ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 21 กรกฎาคม 2564ผลบอล 20 กรกฎาคม 2564ผลบอล 19 กรกฎาคม 2564ผลบอล 18 กรกฎาคม 2564ผลบอล 17 กรกฎาคม 2564ผลบอล 16 กรกฎาคม 2564ผลบอล 15 กรกฎาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 19 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:15 | 3 [8]อินดิเพนเดนเต้ |
0-0
0-0 |
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[11] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 06:30 | 3 [15]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส |
1-0
0-0 |
ยูเวนตูเด้[13] 1 3 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 06:30 | 3 [4]บรากันติโน้ |
2-2
1-0 |
ซานโตส[10] 6 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 06:30 | 2 [(c)-6]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) |
0-0
0-0 |
ก๋วยลีน่า[(c)-10] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 06:30 | [9]ซีอาร์บี แม็คซิโอ |
2-1
1-0 |
วิลา โนวา[12] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
Mexico Champion of Champions (Mexico Champion of Champions) | |||||
FT 06:35 | 2 1 คลับ เลออน(N) |
1-2
0-0 |
ครูซ อาซูล[MEX D1(a)-4] 1 4 | +0.25 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 06:40 | 3 [1]Valour |
3-0
2-0 |
ยอร์ก 9 เอฟซี[5] 2 | -0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:00 | 1 [(a)-12]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ |
1-3
0-1 |
มิลเลียนนาริออส[(a)-3] | +0 ▲+0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 08:00 | 2 [16]อัสติน โบลด์ |
1-0
1-0 |
เรอัล โมนาร์ช[29] 3 | -0.75 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 08:00 | Oakland Stompers |
2-6
1-1 |
นาปาวอลเล่ย์ 1839 1 | +3 ▼+2.75 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 08:00 | Lamorinda United (W) |
5-0
3-0 |
มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) | -3 | |
FT 08:00 | ซานตาแคลริต้า ฟุตบอล ทีม(ญ) |
1-1
1-1 |
Calgary Foothills (w) | -0.5 | |
FT 08:00 | Diablo Valley Wolves (W) |
2-3
1-0 |
FC Bay Area (W) | +1.5 | |
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ) | |||||
FT 09:15 | 4 [11]เม็กซิโก(N) |
1-0
1-0 |
เอลซัลวาดอร์[69] 2 | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 09:15 | [127]กัวเตมาลา(N) |
1-1
0-1 |
ตรินิแดดและโตเบโก[103] 2 | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 09:30 | 2 [6]Atletico Ottawa(N) |
1-1
1-0 |
เอฟซี เอดมันตัน[8] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 09:40 | 2 [1]พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) |
2-1
1-0 |
ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)[4] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women) | |||||
FT 11:00 | 1 ARB Sporting Club (W) |
8-2
0-1 |
FC Brahmanbaria (W) | -7.5 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 15:30 | 2 [B-8]หวูฮั่น ซอลล์(N) |
0-0
0-0 |
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี[B-1] 1 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
FT 15:30 | 1 [B-2]ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) |
0-0
0-0 |
เทียนจิน เทนด้า[B-6] 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 16:00 | [4]ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) |
4-0
2-0 |
กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)[7] | -1.5 | |
FT 16:00 | [2]คยองจู เอฟซี (ญ) |
3-1
2-0 |
ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)[1] | +0.25 | |
FT 16:00 | [3]โซล อเมโซเนส (ญ) |
1-0
1-0 |
ฮวาชอน (ญ)[5] | -0.25 | |
FT 16:00 | [6]ปูซาน ซังมู (ญ) |
2-0
1-0 |
ชางยอง (ญ)[8] | -0.25 | |
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 16:00 | ฟารัสช์จันจ์ เอสซี |
1-5
0-1 |
โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:30 | 2 Lonestar Kashmir |
1-1
1-0 |
Real Kashmir FC Reserves 2 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 17:00 | [BEL D1-4]ราซิ่ง เกงค์ |
5-2
1-2 |
เอ็มวีวี มาสทริสช์[HOL D2-11] | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 17:30 | 1 [B-4]เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) |
3-2
0-0 |
ต้าเหลียน อาเออร์บิน[B-7] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 17:30 | 2 [9]กยองนัม เอฟซี |
2-0
1-0 |
บูโชน เอฟซี 1995[10] 2 | -0.75 | |
FT 17:30 | 2 [7]โซล อี-แลน เอฟซี |
0-0
0-0 |
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[3] 1 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 17:30 | 3 [6]ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ |
4-3
1-1 |
อารามบัคเคเอส[13] 1 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 18:00 | 4 [8]อีกิบาสตัซ |
2-2
0-1 |
FK Aksu[4] 5 | +0.75 | |
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 18:00 | Fakirapool Young Mens Club |
3-1
0-0 |
Dhaka Wanderers | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:30 | 1 Hyderya Sports FC |
2-0
1-0 |
Shaheen FC 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 19:00 | 4 [9]อคาเดมี่ ออนทูสติก |
1-2
0-1 |
อ็อคเซเปส[3] 2 | +1.5 ▲+1.75 ▼▼+1.25 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
Cancel 19:00 | Modern Coast |
|
Kibera Black Stars | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 19:00 | เคนยา โพลิส เอฟซี |
1-2
0-1 |
Coast Stima 3 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 19:30 | 3 [B-5]เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน(N) |
2-1
2-1 |
ชางชุน ย่าไท่[B-3] | +0.25 ▲+0.5 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 19:30 | 2 1 [6]Lashyn Karatau |
3-0
2-0 |
FK Igilik[7] 3 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 19:45 | 1 [7]เชค รัสเซล เคซี |
0-2
0-0 |
ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ[3] 2 | +0.25 | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 20:00 | [1]แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21) |
3-0
2-0 |
GIF Sundsvall U21[2] | +0.25 | |
FT 20:00 | [4]เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) |
3-2
1-0 |
โอเรโบร (ยู 21)[5] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 20:00 | 2 [11]FK Bolat Temirtau |
0-1
0-0 |
คีแรนไชม์เคนท์[1] 1 2 | +1.75 ▼+1.5 ▲+1.75 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 2 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) |
1-2
0-1 |
แบนฟิลด์(สำรอง) 1 | +0 | |
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 20:00 | ธากา ซิตี้ เอฟซี |
4-0
2-0 |
Karowan Bazar Progoti Songho | +1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | 3 [RUS PR-6]ซีเอสเคเอ มอสโก |
2-1
1-0 |
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด[RUS D1-3] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 21:00 | 1 [ISR D1-8]เบต้าเยรูซาเล็ม |
0-2
0-1 |
ไนเรกิฮาซา[HUN D2E-7] 1 | -0.75 | |
FT 21:00 | 1 [RUS PR-11]เทเลค กรอซนี่ย์(N) |
2-2
1-1 |
อัล ฟาร์ท[KSA PR-7] 1 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 21:00 | [S-7]Mjallby AIF U21 |
1-2
0-1 |
เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)[S-2] | +0.25 ▲+0.5 ▼▼+0 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 21:00 | [9]Zakho |
1-2
1-0 |
Naft Misan[15] | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 21:00 | [10]ไบโคนูร์ |
0-3
0-2 |
ไครัต อคาเดมี่[5] | +1.25 ▼+1 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 21:00 | [B-12]โรเซนบอร์ก บี |
0-2
0-1 |
โนท็อดเด้น เอฟเค[B-10] | +0.25 ▲▲▲ ▲+1.25 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | 2 [1]เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา |
0-0
0-0 |
Cuando Cubango[15] 1 3 | -1 | |
FT 21:00 | [6]Recreativo Caala |
1-0
1-0 |
Sagrada Esperanca[2] | - | |
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 21:00 | 2 Nacional Potosi Reserves |
5-1
2-1 |
Bolivar Reserves | +0 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | 1 [5]Interclube Luanda |
0-0
0-0 |
Recreativo Libolo[11] 2 | -0.25 | |
FT 21:30 | [15]Sporting Cabinda |
0-4
0-2 |
พรีเมโร่ เด อกอสโต้[3] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | ทาฟริย่า |
0-2
0-1 |
Sevastopol PFK | - | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 22:00 | [12]นาฟิต อัล ยันนูป |
0-1
0-0 |
อัล-นาฟ[6] | - | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 22:00 | [10]Tallinna JK Legion B |
3-1
1-1 |
คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี[6] | -0.25 | |
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 22:00 | Uttara FC |
0-2
0-1 |
วาริ คลับ | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 22:15 | [14]คูเนห์ เบ คูเนห์ |
2-0
0-0 |
โคเชห์ ทาเลย์[7] | - | |
FT 22:15 | [9]Kheybar Khorramabad |
3-0
0-0 |
นาวาด เออร์เมีย[17] | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 22:15 | 5 [2]ซอร์คพูชาน พักแดชท์ |
1-0
0-0 |
Shahrdari Astara[13] | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 22:15 | 2 [11]มาลาวัน |
0-1
0-0 |
บาดราน เอฟซี[3] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:15 | [10]อาร์แมน โกฮาร์ |
3-0
0-0 |
Chooka Talesh[16] | - | |
FT 22:15 | [18]โอซิน อัลบอร์ซ |
0-3
0-1 |
ฟาร์ เซปาซี่[1] | +2.25 ▲▲▲+3 |
|
FT 22:15 | [5]เอสเตกัล คูซสถาน |
0-1
0-0 |
เมส เคอมัน[6] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:15 | [12]แคชไค |
0-0
0-0 |
พาร์ส โจโนบิ แจม[8] | - | |
FT 22:15 | [4]ซาฮิน บูเชอร์ |
0-2
0-1 |
Esteghlal Mollasani[15] | - | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:30 | 5 [3]อินเตอร์ ตูร์คู |
0-1
0-0 |
เฮดไอเอฟเค[7] 5 | -0.75 | |
FT 22:30 | 1 [12]เคทีพี ค็อตก้า |
0-0
0-0 |
เอฟซี ฮาก้า[10] 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:30 | Rafeeq |
1-1
0-0 |
Al Athad | - | |
FT 22:30 | Al Khmes |
1-0
0-0 |
อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) | - | |
FT 22:30 | เจ เวอร์โฮ ลีห์ |
0-1
0-1 |
Abu Salim | - | |
FT 22:30 | อัล ซาวิ เอ |
0-1
0-0 |
Al-Ahli Tripoli | - | |
เบลารุส คัพ (Belarus Cup) | |||||
FT 22:30 | 1 Uzda |
0-3
0-2 |
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | - | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 3 เอชไอเอฟเค 2 |
1-0
0-0 |
แอลพีเอส เฮลซิงกิ | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 22:30 | 2 Universidad de Antioquia |
4-1
0-1 |
Sellos Colombianos 2 1 | -1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | [TUR D1-3]เฟเนร์บาห์เช่ |
4-1
2-1 |
คาซิมปาซ่า[TUR D1-14] | -1 | |
FT 22:59 | [ISR D1-6]มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า |
6-0
1-0 |
ดราว่า[SLO D2-13] | -1.75 ▲▲▲ ▲▲▲-3.25 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 22:59 | 3 [(c)-16]อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N) |
1-1
0-0 |
เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด[(c)-14] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 22:59 | 4 [2]เอฟเค ซาราเยโว |
1-2
1-1 |
เอฟเคทุซลา ซิตี้[6] 1 2 | -0.5 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:59 | 3 [9]เอฟซี เอลวา |
0-1
0-1 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[3] | +1.25 ▼▼+0.75 ▲+1 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 22:59 | 3 [A-4]อัสเคอร์ |
1-2
0-2 |
วาเลเรนก้า บี[A-9] 4 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | 1 บรอนชอยจ์ |
1-0
0-0 |
ฮวิโดฟ ไอเอฟ | +1.5 ▼▼+1 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 23:55 | 1 [6]แรดนิค ซูดูลิซาร์ |
0-0
0-0 |
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค[10] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
ผลฟุตบอลวัน 20 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 00:00 | [DEN D1-2]ซิลเคบอร์ก |
0-0
0-0 |
ซอนเดอร์ไจสกี[7] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:00 | 2 1 [12]ฮาล์มสตัด |
1-1
0-0 |
วาลเบิร์ก เอฟซี[15] 1 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | [3]เยอร์การ์เด้น |
5-1
4-0 |
ไอเคซิริอุสเอฟเค[11] 5 | -1.25 ▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | 1 [SPA D1-9]กรานาดา ซีเอฟ(N) |
2-1
1-1 |
บอร์นมัธ เอเอฟซี[ENG LCH-6] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 2 [13]ออร์ไกร์ท |
3-1
2-0 |
วาซาลุนด์ ไอเอฟ[14] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 00:00 | 1 [9]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส |
2-1
2-0 |
เอฟเค ริเตเรียไอ[6] 3 | +0.75 | |
Iraq Cup (Iraq Cup) | |||||
FT 00:00 | 1 อัล ซอลรา |
0-0
0-0 |
อัล กูวา อัล จาวิย่า 1 | +0 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 00:30 | 3 [14]ดินาโม บูคาเรสต์ |
3-2
1-1 |
ซีเอส โวลุนทารี[12] 4 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 00:30 | อัล-มาดิน่า |
2-0
0-0 |
Al Mahalla | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | Saltash United |
1-2
1-1 |
มิดเดิลสโบรห์ | - | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 [3]เอฟเค เวเลซ |
2-0
0-0 |
Posusje 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:00 | 3 [A-6]คิลเมส |
2-3
1-0 |
เบลกราโน่[A-9] 4 | +0 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 01:00 | 4 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) |
1-0
0-0 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 3 | -0.25 | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:00 | 2 1 [12]เจนเนอรัลลามาดริด |
0-1
0-0 |
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส[9] 2 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester) | |||||
FT 01:00 | 2 [PR-11]Yupanqui |
1-5
1-1 |
ซีเอ ลูกาโน[PR-10] 1 | +0 | |
FT 01:00 | 2 [PR-7]เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ |
1-1
0-1 |
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล[PR-9] 1 | +0 | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 4 บอสตันริเวอร์(สำรอง) |
3-2
2-0 |
เพนาโรล(สำรอง) 4 | +0 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 2 บาร์ราเอฟซี |
3-1
0-1 |
Atletico Catarinense 1 | -0.5 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | Itabaiana/SE U20 |
1-1
1-1 |
America De Pedrinhas/SE U20 | - | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:10 | 2 [A-14]เดปอร์ตีโบ ไมปู |
0-2
0-1 |
กิมนาไซ เมนโดซ่า[A-3] 4 | +0 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:15 | 3 [(c)-12]ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) |
1-0
0-0 |
เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่[(c)-6] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 01:30 | 2 1 คัมโบริว เอสซี |
3-0
1-0 |
แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | อเวเลย์ |
5-2
2-0 |
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด[ENG RYM-21] | +0.25 ▼+0 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 02:00 | 3 1 [11]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค |
3-0
2-0 |
โคลูบารา[SER D2-1] 1 | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 1 [7]เลคเนียร์ เรกยะวิก |
2-0
2-0 |
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์[9] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 02:15 | 2 [8]เคฟลาวิค |
1-2
1-0 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[2] 3 | +0.75 ▲+1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:00 | 2 อีซี อาเกีย เนกรา |
1-1
1-0 |
อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี | +1.25 ▲▲+1.75 ▲▲▲+2.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 03:00 | 2 CE Dom Bosco U19 |
1-4
0-1 |
Gremio Sorriso U19 3 | -0.5 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 03:10 | 2 [B-14]อินสติทูโต เด คอลโดบา |
1-0
1-0 |
ซาน เทลโม่[B-13] 1 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:30 | 2 [(c)-13]ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) |
2-2
1-0 |
อลิอันซ่า แอตเลติโก[(c)-10] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 03:30 | 1 [6]ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ |
1-3
0-2 |
พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด[3] | - | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:00 | 3 [16]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี |
1-1
1-1 |
บานฟิลด์[10] | +0.25 ▼+0 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 5 [(a)-5]ดิปอร์เทส โตลิม่า |
1-0
0-0 |
เดปอร์ติโว เปไรร่า[(a)-14] 1 | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 05:00 | 4 [2]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(N) |
3-3
2-2 |
ฮัวชิปาโต้[15] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 05:00 | 1 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) |
2-3
1-2 |
อัตลาส(ญ) 2 | +1.25 ▼+1 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 06:00 | 1 [16]อเมริกา เอ็มจี |
0-1
0-0 |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[17] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:00 | 1 [(a)-15]อ็องเซ่ กัลดาส |
1-0
1-0 |
แอตเลติโก้ ฮิวล่า[(c)-16] | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 06:00 | 1 [B-9]ปารานา พีอาร์ |
0-2
0-1 |
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่[B-3] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |