ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 4 กรกฎาคม 2564ผลบอล 3 กรกฎาคม 2564ผลบอล 2 กรกฎาคม 2564ผลบอล 1 กรกฎาคม 2564ผลบอล 30 มิถุนายน 2564ผลบอล 29 มิถุนายน 2564ผลบอล 28 มิถุนายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 2 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 06:15 | 2 Royal Obrero |
2-1
0-1 |
Atletico Entre Rios 4 | -0.25 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:25 | 4 [W-2]เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี |
1-1
0-1 |
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[W-1] 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:35 | [1]สหรัฐอเมริกา(ญ) |
4-0
2-0 |
เม็กซิโก (ญ)[28] | -3.75 ▲-4 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 06:45 | 3 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ(N) |
2-0
1-0 |
แรมปรา จูเนียร์ 1 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:00 | 1 เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ |
2-6
2-3 |
St. Louis Scott Gallagher Missouri | +0 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 07:10 | 1 [6]เอฟซี เอดมันตัน |
2-0
0-0 |
Forge FC[7] 2 | +0.25 | |
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 07:30 | 4 [CHI D1-12]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) |
1-1
1-1 |
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 3 | -1.75 ▼-1.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:30 | 1 FC Brownsville |
1-2
1-1 |
โคโยตีส์เอฟซี 3 | -0.25 | |
FT 07:30 | 2 บารอสโซแวลลีย์ |
0-5
0-0 |
มิสซิสซิปปี้ บริล่า 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 08:00 | 2 [11]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี |
0-2
0-1 |
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[12] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 08:00 | Diablo Valley Wolves (W) |
1-2
0-2 |
เอ็มวีแอลเอ วูลฟ์ (ญ) | -0.75 | |
FT 08:05 | Charlotte Lady Eagles(w) |
4-0
0-0 |
SC United Bantams (W) | -2.75 ▼-2.5 ▲-2.75 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 08:30 | 3 [11]Austin FC |
4-1
2-1 |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[8] 2 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:30 | ราปิด บูคาเรสต์ |
2-1
1-1 |
ดาเชีย มิโอวินี่ | - | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 14:30 | 1 [A-5]Dantong Tengyue(N) |
1-5
0-1 |
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี[A-3] | +0.5 ▲▲▲ ▲▲+1.75 ▼+1.5 |
|
FT 14:30 | 1 [A-1]ชานซี เมโทรโพลิส(N) |
2-2
0-2 |
เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี[A-6] 1 | -0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 ▲-2 |
|
FT 14:30 | 1 [B-8]ยูนนาน กุนลู(N) |
0-2
0-1 |
ชิงเต่า จงเนิ่ง[B-1] | +1.75 ▲+2 |
|
FT 14:30 | [B-5]Dongguan Guanlian(N) |
1-0
0-0 |
จีน (ยู20)[B-3] | - | |
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League) | |||||
FT 14:30 | 1 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
โคซแท็ล สปิริท 1 | -1 | |
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League) | |||||
FT 14:30 | 2 โอคแลนด์ ซิตี้ |
2-1
1-0 |
Northern Rovers FC 1 | -3.5 | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 15:00 | 1 [C-2]Sichuan Minzu(N) |
2-1
0-1 |
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[CHA D2B-7] 1 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 15:00 | 3 [C-5]Xiamen Ludao(N) |
2-1
1-1 |
ฮูวนาน บิลโลวส์[CHA D2A-9] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 15:15 | [4]โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) |
2-0
1-0 |
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)[14] 4 | -2 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League) | |||||
FT 15:30 | 3 มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) |
2-1
0-1 |
Langwarrin U20 1 2 | -0.5 | |
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup) | |||||
Cancel 16:00 | [IDN ISL-4]เปอซิปูร่า จายาปูร่า |
|
Lion City Sailors[SIN D1-2] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
Cancel 16:00 | [4]แมนลี่ ยูไนเต็ด |
|
นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส[10] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
FT 16:30 | 3 [8]ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก |
1-5
0-2 |
ลอนเซสตัน ซิตี้[7] | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | 2 ลิงบี้ |
2-3
0-2 |
ไนโคบิ้ง เอฟซี | -1 ▲-1.25 |
|
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 17:00 | 1 คายา เอฟซี(N) |
0-3
0-2 |
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1 | +3.25 ▲▲▲ ▲▲+4.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 17:00 | 2 [10]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย |
4-0
1-0 |
อัลโตน่า เมจิค[12] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 [8]เลค แมคควอรี |
2-3
1-2 |
แลมบ์ตัน จาร์วิส[2] 1 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 17:00 | 2 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) |
3-3
1-3 |
เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 1 1 | +0.5 | |
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1) | |||||
FT 17:20 | Essendon Royals |
5-1
3-0 |
ฟิตซรอย ซิตี้ 2 | -1.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 17:30 | 1 [2]โอคไลจ์ แคนนอนส์ |
6-1
4-1 |
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี[13] 1 | -1.25 ▼▼-0.75 ▲-1 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 17:30 | 8 [7]มอร์แลนด์ เซบราส |
1-0
1-0 |
แลงวาร์ริน[5] 2 3 | -0.5 | |
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1) | |||||
FT 17:30 | 1 Eltham Redbacks |
1-1
1-1 |
South Springvale SC 1 1 | -0.5 | |
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2) | |||||
FT 17:45 | 1 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด |
5-0
0-0 |
เดอะ โคฟ เอฟซี 1 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | [DEN SASL-7]ซอนเดอร์ไจสกี |
1-4
0-0 |
วีบรอก[DEN D1-1] | -0.25 | |
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 18:00 | 1 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) |
4-0
0-0 |
Sputnik 2 1 | -2.5 | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 18:30 | [9]FC Gomel (w) |
1-8
0-2 |
Lokomotiv Vitebsk (w)[8] | +1 ▲▲▲ ▲▲▲▲+2.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [HOL D1-9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ |
1-2
0-0 |
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[HOL D1-8] | +0 | |
FT 19:00 | 2 [DEN SASL-12]เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
0-0
0-0 |
ซิลเคบอร์ก[DEN D1-2] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:00 | 1 [RUS D1-3]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด |
0-3
0-1 |
รูบิน คาซาน[RUS PR-5] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 19:00 | 1 วาเลเรนก้า (ยู 19) |
3-5
0-3 |
ไวกิ้งส์(ยู 19) 1 | +0.25 | |
FT 19:30 | สตรอมก็อดเซ็ท(ยู 19) |
6-0
4-0 |
สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) | -1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | [ROM D1-3]ซีเอส คราอิโอว่า |
0-1
0-0 |
เอสวี ฮอร์น[AUT D2-15] | -1 ▲▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 20:00 | [3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
5-0
1-0 |
เอฟเค อะตีราอู[7] 2 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 20:00 | 3 [2]โลโคโมทีฟ อัสตานา |
4-3
2-1 |
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[11] 1 | -1.5 | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:00 | [1]Chao Pak Kei |
3-0
2-0 |
Windsor Arch Ka I[3] 1 | -4.25 ▲-4.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:05 | [AUT D1-4]สตวร์มกราซ |
9-1
5-0 |
เอฟซี ไลเฟริ่ง[AUT D2-2] | -1.25 ▲▲-1.75 ▲-2 |
|
FT 20:30 | [GER D2-13]โฮลสไตน์ คีล(N) |
1-2
1-1 |
แรนเดอร์ส[DEN SASL-5] | -0.5 | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 20:30 | [1]Dinamo-BGUFK Minsk (w) |
2-0
1-0 |
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)[4] | -6.25 ▼▼-5.75 |
|
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup) | |||||
Cancel 20:35 | [VIE D1-13]ไซ่ ง่อน เอฟซี |
|
เคดะห์[MAS SL-3] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | 1 [HOL D1-4]วิเทสส์ อาร์นเฮม |
1-3
1-2 |
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[CRO D1-8] 2 | -0.75 | |
FT 21:00 | วอร์ต้า พอซแนน(N) |
1-2
1-0 |
โปกอน เซซิน 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 21:00 | 3 [KOR D1-4]แดกู เอฟซี(N) |
5-0
2-0 |
ปักกิ่ง กั๋วอัน[CHA CSLB-5] 1 | -3.75 ▲▲▲ ▲-4.75 ▼▼-4.25 |
|
FT 21:00 | 1 [JPN D1-1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่(N) |
8-0
2-0 |
United City 2 | -3 ▲▲▲ ▲▲▲-4.5 |
|
FT 21:00 | 3 [THA PR-1]บางกอกกล๊าส เอฟซี |
2-0
1-0 |
เดอะ คอง[VIE D1-2] 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 21:00 | 1 1 [9]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ(N) |
2-0
0-0 |
ซามเตรเดีย[10] 1 | -0.5 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 21:00 | 1 El Sekka El Hadid |
2-0
2-0 |
แทนต้า 1 1 | -1.25 | |
FT 21:00 | 2 ZED FC |
1-0
1-0 |
อัลเนสร์ไคโร 1 1 | +0 | |
FT 21:00 | เปโตรเจ็ท |
2-1
2-0 |
โนกูม เอล มอสตาคบัล | -1.25 ▼-1 |
|
FT 21:00 | 1 เทอร์ซาน่า เอสซี |
0-1
0-1 |
โคคา โคล่า เอฟซี 1 | +0.5 | |
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League) | |||||
FT 21:15 | 1 Hilal El Fasher |
1-1
1-0 |
Alamal Atbara 2 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | [SUI D1-7]เอฟซี วิล 1900 |
7-1
3-1 |
ออสเตรีย ลัสเตนัว[AUT D2-13] | - | |
Cameroon Cup (Cameroon Cup) | |||||
FT 21:30 | 3 เอเวียน อคาเดมี่ |
5-0
3-0 |
Renaissance FC du Noun 2 | -0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:45 | 1 Zlatibor Cajetina(N) |
2-3
1-2 |
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค[SER D1-10] 1 | +0.75 | |
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 21:45 | 1 Atletico Palmaflor Vinto Reserves |
3-0
0-0 |
Real Santa Cruz Reserves 2 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | [AUT D1-11]เอสวี รีด |
1-0
1-0 |
ทีเอสวี 1860 มิวนิค[GER D3-4] | - | |
FT 22:00 | [RUS D1-15]เทคสติลชิค อีวาโนโว |
0-3
0-1 |
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์[RUS D1-10] | +0.5 | |
FT 22:00 | [FRA D2-11]วาล็องเซียนส์ |
0-0
0-0 |
ยูเอสแอล ดันเคอร์[FRA D2-16] | - | |
FT 22:00 | 1 1 ฮูเมนเน่ |
2-1
2-1 |
พาริซอน บาดิจอฟ 2 | -0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 |
|
FT 22:00 | [FRA D2-12]เลอ อาฟร์ |
0-2
0-1 |
อาเมียงส์[FRA D2-10] | - | |
FT 22:00 | เวเลซ |
1-2
1-1 |
เอฟซี ลวีฟ | - | |
FT 22:00 | 2 [RUS D1-2]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก(N) |
2-2
1-0 |
สโลวัคโก้[CZE D1-4] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | ดนีปรอ-1 |
1-1
1-1 |
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:00 | 3 [6]เอฟเค ริเตเรียไอ |
0-0
0-0 |
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[1] 2 | +1.25 ▼▼+0.75 ▲+1 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 22:00 | [7]ตอร์ปิโด มินส์ค(N) |
2-2
1-2 |
สมอร์กอน เอฟซี[16] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 4 [12]เซรามิกา |
1-1
0-0 |
อัสวาน[15] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 22:00 | [7]อัล ฮุสเซน อีร์บิด |
0-0
0-0 |
อัล วีห์ดัต[3] 1 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 อัล-ตาฮัดดี้ |
0-1
0-0 |
อัล อัคห์ดาร์ | - | |
FT 22:00 | Altai Phoenix |
2-2
1-0 |
อัลอันวาร์ | - | |
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 22:00 | [8]ซิมบรู ชิซินู |
3-0
1-0 |
ดินาโม ออโต[6] | +0.25 ▼+0 |
|
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [10]อัคโตเบ |
2-1
0-1 |
อักฮซายิก โอรอล[4] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 22:00 | 1 [13]ทูรัน |
2-0
1-0 |
เมตาลุค เบคาเบด[6] 5 | +0 | |
FT 22:00 | 2 [5]คิซิลคัม ซารัชโชน |
2-0
2-0 |
มาเชล มูบาเร็ค[11] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 2 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) |
2-1
1-1 |
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 4 | -0.25 | |
Jordan League Women (Jordan League Women) | |||||
FT 22:00 | 1 Al Ahli Amman (W) |
1-1
0-0 |
Al Orthodoxi (w) | +1.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:15 | 4 โปซีท |
1-1
1-0 |
อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 1 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | [RUS PR-2]สปาร์ตัก มอสโก(N) |
2-2
0-1 |
ASK Bravo Publikum[SLO D1-5] | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 22:30 | [AUT D1-4]สตวร์มกราซ |
1-3
0-3 |
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[AUT D2-1] | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:30 | Al Mahalla |
0-2
0-1 |
อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 1 | - | |
FT 22:30 | Abu Salim |
3-2
1-2 |
Rafeeq 1 | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 22:30 | [10]Dinamo Brest (W) |
0-14
0-7 |
เอฟเค มินสก์ (ญ)[2] | - | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 22:30 | 3 Santa Rosa Pucallpa(N) |
3-4
1-0 |
ฮวน อูริช 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 1 Liry |
1-6
0-3 |
ซาวยู 1 | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
FT 22:30 | 2 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส |
5-2
0-1 |
วีพีวี เปาโล-วีย์คอท | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 22:30 | มาพีเอส มาส์คู |
1-0
0-0 |
ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ | -0.5 | |
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women) | |||||
FT 22:55 | 1 Quito FC (W) |
2-3
2-1 |
Independiente del Valle (W) | +2.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | 1 [BEL D1-10]ซูลเต้ วาเรเกม(N) |
1-2
1-1 |
เซอร์เคอร์ บรูซ[BEL D1-16] | +0 | |
FT 22:59 | [AUS D3E-12]FC Andelsbuch |
1-0
0-0 |
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[AUT D2-11] | - | |
FT 22:59 | 3 [GRE D1-1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส(N) |
1-1
1-1 |
เอฟซี อูฟา[RUS PR-13] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:59 | 4 [FRA D1-20]ดิฌง(N) |
1-2
0-2 |
โซโชซ์[FRA D2-7] | -0.25 | |
FT 22:59 | [ROM D1-12]ซีเอส โวลุนทารี |
0-1
0-1 |
อูจเปสต์[HUN D1-8] | - | |
FT 22:59 | 1 [RUS PR-7]ดินาโม มอสโก(N) |
1-0
0-0 |
เออีเอล ลิมาสซอล[CYP D1-2] | -1.25 | |
FT 22:59 | [SLO D1-4]ดอมซาเล่ |
2-1
1-1 |
เฮชเอ็นเคซิเบนิค[CRO D1-6] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า |
2-3
2-1 |
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | SV Donau Klagenfurt |
3-1
2-1 |
ASKO Kottmannsdorf 1 | +1.75 ▲+2 |
|
ฟุตบอล ยูโร (UEFA European Championship) | |||||
FT 22:59 | 2 1 [13]สวิตเซอร์แลนด์(N) |
1-1
0-1 |
สเปน[6] 1 | +0.75 | |
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 22:59 | 1 [5]อาเลซุนด์ เอฟเค |
2-0
0-0 |
อาซาเน่ ฟุตบอล[6] 1 4 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 22:59 | 2 [15]สตรอมเมน |
2-1
1-0 |
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[10] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | 2 [1]ฮามคาม |
3-0
1-0 |
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล[11] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | 3 [2]ไบรน์ |
1-0
0-0 |
ซทจอร์ดาล บริ้ง[16] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:59 | 2 [12]โกรลุด |
1-0
1-0 |
ซานด์เนส ยูไอเอฟ[13] 2 | +0 | |
FT 22:59 | 1 [9]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
3-2
0-1 |
รัวฟอส[8] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 2 [4]เอฟเค เจิร์ฟ |
1-0
0-0 |
ซองน์ดาล[7] 1 6 | +0 ▲▲+0.5 |
|
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 22:59 | [4]Olympique Dcheira |
0-0
0-0 |
เรซซิ่ง คาซาบลานก้า[10] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | [14]TAS de Casablanca |
3-1
2-0 |
เอเอสเดอ ซาเล่[8] | - | |
FT 22:59 | [3]วิดาด เฟส |
1-2
1-1 |
UTS Union Touarga Sport Rabat[5] | -0.25 | |
FT 22:59 | [13]ราจา เดอ เบนิ เมลลาล |
2-0
1-0 |
Wydad Temara[16] | - | |
FT 22:59 | [6]อิติเฮด เคมมิสเซ็ท |
1-2
0-0 |
Chabab Ben Guerir[12] | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:59 | [15]คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ |
4-1
0-0 |
เคเอซีเดอ เคนิตร้า[9] | - | |
FT 22:59 | [1]คลับ แซลมี |
0-1
0-0 |
คัวริบก้า[2] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | [7]Stade Marocain du Rabat |
1-2
0-0 |
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา[11] | - | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 1 1 จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด |
6-2
2-1 |
JJK/2 1 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 22:59 | PKKU II |
3-3
2-1 |
พอนนี่สตาร์เกท | -0.5 | |
FT 22:59 | วิพาส ซาโล |
3-4
1-1 |
FC Inter II 2 | +1.75 ▲+2 |
|
FT 22:59 | Idrottsklubben Myran |
2-1
1-1 |
สปอร์ติ้ง คริสตินา | -0.25 | |
FT 22:59 | 3 1 เอ็นโอพีเอส |
1-1
1-1 |
แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 3 | +0.75 | |
FT 22:59 | 5 KaIK TePa |
1-1
0-0 |
เคพีวี อคาเตเมีย 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 22:59 | 3 1 Stadlau |
3-2
3-1 |
SV Gerasdorf Stammer 3 | -1.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 23:15 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) |
0-0
0-0 |
ยูกันดา (ยู 23) | - | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:15 | 3 แอตแลนติส 2 |
1-1
0-1 |
อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 2 | -2 ▼-1.75 ▲-2 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | 1 [AUS D3WS-1]เอสวี คูเคิล |
4-3
3-2 |
SC Golling 1 | -3 ▲-3.25 ▼▼▼ ▼-2.25 |
|
FT 23:30 | [AUT D2-12]เอสเคยู อัมเสตทเทน |
0-0
0-0 |
SV Stripfing Weiden[AUS D3E-6] | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 23:30 | 1 [GER Reg-13]เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์(N) |
3-7
2-5 |
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | +2.5 | |
FT 23:30 | ปัว เอฟซี |
3-0
0-0 |
บาสก์ | - | |
FT 23:30 | เอปินาล |
0-3
0-1 |
น็องซี่ | - | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 23:30 | 1 [3]เอฟเค วัลเมียรา(N) |
4-0
2-0 |
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์[5] 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
Mauritania Cup ( Mauritania Cup) | |||||
FT 23:30 | 3 เอเอสเอซี คองคอร์ด |
2-0
1-0 |
FC Sahel 4 | -0.25 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:45 | 1 คิงส์ คัวปิโอ |
1-2
0-2 |
SaPa Pieksamaki | -1.5 ▲-1.75 |
|
ผลฟุตบอลวัน 3 กรกฎาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | SV Ilz |
3-8
2-5 |
ซานตาอานา 1 | +3 | |
FT 00:00 | 3 Grimma |
1-8
1-1 |
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | +3 ▼+2.75 ▲▲+3.25 |
|
FT 00:00 | [AUS D3C-7]เอสซี คาลสดอฟ |
3-2
3-0 |
SV Heiligenkreuz | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
FT 00:00 | เอ็มทีวี จีฟฮอร์น |
2-2
0-1 |
เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
FT 00:00 | 1 UFV Thalgau |
1-3
1-1 |
ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 1 | +0.75 | |
FT 00:00 | 1 อิสทรา 1961 พูลา |
2-1
0-0 |
เอลซัลวาดอร์ | +0.5 | |
FT 00:00 | 1 โคลดิ้ง |
3-2
2-1 |
เจมส์เมอบังค์[DEN D2A-1] 2 | +0 | |
FT 00:00 | 1 อัลเลอไฮเลเกน |
0-1
0-0 |
ลีโอเบน | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | มาริบอร์ |
4-1
1-0 |
เอ็นดี เบลตินซี | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
FT 00:00 | ยูเอสเค อานิฟ |
3-2
1-2 |
วอคลามาร์ค 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ |
0-0
0-0 |
คราอิโอว่า | - | |
FT 00:00 | RKSV Nuenen |
2-2
0-2 |
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | - | |
FT 00:00 | 1 เอสวี วิลดอน |
2-0
1-0 |
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี[AUS D3C-10] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 00:00 | [7]บันก้า การ์ซได |
0-2
0-1 |
ซูดูว่า[3] 1 | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 00:00 | 1 [10]เนเวซิส |
1-1
1-0 |
สปายริส เคานาส[2] 2 | +1.75 ▲+2 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 00:00 | 2 [18]เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ |
1-1
1-1 |
เอล กัวน่า[9] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 00:00 | [3]เอฟซี มิลซามี่ |
1-1
1-0 |
FC Sfintul Gheorghe[4] | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 00:00 | [2]BK Hacken (W) |
6-2
2-0 |
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)[3] | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 00:00 | 1 [12]Vaxjo (W) |
0-2
0-2 |
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)[6] 2 | +0.5 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 00:00 | 2 ไอเอ คาริ (ยู 19) |
2-2
1-2 |
FH/IH U19 1 | +0.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:00 | 2 [NG-5]ไอเค กัวติออส |
0-4
0-2 |
ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค[NG-8] 1 | -0.75 | |
FT 00:00 | [NL-1]Sandviks IK |
1-1
0-0 |
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี[NL-11] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:00 | 1 เฟริส เวียนนา 1894 |
2-1
0-1 |
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ 1 | -1.5 ▲-1.75 ▲-2 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 00:00 | 3 Politecnico J.I.C. |
0-0
0-0 |
Independiente Sabaneta 4 | -0.25 | |
FT 00:00 | 3 Club Deportivo La Chalaca |
0-2
0-1 |
E.D.P IND. Medellin 1 2 | -1 ▼-0.75 |
|
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League) | |||||
FT 00:05 | 1 อัล-ฮิลาล |
4-0
2-0 |
Al Ahly Shendi 1 | -2.25 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:15 | 3 วัลท์ติ |
4-0
3-0 |
ตูยูซูล่า 1 | -2 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | 1 น็อยซีเดิล |
3-1
2-1 |
SV Oberwart | -1 ▼-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:30 | Team Wiener Linien |
4-2
3-0 |
เวดโฮเฟ่น-วายบีบีเอส | -2.25 | |
FT 00:30 | Team Wiener Linien |
4-2
3-0 |
Harreither Waidhofen-Ybbs | -2.25 | |
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 00:30 | 2 1 [2]อัล ไฟซาลี |
2-1
2-1 |
อัล แรมธ่า คลับ[1] 2 | -0.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:30 | 1 [NS-13]Sandvikens AIK FK |
0-5
0-1 |
คาร์ลเบิร์ก บีเค[NS-9] | +1.25 ▲+1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | Hemsworth Miners Welfare |
2-6
0-0 |
วอคโซป ทาวน์ | +1.25 | |
FT 01:00 | SV Rot-Weiss Mulheim |
1-3
1-0 |
Schwarz Weiss Alstaden 1 | -0.25 ▼+0 ▲▲▲ ▲-1 |
|
FT 01:00 | 4 1 Juventude RS U23 |
0-4
0-2 |
Fortaleza U23 5 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | [NIR D1-2]เกล็นโตรัน |
3-0
1-0 |
ดันเดลา เอฟซี[NIR CH-9] | -2 ▲-2.25 |
|
FT 01:00 | 1 SC Dortelweil |
2-5
2-2 |
บาด วิลเบล | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 01:00 | [WAL FAWCS-1]มหาวิทยาลัยสวอนซี |
1-0
1-0 |
Cambrian Clydach[WAL D1-2] | +0 | |
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 01:00 | [14]เรนเฮล์ม ไอแอล |
1-1
0-0 |
เฟรดริกซ์สตรัด[3] | +0 ▲▲-0.5 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:00 | 3 ยูเนียน ฮัวอเรล(N) |
1-3
1-1 |
Sport Chavelines Juniors 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:00 | เดซามปาราดอส |
0-0
0-0 |
คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 3 | -1 ▼-0.75 |
|
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 01:00 | 4 Betim FC U20 |
1-2
1-1 |
AC Tres Coracoes U20 4 | +1.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 4 Taruma U20 |
1-1
0-1 |
Manaus U20 2 | +0.5 ▼▼+0 |
|
Paraguay Women League (Paraguay Women League) | |||||
FT 01:00 | 3 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) |
4-1
2-0 |
เดปอร์ติโว คาเปียต้า (ญ) 1 3 | -0.5 | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:10 | 4 [9]โกมูนิกาซิโอเนส |
0-1
0-0 |
Talleres Rem de Escalada[7] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:10 | 3 [13]วิลลา ซาน คาร์ลอส |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล[3] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 01:10 | 4 [4]คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส |
1-0
0-0 |
คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ[10] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 01:10 | 3 [14]อาร์เคนตีโน เด กีลเมส |
1-1
1-1 |
อัล คิว ซา[6] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:10 | 4 1 [2]ลอส อันเดส |
0-0
0-0 |
ซาคาชิสพาส[1] 2 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:10 | 5 [5]เดเฟนโซเรส ยูนิดอส |
0-3
0-2 |
ฟลานเดรีย[8] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:10 | 5 3 โกดอย ครูซ (สำรอง) |
1-0
0-0 |
Huracan Las Heras Reserves 3 1 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | Civil Service Strollers FC |
3-5
1-3 |
ฮิเบอร์เนี่ยน | - | |
FT 01:30 | Goole |
2-2
2-2 |
เบลเปอร์ทาวน์ | +1 | |
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 01:30 | 3 [5]เบรย์ วันเดอเรอร์ส |
2-1
1-1 |
โคห์บ รัมเบลอ[8] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:30 | 2 ครูมลิน ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
โฮม ฟาร์ม เอฟซี | -0.75 | |
FT 01:30 | 5 บังกอร์ เซลติก |
1-1
1-0 |
มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 4 | -0.25 | |
FT 01:30 | 4 นิวบริดจ์ ทาวน์ |
2-4
0-1 |
Tolka Rovers 2 | +0.5 | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 01:45 | 1 [7]เดอร์รี่ ซิตี้ |
2-0
1-0 |
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[9] 4 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 01:45 | 1 [4]โบฮีเมี่ยนส์ |
3-2
1-0 |
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[1] 2 7 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:45 | [5]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด |
3-1
2-1 |
ฟินน์ ฮาร์ปส์[8] 3 | -0.25 | |
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 01:45 | 4 [2]ยูซี ดับลิน |
0-2
0-1 |
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[4] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 3 [1]เชลบอร์น |
1-0
0-0 |
คาร์บินทารี เอฟซี[6] 1 | -1.75 | |
FT 01:45 | 2 [9]คอร์ก ซิตี้ |
2-3
2-1 |
ทรีตตี้ ยูไนเต็ด[3] 1 | -0.25 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 01:45 | [13]2 เด มาโย พีเจซี |
0-3
0-2 |
เจนเออะแร็ล ดิแอซ[18] | - | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 02:00 | [2]แชมร็อค โรเวอร์ส |
3-1
2-1 |
ดันดาล์ค[6] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | มากาปา (ยู 20) |
0-4
0-1 |
ซานตาน่า อีซี (ยู 20) | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 02:00 | Keynsham Town |
2-5
1-0 |
ฟรอเม ทาวน์ | - | |
ฟุตบอล ยูโร (UEFA European Championship) | |||||
FT 02:00 | 1 [1]เบลเยียม(N) |
1-2
1-2 |
อิตาลี[7] 2 | +0.25 | |
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 02:00 | 1 [10]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) |
4-4
1-0 |
แอธโลน ทาวน์[7] 3 | +0.5 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 02:00 | 5 [16]NBE SC(N) |
2-0
1-0 |
เอล มาสรี่[2] 4 | +0.5 | |
Mauritania Cup ( Mauritania Cup) | |||||
FT 02:00 | 3 AS Armee |
0-1
0-1 |
ASC Tevragh Zeine 3 | +1.25 ▼+1 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 02:00 | 2 อัลฟาร์เนีย |
1-7
0-2 |
Vaengir Jupiters | +1 | |
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 02:15 | 2 [8]HK Kopavogur (W) |
1-1
0-0 |
กรินดาวิค (ญ)[10] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:15 | 1 [7]Grotta Womens |
3-2
1-1 |
Augnablik Womens[9] 1 | +0 | |
FT 02:15 | 1 [4]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) |
0-4
0-2 |
Haffner John (W)[3] 1 | +1.25 | |
Ecuador Reserve League (Ecuador Reserve League) | |||||
FT 02:48 | 4 กัวยากิล ซิตี้(สำรอง) |
0-1
0-1 |
Manta FC (R) 2 | +0 | |
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 03:00 | 3 โมคา เอฟซี |
1-0
1-0 |
Atletico De San Francisco 3 | -1.75 ▲-2 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 3 Stokkseyri |
4-1
1-1 |
IBU Uppsveitir 2 | +0.5 | |
FT 03:00 | 1 เคเอ อัสเวลเลียร์ |
2-2
1-1 |
อีเมียร์ | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 03:00 | 3 Vatnaliljur |
1-4
0-2 |
ฮวิติ ริดดารินน์ 2 | +1.5 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 03:05 | 3 GAMTEL |
1-0
0-0 |
ฟอร์ชูนเอฟซี 3 | +0.5 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 03:15 | 4 สปอร์ติโว เบลกราโน่ |
2-2
1-0 |
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 03:30 | 2 เฮติ(N) |
6-1
3-1 |
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ 2 | -3 ▲▲-3.5 ▲▲-4 |
|
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา) | |||||
FT 04:00 | 4 1 [27]เปรู(N) |
3-3
2-1 |
ปารากวัย[35] 1 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 04:00 | 2 [E-4]มิเนรอสเดอกัวยาน่า |
1-0
0-0 |
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[E-5] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 04:00 | 5 Nacional Senac |
3-1
1-1 |
CA Ciclon 1 3 | -0.25 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 3 [1]เนาติโก (พีอี) |
5-0
2-0 |
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[6] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 05:00 | 1 [2]กอริติบ้า พีอาร์ |
2-1
0-0 |
เรโม เบเลม[17] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 05:00 | 4 Toledo Villa FC |
2-5
1-2 |
Grand Rapids FC 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 05:00 | ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ |
4-0
2-0 |
แบล็ค ร็อค เอฟซี 2 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 05:00 | Midwest United (W) |
2-1
1-0 |
Detroit City FC (w) 3 | -0.75 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 05:30 | 3 Gambia Ports Authority |
1-1
0-1 |
Real Banjul 1 | +0 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | 3 Northern Virginia FC |
4-2
1-1 |
FC Lehigh Valley United 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |