ราคาบอล.cc









ผลบอล 9 กรกฎาคม 2564ผลบอล 8 กรกฎาคม 2564ผลบอล 7 กรกฎาคม 2564ผลบอล 6 กรกฎาคม 2564ผลบอล 5 กรกฎาคม 2564ผลบอล 4 กรกฎาคม 2564ผลบอล 3 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 7 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 06:30 SC United Bantams
Charlotte Independence 2 -
FT 06:30 1 FC Malaga City NY 1-1
1-1
เอซี คอนเนคติคัท -0.75
-1.25
-1
FT 06:30 1 Dalton Red Wolves SC 1-3
1-1
Peachtree City -0.25
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2)
FT 06:30 อีซี อินเตอร์นาซิอองนาลเอสซี 0-2
0-0
บาร์ราเอฟซี +0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 ฮิวสตัน เอฟซี 1-2
0-1
Little Rock Street 1 +0.25
FT 07:00 2 Pensacola City FC 5-1
2-1
Port City FC 2 -0.5
FT 07:00 Southern Soccer Academy Kings 1-2
1-1
เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี +1
+0.75
+1
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:00 2 Milwaukee Bavarian SC (W) 2-0
1-0
มิลวอกีทอร์เรนต์(ญ) 1 -0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 4 [5]ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2-1
0-1
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[9] 1 +0.25
+0
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 07:30 Brooklyn City (W)
Long Island Rough Riders (w) +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:35 1 [USL D1-20]ซาน อันโตนิโอ 2-4
2-1
กัวเรตาโร่ เอฟซี[MEX D1(a)-17] 3 +0.75
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา)
FT 08:00 6 [15]โคลัมเบีย(N) 1-1
0-1
อาร์เจนตินา[8] 4 +0.75
+0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 08:00 Indios Denver (w)
โคโลราโด ไพรด์ (ญ) +1.75
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 08:30 3 [127]กัวเตมาลา(N) 1-1
1-1
กวาเดอลูป 1 -0.75

-1.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:05 4 [9]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 0-0
0-0
ทาโคมา ดีเฟียนซ์[23] 3 -1.25
-1
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 09:30 1 1 San Diego Strikers (W) 5-0
2-0
Breakaway FC (W) -2
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 [B-6]Wuxi Wugou(N) 2-0
1-0
Kunming Zheng He Shipman[B-8] -1.25
FT 14:30 [B-5]จีน (ยู20)(N) 0-2
0-0
ชิงเต่า จงเนิ่ง[B-1] 1 +0.75
FT 14:30 [A-5]เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) 2-0
0-0
Dantong Tengyue[A-6] 2 -0.5
-0.25
-0.5
FT 14:30 2 [A-8]อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ(N) 0-3
0-0
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี[A-2] +1.25

+2.25
+2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 วัค-ดูนาคันยาร์ 0-0
0-0
เซกรัล +0
FT 15:00 [POL D1-14]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1-1
0-1
รุช ซอร์ซอฟ -1
-0.25
FT 15:00 [HUN D2E-14]ดอร์โรจี เอฟซี 4-3
0-0
บีวีเอสซี -
FT 15:00 สปาร์ตัก วาร์นา 0-1
0-1
พีริน บลากอเยฟกราด +0.75
FT 15:00 [CZE CFLM-5]ยูนิโก้(N) 1-3
1-1
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[CZE D2-3] +0.75
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 15:00 2 [C-7]Quanzhou Yaxin(N) 1-0
0-0
Sichuan Minzu[C-2] 3 +0.75
+1.5
FT 15:00 2 1 [CHA D2A-9]ฮูวนาน บิลโลวส์(N) 1-0
1-0
Yanbian Longding[C-8] 1 -0.75
-0.5
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
Postp 15:00 [2]ไถหนันซิตี้
NTUPES[8] -
Postp 15:00 [6]Taiwan CPC
Tatung FC[3] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:05 3 1 [SER D1-17]อินดิจา 5-0
2-0
ราดนิคกี้ 1923[SER D2-2] 1 -0.5
-0.25
FT 15:20 โมโนริ เอสอี 0-1
0-0
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี +0.5
+0.75
FT 15:20 [CZE CFLM-16]เอสซี ซนอย์โม(N) 2-2
0-1
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก[CZE D2-11] +2
+2.25
FT 15:30 [HUN D2E-3]กีไอร์มอต เอสอี 1-0
1-0
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส[HUN D2E-11] -1
-0.5
FT 15:30 [POL D1-16]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 3-1
2-1
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 2 -2
FT 15:30 [POL D1-5]เอลเคเอสลอดซ์ 1-4
0-2
สเตล รุสซ์โซว[POL D2-10] -1.25
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 1 National Police Commissary 0-4
0-3
นากาเวิลด์ เอฟซี 1 +0.75
FT 15:30 2 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 1-3
0-0
เบือง เกต อังกอร์ 1 +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:45 [CZE D1-3]เบามิต ยาโบลเนค 1-1
1-0
สปาร์ตาปราก 2[CZE CFLA-1] -1.75
-2
FT 16:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ 2-1
1-0
สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี -
FT 16:00 1 1 [SER D1-13]โบแร็ค คาแค็ก 1-4
0-2
เอฟเค มอร์นาร์[MNE D2-1] 1 -1
-0.5
FT 16:00 Tallya 1-3
1-0
เดเบรเซน วีเอสซี[HUN D2E-1] +1.75
FT 16:00 2 [SVK D2-11]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 3-0
2-0
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม[SVK D2-12] +0.25
FT 16:00 1 [POL PR-8]ซาเกลบี้ ลูบิน(N) 1-1
0-0
เมียดิซ เลกนิก้า[POL D1-7] -1.25
-0.75
FT 16:00 1 [CZE D2-6]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 3-2
1-0
เทปลิเซ่[CZE D1-15] +1
+1.25
16:00 [HUN D2E-11]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
กีไอร์มอต เอสอี[HUN D2E-3] +1
FT 16:00 2 [POL D1-17]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค(N) 1-3
1-0
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[CZE D1-12] 1 +0.25
+0.5
japan emperors cup (japan emperors cup)
FT 16:00 1 [JPN D2-7]วี-วาเรน นากาซากิ 2-1
2-0
คอนซาโดล ซัปโปโร[JPN D1-11] 2 +0.25
+0.5
FT 16:00 2 [JPN D1-16]คาชิว่า เรย์โซล 1-2
1-1
เกียวโต แซงก้า[JPN D2-2] -0.5
-1
FT 16:00 1 [JPN D1-3]วิสเซล โกเบ 1-0
1-0
โตกุชิม่า วอร์ทิส[JPN D1-15] -0.75
16:00 คอนซาโดล ซัปโปโร
วี-วาเรน นากาซากิ -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 2 [AUS VPL-6]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1-1
0-1
มอร์แลนด์ เซบราส[Aus VD1-5] 1 -1
-1.25
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup)
FT 16:00 1 เอซี คาริน่า (ญ) 0-1
0-1
ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) -0.75
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 16:00 2 พาโรยูไนเต็ด 2-1
1-1
ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 1 +0
japan emperors cup (japan emperors cup)
FT 16:30 2 [JPN D1-13]ชิมิสุ เอส-พัลส์ 2-1
0-1
กรุลล่า โมริโอกะ[JPN D3-6] -0.5
-1
FT 16:30 1 [JPN JFL-2]ฮอนด้า เอฟซี 1-4
0-3
จูบิโล อิวาตะ[JPN D2-1] 1 +0.75
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:30 Clairvaux 0-2
0-1
อัลบานี ครีก -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:30 มิทเชลตัน ( ญ ) 0-2
0-1
คาปาลาบา(ญ) +2.25
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup)
FT 16:30 Kangaroo P Rovers (W) 2-1
1-0
Robina City FC Women -0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 16:30 Peninsula Power U23 3-0
1-0
Redlands United U23 -0.75
-1
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:45 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 2-1
2-1
เวสตัน พุด (ญ) -2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0-3
0-0
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า -
FT 17:00 [POL D2-13]โปกอน ซีดล์เซ 0-2
0-1
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[POL D2-15] -0.25
FT 17:00 1 [POL PR-13]วิสล่า พล็อค(N) 0-2
0-0
วิดซอว์ ลอดส์[POL D1-9] -0.75
japan emperors cup (japan emperors cup)
FT 17:00 มหาวิทยาลัยจุนเท็นโด 2-2
1-0
เธสปา คูซัทสึ 1 +1.5
+1.25
FT 17:00 [JPN D1-5]อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1-0
0-0
เอสซี ซะงะมิฮะระ[JPN D2-22] 2 -1.25
-1.75
-1.5
FT 17:00 [JPN D1-6]สากัน โตสู 1-0
0-0
อวิสปา ฟูกูโอกะ[JPN D1-10] 2 -0.25
-0.5
FT 17:00 Ococias Kyoto AC 1-3
0-2
วาสป้า โออิตะ -
FT 17:00 2 [JPN D1-7]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 3-0
0-0
โทชิกิ เอสซี[JPN D2-17] 2 -0.75
-1.5
FT 17:00 [JPN D1-19]โออิตะ ตรินิต้า 2-0
2-0
ฟูกูอิยูไนเต็ด -2.75
-2.5
FT 17:00 2 [JPN D3-8]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1-1
0-0
โชนัน เบลมาเร่[JPN D1-14] 1 +1.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 17:00 1 [KOR D1-5]โปฮัง สตีลเลอร์(N) 1-1
0-0
นาโกย่า แกรมปัส เอต[JPN D1-4] 2 +0
-0.25
+0
south africa confederations cup (south africa confederations cup)
FT 17:00 4 [117]โมซัมบิก(N) 0-0
0-0
ซิมบับเว[107] 3 +0.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 17:00 1 Monbulk Rangers 0-3
0-3
ฮูม ซิตี้[AUS VPL-3] 1 +3.5
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 17:00 1 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 1-3
1-1
Jas Qyran 1 +1
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [DEN SASL-1]บรอนด์บี้ ไอเอฟ(N) 1-1
0-0
โอเดนเซ่ บีเค[DEN SASL-8] -0.5
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 18:00 3 [4]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี 4-0
1-0
Banga Gargzdai B[8] 2 -0.75
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
Postp 18:00 [1]ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี
Taichung Futuro[4] -
Postp 18:00 [5]มหาวิทยาลัยฟูเจน
Taicheng Lions[7] -
Macau FA Cup (Macau FA Cup)
FT 18:00 Hang Sai 4-5
1-2
พีเอสพี มาเก๊า -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:30 2 [GER D1-13]เอาก์สบวร์ก(N) 2-2
2-2
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[GER D2-4] +0
Australia WA State Cup Women (Australia WA State Cup Women)
FT 18:30 1 Murdoch University Melville FC (W) 2-2
0-0
นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 19:00 [ROM D2-1]คราอิโอว่า
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[HUN D1-9] -
FT 19:00 [POR D1-11]กิล วิเซนเต้ 1-1
0-0
ไลซอส[POR D2-10] -
FT 19:00 [POR D1-3]เบนฟิก้า 2-0
0-0
สปอร์ติ้ง โควิลฮา[POR D2-11] -
FT 19:00 [BEL D1-4]ราซิ่ง เกงค์ 2-0
0-0
เคเอเอส ยูเปน[BEL D1-12] -1.25
-1
19:00 [POL PR-6]ปิแอส กลิวิส
พุชช่า นิโปโลมิเช่[POL D1-13] -
FT 19:00 1 [CZE D1-9]ซิกม่า โอโลมุช(N) 2-0
0-0
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[SVK D2-1] -1.25
Cancel 19:00 [SUI Sl-6]ลัวซานนี สปอร์ท
วาล็องเซียนส์[FRA D2-11] -
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 19:00 1 FK Kaspyi Aktau Reserves 4-1
1-1
อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) 1 -1.5
FT 19:00 2 1 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 1-2
1-2
เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 3 -0.25
FT 19:00 2 1 Kyran Reserves 2-2
1-0
FK Taraz Reserves 3 -0.75
FT 19:00 3 ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 2-1
0-1
อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 3 -0.25
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 19:10 1 Caiman Douala (W) 5-1
2-1
Renaissance de Guider (W) -2
-1.5
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
Postp 19:15 [9]กูชิง เอฟเค
FAM-MSN Project Squad[11] -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 19:30 2 [5]FC Istaravshan 2-1
1-1
อิสทิโล ดูชานบี[2] 2 +1.5
+1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [POL D1-13]พุชช่า นิโปโลมิเช่ 2-3
1-2
วิสล่า คราคอฟ[POL PR-12] -
FT 20:00 1 1 Guaviare FC U21 1-2
0-1
Quindio U21 1 1 +0.25
FT 20:00 [GER D3-6]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน(N) 1-0
1-0
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี -2
-1.5
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 20:00 [S-3]คัลม่าร์ (ยู 21) 0-1
0-0
เทรลเลบอร์ก (ยู 21)[S-9] -0.75
-1
-0.75
south africa confederations cup (south africa confederations cup)
20:00 [100]มาดากัสการ์
มาลาวี[115] -
Postp 20:00 [87]แซมเบีย
คอโมโรส[131] -
FT 20:00 3 [22]เซเนกัล(N) 1-2
1-1
นามิเบีย[111] 1 -1
-1.25
-1
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 20:00 3 นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา 0-3
0-1
Colombe du Dja et Lobo 2 +0
FT 20:00 1 Tonnerre Yaounde 2-0
0-0
ยัง สปอร์ต 2 +0
Macau FA Cup (Macau FA Cup)
FT 20:00 ซีดี มอนทิคาร์โล 1-3
1-3
สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า -0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 20:00 3 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 2-0
0-0
บันกู (ยู 20) 4 -1.25
-0.75
FT 20:00 1 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) 1-0
1-0
โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 1 -0.75
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 20:15 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 0-0
0-0
Yafoot FC 1 2 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 [AUS D3C-4]ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 7-0
2-0
Neuruppin -
FT 21:00 [UKR D1-4]โคลอส โคซาลิฟก้า 2-0
1-0
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย[UKR D1-8] -
FT 21:00 1 [SER D1-18]Zlatibor Cajetina 4-0
0-0
เอฟเครูดาร์[MNE D1-6] +0
FT 21:00 Firat Universitesi GSK(N) 0-2
0-0
Igdir Aras Spor 2 +0
FT 21:00 [SUI Sl-5]ลูเซิร์น 3-3
2-0
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-1] 2 +0.75
+0.5
FT 21:00 1 [HUN D1-10]บูดาเปสต์ ฮอนเวด(N) 1-1
0-1
เอสเคเอฟซีเรด[SVK D1-8] 2 -1
-1.25
FT 21:00 [SCO PR-2]เซลติก(N) 3-1
1-1
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[ENG LCH-24] -0.5
+0
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 21:00 3 [MAS SL-1]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม(N) 0-0
0-0
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[THA PR-8] 1 -0.5
-1
FT 21:00 [JPN D1-18]กัมบะ โอซาก้า(N) 8-1
3-1
แทมปิเนส โรเวอร์ส[SIN D1-4] -4
-3.25
-3
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:00 [A-3]อัลต้า 2-2
2-1
วาเลเรนก้า บี[A-9] 2 -1.5
-2
-2.5
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:00 [5]บราวอส โด มาควิส 1-0
1-0
Santa Rita FC[16] -
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 21:00 1 อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี 0-4
0-1
AS Fortuna Mfou 2 +0.25
FT 21:00 3 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง 1-0
1-0
Fovu de Baham 1 +0
-0.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 21:00 1 FK Atyrau Reserves 2-2
1-0
Turan Turkistan Reserves 3 -0.5
FT 21:00 3 Jenis FK 3-0
1-0
FK Aksu Pavlodar 1 1 -1
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 21:05 1 ยูเอ็มเอส เด ลุม 1-2
0-2
แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 4 -0.75
-0.5
-0.25
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 21:15 1 Khartoum Al Watani 0-2
0-2
อัล-ฮิลาล 1 +1
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 21:30 Cilimli Belediyespor(N)
Gorukle Ipekspor -0.25
FT 21:30 [GER D2-6]ฮันซ่า รอสต๊อค(N) 4-3
2-2
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[GER RegNE-1] 1 -1.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:30 2 [A-13]โฟรย่า FK 1-4
0-1
อัสเคอร์[A-2] 3 +2.25
FT 21:30 [A-14]โฟลโร 0-2
0-0
โมสส์[A-11] +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 Tallya 1-3
1-0
DEAC -
FT 22:00 Oboriste 3-3
1-1
FK Gigant Saedinie -
FT 22:00 [MEX D1(a)-11]โตลูก้า 0-1
0-1
เอฟซี ฮัวเรซ[MEX D1(a)-13] -
FT 22:00 [FRA D1-7]ล็องส์ 1-1
0-1
สตองดาร์ด ลีแอช[BEL D1-6] -0.25
-0.5
FT 22:00 [AUT D1-2]ราปิด เวียนนา 2-2
0-1
ซังค์ พอลเท่น[AUT D1-9] -1.5
FT 22:00 2 [SVK D2-10]สลาโว วีเซลัด 1-4
1-0
ซีมปิน ไมชาโลวี[SVK D1-10] 1 +1
+1.75
FT 22:00 [AUT D1-6]ดับบริวเอสจี วัตเท่น 3-3
2-0
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[POL PR-2] -
FT 22:00 4 Caldas FC U21 2-2
1-0
Valle U21 2 -0.75
FT 22:00 [SUI Sl-9]เอฟซี ซิยง 1-3
0-2
ลัวซานนี สปอร์ท[SUI Sl-6] -
FT 22:00 [UKR D2-1]เวเลซ 0-1
0-1
Ahrobiznes TSK Romny[UKR D2-5] -
FT 22:00 [HUN D1-4]ปาคซิ เซ 5-0
2-0
บุดดาออร์ส เอสซี[HUN D2E-6] -1.75

-2.75
FT 22:00 1 [CZE D1-8]บานิค ออสตราว่า 2-1
2-0
โอปาว่า[SVK D2-3] 2 -1.25
-1.75
FT 22:00 [BUL D1-8]ทแซร์สโค เซโล 4-0
1-0
ลิเท็กซ์ โลเวช[BUL D2-7] -1.25
FT 22:00 1 [CZE D1-11]มลาด้า โบเลสลาฟ 5-0
3-0
เทรนซิน[SVK D1-6] 2 -1
-1.25
22:00 [MKD D1-5]ราบ็อตนิคกี้
FK Tikves Kavadarci[MKD D2E-2] -
FT 22:00 [POL PR-9]เลช พอซนาน 3-2
1-0
มิดทิลแลนด์[DEN SASL-2] 1 1 +0.25
FT 22:00 [BUL D2-10]สตรัมส์ก้า สลาวา 1-1
0-1
Marek Dupnitza -
FT 22:00 [BUL D1-9]เลฟสกี้ โซเฟีย 4-0
2-0
โลโคโมทีฟ โซเฟีย[BUL D2-2] 2 -0.5
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 3 [6]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 1-0
1-0
ควาร่า ยูไนเต็ด[4] 2 -0.75
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 22:00 2 [B-5]สคีด ออสโล 2-1
0-0
นาร์โด เอฟเค[B-11] 2 -2
-1.75
-2
FT 22:00 1 [A-6]แบรัมเอสเค 0-1
0-1
โฮดด์[A-4] 4 +0.5
+0.75
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:00 Shah Bob Chyba 0-0
0-0
อัล-ตาฮัดดี้ -
FT 22:00 อัล นาเซอร์ เบงซี่ 2-0
2-0
อัลอันวาร์ -
FT 22:00 Ngom Egdabya 2-2
0-0
Altai Phoenix -
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 22:00 Les Astres FC De Douala 1-1
0-0
Canon Yaounde 2 -0.25
FT 22:00 3 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ 1-0
0-0
โคตอน สปอร์ต 2 +0.25
Ghana FA Cup (Ghana FA Cup)
Pend 22:00 อาดัวน่าสตาร์ส
Ashanti Gold -0.5
-0.25
FT 22:00 2 Kintampo FC 3-2
1-2
Tamale City 1 3 +0
FT 22:00 1 Attram De Visser 1-1
0-1
Legon Cities FC 3 +1.25
+1
+0.75
FT 22:00 1 Young Wise FC 0-1
0-0
Accra Hearts of Oak 1 +1.25
FT 22:00 1 Medeama SC 0-0
0-0
อักกรา เกรท โอลิมปิกส 4 -0.75
FT 22:00 1 เอลมินา ชาร์ค 1-1
0-0
Tema Youth 4 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:15 [SVK D2-13]พาริซอน บาดิจอฟ 4-2
1-0
MFK Snina -1.25
FT 22:20 [CZE D2-2]เอสเค ลิเซน(N) 2-1
1-1
เอฟเค เซนิก้า[SVK D1-11] -0.25
-0.75
FT 22:30 [BUL D1-4]อาร์ดา 1-0
0-0
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[BUL D1-5] -
FT 22:30 1 อีเวอร์ดอน 1-0
0-0
เซอร์เวตต์ 3 +1.25
FT 22:30 [CZE D2-12]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 4-1
3-1
เอฟเค พรีเปเร่[CZE CFLB-3] -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:30 1 [1]เคยูพีเอส (ญ) 2-3
1-1
อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)[3] -0.75
-1.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:30 อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) 0-1
0-1
อัล อิติฮัด (ลิเบีย) -
FT 22:30 อัล ซาวิ เอ 1-0
1-0
อัล-มาดิน่า -
FT 22:30 Al Athad 1-4
1-1
Al-Ahli Tripoli -
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 22:30 4 Juventud FC 3-2
2-1
SD Quito 2 -0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 22:40 1 เมสสิน่า 1-1
1-1
Acireale 3 -0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:40 2 1 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 0-6
0-2
พี ไอร็อต 2 +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [SLO D1-6]ทาบอร์เซซานา 4-1
1-1
ปาร์ติซาน เบลเกรด[SER D1-2] -
FT 22:59 [POL D1-18]จีเคเอสเบลชาโตว์ 2-2
1-1
KS Kutno -0.75
-1.25
-0.75
FT 22:59 [SLO D2R-2]ดราว่า 3-6
2-4
เคชเคเมติ ทีอี +0.25
FT 22:59 เดลบรุคเคอร์ เอสซี 1-10
1-6
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[HOL D1-2] -
FT 22:59 [FRA D2-17]ก็อง 1-1
0-0
แก็งก็อง[FRA D2-9] -
FT 22:59 [CRO D1-5]เฮชเอ็นเคกอริก้า 1-3
1-2
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[CRO D1-8] -0.5
FT 22:59 [BEL D1-15]แซงต์ ทรุยด็อง 1-0
1-0
Jeunesse Molenbeek[BEL D2-6] -1.5
-1.25
FT 22:59 1 [BUL D1-3]ซีเอสเคเอ โซเฟีย(N) 0-1
0-0
คาราบัค[AZE D1-2] 1 +0
FT 22:59 1 [AUT D1-8]ออสเตรียเวียนนา 2-1
2-0
Tuzlaspor Kulubu[TUR D2-9] -1.5
-1.75
FT 22:59 1 [SLO D2CR-1]เอ็นเค นาฟต้า 2-0
1-0
UFC Nagykanizsa -1
-1.75
-1.5
FT 22:59 [FRA D2-6]เอเจ โอแซร์ 3-1
1-0
เกรไตล์[FRA D3-17] -1.25
FT 22:59 [GER RegNE-15]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 6-2
2-0
FC Einheit Wernigerode -1
-0.75
FT 22:59 4 1 [GER RegNE-11]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 0-1
0-1
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[GER RegNE-19] 4 +0
FT 22:59 1 [HUN D2E-4]เปซซี่ เอ็มเอฟซี 3-0
0-0
Szeged-Csanad Grosics -0.5
FT 22:59 [BEL D1-15]Germinal Beerschot Antwerpen 2-0
0-0
วาสแลนด์ บีเวเรน[BEL D1-18] 3 -0.5
-0.75
FT 22:59 [BEL D1-13]ชาเลอร์รัว(N) 3-3
0-3
อาเมียงส์[FRA D2-10] -0.25
Postp 22:59 [ISR D1-5]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี[CYP D1-1] -
FT 22:59 1 [FRA D3-2]เกววีลย์ อูแอส(N) 0-1
0-1
เลอ อาฟร์[FRA D2-12] 1 +0.25
FT 22:59 [GER D2-1]แวร์เดอร์ เบรเมน 2-2
2-0
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[RUS PR-1] 1 +0.25
Cancel 22:59 [ROM D1-10]ยูทีเอ อารัด
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[HUN D1-9] -
22:59 Neuruppin
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน -
FT 22:59 2 [GER RegNE-7]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 3-1
3-0
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[GER RegNE-12] -1.75
-1.5
Postp 22:59 [AUT D1-7]ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
คัพเฟ่นเบิร์ก[AUT D2-10] -
FT 22:59 [BEL D1-1]คลับบรูซ(N) 2-1
0-1
ซูลเต้ วาเรเกม[BEL D1-10] -1.25
-1.5
Cancel 22:59 [AUT D2-4]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
คาร์ลสรูห์ เอสซี[GER D2-9] -
FT 22:59 1 วีเอฟซี พลูเอน 1-1
1-0
ชามนิตเซอร์ +2
+2.25
+2
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 22:59 1 [GEO D1-2]ดินาโม ทบิลิซี 1-2
1-1
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู[AZE D1-1] 1 -0.25
+0
+0.25
FT 22:59 3 1 [NOR D1-2]โบโด กลิมท์ 2-3
1-2
ลีเกีย วอร์ซอว์[POL PR-1] 3 -0.25
-0.5
-0.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 22:59 2 [THA PR-4]สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด(N) 1-3
0-3
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[KOR D1-2] 2 +1.5
+1.75
+1.5
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 22:59 1 [14]ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 1-1
0-0
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า[16] 1 -0.25
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 22:59 2 [5]ลิงโคปิ้ง (ญ) 0-3
0-0
BK Hacken (W)[2] 1 +0.75
+1
+0.75
FT 22:59 [7]วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0-0
0-0
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)[3] 2 -0.25
+0
-0.25
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2)
FT 22:59 3 [W-1]MCB Oued Sly(N) 0-0
0-0
อาร์ซี อาร์บา[C-1] 1 -0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 22:59 2 [A-7]ไอสโวล์ด TF 2-0
1-0
บราท์เวก[A-10] 3 +0.25
+0.5
FT 22:59 4 [B-9]Oygarden FK 4-0
2-0
โซต้า[B-10] 2 -1.25
-1.5
-1.25
FT 22:59 1 [B-4]วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1-1
0-1
อีเกอร์ซันด์ ไอเค[B-1] 1 +0.5
+0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 22:59 [NS-9]เอฟซี กูเต้ 1-2
0-0
ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค[NS-1] +0.75
+0.5
+0.75
FT 22:59 [NL-11]Notvikens IK 0-3
0-2
โบเดน บีเค[NL-4] +1
+0.5
+0.75
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
Pend 22:59 Espad Tehran
Mohtasham Tabriz -0.5
Peru B League (Peru B League)
FT 22:59 2 ปิราต้า เอฟซี(N) 2-3
2-0
Santa Rosa Pucallpa 3 +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 1 ซันดอม ไอเอฟ 5-1
3-1
KaIK TePa 4 -1.25
FT 22:59 2 KJP 3-2
2-1
ซาวยู 2 +0.25
+0.75
FT 22:59 3 คิอิสโต้ วาซ่า 1-0
0-0
นอร์วัลล่า 1 1 -1.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 22:59 2 FA Siauliai II 0-1
0-1
Panerys Vilnius 1 4 +1.75
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 22:59 1 1 เคเอ็มซี เอฟซี 0-2
0-2
ซิมบ้า 1 +1
+0.75
Senegal FA Cup (Senegal FA Cup)
FT 22:59 1 Guediawaye 1-1
0-1
CNEPS 3 +0.25
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 23:05 5 Melli Hafari 2-1
1-0
Iranjavan Bushehr 2 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:15 3 [MKD D2E-2]FK Tikves Kavadarci 3-1
2-0
ราบ็อตนิคกี้[MKD D1-5] +0.5
+0.75
FT 23:15 [ROM D1-1]CSA Steaua Bucuresti 1-0
0-0
ดาเชีย มิโอวินี่[ROM D2-3] -
FT 23:15 [ROM D1-1]สเตอัว บูคาเรสต์ 6-0
0-0
โอเอฟเค เบลเกรด -
FT 23:30 [GER D2-9]คาร์ลสรูห์ เอสซี 4-0
2-0
คุฟซไตน์[AUS D3WT-4] -3


-5.75
FT 23:30 2 [HOL D1-5]เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม(N) 1-0
1-0
เอฟซี ซูริค[SUI Sl-8] 1 -0.75
FT 23:30 TSV Abtswind 2-0
1-0
ทีเอสเฟา อับสแตดท์ -
FT 23:30 [HOL D1-3]อาแซด อัลค์มาร์ 3-0
1-0
เอฟซี ออสส์[HOL D2-10] -2.25
FT 23:30 1 [SER D2-2]ราดนิคกี้ 1923 0-2
0-1
มัคคาบี้ เนทันย่า[ISR D1-7] 3 +0.5
Pend 23:30 AZ
ท็อป ออสส์ -2.25
23:30 [AUS D3C-14]SV Spittal(N)
สปาร์ตาปราก[CZE D1-2] -
Postp 23:30 [CHI D2-11]เดปอร์เตส ซานตาครูซ
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล +0
-0.25
FT 23:30 [FRA D3-12]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี(N) 1-2
1-0
อฌักซิโอ้[FRA D2-13] +0.75
FT 23:30 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 0-9
0-6
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม +4.75
FT 23:30 Grimma 2-6
2-1
Eilenburg -
FT 23:30 1 [CZE D1-2]สปาร์ตาปราก 4-1
1-1
SV Spittal[AUS D3C-14] -3.75
FT 23:30 Widnau 2-1
1-1
ออสเตรีย ลัสเตนัว -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 23:30 1 [SVK D1-1]สโลวาน บราติสลาวา 2-0
1-0
แชมร็อค โรเวอร์ส[IRE PR-1] 1 -1
-1.25
-1
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 23:30 [6]เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 1-0
0-0
เอไอเคโซลน่า (ญ)[11] 1 -1.5
-2
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 23:30 [13]Borgeby FK (w) 1-8
0-6
ยูเมีย ไอเค (ญ)[1] +2.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 23:30 4 [VG-9]IK Tord 0-1
0-1
Husqvarna[VG-7] 2 +0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Pend 23:30 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า
พุยยุ เฮลซิงกิ -1
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:30 1 PSV Wellingara 0-1
0-0
Falcons FC +0.5
FT 23:30 4 Team Rhino FC 5-0
3-0
Steve Biko 1 +0
FT 23:30 4 บอมบาด้าเอฟซี 1-0
0-0
2nd Infantry Battalion Gambia 2 -0.5
-0.75
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 23:30 FK FM Ateitis 0-4
0-4
Hegelmann Litauen II +0.75
+1
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 23:45 2 NC Magra U21 2-3
1-1
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 1 2 +0.5

ผลฟุตบอลวัน 8 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 SV St Margarethen 0-6
0-4
เวียเนอร์ วิคตอเรีย[AUS D3E-9] +0.75
FT 00:00 SV Feldkirchen 0-4
0-3
SV Gossendorf Jaz +1.5
+1.25
FT 00:00 1 [AUS D3WS-1]เอสวี คูเคิล 6-1
2-0
ยูเอฟซี อัลเทนมาร์คท์ 1 -2
00:00 [RUS PR-3]โลโคโมทีฟ มอสโก(N)
อาริส ซาโลนิก้า[GRE D1-2] -
FT 00:00 1 [SLO D1-7]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 3-0
0-0
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[CRO D1-4] +0.75
+1.25
00:00 [AUS D3WS-1]เอสวี คูเคิล
คุฟซไตน์[AUS D3WT-4] -
FT 00:00 [SER D1-3]คูคาริคกิ สตานคอม(N)
แอชดอด เอ็มเอส[ISR D1-3] -0.5
+0
FT 00:00 ฮัลเลน 0-1
0-0
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 2 +1.5
+1.25
FT 00:00 [GRE D1-2]อาริส ซาโลนิก้า(N) 2-1
0-1
โลโคโมทีฟ มอสโก[RUS PR-3] +0.25
+0.5
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 00:00 [SWE D1 SN-13]ไอเอฟเค ลูเลีย 0-2
0-2
ยูเมีย เอฟซี[SWE D1 SN-3] +0.75
+0.5
+0.75
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 00:00 2 [ISR D1-1]มัคคาบี้ ไฮฟา 1-1
1-0
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[KAZ PR-3] 4 -0.75
-0.5
FT 00:00 [CRO D1-1]ดินาโม ซาเกร็บ 3-2
2-0
วาลูร์ เรย์ยาวิค[ICE PR-1] 3 -2
-2.25
-2
FT 00:00 2 [BUL D1-1]โดโกเรต์ส รัซกราด 1-0
0-0
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[BLR D1-1] 3 -1
-0.5
FT 00:00 3 [SWE D1-2]มัลโม่ เอฟเอฟ 1-0
0-0
ริก้า เอฟซี[LAT D1-1] 1 4 -2
-2.25
-2
FT 00:00 3 [ALB D1-1]ตูตา เดอร์เรซ 0-4
0-2
เชอร์ริฟ ติราสโพล[MOL D1-1] 1 +0.25
+0.5
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 00:00 4 [S-5]ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 1-0
0-0
ลินโดมี่ จีไอเอฟ[S-11] 2 -0.75
-1
-0.75
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 00:00 2 [8]เยอร์การ์เด้น (ญ) 3-0
1-0
ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)[10] -0.25
-0.5
-0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 00:00 1 [A-12]เซนจา 1-3
0-2
ทรอมส์ดาเลน[A-8] +0.75
+0.5
+0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 1 [VG-11]อัสซีริสก้า บีเค 3-0
1-0
ออนซาล่า บีเค[VG-2] 1 +0
FT 00:00 3 [NS-6]คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 1-0
1-0
Sandvikens AIK FK[NS-14] 1 1 -0.75
+0
-0.25
FT 00:00 [SS-4]โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 0-0
0-0
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค[SS-3] -0.25
FT 00:00 [NG-11]นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 2-3
2-0
บีเคฟอร์เวิร์ด[NG-4] +1.25
+0.75
FT 00:00 3 [NG-14]เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 0-1
0-0
อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ[NG-1] 3 +0.75
+0.5
FT 00:00 4 [SG-15]เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 0-2
0-1
ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ[SG-12] 1 +0.25
+0.5
FT 00:00 2 [VG-1]ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 0-1
0-0
ทอลสแลนด้าไอเค[VG-12] 4 -1.25
FT 00:00 [NG-6]ไอเค กัวติออส 0-6
0-6
ไอเค ออเดวอร์ด[NG-2] +0.75
+1.25
FT 00:00 1 [NS-7]เอ็นสเคเด้ไอเค(N) 2-3
1-2
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล[NS-2] 1 +0.75
+0.5
FT 00:00 2 [VG-13]BK Astrio 3-3
2-1
วาสต้า ฟลอรุนด้า[VG-15] 3 -0.25
-0.5
FT 00:00 1 [VG-3]แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 2-1
0-1
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ[VG-4] -0.75
FT 00:00 2 [SG-9]เอฟซี โรเซ็นการ์ด 0-1
0-0
บีเค โอลิมปิค[SG-4] 2 -0.25
FT 00:00 1 [NS-12]เอ็นโคปิ้งก์ 0-3
0-2
สควิลเจโบ เอสเค[NS-4] -0.25
FT 00:00 1 [SG-2]อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 3-1
1-1
แร็ปป์ กอล์ฟ[SG-6] 1 +0
-0.25
FT 00:00 2 [SG-7]ซอลเวสเบิร์ก 4-2
1-0
ไอเอฟเค เบอร์ก้า[SG-1] 2 +0.75
FT 00:00 [SG-11]IFK Karlshamn 3-2
1-0
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ[SG-10] 1 +0
+0.5
+0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 00:00 1 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 3-1
2-1
ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 1 -0.25
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 00:00 3 คลับ ซิโพลเล็ตติ 0-1
0-0
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 1 -0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 00:00 Round Rock SC
เท็กซัส ยูไนเต็ด +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 1 พีพี 70 4-3
3-0
Ikaalisten Urheilijat 1 -0.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 00:00 4 1 เอครานาส 3-2
0-2
Sveikata 3 -3.25
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 00:05 1 Al Shorta Al Qadarif 2-0
0-0
Khartoum Al Watani 1 +0
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 00:10 2 เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 2-2
0-0
ปาราดอ เอซี (ยู21) 1 2 +1.25
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 Falkensee Finkenkrug 1-2
0-0
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ -
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 00:30 Hvetlanda 1-1
1-1
ดลสทอร์ป ไอเอฟ -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 2 1 [3]อัล วีห์ดัต 1-2
1-0
อัล แรมธ่า คลับ[1] 1 2 -0.5
-0.25
-0.5
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 00:30 1 [9]Alingsas (W) 1-0
0-0
อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)[6] 1 -0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:30 3 [NS-3]Jarfalla 5-1
0-0
FC Arlanda[NS-15] 1 1 -1
-1.25
FT 00:30 [SS-15]ทีเลโซ เอฟเอฟ 0-3
0-3
ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ[SS-8] +0.75
FT 00:30 1 [NS-13]ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 0-2
0-0
คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ[NS-10] 1 -0.75
-0.25
FT 00:30 [NL-10]Storfors AIK 3-0
2-0
ทาฟเดีย ไอเค[NL-7] -0.25
FT 00:30 1 [SG-5]ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 0-2
0-0
คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ[SG-8] 2 +0.25
FT 00:30 [NG-10]คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 2-3
2-2
ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค[NG-7] +0.25
+0.5
FT 00:30 [SS-1]ซีเรียนสก้าเอฟซี 0-3
0-2
ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ[SS-6] -
FT 00:30 [NL-15]Froso IF 1-4
0-2
Ytterhogdal IK[NL-8] 4 +0.5
+0.25
FT 00:30 1 [SS-7]คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 0-2
0-1
สเมดบี้ เอไอเอส[SS-12] -
FT 00:30 [NG-9]ไอเอฟเค คูมลา 1-3
1-0
อันเจเรด บีเค[NG-3] +1
+0.75
FT 00:30 2 [NL-9]อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 0-2
0-1
Bergnasets AIK[NL-14] 2 -0.75
-0.5
-0.25
FT 00:30 [NG-12]Yxhults IK 6-0
3-0
ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม[NG-15] -1.25
-1.5
-1.25
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 00:45 2 ดักลาส เฮก 0-2
0-2
ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ 5-0
3-0
Oberkasseler FV -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 01:00 2 [Welsh PR-1]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี(N) 2-2
1-2
อลาชเคิร์ต[ARM D1-1] +0.5
+0
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 01:00 [NL-2]ทีจี เอสเค 2-0
0-0
Gottne IF[NL-6] -1
-1.75
FT 01:00 [SS-9]อราเมียสก้า ไอเอฟ 0-1
0-0
วาร์มโบลเอฟซี[SS-10] -0.75
-0.25
FT 01:00 [SS-14]รินนินเก้ ไอเค 3-6
2-2
ทรอซา วาญแฮราด เอสเค[SS-5] -
FT 01:00 [NL-3]Stöde IF 1-0
1-0
Sandviks IK[NL-1] -0.75
-0.5
-0.75
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 01:00 2 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 2-0
1-0
เดปอร์ติโวมาดรีน 3 +0.25
+0
FT 01:00 3 Club Ciudad de Bolivar 2-2
2-0
วิลล่า มิเตร 4 +0
-0.25
+0
FT 01:00 4 โบค่า ยูนิดอส 1-1
0-0
สปอร์ติโว เบลกราโน่ 1 -0.25
+0
FT 01:00 3 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 3-0
0-0
ครูเซโร เดล นอร์เต้ 1 3 -1.25
-1
FT 01:00 2 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 2-1
0-1
ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 5 -0.25
-0.5
FT 01:00 2 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 0-1
0-1
เดซามปาราดอส 1 -0.25
FT 01:00 2 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 1-0
0-0
ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 2 -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 4 Independiente Chivilcoy 1-0
1-0
Deportivo Camioneros 5 -1
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 01:00 Nacional AC Muriae/MG U20 0-0
0-0
อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) +1
FT 01:00 5 ครูไซโร่ (เยาวชน) 1-2
1-0
Betim FC U20 1 -3.25
-3.5
-3
FT 01:00 4 1 เบติส เอฟซี (ยู 20) 1-2
1-0
อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 1 2 +1.5
+2.25
FT 01:00 2 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 0-0
0-0
Atletico Mineiro U20 2 +1.25
+0.75
Brazil Campeonato Baiano 2 (Brazil Campeonato Baiano 2)
FT 01:00 Grapiuna AC(N) 5-2
1-2
Camacari FC -1.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 1 คาโบเฟรนเซ่(ยู 20) 1-0
0-0
อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20) 1 -0.25
FT 01:00 1 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 2-1
0-1
เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 1 -1.25
FT 01:00 1 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 0-0
0-0
โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 1 -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 Audax Rio EC U20 1-0
1-0
Goncalense FC U20 -1
FT 01:00 2 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) 3-2
2-1
ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20) 4 -0.5
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 01:05 2 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1-1
1-1
ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 1 5 +0.25
FT 01:10 2 สปอร์ติโว เพนาโรล(N) 1-0
0-0
โซล เดอ เมโย 1 3 -0.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 01:15 1 [10]โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 1-1
0-1
SCCM Chabab Mohamedia[12] +0
-0.25
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 01:30 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 2-1
1-0
ฮูราแคน ลาส เฮราส 1 +0
FT 01:30 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 2-2
1-2
เซนทรัล นอร์ ซัลตา 1 -0.5
-0.25
-0.5
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2)
FT 01:30 Pacatuba 0-7
0-0
Iguatu +2.5
FT 01:30 3 CE Uniao(N) 2-0
0-0
Cariri 4 +0.75
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 01:40 6 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 2-1
0-0
ซานซิเนน่า 2 +0
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 01:45 2 Sion Swifts (w) 2-1
1-0
เกล็นโตรัน (ญ) 2 +2.75
+3
+2.5
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 02:00 1 [4]อังกฤษ 1-1
1-1
เดนมาร์ก[10] 1 -0.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 02:00 1 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 2-0
2-0
ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 1 -2
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 02:00 ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) 3-0
2-0
เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) 1 -3
-2.75
-3
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 02:00 1 อัลฟาร์เนีย 2-0
1-0
Vatnaliljur 4 -1.75
-1.5
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 02:00 2 เคเอฟ การ์ดาเบีย(N) 2-2
1-1
Tindastoll 1 -0.5
-0.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 02:00 2 1 Santos AP U20 0-3
0-3
เทรม (เยาวชน) 2 +1.5
+2
+2.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 02:05 1 1 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 1-0
0-0
อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 1 1 -1
FT 02:05 1 อีเอสเซติฟ(ยู21) 0-1
0-0
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 2 +0
FT 02:10 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 0-0
0-0
โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 2 -0.5
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
Postp 02:15 [9]Augnablik Womens
HK Kopavogur (W)[8] -1
-0.75
-1
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 03:00 3 [22]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 1-1
1-0
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์[6] 2 +0
-0.25
+0
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
Pend 03:00 Araguaia
Sport Sinop +1.25
+2
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 03:00 1 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 0-4
0-2
Stjarnan SkinandiU19 +1.75
+1.5
+1.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:00 4 Cumbaya FC 0-0
0-0
เดปอร์ติโบ กีโต้ 2 -0.25
+0
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 03:00 5 Delfines Del Este 1-3
0-1
Cibao FC 5 +1.25
FT 03:00 2 1 Atletico Vega Real 1-2
1-1
Atletico Pantoja 4 -0.25
FT 03:00 1 Atletico De San Francisco 1-0
1-0
Atletico San Cristobal 3 +1.25
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 6 Stokkseyri 2-1
1-0
KFB 4 -3
FT 03:00 1 Skallagrimur 1-3
0-2
Skautafelag Reykjavikur +0.25
FT 03:00 1 เคเอ็ม เรคยาวิก 1-7
0-5
อัลฟ์ทาเนส +6.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 03:30 1 [1]วีแดด คาซาบลานก้า 2-0
2-0
เรพิด คลับ อวด เซม[15] -1.5
-1.75
-1.5
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:30 3 1 Deportivo Aampetra 1-0
1-0
Deportivo Meridiano 1 -0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 03:30 5 CD Coopsol(N) 1-1
0-0
ยูเนียน ฮัวอเรล 2 -0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 04:00 2 [7]บาเฮีย บีเอ 1-0
0-0
ยูเวนตูเด้[12] 3 -0.5
-0.75
FT 04:00 3 [1]บรากันติโน้ 1-1
1-0
คุยอาบา[18] 2 -1
-1.25
-0.75
FT 04:00 2 [5]ฟอร์ตาเลซ่า 4-0
1-0
อเมริกา เอ็มจี[15] 1 -0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 04:00 3 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล(N) 0-3
0-1
ซีเอ แอตเทนาส 4 +0.25
+0
+0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 04:00 Tampa Bay Utd Women
Clermont Kicks FC (W) -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:00 2 [3]พัลไมรัส 2-0
2-0
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[20] 2 -0.5
FT 05:00 1 [4]อัตเลติโก มิไนโร่ 2-1
0-0
ฟลาเมงโก[10] 1 -0.25
+0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 05:00 แกลเวซ เอซี 0-0
0-0
นาอัส เอซี -1.5
-2.25
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 05:00 3 UniversidadO M 1-0
0-0
โมคา เอฟซี 3 -0.25
FT 05:00 1 Atlantico FC 0-0
0-0
Jarabacoa FC 1 +0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:15 4 [9]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1-1
0-0
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[16] 1 -0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 06:00 [118]นิการากัว (ญ)(N) 1-0
1-0
สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ)[110] -0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 2 เอฟซี โคลัมบัส 3-0
2-0
เอฟซี อินดีแอนา 2 -1.5
FT 06:00 Kings Hammer FC 3-1
1-1
Fort Wayne FC -1
FT 06:00 1 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด 6-1
3-0
บัซมอนท์ ทอร์ช เอฟซี 1 -2.75
-2.5
FT 06:00 2 1 Grand Rapids FC 3-2
1-2
Oakland County FC 1 -0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:00 1 Chicago Dutch Lions (W) 1-1
0-0
ชิคาโก เร้ดสตาร์ (สำรอง) ญ +1.75
FT 06:00 เอฟซี ไพรด์ (ญ) 8-0
0-0
เซนต์.หลุยส์ไลอ้อนส์(ญ) 1 -4
Pend 06:00 ฟลอริดา ครัช (ญ)
Club Florida (w) -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน