ราคาบอล.cc









ผลบอล 13 กรกฎาคม 2564ผลบอล 12 กรกฎาคม 2564ผลบอล 11 กรกฎาคม 2564ผลบอล 10 กรกฎาคม 2564ผลบอล 9 กรกฎาคม 2564ผลบอล 8 กรกฎาคม 2564ผลบอล 7 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 11 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Grenada Premier Division (Grenada Premier Division)
Pend 06:15 Chantimelle FC
Sab Spartans Sports Club +0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 2 [17]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0-1
0-1
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)[26] 2 -0.5
-0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 SC United Bantams 4-2
1-0
Peachtree City 1 -1.25
-1.5
FT 06:30 1 Flint City Bucks 4-0
3-0
Oakland County FC 2 -1.75
-2
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:30 ฟิลาเดลเฟียโลนสตาร์ เอฟซี (ญ) 0-0
0-0
ทอร์ช เอฟซี (ญ) -0.25
FT 06:30 1 Detroit City FC (w) 3-0
2-0
แลนซิงยูไนเต็ด(ญ) 1 -1.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:50 6 Chattanooga Red Wolves 2-2
1-0
เอฟซี ทูซอน 3 -0.75
-1.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:55 1 [3]เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 0-1
0-0
เมมฟิส 901[29] 2 -0.75
-0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:00 San Diego loyalty 0-1
0-1
คลับ ตีฮัวนา -
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา)
FT 07:00 4 [3]บราซิล 0-1
0-1
อาร์เจนตินา[8] 5 -0.5
-0.25
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:00 เอสวีเอสเทรลล่า 0-2
0-1
ราซิ่ง คลับอรูบา +3
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 07:00 Panathinaikos Chicago
เอฟซี อินดีแอนา -
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:00 WFC Charlotte (w) 0-4
0-2
Charlotte Lady Eagles(w) +1
FT 07:00 1 ชิคาโก เร้ดสตาร์ (สำรอง) ญ 1-1
1-1
มิลวอกีทอร์เรนต์(ญ) 1 -0.75
-1
FT 07:10 2 ไฟร์ แอนด์ ไอซ์ เอสซี(ญ) 1-0
0-0
ซินซินแนติ ไซเรนซ์ (ญ) +0.25
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:10 3 1 อินเตอร์วิลเลมสตัด 3-0
0-0
SV SUBT 3 -1.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
Abd 07:30 [19]โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี
อินดี้ อิเลฟเวิ่น[16] +0.25
+0.5
+0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 07:30 Oklahoma City (w)
เซาท์สตาร์ เอฟซี (ญ) -
FT 07:30 1 FC Austin Elite (w) 0-2
0-0
San Antonio Athenians SC (w) +0.5
FT 07:45 CTX Hornets (W) 0-2
0-1
Bat Country FC (w) 3 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:00 อัสติน โบลด์ 0-1
0-1
ครูซ อาซูล -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 08:00 1 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 4-1
2-0
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 1 +0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 08:00 โกลเด้นสเตทวิลล์(ญ) 12-2
5-0
Invictus Athletic Club (W) -1
Pend 08:00 เฟรสโนฟรีซ (ญ)
ซาน รามอน (ญ) -
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:00 2 Marist FC Honiara 1-4
0-2
Henderson Eels FC 3 +1.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 08:15 พีเอส ติร่า
มาดูร่า ยูไนเต็ด -
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 08:30 ยูทาห์เรดเดวิลส์(ญ) 4-3
1-3
Indios Denver (w) 1 5 +0.5
FT 08:30 El Paso Surf (W) 0-3
0-2
เอฟซี ทูซอน(ญ) +3.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 08:40 Des Moines Menace 5-1
1-1
St. Louis Scott Gallagher Missouri -1.25
New Zealand Cup (New Zealand Cup)
FT 09:00 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 2-0
0-0
วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ -0.5
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 09:00 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล 1-1
0-0
fugador sumida Futsal -
Chatham C (Chatham C)
FT 09:00 3 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 2-2
1-2
โอคแลนด์ ซิตี้ 1 4 +1.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:15 2 [30]Oakland Roots 1-2
1-0
ลาส เวกัส ไลท์[27] 3 -0.75
-0.5
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 09:30 5 1 [10]เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) 2-1
1-1
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)[9] 3 -0.25
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 09:30 1 Gungahlin Utd U23 3-1
1-1
Belconnen United U23 3 +3.5
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
Postp 09:30 Edgeworth Eagles Reserves
Charlestown Azzurri Reserves -
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 09:35 1 [11]เม็กซิโก(N) 0-0
0-0
ตรินิแดดและโตเบโก[103] 1 -1.5

-3
-2.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 09:45 แคลิฟอร์เนียสตอร์ม(ญ) 1-0
0-0
เพลสแซนตันเรจ(ญ) 1 -2
-2.25
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women)
FT 09:45 West Canberra Wanderers FC (W) 2-1
2-0
กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) +0.25
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 09:45 Cooma Tigers U23 1-6
1-3
West Canberra Wanderers FC U23 1 +4.5
FT 09:45 1 Canberra Croatia FC U23 0-0
0-0
Canberra Olympic U23 2 -0.5
FT 09:45 1 Tuggeranong United U23 0-4
0-2
Monaro Panthers U23 1 +0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 10:00 4 3 [28]สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0-2
0-2
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[7] 3 -0.25
-0.5
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 10:00 1 [6]เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 0-1
0-0
โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)[4] 2 -0.25
+0
FT 10:00 1 1 [7]อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 0-1
0-0
อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20)[2] 2 +0.5
FT 10:00 1 [13]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 1-2
0-0
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[3] 4 +1.5
+1.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:00 1 Waneagu United 0-1
0-0
Honiara City FC 1 -1.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 10:55 4 Logan Lightning U23 1-1
0-1
Sunshine Coast Wanderers U23 2 +1
+0.75
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [7]รัน เมล อาโอโมริ 2-1
0-0
ฮอนด้า ล็อค เอสซี[15] -0.5
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 11:00 Peace Does Machida Futsal 4-3
2-2
Kitakyushu Futsal -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 11:00 Sunshine Coast U23 3-2
1-0
Southside Eagles U23 -2
Australia Brisbane Capital League 1 Reserves (Australia Brisbane Capital League 1 Reserves)
Postp 11:00 Springfield United Reserves
Redcliffe PCYC Reserves -
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 11:20 1 Olympia FC Warriors (w) 2-2
1-1
Kingborough Lions (w) -1.75
FT 11:20 1 South Hobart (w) 1-4
0-2
Clarence Zebras (W) +3.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
Postp 11:30 เซาท์โคสท์วุลเวอร์
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 11:30 1 [4]เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 1-0
0-0
ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์[7] 2 -1.25
-1.5
-1.25
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women)
FT 11:30 Wagga City Wanderers (w) 0-8
0-4
แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) +6.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 12:00 2 [4]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 0-3
0-1
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[5] 2 -0.25
+0
FT 12:00 3 1 [11]อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 0-4
0-1
อาวอนดาเล่ เอฟซี[1] 3 +1.25
+1.5
FT 12:00 3 [14]เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 0-1
0-1
แดนน็อค ธันเดอร์[9] 2 +1
+0.75
+1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
Postp 12:00 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
รอคเดลซิตี้ซัน -
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 12:00 1 [6]โอซาก้า เอฟซี 1-1
1-1
เวียร์เทียน คูวานะ[8] -0.25
+0
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:00 1 [4]กาการิน ยูไนเต็ด 1-1
0-1
เบลแคนนอล ยูไนเต็ด[6] -1
-0.75
FT 12:00 4 [2]คูม่า ไทเกอร์ 1-0
1-0
วอลเดน เวสทอน[3] 2 -1.25
-1.5
-1.25
FT 12:00 [1]แคนเบอร์รา เอฟซี 1-5
1-1
แคนเบอรา โอลิมปิก[5] 1 -2.25
-2.5
-2.25
FT 12:00 4 1 [8]เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 1-3
1-0
โมนาโร แพนเธอร์ส[7] 1 +0.5
+0.75
+0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
Postp 12:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน)
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี -
Postp 12:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 12:00 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 11-2
5-0
Robina City Blue -7
-6.5
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women)
FT 12:00 Haura FC (W) 0-1
0-1
Frigates Utd (W) +3.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:20 2 1 Kossa FC 3-6
1-1
Real Kakamora 1 -0.5
Japan Regional League (Japan Regional League)
Pend 12:25 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ
Hitachi Building Systems +1
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:40 2 Adelaide City Reserve (w) 0-2
0-0
Fulham United Reserves (w) +0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:45 1 Redlands United U23 0-4
0-3
Eastern Suburbs U23(AUS) 1 +1.5
FT 12:45 Brisbane Olympic FC U23 0-2
0-0
Moreton Bay United U23 +0.5
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 13:00 [6]เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0-0
0-0
มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ)[2] +0
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:00 1 [9]มารูยาซึอินดัสตรีส์(N) 0-0
0-0
โซนี่ เซนได[4] +0.5
FT 13:00 1 [10]มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 4-0
2-0
โคชิ ยูไนเต็ด[12] 1 -0.5
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 13:00 1 [2]บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) 2-1
1-0
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[7] 1 +0
+0.25
+0
FT 13:00 2 [8]โลแกน ไลท์นิ่ง 1-2
1-1
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี[6] 3 +0.25
+0.5
+0
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 13:00 1 [5]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 4-1
2-1
มาบาริ เอฟซี[14] 1 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:00 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 2-0
2-0
บริสเบน โอลิมปิค หญิง -1.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:00 2 เซาธ์ ยูไนเต็ด 2-4
0-3
บริสแบน ซิตี้ 4 +4
+3.75
FT 13:15 ทารินก้า โรเวอร์ 3-0
1-0
Magic United TFA 5 -1.75
FT 13:20 2 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 0-0
0-0
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 1 +0
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 13:30 Bardral Urayasu Futsal 3-3
3-2
Shriker osaka Futsal -
บังคาลอร์ เอ ดิวิชั่น (India Bangalore A Division)
FT 13:51 1 DYES 2-2
1-1
Goans FC +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 14:00 Liming forward SC
เซาธ์เวสต์ ฟีนิกซ์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 14:00 2 [6]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 0-1
0-1
ฮูม ซิตี้[3] -0.25
+0
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
14:00 [2]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
อคาเซีย ริดจ์[9] -1.75
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 14:00 3 [12]อซูส คราโร นูมาซู 1-1
1-1
มิยาซากิ[4] +0.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:00 Ipswich knights SC W 4-1
2-0
คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ) -1.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 14:00 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 0-4
0-1
Perth SC (W) +2.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:05 [6]ทูวอง 2-4
1-2
อัลบานี ครีก[1] 1 +2.75
+2.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 14:05 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 2-2
1-1
Murdoch University Melville FC (W) +0
+0.5
FT 14:05 บัลแคทต้า (ญ) 0-2
0-2
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 1 +0.25
+0
+0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:10 3 [9]อคาเซีย ริดจ์ 3-2
2-2
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี[3] 1 +1.75
FT 14:10 3 [4]เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
1-0
บริสเบน เคไนท์ส[8] 1 -1.75
-2
Japan Regional League (Japan Regional League)
Pend 14:30 Criacao Shinjuku
Joyful Honda Tsukuba -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 คูบาน คราสโนดาร์บี 0-1
0-0
โรเตอร์ โวลโกกราด บี -
FT 15:00 เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) 1-5
1-2
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) -
15:00 โมไรเรนเซ่
สปอร์ติ้ง บราก้า -
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 15:00 3 [16]เอฟซี คาริยา 2-4
1-2
โยโกกาว่า มูซาชิโน[17] 2 -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 4 1 [13]เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-2
0-0
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน[9] 2 +1.25
FT 15:00 [3]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
1-0
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด[5] 3 -1.25
-1
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
Postp 15:00 Taichung Futuro
NTUPES -
Japan Regional League (Japan Regional League)
Pend 15:00 Ryutsu Keizai Dragons
Tokyo 23 +0.5
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 15:10 2 Melbourne City NPL 4-1
1-1
Doveton 4 -0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 15:15 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 2 [CZE D1-4]สโลวัคโก้ 2-1
1-0
สลาเวีย โครเมอร์ริซ[CZE CFLM-4] 1 -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
Postp 15:30 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน -
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
Postp 15:30 มหาวิทยาลัยฟูเจน
Tatung FC -
Postp 15:30 ไถหนันซิตี้
Taiwan CPC -
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
Postp 15:30 National Police Commissary
พนมเปญ เอฟซี +3
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
Postp 15:45 [5]กลันตันยูไนเต็ด
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า[2] -
Postp 15:45 [6]เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2[4] -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 15:45 นางาโนะ(ฟุตซอล) 3-5
0-3
Vasagey oita Futsal -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:00 1 [9]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-1
0-1
โยโกฮามา เอฟซี[20] 1 -1.25
-1.5
-1.25
FT 16:00 2 [15]โตกุชิม่า วอร์ทิส 2-2
1-2
ชิมิสุ เอส-พัลส์[13] +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 1 KS Kutno 1-2
1-0
โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ -0.25
+0
+0.25
FT 16:00 2 [POL D2-9]มอเตรอ รูบิน 2-0
1-0
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 4 -1.5
FT 16:00 1 [DEN D1-12]สคีฟซ์ ไอเค 1-4
0-2
เจมส์เมอบังค์[DEN D2A-1] 2 +0
FT 16:00 [ROM D2-17]สโคลาร์เรซิต้า 5-1
0-0
ACS Viitorul Simian -
FT 16:00 [HUN D1-4]ปาคซิ เซ 1-1
0-1
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ -
FT 16:00 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 1-6
0-1
โอเบิร์นนูแลนด์ +0.25
+0
+0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 16:00 3 [B-2]หนันท่ง ฉื่อยัน(N) 4-3
1-2
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[C-2] 1 -0.25
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:00 [5]เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-0
1-0
เอฮิเมะเอฟซี[19] -0.75
-1.25
-1
FT 16:00 [6]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1-0
0-0
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[16] 1 -1
-0.75
FT 16:00 1 [11]บรัวบริทอากีต้า 1-1
0-0
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[10] 1 +0
+0.25
+0
FT 16:00 1 [4]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 3-0
2-0
โทชิกิ เอสซี[17] -1
-0.5
FT 16:00 [7]วี-วาเรน นากาซากิ 1-1
0-0
โอมิยะ อาร์ดิย่า[21] 1 -0.5
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 16:00 [1]Ban Di Tesi Iwaki 2-2
1-2
นารา คลับ[13] -
FT 16:00 2 [2]ฮอนด้า เอฟซี 2-0
2-0
วาสป้า โออิตะ[5] -0.5
-0.75
-0.5
FT 16:05 [14]ซูซูกะอันลิมิเต็ด 3-2
1-1
FC Tiamo Hirakata[3] -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:30 2 [3]เอฟซี เรียวเคียว 0-1
0-0
เอสซี ซะงะมิฮะระ[22] -1
-0.75
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 2 [16]คาชิว่า เรย์โซล 2-1
0-0
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[7] 3 +0
+0.5
FT 17:00 1 1 [14]โชนัน เบลมาเร่ 0-1
0-0
เอฟซี โตเกียว[8] 1 +0
+0.5
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 17:00 3 [VIE D1-2]เดอะ คอง(N) 1-0
0-0
คายาเอฟซี 2 1 -1.5
-2
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 [18]กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-2
0-1
เกียวโต แซงก้า[2] 1 +0.75
+1
FT 17:00 1 [14]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-0
0-0
ฟาเจียโน โอคายามา[13] 1 +0
FT 17:00 [20]เธสปา คูซัทสึ 2-2
0-1
โตเกียวเวอร์ดี้[9] +0.25
+0.5
FT 17:00 1 [15]รีโนฟา ยามากูชิ 2-2
1-1
จูบิโล อิวาตะ[1] 1 +0.75
+1
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:00 2 [4]ปูซานไอปาร์ค 0-1
0-0
ชุนนัมดรากอนส์[3] +0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 17:00 2 [7]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 2-2
1-1
โยโกฮามา เอสซีซี[10] 1 -1
FT 17:00 1 [3]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-1
1-0
กรุลล่า โมริโอกะ[6] 1 -0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 17:00 1 Kilnamanagh AFC 5-0
1-0
โฮม ฟาร์ม เอฟซี 1 +0.25
FT 17:00 4 1 พอร์ตมาน็อค 0-0
0-0
เกลนวิลล์ เอฟซี 2 +0
FT 17:00 2 นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี 3-0
2-0
St John Bosco 2 -0.25
-0.5
FT 17:00 เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี 0-4
0-4
ดับลิน บัส เอฟซี -0.75
-1
FT 17:00 6 ลูเคิน ยูไนเต็ด 4-3
2-3
Glebe North FC 1 -0.75
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 ทิมพูซิตี้ 15-0
8-0
พาโรยูไนเต็ด -5.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 17:05 1 บัลลี่มุน ยูไนเต็ด 3-2
2-0
คอลลินส์ทาวน์ 3 -0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:05 Bidco United 0-0
0-0
โซฟาพาก้าเอฟซี 1 +0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:30 1 [8]มาชิดา เซลเวีย 2-1
0-1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[12] 1 -0.5
-0.25
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
Postp 17:30 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี
Taicheng Lions -
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 17:30 1 แอตแลนติส (ยู 20) 2-2
0-1
เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) 2 -1.5
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 17:30 1 King Faisal Babes 2-0
0-0
Ebusua Dwarfs 3 -0.75
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 17:30 โฟรย่า (ญ) 0-3
0-1
Grei (w) -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 อดัม แซม บีค 2-1
1-0
จาห์น เฮียร์เฟลด์ -
FT 18:00 1 [GER RegNE-12]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1-3
0-2
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[GER RegNE-8] 5 +0.5
+0.75
FT 18:00 คลิททีโร 0-1
0-0
เชสเตอร์ เอฟซี +0.5
+0
FT 18:00 [RUS PR-12]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 3-1
0-0
ครีลย่า โซเวียตอฟ[RUS D1-1] -
FT 18:00 [GER D2-9]คาร์ลสรูห์ เอสซี 0-0
0-0
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค[GER D3-13] -0.25
+0
FT 18:00 [ENG-N PR-15]นานท์วิช ทาวน์ 1-4
0-2
ครูว์ อเล็กซานดร้า[ENG L1-12] +1.5
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 18:00 [7]Lokomotiv Vitebsk (w) 11-0
5-0
Dinamo Brest (W)[10] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 18:00 1 [A-3]โฮดด์ 3-0
0-0
ควิด ฮอลเด้น[A-5] 1 -0.75
-1
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 2 [VG-7]อัสซีริสก้า บีเค 2-3
1-2
ทอลสแลนด้าไอเค[VG-8] 1 -0.5
FT 18:00 2 [NS-14]Sandvikens AIK FK 4-2
2-1
FC Arlanda[NS-15] 4 -0.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 18:00 Wayside Celtic 1-3
1-1
บังกอร์ เซลติก 3 +0.75
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:05 [7]พีเอสพี มาเก๊า 0-3
0-0
เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า[2] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:10 4 จาห์น เฮียร์เฟลด์ 1-2
0-1
อดัม แซม บีค 2 +0.25
+0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 18:15 บาหลี ยูไนเต็ด
เปอร์ซิค เคดีรี่ -
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
Pend 18:15 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20)
เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) -0.5
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 18:25 3 [8]Shakhter Soligorsk II 1-0
0-0
Volna Pinsk[3] 2 +0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:30 4 [VG-1]ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 0-1
0-0
BK Astrio[VG-13] 1 1 -1.25
-1.5
-1.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 1 1 [A-1]เหมยโชวเคอเจีย 5-0
3-0
ปักกิ่ง ลี่ กง[C-6] -1.75

-2.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 19:00 SV Preussen 09 Reinfeld
อัลโตน่า 93 -
FT 19:00 FC Anker Wismar 3-2
0-1
Neuruppin -
FT 19:00 [GER WD1-3]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 2-0
1-0
อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 19:00 1 เซเรส เอฟซี(N) 0-4
0-1
แดกู เอฟซี 3 +3
+2.5
FT 19:00 [JPN D1-1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่(N) 4-0
2-0
ปักกิ่ง กั๋วอัน[CHA CSLB-5] 1 -3
-3.75
-3.5
south africa confederations cup (south africa confederations cup)
FT 19:00 3 [111]นามิเบีย(N) 2-0
0-0
ซิมบับเว[107] 2 +0.25
+0
19:00 [107]ซิมบับเว
นามิเบีย[111] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 19:00 2 1 [B-12]โซต้า 0-2
0-1
วาร์ด ฮอเกซุนด์[B-5] 2 +0.75
FT 19:00 2 [A-1]อัสเคอร์ 1-2
0-1
อัลต้า[A-4] 3 -0.75
-0.5
Postp 19:00 [A-11]บราท์เวก
โฟรย่า FK[A-13] -2.25
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 19:00 [3]ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 1-0
0-0
ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)[12] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 [SS-3]ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 2-2
1-1
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค[SS-5] -0.5
FT 19:00 [SS-6]โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 2-3
2-1
Mjolby AI FF[SS-12] -1.25
-1.75
Postp 19:00 [SG-14]โนซาบี้ ไอเอฟ
บีเค โอลิมปิค[SG-3] -
FT 19:00 [SG-5]คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 3-1
1-0
เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค[SG-15] 1 -1.25
FT 19:00 1 [VG-4]Husqvarna 1-0
0-0
วาสต้า ฟลอรุนด้า[VG-15] 2 -0.5
-0.75
FT 19:00 [SS-13]เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค 5-3
2-3
วาร์มโบลเอฟซี[SS-9] +0.25
+0.5
+0.25
FT 19:00 1 [SS-14]รินนินเก้ ไอเค 1-5
1-1
สเมดบี้ เอไอเอส[SS-10] +0.75
+0.5
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 19:00 1 Komeetat U20 2-0
0-0
วีเจเอส วันตา (ยู 20) 3 +0.75
Ireland U19 League (Ireland U19 League)
FT 19:00 4 1 ดันดาล์ค(ยู19) 2-0
0-0
ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) 1 1 +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 19:00 เคพีวี อคาเตเมีย 4-0
3-0
วิร์เกีย -1.5
-1.75
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 19:00 3 Amazone FAP (W) 3-0
1-0
Eding Sport (w) 2 -2.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:15 2 เคซีบี 2-2
2-0
ทัสเคอร์ 1 +0
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 19:25 1 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 3-3
2-2
KA/Dalvik/Reynir U19 1 -0.75
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 19:30 [10]ดูชานเบ-83 2-1
1-1
FC Kuktosh[8] +0.25
FT 19:30 2 [5]FK Eskhata 1-0
0-0
Faizkand[7] 4 -0.25
+0
-0.25
FT 19:30 3 [9]CSKA Pamir Dushanbe 0-0
0-0
อิสทิโล ดูชานบี[3] 1 +1.5
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 Mafco 1-0
0-0
ชิทิพายูไนเต็ด 1 -0.5
FT 19:30 1 Mighty Tigers 1-1
0-0
คารองกายูไนเต็ด 2 +0
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 19:30 1 FV Rennerod 0-8
0-5
ทียูเอสโคเบลนซ์ +3.25
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
Pend 19:35 Kamuzu Barracks
Ekwendeni Hammers +0
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 19:55 1 ฟอร์ตเชือเอฟซี 0-0
0-0
สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง 3 +0
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 19:55 1 Eclair de Saa (w) 2-0
1-0
ASFF Diamare Women -2.5
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
FT 19:56 3 Efcc FC 2-0
0-0
El Kanemi Warriors 2 +0
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 20:00 2 [8]ฮัมมาร์บี้ 5-1
1-1
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ[5] 3 -1
-0.75
-1
FT 20:00 3 [11]มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0-1
0-1
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[4] 1 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 FC Germania Grosskrotzenburg 2-0
2-0
Rot-Weiss Walldorf +1.5
+1.75
FT 20:00 เรติงเกน เอสวี 2-0
1-0
เอสเฟา สแตรเลน +1.25
FT 20:00 [GER U19W-3]ชาลเก้ 04 (ยู 19) 2-0
0-0
วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)[GER U19-14] -1.25
FT 20:00 Teutonia Kleinenbroich 1921 0-2
0-0
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) -
FT 20:00 Galychyna-Karpaty Lviv 1-0
1-0
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ -
FT 20:00 2 SpVg Frechen 20 3-1
1-0
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 2 -0.25
FT 20:00 1 SpVg Schonnebeck 0-2
0-0
ทูเอส เอ็นเนเปเทล 1 -0.25
FT 20:00 1 [GER RegNE-3]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 0-1
0-0
วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 2 -0.5
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 20:00 1 [10]เฮลซิงบอร์ก 1-0
1-0
อโครโพลิส ไอเอฟ[14] 3 -0.75
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 20:00 3 [1]ฮามคาม 1-2
0-2
อาซาเน่ ฟุตบอล[8] 2 -1
-0.75
-1.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 20:00 2 [11]โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 2-1
1-1
ยูเมีย เอฟซี[3] 1 3 +0.5
+0.75
FT 20:00 [1]บรอมมาปอจคาร์น่า 4-0
1-0
ไอเอฟเค ลูเลีย[13] -2.25
-2.75
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
Postp 20:00 [10]พีเคเอ็นพีเอฟซี
พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ[8] -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 20:00 1 [1]เคยูพีเอส (ญ) 5-1
2-0
พีเค-35 วานต้า (ญ)[6] -2.25
-2
-2.25
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 20:00 3 [KAZ PR-10]อัคโตเบ 0-2
0-1
อักฮซายิก โอรอล[KAZ PR-4] 2 -0.25
+0
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 20:00 [EST D3-10]Tallinna JK Legion B 5-2
0-0
Ajax Annelinn -
Postp 20:00 [EST D2-8]เอฟซี เอลวา
Team Helm Jk -
FT 20:00 Kompanii Marjamaa 4-5
0-0
SK Imavere Forss -
FT 20:00 Rumori Calcio B 1-4
0-0
FCP Parnu -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 20:00 [8]Guarani de Trinidad 3-5
1-3
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่[12] +0
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 20:00 [9]FC Gomel (w) 0-5
0-2
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)[6] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 20:00 3 [B-4]เลวานเจอร์ เอฟเค 8-0
4-0
Oygarden FK[B-6] 3 -0.5
+0
FT 20:00 [A-2]คองสวิงเกอร์ 4-0
2-0
โฟลโร[A-14] 1 -1.75
-2.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 20:00 3 [NL-4]Sandviks IK 1-1
1-1
Gottne IF[NL-8] 2 -0.5
FT 20:00 1 [NS-13]ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 3-2
2-0
เอ็นสเคเด้ไอเค[NS-8] 1 +0.25
FT 20:00 [NS-1]ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 2-2
2-2
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค[NS-5] 1 -1
FT 20:00 [NL-3]โบเดน บีเค 1-2
1-1
ทีจี เอสเค[NL-1] 3 -0.5
FT 20:00 [NL-7]Storfors AIK 2-1
0-1
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี[NL-10] -0.25
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 20:00 1 พีเค-35 วานตา(ยู 20) 2-1
1-1
ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) 2 -0.75
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women)
FT 20:00 FC Treaty United (W) 2-2
0-0
กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) 1 +0.25
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 20:00 2 AC Tres Coracoes U20 1-0
1-0
บอสตันซิตี้ เอฟซีบราซิล(ยู 20) 1 2 +0.5
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League)
FT 20:05 2 กัวร์รานี่ เอ็มจี 1-0
0-0
Uniao Luziense 5 -0.5
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:10 3 [8]สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 1-1
1-0
ซีดี มอนทิคาร์โล[6] -0.25
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 20:30 1 [3]วาเลเรนก้า 2-2
0-2
ลีลล์สตรอม[8] 3 -1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 2 Shildon 2-0
1-0
Siegburger SV 04 -0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 20:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
เปอร์เซบายา สุราบายา -
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
Pend 20:30 Rush Athletic
Hartstown Huntstown -0.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 20:55 3 [13]อัล ฮานลาบา 0-3
0-1
อัล โชลต้า[4] +0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 21:00 2 [13]ยูเวนตูเด้ 1-1
0-0
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[10] 2 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 ครีฟบาส 3-0
1-0
ครีมิน ครีเม็นชุก -
FT 21:00 3 [TUR 3BA-1]Yeni Diyarbakirspor 0-1
0-1
76 Igdir Belediyespor 3 -0.25
FT 21:00 4 [UKR D1-10]รุกห์ วินนีกี้ 1-0
0-0
เวเลซ[UKR D2-1] 2 -0.25
+0
FT 21:00 [DEN SASL-10]เวเจิล 1-0
1-0
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค -
Postp 21:00 [GER D2-10]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค[AUT D2-4] -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 21:00 1 [THA PR-1]บางกอกกล๊าส เอฟซี(N) 0-2
0-1
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[KOR D1-1] 3 +1
+0.75
+1
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
Postp 21:00 [4]สปายริส เคานาส
บอลติกปาเนเวจิส[3] +0
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 21:00 [12]ปิเทีย ไอเอฟ 1-1
0-0
ไอเอฟ ซิลเวีย[6] +0.25
+0.5
+0.25
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 21:00 1 [KAZ PR-7]เอฟเค อะตีราอู 2-2
2-2
มาคฮ์ทาเรล[KAZ D1-2] 3 -1
FT 21:00 1 [KAZ PR-8]เอฟเค คัสไป 4-0
3-0
เอฟเค อรีส[KAZ PR-12] 3 -0.5
brazil youth (brazil youth)
FT 21:00 2 1 [A4]ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1-2
1-1
เกรมิโอ้ (เยาวชน)[A7] 1 4 -0.75
-0.5
-0.75
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
21:00 [7]นาฟตานนาวาโปลัตสค์
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค[4] -
FT 21:00 1 [12]เอฟซี บาราโนวีชี 1-0
0-0
ดนีโปร โมกิเลฟ[5] 1 +2
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 21:00 1 [7]ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 1-1
0-0
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)[6] 1 -0.25
-0.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 [17]เจนเออะแร็ล ดิแอซ 1-1
0-1
คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา[11] +0
FT 21:00 [16]เดปอร์ติโว คาเปียต้า 3-1
1-1
ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส[18] 1 -0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 21:00 1 [B-7]ฟิกูเรนเซ่ 2-0
1-0
เซา โจเซ่อาร์เอส[B-8] 2 -0.5
-0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:00 4 1 [B-14]เฟคเกรอย 0-1
0-0
สคีด ออสโล[B-3] 1 +0.75
+1
FT 21:00 3 [B-13]นาร์โด เอฟเค 0-0
0-0
กเจลแซส[B-8] +0.5
+0.25
FT 21:00 3 [B-7]โนท็อดเด้น เอฟเค 1-2
0-0
เอฟเคอเรนดัล[B-1] 2 +0.75
+1
+0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 21:00 2 [SG-2]ไอเอฟเค เบอร์ก้า 0-0
0-0
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม[SG-7] 2 -1
-1.25
FT 21:00 [SS-7]คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 0-3
0-1
นีคอปปิ้ง บีไอเอส[SS-4] 1 +0.5
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 21:00 เลคเนียร์ เคบี(ยู19) 3-5
2-3
Grotta Kria U19 -4.25
FT 21:00 1 Fjolnir/Vaengir II U19 1-3
0-0
Stjarnan KFG Alftanes IIU19 +0.25
+0.5
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2)
FT 21:00 3 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 0-0
0-0
Cacador AC 4 -0.75
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 21:00 เอเอส เอวาเอฟเอฟ (ญ) 1-0
1-0
Canon de Yaounde (w) 2 -2.5
-2.75
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 21:00 4 Academia Chacras 0-2
0-1
Gimnasia Mendoza Reserves 3 +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:10 2 [GER D3-4]ทีเอสวี 1860 มิวนิค 4-2
3-1
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น -1.25
-1.75
Northern Ireland Cup Women (Northern Ireland Cup Women)
21:15 Belfast Celtic (W)
St. James Swifts (W) +2.75
+3.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 1 [GER D2-9]คาร์ลสรูห์ เอสซี(N) 1-3
0-2
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[RUS PR-1] +0.75
FT 21:55 [ROM D1-3]ซีเอส คราอิโอว่า 7-0
2-0
พานดูรี ทาร์กู-จิอู[ROM D2-19] -1.5
FT 21:55 2 [MNE D2-1]เอฟเค มอร์นาร์ 0-2
0-1
เบรกัลนิก้า สติป[MKD D2E-1] 2 -0.25
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 21:55 [17]จิกาวา โกลเด้น สตาร์ 1-0
0-0
พลาเทอู ยูไนเต็ด[9] 2 -0.5
FT 21:55 [6]ริเวอร์ ยูไนเต็ด 2-1
1-1
วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี[19] -1.25
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 21:55 Inter Allies 2-4
0-2
อาดัวน่าสตาร์ส +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 1 [RUS PR-14]อาร์เซน่อล ตูล่า(N) 1-0
1-0
คาราบัค[AZE D1-2] +0
FT 22:00 [FRA D3-6]โอร์แลงส์ ยูเอส(N) 1-2
1-2
ชาโตรูซ์ +0
FT 22:00 FC Speyer 0-3
0-1
วีเอฟอาร์ อาเล่น +2
+2.5
+2.25
FT 22:00 2 [CZE D1-9]ซิกม่า โอโลมุช(N) 1-1
1-0
ซาเกลบี้ ลูบิน[POL PR-8] 2 +0
FT 22:00 [CZE CFLM-7]ฮลูชิน 3-0
1-0
Polanka nad Odrou -2
FT 22:00 1 [RUS PR-3]โลโคโมทีฟ มอสโก(N) 1-0
0-0
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[SLO D1-7] -0.75
-1
FT 22:00 1 [RUS PR-2]สปาร์ตัก มอสโก 4-0
2-0
เอฟเค โซชิ[RUS PR-4] 1 -0.75
FT 22:00 [FRA D1-13]อองเช่ร์(N) 2-2
1-1
ชามัวร์ นิออร์ท[FRA D2-18] -0.5
-0.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
Postp 22:00 บอลติกปาเนเวจิส
สปายริส เคานาส -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 22:00 2 [2]แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 4-2
3-1
อัสซีริสก้าบีเค[8] 2 -1.5
-1.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 22:00 3 [RUS D2C-1]เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์(N) 3-2
2-2
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[18] 1 3 +0
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 22:00 [KAZ PR-5]ออร์ดาบาซี่ย์ 1-0
0-0
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[KAZ PR-11] 3 -1
-0.25
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 2 [16]ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 1-0
0-0
เคโน พิลเลร์ส[3] 1 +0
FT 22:00 3 [18]อิฟานยี่ ยูบัช 2-1
1-1
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[2] 1 3 +0
FT 22:00 [1]อควายูไนเต็ด 1-0
0-0
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[4] 5 -0.75
FT 22:00 [8]โลบี สตาร์ส 1-0
1-0
อะดามาวา ยูไนเต็ด[20] -1.5
-2
-2.5
FT 22:00 [7]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 2-1
2-1
วิคกิ ทัวร์ริส[14] -
FT 22:00 3 [15]อาเบีย วอร์ริเออร์ส 2-1
0-1
ควาร่า ยูไนเต็ด[5] 1 -0.75
-0.5
FT 22:00 [10]เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 0-0
0-0
คัตซิน่า ยูไนเต็ด[13] 3 -1
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 22:00 1 [2]เอฟเค มินสก์ (ญ) 2-3
0-2
Dinamo-BGUFK Minsk (w)[1] +2
+1.75
south africa confederations cup (south africa confederations cup)
FT 22:00 4 [117]โมซัมบิก(N) 2-0
0-0
มาลาวี[115] 2 +0
-0.25
+0
22:00 โมซัมบิก
เซเนกัล -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 22:00 [SS-1]ซีเรียนสก้าเอฟซี 2-2
0-1
ทรอซา วาญแฮราด เอสเค[SS-2] 1 -
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 22:00 4 Fovu de Baham 2-0
1-0
ยูเนี่ยน ดูอาลา 3 -1.25
-1
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 22:00 2 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 0-1
0-0
ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) 2 -0.75
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 22:00 Berekum Chelsea 2-1
1-0
อักกรา เกรท โอลิมปิกส -0.25
FT 22:00 เอลมินา ชาร์ค 2-0
0-0
Legon Cities FC -0.5
FT 22:00 Accra Hearts of Oak 1-1
1-0
Liberty Professionals -
FT 22:00 เตชิมันซิตี้ 3-1
2-0
Medeama SC 1 +0.5
FT 22:00 Ashanti Gold 0-0
0-0
กาน่า ดรีม เอฟซี -0.25
FT 22:00 Bechem United 2-1
2-1
อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี -
FT 22:00 2 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-2
0-2
WAFA 3 -0.25
+0
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 22:00 2 Always Ready U23 5-1
1-0
Atletico Palmaflor Vinto Reserves 4 -0.5
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
Pend 22:00 3SC
Giant Brillars FC -1.75
FT 22:00 1 NAF FC 1-0
0-0
Taraba FC 4 -0.5
FT 22:00 3 FC Nilayo 2-0
1-0
Vandrezzer FC 4 -0.75
-0.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 22:15 4 [(a)-15]บอสตัน ริเวอร์(N) 1-0
0-0
เซอร์โร ลาร์โก[(a)-10] +0
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 2 [9]เอฟซี ฮาก้า 0-1
0-1
คูพีเอส[3] 1 +1
+0.5
FT 22:30 1 [8]ฮอนก้าเอสพู 1-0
1-0
เอซี โอลู[12] 3 -0.5
-1
-0.75
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 22:30 2 [14]ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 2-3
0-2
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[12] +0.25
+0.5
+0.25
FT 22:30 1 [3]เอล์ฟส์บอร์ก 2-1
0-0
โอเรโบร[16] 4 -1.25
-1.5
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 Zdar nad Sazavou 0-1
0-0
บลานส์โค +2
FT 22:30 [HUN D1-4]ปาคซิ เซ 4-0
2-0
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 1 [5]เอ็มพี มิคเคลลี่ 0-0
0-0
โรพีเอส โรวานีมี่[6] 2 +0
-0.25
+0
Postp 22:30 [2]ยาโร
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล[7] -0.5
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:30 1 [4]เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 1-2
1-0
ทีไอพีเอส วันตา (ญ)[2] 1 +0.25
+0.5
+0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 1 [C-6]จีวาคีล่า เจเค 1-1
1-0
จีบีเค คอคโคล่า[C-12] 1 -2.5
-2.75
-2.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:30 อัลอันวาร์ 1-1
0-0
ดาร์เนส -
FT 22:30 Shah Bob Chyba 1-2
0-0
อัล-อาห์ลี เบงซี่ -
FT 22:30 อัล-มาดิน่า 0-0
0-0
Al Khmes -
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 22:59 [1]โมลด์ 5-0
3-0
ออด เกรนแลนด์[7] -1.5
-1.75
-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [UKR D2-3]เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 2-0
2-0
เอฟเค โพลทาวา -
FT 22:59 [FRA D1-5]โอลิมปิก มาร์กเซย 2-1
0-0
เซเต้ เอฟซี[FRA D3-9] 1 -2.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:59 2 [5]Hegelmann Litauen 4-1
2-0
บันก้า การ์ซได[8] 1 2 -0.75
-1
-0.75
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 22:59 2 [13]ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 0-2
0-2
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[10] 2 -0.25
+0
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 22:59 [5]ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 2-0
1-0
Tindastoll Neisti Womens[10] -1
-1.5
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 22:59 [3]ซูเปอร์โนวา 2-1
1-0
เอฟเค ดินาโม ริก้า[7] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 22:59 [A-8]โมสส์ 2-2
2-0
แบรัมเอสเค[A-9] 3 +0
-0.5
-0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:59 อัล นาเซอร์ เบงซี่ 3-1
3-1
Altai Phoenix -
FT 22:59 เจ เวอร์โฮ ลีห์ 2-1
2-1
Rafeeq -
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 22:59 1 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 0-0
0-0
Fylkir/Ellidi U19 3 -0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 22:59 2 FC Carlos Stein 1-1
0-0
ปิราต้า เอฟซี 5 -1
-1.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 22:59 Midwest United (W) 5-0
2-0
Muskegon Risers SC (W) -4
-4.25
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
Cancel 23:00 ยูดับเบิลยูไอ
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ -
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 23:00 2 ซิมบ้า 2-0
2-0
คอสเทล ยูนิออน -1.5
-1
-1.25
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 23:30 Tallinna Wolves 1-5
1-2
JK Jalgpallihaigla -
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 23:30 Alajuelense (W) 2-0
1-0
Municipal Pococi Women 1 -3.5

ผลฟุตบอลวัน 12 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 2 [CRO D1-9]เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1-1
1-0
เอฟซี โคเปอร์[SLO D1-9] 1 -0.25
-0.5
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League)
FT 00:00 1 เอเอสซี จาราฟ 0-0
0-0
Casa Sports Zinguinchor 3 -0.5
FT 00:00 4 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ 1-1
0-1
เจเนอเรชั่น ฟุต 1 +0
FT 00:00 Toure Kunda Footpro 3-1
1-0
CNEPS Excellence -
FT 00:00 ASEC Ndiambour 1-0
0-0
US Goree -
FT 00:00 3 NGB ASC Niarry Tally 0-0
0-0
AS Dakar Sacre Coeur 2 -0.25
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2)
FT 00:00 ASC Port Autonome 3-0
1-0
แอฟริกา โพรมอ ฟุต 1 -0.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:10 2 [9]มิเซอร์ เอล มาคาซาห์(N) 1-4
1-1
เอล อาห์ลี[2] 1 +1.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 00:10 2 [B-10]เฟรม ลาวิค 3-0
1-0
โรเซนบอร์ก บี[B-11] 2 -0.75
-1
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 2 [6]อัล จาซีรา 0-1
0-0
อัล วีห์ดัต[5] 3 +1
+0.5
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 00:30 Al-Ahli Tripoli 1-0
0-0
อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) -
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 00:40 1 [1]Valour 1-0
0-0
Forge FC[4] 3 +0
+0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:00 3 [(a)-12]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 2-1
1-0
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่[(a)-14] 2 +0
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:00 3 [B-11]ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-2
0-1
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้[B-10] 1 +0.25
+0
+0.25
FT 01:00 2 [B-17]กิลเลอร์โม่ บราวน์ 1-1
1-1
แอดเตริโค ราแฟล่า[B-8] 3 +0.25
+0
FT 01:00 1 [B-9]เอลมาโกล 2-1
0-0
เดปอร์ตีโบ โมรอน[B-2] 3 +0
FT 01:00 1 [B-1]Club Atletico Guemes(N) 1-0
1-0
ออล บอยส์[B-13] 3 -0.5
-1
brazil youth (brazil youth)
FT 01:00 1 [A14]ซานโตส(เยาวชน) 1-1
0-1
ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน)[A18] 1 -0.5
FT 01:00 4 [A10]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 3-1
1-0
อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน)[A13] 6 -1
-0.5
-0.75
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
FT 01:00 คาวาเลียร์ เอฟซี 0-1
0-1
Dunbeholden FC -
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:00 3 [9]สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 3-3
1-1
ซีเอ อัตลาส[6] 2 +0
FT 01:00 1 [19]Leandro N Alem 1-3
0-1
เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่[5] 2 +0.75
+0.5
FT 01:00 2 [13]ซาน มาร์ติน เบอซาโค 1-3
0-1
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส[18] 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 01:00 [10]เอล พอร์เวเนอร์ 0-1
0-0
เฟอโรคาริล มิดแลนด์[15] -0.5
FT 01:00 2 [3]อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 1-1
1-1
สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด[1] 2 +0
+0.25
+0
FT 01:00 2 [8]เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 2-0
1-0
เรอัล พิลาร์[7] 2 +0
+0.25
FT 01:00 4 [14]เบรัสเตกี 0-0
0-0
เคลย์โพล[17] 4 -0.25
FT 01:00 2 [16]เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 1-2
0-1
คลับ ลูจัน[12] 1 +0.25
+0
+0.25
FT 01:00 2 [2]เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 3-0
2-0
เจนเนอรัลลามาดริด[9] 3 -0.5
-0.25
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 01:00 3 [PR-2]เดปอร์ติโบ มูนิซ(N) 0-0
0-0
เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์[PR-6] 2 -0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 4 Nacao 0-1
0-1
CA Carlos Renaux 3 -0.25
-0.5
FT 01:00 3 รีโอ บรังโก-อีเอส 1-2
0-0
Boa 5 +0.25
FT 01:00 1 อิมอเร่ อาร์เอส 1-0
1-0
ริโอ บรานโก้ พีอาร์ 2 -0.75
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 01:00 2 ซานซิเนน่า 3-0
2-0
เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 1 +0
FT 01:00 2 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 3-0
3-0
กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 1 -0.25
-0.5
FT 01:00 1 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 0-0
0-0
โบค่า ยูนิดอส 2 -0.25
FT 01:00 4 1 เดปอร์ติโวมาดรีน 1-1
0-0
สปอร์ติโว เพนาโรล 2 -0.75
FT 01:00 1 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 2-0
1-0
คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 1 4 -0.75
-0.5
FT 01:00 4 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 2-0
2-0
Club Ciudad de Bolivar 2 -1
FT 01:00 1 1 เดซามปาราดอส 1-0
0-0
วิลล่า มิเตร 2 -0.25
FT 01:00 4 Deportivo Camioneros 1-0
0-0
คลับ ซิโพลเล็ตติ 4 +0.75
+0.25
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 01:00 1 CRESSPOM (w) 0-0
0-0
ซิเอร่า(ญ) 1 +0.25
+0.5
+0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 01:00 ยูท่าห์ แอโร่ เอสซี (ญ) 3-2
2-1
Indios Denver (w) 1 -0.5
Brazil Campeonato Baiano 2 (Brazil Campeonato Baiano 2)
FT 01:00 3 1 Grapiuna AC 1-1
1-0
Camacariense 1 -0.75
Pend 01:00 Camacari FC
Colo Colo BA +1.25
+1.5
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 01:00 1 อเมริกา มิไนโร่(ญ) 1-3
1-2
อัตเลติโกมิไนโร่(ญ) 2 +0.75
+0.5
Brazil L (Brazil L)
Pend 01:00 Uniao Central
Uni Souza +0.5
FT 01:00 2 เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ 9-0
2-0
เบลา วิสต้า 2 -4
FT 01:00 3 บาร์เซโลนาอีซี 1-1
1-0
Juventus RJ 3 +0.75
+1
FT 01:00 2 Imperio Serrano 1-0
1-0
Santa Cruz RJ 4 -2
-2.25
FT 01:00 5 Buzios 2-0
0-0
ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี 2 -1.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 3 Atletico Alagoinhas U20 7-0
4-0
Barcelona BA U20 2 +0
FT 01:00 4 1 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 5-1
3-0
Doce Mel Esporte Clube U20 2 -3.25
Brazil L (Brazil L)
FT 01:05 3 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 0-1
0-0
อเมริกาโน่ อาร์เจ 3 +0
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:10 1 [A-2]กิมนาไซ เมนโดซ่า 1-2
0-1
เทมเปอร์ลีย์[A-13] 3 -0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:30 1 Juventude MA 3-3
1-1
Tocantinopolis 4 -0.75
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 01:30 1 ฮูราแคน ลาส เฮราส 0-0
0-0
Independiente Chivilcoy 1 -0.25
-0.5
FT 01:30 2 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 0-0
0-0
เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 1 +0
FT 01:30 4 1 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 0-1
0-1
กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 1 3 +0
+0.25
FT 01:30 5 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 0-0
0-0
ดักลาส เฮก 4 -0.5
-0.25
-0.5
FT 01:30 3 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 0-2
0-2
ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 5 -0.75
FT 01:30 2 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 2-2
1-1
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 1 -0.75
-0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 01:40 [A-6]ฟลอเรสต้า ซีอี 1-1
0-0
ทอมเบนเซ่[A-3] +0
-0.25
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 02:00 1 [4]อังกฤษ 1-1
1-0
อิตาลี[7] 5 +0
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 02:00 2 [A-8]เบลกราโน่ 0-1
0-0
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่[A-9] 1 -0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 3 [(a)-11]อัลเวย์เรดดี้ 3-2
2-1
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์[(a)-6] 1 2 -1.75
-2
brazil youth (brazil youth)
FT 02:00 [A19]คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 0-6
0-3
วาสโก ดา กามา (ยู 20)[A6] 1 +0
-0.25
+0
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 02:00 3 Gambia Armed Force 1-1
1-1
Banjul United 1 -0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 02:00 3 เทรเซ่ พาไรบา 2-2
1-1
อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 5 +0.25
+0
FT 02:00 2 เอบีซี อาร์เอ็น 2-0
1-0
เซ็นทรัลเอสซี 2 -1.25
FT 02:00 3 เบาวิสต้า อาร์เจ 0-1
0-1
อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 02:00 4 1 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 0-1
0-1