ผลบอล 15 กรกฎาคม 2564ผลบอล 14 กรกฎาคม 2564ผลบอล 13 กรกฎาคม 2564ผลบอล 12 กรกฎาคม 2564ผลบอล 11 กรกฎาคม 2564ผลบอล 10 กรกฎาคม 2564ผลบอล 9 กรกฎาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 13 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:30 | 3 แมนแฮตตัน เอสซี |
2-1
1-0 |
เอฟซี โมทาวน์ 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:10 | 1 [A-3]ซานมาร์ติน ทูคูมัน |
1-2
0-1 |
คิลเมส[A-6] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:30 | 1 [MEX D1(a)-2]พูมาส ยูนัม(N) |
2-2
0-1 |
กัวเรตาโร่ เอฟซี[MEX D1(a)-17] | -0.25 | |
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ) | |||||
FT 08:00 | 4 [50]คอสตาริกา(N) |
3-1
2-1 |
กวาเดอลูป 1 2 | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 08:00 | 1 ชิคาโก ซิตี้ เอสซี (ญ) |
3-3
2-1 |
Milwaukee Bavarian SC (W) 1 | +0.5 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 08:35 | 6 [18]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่[22] 1 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women) | |||||
FT 11:00 | Kumilla Utd (W) |
0-1
0-1 |
FC Brahmanbaria (W) 2 | +0.25 | |
FT 13:00 | Bashundhara Kings (W) |
3-0
2-0 |
สปอร์ติง(ญ) | -2.5 ▼-2.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 13:30 | [ISR D3S-4]อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี |
2-3
0-1 |
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[ISR D2-5] | +0 | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 14:30 | 3 [B-6]จีน (ยู20)(N) |
2-2
2-0 |
Yichun Weihu[B-3] 4 | -0.25 | |
FT 14:30 | 1 [A-7]ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) |
0-2
0-1 |
ชานซี เมโทรโพลิส[A-1] 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 14:30 | 1 [B-1]ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) |
1-0
0-0 |
Wuxi Wugou[B-5] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 14:30 | [A-2]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) |
1-1
1-0 |
Hebei Gongfu[A-3] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 15:00 | 2 [C-4]Xiamen Ludao(N) |
2-1
0-0 |
Yanbian Longding[C-8] | -2.25 ▲▲▲-3 ▼▼-2.5 |
|
FT 15:00 | 1 [CHA D2B-4]Qingdao Zhongchuang Hengtai(N) |
3-1
2-0 |
ฮูวนาน บิลโลวส์[CHA D2A-9] | -1 ▲▲▲ ▲▲-2.25 |
|
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 15:15 | 1 ทวีด ยูไนเต็ด (สำรอง) |
4-0
1-0 |
Pacific Pines Reserves | -2 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:30 | [FRA D1-20]ดิฌง |
0-3
0-0 |
บรูค พีรอนนาส[FRA D3-10] | - | |
บังคาลอร์ เอ ดิวิชั่น (India Bangalore A Division) | |||||
FT 15:30 | 3 1 บียู เอฟซี |
1-0
0-0 |
Parikrama 1 1 | +1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:50 | เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี |
0-2
0-1 |
บานิค ออสตราว่า 2[CZE CFLM-9] | +0.5 | |
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 15:55 | 1 Mudgeeraba SC Reserves |
4-2
2-1 |
Nerang B Reserves 1 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | [POL D1-4]อาร์ก้า กดิเนีย(N) |
2-1
0-0 |
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[POL PR-10] 1 | +0.5 | |
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 16:00 | Ormeau Reserves |
1-5
0-3 |
Legends Reserves 2 | +0 | |
FT 16:00 | 2 Tallebudgera Reserves |
7-2
5-1 |
Runaway Bay II Reserves | -2 | |
FT 16:00 | Tamborine Mountain Eagles Reserves |
2-1
0-1 |
Musgrave B Reserves | +0.75 | |
Australia Victorian Women's Cup (Australia Victorian Women's Cup) | |||||
FT 16:20 | 1 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) |
4-0
3-0 |
อาลาเมน (ญ) 1 | -2.5 ▲▲-3 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 16:30 | 2 [A-4]เสฉวน(N) |
1-0
0-0 |
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง[C-3] 2 | -0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:30 | 2 [4]โกลด์ โคสต์ ไนท์ |
3-3
2-1 |
บริสแบน สไตรเกอร์ส[14] 2 | -2.75 ▲▲▲-3.5 |
|
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup) | |||||
FT 16:30 | 4 [AUS BPLD1-4]โลแกน เมโทร |
4-2
2-1 |
ไพน์ฮิลส์[AUS BPLD1-2] | +0 | |
FT 16:30 | 2 1 [AUS BPLD1-6]ม็อกกิล เอฟซี |
2-2
2-1 |
เนอร์เล่ย์ เอฟซี[AUS BPLD1-7] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 16:30 | 1 Burleigh Heads |
1-1
0-1 |
Musgrave Yellow 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 16:30 | 2 มิทเชลตัน เอฟซี |
3-2
1-1 |
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 1 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship) | |||||
FT 16:30 | 3 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี |
4-5
1-3 |
ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 2 | +2.5 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 16:45 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) |
1-2
0-1 |
เวสตัน พุด (ญ) | +0.75 | |
south africa confederations cup (south africa confederations cup) | |||||
FT 17:00 | [22]เซเนกัล(N) |
2-1
1-1 |
ซิมบับเว[107] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 17:00 | [115]มาลาวี(N) |
1-1
0-0 |
นามิเบีย[111] 5 | +0 ▲+0.25 |
|
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 17:00 | 3 Druk Lhayul FC |
3-0
1-0 |
Gelephu 1 | -3 | |
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 17:00 | 1 FK Aksu Pavlodar |
1-1
1-1 |
ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 1 | -1 | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 17:10 | 1 เวสเทิร์นสติม่า |
2-2
1-0 |
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 1 | -0.25 | |
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 17:15 | Dhaka Wanderers |
0-3
0-0 |
Kawran Bazar Progoti | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 17:30 | เกาหลีใต้(ยู 23) |
2-2
1-1 |
อาร์เจนติน่า(ยู23) | +0.5 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 17:30 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) |
4-0
2-0 |
เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) | -2 ▲▲▲-2.75 |
|
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 18:00 | 5 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) |
2-3
0-1 |
FK Atyrau Reserves 2 | -1.25 | |
FT 18:00 | 1 โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) |
0-1
0-0 |
เอฟซี อัสตานา(สำรอง) 1 | +0.25 | |
FT 18:00 | 3 Okzhetpes Kokshetau Reserves |
0-1
0-1 |
Jenis FK 1 | +0.25 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 2 [B-1]เฉิงตู ซินเฉิง(N) |
3-2
1-1 |
ซูโจว ดองวู[C-5] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [ENG L1-15]ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
1-0
1-0 |
พอร์ทเวล[ENG L2-13] | - | |
FT 19:00 | [SWE D2-5]ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ |
5-3
2-3 |
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[SWE D1-12] | - | |
FT 19:00 | [HOL D2-13]เอสซี เทลสตาร์ |
0-0
0-0 |
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[HOL D1-8] | - | |
FT 19:00 | [POR D1-3]เบนฟิก้า |
0-0
0-0 |
เบเลเนนส์[POR D1-10] | - | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 19:00 | 3 [C-1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ |
1-0
0-0 |
เจียงซี เหลียนเชง[B-5] 1 | -2.25 ▼▼-1.75 |
|
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 19:00 | 1 Turan Turkistan Reserves |
2-2
2-0 |
ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 4 | +0 ▲-0.25 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:15 | 3 วิฮิก้า ยูไนเต็ด(N) |
0-1
0-1 |
บานดาริ 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 19:30 | 1 ยูเอ็มเอส เด ลุม |
0-0
0-0 |
นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา 1 | -0.75 | |
FT 19:30 | 1 Tonnerre Yaounde |
2-2
0-1 |
Colombe FC 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 19:30 | 5 1 FK Taraz Reserves |
1-1
1-1 |
เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 1 2 | +0 | |
FT 19:30 | 2 Jas Qyran |
4-0
1-0 |
FC Ruzayevka 4 | -1.75 ▲-2 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | มาชูค- เคเอ็มวี |
0-2
0-0 |
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | - | |
south africa confederations cup (south africa confederations cup) | |||||
FT 20:00 | 2 [75]แอฟริกาใต้ |
4-0
3-0 |
เลโซโท[146] 5 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | 3 [87]แซมเบีย(N) |
2-1
1-0 |
บอตสวานา[150] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 20:45 | [7]เมตต้า/ลู ริกา |
7-0
4-0 |
Noah[9] 1 | -1.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:55 | [MNE D2-1]เอฟเค มอร์นาร์ |
0-0
0-0 |
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด[MNE D1-7] 1 | +0 | |
FT 21:00 | [POL D1-17]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
4-1
0-1 |
LKS Lagow 1 | -1.75 | |
FT 21:00 | [UKR D1-5]เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า |
0-0
0-0 |
เอฟซี มินาจ[UKR D1-14] | -1 | |
FT 21:00 | [GER D3-16]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก |
2-3
0-2 |
พรูเบน มุนสเตอร์ | - | |
FT 21:00 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส |
0-1
0-0 |
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1 | - | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 21:00 | 3 [9]ทาร์ตู เจเค มัก |
3-2
1-0 |
ทรานส์ นาร์ว่า[6] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 21:00 | [2]อัล ซอลรา |
0-1
0-1 |
Al Karkh[11] | -0.75 | |
FT 21:00 | [8]Zakho |
0-1
0-0 |
อัล นาจาฟ[3] | - | |
FT 21:00 | [15]Al Qasim Sport Club |
3-2
0-1 |
Al Semawah[20] | - | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [4]บราวอส โด มาควิส |
0-0
0-0 |
Recreativo Libolo[11] | - | |
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
FT 21:00 | 1 Lion Blesse |
3-2
2-1 |
Ngaoundere University FC | -0.25 | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 21:00 | 1 Villa Espanola Reserves |
1-1
0-0 |
IA Sud America Reserve 1 | -0.25 | |
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 21:00 | 2 อัคซายิค โอรัล (สำรอง) |
4-0
2-0 |
Yassy Turkistan | -0.25 | |
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League) | |||||
FT 21:15 | Hay Al-Arab |
1-0
0-0 |
Ahli Marawi 1 | +0 ▲+0.25 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:30 | 4 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ |
1-0
1-0 |
Les Astres FC De Douala 1 | -0.5 | |
FT 21:30 | 2 เอเวียน อคาเดมี่ |
2-0
1-0 |
AS Fortuna Mfou 3 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | 1 NK Rogaska |
1-2
1-0 |
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 2 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 22:00 | [TUR D1-7]อลันยาสปอร์ |
1-2
1-0 |
Lou Gansike Sol | - | |
FT 22:00 | [CZE CFLM-14]ซิกม่า โอโลมุช บี |
2-0
2-0 |
โอโตรโควิซ[CZE CFLM-8] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 22:00 | [FRA D1-10]เม็ตซ์ |
3-2
1-1 |
น็องซี่[FRA D2-8] | - | |
FT 22:00 | เนวา เทอร์โนพิล |
1-2
0-1 |
Ahrobiznes TSK Romny | - | |
FT 22:10 | 1 [CZE D1-7]ปาร์ดูบีตเซ(N) |
0-2
0-1 |
วิโซซิน่า จิคลาวา[CZE D2-7] | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 22:30 | [POL PR-7]เลเชีย กอเดนซ์ |
0-0
0-0 |
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช[POL D2-3] | -1.5 | |
FT 22:40 | [ITA D1-19]โครโตเน่ |
18-1
12-0 |
Royal gesing | - | |
FT 22:59 | [SVK D1-5]ซลาเต้ โมราฟเซ่(N) |
0-2
0-1 |
ซีเอสเคเอ มอสโก[RUS PR-6] | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 22:59 | 1 [BEL D1-1]คลับบรูซ |
2-4
0-1 |
อูเทร็คท์[HOL D1-6] | -0.5 | |
FT 22:59 | 2 [DEN D1-5]เฟรเดอริเซีย |
4-1
1-0 |
มิดเดลฟาร์ท[DEN D2A-4] 2 | -1.5 | |
FT 22:59 | 3 [HUN D2E-11]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส |
4-1
3-1 |
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[AUT D2-14] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | [HOL D1-4]วิเทสส์ อาร์นเฮม(N) |
2-1
2-1 |
โอเอฟไอ เครเต้[GRE D1-13] 2 | -1.25 | |
FT 22:59 | 1 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ |
0-5
0-1 |
เอสซี เวิร์ล | +1.5 ▲▲▲ ▲▲+2.75 ▼+2.5 |
|
FT 22:59 | SV Mettlach |
1-10
0-6 |
ซาบรุคเค่น[GER D3-5] | - | |
FT 22:59 | รัวฟอส ไอเอล บี |
4-1
1-1 |
Toten 1 | -0.25 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 22:59 | 1 เอฟซี ลินคอล์น |
5-0
2-0 |
โฟล่า เอสซ์ 1 4 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | 5 [MAL D1-2]ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า(N) |
0-3
0-2 |
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[EST D1-2] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:59 | 4 [LAT D1-1]ริก้า เอฟซี |
1-1
0-1 |
มัลโม่ เอฟเอฟ[SWE D1-2] 1 | +1.25 | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 22:59 | 3 [11]เมส ราฟซานจาน |
1-1
1-1 |
เพย์กัน[9] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [3]เฟร์ ราเบท |
3-2
1-1 |
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย[14] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | [15]เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า |
1-0
0-0 |
เอฟยูเอส ราบัท[11] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 22:59 | 2 [7]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 |
2-1
1-0 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[8] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 1 FC Haka Juniors |
1-1
0-1 |
แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 1 | -1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | 1 SV Oberwart |
1-0
0-0 |
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 2 | +3 ▲▲▲ ▲+4 |
|
FT 23:30 | [AUT D2-12]เอสเคยู อัมเสตทเทน |
3-1
2-0 |
เอสซี แมนสดอร์ฟ[AUS D3E-7] | - | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 23:30 | [12]นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี |
2-3
0-3 |
ซบ อฮัน[14] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 23:30 | 1 [13]นาซซาจี้ มาซานดาราน |
1-0
1-0 |
ปาดิสเด เอฟซี[5] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 23:30 | Laanemaa JK II |
11-1
0-0 |
Aksi Wolves | - | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 23:30 | [5]นาฟิต อัลวาซาต |
0-0
0-0 |
Al Diwaniya[16] | - | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:30 | 2 SK East BI |
2-1
0-0 |
Gunjur United 2 | +0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:35 | 2 [GER RegS-11]เอฟซี กีสเซิน |
0-2
0-2 |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[GER D1-3] 1 | +3.5 ▼+3.25 |
|
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:35 | 3 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี |
2-1
2-0 |
บอมบาด้าเอฟซี 1 | +0 | |
FT 23:40 | 1 Immigration FC |
0-3
0-1 |
Team Rhino FC 1 | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:45 | 2 [HOL D1-12]เอสซี ฮีเรนวีน(N) |
0-2
0-1 |
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[ISR D1-2] 2 | -0.25 | |
FT 23:45 | DSG Ledenitzen |
0-6
0-4 |
เอสเค มาเรีย ซาล | +1 ▲+1.25 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 23:45 | 3 [Welsh PR-9]นิวทาวน์ เอเอฟซี(N) |
0-1
0-0 |
ดันดาล์ค[IRE PR-7] 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 23:50 | 3 [7]ซีเอส กงส์ต็องตีน |
1-1
1-0 |
ยูเอส บิสกรา[12] 1 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
ผลฟุตบอลวัน 14 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | 1 [SCO PR-3]ฮิเบอร์เนี่ยน |
2-1
1-0 |
อาร์เซน่อล[ENG PR-8] | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 00:00 | 2 [SUI Sl-1]ยัง บอยส์(N) |
2-2
1-1 |
สตารส์บูร์ก[FRA D1-15] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 2 RSV Eintracht |
3-0
1-0 |
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 2 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 00:00 | 1 Mahdov FC |
1-1
0-0 |
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 00:00 | [BEL FAD-10]Patro Eisden |
1-2
1-1 |
โรด้า เจซี[HOL D2-8] | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 00:00 | เอสวี ลิปสตัดท์ |
4-1
1-0 |
TSV Victoria Clarholz | - | |
FT 00:00 | SV Lebring |
5-0
3-0 |
Grossklein | -2.25 | |
FT 00:00 | SV Telfs |
4-2
2-1 |
เอสซี มิลส์ 05 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 00:00 | SV Hemelingen |
2-1
1-1 |
TB Uphusen | +0 | |
FT 00:00 | ASK Mannersdorf |
0-5
0-3 |
Karabakh Vienna | +1.5 | |
FT 00:00 | USV Scheiblingkirchen-Warth |
3-2
0-1 |
SC Bad Sauerbrunn | -0.75 | |
FT 00:00 | [FRA D2-3]ตูลูส |
1-2
0-1 |
เรอัล โซเซียดาด บี[SPA D32-1] | - | |
FT 00:00 | 1 [SPA D2-16]เอฟซี คาร์ทาเกน่า |
0-0
0-0 |
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)[UAE LP-7] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 00:00 | [MOL D1-1]เชอร์ริฟ ติราสโพล |
1-0
1-0 |
ตูตา เดอร์เรซ[ALB D1-1] 1 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 00:00 | 1 [13]อาร์ซี รีไลแซน |
1-0
0-0 |
เอ็นซี มากร้า[15] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | [2]ซีอาร์ เบลูอิซดัด |
2-1
0-0 |
เอเอสโอ ชเลฟ[14] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 00:00 | [11]ปาราดัว เอซี |
1-0
1-0 |
ดับบิวเอ ทเลมเซน[17] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:05 | น็อตตินเก้น |
3-0
0-0 |
วีเอฟอาร์ อาเล่น 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 00:10 | [POR D2-11]สปอร์ติ้ง โควิลฮา |
2-1
0-1 |
โทรเฟนเซ่ | - | |
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women) | |||||
FT 00:10 | 1 TKT (w) |
1-4
0-3 |
ทีพีวี (ญ) | +1.5 | |
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League) | |||||
FT 00:15 | 1 อัล-ฮิลาล |
3-0
2-0 |
Al Shorta Al Qadarif 1 | -1.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:23 | 1 FC Borussia Droschede |
2-0
0-0 |
ลูเนอร์เอสวี | -1.25 | |
FT 00:30 | เกเมิร์ท |
2-2
0-1 |
เฮลมอนด์ สปอร์ต | - | |
FT 00:30 | Katwijk |
3-4
1-1 |
โวเลนดัม (สำรอง) 1 | -0.5 | |
FT 00:30 | [HOL D2-15]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น |
4-1
1-1 |
ยูเอ็นเอ | - | |
FT 00:35 | FV Biebrich 02 |
0-0
0-0 |
FC Eddersheim | +1 | |
FT 01:00 | [ENG CS-2]ดาร์ทฟอร์ด |
5-0
1-0 |
จิลลิ่งแฮม[ENG L1-10] | +1.25 ▼+1 |
|
FT 01:00 | [ENG-N PR-18]สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก |
0-2
0-1 |
โอลด์แฮม แอทเลติก[ENG L2-18] | +1 ▲+1.25 |
|
FT 01:00 | [ENG L2-11]เลย์ตัน โอเรียนท์ |
0-0
0-0 |
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[ENG PR-6] | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
FT 01:00 | 1 [SCO PR-6]เซนต์ จอห์นสโตน |
1-1
0-1 |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[ENG LCH-13] 1 | +0 | |
FT 01:00 | [ENG Conf-21]คิงส์ ลินน์ |
1-3
0-2 |
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[ENG L1-13] | +1 ▲+1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 01:00 | แสตมฟอร์ด เอเอฟซี |
0-4
0-2 |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[ENG L1-2] | - | |
FT 01:00 | [ENG L1-22]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ |
1-2
1-2 |
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[ENG PR-6] | +1.25 ▼+1 |
|
FT 01:00 | Penrith AFC |
0-8
0-3 |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[ENG L2-10] | - | |
FT 01:00 | [ENG L1-22]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ |
1-2
1-2 |
West Ham United Xl | +1 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 01:00 | 5 [BOS PL-1]โบแรกซ์ บันจา ลูกา |
2-0
0-0 |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[ROM D1-2] 4 | +1 ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 01:00 | 1 [SLO D1-1]เอ็นเค มูรา 05 |
5-0
2-0 |
เอฟเค สเกนดิจา 79[MKD D1-1] 1 2 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 [Kos L-1]พริสตีนา |
1-3
0-0 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี[HUN D1-1] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 01:00 | 5 [9]ฟีลเคียร์ |
2-1
1-0 |
เคเอ อคูเรย์รี่[5] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 01:00 | 2 กาลาตาซาราย (ยู 19)(N) |
0-1
0-1 |
แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 2 | -0.5 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:00 | 4 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) |
4-1
3-0 |
Stjarnan SkinandiU19 4 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:00 | 1 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) |
2-1
1-0 |
เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) 2 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 01:00 | IR LettirU19 |
3-3
2-2 |
ฮัวการ์ (ยู 19) | -4.5 | |
FT 01:00 | Njardvik Grindavik GG U19 |
0-1
0-1 |
Breidablik Augnablik II U19 | +0.5 | |
Cyprus Super Cup (Cyprus Super Cup) | |||||
FT 01:00 | 1 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี |
1-1
1-1 |
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 3 | -1 ▲-1.25 |
|
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:05 | 1 1 Rentistas Reserves |
2-2
1-1 |
บอสตันริเวอร์(สำรอง) 4 | -0.5 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:05 | 3 Camacariense U20 |
2-0
1-0 |
วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (เยาวชน) 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 01:15 | 1 [4]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน |
1-0
1-0 |
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์[6] 6 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | [ENG-N PR-11]แอทเธอตัน คอลเลียรี่ |
0-4
0-0 |
โบลตัน วอนเดอเรอส์[ENG L2-3] | +1.75 ▲+2 ▼+1.75 |
|
FT 01:30 | [ENG CN-14]แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู |
0-5
0-1 |
แบรดฟอร์ด ซิตี้[ENG L2-15] | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 01:30 | เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ |
1-1
0-1 |
คราวเลย์ ทาวน์ | +1.75 | |
FT 01:30 | [ENG CS-7]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ |
3-2
2-1 |
สวินดอน ทาวน์[ENG L1-23] | +1.25 | |
FT 01:30 | เอเวสแฮม |
0-3
0-2 |
เชลแน่ม ทาวน์ | - | |
FT 01:30 | [ENG-S PR-8]ทอนตัน ทาวน์ |
0-5
0-1 |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[ENG L2-9] | - | |
FT 01:30 | [ENG CN-21]อัลเฟรตัน ทาวน์ |
0-1
0-0 |
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[ENG LCH-24] | - | |
FT 01:30 | [ENG CS-21]เวลลิ่ง ยูไนเต็ด |
0-3
0-2 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก[ENG L1-7] | - | |
FT 01:30 | บิวรี่ ทาวน์ |
1-1
0-1 |
อิปสวิช ทาวน์ | - | |
FT 01:30 | อัมมันฟอร์ด |
1-2
1-1 |
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 1 1 | +1.5 | |
FT 01:30 | วอร์ทติ้ง |
6-1
5-0 |
Three Bridges | -2 | |
FT 01:30 | 1 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ |
0-3
0-0 |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 01:30 | Heather St Johns |
3-2
1-1 |
โคลชิล ทาวน์ | +0.75 | |
FT 01:30 | [ENG-N PR-20]แบมเบอร์ ไบร์ท |
1-1
1-1 |
ชอร์เล่ย์ เอฟซี[ENG CN-7] | +1.25 ▼+1 ▼+0.75 |
|
FT 01:30 | Pontefract Collieries |
2-0
1-0 |
เบลเปอร์ทาวน์ | - | |
สก็อตติช ลีก คัพ (Scotland League Cup) | |||||
FT 01:30 | 3 [SCO CH-9]กรีน็อค มอร์ตัน |
0-0
0-0 |
East Kilbride 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 01:30 | 3 [SCO L1-8]ไคลด์ |
1-0
1-0 |
สแตรนแรร์[SCO L2-4] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 01:30 | 2 [MNE D1-1]เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า |
0-4
0-3 |
เอชเจเค เฮลซิงกิ[FIN D1-1] | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina) | |||||
FT 01:35 | 3 [ARG B M-12]วิลลา ซาน คาร์ลอส(N) |
0-1
0-0 |
ปาโตรนาโต ปารานา[ARG D1-21] 2 | +1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | เวิร์คคิงตัน |
1-5
0-2 |
มอร์แคมบ์ | - | |
FT 01:45 | Melksham Town |
0-6
0-2 |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | +1.75 ▼+1.5 ▲+1.75 |
|
FT 01:45 | [ENG CN-15]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด |
2-3
1-1 |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[ENG L1-17] | +1 ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 01:45 | Brighouse Town |
0-1
0-0 |
ฮาโรเกต ทาวน์ | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 01:45 | 1 [ENG-N PR-15]นานท์วิช ทาวน์ |
3-1
1-1 |
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[ENG-N PR-22] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | ฮาร์โลว์ ทาวน์ |
3-0
1-0 |
Stansted | - | |
FT 01:45 | 3 ทอนบริดจ์ แองเจิล |
1-0
1-0 |
เลเวส 1 3 | -1 | |
FT 01:45 | [ENG RYM-11]โฟล์คสโตน อินวิคต้า |
2-0
1-0 |
แชแทม ทาวน์ | -1 | |
FT 01:45 | แวร์ เอฟซี |
3-2
0-1 |
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | +1.25 | |
FT 01:45 | [ENG CS-11]เมดสโตน ยูไนเต็ด |
6-0
3-0 |
Sepei Unite | -1.75 | |
FT 01:45 | Hebburn Town |
1-3
1-2 |
ไวท์บี้ ทาว์น 1 | +1 | |
FT 01:45 | รันคอร์น ลินเน็ต |
1-2
1-1 |
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 01:45 | Athersley Recreation |
1-4
1-2 |
ออสเซท ยูไนเต็ด | +1.75 | |
FT 01:45 | Sporting Khalsa |
1-4
0-3 |
Hednesford Town | - | |
FT 01:45 | 1 Haywards Heath Town |
0-0
0-0 |
ฮอร์สแฮม 1 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
FT 01:45 | แอบบีย์ เฮ้ |
1-1
0-1 |
ไฮด์ เอฟซี | - | |
FT 01:45 | 1 เอเอฟซี แมนส์ฟิลด์ |
0-0
0-0 |
แกรนแธม ทาวน์ 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:45 | แยกซ์ลีย์ |
0-4
0-1 |
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต[ENG-S CE-12] | - | |
FT 01:45 | [ENG RYM-19]Brightlingsea Regent |
0-0
0-0 |
วิทแฮม ทาว์น | - | |
FT 01:45 | Walsall Wood |
0-4
0-2 |
รูเชล โอลิมปิค[ENG-S CE-4] | +1.75 ▲+2 |
|
FT 01:45 | Portland United |
0-6
0-3 |
เวย์เม้าท์[ENG Conf-18] | - | |
FT 01:45 | 1 Heybridge Swifts |
2-1
0-0 |
Cheshunt[ENG RYM-2] | +0.5 | |
FT 01:45 | ออสเซท ยูไนเต็ด |
4-1
2-1 |
Athersley Recreation | -1.25 | |
สก็อตติช ลีก คัพ (Scotland League Cup) | |||||
FT 01:45 | [SCO PR-5]เซนต์ เมียร์เรน |
1-0
1-0 |
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก[SCO CH-4] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:45 | 4 [SCO L2-8]แอนนัน แอธเลติก |
1-3
0-1 |
ควีน ออฟ เซาธ์[SCO CH-6] 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 01:45 | 1 [SCO L1-9]ดัมบาร์ตัน |
1-2
1-0 |
สเตนเฮาส์มัวร์[SCO L2-6] 1 | -0.5 ▼▼▼+0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | ดันดี |
4-0
2-0 |
โบรร่า เรนเจอร์ส 1 | -2.5 ▲-2.75 |
|
FT 01:45 | [SCO CH-10]อัลลัว แอทเลติค |
0-1
0-0 |
คาวเดนบีท[SCO L2-9] 1 | -1 | |
FT 01:45 | [SCO CH-8]อายร์ ยูไนเต็ด |
3-0
1-0 |
อีดินเบิร์ก ซิตี้[SCO L2-2] | -1.5 ▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 01:45 | 2 [SCO L1-10]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก |
0-0
0-0 |
มอนโทรส[SCO L1-5] 1 | +0.25 | |
FT 01:45 | 1 [SCO CH-1]ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี |
3-0
2-0 |
โคฟ เรนเจอร์[SCO L1-3] 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 01:45 | [SCO L1-2]ฟัลเคิร์ก |
5-1
3-1 |
อัลเบี้ยน โรเวอร์[SCO L2-7] | -1.75 | |
FT 01:45 | [SCO CH-3]เรธโรเวอร์ส |
4-0
1-0 |
เบรซิน ซิตี้ 1 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 01:45 | [SCO CH-5]อินเวอร์เนสส์ |
2-0
0-0 |
ปีเตอร์เฮด[SCO L1-7] 3 | -1.25 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 01:45 | 4 [NIR D1-1]ลินฟีลด์ เอฟซี |
1-2
0-2 |
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[LIT D1-1] 2 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
England County cup (England County cup) | |||||
FT 01:45 | ลินคอล์น ยูไนเต็ด |
2-3
1-2 |
บอสตัน ยูไนเต็ด 1 | +1.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | เอสเตรลาดาอมาดอรา |
0-0
0-0 |
สปอร์ติ้ง บราก้า[POR D1-4] | - | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 02:00 | 3 [IRE PR-1]แชมร็อค โรเวอร์ส |
2-1
1-0 |
สโลวาน บราติสลาวา[SVK D1-1] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | 4 [8]วิลา โนวา |
0-0
0-0 |
บราซิล เด เปโลตัส[18] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 02:00 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) |
0-0
0-0 |
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 3 | -0.75 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 02:00 | 7 ซานตาน่า อีซี (ยู 20) |
1-1
1-0 |
เทรม (เยาวชน) 4 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 3 [11]เอชเค โคปาโวกค์ |
0-0
0-0 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[3] 1 | +0.75 | |
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 02:15 | 1 [3]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) |
1-0
1-0 |
เคฟลาวิค(ญ)[8] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 02:15 | 2 [3]Haffner John (W) |
1-1
1-0 |
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)[5] | -1.5 ▲-1.75 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 02:30 | 1 [BLR D1-1]ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค(N) |
0-1
0-0 |
โดโกเรต์ส รัซกราด[BUL D1-1] | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 02:30 | [8]โอลิมปิก เมเดีย |
3-0
1-0 |
เจเอสเอ็ม สกิกดา[20] | -1.5 ▲▲-2 ▼▼-1.5 |
|
FT 02:30 | [18]ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส |
1-0
1-0 |
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[10] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:30 | 3 [19]ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ |
0-1
0-0 |
เจเอส ซาอัวร่า[3] 3 | +0.5 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 03:00 | 1 [ICE PR-1]วาลูร์ เรย์ยาวิค |
0-2
0-1 |
ดินาโม ซาเกร็บ[CRO D1-1] 1 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 03:00 | 2 [6]เอ็มซี แอลเจอร์ |
2-2
2-0 |
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์[5] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 03:00 | 3 [4]เอ็มซี โอราน |
4-0
2-0 |
อีเอส เซทิฟ[1] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 2 เบอเซอกิร์ |
1-2
0-1 |
เคอาร์ไอเอ 5 | +2.25 ▼▼+1.75 |
|
FT 03:00 | 1 กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ |
2-1
1-0 |
RB Keflavik 2 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 03:30 | 3 [16]เรพิด คลับ อวด เซม(N) |
2-1
1-1 |
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่[10] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 3 [6]กัวรานี่ เอสพี |
1-0
1-0 |
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[4] | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 05:00 | 4 [12]อาไว เอฟซี เอสซี |
2-1
0-0 |
คอนฟิแองก้า[15] 2 | -0.5 | |
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 05:15 | 1 [PAR D1(c)-1]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ |
0-2
0-0 |
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[BRA D1-7] | +0 | |
FT 05:15 | 2 [ARG D1-3]โบคา จูเนียร์ส |
0-0
0-0 |
อัตเลติโก มิไนโร่[BRA D1-3] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 05:15 | 2 [ECU D1(a)-7]แอลดียู กีโต้ |
0-1
0-1 |
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[BRA D1-20] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23) |
5-0
4-0 |
โทแบคโค โร้ด | -0.25 ▼+0 |
|
FT 06:00 | แอชวิลล์ซิตี้ |
1-0
0-0 |
Dalton Red Wolves SC | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |