ราคาบอล.cc









ผลบอล 14 กรกฎาคม 2564ผลบอล 13 กรกฎาคม 2564ผลบอล 12 กรกฎาคม 2564ผลบอล 11 กรกฎาคม 2564ผลบอล 10 กรกฎาคม 2564ผลบอล 9 กรกฎาคม 2564ผลบอล 8 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 12 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:20 1 Chattanooga Red Wolves (w) 1-1
1-1
Southern Soccer Academy (W) 2 -1.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:30 4 [5]ฟอร์ตาเลซ่า 1-0
1-0
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[9] 3 -0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 06:30 2 [(a)-6]ซีเอ เพนาโรล 2-0
0-0
CS Cerrito[(a)-9] 2 -1
-1.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:30 4 [9]บัสควอ เอฟซี 2-3
0-2
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่[14] 4 -0.5
-0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 2 [(a)-1]โบลิวาร์ 1-1
0-0
เรอัล ซานต้า ครูซ[(a)-13] 3 -2.5
-2.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 2 Charlotte Independence 2 0-1
0-0
แอชวิลล์ซิตี้ เอสซี 3 -0.5
-0.25
FT 06:30 4 1 Dalton Red Wolves SC 2-2
1-0
Southern Soccer Academy Kings 2 +0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 1 [21]ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 1-1
0-1
ทาโคมา ดีเฟียนซ์[23] 1 -0.5
-0.75
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:00 3 เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล 4-1
1-0
เอสวีบริแทนเนีย 4 -0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 2 1 ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ 2-1
0-1
เอฟเอ ยูโร 3 -1
-1.25
-1
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
07:00 Chicago KICS FC (W)
MSC Peoria (W) -
FT 07:00 โคโลราโด ราปิดส์ (ญ) 3-0
0-0
โคโลราโด ไพรด์ (ญ) 1 -1.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 2 [W-1]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 3-0
1-0
ซาโมร่า บารินาส[W-4] 2 -0.25
-0.5
-0.25
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 07:30 2 [CHI D1-5]โคโล โคโล่ 1-1
0-1
ปาเลสติโน่[CHI D1-14] 3 -0.25
-0.5
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 08:00 2 [20]สหรัฐอเมริกา 1-0
1-0
เฮติ[83] 1 -1.75
-2.5
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 08:00 2 [2]Cavalry FC 0-2
0-0
Atletico Ottawa[7] 2 -1
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 09:00 นานี เลียน
OVF Alliance -0.25
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 10:00 1 [69]เอลซัลวาดอร์(N) 2-0
0-0
กัวเตมาลา[127] 2 -0.5
-0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Postp 10:00 เอฟซี อาริโซน่า
เอเอสซี ซาน ดิเอโก -1.25
-1.5
-1.25
บังคาลอร์ เอ ดิวิชั่น (India Bangalore A Division)
Pend 14:00 Hal FC
Goans FC -
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 [B-4]Dongguan Guanlian(N) 0-0
0-0
เหอเบ่ย จิงยิง[B-2] +0.5
FT 14:30 [B-8]Kunming Zheng He Shipman(N) 1-1
0-0
Shaanxi Beyond[B-7] +0.25
+0.5
+0.25
FT 14:30 1 [A-6]Dantong Tengyue(N) 0-4
0-2
ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี[A-4] 1 +1
+1.75
+1.5
FT 14:30 1 1 [A-8]อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ(N) 0-1
0-0
เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี[A-5] +1
FT 15:00 [CHA D2B-7]ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์(N) 1-3
1-1
Quanzhou Yaxin[C-7] 3 -0.75
-0.5
FT 15:00 [C-3]Sichuan Minzu(N) 0-1
0-0
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์[CHA D2A-4] 4 +0
korea womens league (korea womens league)
15:00 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)
โซล อเมโซเนส (ญ) -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:30 1 [A-6]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 1-3
1-1
คุนชาน เอฟซี[B-3] 3 +1
+0.75
+1.25
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 3 Angkor tiger FC 3-1
3-0
Electricite du Cambodge -1.75
-2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [RUS PR-9]เอฟเค รอสตอฟ 2-1
0-0
โลโคโมทีฟ มอสโก[RUS PR-3] 1 3 +0.25
+0
FT 16:00 [GER D2-4]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 1-0
0-0
ซิลเคบอร์ก[DEN D1-2] -
16:00 [RUS PR-3]โลโคโมทีฟ มอสโก
เอฟเค รอสตอฟ[RUS PR-9] -
korea womens league (korea womens league)
FT 16:00 [3]โซล อเมโซเนส (ญ) 4-1
2-1
กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)[7] -0.5
-0.75
FT 16:00 [5]ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 2-1
1-1
ชางยอง (ญ)[8] -1.5
-1.75
FT 16:00 [1]ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 2-0
0-0
ฮวาชอน (ญ)[4] -2
-1.75
FT 16:00 [6]ปูซาน ซังมู (ญ) 0-6
0-2
คยองจู เอฟซี (ญ)[2] +1.25
+1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 1 ออสเตรเลีย (ยู 23) 0-2
0-0
นิวซีแลนด์ (ยู 23) 1 -0.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Postp 16:00 Surfers Paradise Blue
Bond Bullsharks -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 [POR D1-6]ซานตาคลารา 0-0
0-0
วาร์ซิม[POR D2-15] -1
บังคาลอร์ เอ ดิวิชั่น (India Bangalore A Division)
FT 17:00 บียู เอฟซี 2-0
0-0
โพส ดีพาร์ทเม้นท์ -2.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:30 1 [9]Chungnam Asan 1-0
0-0
บูโชน เอฟซี 1995[10] 5 -0.5
+0
FT 17:30 2 [6]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 3-1
1-0
กยองนัม เอฟซี[7] 1 3 +0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:30 ญี่ปุ่น(ยู23) 3-1
2-0
ฮอนดูรัส (ยู23) -0.5
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [POL WD1-1]คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 1-1
1-1
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) +0.25
+0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 18:15 [4]เปอซิปูร่า จายาปูร่า
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง[14] -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 2 1 [A-5]ไซโบ้ ซันเดย์(N) 2-1
2-0
เสิ่นหยาง เออบาน[C-4] 5 +0.25
FT 18:35 1 [B-6]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) 1-0
0-0
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[A-2] +1

+2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:00 [RUS PR-9]เอฟเค รอสตอฟ
วาร์ดา เซ[HUN D1-5] -
Pend 19:00 วาร์นาโม
ฟัลเค่นเบิร์ก -
FT 19:00 3 [CZE D1-2]สปาร์ตาปราก(N) 2-2
1-2
ดินาโม มอสโก[RUS PR-7] 2 -0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 19:00 1 [A-3]ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 2-0
1-0
Nanjing Fengfan[B-4] 2 -0.75
-1
-0.75
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 19:00 [3]อ็อคเซเปส 5-1
4-1
Lashyn Karatau[5] 2 -1.25
FT 19:00 2 [9]FK Igilik 1-0
1-0
ไบโคนูร์[10] 2 -0.75
FT 19:00 1 [4]FK Aksu 2-0
1-0
อคาเดมี่ ออนทูสติก[8] 4 -1.75
-1.5
-1.75
FT 19:30 1 [1]คีแรนไชม์เคนท์ 3-3
2-1
อีกิบาสตัซ[7] 1 -2.5
-2.25
-2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:00 [CZE D1-10]เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี[CYP D1-3] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 20:00 [S-7]Mjallby AIF U21 3-4
3-2
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)[S-9] -0.75
-0.5
FT 20:00 [4]โอเรโบร (ยู 21) 0-4
0-2
แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21)[2] +0.25
+0.75
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 20:00 1 [6]ไครัต อคาเดมี่ 3-1
2-1
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II[12] 4 -2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:00 [CYP D1-3]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[CZE D1-10] -
FT 21:00 [UKR D2-3]เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 3-1
0-1
ครีฟบาส -0.75
FT 21:10 [RUS PR-11]เทเลค กรอซนี่ย์ 1-2
1-2
สโลวาน ลิเบอเรช[CZE D1-6] 2 +0.5
+0.25
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 21:15 1 Khartoum Al Watani 1-0
1-0
Hilal Alsahel +0.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 21:30 [17]นาวาด เออร์เมีย 0-1
0-1
เอสเตกัล คูซสถาน[6] -
lebanese elite cup (lebanese elite cup)
FT 21:30 [LBN D1-2]อัล-เนจ์เมห์ 3-0
2-0
อัล ซาฟา[LBN D1-6] -1.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:30 1 [A-10]วาเลเรนก้า บี 5-1
3-0
เซนจา[A-12] -0.5
-1.25
FT 21:30 [B-2]อีเกอร์ซันด์ ไอเค 1-2
1-2
ออด เกรนแลนด์ 2[B-9] -2.25
lebanese elite cup (lebanese elite cup)
FT 21:40 [LBN D1-1]อัล-อันซาร์(เลบานอน) 4-1
3-1
Al Akhaahli Alay[LBN D1-4] 1 -1.5
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 21:40 4 1 Real Potosi Reserves 2-1
0-0
The Strongest Reserves 1 4 +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 [ISR D2-3]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 0-2
0-0
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ[ISR D1-12] +0.25
+0.5
FT 22:00 [CZE D1-5]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น(N) 2-0
1-0
เอฟซี อูฟา[RUS PR-13] -1.25
-0.75
Cancel 22:00 [GRE D1-8]พาส เจียนนิน่า
โกลนิค เลชน่า[POL D1-6] -
22:00 [RUS PR-13]เอฟซี อูฟา
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[CZE D1-5] -
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 22:00 1 [1]ฟาร์ เซปาซี่ 3-0
1-0
ซาฮิน บูเชอร์[4] 1 1 -0.25
FT 22:00 [5]เมส เคอมัน 1-3
0-1
ซอร์คพูชาน พักแดชท์[2] 3 -0.25
FT 22:00 1 [3]บาดราน เอฟซี 3-1
1-0
คูเนห์ เบ คูเนห์[12] 1 4 -0.5
-1.25
FT 22:00 [7]โคเชห์ ทาเลย์ 2-2
0-2
Kheybar Khorramabad[9] -
FT 22:00 1 [13]Esteghlal Mollasani 3-3
1-2
อาร์แมน โกฮาร์[10] 1 1 -0.25
FT 22:25 [15]Shahrdari Astara 6-0
3-0
โอซิน อัลบอร์ซ[18] -
FT 22:25 [16]Chooka Talesh 1-2
1-0
แคชไค[14] -
FT 22:25 [11]พาร์ส โจโนบิ แจม 2-1
1-0
มาลาวัน[8] -
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ
ลาห์ติ -0.25
+0
FT 22:30 1 [11]เคทีพี ค็อตก้า 1-3
0-1
ไอเอฟเค มารีฮามน์[10] 4 +0
+0.5
+0.25
FT 22:30 2 [7]เฮดไอเอฟเค 0-1
0-0
ลาห์ติ[4] 4 -0.25
+0
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:30 อัล อัคห์ดาร์ 2-0
1-0
คาห์ลีจ ซาร์ต -
Peru B League (Peru B League)
FT 22:30 2 1 Sport Chavelines Juniors(N) 1-0
1-0
CD Coopsol 3 -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [RUS PR-11]เทเลค กรอซนี่ย์ 1-3
1-1
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[CZE D1-10] +0.5
+0.25
FT 22:59 [GER RegS-20]TSV Schott Mainz 7-1
2-1
VfB Bodenheim -
FT 22:59 2 [HUN D1-5]Kisvarda II 2-1
2-0
เอฟเค รอสตอฟ[RUS PR-9] 1 +0.75
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 22:59 2 [6]รัวฟอส 0-1
0-0
เฟรดริกซ์สตรัด[3] 1 -0.5
+0
-0.25
FT 22:59 1 [4]ไบรน์ 0-1
0-0
ซองน์ดาล[9] 1 5 -0.25
+0.5
FT 22:59 2 [11]สตรอมเมน 1-2
1-2
ซทจอร์ดาล บริ้ง[16] 1 -0.5
+0
FT 22:59 1 [10]โกรลุด 1-2
0-1
อาเลซุนด์ เอฟเค[5] 3 +0

+1
+0.75
FT 22:59 2 [15]เรนเฮล์ม ไอแอล 4-0
1-0
ซานด์เนส ยูไอเอฟ[13] 4 -0.25
-0.75
FT 22:59 1 [2]เอฟเค เจิร์ฟ 3-3
2-1
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล[12] 1 -0.5
-0.75
-0.5
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2)
FT 22:59 5 [C-1]อาร์ซี อาร์บา(N) 1-1
1-1
เฮชบี เชลกูมเลด[E-1] 3 -0.5
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 แอลเบเนีย(ญ) 1-2
1-1
ตุรกี (ญ) +0.5
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:59 อัล-ชาต 0-1
0-0
Al Mahalla -
FT 22:59 อัลฮิลาล 1-1
1-0
Al Sadaqa FC -
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 23:05 2 1 Blooming Reserves 2-0
2-0
Nacional Potosi Reserves 2 -0.75
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 23:30 [9]Al Minaa 2-0
0-0
อัล กูวา อัล จาวิย่า[1] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:45 [POR D1-15]มาริติโม่ 3-0
0-0
สปอร์ติง บราก้า 2 -
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:45 2 Red Hawks FC 1-0
0-0
Samger FC 2 +0

ผลฟุตบอลวัน 13 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 00:00 2 [7]คัลมาร์ 2-3
1-1
ฮัคเค่น[13] 4 +0
FT 00:00 3 [10]ฮาล์มสตัด 0-0
0-0
เยอร์การ์เด้น[1] +0.75
+0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 00:00 1 [B-18]วิลล่า ดาลมิเน 1-2
1-0
อินสติทูโต เด คอลโดบา[B-14] 2 +0
+0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 00:00 2 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 3-2
1-1
ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 2 -1.5
FT 00:00 1 1 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 3-1
0-0
NC Magra U21 1 +0
FT 00:00 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 1-2
1-2
เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) -1.5
-1.75
-1.5
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2)
FT 00:00 4 Renaissance Dakar 4-0
2-0
Amitie FC 4 -0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 00:05 2 ปาราดอ เอซี (ยู21) 2-0
1-0
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 1 -1.25
-1.5
FT 00:05 2 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 1-0
0-0
ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 2 -0.5
FT 00:05 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 5-0
2-0
เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 1 -1.25
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 00:05 อัล เมอร์รีคห์ 2-2
2-0
Khartoum Al Watani -1
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2)
FT 00:05 2 Keur Madior 3-2
1-0
EJ Fatick 1 +0
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 00:15 คาซิมปาซ่า (ยู 19)(N) 1-5
0-2
เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) -0.25
+0
-0.25
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 3 [2]อัล แรมธ่า คลับ(N) 3-2
0-1
มานน์[9] 4 -1
-0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 1 SG Eintracht 02 Bad Kreuznach 2-0
1-0
TSV Kirchberg/Raab 1 +0.75
+0
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 01:00 [7]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-2
0-1
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[14] 1 -0.25
-0.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:00 3 [(a)-11]ซีเอ เรนติสตัส 2-1
1-1
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ[(a)-3] 1 +0.75
+0.5
+0.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:00 1 [A-14]เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 0-1
0-0
เดปอร์ตีโบ ไมปู[A-16] 3 -0.25
+0
-0.25
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 01:00 2 [PR-9]ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล(N) 1-1
0-0
Centro Espanol[PR-7] 1 -0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 Atletico Catarinense 2-2
1-0
ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี -1.25
-1.5
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 01:00 2 Deportivo Maldonado Reserve 0-0
0-0
วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 2 +0
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 3 1 Selfordshack U19 4-6
2-4
Sindri U19 1 5 +0
Peru B League (Peru B League)
FT 01:00 ยูเนียน ฮัวอเรล(N) 1-0
1-0
ฮวน อูริช 2 -0.25
+0
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 01:05 3 [PR-4]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 1-1
1-1
Yupanqui[PR-12] 1 3 -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 1 [WAL FAWCS-4]Cambrian Clydach 3-5
0-4
เพนนี่บอนท์เอฟซี[Welsh PR-5] 3 +1.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:35 3 2 [B-16]ซานมาร์ติน ซานฮวน 2-3
1-2
บาร์รากัส เซ็นทรัล[B-6] 1 3 -0.25
-0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 อเวเลย์ 5-1
2-0
Redbridge -0.75
-1.25
-1
FT 02:00 2 [CRO D1-4]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1-3
1-2
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์[BOS PL-4] 3 -0.75

-1.75
-1.5
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 02:00 3 [CHI D1-8]ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1-0
1-0
ซีดี เมกาเลนซ์[CHI D2-11] 3 -1.25
-0.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 02:00 1 เอ็มซี โอราน (ยู21) 1-3
1-2
อีเอสเซติฟ(ยู21) 1 2 -0.25
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 02:00 มากาปา (ยู 20) 3-2
0-1
เซาเปาโล(เยาวชน) 4 -2.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 02:05 5 1 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 2-1
1-1
เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 2 +0.75
+0.5
FT 02:05 3 1 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 1-0
1-0
เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 2 +0
Columbia women's League (Columbia women's League)
FT 02:05 3 1 ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ) 2-1
0-1
Llaneros (W) 1 1 -0.5
FT 02:05 3 อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) 0-2
0-0
เดปอร์ติโว กาลี(ญ) 2 +1
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 02:15 1 [4]เคอาร์ เรย์ยาวิค 1-0
1-0
เคฟลาวิค[6] 3 -0.75
-1.25
-1
FT 02:15 1 [10]เลคเนียร์ เรกยะวิก 2-0
1-0
อัคราเนส[12] 2 -0.75
-0.25
-0.5
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 02:15 1 [9]ฟีลเคียร์(ญ) 0-4
0-1
เบรย์ดาบลิค (ญ)[2] +2
+2.5
+2.25
FT 03:00 [4]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 0-2
0-0
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)[1] 1 +1.75
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
Pend 03:00 เคเอช ฮลิดาเรนดิ
ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ -0.25
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
FT 03:30 [10]อาร์เน็ท การ์เดน 2-1
1-1
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์[11] -
Peru B League (Peru B League)
FT 03:30 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(N) 0-2
0-0
ซานโต๊ส เคป ทาวน์ -0.5
-0.75
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 04:00 1 [C-7]อารากัว เอฟซี 1-1
0-1
ยาราคูยานอส[C-3] 1 -0.25
+0
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 05:30 1 [45]จาเมกา(N) 2-0
2-0
ซูรินาเม[136] 3 -1.5
-1
-1.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:00 2 [1]เนาติโก (พีอี) 1-1
0-1
ปอนเต เปรตา[15] 5 -0.5
-0.75
-0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:00 5 [(a)-12]บลูมมิ่ง 2-1
1-1
นาซิอองนาล โปโตซี[(a)-2] 2 -0.25
+0
-0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 06:00 6 [B-5]โบต้าโฟโก้ เอสพี 3-1
2-1
คริคูม่า[B-2] 2 +0
-0.25
+0
Peru B League (Peru B League)
FT 06:00 4 1 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา(N) 2-2
1-0
แอทเลติโก้ กรัว 1 +1.25
+1
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน