ราคาบอล.cc









ผลบอล 19 กรกฎาคม 2564ผลบอล 18 กรกฎาคม 2564ผลบอล 17 กรกฎาคม 2564ผลบอล 16 กรกฎาคม 2564ผลบอล 15 กรกฎาคม 2564ผลบอล 14 กรกฎาคม 2564ผลบอล 13 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 17 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:05 [(c)-4]สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0-0
0-0
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[(c)-1] 1 +0.5
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 3 [(a)-13]เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0-1
0-1
แอลดียู กีโต้[(a)-7] 3 +0.25
+0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 1 Des Moines Menace 5-0
4-0
เท็กซัส ยูไนเต็ด 1 -1.25
-1.5
FT 07:00 5 ดุลูท 5-2
2-2
ซู ฟอลซ์ ทันเดอร์ เอฟซี 1 -2.25
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
Pend 07:00 โคซแท็ล สปิริท
เนลสัน ซูเบริบส์ -0.75
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 RKSV Centro Dominguito 0-5
0-3
จอน ฮอลแลนด์ 1 +1
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 [23]ซาร์เมียนโต้ 0-3
0-0
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[4] 2 +0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 5 1 [4]แซมปายโอ้ คอเรีย 2-3
1-2
กอริติบ้า พีอาร์[2] 2 -0.25
+0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:30 2 1 [3]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1-0
1-0
คูริโก้ ยูนิโด[16] 1 4 -0.5
-0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:30 2 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 4-0
2-0
ซีดาร์สตาร์รัช 1 3 -0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:45 4 [W-5]ซาโมร่า บารินาส 0-1
0-1
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี[W-3] 1 6 -0.25
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 08:00 2 [136]ซูรินาเม(N) 1-2
0-0
คอสตาริกา[50] 1 4 +2.5
+1.75
+2
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 1 [(a)-9]เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-1
0-0
อากีลาส โดราดาส[(a)-18] 1 -0.5
+0
-0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 08:00 1 โอมาฮา 1-1
1-0
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 3 -0.5
+0
-0.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:05 2 Henderson Eels FC 2-0
1-0
Kossa FC 2 -3.5
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 08:45 3 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 1-1
1-0
ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด +0
FT 09:00 1 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 0-3
0-2
เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) +1.25
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 09:00 Launceston United Women 1-0
1-0
South Hobart (w) -1
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women)
FT 09:00 Nasrin Sports Academy (W) 1-2
0-1
Kumilla Utd (W) 1 +0.25
+0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:10 2 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู 23 3-0
1-0
นานี เลียน 1 -2
-2.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 09:15 [2]อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20)
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)[10] -
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 09:30 2 Belconnen United U23 3-2
2-1
West Canberra Wanderers FC U23 1 -2.5
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 09:30 1 Adamstown Rosebud Reserves 0-4
0-0
Broadmeadow Magic Reserves +0.5
FT 09:30 Newcastle Olympic FC Reserves 2-5
0-4
Lambton Jaffas Reserves 1 -0.25
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
09:45 Selwyn United
ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด +0.75
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 09:45 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 0-3
0-2
อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) -0.25
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League)
09:45 South City Royals
มหาวิทยาลัย โอทาโก้ +1
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
FT 10:00 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 2-3
0-1
เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี 3 -0.5
FT 10:00 1 Manukau United 3-1
1-1
เบย์โอลิมปิก 3 -0.25
FT 10:00 2 West Coast Rangers 2-0
0-0
เมลวิลล์ ยูไนเต็ด 3 +1.25
FT 10:00 1 Auckland United 6-3
1-0
Northern Rovers FC 3 -1.5
-1.75
FT 10:00 3 Hamilton Wanderers II 0-5
0-2
โอคแลนด์ ซิตี้ +1.5
FT 10:00 1 North Shore United 3-4
1-3
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 1 +0.25
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
10:00 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี
Wainuiomata AFC -2.5
FT 10:00 Petone FC 1-3
0-0
เวสเทิร์น ซูเบอร์ +2
+1.75
+2
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 10:00 1 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 3-0
1-0
บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) 2 4 -1
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:10 2 Laugu United 0-0
0-0
Marist FC Honiara -1.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 10:15 1 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 3-0
1-0
Eastern United Reserves -3.5
FT 10:15 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 1-2
0-1
Sturt Lions Reserves 3 -1
FT 10:15 1 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 3-1
1-1
เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 2 -0.25
FT 10:15 2 Adelaide Cobras Reserves 2-0
1-0
พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 2 +0.5
Postp 10:15 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง)
เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) -
Postp 10:15 แอดิเลดฮิลส์(สำรอง)
ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) -
FT 10:15 1 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 1-1
1-1
แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 2 +0.25
FT 10:15 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 2-1
0-0
มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) +1.25
FT 10:15 3 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 1-3
0-1
นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 2 +0.25
FT 10:15 เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) 2-4
1-4
อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) +0.25
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 10:30 2 ไวราไรปา ยูไนเต็ด 0-5
0-3
มิราม่าร์ แรนเจอร์ +3
FT 10:45 2 เวลลิงตัน โอลิมปิก 6-0
2-0
วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 3 -2
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 10:45 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล 1-3
1-0
โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
11:00 [12]เวอริบี ซิตี้ เอสซี
นอร์ธโคท์ซิตี้[3] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 11:00 [3]โฮบาร์ต ใต้ 4-1
0-1
ลอนเซสตัน ซิตี้[5] 1 -2
-2.25
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2)
FT 11:00 2 นอร์ลังกา ยูไนเต็ด 2-0
1-0
พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ -0.25
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 11:15 1 ทารูนา 5-1
1-1
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) +0
-0.5
FT 11:15 1 Clarence Zebras Reserves 2-0
1-0
เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 1 -0.75
FT 11:15 1 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 3-1
0-0
นิวทาวน์อีเกิลส์ 1 +0
FT 11:15 3 1 บีช ซิตี้ 5-0
3-0
เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 1 2 -1.5
FT 11:15 ลอนเซสตันยูไนเต็ด 1-1
0-1
ลอนเซสตันซิตี้ บี -1
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 11:30 2 [9]อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 1-1
1-1
บรอดมีโดว์ เมจิก[2] 1 +2.25
FT 11:30 2 [5]แฮมิลตัน โอลิมปิค 1-2
1-2
แลมบ์ตัน จาร์วิส[1] 3 +1.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 11:30 1 Capalaba Bulldogs U23 2-0
1-0
Gold Coast Knights U23 3 +0.5
FT 11:45 4 Peninsula Power U23 1-2
0-1
Brisbane Olympic FC U23 1 +0.25
+0
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
Postp 11:55 ปาล์ม บีช(สำรอง)
Ormeau Reserves -
Postp 11:55 ทวีด ยูไนเต็ด (สำรอง)
Musgrave B Reserves -
Postp 11:55 Legends Reserves
Runaway Bay II Reserves -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 12:00 [1]อาวอนดาเล่ เอฟซี
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค[6] -
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
Postp 12:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ)
บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) -
Postp 12:00 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ)
อาลาเมน (ญ) -
Pend 12:00 [1]เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)
เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ)[2] -
Postp 12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ)
Emerging Athlete Program (w) -
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 12:00 [5]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)[14] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 12:00 3 [11]โครย์ดอน คิงส์ 2-2
1-1
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)[4] 2 +0
+0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:00 1 [7]เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 1-0
1-0
วอลเดน เวสทอน[3] -0.25
-0.75
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 12:00 [9]มอร์แลนด์ ซิตี้
แลงวาร์ริน[6] -
Postp 12:00 [2]พาสโค วอลล์ เอสซี
คิงส์ตัน ซิตี้[4] -
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 12:00 1 1 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 3-3
2-1
St George Willawong Reserves 1 1 -0.25
Australia Brisbane Capital League 2 (Australia Brisbane Capital League 2)
FT 12:00 2 บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี 2-3
1-1
วักกาซิตี้วันเดอร์เรอร์ส 1 -0.5
Pend 12:00 OConnor Knights
Anu FC +0
Pend 12:00 แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์
Weston Molonglo FC -1.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 12:00 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 6-0
3-0
Burleigh Heads -1.5
-2.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Postp 12:00 Samford Rangers U23
Caboolture FC U23 -
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women)
FT 12:00 Koloale FC (W) 0-2
0-1
RSIPF Royals (w) +1.25
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
12:15 [11]แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์
มอร์แลนด์ เซบราส[7] -
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:15 2 Southern Utd FC 1-2
0-1
เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 2 +3.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 12:30 3 [12]อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 0-0
0-0
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[1] 2 +1.5
+1.25
FT 12:30 1 [7]แอดิเลด แพนเทอร์ 2-2
0-0
อดิไลเด้ โอลิมปิค[9] 1 2 +0
+0.5
FT 12:30 [8]คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-3
0-1
เมโทรสตาร์ เอสซี[2] +0.75
+0.5
+0.75
south australian premier league (south australian premier league)
FT 12:30 2 [5]เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 2-1
1-1
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี[6] 1 -0.5
FT 12:30 [12]อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 0-2
0-1
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี[4] 2 +0.75
Postp 12:30 [7]อดิไลเด้วิคตอรี่
เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า[3] +0.75
+0.25
+0.5
FT 12:45 3 [10]เวสต์ แอดิเลด เอสซี 2-3
0-1
มอดบูรี่ เจ็ท[2] 1 +1
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2)
Postp 12:45 แอดิเลดไวเปอร์ส
Northern Demons -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:45 SWQ Thunder U23 1-0
0-0
Rochedale Rovers U23 +0
Postp 12:45 Virginia United U23
Magic United U23 -
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
Pend 12:55 Thornton Redbacks FC
Kahibah FC -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 13:00 [10]สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 2-2
1-1
AS Harima ALBION Womens[9] +0
-0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:00 [15]ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-1
0-0
โอซาก้า เอฟซี[6] -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 13:00 [10]เอฟซี บูลลีนไลออน
นอร์ท จีลอง วาริเออร์[8] -
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
Postp 13:00 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง)
ทูวอง(สำรอง) -
FT 13:00 3 ออลบานี ครีก สำรอง 4-1
2-0
มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 1 -2.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 13:00 Shriker osaka Futsal 3-2
1-0
นางาโนะ(ฟุตซอล) -
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 13:15 2 1 Kingborough Lions Reserves 1-3
1-0
Glenorchy Knights Reserves +1.25
+1
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 13:30 [12]อัลโตน่า เมจิค (ยู 20)
เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)[6] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 13:30 1 [7]โฮบาร์ทซีบรา 3-1
2-1
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส[6] +0
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 13:30 3 Port Darwin FC 2-2
1-0
University Azzurri FC 1 +0.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:30 2 Souths United U23 3-2
2-1
Holland Park Hawks U23 2 -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 13:45 1 [11]คาปาลาบา บูลด็อก 3-1
1-0
โกลด์ โคสต์ ไนท์[3] 1 +2
+1.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:45 1 Lions FC U23 3-2
2-1
Logan Lightning U23 3 -2.5
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 13:50 Palm Beach SC B 2-0
1-0
Ormeau White 2 +0.25
FT 13:50 Tweed United 5-2
3-1
Musgrave Mustangs B -3.5
FT 13:50 1 Legends 2-0
1-0
Runaway Bay II 3 -2.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ เบอร์กาส 2-1
0-0
Karnobart FC -
FT 14:00 [BUL D2-14]เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 2-1
2-1
Oboriste -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 14:00 [3]เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 0-2
0-1
เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)[8] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 14:00 3 [1]เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0-1
0-1
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี[4] 1 6 -1.25
-0.75
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 14:00 [5]กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน
บรันสวิก ซิตี้[1] -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 14:00 2 1 [6]เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 0-3
0-2
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี[4] 2 +1.5
บังคาลอร์ เอ ดิวิชั่น (India Bangalore A Division)
FT 14:00 จาวาฮาร์ ยูเนี่ยน 3-1
2-1
BTM FC 1 1 -2.5
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:00 Kangaroo P Rovers (W) 0-2
0-1
Broadbeach United SC (w) +2
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 14:00 4 1 Robina City Blue 1-3
0-1
Runaway Bay Green +0.75
+0.5
Australia WA State Cup Women (Australia WA State Cup Women)
FT 14:00 Murdoch University Melville FC (W) 2-0
2-0
บัลแคทต้า (ญ) 1 -3
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
Postp 14:15 [8]เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส[10] -0.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:15 1 [4]เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 3-0
0-0
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี[3] 1 +0
+0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 14:15 2 [5]Ripley Valley FC 2-0
2-0
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด[2] 1 +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:30 เคชเคเมติ ทีอี 5-0
3-0
มาโกะ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 14:30 [3]ฮูม ซิตี้
แดนน็อค ธันเดอร์[8] -0.5
-0.75
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 [A-1]ชานซี เมโทรโพลิส(N) 4-0
1-0
Dantong Tengyue[A-6] -1.5
-2
FT 14:30 [A-3]Hebei Gongfu(N) 2-0
1-0
อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ[A-8] -1.75
-2
FT 14:30 1 [B-5]Wuxi Wugou(N) 1-3
1-1
จีน (ยู20)[B-6] 1 +0
FT 14:30 [B-3]Yichun Weihu(N) 1-1
1-1
ชิงเต่า จงเนิ่ง[B-1] +1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
Postp 14:30 [6]โมนาโร แพนเธอร์ส
คูม่า ไทเกอร์[2] +0.5
south australian premier league (south australian premier league)
FT 14:30 2 [9]ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
0-0
Eastern United[11] 2 -0.25
-0.5
Australia Queensland Woman Cup (Australia Queensland Woman Cup)
FT 14:35 Brothers Townsville FC (W) 5-0
2-0
Central Queensland (W) -1.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 14:50 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 1-1
0-1
มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) -1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 วิเฮรน แซนดันสกี่ 2-10
1-5
Sportist Svoge -
FT 15:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 2-2
2-0
Radnik Sesvete -
FT 15:00 เอฟซี ดาบาส 1-3
0-3
III. เครูเลติ ทียูอี +0.25
FT 15:00 1 CSA Steaua Bucuresti 4-0
1-0
อฟูมาติ 1 -1.5
FT 15:00 OK castkovce 4-0
1-0
ดูนาจสก้า ลูซน่า -
FT 15:00 [ROM D1-4]เซ็บซี่ 2-0
2-0
โปลิเทคนิก้า อายซี่ -
FT 15:00 [BUL D2-7]ลิเท็กซ์ โลเวช 0-1
0-1
มินยอร์ เพอร์นิค[BUL D2-9] -0.5
-0.75
FT 15:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 3-1
3-0
Dabas-Gyon FC -
FT 15:00 [CZE CFLM-4]สลาเวีย โครเมอร์ริซ 2-0
1-0
วาลาชเก เมซิริชี -0.75
-1
FT 15:00 โมโนริ เอสอี 2-2
0-0
Beech Sigit -
Postp 15:00 OK castkovce
เออเฮิสกี้ บรอด[CZE CFLM-11] -
FT 15:00 [SVK D1-5]ซลาเต้ โมราฟเซ่ 2-1
1-1
เอสเคเอฟซีเรด[SVK D1-8] 2 -0.5
FT 15:00 [SPA D2-15]เอดี อัลคอร์ค่อน 1-2
0-0
ฟูเอนลาบราดา[SPA D2-10] +0
FT 15:00 [ROM D2-15]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 5-0
2-0
ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า -0.75
-1
FT 15:00 3 [ROM D2-9]ปิโตรลูล โปรเอสติ 0-1
0-1
กลอเรีย บูซัว[ROM D2-12] -0.25
-0.5
FT 15:00 3 Jiul Petrosani 1-3
0-3
ACS Viitorul Simian 4 -0.75
FT 15:00 1 เซกรัล 5-1
1-0
RCO Agde 1 -0.25
FT 15:00 [POL D1-17]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 2-2
1-1
จีเคเอส คาโตวีตเซ[POL D2-2] -0.25
FT 15:00 [BUL D1-8]ทแซร์สโค เซโล 0-0
0-0
พีริน บลากอเยฟกราด[BUL D2-1] -0.25
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ)
FT 15:00 FK Varaklani 0-5
0-3
Ludzas SK -
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 15:00 [CHA D2A-4]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) 0-1
0-0
Quanzhou Yaxin[C-5] -1.25
FT 15:00 1 [CHA D2A-9]ฮูวนาน บิลโลวส์(N) 0-1
0-1
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[CHA D2B-7] 2 +0.25
+0.5
+0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
Pend 15:00 [9]อคาเซีย ริดจ์
ทูวอง[6] +0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 15:00 2 [7]เนอร์เล่ย์ เอฟซี 1-2
0-0
นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี[3] 2 +1.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 15:00 3 [11]โซล ยูไนเต็ด 0-2
0-2
ชิฮุงชิ ซิตี้[5] +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
Postp 15:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:00 1 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 1-2
0-1
Magic United TFA +0.5
FT 15:00 1 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 0-2
0-0
โรชเดล โรเวอร์ 1 +0.25
+0
+0.25
Australia Queensland Woman Cup (Australia Queensland Woman Cup)
FT 15:00 เวสตัน พุด (ญ) 2-0
2-0
Maroochydore (W) -3
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 15:10 1 Nerang 4-2
0-0
Southport Warriors 2 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:15 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 5-0
2-0
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส[HUN D2E-11] +0
FT 15:15 1 เอฟเค โคลิน 4-2
3-1
แอดมิร่า ปราฮา 1 +0.5
FT 15:15 3 เอฟซี เซนิท คาสลาฟ 1-5
1-1
ปาร์ดูบีค บี[CZE CFLB-13] 1 +0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 15:15 [13]เปอร์ซิค เคดีรี่
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[3] -
Postp 15:15 [17]บาริโต ปูเตรา
บาหลี ยูไนเต็ด[2] -
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 15:15 North Brisbane FC(w) 8-0
2-0
North Star (w) -2.75
FT 15:15 Matsuyama (w) 0-2
0-1
ทารินก้า โรเวอร์(ญ) +0.5
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 15:20 ฟารัสช์จันจ์ เอสซี 1-1
0-0
Uttara FC 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 [CZE CFLB-10]สโลวาน เวลวารี่ 5-1
3-0
เอฟเค คราลุฟ ดวูล[CZE CFLA-12] -0.25
FT 15:30 Nove Sady 0-2
0-1
เออเฮิสกี้ บรอด[CZE CFLM-11] -
FT 15:30 2 [SLO D2-11]เอ็นดี เบลตินซี 1-3
0-1
ไพรบราม[CZE D1-17] 5 +0.75
+1.5
FT 15:30 [CZE CFLM-3]ไวสคอป 3-2
0-1
ยูนิโก้[CZE CFLM-5] -
FT 15:30 [POL D2-10]สเตล รุสซ์โซว 1-1
1-0
วิดซอว์ ลอดส์[POL D1-9] 1 +1.5
FT 15:30 [HUN D1-7]มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 3-0
1-0
ดิออสกียอร์ วีทีเค[HUN D1-11] -0.75
-0.5
-0.75
FT 15:30 DEAC 3-1
2-0
Tiszaujvaros -0.75
FT 15:30 2 Usti N Orlici 5-4
1-2
Zdar nad Sazavou -1
-1.25
FT 15:30 2 [POL D1-14]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 2-0
0-0
ออดราออปอเล[POL D1-8] 1 2 +0.25
FT 15:30 1 [CZE D2-3]เอสเค ปรอสเตียยอฟ 2-2
0-0
สโลแวน โรซิค[CZE CFLM-10] -1
FT 15:30 1 [CZE CFLA-4]โลโค ทาวิน 3-1
0-0
เทปลิซ บี[CZE CFLB-15] -0.75
FT 15:30 [GER RegNE-17]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1-3
1-2
เอฟซี คานน์-มารีบอร์น -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:30 2 [C-4]เสิ่นหยาง เออบาน(N) 0-6
0-4
เฉิงตู ซินเฉิง[B-1] 1 +1
+1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 15:30 [12]อัลโตน่า เมจิค
เมลเบิร์น ไนท์[7] +0
-0.25
+0
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:30 1 [1]อัลบานี ครีก 5-0
2-0
มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์[7] 1 -3
-3.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 15:30 5 [4]คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 1-4
0-2
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี[2] 2 +1
+1.25
+1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
Postp 15:30 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี
มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส -
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2)
FT 15:30 2 เดอะ โคฟ เอฟซี 1-2
0-1
ซีฟอร์ด เรนเจอร์ 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:35 2 [CZE D2-11]เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 3-3
1-1
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[CZE D1-5] 1 -1.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:35 2 เซาธ์ ยูไนเต็ด 0-1
0-0
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี +0.25
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:50 1 [6]เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 1-1
0-1
ซาราวักยูไนเต็ด[1] 2 +0.25
+0
บังคาลอร์ เอ ดิวิชั่น (India Bangalore A Division)
Pend 15:50 Rebels FC
Hal FC -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 1 [POL D2-8]การ์บาเนียกราโกล 2-2
1-1
Podhale Nowy Targ 1 -1
FT 16:00 2 รุช ซอร์ซอฟ 6-0
3-0
Ruch Zdzieszowice 1 -2
Pend 16:00 [POR D1-8]วิตอเรีย กิมาไรส์
กิล วิเซนเต้[POR D1-11] -
FT 16:00 [CZE D2-2]เอสเค ลิเซน 2-1
2-0
บานิค ออสตราว่า 2[CZE CFLM-9] -1.25
FT 16:00 Csornai SE 3-4
1-2
Papai Perutz -
FT 16:00 SC Sopron 2-0
1-0
Gyori ETO FC II -
FT 16:00 [POL D2-5]KP Calisia Kalisz 3-2
1-1
เคเอส พอลโควิค[POL D2-1] +0.75
+0.25
FT 16:00 คาโปสวาร์ 3-0
0-0
เซคซาร์ด ยูเอฟซี -
FT 16:00 [POL D1-16]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 2-1
1-0
Hutnik Krakow[POL D2-12] -
FT 16:00 [HUN D2E-2]วาซาส 3-2
1-2
คาซิงบาร์ซิคา -
Postp 16:00 [CZE D2-9]ทริเน็ค
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา[SVK D2-2] -
FT 16:00 [POL D1-10]แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 4-2
2-1
พุชช่า นิโปโลมิเช่[POL D1-13] -
FT 16:00 [CZE CFLM-12]เวลเก เมซิริคิ 2-1
0-0
Sardice -
FT 16:00 [AUT D2-14]ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2-1
0-0
สโลวัคโก้ 2[CZE CFLM-1] -
FT 16:00 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 6-1
2-0
Schwachhausen -0.75
-1
-1.5
FT 16:00 [POR D2-13]ซีดี มาฟรา 2-0
0-0
วิล่าแฟรเนียนเซ[POR D2-17] -
FT 16:00 [HUN D1-10]บูดาเปสต์ ฮอนเวด(N) 1-0
0-0
เอฟเค รอสตอฟ[RUS PR-9] +0.25
+0.5
FT 16:00 2 [SVK D2-12]เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 0-2
0-0
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน[SVK D2-6] 1 +0.25
FT 16:00 เอสเอฟเอ็ม เซเนค 1-4
0-1
FC Rohoznik +0.25
+1
FT 16:00 [HUN D2E-4]เปซซี่ เอ็มเอฟซี 1-0
1-0
ซิโอฟอค เอฟซี[HUN D2E-13] 1 -0.5
FT 16:00 VfB Oldenburg 6-1
2-0
TuS Schwachhausen -0.75
-1.25
FT 16:00 [DEN D1-11]โคลดิ้ง 4-1
2-0
วีเอสเค อาร์ฮุส 1 -1
FT 16:00 VfR Mannheim 2-1
1-1
เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 1 +0
+0.25
FT 16:00 [HUN D2E-3]กีไอร์มอต เอสอี 2-1
0-1
เอฟซี ไอการ์[HUN D2E-5] -0.25
-0.5
FT 16:00 [FRA D1-2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(N) 2-2
1-0
เอฟซี แซมบี -3
-2.75
FT 16:00 [CZE D2-7]วิโซซิน่า จิคลาวา 1-0
0-0
โซโคล ซิวาไนซ์[CZE CFLB-9] -0.75
-1.5
FT 16:00 [CZE D2-12]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 2-1
1-1
สโลวาน ลิเบอเรช 2[CZE CFLB-6] 1 -1.5
FT 16:00 [POL D1-3]จีเคเอส ทิคี 1-1
0-0
โอปาว่า[CZE D1-18] -
FT 16:00 [POR D2-10]ไลซอส 4-1
0-0
คัลดัส -
FT 16:00 [POR D1-14]ปอร์ติโมเนนเซ่ 1-1
1-1
สปอร์ติ้ง บราก้า[POR D1-4] +0.25
+0.5
+0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 16:00 1 [C-6]ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 2-3
2-1
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[B-6] 2 +0.5
+1
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 16:00 [AUS D3C-14]SV Spittal 0-4
0-2
ออสเตรียเวียนนา[AUT D1-8] 1 +3.75
+4
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ)
FT 16:00 เอฟเค ลิมบาชี 4-0
2-0
FK Aliance -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:00 [17]โทชิกิ เอสซี 0-1
0-1
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[5] +0
+0.5
+0.25
FT 16:00 [16]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-1
0-1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[12] +0.25
+0
+0.25
FT 16:00 [10]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 2-1
1-0
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[14] 2 -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:00 1 [9]อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 2-1
1-0
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด[10] 2 +0
+0.5
+0.25
FT 16:00 2 [7]ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 2-1
1-0
โลแกน ไลท์นิ่ง[8] 3 -1.25
-1.5
-1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
Postp 16:00 Hills Brumbies
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน -
Postp 16:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ
สปิริต เอฟซี -
Postp 16:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) -
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 16:00 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) 1-0
0-0
เอซี คาริน่า (ญ) +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:05 2 [POL D2-15]ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0-2
0-0
เออซุส วอร์ซอ 1 -0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 16:10 1 [6]ม็อกกิล เอฟซี 0-5
0-2
ไพน์ฮิลส์[1] 2 +0
Australia Queensland Woman Cup (Australia Queensland Woman Cup)
FT 16:15 คาปาลาบา(ญ) 0-3
0-1
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) +2.75
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:30 [11]อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-1
0-0
กัมบะ โอซาก้า[19] +0
+0.25
FT 16:30 1 [13]ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-2
0-1
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] +1.25
+1.5
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 TSV Dachau 1865 2-2
1-1
SE Freising -
FT 16:30 [POL D1-18]จีเคเอสเบลชาโตว์ 1-1
0-0
โปโลเนีย วอร์ซอว์ -1
-0.25
FT 16:30 [POR D2-2]วิเซล่า 0-0
0-0
เอสโตริล[POR D2-1] -
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:30 [7]Tanjong Pagar Utd 1-1
0-1
ยัง ไลอ้อนส์[8] 2 -0.75
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:30 4 [2]เกียวโต แซงก้า 1-1
1-0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[3] 4 -0.25
Australia WA State League Cup (Australia WA State League Cup)
FT 16:30 2 อีซียู โยนดาลูบ 0-1
0-0
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า -0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 [12]เซเรโซ โอซาก้า 1-1
0-1
วิสเซล โกเบ[4] +0
-0.25
+0.25
FT 17:00 1 [6]สากัน โตสู 3-1
0-1
นาโกย่า แกรมปัส เอต[4] 1 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 1 เอลเลน่า โตรัน 3-0
1-0
The ancient agricultural MKS +0
Postp 17:00 บีเค เฟรม
เอบี โคเปนฮาเกน -
Postp 17:00 S. Joao Ver
อูเนียว ไลเรีย -
Cancel 17:00 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค
Agroplon Gluszyna -
FT 17:00 [DEN SASL-12]เอซี ฮอร์เซ่นส์ 2-0
1-0
เฟรเดอริเซีย[DEN D1-5] -
FT 17:00 2 [POL D2-3]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 3-1
0-1
โครบริ โกลกูฟว์[POL D1-11] 2 +0.5
+0.25
FT 17:00 1 นอร์สแตน 2-3
1-1
ฟอลโล่ 1 +0
FT 17:00 2 [BEL D1-5]ออสเทนเด้ 0-0
0-0
มูสครอน เปรูเวลซ์[BEL D1-17] 1 -0.75
FT 17:00 1 เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน 2-4
2-0
SFC Stern 1900 +0.75
+0.25
+0.5
FT 17:00 3 [POL D2-16]โอลิมเปีย ไอบรองก์ 3-0
0-0
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 2 -0.25
FT 17:00 [DEN D1-3]เอสเบิร์ก 1-2
0-2
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด[DEN D2A-3] -
FT 17:00 [HOL D1-5]เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 3-3
2-2
แวร์เดอร์ เบรเมน[GER D2-1] -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 17:00 3 [19]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2-2
1-2
คูบาน คราซ์โนดาร์[16] 4 -0.5
-0.25
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ)
FT 17:00 1 มารูเพ 1-4
0-3
เอฟเค ออดา ริกา[LAT D2-3] 1 -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 [1]จูบิโล อิวาตะ 1-2
0-2
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[6] 1 -0.5
-0.25
FT 17:00 1 [8]วี-วาเรน นากาซากิ 3-2
2-1
กิระวันสึ คิตะคิวชู[18] 1 -1
FT 17:00 [15]รีโนฟา ยามากูชิ 1-0
1-0
บรัวบริทอากีต้า[11] 2 -0.25
+0
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:00 1 [2]ชุนนัมดรากอนส์ 0-3
0-1
Chungnam Asan[9] 1 -0.5
-0.75
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
17:00 [28]ญี่ปุ่น
สเปน[6] +0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 17:00 [A-13]เซนจา 4-1
1-0
แบรัมเอสเค[A-10] +0.5
+0.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 2 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 1-2
0-1
กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 4 +0.5
+0.25
FT 17:00 1 วาซิโต้ เอฟซี 1-1
1-0
เคซีบี 1 +0.25
+0
Finland Women League 1 (Finland Women League 1)
Pend 17:00 โรพีเอส(ญ)
VJS Vantaa (w) -
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 17:15 Dhaka Wanderers 2-1
2-0
ธากา ซิตี้ เอฟซี 1 +0.25
+0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:20 1 ญี่ปุ่น(ยู23) 1-1
1-0
Spain U23 2 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 [DEN D2B-4]นาเอสเวด 2-3
0-0
ฮิลลิร็อด[DEN D2B-5] -
FT 17:30 2 [POL PR-11]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 4-0
3-0
โกลนิค เลชน่า[POL D1-6] 1 -0.25
FT 17:30 [POL D1-12]โคโรน่า คีลเซ่ 2-2
2-1
เอลเคเอสลอดซ์[POL D1-5] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 17:30 2 [B-5]วาร์ด ฮอเกซุนด์ 3-1
1-0
เลวานเจอร์ เอฟเค[B-3] 2 -0.25
-0.5
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 17:30 4 [4]โมฮัมเมดัน เอสซี 4-1
3-1
อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ[9] 1 -1.25
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 17:30 2 Mindil Aces 4-0
3-0
Darwin Hearts 3 -2.5
-2.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 ฟริกก์ 3-0
0-0
โลโคโมทีฟ ออสโล +0
-0.25
Postp 18:00 Rayners Lane
วีลด์สโตน เอฟซี[ENG Conf-19] -
FT 18:00 [CZE CFLB-8]ยาบโลเนช 2 1-0
1-0
เอฟซี วราทิมอฟ -
FT 18:00 [BEL D1-13]ชาเลอร์รัว 0-2
0-0
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[GRE D1-4] -
FT 18:00 [BEL D2-6]Jeunesse Molenbeek 0-1
0-1
เอสซี คัมบูร์[HOL D2-1] +0.75
FT 18:00 2 สเตรนฮาม ไอเอล 3-0
0-0
ทิลเลอร์ 1 -0.5
FT 18:00 [DEN D1-8]โฮโบร 3-0
1-0
เจมส์เมอบังค์[DEN D2A-1] 1 -0.25
FT 18:00 1 [DEN SASL-11]ลิงบี้ 2-0
0-0
เฟรมัด อเมเจอร์[DEN D1-7] 2 -0.5
-1
FT 18:00 4 [GER D2-2]เนิร์นแบร์ก 3-2
1-1
ทีเอสวี 1860 มิวนิค[GER D3-4] 1 -0.75
-0.5
FT 18:00 Mahdov FC 0-5
0-3
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 -
FT 18:00 [ENG LCH-5]บาร์นสลีย์ 2-0
1-0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[ENG LCH-24] -0.5
FT 18:00 TuS Bersenbruck 2-2
2-2
โอลเดนเบอร์ก -
FT 18:00 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 2-1
2-0
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1 +1.5
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 3 [14]อโครโพลิส ไอเอฟ(N) 0-3
0-0
นอร์บี้ ไอเอฟ[3] 1 +0
+0.25
+0
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 4 [15]ทอม ทอมสค์ 1-0
0-0
บัลติก้า[7] 3 +0.25
+1
+0.75
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ)
FT 18:00 FC Caramba 11-0
7-0
FK Valka -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 18:00 [4]เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 0-2
0-2
เคยูพีเอส (ญ)[1] +1.25
+1
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 18:00 1 [2]ซาคุสปอร์ติง(ญ) 1-4
0-3
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)[1] +1.5
+2
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 18:00 3 [5]ปูซานไอปาร์ค 4-0
1-0
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[4] -0.25
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 1 [6]ซีดี มอนทิคาร์โล 0-2
0-0
พีเอสพี มาเก๊า[8] 4 +0.25
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 18:00 NJS (w) 2-0
0-0
EBK (W) 1 -0.75
FT 18:00 ONS (W) 4-1
3-0
ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) -0.5
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 18:00 5 เรนทิสทัส(ยู 19) 4-4
2-3
เฟนิกซ์(ยู 19) 2 -0.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 18:00 5 1 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 1-3
0-2
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 3 +0
-0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 18:15 [14]เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง
เปอร์ซิบ บันดุง[1] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 18:30 [GER RegNE-5]เบอร์ลิเนอร์เอเค07
SC Staaken -
FT 18:30 ฮาเวลเซ่ 1-1
1-0
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส +0
FT 18:30 [ENG LCH-22]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-0
1-0
สตีฟเนจ โบโรห์[ENG L2-14] -
FT 18:30 [GER RegNE-16]วีเอฟบีเออร์บัค 4-1
3-0
บาเยิร์น โฮฟ -
FT 18:30 1 เอเวสแฮม 0-4
0-3
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์[ENG CN-6] 1 +1
+0.75
FT 18:30 [HOL D1-12]เอสซี ฮีเรนวีน(N) 3-2
1-2
ท็อป ออสส์ -1
-1.25
Postp 18:30 [ENG L1-3]แบล็คพูล
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[ENG L2-5] -
FT 18:30 [GER RegNE-2]วีเอสจี อัลท์ไลนิค 3-3
0-1
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[GER RegNE-14] -
FT 18:30 [GER D2-18]ไฮน์เดนเฮลม์ 1-0
1-0
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์[GER D1-11] 1 +1

+0
FT 18:30 [GER RegNE-7]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 6-0
3-0
ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี -1.75

-2.75
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 18:30 3 [B-9]Oygarden FK 2-0
1-0
เฟคเกรอย[B-14] 1 -0.75
-1
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 1 [B-3]คุนชาน เอฟซี(N) 0-1
0-1
ไซโบ้ ซันเดย์[A-5] 3 -1.5
-1.25
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 18:45 [4]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 5-2
1-0
Shakhter Soligorsk II[7] 1 2 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 19:00 [POL D2-13]โปกอน ซีดล์เซ
โกลนิค เลชน่า[POL D1-6] -
FT 19:00 SC Blau-Weiss 06 Cologne 3-4
0-0
บอนเนอร์[GER RegW-19] -
FT 19:00 [GER RegW-16]เอสวี ลิปสตัดท์ 8-0
2-0
SG Finnentrop/Bamenohl -
FT 19:00 SPVGG.Sterkrade-Nord 0-0
0-0
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น[GER RegW-7] -
FT 19:00 [POR D1-2]ปอร์โต้ 3-2
2-2
อคาเดมีโค วิสุ[POR D2-14] -
FT 19:00 [DEN D1-12]สคีฟซ์ ไอเค 2-0
0-0
มิดเดลฟาร์ท[DEN D2A-4] -
FT 19:00 [GER D3-10]ซวิคเกา 1-1
1-1
อัสติ นาดลาเบม[CZE D2-5] -
FT 19:00 RSV Eintracht 0-2
0-2
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด -
FT 19:00 [HOL D2-16]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 1-4
1-3
เอ็มเมน[HOL D1-16] -
FT 19:00 [POL PR-9]เลช พอซนาน 4-0
0-0
เมียดิซ เลกนิก้า[POL D1-7] -
Postp 19:00 [UKR D2-7]โวลิน ลุตส์ค
Galychyna-Karpaty Lviv -
FT 19:00 FC Luzern (w) 0-4
0-0
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) -
FT 19:00 Neuruppin 0-0
0-0
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ -
Cancel 19:00 [HOL D2-20]ดอร์เดรชท์
เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส[HOL D3-15] -
FT 19:00 4 ฟอร์ซไฮม์ 1-2
0-1
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 2 +1
FT 19:00 1 [GER RegS-3]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 3-0
0-0
VfB Ginsheim 1 -2.25
-3
FT 19:00 [HOL D2-3]เดอ กราฟสคัป 4-0
3-0
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[HOL D2-15] -1.75
FT 19:00 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 2-1
1-0
เอสซี เทลสตาร์ +1
+0.75
FT 19:00 1 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 1-2
0-0
ซังค์ เพาลี 2 +0.25
FT 19:00 [GER D3-6]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1-2
0-1
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[GER RegS-2] -
FT 19:00 2 [GER D2-6]ฮันซ่า รอสต๊อค 1-2
1-1
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[GER D2-17] -0.5
-0.75
FT 19:00 [HOL D3-4]ควิก บอยส์ 2-0
1-0
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[HOL D2-14] +0.5
FT 19:00 [ENG L1-24]บริสตอล โรเวอร์ส 1-1
0-1
พลีมัธ อาร์ไกล์[ENG L1-18] -
FT 19:00 1 [GER D2-18]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1-2
1-1
คาร์ล ไซส์ เยน่า[GER RegNE-4] 1 -0.75
-1.25
-1
FT 19:00 [ENG L2-19]วอลซอลล์ 0-1
0-1
คริสตัล พาเลซ[ENG PR-14] +1.25
FT 19:00 2 [GER D3-8]เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 5-3
4-2
เอฟซี กีสเซิน[GER RegS-11] -0.75
-1.5
FT 19:00 [GER D2-9]คาร์ลสรูห์ เอสซี 1-0
0-0
ซาบรุคเค่น[GER D3-5] -
FT 19:00 [GER D3-9]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 2-2
0-0
โฮลสไตน์ คีล[GER D2-13] +0
+0.5
FT 19:00 [GER RegNE-1]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-1
1-1
ชามนิตเซอร์[GER RegNE-9] -
FT 19:00 [ENG-S PR-17]เยท ทาวน์ 0-2
0-2
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[ENG L2-6] +1.5
+1.75
Postp 19:00 [ENG CN-13]สเปนนีมูร์ ทาวน์
บาร์โรว์[ENG L2-21] -
FT 19:00 Eilenburg 3-0
2-0
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี -
FT 19:00 [GER RegNE-3]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 0-0
0-0
SG Barockstadt -
FT 19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 0-3
0-1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) -
FT 19:00 [ENG LCH-8]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-2
0-1
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[ENG L2-2] -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 19:00 2 [B-4]Nanjing Fengfan 2-1
0-1
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[C-1] 2 +0.75
+1.5
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 19:00 1 [KAZ D1-2]มาคฮ์ทาเรล 1-2
1-2
เอฟเค ทารัซ[KAZ PR-9] 1 +0.25
+0.5
+0.25
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 19:00 [8]เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 3-1
3-0
คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ)[9] 2 -0.75
-0.5
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 19:00 [8]ABFF U19 (w) 0-6
0-3
เอฟเค มินสก์ (ญ)[2] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 1 [B-18]เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 0-3
0-3
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[B-5] +1
+0.75
FT 19:00 3 [B-9]เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 2-2
1-0
เอฟซี ไพพินส์รีด[B-20] 3 -0.75
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 19:00 2 [B-4]สคีด ออสโล 2-0
1-0
เฟรม ลาวิค[B-7] 3 -1.5
-1.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 19:00 2 เอ็นไอเค 0-1
0-0
เคพีวี อคาเตเมีย +0.75
FT 19:00 3 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 0-1
0-0
เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 2 +0.5
FT 19:00 LaPa 4-0
1-0
Union Plaani 4 -0.75
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 19:00 วาซา ไอเอฟเค(ญ) 4-0
3-0
Turun Weikot (w) -3.5
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 19:00 1 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 1-3
0-2
เพนาโรล (ยู 19) 4 +0
FT 19:00 2 โปรเกรสโซ่(ยู 19) 1-2
1-1
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 1 -0.5
FT 19:00 1 ดานูบิโอ(ยู 19) 4-1
1-1
เดปอร์ติโว มัลโดนาโล (ยู 19) 2 -0.5
Postp 19:00 เบลล่า วิสต้า (ยู 19)
บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) +0.75
+0.5
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 19:00 4 Talleres Remedios U20 0-1
0-0
Villa San Carlos U20 -1
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:00 4 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 2-3
0-1
เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 3 +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:05 1 [GER D2-7]ดินาโม เดรสเดน 0-3
0-2
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[GER D1-7] +1.25
+1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:10 3 เอธิโอเปีย (ยู 23) 3-3
2-2
Eritrea U23 1 -1
-0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:10 4 1 โซฟาพาก้าเอฟซี 1-1
1-0
พอสต้า เรนเจอร์ 1 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:15 1 [SUI Sl-5]ลูเซิร์น 2-0
0-0
เอฟซี วิล 1900[SUI D1-7] -1.5
FT 19:15 1 [GER D2-5]ฮันโนเวอร์ 96 2-4
1-3
มักเดเบิร์ก[GER D3-11] 1 -0.5
-0.75
FT 19:15 1 [GER D3-15]ไกเซอร์สเลาเทิร์น 2-0
2-0
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2[GER RegS-8] 3 -1.25
-1.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:15 3 เวสเทิร์นสติม่า 1-2
1-0
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 1 +0.25
FT 19:15 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 1-1
1-0
กอร์ มาเฮีย +0.25
+0.5
+0.25
FT 19:15 2 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 4-0
3-0
วิฮิก้า ยูไนเต็ด 1 -1
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 19:15 Kawran Bazar Progoti 1-0
0-0
วาริ คลับ +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:20 [POL D1-14]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 2-0
0-0
Gornik II Zabrze -0.5
FT 19:24 กรีฟวัลเดอร์ 04 2-2
1-0
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ +0.75
Pend 19:30 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก
FC Teutonia 05 +0.25
FT 19:30 [HOL D3-17]นูร์ดวิก 3-1
1-0
SC Feyenoord -
FT 19:30 [HOL D1-14]วิลเลม 2 2-0
1-0
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[HOL D2-9] -1.25
-1
FT 19:30 1 [BEL D1-10]ซูลเต้ วาเรเกม 0-0
0-0
อูเทร็คท์[HOL D1-6] 1 +0.5
FT 19:30 [HOL D2-5]เอ็นเอซี เบรด้า 2-1
1-1
เดน บอสช์[HOL D2-19] -
FT 19:30 [BEL D1-8]เมเชเลน 2-1
1-0
โวลอส เอ็นเอฟซี[GRE D1-7] -0.5
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 19:30 ฟอร์ตเชือเอฟซี 0-0
0-0
เอเวียน อคาเดมี่ 2 -0.5
FT 19:30 2 Canon Yaounde 0-0
0-0
ยูเอ็มเอส เด ลุม -0.25
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 3 แรด ไลอ้อน เอฟซี 1-2
1-1
Ntopwa United FC 2 -0.75
-0.5
-0.75
FT 19:30 1 ชิทิพายูไนเต็ด 1-0
1-0
บลู อีเกิ้ลส์ +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:45 2 SC Germania Reusrath 5-2
2-1
SV Altenberg 1948 1 -0.5
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 19:45 2 [10]ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส 1-1
1-1
บังกลาเทศ โปลิสคลับ[8] +0
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 20:00 1 [7]เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 0-5
0-2
มัลโม่ เอฟเอฟ[1] 4 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 SF Johannisthal 0-1
0-0
Friedenauer TSC +0
Postp 20:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ -
20:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
Greifswalder FC -
FT 20:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1-3
0-0
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม -1.5
FT 20:00 [UKR D1-8]พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 2-2
2-1
ครีฟบาส -
FT 20:00 2 [RUS PR-5]รูบิน คาซาน 1-3
0-0
เอฟเค โซชิ[RUS PR-4] 1 3 -0.25
FT 20:00 [TUR D1-17]เคย์เซริสปอร์ 0-1
0-1
ซัมซั่นสปอร์[TUR D2-3] -0.25
FT 20:00 [FRA D1-7]ล็องส์ 2-2
1-1
เลอ อาฟร์[FRA D2-12] -
20:00 [GER D3-16]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[GER D1-3] -
FT 20:00 [GER RegS-5]ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-1
1-0
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)[GER RegW-8] -0.75
FT 20:00 Dollingstown 1-3
0-2
นิวรี่ ซิตี้ 2 +1.5
FT 20:00 3 [GER D2-15]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 3-1
1-0
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค[GER D1-8] 3 +0.75
+0.25
FT 20:00 [FRA D2-17]ก็อง 1-0
0-0
น็องต์[FRA D1-18] +1
+0.75
FT 20:00 [SCO HL-10]เดเวรอนเวล 4-5
0-2
รอทส์[SCO HL-7] +1.25
FT 20:00 Beckenham Town 2-0
2-0
Hollands Blair -0.5
FT 20:00 2 Schwarz-Weiss Essen 3-2
2-1
เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 1 -0.25
+0
FT 20:00 [SCO PR-1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2-2
1-1
อาร์เซน่อล[ENG PR-8] 1 +0.5
FT 20:00 1 [SUI Sl-8]เอฟซี ซูริค 6-1
5-0
เอสซี เครียนส์[SUI D1-8] -0.75
-1
FT 20:00 [SUI D1-6]วินเตอร์ทูร์ 0-4
0-2
เรอัล เบติส[SPA D1-6] +1.5
+1
FT 20:00 Cleethorpes Town 1-4
1-2
กริมสบี้ ทาวน์ +1.75
FT 20:00 1 [GER D2-16]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-1
0-0
โกรนิงเก้น[HOL D1-7] 3 +0
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 20:00 4 [10]จีเอไอเอส 0-2
0-1
ไอเค บราเก้[16] 1 -0.25
FT 20:00 1 [1]แลนด์สโครน่า 4-2
3-1
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[4] 5 +0
-0.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 20:00 2 [16]ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1-2
0-2
ฮามคาม[1] 2 +0.25
+0
FT 20:00 2 [4]อาเลซุนด์ เอฟเค 1-1
0-1
เอฟเค เจิร์ฟ[3] 3 -0.75
-1.25
-1
FT 20:00 [7]ซองน์ดาล 1-0
0-0
โกรลุด[13] 1 -1.5
-1.75
-1.25
FT 20:00 3 [11]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-1
0-0
รัวฟอส[8] 2 -0.5
-0.25
FT 20:00 [14]ซทจอร์ดาล บริ้ง 1-1
1-0
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล[9] 1 +0
+0.25
FT 20:00 2 [12]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-0
0-0
สตรอมเมน[15] 2 -0.5
-0.25
-0.5
FT 20:00 3 [6]อาซาเน่ ฟุตบอล 1-3
1-1
เรนเฮล์ม ไอแอล[10] 3 +0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 20:00 3 [17]แอคร่อน โตเกลียทติ(N) 1-0
0-0
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน[20] 3 -0.25
FT 20:00 5 [5]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-0
0-0
เอสเคเอ คาบารอฟกี้[4] -0.5
-0.25
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ)
FT 20:00 Jekabpils 0-2
0-1
โกรบินา 1 -
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
20:00 [11]FAM-MSN Project Squad
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า[2] -
FT 20:00 3 [10]พีเคเอ็นพีเอฟซี 1-1
0-0
กลันตัน[7] 2 +0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 20:00 4 [7]ทูเลวิค วิจานดี่ 0-1
0-1
ทรานส์ นาร์ว่า[6] 1 2 +0
-0.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 20:00 [8]ไอเอฟ เวสตรี 2-1
0-1
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[11] -1
-0.75
-1
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
FT 20:00 [6]อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 3-1
1-0
ลิน (ญ)[7] -0.25
FT 20:00 2 [8]โคลบอทน์ (ญ) 3-0
2-0
คลีบ (ญ)[9] -0.5
FT 20:00 1 [1]Rosenborg BK (w) 0-2
0-0