ราคาบอล.cc









ผลบอล 27 กรกฎาคม 2564ผลบอล 26 กรกฎาคม 2564ผลบอล 25 กรกฎาคม 2564ผลบอล 24 กรกฎาคม 2564ผลบอล 23 กรกฎาคม 2564ผลบอล 22 กรกฎาคม 2564ผลบอล 21 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 25 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:10 1 [E-2]คาราคาส เอฟซี 2-1
0-1
ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา[E-6] 4 -1.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 1 [15]บานฟิลด์ 0-0
0-0
โบคา จูเนียร์ส[12] 3 +0.5

-1.25
-1
USA NISA Independent Cup (USA NISA Independent Cup)
FT 06:20 1 Newtown Pride FC 1-1
1-1
New Amsterdam 1 1 +1
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 06:30 [58]กาตาร์(N) 3-2
2-0
เอลซัลวาดอร์[69] 3 -0.5
-0.75
-0.5
Grenada Premier Division (Grenada Premier Division)
FT 06:35 1 Eagles Super Strikers 0-7
0-4
Hurricanes SC 1 +2
+1.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:40 3 [5]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 3-1
1-0
Loudoun United[31] 1 -1.5
-1.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:00 1 [12]ชิคาโก ไฟร์ 1-2
0-1
โตรอนโต้ เอฟซี[13] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 07:00 1 [7]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
0-1
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[6] -0.5
-1
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:00 3 [8]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 4-1
2-0
กัวรานี่ เอสพี[3] 3 -0.25
+0
-0.25
FT 07:00 1 [12]เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 2-1
0-0
วิตอเรีย บีเอ[15] 1 -0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 3 1 [6]โคโล โคโล่ 1-1
0-0
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[1] 1 3 -0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 5 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 1-1
1-0
ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 5 -0.5
FT 07:00 1 Tormenta FC 2-2
1-0
ริชมอนด์ คิกเกอร์ 3 -0.25
FT 07:00 1 Capital City FC 1-2
0-1
Boise Cutthroats FC 1 1 -2
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 1 อินเตอร์วิลเลมสตัด 4-0
1-0
เอสวีเวสตา 1 2 -1.25
-1
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 07:00 2 Dimas Escazu (w) 2-0
2-0
SUVA Sports (W) 1 -1.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:30 1 [18]โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0-0
0-0
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)[25] 1 -0.5
-0.25
FT 07:30 2 [22]เมมฟิส 901 1-0
1-0
ทัลซ่า รัฟเนค[14] 1 -0.5
-0.25
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:30 เอสวี ลา ฟาม่า 0-2
0-0
เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล 2 +0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:35 2 [3]แนชวิลล์ เอฟซี 3-0
2-0
เอฟซี ซินซินเนติ[11] 2 -1
-0.75
FT 07:35 2 [13]เอฟซี ดัลลัส 4-0
2-0
แอลเอ กาแลกซี่[3] 3 -0.5
-0.25
-0.5
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 07:35 [5]ฮูสตัน แดช (ญ) 0-1
0-1
พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ)[1] 2 +0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 2 [(c)-9]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-0
1-0
ดิปอร์เทส โตลิม่า[(c)-6] 3 -0.5
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:00 3 [6]ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 1-1
1-0
อัสติน โบลด์[13] 1 3 -0.5
-0.25
-0.5
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 08:00 1 [(a)-12]เดปอร์ติโว คูเอนก้า 0-1
0-0
คลับสปอร์ต เอเมเลค[(a)-1] 4 +0.25
+0.5
+0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 08:00 เพลสแซนตันเรจ(ญ) 2-3
2-1
ซานฟรานซิสโกไนท์ฮอว์กส์ (ญ) 1 -0.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:00 2 Real Kakamora 2-1
0-0
Henderson Eels FC 2 +3.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 08:15 พีเอสเอส สเลมัน
อเรม่า มาลัง -
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 08:25 2 Newcastle Olympic FC Reserves 0-2
0-1
Broadmeadow Magic Reserves 1 1 -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:30 3 1 [12]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 0-0
0-0
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี[4] 2 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 09:00 เอฟซี เดวิส 4-2
0-0
อคาเดมิก้า เอสซี -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 [(a)-7]ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1-2
0-1
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์[(a)-18] -0.5
-0.75
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:00 1 [9]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2-2
1-1
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[28] 1 -0.25
+0
-0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
09:00 [(a)-2]เรอัล เอสเทล
HYH Export Sebaco FC[(c)-10] -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:00 3 เอฟซี ทูซอน 1-2
0-1
โอมาฮา 2 +0.75
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 09:00 3 1 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 2-3
1-2
ไวราไรปา ยูไนเต็ด 2 +0
Japan Regional League (Japan Regional League)
FT 09:00 มหาวิทยาลัยนีงะตะ 10-0
2-0
Sakai Phoenix -1.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:05 1 1 [11]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-1
1-1
ฮุสตัน ไดนาโม[9] 4 -0.25
FT 09:10 2 [8]รีล ซอลต์ เลค 3-0
2-0
โคโลราโด ราปิดส์[4] 3 -0.25
+0
-0.25
FT 09:30 2 [5]ลอส แอนเจลิส เอฟซี 2-2
1-2
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[12] 4 -1.75
-2.25
-2
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 09:30 1 [11]เม็กซิโก(N) 3-0
3-0
ฮอนดูรัส[67] 4 -1.25
-1
-1.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:30 1 [10]San Diego loyalty 0-1
0-1
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[2] 2 +0.5
+0.75
+0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 09:30 แคลิฟอร์เนียสตอร์ม(ญ) 4-1
2-0
เฟรสโนฟรีซ (ญ) -1.25
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 09:30 1 Charlestown Azzurri Reserves 0-2
0-0
Adamstown Rosebud Reserves 2 +0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Postp 09:45 Samford Rangers U23
Coomera U23 -
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:00 1 Marist FC Honiara 3-1
1-1
Honiara City FC -0.5
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women)
FT 10:30 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 8-0
4-0
Tuggeranong Utd(w) -5

-6
FT 10:30 West Canberra Wanderers FC (W) 1-2
0-2
แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 2 -0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [5]รัน เมล อาโอโมริ 2-2
1-0
โคชิ ยูไนเต็ด[10] -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 11:00 Sunshine Coast U23 1-3
0-0
Mitchelton U23 2 -
FT 11:00 3 1 Sunshine Coast Wanderers U23 2-1
1-1
Gold Coast United U23 3 +0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 11:15 [4]เปอซิปูร่า จายาปูร่า
เปรซียา จาการ์ตา[9] -
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 11:15 Clarence Zebras (W) 5-2
3-1
Kingborough Lions (w) -2.75
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 11:30 3 [8]ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 3-2
1-0
แฮมิลตัน โอลิมปิค[4] 1 +0
+0.25
FT 11:30 3 [3]บรอดมีโดว์ เมจิก 0-0
0-0
วาเลนไทน์[10] 3 -2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 11:45 2 Neerja Modi FA 0-2
0-2
Zinc Football Academy 1 -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 12:00 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส
ฮูม ซิตี้ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
Postp 12:00 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)
รอคเดลซิตี้ซัน -
Postp 12:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์
นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส -
Postp 12:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
แมนลี่ ยูไนเต็ด -
Postp 12:00 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค
เซาท์โคสท์วุลเวอร์ -
Postp 12:00 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส -
Postp 12:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
ซิดนีย์ โอลิมปิก -
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 12:00 1 [4]โอซาก้า เอฟซี 0-2
0-1
โยโกกาว่า มูซาชิโน[16] -1.25
-1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
Postp 12:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน)
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 12:00 1 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 7-2
2-1
คูเมรา -1.5
-1.75
Australia Brisbane Capital League 3 (Australia Brisbane Capital League 3)
Postp 12:00 Jimboomba United
Teviot Downs SC -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Postp 12:00 Caboolture FC U23
Grange Thistle U23 -
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:10 Kossa FC 6-2
4-1
Laugu United 2 +2.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:30 1 Brisbane Olympic FC U23 4-0
1-0
Eastern Suburbs U23(AUS) 2 +0
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 12:45 Cooma Tigers U23 0-7
0-4
Canberra Croatia FC U23 1 +5.5
FT 12:45 Tuggeranong United U23 3-1
1-1
Belconnen United U23 +1.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:00 2 [9]มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 2-2
2-1
โซนี่ เซนได[3] 3 +0.5
FT 13:00 1 [13]บิวาโกะ ชิงะ 0-5
0-2
FC Tiamo Hirakata[7] 1 +0.5
+0.25
FT 13:00 2 [11]มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1-1
1-0
เวียร์เทียน คูวานะ[8] 1 +0
+0.25
+0
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:00 Brisbane Roar U23(N) 1-0
0-0
Gold Coast Knights U23 -1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 13:15 3 [5]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 2-0
1-0
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด[10] 2 -0.75
-0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:15 3 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 3-1
0-0
มิทเชลตัน เอฟซี +0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 13:30 [6]พีเอสเอ็มมากัสซาร์
เปอร์เซบายา สุราบายา[15] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:00 2 Brother United FC 1-1
0-1
Islands United 3 -1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 14:00 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 3-1
3-0
เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) -1
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 14:15 4 คาบูลเตอร์ เอฟซี 1-0
0-0
แกรนท์ดิสเทลเอสซี 3 -0.75
-0.5
-0.75
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 14:30 1 อียิปต์ (ยู 23)(N) 0-1
0-0
อาร์เจนติน่า(ยู23) 4 +1
+0.75
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:30 ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 3-1
1-0
คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 14:55 2 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
0-1
บัลแคทต้า (ญ) 1 +1.5
+1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 1 [HUN D2E-2]วาซาส 2-2
2-0
โซลอคซาร์[HUN D2E-8] 1 -0.75
FT 15:00 วีดีโอตัน เอฟซี 2 5-0
0-0
เวซสเพรม เอฟซี -
15:00 Papai Perutz
Gyori ETO FC II -
FT 15:00 Povazska Bystrica 2-1
1-0
Jednota Banova +0
-0.25
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 15:00 2 นิวซีแลนด์ (ยู 23)(N) 2-3
1-1
ฮอนดูรัส (ยู23) 1 +0.25
+0
FT 15:00 2 France U23(N) 4-3
0-0
แอฟริกาใต้ (ยู23) 2 -2.25
-1.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 15:00 [14]ยังจู ซิตี้เซน 1-1
1-0
พาจูซิติเซ็น เอฟซี[10] +0.75
+0.5
+0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 15:00 1 [8]เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด(N) 0-2
0-1
เบลแคนนอล ยูไนเต็ด[6] 1 +0.75
+1
+0.75
FT 15:00 4 [2]คูม่า ไทเกอร์(N) 2-0
1-0
แคนเบอร์รา เอฟซี[1] 1 +0
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 [4]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
0-0
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน[8] 2 -1.5
-1.75
-1.5
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
Postp 15:00 [2]ไถหนันซิตี้
Taichung Futuro[4] -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 15:00 1 [13]โกยาง เอฟซี 0-2
0-0
Yeoju Sejong[12] 1 +0
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 15:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 3-3
0-1
เวสตัน พุด (ญ) 2 +1
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:00 2 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 2-2
0-1
Angkor tiger FC 2 +1.75
Brunei Super League (Brunei Super League)
FT 15:00 MS ABDB 0-0
0-0
อินเดอร่า เอฟซี 2 +0
+0.25
FT 15:00 1 Kuala Belait 0-0
0-0
IKLS FC 1 -0.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 15:05 Toowong (w) 1-2
1-0
Mount Gravatt Hawks (W) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:15 1 [CZE CFLB-2]คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 2-4
2-0
แอดมิร่า ปราฮา[CZE CFLA-5] +0.25
-0.5
FT 15:30 [CZE CFLM-8]โอโตรโควิซ 2-1
1-0
Povazska Bystrica -
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 15:30 1 บราซิล (ยู 23)(N) 0-0
0-0
ไอวอรี่โคสต์ (ยู 23) 1 3 -1
-1.75
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 15:30 4 [13]ออสเตรีย ลัสเตนัว 2-1
1-1
กราเซอร์ เอเค[6] 1 5 +0
+0.25
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 15:30 1 [11]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 2-2
1-1
MSK Puchov[7] -0.5
-0.75
-0.25
FT 15:30 3 [14]สโลวาน บราติสลาวา บี 0-3
0-0
เอฟเค โคซิค[5] 3 +0.75
+1
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 4 Electricite du Cambodge 0-0
0-0
Prey Veng 1 +0.75
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 DEAC 1-0
1-0
เบเก้ซัคซาบา[HUN D2E-15] -
FT 16:00 Rotenburger SV 3-2
0-0
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส -
FT 16:00 SGS Essen-Schonebeck 3-5
2-2
สเปลดอร์ฟ +0.75
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 16:00 1 Jednota Sokol Chocholna 2-4
0-2
โนวี่เมสโต 2 +1.75
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 16:00 1 FC Rohoznik 0-1
0-0
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า +1
+0.75
+1
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 16:00 3 [12]ซูซูกะอันลิมิเต็ด 2-1
1-1
เอฟซี คาริยา[17] 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 16:00 [1]Ban Di Tesi Iwaki 4-0
1-0
ฮอนด้า ล็อค เอสซี[15] -1.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 16:00 4 [WT-6]เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค(N) 0-2
0-0
SC Imst[WT-3] 2 +0
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 16:00 Mwatate United 0-0
0-0
MCF FC -0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 16:00 3 SV Gallizien 1-2
1-2
ASKO Wolfnitz 1 +1.25
+1.5
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:30 2 [7]เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 3-1
1-1
บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี[5] 2 +0.25
+0
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 16:35 2 1 SK Austria Klagenfurt Amateure 1-1
0-1
St Michael Lav 1 -1
-1.75
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 1 [1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2-5
1-4
ซูวอน ซิตี้[7] 1 -0.75
-1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 สปาร์ตา ปราก (ญ) 2-0
0-0
สโลวาน บราติสลาวา (ญ) -
FT 17:00 [DEN D1-11]โคลดิ้ง 2-0
0-0
Silkeborg KFUM -
ไอร์แลนด์ fai คัพ (ไอร์แลนด์ fai คัพ)
FT 17:00 2 Killester Donnycarne 1-0
0-0
Usher Celtic 1 3 -0.75
-1
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
FT 17:00 1 [POR D2-7]เปนาฟิลด์ 1-1
0-0
โมไรเรนเซ่[POR D1-7] 1 +0.5
+0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:00 2 [9]Chungnam Asan 2-1
1-1
กยองนัม เอฟซี[7] 1 +0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 3 [CA-8]คิมกี้(สำรอง) 2-0
1-0
คแวนท์ ออบนินส์ค[CA-3] 1 -0.25
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
Pend 17:00 [13]อารามบัคเคเอส
เชค รัสเซล เคซี[7] -
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 17:00 3 1 ลูเคิน ยูไนเต็ด 3-1
1-0
Skerries Town FC 1 -1
FT 17:00 Sacred Heart 0-4
0-1
โฮม ฟาร์ม เอฟซี 2 -0.5
FT 17:00 2 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยดับลิน เอเอฟซี 3-3
1-2
เซนต์ แพทริค ไซ 1 2 -0.5
-0.25
FT 17:00 2 พอร์ตมาน็อค 1-0
0-0
นิวบริดจ์ ทาวน์ 3 -1
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 0-3
0-1
เคซีบี -0.5
-0.25
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 2 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
0-0
Druk Lhayul FC 1 -1.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 17:05 1 บัลลี่มุน ยูไนเต็ด 2-1
0-1
ไลซลิปยูไนเต็ด 2 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:15 2 Rajasthan United 3-1
1-0
Jaipur Elite 2 +0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:15 เวสเทิร์นสติม่า 0-2
0-1
วิฮิก้า ยูไนเต็ด -0.5
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 17:30 4 ออสเตรเลีย (ยู 23)(N) 0-1
0-0
Spain U23 2 +1.25
+1.5
+1.25
Ireland U19 League (Ireland U19 League)
FT 17:45 2 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) 2-1
1-1
ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) 4 -1.25
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 17:59 อลันยาสปอร์
อดาน่า เดมิร์สปอร์ -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 18:00 [9]แกงวัน เอฟซี 2-2
0-1
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[8] 2 +0.25
+0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 18:00 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
SpVg Wesseling-Urfeld -
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 18:00 2 ญี่ปุ่น(ยู23)(N) 2-1
2-0
เม็กซิโก (ยู 23) 1 3 -0.25
+0
FT 18:00 3 1 Romania U23(N) 0-4
0-1
เกาหลีใต้(ยู 23) 1 +0
+0.5
+0.25
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 18:00 [1]เคยูพีเอส (ญ) 3-0
0-0
Jyvaskylan Pallokerho (w)[10] -3.75
-4.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 18:00 [GER RegNE-1]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 2-1
2-1
วิคตอเรีย โคโลญจน์[12] 1 +0.25
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 18:00 1 [2]อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 1-1
1-1
เอฟเค ลิด้า[10] -1.5
-1.75
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 18:00 3 [10]บูโชน เอฟซี 1995 1-2
0-1
ชุนนัมดรากอนส์[3] 3 +0.5
+0.25
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 [9]Casa De Portugal 0-12
0-7
เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า[2] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:00 3 [NE-17]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1-0
0-0
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[NE-12] 2 -0.5
-0.25
-0.5
FT 18:05 3 [NE-8]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 1-1
0-1
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[NE-13] 1 2 -1
-1.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 18:30 2 [8]เมเชเลน 3-2
0-1
รอแยล อันท์เวิร์พ[2] 2 +0.25
+0
-0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 [14]เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-2
0-0
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[11] 2 +0.25
FT 18:30 [9]ซังค์ เพาลี 3-0
1-0
โฮลสไตน์ คีล[10] 1 +0
+0.25
+0
FT 18:30 [17]เนิร์นแบร์ก 0-0
0-0
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[5] 3 -0.75
-1
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 18:30 1 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)(N) 2-3
1-2
Germany U23 1 +1.25
+1.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 18:30 3 [WV-11]เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี 1-4
1-1
ดอร์นบิร์น เอสวี[WV-3] 1 +0.75
+1.25
+0.75
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 19:00 4 [10]นอร์ดเจลแลนด์ 0-0
0-0
อาร์ฮุส เอจีเอฟ[6] 2 +0
+0.25
+0
FT 19:00 2 [1]แรนเดอร์ส 1-1
1-1
โอเดนเซ่ บีเค[2] 1 -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 VFL Lohbrugge 2-1
0-0
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ -
Pend 19:00 Alemannia Aachen (w)
โคโลญจน์ (ญ) -
Pend 19:00 SV Hemelingen
TSV Etelsen -
FT 19:00 [GER RegN(s)-2]ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2-0
0-0
FC Teutonia 05[GER RegN(n)-10] -
FT 19:00 [GER WD1-9]แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 0-0
0-0
เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)[DEN WD1R-5] -
Pend 19:00 Uhlenhorster SC Paloma
อัลโตน่า 93[GER RegN(n)-3] -
FT 19:00 บาเยิร์น อัลเซนัว 4-1
1-0
SpVgg Neu-Isenburg -
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น)
FT 19:00 3 ฟลินท์ 1-2
1-0
เฟรม ลาวิค 1 +0.75
+0.5
+0.75
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 1 [7]เอสซี เวิร์ล(N) 0-0
0-0
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค[13] 2 -0.25
+0
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 3 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 2-0
1-0
โซนี่ ซูการ์ 3 +0
FT 19:00 2 บานดาริ 1-0
0-0
พอสต้า เรนเจอร์ 2 -0.75
FT 19:00 1 Kibera Black Stars 1-0
0-0
เคนยา โพลิส เอฟซี -0.25
-0.5
-0.25
FT 19:00 1 Soy United 0-0
0-0
Fortune Sacco 3 +0.5
FT 19:00 3 โซฟาพาก้าเอฟซี 1-2
1-0
กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 2 -0.25
+0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 19:00 1 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 3-0
2-0
TSV Schwaben Augsburg 2 -0.5
-1
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 19:00 2 EPS Reservi 3-1
0-1
คลับ ลาติโน เอสปัญนอล 1 1 +0
FT 19:00 1 เคพีวี อคาเตเมีย 3-1
2-0
คิอิสโต้ วาซ่า 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 19:05 [GER RegB-8]วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[GER D3-6] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:05 2 Eilenburg 1-1
1-0
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 2 +0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:05 2 Silibwet Leons FC 0-3
0-2
Vihiga Bullets +0
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
FT 19:15 2 [4]ลูกาโน 0-2
0-2
เอฟซี ซูริค[8] 2 -0.25
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 19:15 5 1 [7]เอฟซี วิล 1900 2-3
1-0
วาดุซ[SUI Sl-10] 5 +0.25
+0.5
+0.25
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
Postp 19:15 [1]ซาราวักยูไนเต็ด
พีเคเอ็นพีเอฟซี[10] -1.5
-1
-1.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:15 1 วาซิโต้ เอฟซี 2-1
0-0
แมทารี่ ยูไนเต็ด 1 -1
-0.75
Brunei Super League (Brunei Super League)
FT 19:15 2 Panchor Murai 1-1
0-0
Rimba Star 2 -0.75
-1
FT 19:15 Setia Perdana FC 1-3
0-3
เอ็มเอส พีดีบี +2
+1.75
Pend 19:15 Jerudong FC
BSRC +0
+0.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:20 2 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 2-2
0-1
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 3 Ferroviario Beira 0-0
0-0
Black Bulls 3 +0
FT 19:30 2 ซีดี คอสต้า โด ซอล 0-0
0-0
LD Maputo 2 -0.25
FT 19:30 [HOL D1-16]เอ็มเมน 4-1
1-0
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[HOL D1-9] +0.25
+0
FT 19:30 1 [HOL D1-5]เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1-2
1-1
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[GRE D1-4] -0.25
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 1 Ekwendeni Hammers 0-3
0-1
แรด ไลอ้อน เอฟซี 2 -0.75
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 20:00 2 [6]ปิแอส กลิวิส 2-3
1-1
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[2] 2 +0
-0.25
+0
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 20:00 2 [9]คัลมาร์ 0-1
0-0
เยอร์การ์เด้น[2] +0.25
+0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 20:00 [GER D1-9]สตุ๊ตการ์ต
ดาร์มสตัดท์[GER D2-11] -
FT 20:00 [TUR D1-18]เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 1-2
0-2
คอนยาสปอร์[TUR D1-11] -
FT 20:00 1 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 3-1
1-0
VfL Tonisberg -1.5
-1.75
FT 20:00 1 Bocholt FC 10-0
4-0
อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 1 -0.25
-0.75
Pend 20:00 VfB Frohnhausen
FC Borussia Droschede -
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น)
FT 20:00 6 Stovner 2-5
1-1
โกรลุด 1 +1.75
FT 20:00 สเจลคาวิค 1-4
0-1
โมลด์ -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 20:00 [DEN D2B-1]ไนโคบิ้ง เอฟซี 1-2
0-1
ลิงบี้[DEN SASL-11] 1 +0.75
+0.5
ไอร์แลนด์ fai คัพ (ไอร์แลนด์ fai คัพ)
FT 20:00 3 1 [IRE D1-3]Treaty United 0-0
0-0
ดันดาล์ค[IRE PR-6] 1 +1.5
+1.25
+1.5
FT 20:00 ลิฟฟีย์ เพลียส์ 0-0
0-0
โคห์บ รัมเบลอ +0.75
+0.5
FT 20:00 4 1 ครูมลิน ยูไนเต็ด 1-2
0-2
เซนต์ มอชแทส 1 +0.5
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 1 [1]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3-1
0-1
ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี[12] 3 -2.25
-2.75
-2.5
FT 20:00 1 [9]พีบี ปาหัง 1-1
1-0
มะละกา[11] 3 -0.5
-0.25
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 [8]พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1-0
0-0
กลันตันยูไนเต็ด[5] -0.25
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 20:00 3 [KAZ PR-11]เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 7-1
3-0
ซิดยูชอร์ 8 3 -0.75

-2.5
-3
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 20:00 โรโมลี 0-7
0-3
Laanemaa Haapsalu -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 20:00 [9]Dinamo Brest (W) 0-3
0-0
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)[6] -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 [1]Chao Pak Kei 11-1
4-0
ซีดี มอนทิคาร์โล[7] -
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
Pend 20:00 IBV KFS KFR U19
Grotta Kria U19 -0.5
FT 20:00 2 Breidablik Augnablik Smari U19 4-2
1-0
ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 2 6 -1
-1.25
Ireland U19 League (Ireland U19 League)
FT 20:00 2 ดันดาล์ค(ยู19) 2-2
0-2
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) 4 -1.25
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 20:00 FC Ilves II (w) 4-1
0-0
EBK (W) -0.25
Brazil L (Brazil L)
Pend 20:00 Santa Cruz RJ
เบลา วิสต้า -1.25
-1.75
Pend 20:00 Juventus RJ
Uniao Central -1.25
-1.75
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
Pend 20:00 Villa San Carlos U20
San Martin Burzaco U20 +0
Pend 20:00 UAI Urquiza U20
Canuelas FC U20 -0.25
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น)
FT 20:20 ฮาร์สตัด 2-0
1-0
เมลโบ -0.25
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 20:30 3 1 [9]ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0-2
0-0
อินเตอร์ ตูร์คู[3] 2 +0.5
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 SpVgg Erkenschwick 4-0
2-0
เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ +1.5
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 20:30 3 [3]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 1-1
1-1
Volna Pinsk[5] 3 -0.25
-0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 21:00 2 [2]อัตเลติโก มิไนโร่ 3-0
0-0
บาเฮีย บีเอ[8] 1 -0.5
-1
-0.75
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 21:00 3 [1]คลับบรูซ 2-2
0-0
เคเอเอส ยูเปน[12] 7 -1.75
-2
-1.75
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 21:00 3 [5]เอฟซี โคเปนเฮเกน 0-0
0-0
ซิลเคบอร์ก[8] -1
-1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 [TUR D1-10]กัซเทป 1-1
1-1
อุมรานิเยสปอร์[TUR D2-8] -
FT 21:00 [SER D1-20]เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 0-2
0-2
Zlatibor Cajetina[SER D1-18] -
FT 21:00 Gryf Slupsk 0-2
0-0
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช -
FT 21:00 อาแซด อัลค์มาร์ 3-0
1-0
พานาธิไนกอส -0.25
FT 21:00 ชักดิดี้ 1-3
1-1
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ -
FT 21:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 1-1
1-0
ซาบาลี -
21:00 [MKD D2E-8]โปเบด้า
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่[MKD D1-11] -
Pend 21:00 [ENG LCH-1]นอริช ซิตี้
ไวเด้นบรูค[GER RegW-10] -
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น)
FT 21:00 1 Rana FK 1-4
1-0
โบโด กลิมท์ -
FT 21:00 5 1 Orn-Horten 1-2
1-0
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 1 +1.25
+1.5
FT 21:00 2 ฮอนฟอสส์ บีเค 0-2
0-1
สตรอมก็อดเซ็ท 2 +3
+2.75
+2.5
FT 21:00 สเตรนฮาม ไอเอล 2-4
1-2
ออรเคล -1
-1.25
FT 21:00 2 1 ยูลเลิร์น เอฟซี 3-1
0-1
อัสเคอร์ 1 +0.5
FT 21:00 1 เวอร์ดัล 0-6
0-2
นาร์โด เอฟเค 1 +1.25
+1.75
FT 21:00 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 0-1
0-1
รัวฟอส +2
+2.5
FT 21:00 1 เอสเค ทราเอฟฟ์ 0-4
0-2
อาเลซุนด์ เอฟเค +2.25
+2
+2.25
FT 21:00 Lysekloster 1-2
0-1
อาซาเน่ ฟุตบอล +1.75
FT 21:00 3 ออปเซล ฟุตบอล 0-2
0-1
สคีด ออสโล 1 +1.25
+1
+1.25
FT 21:00 2 1 โลเรนสโคก 1-2
1-0
สตรอมเมน +1.5
+1.75
+1.5
Scotland League Cup (Scotland League Cup)
FT 21:00 1 [SCO PR-5]เซนต์ เมียร์เรน 2-0
1-0
แพททริค ทริสเทล[SCO L1-1] 1 -0.75
-1
-0.75
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 21:00 Helson Helchteren 2-3
0-0
Racing Mol Wezel -
FT 21:00 Tollembeek 0-3
0-0
Dendermonde -
FT 21:00 Bossiere 2-2
0-0
Fernelmont-Hemptinne -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 21:00 3 [UKR D2-3]เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 2-1
2-0
รุกห์ วินนีกี้[10] 2 +0
+0.25
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 21:00 2 [13]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 1-0
0-0
เทปลิเซ่[15] 2 -0.5
-0.75
FT 21:00 1 [5]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2-1
2-0
มลาด้า โบเลสลาฟ[11] 2 -0.75
FT 21:00 3 [6]สโลวาน ลิเบอเรช 0-1
0-1
สโลวัคโก้[4] 1 3 -0.25
ไอร์แลนด์ fai คัพ (ไอร์แลนด์ fai คัพ)
FT 21:00 2 วิทยาลัยคอรินเทียนส 0-5
0-2
โบฮีเมี่ยนส์ +2.25
+2.5
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
Postp 21:00 [2]ซูดูว่า
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[1] -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 21:00 4 [11]เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์(N) 2-2
2-2
แอคร่อน โตเกลียทติ[9] 1 3 +0
+0.75
+0.5
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 21:00 2 [KAZ PR-8]เอฟเค คัสไป 1-0
0-0
เซตีซู[KAZ PR-14] 2 -0.75
-0.5
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
FT 21:00 3 [7]ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 0-1
0-0
Toftir B68[9] 1 -0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 21:00 3 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 0-0
0-0
โอโบโลน เคียฟ 4 +0.25
+0
FT 21:00 ครีฟบาส 4-1
2-0
เอฟซี มินาจ -0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 [(a)-6]พูมาส ยูนัม(ยู20) 1-0
0-0
แอตลาส (ยู20)[(a)-10] -
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 21:00 1 [7]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 2-1
1-1
Tindastoll Neisti Womens[8] 3 -0.5
-0.75
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 [17]เจนเออะแร็ล ดิแอซ 0-1
0-0
เดปอร์ติโว คาเปียต้า[16] -0.25
-0.5
FT 21:00 [13]สปอตติโว อิเทโน่ 0-2
0-2
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่[11] -0.25
FT 21:00 [10]3 เดอ เฟบเบรโร่ 0-0
0-0
Sportivo Ameliano[2] -0.25
-0.5
-0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 21:00 3 [B-5]โบต้าโฟโก้ เอสพี(N) 2-1
0-1
อิทัวโน่ เอสพี[B-4] 3 +0
-0.25
+0
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 21:00 [WV-9]FC Brauerei Egg
อดมิรา ดอร์นเบิร์น[WV-5] -0.25
+0.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 21:00 3 1 FK Yarud Mariupol 3-3
0-1
FC Victoria Mykolaivka 1 -0.75
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 21:00 2 เคเอ็ม เรคยาวิก 0-1
0-0
Hond Midasar 3 +0.75
+0.5
Cameroon Cup (Cameroon Cup)
FT 21:00 1 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 2-0
0-0
เอเวียน อคาเดมี่ -0.5
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น)
FT 21:15 2 ลิน ออสโล 0-4
0-2
วาเลเรนก้า +3.25
+3
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
Pend 21:15 Ahli Marawi
Alamal Atbara -
Northern Ireland Cup Women (Northern Ireland Cup Women)
Pend 21:15 Belfast Celtic (W)
Comber Recreation FC (w) -1.25
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 21:30 2 [12]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0-3
0-0
เอฟซี คราซ์โนดาร์[10] 2 +0.5
+0.75
+0.25
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
FT 21:30 5 [SUI D1-1]กราสฮ็อปเปอร์ 0-2
0-0
บาเซิ่ล[2] 4 +0.5
+0.25
+0.5
FT 21:30 1 [9]เอฟซี ซิยง 1-2
0-1
เซอร์เวตต์[3] 2 +0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 [ITA D2-19]เปสคารา 9-0
2-0
ASD Spoltore Calcio -
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
FT 21:30 2 [POR D2-15]วาร์ซิม 1-1
0-0
ริโอ อาฟ[POR D1-16] 1 +0.25
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
FT 22:00 2 1 [AUT D2-3]เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1-1
0-1
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี[5] 1 +0.75
+0.25
FT 22:00 [11]เอสวี รีด 2-1
0-0
ออสเตรียเวียนนา[8] +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 1 SGK Heidelberg-Kirchheim 2-1
2-0
FV Fortuna Heddesheim 1 2 +0.5
Pend 22:00 [POL PR-16]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
เอ็นดี กอริก้า[SLO D1-10] -
FT 22:00 Egri FC 0-3
0-2
โมโนริ เอสอี -
FT 22:00 Chateaubriant 1-0
0-0
โชเลท เอสโอ -
FT 22:00 1 Balatonfuredi FC 3-2
1-1
เซคซาร์ด ยูเอฟซี 1 -0.25
FT 22:00 วาซาส 1-3
1-1
เปซซี่ เอ็มเอฟซี 1 +0
-0.25
Postp 22:00 ฟิออเรนติน่า
โฟลิคโน กัลโช่ -
FT 22:00 3 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 3-2
0-0
Rodange 91 2 -0.75
Pend 22:00 โปเบด้า
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ -
FT 22:00 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 1-2
0-1
ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี -
Cancel 22:00 [ITA D1-3]อตาลันต้า
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่[ITA C1A-15] -
FT 22:00 กาเซียนเทปสปอร์ 2-3
1-2
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-1] -
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น)
FT 22:00 2 คราเครอย์ ไอเอล 0-3
0-0
เฟรดริกซ์สตรัด 1 +1.75
+2
+1.75
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 22:00 2 FC Strani 3-2
0-1
Breclav 1 -0.25
-0.75
FT 22:00 Stara Rise 0-5
0-2
เอสซี ซนอย์โม -
FT 22:00 Polanka nad Odrou 3-0
0-0
ดอลนี่ บินิซอฟ +0.5
+0.75
+0.5
FT 22:00 3 Bohumin 1-0
0-0
Detmarovice 2 +0
-0.75
FT 22:00 เอเอฟซี ฮุมโปเลซ 1-1
1-0
Slavoj Polna 3 -0.75
-0.5
FT 22:00 Kozlovice 4-0
1-0
เฮอร์มานิเซ -1
-1.25
FT 22:00 สลาวอยโอลิมเปีย 1-3
0-1
Sumperk 1 +0
22:00 Sardice
Sokol Lanzho -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 22:00 2 [8]เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 4-0
2-0
ออร์ไกร์ท[10] -0.25
FT 22:00 1 [3]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1-0
0-0
วาซาลุนด์ ไอเอฟ[14] 1 -0.5
-1.25
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 22:00 2 [10]ซีมปิน ไมชาโลวี 4-1
3-0
ดูนาจสก้า สเตรด้า[2] 1 +0.75
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 22:00 2 TJ Visnove 0-3
0-0
Jawornik malkoff 1 +1.25
+1.75
FT 22:00 Horna Krupa 0-0
0-0
MFK Vrbove +0.5
FT 22:00 1 โลโคโมติว่า โคซิเช 1-0
1-0
Gelnica 3 -1
-0.75
FT 22:00 Topolcany 0-4
0-3
Solcany +0.75
FT 22:00 1 Velka Lomnica 5-2
1-1
เอฟเค เลโวก้า 1 -0.25
FT 22:00 1 Piestany 1-5
1-1
OFK Trebatice 1 -0.25
FT 22:00 1 TJ Druzstevnik Besenov 1-1
0-1
FK Nove Zamky 3 +0.75
FT 22:00 2 1 TJ Tatran Chlebnice 1-0
0-0
Tvrdosin 5 +1.25
+1
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 22:00 2 1 [6]เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1-2
0-0
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[2] 4 +1.25
22:00 [4]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
เอฟเค วัลเมียรา[3] -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
Postp 22:00 [10]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
สลาเวีย โมซีร์[13] -
FT 22:00 1 [15]สมอร์กอน เอฟซี 1-2
0-1
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค[11] 2 +0.5
+0.25
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 22:00 3 [7]รีดอมเลีย 1-1
1-1
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[8] 3 +0.5
+0.75
+0.5
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 22:00 3 [9]อัล อคาบา เอสซี(N) 1-4
1-1
อัล วีห์ดัต[1] 1 4 +1.25
+0.75
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 22:00 2 [10]Rudar Prijedor 1-1
0-0
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค[7] 1 +0.5
FT 22:00 3 [12]Posusje 0-2
0-1
เอฟเค ซาราเยโว[9] 3 +0.5
+0.75
+0.5
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 22:00 [5]FC Sfintul Gheorghe 1-1
1-1
CSF Baliti[4] -
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 22:00 1 [KAZ PR-1]โทบอล คอสตาเนย์ 3-4
1-3
มาคฮ์ทาเรล[KAZ D1-3] 3 -1.5
-1.25
FT 22:00 4 1 [KAZ PR-2]โลโคโมทีฟ อัสตานา 1-0
1-0
อักฮซายิก โอรอล[KAZ PR-4] 3 -0.75
+0
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 22:00 3 [10]ซาน มาร์คอส 2-1
0-1
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย[14] 1 -0.5
-0.25
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 22:00 [EST D1-4]นอมเม่ เจเค คาลจู 32-0
16-0
Mulgi -
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 [20]อะดามาวา ยูไนเต็ด 1-1
0-0
เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล[7] -
FT 22:00 [3]เคโน พิลเลร์ส 1-0
0-0
อาเบีย วอร์ริเออร์ส[14] -
FT 22:00 [10]พลาเทอู ยูไนเต็ด 0-0
0-0
โลบี สตาร์ส[8] -
FT 22:00 2 [2]นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 4-0
4-0
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี[17] 1 -1.25
FT 22:00 2 [19]วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี 1-0
1-0
วิคกิ ทัวร์ริส[15] 3 -0.5
FT 22:00 2 [4]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2-1
0-0
เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี[11] 2 -1.5
FT 22:00 [5]ริเวอร์ ยูไนเต็ด 2-0
2-0
อิฟานยี่ ยูบัช[18] -1.25
-1.5
FT 22:00 1 [12]ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 0-0
0-0
ควาร่า ยูไนเต็ด[6] 3 -0.75
FT 22:00 [13]คัตซิน่า ยูไนเต็ด 2-0
1-0
Akwa Starlets[9] -
FT 22:00 [1]อควายูไนเต็ด 3-0
1-0
จิกาวา โกลเด้น สตาร์[16] -
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 22:00 [5]Suure-Jaani United (w) 1-3
1-2
FC Lootos Polva Womens[6] -0.25
-0.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 22:00 4 [WT-9]SV Telfs 2-0
1-0
คิทซ์บูเฮล[WT-1] 2 +1
+1.25
+1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 [WB-4]Olimp-Dolgiye Prudy-2 1-2
0-1
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk[WB-3] -
Ghana FA Cup (Ghana FA Cup)
FT 22:00 1 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 0-0
0-0
Berekum Chelsea 3 -0.5
-0.75
FT 22:00 1 Medeama SC 2-2
1-0
Attram De Visser 3 -1
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women)
Pend 22:00 Quito FC (W)
San Miguel de Ibarra (W) -0.25
FT 22:00 1 Club Nanas (w) 4-1
2-0
Academia Sport JC (W) -3.25
-3.5
FT 22:00 2 Independiente del Valle (W) 3-0
1-0
CD Espuce (W) 1 2 -3.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:05 [MKD D1-3]FC Struga Trim Lum 2-0
1-0
Gjilani[Kos L-4] -
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 22:05 2 Ofk Slovan Poproc 1-7
1-3
MFK Spartak Medzev +1.5
+1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:20 2 [KSA PR-1]อัล ฮิลาล 3-0
0-0
MNK FC Ljubljana 2 -1.25
FT 22:20 1 III. เครูเลติ ทียูอี 1-2
0-1
อูจเปสต์ +1
+1.5
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 22:30 2 [4]สลาสค์ วรอคลาวน์ 2-2
0-1
วอร์ต้า พอซแนน[5] 1 -0.5
-0.25
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 [2]คูพีเอส 1-0
1-0
อิลเวส แทมเปเร่[7] 1 -0.75
-0.5
-1
FT 22:30 2 [8]ฮอนก้าเอสพู 1-1
1-0
ลาห์ติ[4] 4 -0.25
+0
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 22:30 1 [5]ฮัมมาร์บี้ 2-1
1-1
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[6] 1 -0.25
-0.75
-0.5
FT 22:30 4 [8]ฮัคเค่น 1-1
1-1
เอล์ฟส์บอร์ก[3] 6 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 มาโกะ 0-0
0-0
Fuzesgyarmati SK -
FT 22:30 วัค-ดูนาคันยาร์ 2-1
0-0
Salgotarjani Baratok TC -
FT 22:30 RCO Agde 2-3
0-0
Balassagyarmat SE -
FT 22:30 บีวีเอสซี 2-1
2-0
เอฟซี ดาบาส -
FT 22:30 [HUN D2E-7]ไนเรกิฮาซา 6-0
3-0
Senyo Carnifex -1
-1.25
Pend 22:30 [MKD D2W-8]เอฟเคเทเทคส์เตโตโว
Crno Buki -
FT 22:30 1 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 1-6
1-2
Shildon -0.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:30 4 [9]เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 2-0
0-0
กาซ เมตาน เมดิอัส[6] 3 -0.25
-0.5
-0.75
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 22:30 1 FC Slovan Casta 3-4
1-3
SK Svaty Jur 2 +0.75
+0.5
FT 22:30 2 Fk Karpaty Limbach 1-3
0-0
โตมาซอฟ 2 +1.25
FT 22:30 2 MSK Kralova pri Senci 0-1
0-1
เอสเอฟเอ็ม เซเนค 2 +1.75
+1.5
+2
FT 22:30 3 Slovan Vinicne 0-0
0-0
SK Vrakuna Bratislava 2 +1.5
+1.25
FT 22:30 2 NMSK 1922 Bratislava 1-4
1-1
ดูนาจสก้า ลูซน่า 2 +2
FT 22:30 2 FO SK Lozorno 0-2
0-2
OSK Lab 2 +0.75

+1.75
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 [6]เอ็มพี มิคเคลลี่ 2-0
2-0
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ[10] 2 -0.5
-0.25
-0.5
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 22:30 3 [8]Shakhter Soligorsk II 1-1
0-0
เอฟเค ออร์ชา[9] 1 -1
-0.75
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 2 [A-10]คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 2-2
1-0
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา[A-3] 1 3 +0.5
+0.25
+0.5
FT 22:30 [C-1]เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 1-0
1-0
พีเอส เคมิ คิงส์[C-11] -3
-3.5
-3.75
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 22:30 มอนเทอร์เรย์(ญ) 2-0
0-0
ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) -2.25
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division)
FT 22:30 2 ทิทาเนส เอฟซี 2-1
0-0
ฟันเดเชียน ลาร่า เดปอร์ติวา 3 +0
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 22:30 4 นิโคปอล-เอ็นพีจียู 2-2
1-1
บัลเคนี่ ซอร์ย่า 3 +0
FT 22:30 5 1 FC Vovchansk 1-1
0-1
เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 2 +0.75
FT 22:30 1 Enerhiya Nova Kakhovka 4-3
0-2
Real Pharma Ovidiopol 4 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:35 [ITA D2-2]ซาแลร์นิตาน่า(N) 0-1
0-1
กุบบิโอ[ITA C1B-12] -1.5
FT 22:35 1 Real Esteli (W) 5-0
2-0
Managua FC (W) 1 -2.25
Pend 22:45 FK Tikves Kavadarci
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:45 5 1 [5]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 2-4
0-1
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[3] 3 +0.75
+0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:45 3 [13]เนวา เทอร์โนพิล 1-0
0-0
Polissya Zhytomyr[11] 3 +0.5
+0.75
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 22:59 3 [7]บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1-1
1-0
วีบรอก[3] 5 -1
-0.25
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 22:59 2 [RUS D1-1]ครีลย่า โซเวียตอฟ 1-2
0-2
เทเลค กรอซนี่ย์[11] 3 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:59 โปเบด้า
FK Tikves Kavadarci -
Pend 22:59 FC Viersen 05
VSF Amern -
FT 22:59 [CYP D1-13]เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 2-2
2-2
เลเมีย[GRE D1-11] +0.5
FT 22:59 [HUN D2E-11]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 1-3
1-2
ซิโอฟอค เอฟซี[HUN D2E-13] -0.25
Pend 22:59 [FRA D1-13]อองเช่ร์(N)
อาวรองเช่[FRA D3-13] -1.25
-1
FT 22:59 อันตัลยาสปอร์ 4-1
3-0
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ -
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น)
FT 22:59 2 ออส เทิร์น 2-6
0-3
Oygarden FK 3 +1.25
FT 22:59 เวสฟอสเซ็น 1-3
1-2
โมสส์ +1
+1.25
FT 22:59 เมลฮิส 0-7
0-1
โรเซนบอร์ก +2
FT 22:59 2 เรดดี้ 4-0
4-0
Grei -0.75
-0.5
FT 22:59 โซล่า 1-0
1-0
แมดล่า ไอเอล 2 -0.5
FT 22:59 2 พอร์ส เกรนแลนด์ 1-4
0-0
ซานเดฟยอร์ด 2 +2
+2.5
FT 22:59 1 บรัมมันดาล 1-2
0-1
ฮามคาม 1 +1.75
+2
FT 22:59 4 สเตล โจร์เพลแลนด์ 2-3
0-1
ไวกิ้ง เอฟเค 3 +3
+3.25
FT 22:59 1 ดอน 1-2
0-0
เอฟเค เจิร์ฟ 1 +1.75
+2.25
FT 22:59 แซนวิเค็น 1-1
0-1
FK Fyllingsdalen +0.25
FT 22:59 1 แอสซิเดน 0-3
0-1
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1 +3.5
+3.25
+3.5
FT 22:59 1 ฮาลเซ่น 1-5
1-2
โนท็อดเด้น เอฟเค +1.25
+1.5
FT 22:59 3 1 เบียเซ่น 3-3
2-2
เรนเฮล์ม ไอแอล 2 +2
+2.25
FT 22:59 2 Akra 2-2
1-2
วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1 +1.5
+2
FT 22:59 1 [NOR D2A-5]ควิด ฮอลเด้น 0-2
0-1
ชาร์ปบอร์ก 08[NOR D1-12] +1.5
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 22:59 2 [3]เอ็มเอสเค ซิลิน่า 3-0
2-0
เอสเคเอฟซีเรด[8] 2 -1.5
-1.25
-1.5
ไอร์แลนด์ fai คัพ (ไอร์แลนด์ fai คัพ)
FT 22:59 [IRE PR-3]สลิโก โรเวอร์ส 2-3
1-1
คอร์ก ซิตี้[IRE D1-9] 3 -1.5
-1.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:59 2 [10]เนเวซิส 0-1
0-1
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส[8] 1 +0.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 22:59 2 [(c)-14]เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N) 2-2
0-1
อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล[(c)-12] 5 -0.25
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 22:59 Zenit Tallinn 1-4
1-1
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี -
FT 22:59 Tallinna FC Zapoos 2-0
2-0
Johvi FC Lokomotiv -
FT 22:59 Maardu Aliens 2-3
2-2
FC Eston Villa -
FT 22:59 [EST D2-9]เอฟซี เอลวา 13-1
6-0
JK Jalgpallihaigla -
FT 22:59 Maksatransport) 1-3
0-1
Rapla JK Atli -
FT 22:59 [EST D3-4]ทาบาซาลู ชาร์ม่า 11-1
3-1
Maarjamae Vigri -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:59 2 [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 8-2
5-0
ทาร์ตู เจเค มัก 2[8] 1 -2.5
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 22:59 3 GAMTEL 2-2
2-0
Banjul Hawks FC 2 +0
FT 22:59 1 Marimoo 2-1
1-0
Brikama United -0.75
-0.25
-0.5
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
Pend 22:59 Hay Al-Arab
Hilal O Baye -
Columbia women's League (Columbia women's League)
FT 22:59 1 อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) 0-0
0-0
เดปอร์ติโว กาลี(ญ) 1 -0.5
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 22:59 3 Lautaro de Buin 2-0
0-0
เดปอร์เตส วัลดิเวีย 2 +0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 22:59 ซานตาแคลริต้า ฟุตบอล ทีม(ญ)
Connecticut (w) -
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 22:59 Vidir Gardur 1-0
0-0
Dalvik Reynir +0.5
+0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
Postp 23:00 [(c)-5]สปอร์ติ้งคริสตัล
เดป.ซาน มาร์ติน[(c)-15] -
Scotland League Cup (Scotland League Cup)
FT 23:15 2 [SCO CH-1]ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-0
0-0
อินเวอร์เนสส์[SCO CH-5] 1 -1
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:15 2 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 3-2
3-0
อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1 4 -0.75
-1
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 23:30 2 [23]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1-2
1-0
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[6] 1 -0.5
-0.25
-0.5
FT 23:30 4 [3]ปาโตรนาโต ปารานา 2-0
1-0
ซาร์เมียนโต้[26] 2 -0.25
-0.5
-0.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 23:30 3 [3]อันเดอร์เลชท์ 1-3
1-1