ราคาบอล.cc









ผลบอล 18 กรกฎาคม 2564ผลบอล 17 กรกฎาคม 2564ผลบอล 16 กรกฎาคม 2564ผลบอล 15 กรกฎาคม 2564ผลบอล 14 กรกฎาคม 2564ผลบอล 13 กรกฎาคม 2564ผลบอล 12 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 16 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 06:30 1 1 [83]เฮติ(N) 1-4
0-1
แคนาดา[70] 1 +1.25
+1.5
+1.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 5 1 [6]โอ.ฮิกกิ้นส์ 1-1
1-1
โคเบรซอล[13] 2 -0.25
+0
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 2 CD Independiente Juniors 1-2
0-1
Guayaquil SC 4 -0.5
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2)
FT 07:10 5 อีซี อินเตอร์นาซิอองนาลเอสซี 2-1
2-0
แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 3 -0.75
-0.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 2 [PAR D1(c)-5]โอลิมเปีย อาซันซิออง 0-0
0-0
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[BRA D1-15] 2 +0.25
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 2 [URU D1(a)-3]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1-2
0-1
ซีเอ เพนาโรล[URU D1(a)-6] 1 +0
+0.25
+0
FT 07:30 [VEN D1W-1]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 2-2
0-1
โรซาริโอ เซ็นทรัล[ARG D1-15] +0.25
+0.5
+0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 3 [W-5]ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 6-0
2-0
ทรูจิลลานอส[W-7] 2 -1.5
-2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:10 [MEX D1(a)-9]ปาชูก้า 1-3
1-2
ชีวาส กัวดาลาจาร่า[MEX D1(a)-7] -
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 09:00 [20]สหรัฐอเมริกา 6-1
2-0
มาร์ตีนิก -2.5
-3
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 09:00 FC Davis (W) 0-3
0-0
Lamorinda United (W) -0.25
+0
FT 09:30 1 Breakaway FC (W) 1-4
0-2
San Diego Strikers (W) +2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 13:00 [ISR D2-3]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 3-1
0-1
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[ISR D2-5] +0
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 13:00 ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) 0-2
0-2
Kitakyushu Futsal -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 13:30 [ISR D1-7]มัคคาบี้ เนทันย่า 0-2
0-1
คาฟร์ กาซิม[ISR D2-12] -1
-1.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 14:00 [13]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)
อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)[7] -
Postp 14:00 [8]ฮูม ซิตี้ (ยู 20)
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)[11] -
Postp 14:00 [9]เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)[1] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 เกตาเฟ่ 1-0
0-0
Ibiza Eivissa -
FT 15:00 III. เครูเลติ ทียูอี 4-2
1-2
บีวีเอสซี -1.75
-2.25
FT 15:00 1 [ROM D2-11]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 3-0
1-0
FC Zalau -1.25
-1.5
Australia Northern NSW Women’s Premier League (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 15:05 2 New Lambton FC (W) 0-2
0-1
Adamstown Rosebud (w) +3.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:10 2 [ROM D2-15]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 4-0
1-0
CA Oradea -0.75
-1
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
15:15 [4]โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[3] -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
Pend 15:15 Bardral Urayasu Futsal
Peace Does Machida Futsal -
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
Pend 15:15 Fortis FC
อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 1 Shaheen FC 0-2
0-1
Downtown Heroes FC 3 +0.25
FT 15:30 [SUI Sl-6]ลัวซานนี สปอร์ท 4-0
2-0
สเตด โลซาน อูชชี[SUI D1-3] -
FFSA SLR (FFSA SLR)
Pend 15:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง)
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) -1
-0.75
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 15:35 2 1 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 1-2
1-0
เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 1 +0.5
+0.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:50 1 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ)(N) 1-0
0-0
แอดิเลด ซิตี้ หญิง 1 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [SLO D2-13]ดราว่า 0-3
0-0
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[HUN D1-9] -
FT 16:00 [POL PR-14]คราโคเวีย คราคอฟ 0-4
0-1
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[POL D1-2] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
Postp 16:00 [4]แมนลี่ ยูไนเต็ด
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด[2] -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 1 ปาล์ม บีช 6-1
4-0
บรอดบีชยูไนเต็ด 2 -1.75
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 16:00 2 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 2-2
1-1
Rukh Brest Reserves 4 +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:30 1 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 0-1
0-1
คาบูลเตอร์ เอฟซี +2.5
+2.75
Postp 16:30 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี
บริสแบน ซิตี้ +2.5
+2.75
FT 16:30 4 บริสแบน วูลฟ์ 0-2
0-1
ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 1 +0.25
+0.5
Australia Queensland Woman Cup (Australia Queensland Woman Cup)
FT 16:30 1 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0-1
0-0
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) -1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 2 [DEN D1-6]เฮอฟอล์จ โคเก้ 2-2
0-0
เฮลซิงกอร์[DEN D1-4] 2 +0
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 17:00 [10]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี[13] -0.5
south australian premier league (south australian premier league)
Postp 17:00 [8]แอดิเลด ฮิลล์
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์[1] +1.5
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
Postp 17:00 นิวแลมบ์ตัน
เซาท์ คาร์ดิฟฟ์ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:05 [BEL D1-3]อันเดอร์เลชท์ 1-1
0-0
โอเอฟไอ เครเต้[GRE D1-13] +0
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 17:15 สวาดฮินาต้า เคเอส 4-1
2-0
Fakirapool Young Mens Club -1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 17:30 [2]โอคไลจ์ แคนนอนส์
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[4] -0.5
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 17:30 Yokohama S CC Futsal 5-3
4-2
fugador sumida Futsal -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 17:40 3 [8]บริสเบน เคไนท์ส 2-3
1-1
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์[10] 1 -0.5
-0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 17:45 [3]อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 3-0
1-0
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี[10] 1 -0.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 17:45 1 Salisbury Inter Reserves (w) 4-1
2-0
Adelaide City Reserve (w) -2
FT 17:45 1 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 1-6
0-4
West Adelaide (W) +2
Australia Brisbane Capital League 3 (Australia Brisbane Capital League 3)
Pend 17:45 Jimboomba United
Bethania Rams SC -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 18:00 เอ็นเอซี เบรดา (สำรอง)
เอสซี ฮีเรนวีน (สำรอง) -
FT 18:00 [GER D2-10]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก(N) 1-0
0-0
สโลวาน ลิเบอเรช[CZE D1-6] 1 -0.25
Cancel 18:00 [ENG PR-14]คริสตัล พาเลซ
พอร์ทสมัธ[ENG L1-8] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:00 2 เกาหลีใต้(ยู 23) 1-2
0-0
France U23 1 +0
+0.5
Macau FA Cup (Macau FA Cup)
Pend 18:00 Hong Ngai
Wan Guan +1


+3
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 18:10 2 1 Darwin Olympics 3-2
1-0
Casuarina FC 1 +0.25
+0
+0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 18:15 [7]เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด
พีเอสเอส สเลมัน[16] -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 18:30 3 [B-5]ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) 2-1
0-0
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน[B-4] 4 -0.5
-0.75
-0.25
Zambia Cup (Zambia Cup)
Pend 18:30 ทรานเมียร์ โรเวอร์
วอลซอลล์ -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 4 [C-2]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 3-2
1-1
เหมยโชวเคอเจีย[A-1] 2 +1
FT 18:35 4 [A-2]เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 1-0
0-0
หนันท่ง ฉื่อยัน[B-2] 2 -0.75
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:45 1 Kashmir Avenger 1-2
0-1
Lonestar Kashmir 1 4 +0.25
+0.5
FT 19:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 5-0
3-0
เอฟเค เซนิก้า -1.25
-1
FT 19:00 [POL PR-15]สตอล เมียเลช 4-1
3-0
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska -
FT 19:00 2 [CZE D1-9]ซิกม่า โอโลมุช 1-1
0-1
อาร์ก้า กดิเนีย[POL D1-4] 1 -0.5
-0.75
-0.5
19:00 นีซ
บาสเตีย -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
Postp 19:00 [7]ตอร์ปิโด มินส์ค
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[1] +1.25
south africa confederations cup (south africa confederations cup)
FT 19:00 2 เซเนกัล(N) 2-2
0-2
ซวาซิแลนด์ 1 2 -1.25
-0.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:15 1 ทัสเคอร์ 2-0
1-0
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 1 -0.25
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 [CZE D1-15]เทปลิเซ่ 1-2
1-1
ดูก้า ปรากซ์[CZE D2-8] -0.75
-1
Cancel 19:30 [SCO PR-4]อเบอร์ดีน
เร้ดดิ้ง[ENG LCH-7] -
FT 20:00 1 [CYP D1-7]เออีพี ปาฟอส 1-0
0-0
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ[CZE D1-13] +0
FT 20:00 5 [CZE D1-1]สลาเวีย ปราก(N) 1-1
0-0
ปิแอส กลิวิส[POL PR-6] -1.25
-1
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 20:00 4 [KAZ PR-11]เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 3-2
0-0
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[KAZ PR-6] 1 1 +0.25
+0
FT 20:00 2 [KAZ PR-2]โลโคโมทีฟ อัสตานา 3-2
1-1
อัคโตเบ[KAZ PR-10] 5 -1.25
-1
-1.5
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 2 [2]เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 1-4
0-3
Chao Pak Kei[1] 4 +1
+1.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 1 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 2-1
1-1
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 1 3 -0.5
FT 20:00 ลานุส(สำรอง) 0-0
0-0
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 3 -0.25
FT 20:00 3 1 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1-0
0-0
พลาเทนเซ่(สำรอง) 2 -0.25
FT 20:00 4 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 1-0
0-0
บานฟิลด์(สำรอง) 1 +0.75
FT 20:00 1 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1-2
0-1
โคลอน (สำรอง) 1 3 -1.5
FT 20:00 2 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 1-2
1-1
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 4 +0
-0.25
FT 20:00 2 นีเวลล์ส (สำรอง) 2-1
0-1
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 1 -0.75
FT 20:05 2 โกดอย ครูซ (สำรอง) 1-1
1-1
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 3 -0.5
FT 20:10 3 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 3-0
0-0
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 2 +0
FT 20:10 4 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 0-1
0-1
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:15 [SUI Sl-10]วาดุซ(N) 1-1
1-0
ไฟร์บวร์ก[GER D1-10] +2.25
+2
Macau FA Cup (Macau FA Cup)
Pend 20:15 Space FC
Ieong Heng +2.5
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
Pend 20:17 นิวพอร์ต เคาน์ตี้
ทรานเมียร์ โรเวอร์ -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:25 4 ฮูรากัน(สำรอง) 3-0
1-0
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 4 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 [AUT D2-2]เอฟซี ไลเฟริ่ง 1-0
1-0
เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน[AUS D3WS-7] -1.5
-1.75
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 20:45 3 [12]ซลูตัสค์ 3-4
0-4
บาเต้ โบริซอฟ[2] +1.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 20:52 2 Smorgon 2 1-0
1-0
อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) +1.5
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 3-2
1-1
โคลอส โคซาลิฟก้า[UKR D1-4] -
21:00 [SVK D1-11]เอฟเค เซนิก้า
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[CZE D1-10] +1.25
FT 21:00 1 [SLO D2-7]ทริงลาฟ คราน 1-1
0-0
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[HUN D1-6] 1 2 +0.75
+1
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
Pend 21:00 นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา
เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ +0
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 21:00 2 1 Jorge Wilstermann (R) 4-0
3-0
Real Potosi Reserves 4 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 2-5
1-1
Gawin Sleza Wroclaw 1 +0.75
lebanese elite cup (lebanese elite cup)
FT 21:30 [LBN D1-2]อัล-เนจ์เมห์ 2-3
1-2
ชาบับ ซาเฮล[LBN D1-3] -1
FT 21:30 [LBN D1-1]อัล-อันซาร์(เลบานอน) 1-0
0-0
อัล อาเฮด[LBN D1-5] -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 3 เอฟเค รอสตอฟ(N) 1-0
0-0
เบต้าเยรูซาเล็ม 3 -0.75
-1
-0.75
FT 22:00 กาเซียนเท็ป B.B. 0-0
0-0
อดาน่าสปอร์[TUR D2-15] -1.25
-1.75
FT 22:00 2 [SVK D2-4]สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 2-1
0-0
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า[SVK D2-9] 1 -0.75
-1
-0.75
Pend 22:00 [SVK D2-12]เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
สลาเวีย โครเมอร์ริซ[CZE CFLM-4] -
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 22:00 2 [AUS D3C-4]ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 1-4
1-1
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[AUT D1-1] +4.25
+4.5
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 2 1 [7]ดีซัวกาส เทลเซีย 1-1
1-1
บันก้า การ์ซได[8] 4 -0.5
-0.25
-0.75
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 22:00 2 [5]ASK Bravo Publikum 0-0
0-0
รีดอมเลีย[SLO D2CR-2] 1 -0.5
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 22:00 [KAZ PR-1]โทบอล คอสตาเนย์ 2-0
1-0
เอฟเค อะตีราอู[KAZ PR-7] 1 3 -1.25
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 22:00 [5]Dnepr Mogilev (w) 0-3
0-2
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)[4] 1 +0.25
+0.5
south africa confederations cup (south africa confederations cup)
FT 22:00 2 แอฟริกาใต้ 3-0
1-0
โมซัมบิก 5 -1.25
-1
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division)
FT 22:00 4 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 1-1
1-0
ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี 3 -0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
22:00 Pirkkalan JK
Ikaalisten Urheilijat -0.5
Jordan League Women (Jordan League Women)
FT 22:00 1 Amman (W) 6-0
4-0
Al Istiqlal (W) -7

-5.25
-5.5
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 1 [4]ลาห์ติ 1-1
0-0
ไอเอฟเค มารีฮามน์[9] 1 -0.75
-0.5
-0.75
FT 22:30 2 [6]อิลเวส แทมเปเร่ 0-1
0-1
เอสเจเค ไซนาโจเอน[5] 3 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 [FRA D3-8]Stade Briochin 1-1
1-0
แวร์กซายส์ 78[FRA D4A-10] -
Pend 22:30 [FRA D1-19]นีมส์
เซเต้ เอฟซี[FRA D3-9] -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:30 1 [4]เซ็บซี่ 2-0
0-0
เอฟซีคลินเซนิ[5] 4 -0.75
-1
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 2 [9]ทีพีเอส ตูร์คู 0-0
0-0
เคพีวี คอคคูล่า[12] 4 -0.75
-1
-0.75
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:30 2 [8]เอชพีเอส(ญ) 1-1
0-1
พีเค-35 วานต้า (ญ)[6] 1 +1
+1.5
+1.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 KJP 2-2
2-1
เอ็นดุสตุส ไอพีเอส 1 -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:45 [BUL D1-7]เชอร์โน มอร์วาร์น่า 3-0
1-0
เนฟโตชิมิก บูร์กัส[BUL D2-15] -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 22:45 [6]ดินาโม เบรสต์ 3-0
0-0
สปุตนิก[16] -3.75
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:55 2 [3]คูคาริคกิ สตานคอม 2-1
1-1
เอฟเค วอซโดวัค[14] 1 -1
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 3-3
1-1
ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ -0.75
FT 22:59 [FRA D3-12]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1-2
1-1
โชเลท เอสโอ[FRA D3-11] -
FT 22:59 Wadegesi Heim 2-2
2-0
Hassia Bingen 1 +0
FT 22:59 3 1 โคโรน่า ไคเอลเซ่ 2-1
1-0
Wisloka Debica 1 +0.5
FT 22:59 [BUL D1-2]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-0
0-0
เอฟซี ฮีบาร์[BUL D2-6] -1
FT 22:59 [HOL D2-6]โวเลนดัม 2-1
2-0
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[HOL D1-9] -
FT 22:59 วิลเลฟรองเช 1-0
0-0
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ -0.75
Pend 22:59 [FRA D3-1]บาสเตีย
นีซ[FRA D1-9] -
FT 22:59 [FRA D3-13]อาวรองเช่ 2-5
0-4
อูแอส กงการ์กโน่[FRA D3-5] +0
FT 22:59 [FRA D1-11]แซงต์ เอเตียน(N) 1-1
0-0
บรูค พีรอนนาส[FRA D3-10] -1.75
-1.5
FT 22:59 [AUT D2-2]เอฟซี ไลเฟริ่ง 6-2
0-0
คุฟซไตน์[AUS D3WT-4] -
FT 22:59 2 [GER RegNE-15]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 3-1
1-0
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 4 -0.75
FT 22:59 อีเวอร์ดอน 1-3
1-2
โซโชซ์ 2 +0.75
+1
FT 22:59 [AUS D3C-6]สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 3-1
2-1
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[AUT D2-11] -
22:59 [RUS PR-9]เอฟเค รอสตอฟ
เบิร์นลี่ย์[ENG PR-17] -
FT 22:59 [GER D2-3]ชาลเก้ 04(N) 3-2
0-0
วิเทสส์ อาร์นเฮม[HOL D1-4] -0.5
FT 22:59 1 [GER D3-7]เอสซี เวิร์ล(N) 3-2
1-0
โกรนิงเก้น[HOL D1-7] 1 3 +0.75
+0
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 22:59 3 1 [AUS D3WT-5]เอสวีจี ไรชีเนา 0-8
0-2
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค[AUT D2-4] +1.75
+2.25
+1.75
FT 22:59 2 1 [AUS D3WV-2]FC Lauterach 0-5
0-2
ซังค์ พอลเท่น[AUT D1-9] 3 +2.25
+2.75
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 22:59 1 [3]พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 1-1
0-0
Recreativo Libolo[12] 4 -1.25
Peru B League (Peru B League)
FT 22:59 3 Santos FC 0-1
0-0
เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 3 +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 Loiske 1-3
0-3
เอ็นโอพีเอส 1 +1.5

+2.75
FT 22:59 2 เจพีเอส ยูแวสกูแล 0-1
0-1
จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด 1 +1
FT 22:59 วิพาส ซาโล 0-2
0-1
พี ไอร็อต 1 +1.5
Pend 22:59 Pato
ทีเคที +0
FT 22:59 6 Idrottsklubben Myran 5-2
2-2
วิร์เกีย 2 +0
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 23:00 Al-Ahli Tripoli 1-2
0-1
อัล อิติฮัด (ลิเบีย) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:05 Slavicin 0-5
0-1
โอโตรโควิซ 1 +0
FT 23:30 FC Anker Wismar 2-3
0-3
Rostocker FC -0.25
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 23:30 2 เอสวี ดานูบ 0-2
0-2
เคเอซี 1909 2 +0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 23:30 2 [10]วาปรัส ปาร์นู 0-4
0-3
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[2] 1 +2.25
+2
+2.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 23:30 2 [11]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-0
0-0
ซานติเอโก วันเดอเรอร์[17] 3 -0.25
-0.5
Ecuador Reserve League (Ecuador Reserve League)
FT 23:30 4 Tecnico Universitario Reserves 0-1
0-0
มาการ่า(สำรอง) 1 6 +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:30 1 Aifk Turku 1-0
0-0
ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 2 -0.5
-0.25
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
Pend 23:30 SV St Margarethen
ASKO Wolfnitz -
Malawi Challenge Cup (Malawi Challenge Cup)
Pend 23:30 Mighty Tigers
Kasungu Police FC -
Germany Bavaria League (Germany Bavaria League)
FT 23:30 4 [B-10]ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 0-4
0-1
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์[B-5] 1 1 +0.5
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:35 2 [SPA D1-13]บาเลนเซีย(N) 3-2
0-1
บียาร์เรอัล[SPA D1-7] 1 +0.25
+0
FT 23:40 เบโร่ สตารา ซากอร่า 6-0
2-0
เอฟซี โซโสโพล -
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
Pend 23:45 เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21)
ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) +0.25
Pend 23:45 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21)
อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) -0.25
Pend 23:45 NC Magra U21
ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) -0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:45 1 คิงส์ คัวปิโอ 2-0
2-0
เอสซี ริเว่อร์บอล 3 -1
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 23:55 [1]ดินาโม ซาเกร็บ 0-2
0-0
สลาเวน โคปริฟนิก้า[7] 3 -1.5
-1.75

ผลฟุตบอลวัน 17 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 00:00 [2]มิดทิลแลนด์ 1-2
0-1
โอเดนเซ่ บีเค[8] 3 -0.75
-0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 FK Mladost DG 2-1
2-1
เอฟเค มอร์นาร์ -
FT 00:00 Povazska Bystrica 3-2
2-1
โดลนีย์ กูบิน -0.75
FT 00:00 Toten 0-1
0-0
เอลเวอร์รัม +0.25
+0.5
FT 00:00 1 FC Stern Marienfelde 1-1
1-0
TSV Mariendorf 1897 -0.75
00:00 Toll
เอลเวอร์รัม -
FT 00:00 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 4-0
1-0
เอสซี เฟลเบิร์ท +0
FT 00:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี(N) 4-2
1-1
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ -1.5
-1.75
FT 00:00 USV Gnas 4-2
1-2
TSV Kirchberg/Raab -1.25
-1.5
FT 00:00 2 [GER RegNE-6]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 2-0
1-0
วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม -0.75

-1.75
Postp 00:00 [HOL D2-12]เฮลมอนด์ สปอร์ต
ดอร์เดรชท์[HOL D2-20] -1
FT 00:00 [FRA D1-12]บอร์กโดซ์(N) 1-1
1-0
ชามัวร์ นิออร์ท[FRA D2-18] -1.25
-1
FT 00:00 [AUS D3C-11]อัลเลอไฮเลเกน 5-1
2-0
SV Heiligenkreuz -1.25
00:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์
เฮลมอนด์ สปอร์ต -
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 00:00 2 [AUS D3WT-7]เอสซี ชวาส 1-0
1-0
เอสวี ฮอร์น[AUT D2-15] 1 +1
+0.75
FT 00:00 2 ASV Bruck 0-1
0-0
SV Stripfing Weiden 4 +0
+0.5
+0.25
FT 00:00 1 [AUS D3E-11]น็อยซีเดิล 0-4
0-3
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์[AUT D1-12] +2
FT 00:00 1 [AUS D3WV-1]เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 7-0
3-0
SV Fugen 2 -1

-2
FT 00:00 1 [AUT D2-5]ลาฟนิทซ์ 3-0
1-0
Traiskirchen[AUS D3E-4] 2 -2
-1.75
FT 00:00 1 [AUS D3WT-1]คิทซ์บูเฮล 0-2
0-0
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา[AUT D2-16] 4 +1
+0.5
FT 00:00 [AUS D3C-5]ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก(N) 0-3
0-2
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก[AUT D1-7] +3

+2
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
Pend 00:00 ปาราดอ เอซี (ยู21)
ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) -2.5
-2
Pend 00:00 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21)
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) +1
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 00:00 1 เรอัล บามาโก 0-3
0-2
Onze Createurs -0.25
Germany Bavaria League (Germany Bavaria League)
FT 00:00 1 [B-13]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 1-0
1-0
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก[B-6] 2 +0.25
FT 00:00 2 [B-1]แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 0-1
0-1
เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง[B-14] 7 -0.75
FT 00:00 2 [B-15]เอสวี เฮล์มสเตเทน 4-1
2-1
เอฟซี เมมมินเก้น[B-12] 3 -0.25
-0.5
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 00:10 3 [AUS D3WS-3]เอสวี เซเคอเคน 0-1
0-0
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์[AUT D2-9] 1 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:15 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 2-1
1-0
SC Kapellen-Erft 1 -0.75
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 00:15 2 Club Deportivo La Chalaca 1-2
0-2
Deportivo Alexis Garcia 5 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:20 2 เลเชีย กอเดนซ์ 3-2
3-2
บอลติกปาเนเวจิส 1 -1.25
-1.5
FT 00:30 3 SV Leithaprodersdorf 2-0
0-0
USC Rohrbach 1 +0.5
+0
FT 00:30 เอฟซี วิล 1900 3-0
2-0
Bruhl SG -1.25
FT 00:30 [SCO PR-4]อเบอร์ดีน 0-0
0-0
เซนต์ จอห์นสโตน[SCO PR-6] -
FT 00:30 [BEL D1-3]อันเดอร์เลชท์ 0-2
0-1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[HOL D1-1] 1 +0.25
+0.5
+0.25
FT 00:30 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1-9
1-5
เรอัล บายาโดลิด +1.75
+2.5
+2.75
FT 00:30 1 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 0-1
0-1
โอเบิร์นนูแลนด์ 2 -0.25
FT 00:30 [HOL D3-13]ทีอีซี 3-0
2-0
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[HOL D2-18] -
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 00:30 Dellach/Gail 1-3
0-0
เอสซี ไวซ์ -
FT 00:30 2 [AUS D3E-1]เวียนเนอร์ เอสซี 0-3
0-2
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี[AUT D1-5] +2.25
+1.75
+2
FT 00:30 1 SK Treibach 1-0
0-0
FC Andelsbuch 5 -0.5
+0
FT 00:30 [AUS D3WS-5]เอสวี โกรดิก 0-7
0-4
เอสวี รีด[AUT D1-11] 1 +2.5
+2.25
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 1 [3]อัล วีห์ดัต 2-1
2-1
ซาฮับ เอสซี[11] 1 2 -1.75
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
FT 00:30 2 SV Ruden 4-4
3-4
ASKO Mittlern 1 -0.25
+0
Jordan League Women (Jordan League Women)
FT 00:30 Al Ahli Amman (W) 2-0
1-0
Al Qadisiyah (W) 1 -4
-4.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 00:45 1 [10]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1-2
1-0
ดินาโม มินส์ค[3] 3 +0.75
+1
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 1 [MAL D1-1]ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 0-0
0-0
ซานตา ลูเซีย[MAL D1-8] -0.75
FT 01:00 1 [POR D1-3]เบนฟิก้า 2-1
1-0
คาซ่า เพีย เอซี[POR D2-9] 1 -2.25
FT 01:00 1 [ENG CS-18]บาธ ซิตี้ 3-4
1-2
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[ENG L2-9] +1.25
Postp 01:00 Newton Aycliffe
ดาร์ลิงตัน -
FT 01:00 [SCO CH-3]เรธโรเวอร์ส 1-3
1-3
ฮิเบอร์เนี่ยน[SCO PR-3] +1.25
+1
FT 01:00 [ENG Conf-21]คิงส์ ลินน์ 1-3
1-2
นอริช ซิตี้[ENG LCH-1] +1.75
+2.5
FT 01:00 [ENG CS-4]อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 2-3
0-1
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[ENG L1-6] +1.25
Cancel 01:00 [ENG L1-10]จิลลิ่งแฮม
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[ENG LCH-9] -
FT 01:00 Three Bridges 0-1
0-1
คราวเลย์ ทาวน์ 1 +2.5
+3
+2.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 01:00 3 [1]เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-0
0-0
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[4] 4 -2
-1.75
-2
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:00 1 [(a)-15]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 1-0
0-0
บอสตัน ริเวอร์[(a)-14] 1 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 01:00 1 [11]รัดนิก บิเยลจิน่า 0-1
0-0
Leotar 4 +0
-0.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 4 [4]กรินดาวิค 2-2
0-1
ธอร์ อคูเรย์รี่[7] 3 -0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:00 4 [A-10]เทมเปอร์ลีย์ 1-1
1-1
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้[A-11] 2 +0
-0.25
+0
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup)
FT 01:00 [ICE WPR-4]ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 4-0
1-0
Haffner John (W)[ICE LD1-2] 2 -1.25
-1.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 5 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 1-1
1-1
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 5 -0.25
-0.5
Peru B League (Peru B League)
FT 01:00 4 CD Coopsol 0-4
0-2
เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 2 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 01:15 Hemsworth Miners Welfare
เบลเปอร์ทาวน์ +0.75
FT 01:30 คอร์บี้ ทาวน์ 0-3
0-3
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด[ENG-N PR-2] 1 +1
+0.75
01:30 Colney Heath
ไฮด์ เอฟซี[ENG-N PR-17] -
FT 01:30 Colney Heath 1-0
0-0
ไฮด์ +0.75
+0.5
FT 01:30 ฟรอเม ทาวน์ 1-2
1-1
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[ENG-S PR-15] +0.25
+0.5
FT 01:30 1 [ENG-N PR-8]มัตล็อค ทาวน์ 1-0
1-0
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[ENG L2-16] +1
+1.25
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 01:30 [AUT D1-2]ราปิด เวียนนา 6-0
2-0
เวียเนอร์ วิคตอเรีย[AUS D3E-9] 1 2 -4.25
-4.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:30 2 [2]ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 3-2
2-2
คราอิโอว่า[ROM D2-1] 3 -1
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:30 2 [5]เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0-0
0-0
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[2] 2 -0.25
+0
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:30 4 Killester Donnycarne 0-3
0-2
มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 2 +0.25
FT 01:30 2 บังกอร์ เซลติก 2-1
2-0
ลิฟฟีย์ เพลียส์ 3 -0.5
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 1 [6]เดอร์รี่ ซิตี้ 2-4
2-1
แชมร็อค โรเวอร์ส[1] 2 +0.5
+0.25
+0.5
FT 01:45 3 [2]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 2-0
0-0
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[4] 1 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 01:45 Lower Breck
Prescot Cables -
FT 01:45 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 2-2
1-0
มัลดอนทิปทรี -0.25
FT 01:45 [ENG Conf-20]วอคกิ้ง 0-1
0-0
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[ENG PR-19] +1.25
+1.5
+1.75
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 2 [10]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 0-0
0-0
คอร์ก ซิตี้[9] 1 1 +0.75
+1
FT 01:45 3 [6]แอธโลน ทาวน์ 1-3
1-2
เชลบอร์น[1] +0.75
+1.25
FT 01:45 5 [3]Treaty United 2-1
1-0
ยูซี ดับลิน[4] 1 +0.25
wales challenge league cup (wales challenge league cup)
FT 01:45 [WAL FAWCS-7]แอลลาเนลี 5-0
3-0
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[ENG L2-5] 1 1 +1.5
+2
FT 01:45 [WAL FAWC-5]บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 4-0
1-0
Holyhead Hotspur[WAL CA-16] -
FT 01:45 [WAL FAWCS-3]ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 2-2
1-1
Pontypridd[WAL FAWCS-9] -0.5
FT 01:45 [WAL FAWC-10]ลานดูเนา 3-3
1-1
เดนบีห์ทาวน์[WAL CA-14] -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 01:45 [10]Guarani de Trinidad 0-2
0-2
2 เด มาโย พีเจซี[14] -
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:45 2 เซนต์ มอชแทส 2-0
0-0
Wayside Celtic -1.75
-2
FT 01:45 3 Edenderry Town FC 1-3
0-2
ครูมลิน ยูไนเต็ด 2 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:55 บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม 1-1
1-1
Fisher Athletic -1
-0.5
-0.75
FT 02:00 [POR D1-17]เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-0
0-0
สปอร์ติ้ง บราก้า[POR D1-4] +1
Pend 02:00 [POR D1-11]กิล วิเซนเต้
ฟามาลิเคา[POR D1-9] -
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 02:00 3 [2]แซดเอ็นเคโอซีเยค 3-0
0-0
เฮชเอ็นเคซิเบนิค[6] -1.5
-2
-1.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:00 4 [14]เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 0-2
0-2
พีระมิดส์ เอฟซี[5] 3 +0.5
+0.75
+0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 6 [(a)-14]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 3-1
1-0
รีล โปโตซี่[(a)-15] 7 -1.75
-2.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
Pend 02:00 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21)
เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) +0
Pend 02:00 อีเอสเซติฟ(ยู21)
เจเอส ซาอัวรา(ยู21) +0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:00 3 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 1-2
1-0
Kilnamanagh AFC 2 +0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 02:00 5 1 มากาปา (ยู 20) 0-2
0-0
ซานตาน่า อีซี (ยู 20) 1 4 +0
Columbia women's League (Columbia women's League)
FT 03:00 ซีดี เรอัล ซานตันเดร์(ญ) 3-1
1-0
อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) 4 -1
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 3 เคเอ อัสเวลเลียร์ 4-2
1-1
Hördur Isafjördur 3 -1.5
-1.75
FT 03:00 3 ฮวิติ ริดดารินน์ 2-1
1-1
เลตเทียร์ 3 -0.75
-1
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup)
FT 03:15 1 [ICE WPR-2]เบรย์ดาบลิค (ญ) 4-3
1-0
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)[ICE WPR-1] -0.5
-1.25
Peru B League (Peru B League)
FT 03:30 4 แอทเลติโก้ กรัว(N) 0-0
0-0
Santa Rosa Pucallpa 3 -1
-0.75
-1
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 03:45 1 WAA Banjul 1-1
0-1
Wallidan 1 +0
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 04:00 [3]สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 1-3
0-0
คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา[11] -0.75
-0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 04:00 ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ 1-3
0-1
Flint City Bucks -0.25
FT 04:15 1 ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์(N) 1-1
1-0
ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ +0
-0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:00 4 [13]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1-1
0-1
โบคา จูเนียร์ส[3] 3 +0.5
+0
+0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 2 1 [18]คอนฟิแองก้า 1-4
0-2
กัวรานี่ เอสพี[5] 3 +0
+0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 05:00 6 1 [A-7]อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0-1
0-1
อัลมิแรนเต้ บราวน์[A-5] 2 -0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 05:00 1 เกเรตาโร(ญ) 1-1
1-1
มอนเทอร์เรย์(ญ) +1.25
+1.5
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 05:00 1 Cibao FC 1-1
0-0
Atlantico FC 4 -2.25
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 05:30 1 กวาเดอลูป(N) 1-2
1-1
จาเมกา 3 +1

+2
+1.75
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 05:30 4 [C-5]เดปอร์ตีโบ ลาร่า 5-1
1-1
แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี[C-1] 2 2 -0.75
Columbia women's League (Columbia women's League)
FT 05:30 3 เดปอร์ติโว กาลี(ญ) 1-0
1-0
อเมริกา เด กาลี (ญ) 3 +0.75
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 05:45 1 1 Banjul Hawks FC 0-1
0-1
บีเค มิลาน 1 3 -0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
Postp 06:00 [(a)-3]นาซิอองนาล โปโตซี
โบลิวาร์[(a)-1] +0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 06:00 5 [B-9]เซา โจเซ่อาร์เอส 1-0
0-0
โอเอสเต้[B-10] 4 -0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:00 Colorado Rush (w) 2-1
0-1
โคโลราโด ไพรด์ (ญ) 1 -0.75
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน