ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 23 กรกฎาคม 2564ผลบอล 22 กรกฎาคม 2564ผลบอล 21 กรกฎาคม 2564ผลบอล 20 กรกฎาคม 2564ผลบอล 19 กรกฎาคม 2564ผลบอล 18 กรกฎาคม 2564ผลบอล 17 กรกฎาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 21 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:30 | 1 [(a)-9]Real Tomayapo |
2-1
0-1 |
เรอัล ซานต้า ครูซ[(a)-14] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:00 | ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี |
0-2
0-2 |
Monarcas Morelia 2 | +1.5 | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 07:00 | 3 1 ราซิ่ง คลับอรูบา |
1-2
1-1 |
เอสวี ลา ฟาม่า 2 | -2 | |
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 07:30 | 1 [ARG D1-16]ราซิ่ง คลับ |
1-3
0-1 |
เซาเปาโล[BRA D1-15] 1 | +0 | |
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 07:30 | 1 [BRA D1-5]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ |
4-1
1-0 |
อเมริกา เด กาลี[COL D1(a)-8] 1 4 | -1 ▼▼-0.5 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 3 [17]วิตอเรีย บีเอ |
1-0
0-0 |
ปอนเต เปรตา[18] | -0.25 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:30 | 1 [12]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) |
2-0
1-0 |
เมไลพิลล่า[10] 1 6 | -0.75 ▼-0.5 |
|
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ) | |||||
FT 08:30 | 1 [67]ฮอนดูรัส(N) |
0-2
0-1 |
กาตาร์[58] | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 08:30 | 1 อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี |
2-2
1-1 |
Park City Red Wolves 1 2 | +0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:00 | 2 [12]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส(N) |
0-0
0-0 |
ฮุสตัน ไดนาโม[9] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 09:00 | ซาน รามอน (ญ) |
1-3
1-0 |
FC Bay Area (W) | +3 | |
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ) | |||||
FT 10:30 | [78]ปานามา(N) |
3-1
2-0 |
เกรนาดา[160] 2 | -2.75 ▲▲▲-3.5 |
|
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 14:30 | Great Britain (w)(N) |
2-0
1-0 |
ชิลี (ญ) | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | โคโรน่า ไคเอลเซ่ |
2-1
0-1 |
LKS Lagow | - | |
FT 15:00 | 3 ยูนิเรีย เดจ |
3-0
2-0 |
CS Sportul Simleu Silvaniei 2 | -1 ▲▲▲ ▲-2 |
|
FT 15:00 | โอเอฟเค เบลเกรด |
3-2
2-0 |
IMT Novi Belgrade | - | |
FT 15:00 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ |
2-3
0-0 |
ดาเซีย-บุยอูคานี | - | |
FT 15:00 | [ROM D2-8]โปลิ ทิมิโซอาร่า |
4-0
2-0 |
FC Bihor Oradea | - | |
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 15:00 | [15]จีน(ญ)(N) |
0-5
0-2 |
บราซิล (ญ)[7] | +0.75 ▲+1 |
|
cecafa tusker challenge cup (cecafa tusker challenge cup) | |||||
FT 15:00 | บุรุนดี (ยู 23)(N) |
3-0
1-0 |
Eritrea U23 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:30 | 1 Balatonfuredi FC |
1-1
0-1 |
ESMTK Budapest 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 15:30 | [5]สวีเดน(ญ)(N) |
3-0
1-0 |
สหรัฐอเมริกา(ญ)[1] | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | Nacional |
1-0
0-0 |
Pevidem SC 2 | -1 ▼▼▼-0.25 ▲▲▲-1 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 16:00 | 4 [A-2]เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) |
3-1
2-1 |
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[C-2] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
japan emperors cup (japan emperors cup) | |||||
FT 16:00 | 1 [JPN D1-1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ |
1-1
0-0 |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[JPN D2-10] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:30 | [POR D2-17]วิล่าแฟรเนียนเซ |
0-1
0-0 |
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | - | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 16:30 | 2 1 [4]โลแกน เมโทร |
1-2
1-0 |
นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี[3] 1 | +0.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 16:30 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) |
2-0
0-0 |
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 1 | -3 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 17:00 | 3 [12]เซเรโซ โอซาก้า |
3-3
0-2 |
เอฟซี โตเกียว[7] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 1 [17]กัมบะ โอซาก้า |
1-2
1-2 |
วิสเซล โกเบ[3] | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | 1 [POL D2-11]โซกอล ออสโตรดา |
0-2
0-2 |
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ | -0.5 ▼-0.25 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 17:00 | [A-5]คิงดัว หวางยัง(N) |
0-6
0-4 |
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[A-4] 3 | +1.75 | |
FT 17:00 | 1 [A-8]ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี(N) |
0-2
0-1 |
ซานตง ลู่เนิ่ง[A-1] | +1 ▲+1.25 |
|
cecafa tusker challenge cup (cecafa tusker challenge cup) | |||||
FT 17:00 | 1 ซูดานใต้(ยู 23)(N) |
0-2
0-0 |
เคนยา (ยู 23) | +0.75 | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 17:00 | เคซีบี(N) |
2-1
0-1 |
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 1 | -0.5 | |
FT 17:00 | วิฮิก้า ยูไนเต็ด(N) |
0-0
0-0 |
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 17:00 | 1 ทิมพูซิตี้ |
1-1
0-0 |
อุกเยนอคาเดมี 2 | -3.75 ▲-4 |
|
Australia Northern NSW Women’s Premier League (Australia Northern NSW Women’s Premier League) | |||||
FT 17:00 | New Lambton FC (W) |
3-2
1-2 |
Charlestown Azzuri (W) | +2.5 | |
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 17:30 | [10]ญี่ปุ่น(ญ) |
1-1
0-1 |
แคนาดา(ญ)[8] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 18:00 | 1 [12]กวางจู เอฟซี |
3-1
1-0 |
แกงวัน เอฟซี[9] 3 | +0 | |
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 18:00 | 1 [104]แซมเบีย (ญ)(N) |
3-10
1-6 |
เนเธอร์แลนด์(ญ)[4] 1 | +2.5 ▲▲▲ ▲▲▲+4 |
|
Macau FA Cup (Macau FA Cup) | |||||
FT 18:00 | 2 พีเอสพี มาเก๊า |
0-4
0-2 |
Chao Pak Kei 1 | +4.25 ▲+4.5 ▼+4.25 |
|
Australia U20 League (Australia U20 League) | |||||
FT 18:20 | 1 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) |
3-3
1-2 |
อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 2 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament) | |||||
FT 18:30 | [9]ออสเตรเลีย(ญ)(N) |
2-1
2-0 |
นิวซีแลนด์(ญ)[22] 2 | -1.25 ▲-1.5 ▼▼-1 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 2 [B-6]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง |
1-3
0-1 |
เหมยโชวเคอเจีย[A-1] 3 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [HOL D1-9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่(N) |
1-2
1-2 |
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[GRE D1-4] | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 19:00 | เอสแอล เบนฟิก้า บี |
3-2
0-0 |
ซีดี มาฟรา | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 19:00 | 3 [A-7]ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์(N) |
0-3
0-3 |
เซินเจิ้น เอฟซี[A-3] | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
FT 19:00 | 1 [A-4]กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ |
1-1
0-1 |
เหอหนาน เจี้ยนเย้[A-6] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 19:00 | [A-11]บราท์เวก |
5-0
3-0 |
วาเลเรนก้า บี[A-6] 1 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | พอสต้า เรนเจอร์(N) |
0-0
0-0 |
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:15 | 1 กากาเมก้า โฮมบอยซ์(N) |
0-1
0-0 |
วาซิโต้ เอฟซี 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:15 | 2 Silibwet Leons FC |
2-3
2-2 |
Fortune Sacco 1 | +0.5 | |
FT 19:20 | 2 กอร์ มาเฮีย(N) |
1-2
0-1 |
คาริโอแบงกิ ชาคส์ 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
cecafa tusker challenge cup (cecafa tusker challenge cup) | |||||
FT 19:45 | แทนซาเนีย ยู 23(N) |
1-0
0-0 |
คองโก (ยู 23) | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | 1 [POL PR-16]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา(N) |
0-2
0-1 |
โครบริ โกลกูฟว์[POL D1-11] 1 | -0.25 | |
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 1 Pamba SC |
2-2
1-1 |
คอสเทล ยูนิออน 2 | +0 | |
FT 20:00 | 2 Transit Camp |
1-4
1-2 |
มทิปวา ชูการ์ 1 | +0 | |
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 20:00 | 2 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) |
2-0
0-0 |
อเมริกา เอฟซี เอ็มจี (เยาวชน) 2 | -3 | |
FT 20:00 | 2 เบติส เอฟซี (ยู 20) |
1-4
0-1 |
Ipatinga U20 2 | +0 | |
FT 20:00 | 1 บอสตันซิตี้ เอฟซีบราซิล(ยู 20) |
1-3
0-1 |
ครูไซโร่ (เยาวชน) 3 | +1.5 | |
FT 20:00 | 1 CA Serranense U20 |
1-0
0-0 |
AC Tres Coracoes U20 1 | -0.5 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 20:00 | 1 Goncalense FC U20 |
0-6
0-2 |
ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20) 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 20:00 | 3 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) |
3-0
0-0 |
เบาวิสต้า เอสซี ซาควาเรมา (ยู 20) 2 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 20:00 | 4 มาดูเดดา(เยาวชน) |
0-0
0-0 |
บันกู (ยู 20) 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 20:00 | 4 Lujan U20 |
0-2
0-1 |
CSD Flandria U20 4 | -0.25 | |
Macau FA Cup (Macau FA Cup) | |||||
FT 20:10 | เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า |
3-2
0-1 |
สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 2 2 | -5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | [BEL FAD-3]เคเอสเค ไฮสท์ |
1-4
1-2 |
Lierse Kempenzonen | +0.25 | |
FT 21:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน |
2-2
2-1 |
เคเอส พอลโควิค | - | |
FT 21:00 | Orleta Radzyn Podlaski |
4-0
0-0 |
MLKS Znicz Biala Piska | +0.25 | |
FT 21:00 | [CZE CFLM-16]เอสซี ซนอย์โม |
1-3
1-2 |
เบอโน่ 2 | - | |
FT 21:00 | FK Graficar Beograd |
0-0
0-0 |
FK Radnicki Sremska Mitrovica 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 21:00 | 3 [KAZ PR-3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
2-1
1-0 |
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[SER D1-9] 2 | +0.25 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | [14]2 เด มาโย พีเจซี |
2-0
1-0 |
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ[15] | -0.25 | |
FT 21:00 | [2]อติรา เอฟซี |
1-1
0-0 |
สปอตติโว อิเทโน่[13] | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 21:00 | 2 [A-9]ไอสโวล์ด TF |
2-1
1-0 |
เซนจา[A-12] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | [B-5]เลวานเจอร์ เอฟเค |
1-2
1-1 |
สคีด ออสโล[B-2] 2 | +0 | |
FT 21:00 | 1 [A-10]แบรัมเอสเค(N) |
2-0
0-0 |
ทรอมส์ดาเลน[A-7] 2 | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 21:00 | 5 1 ทูปิ เอฟซี |
3-0
3-0 |
Aymores 2 5 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:25 | 1 [SER D1-3]บัซคา โทโพลา |
1-2
0-1 |
เบรกัลนิก้า สติป[MKD D2E-1] | -0.25 ▼+0 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 21:30 | 1 [B-13]โซต้า |
3-1
0-0 |
กเจลแซส[B-8] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 21:30 | 3 [A-13]โฟรย่า FK |
1-1
1-0 |
ควิด ฮอลเด้น[A-5] 2 | +1.5 ▼+1.25 ▲+1.5 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:30 | 1 1 เอเวียน อคาเดมี่ |
0-1
0-1 |
Bamboutos de 5 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | [AUT D2-4]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค |
1-4
0-2 |
เจนัว[ITA D1-11] | +4.25 ▲▲▲+5 |
|
FT 22:00 | 1 โกมาโรม วีเอสอี |
5-2
1-2 |
วัค-ดูนาคันยาร์ 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | ปาร์ม่า(N) |
0-1
0-0 |
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [POL D1-15]โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ |
2-2
1-0 |
บอลเทค จีเนีย 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 22:00 | [CZE CFLM-8]โอโตรโควิซ |
8-0
5-0 |
Sumperk | - | |
FT 22:00 | [FRA D2-19]เอฟซี แซมบี |
0-2
0-1 |
แร็งส์[FRA D1-14] | - | |
FT 22:00 | 1 CSA Steaua Bucuresti |
2-2
2-0 |
เมต้าล๊อกโลบูส 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | [ROM D2-13]คอนคอร์เดีย เชียจน่า |
3-0
1-0 |
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 [POL D2-6]เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา |
0-2
0-2 |
อาริส ลิมาสซอล[CYP D2-1] | +1 | |
FT 22:00 | อาร์อีเอซี |
0-2
0-0 |
BKV Elore | - | |
FT 22:00 | [ITA D2-10]เรจจิน่า |
4-1
2-1 |
โฟลิคโน กัลโช่ | - | |
FT 22:00 | 2 [POL D2-9]มอเตรอ รูบิน(N) |
0-1
0-1 |
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ[ISR D1-12] 5 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:00 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย |
0-2
0-2 |
ทูนาริ | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
Cancel 22:00 | จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) |
|
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) | +0.5 | |
FT 22:00 | [S-5]ออสเตอร์(ยู 21) |
1-1
0-0 |
คัลม่าร์ (ยู 21)[S-3] | -0.25 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 22:00 | 4 [11]โคเบรลัว |
2-0
1-0 |
เปอร์โต มอนต์[2] 3 | -0.25 | |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | [16]ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
คัตซิน่า ยูไนเต็ด[13] | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 1 [7]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล |
2-0
2-0 |
เคโน พิลเลร์ส[3] 1 2 | -1 | |
FT 22:00 | 3 [8]โลบี สตาร์ส |
3-2
3-2 |
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[2] 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 [1]อควายูไนเต็ด |
3-0
2-0 |
วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี[18] 3 | -2.25 | |
FT 22:00 | 1 [11]เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี |
3-1
1-0 |
พลาเทอู ยูไนเต็ด[9] 2 | -1 | |
FT 22:00 | 2 [17]จิกาวา โกลเด้น สตาร์ |
2-1
1-1 |
ริเวอร์ ยูไนเต็ด[5] 1 | +0.5 | |
FT 22:00 | [15]อาเบีย วอร์ริเออร์ส |
2-1
2-1 |
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี[12] | -1 | |
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 22:00 | 2 1 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส |
1-1
0-1 |
ยูเรนา เอสซี 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:05 | [ROM D2-7]ลูเซียฟารุล โอราเดีย |
0-0
0-0 |
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา[ROM D2-15] | -0.75 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:15 | 1 TPS Turku II |
3-2
3-0 |
FC Inter II 2 | -1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | [MKD D2E-6]คาเมนิคา-ซาซ่า |
0-0
0-0 |
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่[MKD D1-11] 3 | +0.25 | |
FT 22:30 | [MKD D1-10]เรโนวา(N) |
0-1
0-0 |
ราบ็อตนิคกี้[MKD D1-5] 1 4 | +0 | |
FT 22:30 | [ITA D2-2]ซาแลร์นิตาน่า(N) |
3-2
1-0 |
แซมเบเนเดทเซ่[ITA C1B-9] | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 22:30 | 1 เอฟเค โคลิน |
1-5
1-1 |
สโลวาน ลิเบอเรช 2 2 | +0.25 | |
FT 22:30 | FK Chlumec N.C |
1-3
1-2 |
สลาเวีย ปราก 2 | -0.25 | |
FT 22:30 | เวซสเพรม เอฟซี |
1-1
0-1 |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 | - | |
FT 22:30 | ซีมูน |
0-4
0-1 |
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ | - | |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:30 | 3 [2]ยาโร |
0-0
0-0 |
มูซ่า[4] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 3 LaPa |
2-1
1-1 |
KJP 1 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:30 | 2 Union Plaani |
2-6
0-2 |
ซาวยู 1 | +1.25 | |
FT 22:30 | 2 Tervarit-j |
1-5
0-3 |
HauPa 1 | +0.75 | |
FT 22:30 | วิร์เกีย |
1-2
1-1 |
คิอิสโต้ วาซ่า | +1.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:45 | 1 [GER D1-14]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(N) |
1-1
1-0 |
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 2 | -2.5 ▲-2.75 |
|
FT 22:59 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) |
1-3
0-2 |
Carl Zeiss Jena (W) | - | |
FT 22:59 | 2 [HOL D1-11]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด(N) |
1-1
1-1 |
โอเอฟไอ เครเต้[GRE D1-13] | -0.5 | |
FT 22:59 | แกลร์กมงต์ ฟุต |
1-0
0-0 |
ยูเอ็นเอฟพี | - | |
FT 22:59 | [CZE CFLM-4]สลาเวีย โครเมอร์ริซ |
6-2
3-2 |
บลานส์โค[CZE D2-13] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:59 | [MKD D1-12]Belasica Strumica |
1-1
1-1 |
Detonit Junior | - | |
FT 22:59 | 2 KP Calisia Kalisz |
2-0
0-0 |
เอลเลน่า โตรัน | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 22:59 | [CRO D2-16]เอ็นเค โซลิน |
0-1
0-1 |
เอ็นเคสปลิต | -0.5 | |
FT 22:59 | 1 [CZE CFLM-10]สโลแวน โรซิค |
2-1
2-1 |
Sardice 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | 1 [SLO D2-4]เอ็นเค นาฟต้า(N) |
3-1
2-0 |
MNK FC Ljubljana | -1.25 | |
FT 22:59 | [FRA D4A-9]เอฟซี รูออง |
0-0
0-0 |
โบบิกนี เอ.ซี.[FRA D4B-5] | - | |
FT 22:59 | ทาทาบันย่า |
2-1
2-0 |
Rakosmenti KSK | - | |
FT 22:59 | 1 เอ็นเค คาร์โลแวค |
0-1
0-1 |
ดีนาโมซาเกร็บ 2 1 | +0.75 | |
FT 22:59 | จาสซ์เบอร์เอ็นยี่ |
1-0
1-0 |
Tiszafuredi | - | |
FT 22:59 | เอ็นเคลุคโก้ |
1-1
0-0 |
เอ็นเค จารูน | - | |
FT 22:59 | KS Wieczysta Krakow |
2-1
0-1 |
LKS Lagow | - | |
FT 22:59 | SD Videm |
2-4
1-1 |
NK Rogaska | +2.25 | |
FT 22:59 | 1 NK Belisce |
0-2
0-0 |
เอ็นเคโอซีเยค 2 1 | +0 | |
FT 22:59 | [CZE CFLA-6]เอสเค มอเตอร์เลต ปราก |
0-0
0-0 |
แคลดโน่ | - | |
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 22:59 | 2 [14]สตรอมเมน |
1-1
1-1 |
เฟรดริกซ์สตรัด[2] 3 | +0.5 | |
FT 22:59 | [6]ไบรน์ |
0-1
0-1 |
ซานด์เนส ยูไอเอฟ[16] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:59 | [9]รัวฟอส |
1-2
0-1 |
ซองน์ดาล[5] | +0.25 | |
FT 22:59 | 1 [11]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น |
4-1
2-1 |
ซทจอร์ดาล บริ้ง[13] | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | 1 [7]เรนเฮล์ม ไอแอล |
3-4
0-1 |
เอฟเค เจิร์ฟ[3] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | 1 [10]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
3-1
1-0 |
อาซาเน่ ฟุตบอล[8] 3 | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
FT 22:59 | 1 [15]โกรลุด |
0-2
0-1 |
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล[12] | -0.25 | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 22:59 | เจเค ลู |
2-3
1-1 |
Tallinna FC Ararat TTU | - | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 22:59 | 1 [B-14]เฟคเกรอย |
2-2
1-0 |
วาร์ด ฮอเกซุนด์[B-3] 1 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | [A-14]โฟลโร |
1-4
0-3 |
โฮดด์[A-2] | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 22:59 | 5 [B-4]อีเกอร์ซันด์ ไอเค |
3-0
0-0 |
เอฟเคอเรนดัล[B-1] 2 | -0.25 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 22:59 | 3 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(N) |
3-1
3-0 |
เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 1 | -0.25 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 2 ริ ปา |
1-4
0-2 |
เอ็นดุสตุส ไอพีเอส 2 | +0.25 | |
FT 22:59 | 1 เจพีเอส ยูแวสกูแล |
4-0
2-0 |
SaPa Pieksamaki | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:00 | 3 แมควา ซาแบค |
1-1
0-0 |
FK Loznica 2 | -0.25 | |
FT 23:25 | Olimpus Skopje Balashikha |
3-2
1-1 |
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | -2 ▲-2.25 |
|
FT 23:30 | 1 [GER RegW-3]พรูเบน มุนสเตอร์ |
1-0
1-0 |
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 2 | -1 | |
Cancel 23:30 | [SPA D1-20]เออิบาร์ |
|
เอสดี โลโกรเนส[SPA D32-8] | -1.25 | |
FT 23:30 | โบเคลจ์ โคเตอร์ |
2-1
2-0 |
เอฟเค การ์เบจ | - | |
FT 23:30 | 3 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด |
2-1
1-0 |
SV Neuhof 1910 1 | -0.5 | |
FT 23:30 | [GER D3-16]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก |
0-3
0-0 |
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก[GER RegW-20] | - | |
FT 23:30 | โชเลท เอสโอ |
3-1
2-0 |
อองเช่ร์ 2 | - | |
FT 23:30 | [FRA D4D-8]บูร์ช 18 |
1-1
1-1 |
โอร์แลงส์ ยูเอส[FRA D3-6] | +0.5 | |
FT 23:30 | Zagreb Hask |
4-1
1-0 |
NK Ponikve | +0.5 | |
FT 23:30 | [BUL D1-14]พีเอฟเค มอนทาน่า |
5-0
1-0 |
FK Drenovets | - | |
FT 23:30 | Gardony |
0-2
0-0 |
ปาคซิ เซ 2 | - | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 23:30 | เอฟซี อินโฟเนต |
8-0
2-0 |
FC Hell Hunt | - | |
Estonia U19 League (Estonia U19 League) | |||||
FT 23:30 | 1 ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) |
4-2
3-2 |
JK Nomme United U19 | +1 | |
ผลฟุตบอลวัน 22 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 00:00 | 3 [10]สตรอมก็อดเซ็ท |
3-0
0-0 |
ออด เกรนแลนด์[6] | -0.25 | |
FT 00:00 | 1 [12]ชาร์ปบอร์ก 08 |
1-1
0-1 |
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ[13] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [11]ซานเดฟยอร์ด |
1-1
1-0 |
เฮาเกซุนด์[7] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 3 [16]สตาเบ็ค |
2-3
0-1 |
ลีลล์สตรอม[8] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | [FRA D1-17]แบรสต์(N) |
1-2
0-1 |
Stade Briochin[FRA D3-8] | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 00:00 | [SPA D34-8]รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ |
0-2
0-0 |
คาดิส[SPA D1-12] | +1.75 ▲+2 ▼+1.75 |
|
FT 00:00 | 1 [FRA D1-2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(N) |
2-1
0-0 |
เอาก์สบวร์ก[GER D1-13] 1 | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 5 1 [SPA D1-15]เกตาเฟ่(N) |
2-1
1-0 |
แรนส์[FRA D1-6] 1 | +0 | |
FT 00:00 | [SPA D1-3]บาร์เซโลน่า(N) |
4-0
0-0 |
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า[SPA D33-2] 1 2 | -2.5 ▼▼▼-1.75 |
|
FT 00:00 | ลาส พัลมาส |
1-0
0-0 |
เอสปันญ่อล | +1 | |
FT 00:00 | 2 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 |
0-3
0-3 |
Werderaner FC Viktoria 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | [SPA D1-13]บาเลนเซีย(N) |
3-0
2-0 |
พีเออี อโตรมิตอส[GRE D1-10] 1 | -1.5 | |
FT 00:00 | เอปินาล |
0-2
0-2 |
มูลูส | - | |
FT 00:00 | น็อตตินเก้น |
6-1
4-1 |
สปีลเบิร์ก | -1.75 | |
FT 00:00 | SC Lahr |
3-4
2-2 |
บาลินเกอร์[GER RegS-9] | - | |
FT 00:00 | 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์(N) |
2-1
1-0 |
เอสดี อมอเรเบียต้า | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 2 เอฟซี เครย์ |
1-2
1-0 |
Spvgg Steele 03/09 1 | -1.75 | |
FT 00:00 | ซีดี ลูโก้ |
1-0
1-0 |
พอนเฟร์ราดิน่า | +0 | |
FT 00:00 | Chateaubriant |
0-1
0-0 |
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1 | +0.25 | |
FT 00:00 | [SPA D2-6]ราโย่ บาเยกาโน่ |
2-2
0-2 |
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)[KSA PR-2] | - | |
FT 00:00 | [GER RegW-9]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) |
1-2
1-2 |
Bocholt FC | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 00:00 | 1 [SPA D33-1]อีบีซ่า(N) |
2-0
1-0 |
อัล ราเอ็ด[KSA PR-9] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | [CRO D2-11]NK Orijent Rijeka |
3-0
1-0 |
อินเตอร์ ซาเปรซิค[CRO D2-10] | -0.5 | |
FT 00:00 | [SPA D2-14]เรอัล โอเบียโด |
2-0
2-0 |
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า[SPA D35-6] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 00:00 | โคโลญจน์ (ญ) |
7-0
3-0 |
Vorwarts Spoho Koln Women's | - | |
FT 00:00 | 1 [SPA D2-1]เอสปันญ่อล |
0-1
0-0 |
ลาส พัลมาส[SPA D2-9] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | FSV Fernwald |
1-7
1-3 |
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[GER RegS-3] | - | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 00:00 | 2 [SWE D1-1]มัลโม่ เอฟเอฟ |
2-1
1-0 |
เอชเจเค เฮลซิงกิ[FIN D1-1] 1 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:00 | 2 [WV-1]เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ |
1-1
0-0 |
เอสซี เบรเกนซ์[WV-3] 2 | -0.75 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 00:00 | [A-1]คองสวิงเกอร์ |
3-2
2-1 |
อัลต้า[A-3] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | ยูเอ็นเอ |
2-0
2-0 |
เดน บอสช์ | +1.5 | |
FT 00:30 | [ITA C1B-6]ตริเอสติน่า |
0-1
0-0 |
เอเอส โรม่า[ITA D1-7] | +2.25 | |
FT 00:30 | 1 โอซาซูน่า(N) |
2-1
0-1 |
ฮูเอสก้า | -0.25 | |
FT 00:30 | ฮัวร์ท |
0-0
0-0 |
Konishisdorf | - | |
FT 00:30 | SV Holthausen/Biene |
3-1
1-0 |
TuS Bersenbruck 1 | +0.25 | |
FT 00:30 | 2 ไอน์ทรัค เทรียร์ |
2-1
1-1 |
US Mondorf-les-Bains[LUX D1-11] 4 | -1.25 | |
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 00:30 | 4 1 [3]อัล ไฟซาลี |
0-1
0-0 |
อัล วีห์ดัต[2] 1 4 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 01:00 | [ENG L1-3]แบล็คพูล |
|
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[SCO PR-1] | - | |
FT 01:00 | 1 [ENG-N PR-19]แอชตัน ยูไนเต็ด |
0-2
0-0 |
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[ENG Conf-3] 1 | +1.25 ▼+1 ▲▲+1.5 |
|
FT 01:00 | [ENG LCH-7]เร้ดดิ้ง |
0-3
0-1 |
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[ENG PR-6] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:00 | [ENG CN-8]ยอร์ค ซิตี้ |
1-1
0-1 |
ซันเดอร์แลนด์[ENG L1-4] | +1 ▼+0.75 |
|
FT 01:00 | 1 [SPA D2-2]มายอร์ก้า(N) |
1-0
1-0 |
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[SPA D2-16] 3 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 01:00 | 2 Tavistock AFC |
0-7
0-5 |
มิดเดิลสโบรห์ | +2.75 ▲▲▲ ▲▲+4 |
|
FT 01:00 | เบเลซ ซีเอฟ |
0-2
0-2 |
มาลาก้า | +1 ▲+1.25 |
|
FT 01:00 | 2 ทีเอสเฟา เมียร์บุช |
2-5
2-2 |
BC Viktoria Glesch Paffendorf 1 | -0.25 | |
FT 01:00 | SFC Stern 1900 |
4-0
2-0 |
FC Wilmersdorf 2 | -1.5 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 01:00 | 1 [SLO D1-1]เอ็นเค มูรา 05 |
0-0
0-0 |
โดโกเรต์ส รัซกราด[BUL D1-1] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 01:00 | 1 [1]ฮามคาม |
2-3
1-1 |
อาเลซุนด์ เอฟเค[4] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:00 | ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) |
1-3
0-1 |
เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 1 | +0 | |
FT 01:00 | 4 Njardvik Grindavik GG U19 |
3-5
1-2 |
KR KV U19 1 | +1.25 ▼+1 |
|
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 01:00 | 2 Uniao Luziense |
0-0
0-0 |
Democrata SL/MG 1 5 | +0 | |
FT 01:00 | 3 อิปาติงก้า |
0-3
0-2 |
นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี 2 1 | +0.5 | |
FT 01:00 | 2 กัวร์รานี่ เอ็มจี |
1-1
0-1 |
วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 4 | +0.25 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 4 อเมริกา อาร์เจ |
0-0
0-0 |
ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 4 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 1 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ |
2-0
1-0 |
ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 1 3 | -0.75 | |
FT 01:00 | 2 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ |
5-1
2-0 |
กอนกาเลนส์ 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 5 1 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ |
1-1
0-0 |
Artsul RJ 1 5 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:00 | 5 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ |
0-0
0-0 |
อเมริกาโน่ อาร์เจ 2 | +0.75 ▲+1 |
|
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 01:00 | 1 Atletico Mineiro U20 |
3-0
2-0 |
ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) 1 | -1.5 ▼▼-1 |
|
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup) | |||||
FT 01:00 | 1 ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23) |
1-2
1-0 |
Fortaleza U23 2 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 2 คาโบเฟรนเซ่(ยู 20) |
1-1
1-1 |
ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | บาเฮีย (เยาวชน) |
2-2
0-0 |
Jacuipense U20 1 3 | -0.75 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:00 | 3 [SER D1-4]คูคาริคกิ สตานคอม |
0-0
0-0 |
สแตนดาร์ด ซัมเควียท[AZE D1-3] 2 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:15 | 4 ยูเนียน ฮัวอเรล(N) |
1-2
0-1 |
คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 5 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | เคนดัล ทาวน์ |
0-6
0-3 |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | - | |
FT 01:30 | Kidsgrove Athletic |
1-1
0-0 |
ครูว์ อเล็กซานดร้า | +1.25 ▼▼▼ ▼+0.25 |
|
FT 01:30 | [ENG-N PR-8]มัตล็อค ทาวน์ |
1-3
1-2 |
เชสเตอร์ฟิลด์[ENG Conf-6] | +0.75 ▲+1 |
|
FT 01:30 | Brighouse Town |
1-3
0-3 |
แบรดฟอร์ด ซิตี้ | - | |
FT 01:30 | [ENG L2-19]วอลซอลล์ |
0-4
0-2 |
แอสตัน วิลล่า[ENG PR-11] | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 01:30 | [ENG L2-17]ฮาโรเกต ทาวน์ |
1-3
0-2 |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[ENG LCH-23] | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:30 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา |
0-2
0-1 |
เอดี อัลคอร์ค่อน 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 01:30 | เซเวนโนคส์ ทาวน์ |
2-4
1-2 |
เลเวส | +0.5 | |
FT 01:30 | คอร์บี้ ทาวน์ |
2-1
1-1 |
บาร์เวล | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 01:30 | 1 [SVK D1-1]สโลวาน บราติสลาวา |
0-0
0-0 |
ยัง บอยส์[SUI Sl-1] 4 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:30 | ไวกิงเกอร์(ยู 19) |
1-2
0-1 |
IR LettirU19 3 | -1.75 | |
Ireland U19 League (Ireland U19 League) | |||||
FT 01:30 | 2 โบฮีเมียนส์(ยู 19) |
1-2
1-0 |
เชลบอร์น(ยู 19) 2 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 01:30 | 4 เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) |
1-2
1-1 |
คาบินทีลี(ยู 19) 2 | +0 | |
Northern Ireland Cup Women (Northern Ireland Cup Women) | |||||
FT 01:30 | St. James Swifts (W) |
2-0
1-0 |
Mid Ulster (w) 1 | +0.25 | |
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2) | |||||
FT 01:30 | 2 ทิราเดนเตส ซีอี |
1-0
1-0 |
ฟลอเรสต้า ซีอี 4 | -0.5 | |
FT 01:30 | 2 มาชารังกัวเป ซีอี |
2-0
2-0 |
Iguatu 3 | +1 ▼+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | 1 [ENG L2-20]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
0-3
0-3 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[ENG PR-7] | +1.75 ▲+2 ▼+1.75 |
|
FT 01:45 | 1 [SCO CH-7]อาร์บรอท |
1-4
0-1 |
เซนต์ จอห์นสโตน[SCO PR-6] | +0.75 | |
FT 01:45 | [ENG-N PR-9]เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ |
2-1
0-0 |
ลินคอล์น ซิตี้[ENG L1-5] | - | |
FT 01:45 | มอร์เพธ ทาวน์ |
3-1
2-1 |
สต็อกตันทาวน์ | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:45 | 1 Cinderford Town |
2-3
1-3 |
กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | +1.5 | |
FT 01:45 | Staveley MW |
4-0
4-0 |
คาร์เทน ทาวน์ 1 | +1.25 | |
FT 01:45 | Emley AFC |
3-1
3-1 |
Armthorpe Welfare | -1.25 ▼-1 ▼-0.75 |
|
สก็อตติช ลีก คัพ (Scotland League Cup) | |||||
FT 01:45 | 1 [SCO L1-4]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด |
2-0
0-0 |
มาเธอร์เวลล์[SCO PR-8] | +1.25 | |
FT 01:45 | 1 [SCO PR-7]ลิฟวิงสตัน |
0-0
0-0 |
เรธโรเวอร์ส[SCO CH-3] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:45 | [SCO L2-2]อีดินเบิร์ก ซิตี้ |
3-0
0-0 |
ฟัลเคิร์ก[SCO L1-2] | +1 | |
FT 01:45 | 1 [SCO L1-5]มอนโทรส |
0-2
0-0 |
ดันดี 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 01:45 | [11]สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ |
2-2
0-0 |
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[7] | -0.25 | |
FT 01:45 | [6]เรซิสเตนเซียเอสซี |
1-1
1-0 |
สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่[5] 1 | -0.25 | |
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League) | |||||
FT 01:45 | 2 Cumbernauld Colts |
0-0
0-0 |
บอนนี่ริกก์โรส 2 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 01:45 | 2 โบเนสส์ ยูไนเต็ด |
2-2
1-1 |
Gala Fairydean 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super) | |||||
FT 01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) |
1-6
0-2 |
คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) | +4.5 ▼+4.25 |
|
FT 01:45 | เกล็นโตรัน (ญ) |
3-0
0-0 |
ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) 3 | -1.75 | |
FT 01:45 | Sion Swifts (w) |
2-1
0-1 |
ลินฟิลด์(ญ) | -1.25 ▲-1.5 |
|
สก็อตติช ลีก คัพ (Scotland League Cup) | |||||
FT 01:50 | 3 [SCO HL-1]โบรร่า เรนเจอร์ส |
0-1
0-0 |
รอสส์ เคาน์ตี้[SCO PR-10] 1 | +1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | 1 [POR D1-4]สปอร์ติ้ง บราก้า |
1-1
1-0 |
โอลิมปิก มาร์กเซย[FRA D1-5] 1 | +0 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 02:00 | [HOL D1-2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น |
5-1
2-1 |
กาลาตาซาราย[TUR D1-2] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 02:00 | 3 1 [GRE D1-1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส |
1-0
1-0 |
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู[AZE D1-1] 1 2 | -1.5 ▲▲-2 ▼▼-1.5 |
|
FT 02:00 | [POL PR-1]ลีเกีย วอร์ซอว์ |
2-1
1-0 |
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[EST D1-2] 2 | -1.5 ▲▲-2 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | 2 [12]วิลา โนวา |
0-1
0-0 |
บัสควอ เอฟซี[10] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 3 [(a)-4]รอยัล พารี่ เอฟซี |
2-1
0-0 |
อัลเวย์เรดดี้[(a)-8] 3 | -0.25 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 02:00 | [16]เดปอร์ติโว คาเปียต้า |
1-1
1-1 |
3 เดอ เฟบเบรโร่[10] | -0.25 | |
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | 4 เรียลฟร้อนเทร่า |
0-0
0-0 |
Deportivo Rayo Zuliano 2 | -0.25 | |
FT 02:00 | 4 Academia Rey |
1-0
0-0 |
ยารากุยเอฟซี 1 4 | -0.25 | |
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 02:00 | 1 อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) |
0-2
0-1 |
อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) 1 | +1.75 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 02:00 | 6 Picos U20 |
1-0
0-0 |
ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 02:00 | 1 อัลฟาร์เนีย |
3-3
1-1 |
โคเบนฮอน 2 | -2 | |
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 02:15 | 1 [10]Augnablik Womens(N) |
4-2
2-1 |
อัคราเนส(ญ)[7] 2 | -0.5 | |
FT 02:15 | 2 [5]Grotta Womens |
1-5
0-4 |
Haffner John (W)[2] 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 02:15 | [6]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) |
3-2
1-0 |
กรินดาวิค (ญ)[9] | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 02:15 | 1 [1]เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) |
4-1
2-1 |
HK Kopavogur (W)[8] 1 | -2.25 ▼▼-1.75 |
|
FT 02:15 | 1 [3]อัฟตูเลดิ้ง (ญ) |
4-0
2-0 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)[4] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 02:30 | 5 1 [6]เดปอร์เตส ซานตาครูซ |
2-0
1-0 |
ซีดี เมกาเลนซ์[10] 1 5 | +0 ▲+0.25 |
|
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 02:30 | 2 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย(N) |
2-1
0-1 |
แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 5 | +0 ▲+0.25 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 03:00 | 1 Fylkir/Ellidi U19 |
0-1
0-1 |
เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 1 1 | +0.5 | |
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 5 Skallagrimur |
2-1
2-0 |
Stokkseyri 1 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 03:00 | 4 Hond Midasar |
4-2
1-1 |
อลาฟอสส์ 1 4 | +0.5 ▲▲+1 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 03:35 | 4 1 FC Carlos Stein(N) |
1-2
0-1 |
แอทเลติโก้ กรัว 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 04:00 | 1 เดปอร์ติโว กาลี(ญ) |
1-0
1-0 |
ซีดี เรอัล ซานตันเดร์(ญ) 1 | -0.75 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 04:00 | 2 ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) |
1-0
0-0 |
EC Flamengo Piaui U20 2 | -1 ▼▼▼ ▼+0 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 04:10 | 3 1 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ |
0-1
0-0 |
อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 2 | -0.25 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:00 | 5 [17]คุยอาบา |
2-1
1-0 |
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[11] 1 4 | +0 | |
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 05:00 | Atletico Pantoja |
3-0
3-0 |
Delfines Del Este 3 | -1 | |
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 05:00 | 2 CA Serranense |
2-2
0-1 |
Betim FC 3 | +0.5 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 05:10 | 4 [1]คอนอูมโบ ยูนิโด |
1-1
1-0 |
แรนเจอร์ส ทัลค่า[7] | -0.5 | |
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 05:15 | 2 [ECU D1(a)-2]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) |
3-1
1-0 |
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[ARG D1-19] 6 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 05:15 | 5 [BRA D1-1]พัลไมรัส |
1-0
1-0 |
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า[CHI D1-3] 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 05:15 | 2 [ARG D1-13]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ |
1-1
0-0 |
สปอร์ติ้งคริสตัล[PER D1(c)-4] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 05:15 | 5 1 [(a)-15]รีล โปโตซี่ |
1-5
1-4 |
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์[(a)-5] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 05:30 | 1 ทูพีนัมบัส |
0-0
0-0 |
เดโมคราต้า 1 | -0.25 | |
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 06:00 | 3 อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) |
2-3
1-2 |
อเมริกา เด กาลี (ญ) 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |