ผลบอล 12 กรกฎาคม 2564ผลบอล 11 กรกฎาคม 2564ผลบอล 10 กรกฎาคม 2564ผลบอล 9 กรกฎาคม 2564ผลบอล 8 กรกฎาคม 2564ผลบอล 7 กรกฎาคม 2564ผลบอล 6 กรกฎาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 10 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:30 | 6 [12]เอฟซี ซินซินเนติ |
2-2
2-1 |
โคลัมบัส ครูว์[9] 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:30 | 5 [(a)-10]Real Tomayapo |
0-2
0-0 |
Independiente Petrolero[(a)-7] 4 | -0.5 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:30 | Dalton Red Wolves SC |
1-5
1-3 |
เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี | +1.5 ▼▼+1 |
|
FT 06:30 | 3 แอชวิลล์ซิตี้ เอสซี |
4-2
4-0 |
ชาร์ลอ อีเกิลส์ 1 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา) | |||||
FT 07:00 | 3 [15]โคลัมเบีย(N) |
3-2
0-1 |
เปรู[27] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:00 | 2 เท็กซัส ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
ฮิวสตัน เอฟซี | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 07:00 | 1 ดัลลัส (ญ) |
0-2
0-0 |
เอฟซี ทัลซ่า สพิริท(ญ) | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:10 | 1 เอสวีวิคตอรี่บอยส์ |
1-1
1-1 |
RKV FC Sithoc 1 | -0.75 | |
FT 07:30 | 3 [USL D1-20]ซาน อันโตนิโอ |
2-4
2-1 |
พูมาส ยูนัม[MEX D1(a)-2] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 1 [5]โกยาส |
0-1
0-0 |
เนาติโก (พีอี)[1] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
Chatham C ( Chatham C) | |||||
FT 08:00 | 4 มิราม่าร์ แรนเจอร์ |
4-1
2-1 |
โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 2 | -1.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 08:00 | Utah Surf (W) |
1-8
1-3 |
Colorado Rush (w) | +1.25 | |
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 08:00 | 2 Dimas Escazu (w) |
2-1
1-0 |
ซาปริสซ่า (ญ) 3 | +0 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 08:10 | 2 เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ |
1-0
1-0 |
Kula FC | -3.75 ▼-3.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 08:30 | 1 Colorado Rovers |
0-0
0-0 |
อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:00 | [25]เรอัล โมนาร์ช |
1-3
1-1 |
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี[8] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Chatham C ( Chatham C) | |||||
FT 09:00 | แคสเมียร์ เทคนิค |
3-0
3-0 |
ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 3 | -2.5 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 09:00 | 1 พีดีเอ็กซ์ เอฟซี(N) |
8-1
5-0 |
นานี เลียน 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 09:00 | Breakaway FC (W) |
2-2
1-0 |
ASC San Diego (w) 1 | +1.25 | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 09:00 | [2]เรอัล เอสเทล |
1-1
0-0 |
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ[3] | - | |
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship) | |||||
FT 09:00 | ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) |
1-3
0-2 |
ลอนเซสตันยูไนเต็ด 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women) | |||||
FT 09:05 | Devonport City (w) |
4-2
1-2 |
Taroona (w) | -1.25 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:30 | 5 [18]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด |
3-1
1-1 |
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี[10] 1 4 | -0.5 | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 09:30 | 3 [1]เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)(N) |
4-0
2-0 |
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)[5] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League) | |||||
FT 09:45 | 1 Werribee City U21 |
1-0
0-0 |
Langwarrin U20 2 | -1.25 | |
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 09:50 | 3 Runaway Bay II Reserves |
0-2
0-0 |
Pacific Pines Reserves 2 | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 10:00 | 1 มาเจนต้า |
0-2
0-0 |
Dumbea FC 1 | -1.5 | |
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship) | |||||
FT 10:00 | 3 นิวทาวน์อีเกิลส์ |
2-2
2-1 |
Glenorchy Knights Reserves 1 | -2.5 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League) | |||||
FT 10:00 | 1 นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) |
3-0
1-0 |
มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) | -2 | |
FT 10:00 | 1 บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) |
0-5
0-1 |
Bulleen Lions U21 1 | -0.5 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 10:10 | FC Isabel United |
2-0
0-0 |
Southern Utd FC 2 | -1.75 | |
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 10:15 | ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) |
2-1
1-1 |
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) | +1.5 | |
FT 10:15 | เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) |
1-2
1-1 |
แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) 2 | -0.75 | |
FT 10:15 | Eastern United Reserves |
0-2
0-1 |
อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | +0.5 | |
FT 10:25 | 2 1 Sturt Lions Reserves |
0-4
0-1 |
ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 2 | +0.5 | |
FT 10:25 | 3 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) |
2-3
1-1 |
แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 1 | -1 | |
FT 10:25 | 2 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) |
2-2
0-2 |
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 1 | -1 | |
FT 10:26 | 1 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) |
3-2
2-0 |
เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 1 | -0.25 | |
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 10:55 | 2 Southport Warriors ML1 |
0-5
0-3 |
บอร์ดบีช ยูไนเต็ด (สำรอง) | -0.25 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 11:00 | Yokohama S CC Futsal |
3-2
1-1 |
นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล | - | |
Australia Brisbane Capital League 2 (Australia Brisbane Capital League 2) | |||||
FT 11:15 | Weston Molonglo FC |
1-2
0-1 |
Anu FC | +4.25 | |
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship) | |||||
FT 11:15 | 1 ลอนเซสตันซิตี้ บี |
2-1
1-0 |
Burnie United | +0.5 | |
FT 11:15 | 2 บีช ซิตี้ |
3-0
2-0 |
ทารูนา 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 11:15 | มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี |
2-1
2-1 |
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) | -0.5 | |
FT 11:15 | โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) |
8-2
3-2 |
Kingborough Lions Reserves | -2 | |
FT 11:15 | ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด |
4-0
1-0 |
เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี | -4.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
FT 11:30 | 3 [1]เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ |
4-0
1-0 |
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี[2] 1 | -0.25 | |
FT 11:30 | 3 [8]ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก |
0-4
0-2 |
โฮบาร์ต ใต้[3] | +2.25 ▲+2.5 |
|
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 11:30 | [2]แลมบ์ตัน จาร์วิส |
5-1
1-0 |
อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี[9] 1 | -2 ▲-2.25 ▼▼-1.75 |
|
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 11:50 | 1 ปาล์ม บีช(สำรอง) |
2-3
1-2 |
ทวีด ยูไนเต็ด (สำรอง) 1 3 | +1 | |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
FT 12:00 | Emerging Athlete Program (w) |
2-0
0-0 |
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) | - | |
FT 12:00 | [5]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) |
0-7
0-3 |
เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ)[2] | +2 | |
FT 12:00 | 1 [6]อาลาเมน (ญ) |
0-5
0-3 |
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)[1] | +2.75 ▲+3 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
Cancel 12:00 | [10]นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส |
|
ซิดนีย์ โอลิมปิก[5] | - | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 12:00 | 3 [12]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) |
2-1
2-1 |
ฮูม ซิตี้ (ยู 20)[8] 1 | +0.5 | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 12:00 | 2 [1]พาสโค วอลล์ เอสซี |
4-4
3-2 |
แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์[11] 3 | -2 ▼-1.75 ▲-2 |
|
FT 12:00 | 1 [9]นอร์ท จีลอง วาริเออร์ |
3-1
1-1 |
มอร์แลนด์ ซิตี้[8] 3 | +0 | |
FT 12:00 | 2 [2]บรันสวิก ซิตี้ |
2-0
2-0 |
เอฟซี บูลลีนไลออน[10] 3 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 12:00 | 3 [12]เวอริบี ซิตี้ เอสซี |
0-3
0-2 |
แลงวาร์ริน[7] 1 | +0.75 ▲▲+1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 12:00 | 3 [4]นอร์ธโคท์ซิตี้ |
2-1
0-1 |
มอร์แลนด์ เซบราส[5] 1 | +0 | |
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20) | |||||
FT 12:00 | 1 [5]Gwelup Croatia U20 |
0-2
0-1 |
บัลแคทต้า(ยู20)[10] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 12:00 | [9]ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) |
1-3
0-0 |
เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20)[1] | +2.25 | |
FT 12:00 | 1 [7]อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) |
2-3
2-3 |
ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20)[6] 1 | -0.5 | |
FT 12:00 | 2 [11]อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) |
1-2
1-0 |
ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20)[12] 1 | -0.75 | |
FT 12:00 | 4 [8]อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) |
3-1
1-1 |
ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20)[4] 3 | +0.5 | |
FT 12:00 | 2 [2]เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) |
0-0
0-0 |
เปเรซ(ยู20)[3] | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
Australia Brisbane Capital League 2 (Australia Brisbane Capital League 2) | |||||
FT 12:00 | บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
Yoogali SC | +1.25 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 12:00 | ไวท์เทิร์ลซี เซบราส |
1-1
0-1 |
Melbourne Victory NPL | +1.25 | |
FT 12:00 | 1 North Sunshine Eagles |
3-1
1-0 |
สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 12:00 | 1 เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) |
9-1
5-0 |
Tuggeranong Utd(w) | -7 ▼▼▼-6.25 |
|
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women) | |||||
FT 12:00 | Naha FC (w) |
0-2
0-0 |
Solright FC (w) 1 | +4.5 ▼+4.25 |
|
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 12:10 | 3 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี |
0-0
0-0 |
Laugu United 3 | -2 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 12:15 | แอดิเลด ซิตี้ หญิง |
6-0
3-0 |
Fulham United (W) | -2.5 ▲-2.75 |
|
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 12:15 | 1 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี |
2-0
1-0 |
Ballarat City FC 1 2 | -1.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
Cancel 12:30 | [11]ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค |
|
แมนลี่ ยูไนเต็ด[4] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 12:30 | 1 [10]อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี |
3-1
0-1 |
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์[12] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 12:30 | [6]สเติร์ทไลอ้อนส์ |
1-1
1-0 |
โครย์ดอน คิงส์[11] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 12:30 | 1 [1]ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ |
2-0
1-0 |
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี[9] 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 12:30 | 4 [11]Eastern United |
1-1
0-1 |
อดิไลเด้วิคตอรี่[7] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 12:30 | 2 [5]พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี |
2-1
0-1 |
เวสต์ แอดิเลด เอสซี[10] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 12:30 | 1 [6]เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี |
2-2
2-2 |
แอดิเลด ฮิลล์[8] 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
Australia Brisbane Capital League 2 (Australia Brisbane Capital League 2) | |||||
FT 12:30 | 4 ควีนเบยันซิตี้ |
0-2
0-0 |
OConnor Knights 3 | +0 | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 13:00 | [10]สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) |
2-2
2-1 |
ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ)[12] | -0.25 | |
FT 13:00 | [8]เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) |
0-4
0-3 |
โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)[5] | +0.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 13:00 | 1 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) |
0-4
0-1 |
Sunshine Coast Wanderers (W) 1 | +0.75 | |
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves) | |||||
FT 13:00 | 2 Western Spirit Reserves |
3-0
0-0 |
เมาท์ กราเวท(สำรอง) 2 | +0.25 | |
Japan Regional League (Japan Regional League) | |||||
FT 13:00 | 1 วอนด์ อิชิฮารา |
1-1
0-0 |
Toin Yokohama University | -1 ▼-0.75 |
|
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 13:00 | 1 Southport Warriors |
4-3
2-0 |
บรอดบีชยูไนเต็ด 2 | -0.5 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 13:20 | 1 Rochedale Rovers U23 |
2-2
2-0 |
Mitchelton U23 2 | +0 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
FT 13:30 | [7]ลอนเซสตัน ซิตี้ |
2-0
2-0 |
โฮบาร์ทซีบรา[6] 1 | +0 | |
FT 13:30 | 1 [5]โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส |
1-2
1-1 |
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส[4] 2 | +0.25 | |
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
FT 13:30 | 2 Darwin Olympics |
1-5
1-2 |
Mindil Aces 1 | -1.5 | |
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship) | |||||
FT 13:30 | 2 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี |
1-0
0-0 |
Clarence Zebras Reserves | -0.25 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 13:30 | โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล |
5-3
3-1 |
ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) | - | |
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship) | |||||
FT 13:45 | 3 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) |
5-3
2-1 |
ซัมเมอร์เซต 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:00 | [BUL D2-2]โลโคโมทีฟ โซเฟีย |
2-1
0-1 |
Najeridado broslavis | - | |
FT 14:00 | Atletik Kuklen |
4-0
2-0 |
Oboriste | - | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 14:00 | [4]เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)(N) |
6-1
2-0 |
แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ)[11] | -1.5 | |
FT 14:00 | [1]ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)(N) |
2-1
0-0 |
AS Harima ALBION Womens[9] | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก) | |||||
FT 14:00 | 2 1 [7]อาร์มาเดล เอสซี |
0-5
0-1 |
ร็อคคิงแฮมซิตี้[12] 2 | -1.25 ▼▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 14:00 | 2 [9]Willip |
3-1
2-0 |
บัลแคทต้า เอฟซี[11] 2 | -1 | |
FT 14:00 | 2 [8]เบยวอเตอร์ ซิตี้ |
1-4
0-2 |
เพิร์ธ เอสซี[2] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 14:00 | 3 1 [10]ค็อกเบิร์น ซิตี้ |
1-1
1-0 |
เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)[5] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 14:00 | 2 [6]อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด |
4-2
3-0 |
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า[1] 4 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 14:00 | [4]อีซียู โยนดาลูบ |
2-3
1-1 |
ซอเรนโต้ เอฟซี[3] 1 | -0.5 | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 14:00 | 2 [3]คิงส์ตัน ซิตี้ |
1-5
0-4 |
กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน[6] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 14:00 | 2 [8]เลค แมคควอรี |
1-3
1-1 |
แฮมิลตัน โอลิมปิค[5] 5 | +0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 14:00 | คาปาลาบา(ญ) |
6-0
3-0 |
Peninsula Power NPL Women | -6.5 ▲-6.75 |
|
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves) | |||||
FT 14:00 | 3 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) |
0-1
0-0 |
The Lakes Reserves 1 5 | +0 | |
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia) | |||||
FT 14:00 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
เฟรแมนเทล ซิตี้ 2 | -0.25 | |
FT 14:00 | 1 UWA-Nedlands FC |
0-0
0-0 |
Olympic Kingsway SC 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 14:00 | Stirling Macedonia |
6-2
2-0 |
Quinns FC 1 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 14:00 | 7 สวาน ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
แมนดูราท ซิตี้ 3 | +1.5 | |
FT 14:00 | 1 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด |
3-0
2-0 |
แอซฟิลล์ 1 | -0.5 | |
FT 14:00 | 3 ซูเบียโก เอเอฟซี |
0-1
0-1 |
เวสเทิร์น ไนท์ส 1 | +1.5 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 14:05 | 2 [3]นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี |
4-1
1-1 |
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด[8] 2 | -2 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 14:05 | 1 เวสต์เทิร์น ไพร์ด |
4-0
2-0 |
บริสแบน วูลฟ์ 4 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:30 | [BUL D1-4]อาร์ดา |
0-1
0-1 |
สลาเวีย โซเฟีย[BUL D1-11] | - | |
FT 14:30 | [UKR D1-7]ดนีปรอ-1 |
1-2
0-2 |
นิโคปอล-เอ็นพีจียู | - | |
FT 14:30 | [CRO D2-14]เอ็นเคโอซีเยค 2 |
1-0
0-0 |
Bijelo Brdo[CRO D2-3] | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 14:35 | [FRA D1-3]โมนาโก |
3-1
2-1 |
เซอร์เคอร์ บรูซ[BEL D1-16] | - | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 14:35 | 4 จีลอง เอสซี |
1-2
1-0 |
Western United FC NPL 3 | +0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 14:45 | 1 [1]อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี |
2-1
1-0 |
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี[4] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:50 | 2 [ROM D2-3]ดาเชีย มิโอวินี่ |
2-1
2-0 |
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | -0.25 | |
FT 14:50 | [BUL D2-12]Septemvri Simitli |
1-1
1-0 |
CSKA Sofia B | - | |
FT 14:55 | III. เครูเลติ ทียูอี |
3-3
3-3 |
บุดดาออร์ส เอสซี[HUN D2E-6] | +0.25 | |
FT 15:00 | [CZE D1-8]บานิค ออสตราว่า(N) |
2-0
1-0 |
เอฟเค เซนิก้า[SVK D1-11] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 15:00 | [FRA D1-9]นีซ |
0-3
0-0 |
ลัวซานนี สปอร์ท[SUI Sl-6] | - | |
FT 15:00 | [HUN D2E-11]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส |
1-1
1-0 |
เอฟซี ไอการ์[HUN D2E-5] | -0.5 | |
FT 15:00 | [CZE CFLM-12]เวลเก เมซิริคิ |
3-2
2-0 |
เอสซี ซนอย์โม[CZE CFLM-16] 1 | -0.75 | |
FT 15:00 | 2 [ROM D2-11]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ |
0-2
0-1 |
ยูนิเรีย เดจ 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 15:00 | [CZE D2-12]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
2-4
1-3 |
ดูก้า ปรากซ์[CZE D2-8] | -1.25 ▼-1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 15:00 | [BUL D1-9]เลฟสกี้ โซเฟีย |
1-1
1-1 |
Livstrom | -1 | |
FT 15:00 | [ROM D2-16]เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย |
0-1
0-0 |
เมต้าล๊อกโลบูส[ROM D2-10] | +0.25 | |
FT 15:00 | [BUL D2-15]เนฟโตชิมิก บูร์กัส |
1-6
1-2 |
พีริน บลากอเยฟกราด[BUL D2-1] | - | |
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 15:00 | 3 [11]เวสต์เทิร์นสปิริท |
4-2
3-1 |
เมาท์ กราเวท[5] 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 15:00 | [11]ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี |
0-2
0-0 |
ไกนาเร โตโตริ[15] | -0.25 ▲-0.5 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 15:00 | 2 [1]นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด |
3-3
2-0 |
ม็อกกิล เอฟซี[6] 4 | -0.75 | |
FT 15:00 | 2 [2]ไพน์ฮิลส์ |
5-3
0-3 |
อิปสวิช ซิตี้[11] 1 | -2.5 | |
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League) | |||||
FT 15:00 | แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) |
2-0
0-0 |
ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) | +1.25 | |
FT 15:00 | Broadbeach United SC (w) |
3-3
0-1 |
เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง 2 | -3.5 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 15:15 | 3 โรชเดล โรเวอร์ |
2-0
1-0 |
มิทเชลตัน เอฟซี | -1.25 | |
FT 15:20 | 1 นอร์ธ สตาร์ |
2-1
0-1 |
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:30 | [CZE D1-14]ฟาสตาฟ ซลิน(N) |
2-2
2-2 |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[CZE D2-3] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 15:30 | [CZE D1-18]โอปาว่า |
2-1
2-0 |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[SVK D2-1] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 15:30 | [CZE D1-15]เทปลิเซ่ |
2-2
1-1 |
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก[CZE D2-11] | -1.25 | |
FT 15:30 | [CZE D2-7]วิโซซิน่า จิคลาวา(N) |
1-2
0-2 |
เบอโน่[CZE D1-16] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 15:30 | 1 Tiszaujvaros |
1-2
1-2 |
Diosgyori VTK II 1 | -0.25 | |
FT 15:30 | [POL PR-15]สตอล เมียเลช |
5-1
4-0 |
สเตล รุสซ์โซว[POL D2-10] | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 15:30 | คาโปสวาร์ |
3-6
2-4 |
เปซซี่ เอ็มเอฟซี | - | |
FT 15:30 | [SLO D2-4]เอ็นเค นาฟต้า |
3-5
2-2 |
สลาเวน โคปริฟนิก้า[CRO D1-7] 2 | +0.75 | |
FT 15:30 | 2 [SVK D1-8]เอสเคเอฟซีเรด |
1-0
0-0 |
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[SVK D2-4] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 15:30 | เอฟวี เดียฟเฟลน |
3-2
1-2 |
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | - | |
FT 15:30 | [HUN D1-7]มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ |
4-0
0-0 |
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี | - | |
FT 15:30 | 1 [SVK D1-11]เอฟเค เซนิก้า |
2-0
0-0 |
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า[SVK D2-9] 1 | -0.75 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 15:30 | 3 [9]อดิไลเด้ โอลิมปิค |
1-1
0-1 |
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[8] | -0.5 ▲-0.75 |
|
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 15:30 | 4 1 Prey Veng |
1-2
1-1 |
Tiffy Army FC 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 15:30 | 1 เบือง เกต อังกอร์ |
1-0
0-0 |
Kirivong Sok Sen Chey 1 | -1.5 | |
FT 15:30 | 3 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร |
0-9
0-4 |
วิสาขเอฟซี 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 15:55 | 3 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) |
0-1
0-0 |
Rukh Brest Reserves 1 | +0 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 16:00 | 1 [2]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
2-0
2-0 |
อวิสปา ฟูกูโอกะ[10] 1 | -1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | [CZE D2-5]อัสติ นาดลาเบม |
1-0
1-0 |
พัลเซ่น 2[CZE CFLA-3] | -1.25 | |
FT 16:00 | [GER RegNE-16]วีเอฟบีเออร์บัค |
1-2
1-0 |
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ[CZE CFLA-16] 1 | -1.5 ▲-1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 16:00 | [POL D2-6]เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา |
0-3
0-1 |
วิสล่า พล็อค[POL PR-13] 2 | +1.25 | |
FT 16:00 | [POL D1-3]จีเคเอส ทิคี |
3-3
0-1 |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[CZE D1-12] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 16:00 | [CZE D2-6]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม |
1-3
0-1 |
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ[CZE D1-13] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 16:00 | [SVK D2-3]เอ็มเอฟเค สกาลิก้า |
1-2
0-1 |
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา | - | |
FT 16:00 | 2 [DEN D1-6]เฮอฟอล์จ โคเก้ |
3-0
2-0 |
ไนโคบิ้ง เอฟซี[DEN D2B-1] | +0.25 | |
FT 16:00 | [AUT D2-2]เอฟซี ไลเฟริ่ง |
4-0
3-0 |
เอสวี โกรดิก[AUS D3WS-5] | -1.5 | |
FT 16:00 | [CZE D2-1]ฮราเดตส์กราลอเว |
1-0
0-0 |
ไพรบราม[CZE D1-17] | -0.75 | |
FT 16:00 | [SUI Sl-9]เอฟซี ซิยง |
3-1
2-1 |
โซโชซ์[FRA D2-7] | - | |
FT 16:00 | [POR D1-7]โมไรเรนเซ่ |
0-4
0-1 |
สปอร์ติ้ง บราก้า[POR D1-4] | - | |
FT 16:00 | [POL D1-17]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
1-2
0-1 |
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 16:00 | [POL D2-8]การ์บาเนียกราโกล |
1-1
1-1 |
Wisloka Debica 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 16:00 | [SVK D2-12]เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม |
1-0
0-0 |
โดลนีย์ กูบิน[SVK D2-E-6] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 16:00 | [POL D1-8]ออดราออปอเล |
0-0
0-0 |
รุช ซอร์ซอฟ | -1 | |
FT 16:00 | [DEN D1-2]ซิลเคบอร์ก |
5-1
4-1 |
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[DEN D1-9] 1 | -1 | |
FT 16:00 | 1 [POL D2-12]Hutnik Krakow |
3-2
1-0 |
Podhale Nowy Targ | -1 | |
FT 16:00 | วัค-ดูนาคันยาร์ |
6-2
3-1 |
RCO Agde | +0 | |
FT 16:00 | 1 [POL PR-5]วอร์ต้า พอซแนน |
1-2
1-1 |
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[POL PR-10] 1 | -0.25 | |
FT 16:00 | [POR D2-10]ไลซอส |
3-1
1-1 |
โทรเฟนเซ่ | - | |
FT 16:00 | [SUI D1-3]สเตด โลซาน อูชชี |
0-3
0-3 |
อีเวอร์ดอน | - | |
FT 16:00 | [HUN D2E-13]ซิโอฟอค เอฟซี |
2-4
0-3 |
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[HUN D1-9] | - | |
FT 16:00 | [POR D1-8]วิตอเรีย กิมาไรส์ |
2-1
0-0 |
ซีดี มาฟรา[POR D2-13] | - | |
FT 16:00 | [BLR RL-8]เอฟซี มินส์ค(สำรอง) |
0-2
0-0 |
อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง)[BLR RL-11] | - | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 16:00 | [7]Orca Kamogawa FC (w)(N) |
1-1
1-0 |
เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)[3] | +0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
Cancel 16:00 | [6]เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ |
|
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์[9] | - | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 16:00 | 2 [4]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) |
0-1
0-0 |
ซแวซด้า 2005 (ญ)[5] 2 | +0 | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 16:00 | 1 อุกเยนอคาเดมี |
0-1
0-0 |
ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด 1 | +0.75 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 16:00 | Runaway Bay Green |
2-3
0-2 |
Kingscliff FC 3 | +1.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:05 | 1 [CZE CFLM-10]สโลแวน โรซิค |
2-1
0-0 |
ไวสคอป[CZE CFLM-3] 2 | +0.25 | |
FT 16:10 | [CZE D2-10]เอ็มเอฟเค ชรูดิม(N) |
3-1
0-0 |
มลาด้า โบเลสลาฟ[CZE D1-11] | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League) | |||||
FT 16:10 | เอซี คาริน่า (ญ) |
2-0
1-0 |
Robina City FC Women | -0.75 | |
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 16:15 | 2 [7]มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ |
1-4
1-1 |
เดอะ เลค[3] 1 | +1 ▼▼+0.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:15 | 2 [11]คาปาลาบา บูลด็อก |
1-0
1-0 |
บริสแบน สไตรเกอร์ส[14] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 16:15 | 1 เวสตัน พุด (ญ) |
1-6
0-2 |
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) | +5 ▼+4.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:30 | [POL D1-18]จีเคเอสเบลชาโตว์ |
2-2
0-2 |
LKS Lagow 1 | -1.5 ▼▼-1 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:35 | 2 [12]แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี |
1-5
0-2 |
โกลด์ โคสต์ ไนท์[4] 1 | +2.75 ▼▼+2.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:50 | 2 [POL D1-1]ราดอมเมียร์ก ราดอม(N) |
2-0
0-0 |
โอลิมเปีย ไอบรองก์[POL D2-16] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 17:00 | [17]เวกัลตา เซนได |
1-1
1-1 |
คอนซาโดล ซัปโปโร[11] | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 17:00 | [19]โออิตะ ตรินิต้า |
1-0
1-0 |
อูราวะ เรด ไดมอนส์[5] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | [DEN D1-1]วีบรอก |
4-4
2-1 |
แรนเดอร์ส[DEN SASL-5] | - | |
FT 17:00 | [HOL D1-1]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(N) |
4-1
2-0 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07[GER D2-15] | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 17:00 | 2 [DEN SASL-12]เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
2-0
0-0 |
โคลดิ้ง 3 | -1 | |
FT 17:00 | [POL D1-7]เมียดิซ เลกนิก้า |
0-1
0-0 |
KP Calisia Kalisz[POL D2-5] | -1 | |
Cancel 17:00 | [HOL D1-11]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
|
เอ็มวีวี มาสทริสช์[HOL D2-11] | - | |
FT 17:00 | เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน |
0-1
0-1 |
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ | - | |
FT 17:00 | 1 1 [POL D1-10]แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ |
0-1
0-0 |
จีเคเอส คาโตวีตเซ[POL D2-2] 1 | +0.25 | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 17:00 | Vastseliina FC Tannem |
4-0
1-0 |
FC Teleios | - | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 17:00 | [1]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ |
2-4
0-2 |
เอฟซี อันยาง[2] 2 | -0.25 | |
south africa confederations cup (south africa confederations cup) | |||||
FT 17:00 | 2 [150]บอตสวานา(N) |
4-0
2-0 |
เลโซโท[146] 3 | +0 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 17:00 | 1 [9]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด |
2-2
1-0 |
คาเตอเลอร์ โตยามา[2] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:00 | 1 [8]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี |
1-1
0-0 |
คามาทามาเร่ ซานูกิ[13] | -0.5 ▼-0.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 17:00 | 1 [NL-11]Notvikens IK |
3-2
0-2 |
Stöde IF[NL-2] 1 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู |
0-2
0-2 |
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 4 | -0.25 | |
Cancel 17:00 | เคนยา โพลิส เอฟซี |
|
Nairobi Stima | -1 | |
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women) | |||||
FT 17:00 | 1 Ilott (w) |
0-1
0-1 |
โรพีเอส(ญ) | -1.75 | |
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 17:00 | 1 KIL/Hemne (w) |
0-1
0-1 |
อมาโซน กริมต้า (ญ) | +0.5 ▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
Finland Women League 1 (Finland Women League 1) | |||||
FT 17:00 | VJS Vantaa (w) |
1-3
1-1 |
โอเอ็นเอส(ญ) | -0.25 ▼+0 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 17:05 | 3 [2]เมโทรสตาร์ เอสซี |
2-2
1-2 |
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี[3] 2 | -0.25 | |
FT 17:05 | 1 [5]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)(N) |
1-0
1-0 |
แอดิเลด แพนเทอร์[7] 3 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:15 | 2 [POL D1-12]โคโรน่า คีลเซ่ |
2-0
2-0 |
วิดซอว์ ลอดส์[POL D1-9] | +0 | |
FT 17:30 | [DEN D1-8]Hobro IK 2 |
2-0
0-0 |
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด[DEN D2A-3] | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 17:30 | [POR D1-14]ปอร์ติโมเนนเซ่ |
0-1
0-1 |
สปอร์ติ้ง โควิลฮา[POR D2-11] | -0.75 | |
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
FT 17:30 | Casuarina FC |
0-0
0-0 |
Hellenic AC | +1.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:50 | 2 [POL D2-3]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช |
3-1
0-1 |
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์[POL D1-15] 1 | +0 | |
FT 18:00 | [HOL D3-4]ควิก บอยส์ |
2-5
0-3 |
วิลเลม 2[HOL D1-14] | +2.5 | |
FT 18:00 | [ENG L2-7]ทรานเมียร์ โรเวอร์ |
1-0
1-0 |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[SCO PR-1] | - | |
FT 18:00 | 1 [DEN SASL-11]ลิงบี้ |
4-4
1-2 |
เฮลซิงกอร์[DEN D1-4] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 18:00 | [GER D2-13]โฮลสไตน์ คีล |
1-1
0-1 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ[DEN SASL-1] | - | |
FT 18:00 | [GER D3-10]ซวิคเกา |
2-0
0-0 |
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[GER RegNE-17] | - | |
FT 18:00 | 1 TuS Bersenbruck |
1-3
0-1 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | [DEN D1-7]เฟรมัด อเมเจอร์ |
3-2
0-1 |
เอชไอเค | -0.75 | |
FT 18:00 | [GER D2-12]ซังค์ เพาลี |
2-2
1-0 |
โอเดนเซ่ บีเค[DEN SASL-8] | - | |
FT 18:00 | 2 SV Eintracht Wald-Michelbach |
0-2
0-1 |
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 1 | +1.25 | |
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen) | |||||
FT 18:00 | 1 [9]สตาเบ็ค (ญ) |
0-3
0-1 |
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)[8] | +0.25 ▼+0 |
|
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
FT 18:00 | [8]Ajax Tallinna Women |
0-6
0-2 |
วาปรุส แปร์นู(ญ)[5] | +2.75 | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 18:00 | 3 [5]แทจอน ซิติเซน |
0-2
0-1 |
โซล อี-แลน เอฟซี[8] 3 | +0 | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 18:00 | 1 1 [5]Lun Lok |
1-5
0-2 |
เฉิงฟุง[4] 1 | +1.75 ▼▼▼+1 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 18:00 | 2 [A-7]ทรอมส์ดาเลน |
2-1
2-0 |
ไอสโวล์ด TF[A-6] | -0.75 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 18:00 | 1 [VG-6]วินเบิร์ก ไอเอฟ |
1-1
0-1 |
IK Tord[VG-12] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 18:00 | สะเวย์ เรียง เอฟซี |
2-1
1-0 |
โซลติโล่ อังกอร์ 1 | -2.5 ▲-2.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:05 | SFC Stern 1900 |
3-1
2-1 |
Berlin Hilalspor | -1.75 | |
FT 18:15 | [GER D2-1]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม |
3-3
0-0 |
เอสซี เวิร์ล[GER D3-7] | -1.5 | |
FT 18:24 | [HOL D1-9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ |
1-0
1-0 |
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[HOL D2-2] | - | |
FT 18:30 | 1 [GER RegNE-2]วีเอสจี อัลท์ไลนิค |
2-1
2-1 |
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[GER RegNE-1] | +0.25 | |
FT 18:30 | [SCO PR-8]มาเธอร์เวลล์ |
0-2
0-1 |
มิลล์วอลล์[ENG LCH-11] | - | |
FT 18:30 | MTV Wolfenbuttel |
1-3
1-3 |
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[GER D2-17] 1 | +2.5 ▲▲▲ ▲+3.5 ▲▲▲+4.25 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 18:30 | 2 [1]อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ |
0-1
0-1 |
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล[6] 4 | -0.75 | |
England County cup (England County cup) | |||||
FT 18:30 | Cleethorpes Town |
1-1
0-0 |
แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 2 | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:55 | 2 1 โปโลเนีย วอร์ซอว์ |
2-3
0-1 |
Avia Swidnik 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:00 | [ENG LCH-23]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
11-0
3-0 |
Parkgate | - | |
FT 19:00 | [ENG CS-21]เวลลิ่ง ยูไนเต็ด |
3-3
2-2 |
จิลลิ่งแฮม[ENG L1-10] | +1.75 | |
FT 19:00 | [GER RegNE-3]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก |
2-0
1-0 |
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 1 | -0.5 | |
FT 19:00 | ซังค์ เพาลี 2 |
4-1
0-0 |
Tus Dassendorf | -0.75 | |
FT 19:00 | Eilenburg |
1-2
0-1 |
ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 19:00 | [ENG CN-9]เลมิงตัน |
1-3
0-0 |
โคเวนทรี ซิตี้[ENG LCH-16] | - | |
FT 19:00 | 2 [GER D2-2]เนิร์นแบร์ก(N) |
0-0
0-0 |
เอฟซี คราซ์โนดาร์[RUS PR-10] 2 | +0 | |
FT 19:00 | [ENG RYM-10]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ |
0-3
0-1 |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[ENG L1-16] | +1.5 | |
FT 19:00 | [ENG LCH-12]ลูตัน ทาวน์ |
4-0
2-0 |
โรชเดล[ENG L1-21] | - | |
FT 19:00 | [ENG LCH-7]เร้ดดิ้ง |
1-0
0-0 |
ลินคอล์น ซิตี้[ENG L1-5] | - | |
FT 19:00 | [ENG CS-2]ดาร์ทฟอร์ด |
0-1
0-0 |
อิปสวิช ทาวน์[ENG L1-9] | +1.5 ▲+1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 19:00 | [GER RegNE-5]เบอร์ลิเนอร์เอเค07 |
0-2
0-0 |
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี[GER D3-9] | - | |
FT 19:00 | [SUI Sl-5]ลูเซิร์น |
2-0
2-0 |
กราสฮ็อปเปอร์[SUI D1-1] | +0 ▲-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | วาร์นาโม |
0-1
0-1 |
ฟัลเค่นเบิร์ก | - | |
FT 19:00 | [HOL D1-8]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม |
3-3
1-2 |
เคเอเอ เกนท์[BEL D1-7] | - | |
FT 19:00 | ฮาเวลเซ่ |
3-2
1-0 |
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | -1 | |
FT 19:00 | Brigg Town |
0-3
0-0 |
เบลเปอร์ทาวน์ | +1 ▼+0.75 |
|
FT 19:00 | [GER RegNE-7]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี |
14-2
4-0 |
Sparta Lichtenberg 2 | -3 ▲▲-3.5 ▲▲-4 |
|
FT 19:00 | Wuppertaler |
2-2
2-1 |
เอสซี เฟลเบิร์ท 1 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 ▼-2 |
|
FT 19:00 | [GER RegS-5]ทีเอสวี ชไตน์บัค |
5-1
3-0 |
แบร์กิช กลัดบลัค 09 3 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 19:00 | 1 [GER RegS-14]เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์(N) |
2-2
2-1 |
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 1 | +0.75 ▲▲+1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 19:00 | [GER RegNE-18]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ |
0-3
0-2 |
Neuruppin | - | |
FT 19:00 | [POR D1-6]ซานตาคลารา |
1-2
0-0 |
กิล วิเซนเต้[POR D1-11] | - | |
FT 19:00 | [BEL D1-2]รอแยล อันท์เวิร์พ |
1-1
0-0 |
นอร์ดเจลแลนด์[DEN SASL-6] | - | |
FT 19:00 | [GER D2-8]แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา |
1-2
0-2 |
มักเดเบิร์ก[GER D3-11] | - | |
FT 19:00 | SpVgg Vreden 1921 |
0-1
0-1 |
ชาลเก เยาวชน | - | |
FT 19:00 | [POR D1-3]เบนฟิก้า |
3-2
2-1 |
เอสซี เฟยเรนเซ่[POR D1-17] | - | |
FT 19:00 | [POL D2-1]เคเอส พอลโควิค |
0-0
0-0 |
สลาสค์ วรอคลาวน์[POL PR-4] | - | |
FT 19:00 | [POL D1-16]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ |
3-1
1-0 |
เอฟเค โคซิค[SVK D2-5] | - | |
FT 19:00 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี |
7-1
2-1 |
DJK Don Bosco Bamberg | - | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 19:00 | 1 [4]ดัลคุลด์ เอฟเอฟ |
5-1
3-0 |
เทบีย์ไอเอส[15] 1 | -1.5 | |
FT 19:00 | [S-8]ลุนด์ บีเค |
3-1
2-0 |
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ[S-11] 2 | -0.25 | |
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 19:00 | [KAZ PR-6]เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค |
1-1
0-0 |
ซิดยูชอร์ 8 2 | -1.25 | |
FT 19:00 | 1 [KAZ PR-14]เซตีซู |
0-1
0-1 |
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[KAZ PR-3] 3 | +1 ▼▼+0.5 |
|
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 19:00 | Tulevik II |
3-0
0-0 |
Tallinna JK Piraaja | - | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 19:00 | [5]เอฟเค ออดา ริกา |
4-0
2-0 |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส[8] 1 | -3 | |
FT 19:00 | 1 [9]เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส |
1-1
1-1 |
เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส[1] 1 | -0.5 | |
FT 19:00 | 6 1 [2]โกรบินา |
1-1
0-0 |
Albatroz[6] 5 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 19:00 | [4]โมรอน บีเค (ญ) |
5-0
2-0 |
Borgeby FK (w)[13] | - | |
FT 19:00 | [5]ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) |
3-0
0-0 |
ยูเมีย ไอเค (ญ)[1] | - | |
FT 19:00 | [7]Alingsas (W) |
0-2
0-1 |
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)[8] | +0 | |
FT 19:00 | 2 [11]ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) |
2-1
0-0 |
มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)[9] 1 1 | +0.5 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 19:00 | 1 [VG-9]ดลสทอร์ป ไอเอฟ |
0-2
0-1 |
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ[VG-5] | +0.5 | |
FT 19:00 | 6 [NL-6]สเคลเลฟที เอฟเอฟ |
0-3
0-0 |
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี[NL-12] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:00 | [NG-4]บีเคฟอร์เวิร์ด |
1-0
1-0 |
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ[NG-14] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:00 | 3 [NS-12]เอ็นโคปิ้งก์ |
1-1
1-0 |
Jarfalla[NS-3] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
Cancel 19:00 | MCF FC |
|
Shabana FC | +0 | |
Cancel 19:00 | FC Talanta |
|
Muranga Seal | -0.75 ▲-1 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 19:00 | คูพีเอส(ยู 20) |
4-0
3-0 |
คาโป (ยู 20) | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 19:00 | 2 Union Plaani |
2-2
1-2 |
RPS Lions | +0 | |
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 19:00 | แฟรท (ญ) |
0-2
0-0 |
อซานฟอทบอล (ญ) | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:05 | 1 [GER RegNE-15]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ |
1-2
0-0 |
เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 2 | +0 | |
FT 19:10 | [HOL D2-14]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) |
0-1
0-0 |
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[HOL D2-15] | +0 | |
FT 19:10 | [BEL D1-4]ราซิ่ง เกงค์ |
1-1
0-1 |
โกรนิงเก้น[HOL D1-7] | -1 | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:15 | พอสต้า เรนเจอร์ |
0-3
0-2 |
คาริโอแบงกิ ชาคส์ | +0 | |
FT 19:15 | 3 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ |
4-2
1-0 |
แมทารี่ ยูไนเต็ด 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:15 | Fortune Sacco |
1-0
1-0 |
อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 1 | -0.5 | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 19:25 | 2 Colombe du Dja et Lobo |
0-0
0-0 |
ยูเอ็มเอส เด ลุม 2 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | 1 [HOL D3-1]เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม |
2-1
2-0 |
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[HOL D2-7] | +1.5 | |
FT 19:30 | 1 [SUI Sl-1]ยัง บอยส์ |
2-0
1-0 |
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[HOL D1-5] | +0.75 | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 19:30 | 2 ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด |
2-1
1-0 |
เอเวียน อคาเดมี่ 2 | -0.25 | |
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | 3 แรด ไลอ้อน เอฟซี |
0-1
0-0 |
คารองกายูไนเต็ด 1 | +0 | |
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 19:30 | 3 [1]เอฟเค คูจานด์ |
1-0
0-0 |
FC Istaravshan[2] 4 | -0.75 | |
FT 19:30 | [4]FC Khatlon |
0-1
0-1 |
Ravshan Kulob[6] | - | |
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:35 | 2 Civo United |
1-0
0-0 |
ชิทิพายูไนเต็ด 2 | -0.5 | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 20:00 | 2 [2]มัลโม่ เอฟเอฟ |
4-0
2-0 |
ไอเคซิริอุสเอฟเค[9] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | 2 [GER D1-10]ไฟร์บวร์ก |
2-1
0-1 |
ซาบรุคเค่น[GER D3-5] 2 | -1.5 ▼▼-1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | [GER D1-9]สตุ๊ตการ์ต |
3-0
0-0 |
เซนต์ กัลเลน[SUI Sl-7] | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | เบอร์วิค เรนเจอร์ส |
2-0
0-0 |
เวิร์คคิงตัน | - | |
FT 20:00 | 1 [BEL D1-10]ซูลเต้ วาเรเกม(N) |
3-2
1-1 |
ชาเลอร์รัว[BEL D1-13] 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | [AUT D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
2-2
0-0 |
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[POL PR-2] | -1.25 ▼-1 ▲▲-1.5 |
|
FT 20:00 | [GER D1-15]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ |
1-0
0-0 |
ฮันโนเวอร์ 96[GER D2-5] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | [FRA D2-10]อาเมียงส์ |
2-1
1-0 |
ออสเทนเด้[BEL D1-5] | - | |
FT 20:00 | พอร์ตสตีวาร์ท |
1-3
0-0 |
Knockbreda Parish | +0.25 | |
FT 20:00 | 1 [HOL D3-5]ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ |
1-3
0-0 |
เดอ กราฟสคัป[HOL D2-3] | +1 ▲+1.25 |
|
FT 20:00 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท |
3-0
1-0 |
ทีเอสจี สโปรกโคเวล | -0.25 | |
FT 20:00 | [NIR CH-7]Ballyclare Comrades |
2-0
1-0 |
ลิมาวาดียูไนเต็ด | - | |
FT 20:00 | วอคโซป ทาวน์ |
4-0
2-0 |
Emley AFC | - | |
FT 20:00 | [AUT D1-6]ดับบริวเอสจี วัตเท่น |
3-1
0-0 |
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น[GER D2-17] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | [BEL D1-11]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน |
1-0
0-0 |
วาล็องเซียนส์[FRA D2-11] | - | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 20:00 | 4 [17]แอคร่อน โตเกลียทติ(N) |
1-2
0-2 |
เอสเคเอ คาบารอฟกี้[11] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen) | |||||
FT 20:00 | 2 [6]โคลบอทน์ (ญ) |
1-2
1-2 |
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)[4] 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 20:00 | [10]อโวลเนส (ญ) |
3-0
1-0 |
คลีบ (ญ)[7] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | [2]แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) |
3-0
1-0 |
วาเลเรนก้า (ญ)[3] 1 | -0.25 | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 20:00 | Warrior Valga |
3-0
0-0 |
เซนไนยิน เอฟซี | - | |
FT 20:00 | [EST D3-4]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี |
10-1
0-0 |
Tartu Welco II | - | |
FT 20:00 | [EST D1-6]ทรานส์ นาร์ว่า |
3-0
0-0 |
Here for Beer | - | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 1 [3]ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) |
1-0
0-0 |
FK Rostov (w)[7] 2 | -1.75 | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
FT 20:00 | [1]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) |
5-0
3-0 |
Suure-Jaani United (w)[4] 1 | -3.75 | |
FT 20:00 | 1 [6]FC Lootos Polva Womens |
1-2
1-0 |
ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)[7] | -0.5 ▼-0.25 |
|
south africa confederations cup (south africa confederations cup) | |||||
FT 20:00 | 5 [154]ซวาซิแลนด์(N) |
1-0
0-0 |
แซมเบีย[87] 5 | +0.5 | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 20:00 | [6]อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) |
2-0
0-0 |
โบลสตรานอส เอสเค (ญ)[14] 1 | -1.75 | |
FT 20:00 | 1 [10]จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) |
2-1
2-0 |
ไอเค อุปซาลา (ญ)[2] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:00 | 2 [SG-4]ซอลเวสเบิร์ก |
2-3
0-1 |
เอฟซี โรเซ็นการ์ด[SG-11] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [SG-13]เอฟบีเค บอลข่าน |
2-2
0-1 |
อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค[SG-1] 1 1 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | [NL-5]Ytterhogdal IK |
3-1
1-1 |
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน[NL-14] | -0.75 | |
FT 20:00 | 2 [SG-10]ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ |
2-2
1-1 |
เอสโลฟ บีเค[SG-6] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 20:00 | [SG-9]IFK Karlshamn |
0-1
0-1 |
แร็ปป์ กอล์ฟ[SG-8] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 20:00 | FC Raahe |
1-5
1-2 |
OPS-jp | +2.5 | |
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 20:00 | Honefoss (w) |
0-1
0-0 |
โรอาร์ (ญ) 2 | +1 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 20:00 | 2 กรูเซย์รู อาร์เอส (ยู 20) |
4-2
1-1 |
Atletico Clube Sulbrasil U20 5 | -1.25 | |
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 20:00 | 3 อเมริกา เอฟซี เอ็มจี (เยาวชน) |
1-2
0-0 |
เบติส เอฟซี (ยู 20) 1 | +0.25 | |
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 20:00 | 4 1 Guabira Reserves |
1-4
0-0 |
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง) 3 | -0.5 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 20:00 | 2 Planaltina (Youth) |
2-0
1-0 |
Ceilandense U20 1 | -2.5 | |
FT 20:00 | 4 Real Brasilia FC U20 |
0-0
0-0 |
กามา ดีเอฟ(เยาวชน) 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League) | |||||
FT 20:00 | 2 Oyah Sports FC |
1-0
0-0 |
Mighty Jets FC 2 | -0.75 | |
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women) | |||||
FT 20:00 | 4 เอฟซี อีโบโลว่า (ญ) |
2-0
0-0 |
Renaissance de Guider (W) | -2.5 | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:15 | 1 [3]Windsor Arch Ka I |
0-0
0-0 |
Hang Sai[10] 2 | -3 | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 20:25 | 2 ยัง สปอร์ต |
1-0
0-0 |
โคตอน สปอร์ต 2 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:30 | [GER RegNE-10]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 |
1-3
1-2 |
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์[AUS D3C-4] | - | |
FT 20:30 | [SUI D1-4]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น |
1-1
1-0 |
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)[GER RegS-1] | - | |
FT 20:30 | [GER D1-8]โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค(N) |
2-2
1-2 |
วิคตอเรีย โคโลญจน์[GER D3-12] | -1.75 | |
FT 20:30 | [HOL D1-12]เอสซี ฮีเรนวีน |
2-2
0-1 |
คอร์ไทรจ์[BEL D1-14] 1 | -0.25 | |
FT 20:30 | 1 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น |
0-2
0-2 |
บรอมส์โกรฟ | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:30 | 2 ลินลิธโกว์ โรส |
1-0
0-0 |
โบเนสส์ ยูไนเต็ด 2 | +0.5 | |
FT 20:30 | [Welsh PR-8]อเบอรี่สวิธทาวน์ |
0-2
0-0 |
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน[Welsh PR-10] | +0.25 | |
เบลารุส คัพ (Belarus Cup) | |||||
FT 20:30 | 4 [BLR D2-7]นาฟตานนาวาโปลัตสค์ |
2-2
2-0 |
ดินาโม เบรสต์[BLR D1-6] 3 | +1.5 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 20:30 | [2]Krumkachy Minsk |
6-0
3-0 |
เอฟเค ออร์ชา[9] 1 | -2 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:30 | 1 [NS-6]คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
0-1
0-1 |
เอฟซี กูเต้[NS-10] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:45 | 1 Clydebank FC |
2-0
0-0 |
Dalbeattie Star 1 | +0 | |
FT 21:00 | 1 [ENG-N PR-11]แอทเธอตัน คอลเลียรี่ |
0-3
0-2 |
ซอลฟอร์ด ซิตี้[ENG L2-8] | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 21:00 | [ENG L2-17]ฮาโรเกต ทาวน์ |
0-1
0-1 |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[ENG LCH-20] | - | |
FT 21:00 | Badshot Lea |
1-2
1-0 |
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | - | |
FT 21:00 | บีเอสซี โอน บอย |
1-4
0-1 |
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | - | |
FT 21:00 | [ENG-S CE-10]ฮิทชิน ทาวน์ |
0-1
0-1 |
สตีฟเนจ โบโรห์[ENG L2-14] | +2 | |
FT 21:00 | 1 [ENG CS-9]ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ |
2-5
2-1 |
พอร์ทสมัธ[ENG L1-8] | +1 ▲+1.25 |
|
FT 21:00 | นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี |
2-6
0-4 |
พอร์ทเวล | +1.75 ▲+2 |
|
FT 21:00 | [ENG CN-16]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี |
0-2
0-1 |
แบล็คพูล[ENG L1-3] | +2 | |
FT 21:00 | [ENG RYM-12]เฮอรินจี โบโรห์ |
1-3
0-2 |
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้[ENG CS-13] 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 21:00 | [GER D1-4]โวล์ฟสบวร์ก |
0-3
0-1 |
ฮันซ่า รอสต๊อค[GER D2-6] | -0.5 | |
FT 21:00 | [ENG L1-14]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
4-0
3-0 |
Rossington Main | - | |
FT 21:00 | [ENG CS-18]บาธ ซิตี้ |
0-5
0-4 |
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[ENG LCH-8] | - | |
FT 21:00 | [BEL D1-15]แซงต์ ทรุยด็อง |
2-1
1-0 |
เวสเตอร์โล[BEL D2-3] 1 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | Cinderford Town |
0-3
0-1 |
เชลแน่ม ทาวน์ | - | |
FT 21:00 | [ENG-N PR-19]แอชตัน ยูไนเต็ด |
1-2
1-1 |
โอลด์แฮม แอทเลติก[ENG L2-18] | +1 ▼+0.75 |
|
FT 21:00 | 1 [ENG-N PR-14]แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ |
0-2
0-1 |
ฟลีตวู้ด ทาวน์[ENG L1-15] | +2 | |
FT 21:00 | 1 [GER D2-16]ยูเอ็นเอ |
0-0
0-0 |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[HOL D1-2] 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 21:00 | [GER D1-5]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต |
1-3
1-0 |
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[GER D3-6] | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 21:00 | [ENG CN-2]เอเอฟซี ฟิลด์ |
0-1
0-0 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[ENG LCH-15] 1 | +1.5 ▲+1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 21:00 | 1 [ENG CS-1]ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี |
2-1
0-1 |
ฮอร์สแฮม[ENG RYM-9] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | [RUS PR-5]รูบิน คาซาน |
1-0
0-0 |
เอฟเค คิมกี้[RUS PR-8] | -0.5 | |
FT 21:00 | [FRA D2-9]แก็งก็อง(N) |
2-2
1-0 |
แบรสต์[FRA D1-17] 1 | +0.25 | |
FT 21:00 | [ENG L1-7]ชาร์ลตัน แอธเลติก |
1-2
0-2 |
เซลติก[SCO PR-2] | +1 ▲+1.25 |
|
FT 21:00 | [SUI D1-2]เอฟซี ธูน |
0-1
0-1 |
เนอชาแตล ซามักซ์[SUI D1-9] | - | |
FT 21:00 | 1 [CZE D1-7]ปาร์ดูบีตเซ |
2-1
1-1 |
เทรนซิน[SVK D1-6] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ |
3-2
2-1 |
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | - | |
FT 21:00 | Hassia Bingen |
8-0
3-0 |
TSV Kirchberg/Raab | -1.25 | |
FT 21:00 | [ENG-S PR-13]วิมบอร์น ทาวน์ |
4-0
1-0 |
Christchurch 1 | -1.25 | |
FT 21:00 | [ENG RYM-11]โฟล์คสโตน อินวิคต้า |
3-3
1-3 |
อีสต์บอร์น โบโรห์[ENG CS-3] | +1 | |
FT 21:00 | นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด |
2-0
1-0 |
Pickering Town | +0.75 | |
FT 21:00 | Horley Town |
1-6
1-2 |
คราวเลย์ ทาวน์ | +3 ▲+3.25 |
|
FT 21:00 | [BEL D1-12]เคเอเอส ยูเปน |
1-0
0-0 |
Jeunesse Molenbeek[BEL D2-6] | -1 | |
FT 21:00 | Padiham |
4-2
0-1 |
แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด | +1.25 | |
FT 21:00 | Hebburn Town |
2-1
2-0 |
โครินเธียน-แคชวลส์ | -0.5 | |
FT 21:00 | 2 [ENG-S CE-5]แทมเวิร์ธ |
1-1
0-1 |
เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด 2 | -1 | |
FT 21:00 | [ENG-S CE-15]นูเนียตัน โบโรห์ |
1-4
1-1 |
บักซ์ตัน เอฟซี[ENG-N PR-3] | -0.25 | |
FT 21:00 | [GER D2-10]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก |
2-2
1-1 |
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค[AUT D2-4] | - | |
FT 21:00 | ดิดค็อต ทาวน์ |
0-4
0-3 |
ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 21:00 | มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ |
0-1
0-1 |
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | +2 | |
FT 21:00 | Welwyn Garden City |
1-1
0-0 |
รอยสตัน ทาวน์ | +1 | |
FT 21:00 | 1 คอร์บี้ ทาวน์ |
4-2
1-2 |
Melton Town | -1.25 | |
FT 21:00 | 1 Cray Valley Paper Mills |
1-3
0-2 |
Sutton Common Rovers 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | 1 [SUI Sl-10]วาดุซ(N) |
0-0
0-0 |
เอฟซี ซูริค[SUI Sl-8] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:00 | [ENG-S PR-12]วอลตัน แคชชวลส์ |
1-2
0-1 |
เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | +0 | |
FT 21:00 | แทรฟฟอร์ด |
2-2
1-0 |
ครูซอน แอชตัน เอฟซี | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
FT 21:00 | [ENG CS-19]เบรนทรี ทาวน์ |
0-1
0-0 |
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด[ENG RYM-7] | -0.5 | |
FT 21:00 | Thackley |
3-5
2-2 |
Bury AFC | +0.25 | |
FT 21:00 | [ENG L1-2]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
8-0
4-0 |
เบดฟอร์ด ทาวน์ | - | |
FT 21:00 | สเกลเมอร์สเดลยูไนเต็ด |
2-3
1-2 |
วิดเนส 1 | - | |
FT 21:00 | [ENG CN-3]เชสเตอร์ เอฟซี |
0-2
0-1 |
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[ENG LCH-24] | - | |
FT 21:00 | คาร์เทน ทาวน์ |
1-4
0-1 |
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | - | |
FT 21:00 | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ |
2-2
0-1 |
ลีค ทาวน์ | - | |
FT 21:00 | [POL D1-14]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
0-2
0-2 |
ปิแอส กลิวิส[POL PR-6] | +0.75 | |
FT 21:00 | [FRA D2-16]ยูเอสแอล ดันเคอร์ |
3-0
1-0 |
มูสครอน เปรูเวลซ์[BEL D1-17] | - | |
FT 21:00 | Longridge Town FC |
1-3
1-0 |
โบลตัน วอนเดอเรอส์[ENG L2-3] | - | |
FT 21:00 | [TUR D1-9]กาเซียนเท็ป B.B. |
3-2
1-2 |
อิสตันบูลสปอร์[TUR D2-4] | - | |
FT 21:00 | [ENG CN-21]อัลเฟรตัน ทาวน์ |
1-2
0-1 |
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[ENG LCH-17] | - | |
FT 21:00 | Boldmere St Michaels |
1-3
1-1 |
ฮาเลโซเวนทาวน์ | - | |
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen) | |||||
FT 21:00 | 2 [SWE D3NG-13]Lidkopings FK |
0-3
0-1 |
ไอเค ออเดวอร์ด[SWE D3NG-3] | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
สก็อตติช ลีก คัพ (Scotland League Cup) | |||||
FT 21:00 | 1 [SCO L1-1]แพททริค ทริสเทล |
2-4
1-3 |
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก[SCO CH-4] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | [SCO L1-7]ปีเตอร์เฮด |
0-2
0-1 |
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี[SCO CH-1] 1 | +2 ▲+2.25 |
|
FT 21:00 | [SCO L2-5]เอลจิน ซิตี้ |
0-1
0-0 |
อาร์บรอท[SCO CH-7] 1 | +1.25 | |
FT 21:00 | [SCO L2-7]อัลเบี้ยน โรเวอร์ |
0-0
0-0 |
อายร์ ยูไนเต็ด[SCO CH-8] | +1.5 | |
FT 21:00 | เบรซิน ซิตี้ |
0-3
0-1 |
ลิฟวิงสตัน | +2.75 ▲+3 ▼+2.75 |
|
FT 21:00 | 2 [SCO CH-6]ควีน ออฟ เซาธ์ |
0-1
0-0 |
ควีนส์ ปาร์ค[SCO L2-1] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 21:00 | [SCO L1-5]มอนโทรส |
3-0
2-0 |
โบรร่า เรนเจอร์ส[SCO HL-1] 1 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | [SCO L2-9]คาวเดนบีท |
0-1
0-1 |
เรธโรเวอร์ส[SCO CH-3] | +1.75 | |
FT 21:00 | 1 [SCO L1-3]โคฟ เรนเจอร์ |
2-3
0-1 |
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[SCO L2-3] 1 | -1.25 | |
FT 21:00 | 3 East Kilbride |
0-2
0-0 |
คิลมาร์น็อค 1 | +1.75 ▲+2 |
|
FT 21:00 | [SCO L1-4]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
แอนนัน แอธเลติก[SCO L2-8] 2 | -1.5 | |
FT 21:00 | [SCO L1-9]ดัมบาร์ตัน |
0-3
0-0 |
เซนต์ เมียร์เรน[SCO PR-5] | +1.5 | |
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 21:00 | 1 [KOR D1-2]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์(N) |
2-1
1-0 |
กัมบะ โอซาก้า[JPN D1-18] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 2 [SIN D1-4]แทมปิเนส โรเวอร์ส(N) |
0-3
0-0 |
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด[THA PR-4] | +1 ▲▲+1.5 |
|
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 21:00 | 3 [11]จิปโป |
1-1
1-0 |
มูซ่า[3] 2 | +0.25 | |
FT 21:00 | 2 [12]เคพีวี คอคคูล่า |
2-2
1-1 |
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ[10] 2 | -0.5 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 21:00 | 2 [7]Orebro Syrianska IF |
4-3
2-2 |
อัสซีริสก้า[14] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [16]Hammarby TFF |
3-3
1-1 |
Haninge[9] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [S-2]ออสคาร์แชมส์ เอไอเค |
6-2
3-0 |
อัสซีริสก้า ไอเค[S-15] 2 | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 21:00 | [S-14]แอตวิดาเบิร์ก |
1-1
0-0 |
ลุงสกิล[S-5] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 1 [S-6]สค็อปดี้ เอไอเค |
5-0
3-0 |
เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้[S-16] 1 | -1.5 | |
FT 21:00 | 1 1 [S-13]ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ |
1-8
1-3 |
อัตซิคเท็นส์ บีเค[S-4] | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 21:00 | 3 [RUS D2U-1]คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ |
1-1
0-0 |
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ[4] 4 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 21:00 | 3 [2]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก |
4-0
4-0 |
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน[13] 1 | -1 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 21:00 | 3 [12]โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ |
2-1
0-0 |
บราซิล เด เปโลตัส[18] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 21:00 | 3 [5]กอเดรนเกอร์(N) |
2-0
1-0 |
ไอเอฟ เวสตรี[6] 2 | -0.25 | |
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen) | |||||
FT 21:00 | 1 [5]ลิน (ญ) |
1-2
0-1 |
Rosenborg BK (w)[1] | +2 | |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 21:00 | [3]อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) |
2-2
1-2 |
อิลเวส แทมเปเร่ (ญ)[9] | -2.75 ▼-2.5 |
|
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 21:00 | 2 [KAZ PR-9]เอฟเค ทารัซ |
1-3
1-2 |
โทบอล คอสตาเนย์[KAZ PR-1] 2 | +0.75 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 21:00 | [19]Al-Hudod |
0-1
0-0 |
อัล-นาฟ[7] | - | |
FT 21:00 | [18]Alsinaat Alkahrabaiya |
3-2
0-1 |
Al Karkh[11] | - | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | [5]รูบิโอ นู อะซุนซิออง |
1-3
0-0 |
ทาคัวรี่ เอฟบีซี[13] 1 | -0.5 | |
FT 21:00 | [1]เจเนอรัลกาบาเยโร่ |
4-3
0-2 |
3 เดอ เฟบเบรโร่[10] | - | |
FT 21:00 | [9]สปอตติโว อิเทโน่ |
1-2
1-1 |
Sportivo Ameliano[3] | +0 | |
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 21:00 | [7]วอลซันกูร์ |
1-0
0-0 |
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก[2] | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 21:00 | [5]โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) |
6-0
3-0 |
ABFF U19 (w)[8] | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 21:00 | 4 [A-4]โวลตา เรดอนดา |
0-0
0-0 |
อีซี จากุยเพนเซ่[A-9] 1 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 21:00 | 3 [B-9]อีพีเอส เอสโป |
5-0
3-0 |
ทีพีวี แทมเปเร่[B-10] 1 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 1 [C-4]เจบีเค เพียตาร์ซาริ |
2-1
1-0 |
พีเอส เคมิ คิงส์[C-11] | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 21:00 | 1 [B-3]แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค |
1-2
0-1 |
เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์[B-5] 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 [C-5]เอฟซี วาจากอสกิ |
0-0
0-0 |
โอแอลเอส โอลู[C-10] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 21:00 | 1 [C-9]นาร์เปส คราฟท์ |
1-2
1-1 |
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์[C-1] 1 | +2.25 ▼+2 |
|
FT 21:00 | 4 [B-6]แจส พอริ |
3-1
1-0 |
วันตา[B-11] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:00 | แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ |
1-0
1-0 |
Tonnerre Yaounde | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 2 Bamboutos de |
1-1
1-1 |
อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 2 นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา |
0-2
0-2 |
Les Astres FC De Douala 2 | +0 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [2]Sagrada Esperanca |
2-0
1-0 |
Recreativo Libolo[11] | - | |
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 21:00 | 3 Vaengir Jupiters |
3-2
1-1 |
Kormakur 2 3 | -0.5 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 21:00 | Vidir Gardur |
3-0
2-0 |
เอ็นเฮอร์จิ | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | [FRA D2-17]ก็อง |
0-0
0-0 |
อฌักซิโอ้[FRA D2-13] | - | |
FT 21:30 | 1 [SVK D1-10]ซีมปิน ไมชาโลวี |
2-0
1-0 |
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา[SVK D2-2] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 21:30 | 1 [9]คูบาน คราซ์โนดาร์ |
1-2
0-1 |
ตอร์ปิโด มอสโก[6] 1 | +0 | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 21:30 | [9]คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) |
0-3
0-1 |
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[1] | +1 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 21:30 | [B-2]PIF Parainen |
6-0
2-0 |
อิลเวส แทมเปเร่ 2[B-12] 2 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:30 | 3 AS Fortuna Mfou |
2-1
1-0 |
พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:30 | 4 Canon Yaounde |
2-2
2-1 |
เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ 2 | -0.25 | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 21:30 | 1 ฮาก้า (เยาวชน) |
5-3
2-1 |
คาปา (ยู20) 1 3 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | [AUT D1-3]แอลเอเอสเค ลินซ์ |
1-0
0-0 |
ไฮน์เดนเฮลม์[GER D2-18] 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | [CRO D2-1]ดราโกโวลแยค |
4-0
2-0 |
Kustosija[CRO D2-5] | -0.5 | |
FT 22:00 | [SVK D1-7]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค |
2-1
1-1 |
Sokol Dolna Zdana[SVK D1-12] 1 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 [CZE D1-9]ซิกม่า โอโลมุช(N) |
1-2
1-2 |
มิดทิลแลนด์[DEN SASL-2] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 22:00 | [BEL D1-6]สตองดาร์ด ลีแอช |
2-2
1-2 |
เมเชเลน[BEL D1-8] | -0.25 | |
FT 22:00 | Nivo Sparta |
0-3
0-1 |
เดน บอสช์ | - | |
FT 22:00 | 1 [BUL D1-8]ทแซร์สโค เซโล |
3-2
2-0 |
โบเตฟ พล็อฟดิฟ[BUL D1-10] 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | [AUT D1-9]ซังค์ พอลเท่น |
1-0
0-0 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[CZE D1-10] 1 | +0.25 | |
FT 22:00 | [GER D3-16]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก |
1-1
0-0 |
โคโลญจน์[GER D1-16] | +0.75 ▲+1 |
|
FT 22:00 | 1 [BEL D1-15]เบียรส์ชอทวิลริค(N) |
2-1
1-0 |
เควีเอสเค ลอมเมล[BEL D2-4] 3 | -0.75 | |
FT 22:00 | [FRA D3-11]โชเลท เอสโอ |
3-1
0-0 |
เอฟซี น็องต์ บี[FRA D4D-13] | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 วิสลา พูลาเว่ |
4-0
1-0 |
โปกอน ซีดล์เซ | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 22:00 | [FRA D1-14]แร็งส์ |
4-1
3-1 |
เอเจ โอแซร์[FRA D2-6] | - | |
FT 22:00 | 2 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน |
0-1
0-1 |
วีเอฟอาร์ อาเล่น 1 | +1.25 | |
FT 22:00 | [BUL D1-6]เบโร่ สตารา ซากอร่า |
2-0
1-0 |
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[BUL D2-3] 1 | - | |
FT 22:00 | [ROM D2-3]ดาเชีย มิโอวินี่ |
3-0
0-0 |
CSS Islla Te Nagh[ROM D2-18] | +0.25 | |
FT 22:00 | 2 [FRA D4A-9]เอฟซี รูออง |
1-1
0-1 |
บูโลญจน์[FRA D3-15] 1 | +0.25 | |
FT 22:00 | บีวีเอสซี |
3-0
1-0 |
BKV Elore | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 22:00 | SG 2000 Mulheim-Karlich |
2-1
0-0 |
SG Neitersen/Altenkirchen 1 | -1.25 ▼-1 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:00 | 3 [9]เฟเคิล |
3-3
2-0 |
บัลติก้า[5] 4 | +0 | |
FT 22:00 | 2 [14]สปาร์ตัก มอสโก 2 |
0-0
0-0 |
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2[16] 1 3 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 [7]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ |
1-0
1-0 |
โดลโกพรูดนี่[RUS D2W-1] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 22:00 | 1 [8]อัล อคาบา เอสซี |
0-0
0-0 |
ชบับ อลอร์ดอน[3] 3 | +0 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 อัล-ตาฮัดดี้ |
2-1
1-0 |
Ngom Egdabya | - | |
FT 22:00 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) |
0-1
0-0 |
Abu Salim | - | |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [11]Akwa Starlets |
1-0
1-0 |
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี[12] 2 | -0.75 | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 22:00 | [6]เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) |
1-0
0-0 |
Rubin Kazan (w)[10] 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 22:00 | 1 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) |
3-2
3-0 |
KA/Dalvik/Reynir U19 2 | -2 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:00 | 1 [C-7]อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 |
0-3
0-2 |
วีไอเอฟเค[C-8] 2 | -1 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 22:00 | [SS-11]อราเมียสก้า ไอเอฟ |
1-0
0-0 |
ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ[SS-8] | +0 ▲▲+0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:00 | 1 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ |
1-1
1-0 |
Aland 1 | +0.75 | |
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 22:00 | DLR Waves (w) |
1-0
0-0 |
คอร์ก ซิตี้(ญ) | -1.5 | |
FT 22:00 | Peamount Utd (w) |
2-0
1-0 |
Bohemians Dublin (W) | -3 | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 22:20 | 4 [15]ไซปา |
0-2
0-0 |
เอสเตกฮลัล[3] | +0.5 | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 22:30 | 1 [6]เอไอเค โซลน่า |
2-1
1-1 |
วาลเบิร์ก เอฟซี[15] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | 2 [HOL D2-5]เอ็นเอซี เบรด้า |
1-0
1-0 |
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[ISR D1-2] 3 | +0.25 | |
FT 22:30 | 1 [SLO D2-11]เอ็นดี เบลตินซี |
0-3
0-1 |
เคชเคเมติ ทีอี 1 2 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
FT 22:30 | [FRA D2-1]ทรัวส์ |
2-2
2-1 |
นีมส์[FRA D1-19] | - | |
FT 22:30 | เอฟซี แซมบี |
1-0
1-0 |
แวร์กซายส์ 78[FRA D4A-10] | - | |
FT 22:30 | 1 [SER D1-17]อินดิจา |
1-2
0-1 |
FK Radnicki Sremska Mitrovica[SER D2-9] 1 | -0.5 | |
FT 22:30 | [BUL D2-6]เอฟซี ฮีบาร์ |
4-0
1-0 |
Botev Plovdiv II | - | |
FT 22:30 | [UKR D1-4]โคลอส โคซาลิฟก้า |
0-0
0-0 |
ดนีปรอ-1[UKR D1-7] | - | |
FT 22:30 | 1 เอฟเคสวิเจซด้า |
0-0
0-0 |
FK Loznica[SER D2-5] 1 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:30 | 3 1 [8]เวเลส |
1-0
1-0 |
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์[10] 1 5 | +0 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:30 | อัล ซาวิ เอ |
3-1
1-1 |
Al Athad | - | |
เบลารุส คัพ (Belarus Cup) | |||||
FT 22:30 | 1 [BLR D3A-3]Stenles Pinsk |
0-2
0-2 |
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่[BLR D1-10] | +1.5 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 22:30 | 3 [11]เอฟซี สโลนิม 2017 |
1-0
1-0 |
เอฟเค ลิด้า[10] 3 | +0 | |
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women) | |||||
FT 22:30 | 2 1 Cobresal (W) |
1-2
1-1 |
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(ญ) 1 | +1 ▲+1.25 ▼▼▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:45 | เชอร์โนโมเร็ตส์ เบอร์กาส |
3-3
3-2 |
สปาร์ตัก วาร์นา | - | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 22:45 | 1 [(a)-16]วิลล่า เอสปาโนลา |
2-0
0-0 |
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด[(a)-8] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 22:45 | 2 [8]แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ |
1-0
0-0 |
กอล โกฮาร์ เอฟซี[4] 1 3 | +0 ▲+0.25 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:59 | 2 [10]ซานเดฟยอร์ด |
2-0
1-0 |
ชาร์ปบอร์ก 08[11] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | 2 [14]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ |
3-0
1-0 |
เฮาเกซุนด์[9] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | 2 [5]ไวกิ้ง เอฟเค |
1-1
0-1 |
สตรอมก็อดเซ็ท[12] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 1 [6]โรเซนบอร์ก |
1-0
1-0 |
คริสเตียนซุนด์ บีเค[4] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | 1 [ROM D2-6]ฟารูล คอนสแตนต้า |
1-1
1-0 |
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[BUL D1-7] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 1 [TUR D1-2]กาลาตาซาราย(N) |
4-2
3-1 |
คาซิมปาซ่า[TUR D1-14] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | 3 [MKD D1-5]ราบ็อตนิคกี้ |
0-2
0-1 |
อคาเดมี่ ปานเดฟ[MKD D1-7] 1 | +0 | |
FT 22:59 | 1 [HUN D1-8]อูจเปสต์ |
1-1
0-1 |
ดิออสกียอร์ วีทีเค[HUN D1-11] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 22:59 | 1 [FRA D2-2]แกลร์กมงต์ ฟุต(N) |
2-2
1-0 |
โรเดซ อเวรอน[FRA D2-15] 2 | -0.75 | |
FT 22:59 | [CRO D1-2]แซดเอ็นเคโอซีเยค |
3-0
0-0 |
บัซคา โทโพลา[SER D1-5] 1 | -0.75 | |
FT 22:59 | [FRA D4D-10]เอฟซี เบอเกอรัก |
0-1
0-0 |
บอร์กโดซ์[FRA D1-12] | - | |
FT 22:59 | [MAL D1-10]ไซเรนซ์ เอฟซี |
0-1
0-0 |
บัลซาน เอฟซี[MAL D1-11] 1 | +0 | |
FT 22:59 | [SLO D1-6]ทาบอร์เซซานา |
2-0
0-0 |
เอ็นดี กอริก้า | - | |
FT 22:59 | [SLO D1-3]เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า |
2-0
0-0 |
แอชดอด เอ็มเอส[ISR D1-3] | - | |
FT 22:59 | [SER D1-13]โบแร็ค คาแค็ก |
1-0
1-0 |
เอฟเครูดาร์[MNE D1-6] 2 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 22:59 | [FRA D2-5]ปารีส เอฟซี |
3-0
2-0 |
เกววีลย์ อูแอส[FRA D3-2] | - | |
FT 22:59 | 2 [FRA D1-6]แรนส์(N) |
2-2
2-2 |
เลอ อาฟร์[FRA D2-12] 1 | -1.25 | |
FT 22:59 | 1 IMT Novi Belgrade |
0-3
0-1 |
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่[SER D2-8] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 22:59 | 1 [CRO D1-6]เฮชเอ็นเคซิเบนิค |
0-2
0-2 |
Posusje | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | [CRO D1-8]เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ |
2-1
1-1 |
ทูสลาสปอร์[TUR D2-9] | -0.75 | |
FT 22:59 | [FRA D3-4]เลอ ม็องส์ |
1-0
0-0 |
เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์[FRA D4A-1] | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:59 | 4 [7]ดีซัวกาส เทลเซีย |
2-0
0-0 |
เอฟเค ริเตเรียไอ[6] 3 | +0.25 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:59 | 2 [RUS PR-15]โรเตอร์ โวลโกกราด |
0-0
0-0 |
เทคสติลชิค อีวาโนโว[15] 1 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 22:59 | 3 [KAZ PR-13]ไกเซอร์ คีซีรอดา |
0-0
0-0 |
โลโคโมทีฟ อัสตานา[KAZ PR-2] 2 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 22:59 | [EST D2-5]เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด |
3-0
0-0 |
Jogeva SK Noorus 96 | - | |
FT 22:59 | เรคเวเร เจเค ทาร์วาส |
3-1
1-0 |
Puhkus Mehhikos | - | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:59 | [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี |
8-2
2-1 |
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[6] 2 | -1.75 ▲-2 |
|
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 22:59 | [10]Saldus SS/Leevon |
0-1
0-1 |
ตูกุมส์-2000[4] | - | |
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 22:59 | 4 [8]KF Fjallabyggdar |
5-0
2-0 |
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[4] 1 | +0.25 | |
FT 22:59 | 1 [11]คาริ อัคราเนส |
1-2
1-1 |
แมกนิ[9] 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 22:59 | อเมริกา เด กาลี (ญ) |
2-4
2-2 |
อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) 2 | -0.5 | |
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women) | |||||
FT 22:59 | 3 CD Antofagasta (W) |
3-1
1-1 |
เดปอร์เตส เตมูโก้(ญ) 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women) | |||||
FT 22:59 | Independiente del Valle (W) |
3-0
2-0 |
Academia Sport JC (W) 1 | -4 ▲-4.25 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 23:15 | [2]เซปาฮัน |
4-1
2-0 |
ซาแนท นาฟ[10] | -1 | |
FT 23:25 | 1 [1]เพอร์เซโปลิส |
2-0
2-0 |
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี[6] 1 | -1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | [FRA D1-11]แซงต์ เอเตียน(N) |
2-2
0-0 |
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่[FRA D4D-3] 1 | -2.25 ▼-2 ▲-2.25 |
|
FT 23:30 | 1 [AUT D1-2]ราปิด เวียนนา |
1-0
0-0 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน[DEN SASL-4] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 23:30 | 2 [SER D2-2]ราดนิคกี้ 1923 |
0-3
0-1 |
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค[SER D1-10] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 23:30 | 1 [SLO D1-8]เอ็นเค อลูมินิจ |
1-3
1-2 |
สลาเวน โคปริฟนิก้า[CRO D1-7] 1 | +0 | |
FT 23:30 | [BUL D1-3]ซีเอสเคเอ โซเฟีย |
4-0
3-0 |
โบเตฟ วราตซา[BUL D1-12] 3 | -1 | |
FT 23:30 | [MNE D1-9]โอเอฟเคเปโตรวัค |
1-1
0-1 |
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด[MNE D1-7] | - | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 23:30 | 4 [4]ดิปอรเต่ส เตมูโก |
2-2
1-1 |
แรนเจอร์ส ทัลค่า[5] 5 | -0.25 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 23:30 | [12]นาฟิต อัล ยันนูป |
1-0
1-0 |
อาร์บิล[10] | - | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
FT 23:30 | [3]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) |
1-4
0-4 |
ซาคุสปอร์ติง(ญ)[2] | +0 ▲▲+0.5 |
|
Mauritania Cup ( Mauritania Cup) | |||||
FT 23:30 | 2 AS Garde Nationale |
0-0
0-0 |
เอเอสเอซี คองคอร์ด 4 | +0.75 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 23:45 | 4 Round Rock SC |
2-0
1-0 |
มิสซิสซิปปี้ บริล่า 3 | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
ผลฟุตบอลวัน 11 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | 1 [SUI Sl-2]บาเซิ่ล |
3-3
1-0 |
อารัว[SUI D1-5] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 00:00 | ยูโรปาพอยต์ |
0-3
0-2 |
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[ENG PR-20] | - | |
FT 00:00 | [HOL D2-1]เอสซี คัมบูร์ |
6-0
3-0 |
เอสซี เทลสตาร์[HOL D2-13] | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 00:00 | USC Eugendorf |
1-1
0-1 |
เอสวี คูเคิล[AUS D3WS-1] | - | |
FT 00:00 | [CRO D1-5]เฮชเอ็นเคกอริก้า |
0-2
0-1 |
ASK Bravo Publikum[SLO D1-5] 1 | -0.5 | |
FT 00:00 | [SER D1-14]เอฟเค วอซโดวัค |
1-1
1-1 |
โคลูบารา[SER D2-1] | - | |
FT 00:00 | 2 [BOS PL-8]สโลโบดา |
1-1
0-1 |
FK Sloga Doboj | -1.25 | |
FT 00:00 | [FRA D1-8]มงต์เปลลิเย่ร์ |
2-4
2-2 |
เซเต้ เอฟซี[FRA D3-9] | - | |
FT 00:00 | 1 [SER D1-16]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
1-0
1-0 |
Zlatibor Cajetina[SER D1-18] | -0.75 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 00:00 | 3 [10]เกเฟล ไอเอฟ |
2-1
1-0 |
คาร์ลสเตด บีเค[5] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 00:00 | 4 [7]ฟูแลด ครูเซสตัน |
1-0
1-0 |
แมชชีน ซาซี่[16] | -1 ▲-1.25 |
|
โรมาเนีย ซุปเปอร์ คัพ (Romania Super Cup) | |||||
FT 00:00 | 1 [ROM D1-2]ซีเอฟอาร์ คลูจ์(N) |
0-0
0-0 |
ซีเอส คราอิโอว่า[ROM D1-3] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 Teunhueth FC |
2-1
1-0 |
Mbour 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 00:00 | 3 Diambars |
4-0
0-0 |
พิกินี 1 3 | +0 | |
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester) | |||||
FT 00:00 | 3 [PR-10]เดปอร์ติโว ปารากัวโย |
1-3
0-1 |
Argentino de Rosario[PR-11] 1 | -0.25 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 00:00 | 2 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก |
2-0
2-0 |
เรอัล บามาโก 1 | -1 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 00:00 | 1 ริเวอร์เพลท(ญ) |
2-2
1-1 |
โบคา จูเนียร์ส (ญ) 1 | +0.25 | |
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2) | |||||
FT 00:00 | 2 Dakar Universite Club |
0-0
0-0 |
ASC Linguere 5 | +0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 00:30 | 1 [11]ซาฮับ เอสซี(N) |
1-2
1-0 |
อัล ฮุสเซน อีร์บิด[7] 1 3 | +0.25 ▼+0 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 01:00 | 3 [16]เอสเค บรานน์ |
1-1
1-1 |
ทรอมโซ่ ไอแอล[13] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | 3 1 Aymores |
1-1
1-0 |
Betim FC 3 | +0.5 | |
FT 01:00 | [BOS PL-4]เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ |
1-0
0-0 |
กอชค์ กาเบลา | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 3 [(a)-2]พลาซ่า โคโลเนีย |
1-0
0-0 |
ไอเอ ซูด อเมริกา[(a)-13] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:00 | [A-4]แอตเลติโก้ แอตแลนต้า |
0-0
0-0 |
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร[A-15] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 2 [B-4]ซีเอ บราวน์อโดรกู |
1-1
0-0 |
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[B-5] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 [A-17]นูเอว่า ชิคาโก้ |
1-1
1-1 |
อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า[A-7] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:00 | 3 [13]คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ |
2-0
1-0 |
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์[17] 1 2 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 [10]ซีเอ ซาน มิเกล |
2-0
0-0 |
โกมูนิกาซิโอเนส[9] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 4 [16]คานัวลาส เอฟซี |
1-3
0-2 |
เดเฟนโซเรส ยูนิดอส[7] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 4 [7]Talleres Rem de Escalada |
1-1
0-1 |
ยูเอไอ อากุยซ่า[15] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 01:00 | 2 [A16]ซิเอร่า(เยาวชน) |
1-0
1-0 |
ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน)[A14] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 1 [A20]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) |
1-0
1-0 |
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)[A7] | +0.25 | |
FT 01:00 | 3 [A19]แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) |
1-2
0-1 |
เซาเปาโล(เยาวชน)[A2] 3 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 01:00 | 2 [A11]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) |
1-3
1-2 |
พัลไมรัส (เยาวชน)[A5] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 01:00 | 3 บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19)(N) |
1-2
1-0 |
Samsunspor U19 2 | +0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 01:00 | 1 [B-6]มิราสโซล |
0-3
0-1 |
ปารานา พีอาร์[B-9] 1 2 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 01:00 | 3 Athletico Paranaense (W) |
4-2
1-1 |
Bragantino (W) 1 | +0.75 ▼▼▼+0 ▲+0.25 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 01:00 | [6]พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
Molynes United[8] | - | |
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester) | |||||
FT 01:00 | 2 [PR-1]Puerto Nuevo |
1-0
1-0 |
Liniers[PR-5] 6 | -0.25 | |
FT 01:00 | 4 2 [PR-8]ซีเอ ลูกาโน |
0-1
0-0 |
Defensores de Cambaceres[PR-3] 2 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 01:00 | Croatia Juniors FC (w) |
3-0
0-0 |
มอเตอร์ ซิตี้ เอฟซี (ญ) | +0.5 | |
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 01:00 | 1 Yalong City (W) |
1-3
0-1 |
Wexford Youths Women 2 | +2.75 | |
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 01:00 | 2 Democrata SL/MG |
1-0
1-0 |
CA Serranense 1 | -0.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | บันกู |
2-1
0-1 |
ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 1 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 01:00 | คาสแตนฮาล พีเอ |
3-1
2-1 |
อัตเลติโก อาเครียโน่ | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 01:00 | 2 1 บราซิลเลียนเซ่ |
1-2
0-0 |
อปาเรซิเดนเซ จีโอ 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 5 ซานโต อังเดร |
1-0
1-0 |
เซียนอร์เต้ พีอาร์ | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี |
2-1
1-0 |
เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 3 จอยวิลล์ เอสเซ |
2-0
0-0 |
คาเซียส อาร์เอส 1 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 3 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี |
2-3
1-3 |
แคมพิเนสเซ่ พีบี 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 01:00 | 2 1 Minas Boca/MG Youth |
2-1
2-0 |
Inter De Minas U20 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 4 Santarritense U20 |
2-3
2-1 |
ทูปิ เอ็มจี (ยู 20) 2 | -0.75 ▲-1 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 [8]เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี |
2-1
1-0 |
เอฟซี เอดมันตัน[6] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 4 1 ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20) |
2-0
1-0 |
Audax Rio EC U20 1 2 | -0.75 | |
FT 01:00 | 2 อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20) |
3-0
2-0 |
ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 1 Juazeirense U20 |
0-1
0-0 |
Fluminense De Feira U20 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 01:00 | 1 CEC Mendoza |
2-0
2-0 |
เดปอร์ติโว โรดิโอ เดล เมดิโอ 2 | -0.5 | |
FT 01:00 | 5 Libertad Bahia Blanca |
1-2
0-2 |
โอลิมโป้ (สำรอง) 5 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:05 | [SUI Sl-3]เซอร์เวตต์ |
1-1
1-0 |
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-1] | +0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 01:05 | กรีนเบย์กลอรี่(ญ) |
0-1
0-1 |
Milwaukee Bavarian SC (W) | +1.25 ▲+1.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:10 | 1 [B-7]เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ |
1-6
1-2 |
ทริสแทน ซัวเรส[B-15] 1 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:15 | 1 [B-12]ซาน เทลโม่ |
0-0
0-0 |
กิมนาเซีย จูจุย[B-3] 2 | -0.25 | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 01:30 | 1 [10]ลองฟอร์ด ทาวน์ |
1-1
0-1 |
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[5] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | 3 [SER D1-4]วอจโวดิน่า โนวิ แซด |
0-0
0-0 |
มัคคาบี้ เนทันย่า[ISR D1-7] 1 | -0.25 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 01:30 | 3 [(a)-8]ออโรร่า |
3-0
1-0 |
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[(a)-16] 2 | -2.75 ▼-2.5 |
|
FT 01:30 | 2 2 [(a)-15]รีล โปโตซี่ |
1-3
0-3 |
เดอะ สตรองเกสต์[(a)-3] 1 3 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 01:30 | [14]เดปอร์ตีโบ ซานทานิ |
1-3
0-1 |
อติรา เอฟซี[6] | +0 | |
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 01:30 | 2 1 นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี |
2-1
1-1 |
ทูปิ เอฟซี 4 | -0.75 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | 1 Taguatinga U20 |
0-1
0-0 |
Legiao DF Youth 1 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 01:30 | 2 Independiente Rivadavia Reserves |
2-1
1-1 |
Club Atletico Palmira 3 | +0 | |
FT 01:45 | 4 Don Orione |
2-1
1-1 |
Defensores Puerto Vilelas 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 6 1 Estudiantes de Resistencia |
0-0
0-0 |
Central Norte Argentino 1 3 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | [FRA D1-4]โอลิมปิก ลียง |
5-1
2-0 |
บรูค พีรอนนาส[FRA D3-10] 1 | -2.25 | |
FT 02:00 | [MEX D1(a)-6]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล |
1-1
0-0 |
คลับ อเมริกา[MEX D1(a)-3] | +0.25 | |
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 02:00 | 1 1 [MAR D1-2]ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก(N) |
2-1
2-0 |
เจเอส คาบิลี่[ALG D1-9] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 02:00 | 4 [A15]บาเฮีย (เยาวชน) |
0-2
0-0 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน)[A3] 2 | +0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 02:00 | 3 El Farolito SC |
4-0
1-0 |
Oakland Stompers 2 | -3 | |
FT 02:00 | ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ |
4-0
1-0 |
วิชิต้า | -3 ▼-2.75 ▲-3 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 02:00 | 2 Djoliba |
1-1
1-0 |
Onze Createurs 1 | -0.5 | |
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 02:00 | 3 2 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี |
1-0
1-0 |
เดโมคราต้า 3 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 4 อิมเพอราทิช |
1-0
0-0 |
กัวรานี่ ซีอี 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:00 | 1 พัลมาส |
0-0
0-0 |
Paragominas FC PA 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 02:00 | 4 โกเอียเนเซีย จีโอ |
1-0
0-0 |
Nova Mutum EC 5 | -0.5 | |
FT 02:00 | 2 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที |
2-1
2-1 |
จารากัวอีซี 1 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 02:00 | คาสคาเวล พีอาร์ |
1-0
0-0 |
ยูเวนตุสเอสซี | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 02:00 | 2 มูริซี่ |
2-3
1-2 |
Atletico Alagoinhas 1 | -0.25 | |
FT 02:00 | ซูซา พีบี |
7-0
3-0 |
คัวคาเอีย ซีอี 1 | -0.5 ▲▲▲-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 02:00 | 1 4 de Julho |
2-0
0-0 |
โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | คาล์เด้นเซเอ็มจี |
6-2
1-2 |
อีซี อาเกีย เนกรา 3 | -1.25 ▲▲▲ ▲▲▲-2.75 ▼-2.5 |
|
FT 02:00 | 2 เซา เบนโต้ |
1-1
1-0 |
มาดูเดดา 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Mauritania Cup ( Mauritania Cup) | |||||
FT 02:00 | 3 ASC Police |
1-2
0-2 |
ASC Tevragh Zeine 4 | +0.5 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 02:00 | 2 Taruma U20 |
2-1
0-0 |
Amazonas U20 1 2 | +0.25 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 02:30 | 1 [2]พัลไมรัส |
3-2
2-0 |
ซานโตส[7] 6 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 02:30 | 1 [20]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ |
0-0
0-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[14] 2 | -0.25 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:30 | 3 [10]โบตาโฟโก้ อาร์เจ |
3-3
1-0 |
ครูไซโร่ (เอ็มจี)[13] 1 4 | -0.25 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 02:30 | 5 2 General VelAsquez |
1-1
0-0 |
Deportes Limache 1 5 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:30 | 4 Porto Velho EC |
1-1
0-1 |
เอสอี ตู กาม่า 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 02:40 | 2 Deportivo Meridiano |
0-0
0-0 |
เอสโปลี 4 | -0.25 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 03:00 | 3 [14]ทัลซ่า รัฟเนค |
3-2
3-1 |
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[6] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 03:00 | 2 [A8]อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) |
2-0
0-0 |
ครูไซโร่ (เยาวชน)[A9] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 03:00 | 7 [A-8]อัลโต พีไอ |
1-0
0-0 |
ซานตา ครูซ พีอี[A-10] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 03:00 | 1 [B-10]โอเอสเต้ |
0-1
0-1 |
อิทัวโน่ เอสพี[B-4] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 03:00 | ทัลซ่า แอธเลททิค |
3-0
3-0 |
Reign FK | -2 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 03:00 | Philly Fever (w) |
0-1
0-0 |
เฮอร์ชีย์ เอสซี (ญ) | -0.25 | |
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 03:00 | 1 South East FC |
1-0
1-0 |
Promex Harlem United SC 1 | -1 | |
FT 03:00 | 2 Atletico De San Francisco |
1-2
0-0 |
Cibao FC 4 | +2.25 | |
FT 03:00 | 4 Jarabacoa FC |
1-0
0-0 |
Atletico San Cristobal 3 | -0.5 | |
FT 03:00 | 1 UniversidadO M |
1-3
0-1 |
Atletico Vega Real 2 | -0.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 03:00 | 3 มิกซ์โต้ อีซี |
1-1
1-1 |
Sport Sinop 5 | -1 | |
FT 03:00 | 2 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี |
1-0
1-0 |
ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 2 | -1.75 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 03:00 | 2 Banjul Hawks FC |
1-1
1-0 |
Gambia Ports Authority 3 | +0 ▲+0.25 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 03:15 | 3 [(a)-7]มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ |
1-2
1-1 |
ซีเอ ริเวอร์เพลท[(a)-4] 3 | -0.25 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 03:30 | [3]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ |
2-2
1-1 |
บรากันติโน้[2] 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 03:30 | 1 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล |
0-0
0-0 |
คอนอูมโบ ยูนิโด 2 | +0.25 ▼+0 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 03:30 | [4]เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ |
0-2
0-1 |
ฮาร์เบอร์วิว[7] | - | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 03:30 | 1 เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์(ญ) |
3-1
1-0 |
เอฟซี ไพรด์ (ญ) | +0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 04:00 | 1 [61]ปานามา (ญ) |
5-0
3-0 |
สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ)[110] 3 | -2.25 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 04:00 | 3 [E-1]คาราคาส เอฟซี |
3-1
3-0 |
แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา[E-4] 5 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 04:00 | 3 [(a)-5]รอยัล พารี่ เอฟซี |
3-2
2-1 |
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[(a)-14] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 04:00 | 2 UT Cotopaxi |
0-3
0-2 |
Idolos FC Guaytacama 4 | -0.5 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 04:00 | 4 ไมอามี่ ยูไนเต็ด |
3-2
2-0 |
Miami Dutch Lions FC 2 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 04:00 | 1 1 GA Sampaio |
3-2
1-1 |
ฟาส คลับ (สมัครเล่น) 3 | +0 ▲+0.25 |
|
Grenada Premier Division (Grenada Premier Division) | |||||
FT 04:00 | Hard Rock FC |
4-2
2-0 |
Queens Park Rangers (GRD) 1 | +0 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 04:00 | 2 [3]แปซิฟิก เอฟซี |
3-0
2-0 |
ยอร์ก 9 เอฟซี[5] 2 | -0.25 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:00 | 1 [17]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี |
1-2
1-0 |
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[11] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 05:00 | [16]เซาเปาโล |
1-0
0-0 |
บาเฮีย บีเอ[6] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 05:00 | 1 [15]อเมริกา เอ็มจี |
0-1
0-0 |
อัตเลติโก มิไนโร่[4] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 4 [16]คอนฟิแองก้า |
1-1
1-1 |
วิตอเรีย บีเอ[17] 1 2 | -0.25 ▼+0 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 05:00 | 2 [(a)-3]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล |
2-3
0-0 |
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า[(a)-7] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 05:00 | 3 [(a)-2]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) |
1-1
0-1 |
คลับสปอร์ต เอเมเลค[(a)-1] 1 4 | -0.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 05:00 | 2 [A-5]โบตาโฟโก้ พีบี |
4-1
1-0 |
มานุส (สมัครเล่น)[A-2] 1 | -0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 05:00 | โบกา ราตัน |
3-0
2-0 |
Central Florida Panthers 2 | +0 ▲-0.25 |
|
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 05:00 | Elite United |
1-1
0-0 |
GAMTEL 3 | -0.75 | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 05:00 | 2 เอสวีดาโคตา |
0-0
0-0 |
เอสวี ลา ฟาม่า 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 05:00 | 3 คัมโบริว เอสซี |
2-1
1-0 |
อีซี อินเตอร์นาซิอองนาลเอสซี 5 | -1.5 ▼▼-1 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:00 | 1 [15]ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ |
1-1
1-1 |
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[2] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 06:00 | 4 [12]ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก |
2-2
0-2 |
นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี[24] 1 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 06:00 | 2 [6]วอชิงตัน สพิริท (ญ) |
2-0
2-0 |
นอร์ท แคโรไลนา (ญ)[1] 3 | +0.5 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | 2 กรีนวิลล์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
นอร์ท แคโรไลนา 2 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
FT 06:00 | 2 มินนีแอโพลิส ซิตี้ เอสซี |
2-3
0-0 |
St. Louis Lions 1 | -3 ▲-3.25 ▼-3 |
|
FT 06:00 | 1 คาตี 1895 เอฟซี |
5-1
2-0 |
FC Brownsville 1 | -0.25 | |
FT 06:00 | บอสตัน |
3-0
2-0 |
เอซี คอนเนคติคัท 1 | -2.5 ▲-2.75 |
|
FT 06:00 | 2 Arkansas Wolves FC |
3-3
1-2 |
OKC 1889 FC 1 | +0.75 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:00 | ยูท่าห์ แอโร่ เอสซี (ญ) |
2-2
1-1 |
Colorado Rush (w) 1 | +1 | |
FT 06:00 | 1 นิวอิงแลนด์มูตินี่(ญ) |
1-2
0-1 |
Long Island Rough Riders (w) | +0 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |