ราคาบอล.cc









ผลบอล 15 กรกฎาคม 2564ผลบอล 14 กรกฎาคม 2564ผลบอล 13 กรกฎาคม 2564ผลบอล 12 กรกฎาคม 2564ผลบอล 11 กรกฎาคม 2564ผลบอล 10 กรกฎาคม 2564ผลบอล 9 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 13 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 3 แมนแฮตตัน เอสซี 2-1
1-0
เอฟซี โมทาวน์ 2 -0.5
-0.25
-0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 06:30 Connecticut Rush (w)
นิวอิงแลนด์มูตินี่(ญ) +0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 1 [A-3]ซานมาร์ติน ทูคูมัน 1-2
0-1
คิลเมส[A-6] 2 -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:30 1 [MEX D1(a)-2]พูมาส ยูนัม(N) 2-2
0-1
กัวเรตาโร่ เอฟซี[MEX D1(a)-17] -0.5
-0.25
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 08:00 4 [50]คอสตาริกา(N) 3-1
2-1
กวาเดอลูป 1 2 -1.75
-2.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 08:00 1 ชิคาโก ซิตี้ เอสซี (ญ) 3-3
2-1
Milwaukee Bavarian SC (W) 1 +0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:35 6 [18]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 2-1
1-1
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่[22] 1 4 -0.5
-0.75
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women)
FT 11:00 Kumilla Utd (W) 0-1
0-1
FC Brahmanbaria (W) 2 +0.25
FT 13:00 Bashundhara Kings (W) 3-0
2-0
สปอร์ติง(ญ) -2.5
-2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 13:30 [ISR D3S-4]อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 2-3
0-1
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[ISR D2-5] +0
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 [A-2]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 1-1
1-0
Hebei Gongfu[A-3] -0.5
-0.25
FT 14:30 1 [B-1]ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 1-0
0-0
Wuxi Wugou[B-5] 2 -1
-1.25
FT 14:30 1 [A-7]ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) 0-2
0-1
ชานซี เมโทรโพลิส[A-1] 1 +1.75
FT 14:30 3 [B-6]จีน (ยู20)(N) 2-2
2-0
Yichun Weihu[B-3] 4 -0.25
FT 15:00 1 [CHA D2B-4]Qingdao Zhongchuang Hengtai(N) 3-1
2-0
ฮูวนาน บิลโลวส์[CHA D2A-9] -1

-2.25
FT 15:00 2 [C-4]Xiamen Ludao(N) 2-1
0-0
Yanbian Longding[C-8] -2.25
-3
-2.5
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women)
15:00 Nasrin Sports Academy (W)
Suddhopuskorini Jubo SC (W) -1.5
-2
-1.25
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 15:15 1 ทวีด ยูไนเต็ด (สำรอง) 4-0
1-0
Pacific Pines Reserves -2
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
Pend 15:20 โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ
วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 [FRA D1-20]ดิฌง 0-3
0-0
บรูค พีรอนนาส[FRA D3-10] -
บังคาลอร์ เอ ดิวิชั่น (India Bangalore A Division)
FT 15:30 3 1 บียู เอฟซี 1-0
0-0
Parikrama 1 1 +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:50 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี 0-2
0-1
บานิค ออสตราว่า 2[CZE CFLM-9] +0.5
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 15:55 1 Mudgeeraba SC Reserves 4-2
2-1
Nerang B Reserves 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [POL D1-4]อาร์ก้า กดิเนีย(N) 2-1
0-0
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[POL PR-10] 1 +0.75
+0.5
Cancel 16:00 [POR D2-9]คาซ่า เพีย เอซี
วิล่าแฟรเนียนเซ[POR D2-17] -
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 16:00 Tamborine Mountain Eagles Reserves 2-1
0-1
Musgrave B Reserves +0.75
FT 16:00 2 Tallebudgera Reserves 7-2
5-1
Runaway Bay II Reserves -2
FT 16:00 Ormeau Reserves 1-5
0-3
Legends Reserves 2 +0
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Postp 16:00 Samford Rangers U23
Virginia United U23 -
Australia Victorian Women's Cup (Australia Victorian Women's Cup)
FT 16:20 1 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 4-0
3-0
อาลาเมน (ญ) 1 -2.5
-3
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 16:30 2 [A-4]เสฉวน(N) 1-0
0-0
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง[C-3] 2 -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 2 [4]โกลด์ โคสต์ ไนท์ 3-3
2-1
บริสแบน สไตรเกอร์ส[14] 2 -2.75
-3.5
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:30 2 1 [AUS BPLD1-6]ม็อกกิล เอฟซี 2-2
2-1
เนอร์เล่ย์ เอฟซี[AUS BPLD1-7] 4 -1
-1.25
FT 16:30 4 [AUS BPLD1-4]โลแกน เมโทร 4-2
2-1
ไพน์ฮิลส์[AUS BPLD1-2] +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:30 2 มิทเชลตัน เอฟซี 3-2
1-1
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 1 3 -0.75
-0.5
-0.75
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 16:30 3 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 4-5
1-3
ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 2 +2.5
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:30 1 Burleigh Heads 1-1
0-1
Musgrave Yellow 1 -0.75
-0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:45 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1-2
0-1
เวสตัน พุด (ญ) +0.75
south africa confederations cup (south africa confederations cup)
FT 17:00 [115]มาลาวี(N) 1-1
0-0
นามิเบีย[111] 5 +0
+0.25
FT 17:00 [22]เซเนกัล(N) 2-1
1-1
ซิมบับเว[107] 1 -0.75
-1
17:00 คอโมโรส
มาดากัสการ์ -
17:00 แซมเบีย
มาลาวี -
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 17:00 1 FK Aksu Pavlodar 1-1
1-1
ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 1 -1
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 3 Druk Lhayul FC 3-0
1-0
Gelephu 1 -3
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:10 1 เวสเทิร์นสติม่า 2-2
1-0
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 1 -0.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Pend 17:15 Tweed United
Pacific Pines Green -0.75
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
Pend 17:15 Fortis FC
อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี -
FT 17:15 Dhaka Wanderers 0-3
0-0
Kawran Bazar Progoti +1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:30 เกาหลีใต้(ยู 23) 2-2
1-1
อาร์เจนติน่า(ยู23) +0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 17:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 4-0
2-0
เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) -2
-2.75
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
Cancel 18:00 [ISL-2]โมฮัน บากอน(อินเดีย)
พสุนธรา คิงส์[BGD D1-1] -
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 18:00 3 Okzhetpes Kokshetau Reserves 0-1
0-1
Jenis FK 1 +0.25
FT 18:00 1 โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) 0-1
0-0
เอฟซี อัสตานา(สำรอง) 1 +0.25
FT 18:00 5 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) 2-3
0-1
FK Atyrau Reserves 2 -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 18:30 อีเวอร์ดอน
ยัง บอยส์ -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 2 [B-1]เฉิงตู ซินเฉิง(N) 3-2
1-1
ซูโจว ดองวู[C-5] 4 -1
-1.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
Pend 18:37 SD Family
Zhetysu Taldykorgan Reserves -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [POR D1-3]เบนฟิก้า 0-0
0-0
เบเลเนนส์[POR D1-10] -
FT 19:00 [HOL D2-13]เอสซี เทลสตาร์ 0-0
0-0
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[HOL D1-8] -
FT 19:00 [SWE D2-5]ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 5-3
2-3
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[SWE D1-12] -
FT 19:00 [ENG L1-15]ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1-0
1-0
พอร์ทเวล[ENG L2-13] -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 19:00 3 [C-1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 1-0
0-0
เจียงซี เหลียนเชง[B-5] 1 -2.25
-1.75
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 19:00 1 Turan Turkistan Reserves 2-2
2-0
ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 4 +0
-0.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:15 3 วิฮิก้า ยูไนเต็ด(N) 0-1
0-1
บานดาริ 1 +0.25
+0.75
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 19:30 1 Tonnerre Yaounde 2-2
0-1
Colombe FC 4 -0.25
+0
-0.25
FT 19:30 1 ยูเอ็มเอส เด ลุม 0-0
0-0
นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา 1 -0.75
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 19:30 2 Jas Qyran 4-0
1-0
FC Ruzayevka 4 -1.75
-2
FT 19:30 5 1 FK Taraz Reserves 1-1
1-1
เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 1 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 มาชูค- เคเอ็มวี 0-2
0-0
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ -
Postp 20:00 [FRA D1-1]ลีลล์
วาล็องเซียนส์[FRA D2-11] -
south africa confederations cup (south africa confederations cup)
FT 20:00 3 [87]แซมเบีย(N) 2-1
1-0
บอตสวานา[150] 5 -0.25
+0
FT 20:00 2 [75]แอฟริกาใต้ 4-0
3-0
เลโซโท[146] 5 -1.5
-1.25
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
Cancel 20:45 เอฟเค เวนต์สปิลส์
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก -
FT 20:45 [7]เมตต้า/ลู ริกา 7-0
4-0
Noah[9] 1 -1
-1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:55 [MNE D2-1]เอฟเค มอร์นาร์ 0-0
0-0
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด[MNE D1-7] 1 +0
FT 21:00 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 0-1
0-0
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1 -
FT 21:00 [GER D3-16]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 2-3
0-2
พรูเบน มุนสเตอร์ -
FT 21:00 [UKR D1-5]เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0-0
0-0
เอฟซี มินาจ[UKR D1-14] -1
FT 21:00 [POL D1-17]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 4-1
0-1
LKS Lagow 1 -1.75
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 21:00 3 [9]ทาร์ตู เจเค มัก 3-2
1-0
ทรานส์ นาร์ว่า[6] 1 +0
+0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 21:00 [15]Al Qasim Sport Club 3-2
0-1
Al Semawah[20] -
FT 21:00 [8]Zakho 0-1
0-0
อัล นาจาฟ[3] -
FT 21:00 [2]อัล ซอลรา 0-1
0-1
Al Karkh[11] -0.75
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:00 [4]บราวอส โด มาควิส 0-0
0-0
Recreativo Libolo[11] -
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 21:00 1 Villa Espanola Reserves 1-1
0-0
IA Sud America Reserve 1 -0.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 21:00 2 อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 4-0
2-0
Yassy Turkistan -0.25
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
FT 21:00 1 Lion Blesse 3-2
2-1
Ngaoundere University FC -0.25
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 21:15 Hay Al-Arab 1-0
0-0
Ahli Marawi 1 +0
+0.25
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 21:30 2 เอเวียน อคาเดมี่ 2-0
1-0
AS Fortuna Mfou 3 +0.25
FT 21:30 4 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ 1-0
1-0
Les Astres FC De Douala 1 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 เนวา เทอร์โนพิล 1-2
0-1
Ahrobiznes TSK Romny -
Pend 22:00 [SLO D2-8]เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี -
FT 22:00 [FRA D1-10]เม็ตซ์ 3-2
1-1
น็องซี่[FRA D2-8] -
FT 22:00 [CZE CFLM-14]ซิกม่า โอโลมุช บี 2-0
2-0
โอโตรโควิซ[CZE CFLM-8] 1 -0.5
-1
FT 22:00 [TUR D1-7]อลันยาสปอร์ 1-2
1-0
Lou Gansike Sol -
FT 22:00 1 NK Rogaska 1-2
1-0
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 2 +1.25
+1.75
FT 22:10 1 [CZE D1-7]ปาร์ดูบีตเซ(N) 0-2
0-1
วิโซซิน่า จิคลาวา[CZE D2-7] -1
-1.25
-1
FT 22:30 [POL PR-7]เลเชีย กอเดนซ์ 0-0
0-0
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช[POL D2-3] -1.5
FT 22:40 [ITA D1-19]โครโตเน่ 18-1
12-0
Royal gesing -
FT 22:59 รัวฟอส ไอเอล บี 4-1
1-1
Toten 1 -0.25
FT 22:59 SV Mettlach 1-10
0-6
ซาบรุคเค่น[GER D3-5] -
Postp 22:59 GFA Rumilly Vallieres
ดิฌง -
FT 22:59 1 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ 0-5
0-1
เอสซี เวิร์ล +1.5

+2.75
+2.5
FT 22:59 [HOL D1-4]วิเทสส์ อาร์นเฮม(N) 2-1
2-1
โอเอฟไอ เครเต้[GRE D1-13] 2 -1.25
FT 22:59 3 [HUN D2E-11]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 4-1
3-1
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[AUT D2-14] 2 -0.25
-0.5
FT 22:59 2 [DEN D1-5]เฟรเดอริเซีย 4-1
1-0
มิดเดลฟาร์ท[DEN D2A-4] 2 -1.25
-1.5
FT 22:59 1 [BEL D1-1]คลับบรูซ 2-4
0-1
อูเทร็คท์[HOL D1-6] -0.25
-0.75
-0.5
FT 22:59 [SVK D1-5]ซลาเต้ โมราฟเซ่(N) 0-2
0-1
ซีเอสเคเอ มอสโก[RUS PR-6] +1.25
+1.75
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 22:59 4 [LAT D1-1]ริก้า เอฟซี 1-1
0-1
มัลโม่ เอฟเอฟ[SWE D1-2] 1 +1.25
+1.5
+1.25
FT 22:59 5 [MAL D1-2]ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า(N) 0-3
0-2
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[EST D1-2] 1 +0.5
+0.25
FT 22:59 1 เอฟซี ลินคอล์น 5-0
2-0
โฟล่า เอสซ์ 1 4 +0.25
+0.5
+0.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 22:59 3 [11]เมส ราฟซานจาน 1-1
1-1
เพย์กัน[9] 1 -0.25
-0.5
+0
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 22:59 [15]เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 1-0
0-0
เอฟยูเอส ราบัท[11] 1 -0.25
+0
FT 22:59 3 1 [3]เฟร์ ราเบท 3-2
1-1
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย[14] 3 -0.5
-0.75
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 22:59 2 [7]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 2-1
1-0
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[8] 2 -0.75
-0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 1 FC Haka Juniors 1-1
0-1
แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 1 -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 23:30 เอฟวี ออสเตรีย 13
เวียเนอร์ วิคตอเรีย -
Postp 23:30 [HOL D2-1]เอสซี คัมบูร์
ดอร์เดรชท์[HOL D2-20] -2
-1.5
FT 23:30 [AUT D2-12]เอสเคยู อัมเสตทเทน 3-1
2-0
เอสซี แมนสดอร์ฟ[AUS D3E-7] -
FT 23:30 1 SV Oberwart 1-0
0-0
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 2 +2.75

+4
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 23:30 1 [13]นาซซาจี้ มาซานดาราน 1-0
1-0
ปาดิสเด เอฟซี[5] 1 -0.25
+0
FT 23:30 [12]นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 2-3
0-3
ซบ อฮัน[14] +0.25
+0
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 23:30 Laanemaa JK II 11-1
0-0
Aksi Wolves -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 23:30 [5]นาฟิต อัลวาซาต 0-0
0-0
Al Diwaniya[16] -
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:30 2 SK East BI 2-1
0-0
Gunjur United 2 +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Abd 23:35 [GER RegNE-17]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ -
FT 23:35 2 [GER RegS-11]เอฟซี กีสเซิน 0-2
0-2
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[GER D1-3] 1 +3.5
+3.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:35 3 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 2-1
2-0
บอมบาด้าเอฟซี 1 +0
FT 23:40 1 Immigration FC 0-3
0-1
Team Rhino FC 1 +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:45 DSG Ledenitzen 0-6
0-4
เอสเค มาเรีย ซาล +1
+1.25
FT 23:45 2 [HOL D1-12]เอสซี ฮีเรนวีน(N) 0-2
0-1
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[ISR D1-2] 2 -0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 23:45 3 [Welsh PR-9]นิวทาวน์ เอเอฟซี(N) 0-1
0-0
ดันดาล์ค[IRE PR-7] 1 +1.25
+1.5
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 23:50 3 [7]ซีเอส กงส์ต็องตีน 1-1
1-0
ยูเอส บิสกรา[12] 1 -1

ผลฟุตบอลวัน 14 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 1 [SPA D2-16]เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0-0
0-0
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)[UAE LP-7] 1 -0.5
-0.75
FT 00:00 [FRA D2-3]ตูลูส 1-2
0-1
เรอัล โซเซียดาด บี[SPA D32-1] -
FT 00:00 USV Scheiblingkirchen-Warth 3-2
0-1
SC Bad Sauerbrunn -0.75
FT 00:00 ASK Mannersdorf 0-5
0-3
Karabakh Vienna +1.5
00:00 [AUS D3WT-9]SV Telfs
Asia Ghee Mills FC -
FT 00:00 SV Hemelingen 2-1
1-1
TB Uphusen +0
FT 00:00 SV Telfs 4-2
2-1
เอสซี มิลส์ 05 -1.25
-1.5
FT 00:00 SV Lebring 5-0
3-0
Grossklein -2
-2.25
FT 00:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 4-1
1-0
TSV Victoria Clarholz -
FT 00:00 [BEL FAD-10]Patro Eisden 1-2
1-1
โรด้า เจซี[HOL D2-8] +1.25
+1.75
FT 00:00 1 Mahdov FC 1-1
0-0
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 1 +1.25
+1.5
FT 00:00 2 RSV Eintracht 3-0
1-0
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 2 +0.75
00:00 โรด้า เจซี
Patro Eisden -
FT 00:00 2 [SUI Sl-1]ยัง บอยส์(N) 2-2
1-1
สตารส์บูร์ก[FRA D1-15] 2 -0.25
-0.5
Postp 00:00 [HOL D2-15]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
เดสเซล สปอร์ต[BEL FAD-13] -
FT 00:00 1 [SCO PR-3]ฮิเบอร์เนี่ยน 2-1
1-0
อาร์เซน่อล[ENG PR-8] +1
+1.5
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 00:00 [MOL D1-1]เชอร์ริฟ ติราสโพล 1-0
1-0
ตูตา เดอร์เรซ[ALB D1-1] 1 -1.25

-2.25
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 00:00 [11]ปาราดัว เอซี 1-0
1-0
ดับบิวเอ ทเลมเซน[17] 1 -1
-0.75
FT 00:00 [2]ซีอาร์ เบลูอิซดัด 2-1
0-0
เอเอสโอ ชเลฟ[14] 3 -1.25
-1.5
FT 00:00 1 [13]อาร์ซี รีไลแซน 1-0
0-0
เอ็นซี มากร้า[15] 3 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:05 น็อตตินเก้น 3-0
0-0
วีเอฟอาร์ อาเล่น 2 +0.5
+0.75
FT 00:10 [POR D2-11]สปอร์ติ้ง โควิลฮา 2-1
0-1
โทรเฟนเซ่ -
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 00:10 1 TKT (w) 1-4
0-3
ทีพีวี (ญ) +1.5
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 00:15 1 อัล-ฮิลาล 3-0
2-0
Al Shorta Al Qadarif 1 -1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:23 1 FC Borussia Droschede 2-0
0-0
ลูเนอร์เอสวี -1.25
FT 00:30 [HOL D2-15]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 4-1
1-1
ยูเอ็นเอ -
00:30 [HOL D3-8]Katwijk
โวเลนดัม (เยาวชน)[HOL D3-11] -0.75
-0.5
FT 00:30 Katwijk 3-4
1-1
โวเลนดัม (สำรอง) 1 -0.5
FT 00:30 เกเมิร์ท 2-2
0-1
เฮลมอนด์ สปอร์ต -
Pend 00:30 TWL Elektra
Zwettl SC -1.25
FT 00:35 FV Biebrich 02 0-0
0-0
FC Eddersheim +1
FT 01:00 [ENG L1-22]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1-2
1-2
West Ham United Xl +1
FT 01:00 [ENG L2-11]เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0
0-0
West Ham United Xl -
FT 01:00 Penrith AFC 0-8
0-3
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[ENG L2-10] -
FT 01:00 [ENG L1-22]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1-2
1-2
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[ENG PR-6] +1
+1.25
+1
FT 01:00 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 0-4
0-2
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[ENG L1-2] -
Postp 01:00 [ENG-N PR-12]แลนแคสเตอร์ ซิตี้
บาร์โรว์[ENG L2-21] -
Postp 01:00 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก
FC Teutonia 05 -
FT 01:00 [ENG Conf-21]คิงส์ ลินน์ 1-3
0-2
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[ENG L1-13] +1
+1.25
+1.75
FT 01:00 1 [SCO PR-6]เซนต์ จอห์นสโตน 1-1
0-1
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[ENG LCH-13] 1 +0.25
+0
Postp 01:00 [ENG CN-13]สเปนนีมูร์ ทาวน์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[ENG L1-14] +1.25

+0.25
FT 01:00 [ENG L2-11]เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0
0-0
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[ENG PR-6] +1.25
+1
+1.25
FT 01:00 [ENG-N PR-18]สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 0-2
0-1
โอลด์แฮม แอทเลติก[ENG L2-18] +1
+1.25
FT 01:00 [ENG CS-2]ดาร์ทฟอร์ด 5-0
1-0
จิลลิ่งแฮม[ENG L1-10] +1.25
+1
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 01:00 1 [Kos L-1]พริสตีนา 1-3
0-0
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี[HUN D1-1] 1 +1
+1.25
FT 01:00 1 [SLO D1-1]เอ็นเค มูรา 05 5-0
2-0
เอฟเค สเกนดิจา 79[MKD D1-1] 1 2 -0.75
-0.25
-0.5
FT 01:00 5 [BOS PL-1]โบแรกซ์ บันจา ลูกา 2-0
0-0
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[ROM D1-2] 4 +1
+0.75
+1.25
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 01:00 5 [9]ฟีลเคียร์ 2-1
1-0
เคเอ อคูเรย์รี่[5] 2 +0.5
+0.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 Njardvik Grindavik GG U19 0-1
0-1
Breidablik Augnablik II U19 +0.5
FT 01:00 IR LettirU19 3-3
2-2
ฮัวการ์ (ยู 19) -4.5
FT 01:00 1 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 2-1
1-0
เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) 2 -1.25
FT 01:00 4 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 4-1
3-0
Stjarnan SkinandiU19 4 +0.75
+0.5
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 01:00 2 กาลาตาซาราย (ยู 19)(N) 0-1
0-1
แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 2 -0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
Postp 01:00 Gremio Esportivo Brazlandia U20
Taguatinga U20 -
Cyprus Super Cup (Cyprus Super Cup)
FT 01:00 1 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1-1
1-1
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 3 -1
-1.25
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 01:05 1 1 Rentistas Reserves 2-2
1-1
บอสตันริเวอร์(สำรอง) 4 -0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:05 3 Camacariense U20 2-0
1-0
วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (เยาวชน) 1 -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 01:15 [GRE D1-1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
กาลาตาซาราย[TUR D1-2] -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 01:15 1 [4]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1-0
1-0
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์[6] 6 -0.75
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 Pontefract Collieries 2-0
1-0
เบลเปอร์ทาวน์ -
Postp 01:30 Pontefract Collieries
Hemsworth Miners Welfare -
FT 01:30 [ENG-N PR-20]แบมเบอร์ ไบร์ท 1-1
1-1
ชอร์เล่ย์ เอฟซี[ENG CN-7] +1.25
+0.75
FT 01:30 Heather St Johns 3-2
1-1
โคลชิล ทาวน์ +0.75
FT 01:30 1 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 0-3
0-0
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด +1.5
+1.25
FT 01:30 วอร์ทติ้ง 6-1
5-0
Three Bridges -2
Cancel 01:30 แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน
ดาร์ลิงตัน -
FT 01:30 อัมมันฟอร์ด 1-2
1-1
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 1 1 +1.5
FT 01:30 บิวรี่ ทาวน์ 1-1
0-1
อิปสวิช ทาวน์ -
FT 01:30 [ENG CS-21]เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0-3
0-2
ชาร์ลตัน แอธเลติก[ENG L1-7] -
FT 01:30 [ENG CN-21]อัลเฟรตัน ทาวน์ 0-1
0-0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[ENG LCH-24] -
Postp 01:30 [ENG CN-9]เลมิงตัน
วอลซอลล์[ENG L2-19] +1
+0.5
+0.75
FT 01:30 [ENG-S PR-8]ทอนตัน ทาวน์ 0-5
0-1
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[ENG L2-9] -
FT 01:30 เอเวสแฮม 0-3
0-2
เชลแน่ม ทาวน์ -
FT 01:30 [ENG CS-7]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 3-2
2-1
สวินดอน ทาวน์[ENG L1-23] +1.25
FT 01:30 เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ 1-1
0-1
คราวเลย์ ทาวน์ +1.75
FT 01:30 [ENG CN-14]แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0-5
0-1
แบรดฟอร์ด ซิตี้[ENG L2-15] +1.5
+1.25
FT 01:30 [ENG-N PR-11]แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 0-4
0-0
โบลตัน วอนเดอเรอส์[ENG L2-3] +1.75
+2
+1.75
Scotland League Cup (Scotland League Cup)
FT 01:30 3 [SCO L1-8]ไคลด์ 1-0
1-0
สแตรนแรร์[SCO L2-4] 1 -0.5
-1
-0.75
FT 01:30 3 [SCO CH-9]กรีน็อค มอร์ตัน 0-0
0-0
East Kilbride 2 -1.5
-1.25
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 01:30 2 [MNE D1-1]เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0-4
0-3
เอชเจเค เฮลซิงกิ[FIN D1-1] +0.25
+0.5
+0.25
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
FT 01:35 3 [ARG B M-12]วิลลา ซาน คาร์ลอส(N) 0-1
0-0
ปาโตรนาโต ปารานา[ARG D1-21] 2 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 ออสเซท ยูไนเต็ด 4-1
2-1
Athersley Recreation -1.25
Pend 01:45 AFC Sudbury
Haverhill Rovers -
FT 01:45 1 Heybridge Swifts 2-1
0-0
Cheshunt[ENG RYM-2] +0.5
FT 01:45 Portland United 0-6
0-3
เวย์เม้าท์[ENG Conf-18] -
FT 01:45 Walsall Wood 0-4
0-2
รูเชล โอลิมปิค[ENG-S CE-4] +1.75
+2
FT 01:45 [ENG RYM-19]Brightlingsea Regent 0-0
0-0
วิทแฮม ทาว์น -
FT 01:45 แยกซ์ลีย์ 0-4
0-1
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต[ENG-S CE-12] -
FT 01:45 1 เอเอฟซี แมนส์ฟิลด์ 0-0
0-0
แกรนแธม ทาวน์ 2 +0.5
+0.75
FT 01:45 แอบบีย์ เฮ้ 1-1
0-1
ไฮด์ เอฟซี -
01:45 [ENG L2-16]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
แกรนแธม ทาวน์[ENG-N PR-21] -
FT 01:45 1 Haywards Heath Town 0-0
0-0
ฮอร์สแฮม 1 +1.25
+1
+1.25
FT 01:45 Sporting Khalsa 1-4
0-3
Hednesford Town -
FT 01:45 Athersley Recreation 1-4
1-2
ออสเซท ยูไนเต็ด +1.75
FT 01:45 รันคอร์น ลินเน็ต 1-2
1-1
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี +1.75
+1.5
Postp 01:45 AFC Sudbury
Newmarket Town -1.25
FT 01:45 Hebburn Town 1-3
1-2
ไวท์บี้ ทาว์น 1 +1
FT 01:45 [ENG CS-11]เมดสโตน ยูไนเต็ด 6-0
3-0
Sepei Unite -1.75
FT 01:45 แวร์ เอฟซี 3-2
0-1
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ +1.25
FT 01:45 [ENG RYM-11]โฟล์คสโตน อินวิคต้า 2-0
1-0
แชแทม ทาวน์ -1
FT 01:45 3 ทอนบริดจ์ แองเจิล 1-0
1-0
เลเวส 1 3 -1
FT 01:45 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 3-0
1-0
Stansted -
FT 01:45 1 [ENG-N PR-15]นานท์วิช ทาวน์ 3-1
1-1
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[ENG-N PR-22] -0.25
+0
Pend 01:45 [ENG CS-9]ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
บริสตอล โรเวอร์ส[ENG L1-24] -
FT 01:45 Brighouse Town 0-1
0-0
ฮาโรเกต ทาวน์ +1.75
+1.5
FT 01:45 [ENG CN-15]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-3
1-1
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[ENG L1-17] +1
+0.75
+1.25
01:45 Heybridge Swifts
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ +1.75
FT 01:45 Melksham Town 0-6
0-2
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส +1.75
+1.5
+1.75
FT 01:45 เวิร์คคิงตัน 1-5
0-2
มอร์แคมบ์ -
Scotland League Cup (Scotland League Cup)
FT 01:45 [SCO CH-5]อินเวอร์เนสส์ 2-0
0-0
ปีเตอร์เฮด[SCO L1-7] 3 -1.25
FT 01:45 [SCO CH-3]เรธโรเวอร์ส 4-0
1-0
เบรซิน ซิตี้ 1 -2
-2.25
FT 01:45 [SCO L1-2]ฟัลเคิร์ก 5-1
3-1
อัลเบี้ยน โรเวอร์[SCO L2-7] -1.75
FT 01:45 1 [SCO CH-1]ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 3-0
2-0
โคฟ เรนเจอร์[SCO L1-3] 1 -1.5
-2
FT 01:45 2 [SCO L1-10]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 0-0
0-0
มอนโทรส[SCO L1-5] 1 +0.25
FT 01:45 [SCO CH-8]อายร์ ยูไนเต็ด 3-0
1-0
อีดินเบิร์ก ซิตี้[SCO L2-2] -1.5
-1.25
FT 01:45 [SCO CH-10]อัลลัว แอทเลติค 0-1
0-0
คาวเดนบีท[SCO L2-9] 1 -1
FT 01:45 ดันดี 4-0
2-0
โบรร่า เรนเจอร์ส 1 -2.5
-2.75
FT 01:45 1 [SCO L1-9]ดัมบาร์ตัน 1-2
1-0
สเตนเฮาส์มัวร์[SCO L2-6] 1 -0.5
+0
FT 01:45 4 [SCO L2-8]แอนนัน แอธเลติก 1-3
0-1
ควีน ออฟ เซาธ์[SCO CH-6] 2 +1.5
+1.25
FT 01:45 [SCO PR-5]เซนต์ เมียร์เรน 1-0
1-0
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก[SCO CH-4] 2 -0.5
-0.75
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 01:45 4 [NIR D1-1]ลินฟีลด์ เอฟซี 1-2
0-2
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[LIT D1-1] 2 4 +0.5
+0.25
England County cup (England County cup)
FT 01:45 ลินคอล์น ยูไนเต็ด 2-3
1-2
บอสตัน ยูไนเต็ด 1 +1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 Estrela da Amadora 0-0
0-0
สปอร์ติ้ง บราก้า[POR D1-4] -
Postp 02:00 สเกลเมอร์สเดลยูไนเต็ด
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 02:00 3 [IRE PR-1]แชมร็อค โรเวอร์ส 2-1
1-0
สโลวาน บราติสลาวา[SVK D1-1] 3 +0.25
+0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 02:00 4 [8]วิลา โนวา 0-0
0-0
บราซิล เด เปโลตัส[18] 4 -0.5
-0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 02:00 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 0-0
0-0
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 3 -0.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 02:00 7 ซานตาน่า อีซี (ยู 20) 1-1
1-0
เทรม (เยาวชน) 4 +1.25
+0.5
+0.75
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 02:15 3 [11]เอชเค โคปาโวกค์ 0-0
0-0
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[3] 1 +0.5
+0.75
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 02:15 1 [3]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 1-0
1-0
เคฟลาวิค(ญ)[8] 1 -1.25
-1.5
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 02:15 2 [3]Haffner John (W) 1-1
1-0
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)[5] -1.5
-1.75
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 02:30 1 [BLR D1-1]ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค(N) 0-1
0-0
โดโกเรต์ส รัซกราด[BUL D1-1] +0.25
+0.75
+0.5
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 02:30 3 [19]ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 0-1
0-0
เจเอส ซาอัวร่า[3] 3 +0.5
FT 02:30 [18]ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 1-0
1-0
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[10] -0.5
FT 02:30 [8]โอลิมปิก เมเดีย 3-0
1-0
เจเอสเอ็ม สกิกดา[20] -1.5
-1.75
-1.5
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 03:00 1 [ICE PR-1]วาลูร์ เรย์ยาวิค 0-2
0-1
ดินาโม ซาเกร็บ[CRO D1-1] 1 +1.25
+1.75
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 03:00 3 [4]เอ็มซี โอราน 4-0
2-0
อีเอส เซทิฟ[1] 4 +0.25
FT 03:00 2 [6]เอ็มซี แอลเจอร์ 2-2
2-0
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์[5] 1 -0.25
+0
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 1 กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ 2-1
1-0
RB Keflavik 2 +0.75
+0.25
FT 03:00 2 เบอเซอกิร์ 1-2
0-1
เคอาร์ไอเอ 5 +2.25
+1.75
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 03:30 3 [16]เรพิด คลับ อวด เซม(N) 2-1
1-1
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่[10] 2 -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 05:00 เบดฟอร์ด ทาวน์
ลูตัน ทาวน์ -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 4 [12]อาไว เอฟซี เอสซี 2-1
0-0
คอนฟิแองก้า[15] 2 -0.5
FT 05:00 3 [6]กัวรานี่ เอสพี 1-0
1-0
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[4] -0.5
-0.25
-0.75
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 05:15 2 [ARG D1-3]โบคา จูเนียร์ส 0-0
0-0
อัตเลติโก มิไนโร่[BRA D1-3] 4 -0.25
+0
FT 05:15 1 [PAR D1(c)-1]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-2
0-0
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[BRA D1-7] +0
+0.25
+0
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 2 [ECU D1(a)-7]แอลดียู กีโต้ 0-1
0-1
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[BRA D1-20] 2 -0.5
-0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 06:00 Miami Beach CF
Florida Soccer Soldiers -
FT 06:00 แอชวิลล์ซิตี้ 1-0
0-0
Dalton Red Wolves SC -
FT 06:00 นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23) 5-0
4-0
โทแบคโค โร้ด -0.25
-0.5
+0
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน