ผลบอล 8 กรกฎาคม 2564ผลบอล 7 กรกฎาคม 2564ผลบอล 6 กรกฎาคม 2564ผลบอล 5 กรกฎาคม 2564ผลบอล 4 กรกฎาคม 2564ผลบอล 3 กรกฎาคม 2564ผลบอล 2 กรกฎาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 6 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:30 | 2 นิวยอร์ก เรดบูลส์(ยู 23) |
2-0
1-0 |
แมนแฮตตัน เอสซี 3 | +0 | |
FT 06:30 | 1 1 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด |
2-0
1-0 |
Northern Virginia FC 1 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 07:00 | 1 1 เท็กซัส ยูไนเต็ด |
1-1
0-1 |
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี 3 | +0 ▲+0.25 |
|
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League) | |||||
FT 07:10 | 3 RKSV Centro Dominguito |
2-3
1-0 |
เอสวีวิคตอรี่บอยส์ 2 | -0.75 ▼▼▼ ▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 07:40 | 1 Bat Country FC (w) |
0-4
0-1 |
Williamson County FC (W) | +1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:00 | [RUS D2U-12]เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ |
0-2
0-0 |
เชลยาบินสค์[RUS D2U-3] | - | |
FT 15:00 | [ROM D2-3]ดาเชีย มิโอวินี่ |
3-2
0-1 |
CSS Islla Te Nagh[ROM D2-18] | - | |
FT 15:15 | [CZE D1-7]ปาร์ดูบีตเซ |
3-1
2-0 |
วิคตอเรีย ซิซคอฟ[CZE D2-4] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 16:00 | [POL D1-4]อาร์ก้า กดิเนีย |
5-1
3-0 |
โอลิมเปีย ไอบรองก์[POL D2-16] 1 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
FT 16:00 | 3 [BEL D1-14]คอร์ไทรจ์ |
0-1
0-1 |
วาล็องเซียนส์[FRA D2-11] 1 | -0.5 | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 16:00 | 1 Paro Rinpung FC |
0-7
0-3 |
ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด 1 | +2.25 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 16:00 | 3 Robina City Blue |
1-5
0-3 |
ปาล์ม บีช | +3.5 ▲+3.75 ▼+3.5 |
|
FT 16:00 | 2 Tamborine Mountain Eagles |
0-5
0-1 |
Pacific Pines Green 2 | +3 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:30 | 1 [1]เพนินซูล่า เพาเวอร์ |
4-0
4-0 |
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[12] 2 | -3.25 | |
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup) | |||||
FT 16:30 | 3 [AUS BPLD1-5]Ripley Valley FC |
2-1
1-1 |
เดอะ เลค[AUS BPL-3] 1 2 | +0.75 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 16:30 | Brisbane City (W) |
4-4
1-1 |
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 5 | +1 ▼+0.75 |
|
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 16:30 | 1 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) |
0-1
0-0 |
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 2 | +2.25 | |
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup) | |||||
FT 16:30 | เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง |
2-3
0-1 |
Broadbeach United SC (w) | +2.75 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 16:30 | 2 บริสแบน วูลฟ์ |
0-3
0-1 |
โรชเดล โรเวอร์ | +2.5 ▼+2.25 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 16:45 | 1 [AUS VPL-2]โอคไลจ์ แคนนอนส์ |
0-0
0-0 |
เซ้าท์ เมลเบิร์น[AUS VPL-8] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 16:45 | 2 [AUS VPL-1]อาวอนดาเล่ เอฟซี(N) |
4-1
2-0 |
พาสโค วอลล์ เอสซี[Aus VD1-1] 1 | -1.5 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 16:50 | 1 บริสเบน โอลิมปิค หญิง |
4-1
2-0 |
เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) | -1.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | [POL PR-11]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก(N) |
1-4
1-2 |
ราดอมเมียร์ก ราดอม[POL D1-1] | -0.25 | |
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 17:00 | 1 [JPN D1-12]เซเรโซ โอซาก้า(N) |
5-0
1-0 |
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[CHA CSLA-4] 2 | -1.75 ▲▲▲ ▲-2.75 ▼▼▼-2 |
|
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup) | |||||
Cancel 17:00 | [VIE D1-7]ฮานอย ทีแอนด์ที |
|
บาหลี ยูไนเต็ด[IDN ISL-2] | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 17:00 | [12]เอฟเค ทราไก 2 |
2-1
2-1 |
FK Kauno Zalgiris II[14] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 17:15 | เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) |
3-4
1-3 |
เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 2 | +0.5 ▲▲+1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:30 | [ENG L1-11]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
1-0
0-0 |
ฮิเบอร์เนี่ยน[SCO PR-3] | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 18:00 | 1 [5]Babrungas |
1-2
1-1 |
เลียตาว่า โจนาว่า[1] 3 | +1.25 | |
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 18:00 | 3 สะเวย์ เรียง เอฟซี |
1-2
1-1 |
Angkor tiger FC 4 | -1.25 ▼-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [BEL D2-1]แซงต์ กิลลุส(N) |
6-2
5-2 |
KMSK Deinze[BEL D2-5] | -1 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 19:00 | 1 [4]Marijampole City |
3-2
2-1 |
FK Minija[11] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 19:00 | 2 [13]Suduva Marijampole II |
1-2
0-1 |
ซิอัวลิอาย[2] 1 | +2.5 ▲+2.75 |
|
south africa confederations cup (south africa confederations cup) | |||||
FT 19:00 | 3 [154]ซวาซิแลนด์(N) |
3-1
1-1 |
เลโซโท[146] 1 1 | +0 | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 19:30 | [3]เยอร์การ์เด้น (ยู 21) |
0-0
0-0 |
โอเรโบร (ยู 21)[5] | -1.25 | |
Malawi Challenge Cup (Malawi Challenge Cup) | |||||
FT 19:30 | 2 Mighty Tigers |
3-0
2-0 |
Kasungu Police FC | -1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | [RUS PR-14]อาร์เซน่อล ตูล่า(N) |
1-4
0-0 |
สปาร์ตาปราก[CZE D1-2] 1 | +1 | |
FT 20:00 | [HOL D1-4]วิเทสส์ อาร์นเฮม |
0-5
0-1 |
นอร์ดเจลแลนด์[DEN SASL-6] | - | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 20:00 | [SWE U21ASS-3]วาลเบิร์ก (ยู 21) |
0-3
0-1 |
Norrby IF(U21)[C-6] | -1.5 ▼-1.25 |
|
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 1 1 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) |
3-2
0-0 |
Cerrito Reserves 1 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:30 | [AUT D2-3]เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต(N) |
1-2
0-0 |
ทีเอสวี 1860 มิวนิค[GER D3-4] | -0.25 ▼+0 |
|
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup) | |||||
Cancel 20:35 | [MAS SL-2]ตรังกานู |
|
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี[SIN D1-6] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | [GER D1-4]โวล์ฟสบวร์ก(N) |
2-1
0-0 |
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[GER D2-8] | -1.5 ▼▼-1 |
|
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 21:00 | 2 [THA PR-3]การท่าเรือ เอฟซี(N) |
1-1
1-1 |
คิดชี[HK PR-1] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [15]Cuando Cubango |
0-0
0-0 |
Recreativo Libolo[11] | - | |
Estonia U19 League (Estonia U19 League) | |||||
FT 21:00 | 1 Pohja-Tallinna JK Volta U19 |
0-8
0-4 |
JK Nomme United U19 | +2 | |
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 21:10 | 3 1 Real Potosi Reserves |
0-1
0-0 |
Club Aurora Reserves 1 2 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | 2 [SUI Sl-2]บาเซิ่ล(N) |
1-0
1-0 |
กราสฮ็อปเปอร์[SUI D1-1] 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 21:30 | [16]แมชชีน ซาซี่ |
3-0
2-0 |
เมส ราฟซานจาน[11] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:45 | 2 [3]เอสเตกฮลัล |
2-1
0-0 |
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[5] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์(N) |
0-2
0-1 |
เลเชีย กอเดนซ์ | +2 | |
FT 22:00 | 1 [ROM D1-11]กาซ เมตาน เมดิอัส |
2-1
2-1 |
ราปิด บูคาเรสต์[ROM D2-4] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [MKD D1-10]เรโนวา |
2-1
2-1 |
Gjilani[Kos L-4] 1 | +0.75 | |
FT 22:00 | [BEL D1-2]รอแยล อันท์เวิร์พ(N) |
0-2
0-0 |
เออีเค เอเธนส์[GRE D1-3] | -0.5 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 22:00 | 2 [9]FK Neptunas Klaipeda |
3-4
0-2 |
FK Panevezys-2[8] 1 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
arab cup u20 (arab cup u20) | |||||
FT 22:00 | 1 ซาอุดีอาระเบีย (ยู20)(N) |
2-1
1-0 |
แอลจีเรีย (ยู20) 4 | +0 | |
south africa confederations cup (south africa confederations cup) | |||||
FT 22:00 | 1 [75]แอฟริกาใต้ |
1-0
0-0 |
บอตสวานา[150] 1 | -1 | |
Estonia U19 League (Estonia U19 League) | |||||
FT 22:00 | 3 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 |
0-4
0-1 |
JK Viljandi Tulevik U19 1 | +1.75 | |
Ghana FA Cup (Ghana FA Cup) | |||||
FT 22:10 | 2 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี |
2-1
2-0 |
Asokwa Deportivo 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 22:20 | 1 [8]เพย์กัน |
1-1
1-1 |
เซปาฮัน[2] | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | 2 โบเตฟ วราตซา |
0-2
0-2 |
เบโร่ สตารา ซากอร่า 1 | +0.75 | |
FT 22:30 | [GER D2-18]ไฮน์เดนเฮลม์(N) |
4-2
1-1 |
เอสวี รีด[AUT D1-11] | -0.5 | |
FT 22:30 | [BUL D1-5]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย |
1-1
1-1 |
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ[UKR D1-12] | - | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:30 | Al Mahalla |
0-3
0-1 |
Abu Salim | - | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | [B-12]อิลเวส แทมเปเร่ 2 |
2-4
0-3 |
ฮอนก้า อคาเทเมีย[B-9] | +0 ▲-0.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 5 Union Plaani |
3-2
2-0 |
ริ ปา 5 | -0.25 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 22:45 | 4 มอลตาเอฟซี |
3-2
3-1 |
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 2 | +1 ▲+1.25 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 22:50 | 2 [7]กอล โกฮาร์ เอฟซี |
2-1
1-0 |
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี[4] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 22:50 | 3 มอนส์คัลปีเอสซี |
1-1
0-1 |
เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1 | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | [POL PR-10]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่(N) |
3-4
1-2 |
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี[CYP D1-1] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | เอฟเอสวี ฮอลลินบัก |
1-10
0-4 |
สตุ๊ตการ์ต | - | |
FT 22:59 | ดันดี |
3-0
1-0 |
เลย์ตัน โอเรียนท์ 1 | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 22:59 | 1 [SUI Sl-1]ยัง บอยส์(N) |
0-1
0-1 |
เรนดอร์ฟ อัลทัช[AUT D1-10] 2 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 22:59 | 1 [SLO D1-5]ASK Bravo Publikum(N) |
1-1
1-1 |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[HUN D1-6] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | [POR D2-2]วิเซล่า(N) |
3-4
2-3 |
สปอร์ติ้ง บราก้า[POR D1-4] | +1 | |
FT 22:59 | [FRA D2-16]ยูเอสแอล ดันเคอร์ |
2-0
2-0 |
บิวแวร์ส[FRA D4B-7] | - | |
FT 22:59 | [FRA D2-3]ตูลูส |
0-2
0-2 |
ปัว เอฟซี[FRA D2-14] | - | |
FT 22:59 | [ROM D1-6]โบโตซานี่(N) |
0-1
0-1 |
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น[GER D2-17] | +0 | |
FT 22:59 | [FRA D1-20]ดิฌง(N) |
1-1
1-0 |
เกรอน็อบล์[FRA D2-4] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 1 เอสโซลโนกิ เอฟซี |
2-3
1-2 |
เคเอฟซี โคมาร์โน 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:59 | ควิก 20 |
1-1
0-1 |
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | - | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 22:59 | [EST D1-2]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
2-0
0-0 |
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า[MAL D1-2] 1 4 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 22:59 | 2 [FIN D1-1]เอชเจเค เฮลซิงกิ |
3-1
3-1 |
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[MNE D1-1] 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 22:59 | 2 [HUN D1-1]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี |
3-0
0-0 |
พริสตีนา[Kos L-1] 5 | -2.25 ▲-2.5 ▼-2.25 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 22:59 | [9]ปาดิสเด เอฟซี |
1-0
1-0 |
นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี[12] | -0.5 ▼-0.25 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:59 | 3 [5]ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ |
0-0
0-0 |
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก[2] 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 22:59 | 4 [6]Atomsfera Mazeikiai |
1-3
0-3 |
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija[10] 1 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 22:59 | [12]อาร์บิล |
1-1
0-1 |
อัล ฮานลาบา[13] | - | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 22:59 | 4 1 [7]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 |
1-2
1-0 |
คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี[6] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | วีพีวี เปาโล-วีย์คอท |
2-1
1-0 |
Idrottsklubben Myran 2 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | 1 [AUS D3E-4]Traiskirchen |
2-0
1-0 |
Karabakh Vienna[AUS D3E-10] | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 23:30 | [FRA D2-18]ชามัวร์ นิออร์ท(N) |
1-0
1-0 |
อูแอส กงการ์กโน่[FRA D3-5] | -0.5 | |
FT 23:30 | [AUS D3WV-6]FC Wolfurt |
5-1
0-0 |
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913[AUT D2-7] | - | |
FT 23:30 | ยูเนี่ยน เซนต์ โพลเท่น |
0-6
0-3 |
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | - | |
FT 23:30 | เฮชเอสซี 21 ไบรน์ |
0-2
0-2 |
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | - | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 23:30 | 4 [10]ซาแนท นาฟ |
1-1
1-1 |
นาซซาจี้ มาซานดาราน[13] 1 | -0.25 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:30 | 3 1 เอฟซีเอสพู |
0-1
0-1 |
โปซีท | +0 ▲+0.25 |
|
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:30 | 2 SK East BI |
1-1
1-1 |
Red Hawks FC 1 | +0.5 | |
FT 23:30 | 2 Samger FC |
0-0
0-0 |
Kiang West FC 2 | -0.5 | |
FT 23:30 | 3 1 Immigration FC |
2-1
2-0 |
Jarra West FC 1 3 | +0 | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 23:40 | 3 [6]ฟูแลด ครูเซสตัน |
0-0
0-0 |
เพอร์เซโปลิส[1] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:45 | ฮาเวลเซ่ |
4-0
3-0 |
SV Ramlingen Ehlershausen | - | |
ผลฟุตบอลวัน 7 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
FT 00:00 | SV Venray |
0-4
0-0 |
วีวีวี เวนโล | - | |
FT 00:00 | เมียร์เซน |
3-2
2-1 |
เอ็มวีวี มาสทริสช์ | - | |
FT 00:00 | [POR D1-17]เอสซี เฟยเรนเซ่ |
0-1
0-1 |
วาร์ซิม[POR D2-15] | -0.5 | |
FT 00:00 | SV Ruden |
0-6
0-5 |
วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ | +1.5 | |
FT 00:00 | เอสวี วิลดอน |
1-2
0-1 |
เซนต์. อันนา แอม ไอเก้น | +1 ▲+1.25 |
|
FT 00:00 | [HOL D2-15]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น |
3-1
2-1 |
Brabantia | - | |
FT 00:00 | St.Polten Amateure |
3-3
1-1 |
ASV Bruck | - | |
FT 00:00 | UFV Thalgau |
1-2
0-2 |
เอสวี โกรดิก[AUS D3WS-5] | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 00:00 | NK Rogaska |
3-3
1-1 |
เอ็นเค บริซิเซ่[SLO D2CR-3] | - | |
FT 00:00 | FC Porza |
0-8
0-2 |
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | - | |
FT 00:00 | [CRO D2-7]เอ็นเค โอปาติยา |
0-0
0-0 |
เอฟเค อิสทรา | +1 | |
FT 00:00 | [FRA D2-8]น็องซี่ |
1-1
1-0 |
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03[LUX D1-6] | -0.75 | |
FT 00:00 | SGK Heidelberg-Kirchheim |
1-4
0-4 |
เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 | - | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 00:00 | 3 [ROM D1-2]ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
3-1
2-1 |
โบแรกซ์ บันจา ลูกา[BOS PL-1] 2 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 00:00 | 2 [LIT D1-1]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส |
3-1
2-0 |
ลินฟีลด์ เอฟซี[NIR D1-1] | -0.75 ▲▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 00:00 | 1 บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) |
1-0
0-0 |
อัลตินอร์ดู (ยู 19) 2 | +0 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 00:00 | 5 1 เรอัล บามาโก |
1-0
0-0 |
Djoliba | +0 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 00:00 | 2 TuS Immendorf |
0-0
0-0 |
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 1 | +3.75 ▼+3.5 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:15 | 2 [SG-3]เอสโลฟ บีเค |
1-3
1-2 |
เอฟบีเค บอลข่าน[SG-14] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 00:30 | ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ |
|
เอเอฟซี ฟิลด์ | - | |
FT 00:30 | 3 1 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด |
0-1
0-0 |
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ | -1 ▲▲▲-1.75 ▼▼▼-1 |
|
FT 00:30 | SV Heinenoord |
0-6
0-4 |
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 1 | +3 | |
FT 00:30 | SV Donaustauf |
3-1
1-0 |
เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | - | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 00:30 | 3 [LUX D1-1]โฟล่า เอสซ์ |
2-2
0-1 |
เอฟซี ลินคอล์น 3 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | 1 รันคอร์นทาวน์ |
0-0
0-0 |
วิดเนส 3 | -1.25 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 01:00 | 3 [MKD D1-1]เอฟเค สเกนดิจา 79(N) |
0-1
0-1 |
เอ็นเค มูรา 05[SLO D1-1] 1 | +0 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 5 [(a)-4]ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ |
2-1
0-0 |
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[(a)-7] 5 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 01:00 | 2 [7]เคฟลาวิค(ญ) |
1-2
0-1 |
ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ)[9] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | 1 [4]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) |
0-1
0-1 |
Tindastoll Neisti Womens[10] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 2 [8]ฟีลเคียร์(ญ) |
1-2
0-1 |
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)[6] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:00 | 2 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) |
2-0
0-0 |
Dahl vickreni Ma GREE U19 4 | -1.5 | |
FT 01:00 | 3 IR LettirU19 |
0-2
0-0 |
Keflavik U19 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 Valur KH Hlidarendi U19 |
1-2
1-1 |
ไวกิงเกอร์(ยู 19) 3 | +1 | |
FT 01:00 | Breidablik Augnablik II U19 |
0-2
0-0 |
KR KV U19 | +0 | |
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 01:00 | [6]ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ |
1-0
0-0 |
อาร์เน็ท การ์เดน[10] | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 5 1 Nacao |
3-1
1-0 |
Guarani de Palhoca 1 | -0.25 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 01:15 | 1 [11]แมคฮาร์บ |
2-1
0-0 |
เอ็มซีโอ อุจดา[4] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League) | |||||
FT 01:20 | 4 [1]โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ |
1-1
0-0 |
ลอนดริน่า พีอาร์[3] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | Hebburn Town |
1-4
0-2 |
เกทส์เฮด | +2.25 | |
FT 01:30 | ฟรอเม ทาวน์ |
1-4
0-2 |
บาธ ซิตี้ | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:30 | 2 Broxburn Athletic |
2-1
1-1 |
อีสต์ สเตอร์ลิง 1 | +0 ▲+0.25 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 01:30 | [3]อัล โชลต้า |
1-2
1-0 |
Al-Hudod[19] | -1.5 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:30 | เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) |
2-1
2-1 |
เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) 1 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 01:30 | 4 เอฟเค พ๊อดโกริซา |
1-0
0-0 |
เคเอฟ ลาซี 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:35 | Hemsworth Miners Welfare |
2-3
1-3 |
HFC ฮาร์เล็ม | - | |
FT 01:45 | [ENG-S CE-15]นูเนียตัน โบโรห์ |
1-3
0-0 |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[ENG L1-16] | +1.5 | |
FT 01:45 | [ENG-S PR-12]วอลตัน แคชชวลส์ |
0-3
0-1 |
คราวเลย์ ทาวน์[ENG L2-12] | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 01:45 | [ENG-S PR-15]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี |
2-1
2-0 |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[ENG L2-9] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:45 | [ENG RYM-12]เฮอรินจี โบโรห์ |
4-1
1-0 |
รอยสตัน ทาวน์[ENG-S CE-8] | +0 | |
FT 01:45 | 1 Punjab Utd |
2-2
1-0 |
วีซีดี แอธเลติก | +1.5 | |
FT 01:45 | 1874 นอร์ทวิช |
1-2
0-1 |
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | +1.5 | |
FT 01:45 | Harborough Town |
0-1
0-0 |
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | +1.5 | |
FT 01:45 | บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม |
2-1
2-1 |
Cheshunt | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:45 | อีสต์บอร์น โบโรห์ |
3-2
2-2 |
เบกซ์ฮิลล์ยูไนเต็ด | -2.25 | |
FT 01:45 | สลอค ทาวน์ |
1-1
0-1 |
แบรคเนล์ล ทาวน์ | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 01:45 | [ENG-N PR-5]วิตตัน อัลเบียน |
1-3
1-1 |
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์[ENG Conf-23] | - | |
FT 01:55 | Three Bridges |
1-0
0-0 |
ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม | +0.5 | |
FT 02:00 | Cumbernauld Colts |
0-2
0-0 |
กรีน็อค มอร์ตัน[SCO CH-9] | - | |
ฟุตบอล ยูโร (UEFA European Championship) | |||||
FT 02:00 | 2 [7]อิตาลี(N) |
1-1
0-0 |
สเปน[6] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 02:00 | Afturelding Hviti U19 |
9-1
0-0 |
ฮัวการ์ (ยู 19) | -2.5 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 02:00 | 1 Onze Createurs |
0-3
0-1 |
สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 2 | +0 ▲+0.25 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 02:25 | 3 เซาเปาลู เอพี (เยาวชน) |
2-1
1-1 |
Independente EC U20 2 1 | +0.75 | |
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 03:00 | 1 [3]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) |
1-2
0-0 |
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)[1] 3 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 03:00 | 2 [5]ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) |
2-3
0-1 |
เบรย์ดาบลิค (ญ)[2] 2 | +2 ▲+2.25 ▼+2 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 03:00 | เลคเนียร์ เคบี(ยู19) |
3-2
3-1 |
Selfordshack U19 | -2 ▲-2.25 ▼-2 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 3 RB Keflavik |
3-1
0-1 |
เบอเซอกิร์ 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 03:00 | 2 Hond Midasar |
1-2
1-1 |
Reynir Hellissandur 2 | +0 | |
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ) | |||||
FT 03:30 | 2 [103]ตรินิแดดและโตเบโก(N) |
1-1
1-1 |
เฟรนช์ เกียนา 3 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 03:30 | [8]เวเร ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด[3] | - | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 2 [18]ปอนเต เปรตา |
0-0
0-0 |
อาไว เอฟซี เอสซี[11] 4 | +0 | |
FT 05:00 | 4 [13]ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
0-0
0-0 |
กอริติบ้า พีอาร์[2] 1 | -0.25 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:30 | 2 [11]ซานโตส |
2-1
1-1 |
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[2] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 05:45 | 2 เฟรดเดอริก |
2-0
1-0 |
จูเนียร์โลนสตาร์ 1 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ) | |||||
FT 06:00 | 1 [83]เฮติ(N) |
4-1
3-0 |
เบอร์มิวดา[168] 3 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | 2 ชาร์ลอ อีเกิลส์ |
1-2
1-1 |
East Atlanta 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:00 | คลีฟแลนด์ แอมบาสเดอร์ (ญ) |
5-1
3-0 |
Pittsburgh Hotspur FC (W) | -1.25 ▲-1.5 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |