ราคาบอล.cc









ผลบอล 5 กรกฎาคม 2564ผลบอล 4 กรกฎาคม 2564ผลบอล 3 กรกฎาคม 2564ผลบอล 2 กรกฎาคม 2564ผลบอล 1 กรกฎาคม 2564ผลบอล 30 มิถุนายน 2564ผลบอล 29 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 3 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:15 2 [C-7]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล(N) 1-0
0-0
อารากัว เอฟซี[C-6] 1 4 -0.25
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 06:15 3 Universitario De Tarija 2-2
1-1
Real Tarija 2 -0.5
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 06:21 South Hobart C 5-0
4-0
South East United FC Reserves -4.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 6 [27]นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 1-1
1-1
ไมอามี่เอฟซี[16] 1 +0.25
+0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 1 Peachtree City 2-0
0-0
Southern Soccer Academy Kings +0
FT 06:30 1 แอชวิลล์ซิตี้ เอสซี 0-3
0-2
เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี +1
FT 06:30 3 Pensacola City FC 4-2
1-0
นิว ออร์ลีนส์ เจสเตอร์ 1 +0.25
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 06:30 1 แคสเมียร์ เทคนิค 0-1
0-0
เนลสัน ซูเบริบส์ 4 -2.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 06:30 Tampa Bay Utd Women
ฟลอริดา ครัช (ญ) -
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:35 [4]วอชิงตัน สพิริท (ญ) 0-1
0-1
ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)[8] -0.5
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:40 1 [1]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1-0
0-0
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่[22] 3 -1
-0.75
-1
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา)
FT 07:00 1 1 [3]บราซิล 1-0
0-0
ชิลี[19] 3 -1
-1.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 2 [25]สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 2-4
1-1
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[5] 1 +0.75
+1.25
+1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 07:00 2 [168]เบอร์มิวดา(N) 8-1
4-1
บาร์เบโดส[162] 3 -0.25
-0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 2 เท็กซัส ยูไนเต็ด 1-0
0-0
Little Rock Street 1 +0
+0.25
FT 07:00 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 4-0
2-0
เอซี คอนเนคติคัท 1 -2.75
-2.25
-2.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:00 เซาท์สตาร์ เอฟซี (ญ) 1-2
0-1
ดัลลัส (ญ) 1 -0.25
FT 07:00 Houlston Arthur football (w) 8-1
4-0
Lonestar SC (w) 1 -0.75
FT 07:00 มิลวอกีทอร์เรนต์(ญ) 2-1
0-0
ชิคาโก ซิตี้ เอสซี (ญ) -0.25
FT 07:15 CTX Hornets (W) 0-2
0-1
Texas Lone Star Republic FC (W) +6.5
+7
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:30 1 [17]โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0-0
0-0
ทัลซ่า รัฟเนค[10] 2 +0
New Zealand NRFL Premier Division Women (New Zealand NRFL Premier Division Women)
FT 07:30 Universities AFC (w) 4-0
1-0
Waimakariri United (w) +0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:40 2 1 Irving City FC 2-3
2-1
Denton Diablos FC 2 +0.75
+1
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:40 Bat Country FC (w) 0-4
0-1
San Antonio Athenians SC (w) +2.75
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 08:00 1 CS Herediano (W) 4-1
2-0
AD Coronado Women 2 -3
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 08:00 1 West Canberra Wanderers FC U23 2-1
1-0
Tuggeranong United U23 1 +1.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:00 2 Real Kakamora 0-1
0-1
Marist FC Honiara 1 +0
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 08:30 3 [6]ฮูสตัน แดช (ญ) 2-0
0-0
ซีแอตเติล เรน (ญ)[9] 1 -0.25
+0
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 08:45 1 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 7-0
1-0
เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี -3.5
-4.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 09:00 Olympia Warriors FC (W) 2-0
1-0
Devonport City (w) 3 -1.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:00 1 นานี เลียน 2-4
1-2
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู 23 2 +1.25
+1
+1.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 09:00 1 เอฟซี ทูซอน(ญ) 3-0
1-0
ฟินิกซ์ เดล โซล(ญ) 1 -1.25
FT 09:00 2 โกลเด้นสเตทวิลล์(ญ) 1-3
1-1
Los Angeles Surf (w) 1 -0.25
Japan Regional League (Japan Regional League)
Pend 09:00 Esperanza SC(N)
Criacao Shinjuku +0
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 09:05 1 Arizona (w) 2-1
1-1
Atomic City FC (W) -1
คอนแคแคฟโกลด์คัพ (คอนแคแคฟโกลด์คัพ)
FT 09:15 2 [103]ตรินิแดดและโตเบโก(N) 6-1
3-0
มอนต์เซอร์รัต[180] 2 -1.25
-1
-1.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 09:15 1 [2]อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 4-0
4-0
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[3] -0.25
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 09:20 1 [5]สกาย บลู เอฟซี (ญ) 1-1
1-0
Kansas City NWSL (W)[10] -0.75
-0.5
-0.75
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 09:30 3 1 Belconnen United U23 3-0
2-0
Canberra Croatia FC U23 2 -1.25
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 09:30 Valentine Phoenix Reserves 1-4
0-3
Adamstown Rosebud Reserves 1 +1.25
FT 09:30 1 Weston Workers Reserves 2-3
0-1
Broadmeadow Magic Reserves 1 3 +0.5
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 09:45 1 Ferrymead Bays 2-2
0-1
Halswell United 2 -2.5
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
Pend 09:45 Canberra Olympic U23
Cooma Tigers U23 -6
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 09:55 1 Werribee City U21 4-0
1-0
นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) 1 -1
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
FT 10:00 1 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 3-1
1-1
West Coast Rangers 1 -1.5
FT 10:00 1 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 1-0
0-0
เบย์โอลิมปิก -0.75
-1
FT 10:00 3 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 2-2
1-1
เมลวิลล์ ยูไนเต็ด -0.25
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 10:00 1 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 2-3
1-1
เวสเทิร์น ซูเบอร์ +0
FT 10:00 1 Petone FC 0-1
0-0
เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 1 +0.75
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 10:00 3 Moreland City U21 1-1
1-1
บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) 3 -0.75
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
FT 10:10 3 North Shore United 4-4
2-4
เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี 2 -0.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 10:10 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 5-0
2-0
แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) 1 -1.5
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 10:10 Launceston United Women 2-0
0-0
Taroona (w) 1 -2.75
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 10:10 นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) 2-0
1-0
Manningham Utd Blues U20 -1.5

-0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 10:15 1 1 [3]วอลเดน เวสทอน 5-1
1-1
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด[8] 4 -0.75
-0.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
Postp 10:15 ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง)
อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) -
FT 10:15 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 0-1
0-0
เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 2 -
Postp 10:15 Eastern United Reserves
Adelaide Cobras Reserves -
FT 10:15 3 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 1-3
0-1
เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 1 +0.25
FT 10:20 3 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 2-1
0-1
แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 2 -0.5
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 10:35 3 Moreland City U20 1-1
1-1
บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) 3 -1
-1.25
-0.75
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 10:45 4 เวลลิงตัน โอลิมปิก 3-1
2-1
โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 3 -0.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 10:55 Sturt Lions Reserves
เซาท์แอดิเลด(สำรอง) -1
-0.5
FT 10:55 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง)
นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) -0.5
-0.25
FT 10:55 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง)
ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) -0.25
+0
-0.5
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [4]FC Tiamo Hirakata 1-1
0-1
โอซาก้า เอฟซี[6] 1 -0.25
FT 11:00 2 [5]วาสป้า โออิตะ 1-1
1-0
บิวาโกะ ชิงะ[10] 1 -0.75
-1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 11:00 2 [3]โฮบาร์ต ใต้ 1-1
0-1
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี[1] +0.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 11:00 Peace Does Machida Futsal 1-3
1-1
Shriker osaka Futsal -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 11:15 2 2 [5]โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 0-3
0-3
เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์[2] 3 +1.5
Australia Brisbane Capital League 2 (Australia Brisbane Capital League 2)
FT 11:15 2 Weston Molonglo FC 1-4
1-1
OConnor Knights 1 +2.5
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 11:15 3 บีช ซิตี้ 0-0
0-0
Glenorchy Knights Reserves 3 -0.75
FT 11:15 5 2 ทารูนา 2-4
1-1
ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 1 +0
FT 11:15 1 นอร์เทิร์น วานเดอริง 2-2
2-0
เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) +2
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 11:30 [6]สึกูบะ เอฟซี(ญ) 1-3
1-2
มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ)[3] +1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 12:00 2 [1]อาวอนดาเล่ เอฟซี 3-1
0-1
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[3] 2 -0.5
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 12:00 1 [5]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 4-2
2-1
อัลโตน่า เมจิค (ยู 20)[12] 2 -1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:00 2 [6]เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 0-4
0-2
แคนเบอร์รา เอฟซี[1] 2 +1.25
+1
FT 12:00 3 [5]แคนเบอรา โอลิมปิก 1-2
0-1
คูม่า ไทเกอร์[2] 1 +0.5
+0.75
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 12:00 1 [8]มอร์แลนด์ ซิตี้ 1-2
1-1
บรันสวิก ซิตี้[3] 3 +0
FT 12:00 1 [12]เวอริบี ซิตี้ เอสซี 0-2
0-1
นอร์ท จีลอง วาริเออร์[9] 1 +0.25
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
Postp 12:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)
บัลแคทต้า(ยู20) -
FT 12:00 ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 2-0
0-0
อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) -1.75
FT 12:00 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 2-2
0-0
เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) -0.5
Postp 12:00 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20)
อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) -
FT 12:00 เปเรซ(ยู20) 3-2
0-0
ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) -0.5
Postp 12:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20)
Gwelup Croatia U20 -
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 12:00 2 1 ลอนเซสตันยูไนเต็ด 1-2
0-0
ซัมเมอร์เซต 2 +1
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 12:00 4 Western United FC NPL 2-1
1-0
ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 2 -1.5
Pend 12:00 North Sunshine Eagles
Melbourne City NPL +0.5
FT 12:00 2 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 4-0
1-0
สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 1 -1.25
FT 12:00 1 Doveton 3-2
0-1
Ballarat Red Devils 4 -3.5
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 12:00 2 Goulburn Valley Suns U21 2-4
0-2
พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) 5 +0.75
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1)
FT 12:00 2 มาลเวิร์นซิตี้ 1-2
0-0
28150 -0.75
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 12:00 2 Monaro Panthers U23 1-0
1-0
Gungahlin Utd U23 2 -3
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 12:10 2 [6]นอร์ธโคท์ซิตี้ 3-1
2-0
แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์[11] 1 -0.75
12:15 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์
นอร์ธโคท์ซิตี้ -
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 12:15 4 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 1-1
1-0
จีลอง เอสซี 1 +0
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:25 3 1 Henderson Eels FC 0-1
0-0
ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 3 -0.25
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
FT 12:30 [1]เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 7-0
1-0
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ)[5] 1 2 -2
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 12:30 1 [12]อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 1-2
1-0
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี[5] 1 +1
FT 12:30 2 [9]อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 1-3
0-1
เมโทรสตาร์ เอสซี[3] 3 +0.5
FT 12:30 [7]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 3-2
1-1
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[6] -0.25
FT 12:30 2 [8]สเติร์ทไลอ้อนส์ 3-1
3-0
แอดิเลด แพนเทอร์[4] 2 -0.25
FT 12:30 4 [1]อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1-1
1-0
โครย์ดอน คิงส์[11] 1 -0.75
-1
south australian premier league (south australian premier league)
FT 12:30 1 [5]พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 2-2
1-0
เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า[3] 1 +0.25
Postp 12:30 [11]Eastern United
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี[12] -0.25
+0
-0.25
FT 12:30 1 [1]ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 2-0
1-0
อดิไลเด้วิคตอรี่[6] 4 -1.25
FT 12:30 1 [10]เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1-1
0-1
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท[4] +1
+0.5
FT 12:30 1 [7]เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 1-1
0-0
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี[9] 2 -0.5
FT 12:30 1 [2]มอดบูรี่ เจ็ท 4-0
2-0
แอดิเลด ฮิลล์[8] 1 1 -1.25
-1.5
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
Postp 12:30 Cooks Hill United
เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 13:00 [12]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 0-1
0-0
ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)[1] +2
FT 13:00 [5]โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1-1
1-0
เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)[4] +0
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:00 1 [3]โซนี่ เซนได 0-2
0-0
Ban Di Tesi Iwaki[1] +0
FT 13:00 [12]มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1-0
0-0
ฮอนด้า เอฟซี[2] -
FT 13:00 [15]ฮอนด้า ล็อค เอสซี 2-1
0-0
โยโกกาว่า มูซาชิโน[16] -
FT 13:00 1 [11]เวียร์เทียน คูวานะ 2-1
2-0
รัน เมล อาโอโมริ[7] 1 +0
FT 13:00 [9]โคชิ ยูไนเต็ด 1-4
1-2
เอฟซี คาริยา[17] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
13:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส
โกลด์ โคสต์ ไนท์ -
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 13:15 2 Kingborough Lions Reserves 0-1
0-0
Clarence Zebras Reserves 1 -0.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 13:20 1 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 0-2
0-0
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 1 +1.5
+1
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 13:25 1 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 4-1
3-1
ลอนเซสตันซิตี้ บี 3 -0.25
FT 13:30 2 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 2-2
1-1
มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 2 +3.5
FT 13:30 1 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 2-4
1-1
Newtown Eagles +0.5
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women)
FT 13:50 2 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 3-1
3-1
เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) 2 -0.25
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 14:00 2 2 [3]ซอเรนโต้ เอฟซี 1-2
0-1
อาร์มาเดล เอสซี[8] 1 -0.5
FT 14:00 1 [2]เพิร์ธ เอสซี 1-0
1-0
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า[1] 3 +0.25
+0
Postp 14:00 [4]อีซียู โยนดาลูบ
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด[5] -0.5
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 14:00 1 [10]แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 4-2
2-2
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)[1] +1.75
+1.5
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 14:00 [14]นารา คลับ 3-0
0-0
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[13] 1 2 +0
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 14:00 1 [12]มาบาริ เอฟซี 1-2
1-1
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[9] 2 +0
+0.25
+0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
14:00 [11]อิปสวิช ซิตี้
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด[1] -
14:00 [8]นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด
เอซี คาริน่า[9] -
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
Postp 14:00 [4]Taipei Xiongzan (W)
Kaohsiung Sunny Bank (W)[5] -
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia)
FT 14:00 3 ซูเบียโก เอเอฟซี 0-2
0-1
แอซฟิลล์ 3 -0.5
FT 14:00 2 เวสเทิร์น ไนท์ส 3-0
2-0
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 2 -0.75
FT 14:00 4 แมนดูราท ซิตี้ 1-4
0-1
Stirling Macedonia 1 +0.75
Pend 14:00 สวาน ยูไนเต็ด
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด +0.25
FT 14:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ 0-3
0-1
UWA-Nedlands FC 3 -0.5
-0.75
Pend 14:00 Quinns FC
Olympic Kingsway SC -0.5
-0.75
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 14:00 Yokohama S CC Futsal 4-0
2-0
นางาโนะ(ฟุตซอล) -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 14:05 2 [4]กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1-2
0-0
พาสโค วอลล์ เอสซี[2] 2 +0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
Postp 14:15 [8]เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)[12] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:30 [BUL D2-12]Septemvri Simitli 1-2
0-0
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[BUL D1-5] 1 +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 14:30 2 [5]ฮูม ซิตี้ 4-0
0-0
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี[11] 1 -1.25
-1
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 [B-2]เหอเบ่ย จิงยิง(N) 1-2
0-0
Yichun Weihu[B-4] -
FT 14:30 2 [A-7]ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) 3-0
0-0
อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ[A-8] 1 -0.25
FT 14:30 3 [A-2]ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี(N) 0-1
0-0
Hebei Gongfu[A-4] 1 -0.5
-0.75
FT 14:30 [B-7]Shaanxi Beyond(N) 0-0
0-0
Wuxi Wugou[B-6] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 14:30 1 [7]โมนาโร แพนเธอร์ส 1-1
1-1
กาการิน ยูไนเต็ด[4] 2 +0.25
+0.5
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 [BUL D1-4]อาร์ดา 1-1
1-1
สตรัมส์ก้า สลาวา[BUL D2-10] -
FT 15:00 1 อินดิจา 3-1
2-0
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่[SER D2-8] -
FT 15:00 [ROM D2-7]ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0-2
0-0
CSS Islla Te Nagh[ROM D2-18] -
FT 15:00 [RUS D1-7]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 3-1
2-1
สปาร์ตัก มอสโก 2[RUS D1-14] -
FT 15:00 [HUN D1-10]บูดาเปสต์ ฮอนเวด 7-2
4-2
วาซาส[HUN D2E-2] -0.75
-1
FT 15:00 บีวีเอสซี 0-2
0-1
วัค-ดูนาคันยาร์ -1.25
-1
FT 15:00 3 ยูนิเรีย เดจ 4-1
1-0
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์[ROM D2-11] 4 +0.25
+0.5
FT 15:00 2 [ROM D2-6]ฟารูล คอนสแตนต้า 1-1
0-0
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ[ROM D2-5] 2 +0
-0.5
FT 15:00 เซกรัล 2-4
0-3
เอฟซี ดาบาส +0
FT 15:00 [CZE D1-5]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น(N) 4-2
1-0
จิสครา โดแมซลิซ[CZE CFLA-2] -2.25

-3.5
FT 15:00 [HUN D2E-9]เอสโซลโนกิ เอฟซี 5-0
2-0
Tiszafuredi -1.5
FT 15:00 [ROM D2-15]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา(N) 1-2
0-1
CS Avantul Periam -1
-1.75
FT 15:00 [CZE D2-10]เอ็มเอฟเค ชรูดิม 3-1
1-1
วิคตอเรีย ซิซคอฟ[CZE D2-4] -
FT 15:00 1 [CZE D1-18]โอปาว่า 0-1
0-0
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[CZE D1-12] +0.25
+0.5
FT 15:00 [CZE D1-9]ซิกม่า โอโลมุช 2-0
2-0
เบอโน่[CZE D1-16] +0
-0.25
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 15:00 1 [CHA D2B-4]Qingdao Zhongchuang Hengtai(N) 4-0
1-0
Quanzhou Yaxin[C-7] 2 -2
FT 15:00 4 1 [C-8]Yanbian Longding(N) 1-4
1-1
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์[CHA D2A-4] 4 +1.75
+2
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
Postp 15:00 [9]อคาเซีย ริดจ์
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[4] -
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
Postp 15:00 [2]Taichung Blue Whale (W)
อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ)[6] -
Postp 15:00 [1]ฮัวเหลียน (ญ)
Hang Yuan FC (W)[3] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
Postp 15:00 บริสแบน ซิตี้
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ -
Zambia League Women (Zambia League Women)
Pend 15:00 Queens Academy (w)
YASA (w) +0.5
Pend 15:00 National Assembly FC (W)
Mufulira Wanderers (W) -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:15 [CZE CFLA-9]เอฟซี ปิเซ็ค 0-4
0-2
ฮราเดตส์กราลอเว[CZE D2-1] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
Postp 15:15 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์
เวสต์เทิร์น ไพร์ด -
Postp 15:15 มิทเชลตัน เอฟซี
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 3 [SER D2-1]โคลูบารา 4-1
3-0
เอฟเครูดาร์[MNE D1-6] 4 +0.25
+0
FT 15:30 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-2
1-0
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า -1
FT 15:30 2 [CZE D2-11]เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 2-1
1-0
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ[CZE D1-13] 2 +1.25
FT 15:30 [POL PR-15]สตอล เมียเลช(N) 0-2
0-1
เอลเคเอสลอดซ์[POL D1-5] -0.5
-0.25
FT 15:30 1 เอฟซี เซนิท คาสลาฟ 1-3
0-1
โซโคล ซิวาไนซ์[CZE CFLB-9] 1 +1.25
+1
FT 15:30 2 [CZE CFLM-3]ไวสคอป 0-1
0-0
สลาเวีย โครเมอร์ริซ[CZE CFLM-4] 1 -0.25
-0.5
FT 15:30 [LUX D1-2]เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 2-2
0-2
เรซซิ่ง ยูเนียน[LUX D1-4] -
FT 15:30 1 [SVK D1-11]เอฟเค เซนิก้า 3-1
2-0
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน[SVK D2-6] -0.75
-0.5
FT 15:30 [CZE D1-15]เทปลิเซ่ 0-2
0-2
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[CZE D1-10] +0.25
15:30 เทปลิเซ่
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 -
FT 15:30 [CZE D1-8]บานิค ออสตราว่า(N) 3-0
1-0
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[CZE D2-3] 1 -1
-1.25
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
15:30 [5]ดั๊ก ลั๊ก
Khatoco Khanh Hoa[1] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 15:30 3 [4]คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 0-1
0-0
โฮบาร์ทซีบรา[6] 1 -1.25
-1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
Postp 15:30 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี
เซนต์ จอร์จ เซนต์ -
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 3 วิสาขเอฟซี 2-2
2-1
นากาเวิลด์ เอฟซี 1 -0.5
Postp 15:30 โซลติโล่ อังกอร์
National Police Commissary +1
FT 15:30 3 Prey Veng 1-3
1-1
เบือง เกต รับเบอร์ ฟิลด์ 2 +0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 15:35 2 [10]อดิไลเด้ โอลิมปิค 3-0
0-0
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี[2] 1 +0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:45 [AUS D3E-7]เอสซี แมนสดอร์ฟ 1-1
0-0
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์[AUT D2-9] +1
+1.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:00 [4]วิสเซล โกเบ 3-1
2-1
โชนัน เบลมาเร่[13] -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 16:00 [RUS D1-12]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
สปาร์ตัก นาลชิค[RUS D2S-10] -
FT 16:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ 2-0
2-0
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก -0.5
-0.75
FT 16:00 [POL PR-10]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 3-0
1-0
พุชช่า นิโปโลมิเช่[POL D1-13] -1.25
FT 16:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 3-2
1-0
วาร์ดา เซ[HUN D1-5] +0.25
FT 16:00 [HUN D2E-3]กีไอร์มอต เอสอี 1-0
0-0
III. เครูเลติ ทียูอี -2.25
-3
-2.75
FT 16:00 [CRO D1-2]แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-0
0-0
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[HUN D1-9] 1 -1
Pend 16:00 [SVK D2-11]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม[SVK D2-12] +0.25
FT 16:00 [ROM D1-11]กาซ เมตาน เมดิอัส 0-1
0-1
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[ROM D1-15] -
FT 16:00 [CZE CFLB-4]FK Zbuzany 1953 2-2
1-1
อัสติ นาดลาเบม[CZE D2-5] -
FT 16:00 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 3-2
1-0
ทูเอส เมชเทอร์เชียม 1 -0.5
FT 16:00 1 [CZE D1-11]มลาด้า โบเลสลาฟ 2-0
1-0
ไพรบราม[CZE D1-17] -0.75
FT 16:00 3 [CZE D2-6]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1-1
0-0
วิโซซิน่า จิคลาวา[CZE D2-7] -0.25
FT 16:00 [HUN D1-4]ปาคซิ เซ 5-2
2-0
เปซซี่ เอ็มเอฟซี[HUN D2E-4] -1.5
-1.75
FT 16:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 0-6
0-2
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) -
FT 16:00 2 [GER Reg-13]เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 1-4
0-1
วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก -1
FT 16:00 [CZE D1-6]สโลวาน ลิเบอเรช 3-1
2-1
สปาร์ตาปราก 2[CZE CFLA-1] -
16:00 [CZE D2-1]ฮราเดตส์กราลอเว
เอฟเค คราลุฟ ดวูล[CZE CFLA-12] -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:00 [16]โทชิกิ เอสซี 1-1
0-1
มาชิดา เซลเวีย[5] 1 +0
+0.25
FT 16:00 [22]เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-0
0-0
กิระวันสึ คิตะคิวชู[18] +0
+0.25
FT 16:00 1 [12]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 2-0
1-0
เธสปา คูซัทสึ[20] 2 -0.25
-0.5
FT 16:00 1 [10]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-0
0-0
รีโนฟา ยามากูชิ[15] -0.5
-0.25
-0.5
FT 16:00 [17]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2-1
1-0
โตเกียวเวอร์ดี้[9] 1 +0.25
+0
+0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 16:00 4 [9]แดนน็อค ธันเดอร์ 4-1
2-0
เซ้าท์ เมลเบิร์น[8] 2 +0
-0.25
+0
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 16:00 2 [6]เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 3-0
0-0
เบยวอเตอร์ ซิตี้[7] 4 -0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
Postp 16:00 [3]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี[13] -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 16:00 [4]คาเตอเลอร์ โตยามา 1-0
0-0
กรุลล่า โมริโอกะ[5] 1 -0.5
-0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
Postp 16:00 [6]ม็อกกิล เอฟซี
Ripley Valley FC[5] -
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 16:00 6 ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) 1-2
1-0
ฮาก้า (เยาวชน) 4 +1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
Postp 16:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ -
Postp 16:00 Hills Brumbies
มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส -
Postp 16:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) -
Postp 16:00 สปิริต เอฟซี
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 16:00 Murdoch University Melville FC (W) 7-0
3-0
Curtin University FC Women -4.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 16:00 4 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 2-2
1-1
บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 3 +1
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
16:10 [1]อัลบานี ครีก
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี[2] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:15 SC Sopron 3-1
2-0
ชัควารี่ ทีเค[HUN D2E-17] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
Postp 16:15 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี
เซาธ์ ยูไนเต็ด -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 16:15 fugador sumida Futsal 2-0
1-0
ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:20 [CZE D1-14]ฟาสตาฟ ซลิน 1-1
0-0
เทรนซิน[SVK D1-6] -1
-0.75
FT 16:30 [SVK D1-7]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0-1
0-0
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช[POL D2-3] 1 -1
-0.75
FT 16:30 [POR D2-2]วิเซล่า 2-3
0-0
กิล วิเซนเต้[POR D1-11] +0
FT 16:30 [POR D1-7]โมไรเรนเซ่ 1-0
0-0
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[POR D1-5] -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:30 2 [1]เกียวโต แซงก้า 0-2
0-1
วี-วาเรน นากาซากิ[8] 2 -0.25
-0.5
-0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 16:45 1 [6]ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 1-2
0-0
อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)[8] 3 -0.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 2 [17]เวกัลตา เซนได 0-0
0-0
อูราวะ เรด ไดมอนส์[5] 3 +0.25
+0.5
FT 17:00 [9]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-1
0-0
สากัน โตสู[6] -0.5
-0.25
-0.5
FT 17:00 1 [16]คาชิว่า เรย์โซล 1-2
0-0
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[2] 1 +0.5
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 Coggeshall United 2-5
1-3
Coggeshall Town -
Postp 17:00 [BEL D1-7]เคเอเอ เกนท์
แซงต์ กิลลุส[BEL D2-1] -
FT 17:00 1 [SUI Sl-8]เอฟซี ซูริค 0-1
0-1
อารัว[SUI D1-5] 1 -1.25
-1
Cancel 17:00 [DEN D2B-10]เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์
เฮอฟอล์จ โคเก้[DEN D1-6] +1.25
17:00 [POL PR-11]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
ลีเกีย วอร์ซอว์[POL PR-1] +0.5
+0.75
FT 17:00 1 [SUI D1-2]เอฟซี ธูน(N) 3-0
2-0
สเตด โลซาน อูชชี[SUI D1-3] 1 +0
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 17:00 3 [THA PR-3]การท่าเรือ เอฟซี(N) 0-3
0-2
เซเรโซ โอซาก้า[JPN D1-12] +1
+1.5
+1.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 [2]จูบิโล อิวาตะ 3-2
3-0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[3] 1 -0.25
FT 17:00 [11]ฟาเจียโน โอคายามา 1-3
0-1
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[6] 2 +0
+0.25
FT 17:00 1 [14]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-2
0-0
เอฟซี เรียวเคียว[4] 1 +0
-0.25
+0
FT 17:00 2 [21]โอมิยะ อาร์ดิย่า 1-3
1-2
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[7] 1 +0.25
+0
+0.25
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
Postp 17:00 เบือง เกต อังกอร์
ฮานอย ทีแอนด์ที -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 17:00 2 [2]เอฟซี มาร์ดู 3-1
1-0
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[4] 1 1 -2
-2.25
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 17:00 1 [1]ตูกุมส์-2000 1-1
0-1
เอฟเค ออดา ริกา[2] +1.5
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
17:00 [4]ทีทีบีดี ฟูดอง
บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี[2] -
17:00 [8]เกิ่น เทอ เอฟซี
แอง แยง[13] -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:00 4 [4]แทจอน ซิติเซน 1-4
0-0
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[3] 3 +0
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 17:00 [15]ไกนาเร โตโตริ 1-4
0-1
อซูส คราโร นูมาซู[13] 1 -0.5
+0
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 17:00 [1]ไอเค อุปซาลา (ญ) 2-3
0-3
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)[4] -
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 17:00 2 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 0-1
0-1
อิลเวส(ยู 20) 1 1 +0.75
FT 17:00 2 1 คาโป (ยู 20) 1-4
0-2
PPJ U20 +0.75
+1
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 17:00 โรลล่อน โปเจ็ท 0-0
0-0
Tervarit-j 3 -0.5
-0.25
Pend 17:00 ริ ปา
KJP +1
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women)
Pend 17:15 Nasrin Sports Academy (W)
Suddhopuskorini Jubo SC (W) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 1 [POL D1-12]โคโรน่า คีลเซ่ 3-2
1-0
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค[POL D1-17] +0
+0.25
+0
FT 17:50 เทปลิเซ่ 2-3
1-1
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 -
FT 18:00 Silvolde 0-4
0-1
เดอ กราฟสคัป[HOL D2-3] -
FT 18:00 [HOL D1-12]เอสซี ฮีเรนวีน 3-1
1-0
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[HOL D2-18] -1.25
FT 18:00 [SVK D1-10]ซีมปิน ไมชาโลวี 2-1
2-0
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[SVK D2-4] -0.75
-0.25
-0.5
FT 18:00 2 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 0-9
0-2
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส +1.75
FT 18:00 [GER RegNE-11]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 3-2
2-0
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[GER RegNE-12] 2 +0.25
+0.5
FT 18:00 [DEN SASL-8]โอเดนเซ่ บีเค 7-0
3-0
เฟรมัด อเมเจอร์[DEN D1-7] 1 -1.5
-1.75
FT 18:00 [SUI D1-6]วินเตอร์ทูร์ 1-3
0-2
ลูเซิร์น[SUI Sl-5] 1 +1
+0.75
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 1 [S-9]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 1-3
1-0
ลุงสกิล[S-5] 3 -0.25
FT 18:00 [S-15]อัสซีริสก้า ไอเค 1-5
1-2
ลุนด์ บีเค[S-10] 1 2 +0
FT 18:00 4 [S-11]ทอร์น ไอเอฟ 0-2
0-0
ลินโดมี่ จีไอเอฟ[S-12] 2 -0.5
-0.25
ลัตเวีย คัพ (ลัตเวีย คัพ)
FT 18:00 Kadaga 2-1
0-1
Preili -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 18:00 2 [8]เอชพีเอส(ญ) 1-4
1-2
เคยูพีเอส (ญ)[1] 1 +3.25
+3.75
+3.25
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 18:00 3 [4]Kazlu Ruda FK Silas 2-0
0-0
FK Kauno Zalgiris II[14] 1 -2.5
-1.75
-1.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 18:00 2 [A-13]โฟรย่า FK 2-5
1-2
โมสส์[A-12] 1 +0.75
+1
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 18:00 [2]ยูเมีย ไอเค (ญ) 2-0
2-0
อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)[5] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 1 [NL-15]Bergnasets AIK 3-2
2-0
Froso IF[NL-14] 1 -0.25
-0.5
FT 18:00 3 [VG-14]Hoganas BK 4-2
2-0
IK Tord[VG-9] 1 -0.25
-0.5
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 18:00 2 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 1-1
0-0
พีเค-35 วานตา(ยู 20) 3 -0.25
FT 18:00 คาปา (ยู20) 5-2
3-2
อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 1 1 +0.5
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
Postp 18:00 เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19)
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) -
FT 18:00 เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) 1-2
1-0
แซนด์ฟอร์ด (ยู 19) -
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 18:00 วาซา ไอเอฟเค(ญ) 2-3
1-1
NJS (w) -1
-0.75
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 18:00 Grei (w) 2-3
1-1
แฟรท (ญ) -0.75
South Africa League Women (South Africa League Women)
Pend 18:00 Wits University FC (w)
Luso Africa (w) -2

-3
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup)
Pend 18:00 ฮาราเร ซิตี้
Caps United FC -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:10 2 [7]ซีดี มอนทิคาร์โล 2-2
1-0
Lun Lok[5] 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:30 [HOL D1-5]เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 3-1
3-1
เออีเค เอเธนส์[GRE D1-3] -0.25
FT 18:30 [GER RegNE-16]วีเอฟบีเออร์บัค 1-1
0-0
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) -
FT 18:30 1 [CZE D1-7]ปาร์ดูบีตเซ(N) 3-1
2-1
ดูก้า ปรากซ์[CZE D2-8] -0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:30 1 [VG-1]ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 4-0
1-0
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ[VG-4] 3 +0
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 18:45 2 [7]Shakhter Soligorsk II 1-3
0-2
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์[2] +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 Neckarsulmer Sport-Union 2-4
1-2
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[GER D3-8] 1 +3.25

+2.25
+2.5
FT 19:00 [POL PR-6]ปิแอส กลิวิส 3-0
3-0
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์[POL D1-10] -
FT 19:00 อัลลัว แอทเลติค 0-0
0-0
กรีน็อค มอร์ตัน[SCO CH-9] -
FT 19:00 [BEL D1-15]Germinal Beerschot Antwerpen 0-1
0-1
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก[GER D3-16] -
FT 19:00 [HOL D1-1]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 6-0
5-0
โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี[HOL D3-10] -
FT 19:00 Whitton Utd 0-1
0-1
FC Clacton +0.25
+0
FT 19:00 [BEL D1-2]รอแยล อันท์เวิร์พ 2-2
1-0
อูเทร็คท์[HOL D1-6] -
FT 19:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 0-2
0-1
เอสวี เม็พเพ่น[GER D3-17] +1
+1.25
FT 19:00 Skegness Town 2-0
1-0
ฟริคลีย์ แอธเลติก +1.25
FT 19:00 [ENG-S CE-12]ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 2-1
1-0
เบดฟอร์ด ทาวน์ -1.25
FT 19:00 สปาร์ตันส์ 1-5
1-2
สเตนเฮาส์มัวร์[SCO L2-6] +0.5
+0.75
FT 19:00 [GER D2-10]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 4-0
2-0
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ -
FT 19:00 [GER Reg-7]ซังค์ เพาลี 2 5-1
1-0
FC Suderelbe -
FT 19:00 [GER Reg-12]ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 1-2
0-0
ชามนิตเซอร์[GER RegNE-9] -
FT 19:00 1. FC Lok Stendal 2-6
1-5
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ -
FT 19:00 Eilenburg 0-5
0-1
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี -
Cancel 19:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน +1
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 19:00 2 [S-7]ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 2-2
1-0
สค็อปดี้ เอไอเค[S-6] -0.25
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 19:00 3 [10]โอเรโบร (ญ) 0-0
0-0
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)[1] 1 +2.5
+2.25
+2.5
FT 19:00 [4]ฮัมมาร์บี้(ญ) 0-1
0-0
วิทสโจ จีไอเค (ญ)[7] -0.25
+0
-0.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 19:00 2 [13]เซตีซู 0-0
0-0
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[6] 2 +0.25
+0
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 19:00 2 [9]อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 1-1
0-1
ฮอนก้าเอสพู (ญ)[6] +1.25
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 19:00 2 [12]เอฟเค ทราไก 2 1-3
1-1
Atomsfera Mazeikiai[7] -0.25
+0
FT 19:00 2 1 [11]Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 4-2
2-0
Babrungas[5] 4 +1.25
FT 19:00 [13]Suduva Marijampole II 1-3
1-0
FK Panevezys-2[8] 1 +0.5
+0.75
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 19:00 1 [5]โกรบินา 3-0
2-0
เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส[7] 3 -0.75
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 19:00 3 [5]Lashyn Karatau 1-1
0-1
คีแรนไชม์เคนท์[1] 2 +0.5
+0.75
+0.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 19:00 [C-11]นาร์เปส คราฟท์ 3-2
1-0
พีเอส เคมิ คิงส์[C-10] 2 -0.5
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 19:00 [7]Alingsas (W) 2-3
1-2
ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)[12] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 1 [NG-15]เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 3-1
2-1
ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม[NG-14] -1.25
-1.5
FT 19:00 3 [NG-3]บีเคฟอร์เวิร์ด 1-1
0-1
ไอเค ออเดวอร์ด[NG-2] 1 3 +0.25
FT 19:00 2 [SG-15]เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 2-3
2-1
ไอเอฟเค เบอร์ก้า[SG-1] 1 +0.75
+1
FT 19:00 1 [SG-3]ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 1-2
0-1
เอฟซี โรเซ็นการ์ด[SG-12] 4 +0
-0.25
FT 19:00 [NL-6]โบเดน บีเค 2-1
0-0
Stöde IF[NL-2] -0.75
FT 19:00 [SG-2]บีเค โอลิมปิค 1-3
0-3
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ[SG-13] -0.5
FT 19:00 1 [NL-4]สเคลเลฟที เอฟเอฟ 1-2
1-1
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี[NL-12] 4 -1
-1.25
-1
FT 19:00 2 [NG-13]Lidkopings FK 0-0
0-0
ไอเอฟเค คูมลา[NG-10] 3 -0.25
FT 19:00 [SG-11]โนซาบี้ ไอเอฟ 0-3
0-0
ซอลเวสเบิร์ก[SG-9] -1.25
-0.75
FT 19:00 1 [SS-3]โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 2-3
1-2
เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค[SS-12] -
FT 19:00 [SS-4]อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 2-2
0-1
ซีเรียนสก้าเอฟซี[SS-1] -
FT 19:00 1 [NS-3]สควิลเจโบ เอสเค 2-3
1-0
ไอเอฟเค สต็อกซันด์[NS-15] 2 -1.25
-1
-1.25
FT 19:00 3 [NS-8]คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 2-2
2-0
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค[NS-6] 1 +0.25
FT 19:00 1 [NS-4]เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 4-0
3-0
Jarfalla[NS-2] 1 -0.75
-0.5
FT 19:00 3 [NS-10]คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 1-0
0-0
เอ็นโคปิ้งก์[NS-12] 3 +0.25
+0.5
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 19:00 2 1 แอตแลนติส (ยู 20) 1-3
1-2
คูพีเอส(ยู 20) 1 -1.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Pend 19:00 Shabana FC
Kisumu Hot Stars -0.75
-1
Pend 19:00 Soy United
Nairobi Stima +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 19:00 3 LaPa 4-1
2-0
KyPa -1.25
FT 19:00 3 NJS II 2-5
0-1
ฟูทูร่า ปอร์โว +2.5
FT 19:00 2 ตัวโกลัน เตราส 4-1
2-0
ทิคก้า -1.75
FT 19:00 1 EPS Reservi 4-5
3-3
EBK 1 3 +0.5
+0.75
+0.5
FT 19:00 เอฟซี ไวคิงกิต 1-4
1-3
อัตเลตีโก เมลมิ 1 +0.75
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 19:00 1 Ilott (w) 5-2
4-2
VJS Vantaa (w) 2 -0.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 19:00 3 Sveikata 3-1
1-1
ซิลูเต้ 1 1 +0.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:00 1 ดินาโม มินส์(สำรอง) 4-0
2-0
สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 4 -4.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:05 1 [GER D2-9]คาร์ลสรูห์ เอสซี 5-1
0-1
วิคตอเรีย โคโลญจน์[GER D3-12] -1.5
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 19:05 4 [9]FK Neptunas Klaipeda 1-2
0-1
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี[3] 4 +0.5
+0.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:05 4 MCF FC 2-2
1-1
Migori Youth 2 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 Katwijk 1-2
1-0
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) -
FT 19:30 1 1 [DEN SASL-10]เวเจิล 1-1
0-1
อัลบอร์ก[DEN SASL-9] 2 +0.25
FT 19:30 [CZE D1-8]บานิค ออสตราว่า(N) 2-2
0-2
ทริเน็ค[CZE D2-9] -0.25
-0.75
-0.5
FT 19:30 [HOL D2-2]โก อเฮด อีเกิ้ลส์(N) 1-1
0-0
อาร์เคซี วาลไวก์[HOL D1-15] +0
FT 19:30 [GER Reg-21]อัลโตน่า 93 1-2
0-1
แรนเดอร์ส[DEN SASL-5] -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 19:30 1 [7]FC Istaravshan 2-0
0-0
ดูชานเบ-83[9] -0.5
FT 19:30 4 [8]FC Kuktosh 3-3
0-1
FC Khatlon[3] 2 +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 19:30 1 เอสซี ริเว่อร์บอล 2-2
1-0
พีเค-37 +0.25
Pend 19:30 เอชไอเอฟเค 2
แอลพีเอส เฮลซิงกิ +0
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 Mighty Tigers 1-1
1-0
Kamuzu Barracks 2 -0.25
Pend 19:30 ทีเอ็น สตาร์
Mafco -
FT 19:30 1 Moyale Barracks 0-0
0-0
แรด ไลอ้อน เอฟซี 1 -0.25
Pend 19:30 Big Bullets FC
Be Forward Wanderers -
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
Pend 19:30 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี
โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ -
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 19:35 Chelsea SS HK (w) 3-1
1-1
ฮ่องกง เอฟซี (ญ) +2.25

+1.25
+0.5
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 20:00 [2]โบโด กลิมท์ 2-2
1-1
ไวกิ้ง เอฟเค[5] 3 -1
-1.75
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 20:00 2 [6]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 3-2
2-2
มัลโม่ เอฟเอฟ[1] 1 +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 3-1
3-0
Ramhlun North FC -
FT 20:00 ลิมาวาดียูไนเต็ด 4-2
4-1
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด[NIR CH-5] -
FT 20:00 1 Pontefract Collieries 3-2
2-1
Rossington Main 1 -1
FT 20:00 [AUT D1-6]ดับบริวเอสจี วัตเท่น 0-1
0-1
โบโตซานี่[ROM D1-6] -
FT 20:00 สเตนส์ ทาวน์ 1-1
0-0
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ +0.25
+0.75
+0.5
FT 20:00 [SCO CH-6]ควีน ออฟ เซาธ์ 2-1
2-1
สแตรนแรร์ -
FT 20:00 ทีเอสจี สโปรกโคเวล(N) 1-2
1-0
เอสซี เฟลเบิร์ท -0.5
-0.25
FT 20:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 6-2
3-2
Jeunesse Molenbeek -
FT 20:00 [GER D2-6]ฮันซ่า รอสต๊อค 3-1
1-1
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[GER RegNE-13] -
FT 20:00 ดัมบาร์ตัน 1-0
0-0
Clydebank FC -
FT 20:00 2 1 Keila JK 3-5
0-2
JK Piraaja Tallinn 1 +0.75
Postp 20:00 [GER D2-12]ซังค์ เพาลี
พีอีซี ซโวลล์[HOL D1-13] -
FT 20:00 Eintracht Celle 3-1
1-1
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน -
FT 20:00 1 [SCO CH-3]เรธโรเวอร์ส 2-2
1-0
ควีนส์ ปาร์ค[SCO L2-1] 1 -1
-0.75
FT 20:00 เบรซิน ซิตี้ 1-4
0-4
ดันดี ยูไนเต็ด -
FT 20:00 1 East Kilbride 1-2
0-1
แพททริค ทริสเทล +1
+1.25
+1
FT 20:00 [GER D3-7]เอสซี เวิร์ล 3-0
1-0
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[GER D1-15] +2.25
+2
FT 20:00 [GER Reg-4]บีเอสวี เรห์เด้น 0-5
0-4
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค -
FT 20:00 [GER D2-2]เนิร์นแบร์ก 3-1
3-0
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค[AUT D2-4] -0.25
-0.5
FT 20:00 [GER D2-5]ฮันโนเวอร์ 96 1-1
1-0
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07[GER D2-15] +0.25
+0
FT 20:00 1 [POL PR-9]เลช พอซนาน 0-1
0-1
เลเชีย กอเดนซ์[POL PR-7] -0.5
FT 20:00 1 [SUI D1-2]เอฟซี ธูน 1-2
1-1
เอสซี เครียนส์[SUI D1-8] -0.75
-0.5
FT 20:00 Kelty Hearts 1-1
0-0
มอนโทรส +0
FT 20:00 Rostocker FC 2-3
2-1
เบอร์ลิเนอร์เอเค07 -
FT 20:00 [SUI Sl-6]ลัวซานนี สปอร์ท 1-1
0-1
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-1] 1 -0.25
+0
FT 20:00 [GER D3-11]มักเดเบิร์ก 3-3
0-1
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[GER RegNE-1] -
FT 20:00 [CZE D1-9]ซิกม่า โอโลมุช 2-1
0-1
เอสเคเอฟซีเรด[SVK D1-8] 2 -1
-0.5
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
FT 20:00 [4]เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 4-0
2-0
สตาเบ็ค (ญ)[7] 1 -1.5
FT 20:00 [10]อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 3-0
3-0
อโวลเนส (ญ)[8] 2 +0.25
FT 20:00 2 [5]ลิน (ญ) 0-1
0-1
โคลบอทน์ (ญ)[9] 2 -0.25
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 20:00 [10]Jyvaskylan Pallokerho (w) 1-2
0-1
เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)[4] +2.25
brazil youth (brazil youth)
FT 20:00 3 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 1-0
1-0
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 3 -0.25
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
20:00 [2]อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์
Shakhter Soligorsk II[7] -
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 20:00 2 [9]Albatroz 0-0
0-0
เอฟเค ดินาโม ริก้า[6] 4 +1
+1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Cancel 20:00 [3]เนเธอร์แลนด์(ญ)
แอฟริกาใต้(ญ)[55] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 20:00 2 [A-1]คองสวิงเกอร์ 5-4
2-2
บราท์เวก[A-7] 2 -1
-1.25
FT 20:00 3 [A-9]แบรัมเอสเค 3-0
0-0
ไอสโวล์ด TF[A-5] 1 1 -0.5
-0.75
-0.25
FT 20:00 2 [B-1]อีเกอร์ซันด์ ไอเค 1-0
1-0
Oygarden FK[B-7] 1 -1.5
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 20:00 1 [13]โบลสตรานอส เอสเค (ญ) 2-6
1-2
ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)[6] 1 +1
+0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 20:00 [NL-5]Gottne IF 2-3
1-2
Storfors AIK[NL-13] -1.5
-2
FT 20:00 [NL-7]Ytterhogdal IK 1-1
1-1
ทีจี เอสเค[NL-3] +0.5
+1
FT 20:00 [SS-11]วาร์มโบลเอฟซี 3-0
0-0
ทีเลโซ เอฟเอฟ[SS-15] -0.5
-1
FT 20:00 2 [NS-14]FC Arlanda 1-2
0-0
เอฟซี กูเต้[NS-11] 1 4 +0
FT 20:00 [NG-11]นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 2-3
0-2
สเตนังซันส์ ไอเอฟ[NG-7] +0.75
+0.25
+0.5
FT 20:00 [NL-10]ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 1-2
1-2
ทาฟเดีย ไอเค[NL-9] -0.75
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 20:00 3 ริเวอร์เพลท(ญ) 5-1
4-0
กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) 1 3 -2.5
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women)
FT 20:00 กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-2
0-1
DLR Waves (w) +0.5
FT 20:00 คอร์ก ซิตี้(ญ) 1-0
1-0
Bohemians Dublin (W) 1 +0
+0.25
FT 20:00 3 เชลบอร์น (ญ) 4-3
2-1
Peamount Utd (w) 2 +0.25
+0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 20:00 2 OPS-jp 2-1
2-0
คาจฮา 2 -0.75
FT 20:00 เอฟซี เอสพู 2 1-6
1-4
ทีไอพีเอส วันตา +2.75
+3
+2.5
FT 20:00 1 Aland 3-2
1-1
พี ไอร็อต -0.5
FT 20:00 3 เอฟซี ฟินน์ครูด 2-2
1-1
เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 1 +0
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 20:00 Ovrevoll Hosle(W) 4-2
3-1
Honefoss (w) -0.25
FT 20:00 1 โรอาร์ (ญ)