ผลบอล 24 กรกฎาคม 2564ผลบอล 23 กรกฎาคม 2564ผลบอล 22 กรกฎาคม 2564ผลบอล 21 กรกฎาคม 2564ผลบอล 20 กรกฎาคม 2564ผลบอล 19 กรกฎาคม 2564ผลบอล 18 กรกฎาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 22 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:10 | นอร์ท แคโรไลนา |
4-0
2-0 |
ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1 1 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 06:10 | 2 [7]เอฟซี เอดมันตัน(N) |
1-0
0-0 |
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี[8] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
Grenada Premier Division (Grenada Premier Division) | |||||
FT 06:30 | Chantimelle FC |
1-0
0-0 |
Sab Spartans Sports Club 2 | -0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:40 | 3 [13]โตรอนโต้ เอฟซี |
1-1
0-0 |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[8] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 06:40 | 2 [6]โคลัมบัส ครูว์ |
0-0
0-0 |
แนชวิลล์ เอฟซี[4] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 06:40 | 1 [7]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี(N) |
1-0
1-0 |
มอนทรีออล อิมแพ็ค[5] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 06:40 | 2 [14]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ |
0-5
0-4 |
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[1] | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:40 | 5 Appalachian FC |
3-3
1-2 |
ชัตตานูกา 1 5 | +1 ▼+0.75 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 06:40 | 2 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ |
1-2
1-0 |
ซีเอยูเวนตูเด้ 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:00 | 2 [12]ชิคาโก ไฟร์ |
2-2
1-0 |
ดีซี ยูไนเต็ด[9] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | 4 Club Atletico Porteno |
0-0
0-0 |
ซีดี เปอร์โต กีโต 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:25 | 3 [11]เอฟซี ซินซินเนติ |
1-1
0-0 |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[10] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 07:30 | 6 [ARG D1-17]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส |
0-2
0-1 |
ริเวอร์เพลท[ARG D1-22] 3 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 07:30 | 4 [BRA D1-6]ฟลาเมงโก(N) |
4-1
1-1 |
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[ARG D1-21] 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 07:30 | 2 [PAR D1(c)-8]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) |
0-1
0-0 |
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[COL D1(a)-7] 3 | -0.5 | |
FT 07:30 | 3 [BRA D1-4]บรากันติโน้ |
1-1
0-1 |
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล[ECU D1(a)-3] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 2 1 [1]เนาติโก (พีอี) |
2-1
2-1 |
บราซิล เด เปโลตัส[15] 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 07:30 | 1 [12]เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ |
2-2
1-1 |
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[8] 3 | +0 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 07:30 | 1 [(a)-12]บลูมมิ่ง |
2-0
2-0 |
เดอะ สตรองเกสต์[(a)-1] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 07:30 | 1 [16]เฟอร์นันเดซ ไวเอิล |
1-0
0-0 |
ดิปอรเต่ส เตมูโก[3] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:40 | 2 [2]แคนซัส วิซาร์ดส์ |
1-1
0-0 |
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[11] 1 5 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 08:05 | 2 [4]โคโลราโด ราปิดส์ |
2-0
0-0 |
เอฟซี ดัลลัส[13] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:05 | 1 [(a)-3]มิลเลียนนาริออส |
2-1
0-1 |
เดปอร์เตส ควินดิโอ[(c)-3] 1 | -1.25 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 08:30 | 2 [19]ซาน อันโตนิโอ |
3-0
1-0 |
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด[12] | +0 ▲▲-0.5 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:00 | [7]รีล ซอลต์ เลค |
2-2
2-1 |
แอลเอ กาแลกซี่[3] 2 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 09:00 | มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) |
0-2
0-1 |
FC Davis (W) | +0.75 ▲+1 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 09:00 | 5 [3]แปซิฟิก เอฟซี(N) |
4-2
1-2 |
Atletico Ottawa[5] 1 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:30 | 1 [8]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
2-1
1-1 |
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[5] | +0 ▲▲+0.5 |
|
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 14:30 | 4 อียิปต์ (ยู 23)(N) |
0-0
0-0 |
Spain U23 | +0.75 ▲▲▲ ▲+1.75 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 14:30 | [A-2]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) |
2-2
2-0 |
ชานซี เมโทรโพลิส[A-1] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 14:30 | 2 [B-1]ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) |
1-1
1-0 |
เหอเบ่ย จิงยิง[B-2] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 14:30 | 2 [B-5]จีน (ยู20)(N) |
2-1
1-0 |
Shaanxi Beyond[B-7] 1 | -1.25 | |
FT 14:30 | 1 [A-8]อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ(N) |
0-3
0-1 |
ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี[A-4] 2 | +2 | |
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 15:00 | 1 เม็กซิโก (ยู 23)(N) |
4-1
0-0 |
ฝรั่งเศส ยู23 2 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 15:00 | 1 นิวซีแลนด์(ยู23)(N) |
1-0
0-0 |
เกาหลีใต้(ยู 23) | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 15:00 | [CHA D2B-4]Qingdao Zhongchuang Hengtai(N) |
2-2
2-2 |
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์[CHA D2A-4] | -0.5 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 15:00 | [C-5]Quanzhou Yaxin(N) |
0-1
0-1 |
ฮูวนาน บิลโลวส์[CHA D2A-9] 1 | +0.25 | |
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 15:30 | 2 1 ไอวอรี่โคสต์ (ยู 23)(N) |
2-1
1-1 |
ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 15:30 | 3 1 [B-6]เทียนจิน เทนด้า(N) |
1-3
1-2 |
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว[B-3] 1 3 | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
FT 15:30 | 1 [B-5]ชางชุน ย่าไท่(N) |
2-0
1-0 |
ปักกิ่ง กั๋วอัน[B-4] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 15:30 | 1 [A-5]ไซโบ้ ซันเดย์(N) |
1-3
0-1 |
ซูโจว ดองวู[C-5] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 16:00 | 2 Musgrave Reserves |
1-1
0-1 |
Runaway Bay Reserves 2 | +0 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 16:30 | 1 [7]เนอร์เล่ย์ เอฟซี |
2-6
0-1 |
ไพน์ฮิลส์[2] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 16:30 | 3 Gold Coast United U23 |
3-1
2-1 |
Brisbane Olympic FC U23 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:45 | โคลูบารา |
1-1
0-1 |
ฮาโปเอล ฮาเดร่า | - | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 17:00 | ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด |
1-3
1-1 |
พาโรยูไนเต็ด 4 | +1.75 ▼+1.5 |
|
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 17:30 | 5 1 อาร์เจนติน่า(ยู23)(N) |
0-2
0-1 |
ออสเตรเลีย (ยู 23) 7 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 17:30 | [B-1]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) |
1-0
1-0 |
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน[B-4] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 18:00 | 2 ฮอนดูรัส (ยู23)(N) |
0-1
0-1 |
Romania U23 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 18:00 | 2 ญี่ปุ่น(ยู23) |
1-0
0-0 |
แอฟริกาใต้ (ยู23) | -0.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲-2.5 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 18:00 | 3 Chertanovo Moscow Youth |
3-2
1-2 |
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 18:30 | 1 บราซิล (ยู 23)(N) |
4-2
3-0 |
Germany U23 1 6 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 18:30 | โมลเด้ (ยู 19) |
3-3
1-2 |
ทรอมโซ่ (ยู 19) 1 | -0.75 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | [B-3]คุนชาน เอฟซี(N) |
1-0
0-0 |
เสิ่นหยาง เออบาน[C-4] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 18:35 | 3 [B-2]หนันท่ง ฉื่อยัน(N) |
3-0
0-0 |
ปักกิ่ง ลี่ กง[C-6] 1 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 19:00 | 3 [C-3]กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) |
0-0
0-0 |
เจียงซี เหลียนเชง[B-5] 1 | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 19:30 | 3 [B-8]ต้าเหลียน อาเออร์บิน(N) |
1-1
1-1 |
หวูฮั่น ซอลล์[B-7] 1 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 20:00 | 3 อิตาโบไร อาร์เจ |
1-2
0-0 |
Uni Souza 4 | +1.5 ▲+1.75 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 20:00 | 4 วาสโก ดา กามา (ยู 20) |
0-0
0-0 |
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 3 | +0 | |
FT 20:00 | 4 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) |
2-0
0-0 |
โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 1 อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20) |
0-1
0-1 |
Audax Rio EC U20 3 | -1.75 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 20:00 | 2 1 [KAZ PR-2]โลโคโมทีฟ อัสตานา |
2-0
1-0 |
อาริส ซาโลนิก้า[GRE D1-2] 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 4 [ARM D1-1]อรารัต เยเรวาน(N) |
2-4
0-1 |
สลาสค์ วรอคลาวน์[POL PR-4] 4 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Macau FA Cup (Macau FA Cup) | |||||
FT 20:10 | 3 1 Alfandega |
3-2
1-1 |
ทิม ไออีซี 2 | +0.25 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 20:30 | 1 [B-7]Oygarden FK |
1-0
0-0 |
ออด เกรนแลนด์ 2[B-6] 2 | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 21:00 | [(c)-18]เกเรตาโร่ (ยู20) |
0-1
0-0 |
คลับ อเมริกา (ยู 20)[(c)-4] | +0.75 ▼+0.5 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | [3]Sportivo Ameliano |
4-0
1-0 |
ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส[18] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | [4]อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. |
1-0
0-0 |
เจนเออะแร็ล ดิแอซ[17] | -0.75 | |
Estonia U19 League (Estonia U19 League) | |||||
FT 21:00 | 1 Tallinna JK Legion U19 |
5-0
1-0 |
JK Nomme Kalju U19 1 | -3.5 ▼▼-3 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | [CYP D1-6]โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี(N) |
2-1
0-1 |
โดซ่า คาโตโกเปีย[CYP D1-9] 1 | +0 | |
FT 22:00 | [TUR D1-4]แทร็บซอนสปอร์ |
1-0
1-0 |
บันไดมาสปอร์[TUR D2-11] | - | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:00 | Al Sadaqa FC |
1-0
0-0 |
ดาร์เนส | - | |
FT 22:00 | อัลอันวาร์ |
4-2
1-1 |
Shah Bob Chyba | - | |
FT 22:00 | Altai Phoenix |
2-1
0-1 |
อัล-อาห์ลี เบงซี่ | - | |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 [6]ควาร่า ยูไนเต็ด |
3-1
2-0 |
วิคกิ ทัวร์ริส[14] 2 | -1.5 | |
FT 22:00 | [10]Akwa Starlets |
4-0
2-0 |
อะดามาวา ยูไนเต็ด[20] | -1.5 | |
FT 22:00 | 1 [19]อิฟานยี่ ยูบัช |
1-1
1-0 |
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[4] 3 | -0.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:00 | 2 ทูลอน ทีเอสโต |
0-7
0-3 |
อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 2 Rukh Brest Reserves |
3-2
0-1 |
เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:10 | 6 คูเวต (ยู 23)(N) |
4-2
3-1 |
บาห์เรน(ยู23) 1 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | [BUL D1-13]อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว |
7-0
5-0 |
Chevenberg Guerrillas | - | |
FT 22:30 | [MKD D2E-8]โปเบด้า |
1-3
1-1 |
KF Besa 1976 | - | |
FT 22:30 | [MKD D1-4]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ |
2-1
0-0 |
อคาเดมี่ ปานเดฟ[MKD D1-7] | - | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:30 | อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) |
1-2
0-2 |
Rafeeq | - | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 22:30 | 3 Santa Rosa Pucallpa |
3-0
3-0 |
Santos FC 4 | -0.25 ▼+0 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 2 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส |
3-2
1-1 |
นอร์วัลล่า 1 4 | -0.25 | |
FT 22:30 | 1 OsPa |
3-6
3-1 |
FC Raahe 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women) | |||||
FT 22:30 | 1 Turun Weikot (w) |
1-1
0-0 |
ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 1 | +4 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 22:30 | 1 [LIT D1-3]บอลติกปาเนเวจิส |
0-1
0-0 |
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[SER D1-8] 3 | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:35 | 1 [SER D1-15]เอฟเค แรด เบลเกรด |
0-3
0-1 |
ฮาโปเอล เคอร์ยัต[ISR D1-4] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:45 | เบต้าเยรูซาเล็ม(N) |
0-0
0-0 |
เออีเค ลาร์นาคา 2 | +0 | |
FT 22:59 | เบเนเวนโต้ |
2-2
1-1 |
โฟลิคโน กัลโช่ | -4.5 | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 22:59 | FC Kohvile |
1-2
0-2 |
เจเคเวลโค่ทาร์ทู | - | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 22:59 | [B-11]นาร์โด เอฟเค |
3-2
1-0 |
โรเซนบอร์ก บี[B-12] | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 2 เอซีอี |
0-1
0-0 |
แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 1 | -0.5 | |
FT 22:59 | 2 Nykarleby IK |
1-1
1-0 |
Idrottsklubben Myran 2 | -0.75 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 22:59 | 1 [RUS PR-4]เอฟเค โซชิ |
3-0
1-0 |
เคสลา เอฟเค[AZE D1-6] 3 | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 22:59 | 2 [NOR D1-1]โมลด์ |
3-0
2-0 |
เซอร์เวตต์[SUI Sl-3] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 22:59 | 1 1 [AZE D1-2]คาราบัค |
0-0
0-0 |
แอชดอด เอ็มเอส[ISR D1-3] 2 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 22:59 | 3 [AUT D1-8]ออสเตรียเวียนนา |
1-1
1-0 |
เบรย์ดาบลิค[ICE PR-3] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 22:59 | 1 [LAT D1-2]ริกาสฟุทโบลา สโกลา(N) |
3-0
3-0 |
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่[HUN D1-2] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | 4 [FIN D1-2]คูพีเอส |
2-2
1-1 |
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า[UKR D1-5] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | 1 [SLO D1-3]เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(N) |
1-0
0-0 |
บีร์คีร์คารา เอฟซี[MAL D1-4] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:10 | 2 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส |
0-0
0-0 |
ฮาโปเอล เยรูซาเลม 3 | +1.5 ▼+1.25 ▲▲+1.75 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:15 | 1 แอตแลนติส 2 |
10-0
3-0 |
ตูยูซูล่า 1 | -3.25 ▲-3.5 ▼▼-3 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 23:25 | 2 [4]ซีดี โคเปียโป เอสเอ |
1-0
1-0 |
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[13] 4 | -0.25 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 23:30 | 6 [LUX D1-2]เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ |
0-1
0-1 |
โบฮีเมี่ยนส์[IRE PR-4] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 23:30 | 3 [GEO D1-2]ดินาโม ทบิลิซี |
1-2
0-1 |
มัคคาบี้ ไฮฟา[ISR D1-1] 4 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 23:45 | [SWE D1-5]ฮัมมาร์บี้ |
3-1
0-0 |
มาริบอร์[SLO D1-2] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 23:45 | 3 [SWE D1-3]เอล์ฟส์บอร์ก |
4-0
3-0 |
เอฟซี มิลซามี่[MOL D1-2] 3 5 | -2 ▲▲▲-2.75 ▼-2.5 |
|
ผลฟุตบอลวัน 23 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | สปอร์ติ้ง กิฆอน(N) |
7-0
5-0 |
ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | -2.5 ▲▲▲-3.25 ▼-3 |
|
FT 00:00 | 1 เซบีย่า(N) |
1-0
0-0 |
ลาส พัลมาส 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 1 [7]เฮลซิงบอร์ก |
2-3
1-2 |
ไอเอฟเค วาร์นาโม่[5] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 [2]เอล อาห์ลี |
1-1
0-0 |
NBE SC[16] 1 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:00 | 1 [C-14]SV Spittal |
0-2
0-2 |
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)[C-6] 3 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [A-8]โมสส์ |
0-4
0-3 |
อัสเคอร์[A-4] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [B-9]โนท็อดเด้น เอฟเค |
4-1
2-0 |
เฟรม ลาวิค[B-10] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:00 | 1 อีไอเอฟ อคาเดมี่ |
1-1
1-0 |
เอฟซีเอสพู 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 00:00 | 2 [CZE D1-5]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น |
2-1
2-0 |
ดินาโม เบรสต์[BLR D1-6] 3 | -2 ▲-2.25 ▼-2 |
|
FT 00:00 | 2 [DEN SASL-5]เอฟซี โคเปนเฮเกน |
4-1
1-0 |
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่[BLR D1-10] 2 | -2 ▲▲-2.5 |
|
FT 00:00 | 1 [BUL D1-2]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ |
1-0
0-0 |
สโลวัคโก้[CZE D1-4] | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
FT 00:00 | 1 [GEO D1-1]ดินาโม บาตูมี |
0-1
0-0 |
บาเต้ โบริซอฟ[BLR D1-2] | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 00:00 | 4 [SVK D1-4]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า |
0-0
0-0 |
เซ็บซี่[ROM D1-1] 1 3 | +0 | |
FT 00:00 | 5 [MOL D1-3]ซีเอส เปโตรคุบ(N) |
0-1
0-1 |
ชีวาสสปอร์[TUR D1-5] 2 | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 00:00 | 3 [CYP D1-3]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี(N) |
1-3
1-2 |
เอ็มเอสเค ซิลิน่า[SVK D1-3] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 3 [LIT D1-2]ซูดูว่า |
0-0
0-0 |
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[POL PR-2] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 00:00 | 4 [LAT D1-1]ริก้า เอฟซี |
2-0
1-0 |
เอฟเค สเกนดิจา 79[MKD D1-1] 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [ALB D1-4]เคเอฟ ลาซี(N) |
1-0
1-0 |
ซีเอส คราอิโอว่า[ROM D1-6] 3 | +0.5 | |
FT 00:00 | 4 [MAL D1-3]จีซีร่า ยูไนเต็ด(N) |
0-2
0-0 |
ริเยก้า[CRO D1-3] 1 5 | +1.5 ▼+1.25 ▲+1.5 |
|
FT 00:00 | 3 [CYP D1-2]เออีเอล ลิมาสซอล |
1-0
1-0 |
วัลลัซเนีย[ALB D1-2] 1 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 00:00 | 1 [BUL D1-3]ซีเอสเคเอ โซเฟีย |
0-0
0-0 |
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[LAT D1-4] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 00:00 | 4 [ALB D1-1]ตูตา เดอร์เรซ |
0-2
0-1 |
อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส[ANDSL-1] 4 | -1.25 ▼-1 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 00:15 | 5 ซีเอ แอตเทนาส(N) |
0-0
0-0 |
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | +0.25 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:15 | MPS |
5-2
3-1 |
อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 2 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 00:30 | [IRE PR-5]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด |
|
เชลซี[ENG PR-4] | - | |
FT 00:30 | 2 มึนเช่นกลัดบัค 1894 (ยู 17) |
2-1
0-0 |
VfR Krefeld-Fischeln | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:00 | Gorleston |
0-7
0-2 |
คิงส์ ลินน์[ENG Conf-21] | - | |
FT 01:00 | 2 [SPA D1-7]บียาร์เรอัล(N) |
2-2
2-2 |
โอลิมปิก ลียง[FRA D1-4] | +0 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 01:00 | อัล-ชาต |
1-1
0-0 |
เจ เวอร์โฮ ลีห์ | - | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:00 | 1 CD Coopsol |
1-0
0-0 |
ฮวน อูริช 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ |
4-0
2-0 |
Santa Cruz RJ 2 | -2.5 | |
FT 01:00 | 7 Buzios |
2-1
1-1 |
Paduano RJ 2 5 | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 01:00 | 1 บาร์เซโลนาอีซี |
1-0
0-0 |
อัตเลติโก คาริโอคา 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 01:00 | 1 AE Independente |
3-0
1-0 |
Juventus RJ 3 | -1.25 | |
FT 01:00 | 3 1 Uniao Central |
0-3
0-2 |
ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี 3 | -0.25 | |
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup) | |||||
FT 01:00 | 4 คอรินเทียนส์ (ยู 23) |
0-1
0-0 |
อาไว เอฟซี(ยู 23) 5 | -0.5 | |
FT 01:00 | Fluminense U23 |
4-0
2-0 |
ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 อีซี วิตอเรีย(ยู 23) |
1-2
1-1 |
Bragantino PA U23 4 | -0.25 | |
FT 01:00 | 5 Juventude RS U23 |
2-1
1-0 |
ซานโตส(ยู 23) 4 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 2 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) |
4-1
1-0 |
CRB U23 1 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 2 เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) |
3-0
2-0 |
โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 3 | -2.25 ▲-2.5 ▼-2.25 |
|
FT 01:00 | 3 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) |
2-1
2-1 |
แม็คเคย์ (ยู 20) 4 | -3 ▲▲-3.5 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼-1.5 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:00 | 4 [BUL D1-4]อาร์ดา |
0-2
0-0 |
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[ISR D1-5] 7 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [MKD D1-2]เอฟเค ชคูปิ(N) |
0-3
0-1 |
ซานตาคลารา[POR D1-6] 1 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:00 | 1 [FAR D1-3]เอชบี ทอร์ชาฟน์ |
4-0
1-0 |
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[MNE D1-1] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 01:00 | 2 Guarani de Palhoca |
0-0
0-0 |
บาร์ราเอฟซี | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:10 | เอสเอสเฟา เมอเท็น |
0-4
0-2 |
Fortuna Koln Youth | - | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:15 | [SUI Sl-2]บาเซิ่ล |
3-0
1-0 |
ปาร์ติซานี ทิราน่า[ALB D1-3] 2 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | แสตมฟอร์ด เอเอฟซี |
1-3
1-1 |
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2) | |||||
FT 01:30 | 1 1 Pacatuba |
0-1
0-1 |
อิตาปิโปกา ซีอี 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:30 | 2 [ROM D1-9]สเตอัว บูคาเรสต์ |
1-0
1-0 |
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[KAZ PR-11] 2 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 01:30 | 1 [BEL D1-7]เคเอเอ เกนท์ |
4-0
2-0 |
วาเลเรนก้า[NOR D1-5] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 01:30 | 4 [BOS PL-1]เอฟเค เวเลซ(N) |
2-1
1-1 |
เออีเค เอเธนส์[GRE D1-3] 4 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 01:30 | 2 [MNE D1-2]เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค(N) |
0-0
0-0 |
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[ISR D1-2] 1 5 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:30 | [NIR D1-9]ลาร์นเอฟซี |
2-1
2-0 |
อาร์ฮุส เอจีเอฟ[DEN SASL-6] 3 | +1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | เยท ทาวน์ |
1-1
1-0 |
Slimbridge AFC | -0.75 | |
FT 01:45 | 2 Albion Sports |
0-4
0-2 |
ฟาสเลย์ เซลติก[ENG CN-11] | +2 | |
FT 01:45 | Prestwich Heys |
4-3
2-2 |
Daisy Hill FC | -1.25 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:45 | 1 Firhouse Clover FC |
1-0
0-0 |
Kilnamanagh AFC 1 3 | -0.25 | |
FT 01:45 | 4 Glebe North FC |
2-1
1-0 |
โฮม ฟาร์ม เอฟซี 2 | +0.75 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:45 | 1 [SCO PR-4]อเบอร์ดีน |
5-1
2-0 |
ฮัคเค่น[SWE D1-8] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | 2 1 [SCO PR-3]ฮิเบอร์เนี่ยน |
3-0
1-0 |
เอฟซี ซานต้าโคโลม่า[ANDSL-2] 2 5 | -3 ▼▼▼-2.25 |
|
FT 01:45 | 3 [NIR D1-4]ลินฟีลด์ เอฟซี |
4-0
2-0 |
โบแรกซ์ บันจา ลูกา[BOS PL-5] 5 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | 2 [POR D1-3]เบนฟิก้า(N) |
1-0
1-0 |
ลีลล์[FRA D1-1] 1 | -0.25 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 6 [(a)-11]คลับ กัวบิร่า |
3-2
3-1 |
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[(a)-13] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 02:00 | 1 ลา อีคูดัด (ญ) |
5-1
2-0 |
Llaneros (W) 1 | -0.75 | |
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2) | |||||
FT 02:00 | 3 1 มาราคานา ซีอี |
1-0
0-0 |
CE Uniao 5 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 02:00 | 2 1 ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) |
0-2
0-1 |
EC Timon U20 1 4 | -0.75 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 02:00 | 5 [HUN D1-8]อูจเปสต์ |
2-1
1-0 |
วาดุซ[SUI Sl-10] 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 02:00 | 1 [POL PR-3]โปกอน เซซิน |
0-0
0-0 |
แซดเอ็นเคโอซีเยค[CRO D1-1] 1 | +0 | |
FT 02:00 | 1 [CRO D1-6]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต |
2-0
1-0 |
โทบอล คอสตาเนย์[KAZ PR-1] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 02:00 | 2 [SER D1-1]ปาร์ติซาน เบลเกรด |
1-0
1-0 |
ดูนาจสก้า สเตรด้า[SVK D1-2] 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 02:00 | 2 [IRE PR-6]ดันดาล์ค |
2-2
2-2 |
เลวาเดีย ทัลลินน์[EST D1-1] 5 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 02:00 | 1 [ICE PR-7]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ |
0-2
0-0 |
โรเซนบอร์ก[NOR D1-4] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 02:00 | 2 [ICE PR-1]วาลูร์ เรย์ยาวิค |
0-3
0-1 |
โบโด กลิมท์[NOR D1-2] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 02:00 | [Kos L-2]เดริต้า จิลาน(N) |
0-0
0-0 |
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[HOL D1-5] 1 | +1.25 ▲▲▲ ▲+2.25 ▼+2 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 02:15 | 4 1 [7]ฟจอลเนอร์ |
3-1
2-0 |
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[11] | -1.25 ▲-1.5 |
|
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 02:15 | 4 1 [8]เรยเนียร ซานเกอร์ได |
0-0
0-0 |
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[6] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 02:15 | 5 [1]Throttur Vogur |
0-0
0-0 |
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก[3] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 02:30 | 5 [BLR D1-1]ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค(N) |
1-2
0-2 |
โฟล่า เอสซ์[LUX D1-1] | -1.25 ▲-1.5 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 02:45 | 2 1 ดานูบิโอ เอฟซี |
0-2
0-1 |
Albion FC 1 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:00 | 3 Chacaritas SC |
0-0
0-0 |
CD Independiente Juniors 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 03:00 | 7 Cumbaya FC |
2-1
1-0 |
กัวเลซีโอเอสซี 1 | -0.5 | |
FT 03:00 | 1 ปอร์โต วิ โฮ |
2-0
2-0 |
Guayaquil SC 2 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup) | |||||
FT 03:00 | 1 Cuiaba/MT U23 |
0-0
0-0 |
อีซี บาเฮีย(ยู 23) | +1.25 ▼+1 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 2 Vaengir Jupiters |
4-2
1-2 |
ฮวิติ ริดดารินน์ 3 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 03:00 | 2 อัลฟ์ทาเนส |
4-2
1-1 |
อีเมียร์ 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 03:00 | เคเอ อัสเวลเลียร์ |
8-0
3-0 |
เคเอ็ม เรคยาวิก | - | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 03:00 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ |
4-1
3-0 |
เอลลิดิ | -0.25 ▲-0.5 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 03:30 | 2 Sport Chavelines Juniors |
3-2
1-0 |
ปิราต้า เอฟซี 1 | -1.5 ▼▼-1 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 04:00 | 2 [C-2]เดปอร์ติโบ ลา กัวรา |
5-0
4-0 |
อารากัว เอฟซี[C-6] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 04:15 | 4 1 [(a)-16]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
1-3
0-0 |
Independiente Petrolero[(a)-10] 4 | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 4 1 [2]กอริติบ้า พีอาร์ |
1-1
1-0 |
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[6] 2 | -0.5 | |
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 05:15 | 4 2 [ARG D1-18]อินดิเพนเดนเต้ |
1-1
0-1 |
ซานโตส[BRA D1-10] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 05:15 | 5 [(a)-2]โบลิวาร์ |
1-1
1-0 |
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร[(a)-8] 5 | -1.75 ▼▼-1.25 ▲▲-1.75 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 05:15 | 1 โรชา เอฟซี |
2-0
1-0 |
แรมปรา จูเนียร์ 5 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 06:00 | 3 Santana AP |
1-1
1-0 |
มาคาปา 1 1 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 06:00 | 1 CA Carlos Renaux |
4-0
2-0 |
ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี 2 | -1.25 ▼-1 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |