ราคาบอล.cc









ผลบอล 22 กรกฎาคม 2564ผลบอล 21 กรกฎาคม 2564ผลบอล 20 กรกฎาคม 2564ผลบอล 19 กรกฎาคม 2564ผลบอล 18 กรกฎาคม 2564ผลบอล 17 กรกฎาคม 2564ผลบอล 16 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 20 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 3 [18]โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 2-1
0-0
โรซาริโอ เซ็นทรัล[15] 1 3 +0.25
+0
-0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 3 [(a)-10]9 de Octubre 1-0
0-0
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า[(a)-5] 1 3 +0.25
+0
+0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 07:00 ไทเกรส(ญ) 2-0
1-0
Mazatlan FC (W) -2
-2.25
FT 07:00 ปาชูกา(ญ) 0-0
0-0
ตีฮัวนา (ญ) 1 -2
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 2 [A-2]คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0-1
0-1
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[A-4] 2 -0.25
-0.5
-0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:30 3 [11]เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0-0
0-0
นูเบลนเซ่[6] 2 -0.25
+0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 3 [(a)-19]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1-0
0-0
ลา อีคูดัด[(a)-6] 3 +0.25
+0
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:00 2 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 0-1
0-0
ครูซ อซูล(ญ) +0.25
FT 09:00 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 5-0
2-0
เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 2 -1.5
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women)
Pend 12:00 Haarosia FC (W)
Naha FC (w) +1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 MFK Vranov nad Toplou U19 4-3
3-2
FC Lokomotiva Kosice U19 +0.5
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 15:15 เนรัง (สำรอง) 1-1
1-1
Palm Beach SC Reserves 1 -1.25
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 3 2 Angkor tiger FC 1-2
0-0
นากาเวิลด์ เอฟซี 3 +0
-0.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 15:55 2 มูดกีราบา 2-4
1-1
Nerang B 3 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [BLR D1-9]เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1-2
0-1
Olympic FK Tashkent[UZB D1A-2] -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 Tamborine Mountain Eagles 1-2
0-0
Musgrave Mustangs B 2 +1.75
FT 16:00 2 Ormeau White 2-2
0-1
Legends 1 +0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:05 2 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 1-3
1-1
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด -1.25
-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 [POR D1-15]มาริติโม่(N) 1-2
0-1
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[POR D1-5] +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 5 [11]โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0-0
0-0
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี[3] 2 +1.25
+1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 16:30 [8]ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 0-8
0-2
เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์[1] 2 +3
+3.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:30 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 0-2
0-2
บริสแบน ซิตี้ 2 +2.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Pend 17:00 Vihiga Bullets
Nairobi Stima -
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 17:00 Edgeworth Eagles Reserves 2-0
0-0
Charlestown Azzurri Reserves 1 2 -0.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 17:15 2 Nerang 1-4
1-2
ปาล์ม บีช 2 -0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:30 4 1 [3]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-2
0-0
ซูวอน ซิตี้[8] -0.75
-0.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 17:30 Gold Coast Knights U23 0-4
0-2
Lions FC U23 +0.25
FT 17:52 1 Southside Eagles U23 1-0
1-0
Western Pride FC U23 1 +0
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
Postp 18:00 [6]อินชอนยูไนเต็ด
ซองนัม เอฟซี[10] -0.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 18:00 1 Jenis FK 2-1
2-0
โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) 4 -0.25
FT 18:00 3 FC Ruzayevka 1-3
0-1
FK Aksu Pavlodar 1 3 +1.25
FT 18:00 3 อัลไต เอฟเค 2-2
1-0
SD Family 2 -0.25
FT 18:00 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 5-1
1-0
Okzhetpes Kokshetau Reserves -0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:05 2 [U-7]ไดนาโม บรานัวล์ 0-1
0-1
อัมคาร์ เพิร์ม[RUS PR-13] 1 +0.75
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 19:00 [ENG L2-14]สตีฟเนจ โบโรห์
อิปสวิช ทาวน์[ENG L1-9] -
FT 19:00 [ENG LCH-18]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1-1
0-0
บาร์โรว์[ENG L2-21] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 2 โซนี่ ซูการ์ 3-3
1-0
Shabana FC +0.25
FT 19:00 1 1 Bidco United 2-2
2-0
บานดาริ 1 +0
FT 19:00 1 แมทารี่ ยูไนเต็ด(N) 0-0
0-0
ทัสเคอร์ 2 +0.5
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 19:00 2 ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 0-2
0-1
อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) -0.75
FT 19:00 1 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 1-0
0-0
FK Taraz Reserves 3 +0.25
FT 19:00 1 Kyran Reserves 2-1
1-0
อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 3 -0.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:15 2 เวสเทิร์นสติม่า(N) 3-2
2-0
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 1 +0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [HOL D1-13]พีอีซี ซโวลล์ 3-0
1-0
เฮลมอนด์ สปอร์ต[HOL D2-12] -0.75
-1
FT 20:00 [SPA D1-10]แอธเลติก บิลเบา(N) 1-0
0-0
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-1] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 20:00 [ENG LCH-19]บริสตอล ซิตี้(N) 3-3
0-2
พอร์ทสมัธ[ENG L1-8] -0.5
+0
FT 20:00 [ENG LCH-24]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-2
0-2
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[ENG PR-19] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 3 [RUS D1-20]เออทิช 1946ออมส์ 2-1
1-0
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์[U-12] 3 -1
-0.75
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 20:00 6 Yassy Turkistan 1-0
1-0
Turan Turkistan Reserves 4 +0
FT 20:00 2 FK Atyrau Reserves 0-1
0-1
FK Kaspyi Aktau Reserves 5 +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:30 4 [U-6]ซเวซดา เปียร์ม 1-1
1-1
เอฟซี โนโวซีบีสค์[U-5] -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:45 1 [GEO D1-7]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0-1
0-0
ซาบาห์ เอฟเค[AZE D1-5] +0.25
Postp 21:00 [FRA D2-5]ปารีส เอฟซี
เกรไตล์[FRA D3-17] -
FT 21:00 [GER D1-5]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 6-1
2-1
เอฟซี กีสเซิน[GER RegS-11] -2.5
-3
-2.75
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 [9]คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 3-1
2-1
Guarani de Trinidad[11] -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:15 1 [GRE D1-7]โวลอส เอ็นเอฟซี(N) 0-1
0-1
KMSK Deinze[BEL D2-5] 1 -0.5
-0.75
lebanese elite cup (lebanese elite cup)
FT 21:30 [LBN D1-6]อัล ซาฟา 1-2
0-0
ชาบับ ซาเฮล[LBN D1-3] -
FT 21:30 1 [LBN D1-4]Al Akhaahli Alay 0-4
0-2
อัล อาเฮด[LBN D1-5] +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:45 [SER D1-17]อินดิจา 2-0
1-0
โบเรค เวเลส[MKD D1-8] -0.25
FT 22:00 [UKR D1-2]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 5-0
4-0
โอโบโลน เคียฟ[UKR D2-8] -2.25
FT 22:00 [MKD D1-4]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0-1
0-0
เบลาสิต้า เปทริท -
FT 22:00 [ENG L2-16]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-1
0-0
กริมสบี้ ทาวน์[ENG L2-24] -
FT 22:00 [ENG LCH-1]นอริช ซิตี้ 1-0
0-0
ลินคอล์น ซิตี้[ENG L1-5] -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 22:00 2 [ARM D1-1]อลาชเคิร์ต(N) 0-1
0-0
เชอร์ริฟ ติราสโพล[MOL D1-8] +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:03 1 สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) 3-0
0-0
โอซีเยค (ญ) 1 -1.25
FT 22:20 2 อโปเอล นิโคเซีย 0-0
0-0
อโพลลอน สมายร์นิส 1 2 -0.25
FT 22:30 [SLO D2-10]NK Fuzinar 3-2
2-1
เอฟเค เซลเยซนิการ์[BOS PL-6] +0

+1
FT 22:30 [SVK D1-W-5]Spisska Nova Ves 3-1
1-1
เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) +0
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:30 [5]ฮอนก้าเอสพู (ญ) 2-0
1-0
Jyvaskylan Pallokerho (w)[10] 2 -2.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 1 [A-12]ไมปา 2-4
1-3
เจเอพีเอส[A-1] +1.25
+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:45 [DEN D2B-6]เอฟเค 2000 0-0
0-0
วอนลอส 2 +0
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 22:55 [SLO D1-4]ดอมซาเล่ 1-1
0-0
ฮอนก้าเอสพู[FIN D1-8] 3 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 Trnje 0-1
0-1
รูเดส +0.5
FT 22:59 [FRA D4D-1]อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ 1-3
0-2
Martigues[FRA D4C-4] -
FT 22:59 [AUT D2-4]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1-1
0-0
ลิเวอร์พูล[ENG PR-3] +0.75
+0.5
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 22:59 3 เอฟซี ลินคอล์น 1-2
1-0
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1 +1.75
+2
+1.75
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 22:59 [EST D1-7]ทูเลวิค วิจานดี่ 26-0
0-0
FC Lelle -
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 22:59 2 [LIT D1-4]สปายริส เคานาส(N) 0-5
0-4
เดอะ นิว เซนต์ส[Welsh PR-2] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 22:59 2 [Kos L-1]พริสตีนา 4-1
1-0
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี[Welsh PR-1] 4 -0.75
-1.25
-1
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 22:59 2 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1-3
0-2
Deportivo Maldonado Reserve 3 -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 1 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 8-0
5-0
Pato 2 -5
FT 22:59 1 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 3-1
2-1
โครสแนส เอฟเอฟ 5 -0.5
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
FT 22:59 2 SV Maria Gail 5-1
3-0
DSG Ledenitzen 2 +0.75
+0.25
FT 22:59 1 St.Michael/Lavanttal 0-6
0-2
เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 2 +2.5
+1.75
แอลจีเรีย คัพ (Algerian Cup)
Postp 22:59 เจเอส คาบิลี่
เอ็นซี มากร้า -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 [GEO D1-3]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 1-1
0-0
เอฟซี พิวนิค[ARM D1-8] +0
FT 23:30 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 1-2
1-1
บรูค พีรอนนาส -
FT 23:30 2 ทีเอสวี ชไตน์บัค 2-4
2-2
Wuppertaler -0.5
-0.75
-0.5
FT 23:30 3 1 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 1-0
0-0
เวียเนอร์ วิคตอเรีย 1 -2.25
-2.75
FT 23:30 1 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 2-1
0-0
Reinickendorfer Fuchse 2 -2

-3.25
-3
FT 23:30 [ITA D1-6]ลาซิโอ 11-0
7-0
เบลลูโน -
FT 23:30 2 [GER RegW-2]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 0-3
0-0
เอ็มเมน[HOL D1-16] +1
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
FT 23:40 3 Bad Kleinkirchheim 2-2
1-1
WSG Radenthein 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:45 1 สตุ๊ตการ์ต 1-1
0-0
ลิเวอร์พูล +0.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 23:45 [3]เอสเตกฮลัล 1-0
1-0
นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี[13] 2 -1
-1.25
FT 23:45 [14]ซบ อฮัน 1-2
1-1
นาซซาจี้ มาซานดาราน[12] -
FT 23:45 [6]กอล โกฮาร์ เอฟซี 1-0
0-0
ไซปา[15] -
FT 23:45 1 [10]ซาแนท นาฟ 1-1
0-0
เมส ราฟซานจาน[11] 1 4 +0
-0.25
FT 23:45 2 1 [16]แมชชีน ซาซี่ 0-5
0-3
เพอร์เซโปลิส[1] 1 +1.5
+1.25
+1.5
FT 23:45 1 [9]เพย์กัน 1-1
1-0
ฟูแลด ครูเซสตัน[4] 3 +0.25
FT 23:45 [7]ปาดิสเด เอฟซี 0-1
0-1
เซปาฮัน[2] 1 +0.5
+0.75
+0.5
FT 23:45 [8]อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 1-3
0-2
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[5] -

ผลฟุตบอลวัน 21 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 คาซิงบาร์ซิคา 4-1
0-0
Tallya -0.75
Postp 00:00 [UAE LP-6]อัล ไอน์
อัล นาเซอร์ ดูไบ[UAE LP-5] -
00:00 Kottingbrunn
ASV Bruck[AUS D3E-9] -
FT 00:00 ฟาโวริตเนอร์ เอซี 1-2
1-0
Karabakh Vienna +0.75
+1
+1.25
FT 00:00 1 SV Frankonia Wernsdorf 3-2
2-1
TSV Rudow 3 -0.25
+0
FT 00:00 1 Kottingbrunn 3-5
1-1
Ask-bsc Bruck/leitha 2 +1.25
+1.5
FT 00:00 SV Telfs 1-1
1-0
SV Vols -3.25
-3
-3.25
FT 00:00 3 VFL Wittekind Wildeshausen 0-1
0-1
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 1 +2.25
FT 00:00 1 [SPA D32-1]เรอัล โซเซียดาด บี 3-1
1-1
โอซาซูน่า บี[SPA D32-11] -0.75
Scotland League Cup (Scotland League Cup)
FT 00:00 1 [SCO PR-12]ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0-1
0-1
อายร์ ยูไนเต็ด[SCO CH-8] -0.5
-0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 2 [15]ฟัลเค่นเบิร์ก 2-3
1-1
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ[6] 1 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 สตุ๊ตการ์ต 1-0
0-0
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค -0.25
FT 00:30 1 [SPA D32-6]กาลาฮอร์รา 2-0
1-0
เรอัล ซาราโกซ่า[SPA D2-17] +0.5
+0.25
00:30 เอฟซี ออสส์
โอเอสเอส 20 -1.75
FT 00:30 1 ท็อป ออสส์ 2-2
0-2
โอเอสเอส 20 -1.75
FT 00:30 2 Holzheimer SG 2-1
2-0
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 2 +1
+0.75
+1
00:30 [SUI D1-4]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก -
FT 00:30 [HOL D3-2]เอเอสดับเบิลยูเอช 0-1
0-0
ดอร์เดรชท์[HOL D2-20] +0.25
+0
FT 00:35 FC Stern Marienfelde 3-2
1-2
BSV GW Neukolln 1 -0.75
FT 01:00 2 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1-2
0-1
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ +1
FT 01:00 [ENG L1-18]พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-2
0-2
สวอนซี ซิตี้[ENG LCH-4] 1 +1
+0.75
FT 01:00 2 [ENG L2-3]โบลตัน วอนเดอเรอส์(N) 1-0
0-0
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[ENG LCH-13] 1 +0.5
+0.75
FT 01:00 [ENG L1-21]โรชเดล 2-2
0-0
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[ENG LCH-23] +0.25
+0.5
FT 01:00 [ENG CN-6]คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1-2
1-1
เชลแน่ม ทาวน์[ENG L2-1] +0.75
+0.25
FT 01:00 [ENG L1-12]ครูว์ อเล็กซานดร้า 2-3
0-3
สโต๊ค ซิตี้[ENG LCH-14] +0.25
+0.5
+0.75
Postp 01:00 [ENG CS-8]เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG L2-20] -
FT 01:00 [ENG L2-6]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1-2
0-0
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[ENG LCH-8] +1
+0.5
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 01:00 1 [HUN D1-1]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 2-0
2-0
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[LIT D1-1] 1 -1.25
-1.5
FT 01:00 1 [CRO D1-1]ดินาโม ซาเกร็บ 2-0
0-0
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี[CYP D1-1] 1 -1.25
-1
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 01:00 [3]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 1-1
0-1
ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ)[7] 1 -1.25
-0.5
FT 01:00 [2]เบรย์ดาบลิค (ญ) 7-2
3-1
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)[5] 1 -2.25
-2
-2.25
FT 01:00 [10]Tindastoll Neisti Womens 2-1
2-0
ฟีลเคียร์(ญ)[9] -
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 3 ไอเอ คาริ (ยู 19) 1-4
0-3
Stjarnan SkinandiU19 3 +0.25
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 01:00 2 Smari 2020 2-3
0-2
เคเอช ฮลิดาเรนดิ 1 +3
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
FT 01:05 4 [ARG D1-23]ซาร์เมียนโต้(N) 0-1
0-0
เทมเปอร์ลีย์[ARG D2A-10] 2 -0.25
-0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:07 2 Union Mertert-Wasserbillig 0-7
0-4
จิวเนสเซ่[LUX D1-8] 1 +1.25
FT 01:15 1 [ENG-N PR-18]สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 1-3
0-2
ทรานเมียร์ โรเวอร์[ENG L2-7] +1.25
+1.75
FT 01:30 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 9-0
4-0
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด -
FT 01:30 Leicester Road 1-1
1-1
Shepshed Dynamo 1 +1
FT 01:30 [ENG Conf-7]บรอมลีย์ 5-0
2-0
วัตฟอร์ด (ยู 23)[ENG U23 D1-11] -0.25
FT 01:30 Wythenshawe Town 0-4
0-3
Rylands +1
FT 01:30 [NIR CH-1]นิวรี่ ซิตี้ 1-0
0-0
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์[NIR D1-12] -
FT 01:30 Bootle 1-1
1-1
วิตตัน อัลเบียน +0.5
FT 01:30 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 1-3
0-3
ดาร์ทฟอร์ด +1.25
+0.5
FT 01:30 Hemsworth Miners Welfare 4-3
4-0
สต็อคบริดจ์ -
FT 01:30 แวร์ เอฟซี 5-1
1-0
เฮนดอน -0.25
+0
FT 01:30 [ENG L2-22]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 2-1
1-1
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[ENG L1-16] +0.75
+0.5
+0.75
FT 01:30 [ENG Conf-14]บอร์แฮม วู๊ด 0-2
0-1
เบรนท์ฟอร์ด[ENG LCH-3] +1.5
+1.75
FT 01:30 [ENG CN-2]เอเอฟซี ฟิลด์ 0-1
0-0
วีแกน แอธเลติก[ENG L1-20] +1.25
+0.5
FT 01:30 [ENG CN-7]ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0-2
0-2
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[ENG L2-10] -
Postp 01:30 [ENG CS-21]เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
อาร์เซน่อล (ยู 23)[ENG PU23A-10] -
FT 01:30 [ENG-S PR-6]สวินดอน ซูเปอร์มารีน 2-3
0-3
สวินดอน ทาวน์[ENG L1-23] -
FT 01:30 2 [ENG CN-20]กุยเซลีย์ 1-2
1-2
แบรดฟอร์ด ซิตี้[ENG L2-15] +1
+0.5
+1
FT 01:30 [ENG Conf-18]เวย์เม้าท์ 2-3
0-2
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[ENG L2-9] +0.75
+0.5
FT 01:30 Deal Town 0-2
0-2
โดเวอร์ แอทเตลิก -
Scotland League Cup (Scotland League Cup)
FT 01:30 1 [SCO L2-6]สเตนเฮาส์มัวร์ 1-3
0-0
เซนต์ เมียร์เรน[SCO PR-5] 1 +1.75
+2
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 01:30 4 [AUT D1-2]ราปิด เวียนนา 2-1
0-1
สปาร์ตาปราก[CZE D1-2] 2 -0.25
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:35 Rocester 1-3
1-2
นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี +1.5
+1.75
+1.5
01:45 AFC Kempston Rovers
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์[ENG CS-10] -
01:45 [Welsh PR-11]ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
มาร์รีน -
Postp 01:45 Emley AFC
Ossett Town -
FT 01:45 Flint Union 3-1
1-1
มาร์รีน +0
+0.25
FT 01:45 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 2-0
1-0
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ +0.5
FT 01:45 AFC Kempston 1-3
0-2
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ +1.25
FT 01:45 Takeley 1-2
1-2
Yorkshire Amateur +1
FT 01:45 นูเนียตัน โบโรห์ 2-2
0-1
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด +0.5
FT 01:45 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 3-0
1-0
Horley Town -3
FT 01:45 นอร์ธวิช วิคตอเรีย 1-5
0-1
เชสเตอร์ เอฟซี +1
+0.75
+1
FT 01:45 คิงส์ แลงลีย์ 1-3
0-2
สลอค ทาวน์ +0.25
FT 01:45 กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ 0-2
0-1
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด -
FT 01:45 Stotfold FC 1-6
1-3
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต -
Postp 01:45 Brightlingsea Regent
Ramsgate -
01:45 AFC Kempston Rovers
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ +1.25
FT 01:45 [ENG CN-12]เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-2
0-0
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[ENG L1-17] -
FT 01:45 [ENG-S PR-5]เมโทรโพลิแทน โปลิศ 0-1
0-0
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[ENG L1-19] -
FT 01:45 [ENG L1-22]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-2
0-0
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[ENG LCH-17] +0.75
FT 01:45 [ENG RYM-6]คิงสโตเนียน 2-0
1-0
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[ENG L1-19] 1 +1.5
+1.25
FT 01:45 [ENG RYM-12]เฮอรินจี โบโรห์ 0-4
0-2
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[ENG Conf-1] +1
FT 01:45 เออร์ลัม 1-2
0-2
แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด +1.25
FT 01:45 [ENG CS-5]เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 1-1
0-1
วีลด์สโตน เอฟซี[ENG Conf-19] 1 +0.25
+0
Scotland League Cup (Scotland League Cup)
FT 01:45 5 [SCO L2-5]เอลจิน ซิตี้ 1-3
1-0
Kelty Hearts 2 +0.5
+0.75
FT 01:45 1 [SCO L1-3]โคฟ เรนเจอร์ 3-1
2-0
อินเวอร์เนสส์[SCO CH-5] 1 +0.25
+0.5
FT 01:45 คิลมาร์น็อค 1-1
0-1
กรีน็อค มอร์ตัน 2 -1.25
-1.75
FT 01:45 4 [SCO L1-6]อีสต์ ไฟฟ์ 0-1
0-1
ดันดี ยูไนเต็ด[SCO PR-9] +1.5
+1.75
+1.5
FT 01:45 1 [SCO L1-1]แพททริค ทริสเทล 2-0
1-0
ดัมบาร์ตัน[SCO L1-9] 2 -1.75
-1.5
FT 01:45 2 [SCO L2-8]แอนนัน แอธเลติก 1-2
1-1
ควีนส์ ปาร์ค[SCO L2-1] 2 +0.5
+1
+0.75
FT 01:45 [SCO L2-10]เบรซิน ซิตี้ 1-0
0-0
อัลลัว แอทเลติค[SCO CH-10] 1 +1.5
+1.75
FT 01:45 1 [SCO L2-3]สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-2
0-1
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี[SCO CH-1] +1.75
+2
FT 01:45 1 East Kilbride 2-2
2-2
ไคลด์ 1 +0.5
+1
+0.75
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 01:45 2 1 [SCO PR-2]เซลติก 1-1
1-0
มิดทิลแลนด์[DEN SASL-2] 1 4 -0.5
-0.25
-0.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 01:45 [8]ทาคัวรี่ เอฟบีซี 3-1
0-1
เจเนอรัลกาบาเยโร่[1] +0.5
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League)
FT 01:45 2 Caledonian Braves 0-2
0-1
Dalbeattie Star 1 -0.75
FT 01:45 2 Civil Service Strollers FC 3-2
1-2
มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี 4 -1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 2 [POR D1-1]สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2-0
0-0
อองเช่ร์[FRA D1-13] 1 -0.5
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 02:00 2 [7]ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 4-3
1-3
ปาเลสติโน่[14] 1 1 +0.25
brazil youth (brazil youth)
FT 02:00 3 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 2-0
1-0
พัลไมรัส (เยาวชน) +0
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 02:00 1 [SAN L-2]โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ 1-3
1-2
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า[MAL D1-2] 2 +1.25
+1
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 02:00 3 ฮัวการ์ (ยู 19) 1-6
0-2
Keflavik U19 +5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 02:15 1 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 3-0
1-0
Skautafelag Reykjavikur 1 3 -1.5
-1.75
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 03:00 1 [1]วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 6-1
2-1
ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ)[4] -2.5

-1.5
FT 03:00 1 [8]เคฟลาวิค(ญ) 1-2
1-1
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ)[6] 2 +0.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 03:00 2 Stjarnan KFG Alftanes IIU19 2-3
1-3
เลคเนียร์ เคบี(ยู19) -1
FT 03:00 3 Slotur U19 2-5
1-3
Afturelding Hviti U19 1 +3.75
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 4 RB Keflavik 1-1
0-0
Arborg 2 +1.25
FT 03:00 2 1 เคอาร์ไอเอ 3-4
0-1
กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ 2 -0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 04:15 3 [(a)-6]ออโรร่า 0-0
0-0
นาซิอองนาล โปโตซี[(a)-3] 1 -0.25
+0
-0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 2 [14]เรโม เบเลม 1-0
1-0
ครูไซโร่ (เอ็มจี)[16] 1 3 +0
+0.25
FT 05:00 2 [13]โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0-2
0-2
โกยาส[4] 4 -0.25
FT 05:00 1 [3]กัวรานี่ เอสพี 0-0
0-0
แซมปายโอ้ คอเรีย[5] -0.5
-0.75
FT 05:00 8 [20]ลอนดริน่า พีอาร์ 0-0
0-0
คอนฟิแองก้า[19] 2 -0.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 05:15 3 [BRA D1-2]อัตเลติโก มิไนโร่ 0-0
0-0
โบคา จูเนียร์ส[ARG D1-3] 3 -0.5
05:15 [BRA D1-8]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[PAR D1(c)-5] -0.75
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 3 [BRA D1-19]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-2
1-1
แอลดียู กีโต้[ECU D1(a)-4] 1 -0.75
-0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 06:00 [USL D1-11]ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก
เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ -
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 06:00 2 [136]ซูรินาเม(N) 2-1
1-1
กวาเดอลูป 2 3 -0.5
-1
-0.75
FT 06:00 1 [50]คอสตาริกา(N) 1-0
0-0
จาเมกา[45] 1 -0.5
+0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 06:00 ยาปิรันก้า เอพี 2-2
1-0
ซานโตส มาคาปา +0
-0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน