ผลบอล 17 กรกฎาคม 2564ผลบอล 16 กรกฎาคม 2564ผลบอล 15 กรกฎาคม 2564ผลบอล 14 กรกฎาคม 2564ผลบอล 13 กรกฎาคม 2564ผลบอล 12 กรกฎาคม 2564ผลบอล 11 กรกฎาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 15 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:15 | 2 Georgia Storm |
2-1
1-1 |
Appalachian FC 2 | +0 | |
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ) | |||||
FT 06:30 | 2 [103]ตรินิแดดและโตเบโก(N) |
0-2
0-1 |
เอลซัลวาดอร์[69] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:30 | 4 [8]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี |
3-1
2-0 |
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี[19] 2 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
Grenada Premier Division (Grenada Premier Division) | |||||
FT 06:30 | St Johns SC |
3-2
0-2 |
FC Camerhogne | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 06:30 | 2 Sab Spartans Sports Club |
2-0
1-0 |
Hard Rock FC | +1.25 | |
USA NISA Independent Cup (USA NISA Independent Cup) | |||||
FT 06:30 | 2 ดีทรอยต์ ซิตี้ |
3-1
2-0 |
เอฟซี บัฟฟาโล 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:55 | 1 ทัลซ่า แอธเลททิค |
2-2
1-0 |
OKC 1889 FC 1 2 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:00 | [MLS-9]ดีซี ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[SLV D1(c)-1] | - | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | 2 Club Atletico Porteno |
2-1
2-0 |
เดปอร์ติโบ กีโต้ | +0 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 07:00 | มิลวอกีทอร์เรนต์(ญ) |
2-2
1-2 |
Chicago Dutch Lions (W) | -0.5 | |
FT 07:15 | Charlotte Lady Eagles(w) |
2-0
1-0 |
Asheville City SC (w) | -0.75 | |
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 07:30 | 2 [ARG D1-5]ริเวอร์เพลท |
1-1
1-1 |
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[ARG D1-11] 5 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 07:30 | 2 [ARG D1-22]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย |
0-1
0-1 |
ฟลาเมงโก[BRA D1-8] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 07:30 | 2 [COL D1(a)-7]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า |
3-4
3-2 |
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[PAR D1(c)-2] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 07:30 | 1 [ECU D1(a)-3]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล |
0-2
0-1 |
บรากันติโน้[BRA D1-2] | -0.5 ▼-0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 1 [20]เรโม เบเลม |
2-1
0-0 |
บัสควอ เอฟซี[11] 5 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 07:35 | 4 ซีเอยูเวนตูเด้(N) |
3-1
2-1 |
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 1 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 08:00 | 1 ชิคาโก ซิตี้ เอสซี (ญ) |
1-5
0-3 |
ชิคาโก เร้ดสตาร์ (สำรอง) ญ | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 09:00 | 1 มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) |
1-2
0-2 |
ซานฟรานซิสโกไนท์ฮอว์กส์ (ญ) | +0.25 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 09:10 | 4 [4]Forge FC(N) |
1-0
1-0 |
เอฟซี เอดมันตัน[7] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ) | |||||
FT 09:30 | 2 [127]กัวเตมาลา(N) |
0-3
0-1 |
เม็กซิโก[11] | +2.5 ▲▲+3 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:30 | [24]ลาส เวกัส ไลท์ |
1-2
0-2 |
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[29] 5 | +0 | |
FT 09:30 | 4 1 [12]San Diego loyalty |
2-1
0-0 |
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[4] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 10:00 | 2 เอฟซี โกลเด้น สเตท |
2-0
2-0 |
เอฟซี อาริโซน่า 1 | -0.5 | |
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women) | |||||
FT 13:00 | ARB Sporting Club (W) |
11-0
8-0 |
Jamalpur Kacharipara Akadas (W) | -5 | |
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 15:15 | วาริ คลับ(N) |
1-1
0-1 |
Dhaka Wanderers 1 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 15:30 | 2 วิสาขเอฟซี |
3-1
2-0 |
Angkor tiger FC 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 15:30 | 1 1 โซลติโล่ อังกอร์ |
0-1
0-1 |
Electricite du Cambodge 2 | -0.25 | |
บังคาลอร์ เอ ดิวิชั่น (India Bangalore A Division) | |||||
FT 15:30 | 1 RWF |
1-1
1-0 |
BTM FC 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 16:00 | 1 พาโรยูไนเต็ด |
5-0
3-0 |
Tensung FC 3 | -3 | |
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 16:00 | 1 Palm Beach SC Reserves |
2-0
1-0 |
บอร์ดบีช ยูไนเต็ด (สำรอง) 4 | +0 | |
FT 16:00 | 1 Tamborine Mountain Eagles Reserves |
4-3
1-1 |
Nerang B Reserves 1 | +1.25 | |
FT 16:00 | 2 Tallebudgera Reserves |
3-1
0-1 |
Mudgeeraba SC Reserves 4 | -1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:30 | [RUS PR-7]ดินาโม มอสโก(N) |
0-2
0-1 |
เบามิต ยาโบลเนค[CZE D1-3] | -0.5 | |
FT 16:30 | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี |
1-3
0-0 |
ซานตาคลารา | - | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 16:30 | Brisbane City U23 |
0-1
0-1 |
Mitchelton U23 | -1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:40 | [POR D2-11]สปอร์ติ้ง โควิลฮา |
1-0
1-0 |
อคาเดมีโค วิสุ[POR D2-14] | - | |
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 17:00 | 3 [3]ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ |
2-1
1-0 |
ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ[6] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
บังคาลอร์ เอ ดิวิชั่น (India Bangalore A Division) | |||||
FT 17:05 | 2 จาวาฮาร์ ยูเนี่ยน |
1-1
0-1 |
บียู เอฟซี | +0 ▲+0.25 |
|
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 17:15 | 3 1 Uttara FC |
1-0
1-0 |
Kawran Bazar Progoti 1 1 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | 1 [HOL D1-9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ |
2-1
0-0 |
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1 | -1.25 ▼-1 |
|
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก) | |||||
FT 18:00 | 1 [10]ค็อกเบิร์น ซิตี้ |
2-0
1-0 |
บัลแคทต้า เอฟซี[11] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 18:00 | 2 พนมเปญ เอฟซี |
3-3
1-2 |
สะเวย์ เรียง เอฟซี 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | 1 ทานซาเนีย ไพรซัน |
1-1
0-0 |
เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 1 | -0.25 | |
FT 18:00 | 1 เคเอ็มซี เอฟซี |
5-2
3-1 |
เจเคที แทนซาเนีย 1 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
Macau FA Cup (Macau FA Cup) | |||||
FT 18:00 | 1 Alfandega |
8-0
2-0 |
East Star | -4 ▲▲▲ ▲▲▲▲-5.75 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 18:30 | 3 [A-8]เหอหนาน เจี้ยนเย้(N) |
1-1
0-1 |
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[A-4] 1 4 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [SLO D2-10]NK Fuzinar |
1-1
0-0 |
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี | - | |
FT 19:00 | Galychyna-Karpaty Lviv |
1-2
0-0 |
โคลอส โคซาลิฟก้า[UKR D1-4] | - | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 แมทารี่ ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
Bidco United 4 | +0.25 ▼+0 |
|
Cancel 19:00 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด |
|
กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | +0.25 ▲▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women) | |||||
FT 19:00 | 3 เอเอส เอวาเอฟเอฟ (ญ) |
1-1
1-1 |
Caiman Douala (W) 1 | -2.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | [RUS PR-14]อาร์เซน่อล ตูล่า(N) |
0-1
0-1 |
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[CZE D1-5] | +0.75 ▲+1 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 2 มเบยา ซิตี้ |
1-0
0-0 |
Gwambina FC 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี |
0-1
0-0 |
Kagera Sugar 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 1 Dodoma Jiji FC |
0-0
0-0 |
มทิปวา ชูการ์ 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 คอสเทล ยูนิออน |
5-0
2-0 |
Mwadui FC | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | ยัง แอฟริกันส์ |
2-0
2-0 |
Ihefu SC | -1 ▲-1.25 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 20:00 | 2 [ARM D1-4]อรารัต เยเรวาน(N) |
2-0
1-0 |
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน[HUN D1-3] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:10 | [TUR D1-16]อันตัลยาสปอร์ |
0-1
0-0 |
โคแคลิสปอร์[TUR D3LB-3] | -1.5 | |
FT 20:50 | [SER D1-18]Zlatibor Cajetina |
0-1
0-0 |
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด[MNE D1-7] | - | |
FT 20:50 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส |
1-2
1-1 |
รุกห์ วินนีกี้ 1 | - | |
FT 21:00 | [POL PR-5]วอร์ต้า พอซแนน |
1-0
1-0 |
ซาเกลบี้ ลูบิน[POL PR-8] 1 2 | +0 | |
FT 21:00 | [TUR D1-3]เฟเนร์บาห์เช่ |
2-0
1-0 |
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ[ROM D2-5] | - | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 21:00 | [4]อัล โชลต้า |
1-0
1-0 |
นาฟิต อัล ยันนูป[11] | - | |
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
FT 21:00 | 2 Renaissance Ngoumou |
1-0
1-0 |
ไดนาโม เดอ ดูอาลา 1 | -0.5 | |
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 21:00 | 2 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) |
1-3
1-0 |
บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 1 | +1.5 ▲+1.75 ▲+2 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 21:20 | [6]อัล-นาฟ |
1-1
1-0 |
อัล ฮานลาบา[14] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | [CYP D1-2]เออีเอล ลิมาสซอล |
2-2
1-0 |
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี[CYP D1-6] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 21:45 | 2 Albion FC(N) |
1-0
1-0 |
ซีเอ แอตเทนาส 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | 2 [CZE D1-4]สโลวัคโก้(N) |
2-1
0-1 |
ปาคซิ เซ[HUN D1-4] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:00 | MNK FC Ljubljana |
2-3
2-1 |
ไนเรกิฮาซา | - | |
FT 22:00 | Hapoel Nof HaGalil |
0-2
0-0 |
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [AGB LE-1]เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา |
2-0
1-0 |
Interclube Luanda[AGB LE-5] 1 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:00 | Al Mahalla |
0-0
0-0 |
เจ เวอร์โฮ ลีห์ | - | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 22:00 | 2 [2]เปอร์โต มอนต์ |
2-2
1-0 |
ซาน มาร์คอส[8] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 1 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) |
3-0
0-0 |
ดินาโม มินส์(สำรอง) 2 | +1.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 22:00 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) |
3-0
0-0 |
Sputnik 2 | -2.5 ▲-2.75 ▼-2.5 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 22:00 | 2 [MKD D1-3]FC Struga Trim Lum(N) |
1-4
0-1 |
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[LAT D1-4] 1 | +0.25 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:05 | [SVK D1-2]ดูนาจสก้า สเตรด้า |
2-1
0-0 |
อูจเปสต์[HUN D1-8] | -0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 22:05 | 2 [6]อัล ฮุสเซน อีร์บิด |
3-2
0-1 |
อัล บากา[12] 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 22:10 | 5 2 Politecnico J.I.C. |
0-0
0-0 |
ริโอเนโกร อากีลาส (สำรอง) 1 5 | +0 | |
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
FT 22:15 | 2 [IRN PR-1]เพอร์เซโปลิส |
0-0
0-0 |
เอสเตกฮลัล[IRN PR-3] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:30 | 3 [1]มูซ่า |
1-1
1-0 |
พีเค-35 วานตา[8] 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:30 | Ngom Egdabya |
0-2
0-0 |
อัล-อาห์ลี เบงซี่ | - | |
FT 22:30 | คาห์ลีจ ซาร์ต |
1-1
0-1 |
Shah Bob Chyba | - | |
FT 22:30 | Al Athad |
2-0
2-0 |
Al Khmes | - | |
FT 22:30 | Al Sadaqa FC |
3-1
2-0 |
อัลอันวาร์ | - | |
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2) | |||||
FT 22:30 | 1 Amitie FC |
0-3
0-1 |
โซนาคอส 1 | -0.25 | |
FT 22:40 | 2 แอฟริกา โพรมอ ฟุต |
1-2
0-1 |
Thies FC 1 3 | +1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:45 | 1 [RUS PR-7]ดินาโม มอสโก(N) |
0-2
0-1 |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[HUN D1-6] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 1 แอลเบเนีย(ญ) |
1-4
0-0 |
ตุรกี (ญ) 2 | +0.5 | |
FT 22:59 | [CYP D1-5]เออีเค ลาร์นาคา |
1-0
0-0 |
โดซ่า คาโตโกเปีย[CYP D1-9] | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | [AUT D2-8]FC Superfund Pasching |
5-2
2-2 |
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)[AUS D3E-8] | - | |
FT 22:59 | [TUR D1-14]คาซิมปาซ่า |
3-1
3-0 |
อิสตันบูลสปอร์[TUR D2-4] | - | |
FT 22:59 | [AZE D1-2]คาราบัค(N) |
2-2
2-2 |
เอาก์สบวร์ก[GER D1-13] | +1.5 ▼▼▼+0.75 |
|
FT 22:59 | [CYP D1-8]อโปเอล นิโคเซีย |
1-0
0-0 |
PAEEK Keryneias[CYP D2-2] | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:59 | อัลฮิลาล |
1-0
0-0 |
อัล อัคห์ดาร์ | - | |
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen) | |||||
FT 22:59 | [7]อโวลเนส (ญ) |
1-1
0-0 |
สตาเบ็ค (ญ)[10] | -0.75 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 22:59 | 2 [12]ซีดี เมกาเลนซ์ |
2-1
1-0 |
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
FT 22:59 | [IRN PR-6]กอล โกฮาร์ เอฟซี |
3-1
0-1 |
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี[IRN PR-8] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 22:59 | 3 ฮวน อูริช |
1-1
0-0 |
Sport Chavelines Juniors 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 1 AC Barca |
1-1
0-0 |
LehPa Kontiolahti 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 22:59 | 2 เอซีอี |
1-2
1-1 |
เจนปา 2 | -0.5 | |
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 22:59 | 2 อาซาม เอฟซี |
1-1
1-0 |
ซิมบ้า 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 22:59 | 3 [LAT D1-3]เอฟเค วัลเมียรา(N) |
0-0
0-0 |
ซูดูว่า[LIT D1-2] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 5 [GEO D2-1]เอฟซี กากรา(N) |
1-1
0-0 |
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[MNE D1-2] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 3 [FIN D1-2]คูพีเอส |
5-0
4-0 |
เอฟซี โนอาห์[ARM D1-2] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 22:59 | 3 [LIT D1-4]สปายริส เคานาส(N) |
2-0
1-0 |
ยูโรปาเอฟซี 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 1 [ARM D1-3]บานานต์ส |
0-1
0-0 |
มาริบอร์[SLO D1-2] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:00 | 1 [HUN D1-5]วาร์ดา เซ |
3-2
0-1 |
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า[ISR D1-6] 1 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 23:30 | [BUL D1-4]อาร์ดา |
2-0
2-0 |
เบโร่ สตารา ซากอร่า[BUL D1-6] | -0.25 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 23:30 | 2 [14]ปาเลสติโน่ |
2-0
1-0 |
ฮัวชิปาโต้[15] 1 | -0.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:30 | FC Inter II |
3-3
1-0 |
มาพีเอส มาส์คู | -0.25 | |
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup) | |||||
FT 23:30 | 2 DSG Sele Zell |
1-3
0-3 |
ATUS Ferach | +2 ▲▲▲+2.75 ▲+3 |
|
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:30 | 2 Kiang West FC |
2-2
1-1 |
Jarra West FC 1 | -0.5 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 23:30 | 3 เซนต์โยเซฟ เอฟซี |
1-1
1-0 |
เลวาเดีย ทัลลินน์ 3 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 23:30 | 2 [ANDSL-2]เอฟซี ซานต้าโคโลม่า(N) |
4-0
3-0 |
มอนส์คัลปีเอสซี 1 5 | -1.5 ▼▼-1 |
|
FT 23:30 | 3 [GEO D1-1]ดินาโม บาตูมี |
3-0
1-0 |
เตร เพนน์[SAN L-4] 2 | -3 ▲▲-3.5 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 23:40 | 4 [B-19]ทีเอสเฟา อับสแตดท์ |
0-0
0-0 |
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[B-2] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 16 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | เอสเฟา สแตรเลน |
2-2
1-2 |
วีวีวี เวนโล | +1.25 | |
FT 00:00 | SpVg Olpe |
0-4
0-1 |
ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 2 | +1.5 | |
FT 00:00 | แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 |
3-0
3-0 |
FC Neubrandenburg 04 | - | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 00:00 | Rafeeq |
2-1
1-1 |
อัล-มาดิน่า | - | |
FT 00:00 | Abu Salim |
0-1
0-0 |
อัล-ชาต | - | |
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
FT 00:00 | 2 1 [IRN PR-4]ฟูแลด ครูเซสตัน |
0-0
0-0 |
เซปาฮัน[IRN PR-2] 1 3 | +0 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:00 | [SS-1]นีคอปปิ้ง บีไอเอส |
2-5
1-1 |
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค[SS-5] | -0.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:00 | 2 PKKU II |
3-0
0-0 |
เอฟซี คุไซซิ 3 | -0.75 | |
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2) | |||||
FT 00:00 | US Ouakam Dakar |
0-0
0-0 |
Renaissance Dakar 1 | -0.5 | |
FT 00:00 | 1 Dakar Universite Club |
1-0
0-0 |
Keur Madior 3 | -0.25 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 00:00 | [MOL D1-2]ซีเอส เปโตรคุบ(N) |
1-0
0-0 |
ซิเล็กส์[MKD D1-9] 1 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 00:00 | 2 [IRE PR-3]สลิโก โรเวอร์ส |
1-2
0-1 |
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[ICE PR-10] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 6 [GEO D1-4]ดีลา กอริ |
2-1
0-1 |
เอ็มเอสเค ซิลิน่า[SVK D1-3] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 00:00 | 3 [MOL D1-4]FC Sfintul Gheorghe(N) |
2-3
2-2 |
ปาร์ติซานี ทิราน่า[ALB D1-3] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 00:00 | 4 [FAR D1-4]นซี ลูนาวิค(N) |
1-3
0-1 |
ฮอนก้าเอสพู[FIN D1-8] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 00:15 | 2 วิลล่า เทเรซ่า |
0-2
0-0 |
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 00:15 | 1 [Welsh PR-2]เดอะ นิว เซนต์ส |
2-0
2-0 |
เกล็นโตรัน[NIR D1-2] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | 2 [ISR D1-3]แอชดอด เอ็มเอส |
1-2
0-0 |
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[ISR D1-5] 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 00:30 | [SUI D1-6]วินเตอร์ทูร์ |
7-0
4-0 |
Bruhl SG | - | |
FT 00:30 | Kohlscheider BC |
2-1
0-1 |
เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ 1 | +0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 00:30 | 3 [6]โบโตซานี่ |
0-0
0-0 |
สเตอัว บูคาเรสต์[1] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 00:30 | 2 [1]อัล ไฟซาลี |
0-1
0-1 |
อัลซอลส์[4] 4 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:35 | 1 Friedenauer TSC |
3-4
2-3 |
SC Charlottenburg 3 | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 01:00 | 1 SpVgg Neu-Isenburg |
1-0
0-0 |
SV Zeilsheim | +2.25 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 01:00 | 3 [1]เฟรม เรย์จาวิค |
1-1
0-0 |
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์[2] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 01:00 | [1]เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) |
3-2
0-0 |
Augnablik Womens[10] | -2.25 ▼-2 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:00 | 4 Keflavik U19 |
1-0
1-0 |
KR KV U19 4 | +0 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:00 | 1 ปิราต้า เอฟซี |
1-1
0-1 |
ยูเนียน ฮัวอเรล 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 2 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี |
1-4
0-1 |
Nacao 2 | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
FT 01:00 | 5 Cacador AC |
2-2
0-1 |
Atletico Catarinense 4 | +0 ▲-0.25 |
|
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup) | |||||
FT 01:00 | 2 อีซี บาเฮีย(ยู 23) |
1-0
1-0 |
คอรินเทียนส์ (ยู 23) 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 Bragantino PA U23 |
2-0
1-0 |
Juventude RS U23 4 | -0.5 | |
FT 01:00 | 3 ซานโตส(ยู 23) |
0-0
0-0 |
เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 4 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) |
3-2
2-1 |
กอริติบ้า(ยู 23) 5 | +0 | |
FT 01:00 | 5 อาไว เอฟซี(ยู 23) |
2-1
0-0 |
Cuiaba/MT U23 4 | -0.75 | |
FT 01:00 | 3 1 CRB U23 |
1-2
0-1 |
ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23) 5 | -0.75 | |
FT 01:00 | 2 Fortaleza U23 |
2-1
0-0 |
อีซี วิตอเรีย(ยู 23) 3 | -0.75 | |
FT 01:00 | 6 ซิเอร่า (ยู 23) |
2-1
1-0 |
Fluminense U23 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:00 | [HUN D1-2]วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ |
2-0
1-0 |
อินเตอร์ ตูร์คู[FIN D1-3] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 01:00 | 2 [LUX D1-3]Swift Hesperange(N) |
1-1
1-0 |
ดอมซาเล่[SLO D1-4] 1 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 01:00 | 4 1 [Kos L-5]KF Llapi(N) |
1-1
0-0 |
เอฟเค ชคูปิ[MKD D1-2] 4 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 2 [ALB D1-4]เคเอฟ ลาซี(N) |
1-0
0-0 |
เอฟเค พ๊อดโกริซา[MNE D1-4] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 4 [MAL D1-3]จีซีร่า ยูไนเต็ด(N) |
1-1
0-1 |
เซนต์ จูเลีย[ANDSL-3] 8 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | Parkgate |
0-0
0-0 |
Penistone Church | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 01:30 | [GRE D1-3]เออีเค เอเธนส์ |
3-0
2-0 |
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี[CYP D1-3] | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 01:30 | Yorkshire Amateur |
0-3
0-2 |
กุยเซลีย์ | +1 ▲+1.25 |
|
FT 01:30 | แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน |
1-0
0-0 |
Emley AFC | - | |
FT 01:30 | [RUS PR-13]เอฟซี อูฟา |
4-0
1-0 |
อัล ฟาร์ท[KSA PR-7] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:30 | [ENG CS-12]ดัลลิช แฮมเลต |
0-2
0-1 |
มิลล์วอลล์(ยู 23)[ENG U23 D1-13] 1 | -0.25 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:30 | 1 [NIR D1-5]ลาร์นเอฟซี |
1-0
0-0 |
บาลา ทาวน์[Welsh PR-3] 1 | -0.25 | |
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2) | |||||
FT 01:35 | 3 มาราคานา ซีอี |
3-2
2-1 |
Pacatuba 3 | -2 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:45 | 3 [SVK D1-4]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า |
2-0
2-0 |
มอลตาเอฟซี[MAL D1-6] 3 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 01:45 | 2 [IRE PR-5]โบฮีเมี่ยนส์(N) |
3-0
1-0 |
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์[ICE PR-9] | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 01:45 | 4 [MNE D1-3]Decic Tuzi(N) |
0-1
0-0 |
เดริต้า จิลาน[Kos L-2] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 2 [SAN L-1]เอสพี ลา ฟิโอริต้า(N) |
1-1
0-0 |
บีร์คีร์คารา เอฟซี[MAL D1-4] 3 | +1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:50 | ซิทติ้งบอร์น |
1-0
0-0 |
Hollands Blair | -0.25 | |
FT 02:00 | 1 [FRA D1-5]โอลิมปิก มาร์กเซย(N) |
3-1
0-0 |
เซอร์เวตต์[SUI Sl-3] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 02:00 | [ITA D1-7]เอเอส โรม่า |
10-0
5-0 |
AD Valdinievole Montecatini | - | |
FT 02:00 | 1 บราซิล (ยู 23)(N) |
5-2
1-1 |
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 4 | -1.75 ▲▲▲ ▲-2.75 |
|
FT 02:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน |
2-1
2-1 |
เบเลเนนส์ | - | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 02:00 | 3 1 [4]แรนเจอร์ส ทัลค่า |
1-3
1-1 |
เดปอร์เตส ซานตาครูซ[9] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 02:00 | 5 [6]ซานติเอโก มอร์นิ่ง |
0-0
0-0 |
ซานหลุยส์ คิวโลต[15] 5 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 02:00 | 2 [3]ดิปอรเต่ส เตมูโก |
1-1
0-0 |
คอนอูมโบ ยูนิโด[1] 1 5 | +0 ▲-0.25 |
|
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 02:00 | 1 Tallinding United |
0-1
0-0 |
GAMTEL 1 | +0 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 02:00 | 1 [ICE PR-3]เบรย์ดาบลิค |
2-0
0-0 |
เรซซิ่ง ยูเนียน[LUX D1-4] 1 4 | -1.25 | |
FT 02:00 | 4 [FAR D1-1]เคไอ แคร๊กสวิก |
2-3
2-3 |
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[LAT D1-2] 4 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 02:00 | 1 [BOS PL-2]เอฟเค ซาราเยโว |
0-1
0-1 |
เอฟซี มิลซามี่[MOL D1-3] 4 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 02:00 | 1 [POL PR-4]สลาสค์ วรอคลาวน์ |
2-0
1-0 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[EST D1-3] 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 02:00 | 3 [ALB D1-2]วัลลัซเนีย |
3-0
0-0 |
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค[BOS PL-5] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 3 [NIR D1-3]โคเลอไรน์(N) |
1-2
1-0 |
เอฟเค เวเลซ[BOS PL-3] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 02:15 | [8]กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส |
2-1
0-0 |
ฟจอลเนอร์[5] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 02:15 | 2 [10]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ |
0-1
0-0 |
กอเดรนเกอร์[3] 1 | +0.25 | |
FT 02:15 | 1 [9]ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง |
6-1
2-1 |
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[12] | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 02:15 | 1 [3]เควี เวสตูร์แบร์ |
2-0
1-0 |
คาริ อัคราเนส[11] 3 | -1.5 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 02:15 | 2 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) |
3-3
2-1 |
ไอเอ คาริ (ยู 19) 2 | +1.5 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 02:45 | 2 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ(N) |
1-0
0-0 |
เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 03:00 | 4 [E-6]ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา |
1-0
0-0 |
มิเนรอสเดอกัวยาน่า[E-3] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | อัลฟ์ทาเนส |
5-0
2-0 |
Bjorninn 1 2 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 03:00 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ |
3-0
2-0 |
ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | +0.25 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 03:30 | 5 1 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส |
0-1
0-0 |
FC Carlos Stein 1 3 | +0 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 04:05 | 3 [1]Valour |
1-0
0-0 |
Atletico Ottawa[6] 2 | -0.5 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 04:15 | 1 Real Banjul |
1-0
0-0 |
Brikama United 2 | -0.25 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 04:30 | 4 [14]ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ |
3-1
2-0 |
เดปอร์เตส อิควิกกัว[10] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 05:00 | [5]อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. |
1-1
0-1 |
เดปอร์ติโว คาเปียต้า[16] | -1.25 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 05:10 | 2 โบคา จูเนียร์ส (ญ) |
1-1
1-0 |
ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) 4 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 05:15 | 2 [BRA D1-10]ซานโตส |
1-0
0-0 |
อินดิเพนเดนเต้[ARG D1-8] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 05:15 | 2 [W-2]ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี |
0-1
0-1 |
ซูเลีย เอฟซี[W-6] 4 | -0.5 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 05:15 | 2 1 แรมปรา จูเนียร์(N) |
0-0
0-0 |
ดานูบิโอ เอฟซี 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:00 | 1 Midwest United (W) |
2-2
0-0 |
Corktown AFC (w) | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |