ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 20 กรกฎาคม 2564ผลบอล 19 กรกฎาคม 2564ผลบอล 18 กรกฎาคม 2564ผลบอล 17 กรกฎาคม 2564ผลบอล 16 กรกฎาคม 2564ผลบอล 15 กรกฎาคม 2564ผลบอล 14 กรกฎาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 18 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:05 | [17]อินดี้ อิเลฟเวิ่น |
1-1
0-0 |
เมมฟิส 901[27] 1 | -0.75 | |
FT 06:05 | 1 [8]พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ |
1-0
1-0 |
Loudoun United[31] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 06:05 | 3 [7]เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี |
1-2
0-1 |
Cavalry FC[4] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:10 | 1 ริชมอนด์ คิกเกอร์ |
1-1
0-1 |
ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:15 | [1]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ |
0-0
0-0 |
ราซิ่ง คลับ[6] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:15 | กรีนวิลล์ เอฟซี |
2-3
1-0 |
Tormenta FC | -0.75 ▼-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:20 | Lady Victory FC (W) |
2-0
1-0 |
เอฟซี ไพรด์ (ญ) | -0.75 | |
FT 06:20 | Charlotte Lady Eagles(w) |
4-0
1-0 |
North Carolina Fusion U23 (w) 1 | -1 | |
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ) | |||||
FT 06:30 | 2 [160]เกรนาดา(N) |
0-4
0-3 |
กาตาร์[58] | +2.25 ▲▲▲+3 ▼▼+2.5 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 06:30 | 2 [(c)-3]กัวรานี อาซุนซิยง |
3-0
0-0 |
โซล เดอ อเมริกา[(c)-8] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:30 | 1 [12]ไมอามี่เอฟซี |
2-1
2-0 |
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์[1] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 06:30 | 3 [26]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ |
3-1
1-0 |
ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก[10] | -0.25 | |
FT 06:30 | 3 [3]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี |
2-0
0-0 |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2[18] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:35 | 2 [14]โตรอนโต้ เอฟซี |
1-1
0-0 |
ออร์แลนโด ซิตี้[2] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 06:35 | 1 [3]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
2-1
1-0 |
ดีซี ยูไนเต็ด[9] 3 | -0.5 | |
FT 06:35 | 4 [8]โคลัมบัส ครูว์ |
2-1
1-0 |
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[6] 4 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 06:35 | 2 [5]มอนทรีออล อิมแพ็ค |
5-4
2-3 |
เอฟซี ซินซินเนติ[11] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:00 | 1 [7]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ |
0-1
0-0 |
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[20] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:00 | 4 [5]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี |
0-2
0-1 |
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[7] 2 | -0.25 | |
FT 07:00 | 3 [13]ทัลซ่า รัฟเนค |
1-2
0-0 |
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี[19] 2 | -0.5 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:00 | 3 2 Panathinaikos Chicago |
0-5
0-4 |
Carpathia FC 2 | +1.5 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 07:00 | 1 ซานฟรานซิสโกไนท์ฮอว์กส์ (ญ) |
1-2
0-1 |
ซาน รามอน (ญ) 1 | -1 | |
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League) | |||||
FT 07:00 | 2 SV UNDEBA |
4-1
0-1 |
อินเตอร์วิลเลมสตัด 1 | +1.5 | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 07:00 | เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล |
0-1
0-0 |
เอสวีเอสเทรลล่า 4 | -1.25 | |
USA NISA Independent Cup (USA NISA Independent Cup) | |||||
FT 07:20 | 3 LA Force |
2-0
0-0 |
Chula Vista FC 1 | -1.75 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:30 | [4]แนชวิลล์ เอฟซี |
5-1
4-0 |
ชิคาโก ไฟร์[12] 1 2 | -0.75 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:35 | 6 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ |
0-0
0-0 |
ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ 2 | -0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:00 | 4 1 [(a)-2]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ |
1-2
0-1 |
เดปอร์ติโว กาลี[(a)-4] 3 | -0.25 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 08:00 | 1 [(a)-3]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโว คูเอนก้า[(a)-12] 3 | -1.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 08:00 | 1 Lamorinda United (W) |
7-0
3-0 |
Diablo Valley Wolves (W) | -1.75 ▲-2 |
|
FT 08:00 | เฟรสโนฟรีซ (ญ) |
3-0
0-0 |
เอ็มวีแอลเอ วูลฟ์ (ญ) | -0.5 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 08:00 | 1 Honiara City FC |
1-4
0-3 |
ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 1 | +1.75 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 08:05 | 4 [4]โคโลราโด ราปิดส์ |
1-1
0-1 |
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[12] 1 | -0.75 ▲▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 08:15 | 3 1 นอร์ทเท็กซัสเอสซี |
1-1
0-0 |
Chattanooga Red Wolves 1 | +0 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 08:30 | 3 [6]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี |
1-0
0-0 |
ลาส เวกัส ไลท์[24] 1 | -1 | |
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ) | |||||
FT 09:00 | 3 [78]ปานามา(N) |
2-3
2-1 |
ฮอนดูรัส[67] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 09:00 | 1 1 เอฟซี ทูซอน |
4-2
2-1 |
New England Revolution B 5 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 09:00 | 4 CS Herediano (W) |
1-2
1-1 |
Dimas Escazu (w) 3 | -1 | |
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 09:00 | 2 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ |
1-5
0-2 |
โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ | +1.75 ▼+1.5 |
|
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 09:00 | นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล |
6-3
3-1 |
Vasagey oita Futsal | - | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:05 | 1 [13]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส(N) |
2-1
0-1 |
แอลเอ กาแลกซี่[3] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 09:10 | 5 [2]แปซิฟิก เอฟซี(N) |
1-2
0-2 |
Forge FC[3] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 09:15 | FC Davis (W) |
2-3
1-2 |
แคลิฟอร์เนียสตอร์ม(ญ) | +1.25 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:30 | 1 [2]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี |
5-0
3-0 |
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2[20] 4 | -1.5 ▲-1.75 |
|
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
FT 09:30 | Charlestown Azzurri Reserves |
2-1
0-1 |
Lake Macquarie Reserves 2 | -0.25 | |
FT 09:30 | 2 Valentine Phoenix Reserves |
0-3
0-1 |
Maitland FC Reserves 1 | +3 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:35 | 2 [10]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
1-0
0-0 |
เอฟซี ดัลลัส[11] 2 | -0.5 | |
FT 09:35 | 1 [5]ลอส แอนเจลิส เอฟซี |
2-1
1-1 |
รีล ซอลต์ เลค[6] 4 | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 09:45 | 1 West Canberra Wanderers FC (W) |
0-3
0-2 |
เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) 1 | +2 | |
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
FT 09:45 | 1 Canberra Croatia FC U23 |
4-1
2-0 |
Gungahlin Utd U23 | -0.5 | |
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 09:55 | 1 Kingscliff FC Reserves |
5-1
1-0 |
Musgrave Reserves 1 | +0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 10:00 | 6 [13]แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี |
0-4
0-1 |
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด[6] 2 | +1.75 ▲▲▲ ▲+2.75 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 10:00 | 1 พีดีเอ็กซ์ เอฟซี |
5-3
2-0 |
Bay Cities FC 2 | -2 | |
FT 10:00 | 1 เอเอสซี ซาน ดิเอโก |
1-4
0-1 |
Magia Futbol Academy 1 | -1.5 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 10:10 | 1 Kula FC |
0-3
0-1 |
Waneagu United 3 | +1.5 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 11:00 | 1 1 Sunshine Coast Wanderers U23 |
0-4
0-2 |
Redlands United U23 1 | -1.5 | |
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women) | |||||
FT 11:15 | Clarence Zebras (W) |
3-1
1-0 |
Olympia FC Warriors (w) | -0.75 | |
FT 11:15 | Kingborough Lions (w) |
2-1
1-1 |
Taroona (w) | -2 | |
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 11:15 | 1 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) |
4-0
2-0 |
Tuggeranong Utd(w) | -4.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
Cancel 11:30 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ |
|
ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | -0.75 | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 11:30 | 1 [10]วาเลนไทน์ |
1-3
1-2 |
เมทแลนด์[3] | +2 | |
FT 11:30 | 1 [7]ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ |
4-1
1-1 |
เลค แมคควอรี[8] 1 | -0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
Cancel 12:00 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส |
|
เซ้าท์ เมลเบิร์น | +1 ▲+1.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
Cancel 12:00 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน |
|
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | -0.5 | |
Cancel 12:00 | รอคเดลซิตี้ซัน |
|
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | -1 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
FT 12:00 | 4 [1]แคนเบอร์รา เอฟซี |
1-5
0-1 |
กาการิน ยูไนเต็ด[4] 5 | -1.25 | |
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves) | |||||
FT 12:00 | เมาท์ กราเวท(สำรอง) |
0-2
0-1 |
แก็บ(สำรอง) 1 | -1.25 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 12:00 | 1 Kingscliff FC |
5-0
3-0 |
Musgrave Yellow | -0.5 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 12:00 | 3 Real Kakamora |
0-0
0-0 |
FC Isabel United 2 | +0.75 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 12:00 | Ipswich knights U23 |
0-3
0-2 |
Brisbane City U23 | +0.75 | |
Australia U20 League (Australia U20 League) | |||||
FT 12:00 | 3 ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) |
0-1
0-0 |
Gwelup Croatia U20 | +1.75 ▼+1.5 |
|
Australia WA State League 1 Reserves (Australia WA State League 1 Reserves) | |||||
FT 12:00 | 1 Swan Utd Reserves |
1-1
0-0 |
Forrestfield Utd Reserves 2 | +1 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 12:15 | 5 คูเมรา |
0-4
0-2 |
ทารินก้า โรเวอร์ 1 | +5 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 12:45 | Mitchelton U23 |
6-0
2-0 |
Western Pride FC U23 1 | -1.25 | |
FT 12:45 | Brisbane Strikers U23 |
0-6
0-1 |
Brisbane Roar U23 | +1.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
Cancel 13:00 | [5]ซิดนีย์ โอลิมปิก |
|
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค[11] | -0.75 | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 13:00 | [13]โคชิ ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
โยโกกาว่า มูซาชิโน[16] | - | |
FT 13:00 | 1 [6]วาสป้า โออิตะ |
1-1
1-0 |
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[8] | -0.5 | |
FT 13:00 | [9]เวียร์เทียน คูวานะ |
3-0
2-0 |
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[11] 1 | -0.25 | |
FT 13:00 | 1 [4]โซนี่ เซนได |
3-0
2-0 |
บิวาโกะ ชิงะ[12] 1 | -0.75 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 13:00 | [9]นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด |
3-0
1-0 |
Slack Creek[10] | +0 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 13:10 | 1 Eastern Suburbs U23(AUS) |
0-2
0-1 |
Gold Coast United U23 4 | -0.5 | |
FT 13:10 | WDSC Wolves U23 |
0-2
0-1 |
Sunshine Coast U23 | +0.75 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 13:30 | 3 2 แกรนท์ดิสเทลเอสซี |
1-1
1-1 |
นอร์ธ สตาร์ 1 3 | -0.75 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
Cancel 14:00 | [5]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด |
|
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี[11] | -1.25 | |
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก) | |||||
FT 14:00 | 2 2 [12]ร็อคคิงแฮมซิตี้ |
2-1
2-1 |
Willip[9] 3 | +1.5 | |
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 14:00 | 2 [5]เมาท์ กราเวท |
2-2
1-1 |
เดอะ แกป บีพีแอล[12] 1 2 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 14:00 | [11]อิปสวิช ซิตี้ |
1-1
0-1 |
เอซี คาริน่า[8] | +0.25 | |
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia) | |||||
FT 14:00 | 1 สวาน ยูไนเต็ด |
0-3
0-1 |
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | +0.25 | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 14:30 | [B-2]เหอเบ่ย จิงยิง(N) |
3-2
3-1 |
Kunming Zheng He Shipman[B-8] | -1.75 | |
FT 14:30 | [A-4]ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี(N) |
0-2
0-0 |
ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี[A-7] | -2 | |
FT 14:30 | 1 [B-7]Shaanxi Beyond(N) |
0-2
0-2 |
Dongguan Guanlian[B-4] | +0.25 | |
FT 14:30 | 2 [A-5]เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) |
0-3
0-2 |
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี[A-2] 2 | +0.75 ▲▲▲ ▲+1.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | [SPA D1-17]เอลเช่(N) |
6-1
1-0 |
พีเออี อโตรมิตอส[GRE D1-10] | -0.75 | |
FT 15:00 | เอ็นเค จารูน |
1-2
1-0 |
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[CRO D1-8] 1 | +1.25 | |
FT 15:00 | Pokrok SEZ Krompachy |
3-3
2-0 |
Cadca | - | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 15:00 | [C-8]Yanbian Longding(N) |
2-3
2-0 |
Qingdao Zhongchuang Hengtai[CHA D2B-4] | +1.75 | |
FT 15:00 | 2 [C-3]Xiamen Ludao(N) |
1-0
0-0 |
Sichuan Minzu[C-4] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 15:00 | 2 [14]บริสแบน สไตรเกอร์ส |
0-2
0-1 |
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)[2] 1 | +3.5 | |
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League) | |||||
FT 15:00 | 2 เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง |
2-0
1-0 |
แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) | -0.5 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 15:00 | 2 1 มิทเชลตัน เอฟซี |
2-1
0-0 |
เวสต์เทิร์น ไพร์ด 3 | +0.25 ▼+0 |
|
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 15:10 | 2 [3]เดอะ เลค |
1-5
1-2 |
เวสต์เทิร์นสปิริท[11] 4 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 15:15 | 5 [5]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี |
4-2
3-1 |
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[12] 1 | -2.5 ▼-2.25 |
|
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 15:25 | 1 Prey Veng |
1-2
1-2 |
สะเวย์ เรียง เอฟซี | +1.75 | |
FT 15:25 | 1 วิสาขเอฟซี |
5-0
0-0 |
โซลติโล่ อังกอร์ 1 | -3.75 ▲-4 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 15:30 | [WV-5]ดอร์นบิร์น เอสวี |
2-1
0-0 |
FC Brauerei Egg | +0 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 15:30 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) |
6-0
5-0 |
Brisbane City (W) 1 | -2.5 | |
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 15:30 | 1 เบือง เกต อังกอร์ |
2-0
0-0 |
Tiffy Army FC 1 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | [CZE D1-10]เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 |
3-4
1-1 |
บัลโดซิ คาร์โลวีวารี[CZE CFLA-10] | +0.25 | |
FT 16:00 | เวสเตอร์โล |
3-1
2-1 |
เมเชเลน | - | |
FT 16:00 | 1 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล |
3-0
2-0 |
TSV Wachtendonk-Wankum 2 | -1.25 ▼-1 |
|
ออสเตรีย คัพ (Austrian Cup) | |||||
FT 16:00 | 2 เฟริส เวียนนา 1894 |
3-5
0-2 |
คัพเฟ่นเบิร์ก 1 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 16:00 | 1 [13]ฟาเจียโน โอคายามา |
0-1
0-0 |
เธสปา คูซัทสึ[19] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 16:00 | 2 อุกเยนอคาเดมี |
1-0
1-0 |
Druk Lhayul FC 1 | +0.75 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 16:30 | 1 [B-5]เจียงซี เหลียนเชง(N) |
2-2
1-1 |
เสฉวน[A-4] 5 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 16:30 | 2 [17]เอฟซี คาริยา |
1-3
0-2 |
รัน เมล อาโอโมริ[7] | +0.75 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 17:00 | 2 [A-2]กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ |
3-1
2-1 |
ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์[A-6] 1 | -1.5 ▲▲-2 ▼▼▼-1.25 |
|
FT 17:00 | 2 1 [A-7]เหอหนาน เจี้ยนเย้(N) |
2-0
0-0 |
คิงดัว หวางยัง[A-5] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 17:00 | 1 [8]มาชิดา เซลเวีย |
1-0
0-0 |
เอสซี ซะงะมิฮะระ[22] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 17:00 | 3 [20]เอฮิเมะเอฟซี |
2-2
1-2 |
โตเกียวเวอร์ดี้[9] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 17:00 | 1 [21]โอมิยะ อาร์ดิย่า |
2-2
0-1 |
เอฟซี เรียวเคียว[5] | +0 ▲▲-0.5 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 17:00 | 2 [12]ชองจู จิคจิ |
0-2
0-0 |
พาจูซิติเซ็น เอฟซี[11] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 17:00 | [1]เอฟซี อันยาง |
1-2
0-0 |
แทจอน ซิติเซน[6] 1 | -0.25 | |
south africa confederations cup (south africa confederations cup) | |||||
FT 17:00 | 1 [154]ซวาซิแลนด์(N) |
1-1
0-1 |
โมซัมบิก[117] 3 | +0 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 17:00 | 1 ยูกันดา (ยู 23)(N) |
0-0
0-0 |
คองโก (ยู 23) 2 | +0 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:00 | 1 [RUS D2W-6]คาชานก้า มอสโก |
2-3
1-2 |
FK Volna Nizhegorodskaya[RUS D2U-10] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
Cancel 17:00 | Vihiga Bullets |
|
Nairobi Stima | -0.5 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 17:00 | 2 คอลลินส์ทาวน์ |
1-2
1-1 |
ลูเคิน ยูไนเต็ด | +0.5 | |
FT 17:00 | 1 Sacred Heart Firhouse Clover |
2-1
0-1 |
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 17:00 | 1 Ardmore Rovers |
1-1
0-1 |
นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี 1 2 | +0.5 | |
FT 17:00 | มหาวิทยาลัยวิทยาลัยดับลิน เอเอฟซี |
4-1
1-1 |
Willow Park 1 | +0 | |
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 17:15 | 3 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี |
0-0
0-0 |
สวาดฮินาต้า เคเอส | +1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:30 | [POL PR-2]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา |
2-0
0-0 |
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[POL D2-6] | - | |
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 17:30 | 1 [1]พสุนธรา คิงส์ |
1-2
0-1 |
ชิทตากอง อะบาฮานี่[5] 2 | -1.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | [CZE W1-8]ปาร์ดูบีตเซ (ญ) |
1-4
0-1 |
เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)[POL WD1-4] | - | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 18:00 | 1 [11]เอเอฟซี เอสคิลทูน่า |
2-0
0-0 |
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[2] 2 | +0.25 | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 18:00 | 1 [4]เฉิงฟุง |
5-1
2-1 |
สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า[7] 2 | -1.75 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 18:00 | 4 [B-1]เอฟเคอเรนดัล |
2-2
1-1 |
นาร์โด เอฟเค[B-11] 2 | -2 | |
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women) | |||||
FT 18:00 | PK Keski Uusimaa (w) |
0-0
0-0 |
Ilott (w) 3 | +0 | |
FT 18:00 | FC Ilves II (w) |
3-0
1-0 |
HauPa (w) | -1 | |
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 18:00 | 2 พนมเปญ เอฟซี |
6-0
4-0 |
Electricite du Cambodge 1 2 | -4.5 ▲-4.75 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 18:10 | 2 คิซูมู่ออลสตาร์ |
1-2
1-2 |
อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:30 | [TUR D1-13]เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ |
2-3
1-1 |
โคแคลิสปอร์[TUR D3LB-3] | -1.25 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 2 [C-5]ซูโจว ดองวู(N) |
1-1
1-1 |
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[A-6] 3 | -1.25 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 18:45 | 1 [9]เอฟเค ออร์ชา |
2-2
0-1 |
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์[2] | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 19:00 | 3 [6]นอร์ดเจลแลนด์ |
1-2
1-1 |
วีบรอก[DEN D1-1] 5 | -0.5 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [10]เวเจิล |
0-2
0-2 |
แรนเดอร์ส[5] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท |
7-3
2-1 |
SV Curslack Neuengamme | -1.5 ▲▲▲ ▲-2.5 |
|
FT 19:00 | 1 [ENG LCH-21]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ |
1-2
0-1 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG PR-2] | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 19:00 | Herforder SV (w) |
0-3
0-1 |
โคโลญจน์ (ญ) | - | |
FT 19:00 | เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน |
2-2
2-1 |
SC Charlottenburg 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | Heeslinger SC |
1-1
0-0 |
อัลโตน่า 93 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 19:00 | Gjovik Lyn |
2-0
2-0 |
รัวฟอส ไอเอล บี 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | [FRA D2-18]ชามัวร์ นิออร์ท |
1-0
0-0 |
น็องต์[FRA D1-18] | +1 ▼+0.75 |
|
FT 19:00 | [GER RegS-6]เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต |
3-1
2-0 |
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[GER D3-8] | +0.75 | |
FT 19:00 | FC Verden 04 |
1-1
1-1 |
SV Hemelingen | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 19:00 | 2 [A-4]เซินเจิ้น เอฟซี(N) |
2-1
0-1 |
ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี[A-8] 1 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | 3 [A-1]ซานตง ลู่เนิ่ง(N) |
0-0
0-0 |
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ[A-2] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 19:00 | 3 [C-3]กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) |
3-1
2-0 |
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[A-3] 1 3 | +0.5 | |
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ) | |||||
FT 19:00 | Kadaga |
0-6
0-4 |
เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | - | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 19:00 | 3 [1]เลวาเดีย ทัลลินน์ |
4-1
2-0 |
นอมเม่ เจเค คาลจู[4] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 19:00 | [10]Dinamo Brest (W) |
3-0
1-0 |
FC Gomel (w)[9] 1 | - | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 Fortune Sacco |
5-1
3-0 |
Mwatate United 2 | -1.5 | |
FT 19:00 | MCF FC |
1-2
1-1 |
Soy United 2 | -1.25 | |
FT 19:00 | 2 FC Talanta |
2-1
2-1 |
เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 1 1 | -1.25 | |
Ireland U19 League (Ireland U19 League) | |||||
FT 19:00 | 3 ดันดาล์ค(ยู19) |
1-2
1-0 |
เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) 2 | -0.5 | |
Germany Bavaria League (Germany Bavaria League) | |||||
FT 19:00 | 4 [B-11]กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) |
1-1
0-0 |
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม[B-12] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women) | |||||
FT 19:00 | 2 Canon de Yaounde (w) |
1-3
0-3 |
ASFF Diamare Women 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 19:00 | 1 Vision Sports Bamenda (W) |
3-0
3-0 |
Renaissance de Figuil Women 1 | -2 ▼-1.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:10 | ครีลย่า โซเวียตอฟ |
0-1
0-1 |
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:30 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ |
0-0
0-0 |
คิกเกอร์ เอ็มเดน | - | |
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | 1 คารองกายูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
บลู อีเกิ้ลส์ 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 19:45 | 3 [2]อาบาฮานี |
2-4
1-2 |
มูกติยอดด้าเอสเคซี[11] 1 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 20:00 | 4 [16]โอเรโบร |
0-2
0-1 |
ฮัมมาร์บี้[6] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 20:00 | 4 [4]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค |
0-1
0-0 |
ฮัคเค่น[10] 1 3 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | 2 VfB Frohnhausen |
1-2
0-0 |
เอฟซี เครย์ | +0.75 | |
FT 20:00 | 1 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด |
1-3
1-2 |
FC Ederbergland | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 20:00 | เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน |
0-2
0-1 |
Hordel 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:00 | [ENG CN-8]ยอร์ค ซิตี้ |
1-0
0-0 |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[ENG PR-12] | - | |
FT 20:00 | [ENG L2-17]ฮาโรเกต ทาวน์ |
2-1
1-0 |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)[ENG PU23B-12] | - | |
FT 20:00 | 2 เรติงเกน เอสวี |
0-2
0-1 |
เฮนเนส 05 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 20:00 | 2 [9]วาสเทราส เอสเค เอฟเค |
0-4
0-3 |
เฮลซิงบอร์ก[7] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 20:00 | [2]เฟรดริกซ์สตรัด |
3-1
2-0 |
ไบรน์[5] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 20:00 | [3]เอฟเค วัลเมียรา |
3-0
0-0 |
Noah[9] | - | |
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 20:00 | 2 ซิดยูชอร์ 8 |
1-3
0-2 |
ออร์ดาบาซี่ย์ | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 20:00 | FCF Jarva-Jaani SK |
5-4
1-0 |
Kusti | - | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 20:00 | 1 วาสโก ดา กามา (ยู 20) |
0-1
0-1 |
เซาเปาโล(เยาวชน) 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:00 | 1 Djibouti U23 |
0-3
0-1 |
เคนยา (ยู 23) | +0.75 ▲+1 |
|
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 20:00 | 1 Esmac PA(W) |
2-1
2-1 |
Real Ariquemes/RO (w) 2 | -1 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 20:00 | [B-6]ออด เกรนแลนด์ 2 |
2-1
1-0 |
โซต้า[B-13] 1 | -0.75 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | 2 [RUS D2W-7]โรดิน่ามอสควา |
5-1
4-0 |
Peresvet Podolsk 3 | -1.5 | |
FT 20:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 |
2-1
2-0 |
Torpedo Miass 1 | - | |
FT 20:00 | เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ |
0-3
0-2 |
เชลยาบินสค์ | +3.25 | |
FT 20:00 | 3 1 โนสต้า โนโวทรอย |
1-2
0-0 |
FK Spartak Tuymazy 2 | +0 | |
FT 20:00 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า |
3-3
3-2 |
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | - | |
Ireland U19 League (Ireland U19 League) | |||||
FT 20:00 | 3 1 เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) |
2-1
1-0 |
เคอรี่ ดีแอล (ยู 19) 2 | -1 | |
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 1 เจเคที แทนซาเนีย |
2-1
1-0 |
มทิปวา ชูการ์ | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 คอสเทล ยูนิออน |
3-1
2-1 |
Kagera Sugar 2 | +0 | |
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 20:00 | 3 1 Bjorninn |
1-5
0-0 |
Horour I 1 | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 20:05 | 4 CA Atlanta U20 |
3-1
1-0 |
CA Brown de Adrogue U20 3 | -0.25 | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:10 | 1 [10]Hang Sai |
1-3
0-2 |
Lun Lok[5] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▲+1 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 20:10 | 4 1 Uni Souza |
2-2
1-1 |
Imperio Serrano 2 | +0.75 | |
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 20:10 | 2 Deportivo Laferrere U20 |
0-0
0-0 |
Club Comunicaciones U20 1 | +0 | |
FT 20:10 | 2 1 San Martin Burzaco U20 |
0-3
0-1 |
UAI Urquiza U20 1 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:20 | 1 อดัม แซม บีค |
0-2
0-0 |
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 3 | +0.75 | |
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 20:25 | 3 2 Deportivo Merlo U20 |
0-2
0-0 |
Defensores Unidos U20 4 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:30 | [GER RegS-1]เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) |
4-0
3-0 |
มูลูส | - | |
FT 20:30 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี |
1-2
0-1 |
อันตัลยาสปอร์ | - | |
south africa confederations cup (south africa confederations cup) | |||||
FT 20:30 | 4 เซเนกัล(N) |
0-0
0-0 |
แอฟริกาใต้ 2 | +0 ▲+0.25 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 20:45 | 2 [12]เอฟซี บาราโนวีชี(N) |
1-0
0-0 |
เอฟซี สโลนิม 2017[11] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 21:00 | 2 [19]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี |
2-3
2-2 |
คุยอาบา[18] 2 | +0 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 21:00 | 1 1 [4]เอฟซี โคเปนเฮเกน |
2-2
1-1 |
อัลบอร์ก[9] 1 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 21:00 | [TUR D1-12]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค |
|
ซาคาร์ยาสปอร์[TUR D3BG-2] | - | |
FT 21:00 | เทเลค กรอซนี่ย์ |
0-0
0-0 |
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส | - | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 21:00 | [RUS D2S-13]มาชูค- เคเอ็มวี |
4-0
1-0 |
FC Yessentuki[RUS D2S-17] | -1.25 ▲▲▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 21:00 | [RUS D2S-11]เอฟเค ไบโอลอก |
3-3
3-1 |
FC Tuapse[RUS D2S-16] 1 | -2 ▲-2.25 |
|
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ) | |||||
FT 21:00 | ตูกุมส์-2000 |
4-0
0-0 |
FK Livani | - | |
FT 21:00 | JFC Jelgava |
5-2
3-0 |
Sigulda | - | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 21:00 | [11]Al Karkh |
0-0
0-0 |
แบกแดด[7] | - | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | [7]รูบิโอ นู อะซุนซิออง |
0-3
0-0 |
อติรา เอฟซี[4] | -0.25 | |
FT 21:00 | [18]ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส |
0-1
0-0 |
3 เดอ เฟบเบรโร่[13] 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 21:00 | [1]Dinamo-BGUFK Minsk (w) |
6-0
2-0 |
Lokomotiv Vitebsk (w)[7] | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 21:00 | 4 [A-5]โวลตา เรดอนดา |
1-0
1-0 |
ฟลอเรสต้า ซีอี[A-8] 1 | -0.5 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 21:00 | 2 Grotta Kria U19 |
4-1
2-0 |
Selfordshack U19 3 | -0.5 | |
FT 21:00 | 2 Keflavik U19 |
2-6
1-3 |
ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 3 | +0.75 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | 4 [RUS D2U-4]วอลกา อูลยานอฟสค์ |
2-1
1-0 |
เอฟเค อูราล-2[RUS D2U-9] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:00 | 1 แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ |
1-2
1-1 |
Colombe du Dja et Lobo 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 3 นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา |
2-2
1-2 |
เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ 1 | +0 | |
FT 21:00 | 1 โคตอน สปอร์ต |
2-0
0-0 |
Tonnerre Yaounde | -0.75 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [16]Santa Rita FC |
2-0
1-0 |
Baixa de Cassanje[11] | - | |
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
FT 21:00 | OFTA of Kribi |
0-0
0-0 |
nternational Sporting De Douala 1 3 | -0.75 | |
FT 21:00 | 4 Fauve Azur Elite |
2-1
1-1 |
Aigle Royal Menoua 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 เอเอส มาเตล็อต |
0-3
0-0 |
AS Fap 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 2 Foncha Street Bamenda |
1-1
0-1 |
Stade FC de Bertoua 4 | +0 | |
FT 21:00 | 3 ไดนาโม เดอ ดูอาลา |
3-1
0-1 |
Lion Blesse 1 | -0.25 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 21:00 | 3 FC Horbranz |
4-1
2-1 |
FC Schruns 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women) | |||||
FT 21:00 | 1 Amazone FAP (W) |
0-1
0-1 |
Eclair de Saa (w) 1 | -1 ▲-1.25 |
|
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 21:05 | 1 ทูปิ เอฟซี |
1-3
0-2 |
CA Serranense 1 3 | -0.5 | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:10 | 2 Les Astres FC De Douala |
0-5
0-4 |
ยัง สปอร์ต 1 | -0.25 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 21:10 | 6 Gimnasia Mendoza Reserves |
2-1
1-1 |
CD Rivadavia 3 | -0.5 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 21:30 | [RUS D2U-8]Khimik Dzerzhinsk |
0-1
0-1 |
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | - | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 22:00 | 2 [4]โบฮีเมี่ยนส์ |
1-1
0-1 |
ลองฟอร์ด ทาวน์[10] 5 | -1.5 ▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 22:00 | 1 [9]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
สลิโก โรเวอร์ส[3] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | [GER D1-16]โคโลญจน์(N) |
2-0
1-0 |
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[SUI D1-4] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ |
0-2
0-0 |
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | - | |
FT 22:00 | [ITA D1-12]โบโลญญ่า |
6-1
5-0 |
Bagnolese 1 | - | |
FT 22:00 | 1 [LUX D1-6]ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 |
4-0
2-0 |
ซีเอส เพแทนจ์[LUX D1-16] | -1 | |
FT 22:00 | [ITA D1-3]อตาลันต้า |
1-1
0-1 |
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า[ISR D3-5] | - | |
FT 22:00 | [FRA D1-12]บอร์กโดซ์(N) |
2-1
0-1 |
ก็อง[FRA D2-17] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | Blava Jaslovske Bohunice |
3-0
2-0 |
อินเตอร์ บราติสลาวา | - | |
FT 22:00 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ |
2-0
1-0 |
เวเลซ | - | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 22:00 | 3 [RUS D2S-10]สปาร์ตัก นาลชิค |
3-2
2-0 |
เอฟเค มาฮัชกาลา[RUS D2S-9] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | FK Ivanovskoye |
2-4
1-2 |
สตาฟโรพอล-2009 | - | |
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ) | |||||
FT 22:00 | 1 [LAT D2-10]Saldus SS/Leevon |
2-0
1-0 |
FK Jurnieks Riga | - | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:00 | อัลอันวาร์ |
2-7
1-3 |
อัล อัคห์ดาร์ | - | |
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 22:00 | 1 [9]ดินาโม ออโต |
2-2
1-0 |
FC Sfintul Gheorghe[5] 2 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 22:00 | 2 [KAZ PR-12]เอฟเค อรีส |
0-2
0-1 |
เซตีซู[KAZ PR-14] 3 | +0 | |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [12]ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี |
2-1
2-1 |
เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล[7] 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | [5]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล |
2-1
0-1 |
จิกาวา โกลเด้น สตาร์[17] | -1.75 ▲-2 |
|
FT 22:00 | 1 [13]คัตซิน่า ยูไนเต็ด |
1-1
1-1 |
โลบี สตาร์ส[8] 4 | -1 | |
FT 22:00 | 2 [19]วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี |
1-0
0-0 |
ควาร่า ยูไนเต็ด[6] 2 | -1.25 | |
FT 22:00 | 1 [10]พลาเทอู ยูไนเต็ด |
4-0
1-0 |
อิฟานยี่ ยูบัช[18] | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 22:00 | [20]อะดามาวา ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี[16] | - | |
FT 22:00 | 2 [4]เคโน พิลเลร์ส |
2-0
2-0 |
Akwa Starlets[9] 1 | -1.25 | |
FT 22:00 | [15]วิคกิ ทัวร์ริส |
1-0
0-0 |
อาเบีย วอร์ริเออร์ส[14] | - | |
FT 22:00 | 3 [3]ริเวอร์ ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
อควายูไนเต็ด[1] 3 | -1.25 | |
FT 22:00 | [2]นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี |
1-0
1-0 |
เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี[11] | - | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
FT 22:00 | [5]Suure-Jaani United (w) |
4-5
2-4 |
วาปรุส แปร์นู(ญ)[4] | +1 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | Legon Cities FC |
3-2
1-2 |
เตชิมันซิตี้ | -0.75 | |
FT 22:00 | Liberty Professionals |
0-0
0-0 |
King Faisal Babes | - | |
FT 22:00 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี |
0-1
0-0 |
เอลมินา ชาร์ค | -0.5 | |
FT 22:00 | Ebusua Dwarfs |
2-1
2-0 |
Bechem United | -0.75 | |
FT 22:00 | อาดัวน่าสตาร์ส |
2-1
1-0 |
คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | - | |
FT 22:00 | Medeama SC |
1-0
0-0 |
Berekum Chelsea | -0.75 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 22:00 | 2 1 Chambo FC |
0-5
0-2 |
CSD Alianza Guano 2 | +1.25 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | 1 [RUS D2W-4]FC Tver |
3-1
3-1 |
Krasava Odintsovo 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | 4 [RUS D2W-11]Dnepr Smolensk |
0-0
0-0 |
ดินาโม เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก บี[RUS D2W-10] 3 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 [RUS D2W-3]ดินาโม มอสโก บี |
0-0
0-0 |
เอฟซี มูรอม[RUS D2W-12] 3 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 22:00 | 2 [RUS D2C-5]โซโคล ซาลาตอฟ |
1-0
1-0 |
ดินาโม บรีอันสค์[RUS D1-19] 1 2 | +0 | |
FT 22:00 | มอร์โด้เวีย ซารานสค์ |
1-0
1-0 |
คิมกี้(สำรอง) | +0.25 | |
FT 22:00 | 2 คแวนท์ ออบนินส์ค |
2-1
1-1 |
ซาเทิร์นมอสโก 2 | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 22:00 | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก |
2-1
1-0 |
Baltika-BFU Kaliningrad | - | |
FT 22:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า 2 |
0-2
0-1 |
เอฟเค อาร์ยาซาน | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | FK Fakel Voronezh Youth |
0-6
0-2 |
Dinamo Vladivostok | +0.75 | |
FT 22:00 | Olimp-Dolgiye Prudy-2 |
1-0
1-0 |
ชินนิค ยาโรสลาฟ | - | |
FT 22:00 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ |
2-2
2-2 |
Kairat Moskva 1 | -0.75 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 22:00 | [8]Benfica Lubango |
2-2
0-2 |
บราวอส โด มาควิส[4] | +0 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:00 | 2 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด |
5-0
2-0 |
พีพี 70 2 | -3 | |
Ireland U19 League (Ireland U19 League) | |||||
FT 22:00 | 2 ยูซีดี (ยู 19) |
2-3
2-2 |
เซนต์.แพทริค(ยู19) 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:10 | 1 [FRA D4A-2]Chateaubriant |
1-0
0-0 |
เอฟซี น็องต์ บี[FRA D4D-13] 1 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:15 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ |
1-0
1-0 |
ไนเรกิฮาซา | - | |
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League) | |||||
FT 22:15 | 2 Tuti SC Khartoum |
0-1
0-1 |
Merreikh El-Fasher | +0 | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 22:30 | 3 [5]เอไอเค โซลน่า |
2-0
0-0 |
คัลมาร์[8] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | [MKD D2E-2]FK Tikves Kavadarci |
0-1
0-1 |
เรโนวา[MKD D1-10] | +0 | |
FT 22:30 | [ITA D1-5]นาโปลี |
12-0
7-0 |
FC Anaunia | - | |
FT 22:30 | KF Besa 1976 |
0-0
0-0 |
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว[MKD D2W-8] | - | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:30 | 1 [10]ยูทีเอ อารัด |
0-0
0-0 |
ฟารูล คอนสแตนต้า[13] 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 22:30 | [RUS D2S-8]FK Forte Taganrog |
3-0
2-0 |
ดรูซบ้า เมย์คอพ[RUS D2S-14] | -3 ▼-2.75 |
|
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:30 | 4 [2]กนิสตัน เฮลซิงกิ |
2-0
1-0 |
วีพีเอส วาซ่า[5] | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ) | |||||
FT 22:30 | Upesciems |
2-4
2-2 |
Speks | - | |
FT 22:30 | [LAT D2-1]ซูเปอร์โนวา |
6-0
3-0 |
เซซิส | - | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:30 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ |
1-0
0-0 |
Al Sadaqa FC | - | |
FT 22:30 | Shah Bob Chyba |
1-1
0-0 |
อัลฮิลาล | - | |
FT 22:30 | ดาร์เนส |
1-0
1-0 |
Altai Phoenix | - | |
FT 22:30 | คาห์ลีจ ซาร์ต |
2-1
2-0 |
Ngom Egdabya | - | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | [C-1]เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ |
8-1
2-0 |
เจบีเค เพียตาร์ซาริ[C-3] 1 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 22:30 | 2 [C-2]โอทีพี โออูลู(N) |
4-0
3-0 |
อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2[C-7] 1 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:30 | 2 [RUS D2C-11]อแวนการ์ด คุร์สค์ |
1-0
0-0 |
เอฟเค การูก้า[RUS D2C-7] 1 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:30 | 1 [RUS D2C-8]FK Znamya Noginsk |
3-1
1-1 |
สโตรกิโน่ มอสโก[RUS D2C-6] 1 1 | -0.5 | |
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 22:30 | 2 SV Moosburg |
1-5
0-2 |
SGA Sirnitz | +1.25 ▲▲▲ ▲▲▲▲+3 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 22:45 | [14]สลาเวีย โมซีร์ |
1-1
0-0 |
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค[11] 4 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 22:45 | 8 1 [5]เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค |
4-1
1-1 |
ดนีโปร โมกิเลฟ[6] 2 4 | +0.25 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 22:45 | 6 Guayaquil SC |
1-2
1-0 |
Cumbaya FC 1 | +0 ▲-0.25 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:59 | 3 [4]คริสเตียนซุนด์ บีเค |
2-0
0-0 |
ซานเดฟยอร์ด[10] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | [14]ทรอมโซ่ ไอแอล |
1-3
1-1 |
โรเซนบอร์ก[5] | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 1 [9]เฮาเกซุนด์ |
3-1
0-0 |
วาเลเรนก้า[3] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | [16]เอสเค บรานน์ |
1-1
0-0 |
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ[13] 2 | -0.5 | |
FT 22:59 | 1 [7]ลีลล์สตรอม |
1-1
0-1 |
โมลด์[1] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | [BEL D1-1]คลับบรูซ |
3-0
1-0 |
Lierse Kempenzonen | - | |
FT 22:59 | [MKD D1-7]อคาเดมี่ ปานเดฟ |
1-1
1-0 |
Detonit Junior | - | |
FT 22:59 | [UKR D1-7]ดนีปรอ-1 |
0-1
0-1 |
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 1 | +0.25 | |
FT 22:59 | 1 FK Zarkovo |
1-0
1-0 |
โอเอฟเค เบลเกรด | - | |
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 22:59 | 3 [5]เคเอ อคูเรย์รี่ |
2-0
1-0 |
เอชเค โคปาโวกค์[11] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 22:59 | 5 1 [(c)-11]สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) |
0-3
0-2 |
เอฟบีซี เมลการ์[(c)-4] 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [1]วีแดด คาซาบลานก้า |
2-4
0-2 |
อิตติฮัด เด แทงเจอร์[10] 1 8 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 22:59 | 3 [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ |
1-1
1-1 |
ทาร์ตู เจเค มัก[8] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 22:59 | 2 [E-1]เฮชบี เชลกูมเลด |
1-0
1-0 |
MCB Oued Sly[W-1] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 22:59 | Juventud FC |
1-1
1-0 |
CD Miguel Iturralde 1 | -0.25 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:59 | [RUS D2W-15]เอฟเค โคลอมนา |
3-0
0-0 |
Metallurg Vidnoye[RUS D2C-14] | -0.5 | |
FT 22:59 | 1 [RUS D2C-4]ซัลยุต |
3-1
1-0 |
เซนิต เปนซา[RUS D2C-14] 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 22:59 | 3 1 [RUS D2W-9]ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ |
1-4
1-1 |
ซนามย่า ทรูด้า[RUS D2W-10] 3 | -0.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 2 พุยยุ เฮลซิงกิ |
3-0
1-0 |
ซาปา 3 | -0.25 | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 23:00 | 1 [9]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก |
3-2
1-1 |
มอลล์บี้ เอไอเอฟ[13] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 23:30 | 3 [20]ซีเอ ฮูราแคน |
2-1
1-1 |
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[22] 3 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | [POR D2-2]วิเซล่า |
0-1
0-1 |
มาริติโม่[POR D1-15] | - | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 23:30 | [8]Al Minaa |
1-1
0-1 |
นาฟิต อัลวาซาต[5] | - | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 23:45 | 2 [8]ซีเอส กงส์ต็องตีน |
1-2
1-1 |
เจเอส คาบิลี่[9] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 23:55 | 5 [9]เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา |
1-1
0-0 |
ราสนิกีร์ ไนร์[12] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 23:55 | 1 [9]อิสทรา 1961 พูลา |
3-1
3-0 |
ดราโกโวลแยค[CRO D2-1] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ผลฟุตบอลวัน 19 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 00:00 | 1 [3]อาร์ฮุส เอจีเอฟ |
1-1
1-1 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ[1] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | [RUS PR-8]เอฟเค คิมกี้ |
1-5
0-3 |
สปาร์ตัก มอสโก[RUS PR-2] | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 00:00 | Bjarg |
1-2
0-1 |
ออส เทิร์น | - | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 00:00 | [16]เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ |
3-0
1-0 |
โอลิมปิก เมเดีย[7] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ) | |||||
FT 00:00 | Kengaroos |
0-2
0-0 |
เอฟเค ดินาโม ริก้า | - | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 00:00 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ |
1-0
1-0 |
อัล-ตาฮัดดี้ | - | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 00:00 | 2 [8]สโลโบดา |
1-0
0-0 |
Rudar Prijedor 5 | -1 | |
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 00:00 | 3 [3]CSF Baliti |
0-1
0-0 |
เอฟซี มิลซามี่[4] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
FT 00:00 | Teunhueth FC |
0-0
0-0 |
พิกินี | - | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 00:00 | 1 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก |
0-0
0-0 |
Djoliba 1 | -0.25 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 00:00 | 4 1 คลับ ซิโพลเล็ตติ |
3-1
2-0 |
ฮูราแคน ลาส เฮราส 3 | -1 ▼▼-0.5 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 00:00 | 1 คลับ อเมริกา (ญ) |
2-1
1-1 |
ซานโตส ลากูน่า(ญ) 1 | -1 | |
FT 00:00 | พูอีบลา(ญ) |
3-1
0-1 |
คลับ ลีออน (ญ) | -0.25 | |
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 00:00 | 3 Independiente Petrolero (R) |
0-2
0-1 |
Always Ready U23 1 | +0 ▲▲▲ ▲+1 |
|
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League) | |||||
FT 00:05 | 1 1 อัล-ฮิลาล |
2-0
1-0 |
Khartoum Al Watani 2 | -1.75 ▲-2 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 00:30 | 2 [7]อัล จาซีรา |
3-1
2-1 |
อัล อคาบา เอสซี[8] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 00:45 | 1 [8]เอฟเค วิเท็บส์ค |
2-0
0-0 |
เนเมน กร็อดโน่[13] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 01:00 | 1 [11]สตรอมก็อดเซ็ท |
2-1
1-1 |
สตาเบ็ค[15] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | 3 1 [SPA D35-17]UD Poblense |
0-1
0-0 |
มายอร์ก้า[SPA D2-2] | +2.5 | |
FT 01:00 | 2 [POR D1-3]เบนฟิก้า(N) |
2-1
1-0 |
อัลเมเรีย[SPA D2-3] | -1.25 ▲-1.5 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:00 | 1 [5]ฟลานเดรีย |
4-0
2-0 |
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ[12] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 01:00 | 4 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) |
1-0
1-0 |
ครูไซโร่ (เยาวชน) 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | 3 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) |
1-0
1-0 |
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 2 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 4 เกรมิโอ้ (เยาวชน) |
2-0
1-0 |
แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 1 | -1.5 | |
FT 01:00 | 3 ซานโตส(เยาวชน) |
0-0
0-0 |
ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 01:00 | 4 ซิเอร่า(ญ) |
0-2
0-2 |
CRESSPOM (w) 4 | -0.75 | |
FT 01:00 | 4 Bragantino (W) |
2-0
2-0 |
Athletico Paranaense (W) 4 | -1 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 01:00 | 2 ซีดี เอล นาซิอองนาล |
1-0
0-0 |
Chacaritas SC 1 5 | -0.75 | |
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 [12]ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ |
1-3
1-1 |
เวเร ยูไนเต็ด[5] 1 | - | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:00 | 1 [6]ซีเอ อัตลาส |
0-0
0-0 |
ซาน มาร์ติน เบอซาโค[15] 1 | -0.75 | |
FT 01:00 | 1 [3]เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ |
1-1
1-1 |
อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล[4] 1 4 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 [7]เรอัล พิลาร์ |
2-1
2-1 |
เบรัสเตกี[14] 4 | -0.5 | |
FT 01:00 | 4 2 [13]เฟอโรคาริล มิดแลนด์ |
0-1
0-1 |
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน[10] 5 | +0 | |
FT 01:00 | 2 [17]เคลย์โพล |
0-0
0-0 |
Leandro N Alem[19] | -0.5 | |
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester) | |||||
FT 01:00 | 1 [PR-3]Defensores de Cambaceres |
2-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ มูนิซ[PR-2] 2 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 01:00 | Oceanside Dutch Lions FC (W) |
0-2
0-2 |
San Diego Strikers (W) | +1.25 ▲+1.5 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:00 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว |
0-1
0-1 |
Deportivo Camioneros 1 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา |
2-1
1-1 |
ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:00 | 4 Independiente Chivilcoy |
2-0
1-0 |
โซล เดอ เมโย 4 | -0.75 | |
FT 01:00 | 4 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย |
0-0
0-0 |
เซนทรัล นอร์ ซัลตา 1 | +0.5 | |
FT 01:00 | 1 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู |
2-1
1-0 |
ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 1 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 Club Ciudad de Bolivar |
4-0
2-0 |
เดซามปาราดอส 5 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 สปอร์ติโว เพนาโรล |
0-3
0-3 |
โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 1 วิลล่า มิเตร |
2-2
0-1 |
ซานซิเนน่า 2 | -0.5 | |
FT 01:00 | 3 โบค่า ยูนิดอส |
1-2
0-2 |
ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 01:00 | อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) |
0-2
0-1 |
อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 1 คาเซียส อาร์เอส |
2-0
1-0 |
มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 2 เซ็นทรัลเอสซี |
1-3
1-2 |
อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 3 | +0 | |
FT 01:00 | 5 จารากัวอีซี |
0-4
0-2 |
บราซิลเลียนเซ่ 1 | +2 ▼+1.75 |
|
FT 01:00 | 3 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ |
1-4
0-2 |
คาสคาเวล พีอาร์ 2 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 01:00 | 2 ยูเวนตุสเอสซี |
1-0
0-0 |
อิมอเร่ อาร์เอส 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 2 Rio Branco VN |
3-0
0-0 |
คาล์เด้นเซเอ็มจี 2 | +0.25 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 3 Juventus RJ |
0-3
0-1 |
Buzios 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:00 | 4 ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี |
1-1
0-0 |
AE Independente | +1.5 | |
FT 01:00 | 1 Paduano RJ |
3-0
0-0 |
บาร์เซโลนาอีซี 3 | -1.75 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 01:00 | 3 โกดอย ครูซ (สำรอง) |
0-2
0-1 |
Boca Juniors Bermejo 3 | +0.25 | |
Brazil Campeonato Baiano 2 (Brazil Campeonato Baiano 2) | |||||
FT 01:00 | 3 Camacariense |
3-5
2-3 |
Botafogo BA 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 Colo Colo BA |
1-0
1-0 |
Grapiuna AC 1 | +0 | |
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 01:00 | 3 1 Cacador AC |
2-1
1-0 |
CA Carlos Renaux | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี |
0-1
0-1 |
Guarani de Palhoca 4 | +1.5 ▼+1.25 ▲+1.5 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 01:05 | 1 [8]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-0
0-0 |
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[1] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester) | |||||
FT 01:05 | 5 1 [PR-8]Argentino de Rosario |
1-2
1-0 |
Puerto Nuevo[PR-1] 2 | +0.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:05 | 4 2 Jacuipense U20 |
0-0
0-0 |
Camacariense U20 5 | -1.25 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:10 | 2 1 [B-5]เดปอร์ตีโบ โมรอน |
0-2
0-0 |
Club Atletico Guemes[B-1] 6 | -0.25 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:15 | 2 [(c)-6]สปอร์ต บอยส์(N) |
1-4
0-3 |
เซียนเซียโน่[(c)-1] 3 | +0.25 | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 01:15 | 1 [7]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ |
2-3
2-1 |
มาริบอร์[2] 4 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:30 | 2 [ROM D2-4]ราปิด บูคาเรสต์(N) |
1-0
0-0 |
ชินเดียทาร์โกวิสเต้[8] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 01:30 | 1 [16]ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย |
0-1
0-1 |
SCCM Chabab Mohamedia[12] 2 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:30 | 1 [7]แมคฮาร์บ |
2-2
1-0 |
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า[14] 1 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:30 | 2 [9]ดิฟาร์ เอล จาดิดา |
3-1
1-1 |
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน[4] 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:30 | 2 [13]เอฟยูเอส ราบัท |
0-0
0-0 |
เรพิด คลับ อวด เซม[15] 1 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 3 [B-7]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ |
1-2
0-1 |
เอลมาโกล[B-8] 1 | -0.25 | |
FT 01:30 | 2 [B-9]แอดเตริโค ราแฟล่า |
2-0
1-0 |
ซีเอ บราวน์อโดรกู[B-4] 2 | -0.25 | |
FT 01:30 | 3 [A-15]แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร |
1-2
0-1 |
ชาคาริตา จูเนียร์ส[A-13] 2 | -0.25 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:30 | 3 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ |
1-2
1-0 |
เดปอร์ติโวมาดรีน 2 | +1 ▼▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:30 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ |
2-1
1-0 |
สปอร์ติโว เบลกราโน่ 4 | -0.75 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 01:35 | 3 Deportivo Guaymallen |
0-0
0-0 |
กูเทียเรส | -0.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 01:45 | 3 1 [24]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ |
1-1
0-1 |
ซาน ลอเรนโซ่[7] 1 5 | +0.25 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 02:00 | 2 [11]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ |
0-3
0-0 |
พัลไมรัส[1] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | [ITA D1-7]เอเอส โรม่า |
2-0
1-0 |
แตร์นาน่า[ITA C1C-1] | - | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 02:00 | [7]มัลโดส ลูการ์นี |
0-1
0-0 |
ราดนิคกี้ 1923[SER D2-2] 3 | -1 | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 02:00 | 4 [5]เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค |
0-0
0-0 |
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์[4] 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | 3 [7]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) |
1-1
0-1 |
เนาติโก (พีอี)[1] 5 | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:00 | 3 1 [A-8]อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ |
0-1
0-1 |
เดปอร์ติโว เรยสตาร์[A-16] 1 5 | -0.25 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 2 [(a)-2]เดอะ สตรองเกสต์ |
2-1
2-1 |
คลับ กัวบิร่า[(a)-7] 1 3 | -2.25 ▼-2 ▲▲-2.5 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 02:00 | 3 บาเฮีย (เยาวชน) |
1-1
0-0 |
ซิเอร่า(เยาวชน) 5 | +0 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 02:00 | 3 [B-4]อิทัวโน่ เอสพี |
2-1
1-1 |
ยาปิรันก้า[B-1] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 02:00 | 1 1 เอฟซี ไพรด์ (ญ) |
2-3
0-2 |
ซินซินแนติ ไซเรนซ์ (ญ) 1 1 | -0.5 | |
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | Academia Rey |
5-1
3-0 |
ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี | - | |
FT 02:00 | 2 ฟันเดเชียน ลาร่า เดปอร์ติวา |
5-1
3-0 |
ลาเนรอส เดอ กัวนาเร่ 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:00 | 2 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส |
2-0
2-0 |
ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 1 Nova Mutum EC |
1-1
0-1 |
Porto Velho EC 1 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:00 | 3 1 ASA |
1-1
0-1 |
บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 2 Paragominas FC PA |
1-2
0-0 |
4 de Julho | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 2 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ |
0-0
0-0 |
รีโอ บรังโก-อีเอส 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:00 | 2 อีตาบายานา |
1-2
1-1 |
Retro/PE 1 | -0.25 | |
FT 02:00 | 1 Atletico Alagoinhas |
0-0
0-0 |
ซีเอส เซอร์จิเป้ 2 | +0 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 02:00 | Elite United |
1-0
0-0 |
Banjul United 1 1 | -0.25 | |
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 02:00 | 1 SUVA Sports (W) |
4-2
1-1 |
Sporting FC (W) 1 4 | +0.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 02:00 | 3 1 ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) |
1-2
1-1 |
ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:00 | 2 นาซีอองนัล ฟาสต์ คลับ(เยาวชน) |
4-1
2-0 |
Taruma U20 2 | -1.25 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 02:00 | 2 CD Gallegol S.A.S. |
3-2
2-2 |
Real Santuario 2 | +0.25 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 02:05 | 2 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) |
3-0
0-0 |
อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 4 [4]เคอาร์ เรย์ยาวิค |
1-1
0-0 |
เบรย์ดาบลิค[3] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:15 | 3 [10]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ |
1-0
0-0 |
ฟีลเคียร์[6] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 03:00 | 2 [C-7]อารากัว เอฟซี |
2-0
1-0 |
การาโบโบ เอฟซี[C-6] 1 2 | -0.25 ▼+0 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 03:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) |
0-0
0-0 |
ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:00 | 2 กัวเลซีโอเอสซี |
4-2
2-0 |
Club Atletico Porteno 1 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 03:00 | มิลวอกีทอร์เรนต์(ญ) |
0-5
0-2 |
ชิคาโก เร้ดสตาร์ (สำรอง) ญ | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 03:00 | 4 Atletico Vega Real |
2-3
1-1 |
Atletico De San Francisco 3 | -1.5 | |
FT 03:00 | 3 Delfines Del Este |
3-6
3-3 |
UniversidadO M 3 | +0.5 | |
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 1 อีเมียร์ |
7-0
4-0 |
Reynir Hellissandur 1 | -4 | |
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 03:10 | 1 Bath Estate |
2-0
2-0 |
We United FC 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:30 | 3 [(c)-2]เอเลี่ยนซา ลิม่า(N) |
4-1
2-1 |
Sarmiento Ayacucho[(c)-17] 2 | -0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 03:30 | 6 1 [(a)-16]เอ็นบิกาโด เอฟซี |
2-2
0-2 |
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[(a)-1] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 03:30 | 1 [(a)-11]มอนต้า เอฟซี |
0-4
0-2 |
คลับสปอร์ต เอเมเลค[(a)-1] 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲▲+1 |
|
FT 03:30 | 1 [(a)-2]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) |
3-0
1-0 |
มาคาร่า อัมบาโต้[(a)-6] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:30 | 1 CD Independiente Juniors |
3-1
1-1 |
ปอร์โต วิ โฮ | -0.5 | |
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 03:30 | [10]Molynes United |
2-2
1-0 |
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ[7] | - | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:00 | 3 [5]ริเวอร์เพลท |
1-2
0-2 |
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[2] 1 1 | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 04:00 | 2 [A-3]เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี(N) |
1-0
1-0 |
มานุส (สมัครเล่น)[A-7] 3 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 04:00 | 1 Midwest United (W) |
3-1
1-0 |
St. Louis Scott Gallagher (W) | -0.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 04:00 | 1 อัตเลติโก อาเครียโน่ |
3-1
2-1 |
GA Sampaio 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 04:00 | 1 ซาปริสซ่า (ญ) |
2-3
1-1 |
Alajuelense (W) 2 | +0.25 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 04:05 | 1 [5]วอชิงตัน สพิริท (ญ) |
2-3
1-2 |
สกาย บลู เอฟซี (ญ)[7] 2 | -0.25 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 04:15 | 5 [6]บาเฮีย บีเอ |
0-5
0-2 |
ฟลาเมงโก[8] 1 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ) | |||||
FT 04:15 | [20]สหรัฐอเมริกา |
1-0
1-0 |
แคนาดา[70] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 04:15 | 3 2 มาร์ตีนิก(N) |
1-2
0-1 |
เฮติ | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 04:15 | 4 [(c)-5]โอลิมเปีย อาซันซิออง |
1-3
1-2 |
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)[(c)-9] | -1 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 04:15 | 2 [(a)-5]Independiente Petrolero |
1-2
0-0 |
อัลเวย์เรดดี้[(a)-9] 1 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 04:15 | 2 [(a)-10]โอเรียนเต้ เปโตรเลโร |
3-0
0-0 |
บลูมมิ่ง[(a)-11] 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
USA NISA Independent Cup (USA NISA Independent Cup) | |||||
FT 04:40 | 2 1 Soda City FC |
1-1
0-0 |
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 3 | +0.25 ▼+0 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 05:05 | [6]ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) |
3-1
0-1 |
ซีแอตเติล เรน (ญ)[9] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 05:05 | 3 1 นอร์ท แคโรไลนา |
2-4
1-2 |
โตรอนโต้ เอฟซี 2 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League) | |||||
FT 05:05 | 1 SV SUBT |
0-3
0-1 |
เอสวีวิคตอรี่บอยส์ | +0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 05:40 | 2 [(a)-17]ปาตริโอตาสเอฟซี |
0-2
0-0 |
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[(a)-11] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:00 | 5 [E-5]เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส |
1-0
1-0 |
ลาล่าเอฟซี[E-7] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:00 | 1 FC Surge (W) |
1-1
0-1 |
Team Boca Blast (w) | -0.75 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |