ราคาบอล.cc









ผลบอล 24 กรกฎาคม 2564ผลบอล 23 กรกฎาคม 2564ผลบอล 22 กรกฎาคม 2564ผลบอล 21 กรกฎาคม 2564ผลบอล 20 กรกฎาคม 2564ผลบอล 19 กรกฎาคม 2564ผลบอล 18 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 22 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 06:10 2 [7]เอฟซี เอดมันตัน(N) 1-0
0-0
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี[8] 2 +0
+0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:10 นอร์ท แคโรไลนา 4-0
2-0
ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1 1 +0
-0.5
-0.25
Grenada Premier Division (Grenada Premier Division)
FT 06:30 Chantimelle FC 1-0
0-0
Sab Spartans Sports Club 2 -0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:40 2 [14]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 0-5
0-4
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[1] +0.25
+0
FT 06:40 1 [7]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี(N) 1-0
1-0
มอนทรีออล อิมแพ็ค[5] 2 -1
-1.25
FT 06:40 2 [6]โคลัมบัส ครูว์ 0-0
0-0
แนชวิลล์ เอฟซี[4] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 06:40 3 [13]โตรอนโต้ เอฟซี 1-1
0-0
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[8] 1 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:40 5 Appalachian FC 3-3
1-2
ชัตตานูกา 1 5 +1
+0.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 06:40 2 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1-2
1-0
ซีเอยูเวนตูเด้ 4 -0.25
-0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:00 2 [12]ชิคาโก ไฟร์ 2-2
1-0
ดีซี ยูไนเต็ด[9] 2 -0.5
-0.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 4 Club Atletico Porteno 0-0
0-0
ซีดี เปอร์โต กีโต 1 -0.25
-0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:25 3 [11]เอฟซี ซินซินเนติ 1-1
0-0
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[10] 2 +0
-0.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 4 [BRA D1-6]ฟลาเมงโก(N) 4-1
1-1
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[ARG D1-21] 2 -1.25
-1
-1.25
FT 07:30 6 [ARG D1-17]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0-2
0-1
ริเวอร์เพลท[ARG D1-22] 3 +0.25
+1
+0.75
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 3 [BRA D1-4]บรากันติโน้ 1-1
0-1
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล[ECU D1(a)-3] 3 -0.75
-1
FT 07:30 2 [PAR D1(c)-8]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) 0-1
0-0
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[COL D1(a)-7] 3 -0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 1 [12]เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 2-2
1-1
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[8] 3 +0
FT 07:30 2 1 [1]เนาติโก (พีอี) 2-1
2-1
บราซิล เด เปโลตัส[15] 1 -1
-0.75
-1
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:30 1 [(a)-12]บลูมมิ่ง 2-0
2-0
เดอะ สตรองเกสต์[(a)-1] 1 +0.75
+1
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 07:30 1 [16]เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 1-0
0-0
ดิปอรเต่ส เตมูโก[3] 2 -0.25
+0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:40 2 [2]แคนซัส วิซาร์ดส์ 1-1
0-0
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[11] 1 5 -1
-1.25
FT 08:05 2 [4]โคโลราโด ราปิดส์ 2-0
0-0
เอฟซี ดัลลัส[13] 2 -0.75
-1
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 1 [(a)-3]มิลเลียนนาริออส 2-1
0-1
เดปอร์เตส ควินดิโอ[(c)-3] 1 -1.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:30 2 [19]ซาน อันโตนิโอ 3-0
1-0
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด[12] +0
-0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:00 [7]รีล ซอลต์ เลค 2-2
2-1
แอลเอ กาแลกซี่[3] 2 -0.5
-0.75
-0.5
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 09:00 5 [3]แปซิฟิก เอฟซี(N) 4-2
1-2
Atletico Ottawa[5] 1 2 -0.75
-1
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 09:00 มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) 0-2
0-1
FC Davis (W) +0.75
+1
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:30 1 [8]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2-1
1-1
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[5] +0
+0.75
+0.5
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 14:30 4 อียิปต์ (ยู 23)(N) 0-0
0-0
Spain U23 +0.75

+2
+1.75
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 1 [A-8]อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ(N) 0-3
0-1
ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี[A-4] 2 +2
FT 14:30 2 [B-5]จีน (ยู20)(N) 2-1
1-0
Shaanxi Beyond[B-7] 1 -1.25
FT 14:30 2 [B-1]ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 1-1
1-0
เหอเบ่ย จิงยิง[B-2] 2 -0.5
-0.25
FT 14:30 [A-2]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 2-2
2-0
ชานซี เมโทรโพลิส[A-1] -0.25
+0
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 15:00 1 นิวซีแลนด์ (ยู 23)(N) 1-0
0-0
เกาหลีใต้(ยู 23) +0.25
+1
FT 15:00 1 เม็กซิโก (ยู 23)(N) 4-1
0-0
France U23 2 +0.25
+0.75
+0.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 15:00 [C-5]Quanzhou Yaxin(N) 0-1
0-1
ฮูวนาน บิลโลวส์[CHA D2A-9] 1 +0.25
FT 15:00 [CHA D2B-4]Qingdao Zhongchuang Hengtai(N) 2-2
2-2
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์[CHA D2A-4] -0.5
+0.25
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 15:30 2 1 ไอวอรี่โคสต์ (ยู 23)(N) 2-1
1-1
ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) 2 -0.5
-0.75
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 15:30 3 1 [B-6]เทียนจิน เทนด้า(N) 1-3
1-2
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว[B-3] 1 3 +0.75

+1.75
FT 15:30 1 [B-5]ชางชุน ย่าไท่(N) 2-0
1-0
ปักกิ่ง กั๋วอัน[B-4] 2 +0
+0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:30 1 [A-5]ไซโบ้ ซันเดย์(N) 1-3
0-1
ซูโจว ดองวู[C-5] 1 +0.5
+0.25
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 16:00 2 Musgrave Reserves 1-1
0-1
Runaway Bay Reserves 2 +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 16:30 1 [7]เนอร์เล่ย์ เอฟซี 2-6
0-1
ไพน์ฮิลส์[2] 1 +1
+0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 16:30 3 Gold Coast United U23 3-1
2-1
Brisbane Olympic FC U23 2 -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:45 โคลูบารา 1-1
0-1
ฮาโปเอล ฮาเดร่า -
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด 1-3
1-1
พาโรยูไนเต็ด 4 +1.75
+1.5
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 17:30 5 1 อาร์เจนติน่า(ยู23)(N) 0-2
0-1
ออสเตรเลีย (ยู 23) 7 -0.5
-1
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 17:30 [B-1]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) 1-0
1-0
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน[B-4] 2 -0.75
-1
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 18:00 2 ญี่ปุ่น(ยู23) 1-0
0-0
แอฟริกาใต้ (ยู23) -0.5


-2.5
FT 18:00 2 ฮอนดูรัส (ยู23)(N) 0-1
0-1
Romania U23 3 +0
+0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 3 Chertanovo Moscow Youth 3-2
1-2
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1 3 +0.5
+0.25
Men's Olympic Football Tournament (Men's Olympic Football Tournament)
FT 18:30 1 บราซิล (ยู 23)(N) 4-2
3-0
Germany U23 1 6 -0.25
-0.5
-0.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 18:30 โมลเด้ (ยู 19) 3-3
1-2
ทรอมโซ่ (ยู 19) 1 -0.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 3 [B-2]หนันท่ง ฉื่อยัน(N) 3-0
0-0
ปักกิ่ง ลี่ กง[C-6] 1 -1.75
-1.25
FT 18:35 [B-3]คุนชาน เอฟซี(N) 1-0
0-0
เสิ่นหยาง เออบาน[C-4] 4 -0.75
-1
FT 19:00 3 [C-3]กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) 0-0
0-0
เจียงซี เหลียนเชง[B-5] 1 -0.75
-1
-0.5
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 19:30 3 [B-8]ต้าเหลียน อาเออร์บิน(N) 1-1
1-1
หวูฮั่น ซอลล์[B-7] 1 +0.75
+0.5
+0.75
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 20:00 4 [ARM D1-1]อรารัต เยเรวาน(N) 2-4
0-1
สลาสค์ วรอคลาวน์[POL PR-4] 4 +0.25
+0
+0.25
FT 20:00 2 1 [KAZ PR-2]โลโคโมทีฟ อัสตานา 2-0
1-0
อาริส ซาโลนิก้า[GRE D1-2] 3 -0.25
+0
+0.25
Brazil L (Brazil L)
FT 20:00 3 อิตาโบไร อาร์เจ 1-2
0-0
Uni Souza 4 +1.5
+1.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 20:00 2 1 อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20) 0-1
0-1
Audax Rio EC U20 3 -1.75
FT 20:00 4 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 2-0
0-0
โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 20:00 4 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0-0
0-0
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 3 +0
Macau FA Cup (Macau FA Cup)
FT 20:10 3 1 Alfandega 3-2
1-1
ทิม ไออีซี 2 +0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 20:30 1 [B-7]Oygarden FK 1-0
0-0
ออด เกรนแลนด์ 2[B-6] 2 -0.5

-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:00 [CYP D1-5]เออีเค ลาร์นาคา
เบต้าเยรูซาเล็ม[ISR D1-8] +0
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 [(c)-18]เกเรตาโร่ (ยู20) 0-1
0-0
คลับ อเมริกา (ยู 20)[(c)-4] +0.75
+0.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 [4]อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 1-0
0-0
เจนเออะแร็ล ดิแอซ[17] -0.75
FT 21:00 [3]Sportivo Ameliano 4-0
1-0
ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส[18] -0.75
-0.5
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
FT 21:00 1 Tallinna JK Legion U19 5-0
1-0
JK Nomme Kalju U19 1 -3.5
-3
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 [CYP D1-6]โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี(N) 2-1
0-1
โดซ่า คาโตโกเปีย[CYP D1-9] 1 +0
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
Pend 21:45 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล
วิลล่า เทเรซ่า -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 [TUR D1-4]แทร็บซอนสปอร์ 1-0
1-0
บันไดมาสปอร์[TUR D2-11] -
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 1 [19]อิฟานยี่ ยูบัช 1-1
1-0
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[4] 3 -0.5
FT 22:00 [10]Akwa Starlets 4-0
2-0
อะดามาวา ยูไนเต็ด[20] -1.5
FT 22:00 3 [6]ควาร่า ยูไนเต็ด 3-1
2-0
วิคกิ ทัวร์ริส[14] 2 -1.5
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:00 Altai Phoenix 2-1
0-1
อัล-อาห์ลี เบงซี่ -
FT 22:00 อัลอันวาร์ 4-2
1-1
Shah Bob Chyba -
FT 22:00 Al Sadaqa FC 1-0
0-0
ดาร์เนส -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:00 2 ทูลอน ทีเอสโต 0-7
0-3
อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 1 +0
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 22:00 2 Rukh Brest Reserves 3-2
0-1
เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 1 -0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:10 6 คูเวต (ยู 23)(N) 4-2
3-1
บาห์เรน(ยู23) 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 [MKD D1-4]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 2-1
0-0
อคาเดมี่ ปานเดฟ[MKD D1-7] -
FT 22:30 [MKD D2E-8]โปเบด้า 1-3
1-1
KF Besa 1976 -
FT 22:30 [BUL D1-13]อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 7-0
5-0
Chevenberg Guerrillas -
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 22:30 1 [LIT D1-3]บอลติกปาเนเวจิส 0-1
0-0
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[SER D1-8] 3 +0.5
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:30 อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) 1-2
0-2
Rafeeq -
Peru B League (Peru B League)
FT 22:30 3 Santa Rosa Pucallpa 3-0
3-0
Santos FC 4 -0.25
+0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 1 OsPa 3-6
3-1
FC Raahe 1 +0.75
+0.5
FT 22:30 2 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 3-2
1-1
นอร์วัลล่า 1 4 -0.25
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 22:30 1 Turun Weikot (w) 1-1
0-0
ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 1 +4
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:35 1 [SER D1-15]เอฟเค แรด เบลเกรด 0-3
0-1
ฮาโปเอล เคอร์ยัต[ISR D1-4] 3 +0
+0.25
FT 22:45 เบต้าเยรูซาเล็ม(N) 0-0
0-0
เออีเค ลาร์นาคา 2 +0
FT 22:59 เบเนเวนโต้ 2-2
1-1
โฟลิคโน กัลโช่ -4.5
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
22:59 [6]พีเค-35 วานต้า (ญ)
เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)[4] -
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 22:59 FC Kohvile 1-2
0-2
เจเคเวลโค่ทาร์ทู -
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 22:59 [B-11]นาร์โด เอฟเค 3-2
1-0
โรเซนบอร์ก บี[B-12] -1
-1.75
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 22:59 1 [SLO D1-3]เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(N) 1-0
0-0
บีร์คีร์คารา เอฟซี[MAL D1-4] 2 -1.25
-1.5
FT 22:59 4 [FIN D1-2]คูพีเอส 2-2
1-1
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า[UKR D1-5] 2 +0
-0.25
FT 22:59 1 [LAT D1-2]ริกาสฟุทโบลา สโกลา(N) 3-0
3-0
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่[HUN D1-2] 3 +0.5
+0.25
FT 22:59 3 [AUT D1-8]ออสเตรียเวียนนา 1-1
1-0
เบรย์ดาบลิค[ICE PR-3] -1.25
-1.5
FT 22:59 1 1 [AZE D1-2]คาราบัค 0-0
0-0
แอชดอด เอ็มเอส[ISR D1-3] 2 -0.25
-1
FT 22:59 2 [NOR D1-1]โมลด์ 3-0
2-0
เซอร์เวตต์[SUI Sl-3] 2 -0.5
-1
FT 22:59 1 [RUS PR-4]เอฟเค โซชิ 3-0
1-0
เคสลา เอฟเค[AZE D1-6] 3 -1.5
-2
-1.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 2 Nykarleby IK 1-1
1-0
Idrottsklubben Myran 2 -0.75
Pend 22:59 วิพาส ซาโล
Aifk Turku +1
FT 22:59 2 เอซีอี 0-1
0-0
แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 1 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:10 2 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 0-0
0-0
ฮาโปเอล เยรูซาเลม 3 +1.5
+1.25
+1.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:15 1 แอตแลนติส 2 10-0
3-0
ตูยูซูล่า 1 -3
-3.5
-3
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 23:25 2 [4]ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1-0
1-0
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[13] 4 -0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 23:30 3 [GEO D1-2]ดินาโม ทบิลิซี 1-2
0-1
มัคคาบี้ ไฮฟา[ISR D1-1] 4 +0.25
+0.75
FT 23:30 6 [LUX D1-2]เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 0-1
0-1
โบฮีเมี่ยนส์[IRE PR-4] 3 +0.25
+0
FT 23:45 3 [SWE D1-3]เอล์ฟส์บอร์ก 4-0
3-0
เอฟซี มิลซามี่[MOL D1-2] 3 5 -2
-2.75
-2.5
FT 23:45 [SWE D1-5]ฮัมมาร์บี้ 3-1
0-0
มาริบอร์[SLO D1-2] 2 -0.5
-0.75

ผลฟุตบอลวัน 23 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 00:00 [ISR D1-4]ฮาโปเอล เคอร์ยัต
อัล ชาร์จาห์[UAE LP-4] -
FT 00:00 1 เซบีย่า(N) 1-0
0-0
ลาส พัลมาส 1 -1.25
-1.5
FT 00:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน(N) 7-0
5-0
ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล -2.5
-3.25
-3
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 1 [7]เฮลซิงบอร์ก 2-3
1-2
ไอเอฟเค วาร์นาโม่[5] 1 -0.5
-0.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 1 [2]เอล อาห์ลี 1-1
0-0
NBE SC[16] 1 -1.75
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 1 [C-14]SV Spittal 0-2
0-2
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)[C-6] 3 +0.75
+1.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 00:00 1 [B-9]โนท็อดเด้น เอฟเค 4-1
2-0
เฟรม ลาวิค[B-10] 3 -0.5
-0.25
FT 00:00 2 [A-8]โมสส์ 0-4
0-3
อัสเคอร์[A-4] 1 +0.25
+0.5
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 00:00 4 [ALB D1-1]ตูตา เดอร์เรซ 0-2
0-1
อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส[ANDSL-1] 4 -1.25
-1
FT 00:00 1 [BUL D1-3]ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-0
0-0
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[LAT D1-4] 3 -1.25
-1.5
FT 00:00 3 [CYP D1-2]เออีเอล ลิมาสซอล 1-0
1-0
วัลลัซเนีย[ALB D1-2] 1 -1
-1.25
-1
FT 00:00 4 [MAL D1-3]จีซีร่า ยูไนเต็ด(N) 0-2
0-0
ริเยก้า[CRO D1-3] 1 5 +1.5
+1.25
+1.5
FT 00:00 1 [ALB D1-4]เคเอฟ ลาซี(N) 1-0
1-0
ซีเอส คราอิโอว่า[ROM D1-6] 3 +0.5
FT 00:00 4 [LAT D1-1]ริก้า เอฟซี 2-0
1-0
เอฟเค สเกนดิจา 79[MKD D1-1] 2 +0
-0.5
FT 00:00 3 [LIT D1-2]ซูดูว่า 0-0
0-0
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[POL PR-2] 3 +0.5
+1
+0.75
FT 00:00 3 [CYP D1-3]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี(N) 1-3
1-2
เอ็มเอสเค ซิลิน่า[SVK D1-3] 4 -0.5
-0.75
FT 00:00 5 [MOL D1-3]ซีเอส เปโตรคุบ(N) 0-1
0-1
ชีวาสสปอร์[TUR D1-5] 2 +1
+0.5
FT 00:00 4 [SVK D1-4]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-0
0-0
เซ็บซี่[ROM D1-1] 1 3 +0
FT 00:00 1 [GEO D1-1]ดินาโม บาตูมี 0-1
0-0
บาเต้ โบริซอฟ[BLR D1-2] +0.5
+0
FT 00:00 1 [BUL D1-2]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-0
0-0
สโลวัคโก้[CZE D1-4] -0.25
+0
FT 00:00 2 [DEN SASL-5]เอฟซี โคเปนเฮเกน 4-1
1-0
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่[BLR D1-10] 2 -2
-2.5
FT 00:00 2 [CZE D1-5]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2-1
2-0
ดินาโม เบรสต์[BLR D1-6] 3 -2
-2.25
-2
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 1 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1-1
1-0
เอฟซีเอสพู 2 +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:15 Sportfreunde Seligenstadt
Rot-Weiss Walldorf -
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 00:15 5 ซีเอ แอตเทนาส(N) 0-0
0-0
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 MPS 5-2
3-1
อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 2 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 2 มึนเช่นกลัดบัค 1894 (ยู 17) 2-1
0-0
VfR Krefeld-Fischeln -0.5
-0.75
-0.5
Pend 00:30 เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ
เฟาเอฟแอล วิชทาล -
00:30 [IRE PR-5]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
เชลซี[ENG PR-4] -
FT 01:00 2 [SPA D1-7]บียาร์เรอัล(N) 2-2
2-2
โอลิมปิก ลียง[FRA D1-4] +0
+0.25
+0
01:00 [FRA D1-4]โอลิมปิก ลียง
บียาร์เรอัล[SPA D1-7] -
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
FT 01:00 2 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 4-1
1-0
CRB U23 1 -0.75
FT 01:00 5 Juventude RS U23 2-1
1-0
ซานโตส(ยู 23) 4 +0.5
FT 01:00 2 อีซี วิตอเรีย(ยู 23) 1-2
1-1
Bragantino PA U23 4 -0.25
FT 01:00 Fluminense U23 4-0
2-0
ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 3 +0
-0.25
FT 01:00 4 คอรินเทียนส์ (ยู 23) 0-1
0-0
อาไว เอฟซี(ยู 23) 5 -0.5
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 01:00 1 [FAR D1-3]เอชบี ทอร์ชาฟน์ 4-0
1-0
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[MNE D1-1] 2 +0.25
+0
FT 01:00 2 [MKD D1-2]เอฟเค ชคูปิ(N) 0-3
0-1
ซานตาคลารา[POR D1-6] 1 +0.75
+0.5
+0.75
FT 01:00 4 [BUL D1-4]อาร์ดา 0-2
0-0
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[ISR D1-5] 7 +0.5
+0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 01:00 อัล-ชาต 1-1
0-0
เจ เวอร์โฮ ลีห์ -
Peru B League (Peru B League)
FT 01:00 1 CD Coopsol 1-0
0-0
ฮวน อูริช 1 +0
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 3 1 Uniao Central 0-3
0-2
ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี 3 -0.25
FT 01:00 1 AE Independente 3-0
1-0
Juventus RJ 3 -1.25
FT 01:00 1 บาร์เซโลนาอีซี 1-0
0-0
อัตเลติโก คาริโอคา 1 -1.25
-1.5
FT 01:00 7 Buzios 2-1
1-1
Paduano RJ 2 5 +1
+0.5
FT 01:00 เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ 4-0
2-0
Santa Cruz RJ 2 -2.5
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2)
FT 01:00 2 Guarani de Palhoca 0-0
0-0
บาร์ราเอฟซี +0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 3 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 2-1
2-1
แม็คเคย์ (ยู 20) 4 -2

-3.75
FT 01:00 2 เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 3-0
2-0
โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 3 -1.75
-2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:10 เอสเอสเฟา เมอเท็น 0-4
0-2
Fortuna Koln Youth -
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 01:15 [SUI Sl-2]บาเซิ่ล 3-0
1-0
ปาร์ติซานี ทิราน่า[ALB D1-3] 2 -1.5
-2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 1-3
1-1
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ +0.5
+0.75
+0.5
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 01:30 [NIR D1-9]ลาร์นเอฟซี 2-1
2-0
อาร์ฮุส เอจีเอฟ[DEN SASL-6] 3 +1.25
FT 01:30 2 [MNE D1-2]เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค(N) 0-0
0-0
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[ISR D1-2] 1 5 +0.5
+0.75
FT 01:30 4 [BOS PL-1]เอฟเค เวเลซ(N) 2-1
1-1
เออีเค เอเธนส์[GRE D1-3] 4 +0.75
+1
FT 01:30 1 [BEL D1-7]เคเอเอ เกนท์ 4-0
2-0
วาเลเรนก้า[NOR D1-5] 3 -1
-1.5
-1.25
FT 01:30 2 [ROM D1-9]สเตอัว บูคาเรสต์ 1-0
1-0
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[KAZ PR-11] 2 -1.5
-1.75
-1.5
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2)
FT 01:30 1 1 Pacatuba 0-1
0-1
อิตาปิโปกา ซีอี 1 +0.75
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 Prestwich Heys 4-3
2-2
Daisy Hill FC -1.25
FT 01:45 2 Albion Sports 0-4
0-2
ฟาสเลย์ เซลติก[ENG CN-11] +2
FT 01:45 เยท ทาวน์ 1-1
1-0
Slimbridge AFC -0.75
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 01:45 3 [NIR D1-4]ลินฟีลด์ เอฟซี 4-0
2-0
โบแรกซ์ บันจา ลูกา[BOS PL-5] 5 +0.75
+0.25
FT 01:45 2 1 [SCO PR-3]ฮิเบอร์เนี่ยน 3-0
1-0
เอฟซี ซานต้าโคโลม่า[ANDSL-2] 2 5 -3
-2.25
FT 01:45 1 [SCO PR-4]อเบอร์ดีน 5-1
2-0
ฮัคเค่น[SWE D1-8] 1 -0.25
+0
-0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:45 4 Glebe North FC 2-1
1-0
โฮม ฟาร์ม เอฟซี 2 +0.75
FT 01:45 1 Firhouse Clover FC 1-0
0-0
Kilnamanagh AFC 1 3 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 2 [POR D1-3]เบนฟิก้า(N) 1-0
1-0
ลีลล์[FRA D1-1] 1 -0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 6 [(a)-11]คลับ กัวบิร่า 3-2
3-1
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[(a)-13] 3 -0.25
-0.5
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 02:00 [Kos L-2]เดริต้า จิลาน(N) 0-0
0-0
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[HOL D1-5] 1 +1.25

+2.25
+2
FT 02:00 2 [ICE PR-1]วาลูร์ เรย์ยาวิค 0-3
0-1
โบโด กลิมท์[NOR D1-2] 1 +0.5
+1
FT 02:00 1 [ICE PR-7]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 0-2
0-0
โรเซนบอร์ก[NOR D1-4] 1 +0.5
+1
+0.75
FT 02:00 2 [IRE PR-6]ดันดาล์ค 2-2
2-2
เลวาเดีย ทัลลินน์[EST D1-1] 5 -1
-0.5
FT 02:00 2 [SER D1-1]ปาร์ติซาน เบลเกรด 1-0
1-0
ดูนาจสก้า สเตรด้า[SVK D1-2] 4 -0.75
-1.25
FT 02:00 1 [CRO D1-6]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 2-0
1-0
โทบอล คอสตาเนย์[KAZ PR-1] 2 -0.75
-1.25
-1
FT 02:00 1 [POL PR-3]โปกอน เซซิน 0-0
0-0
แซดเอ็นเคโอซีเยค[CRO D1-1] 1 +0
+0.25
+0
FT 02:00 5 [HUN D1-8]อูจเปสต์ 2-1
1-0
วาดุซ[SUI Sl-10] 4 -0.5
+0
Columbia women's League (Columbia women's League)
FT 02:00 1 ลา อีคูดัด (ญ) 5-1
2-0
Llaneros (W) 1 -0.75
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2)
FT 02:00 3 1 มาราคานา ซีอี 1-0
0-0
CE Uniao 5 -1
-1.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 02:00 2 1 ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) 0-2
0-1
EC Timon U20 1 4 -0.75
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 02:15 4 1 [7]ฟจอลเนอร์ 3-1
2-0
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[11] -1.25
-1.5
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 02:15 5 [1]Throttur Vogur 0-0
0-0
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก[3] 2 -0.5
-0.25
FT 02:15 4 1 [8]เรยเนียร ซานเกอร์ได 0-0
0-0
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[6] 2 +0.25
+0.5
+0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 02:30 5 [BLR D1-1]ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค(N) 1-2
0-2
โฟล่า เอสซ์[LUX D1-1] -1.25
-1.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 02:45 2 1 ดานูบิโอ เอฟซี 0-2
0-1
Albion FC 1 -1

+0
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
FT 03:00 1 Cuiaba/MT U23 0-0
0-0
อีซี บาเฮีย(ยู 23) +1.25
+1
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:00 1 ปอร์โต วิ โฮ 2-0
2-0
Guayaquil SC 2 +0
-0.5
-0.25
FT 03:00 7 Cumbaya FC 2-1
1-0
กัวเลซีโอเอสซี 1 -0.5
FT 03:00 3 Chacaritas SC 0-0
0-0
CD Independiente Juniors 1 3 -0.5
-0.25
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 เคเอ อัสเวลเลียร์ 8-0
3-0
เคเอ็ม เรคยาวิก -
FT 03:00 2 อัลฟ์ทาเนส 4-2
1-1
อีเมียร์ 3 -0.5
FT 03:00 2 Vaengir Jupiters 4-2
1-2
ฮวิติ ริดดารินน์ 3 -1.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
Pend 03:00 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์
ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ +1.25
+0.5
FT 03:00 เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ 4-1
3-0
เอลลิดิ -0.25
-0.5
Peru B League (Peru B League)
FT 03:30 2 Sport Chavelines Juniors 3-2
1-0
ปิราต้า เอฟซี 1 -1.5
-1
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 04:00 2 [C-2]เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 5-0
4-0
อารากัว เอฟซี[C-6] 2 -0.75
-0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 04:15 4 1 [(a)-16]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-3
0-0
Independiente Petrolero[(a)-10] 4 +1.25
+1.5
+1.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 4 1 [2]กอริติบ้า พีอาร์ 1-1
1-0
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[6] 2 -0.5
-0.75
-0.5
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 4 2 [ARG D1-18]อินดิเพนเดนเต้ 1-1
0-1
ซานโตส[BRA D1-10] 2 -0.25
-0.5
-0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 05:15 5 [(a)-2]โบลิวาร์ 1-1
1-0
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร[(a)-8] 5 -1.75
-1.5
-1.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 05:15 1 โรชา เอฟซี 2-0
1-0
แรมปรา จูเนียร์ 5 -0.25
+0
+0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 06:00 3 Santana AP 1-1
1-0
มาคาปา 1 1 -1.75
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2)
FT 06:00 1 CA Carlos Renaux 4-0
2-0
ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี 2 -1.25
-1
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน