ราคาบอล.cc









ผลบอล 26 กรกฎาคม 2564ผลบอล 25 กรกฎาคม 2564ผลบอล 24 กรกฎาคม 2564ผลบอล 23 กรกฎาคม 2564ผลบอล 22 กรกฎาคม 2564ผลบอล 21 กรกฎาคม 2564ผลบอล 20 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 24 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:05 2 บอลทิมอร์(สหรัฐฯ) 1-0
0-0
ฮาร์ตฟอร์ดซิตี้ เอฟซี 1 -0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:35 3 [20]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 2-0
0-0
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์[17] 1 -0.25
+0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 2 [(a)-10]เนกาซ่า 0-3
0-2
ซานโตส ลากูน่า[(a)-8] 2 +0.25
+0
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 2 [(a)-9]โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 1-1
0-0
มาชัค รูนา[(a)-6] 4 -0.5
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 07:00 [10]Kansas City NWSL (W) 0-0
0-0
นอร์ท แคโรไลนา (ญ)[3] 2 +1
+0.75
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 Scherpenheuvel 1-0
1-0
SV SUBT 2 -1.5
-2.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 1 [8]ซีเอ พลาเทนเซ่ 0-1
0-0
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า[25] 1 -0.25
+0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:30 1 [12]เอฟเวอร์ตัน ซีดี 2-0
2-0
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[8] 2 -0.25
+0
-0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:30 1 1 เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี 2-2
0-2
North Carolina Fusion U23 1 -0.5
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
Pend 07:30 Glenorchy Knights C
บีชไซด์ เอฟซี(สำรอง) -
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 07:40 2 [(c)-14]แอตเลติโก้ ฮิวล่า 2-2
2-1
ปาตริโอตาสเอฟซี[(c)-19] 1 2 -0.25
-0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 08:00 2 Mazatlan FC (W) 0-2
0-1
ซานโตส ลากูน่า(ญ) 3 +0
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 08:00 Lamorinda United (W)
FC Bay Area (W) +0
-0.5
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 08:00 3 Alajuelense (W) 2-0
1-0
CS Herediano (W) 2 -0.75
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 08:00 1 West Canberra Wanderers FC U23 1-1
0-1
Gungahlin Utd U23 3 +0.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:00 2 FC Isabel United 0-4
0-1
เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 2 +0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 08:15 เปอเซล่า ลามังกัน
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 08:30 3 Des Moines Menace 2-1
1-1
คาลามาซู 1 2 -1
-0.5
-0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 08:30 2 San Antonio Athenians SC (w) 0-4
0-3
ซานตาแคลริต้า ฟุตบอล ทีม(ญ) 2 -0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 1 [(a)-13]เอฟซี ฮัวเรซ 1-3
1-1
โตลูก้า[(a)-11] 1 -0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:00 3 [29]เรอัล โมนาร์ช 3-2
1-1
ลาส เวกัส ไลท์[27] 1 -0.25
-0.5
-0.25
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 09:00 1 Clarence Zebras Reserves 0-4
0-0
Kingborough Lions Reserves 1 -0.5
-0.25
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 09:00 1 Devonport City (w) 2-1
1-0
Olympia FC Warriors (w) 1 +1
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League)
FT 09:00 เกาะ กรีน เอเอฟซี 1-4
0-1
South City Royals -0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 09:30 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) -
Postp 09:30 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)
โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) -
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 09:30 3 1 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 0-3
0-1
นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 1 -0.25
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 09:45 Glenorchy Knights Reserves 2-0
1-0
บีช ซิตี้ 3 +0
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League)
FT 09:45 แคสเมียร์ เทคนิค 0-1
0-0
โคซแท็ล สปิริท -1.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 10:00 4 [15]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1-1
0-0
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[2] 4 +0.75
+0.25
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
FT 10:00 1 โอคแลนด์ ซิตี้ 2-0
1-0
West Coast Rangers 1 -4
FT 10:00 2 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 0-0
0-0
Manukau United -0.75
-1
FT 10:00 2 เบย์โอลิมปิก 3-1
1-1
Northern Rovers FC 1 5 -0.5
FT 10:00 1 Auckland United 7-0
6-0
Hamilton Wanderers II 1 -1
-0.75
FT 10:00 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 7-1
3-0
North Shore United 1 2 -0.25
-0.5
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 10:00 Runaway Bay II Reserves 5-2
3-1
Tamborine Mountain Eagles Reserves 2 -0.25
FT 10:00 1 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 1-5
1-3
Southport Warriors ML1 1 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 10:15 1 [4]วอลเดน เวสทอน 0-2
0-1
กาการิน ยูไนเต็ด[3] +0.75
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:15 1 Waneagu United 1-1
0-0
Southern United Honiara 1 -1.25
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 10:30 1 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 4-2
0-1
มิราม่าร์ แรนเจอร์ 4 +1
+0.75
FT 10:45 เวลลิงตัน โอลิมปิก 7-1
2-1
Petone FC 1 -4.25
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 11:05 2 Mudgeeraba SC Reserves 4-1
2-0
Pacific Pines Reserves 2 +0
FT 11:05 Nerang B Reserves 0-1
0-1
ปาล์ม บีช(สำรอง) 1 -1.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 11:15 พีเอส ติร่า
เปอร์ซิค เคดีรี่ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 11:15 2 [6]โฮบาร์ทซีบรา 2-2
2-1
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส[4] 1 +0.25
+0
FT 11:15 [1]เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 3-0
1-0
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส[7] -2.5
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 11:15 2 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 0-0
0-0
ทารูนา -0.75
-1
FT 11:15 1 นิวทาวน์อีเกิลส์ 6-0
3-0
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) -1.5
FT 11:15 1 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 0-0
0-0
เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 1 -4
-3.75
FT 11:15 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 0-2
0-1
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 1 +4.5
+4.25
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 11:45 1 Edgeworth Eagles Reserves 2-1
1-0
Lambton Jaffas Reserves 1 +0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 12:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี
โอคไลจ์ แคนนอนส์ -
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
Postp 12:00 อาลาเมน (ญ)
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) -
Postp 12:00 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ)
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) -
Postp 12:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)
คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) -
Postp 12:00 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ)
Emerging Athlete Program (w) -
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 12:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 12:00 นอร์ธโคท์ซิตี้
มอร์แลนด์ ซิตี้ -
Postp 12:00 แลงวาร์ริน
เอฟซี บูลลีนไลออน -
Postp 12:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์
กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน -
Postp 12:00 บรันสวิก ซิตี้
พาสโค วอลล์ เอสซี -
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
FT 12:00 3 [5]ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 4-0
3-0
อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20)[6] 1 +0
-0.25
FT 12:00 2 [11]ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) 1-1
0-1
อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20)[8] 1 +1.5
FT 12:00 3 1 [4]ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 1-0
0-0
เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)[2] 1 2 +1
+0.75
FT 12:00 [3]เปเรซ(ยู20) 5-0
0-0
ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)[10] 2 -1.75
FT 12:00 [1]เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 4-0
1-0
Gwelup Croatia U20[7] +0
FT 12:00 1 [9]บัลแคทต้า(ยู20) 0-1
0-0
อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20)[12] 2 -1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 12:00 1 [2]เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 2-0
2-0
โฮบาร์ต ใต้[3] -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
Postp 12:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์
Hills Brumbies -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 12:00 2 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 1-2
0-0
Southport Warriors 3 -1.75
FT 12:00 1 Runaway Bay II 0-3
0-2
Tamborine Mountain Eagles 2 +0.25
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 12:00 1 Ormeau Reserves 0-3
0-0
ทวีด ยูไนเต็ด (สำรอง) 1 +1
FT 12:00 3 1 Kingscliff FC Reserves 1-8
1-0
เนรัง (สำรอง) +0.5
Australia WA State League 1 Reserves (Australia WA State League 1 Reserves)
FT 12:00 1 Fremantle City FC Reserves 1-0
0-0
Forrestfield Utd Reserves 3 -0.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:10 3 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 6-1
2-0
Kula FC -2.75
Australia Brisbane Capital League 2 (Australia Brisbane Capital League 2)
FT 12:15 1 ควีนเบยันซิตี้ 2-0
0-0
บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี 1 -2.5
-2.25
FT 12:20 แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ 2-2
1-0
Anu FC 2 +1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
Postp 12:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี -
Postp 12:30 สเติร์ทไลอ้อนส์
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ -
Postp 12:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี -
Postp 12:30 เมโทรสตาร์ เอสซี
แอดิเลด แพนเทอร์ -
south australian premier league (south australian premier league)
Postp 12:30 Eastern United
แอดิเลด ฮิลล์ -
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
FT 12:30 เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี 6-2
3-1
เมลวิลล์ ยูไนเต็ด 2 -0.5
Australia Northern NSW Women’s Premier League (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 12:40 2 Charlestown Azzuri (W) 1-5
0-4
Maitland FC (W) 1 +0.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:45 Moreton Bay United U23 3-4
3-1
Peninsula Power U23 1 -1.75
Australia WA State League 1 Reserves (Australia WA State League 1 Reserves)
FT 13:00 1 Mandurah City FC Reserves 5-0
1-0
Joondalup Utd Reserves +0.25
+0.5
FT 13:00 1 1 Ashfield SC Reserves 1-4
0-2
Stirling Macedonia Reserves 1 2 +0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:00 Rochedale Rovers U23 1-4
1-2
Souths United U23 -1
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 13:05 1 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 0-2
0-1
ออลบานี ครีก สำรอง +0.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 13:05 1 มูดกีราบา 1-2
1-1
Pacific Pines Green 1 -0.5
-0.25
Australia WA State League 1 Reserves (Australia WA State League 1 Reserves)
FT 13:05 1 Quinns FC Reserves 0-1
0-1
UWA-Nedlands FC Reserves 3 +0.5
+0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:05 Southside Eagles U23 1-4
0-1
WDSC Wolves U23 +0
FT 13:15 1 Logan Lightning U23 1-0
0-0
Brisbane Strikers U23 2 1 +0.25
FT 13:15 Holland Park Hawks U23 2-3
0-1
Ipswich knights U23 +0.75
south australian premier league (south australian premier league)
Postp 13:30 [1]ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท[5] -
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 13:30 ลอนเซสตันซิตี้ บี 2-1
1-0
ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) -0.25
FT 13:30 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 5-3
2-2
นอร์เทิร์น วานเดอริง -3.5
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 13:30 Mindil Aces 1-3
0-1
Hellenic AC 2 +1.25
+1
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 13:45 1 Nerang B 2-3
1-3
Palm Beach SC B 3 -1.75
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 13:45 6 Legends Reserves 1-1
0-0
Tallebudgera Reserves 3 +0
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 13:46 1 Western Spirit Reserves 1-0
0-0
เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 1 -0.25
+0
FT 13:46 4 แก็บ(สำรอง) 3-1
0-0
เมาท์ กราเวท(สำรอง) -0.25
-0.5
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:00 พีเอฟซี เนซีบาร์ 1-3
0-2
เชอร์โนโมเร็ตส์ เบอร์กาส -
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 14:00 1 [1]ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 1-1
1-0
เบยวอเตอร์ ซิตี้[10] -1
-0.75
-1
FT 14:00 1 [12]ร็อคคิงแฮมซิตี้ 1-5
1-1
อีซียู โยนดาลูบ[6] +1.25
+1.5
+1.25
FT 14:00 2 [3]ซอเรนโต้ เอฟซี 4-1
4-0
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด[4] 1 +0
FT 14:00 2 [2]เพิร์ธ เอสซี 0-0
0-0
ค็อกเบิร์น ซิตี้[9] 1 -1
-0.75
FT 14:00 4 1 [11]บัลแคทต้า เอฟซี 1-2
0-0
อาร์มาเดล เอสซี[7] 3 +0
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 14:00 [11]แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)
อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20)[2] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 14:00 [4]Ripley Valley FC 3-0
1-0
ม็อกกิล เอฟซี[2] -0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 14:00 [CA-6]SKA Khabarovsk II 3-0
1-0
FK Znamya Noginsk[CA-2] 2 +0.75
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 14:00 2 [4]เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 0-0
0-0
แลมบ์ตัน จาร์วิส[1] 1 1 -0.25
FT 14:00 [6]เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 1-4
1-1
เมทแลนด์[3] 1 +1.25
+1
+1.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 14:00 2 [6]กวางจูกวางซานเอฟซี 0-0
0-0
ชุนชอนซิติเซ็น[15] 2 -1
FT 14:00 [14]จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1-3
0-1
ชิฮุงชิ ซิตี้[5] -
Postp 14:00 [7]ยังพย็อง
Jinju Citizen[4] -
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 14:00 2 1 The Lakes Reserves 0-1
0-0
ทูวอง(สำรอง) 3 +0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 14:00 4 1 Magic United TFA 3-2
1-1
นอร์ธ สตาร์ 1 1 +0
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:00 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) 0-5
0-2
Robina City FC Women 1 +0.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 14:00 1 Kingscliff FC 1-5
0-2
Nerang 2 +0.25
+0.5
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia)
FT 14:00 3 แมนดูราท ซิตี้ 1-3
0-1
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 1 1 +0
FT 14:00 1 เวสเทิร์น ไนท์ส 2-2
0-2
สวาน ยูไนเต็ด 1 -3
FT 14:00 3 เฟรแมนเทล ซิตี้ 1-1
0-1
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 2 -0.5
FT 14:00 1 Quinns FC 3-1
0-1
UWA-Nedlands FC -0.75
FT 14:00 3 แอซฟิลล์ 0-4
0-1
Stirling Macedonia 3 +2.75
FT 14:00 3 Olympic Kingsway SC 0-1
0-0
ซูเบียโก เอเอฟซี 1 -0.5
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 14:15 1 [5]เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 5-0
3-0
Willip[8] 1 -0.25
+0
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 14:15 Redlands United U23 2-1
0-0
Lions FC U23 +1.75
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women)
FT 14:20 เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) 12-0
7-0
Wagga City Wanderers (w) -6.5

-5.5
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
FT 14:30 2 [37]ชิลี (ญ)(N) 1-2
0-1
แคนาดา(ญ)[8] 1 +1.75
+2
+1.75
south australian premier league (south australian premier league)
Postp 14:30 [12]อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี
อดิไลเด้วิคตอรี่[7] -
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 14:40 1 Canberra Olympic U23 1-5
1-2
Monaro Panthers U23 1 +1
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 14:46 Ormeau White 2-5
1-3
Tweed United 1 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 ซีซาเพิล 6-0
0-0
Rakosmenti KSK -
FT 15:00 Andrashida SC 4-0
0-0
แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) -
FT 15:00 เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว 2-1
1-1
MFK Snina -0.5
FT 15:00 Ujpesti TE B 1-1
0-0
BKV Elore -
FT 15:00 [ROM D2-14]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-2
0-2
โปลิ ทิมิโซอาร่า[ROM D2-2] 1 -0.25
+0
Pend 15:00 Tallya
Gesztelyi FCE -
FT 15:00 [SPA D34-1]ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1-0
1-0
อัล ไอน์[UAE LP-6] 1 +0.25
FT 15:00 บุดดาออร์ส เอสซี 3-1
0-0
ทาทาบันย่า -
FT 15:00 [ROM D2-7]เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 4-1
2-0
CS Blejoi -
FT 15:00 เพนซึเยอร์ เอสอี 0-0
0-0
Granit Gyogyfurdo -
FT 15:00 [CZE CFLA-7]บีเนโซว 2-3
1-2
โบฮีเมียนส์ 1905 บี[CZE CFLB-16] -0.25
FT 15:00 1 เอ็นเค จารูน 2-1
1-1
เอ็นเค คาร์โลแวค -1
FT 15:00 1 [SPA D1-15]เกตาเฟ่(N) 3-0
2-0
พีเออี อโตรมิตอส[GRE D1-10] 1 -2.25
FT 15:00 4 [ROM D2-17]เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 1-1
0-0
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์[ROM D2-19] 1 1 -0.5
-0.75
FT 15:00 3 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 1-4
0-1
โปลิเทคนิก้า อายซี่[ROM D2-1] 2 +1.25
+1.5
FT 15:00 2 [HUN D2E-7]ไนเรกิฮาซา 2-1
2-0
บัลมาซุยวารอชี เอฟซี 1 -1
-1.5
FT 15:00 2 [CRO D2-10]อินเตอร์ ซาเปรซิค 3-0
0-0
เอ็นเค มักซีมีร์ 1 -1
-1.5
FT 15:00 Gyori ETO FC II 3-2
2-1
Papai Perutz -
FT 15:00 Csornai SE 0-3
0-0
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา -
FT 15:00 1 Beech Sigit 1-3
1-1
Ivancsa 2 +1
FT 15:00 [ROM D2-18]CSA Steaua Bucuresti 3-0
2-0
Unirea Constanta[ROM D2-20] -1
FT 15:00 [ROM D2-11]ยูนิเรีย เดจ 2-0
0-0
กลอเรีย บิสตริต้า 2 -1.5
FT 15:00 3 [SPA D2-1]เอสปันญ่อล 0-2
0-0
ราโย่ บาเยกาโน่[SPA D2-6] 3 -0.75
-1
-0.75
FT 15:00 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 0-3
0-0
ซีมูน -
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
FT 15:00 1 [15]จีน(ญ)(N) 4-4
3-2
แซมเบีย (ญ)[104] 1 -2.5
-3
-2.75
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 15:00 2 [13]พย็องแท็กซิติเซ็น 1-4
0-3
เชนันซิตี้[2] 1 +1
+0.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:00 1 [11]เวสต์เทิร์นสปิริท 0-0
0-0
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์[10] 1 1 -0.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 15:00 3 [11]โซล ยูไนเต็ด 0-2
0-2
Gangwon II[8] 3 +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:00 3 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 1-2
0-1
ทารินก้า โรเวอร์ 1 1 +2.75
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 15:00 Kangaroo P Rovers (W) 0-1
0-0
ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) 1 +0
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 15:00 4 Burleigh Heads 0-2
0-0
บรอดบีชยูไนเต็ด 3 +0
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:05 3 [2]เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-3
1-1
อัลบานี ครีก[1] 1 +1
+1.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 15:15 1 [10]เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-1
0-0
สปาร์ตาปราก 2[CZE CFLA-1] 1 4 -0.25
FT 15:15 3 [9]ทริเน็ค 2-3
0-1
อัสติ นาดลาเบม[5] 1 -0.25
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
Postp 15:15 [9]กูชิง เอฟเค
ตรังกานู บี[3] +0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:15 2 [12]เดอะ แกป บีพีแอล 2-1
1-1
เมาท์ กราเวท[10] 1 2 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 Radnik Sesvete 0-1
0-1
Kustosija -0.25
FT 15:30 [CZE CFLM-4]สลาเวีย โครเมอร์ริซ 3-0
1-0
ซลิน 2[CZE CFLM-15] 1 -0.75
-1
FT 15:30 2 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0-1
0-1
Rekord Bielsko-Biala +0
FT 15:30 เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ 2-2
2-1
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 1 +0
FT 15:30 [POL D2-10]สเตล รุสซ์โซว 3-1
2-1
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 1 -1.25
-1.75
FT 15:30 จีเคเอส ทิคี 5-2
3-1
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย -0.75
-0.5
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 15:30 1 SDM Domino Bratislava 0-8
0-5
FK Raca Bratislava[SVK D1-W-1] +1.5
+1.75
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
FT 15:30 [5]สวีเดน(ญ)(N) 4-2
1-1
ออสเตรเลีย(ญ)[9] -0.75
-1.25
-1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
Postp 15:30 [8]อดิไลเด้ โอลิมปิค
โครย์ดอน คิงส์[11] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:30 [9]โลแกน ไลท์นิ่ง 2-4
2-2
บริสแบน สไตรเกอร์ส[14] 2 -1.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:30 3 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 1-1
0-1
อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 2 +0.75
+0.5
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 15:30 3 Friends United 0-3
0-2
Garhwal FC 3 +1
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 1 Kirivong Sok Sen Chey 0-6
0-2
สะเวย์ เรียง เอฟซี 1 +1
+1.25
+1
FT 15:30 1 โซลติโล่ อังกอร์ 3-3
2-0
นากาเวิลด์ เอฟซี 2 +2.25
+2.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:35 1 โรชเดล โรเวอร์ 3-1
0-0
เซาธ์ ยูไนเต็ด 3 -3.5
-3.25
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:45 1 [7]กลันตัน 2-1
0-0
FAM-MSN Project Squad[11] 2 -2
-1.75
cecafa tusker challenge cup (cecafa tusker challenge cup)
FT 15:45 Djibouti U23(N) 0-2
0-0
ซูดานใต้(ยู 23) 1 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 สโลแวน โรซิค 1-1
1-0
เบอโน่ 2 -1.5
-1.25
FT 16:00 ESMTK Budapest 3-1
1-1
Tiszafuredi -
FT 16:00 UD Socuellamos 1-4
1-2
ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ +0.25
FT 16:00 1 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 0-0
0-0
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ +0
FT 16:00 Technoroll Teskand KSE 2-7
0-0
Nagykanizsai TE 1866 -
FT 16:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2-0
2-0
โซกอล ออสโตรดา 1 -1.5
-1.25
FT 16:00 3 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1-1
1-1
เอลเลน่า โตรัน 1 -0.5
FT 16:00 1 เอสซี แชม 10-0
3-0
ทาลวิล 1 -1.5
FT 16:00 TuS Blau-Weiss Lohne 2-3
0-2
โอลเดนเบอร์ก +1
FT 16:00 [POL D2-6]เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 4-0
1-0
Gornik II Zabrze -
FT 16:00 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 4-1
2-0
เอฟเค เบลูซา -
FT 16:00 3 [CZE CFLA-16]เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1-0
1-0
เอฟเค โคมูตอฟ 2 -1.5
-1.75
FT 16:00 1 โกมาโรม วีเอสอี 2-1
1-0
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2[HUN U19A-7] 1 +0
FT 16:00 1 [SER D2-6]FK Zarkovo 0-1
0-1
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่[SER D2-8] 2 -0.25
FT 16:00 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 1-6
0-2
เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 -1.25
FT 16:00 [SPA D1-11]โอซาซูน่า 2-0
0-0
บูร์โกส ซีเอฟ[SPA D31-1] -
FT 16:00 Lechia Zielona Gora 0-2
0-1
ซาเกลบี้ ลูบิน บี +0.5
FT 16:00 3 [HUN D1-4]ปาคซิ เซ 2-0
1-0
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี[HUN D1-12] -1.25
FT 16:00 [FRA D1-18]น็องต์ 3-1
2-1
แบรสต์[FRA D1-17] -
FT 16:00 [SPA D32-1]เรอัล โซเซียดาด บี 1-2
1-0
เออิบาร์[SPA D1-20] +0.75
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 16:00 1 Novy Jicin 0-1
0-1
วาลาชเก เมซิริชี 1 +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 16:00 [8]แดนน็อค ธันเดอร์
อาวอนดาเล่ เอฟซี[1] -
Postp 16:00 [9]เซ้าท์ เมลเบิร์น
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี[13] -
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 16:00 [2]ฮอนด้า เอฟซี 1-1
0-0
นารา คลับ[14] 3 -0.75
-1
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 16:00 [8]เอซี คาริน่า 0-1
0-0
โลแกน เมโทร[3] 2 +0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:00 5 [U-11]เอฟเค อูราล-2 2-1
2-1
โนสต้า โนโวทรอย[U-13] 1 2 -0.25
-0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
Postp 16:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ -
Postp 16:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) -
Postp 16:00 สปิริต เอฟซี
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี -
Postp 16:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 16:00 2 2 Ikaalisten Urheilijat 2-3
1-2
FC Haka Juniors 4 +1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 16:00 Curtin University FC Women 1-6
0-2
Perth SC (W) 1 +2
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 16:00 1 Paro Rinpung FC 4-3
1-0
โกโมะเอฟซี +0.75
Australia Northern NSW Women’s Premier League (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 16:00 Adamstown Rosebud (w) 10-0
3-0
Football Mid North Coast (W) -2.75
-2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:10 [POL D2-12]Hutnik Krakow 1-1
0-0
โปโลเนีย ไบตอม -0.75
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 16:20 [3]เดอะ เลค 5-2
2-1
ทูวอง[6] 1 -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 เอสดี อมอเรเบียต้า 1-1
0-1
ยูดี โลโกรนเยส +0
-0.25
FT 16:30 2 Downtown Heroes FC 0-1
0-0
J K Bank XI 1 +0.5
FT 16:30 1 [SPA D1-10]แอธเลติก บิลเบา 0-1
0-0
มิรานเดส[SPA D2-11] +0.25
FT 16:30 [SPA D32-11]โอซาซูน่า บี 1-0
0-0
CD Logrones[SPA D32-8] +0
+0.25
FT 16:30 ลูซิเทเนีย 1-1
0-0
วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี -0.25
-0.5
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:30 1 [3]โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 1-4
0-0
Tanjong Pagar Utd[7] 1 -0.75
-1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 [13]แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 0-3
0-2
คาปาลาบา บูลด็อก[11] 1 +0.5
+0.75
FT 16:30 1 1 [12]เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-5
0-4
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[7] 1 +2.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 16:55 [5]แคนเบอรา โอลิมปิก(N) 2-3
0-1
โมนาโร แพนเธอร์ส[7] 3 -0.25
+0
+0.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Pend 16:55 Legends
Tally Valley -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 [5]โปฮัง สตีลเลอร์ 0-1
0-0
เอฟซี โซล[12] 3 -0.5
Postp 17:00 [2]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
กวางจู เอฟซี[10] -
Postp 17:00 [11]ซองนัม เอฟซี
แดกู เอฟซี[4] -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 1 [4]สากัน โตสู 3-3
3-1
เซเรโซ โอซาก้า[12] 2 +0
-0.25
+0
FT 17:00 1 [17]กัมบะ โอซาก้า 0-1
0-0
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[8] +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 1 KP Calisia Kalisz 1-0
1-0
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช +0.25
+0
FT 17:00 ฮิลลิร็อด 1-1
0-1
บีเค เฟรม -
FT 17:00 บรอนชอยจ์ 0-4
0-1
โรสกิลด์ +0.25
+0.5
FT 17:00 1 บี 93 โคเปนเฮเกน 4-0
4-0
เอฟเค 2000 -0.5
-0.75
Postp 17:00 มิดเดลฟาร์ท
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ -
FT 17:00 1 1 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2-1
2-1
จีเคเอสเบลชาโตว์ 1 -1.25
FT 17:00 [POL D1-9]วิดซอว์ ลอดส์ 2-0
1-0
Pogonmazovik -
FT 17:00 [HOL D2-19]เดน บอสช์ 1-2
0-0
เอ็มวีวี มาสทริสช์[HOL D2-11] +0
-0.25
Postp 17:00 [ENG LCH-18]เบอร์มิงแฮม ซิตี้
ซอลฟอร์ด ซิตี้[ENG L2-8] -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 17:00 1 [A-3]เซินเจิ้น เอฟซี(N) 0-0
0-0
เหอหนาน เจี้ยนเย้[A-8] 3 -0.75
-1
FT 17:00 [A-1]ซานตง ลู่เนิ่ง(N) 3-1
2-0
ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์[A-6] 2 -1.5
-2
-1.25
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
FT 17:00 1 [POR D1-13]ซีดี ทอนเดลา 0-1
0-0
กิล วิเซนเต้[POR D1-11] 1 +0
+0.25
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 1 [5]กิมแฮ ซิตี้ 3-3
2-1
อินชอน โคเรียล[7] -0.25
Postp 17:00 [4]ม็อกโป ซิตี้
กย็องจู เคเอชเอ็นพี[3] -
FT 17:00 [8]อุลซันซิติเซ่น 4-0
0-0
กังเนือง ซิตี้[15] 2 -0.75
-0.5
FT 17:00 3 [1]กิมโป เอฟซี 2-2
0-0
ชางวอนซิตี้[11] 3 -0.75
south australian premier league (south australian premier league)
Postp 17:00 [4]เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี[10] -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
Pend 17:00 [6]คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
Huda Hue[7] -0.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:00 2 [5]แทจอน ซิติเซน 3-1
1-1
ปูซานไอปาร์ค[4] 3 +0
-0.25
Pend 17:00 [8]โซล อี-แลน เอฟซี
เอฟซี อันยาง[1] -0.25
+0
-0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 17:00 3 [NE-5]เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1-0
1-0
คาร์ล ไซส์ เยน่า[NE-4] 1 +0
+0.25
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
Postp 17:00 [9]อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ
ชิทตากอง อะบาฮานี่[5] +0.75
Postp 17:00 [12]บราเทอร์ส ยูนิออน
ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส[10] +0.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 17:00 [9]Geoje Citizen 3-3
1-0
โปชอน เอฟซี[1] -
FT 17:00 5 [10]FC Namdong 1-2
0-0
ชุงจูซิติเซ็น[2] +1
FT 17:00 [16]Jungnang Chorus Mustang FC 3-2
0-2
Dangjin Citizen[3] +1.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Pend 17:00 Coast Stima
Modern Coast +0
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
Pend 17:00 North Brisbane FC(w)
อิปสวิช ซิตี้ (ญ) -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Pend 17:00 คอยพีเอส
เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า +1
+0.75
Russia Women's Cup (Russia Women's Cup)
FT 17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 0-2
0-1
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) +2
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 17:15 1 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 2-0
0-0
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 [HOL D3-11]โวเลนดัม (เยาวชน) 6-1
4-1
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[HOL D2-17] +0.25
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
FT 17:30 2 [10]ญี่ปุ่น(ญ)(N) 0-1
0-0
Great Britain (w) +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 17:30 2 เอสซี ริเว่อร์บอล 1-1
1-1
JJK/2 -0.75
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 17:30 1 Darwin Olympics 1-2
0-1
Port Darwin FC 1 3 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:40 KS Wieczysta Krakow 4-4
3-1
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ -
FT 17:40 2 [POL D2-2]จีเคเอส คาโตวีตเซ 3-0
1-0
LKS Goczalkowice Zdroj -1.25
Cancel 18:00 Fortuna Koln Youth
Engers -
FT 18:00 เอบี โคเปนฮาเกน 0-4
0-2
นาเอสเวด -
Postp 18:00 เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน
Mahdov FC -
FT 18:00 [HOL D1-9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0-1
0-1
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[HOL D2-7] 3 -0.75
-0.5
FT 18:00 [CZE W1-3]สโลวัคโก้ (ญ) 4-0
2-0
USC Landhaus Womens[AFB-2] -
FT 18:00 2 FC Porza 2-2
1-0
Dylan mezenich +0.75
+1
FT 18:00 [FRA D1-14]แร็งส์ 1-2
1-1
ล็องส์[FRA D1-7] -
FT 18:00 [ENG L1-1]ฮัลล์ ซิตี้ 1-2
0-1
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[ENG L2-16] -
FT 18:00 [HOL D1-14]วิลเลม 2 4-1
1-0
Lierse Kempenzonen -1.5
FT 18:00 เอฟซี อูเทร็คท์(สำรอง) 2-2
0-0
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[HOL D2-9] +1.25
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น)
FT 18:00 2 ฟริกก์ 2-4
0-1
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 2 +1
+1.25
FT 18:00 2 โคลสตัด 0-5
0-0
เลวานเจอร์ เอฟเค 1 +1
FT 18:00 จังเคเลน 2-0
0-0
ไมจอลเนอร์ -
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
FT 18:00 2 [4]เนเธอร์แลนด์(ญ)(N) 3-3
1-1
บราซิล (ญ)[7] 1 +0
-0.25
+0
cecafa tusker challenge cup (cecafa tusker challenge cup)
FT 18:00 1 ยูกันดา (ยู 23)(N) 1-1
1-1
แทนซาเนีย ยู 23 4 -0.75
-0.5
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 18:00 Warrior Valga 1-4
0-1
Kristiine JK -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 18:00 1 [7]ดนีโปร โมกิเลฟ 3-0
1-0
นาฟตานนาวาโปลัตสค์[6] 5 -0.5
-0.75
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 18:00 [5]ตูกุมส์-2000 2-1
1-0
เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส[8] -
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 18:00 [1]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 6-0
3-0
ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)[7] -4.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 18:00 1 [6]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-1
0-0
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[2] 2 +0.5
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 [8]สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 6-0
3-0
Hang Sai[10] 4 -2.25
-2.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:00 3 [NE-2]วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1-1
0-0
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์[NE-18] 4 -2
FT 18:00 3 [NE-11]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 4-2
2-1
วีเอฟบีเออร์บัค[NE-16] 3 -0.5
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 18:00 3 พนมเปญ เอฟซี 3-3
2-1
วิสาขเอฟซี 2 +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 18:00 ตัวโกลัน เตราส 3-1
1-1
นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 1 3 -1.25
FT 18:00 2 FC Kirkkonummi 2-3
1-0
EBK 4 +0.25
FT 18:00 1 RPS Lions 2-0
0-0
Liry 4 -1.25
-1.75
Pend 18:00 ซันดอม ไอเอฟ
วิร์เกีย -2
FT 18:00 2 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 0-2
0-1
Aland 1 4 -0.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 18:20 1 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 7-4
3-3
ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 1 2 -2.75
-3.5
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 2 [8]ดาร์มสตัดท์ 0-2
0-1
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[7] -0.5
+0
FT 18:30 [4]ดินาโม เดรสเดน 3-0
1-0
อิงโกลสตัดท์[13] 2 +0
-0.25
FT 18:30 3 [15]ไฮน์เดนเฮลม์ 0-0
0-0
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07[12] 3 -0.25
FT 18:30 3 [3]ฮันซ่า รอสต๊อค 1-3
0-2
คาร์ลสรูห์ เอสซี[6] 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:30 Cleethorpes Town 2-0
0-0
แกรนแธม ทาวน์ +0.25
+0
+0.25
FT 18:30 2 [ENG Conf-7]บรอมลีย์ 4-0
2-0
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด[ENG CS-8] -0.75
-0.25
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
FT 18:30 [22]นิวซีแลนด์(ญ)(N) 1-6
0-2
สหรัฐอเมริกา(ญ)[1] +2.5
+3.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:45 1 SCFA 0-5
0-3
Kashmir Avenger 1 +1
+1.25
Pend 19:00 ชาลเก เยาวชน
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[HOL D2-14] -
FT 19:00 ETO กีโอรี่ (ญ) 1-0
0-0
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) -
FT 19:00 [HOL D2-3]เดอ กราฟสคัป 2-1
2-0
เอสซี เทลสตาร์[HOL D2-13] -1.25
FT 19:00 1 Wuppertaler 1-0
1-0
เรติงเกน เอสวี -1.25
-1.5
FT 19:00 [GER RegW-16]เอสวี ลิปสตัดท์ 4-1
2-1
โฮลซวิคเคเดอ เอสซี 1 -1.25
FT 19:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 0-3
0-2
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1 +2
+2.25
FT 19:00 เอฟซี มอนไฮม์ 2-0
2-0
FSV Vohwinkel Wuppertal 1 -2.5
FT 19:00 1 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 5-1
2-0
แบร์กิช กลัดบลัค 09 1 -2.25
FT 19:00 เอดีโอ เดน ฮาก 2-2
1-0
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด -
FT 19:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 1-4
0-0
บาลินเกอร์ -
FT 19:00 1 เบลเปอร์ทาวน์ 1-3
0-0
โคลวิลล์ ทาวน์[ENG-S CE-3] 1 +1.25
FT 19:00 [CZE W1-1]สลาเวีย ปราก (ญ) 0-4
0-2
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)[AFB-1] -
Postp 19:00 [ENG LCH-24]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
เร็กซ์แฮม[ENG Conf-8] -
FT 19:00 [ENG L2-24]กริมสบี้ ทาวน์ 0-1
0-0
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[ENG LCH-23] +0.75
FT 19:00 2 [GER RegN(n)-6]ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 3-0
1-0
Greifswalder FC -1.5
-1.75
FT 19:00 1 เบดฟอร์ด ทาวน์ 2-2
1-1
วีลด์สโตน เอฟซี +1.5
+1.25
FT 19:00 [ENG CN-9]เลมิงตัน 0-0
0-0
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[ENG L2-6] +0.75
+1
Postp 19:00 [HOL D2-18]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[HOL D2-2] -
FT 19:00 [ENG L2-18]โอลด์แฮม แอทเลติก 0-2
0-0
เบิร์นลี่ย์[ENG PR-17] +1
FT 19:00 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 1-0
1-0
เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน -
FT 19:00 [SCO PR-6]เซนต์ จอห์นสโตน 0-0
0-0
ฟลีตวู้ด ทาวน์[ENG L1-15] -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 19:00 2 [A-8]ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี(N) 2-0
2-0
คิงดัว หวางยัง[A-6] 2 -0.5
FT 19:00 2 [A-4]กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 3-3
2-2
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[A-2] 3 +1
+1.75
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น)
FT 19:00 1 ทินเซ็ต 1-4
0-2
ทิลเลอร์ 2 +0.5
FT 19:00 3 วีดาล 2-1
1-0
อีเกอร์ซันด์ ไอเค 1 4 +0.75
FT 19:00 2 [NOR D2A-13]โฟรย่า FK 3-3
1-1
ทรอมส์ดาเลน[NOR D2A-7] 1 +1.25
+1
FT 19:00 ฟินส์เนส 0-3
0-0
เซนจา +1.25
FT 19:00 5 นอร์สแตน 2-2
1-0
แบรัมเอสเค 5 +0.5
+0.75
FT 19:00 2 เอสเค เฮิร์ด 0-3
0-1
โฮดด์ +1.75
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 19:00 2 [9]อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 3-2
2-1
พีเค-35 อาร์วาย (ญ)[7] 1 +0
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 19:00 1 [KAZ PR-6]เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 1-1
1-1
ออร์ดาบาซี่ย์[KAZ PR-5] 2 +0.25
+0
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 3 [8]เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0-2
0-2
มักเดเบิร์ก[11] 5 +0
+0.25
FT 19:00 3 ฮาเวลเซ่ 0-1
0-1
ซาบรุคเค่น +0.5
+0.75
FT 19:00 [10]ซวิคเกา 1-2
1-1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[GER RegW-1] 1 1 +0
-0.25
FT 19:00 1 [9]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 3-1
3-1
เอสวี เม็พเพ่น[17] 5 -0.25
-0.5
FT 19:00 1 [4]ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1-0
1-0
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[GER D2-18] 5 -0.5
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 19:00 [7]Lokomotiv Vitebsk (w) 0-1
0-0
ABFF U19 (w)[8] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 2 [B-12]ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 0-0
0-0
ทีเอสเฟา อับสแตดท์[B-13] +0
+0.25
FT 19:00 2 [B-11]ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 5-1
4-1
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช[B-20] 3 -1.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 [WA-2]St Petersburg Nevada 1-0
0-0
ลูกิ อีเนอร์จีย่า[WA-4] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 [VG-2]แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 5-0
3-0
อูลเลเรดส์[VG-11] -1.5
-1.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Pend 19:00 Muranga Seal
คิซูมู่ออลสตาร์ -0.5
-1
FT 19:00 1 Shabana FC 1-1
0-1
FC Talanta 1 +0
FT 19:00 1 Nairobi Stima 1-2
0-2
Migori Youth 1 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 19:00 2 TSV Dachau 1865 0-0
0-0
SV Donaustauf 2 +0.5
+1
FT 19:00 3 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 1-2
1-0
TSV Karlburg 2 -2
-1.75
-2
FT 19:00 SpVgg Ansbach 6-0
0-0
ดีเจเค เจเบนบัช -0.25
-0.5
FT 19:00 3 1 TSV Landsberg 1-1
0-0
เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 2 +0
-0.5
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 19:00 สตาเบ็ค (ยู 19) 1-1
1-0
ลีลล์สตรอม (ยู 19) -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 19:00 3 ฮาพีเค 3-0
1-0
คูมู เอสทีพีเอส -0.5
FT 19:00 3 ทีพี 47 โตริโน่ 0-0
0-0
OPS-jp 3 +0.75
+0.5
FT 19:00 1 HauPa 4-0
2-0
โรลล่อน โปเจ็ท 1 1 -2.5
FT 19:00 3 เอฟซี ไวคิงกิต 1-10
0-4
PPJ Akatemia 2 +0.75
+1.25
+2
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 19:00 วาซา ไอเอฟเค(ญ) 3-1
2-1
HauPa (w) 1 -1.25
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 19:00 4 ลาลุซ(ยู 19) 0-3
0-2
ซุด อเมริกา(ยู 19) 1 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:05 [GER D1-11]ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 2-2
1-2
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[GER D2-2] -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:05 3 [15]ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-0
0-0
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[GER D2-17] 2 -0.25
-0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 [GER WD1-1]บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 9-0
6-0
กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) -
FT 19:30 [ENG LCH-19]บริสตอล ซิตี้ 3-1
1-0
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[ENG L1-13] -0.5
-0.75
FT 19:30 2 [HOL D1-13]พีอีซี ซโวลล์ 2-1
1-0
เอสซี คัมบูร์[HOL D2-1] 1 +0.25
+0
brazil youth (brazil youth)
FT 19:30 2 [A11]ครูไซโร่ (เยาวชน) 2-3
0-2
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน)[A16] 1 4 -0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 19:30 3 เอชไอเอฟเค 2 1-1
0-0
ทีไอพีเอส วันตา 2 +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:55 แร็งส์ 1-1
0-1
ล็องส์ -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 20:00 3 [POL D1-6]โกลนิค เลชน่า 1-1
1-0
คราโคเวีย คราคอฟ[14] 3 +0.25
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 20:00 2 [FRA D3-1]บาสเตีย 1-1
0-1
นีมส์[FRA D1-19] 2 +0
+0.25
-0.25
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 20:00 3 [13]มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0-2
0-0
มัลโม่ เอฟเอฟ[1] 1 +1
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [CZE W1-2]สปาร์ตา ปราก (ญ) 4-2
0-0
ZNK Pomurje (w) -
FT 20:00 1 [GER RegN(s)-10]SV Atlas Delmenhorst 4-1
1-0
เบรเมอร์ เอสวี 1 -0.25
-0.75
Pend 20:00 นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด
Albion Sports +0
FT 20:00 [NIR D1-2]โคเลอไรน์ 0-2
0-1
Annagh United[NIR CH-8] -
FT 20:00 Horndean 1-3
0-2
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์[ENG RYM-10] -
FT 20:00 [ENG Conf-22]บาร์เน็ต 2-3
1-2
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[ENG L1-2] -
FT 20:00 1 [GER RegW-20]เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 2-1
1-1
ทีวีดี เฟลเบิร์ท -0.75
Postp 20:00 SG Einheit Zepernick
Vfb Fortuna Biesdorf -
FT 20:00 Zalaegerszegi TE II 1-3
0-1
เอ็นเค นาฟต้า +0.5
FT 20:00 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 3-1
1-0
TuS Dietkirchen -
FT 20:00 [GER RegN(s)-7]บีเอสวี เรห์เด้น 0-2
0-0
พรูเบน มุนสเตอร์[GER RegW-3] -
FT 20:00 [ENG LCH-7]เร้ดดิ้ง 1-1
1-0
ชาร์ลตัน แอธเลติก[ENG L1-7] -1
-0.5
FT 20:00 [NIR D1-3]คลิฟตันวิลล์ 2-0
1-0
นิวรี่ ซิตี้[NIR CH-1] -1.5
-1.25
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น)
FT 20:00 เอลเวอร์รัม 1-3
1-2
คองสวิงเกอร์ -
FT 20:00 Spike 0-11
0-4
ทรอมโซ่ ไอแอล -
FT 20:00 1 Bjarg 0-5
0-3
เอสเค บรานน์ +2.25
+2.5
+3
FT 20:00 วาร์เดนีเซท 0-3
0-0
Djerv 1919 +1
+0.75
+1
FT 20:00 2 IL Express 0-8
0-4
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1 +2.25
+2.5
+2.25
FT 20:00 2 เเฮนน่า 0-4
0-2
ไบรน์ 2 +1.75
+2
+1.75
FT 20:00 1 Funnefoss/Vormsund 0-4
0-1
ลีลล์สตรอม 1 +4.5
+4.25
FT 20:00 3 ฟอลโล่ 0-1
0-0
สตาเบ็ค 1 +2
+2.25
FT 20:00 1 ฟาน่า(N) 2-1
1-1
โซต้า -0.25
-0.5
-0.25
FT 20:00 1 NTNUI 0-6
0-3
ซทจอร์ดาล บริ้ง +2.25
+2.75
FT 20:00 4 1 แมนดาล 1-1
0-0
เอฟเคอเรนดัล 5 +1.5
+1.25
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 20:00 เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ 2-4
0-1
ยูนิโก้ -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 20:00 5 1 [9]ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1-1
0-0
เจมส์เมอบังค์[DEN D2A-1] 1 -0.25
-0.5
-0.25
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 20:00 2 [8]พีเค-35 วานตา 1-3
1-3
โรพีเอส โรวานีมี่[4] 1 +0
-0.25
FT 20:00 5 1 [1]ยาโร 0-2
0-1
ทีพีเอส ตูร์คู[9] 3 -0.25
+0
+0.25
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
Postp 20:00 [3]เคดะห์
ปุเลา ปีนัง[4] -1
-0.75
FT 20:00 1 [8]เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 1-0
0-0
ซาบาห์[7] 1 +0
-0.25
+0
FT 20:00 [6]กัวลา ลัมเปอร์ 1-1
1-1
เซลังกอร์ พีบี[5] 1 +0.25
FT 20:00 [2]ตรังกานู 5-0
3-0
เปรัค[10] 1 -1
-0.5
-0.75
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 2 [2]เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 0-0
0-0
เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส[6] 2 -0.5
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 20:00 2 [KAZ PR-3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0-1
0-0
เอฟเค อรีส[KAZ PR-12] 2 -1.75
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 20:00 Tartu Kalev 10-0
8-0
Laanemaa JK II -
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 20:00 3 [4]โกรบินา 1-2
0-2
เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส[2] 2 -1.75
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 20:00 [3]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 14-1
9-1
Ajax Tallinna Women[8] 1 -3.5
-3.75
-3.5
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 20:00 [10]เลคเนียร์ เอฟ 0-0
0-0
ไออาร์ เรกยะวิก[7] -0.25
+0
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 [6]พีเอสพี มาเก๊า 1-0
1-0
เฉิงฟุง[4] 1 +2.25
+1.75
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 20:00 [WT-5]เอสวีจี ไรชีเนา 3-2
2-0
WSG Swarovski Tirol B[WT-8] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 3 [U-15]เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 0-4
0-1
วอลกา อูลยานอฟสค์[U-4] 1 +2.25
+2.75
+2.5
FT 20:00 [U-6]FK Spartak Tuymazy 0-3
0-0
Torpedo Miass[U-12] -0.5
-0.75
FT 20:00 2 [U-2]เชลยาบินสค์ 2-0
1-0
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2[U-5] 1 -2
FT 20:00 3 [WA-1]FC Tver 1-1
1-1
เอฟเค ชิต้า[WA-9] 1 -1.5
-1.75
FT 20:00 4 [WB-2]FK Volna Nizhegorodskaya 2-2
1-1
ดินาโม มอสโก บี[WB-5] 3 -0.25
+0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 20:00 บาเยิร์น โฮฟ 1-1
0-1
เอเอสวี น็อยมาคท์ -1.25
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women)
Pend 20:00 Bohemians Dublin (W)
DLR Waves (w) -
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 20:00 1 PK Keski Uusimaa (w) 3-1
1-0
VJS Vantaa (w) 1 -0.25
Russia Women's Cup (Russia Women's Cup)
FT 20:00 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 0-0
0-0
คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) -0.5
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
Pend 20:00 Renaissance de Figuil Women
Amazone FAP (W) -
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 20:00 1 Los Andes U20 2-1
1-1
Deportivo Laferrere U20 1 2 -0.25
+0
FT 20:00 3 1 Sarmiento U20 0-2
0-1
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(ยู 20) 4 +0.5
FT 20:00 3 Patronato Parana U20 1-1
0-0
Union Santa Fe U20 2 -0.25
FT 20:00 5 River Plate U20 0-1
0-0
Argentinos Jrs U20 2 -1
-0.75
FT 20:00 Colon U20 1-1
1-1
CA Aldosivi U20 1 1 -0.5
-0.25
FT 20:00 3 Godoy Cruz U20