ราคาบอล.cc









ผลบอล 8 กรกฎาคม 2564ผลบอล 7 กรกฎาคม 2564ผลบอล 6 กรกฎาคม 2564ผลบอล 5 กรกฎาคม 2564ผลบอล 4 กรกฎาคม 2564ผลบอล 3 กรกฎาคม 2564ผลบอล 2 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 6 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 06:30 เอเอสซี ซาน ดิเอโก
โกลเด้น สเตท โฟซ -
FT 06:30 1 1 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด 2-0
1-0
Northern Virginia FC 1 2 -1.25
-0.75
FT 06:30 2 นิวยอร์ก เรดบูลส์(ยู 23) 2-0
1-0
แมนแฮตตัน เอสซี 3 +0
FT 07:00 1 1 เท็กซัส ยูไนเต็ด 1-1
0-1
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี 3 +0
+0.25
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:10 3 RKSV Centro Dominguito 2-3
1-0
เอสวีวิคตอรี่บอยส์ 2 -0.75

+0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:40 1 Bat Country FC (w) 0-4
0-1
Williamson County FC (W) +1
New Zealand Cup (New Zealand Cup)
Pend 14:30 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด
เอฟซี ทเว้นตี้ 11 -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 [ROM D2-3]ดาเชีย มิโอวินี่ 3-2
0-1
CSS Islla Te Nagh[ROM D2-18] -
FT 15:15 [CZE D1-7]ปาร์ดูบีตเซ 3-1
2-0
วิคตอเรีย ซิซคอฟ[CZE D2-4] -0.75
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
15:45 [9]กูชิง เอฟเค
เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส[6] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 3 [BEL D1-14]คอร์ไทรจ์ 0-1
0-1
วาล็องเซียนส์[FRA D2-11] 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 16:00 [POL D1-4]อาร์ก้า กดิเนีย 5-1
3-0
โอลิมเปีย ไอบรองก์[POL D2-16] 1 -1.25

-2.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 2 Tamborine Mountain Eagles 0-5
0-1
Pacific Pines Green 2 +3
FT 16:00 3 Robina City Blue 1-5
0-3
ปาล์ม บีช +3.5
+3.75
+3.5
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 16:00 1 Paro Rinpung FC 0-7
0-3
ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด 1 +2.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 1 [1]เพนินซูล่า เพาเวอร์ 4-0
4-0
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[12] 2 -3.25
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:30 3 [AUS BPLD1-5]Ripley Valley FC 2-1
1-1
เดอะ เลค[AUS BPL-3] 1 2 +0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:30 Brisbane City (W) 4-4
1-1
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 5 +1
+0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:30 2 บริสแบน วูลฟ์ 0-3
0-1
โรชเดล โรเวอร์ +2.5
+2.25
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 16:30 1 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 0-1
0-0
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 2 +2.25
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup)
FT 16:30 เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง 2-3
0-1
Broadbeach United SC (w) +2.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:45 2 [AUS VPL-1]อาวอนดาเล่ เอฟซี(N) 4-1
2-0
พาสโค วอลล์ เอสซี[Aus VD1-1] 1 -1.5
FT 16:45 1 [AUS VPL-2]โอคไลจ์ แคนนอนส์ 0-0
0-0
เซ้าท์ เมลเบิร์น[AUS VPL-8] 3 -1
-0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:50 1 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 4-1
2-0
เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) -1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 [POL PR-11]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก(N) 1-4
1-2
ราดอมเมียร์ก ราดอม[POL D1-1] -0.25
-0.5
-0.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 17:00 1 [JPN D1-12]เซเรโซ โอซาก้า(N) 5-0
1-0
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[CHA CSLA-4] 2 -1.75

-2.75
-2
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
Postp 17:00 [VIE D1-7]ฮานอย ทีแอนด์ที
บาหลี ยูไนเต็ด[IDN ISL-2] -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 17:00 [12]เอฟเค ทราไก 2 2-1
2-1
FK Kauno Zalgiris II[14] 1 -1.25
-1
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
17:00 อุเทนิส อุเทน่า
Niesky -0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 17:15 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 3-4
1-3
เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 2 +0.5
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 [ENG L1-11]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-0
0-0
ฮิเบอร์เนี่ยน[SCO PR-3] -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 18:00 1 [5]Babrungas 1-2
1-1
เลียตาว่า โจนาว่า[1] 3 +1.25
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 18:00 3 สะเวย์ เรียง เอฟซี 1-2
1-1
Angkor tiger FC 4 -1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [BEL D2-1]แซงต์ กิลลุส(N) 6-2
5-2
KMSK Deinze[BEL D2-5] -1
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 19:00 2 [13]Suduva Marijampole II 1-2
0-1
ซิอัวลิอาย[2] 1 +2.5
+2.75
FT 19:00 1 [4]Kazlu Ruda FK Silas 3-2
2-1
FK Minija[11] 1 -0.75
-1
south africa confederations cup (south africa confederations cup)
FT 19:00 3 [154]ซวาซิแลนด์(N) 3-1
1-1
เลโซโท[146] 1 1 +0
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 19:30 [3]เยอร์การ์เด้น (ยู 21) 0-0
0-0
โอเรโบร (ยู 21)[5] -1.25
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
Pend 19:30 มหาวิทยาลัยมซูซุ
Moyale Barracks +0
Malawi Challenge Cup (Malawi Challenge Cup)
FT 19:30 2 Mighty Tigers 3-0
2-0
Kasungu Police FC -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [RUS D2U-12]เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์
เชลยาบินสค์[RUS D2U-3] -
FT 20:00 [HOL D1-4]วิเทสส์ อาร์นเฮม 0-5
0-1
นอร์ดเจลแลนด์[DEN SASL-6] -
FT 20:00 [RUS PR-14]อาร์เซน่อล ตูล่า(N) 1-4
0-0
สปาร์ตาปราก[CZE D1-2] 1 +1
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 20:00 [SWE U21ASS-3]วาลเบิร์ก (ยู 21) 0-3
0-1
Norrby IF(U21)[C-6] -1.5
-1.25
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 20:00 1 1 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 3-2
0-0
Cerrito Reserves 1 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 [AUT D2-3]เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต(N) 1-2
0-0
ทีเอสวี 1860 มิวนิค[GER D3-4] -0.25
+0
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
Postp 20:35 [MAS SL-2]ตรังกานู
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี[SIN D1-6] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 [GER D1-4]โวล์ฟสบวร์ก(N) 2-1
0-0
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[GER D2-8] -1.5
-1
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 21:00 2 [THA PR-3]การท่าเรือ เอฟซี(N) 1-1
1-1
คิดชี[HK PR-1] 2 -0.25
-0.5
-0.25
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:00 [15]Cuando Cubango 0-0
0-0
Recreativo Libolo[11] -
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
FT 21:00 1 Pohja-Tallinna JK Volta U19 0-8
0-4
JK Nomme United U19 +2
21:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19)
FA Kalev Tartu U19 -0.25
-0.75
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 21:10 3 1 Real Potosi Reserves 0-1
0-0
Club Aurora Reserves 1 2 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 2 [SUI Sl-2]บาเซิ่ล(N) 1-0
1-0
กราสฮ็อปเปอร์[SUI D1-1] 1 -1
-0.75
-1
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 21:30 [16]แมชชีน ซาซี่ 3-0
2-0
เมส ราฟซานจาน[11] 1 +0.5
+0.75
+0.5
FT 21:45 2 [3]เอสเตกฮลัล 2-1
0-0
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[5] 3 -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 [BEL D1-2]รอแยล อันท์เวิร์พ(N) 0-2
0-0
เออีเค เอเธนส์[GRE D1-3] -0.5
FT 22:00 3 [MKD D1-10]เรโนวา 2-1
2-1
Gjilani[Kos L-4] 1 +0.75
FT 22:00 1 [ROM D1-11]กาซ เมตาน เมดิอัส 2-1
2-1
ราปิด บูคาเรสต์[ROM D2-4] +0
+0.25
FT 22:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์(N) 0-2
0-1
เลเชีย กอเดนซ์ +2
Cancel 22:00 [CZE D1-3]เบามิต ยาโบลเนค
ปาร์ดูบีตเซ[CZE D1-7] -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:00 2 [9]FK Neptunas Klaipeda 3-4
0-2
FK Panevezys-2[8] 1 3 -0.5
+0
arab cup u20 (arab cup u20)
FT 22:00 1 ซาอุดีอาระเบีย (ยู20)(N) 2-1
1-0
แอลจีเรีย (ยู20) 4 +0
south africa confederations cup (south africa confederations cup)
FT 22:00 1 [75]แอฟริกาใต้ 1-0
0-0
บอตสวานา[150] 1 -1
-1.25
-1
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
FT 22:00 3 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 0-4
0-1
JK Viljandi Tulevik U19 1 +1.75
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
Pend 22:00 FK Viltis Vilnius
FM Klaipedos -1.25
Ghana FA Cup (Ghana FA Cup)
FT 22:10 2 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 2-1
2-0
Asokwa Deportivo 2 -1.5
-1.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 22:20 1 [8]เพย์กัน 1-1
1-1
เซปาฮัน[2] +0.75
+1
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 [BUL D1-5]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 1-1
1-1
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ[UKR D1-12] -
FT 22:30 [GER D2-18]ไฮน์เดนเฮลม์(N) 4-2
1-1
เอสวี รีด[AUT D1-11] -0.5
-0.75
-0.5
FT 22:30 2 โบเตฟ วราตซา 0-2
0-2
เบโร่ สตารา ซากอร่า 1 +0.75
Postp 22:30 [CZE CFLM-6]ฟรีเดค-มิสตัค
ทริเน็ค[CZE D2-9] -
Postp 22:30 [FRA D1-19]นีมส์
โรเดซ อเวรอน[FRA D2-15] -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 [B-12]อิลเวส แทมเปเร่ 2 2-4
0-3
ฮอนก้า อคาเทเมีย[B-9] +0
-0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:30 Al Mahalla 0-3
0-1
Abu Salim -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 5 Union Plaani 3-2
2-0
ริ ปา 5 -0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 22:45 4 มอลตาเอฟซี 3-2
3-1
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 2 +1
+1.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 22:50 2 [7]กอล โกฮาร์ เอฟซี 2-1
1-0
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี[4] 1 -0.5
-0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 22:50 3 มอนส์คัลปีเอสซี 1-1
0-1
เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1 -0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 ควิก 20 1-1
0-1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม -
FT 22:59 1 เอสโซลโนกิ เอฟซี 2-3
1-2
เคเอฟซี โคมาร์โน 1 -0.5
+0
22:59 [HOL D1-1]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
ควิก 20 -
FT 22:59 [FRA D1-20]ดิฌง(N) 1-1
1-0
เกรอน็อบล์[FRA D2-4] 1 -0.25
+0
FT 22:59 [ROM D1-6]โบโตซานี่(N) 0-1
0-1
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น[GER D2-17] +0
FT 22:59 [FRA D2-3]ตูลูส 0-2
0-2
ปัว เอฟซี[FRA D2-14] -
FT 22:59 [FRA D2-16]ยูเอสแอล ดันเคอร์ 2-0
2-0
บิวแวร์ส[FRA D4B-7] -
FT 22:59 [POR D2-2]วิเซล่า(N) 3-4
2-3
สปอร์ติ้ง บราก้า[POR D1-4] +1
FT 22:59 1 [SLO D1-5]ASK Bravo Publikum(N) 1-1
1-1
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[HUN D1-6] +0.5
+0.25
FT 22:59 1 [SUI Sl-1]ยัง บอยส์(N) 0-1
0-1
เรนดอร์ฟ อัลทัช[AUT D1-10] 2 -1.75
-2
FT 22:59 ดันดี 3-0
1-0
เลย์ตัน โอเรียนท์ 1 -1
-1.25
-0.75
FT 22:59 เอฟเอสวี ฮอลลินบัก 1-10
0-4
สตุ๊ตการ์ต -
FT 22:59 [POL PR-10]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่(N) 3-4
1-2
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี[CYP D1-1] +0.25
+0
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 22:59 2 [HUN D1-1]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 3-0
0-0
พริสตีนา[Kos L-1] 5 -2.25
-2.5
-2.25
FT 22:59 2 [FIN D1-1]เอชเจเค เฮลซิงกิ 3-1
3-1
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[MNE D1-1] 3 -1
-1.5
FT 22:59 [EST D1-2]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2-0
0-0
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า[MAL D1-2] 1 4 -0.5
-1
-0.75
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 22:59 [9]ปาดิสเด เอฟซี 1-0
1-0
นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี[12] -0.5
-0.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 22:59 3 [5]ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 0-0
0-0
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก[2] 1 +0.5
+0
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:59 4 [6]Atomsfera Mazeikiai 1-3
0-3
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija[10] 1 -1.25
-1
-1.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 22:59 [12]อาร์บิล 1-1
0-1
อัล ฮานลาบา[13] -
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 22:59 4 1 [7]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 1-2
1-0
คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี[6] 1 -1
-1.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
Pend 22:59 KS Sosnica Gliwice U19
LKS Piast Ozarowice U19 +0.5
+1
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 2-1
1-0
Idrottsklubben Myran 2 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
23:30 FCM Traiskirchen
FC Mauerwerk -
FT 23:30 เฮชเอสซี 21 ไบรน์ 0-2
0-2
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด -
FT 23:30 ยูเนี่ยน เซนต์ โพลเท่น 0-6
0-3
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ -
23:30 [HOL D1-10]เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
เฮชเอสซี 21 ไบรน์ -
FT 23:30 [AUS D3WV-6]FC Wolfurt 5-1
0-0
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913[AUT D2-7] -
FT 23:30 [FRA D2-18]ชามัวร์ นิออร์ท(N) 1-0
1-0
อูแอส กงการ์กโน่[FRA D3-5] -0.5
FT 23:30 1 [AUS D3E-4]Traiskirchen 2-0
1-0
Karabakh Vienna[AUS D3E-10] -1
-0.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 23:30 4 [10]ซาแนท นาฟ 1-1
1-1
นาซซาจี้ มาซานดาราน[13] 1 -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:30 3 1 เอฟซีเอสพู 0-1
0-1
โปซีท +0
+0.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:30 3 1 Immigration FC 2-1
2-0
Jarra West FC 1 3 +0
FT 23:30 2 Samger FC 0-0
0-0
Kiang West FC 2 -0.5
FT 23:30 2 SK East BI 1-1
1-1
Red Hawks FC 1 +0.5
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 23:40 3 [6]ฟูแลด ครูเซสตัน 0-0
0-0
เพอร์เซโปลิส[1] 2 +0.5
+0.75
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:45 ฮาเวลเซ่ 4-0
3-0
SV Ramlingen Ehlershausen -

ผลฟุตบอลวัน 7 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
FT 00:00 SGK Heidelberg-Kirchheim 1-4
0-4
เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 -
FT 00:00 [FRA D2-8]น็องซี่ 1-1
1-0
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03[LUX D1-6] -0.75
FT 00:00 [CRO D2-7]เอ็นเค โอปาติยา 0-0
0-0
เอฟเค อิสทรา +1
00:00 เอสวี วิลดอน
ซานตาอานา[AUS D3C-2] -
FT 00:00 FC Porza 0-8
0-2
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ -
FT 00:00 NK Rogaska 3-3
1-1
เอ็นเค บริซิเซ่[SLO D2CR-3] -
FT 00:00 UFV Thalgau 1-2
0-2
เอสวี โกรดิก[AUS D3WS-5] +1.75
+1.25
FT 00:00 St.Polten Amateure 3-3
1-1
ASV Bruck -
FT 00:00 [HOL D2-15]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 3-1
2-1
Brabantia -
FT 00:00 เอสวี วิลดอน 1-2
0-1
เซนต์. อันนา แอม ไอเก้น +1
+1.25
FT 00:00 SV Ruden 0-6
0-5
วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ +1.5
FT 00:00 [POR D1-17]เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-1
0-1
วาร์ซิม[POR D2-15] -0.5
-0.25
-0.5
FT 00:00 เมียร์เซน 3-2
2-1
เอ็มวีวี มาสทริสช์ -
FT 00:00 SV Venray 0-4
0-0
วีวีวี เวนโล -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 00:00 2 [LIT D1-1]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 3-1
2-0
ลินฟีลด์ เอฟซี[NIR D1-1] -0.75
-1.5
-1.25
FT 00:00 3 [ROM D1-2]ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 3-1
2-1
โบแรกซ์ บันจา ลูกา[BOS PL-1] 2 -1.5
-2
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 00:00 1 บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) 1-0
0-0
อัลตินอร์ดู (ยู 19) 2 +0
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 00:00 2 TuS Immendorf 0-0
0-0
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 1 +3.75
+3.5
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 00:00 5 1 เรอัล บามาโก 1-0
0-0
Djoliba +0
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:15 2 [SG-3]เอสโลฟ บีเค 1-3
1-2
เอฟบีเค บอลข่าน[SG-14] 3 -0.75
-1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 SV Donaustauf 3-1
1-0
เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง -
FT 00:30 SV Heinenoord 0-6
0-4
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 1 +3
FT 00:30 3 1 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 0-1
0-0
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ -1
-1.75
-1
Cancel 00:30 ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ
เอเอฟซี ฟิลด์ -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 00:30 3 [LUX D1-1]โฟล่า เอสซ์ 2-2
0-1
เอฟซี ลินคอล์น 3 -1
-1.5
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
POST 01:00 Newton Aycliffe
ดาร์ลิงตัน +1.25
+1.75
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 01:00 3 [MKD D1-1]เอฟเค สเกนดิจา 79(N) 0-1
0-1
เอ็นเค มูรา 05[SLO D1-1] 1 -0.25
+0
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:00 5 [(a)-4]ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 2-1
0-0
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[(a)-7] 5 -0.5
-0.25
-0.5
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 01:00 2 [8]ฟีลเคียร์(ญ) 1-2
0-1
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)[6] 2 -0.5
-0.25
-0.5
FT 01:00 1 [4]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 0-1
0-1
Tindastoll Neisti Womens[10] -1
-1.25
FT 01:00 2 [7]เคฟลาวิค(ญ) 1-2
0-1
ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ)[9] +0
+0.25
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
FT 01:00 [6]ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 1-0
0-0
อาร์เน็ท การ์เดน[10] -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 5 1 Nacao 3-1
1-0
Guarani de Palhoca 1 -0.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 Breidablik Augnablik II U19 0-2
0-0
KR KV U19 +0
FT 01:00 2 Valur KH Hlidarendi U19 1-2
1-1
ไวกิงเกอร์(ยู 19) 3 +1
FT 01:00 3 IR LettirU19 0-2
0-0
Keflavik U19 3 -0.25
FT 01:00 2 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 2-0
0-0
Dahl vickreni Ma GREE U19 4 -1.5
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 01:15 1 [11]แมคฮาร์บ 2-1
0-0
เอ็มซีโอ อุจดา[4] 3 +0
-0.25
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 01:20 4 [1]โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-1
0-0
ลอนดริน่า พีอาร์[3] 4 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 2 Broxburn Athletic 2-1
1-1
อีสต์ สเตอร์ลิง 1 +0
+0.25
FT 01:30 ฟรอเม ทาวน์ 1-4
0-2
บาธ ซิตี้ +0.5
+0.25
FT 01:30 Hebburn Town 1-4
0-2
เกทส์เฮด +2.25
FT 01:30 รันคอร์นทาวน์
วิดเนส -1.25
-0.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 01:30 [3]อัล โชลต้า 1-2
1-0
Al-Hudod[19] -1.5
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 01:30 4 เอฟเค พ๊อดโกริซา 1-0
0-0
เคเอฟ ลาซี 4 -0.5
+0
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:30 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 2-1
2-1
เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) 1 3 -1.5
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:35 Hemsworth Miners Welfare 2-3
1-3
HFC ฮาร์เล็ม -
FT 01:45 [ENG-N PR-5]วิตตัน อัลเบียน 1-3
1-1
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์[ENG Conf-23] -
FT 01:45 สลอค ทาวน์ 1-1
0-1
แบรคเนล์ล ทาวน์ -1.25
-1.5
-1.25
Postp 01:45 นิว มิลส์
แทรฟฟอร์ด +1.5
Pend 01:45 Daisy Hill FC
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ +2
+2.75
FT 01:45 อีสต์บอร์น โบโรห์ 3-2
2-2
เบกซ์ฮิลล์ยูไนเต็ด -2.25
FT 01:45 บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม 2-1
2-1
Cheshunt +0.75
+0.5
FT 01:45 Harborough Town 0-1
0-0
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ +1.5
FT 01:45 1874 นอร์ทวิช 1-2
0-1
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด +1.5
FT 01:45 1 Punjab Utd 2-2
1-0
วีซีดี แอธเลติก +1.5
01:45 นิว มิลส์
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ -
FT 01:45 [ENG RYM-12]เฮอรินจี โบโรห์ 4-1
1-0
รอยสตัน ทาวน์[ENG-S CE-8] +0
FT 01:45 [ENG-S PR-15]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 2-1
2-0
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[ENG L2-9] +0.5
+0.75
+0.25
FT 01:45 [ENG-S PR-12]วอลตัน แคชชวลส์ 0-3
0-1
คราวเลย์ ทาวน์[ENG L2-12] +1.5
+1.75
FT 01:45 [ENG-S CE-15]นูเนียตัน โบโรห์ 1-3
0-0
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[ENG L1-16] +1.5
FT 01:55 Three Bridges 1-0
0-0
ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม +0.5
FT 02:00 Cumbernauld Colts 0-2
0-0
กรีน็อค มอร์ตัน[SCO CH-9] -
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 02:00 2 [7]อิตาลี(N) 1-1
0-0
สเปน[6] 1 +0
-0.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 02:00 Afturelding Hviti U19 9-1
0-0
ฮัวการ์ (ยู 19) -2.5
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 02:00 1 Onze Createurs 0-3
0-1
สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 2 +0
+0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 02:25 3 เซาเปาลู เอพี (เยาวชน) 2-1
1-1
Independente EC U20 2 1 +0.75
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 03:00 2 [5]ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 2-3
0-1
เบรย์ดาบลิค (ญ)[2] 2 +2
+2.25
+2
FT 03:00 1 [3]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 1-2
0-0
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)[1] 3 +1.25
+1
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 03:00 เลคเนียร์ เคบี(ยู19) 3-2
3-1
Selfordshack U19 -2
-2.25
-2
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 2 Hond Midasar 1-2
1-1
Reynir Hellissandur 2 +0
Pend 03:00 isbjorninn
กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ -0.5
FT 03:00 3 RB Keflavik 3-1
0-1
เบอเซอกิร์ 1 -0.75
-0.5
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 03:30 2 [103]ตรินิแดดและโตเบโก(N) 1-1
1-1
เฟรนช์ เกียนา 3 -1.25
-2
-1.75
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
FT 03:30 [8]เวเร ยูไนเต็ด 1-0
0-0
พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด[3] -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 4 [13]ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-0
0-0
กอริติบ้า พีอาร์[2] 1 -0.25
FT 05:00 2 [18]ปอนเต เปรตา 0-0
0-0
อาไว เอฟซี เอสซี[11] 4 +0
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:30 2 [11]ซานโตส 2-1
1-1
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[2] 2 -0.25
+0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 05:45 2 เฟรดเดอริก 2-0
1-0
จูเนียร์โลนสตาร์ 1 3 +0.5
+0.25
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 06:00 1 [83]เฮติ(N) 4-1
3-0
เบอร์มิวดา[168] 3 -1

-2
-1.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 06:00 เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด
โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส -
FT 06:00 2 ชาร์ลอ อีเกิลส์ 1-2
1-1
East Atlanta 1 -0.5
-0.25
-0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:00 คลีฟแลนด์ แอมบาสเดอร์ (ญ) 5-1
3-0
Pittsburgh Hotspur FC (W) -1.25
-1.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน