ราคาบอล.cc









ผลบอล 7 กรกฎาคม 2564ผลบอล 6 กรกฎาคม 2564ผลบอล 5 กรกฎาคม 2564ผลบอล 4 กรกฎาคม 2564ผลบอล 3 กรกฎาคม 2564ผลบอล 2 กรกฎาคม 2564ผลบอล 1 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 5 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:30 3 [20]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-1
0-0
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[12] -0.5
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 06:30 คลับ อเมริกา
ซานโตส ลากูน่า +0
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 07:00 2 [CHI D1-5]โคโล โคโล่ 4-0
1-0
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า[CHI D1-7] 3 -0.75
-1.5
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:00 1 เอสวีคาราเวล 0-1
0-0
ราซิ่ง คลับอรูบา +1.75
+2.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 3 [E-2]โมนาคัส เอสซี 2-2
1-1
คาราคาส เอฟซี[E-1] 4 +0.25
+0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:35 2 [12]เอฟซี ดัลลัส 2-2
1-2
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[13] 4 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:35 [USL D1-5]ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 1-5
0-3
มอนเทอร์เรย์[MEX D1(c)-4] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:35 3 [13]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 3-1
3-1
เรอัล โมนาร์ช[24] 4 -0.75
-0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:05 2 [4]โคโลราโด ราปิดส์ 1-1
0-1
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[1] 2 +0
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:05 2 1 [MEX D1(c)-5]ซานโตส ลากูน่า(N) 0-1
0-1
คลับ อเมริกา[MEX D1(c)-2] 1 +0
FT 08:32 [AUT D2-7]เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913
อดมิรา ดอร์นเบิร์น -
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 09:05 [4]เอฟซี เอดมันตัน 1-1
0-0
ยอร์ก 9 เอฟซี[6] 4 +0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:35 1 [3]แอลเอ กาแลกซี่ 0-2
0-0
แคนซัส วิซาร์ดส์[2] 1 -0.5
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 2-1
0-0
FK Epitsentr Dunayivtsi -
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 15:15 3 Bulleen Lions U21 3-1
2-0
คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) 2 -2.25
-2.75
-2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:25 [UKR D1-9]เอฟซี ลวีฟ 1-2
0-2
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส[UKR D2-14] -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
Postp 16:00 [MAS SL-3]เคดะห์
Lion City Sailors[SIN D1-2] -
korea womens league (korea womens league)
FT 16:00 [3]โซล อเมโซเนส (ญ) 2-1
0-0
ชางยอง (ญ)[8] -
FT 16:00 [2]คยองจู เอฟซี (ญ) 1-2
0-1
ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)[5] -
FT 16:00 [4]ฮวาชอน (ญ) 3-1
0-1
กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)[7] -1.75
FT 16:00 [6]ปูซาน ซังมู (ญ) 1-3
0-2
ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)[1] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 [DEN D1-3]เอสเบิร์ก 5-2
4-2
โฮโบร[DEN D1-8] -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 17:00 1 1 [KOR D1-1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี(N) 2-1
1-0
คายาเอฟซี 2 -4.5
-3.75
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 17:00 อาดัวน่าสตาร์ส 1-0
0-0
Ashanti Gold -0.75
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 17:00 เอฟซี อัสตานา(สำรอง) 6-0
4-0
อัลไต เอฟเค 4 -0.75
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 17:15 2 1 [10]เอฟซี บูลลีนไลออน 1-0
0-0
คิงส์ตัน ซิตี้[3] 1 2 +1.5
+1
+1.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:30 2 1 [8]โซล อี-แลน เอฟซี 0-0
0-0
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[6] 2 -0.25
FT 17:30 2 [2]ชุนนัมดรากอนส์ 0-0
0-0
กยองนัม เอฟซี[7] 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [RUS PR-2]สปาร์ตัก มอสโก(N) 4-2
2-0
เฮชเอ็นเคซิเบนิค[CRO D1-6] 1 -1.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 18:00 [SWE U21AS-7]ฮัคเค่น (ยู 21) 4-2
3-1
จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) -1.5
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 19:00 3 [10]FK Igilik 3-2
0-1
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II[12] 3 -1.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:15 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 2-2
2-1
เวสเทิร์นสติม่า -0.75
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
19:30 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค
FK Alga Bishkek -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [RUS PR-5]รูบิน คาซาน 3-1
0-0
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์[RUS PR-12] 1 -0.5
-0.75
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
Postp 20:35 [VIE D1-13]ไซ่ ง่อน เอฟซี
เปอซิปูร่า จายาปูร่า[IDN ISL-4] -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 21:00 [CHA CSLB-5]ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) 0-3
0-1
แดกู เอฟซี[KOR D1-4] +4.5

+3.25
FT 21:00 2 เซเรส เอฟซี(N) 0-2
0-1
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ +4.5
+5
+4.75
FT 21:00 2 [VIE D1-2]เดอะ คอง(N) 1-3
1-0
บางกอกกล๊าส เอฟซี[THA PR-1] 3 +0.25
+0.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 21:00 [6]อัล-นาฟ 1-4
0-1
อัล กูวา อัล จาวิย่า[1] 1 +0.75
FT 21:00 [13]Al Karkh 4-2
2-1
นาฟิต อัล ยันนูป[10] -
FT 21:00 [8]แบกแดด 2-1
0-1
Al Semawah[20] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 21:00 2 [7]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 0-0
0-0
เอฟซี เชอวาร์เดนิ[5] 1 -0.5
FT 21:00 1 [2]เอฟซี ซิโอนี่ 2-1
0-0
ชักดิดี้[8] 1 -2.25
-2.5
FT 21:00 3 [3]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 1-3
0-1
เมรานี่ ทบิลิซี่[6] 2 -0.5
FT 21:00 [4]Gareji Sagarejo 3-0
2-0
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่[9] 1 -1.5
-1.75
-1.5
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:00 [B-13]โรเซนบอร์ก บี 0-4
0-3
เอฟเคอเรนดัล[B-2] +1.25
+1
+1.5
Cameroon Cup (Cameroon Cup)
FT 21:00 3 Djiko FC de Bandjoun 0-2
0-1
เอเวียน อคาเดมี่ 1 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 [RUS D1-10]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2-2
2-2
FC Tver[RUS D2W-4] -
FT 21:35 [RUS PR-13]เอฟซี อูฟา(N) 1-3
0-0
เซ็บซี่[ROM D1-4] +0
-0.25
FT 22:00 3 1 [BUL D1-2]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-0
0-0
สลาเวีย โซเฟีย[BUL D1-11] 2 -0.75
FT 22:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี 0-1
0-0
ฮอนฟอสส์ บีเค -
FT 22:00 1 [UKR D1-2]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(N) 2-1
1-0
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค[GER D3-13] 1 -2
-1.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 22:00 [17]วาดี้ เดกลาเอสซี(N) 1-1
0-1
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์[8] -0.25
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 [2]นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 3-1
2-0
จิกาวา โกลเด้น สตาร์[16] -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 22:10 1 [14]ซบ อฮัน 1-1
0-0
ไซปา[15] -0.25
-0.5
-0.25
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 1 [7]อิลเวส แทมเปเร่ 1-0
1-0
เอฟซี ฮาก้า[9] 3 -0.5
FT 22:30 1 [12]เอซี โอลู 1-1
0-1
เคทีพี ค็อตก้า[11] 1 -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 [POL PR-14]คราโคเวีย คราคอฟ 2-2
0-1
โลโคโมทีฟ มอสโก[RUS PR-3] -
FT 22:30 [SER D1-1]เซอร์เวน่า ซเวซด้า(N) 3-0
1-0
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ[ROM D1-7] -1
-1.75
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 1 [2]กนิสตัน เฮลซิงกิ 0-0
0-0
ทีพีเอส ตูร์คู[9] 1 +0.25
+0.5
+0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 2 [C-6]อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 3-4
2-4
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์[C-1] 2 +0.5
+1
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [SWE D2-10]เฮลซิงบอร์ก 2-1
2-0
เฮลซิงกอร์[DEN D1-4] -
FT 22:59 [RUS PR-6]ซีเอสเคเอ มอสโก(N) 0-1
0-1
เอฟซี โคเปนเฮเกน[DEN SASL-4] -0.25
+0
-0.5
22:59 [DEN SASL-4]เอฟซี โคเปนเฮเกน
ซีเอสเคเอ มอสโก[RUS PR-6] -
FT 22:59 [ROM D1-12]ซีเอส โวลุนทารี(N) 0-0
0-0
เออีเอล ลิมาสซอล[CYP D1-2] +0.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 22:59 3 [5]เฟรดริกซ์สตรัด 2-1
0-1
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล[6] -0.5
FT 22:59 2 [7]อาซาเน่ ฟุตบอล 0-1
0-0
เอฟเค เจิร์ฟ[3] -0.25
+0
-0.25
FT 22:59 2 [13]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 1-1
1-1
เรนเฮล์ม ไอแอล[15] 3 -0.5
+0
+0.25
FT 22:59 2 [11]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-4
0-1
ฮามคาม[1] 2 +0
-0.25
FT 22:59 [16]ซทจอร์ดาล บริ้ง 2-0
2-0
โกรลุด[8] +0
-0.25
FT 22:59 [9]ซองน์ดาล 1-1
0-0
สตรอมเมน[12] 1 -0.75

-1.75
FT 22:59 1 [10]รัวฟอส 4-1
2-1
ไบรน์[2] 1 -0.5
-0.25
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 22:59 Zenit Tallinn 4-2
3-1
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 -
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 22:59 1 [A-10]วาเลเรนก้า บี 1-1
1-0
ควิด ฮอลเด้น[A-5] 1 +0.5
+0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 22:59 2 อลันยาสปอร์(ยู 19) 0-0
0-0
คาซิมปาซ่า (ยู 19) +0
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 23:05 1 The Strongest Reserves 3-0
1-0
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง) 3 -1.25
-1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 23:10 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) 2-0
0-0
ยูกันดา (ยู 23) -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 23:30 [14]Naft Misan 2-2
2-1
Alsinaat Alkahrabaiya[17] -

ผลฟุตบอลวัน 6 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 00:00 2 [4]คริสเตียนซุนด์ บีเค 3-2
0-1
เอสเค บรานน์[16] 1 -0.5
-0.25
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 00:00 1 [2]เยอร์การ์เด้น 3-0
1-0
โอเรโบร[15] 3 -1.5
-1.75
FT 00:00 2 [10]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0-1
0-0
เอล์ฟส์บอร์ก[6] 3 -0.25
+0
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 1 [10]เอล อิสไมลี่ 1-2
0-0
เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย[5] 1 -0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 00:00 1 [B-7]กิมนาเซีย จูจุย 1-0
1-0
วิลล่า ดาลมิเน[B-17] 1 -0.5
-0.75
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 00:00 2 [B-9]โนท็อดเด้น เอฟเค 1-0
0-0
ออด เกรนแลนด์ 2[B-7] 1 -1
-0.5
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2)
FT 00:00 2 แอฟริกา โพรมอ ฟุต 2-3
0-1
Keur Madior 1 +0.5
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 00:10 1 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 7-1
2-1
เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 1 2 -2.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:15 2 [SLO D2CR-5]ทริงลาฟ คราน 2-3
0-1
แอชดอด เอ็มเอส[ISR D1-3] 2 +1.25
+1.5
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 2 [9]มานน์ 1-0
1-0
อัล อคาบา เอสซี[8] +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 [SCO L1-1]แพททริค ทริสเทล 0-1
0-0
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[SCO PR-1] -
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 01:00 1 [14]ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0-0
0-0
อาเลซุนด์ เอฟเค[4] 1 +0.25
+0.5
+0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:00 2 [(a)-13]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 1-2
0-2
พลาซ่า โคโลเนีย[(a)-3] 3 +0
+0.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 1 [11]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 0-1
0-0
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์[2] 2 +1.25
FT 01:00 1 [10]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 1-1
0-1
ธอร์ อคูเรย์รี่[8] 3 -0.25
+0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:00 4 [A-10]เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 1-1
0-1
กิมนาไซ เมนโดซ่า[A-1] 4 -0.25
+0
FT 01:00 1 [A-8]อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 0-1
0-0
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[A-4] 4 +0
-0.25
FT 01:00 5 [A-16]เทมเปอร์ลีย์ 1-0
1-0
เดปอร์ติโว เรยสตาร์[A-12] 4 -0.25
+0
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 01:00 2 [PR-11]Yupanqui 0-1
0-1
Puerto Nuevo[PR-1] 1 +0.5
+0.75
FT 01:00 1 [PR-7]Centro Espanol 1-2
0-1
เดปอร์ติโบ มูนิซ[PR-2] -0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 1 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี 0-1
0-1
แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 3 +1
+0.75
+1
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 01:00 2 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 0-2
0-0
วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 1 -0.25
+0
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 01:00 1 ทูปิ เอ็มจี (ยู 20) 0-5
0-3
โคอิมบรา อีซี (ยู 20) 2 +0.75
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 2 Artsul RJ 1-0
1-0
ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 4 -0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:10 [A-14]เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 2-1
0-0
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า[A-3] +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 1 Deportivo Maipu Mendoza 0-1
0-0
CD Rivadavia 2 -0.75
FT 01:30 [SCO PR-7]ลิฟวิงสตัน 4-0
2-0
อาร์บรอท[SCO CH-7] -
FT 01:30 [ENG-N PR-8]มัตล็อค ทาวน์ 0-0
0-0
Wirksworth Ivanhoe -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 01:30 [2]อัล ซอลรา 2-0
1-0
อัล นาจาฟ[4] -
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 01:30 2 Andes Talleres 3-0
0-0
Argentino Mendoza 1 4 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:40 Chadderton FC 2-6
0-4
มอสลีย์เอเอฟซี +1.5
+1.75
FT 01:45 เกรย์ส แอธเลติก 2-3
2-2
Cray Valley Paper Mills -0.25
+0
+0.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 01:45 [6]Sportivo Ameliano 1-0
1-0
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[3] -0.25
+0
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 01:45 1 ลินฟิลด์(ญ) 2-5
0-3
คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) 2 +1.5
+1.75
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
02:00 [1]ซามาเล็ค
กาเซล เอล มาฮาลาห์[13] -1.25
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 02:00 3 [CHI D1-1]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 3-0
2-0
ซีดี เมกาเลนซ์[CHI D2-10] 5 -1
-1.5
FT 02:00 4 [CHI D1-15]ฮัวชิปาโต้ 2-0
1-0
ดิปอรเต่ส เตมูโก[CHI D2-3] 1 6 -0.25
brazil youth (brazil youth)
FT 02:00 2 พัลไมรัส (เยาวชน) 2-1
2-1
ซานโตส(เยาวชน) 1 -0.75
-1.25
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
Pend 02:00 Oratorio AP (Youth)
Santos AP U20 -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 02:00 3 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 2-3
0-0
คาล์เด้นเซเอ็มจี 5 +0.5
+0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 02:00 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 3-1
2-1
กัซเทป (ยู 19) 1 -0.75
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 02:10 1 Estudiantes de Medellin 0-0
0-0
Ferrovalvulas FC 1 +0
-0.25
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 02:15 2 [4]เคเอ อคูเรย์รี่ 1-2
1-2
เคอาร์ เรย์ยาวิค[5] 1 6 +0.25
+0
FT 02:15 3 [3]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 1-0
0-0
อัคราเนส[12] 3 -0.75

-2
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 02:15 [3]กรินดาวิค 3-3
1-1
ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง[7] -0.75
-1.25
-1
FT 02:15 2 [1]เฟรม เรย์จาวิค 4-3
2-2
กอเดรนเกอร์[4] 1 2 -1
-0.75
-1
FT 02:15 2 [9]กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 3-2
2-0
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[12] 5 -1.5
-2.25
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 02:15 5 [4]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 2-3
1-0
คาริ อัคราเนส[12] 3 -2
-1.75
-2
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:15 2 เซนต์ แพทริค ไซ 0-2
0-1
พอร์ตมาน็อค 1 -0.25
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 Smari 2020 0-3
0-1
ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 2 +1.75
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
FT 03:30 [5]ฮาร์เบอร์วิว 1-1
0-1
คาวาเลียร์ เอฟซี[4] -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 03:45 3 1 [(a)-9]CS Cerrito 0-1
0-1
ซีเอ เรนติสตัส[(a)-12] 1 -0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 04:00 3 [B-6]อิทัวโน่ เอสพี 1-0
0-0
ฟิกูเรนเซ่[B-7] 4 -0.25
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 04:05 [1]สหรัฐอเมริกา(ญ) 4-0
4-0
เม็กซิโก (ญ)[28] 1 -3.75
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 04:15 1 Total Soccer FC 1-1
1-0
Sol de Oriente 1 -0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 05:00 โทแบคโค โร้ด 2-1
1-0
Tri Cities FC -
FT 05:00 ซีราคิวส์ 0-2
0-0
โรเชสเตอร์ ลิเวอดอส -
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา)
FT 06:00 1 [3]บราซิล 1-0
1-0
เปรู[27] 2 -1.5
-2
-1.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 06:00 2 1 CA Carlos Renaux 3-3
1-2
Atletico Catarinense 1 5 -0.5
-0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน