ราคาบอล.cc









ผลบอล 10 กรกฎาคม 2564ผลบอล 9 กรกฎาคม 2564ผลบอล 8 กรกฎาคม 2564ผลบอล 7 กรกฎาคม 2564ผลบอล 6 กรกฎาคม 2564ผลบอล 5 กรกฎาคม 2564ผลบอล 4 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 8 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:05 2 [13]ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 2-3
2-1
นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี[28] 3 -1
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 06:05 [6]Atletico Ottawa(N) 0-1
0-0
แปซิฟิก เอฟซี[4] 2 +0.25
+0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:25 3 Toledo Villa FC 1-5
0-4
Flint City Bucks 1 +1.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 06:25 3 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 1-1
1-0
วิลล่า เทเรซ่า 3 -0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 Morris Elite 1-2
1-2
ซีดาร์สตาร์รัช 1 +0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:35 2 [16]ไมอามี่เอฟซี 2-1
1-0
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์[1] 1 +0.25
+0
+0.25
FT 06:35 [19]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 1-1
0-0
อินดี้ อิเลฟเวิ่น[17] +0.5
+0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:40 1 [8]มอนทรีออล อิมแพ็ค(N) 2-1
1-1
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[5] 4 +0.5
+0.25
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:40 2 ชัตตานูกา 3-2
1-2
Appalachian FC 2 -0.5
FT 07:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ 1-0
1-0
Andira EC -
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 4 Guayaquil SC 3-1
1-0
ซีดี เอล นาซิอองนาล 3 1 +0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 1 ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ 1-1
1-0
แมนแฮตตัน เอสซี -0.25
FT 07:00 2 มิลวอกี ทอเร้นท์ 5-0
1-0
Panathinaikos Chicago 2 -1.5
Peru B League (Peru B League)
FT 07:00 2 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 1-2
0-1
เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 1 -0.5
-0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:10 3 [12]ชิคาโก ไฟร์ 3-1
1-1
ออร์แลนโด ซิตี้[2] 1 +0
-0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:10 1 ดุลูท 6-0
3-0
เอลซี อรีส 1 -2.25
-2
-2.25
FT 07:10 2 Des Moines Menace 4-0
1-0
ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ 1 -0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:30 2 [10]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ(N) 0-0
0-0
ซิเอร่า[8] 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 07:30 2 [14]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-2
0-1
เซาเปาโล[17] 3 -0.25
+0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:30 1 [1]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2-3
0-3
โตรอนโต้ เอฟซี[14] 2 -1
-1.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:30 4 St. Louis Scott Gallagher (W) 0-0
0-0
Gretna Elite Academy (W) -0.5
FT 07:30 1 Oklahoma City (w) 4-1
1-1
ดัลลัส (ญ) +0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:00 3 [4]โคโลราโด ราปิดส์ 2-0
1-0
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[7] 1 1 -0.5
-0.25
-0.5
FT 08:00 3 [9]Austin FC 0-2
0-1
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[5] 2 +0
+0.25
FT 08:00 2 [1]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 2-0
0-0
ฮุสตัน ไดนาโม[6] 1 -1.25
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:00 3 [14]อัสติน โบลด์ 1-1
0-0
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[5] 3 -0.25
+0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 08:20 1 โกลเด้น สเตท โฟซ 9-0
4-0
เตเมคูลา -4.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
08:30 คลับ อเมริกา
อัตลาส -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:00 [13]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 0-4
0-1
รีล ซอลต์ เลค[8] 2 +0
+0.5
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 09:00 2 [7]ยอร์ก 9 เอฟซี 2-1
1-1
Valour[1] 2 +0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:30 1 [3]แอลเอ กาแลกซี่ 3-1
2-0
เอฟซี ดัลลัส[11] 3 -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 10:00 [MEX D1(a)-9]ปาชูก้า 1-2
0-0
ครูซ อาซูล[MEX D1(a)-4] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 10:00 1 [29]สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0-0
0-0
Oakland Roots[31] 1 -0.5
USA NISA Independent Cup (USA NISA Independent Cup)
10:00 เอฟซี อาริโซน่า
San Diego 1904 FC -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 10:10 2 [MEX D1(a)-16]อัตลาส(N) 0-1
0-0
คลับ อเมริกา[MEX D1(a)-3] 2 +0.25
FT 14:00 1 Rebels FC 3-0
1-0
South India FC -0.75
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 [A-3]Hebei Gongfu(N) 2-1
1-1
ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี[A-7] 2 -1.25
-1.5
-1.25
FT 14:30 [B-7]Shaanxi Beyond(N) 0-1
0-1
เหอเบ่ย จิงยิง[B-4] +0.75
FT 14:30 1 [B-2]Yichun Weihu(N) 0-0
0-0
Dongguan Guanlian[B-3] 1 +0
+0.25
FT 14:30 2 [A-1]ชานซี เมโทรโพลิส(N) 2-1
1-1
ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี[A-4] 1 4 -0.25
+0
FT 14:55 2 1 [CHA D2B-7]ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์(N) 0-2
0-1
Qingdao Zhongchuang Hengtai[CHA D2B-4] 2 +0.25
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 [AUS D3C-6]สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 1-1
0-0
Kisvarda II -0.5
FT 15:00 [POR D1-7]โมไรเรนเซ่ 1-0
0-0
สปอร์ติ้ง บราก้า[POR D1-4] -
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 15:00 [CHA D2A-4]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) 0-1
0-1
Xiamen Ludao[C-4] +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:15 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 1-2
1-1
เอฟเค วอซโดวัค[SER D1-14] -
FT 15:30 1 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต(N) 1-0
1-0
ยูทีเอ อารัด 1 -0.75
-0.25
15:30 [ROM D1-10]ยูทีเอ อารัด
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[CRO D1-4] +0.75
Pend 16:00 [HOL D1-12]เอสซี ฮีเรนวีน
โกรนิงเก้น[HOL D1-7] -
Postp 16:00 LKS Lagow
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[ISR D1-5] -
FT 16:00 [SER D1-7]มัลโดส ลูการ์นี 0-0
0-0
เอฟเค มอร์นาร์[MNE D2-1] -
FT 16:00 [CZE D1-11]มลาด้า โบเลสลาฟ 4-0
1-0
อัสติ นาดลาเบม[CZE D2-5] -1.25
-1.5
-1.25
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 16:00 1 บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) 6-1
2-0
Musgrave Green Reserves 1 1 -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
16:30 [GER D2-11]ดาร์มสตัดท์
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[GER D3-8] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 2 [9]อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1-2
1-1
โลแกน ไลท์นิ่ง[8] 3 -0.25
-0.5
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 17:00 2 คายาเอฟซี(N) 0-1
0-0
บางกอกกล๊าส เอฟซี 1 +2.5
+2.75
south africa confederations cup (south africa confederations cup)
FT 17:00 2 แซมเบีย(N) 1-2
1-0
เลโซโท 2 -1.25
-1
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 1 Tensung FC 2-1
0-1
โกโมะเอฟซี 1 -0.75
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
Pend 17:15 Dhaka Wanderers
Kawran Bazar Progoti +1.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:30 2 [5]ปูซานไอปาร์ค 0-0
0-0
Chungnam Asan[8] 2 -0.5
-0.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 18:30 1 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) 1-4
0-2
อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) 1 +1
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [SCO PR-4]อเบอร์ดีน 1-1
1-1
อินเวอร์เนสส์[SCO CH-5] -
Postp 19:00 [POR D1-6]ซานตาคลารา
ฟามาลิเคา[POR D1-9] -
FT 19:00 1 [HOL D1-13]พีอีซี ซโวลล์ 0-2
0-1
โวเลนดัม[HOL D2-6] -0.5
-0.75
-0.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 3 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 1-0
0-0
Bidco United 1 +0.25
FT 19:15 ทัสเคอร์ 2-1
0-1
กอร์ มาเฮีย 2 -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [UKR D2-7]โวลิน ลุตส์ค 0-0
0-0
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 1 -
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
Postp 20:00 [20]เจเอสเอ็ม สกิกดา
เจเอส คาบิลี่[9] +0.25
+0.5
south africa confederations cup (south africa confederations cup)
FT 20:00 2 [75]แอฟริกาใต้ 1-0
0-0
ซวาซิแลนด์[154] 1 3 -1.75
-2
-1.75
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 20:00 ยูเนี่ยน ดูอาลา 0-2
0-1
ฟอร์ตเชือเอฟซี 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 1 [GER D3-11]มักเดเบิร์ก 1-1
0-1
วีเอสจี อัลท์ไลนิค[GER RegNE-2] 2 -0.75
-1
20:30 [ROM D1-7]เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ
วาร์ดา เซ[HUN D1-5] -
FT 21:00 [GER D3-10]ซวิคเกา 2-1
1-0
คาร์ล ไซส์ เยน่า[GER RegNE-4] -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 21:00 [KOR D1-1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี(N) 3-0
0-0
เดอะ คอง[VIE D1-2] 2 -1.75
-2
FT 21:00 1 [CHA CSLB-5]ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) 2-3
2-0
เซเรส เอฟซี 1 +0.75
+1
+0.75
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 21:00 2 [15]Al Qasim Sport Club 2-1
1-0
นาฟิต อัลวาซาต[5] 1 2 +0.25
FT 21:00 [16]Al Diwaniya 1-0
1-0
Al Minaa[7] -
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 21:00 1 [LAT D1-4]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 1-1
1-0
FC Struga Trim Lum[MKD D1-3] 2 -0.75
-1
FT 21:00 6 [MKD D1-9]ซิเล็กส์(N) 1-1
1-1
ซีเอส เปโตรคุบ[MOL D1-2] 2 +0.5
+1.25
+1
FT 21:00 2 [ARM D1-2]เอฟซี โนอาห์(N) 1-0
0-0
คูพีเอส[FIN D1-3] 1 +0.25
+0.5
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 21:15 Al Ahly Shendi 0-0
0-0
อัล เมอร์รีคห์ +1.25
FT 21:15 2 1 Ahli Marawi 2-2
1-0
Al-Hilal Kadougli 3 -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 2-1
1-1
โปรเลเตร์ โนวี ซาด[SER D1-8] -
21:30 สตวร์มกราซ
เอฟเค รอสตอฟ -
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
Pend 21:30 Bolivar Reserves
Real Santa Cruz Reserves -0.25
-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:55 แคเมอรูน(ญ) ยู 20 1-2
1-0
โมร็อกโก ( ญ ) ยู 20 -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 [CZE D1-5]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 1-1
1-0
เซ็บซี่[ROM D1-4] 2 -0.75
-0.5
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:00 อัล-อาห์ลี เบงซี่ 1-2
0-0
อัล อัคห์ดาร์ -
FT 22:00 ดาร์เนส 1-2
0-0
อัลฮิลาล -
FT 22:00 คาห์ลีจ ซาร์ต 1-0
1-0
Al Sadaqa FC -
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
Postp 22:00 เอเวียน อคาเดมี่
Bamboutos de +0
Ghana FA Cup (Ghana FA Cup)
Postp 22:00 Kintampo FC
Berekum Chelsea +2
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2)
FT 22:15 1 แอฟริกา โพรมอ ฟุต 1-0
0-0
EJ Fatick 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 [ROM D1-11]กาซ เมตาน เมดิอัส 3-2
2-1
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ[ROM D2-5] -
FT 22:30 2 [AUT D1-4]สตวร์มกราซ(N) 0-1
0-0
คราโคเวีย คราคอฟ[POL PR-14] 1 -0.5
+0
Abd 22:30 [SER D1-12]ราสนิกีร์ ไนร์
ซีเอส คราอิโอว่า[ROM D1-3] -
Postp 22:30 [CYP D1-4]อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
โดซ่า คาโตโกเปีย[CYP D1-9] -1
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 22:30 2 [FIN D1-2]อินเตอร์ ตูร์คู 1-1
0-0
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่[HUN D1-2] 1 +0.25
+0
+0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:30 Rafeeq 0-3
0-0
อัล-ชาต -
FT 22:30 Al Khmes 1-2
1-1
เจ เวอร์โฮ ลีห์ -
Peru B League (Peru B League)
FT 22:30 3 Sport Chavelines Juniors 2-1
1-1
เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 2 -0.25
+0
-0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 4 Tervarit-j 1-1
0-0
ทีพี 47 โตริโน่ 1 +1.25
+1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:35 [AGB LE-1]เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 2-0
1-0
พรีเมโร่ เด อกอสโต้[AGB LE-3] -0.25
Pend 22:59 [SLO D2CR-5]ทริงลาฟ คราน
ริเยก้า[CRO D1-3] -
FT 22:59 [HUN D1-5]วาร์ดา เซ 2-2
1-1
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ[ROM D1-7] -
FT 22:59 2 [GER D2-14]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 2-2
2-1
เออีเอล ลิมาสซอล[CYP D1-2] 1 +0
FT 22:59 2 [SER D1-2]ปาร์ติซาน เบลเกรด 1-0
0-0
เอฟเค รอสตอฟ[RUS PR-9] 2 -0.25
+0
FT 22:59 [MEX D2(c)-1]Monarcas Morelia 2-3
0-0
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[MEX D2(c)-7] -
Cancel 22:59 [CZE CFLB-16]โบฮีเมียนส์ 1905 บี
เอฟเค คราลุฟ ดวูล[CZE CFLA-12] +0.25
22:59 [CYP D1-2]เออีเอล ลิมาสซอล
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[GER D2-14] -
FT 22:59 รัวฟอส ไอเอล บี 1-1
1-0
Gjovik Lyn -
FT 22:59 [SUI Sl-4]ลูกาโน 0-0
0-0
วินเตอร์ทูร์[SUI D1-6] -1
-1.5
-1.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 22:59 1 [KOR D1-4]แดกู เอฟซี(N) 1-3
1-1
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[JPN D1-1] 1 +1
+1.25
+1
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 22:59 1 [9]มาเกร็ฟ เท็ทวอน 2-2
2-0
เอฟยูเอส ราบัท[11] 3 +0
-0.25
+0
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 22:59 2 [B-12]กเจลแซส 3-2
1-2
โนท็อดเด้น เอฟเค[B-6] 2 -0.75
-0.5
FT 22:59 3 [B-14]โรเซนบอร์ก บี 5-2
3-1
เลวานเจอร์ เอฟเค[B-3] 2 +1.25
+1.75
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 22:59 [FIN D1-8]ฮอนก้าเอสพู(N) 0-0
0-0
นซี ลูนาวิค[FAR D1-4] -1
-1.25
FT 22:59 4 [LAT D1-2]ริกาสฟุทโบลา สโกลา(N) 2-3
0-2
เคไอ แคร๊กสวิก[FAR D1-1] 5 -0.5
-0.75
FT 22:59 1 [LIT D1-2]ซูดูว่า 2-1
1-1
เอฟเค วัลเมียรา[LAT D1-3] 3 -0.5
-0.25
FT 22:59 5 [ANDSL-3]เซนต์ จูเลีย 0-0
0-0
จีซีร่า ยูไนเต็ด[MAL D1-3] 3 +0.75
+0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 1 ตูยูซูล่า 4-3
2-2
NJS II 1 2 -0.25
-0.75
FT 22:59 2 1 ตุรกุ 0-3
0-2
TPS Turku II 2 +3
+2.75
+3
FT 22:59 3 2 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า 3-1
2-1
LaPa 3 -1.5
FT 22:59 2 สปอร์ติ้ง คริสตินา 1-1
1-1
โครสแนส เอฟเอฟ 1 5 +0.5
+0.75
FT 22:59 2 เอ็นไอเค 5-2
1-1
วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส +0.5
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 22:59 3 1 FC Dar El Barka 2-1
2-0
เอฟซี เดวส์ 1 +0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:15 [CRO D1-3]ริเยก้า 3-1
1-1
ทริงลาฟ คราน[SLO D2CR-5] -1.75
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:15 2 Jam City 0-0
0-0
Latrikunda Utd 4 -0.5
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 23:30 4 1 [EST D1-1]เลวาเดีย ทัลลินน์ 3-1
2-0
เซนต์โยเซฟ เอฟซี 4 -1.75
-2
-1.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:30 พอนนี่สตาร์เกท 5-2
2-0
เอฟซี คุไซซิ 1 -1
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:40 2 Gunjur United 3-0
1-0
Young Africans Gambia 2 -0.5
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 23:45 3 [15]เอ็นซี มากร้า 1-0
1-0
ซีเอส กงส์ต็องตีน[7] 1 -0.25
+0
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 23:45 [IRE PR-7]ดันดาล์ค 4-0
2-0
นิวทาวน์ เอเอฟซี[Welsh PR-9] 1 -1.75
FT 23:45 3 [SVK D1-3]เอ็มเอสเค ซิลิน่า 5-1
2-0
ดีลา กอริ[GEO D1-4] 2 -1
-1.5

ผลฟุตบอลวัน 9 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 1 FC Bruchsal 3-2
1-1
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19)[GER U19S-10] 1 -0.25
FT 00:00 2 SpVg Schonnebeck 2-1
0-0
Vogelheimer SV 2 -2.5

-3.75
FT 00:00 Sportklub Wolkersdorf 0-6
0-3
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์[AUT D2-9] +3
FT 00:00 [POR D2-9]คาซ่า เพีย เอซี 2-0
1-0
ซอนเดอร์ไจสกี[DEN SASL-7] -
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 00:00 2 [3]เจเอส ซาอัวร่า 1-1
1-0
เอ็มซี โอราน[4] 1 -0.75
-1.25
FT 00:00 2 [17]เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 3-0
0-0
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์[19] 3 -0.75
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 00:00 2 [S-7]ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 1-2
1-2
ทอร์น ไอเอฟ[S-13] 2 -1
-1.25
-1
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 1 [18]เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 2-2
1-1
พีระมิดส์ เอฟซี[4] 2 +0.75
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 00:00 [1]เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 5-0
3-0
Vaxjo (W)[12] 1 -2.75
-2.5
-2.75
FT 00:00 [9]โอเรโบร (ญ) 2-3
1-1
ฮัมมาร์บี้(ญ)[4] +0.5
+0.75
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 00:00 1 [A-5]ควิด ฮอลเด้น 3-2
0-1
คองสวิงเกอร์[A-1] +0.25
+0.75
+0.5
FT 00:00 1 1 [B-8]ออด เกรนแลนด์ 2 0-0
0-0
เฟคเกรอย[B-13] 1 3 +0
+0.25
FT 00:00 5 [B-2]เอฟเคอเรนดัล 2-1
1-0
เฟรม ลาวิค[B-7] -1.75
-2
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 00:00 [MOL D1-3]เอฟซี มิลซามี่ 0-0
0-0
เอฟเค ซาราเยโว[BOS PL-2] +0.75
+0.25
+0.75
FT 00:00 4 [LUX D1-4]เรซซิ่ง ยูเนียน(N) 2-3
2-1
เบรย์ดาบลิค[ICE PR-2] 2 +0.25
+0.5
+0.25
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League)
FT 00:00 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ 0-1
0-0
เอเอสซี จาราฟ 3 -0.25
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 00:00 Hilal Alsahel 1-0
0-0
Hay Al-Arab -0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 00:00 2 กาลาตาซาราย (ยู 19) 0-0
0-0
คาซิมปาซ่า (ยู 19) -1.25
-1.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 00:00 3 1 ดานูบิโอ เอฟซี 1-0
0-0
อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 4 -0.75
-1
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 1 ซาปา 2-4
1-1
คอยพีเอส 3 -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:15 Schwachhausen 2-0
0-0
TSV Etelsen -0.25
+0
FT 00:15 TuS Schwachhausen 2-0
0-0
TSV Etelsen -0.25
+0
FT 00:30 1 [HOL D3-8]Katwijk 3-2
2-1
เอฟซี ไรน์ฟอเกลส์ 1 -1.75
-2
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 00:45 2 [NIR D1-2]เกล็นโตรัน 1-1
0-1
เดอะ นิว เซนต์ส[Welsh PR-2] 1 +0.25
+0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 [BEL D2-2]Seraing United 3-0
0-0
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์[LUX D1-2] -
FT 01:00 1 Rot-Weiss Walldorf 5-2
4-2
SpVgg Neu-Isenburg -2
-2.25
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 01:00 FC Kohvile 7-4
6-0
Young -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 01:00 [SS-11]เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค 3-4
3-2
Mjolby AI FF[SS-13] -0.25
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
FT 01:00 6 อาไว เอฟซี(ยู 23) 1-3
1-1
ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 5 -0.75
FT 01:00 2 กอริติบ้า(ยู 23) 3-0
1-0
Juventude RS U23 2 -0.25
-0.5
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 01:00 1 [SLO D1-4]ดอมซาเล่ 1-0
0-0
Swift Hesperange[LUX D1-3] 3 -2.5
-1.75
FT 01:00 [Welsh PR-3]บาลา ทาวน์(N) 0-1
0-1
ลาร์นเอฟซี[NIR D1-5] 6 -0.25
+0
FT 01:00 3 [ALB D1-3]ปาร์ติซานี ทิราน่า 5-2
2-1
FC Sfintul Gheorghe[MOL D1-4] 3 -0.75
FT 01:00 2 [ICE PR-8]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 1-0
0-0
สลิโก โรเวอร์ส[IRE PR-3] 1 2 -0.5
+0
FT 01:00 2 ยูโรปาเอฟซี 0-0
0-0
สปายริส เคานาส +0.75
+1.25
+1
FT 01:00 2 [EST D1-3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์(N) 1-2
0-0
สลาสค์ วรอคลาวน์[POL PR-4] 1 +1
+1.5
+1
FT 01:00 3 [HUN D1-3]แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1-1
0-0
อรารัต เยเรวาน[ARM D1-4] 3 -1.5
-1.75
-1.5
FT 01:00 4 [MAL D1-4]บีร์คีร์คารา เอฟซี 1-0
1-0
เอสพี ลา ฟิโอริต้า[SAN L-1] 4 -2
-1.75
-2
FT 01:00 5 [MKD D1-2]เอฟเค ชคูปิ(N) 2-0
1-0
KF Llapi[Kos L-5] 3 -0.5
-0.75
FT 01:00 5 [Kos L-2]เดริต้า จิลาน 2-1
1-1
Decic Tuzi[MNE D1-3] 1 3 -0.5
+0
Peru B League (Peru B League)
FT 01:00 2 ฮวน อูริช(N) 1-1
0-1
FC Carlos Stein 1 -0.25
-0.5
+0
Brazil Campeonato Baiano 2 (Brazil Campeonato Baiano 2)
FT 01:00 2 Barcelona BA 3-2
1-2
Camacariense 4 -0.5
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 01:15 1 [13]ดิฟาร์ เอล จาดิดา 1-0
1-0
เฟร์ ราเบท[3] 1 +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 1 [AUT D1-4]สตวร์มกราซ 1-1
0-1
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[SER D1-1] 2 +0.25
+0.5
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 01:30 2 [BOS PL-3]เอฟเค เวเลซ 2-1
1-1
โคเลอไรน์[NIR D1-3] 1 3 -1.25
FT 01:30 [MNE D1-2]เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 1-0
1-0
เอฟซี กากรา[GEO D2-1] 1 -1
-1.25
-1
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2)
FT 01:30 3 1 มาชารังกัวเป ซีอี 1-1
1-1
โฮริซอนเต ซีอี 4 +0
-0.25
FT 01:30 3 1 ทิราเดนเตส ซีอี 0-1
0-1
มาราคานา ซีอี 2 4 +0.5
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 01:30 2 FC Souvara Riadh 0-2
0-1
AS Douanes Nouakchott +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 แคมเปียน เอเอฟซี 1-1
1-0
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู[ENG CN-14] -
FT 01:45 [ENG-S CE-16]บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 6-4
3-1
Leighton Town -
FT 01:45 ซิทติ้งบอร์น 1-2
1-0
Sepei Unite 2 -1
-0.25
FT 01:45 เรดดิตช์ ยูไนเตด 6-1
3-0
Lye Town -1.75
FT 01:45 Emley AFC 0-6
0-5
Liversedge +0.5
FT 01:45 Biggleswade FC 6-4
3-1
Leighton Town -0.75
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 01:45 2 [SLO D1-2]มาริบอร์ 1-0
0-0
บานานต์ส[ARM D1-3] 3 -1.75
-2.5
FT 01:45 [SAN L-4]เตร เพนน์ 0-4
0-3
ดินาโม บาตูมี[GEO D1-1] 1 +2.25
+2
+2.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:00 [14]เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ(N) 0-2
0-0
เอล อาห์ลี[2] +1
+1.25
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 02:00 2 [CHI D1-14]ปาเลสติโน่ 2-3
0-1
โคโล โคโล่[CHI D1-5] 1 +0.25
+0
+0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 02:00 3 [BOS PL-5]เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 3-1
1-0
วัลลัซเนีย[ALB D1-2] 1 9 -0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 02:00 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 2-1
0-0
เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) +0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 02:00 4 Oratorio AP (Youth) 1-3
1-0
ซานตาน่า อีซี (ยู 20) +2.5
+3
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 02:05 3 บีเค มิลาน 2-1
0-1
Tallinding United 3 +0
+0.25
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 02:15 1 [10]กรินดาวิค (ญ) 1-1
1-1
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)[4] 1 +0.5
FT 02:15 [7]อัคราเนส(ญ) 0-0
0-0
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)[5] 1 +0.5
+0.75
+0.5
FT 02:15 1 [1]เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 2-0
0-0
Grotta Womens[6] -2.25
-2
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 02:15 4 แรมปรา จูเนียร์ 0-1
0-1
Albion FC 4 -0.25
+0
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 02:30 [12]ยูเอส บิสกรา 2-1
0-0
เอ็มซี แอลเจอร์[5] +0.25
+0
+0.25
FT 02:30 3 [16]ดับบิวเอ ทเลมเซน 0-1
0-0
อาร์ซี รีไลแซน[13] 2 -0.5
FT 02:30 3 [11]เอเอส เอน เอ็มลิล่า 2-1
1-1
ปาราดัว เอซี[10] 3 +0
FT 02:40 1 [14]เอเอสโอ ชเลฟ 1-0
0-0
โอลิมปิก เมเดีย[8] 3 +0
-0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 02:45 2 [ICE PR-7]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 1-1
1-0
โบฮีเมี่ยนส์[IRE PR-4] +0
+0.5
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 03:00 [6]ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 3-1
2-1
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส[18] 2 -1.5
-1.75
FT 03:00 2 [1]อีเอส เซทิฟ 0-0
0-0
ซีอาร์ เบลูอิซดัด[2] 3 -0.5
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:00 3 1 Chacaritas SC 2-1
0-1
ซีดี เปอร์โต กีโต 4 -0.75
FT 03:00 ปอร์โต วิ โฮ 0-2
0-1
Club Atletico Porteno 2 -0.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 2 Afrika Reykjavik 0-12
0-4
Arborg 1 -
FT 03:00 3 เลตเทียร์ 3-0
1-0
KB Breidholt 3 -2.25
-2.75
FT 03:00 3 1 อลาฟอสส์ 0-5
0-3
เคเอ อัสเวลเลียร์ +2.75
FT 03:00 1 อีเมียร์ 5-2
2-1
Bjorninn 2 -0.5
-0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:05 3 1 [E-6]ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา(N) 0-0
0-0
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[E-5] 1 5 +0.25
+0.5
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 03:30 5 1 [8]อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0-2
0-1
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน[6] +0
+0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 03:30 3 แอทเลติโก้ กรัว 4-1
1-0
ซานโต๊ส เคป ทาวน์ 3 -1
-0.75
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 04:10 2 ฟอร์ชูนเอฟซี 2-1
0-0
Wallidan 2 +0
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 04:45 2 โรชา เอฟซี 2-1
2-1
ซีเอยูเวนตูเด้ 2 +0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 05:15 4 [E-7]ลาล่าเอฟซี(N) 1-2
0-1
มิเนรอสเดอกัวยาน่า[E-3] 1 +0
+0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน