ราคาบอล.cc









ผลบอล 28 กรกฎาคม 2564ผลบอล 27 กรกฎาคม 2564ผลบอล 26 กรกฎาคม 2564ผลบอล 25 กรกฎาคม 2564ผลบอล 24 กรกฎาคม 2564ผลบอล 23 กรกฎาคม 2564ผลบอล 22 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 26 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 06:05 [50]คอสตาริกา(N) 0-2
0-1
แคนาดา[70] 3 -0.75

+0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:10 3 1 [C-5]เดปอร์ตีโบ ลาร่า(N) 1-1
0-0
ยาราคูยานอส[C-4] 1 3 -0.5
-0.75
-0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 [1]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0-1
0-1
อินดิเพนเดนเต้[19] +0
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:30 4 [17]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-0
0-0
ซิเอร่า[7] 1 +0
+0.25
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:30 2 [(c)-7]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 1-1
1-0
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[(c)-8] 4 +0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:30 4 1 [5]อาไว เอฟซี เอสซี 1-1
0-1
บราซิล เด เปโลตัส[18] 1 4 -0.5
-1
-0.75
FT 06:30 2 [7]แซมปายโอ้ คอเรีย 2-3
1-2
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[6] 1 -0.25
+0
-0.5
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:35 [8]Racing Louisville (W) 0-2
0-1
วอชิงตัน สพิริท (ญ)[7] 1 +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:40 [14]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 1-1
0-0
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน[4] 1 +0
+0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 2 [3]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 3-0
0-0
โอ.ฮิกกิ้นส์[8] 1 -0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 3 [24]ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 3-0
1-0
Oakland Roots[30] 4 -0.25
+0
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 4 1 [(a)-2]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 2-0
0-0
มอนต้า เอฟซี[(a)-11] 2 -1.5
-1.25
-1.75
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
07:00 [(a)-7]จาลาปา
เดปอร์ติโวโอโกตัล[(a)-5] -
Peru B League (Peru B League)
FT 07:00 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(N) 2-1
0-1
แอทเลติโก้ กรัว 1 +0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:05 3 [9]ดีซี ยูไนเต็ด 1-0
1-0
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[8] 4 -0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:05 3 1 [(a)-5]มอนเทอร์เรย์ 1-1
0-0
พูอีบลา[(a)-12] 2 1 -0.75
USA Independent League (USA Independent League)
FT 07:05 1 Magia Futbol Academy 2-3
0-2
LA Force 2 +1.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:10 3 East Valley United 3-1
0-1
แคล เอฟซี 2 6 -1.75
-2
-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:00 1 Oakland Stompers 3-2
2-2
โซโนมา เคาน์ตี้ โซล 2 +2.25

+1.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 4 1 [(c)-6]เดปอร์ติโว กาลี 0-0
0-0
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[(c)-11] 4 -0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:10 2 [1]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1-3
0-2
แคนซัส วิซาร์ดส์[2] 1 -0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 08:15 [11]บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
มาดูร่า ยูไนเต็ด[8] -
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 09:00 [20]สหรัฐอเมริกา 1-0
0-0
จาเมกา[45] 3 -1.25
-1
-1.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 1 [(a)-15]คลับ ตีฮัวนา 1-2
0-1
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[(a)-6] 1 +0.25
+0
-0.25
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 15:30 CISF New Delhi 0-4
0-3
Friends United 1 +1
cecafa tusker challenge cup (cecafa tusker challenge cup)
FT 15:45 1 เอธิโอเปีย (ยู 23) 1-1
0-0
Eritrea U23 4 -0.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 16:00 1 [C-2]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 1-1
1-0
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[B-6] 1 -0.75
-1
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Postp 16:00 Tamborine Mountain Eagles Metro
Bond Bullsharks -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 Shaheen FC 5-3
3-0
SCFA 2 -0.75
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 16:30 [4]คิงส์ตัน ซิตี้
แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์[11] -
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
Postp 17:00 [8]บังกลาเทศ โปลิสคลับ
โมฮัมเมดัน เอสซี[4] -
Postp 17:00 [2]ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ
อาบาฮานี[3] -
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 18:00 1 เดลี เอฟซี 2-2
1-0
Garhwal FC 1 -0.5
cecafa tusker challenge cup (cecafa tusker challenge cup)
FT 18:15 2 ยูกันดา (ยู 23)(N) 1-0
1-0
คองโก (ยู 23) 3 +0
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 [C-6]ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 0-5
0-3
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[A-2] +2
+2.75
+2.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 3 1 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้(N) 1-2
0-1
Bidco United 1 2 +0
-0.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 19:00 1 เอฟซี อัสตานา(สำรอง) 1-0
1-0
SD Family 1 2 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:05 1 Kashmir Avenger 3-0
1-0
Real Kashmir FC Reserves 1 +0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:15 4 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู(N) 1-0
1-0
กอร์ มาเฮีย 4 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 20:30 [GER D1-13]เอาก์สบวร์ก
อิงโกลสตัดท์[GER D2-16] -1.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 [(a)-9]ครูซ อซูล(ยู20) 0-2
0-1
Mazatlan U20[(a)-12] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 21:00 [20]Al Semawah 2-3
1-1
Al Diwaniya[16] -
FT 21:00 [4]อัล นาจาฟ 1-0
0-0
Al Qasim Sport Club[15] -
FT 21:00 1 [18]Alsinaat Alkahrabaiya 1-1
1-0
อัล โชลต้า[3] -
FT 21:00 [14]อัล ฮานลาบา 0-1
0-0
Al Talaba[17] -
FT 21:00 [11]อาร์บิล 1-3
0-1
อัล ซอลรา[2] -
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 21:00 1 โมลเด้ (ยู 19) 4-1
1-1
เรนเฮล์มไอเอล(ยู 19) -2.25
-2.5
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 21:05 1 Nacional De Football Reserves 5-0
3-0
พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 21:30 [UKR D1-1]ดินาโม เคียฟ
บียาร์เรอัล[SPA D1-7] -
FT 21:30 [TUR D1-20]เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-4
0-0
เฟเนร์บาห์เช่[TUR D1-3] -
FT 22:00 [GEO D1-9]เอฟซี เทลาวี 3-1
3-0
ซาบาห์ เอฟเค[AZE D1-5] 1 +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 คูเวต (ยู 23) 1-2
0-0
บาห์เรน(ยู23) -0.75
-0.5
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:00 ดาร์เนส 0-2
0-0
อัล อัคห์ดาร์ -
FT 22:00 อัล-ตาฮัดดี้ 1-3
0-2
อัลฮิลาล -
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 22:00 3 1 Shahrdari Hamedan 0-0
0-0
Mes Shahr-e Babak 1 +0.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 22:00 1 1 Rubikon 0-1
0-0
ดินาซ วีชโกรอด 3 +1
+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 [ITA D1-9]ซามพ์โดเรีย(N) 2-0
2-0
ปิอาเชนซา[ITA C1A-12] -2.25
-1.75
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:30 2 [12]ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 1-1
0-0
เซ็บซี่[5] 5 +0.25
+0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:30 5 2 [6]Alians Lypova Dolyna 0-2
0-0
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 3 +1
+0.75
+1
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 22:30 2 [9]มินยอร์ เพอร์นิค 3-1
1-1
โดโกเรต์ส รัซกราด 2[4] 4 -0.25
-0.75
FT 22:30 2 [BUL D1-13]อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 3-0
0-0
Livstrom 3 -1
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:30 อัล-ชาต 1-0
1-0
Al Mahalla -
FT 22:30 Al-Ahli Tripoli 2-0
0-0
Rafeeq -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 22:59 4 [12]วิสล่า คราคอฟ 3-0
2-0
ซาเกลบี้ ลูบิน[8] 1 -0.25
-0.5
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 22:59 2 [RUS D1-3]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1-0
0-0
เอฟเค โซชิ[4] 1 +0.25
+0.75
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [TUR D1-4]แทร็บซอนสปอร์ 2-1
1-1
คาซิมปาซ่า[TUR D1-14] -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
Postp 22:59 [9]เอฟซี คูเลสซาเล่
ทาร์ตู เจเค มัก[8] -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 23:30 3 [5]เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 2-2
1-0
ดนีปรอ-1[7] 1 4 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:45 1 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 5-0
1-0
CFC Germania 03 -2.75
-3

ผลฟุตบอลวัน 27 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 00:00 [9]ซอนเดอร์ไจสกี 1-0
0-0
เวเจิล[12] 3 -0.25
+0
-0.25
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 00:00 2 [15]ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0-1
0-0
ฮาล์มสตัด[12] +0.25
FT 00:00 3 [16]โอเรโบร 1-1
1-0
เอไอเค โซลน่า[4] 2 +0.75
+1
+0.75
FT 00:00 1 [14]วาลเบิร์ก เอฟซี 2-0
1-0
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[7] 1 +0.25
+0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 [SPA D2-9]ลาส พัลมาส(N) 3-2
2-0
วูล์ฟแฮมป์ตัน[ENG PR-13] +1.25
+0.5
FT 00:00 [SWE D3VG-5]เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 2-0
0-0
บีเค โอลิมปิค[SWE D3SG-4] -0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 3 [3]นอร์บี้ ไอเอฟ 4-1
1-0
วาสเทราส เอสเค เอฟเค[10] 1 -0.25
-0.75
FT 00:00 [12]จีเอไอเอส 1-1
1-0
อโครโพลิส ไอเอฟ[16] 1 -0.25
+0
-0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 00:00 3 [15]โคลูบารา 1-1
1-0
แรดนิค ซูดูลิซาร์[10] 1 3 +0
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 2 [5]พีระมิดส์ เอฟซี 1-1
0-0
NBE SC[15] 4 -1
-0.75
-1
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 3 [GER RegS-1]เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0-0
0-0
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[6] 1 +0.25
+0
+0.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 00:00 2 [BUL D1-14]พีเอฟเค มอนทาน่า 1-1
0-1
CSKA 1948 Sofia II 2 -1
-1.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 00:00 อัล-อาห์ลี เบงซี่ 1-3
1-2
คาห์ลีจ ซาร์ต -
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 00:00 2 KA/Dalvik/Reynir U19 4-0
2-0
Fram/Ulfarnir U19 -0.25
-0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 NJS II 1-4
1-1
พอนนี่สตาร์เกท +2.5
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1)
FT 00:00 2 บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 4-3
3-2
ไวกิงเกอร์ โกตู 2 4 +1
+1.25
+1
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
Pend 00:00 ริโอเนโกร อากีลาส (สำรอง)
CD Los Del Sur +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 [ENG L2-12]คราวเลย์ ทาวน์ 2-1
1-0
West Ham (R) -0.5
-0.75
01:00 [ENG L2-12]คราวเลย์ ทาวน์
เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)[ENG PU23A-11] -
FT 01:00 K Sports FC 0-3
0-1
โดเวอร์ แอทเตลิก[ENG Conf-24] +2.75
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 01:00 2 [12]โบเตฟ วราตซา 0-0
0-0
อาร์ดา[4] 5 +0.5
+0.25
+0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:00 2 [A-16]เดปอร์ตีโบ ไมปู 1-0
1-0
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้[A-12] 1 2 -0.25
+0
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 01:00 4 1 [(a)-11]Yupanqui(N) 0-2
0-0
Defensores de Cambaceres[(a)-2] 2 +1
FT 01:00 2 [(a)-5]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส(N) 3-1
1-1
Argentino de Rosario[(a)-10] 3 -0.75
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 4 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 0-0
0-0
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 2 +0
-0.5
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 01:00 4 1 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) 2-2
1-1
โปรเกรสโซ่(สำรอง) 4 +0
01:00 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง)
เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง) -0.25
FT 01:00 2 Torque Reserves 0-4
0-2
บอสตันริเวอร์(สำรอง) 2 -0.5
-0.25
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1)
FT 01:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 0-3
0-2
B71 Sandur +0.25
+1
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 3 อัตเลติโก คาริโอคา 1-4
1-1
Buzios +2.5

+1.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:10 4 [A-6]แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 0-3
0-0
ชาคาริตา จูเนียร์ส[A-10] 1 -0.5
-0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 [ENG-S PR-4]เฮนดอน 2-0
0-0
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์[ENG CS-6] +1.25
+1
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:30 2 [11]คราอิโอว่า 1-0
0-0
ดินาโม บูคาเรสต์[6] 4 -0.25
-0.5
Columbia women's League (Columbia women's League)
FT 01:30 1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) 3-2
2-0
ลา อีคูดัด (ญ) -2
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 01:45 2 [FRA D1-20]ดิฌง 1-3
0-0
โซโชซ์[7] 2 -0.5
+0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 1 วินส์ฟอร์ดยูไนเต็ด 4-1
2-1
มอสลีย์เอเอฟซี 1 +0.5
FT 01:45 1 [ENG CS-13]เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1-1
0-0
คิงส์ ลินน์[ENG Conf-21] 1 +0.5
+0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 2 [(a)-14]เรอัล ซานต้า ครูซ 5-0
2-0
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[(a)-16] -2.25
-2
-2.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:00 1 Larkview Boys 7-2
3-1
มหาวิทยาลัยดับลิน เอฟซี 1 -1
-1.25
-0.75
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 02:00 3 เอซี โคลีนา 1-2
1-0
General VelAsquez 5 +0
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 02:00 3 EC Timon U20 2-1
1-1
Picos U20 1 -0.5
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 02:15 [5]เคอาร์ เรย์ยาวิค 4-0
2-0
ฟีลเคียร์[9] 1 -1.25
-0.75
-1
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
FT 02:15 2 [POR D1-8]วิตอเรีย กิมาไรส์ 4-1
1-1
ไลซอส[POR D2-10] 2 -1
-1.5
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 02:15 [8]HK Kopavogur (W) 0-2
0-1
อัฟตูเลดิ้ง (ญ)[3] 2 +1.5
+1.25
+1.5
FT 02:15 2 [5]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 2-0
1-0
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)[4] 2 +0
+0.25
+0
FT 02:15 1 [10]กรินดาวิค (ญ) 3-1
1-0
Grotta Womens[6] 1 +0
FT 02:15 2 [2]Haffner John (W) 7-1
4-1
Augnablik Womens[9] -1.75
-2
brazil youth (brazil youth)
FT 02:30 4 [A3]เกรมิโอ้ (เยาวชน) 2-2
1-1
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)[A9] 1 5 -0.5
-0.25
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 4 1 เคเอ อัสเวลเลียร์ 2-3
2-1
อัลฟ์ทาเนส 5 -0.5
-0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 03:30 5 [(a)-2]ยูเนียน แมกดาเลนา 3-1
1-1
ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี[(a)-9] 1 -0.5
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
FT 03:30 [7]วอเตอร์เฮาส์เอฟซี(N) 1-1
0-0
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ[8] -0.25


-2.5
-2.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 04:00 2 [24]ทัลเลเรส กอร์โดบา 2-0
1-0
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[18] 1 -0.5
-1
-0.75
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 04:00 5 [14]ยูเวนตูเด้ 1-0
1-0
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[20] 1 -0.25
-0.5
-0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 04:00 2 EC Flamengo Piaui U20 1-1
1-0
ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) 1 +0
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 05:00 คลับ เนกาซ่า (ญ) 1-2
0-0
ปาชูกา(ญ) +0.75
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 05:15 [(a)-13]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 2-1
1-0
บลูมมิ่ง[(a)-12] 1 -1.25
-1.75
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:00 2 1 [15]คุยอาบา 1-2
0-2
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[12] 1 +0
+0.25
+0
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:00 2 [(c)-7]12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 1-3
1-2
โอลิมเปีย อาซันซิออง[(c)-10] 3 +0.5
+0.75
+0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:00 1 [W-2]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1-1
1-0
ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส[W-4] 3 -0.5
-0.75
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 06:00 2 [8]สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 1-2
1-1
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.[4] -0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน