ราคาบอล.cc









ผลบอล 23 กรกฎาคม 2564ผลบอล 22 กรกฎาคม 2564ผลบอล 21 กรกฎาคม 2564ผลบอล 20 กรกฎาคม 2564ผลบอล 19 กรกฎาคม 2564ผลบอล 18 กรกฎาคม 2564ผลบอล 17 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 21 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 1 [(a)-9]Real Tomayapo 2-1
0-1
เรอัล ซานต้า ครูซ[(a)-14] 2 -0.75
-0.25
USA NISA Independent Cup (USA NISA Independent Cup)
Pend 06:45 Louisiana Krewe FC
Alexandria PBFC -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:00 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 0-2
0-2
Monarcas Morelia 2 +1.5
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:00 3 1 ราซิ่ง คลับอรูบา 1-2
1-1
เอสวี ลา ฟาม่า 2 -2
-2.25
-2
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup)
Pend 07:00 ดิเรียนเกน
HYH Export Sebaco FC -
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 1 [ARG D1-16]ราซิ่ง คลับ 1-3
0-1
เซาเปาโล[BRA D1-15] 1 +0
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 1 [BRA D1-5]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 4-1
1-0
อเมริกา เด กาลี[COL D1(a)-8] 1 4 -1
-0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 3 [17]วิตอเรีย บีเอ 1-0
0-0
ปอนเต เปรตา[18] -0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:30 1 [12]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) 2-0
1-0
เมไลพิลล่า[10] 1 6 -0.75
-0.5
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 08:30 1 [67]ฮอนดูรัส(N) 0-2
0-1
กาตาร์[58] +0
-0.25
+0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 08:30 1 อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี 2-2
1-1
Park City Red Wolves 1 2 +0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:00 2 [12]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส(N) 0-0
0-0
ฮุสตัน ไดนาโม[9] 3 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 09:00 ซาน รามอน (ญ) 1-3
1-0
FC Bay Area (W) +3
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 10:30 [78]ปานามา(N) 3-1
2-0
เกรนาดา[160] 2 -2.75
-3.5
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
FT 14:30 Great Britain (w)(N) 2-0
1-0
ชิลี (ญ) -1.75
-2
-1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 [ROM D2-8]โปลิ ทิมิโซอาร่า 4-0
2-0
FC Bihor Oradea -
FT 15:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 2-3
0-0
ดาเซีย-บุยอูคานี -
FT 15:00 โอเอฟเค เบลเกรด 3-2
2-0
IMT Novi Belgrade -
FT 15:00 3 ยูนิเรีย เดจ 3-0
2-0
CS Sportul Simleu Silvaniei 2 -1

-2
FT 15:00 โคโรน่า ไคเอลเซ่ 2-1
0-1
LKS Lagow -
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
FT 15:00 [15]จีน(ญ)(N) 0-5
0-2
บราซิล (ญ)[7] +0.75
+1
cecafa tusker challenge cup (cecafa tusker challenge cup)
FT 15:00 บุรุนดี (ยู 23)(N) 3-0
1-0
Eritrea U23 +0
-0.25
+0
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Postp 15:15 Tamborine Mountain Eagles Metro
Runaway Bay Metro -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 1 Balatonfuredi FC 1-1
0-1
ESMTK Budapest 1 +0
-0.25
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
FT 15:30 [5]สวีเดน(ญ)(N) 3-0
1-0
สหรัฐอเมริกา(ญ)[1] +1
+1.25
+1
Australia Sunshine Coast Premier League Reserves (Australia Sunshine Coast Premier League Reserves)
Postp 15:30 Coolum Reserves
Maroochydore Reserves -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 Nacional 1-0
0-0
Pevidem SC 2 -1
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 16:00 4 [A-2]เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 3-1
2-1
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[C-2] 1 -1
-0.5
japan emperors cup (japan emperors cup)
FT 16:00 1 [JPN D1-1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1-1
0-0
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[JPN D2-10] 1 -1.25
-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 [POR D2-17]วิล่าแฟรเนียนเซ 0-1
0-0
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 16:30 2 1 [4]โลแกน เมโทร 1-2
1-0
นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี[3] 1 +0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:30 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 2-0
0-0
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 1 -3
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:00 [1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
แดกู เอฟซี[4] -0.5
Postp 17:00 [2]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
โปฮัง สตีลเลอร์[5] -0.5
-0.25
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 1 [17]กัมบะ โอซาก้า 1-2
1-2
วิสเซล โกเบ[3] +0
+0.25
FT 17:00 3 [12]เซเรโซ โอซาก้า 3-3
0-2
เอฟซี โตเกียว[7] 1 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 1 [POL D2-11]โซกอล ออสโตรดา 0-2
0-2
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ -0.5
-0.25
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 17:00 [A-5]คิงดัว หวางยัง(N) 0-6
0-4
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[A-4] 3 +1.75
+1.5
+1.75
FT 17:00 1 [A-8]ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี(N) 0-2
0-1
ซานตง ลู่เนิ่ง[A-1] +1
+1.25
cecafa tusker challenge cup (cecafa tusker challenge cup)
FT 17:00 1 ซูดานใต้(ยู 23)(N) 0-2
0-0
เคนยา (ยู 23) +0.75
south australian premier league (south australian premier league)
Pend 17:00 [9]Eastern United
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี[12] +0
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด(N) 0-0
0-0
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 2 +0.25
+0
FT 17:00 เคซีบี(N) 2-1
0-1
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 1 -0.5
-0.75
-0.5
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 1 ทิมพูซิตี้ 1-1
0-0
อุกเยนอคาเดมี 2 -3.75
-4
Australia Northern NSW Women’s Premier League (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 17:00 New Lambton FC (W) 3-2
1-2
Charlestown Azzuri (W) +2.5
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
FT 17:30 [10]ญี่ปุ่น(ญ) 1-1
0-1
แคนาดา(ญ)[8] 1 -0.5
-0.75
-0.25
Australia Sunshine Coast Premier League (Australia Sunshine Coast Premier League)
Pend 17:35 Coolum
Maroochydore -0.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 18:00 1 [12]กวางจู เอฟซี 3-1
1-0
แกงวัน เอฟซี[9] 3 +0
+0.25
+0
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
FT 18:00 1 [104]แซมเบีย (ญ)(N) 3-10
1-6
เนเธอร์แลนด์(ญ)[4] 1 +2.5

+4
Macau FA Cup (Macau FA Cup)
FT 18:00 2 พีเอสพี มาเก๊า 0-4
0-2
Chao Pak Kei 1 +4.25
+4.5
+4.25
Australia U20 League (Australia U20 League)
FT 18:20 1 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 3-3
1-2
อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 2 +0
-0.25
Women's Olympic Football Tournament (Women's Olympic Football Tournament)
FT 18:30 [9]ออสเตรเลีย(ญ)(N) 2-1
2-0
นิวซีแลนด์(ญ)[22] 2 -1.25
-1.5
-1
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 2 [B-6]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 1-3
0-1
เหมยโชวเคอเจีย[A-1] 3 +1.25
+1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 เอสแอล เบนฟิก้า บี 3-2
0-0
ซีดี มาฟรา -
FT 19:00 [HOL D1-9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่(N) 1-2
1-2
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[GRE D1-4] +0.75
+1
+0.75
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 19:00 3 [A-7]ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์(N) 0-3
0-3
เซินเจิ้น เอฟซี[A-3] +0.75
+1.5
FT 19:00 1 [A-4]กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 1-1
0-1
เหอหนาน เจี้ยนเย้[A-6] 2 -0.5
+0
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 19:00 [A-11]บราท์เวก 5-0
3-0
วาเลเรนก้า บี[A-6] 1 -1.5
-2.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 พอสต้า เรนเจอร์(N) 0-0
0-0
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด -0.25
+0
FT 19:15 2 Silibwet Leons FC 2-3
2-2
Fortune Sacco 1 +0.5
FT 19:15 1 กากาเมก้า โฮมบอยซ์(N) 0-1
0-0
วาซิโต้ เอฟซี 5 -0.5
-0.25
FT 19:20 2 กอร์ มาเฮีย(N) 1-2
0-1
คาริโอแบงกิ ชาคส์ 2 -0.5
+0
cecafa tusker challenge cup (cecafa tusker challenge cup)
FT 19:45 แทนซาเนีย ยู 23(N) 1-0
0-0
คองโก (ยู 23) +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 1 [POL PR-16]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา(N) 0-2
0-1
โครบริ โกลกูฟว์[POL D1-11] 1 -0.25
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 20:00 1 CA Serranense U20 1-0
0-0
AC Tres Coracoes U20 1 -0.5
FT 20:00 1 บอสตันซิตี้ เอฟซีบราซิล(ยู 20) 1-3
0-1
ครูไซโร่ (เยาวชน) 3 +1.5
FT 20:00 2 เบติส เอฟซี (ยู 20) 1-4
0-1
Ipatinga U20 2 +0
FT 20:00 2 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 2-0
0-0
อเมริกา เอฟซี เอ็มจี (เยาวชน) 2 -3
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 20:00 4 มาดูเดดา(เยาวชน) 0-0
0-0
บันกู (ยู 20) 1 -0.25
-0.5
FT 20:00 3 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 3-0
0-0
เบาวิสต้า เอสซี ซาควาเรมา (ยู 20) 2 -1.75
-2.25
FT 20:00 1 Goncalense FC U20 0-6
0-2
ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20) 1 +1.75
+1.5
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 20:00 4 Lujan U20 0-2
0-1
CSD Flandria U20 4 -0.25
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 2 Transit Camp 1-4
1-2
มทิปวา ชูการ์ 1 +0
FT 20:00 1 Pamba SC 2-2
1-1
คอสเทล ยูนิออน 2 +0
Macau FA Cup (Macau FA Cup)
FT 20:10 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 3-2
0-1
สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 2 2 -5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 FK Graficar Beograd 0-0
0-0
FK Radnicki Sremska Mitrovica 3 -0.25
+0
-0.25
FT 21:00 [CZE CFLM-16]เอสซี ซนอย์โม 1-3
1-2
เบอโน่ 2 -
FT 21:00 Orleta Radzyn Podlaski 4-0
0-0
MLKS Znicz Biala Piska +0.25
FT 21:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 2-2
2-1
เคเอส พอลโควิค -
FT 21:00 [BEL FAD-3]เคเอสเค ไฮสท์ 1-4
1-2
Lierse Kempenzonen +0.25
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 21:00 3 [KAZ PR-3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 2-1
1-0
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[SER D1-9] 2 +0.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 [2]อติรา เอฟซี 1-1
0-0
สปอตติโว อิเทโน่[13] -0.25
+0
FT 21:00 [14]2 เด มาโย พีเจซี 2-0
1-0
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ[15] -0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:00 1 [A-10]แบรัมเอสเค(N) 2-0
0-0
ทรอมส์ดาเลน[A-7] 2 +0.25
+0
+0.5
FT 21:00 [B-5]เลวานเจอร์ เอฟเค 1-2
1-1
สคีด ออสโล[B-2] 2 +0
FT 21:00 2 [A-9]ไอสโวล์ด TF 2-1
1-0
เซนจา[A-12] 3 -1
-0.75
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League)
FT 21:00 5 1 ทูปิ เอฟซี 3-0
3-0
Aymores 2 5 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:25 1 [SER D1-3]บัซคา โทโพลา 1-2
0-1
เบรกัลนิก้า สติป[MKD D2E-1] -0.25
+0
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:30 3 [A-13]โฟรย่า FK 1-1
1-0
ควิด ฮอลเด้น[A-5] 2 +1.5
FT 21:30 1 [B-13]โซต้า 3-1
0-0
กเจลแซส[B-8] 1 +1
+0.75
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 21:30 1 1 เอเวียน อคาเดมี่ 0-1
0-1
Bamboutos de 5 +0
+0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0-2
0-2
ทูนาริ -1.75
-1.25
FT 22:00 2 [POL D2-9]มอเตรอ รูบิน(N) 0-1
0-1
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ[ISR D1-12] 5 +0.5
+0.75
FT 22:00 [ITA D2-10]เรจจิน่า 4-1
2-1
โฟลิคโน กัลโช่ -
FT 22:00 อาร์อีเอซี 0-2
0-0
BKV Elore -
FT 22:00 1 [POL D2-6]เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 0-2
0-2
อาริส ลิมาสซอล[CYP D2-1] +1
+0.75
+1
FT 22:00 [ROM D2-13]คอนคอร์เดีย เชียจน่า 3-0
1-0
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ -0.75
FT 22:00 1 CSA Steaua Bucuresti 2-2
2-0
เมต้าล๊อกโลบูส 2 -0.75
-1
FT 22:00 [FRA D2-19]เอฟซี แซมบี 0-2
0-1
แร็งส์[FRA D1-14] -
FT 22:00 [CZE CFLM-8]โอโตรโควิซ 8-0
5-0
Sumperk -
FT 22:00 1 [POL D1-15]โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2-2
1-0
บอลเทค จีเนีย 1 -1.25
-1.5
FT 22:00 ปาร์ม่า(N) 0-1
0-0
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม +0
+0.25
FT 22:00 1 โกมาโรม วีเอสอี 5-2
1-2
วัค-ดูนาคันยาร์ 1 -1
-0.5
-0.75
FT 22:00 [AUT D2-4]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1-4
0-2
เจนัว[ITA D1-11] +5
+4.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [S-5]ออสเตอร์(ยู 21) 1-1
0-0
คัลม่าร์ (ยู 21)[S-3] -0.25
Postp 22:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21)
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) +0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 22:00 4 [11]โคเบรลัว 2-0
1-0
เปอร์โต มอนต์[2] 3 -0.25
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 [15]อาเบีย วอร์ริเออร์ส 2-1
2-1
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี[12] -1.25
-1
FT 22:00 2 [17]จิกาวา โกลเด้น สตาร์ 2-1
1-1
ริเวอร์ ยูไนเต็ด[5] 1 +0.5
FT 22:00 1 [11]เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 3-1
1-0
พลาเทอู ยูไนเต็ด[9] 2 -1
FT 22:00 1 [1]อควายูไนเต็ด 3-0
2-0
วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี[18] 3 -2.25
FT 22:00 3 [8]โลบี สตาร์ส 3-2
3-2
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[2] 2 -0.75
FT 22:00 1 1 [7]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 2-0
2-0
เคโน พิลเลร์ส[3] 1 2 -1
FT 22:00 [16]ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 0-0
0-0
คัตซิน่า ยูไนเต็ด[13] -0.75
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division)
FT 22:00 2 1 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 1-1
0-1
ยูเรนา เอสซี 4 +0
-0.5
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
Pend 22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี
King Faisal Babes -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:05 [ROM D2-7]ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0-0
0-0
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา[ROM D2-15] -0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:15 1 TPS Turku II 3-2
3-0
FC Inter II 2 -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 ซีมูน 0-4
0-1
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ -
Pend 22:30 Atletik Kuklen
Borislav -
FT 22:30 เวซสเพรม เอฟซี 1-1
0-1
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 -
FT 22:30 FK Chlumec N.C 1-3
1-2
สลาเวีย ปราก 2 -0.25
FT 22:30 1 เอฟเค โคลิน 1-5
1-1
สโลวาน ลิเบอเรช 2 2 +0.25
22:30 [MKD D2W-8]เอฟเคเทเทคส์เตโตโว
Olimpus Skopje Balashikha -
FT 22:30 [ITA D2-2]ซาแลร์นิตาน่า(N) 3-2
1-0
แซมเบเนเดทเซ่[ITA C1B-9] -1.5
-1.75
FT 22:30 [MKD D1-10]เรโนวา(N) 0-1
0-0
ราบ็อตนิคกี้[MKD D1-5] 1 4 +0.25
+0
22:30 [POL D2-5]KP Calisia Kalisz
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ[ISR D1-12] -
FT 22:30 [MKD D2E-6]คาเมนิคา-ซาซ่า 0-0
0-0
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่[MKD D1-11] 3 +0.25
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 3 [2]ยาโร 0-0
0-0
มูซ่า[4] 3 -0.75
-0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 วิร์เกีย 1-2
1-1
คิอิสโต้ วาซ่า +1.75
FT 22:30 2 Union Plaani 2-6
0-2
ซาวยู 1 +1.25
FT 22:30 3 LaPa 2-1
1-1
KJP 1 4 -0.25
FT 22:30 2 Tervarit-j 1-5
0-3
HauPa 1 +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:45 1 [GER D1-14]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(N) 1-1
1-0
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 2 -3
-2.5
-2.75
FT 22:59 [CZE CFLA-6]เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 0-0
0-0
แคลดโน่ -
FT 22:59 1 NK Belisce 0-2
0-0
เอ็นเคโอซีเยค 2 1 +0
FT 22:59 SD Videm 2-4
1-1
NK Rogaska +2.25
FT 22:59 KS Wieczysta Krakow 2-1
0-1
LKS Lagow -
FT 22:59 เอ็นเคลุคโก้ 1-1
0-0
เอ็นเค จารูน -
FT 22:59 จาสซ์เบอร์เอ็นยี่ 1-0
1-0
Tiszafuredi -
Postp 22:59 แซนวิเค็น
ฟาน่า -
FT 22:59 1 เอ็นเค คาร์โลแวค 0-1
0-1
ดีนาโมซาเกร็บ 2 1 +0.75
FT 22:59 ทาทาบันย่า 2-1
2-0
Rakosmenti KSK -
FT 22:59 [FRA D4A-9]เอฟซี รูออง 0-0
0-0
โบบิกนี เอ.ซี.[FRA D4B-5] -
FT 22:59 1 [SLO D2-4]เอ็นเค นาฟต้า(N) 3-1
2-0
MNK FC Ljubljana -1.25
FT 22:59 1 [CZE CFLM-10]สโลแวน โรซิค 2-1
2-1
Sardice 3 -0.75
-1
FT 22:59 [CRO D2-16]เอ็นเค โซลิน 0-1
0-1
เอ็นเคสปลิต -0.5
FT 22:59 2 KP Calisia Kalisz 2-0
0-0
เอลเลน่า โตรัน -1.75
Postp 22:59 วิลเลฟรองเช(N)
จูรา ซูด ฟุต -1.25
-1
FT 22:59 [MKD D1-12]Belasica Strumica 1-1
1-1
Detonit Junior -
FT 22:59 [CZE CFLM-4]สลาเวีย โครเมอร์ริซ 6-2
3-2
บลานส์โค[CZE D2-13] +0.25
+0.5
FT 22:59 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-0
0-0
ยูเอ็นเอฟพี -
Pend 22:59 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน -
FT 22:59 2 [HOL D1-11]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด(N) 1-1
1-1
โอเอฟไอ เครเต้[GRE D1-13] -0.5
Postp 22:59 [FRA D1-11]แซงต์ เอเตียน
นีซ[FRA D1-9] -
FT 22:59 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 1-3
0-2
Carl Zeiss Jena (W) -
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 22:59 1 [15]โกรลุด 0-2
0-1
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล[12] -0.25
FT 22:59 1 [10]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 3-1
1-0
อาซาเน่ ฟุตบอล[8] 3 -0.25

-1.25
FT 22:59 1 [7]เรนเฮล์ม ไอแอล 3-4
0-1
เอฟเค เจิร์ฟ[3] 2 -1
-0.75
-1
FT 22:59 1 [11]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 4-1
2-1
ซทจอร์ดาล บริ้ง[13] -1
-0.75
-1
FT 22:59 [9]รัวฟอส 1-2
0-1
ซองน์ดาล[5] +0.25
+0
+0.25
FT 22:59 [6]ไบรน์ 0-1
0-1
ซานด์เนส ยูไอเอฟ[16] 1 -0.5
+0
FT 22:59 2 [14]สตรอมเมน 1-1
1-1
เฟรดริกซ์สตรัด[2] 3 +0.5
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 22:59 เจเค ลู 2-3
1-1
Tallinna FC Ararat TTU -
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 22:59 5 [B-4]อีเกอร์ซันด์ ไอเค 3-0
0-0
เอฟเคอเรนดัล[B-1] 2 -0.25
FT 22:59 [A-14]โฟลโร 1-4
0-3
โฮดด์[A-2] +1.5
+1.75
FT 22:59 1 [B-14]เฟคเกรอย 2-2
1-0
วาร์ด ฮอเกซุนด์[B-3] 1 2 +0.5
+0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 22:59 3 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(N) 3-1
3-0
เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 1 -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 1 เจพีเอส ยูแวสกูแล 4-0
2-0
SaPa Pieksamaki +0.5
FT 22:59 2 ริ ปา 1-4
0-2
เอ็นดุสตุส ไอพีเอส 2 +0.25
Pend 22:59 AC Barca
Komeetat -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:00 3 แมควา ซาแบค 1-1
0-0
FK Loznica 2 -0.25
FT 23:25 Olimpus Skopje Balashikha 3-2
1-1
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว -2
-2.25
FT 23:30 Gardony 0-2
0-0
ปาคซิ เซ 2 -
FT 23:30 [BUL D1-14]พีเอฟเค มอนทาน่า 5-0
1-0
FK Drenovets -
FT 23:30 Zagreb Hask 4-1
1-0
NK Ponikve +0.5
FT 23:30 [FRA D4D-8]บูร์ช 18 1-1
1-1
โอร์แลงส์ ยูเอส[FRA D3-6] +0.5
FT 23:30 โชเลท เอสโอ 3-1
2-0
อองเช่ร์ 2 -
FT 23:30 [GER D3-16]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0-3
0-0
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก[GER RegW-20] -
FT 23:30 3 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 2-1
1-0
SV Neuhof 1910 1 -0.5
FT 23:30 โบเคลจ์ โคเตอร์ 2-1
2-0
เอฟเค การ์เบจ -
Cancel 23:30 [SPA D1-20]เออิบาร์
เอสดี โลโกรเนส[SPA D32-8] -1.25
FT 23:30 1 [GER RegW-3]พรูเบน มุนสเตอร์ 1-0
1-0
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 2 -1
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 23:30 เอฟซี อินโฟเนต 8-0
2-0
FC Hell Hunt -
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
FT 23:30 1 ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) 4-2
3-2
JK Nomme United U19 +1

ผลฟุตบอลวัน 22 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 00:00 3 [16]สตาเบ็ค 2-3
0-1
ลีลล์สตรอม[8] 1 +0
+0.25
FT 00:00 1 [11]ซานเดฟยอร์ด 1-1
1-0
เฮาเกซุนด์[7] 1 +0
+0.25
+0
FT 00:00 3 [10]สตรอมก็อดเซ็ท 3-0
0-0
ออด เกรนแลนด์[6] -0.25
FT 00:00 1 [12]ชาร์ปบอร์ก 08 1-1
0-1
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ[13] 2 -0.5
-0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 FSV Fernwald 1-7
1-3
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[GER RegS-3] -
FT 00:00 1 [SPA D2-1]เอสปันญ่อล 0-1
0-0
ลาส พัลมาส[SPA D2-9] 1 -1
-0.75
FT 00:00 โคโลญจน์ (ญ) 7-0
3-0
Vorwarts Spoho Koln Women's -
FT 00:00 [SPA D2-14]เรอัล โอเบียโด 2-0
2-0
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า[SPA D35-6] -1
-0.75
FT 00:00 [CRO D2-11]NK Orijent Rijeka 3-0
1-0
อินเตอร์ ซาเปรซิค[CRO D2-10] -0.5
FT 00:00 1 [SPA D33-1]Ibiza Eivissa(N) 2-0
1-0
อัล ราเอ็ด[KSA PR-9] -0.5
-0.75
FT 00:00 [GER RegW-9]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1-2
1-2
Bocholt FC -1.25
-0.75
FT 00:00 [SPA D2-6]ราโย่ บาเยกาโน่ 2-2
0-2
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)[KSA PR-2] -
FT 00:00 Chateaubriant 0-1
0-0
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1 +0.25
FT 00:00 ซีดี ลูโก้ 1-0
1-0
พอนเฟร์ราดิน่า +0
FT 00:00 2 เอฟซี เครย์ 1-2
1-0
Spvgg Steele 03/09 1 -1.75
FT 00:00 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์(N) 2-1
1-0
เอสดี อมอเรเบียต้า -0.25
+0
-0.25
FT 00:00 SC Lahr 3-4
2-2
บาลินเกอร์[GER RegS-9] -
FT 00:00 น็อตตินเก้น 6-1
4-1
สปีลเบิร์ก -1.75
FT 00:00 เอปินาล 0-2
0-2
มูลูส -
FT 00:00 [SPA D1-13]บาเลนเซีย(N) 3-0
2-0
พีเออี อโตรมิตอส[GRE D1-10] 1 -1.5
FT 00:00 2 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 0-3
0-3
Werderaner FC Viktoria 2 -0.75
-0.5
FT 00:00 ลาส พัลมาส 1-0
0-0
เอสปันญ่อล +1
FT 00:00 [SPA D1-3]บาร์เซโลน่า(N) 4-0
0-0
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า[SPA D33-2] 1 2 -2.5
-1.75
FT 00:00 5 1 [SPA D1-15]เกตาเฟ่(N) 2-1
1-0
แรนส์[FRA D1-6] 1 +0
Pend 00:00 [CYP D1-4]อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
ฮาโปเอล ไฮฟา[ISR D1-10] -
FT 00:00 1 [FRA D1-2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(N) 2-1
0-0
เอาก์สบวร์ก[GER D1-13] 1 -0.75
-0.5
Pend 00:00 [SPA D2-14]เรอัล โอเบียโด
เอซเตรมาดูรา[SPA D35-4] -
FT 00:00 [SPA D34-8]รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-2
0-0
คาดิส[SPA D1-12] +2
+1.75
FT 00:00 [FRA D1-17]แบรสต์(N) 1-2
0-1
Stade Briochin[FRA D3-8] -1.75
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 00:00 2 [SWE D1-1]มัลโม่ เอฟเอฟ 2-1
1-0
เอชเจเค เฮลซิงกิ[FIN D1-1] 1 -1
-1.25
-1
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 2 [WV-1]เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 1-1
0-0
เอสซี เบรเกนซ์[WV-3] 2 -0.75
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 00:00 [A-1]คองสวิงเกอร์ 3-2
2-1
อัลต้า[A-3] 3 -0.75
-0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 2 ไอน์ทรัค เทรียร์ 2-1
1-1
US Mondorf-les-Bains[LUX D1-11] 4 -1.25
FT 00:30 SV Holthausen/Biene 3-1
1-0
TuS Bersenbruck 1 +0.25
FT 00:30 ฮัวร์ท 0-0
0-0
Konishisdorf -
Pend 00:30 Concordia Wiemelhausen
ทูเอส เอ็นเนเปเทล -
FT 00:30 1 โอซาซูน่า(N) 2-1
0-1
ฮูเอสก้า -0.25
FT 00:30 [ITA C1B-6]ตริเอสติน่า 0-1
0-0
เอเอส โรม่า[ITA D1-7] +2.25
+2
+2.25
FT 00:30 ยูเอ็นเอ 2-0
2-0
เดน บอสช์ +1.5
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 4 1 [3]อัล ไฟซาลี 0-1
0-0
อัล วีห์ดัต[2] 1 4 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 SFC Stern 1900 4-0
2-0
FC Wilmersdorf 2 -1.5
FT 01:00 2 ทีเอสเฟา เมียร์บุช 2-5
2-2
BC Viktoria Glesch Paffendorf 1 -0.25
FT 01:00 เบเลซ ซีเอฟ 0-2
0-2
มาลาก้า +1
+1.25
FT 01:00 2 Tavistock AFC 0-7
0-5
มิดเดิลสโบรห์ +2.75

+4
FT 01:00 1 [SPA D2-2]มายอร์ก้า(N) 1-0
1-0
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[SPA D2-16] 3 -1
-1.25
-1
FT 01:00 [ENG CN-8]ยอร์ค ซิตี้ 1-1
0-1
ซันเดอร์แลนด์[ENG L1-4] +1
+0.75
FT 01:00 [ENG LCH-7]เร้ดดิ้ง 0-3
0-1
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[ENG PR-6] +0.5
+1
+0.75
FT 01:00 1 [ENG-N PR-19]แอชตัน ยูไนเต็ด 0-2
0-0
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[ENG Conf-3] 1 +1.25
+1.5
01:00 [ENG LCH-10]มิดเดิลสโบรห์
Tavistock AFC -
Postp 01:00 [ENG L1-3]แบล็คพูล
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[SCO PR-1] -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 01:00 1 [SLO D1-1]เอ็นเค มูรา 05 0-0
0-0
โดโกเรต์ส รัซกราด[BUL D1-1] 1 +0.25
+0.5
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 01:00 1 [1]ฮามคาม 2-3
1-1
อาเลซุนด์ เอฟเค[4] 3 +0
-0.25
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
FT 01:00 1 ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23) 1-2
1-0
Fortaleza U23 2 +0.75
+0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 01:00 3 [SER D1-4]คูคาริคกิ สตานคอม 0-0
0-0
สแตนดาร์ด ซัมเควียท[AZE D1-3] 2 -1.25
-1.75
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 4 Njardvik Grindavik GG U19 3-5
1-2
KR KV U19 1 +1.25
+1
FT 01:00 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 1-3
0-1
เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 1 +0
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League)
FT 01:00 2 กัวร์รานี่ เอ็มจี 1-1
0-1
วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 4 +0.25
FT 01:00 3 อิปาติงก้า 0-3
0-2
นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี 2 1 +0.5
FT 01:00 2 Uniao Luziense 0-0
0-0
Democrata SL/MG 1 5 +0
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 01:00 1 Atletico Mineiro U20 3-0
2-0
ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) 1 -1.5
-1
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 5 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ 0-0
0-0
อเมริกาโน่ อาร์เจ 2 +0.75
+1
FT 01:00 5 1 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 1-1
0-0
Artsul RJ 1 5 +0.75
+0.5
FT 01:00 2 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 5-1
2-0
กอนกาเลนส์ 5 -0.25
-0.5
FT 01:00 1 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 2-0
1-0
ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 1 3 -0.75
FT 01:00 4 อเมริกา อาร์เจ 0-0
0-0
ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 4 -1
-0.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 บาเฮีย (เยาวชน) 2-2
0-0
Jacuipense U20 1 3 -0.75
FT 01:00 2 คาโบเฟรนเซ่(ยู 20) 1-1
1-1
ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) 4 +0
-0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 01:15 4 ยูเนียน ฮัวอเรล(N) 1-2
0-1
คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 5 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 01:30 Winterton Rangers
Cleethorpes Town +0.75
FT 01:30 คอร์บี้ ทาวน์ 2-1
1-1
บาร์เวล -0.25
-0.5
-0.25
FT 01:30 เซเวนโนคส์ ทาวน์ 2-4
1-2
เลเวส +0.5
FT 01:30 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0-2
0-1
เอดี อัลคอร์ค่อน 1 +0.5
+0.25
FT 01:30 [ENG L2-17]ฮาโรเกต ทาวน์ 1-3
0-2
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[ENG LCH-23] +0.25
+0.5
+0.25
FT 01:30 [ENG L2-19]วอลซอลล์ 0-4
0-2
แอสตัน วิลล่า[ENG PR-11] +1.5
+1.75
FT 01:30 Brighouse Town 1-3
0-3
แบรดฟอร์ด ซิตี้ -
FT 01:30 [ENG-N PR-8]มัตล็อค ทาวน์ 1-3
1-2
เชสเตอร์ฟิลด์[ENG Conf-6] +0.75
+1
FT 01:30 Kidsgrove Athletic 1-1
0-0
ครูว์ อเล็กซานดร้า +1.25

+0.25
FT 01:30 เคนดัล ทาวน์ 0-6
0-3
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 01:30 1 [SVK D1-1]สโลวาน บราติสลาวา 0-0
0-0
ยัง บอยส์[SUI Sl-1] 4 +0.5
+0.75
+0.5
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:30 ไวกิงเกอร์(ยู 19) 1-2
0-1
IR LettirU19 3 -1.75
Ireland U19 League (Ireland U19 League)
FT 01:30 4 เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 1-2
1-1
คาบินทีลี(ยู 19) 2 +0
FT 01:30 2 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 1-2
1-0
เชลบอร์น(ยู 19) 2 -1.25
-0.5
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2)
FT 01:30 2 มาชารังกัวเป ซีอี 2-0
2-0
Iguatu 3 +1
+0.75
FT 01:30 2 ทิราเดนเตส ซีอี 1-0
1-0
ฟลอเรสต้า ซีอี 4 -0.5
Northern Ireland Cup Women (Northern Ireland Cup Women)
FT 01:30 St. James Swifts (W) 2-0
1-0
Mid Ulster (w) 1 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 01:45 [ENG-S CE-1]รัชเดน ไดมอนด์
Northallerton Town -
FT 01:45 Emley AFC 3-1
3-1
Armthorpe Welfare -1.25
-0.75
FT 01:45 Staveley MW 4-0
4-0
คาร์เทน ทาวน์ 1 +1.25
+1
+1.25
FT 01:45 1 Cinderford Town 2-3
1-3
กลูเซสเตอร์ ซิตี้ +1.5
FT 01:45 มอร์เพธ ทาวน์ 3-1
2-1
สต็อกตันทาวน์ -1
-0.75
FT 01:45 [ENG-N PR-9]เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 2-1
0-0
ลินคอล์น ซิตี้[ENG L1-5] -
Postp 01:45 [ENG-S CE-1]รัชเดน ไดมอนด์
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[ENG L1-22] -
FT 01:45 1 [SCO CH-7]อาร์บรอท 1-4
0-1
เซนต์ จอห์นสโตน[SCO PR-6] +0.75
FT 01:45 1 [ENG L2-20]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-3
0-3
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[ENG PR-7] +1.75
+2
+1.75
Scotland League Cup (Scotland League Cup)
FT 01:45 1 [SCO L1-5]มอนโทรส 0-2
0-0
ดันดี 1 +1.75
+1.5
FT 01:45 [SCO L2-2]อีดินเบิร์ก ซิตี้ 3-0
0-0
ฟัลเคิร์ก[SCO L1-2] +1
FT 01:45 1 [SCO PR-7]ลิฟวิงสตัน 0-0
0-0
เรธโรเวอร์ส[SCO CH-3] -1
-0.75
FT 01:45 1 [SCO L1-4]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 2-0
0-0
มาเธอร์เวลล์[SCO PR-8] +1.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 01:45 [6]เรซิสเตนเซียเอสซี 1-1
1-0
สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่[5] 1 -0.25
FT 01:45 [11]สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 2-2
0-0
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[7] -0.25
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 01:45 Sion Swifts (w) 2-1
0-1
ลินฟิลด์(ญ) -1.25
-1.5
FT 01:45 เกล็นโตรัน (ญ) 3-0
0-0
ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) 3 -1.75
FT 01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) 1-6
0-2
คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) +4.5
+4.25
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League)
FT 01:45 2 โบเนสส์ ยูไนเต็ด 2-2
1-1
Gala Fairydean 1 -1
-1.5
Pend 01:45 Celtic B
เบอร์วิค เรนเจอร์ส -0.75
FT 01:45 2 Cumbernauld Colts 0-0
0-0
บอนนี่ริกก์โรส 2 +1
+1.25
Scotland League Cup (Scotland League Cup)
FT 01:50 3 [SCO HL-1]โบรร่า เรนเจอร์ส 0-1
0-0
รอสส์ เคาน์ตี้[SCO PR-10] 1 +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 1 [POR D1-4]สปอร์ติ้ง บราก้า 1-1
1-0
โอลิมปิก มาร์กเซย[FRA D1-5] 1 +0
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 02:00 [POL PR-1]ลีเกีย วอร์ซอว์ 2-1
1-0
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[EST D1-2] 2 -1.5
-2
FT 02:00 3 1 [GRE D1-1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1-0
1-0
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู[AZE D1-1] 1 2 -1.5
-2
-1.5
FT 02:00 [HOL D1-2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 5-1
2-1
กาลาตาซาราย[TUR D1-2] 2 -0.5
-1.25
-1
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 02:00 2 [12]วิลา โนวา 0-1
0-0
บัสควอ เอฟซี[10] 2 +0
-0.25
+0
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 3 [(a)-4]รอยัล พารี่ เอฟซี 2-1
0-0
อัลเวย์เรดดี้[(a)-8] 3 -0.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 02:00 [16]เดปอร์ติโว คาเปียต้า 1-1
1-1
3 เดอ เฟบเบรโร่[10] -0.25
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division)
FT 02:00 4 Academia Rey 1-0
0-0
ยารากุยเอฟซี 1 4 -0.25
FT 02:00 4 เรียลฟร้อนเทร่า 0-0
0-0
Deportivo Rayo Zuliano 2 -0.25
Columbia women's League (Columbia women's League)
FT 02:00 1 อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) 0-2
0-1
อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) 1 +1.75
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 02:00 1 อัลฟาร์เนีย 3-3
1-1
โคเบนฮอน 2 -2
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 02:00 6 Picos U20 1-0
0-0
ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 3 -0.5
+0
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 02:15 1 [3]อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 4-0
2-0
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)[4] 2 -1
-0.75
-1
FT 02:15 1 [1]เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 4-1
2-1
HK Kopavogur (W)[8] 1 -2.25
-1.75
FT 02:15 [6]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 3-2
1-0
กรินดาวิค (ญ)[9] -1
-0.75
-1
FT 02:15 2 [5]Grotta Womens 1-5
0-4
Haffner John (W)[2] 2 +1.5
+1.25
FT 02:15 1 [10]Augnablik Womens(N) 4-2
2-1
อัคราเนส(ญ)[7] 2 -0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 02:30 5 1 [6]เดปอร์เตส ซานตาครูซ 2-0
1-0
ซีดี เมกาเลนซ์[10] 1 5 +0
+0.25
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division)
FT 02:30 2 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย(N) 2-1
0-1
แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 5 +0
+0.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 03:00 1 Fylkir/Ellidi U19 0-1
0-1
เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 1 1 +0.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 4 Hond Midasar 4-2
1-1
อลาฟอสส์ 1 4 +0.5
+1
FT 03:00 5 Skallagrimur 2-1
2-0
Stokkseyri 1 3 -0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Postp 03:30 WFC Charlotte (w)
Charlotte Lady Eagles(w) -
Peru B League (Peru B League)
FT 03:35 4 1 FC Carlos Stein(N) 1-2
0-1
แอทเลติโก้ กรัว 1 +0.25
+0.5
Columbia women's League (Columbia women's League)
FT 04:00 1 เดปอร์ติโว กาลี(ญ) 1-0
1-0
ซีดี เรอัล ซานตันเดร์(ญ) 1 -0.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 04:00 2 ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 1-0
0-0
EC Flamengo Piaui U20 2 -1

+0
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 04:10 3 1 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0-1
0-0
อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 2 -0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:00 5 [17]คุยอาบา 2-1
1-0
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[11] 1 4 +0
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League)
FT 05:00 2 CA Serranense 2-2
0-1
Betim FC 3 +0.5
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 05:00 Atletico Pantoja 3-0
3-0
Delfines Del Este 3 -1
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 05:10 4 [1]คอนอูมโบ ยูนิโด 1-1
1-0
แรนเจอร์ส ทัลค่า[7] -0.5
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 05:15 5 [BRA D1-1]พัลไมรัส 1-0
1-0
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า[CHI D1-3] 2 -1.25
-1
-1.25
FT 05:15 2 [ECU D1(a)-2]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 3-1
1-0
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[ARG D1-19] 6 -0.25
-0.5
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 2 [ARG D1-13]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 1-1
0-0
สปอร์ติ้งคริสตัล[PER D1(c)-4] 1 -0.5
-0.25
-0.75
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 05:15 5 1 [(a)-15]รีล โปโตซี่ 1-5
1-4
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์[(a)-5] 2 -0.25
-0.5
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League)
FT 05:30 1 ทูพีนัมบัส 0-0
0-0
เดโมคราต้า 1 -0.25
Columbia women's League (Columbia women's League)
FT 06:00 3 อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) 2-3
1-2
อเมริกา เด กาลี (ญ) 2 -0.25
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup)
06:00 ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว
เรอัลมาดริซเอฟซี +0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน