
สวอนซี ซิตี้[ENG LCH-4] 1 +0.5
+0.25
FT 01:00 ซีดี ซาน โรเก้ 0-0
0-0
เซบีย่า แอตเลติโก[SPA D34-6] 1 +0.5
+0
FT 01:00 [SER D1-4]ราสนิกีร์ ไนร์ 1-2
0-1
FK Dubocica -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 01:00 1 [TUR D1-2]กาลาตาซาราย(N) 1-2
0-1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[HOL D1-2] 1 2 +0
+0.5
FT 01:00 3 [BUL D1-2]โดโกเรต์ส รัซกราด 3-1
1-0
เอ็นเค มูรา 05[SLO D1-10] -1
-1.5
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:00 2 [4]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 1-1
1-0
เอสซี เครียนส์[8] 2 -0.5
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 01:00 [1]วีแดด คาซาบลานก้า 2-0
1-0
เฟร์ ราเบท[3] -0.75
-0.5
FT 01:00 4 [6]แมคฮาร์บ 2-3
1-3
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก[2] 1 2 +0.25
+0.5
+0
brazil youth (brazil youth)
FT 01:00 3 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1-1
0-1
ครูไซโร่ (เยาวชน) 2 -1.25
-1
FT 01:00 1 ซานโตส(เยาวชน) 1-3
0-0
เซาเปาโล(เยาวชน) 2 +0.75
FT 01:00 5 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 0-1
0-1
แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 5 -0.5
-0.25
FT 01:00 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1-0
0-0
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1 -0.75
FT 01:00 5 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 2-1
1-0
พัลไมรัส (เยาวชน) 2 +0
+0.25
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 01:00 [7]ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 2-2
1-2
เบรย์ดาบลิค (ญ)[2] 1 +2
+1.75
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 01:00 [3]วอลซันกูร์ 2-1
0-1
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[6] +0.5
-0.25
-0.5
FT 01:00 [10]เลคเนียร์ เอฟ 2-2
1-1
KF Fjallabyggdar[2] +0.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
Postp 01:00 เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์
Dalvik Reynir -0.5
-0.75
-0.5
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 1 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 1-0
1-0
ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ -0.5
-0.25
-0.5
FT 01:00 4 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 2-1
1-1
ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 5 -0.75
-0.5
FT 01:00 4 1 อเมริกา อาร์เจ 2-1
0-0
Artsul RJ 1 -0.25
FT 01:00 2 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 3-0
1-0
คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 1 5 -0.75
FT 01:00 6 1 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ 0-2
0-0
กอนกาเลนส์ 3 +0.25
+0
+0.25
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2)
FT 01:00 5 1 Guarani de Palhoca 1-1
1-0
Atletico Catarinense 1 -0.75
-0.5
FT 01:00 1 Nacao 3-0
2-0
แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 4 -1.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
Pend 01:00 ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20)
อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20) +0.5
+1.25
FT 01:00 4 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) 1-0
1-0
Goncalense FC U20 3 -2.5
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 01:15 3 [SUI Sl-3]ยัง บอยส์ 3-2
2-0
สโลวาน บราติสลาวา[SVK D1-2] 4 -1.25
-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 Lichfield City 2-4
1-2
บาร์เวล[ENG-S CE-17] +1
FT 01:30 [ENG LCH-22]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-0
0-0
เลสเตอร์ ซิตี้[ENG PR-5] +1.25
FT 01:30 [ENG-N PR-22]บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-3
0-3
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[ENG L2-16] +0.5
Postp 01:30 [ENG RYM-10]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
พอร์ทสมัธ[ENG L1-8] -
FT 01:30 1 [ENG LCH-15]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 1-1
0-0
ลีดส์ ยูไนเต็ด[ENG PR-9] +0.5
+0.25
+0.5
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 01:30 2 [SER D1-5]เซอร์เวน่า ซเวซด้า 5-0
3-0
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[KAZ PR-3] 2 -1
-1.25
FT 01:30 2 [CZE D1-1]สปาร์ตาปราก 2-0
1-0
ราปิด เวียนนา[AUT D1-12] 2 -0.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:30 5 ครูมลิน ยูไนเต็ด 4-0
1-0
Kilnamanagh AFC 1 3 -0.25
+0
FT 01:30 3 Wayside Celtic 0-0
0-0
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี +0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:30 TSV 1880 Wasserburg 5-1
1-0
VFB Hallbergmoos -1
-1.5
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2)
Pend 01:30 ฟลอเรสต้า ซีอี
Cariri +0

-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 เซเวนโนคส์ ทาวน์ 1-0
0-0
ทอนบริดจ์ แองเจิล[ENG CS-14] +1.25
+1
FT 01:45 [ENG L1-13]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-3
0-1
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[ENG PR-7] +1.25
+1.5
01:45 แลนแคสเตอร์ ซิตี้
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด -
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) 0-4
0-2
Sion Swifts (w) +3.25
FT 01:45 เกล็นโตรัน (ญ) 9-0
4-0
ลินฟิลด์(ญ) -3.25
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League)
FT 01:45 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง 1-5
0-0
Celtic B 3 +1.25
FT 01:45 1 Vale of Leithen 0-2
0-0
เกรทน่า เอฟซี 2 +1.5
+1.75
+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 1 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 2-1
2-1
เรอัล มาดริด กัสติยา +0
FT 02:00 2 [FRA D1-11]แซงต์ เอเตียน 1-2
1-1
โอลิมปิก มาร์กเซย[FRA D1-5] 3 +0.5
FT 02:00 1 [POR D1-2]ปอร์โต้(N) 1-1
0-0
เอเอส โรม่า[ITA D1-7] 1 +0
+0.25
FT 02:00 [ENG PR-2]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2-2
1-1
เบรนท์ฟอร์ด[ENG LCH-3] -1
-0.5
-0.75
02:00 [FRA D1-5]โอลิมปิก มาร์กเซย(N)
แซงต์ เอเตียน[FRA D1-11] -0.5
brazil youth (brazil youth)
FT 02:00 4 บาเฮีย (เยาวชน) 0-1
0-0
วาสโก ดา กามา (ยู 20) 3 +0.5
+0.75
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 02:00 2 Deportivo Primavera 0-6
0-3
โอลิมเปีย อาซันซิออง[PAR D1(c)-3] +3.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:00 5 ลิฟฟีย์ เพลียส์ 1-3
1-1
เซนต์ มอชแทส 2 +0.75
FT 02:00 2 เชอร์รี โอรชาร์ด 2-3
2-0
บลูเบล ยูไนเต็ด +1.5
+1.75
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 02:00 Afturelding Hviti U19 2-3
2-1
Breidablik Augnablik II U19 -0.25
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 02:00 1 ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) 1-3
1-1
คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) 2 +1.5
+1.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
Postp 02:15 [3]กอเดรนเกอร์
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[12] -1.5
FT 02:15 4 [4]ฟจอลเนอร์ 2-1
0-0
กรินดาวิค[5] 1 1 -0.5
-0.25
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 02:15 2 [4]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 2-1
0-1
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ)[3] +0.5
+0.25
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 02:15 [8]แมกนิ 4-2
1-1
เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์[12] -1.75
-1.5
FT 02:15 3 [1]Throttur Vogur 0-0
0-0
ไออาร์ เรกยะวิก[7] 1 5 -1.25
-0.75
-1
FT 02:15 3 [5]เควี เวสตูร์แบร์ 3-1
2-0
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก[4] 4 +0.25
+0
+0.25
FT 02:15 [11]คาริ อัคราเนส 3-3
2-2
เรยเนียร ซานเกอร์ได[9] +0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 02:30 3 [22]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 0-0
0-0
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[25] 2 -0.5
-0.25
FT 02:30 [26]ซาร์เมียนโต้ 1-0
0-0
ซีเอ พลาเทนเซ่[20] 1 2 +0
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 02:30 2 [BRA D1-5]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2-1
0-0
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[BRA D1-8] 2 -0.75
-0.5
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 02:30 3 [11]ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 3-1
3-0
ฮัวชิปาโต้[15] 1 4 -0.25
+0
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 03:00 1 [7]ไอเอฟ เวสตรี 4-3
1-0
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[8] +0
-0.25
+0
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 03:00 4 [CRC D1(c)-9]เอดี กรีเชีย 4-0
3-0
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[CRC D1(c)-8] 3 +0
+0.25
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 03:00 2 [COL D1(c)-14]ปาตริโอตาสเอฟซี 1-0
0-0
เรอัล ซานตานเดร์[COL D2(a)-10] 2 -1
-0.75
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:00 3 ซีดี เปอร์โต กีโต 1-1
0-0
ปอร์โต วิ โฮ 4 -0.25
+0
-0.25
FT 03:00 5 กัวเลซีโอเอสซี 1-0
1-0
เดปอร์ติโบ กีโต้ 3 -0.25
-0.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 2 KFB 1-2
1-1
ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 2 +4
+4.25
FT 03:00 5 isbjorninn 1-2
0-0
KFR Hvolsvollur 1 -0.5
FT 03:00 3 Skautafelag Reykjavikur 0-2
0-1
IBU Uppsveitir 4 -1.5
-1.75
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 03:00 3 Vidir Gardur 2-1
1-0
ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 2 -0.75
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 03:30 1 [10]ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 2-0
1-0
ดิฟาร์ เอล จาดิดา[9] 4 -0.25
-0.5
-0.25
FT 03:30 1 [11]โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0-0
0-0
เอ็มซีโอ อุจดา[5] +0
+0.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:30 3 Juventud FC 1-2
1-0
เอสโปลี 3 +0
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 04:00 3 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 0-2
0-1
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 5 +0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Postp 04:00 Lady Victory FC (W)
เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์(ญ) -2.25
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup)
FT 04:00 2 Atletico Somotillo 1-1
0-1
มานากัว เอฟซี 6 +1.5
+1.75
FT 04:00 3 ยูเวนตุส มานากัว 4-0
2-0
ชินันเดกาเอฟซี 5 -1
-0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 04:45 [6]อินดิเพนเดนเต้ 2-0
0-0
ปาโตรนาโต ปารานา[2] 5 -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 05:00 2 [ENG PR-10]เอฟเวอร์ตัน(N) 1-0
1-0
พูมาส ยูนัม[MEX D1(a)-9] -0.5
-0.25
-0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 3 [7]อาไว เอฟซี เอสซี 1-0
0-0
เรโม เบเลม[13] 3 -0.5
-0.75
-0.5
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 05:00 2 [9]โอ.ฮิกกิ้นส์ 2-2
2-2
คูริโก้ ยูนิโด[16] 4 -0.25
+0
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 05:00 2 South East FC 3-1
1-1
Point Michel FC 2 -1
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 05:15 2 [BRA D1-12]ซานโตส 4-0
0-0
จัวเซียเรนเซ่ บีเอ[BRA CBD-1] 2 -2
-2.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 05:30 3 [9]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 1-1
0-0
ซีดี เมกาเลนซ์[11] 2 -0.25
-0.5
-0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 05:40 3 2 Castelo FC 1-2
1-1
แอตเลติโก้ อินเทปมิริม อีเอส 1 4 +0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:00 1 [C-3]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล(N) 0-2
0-0
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา[C-1] 4 +0.25
+0
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 06:00 3 [COL D1(c)-2]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1-1
0-0
เอ็นบิกาโด เอฟซี[COL D1(c)-13] 3 -0.5
-0.25
-0.5
brazil youth (brazil youth)
FT 06:00 1 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 1-0
0-0
ซิเอร่า(เยาวชน) 4 -0.5
-0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 06:00 3 มาคาปา 1-1
0-1
Independente AP 4 +0.75
+1.25
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2)
FT 06:00 3 CA Carlos Renaux 0-3
0-0
คัมโบริว เอสซี 4 +0.5
+0.75
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup)
FT 06:00 2 ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว 1-2
1-1
เรอัลมาดริซเอฟซี 1 2 +0
+0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน