ราคาบอล.cc









ผลบอล 25 กรกฎาคม 2564ผลบอล 24 กรกฎาคม 2564ผลบอล 23 กรกฎาคม 2564ผลบอล 22 กรกฎาคม 2564ผลบอล 21 กรกฎาคม 2564ผลบอล 20 กรกฎาคม 2564ผลบอล 19 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 23 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:15 5 [W-3]เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 4-2
3-1
ทรูจิลลานอส[W-7] 3 -2.5

-3.5
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 07:00 1 [2]Forge FC(N) 1-2
0-2
Cavalry FC[4] 6 -0.25
+0
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 1 เดปอร์ติโบ กีโต้(N) 1-1
1-1
ซีดี เอล นาซิอองนาล 1 3 +0
+0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:25 2 [3]ออร์แลนโด ซิตี้ 2-1
1-0
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน[2] 1 -0.25
-0.5
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 1 [BRA D1-13]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-0
0-0
โอลิมเปีย อาซันซิออง[PAR D1(c)-9] 1 -1.25
-1
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 2 1 [URU D1(a)-6]ซีเอ เพนาโรล 0-1
0-0
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ[URU D1(a)-3] 2 3 -0.25
+0
-0.25
FT 07:30 2 [ARG D1-23]โรซาริโอ เซ็นทรัล 1-0
1-0
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[VEN D1W-1] 2 -1
-1.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 2 [8]อาไว เอฟซี เอสซี 1-0
0-0
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[10] 4 -0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 07:30 1 [15]ซานหลุยส์ คิวโลต 1-0
0-0
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน[7] +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:39 Gorleston 0-7
0-2
คิงส์ ลินน์[ENG Conf-21] -
Columbia women's League (Columbia women's League)
FT 07:40 มิลเลียนนาริออส (ญ) 0-0
0-0
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) 1 +1.5
+1
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 08:15 พีเอสไอเอส เซมารัง
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:45 2 [10]Austin FC 0-1
0-0
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[1] 2 +0
-0.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 2 [(a)-17]กัวเรตาโร่ เอฟซี 0-0
0-0
คลับ อเมริกา[(a)-3] 2 +0.25
+0.5
+0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 11:15 บาหลี ยูไนเต็ด
เปอร์ซิบ บันดุง -
Postp 11:15 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
บาริโต ปูเตรา -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 13:15 1 Brother United FC 0-2
0-2
Royal Jaipur 2 -0.75
FT 14:00 2 Islands United 0-5
0-2
Jaipur Elite 1 -0.25
+0
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 14:00 [6]เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)[5] -
Postp 14:00 [9]เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)
ฮูม ซิตี้ (ยู 20)[8] -
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 [A-7]Dantong Tengyue(N) 0-3
0-3
ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี[A-6] 3 +0.5
+0.75
FT 14:30 2 [A-5]เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) 0-1
0-0
Hebei Gongfu[A-3] 1 +1.25
+1.5
+1.25
FT 14:30 2 [B-6]Wuxi Wugou(N) 1-2
1-0
Dongguan Guanlian[B-3] +0.25
+0.75
FT 14:30 1 [B-8]Kunming Zheng He Shipman(N) 0-0
0-0
Yichun Weihu[B-4] 1 +1
+1.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 15:00 [B-2]เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 3-1
1-0
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)[B-8] -0.75
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 15:00 1 [CHA D2B-7]ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์(N) 0-3
0-1
Xiamen Ludao[C-3] +0.75
+1.5
FT 15:00 1 [C-4]Sichuan Minzu(N) 0-0
0-0
Yanbian Longding[C-8] 2 -1.5
-1.75
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 15:15 [3]เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)
Altona Magic U21[12] -
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 15:35 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 3-3
1-0
อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 6 -1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [SPA D1-8]เซลต้า บีโก้(N) 3-0
2-0
แอตเลติโค ซานลูเกโน่[SPA D34-5] -2.5
FT 16:00 1 [POL D2-1]เคเอส พอลโควิค 1-1
0-1
ออดราออปอเล[POL D1-8] +0
-0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 16:00 2 [A-6]เอฟเค อูราล (เยาวชน) 2-1
0-1
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)[A-2] +1.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 1 Musgrave Yellow 1-0
0-0
Runaway Bay Green 3 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:18 [GER RegW-12]Wuppertaler 1-1
0-0
Shildon -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 16:30 3 [A-3]ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 1-1
1-1
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[C-1] 2 +0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 16:30 [7]เมลเบิร์น ไนท์
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย[10] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 1 [6]มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1-6
0-5
เพนินซูล่า เพาเวอร์[1] 2 +1.25
+0.5
FT 16:30 1 [2]บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) 0-3
0-0
โกลด์ โคสต์ ไนท์[4] 3 -0.5
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 16:30 2 [6]ลอนเซสตัน ซิตี้ 3-2
1-1
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก[8] 2 -1.25
-1.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:30 1 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 3-0
0-0
บริสแบน วูลฟ์ 3 -1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 16:45 [6]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด[5] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 [POL D1-12]โคโรน่า คีลเซ่ 2-1
0-0
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์[POL D1-10] -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 2 [B-7]Khimki Youth 2-2
0-1
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth[B-10] 1 -0.25
FT 17:00 [A-10]FK Nizhny Novgorod Youth 2-1
1-1
รูบิน คาซาน (สำรอง)[A-5] +0.75
south australian premier league (south australian premier league)
Postp 17:00 [6]เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี
เวสต์ แอดิเลด เอสซี[11] -
Australia Northern NSW Women’s Premier League (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 17:00 Broadmeadow Magic (W) 5-1
2-1
Newcastle Olympic FC (W) 1 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 17:15 [4]เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
อัลโตน่า เมจิค[12] -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:30 [3]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-2
0-0
อินชอนยูไนเต็ด[7] 1 -0.5
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 17:30 [7]มอร์แลนด์ เซบราส
เวอริบี ซิตี้ เอสซี[12] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
Postp 17:45 [4]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี[5] -
south australian premier league (south australian premier league)
Postp 17:45 [2]มอดบูรี่ เจ็ท
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี[3] -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 17:50 2 [8]บริสเบน เคไนท์ส 0-5
0-3
อคาเซีย ริดจ์[9] -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
18:00 นอริช ซิตี้
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ -
cecafa tusker challenge cup (cecafa tusker challenge cup)
FT 18:00 2 เอธิโอเปีย (ยู 23) 1-1
1-0
บุรุนดี (ยู 23) 3 -0.75
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 18:00 1 Casuarina FC 1-0
1-0
University Azzurri FC 3 +0.5
+0.25
Macau FA Cup (Macau FA Cup)
FT 18:00 1 Toi Seng 1-2
0-1
Macau Chiba FC 2 -3.5


-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:15 1 Neerja Modi FA 1-0
1-0
Rajasthan Perfect Football 1 -1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:30 2 [U-14]ไดนาโม บรานัวล์ 3-1
1-0
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์[U-10] 4 -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 18:30 3 Murdoch University Melville FC (W) 4-0
1-0
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) -1.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 1 [A-6]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 0-7
0-2
เฉิงตู ซินเฉิง[B-1] +1.75
+2.5
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 18:45 1 [1]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 1-1
1-0
Lion City Sailors[2] +0
+0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [GER D1-6]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน(N) 0-0
0-0
ไฟร์บวร์ก[GER D1-10] -0.5
-0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 19:00 2 [A-4]เสฉวน(N) 2-0
1-0
Nanjing Fengfan[B-4] -0.25
-0.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 19:00 2 [A-7]อูฟา (เยาวชน) 1-1
0-0
Strogino Youth[A-9] 3 +0
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) 3-0
1-0
เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 1 -2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 [ENG LCH-1]นอริช ซิตี้ 2-0
1-0
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[ENG LCH-20] -
Malawi Challenge Cup (Malawi Challenge Cup)
Pend 19:30 Rumphi United
แรด ไลอ้อน เอฟซี +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 20:00 [HOL D1-7]โกรนิงเก้น
โวเลนดัม[HOL D2-6] +0.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 20:00 3 [A-3]ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 1-4
1-3
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)[A-4] 3 +0.75
+0.5
+0.75
FT 20:00 1 [A-1]ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 3-1
3-1
Konopliev Youth[A-8] -0.5
-1.25
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 [3]Windsor Arch Ka I 2-0
1-0
Lun Lok[5] -1.75

-3.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 1 [U-2]เออทิช 1946ออมส์ 1-2
0-1
อัมคาร์ เพิร์ม[U-6] 1 +0
+0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 5 แบนฟิลด์(สำรอง) 1-3
0-2
บานฟิลด์(สำรอง) 2 +0.75
FT 20:00 4 พลาเทนเซ่(สำรอง) 2-0
2-0
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 1 1 -0.5
FT 20:00 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 3-0
1-0
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 3 +0
FT 20:00 2 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 0-0
0-0
ฮูรากัน(สำรอง) 4 +0
-0.25
FT 20:00 2 1 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 1-1
1-1
ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 1 +0.25
FT 20:00 6 1 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 1-1
0-1
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 1 4 +0
FT 20:00 1 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 2-0
2-0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 5 -1
FT 20:00 2 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1-0
0-0
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 3 -1
FT 20:00 1 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 3-1
1-0
นีเวลล์ส (สำรอง) 2 -0.25
+0
FT 20:00 3 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 2-2
1-2
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 5 -0.25
+0
FT 20:05 3 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 2-1
1-0
โกดอย ครูซ (สำรอง) 1 4 +0
Macau FA Cup (Macau FA Cup)
Pend 20:05 Wan Guan
Ieong Heng -0.25
-1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:15 3 โคลอน (สำรอง) 0-1
0-0
ลานุส(สำรอง) 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 [HOL D1-7]โกรนิงเก้น 2-1
1-0
เอสซี ฮีเรนวีน[HOL D1-12] -0.25
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 20:30 1 [4]โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) 3-1
1-0
เนเมน กร็อดโน่ (ญ)[3] 1 +0.25
+0
+0.25
Scotland League Cup (Scotland League Cup)
FT 21:00 [SCO CH-8]อายร์ ยูไนเต็ด 3-0
0-0
ฟัลเคิร์ก[SCO L1-2] -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 21:00 [16]สปุตนิก 0-3
0-0
เอฟซี โกเมล[5] -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 21:00 3 [16]โดลโกพรูดนี่ 1-1
1-1
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[6] 1 4 +0
+0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 21:00 [B-4]เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 1-2
0-1
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)[B-3] +0.75
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 [(a)-10]เนกาซ่า (ยู20) 3-0
1-0
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)[(a)-9] -0.25
+0
Nigeria Cup (Nigeria Cup)
FT 21:00 1 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 1-0
1-0
กอมเบยูไนเต็ด 3 -1.5
-1.25
FT 21:00 2 เคโน พิลเลร์ส 0-1
0-0
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 3 -1
FT 21:00 2 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1-0
0-0
ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี 2 -1
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 21:00 2 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 3-1
2-0
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 3 -1.25
-1
-1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:05 2 [CB-11]FK Fakel Voronezh Youth 0-2
0-1
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์[CB-6] 1 +0.25
Nigeria Cup (Nigeria Cup)
FT 21:05 2 Gateway Utd FC 1-1
0-0
Bayelsa United 4 -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:15 [GER D1-9]สตุ๊ตการ์ต(N) 5-2
2-1
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[GER D1-15] -0.25
-0.5
FT 21:30 [HOL D2-8]โรด้า เจซี 2-4
0-3
อาร์เคซี วาลไวก์[HOL D1-15] -
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 21:30 1 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด) 2-1
0-0
โอมาน (ฟุตบอลชายหาด) 2 -1.25
-1
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 1 [GEO D1-6]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 1-0
0-0
ซาบาห์[MAS SL-7] 2 +0
FT 22:00 [POL D1-17]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 4-0
2-0
พุชช่า นิโปโลมิเช่[POL D1-13] -
Postp 22:00 [CYP D2-2]PAEEK Keryneias
Onisilos Sotiras[CYP D2-6] -0.75
-1.25
-1
Cancel 22:00 [ITA D1-3]อตาลันต้า
โมเดน่า[ITA C1B-4] -
FT 22:00 2 [UKR D1-1]ดินาโม เคียฟ(N) 1-1
0-1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[GER D1-7] 1 -0.25
+0
FT 22:00 3 [CYP D1-8]อโปเอล นิโคเซีย(N) 0-1
0-0
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน[ISR D1-11] 3 -0.5
-1
FT 22:00 1 [POL D1-5]เอลเคเอสลอดซ์(N) 3-0
0-0
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[POL D2-15] -1.5
-1.25
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 22:00 1 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 2-2
1-0
เอฟซี วราทิมอฟ -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 22:00 2 [6]ทาบอร์เซซานา 0-1
0-0
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[7] 2 +0.25
+0
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 22:00 2 [4]อัลซอลส์ 5-0
3-0
มานน์[8] 1 -1
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 22:00 2 [B-1]โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 3-0
1-0
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)[B-5] 1 +0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 [(a)-17]เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0-1
0-0
โตลูกา(ยู 20)[(a)-16] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 [CA-5]Metallurg Vidnoye 0-4
0-3
โรดิน่ามอสควา[CA-1] 1 3 +1.25
+1.5
+1.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:00 Ngom Egdabya 0-3
0-1
อัลฮิลาล -
FT 22:00 อัล อัคห์ดาร์ 1-0
0-0
อัล นาเซอร์ เบงซี่ -
FT 22:00 คาห์ลีจ ซาร์ต 1-0
0-0
อัล-ตาฮัดดี้ -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:00 Pirkkalan JK 1-2
0-2
เอ็นโอพีเอส -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:05 2 [MKD D2W-3]KF Veleshta 0-1
0-0
Gjilani[Kos L-4] 1 +0.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:05 3 [6]เอฟเค ริเตเรียไอ 3-2
1-0
ดีซัวกาส เทลเซีย[7] 2 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:10 [ITA C1C-1]แตร์นาน่า(N) 3-0
1-0
กรอสเซโต้[ITA C1A-9] -1.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:15 1 โปซีท 5-1
1-1
ทิคก้า 2 -1.5
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 1 [6]เฮดไอเอฟเค 2-2
1-1
เคทีพี ค็อตก้า[11] 3 -0.75
-1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 โครโตเน่ 18-0
10-0
ASD Cotronei Caccuri 1994 -
22:30 KP Calisia Kalisz
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:30 1 [14]เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0-1
0-1
ยูทีเอ อารัด[10] 2 +0
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:30 3 [5]ราดนิคกี้ 1923 3-2
2-1
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[6] 2 +0
+0.5
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:30 1 [5]ฮอนก้าเอสพู (ญ) 2-0
2-0
เอชพีเอส(ญ)[8] -1.5
-1.25
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 22:30 1 [2]เอฟเค มินสก์ (ญ) 5-1
2-0
Dnepr Mogilev (w)[5] 1 -4.75
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
Postp 22:30 [B-9]ซัลปา
คาริเนน โปเจ็ท[B-8] +0.5
+0.25
Postp 22:30 [B-3]แจส พอริ
อีพีเอส เอสโป[B-4] -0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:30 2 [CB-3]เอฟเค อาร์ยาซาน 0-4
0-2
ซัลยุต[CB-2] 2 -0.25
+0
+0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:30 Abu Salim 2-3
0-2
อัล-มาดิน่า -
FT 22:30 Al Athad 1-1
1-0
Al Mahalla -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Pend 22:30 พี ไอร็อต
ตุรกุ -2.5
FT 22:30 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า 4-1
2-1
KyPa -1.75
-2
-1.75
FT 22:30 3 1 วีจี 62 2-1
0-0
ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 1 2 -0.75
FT 22:30 1 มาพีเอส มาส์คู 3-0
2-0
โตเว โปลี 2 -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:35 3 1 [ISR D1-12]ฮาโปเอล เทล อาวีฟ(N) 1-3
1-1
อาร์ก้า กดิเนีย[POL D1-4] 1 +0
-0.25
+0
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:45 4 [8]ทแซร์สโค เซโล 0-0
0-0
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[7] 1 +0.5
+0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 22:59 2 [POL D1-2]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1-1
1-0
สตอล เมียเลช[15] 2 -0.25
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1-2
1-1
เอฟซี พิวนิค -
FT 22:59 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 3-0
1-0
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ -
FT 22:59 1 Herforder SV (w) 2-7
2-4
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 1 +1.75
+2
+2.25
Postp 22:59 [ITA D2-8]เบรสชา
Real Calepina FC -
FT 22:59 [GER D1-2]แอร์เบ ไลป์ซิก 1-2
1-0
มงต์เปลลิเย่ร์[FRA D1-8] -
FT 22:59 1 [HOL D1-8]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1-2
1-2
เอ็นเอซี เบรด้า[HOL D2-5] 2 -1
-0.75
-1
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 22:59 1 Havlickuv Brod 0-3
0-1
เวลเก เมซิริคิ 1 +1.25
+1.75
FT 22:59 Slavicin 3-1
2-1
Holesov -
FT 22:59 2 Bzenec 1-3
0-1
เออเฮิสกี้ บรอด 1 +1.25
+1.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
Postp 22:59 [14]โบแร็ค คาแค็ก
คูคาริคกิ สตานคอม[4] -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:59 2 [11]เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-1
0-0
เบอโน่[CZE D1-16] 1 +0.25
+0.5
FT 22:59 1 [7]วิโซซิน่า จิคลาวา 2-1
1-0
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[12] 2 -0.75
-0.5
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 22:59 FC Helios 3-1
2-0
เรคเวเร เจเค ทาร์วาส -0.75
Postp 22:59 [EST D2-6]ปาร์นู เจเค
Tallinna JK Legion B[EST D3-9] -
FT 22:59 Tulevik II 2-9
0-3
Turi JK Ganvix -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:59 [B-9]กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 0-5
0-3
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์[B-1] 2 +0.75
+1
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:59 2 1 [B-10]ทีพีวี แทมเปเร่(N) 3-3
1-1
เอฟซี เอลเวส-คิสเซท[B-5] 3 +1.5
+2.25
+2
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 22:59 FC Lauterach 2-2
1-2
SC Rothis -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
Postp 22:59 [S-5]เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
ลีเจียน ไดนาโม[S-11] -0.5
+0.25
FT 22:59 4 [WA-11]เอฟซี โอดินต์โซโว 1-1
0-1
เอฟเค เลนินกราเดทส์[WA-5] 3 +0.25
+0.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 22:59 2 ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) 8-3
0-0
ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด) -1.5
-1.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 1 LehPa Kontiolahti 3-1
1-0
พีเอวีอี 1 4 -0.5
FT 22:59 1 Loiske 4-1
0-0
พีพี 70 -0.5
FT 22:59 1 เจนปา 2-0
2-0
ทีเคที -0.75
FT 22:59 2 พุยยุ เฮลซิงกิ 1-3
0-2
แอลพีเอส เฮลซิงกิ 2 -0.5
FT 22:59 จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด 4-0
3-0
วอลคาอัส 1 -1.5
FT 22:59 3 PKKU II 4-1
2-1
เอฟซีคอนตู 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:15 [ENG PR-3]ลิเวอร์พูล(N) 1-0
0-0
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05[GER D1-12] -1.25
-1
FT 23:15 [HOL D2-20]ดอร์เดรชท์ 2-3
1-1
อัลเมเร่ ซิตี้[HOL D2-4] +0.5
+0.75
23:15 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
ลิเวอร์พูล -
FT 23:30 SV Lebring 7-1
2-0
SV Krottendorf -2.25
Postp 23:30 [FRA D3-8]Stade Briochin
อูแอส กงการ์กโน่[FRA D3-5] -
FT 23:30 1 [HUN D2E-11]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 1-1
1-0
อัล อิตติฟาค[KSA PR-5] +0.5
+0.25
FT 23:30 [FRA D4C-4]Martigues 2-2
1-1
บรูค พีรอนนาส[FRA D3-10] -
23:30 [HUN D2E-11]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
เอสซี แมนสดอร์ฟ[AUS D3E-7] -
FT 23:30 SV Gerasdorf Stammer 0-6
0-5
SV Stripfing Weiden +1.25

+2.25
FT 23:30 [ITA D1-6]ลาซิโอ(N) 5-2
4-0
ตริเอสติน่า[ITA C1B-6] 1 -2
-2.25
FT 23:30 [GER RegN(s)-8]เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 0-1
0-0
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น[GER RegW-6] -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 23:30 2 [9]เอฟซี ลวีฟ 1-1
1-1
เอฟซี มาริอูพอล[11] 2 +0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 23:30 1 [5]เฟรเดอริเซีย 2-0
2-0
โฮโบร[8] 1 -0.25
-0.5
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:30 2 [8]FC Superfund Pasching 2-4
1-3
ลาฟนิทซ์[5] 3 +0.25
+0
FT 23:30 2 [15]เอสวี ฮอร์น 2-1
1-0
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา[16] 4 -0.5
-0.25
-0.5
FT 23:30 1 [12]เอสเคยู อัมเสตทเทน 1-1
0-1
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์[9] 2 -0.25
+0
FT 23:30 2 [11]ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 1-1
0-1
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค[4] 3 +0.5
+0.75
FT 23:30 5 1 [10]คัพเฟ่นเบิร์ก 0-2
0-0
เอฟซี ไลเฟริ่ง[2] 1 2 +0.75
+1.25
+1
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
Postp 23:30 [7]ทูเลวิค วิจานดี่
วาปรัส ปาร์นู[10] -
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 23:30 Transfer Wise 2-9
0-3
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 23:30 2 [B-16]วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 1-0
0-0
ทีเอสวี บุชบัช[B-12] 2 -0.25
FT 23:30 [B-6]เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 1-1
1-1
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)[B-7] 1 +0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 23:30 4 SV Pullach 1-2
0-1
FC Ismaning 2 +0.25
+0
Ecuador Reserve League (Ecuador Reserve League)
FT 23:30 1 Tecnico Universitario Reserves 0-2
0-0
Universidad Catolica del Ecuador Reserves 2 +1.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
Pend 23:30 SC St Stefan
SGA Sirnitz -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:30 1 เอฟซี คุไซซิ 1-2
1-1
ฟูทูร่า ปอร์โว 2 +1.75
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 23:45 3 [19]ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 0-1
0-0
ดับบิวเอ ทเลมเซน[17] 2 +0
+0.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 23:45 3 Villacher SV 6-2
2-1
Nussdorfer AC 1 +0.25

ผลฟุตบอลวัน 24 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 00:00 2 [9]เอฟเค รอสตอฟ 0-2
0-2
ดินาโม มอสโก[7] 3 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 เอสวี วิลดอน 3-0
1-0
SV Pachern -1.25
-1.75
FT 00:00 FSG Oberpetersdorf 0-3
0-0
Traiskirchen[AUS D3E-4] -
FT 00:00 [POL D2-16]โอลิมเปีย ไอบรองก์ 4-1
1-1
GKS Przodkowo 1 -1.25
-1.75
00:00 [SPA D31-9]นูมานเซีย
แอตเลติโก้ มาดริด[SPA D1-1] +1.25
FT 00:00 [AUS D3E-9]Ask-bsc Bruck/leitha 0-0
0-0
ASK Mannersdorf -1
-1.5
Postp 00:00 Neckarsulmer Sport-Union
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[GER RegS-18] -
FT 00:00 1 [SPA D1-1]แอตเลติโก้ มาดริด(N) 1-1
1-1
นูมานเซีย[SPA D31-9] 2 -1.25
-0.75
-1
Postp 00:00 [SPA D32-4]ราซิ่ง ซานตานเดร์
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี[SPA D31-18] -
FT 00:00 1 [GER RegN(s)-10]SV Atlas Delmenhorst 2-2
1-1
วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 1 -0.75
FT 00:00 [HOL D2-2]โก อเฮด อีเกิ้ลส์(N) 1-1
1-1
วิเทสส์ อาร์นเฮม[HOL D1-4] 2 +1
+0.5
FT 00:00 [HOL D1-17]วีวีวี เวนโล 1-4
1-2
เฮลมอนด์ สปอร์ต[HOL D2-12] -1
-0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 [DEN SASL-12]เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-2
0-0
เฮอฟอล์จ โคเก้[6] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 00:00 2 [4]เฮลซิงกอร์ 1-0
1-0
เฟรมัด อเมเจอร์[7] 2 +0
-0.75
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 00:00 3 [3]ซีอาร์ เบลูอิซดัด 1-0
0-0
เอ็นซี มากร้า[14] 5 -1.5
FT 00:00 [2]เจเอส ซาอัวร่า 2-2
0-0
เอเอสโอ ชเลฟ[16] -
FT 00:00 3 [11]อาร์ซี รีไลแซน 1-0
1-0
เจเอส คาบิลี่[9] +0
FT 00:00 1 [7]โอลิมปิก เมเดีย 1-2
1-1
ปาราดัว เอซี[10] -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 00:00 3 [9]บันก้า การ์ซได 1-4
0-4
Hegelmann Litauen[5] +0.75
+1
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
Postp 00:00 [GER D2-16]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก[16] -0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 2 [B-13]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1-2
0-0
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น[B-15] 1 -1
-0.75
FT 00:00 2 [NE-9]ชามนิตเซอร์ 3-1
1-0
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[NE-19] 1 -0.75
-1
FT 00:00 2 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 2-0
2-0
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1 +0
FT 00:00 2 [B-3]บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-0
1-0
เอสวี เฮล์มสเตเทน[B-2] 5 -1.5
-1.75
FT 00:00 2 [NE-15]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 4-0
2-0
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[NE-14] 1 +0.25
+0.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 3 [WT-7]เอสซี ชวาส 2-1
0-0
เอสวี ฮอลล์[WT-10] 7 -2.5
-3
-2.75
FT 00:00 2 [WS-4]ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 2-1
2-0
เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน[WS-7] 3 +0.25
FT 00:00 [WS-3]เอสวี เซเคอเคน 4-1
2-1
ยูเอสเค อานิฟ[WS-5] 1 -
FT 00:00 [WS-10]เอสวี คูเคิล 1-0
1-0
บิชช็อฟส์โฮเฟิน[WS-6] -
FT 00:00 3 SK Treibach 1-1
0-1
เอสเฟา รีด บี 1 4 -0.25
FT 00:00 2 [C-9]เอสซี ไวซ์ 2-2
1-0
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ[C-1] 4 +0
FT 00:00 3 [C-11]อัลเลอไฮเลเกน 3-1
3-0
ซานตาอานา[C-2] 1 +0
+0.5
+0.25
FT 00:00 [C-15]วอคลามาร์ค 1-0
1-0
เอฟซี เวลส์[C-16] -
FT 00:00 2 1 [C-5]ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 2-1
1-1
เอสซี คาลสดอฟ[C-7] 3 -0.25
+0
FT 00:00 3 [C-4]ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 2-3
0-1
ยูนิออน กรูเทน[C-3] 2 -0.25
-0.75
FT 00:00 [C-10]ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 2-1
1-0
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม[C-8] 1 -0.25
+0
-0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:00 3 Feucht SC 2-0
1-0
DJK Don Bosco Bamberg 3 -0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:00 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 2-0
1-0
St Michael Bleiburg 2 -1
-1.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:15 2 1 DJK Ammerthal 2-1
2-0
เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 3 -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 เอฟซี เอสพู 2 0-2
0-0
ซาปา +1.5
FT 00:15 3 วัลท์ติ 3-1
1-0
FC Kapina 3 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 Brinkumer SV 3-1
0-0
Rotenburger SV -
FT 00:30 [ENG L2-2]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1-3
1-3
เบรนท์ฟอร์ด[ENG LCH-3] -
FT 00:30 ทาเวิร์น 2-0
0-0
เคียสโซ +1
Postp 00:30 [SPA D31-4]ซาลามังก้า
เรอัล บายาโดลิด[SPA D1-19] -
Postp 00:30 Rotenburger SV
TSV Buchholz 08 +0.25
FT 00:30 [AUS D3E-1]เวียนเนอร์ เอสซี 3-1
1-0
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ -1.25

-2.25
FT 00:30 FC Stern Marienfelde 0-1
0-0
SFC Stern 1900 +1.75
+1.5
00:30 ซาลามังก้า
เรอัล บายาโดลิด บี -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 00:30 2 [4]เอฟซี รุค เบรสต์ 1-0
0-0
ตอร์ปิโด มินส์ค[8] 1 -1
-1.25
-1
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 1 [12]อัล บากา 0-2
0-2
ซาฮับ เอสซี[11] +0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 1 [B-17]เอฟซี เมมมินเก้น 1-1
0-0
SC Eltersdorf[B-19] +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 Hemsworth Miners Welfare 0-8
0-2
บาร์นสลีย์[ENG LCH-5] -
01:00 [MAL D1-6]มอลตาเอฟซี
บัลซาน เอฟซี[MAL D1-11] -0.25
FT 01:00 เอฟซี เอล 0-3
0-3
บาร์เซโลน่า บี +2.5

+3.75
01:00 ยูอี ฟิกูเรส
บาร์เซโลน่า บี[SPA D33-3] -
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 01:00 3 [12]เอฟเค วอซโดวัค 2-1
1-0
โปรเลเตร์ โนวี ซาด[16] 2 -0.25
-0.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 01:00 4 1 [6]เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-0
0-0
โลโคโมทีฟ โซเฟีย[BUL D2-2] 5 -1
-1.25
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 01:00 2 [6]เทรนซิน 4-0
4-0
ซลาเต้ โมราฟเซ่[5] 2 -1
-0.75
-1
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 01:00 1 [7]ดราโกโวลแยค 0-4
0-2
ดินาโม ซาเกร็บ[8] +2
+1.75
+2.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 4 [8]ธอร์ อคูเรย์รี่ 4-2
3-0
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[6] 3 -0.25
+0
FT 01:00 2 [2]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 4-1
0-1
กรินดาวิค[4] 1 -0.5
-0.75
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
FT 01:00 4 กอริติบ้า(ยู 23) 0-2
0-0
ซิเอร่า (ยู 23) 2 +0.5
+0.75
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:00 2 [S-12]Undy Athletic 2-3
0-2
Cambrian Clydach[S-4] 4 +1.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 01:00 Al-Ahli Tripoli 4-0
1-0
Al Khmes -
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:00 2 เกลนวิลล์ เอฟซี 1-0
1-0
คอลลินส์ทาวน์ 6 +0.25
FT 01:00 2 บลูเบล ยูไนเต็ด(N) 3-1
2-0
Edenderry Town FC 4 -0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 3 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 0-0
0-0
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 4 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:15 [ENG L2-14]สตีฟเนจ โบโรห์ 1-0
0-0
คริสตัล พาเลซ[ENG PR-14] 1 +0
-0.25
FT 01:15 [ENG L1-14]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 2-3
1-2
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[ENG PR-12] +1.5
+2
Pend 01:15 [GRE D1-1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
กาลาตาซาราย[TUR D1-2] -0.5
+0
-0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 01:15 1 [(c)-1]เซียนเซียโน่(N) 0-0
0-0
อคาเดเมีย กันโตเลา[(c)-14] 2 -0.75
-1
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
01:25 [AUT D1-9]ซังค์ พอลเท่น
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[14] -1
-1.25
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
FT 01:30 1 [4]สตวร์มกราซ 1-3
1-0
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[1] 2 +1.25
+1
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 01:30 1 [9]เลช พอซนาน 0-0
0-0
ราดอมเมียร์ก ราดอม[POL D1-1] 1 -1
-0.75
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 01:30 2 [3]ชาลเก้ 04 1-3
1-0
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[4] 2 +0
-0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 1 [ENG CN-21]อัลเฟรตัน ทาวน์ 1-2
0-0
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[ENG L2-16] 1 +1.75
FT 01:30 [ENG LCH-22]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 3-1
1-1
ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ -
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
Postp 01:30 [9]เนอชาแตล ซามักซ์
อารัว[5] +0.25
+0
FT 01:30 3 [3]สเตด โลซาน อูชชี 1-1
1-0
วินเตอร์ทูร์[6] 1 3 -0.5
-0.25
Postp 01:30 [2]เอฟซี ธูน
อีเวอร์ดอน -0.75
-0.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:30 [15]ดาเชีย มิโอวินี่ 0-2
0-1
ราปิด บูคาเรสต์[5] 1 +0
+0.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 01:30 4 1 [2]ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1-0
0-0
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า[14] 2 2 -1
-0.75
-1.25
FT 01:30 [7]ดิฟาร์ เอล จาดิดา 2-3
1-0
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย[16] 1 -0.25
+0
+0.25
FT 01:30 2 [15]เรพิด คลับ อวด เซม 2-1
0-0
มาเกร็ฟ เท็ทวอน[12] 2 -0.25
+0
FT 01:30 4 [4]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 3-2
1-1
เอฟยูเอส ราบัท[13] 1 -0.5
-0.25
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:30 4 [11]เกรสฟอร์ดแอธเลติก 0-3
0-1
Colwyn Bay[3] 1 +0.75
FT 01:30 4 [13]บัคลี่ย์ ทาวน์ 1-0
0-0
บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี[5] 3 +1
+0.75
+1
FT 01:30 4 [S-7]แอลลาเนลี 0-3
0-2
อัมมันฟอร์ด[S-6] 3 -0.75
-0.5
FT 01:30 2 [S-14]ทาฟฟ์ เวลล์ 0-1
0-0
กอยเตร ยูไนเต็ค[S-8] 2 +0.75
FT 01:30 5 [S-3]ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 3-0
2-0
มหาวิทยาลัยสวอนซี[S-1] 2 +0
+0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:30 1 พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี 4-1
2-1
ดับลิน บัส เอฟซี 3 -1.5
-1.75
-2
Northern Ireland Cup Women (Northern Ireland Cup Women)
FT 01:30 Mid Ulster (w) 0-7
0-3
Sion Swifts (w) -3






+3.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 2 SESP Taguatinga U20 2-1
1-1
Gremio Esportivo Brazlandia U20 3 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:40 นอร์ทวูด 0-2
0-1
เชสแฮม ยูไนเต็ด[ENG-S PR-9] +1.75
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 01:45 1 [6]สตองดาร์ด ลีแอช 1-1
0-0
ราซิ่ง เกงค์[4] 2 +0.25
+0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 Emley AFC 2-1
0-0
สต็อคบริดจ์ 1 +0.75
+0.5
Pend 01:45 แคมเปียน เอเอฟซี
Silsden +0
FT 01:45 [ENG CS-6]แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1-1
0-0
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[ENG L1-19] +1.25
+0.5
ไอร์แลนด์ fai คัพ (ไอร์แลนด์ fai คัพ)
FT 01:45 [IRE D1-6]แอธโลน ทาวน์ 3-3
0-1
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[IRE PR-9] 1 1 +0.75
+0.5
+1
FT 01:45 1 [IRE D1-10]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 3-0
3-0
คาร์บินทารี เอฟซี[IRE D1-7] 3 +0
FT 01:45 3 [IRE D1-4]ยูซี ดับลิน 2-0
0-0
เชลบอร์น[IRE D1-1] 5 +0.5
FT 01:45 1 [IRE PR-2]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 6-0
2-0
Bray[IRE D1-5] 1 -1.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
01:45 Tolka Rovers
Glebe North FC -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 [ENG L1-18]พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-2
0-1
มิดเดิลสโบรห์[ENG LCH-10] -
Pend 02:00 สเกลเมอร์สเดลยูไนเต็ด
Bootle -
ไอร์แลนด์ fai คัพ (ไอร์แลนด์ fai คัพ)
FT 02:00 1 [IRE PR-1]แชมร็อค โรเวอร์ส 2-0
2-0
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[IRE D1-2] 1 -1.75
-2
FT 02:00 1 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 4-0
3-0
มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 2 +0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 02:00 2 [20]ลอนดริน่า พีอาร์ 1-0
0-0
เรโม เบเลม[11] 4 +0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 02:00 4 [B-4]คริคูม่า 1-0
1-0
ฟิกูเรนเซ่[B-6] 4 -0.25
-0.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:00 1 เชอร์รี โอรชาร์ด 0-3
0-2
Wayside Celtic 1 +0.25
+0.5
Northern Ireland Cup Women (Northern Ireland Cup Women)
FT 02:00 ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) 4-0
4-0
St. James Swifts (W) -3.5

-4.75
-4.5
ไอร์แลนด์ fai คัพ (ไอร์แลนด์ fai คัพ)
FT 02:10 3 St Kevins Boys 1-4
1-1
Kilnamanagh AFC 2 +0.75
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
Postp 02:15 [12]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
เฟรม เรย์จาวิค[1] +2.75
+2.5
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
FT 02:15 1 [POR D1-14]ปอร์ติโมเนนเซ่ 2-1
2-1
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[POR D2-4] 1 -0.5
-0.75
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 02:15 [5]วอลซันกูร์ 4-0
2-0
เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์[12] -1.5
-1.25
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 02:30 [6]เอ็มซี แอลเจอร์ 3-0
1-0
เจเอสเอ็ม สกิกดา[20] -
FT 02:30 1 [4]ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 2-1
0-1
ยูเอส บิสกรา[13] 3 -1
-1.25
FT 02:35 [18]ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 1-0
0-0
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์[15] +0
-0.25
FT 03:00 4 [12]เอเอส เอน เอ็มลิล่า 2-1
1-1
อีเอส เซทิฟ[1] 1 2 +0.5
+0.75
FT 03:00 1 [5]เอ็มซี โอราน 0-0
0-0
ซีเอส กงส์ต็องตีน[8] 1 1 -0.75
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 3 [E-5]แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 4-1
1-0
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[E-4] 4 +0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 03:00 4 Mixto U19 0-2
0-1
Atletico MT U19 1 4 -0.5
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:00 3 Independiente Azogues 3-0
1-0
CD DLeon FC 3 -0.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 Skautafelag Reykjavikur 0-4
0-2
เคเอช ฮลิดาเรนดิ 1 +1.75
+2.25
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women)
FT 03:00 1 LDU Quito (W) 1-1
0-1
EL Nacional (W) 2 -0.75
-1.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 2 [(c)-5]คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) 1-2
0-2
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล[(c)-9] 6 -0.25
-0.5
+0
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 04:00 2 [(a)-12]Universitario de Popayan 0-1
0-1
โบญาก้า ซิโค[COL D1(a)-13] 3 +0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 04:30 1 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด 0-1
0-1
เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 1 2 -0.5
FT 04:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู 23 3-3
2-1
Park City Red Wolves 2 -0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:00 4 1 [24]แอดเลติโก ทูคูแมน 1-0
1-0
ซีเอ ฮูราแคน[7] 3 -0.25
+0
-0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 05:00 คลับ อเมริกา (ญ) 3-0
2-0
พูอีบลา(ญ) -1
-0.75
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:00 3 [(c)-10]โซล เดอ อเมริกา 2-1
1-1
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[(c)-6] 1 -0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:00 [19]ปอนเต เปรตา 2-1
0-0
โกยาส[4] 1 +0
+0.25
+0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:00 5 [E-2]โมนาคัส เอสซี 1-1
1-0
มิเนรอสเดอกัวยาน่า[E-3] 3 -0.5
-0.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 06:00 4 1 [B-11]ทริสแทน ซัวเรส 1-1
0-0
เอลมาโกล[B-3] 1 -0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:00 2 [26]นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 1-3
1-1
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์[6] 2 +0.5
+0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 06:00 2 [B-10]โอเอสเต้ 1-1
1-0
ปารานา พีอาร์[B-9] 1 +0
-0.25
+0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 2 New England Revolution B 1-0
0-0
โตรอนโต้ เอฟซี 2 3 +0
-0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:00 1 Midwest United (W) 1-2
0-0
คอนเนตทิคัตฟิวชั่น(ญ) 1 -0.75
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน