ราคาบอล.cc









ผลบอล 16 กรกฎาคม 2564ผลบอล 15 กรกฎาคม 2564ผลบอล 14 กรกฎาคม 2564ผลบอล 13 กรกฎาคม 2564ผลบอล 12 กรกฎาคม 2564ผลบอล 11 กรกฎาคม 2564ผลบอล 10 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 14 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 06:30 นิวยอร์ก เรดบูลส์(ยู 23)
นิวเจอร์ซีย์โคปา -1.25
-1
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:35 2 [1]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 0-1
0-1
ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก[12] 4 -1
-0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 07:00 [SLV D1(c)-1]อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์
อลาจูเรนเซ่[CRC D1(a)-1] -
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 07:00 [8]เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี(N) 0-0
0-0
แปซิฟิก เอฟซี[2] 3 +0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 4 ฮิวสตัน เอฟซี 1-0
0-0
Round Rock SC 1 3 +0
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 3 [BRA D1-14]เซาเปาโล 1-1
1-1
ราซิ่ง คลับ[ARG D1-6] 4 -0.75
-0.5
-0.75
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 1 [COL D1(a)-8]อเมริกา เด กาลี(N) 0-1
0-0
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[BRA D1-5] 3 +0
+0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 5 [2]กอริติบ้า พีอาร์ 1-1
0-0
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[7] 2 -0.25
+0
FT 07:30 1 [19]ลอนดริน่า พีอาร์ 1-2
0-1
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[8] 1 5 +0
+0.25
FT 07:30 6 [17]วิตอเรีย บีเอ 2-2
2-0
แซมปายโอ้ คอเรีย[3] 3 -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:00 1 [MLS-9]Austin FC 1-3
0-1
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[MEX D1(a)-6] +0.25
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 08:00 1 [58]กาตาร์(N) 3-3
0-0
ปานามา[78] -0.25
+0
-0.5
FT 10:20 [67]ฮอนดูรัส(N) 4-0
1-0
เกรนาดา[160] -1.75

-2.75
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 11:00 1 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 0-1
0-1
โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ +1.75
FT 13:15 วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ 0-5
0-2
ฟารัสช์จันจ์ เอสซี +1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 2-1
1-1
สเตนต้า มิรอสราว่า -
FT 15:00 Ferencvarosi TC B 4-0
3-0
BKV Elore -1
FT 15:00 [CRO D2-10]อินเตอร์ ซาเปรซิค 2-0
0-0
Radnik Sesvete[CRO D2-6] -0.25
FT 15:00 ASU Politehnica Timisoara 2-0
1-0
สโคลาร์เรซิต้า[ROM D2-17] -0.75
-0.5
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 15:15 2 Fakirapool Young Mens Club(N) 0-1
0-1
Fortis FC 1 +0.75
+1
+1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:20 2 ยูนิเรีย เดจ 4-1
2-1
Unirea Ungheni 2 -1
บังคาลอร์ เอ ดิวิชั่น (India Bangalore A Division)
FT 15:30 Rebels FC 4-0
1-0
Blitz FC 1 -1.25
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
Postp 15:30 Prey Veng
National Police Commissary -0.5
FT 15:30 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 3-5
2-4
นากาเวิลด์ เอฟซี 2 +1.75
+2.5
FT 15:30 1 Kirivong Sok Sen Chey 0-1
0-1
Tiffy Army FC 3 +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [POR D1-8]วิตอเรีย กิมาไรส์ 2-1
0-0
วิเซล่า[POR D2-2] -
FT 16:00 [SER D1-17]อินดิจา 0-1
0-1
เอฟเค มอร์นาร์[MNE D2-1] 1 +0.5
FT 16:00 [POL D1-16]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 2-1
1-1
วิสล่า คราคอฟ[POL PR-12] -
FT 16:00 [POR D1-6]ซานตาคลารา 3-0
0-0
โมไรเรนเซ่[POR D1-7] -
FT 16:00 3 [HUN D1-10]บูดาเปสต์ ฮอนเวด 5-0
5-0
ดราว่า[SLO D2-13] 1 -1

-2
FT 16:00 2 [POL D1-3]จีเคเอส ทิคี 2-1
1-0
การ์บาเนียกราโกล[POL D2-8] -1.25
FT 16:00 [FRA D1-2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(N) 4-0
2-0
เลอ ม็องส์[FRA D3-4] -3
-2.25
FT 16:00 [HUN D2E-3]กีไอร์มอต เอสอี 5-0
3-0
อินเตอร์ บราติสลาวา -1.25
FT 16:00 1 [POL PR-11]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก(N) 1-1
0-0
อาริส ลิมาสซอล[CYP D2-1] 2 -1
-1.25
FT 16:00 [CZE D1-11]มลาด้า โบเลสลาฟ 6-1
2-0
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[CZE D2-12] 2 -1.75
-2
japan emperors cup (japan emperors cup)
16:00 [JPN D1-4]นาโกย่า แกรมปัส เอต(N)
ฟาเจียโน โอคายามา[JPN D2-13] -0.75
-1
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:30 Brisbane City (W) 2-1
0-0
บริสเบน โอลิมปิค หญิง 2 +1.75
Australia Victorian Women's Cup (Australia Victorian Women's Cup)
Pend 16:30 Casey Comets (w)
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) +4.25
FT 16:30 Melbourne Knights Women 1-5
1-0
บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 1 +2.5
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup)
Pend 16:30 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ)
อัลบานี่ ครีก (ญ) -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 17:00 อารัวก้า
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า -
17:00 [POR D2-2]วิเซล่า
เบาวิสต้า เอฟซี[POR D1-12] -
south africa confederations cup (south africa confederations cup)
FT 17:00 4 [117]โมซัมบิก(N) 1-0
0-0
นามิเบีย[111] 3 +0
+0.25
FT 17:00 2 [22]เซเนกัล(N) 2-1
1-1
มาลาวี[115] 1 -1.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 17:00 [AUS SASL-9]อดิไลเด้ โอลิมปิค 2-1
0-0
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[AUS SASL-1] +0.5
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 17:00 [11]มูกติยอดด้าเอสเคซี 0-0
0-0
เชค รัสเซล เคซี[7] +0.75
+1
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 1 ทิมพูซิตี้ 6-2
3-2
ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด 2 -2.5
-2.75
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 17:00 2 Canon de Yaounde (w) 1-1
1-1
Renaissance de Figuil Women 1 -1
FT 17:10 Vision Sports Bamenda (W) 1-0
0-0
ASFF Diamare Women 1 -1.25
-1.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Pend 17:15 Nairobi Stima
Kisumu Hot Stars -0.5
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 17:15 ธากา ซิตี้ เอฟซี 0-3
0-2
สวาดฮินาต้า เคเอส +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
17:20 ญี่ปุ่น(ญ)
ออสเตรเลีย (ญ) ยู20 -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:20 [11]ญี่ปุ่น(ญ) 1-0
0-0
ออสเตรเลีย(ญ)[9] 1 -1
-0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 17:20 2 Capalaba Bulldogs U23 0-0
0-0
Brisbane Strikers U23 2 +0
-0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:30 1 1 [11]เอฟซี โซล 0-1
0-1
อินชอนยูไนเต็ด[7] 1 -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 1 [POL D1-12]โคโรน่า คีลเซ่ 1-0
0-0
รุช ซอร์ซอฟ -0.5
-0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 17:30 Sunshine Coast Wanderers U23 1-4
0-4
Brisbane Roar U23 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [BEL D1-4]ราซิ่ง เกงค์ 1-1
0-0
อาแซด อัลค์มาร์[HOL D1-3] -0.25
Macau FA Cup (Macau FA Cup)
FT 18:00 1 Windsor Arch Ka I 5-1
2-0
Casa De Portugal -2
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 18:30 [RUS D2U-7]ไดนาโม บรานัวล์ 1-1
1-1
เอฟซี โนโวซีบีสค์[RUS D2U-5] 1 +0.75
+0.5
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [POR D2-9]คาซ่า เพีย เอซี 2-1
0-0
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ -
Pend 19:00 [POR D2-6]จีดี ชาเวซ
กิล วิเซนเต้[POR D1-11] -
FT 19:00 [ENG L1-21]โรชเดล 1-2
0-2
บาร์นสลีย์[ENG LCH-5] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Pend 19:00 Coast Stima
Fortune Sacco +0.5
Pend 19:00 Soy United
Vihiga Bullets +0.5
FT 19:00 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 2-1
1-1
Modern Coast -0.25
FT 19:00 3 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 2-1
2-0
วาซิโต้ เอฟซี 2 -0.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 19:00 2 ซิดยูชอร์ 8 4-1
1-1
อัลไต เอฟเค 1 -1.75
-2
Australia U20 League (Australia U20 League)
FT 19:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 0-1
0-0
บัลแคทต้า(ยู20) 2 -1.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:10 Kibera Black Stars 0-0
0-0
MCF FC 2 -0.25
FT 19:10 2 Mwatate United 0-2
0-2
FC Talanta 2 +0.25
+0
+0.25
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 19:10 1 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 3-0
1-0
ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด 4 -0.5
-0.75
-0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:15 2 Muranga Seal 2-1
1-1
โซนี่ ซูการ์ 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 19:30 [HOL D2-10]เอฟซี ออสส์
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[HOL D2-7] -
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 19:30 1 อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี 1-1
0-0
ฟอร์ตเชือเอฟซี 1 3 +0
+0.25
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
FT 19:30 2 Aigle Royal Menoua 0-1
0-1
OFTA of Kribi +0
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:35 3 Shabana FC 0-0
0-0
Migori Youth 3 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [CZE CFLM-7]ฮลูชิน 3-1
3-0
โอปาว่า[CZE D1-18] +1.25
+0.75
+0
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 20:00 [RUS D2U-8]โนสต้า โนโวทรอย 1-3
1-1
Torpedo Miass -1
-1.25
-1
brazil youth (brazil youth)
FT 20:00 1 วาสโก ดา กามา (ยู 20)(N) 2-0
1-0
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1 4 -1.25
south africa confederations cup (south africa confederations cup)
FT 20:00 4 [154]ซวาซิแลนด์(N) 1-1
1-0
บอตสวานา[150] 3 +0
FT 20:00 1 [75]แอฟริกาใต้ 0-0
0-0
แซมเบีย[87] 1 -0.25
-0.5
20:00 นามิเบีย
โมซัมบิก -
20:00 บอตสวานา
ซวาซิแลนด์ -
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 20:05 [RUS D2U-13]เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 0-4
0-4
FK Spartak Tuymazy -
Macau FA Cup (Macau FA Cup)
FT 20:15 1 Lun Lok 0-5
0-1
เฉิงฟุง 1 +1.25
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:20 [GER D1-9]สตุ๊ตการ์ต(N) 1-1
1-1
ดาร์มสตัดท์[GER D2-11] -1
-0.75
FT 20:30 [BUL D1-7]เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-0
1-0
เอฟซี โซโสโพล[BUL D2-8] -
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 20:30 1 อัมคาร์ เพิร์ม 2-2
2-1
เอฟเค ทิวเมน +0.5
+0.75
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 [BEL D1-13]ชาเลอร์รัว 2-2
1-1
Jeunesse Molenbeek[BEL D2-6] -
FT 21:00 [TUR D1-9]กาเซียนเทปสปอร์ 2-1
2-0
สแตนดาร์ด ซัมเควียท[AZE D1-3] -
FT 21:00 1 [GER D1-4]โวล์ฟสบวร์ก(N) 0-1
0-0
โฮลสไตน์ คีล[GER D2-13] 1 -1.25
-0.5
FT 21:00 [HOL D2-4]อัลเมเร่ ซิตี้(N) 3-0
3-0
เอ็มวีวี มาสทริสช์[HOL D2-11] -1
-0.5
FT 21:00 [GER D2-1]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 6-0
4-0
บอนเนอร์ 1 -3.75
-3.5
FT 21:00 [UKR D1-12]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1-1
0-1
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ[MKD D1-4] -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 21:00 4 1 [KAZ PR-3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 2-0
1-0
มัคคาบี้ ไฮฟา[ISR D1-1] 1 3 +0
-0.25
+0
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 21:00 Yadro St. Petersburg 0-2
0-1
St Petersburg Nevada +1.25
FT 21:00 Dinamo Saint Petersburg 2-2
1-0
เอฟเค ชิต้า -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 21:00 [8]แบกแดด 0-0
0-0
Naft Misan[14] -
FT 21:00 [18]Al Talaba 1-1
1-0
Al-Hudod[19] -
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 21:00 1 โคตอน สปอร์ต 0-0
0-0
แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 2 -0.75
FT 21:00 ยัง สปอร์ต 0-0
0-0
Canon Yaounde 2 +0
-0.25
FT 21:00 1 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง 0-2
0-0
Bamboutos de 3 -0.25
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
FT 21:00 2 Stade FC de Bertoua 1-0
0-0
Unisport Bafang 2 -0.5
FT 21:00 2 nternational Sporting De Douala 2-1
1-0
Fauve Azur Elite 2 +0.25
Nigeria Cup (Nigeria Cup)
FT 21:20 3 1 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 1-1
1-0
กอมเบยูไนเต็ด 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 [CZE D2-1]ฮราเดตส์กราลอเว 6-1
2-1
SK Mondi Steti 1 -2.5

-3.5
FT 21:30 3 1 [BUL D2-2]โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0-1
0-0
โบเตฟ วราตซา[BUL D1-12] 2 +0
-0.25
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 21:30 4 Yafoot FC 1-3
0-2
Fovu de Baham +0.5
+0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 21:30 1 TPS Turku II 1-1
1-0
วีจี 62 2 -2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 Pirin 2002 Razlog 1-3
0-2
Marek Dupnitza -
FT 22:00 [RUS D2S-13]มาชูค- เคเอ็มวี 3-0
2-0
Zenit St. Petersburg U20 -
FT 22:00 [UKR D2-9]เฮอร์กี้-สปอร์ท 2-2
0-1
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย[UKR D1-8] -
FT 22:00 พิลิแกน โลวิส 1-0
0-0
เออซุส วอร์ซอ +0
FT 22:00 [FRA D1-1]ลีลล์ 0-1
0-1
เคเอเอ เกนท์[BEL D1-7] -
Pend 22:00 เอฟซี ดาบาส
โกมาโรม วีเอสอี -1
-1.5
FT 22:00 MFK Snina 2-4
1-2
เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) -0.5
-0.75
FT 22:00 [TUR D1-4]แทร็บซอนสปอร์(N) 5-3
0-0
อุมรานิเยสปอร์[TUR D2-8] -1.5
-1.25
FT 22:00 [FRA D1-14]แร็งส์ 1-0
1-0
ปารีส เอฟซี[FRA D2-5] -
FT 22:00 [HUN D2E-12]กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 0-3
0-1
วาซาส[HUN D2E-2] +0.25
+0.5
Postp 22:00 [CZE CFLM-12]เวลเก เมซิริคิ
เบอโน่ 2 -0.75
FT 22:00 ACS Viitorul Simian 0-0
0-0
พานดูรี ทาร์กู-จิอู[ROM D2-19] 1 +0.75
+0.5
FT 22:00 [RUS PR-10]เอฟซี คราซ์โนดาร์(N) 2-2
0-1
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ[CZE D1-13] 1 -0.75
-1
FT 22:00 [FRA D1-18]น็องต์ 1-0
0-0
แก็งก็อง[FRA D2-9] -
Postp 22:00 [BUL D1-9]เลฟสกี้ โซเฟีย
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[BUL D2-3] -
FT 22:00 [GER D1-14]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(N) 4-4
3-1
ฮันโนเวอร์ 96[GER D2-5] -1
-0.25
-0.5
22:00 [CZE D2-1]ฮราเดตส์กราลอเว
เอฟเค นาชอด-เดสเน่ -
FT 22:00 [BOS PL-7]เอฟเค เซลเยซนิการ์ 2-2
0-0
ปาคซิ เซ[HUN D1-4] +0.5
FT 22:00 2 [GER D2-18]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1-0
1-0
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[GER D2-2] +0.75
+0.5
FT 22:00 2 [RUS PR-8]เอฟเค คิมกี้ 2-3
0-1
เอฟเค โซชิ[RUS PR-4] 2 +0.25
+0
+0.25
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 22:00 3 [ARM D1-1]อลาชเคิร์ต(N) 0-0
0-0
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี[Welsh PR-1] 2 -0.75
-1.5
-1.25
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 22:00 Khimik Dzerzhinsk 0-0
0-0
FK Volna Nizhegorodskaya -
FT 22:00 [RUS D2C-16]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0-2
0-1
Dinamo Vladivostok +1.25
FT 22:00 [RUS D2W-11]Dnepr Smolensk 0-0
0-0
ลูกิ อีเนอร์จีย่า[RUS D2W-13] -0.5
+0
FT 22:00 [RUS D2C-13]คแวนท์ ออบนินส์ค 0-3
0-0
Kairat Moskva -0.25
FT 22:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 1-0
0-0
เซนิต เปนซา -1.5
-1.75
FT 22:00 1 [RUS D2W-10]ซนามย่า ทรูด้า 1-1
0-1
Peresvet Podolsk 2 -1.5
FT 22:00 1 Znamya Noginsk 3-0
1-0
เอฟเค โคลอมนา[RUS D2W-15] 1 -1.25
-1
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 22:00 2 [10]Tallinna JK Legion B 3-2
2-0
Tallinna FC Ararat TTU[5] 1 +0.25
+0
+0.25
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 22:00 2 [4]อิสทิโล ดูชานบี 2-0
1-0
FC Khatlon[5] 1 -1.5
-1.75
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:00 ดาร์เนส 0-0
0-0
อัล อัคห์ดาร์ -
FT 22:00 Altai Phoenix 1-0
1-0
อัล-ตาฮัดดี้ -
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
FT 22:00 2 Delta Force FC 0-0
0-0
Ekiti United FC 2 -1
-0.75
Pend 22:05 Malumfashi FC
โคกียูไนเต็ด -1.25
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
FT 22:20 1 Racing de Bafoussam 4-0
1-0
เอเอส มาเตล็อต -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 4 [CZE CFLM-3]ไวสคอป 0-0
0-0
ทีเจ สตาร์เบอร์โน -1.25
-1.75
FT 22:30 [BUL D1-7]เชอร์โน มอร์วาร์น่า 3-0
1-0
FC Dobrudzha[BUL D2-14] -
FT 22:30 2 [HUN D1-10]บูดาเปสต์ ฮอนเวด 3-5
0-2
ไพรบราม[CZE D1-17] 1 -0.5
-0.25
FT 22:30 [BUL D1-13]อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 1-0
0-0
สปาร์ตัก วาร์นา[BUL D2-16] -0.5
Abd 22:30 [CZE CFLM-6]ฟรีเดค-มิสตัค
วิทโควิซ -
FT 22:30 [POL D1-9]วิดซอว์ ลอดส์ 4-1
0-0
Hutnik Krakow[POL D2-12] -
FT 22:30 เอฟซี แซมบี 3-0
1-0
อองตองต์ เอสเอสจี[FRA D4B-14] 3 -1.75
FT 22:30 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี 3-1
2-0
UFC Nagykanizsa +0
-0.5
-0.25
FT 22:30 [GER RegNE-4]คาร์ล ไซส์ เยน่า 6-1
4-0
วีเอฟซี พลูเอน -
FT 22:30 [GER RegNE-1]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 2-5
1-1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[GER D1-7] +1.75
+1.5
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 22:30 1 [RUS D2C-11]อแวนการ์ด คุร์สค์ 6-0
1-0
ซัลยุต[RUS D2C-4] 2 +0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:30 อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) 0-0
0-0
อัล ซาวิ เอ -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 OPS-jp 9-1
6-0
OsPa 3 -4
Pend 22:30 FC Raahe
Tervarit-j -0.25
FT 22:30 1 โรลล่อน โปเจ็ท 1-6
0-2
ทีพี 47 โตริโน่ +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [BUL D2-12]Septemvri Simitli 2-0
2-0
Pirin Gotse Delchev -
Pend 22:59 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน -
FT 22:59 [POR D2-8]เอสแอล เบนฟิก้า บี 1-3
0-0
อูเนียว ไลเรีย -
FT 22:59 [DEN D1-12]สคีฟซ์ ไอเค 1-0
0-0
โฮลสเตโบร บีเค 1 -1.25
FT 22:59 [CZE D2-13]บลานส์โค 4-3
4-1
เอสซี ซนอย์โม[CZE CFLM-16] 1 -1.25
-1.5
-1.25
FT 22:59 [SPA D32-3]เอสดี อมอเรเบียต้า 1-1
0-1
บูร์โกส ซีเอฟ[SPA D31-1] -0.25
+0
-0.25
FT 22:59 1 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 5-1
5-0
สเตล บิเซค 1 +0
+0.5
FT 22:59 Banik Most Sous 1-3
0-2
สโลวาน ลิเบอเรช 2 +0.75
+0.5
+0.75
FT 22:59 เซกรัล 2-1
1-1
Dabas-Gyon FC +0
-0.25
FT 22:59 [CZE CFLM-11]เออเฮิสกี้ บรอด 1-0
0-0
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา +0.25
+0
FT 22:59 [POL D2-2]จีเคเอส คาโตวีตเซ 2-1
2-0
จีเคเอสเบลชาโตว์[POL D1-18] -0.75

-1.75
FT 22:59 Hassia Bingen 0-0
0-0
SG Eintracht Bad Kreuznach -2
-1.75
Cancel 22:59 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน
Wuppertaler +2
+2.25
+2
FT 22:59 1 [CRO D1-10]NK Varazdin 4-0
1-0
NK Dubrava Zagreb[CRO D2-9] 1 -0.75
-1
FT 22:59 [HUN D1-11]ดิออสกียอร์ วีทีเค 2-0
2-0
เอฟเค โคซิค[SVK D2-5] -0.75
-0.5
FT 22:59 Sokol Lanzho 0-1
0-0
เอสเค ลิเซน 1 +1.25
+1.5
FT 22:59 [FRA D1-8]มงต์เปลลิเย่ร์ 1-0
1-0
โรเดซ อเวรอน[FRA D2-15] -
22:59 [MKD D1-7]อคาเดมี่ ปานเดฟ
Olimpus Skopje Balashikha -
FT 22:59 3 [HUN D2E-13]ซิโอฟอค เอฟซี 3-2
2-0
Ivancsa 2 -0.25
-0.75
FT 22:59 3 [BEL D2-1]แซงต์ กิลลุส(N) 1-1
1-0
วาล็องเซียนส์[FRA D2-11] 3 -0.5
-0.75
FT 22:59 [CZE D2-6]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 6-0
2-0
FK Zbuzany 1953[CZE CFLB-4] -1.25
-2
FT 22:59 [FRA D2-2]แกลร์กมงต์ ฟุต(N) 0-0
0-0
เกรอน็อบล์[FRA D2-4] 1 -0.25
FT 22:59 VfB 1921 Krieschow 2-2
1-0
วีเอสจี อัลท์ไลนิค -
Postp 22:59 [DEN D1-6]เฮอฟอล์จ โคเก้
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ[DEN D2B-2] -
FT 22:59 1 [BEL D1-15]Germinal Beerschot Antwerpen 1-2
0-1
อูเทร็คท์[HOL D1-6] 3 +0
+0.25
FT 22:59 [POL D1-5]เอลเคเอสลอดซ์ 3-1
2-0
KP Calisia Kalisz[POL D2-5] -0.75
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 22:59 Krasava Odintsovo 3-0
1-0
Metallurg Vidnoye -0.75
-1
FT 22:59 3 [RUS D2W-9]ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 2-0
1-0
เอฟซี มูรอม[RUS D2W-12] 1 -0.5
-0.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 22:59 2 [2]ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 4-1
1-0
มาเกร็ฟ เท็ทวอน[8] -0.75
-1.25
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 22:59 Kristiine JK 5-3
4-3
Jogeva Wolves -
FT 22:59 เอฟซี โคเซ่ 0-2
0-0
Maksatransport) -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:59 [10]เจเคเวลโค่ทาร์ทู 0-4
0-2
เอฟซี มาร์ดู[1] +3.25
+3
+3.25
FT 22:59 1 [4]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 1-2
1-1
ปาร์นู เจเค[7] 2 -1
-0.5
FT 22:59 2 [2]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 1-0
0-0
เอฟซี เอลวา[8] -2.25
-2.5
FT 22:59 1 [5]เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 2-3
2-1
ทาร์ตู เจเค มัก 2[9] 1 -2.25
-1.5
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 22:59 [4]วาปรุส แปร์นู(ญ) 4-2
2-1
Suure-Jaani United (w)[5] -1.5
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 22:59 1 Niroye Zamini 1-1
0-0
Shams Azar Qazvin 3 -0.25
-0.75
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 22:59 2 เอสโปลี 0-0
0-0
Juventud FC 2 -0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Pend 22:59 JJK/2
Komeetat +1
FT 22:59 4 HauPa 3-1
3-0
คาจฮา 3 +0.25
FT 22:59 1 KyPa 0-2
0-1
Liry 2 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:00 1 Olimpus Skopje Balashikha 2-0
1-0
อคาเดมี่ ปานเดฟ -
FT 23:00 [POL D2-6]เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 3-0
1-0
โอดร้า วูดซิลอดซ์ -
FT 23:00 [FRA D2-17]ก็อง(N) 3-1
0-0
โอร์แลงส์ ยูเอส[FRA D3-6] -0.25
+0
FT 23:00 [SER D2-7]FK Graficar Beograd 2-2
0-1
เบรกัลนิก้า สติป[MKD D2E-1] 1 +0.25
FT 23:30 1 Werderaner FC Viktoria 1-2
0-1
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1 +1.75
+2
+1.5
FT 23:30 Sportfreunde Dorfmerkingen 1-2
1-1
วีเอฟอาร์ อาเล่น -
Postp 23:30 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน
SV Grun-Weiss Lubben -2.25
-2.75
FT 23:30 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 3-3
0-0
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 23:30 2 [13]ซีเอสวายดี บราเนกเชีย(N) 1-2
1-0
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน[7] 4 +0
+0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 23:30 [11]อาร์บิล 1-0
0-0
Alsinaat Alkahrabaiya[17] -
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 23:30 [6]Laanemaa Haapsalu 4-3
2-1
Viimsi MRJK[1] -
FT 23:30 [3]ทาบาซาลู ชาร์ม่า 0-2
0-2
Vandra JK Vaprus[9] 1 -1.75
-2
FT 23:30 3 [4]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 1-3
0-1
Halliu football College[2] 4 +1.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:30 2 2nd Infantry Battalion Gambia 2-2
1-1
Jam City 2 +0.75
+1
FT 23:30 2 Latrikunda Utd 0-1
0-1
PSV Wellingara 2 +0
FT 23:30 1 Steve Biko 1-2
1-0
Falcons FC 1 +0
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
Pend 23:30 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก
Djoliba -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:50 3 1 CSD Amatitlan 0-0
0-0
เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 2 +0.25

ผลฟุตบอลวัน 15 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
FT 00:00 [CRO D2-11]NK Orijent Rijeka 1-1
1-1
เอ็นเค โอปาติยา[CRO D2-7] +0
+0.25
FT 00:00 [ROM D1-10]ยูทีเอ อารัด 3-2
2-1
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา[ROM D2-15] -1.5

-2.75
-2
Postp 00:00 [DEN D2A-5]ทิซเตด เอฟซี
เจมส์เมอบังค์[DEN D2A-1] -
FT 00:00 [FRA D3-2]เกววีลย์ อูแอส 0-1
0-0
เรด สตาร์ 93[FRA D3-7] -
00:00 ชาลเก เยาวชน
SpVg Schonnebeck -
FT 00:00 [CRO D2-4]เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 0-2
0-1
Bijelo Brdo[CRO D2-3] 1 +0
Postp 00:00 [DEN D1-3]เอสเบิร์ก
เฟลนสบวร์ก 08 -0.75
FT 00:00 [GER RegNE-11]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 5-0
4-0
เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ -
FT 00:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 4-1
2-0
SpVg Schonnebeck -1
-1.25
-1
00:00 ชาลเก เยาวชน
SpVg Schonnebeck -
FT 00:00 1 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 2-0
0-0
Bocholt FC 1 -1.5
-2
FT 00:00 [SUI Sl-9]เอฟซี ซิยง 0-2
0-2
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-1] +0.75
FT 00:00 FC Kilia Kiel 2-1
2-1
โฮลสไตน์ คีล 2 -
FT 00:00 Grimma 0-3
0-2
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก -
FT 00:00 [SPA D1-16]อลาเบส 1-3
1-1
ยูดี โลโกรนเยส -
FT 00:00 TSV Pansdorf 0-5
0-3
Phonix Lubeck +1

+2
Pend 00:00 [FRA D2-13]อฌักซิโอ้
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้[FRA D4B-10] -
FT 00:00 [BEL D2-5]KMSK Deinze 1-3
1-0
ซูลเต้ วาเรเกม[BEL D1-10] 2 +1.25

+0.25
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 00:00 4 [AZE D1-1]เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 2-1
0-0
ดินาโม ทบิลิซี[GEO D1-2] 6 -0.5
-0.25
-0.5
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League)
FT 00:00 3 AS Dakar Sacre Coeur 1-3
0-1
US Goree 1 +0
FT 00:00 3 CNEPS Excellence 2-1
0-0
เอเอสซี จาราฟ 2 -0.5
-0.25
FT 00:00 เจเนอเรชั่น ฟุต 1-1
0-0
Teunhueth FC +0
FT 00:00 1 พิกินี 0-1
0-1
เอเอส โดอานเนส ดาการ์ 6 -0.25
-0.5
FT 00:00 Mbour 0-1
0-0
ASEC Ndiambour -
FT 00:00 Casa Sports Zinguinchor 0-0
0-0
Diambars 2 -0.5
FT 00:00 NGB ASC Niarry Tally 3-0
1-0
Toure Kunda Footpro -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:30 EN Terai ne treatment table
พรูเบน มุนสเตอร์ -
Postp 00:30 FC Eintracht Rheine
พรูเบน มุนสเตอร์ +2.5
+3
+2.75
00:30 [POR D1-1]สปอร์ติ้ง ลิสบอน
เคเอเอ เกนท์[BEL D1-7] -
FT 00:30 FC Zuzenhausen 5-2
1-1
Neckarsulmer Sport-Union -
00:30 EN Terai ne treatment table
พรูเบน มุนสเตอร์ -
FT 00:30 FSV Kuhlungsborn 1-4
0-0
ฮันซ่า รอสต๊อค 2 -
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
FT 00:45 [4]เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)(N) 1-1
1-0
วาเลเรนก้า (ญ)[3] +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:00 [POR D1-1]สปอร์ติ้ง ลิสบอน
เคเอเอ เกนท์[BEL D1-7] -
FT 01:00 [GRE D1-1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 3-0
2-0
อาริส ซาโลนิก้า[GRE D1-2] -1.25
-1
FT 01:00 [GER RegS-20]TSV Schott Mainz 2-0
1-0
VfB Ginsheim 4 -0.5
Pend 01:00 Brigg Town
Cleethorpes Town -
FT 01:00 1 [RUS PR-2]สปาร์ตัก มอสโก 4-0
1-0
รูบิน คาซาน[RUS PR-5] 2 -0.5
-0.25
-0.5
01:00 [RUS PR-5]รูบิน คาซาน
สปาร์ตัก มอสโก[RUS PR-2] +0.75
+0.5
FT 01:00 บิชอป โอ๊คแลนด์ 0-3
0-1
มิดเดิลสโบรห์ -
FT 01:00 [HOL D1-2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 1-0
1-0
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[GRE D1-4] 3 -0.75
-1
FT 01:00 เบลา คีล 1-1
0-1
เดน บอสช์ +1.75
+1.5
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 01:00 2 [POL PR-1]ลีเกีย วอร์ซอว์ 2-0
1-0
โบโด กลิมท์[NOR D1-2] 1 -0.25
-1
-0.75
brazil youth (brazil youth)
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน)
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) -0.25
FT 01:00 2 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 1-1
0-0
อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 2 -0.25
FT 01:00 4 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 0-3
0-3
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 2 +0.5
FT 01:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 3-1
2-0
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 2 +0
-0.25
FT 01:00 4 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 2-1
2-1
บาเฮีย (เยาวชน) 4 +0
-0.25
FT 01:00 3 ซิเอร่า(เยาวชน) 2-1
0-1
ซานโตส(เยาวชน) 4 -0.25
-0.5
-0.25
FT 01:00 3 1 เซาเปาโล(เยาวชน) 1-1
0-1
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 4 -1
-1.25
-0.75
FT 01:00 4 ครูไซโร่ (เยาวชน) 3-2
0-0
แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 1 -0.75
-1
-0.75
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 2 1 อเมริกาโน่ อาร์เจ 1-1
0-0
Artsul RJ 1 3 -0.25
+0
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20) 5-0
2-0
Goncalense FC U20 1 -2
-2.5
FT 01:00 4 คาโบเฟรนเซ่(ยู 20) 0-0
0-0
ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20) 2 -0.5
FT 01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 1-0
1-0
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 1 -0.25
+0
FT 01:00 1 บันกู (ยู 20) 1-2
1-0
โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 1 +0
+0.25
FT 01:00 4 Audax Rio EC U20 1-1
0-0
ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) 1 2 +0.75
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 01:15 3 [9]อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0-1
0-1
ดิฟาร์ เอล จาดิดา[13] 3 +0
-0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 Barbate CF 0-6
0-3
คาดิส[SPA D1-12] -
FT 01:30 พอลตัน โรเวอร์ 1-2
1-2
บาธ ซิตี้ +1
+1.25
FT 01:30 แชแทม ทาวน์ 2-7
0-5
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด +1.25
FT 01:30 Saltash United 0-7
0-2
พลีมัธ อาร์ไกล์ -
Pend 01:30 Eccleshill United
แบรดฟอร์ด ซิตี้ -
FT 01:30 [ENG CS-5]เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-1
0-0
สตีฟเนจ โบโรห์[ENG L2-14] +0.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:30 2 Kilbarrack United 5-0
3-0
Swords Celtic FC 1 +0.25
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2)
FT 01:30 4 ฟลอเรสต้า ซีอี 1-2
0-0
มาชารังกัวเป ซีอี 2 -1

+0
-0.5
Northern Ireland Cup Women (Northern Ireland Cup Women)
Pend 01:30 Comber Recreation FC (w)
อีสต์ เบลฟัสต์(ญ) +0.5
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
FT 01:35 3 [ARG D2B-11]ซาน เทลโม่(N) 1-0
0-0
บานฟิลด์[ARG D1-10] 3 +0.75
+0.5
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 [ENG-S CE-5]แทมเวิร์ธ 3-1
3-0
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[ENG PR-19] -
FT 01:45 2 Winterton Rangers 0-2
0-1
ฟริคลีย์ แอธเลติก 1 +0.25
01:45 [ENG-N PR-5]วิตตัน อัลเบียน
Crewe XI -
FT 01:45 เบดฟอร์ด ทาวน์ 0-5
0-2
ลูตัน ทาวน์[ENG LCH-12] -
FT 01:45 1 Quorn 2-2
1-0
Shepshed Dynamo -0.25
FT 01:45 เกรย์ส แอธเลติก 3-3
2-1
ฟีนิกซ์สปอร์ต -0.75
01:45 ฟริคลีย์ แอธเลติก
Winterton Rangers -
FT 01:45 [ENG LCH-19]บริสตอล ซิตี้ 0-0
0-0
เซลติก[SCO PR-2] +0.5
+1
FT 01:45 [ENG-N PR-5]วิตตัน อัลเบียน 0-6
0-4
ครูว์ อเล็กซานดร้า[ENG L1-12] +1.5
+1.75
Scotland League Cup (Scotland League Cup)
FT 01:45 1 [SCO CH-7]อาร์บรอท 2-0
0-0
อีสต์ ไฟฟ์[SCO L1-6] 2 -0.5
-0.25
-0.5
FT 01:45 [SCO PR-9]ดันดี ยูไนเต็ด 6-1
4-1
เอลจิน ซิตี้[SCO L2-5] -1.75
-2
FT 01:45 [SCO L2-1]ควีนส์ ปาร์ค 0-1
0-1
มาเธอร์เวลล์[SCO PR-8] +1.25
+1
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 01:45 Sion Swifts (w) 2-1
0-0
เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) -3

-2

-3
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 01:45 4 1 CA San Fernando 2-1
2-1
CSD Fontana 1 5 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 [POR D1-1]สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2-2
1-0
ปอร์ติโมเนนเซ่[POR D1-14] -0.75
-1
Cancel 02:00 Tavistock AFC
พลีมัธ อาร์ไกล์ -
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 02:00 SD Quito 0-0
0-0
Deportivo Aampetra 2 +0.5
+0.25
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 02:15 [9]กรินดาวิค (ญ) 1-0
0-0
อัฟตูเลดิ้ง (ญ)[2] 1 +1.75
+1.25
+1.5
FT 02:15 [8]HK Kopavogur (W) 2-2
1-1
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)[4] +0.75
+0.5
+0
FT 02:15 2 [7]อัคราเนส(ญ) 0-2
0-1
Grotta Womens[6] 1 +0
-0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 02:30 3 Porto Velho EC 1-1
1-0
Real Desportivo/RO 4 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 03:00 5 Mixto U19 1-1
1-1
Uniao Figueira de Lorvao U19 3 +0.5
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 03:00 [9]เจเอส คาบิลี่ 1-1
0-0
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์[16] -0.75
-0.5
brazil youth (brazil youth)
FT 03:00 4 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 1-2
1-1
เกรมิโอ้ (เยาวชน) 4 +0
+0.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:00 4 Cumbaya FC 3-1
0-0
ซีดี เปอร์โต กีโต 1 -0.75
FT 03:00 4 Chacaritas SC 0-0
0-0
กัวเลซีโอเอสซี 4 -0.25
+0
FT 03:00 ปอร์โต วิ โฮ 2-0
2-0
ซีดี เอล นาซิอองนาล -0.25
-0.75
-0.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
Pend 03:00 KFB
Skallagrimur -
FT 03:00 1 Hond Midasar 0-13
0-6
อีเมียร์ 1 +3
+3.5
FT 03:00 2 เคเอ็ม เรคยาวิก 6-1
1-0
อลาฟอสส์ +1.75

+0.5
FT 03:15 4 Arborg 2-1
1-0
Isbjörninn 2 -1.5
-1.75
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 03:30 1 [5]เอ็มซีโอ อุจดา 0-2
0-0
วีแดด คาซาบลานก้า[1] 4 +0.5
+0.75
FT 03:40 1 [12]SCCM Chabab Mohamedia 1-1
0-0
แมคฮาร์บ[7] 5 -0.25
+0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 [13]เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0-1
0-1
โกยาส[5] 5 +0
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 05:00 3 [5]ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0-0
0-0
โคเบรลัว[11] 3 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 05:00 เพนซาโคลา(ญ)
Pensacola Academy (w) -5
-5.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 05:05 1 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ(N) 2-1
1-0
โรชา เอฟซี 3 +0
+0.25
+0
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 05:15 2 [ARG D1-1]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 1-0
1-0
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[ECU D1(a)-2] 4 -0.5
-0.25
FT 05:15 3 [CHI D1-2]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 0-1
0-1
พัลไมรัส[BRA D1-1] 3 +0.5
+0.75
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 3 [PER D1(c)-3]สปอร์ติ้งคริสตัล(N) 2-1
0-0
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[ARG D1-24] 2 -0.5
-0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 05:15 3 FC Surge (W) 1-0
0-0
Cape Coral Cyclones (W) 2 -0.5
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 05:35 4 1 Dublanc FC 3-1
2-1
East Central FC 2 -2.5
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 06:00 1 [6]ยอร์ก 9 เอฟซี(N) 0-0
0-0
Cavalry FC[3] 4 +0
+0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 Jacksonville Armada U23 1-3
1-2
นิว ออร์ลีนส์ เจสเตอร์ 5 -1.25
FT 06:00 3 Chattanooga Red Wolves 2-1
1-0
Tormenta FC 2 -0.5
-0.25
-0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:00 ฟลอริดา ครัช (ญ) 0-2
0-2
Clermont Kicks FC (W) -1.75
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2)
FT 06:00 6 CA Carlos Renaux 1-2
1-0
Guarani de Palhoca 4 -1
-0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน