ราคาบอล.cc









ผลบอล 4 กรกฎาคม 2564ผลบอล 3 กรกฎาคม 2564ผลบอล 2 กรกฎาคม 2564ผลบอล 1 กรกฎาคม 2564ผลบอล 30 มิถุนายน 2564ผลบอล 29 มิถุนายน 2564ผลบอล 28 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 2 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 06:15 2 Royal Obrero 2-1
0-1
Atletico Entre Rios 4 -0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:25 4 [W-2]เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1-1
0-1
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[W-1] 1 2 +0
-0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 06:30 Connecticut Rush (w)
คอนเนตทิคัตฟิวชั่น(ญ) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:35 [1]สหรัฐอเมริกา(ญ) 4-0
2-0
เม็กซิโก (ญ)[28] -3.75
-4
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 06:45 3 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ(N) 2-0
1-0
แรมปรา จูเนียร์ 1 2 +0.25
+0.5
+0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 1 เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ 2-6
2-3
St. Louis Scott Gallagher Missouri +0
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 07:10 1 [6]เอฟซี เอดมันตัน 2-0
0-0
Forge FC[7] 2 +0.25
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 07:30 4 [CHI D1-12]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) 1-1
1-1
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 3 -1.75
-1.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:30 2 บารอสโซแวลลีย์ 0-5
0-0
มิสซิสซิปปี้ บริล่า 1 +0.5
+0.25
+0.5
FT 07:30 1 FC Brownsville 1-2
1-1
โคโยตีส์เอฟซี 3 -0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:00 2 [11]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 0-2
0-1
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[12] 2 +0
-0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 08:00 Diablo Valley Wolves (W) 1-2
0-2
เอ็มวีแอลเอ วูลฟ์ (ญ) -0.75
FT 08:05 Charlotte Lady Eagles(w) 4-0
0-0
SC United Bantams (W) -2.75
-2.5
-2.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:30 3 [11]Austin FC 4-1
2-1
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[8] 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:30 ราปิด บูคาเรสต์ 2-1
1-1
ดาเชีย มิโอวินี่ -
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 1 [A-5]Dantong Tengyue(N) 1-5
0-1
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี[A-3] +0.5

+1.75
+1.5
FT 14:30 1 [A-1]ชานซี เมโทรโพลิส(N) 2-2
0-2
เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี[A-6] 1 -0.75

-1.75
-2
FT 14:30 1 [B-8]Kunming Zheng He Shipman(N) 0-2
0-1
ชิงเต่า จงเนิ่ง[B-1] +1.75
+2.25
FT 14:30 [B-5]Dongguan Guanlian(N) 1-0
0-0
จีน (ยู20)[B-3] -
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 14:30 1 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 0-1
0-1
โคซแท็ล สปิริท 1 -1
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
FT 14:30 2 โอคแลนด์ ซิตี้ 2-1
1-0
Northern Rovers FC 1 -3.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 15:00 1 [C-2]Sichuan Minzu(N) 2-1
0-1
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[CHA D2B-7] 1 3 -0.5
-0.75
FT 15:00 3 [C-5]Xiamen Ludao(N) 2-1
1-1
ฮูวนาน บิลโลวส์[CHA D2A-9] 3 -0.75
-1.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 15:15 [4]โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 2-0
1-0
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)[14] 4 -2
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 15:30 3 มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) 2-1
0-1
Langwarrin U20 1 2 -0.5
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
Postp 16:00 [IDN ISL-4]เปอซิปูร่า จายาปูร่า
Lion City Sailors[SIN D1-2] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
Postp 16:00 [4]แมนลี่ ยูไนเต็ด
นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส[10] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 16:30 3 [8]ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 1-5
0-2
ลอนเซสตัน ซิตี้[7] +0.25
+0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 17:00 [BEL D1-3]อันเดอร์เลชท์
ออสเทนเด้[BEL D1-5] -
FT 17:00 2 ลิงบี้ 2-3
0-2
ไนโคบิ้ง เอฟซี -1
-1.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 17:00 1 คายาเอฟซี(N) 0-3
0-2
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1 +3.25

+4.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 17:00 2 [10]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 4-0
1-0
อัลโตน่า เมจิค[12] 3 -0.5
+0
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
17:00 [11]บิ่ญ เฟือก
Tuan Tu Phu Tho[10] -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 17:00 2 [8]เลค แมคควอรี 2-3
1-2
แลมบ์ตัน จาร์วิส[2] 1 2 +1.5
+1.25
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
Pend 17:00 Dhaka Wanderers
Kawran Bazar Progoti +0.75
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 17:00 2 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 3-3
1-3
เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 1 1 +0.5
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1)
FT 17:20 Essendon Royals 5-1
3-0
ฟิตซรอย ซิตี้ 2 -1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 17:30 1 [2]โอคไลจ์ แคนนอนส์ 6-1
4-1
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี[13] 1 -1.25
-0.75
-1
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
17:30 [10]เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์
เวสต์เทิร์นสปิริท[11] -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 17:30 8 [7]มอร์แลนด์ เซบราส 1-0
1-0
แลงวาร์ริน[5] 2 3 -0.5
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
Pend 17:30 Collingwood
Monbulk Rangers -
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1)
FT 17:30 1 Eltham Redbacks 1-1
1-1
South Springvale SC 1 1 -0.5
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2)
FT 17:45 1 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 5-0
0-0
เดอะ โคฟ เอฟซี 1 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [DEN SASL-7]ซอนเดอร์ไจสกี 1-4
0-0
วีบรอก[DEN D1-1] -0.25
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
Pend 18:00 University Azzurri FC
Darwin Hearts -4
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 18:00 1 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 4-0
0-0
Sputnik 2 1 -2.5
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 18:30 [9]FC Gomel (w) 1-8
0-2
Lokomotiv Vitebsk (w)[8] +1

+2.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 เอฟซี วิล 1900 1-2
0-1
กราสฮ็อปเปอร์ -
FT 19:00 1 [RUS D1-3]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0-3
0-1
รูบิน คาซาน[RUS PR-5] 2 +0.5
+0.25
+0.5
Cancel 19:00 [SUI D1-7]เอฟซี วิล 1900
วาดุซ[SUI Sl-10] -
Postp 19:00 [BEL D1-8]เมเชเลน
แซงต์ ทรุยด็อง[BEL D1-15] -
FT 19:00 2 [DEN SASL-12]เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-0
0-0
ซิลเคบอร์ก[DEN D1-2] +0.25
+0.5
FT 19:00 [HOL D1-9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1-2
0-0
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[HOL D1-8] +0
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 19:00 1 วาเลเรนก้า (ยู 19) 3-5
0-3
ไวกิ้งส์(ยู 19) 1 +0.25
FT 19:30 สตรอมก็อดเซ็ท(ยู 19) 6-0
4-0
สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [ROM D1-3]ซีเอส คราอิโอว่า 0-1
0-0
เอสวี ฮอร์น[AUT D2-15] -1
-1.75
-1.5
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 20:00 3 [2]โลโคโมทีฟ อัสตานา 4-3
2-1
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[11] 1 -1.5
FT 20:00 [3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 5-0
1-0
เอฟเค อะตีราอู[7] 2 -1.75
-2
-1.75
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 [1]Chao Pak Kei 3-0
2-0
Windsor Arch Ka I[3] 1 -4.25
-4.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:05 [AUT D1-4]สตวร์มกราซ 9-1
5-0
เอฟซี ไลเฟริ่ง[AUT D2-2] -1.25
-1.75
-2
FT 20:30 [GER D2-13]โฮลสไตน์ คีล(N) 1-2
1-1
แรนเดอร์ส[DEN SASL-5] -0.5
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 20:30 [1]Dinamo-BGUFK Minsk (w) 2-0
1-0
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)[4] -6.25
-5.75
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
Postp 20:35 [VIE D1-13]ไซ่ ง่อน เอฟซี
เคดะห์[MAS SL-3] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 4-3
2-3
เบโร่ สตารา ซากอร่า -
FT 21:00 วอร์ต้า พอซแนน(N) 1-2
1-0
โปกอน เซซิน 1 +0
+0.25
FT 21:00 1 [HOL D1-4]วิเทสส์ อาร์นเฮม 1-3
1-2
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[CRO D1-8] 2 -0.75
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 21:00 3 [KOR D1-4]แดกู เอฟซี(N) 5-0
2-0
ปักกิ่ง กั๋วอัน[CHA CSLB-5] 1 -3.75
-4.5
-4.25
FT 21:00 1 [JPN D1-1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่(N) 8-0
2-0
United City 2 -3

-4.75
-4.5
FT 21:00 3 [THA PR-1]บางกอกกล๊าส เอฟซี 2-0
1-0
เดอะ คอง[VIE D1-2] 4 -0.75
-0.25
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 21:00 1 1 [9]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ(N) 2-0
0-0
ซามเตรเดีย[10] 1 -0.5
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 21:00 1 เทอร์ซาน่า เอสซี 0-1
0-1
โคคา โคล่า เอฟซี 1 +0.5
FT 21:00 เปโตรเจ็ท 2-1
2-0
โนกูม เอล มอสตาคบัล -1.25
-1
FT 21:00 2 ZED FC 1-0
1-0
อัลเนสร์ไคโร 1 1 +0
FT 21:00 1 El Sekka El Hadid 2-0
2-0
แทนต้า 1 1 -1.25
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 21:15 1 Hilal El Fasher 1-1
1-0
Alamal Atbara 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 [SUI D1-7]เอฟซี วิล 1900 7-1
3-1
ออสเตรีย ลัสเตนัว[AUT D2-13] -
Cameroon Cup (Cameroon Cup)
FT 21:30 3 เอเวียน อคาเดมี่ 5-0
3-0
Renaissance FC du Noun 2 -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:45 1 Zlatibor Cajetina(N) 2-3
1-2
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค[SER D1-10] 1 +0.75
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 21:45 1 Atletico Palmaflor Vinto Reserves 3-0
0-0
Real Santa Cruz Reserves 2 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 ดนีปรอ-1 1-1
1-1
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย -
FT 22:00 2 [RUS D1-2]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก(N) 2-2
1-0
สโลวัคโก้[CZE D1-4] +0
+0.5
FT 22:00 เวเลซ 1-2
1-1
เอฟซี ลวีฟ -
Pend 22:00 Posusje
ดราโกโวลแยค -
FT 22:00 1 1 ฮูเมนเน่ 2-1
2-1
พาริซอน บาดิจอฟ 2 -0.75

-1.75
FT 22:00 [FRA D2-11]วาล็องเซียนส์ 0-0
0-0
ยูเอสแอล ดันเคอร์[FRA D2-16] -
22:00 [CZE D1-4]สโลวัคโก้
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[RUS D1-2] -
FT 22:00 [AUT D1-11]เอสวี รีด 1-0
1-0
ทีเอสวี 1860 มิวนิค[GER D3-4] -
FT 22:00 [RUS D1-15]เทคสติลชิค อีวาโนโว 0-3
0-1
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์[RUS D1-10] +0.5
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 3 [6]เอฟเค ริเตเรียไอ 0-0
0-0
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[1] 2 +1.25
+0.75
+1
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 22:00 [7]ตอร์ปิโด มินส์ค(N) 2-2
1-2
สมอร์กอน เอฟซี[16] 2 -1
-1.25
-1
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 22:00 4 [12]เซรามิกา 1-1
0-0
อัสวาน[15] 1 -0.5
-0.75
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 22:00 [7]อัล ฮุสเซน อีร์บิด 0-0
0-0
อัล วีห์ดัต[3] 1 +1.25
+1
+1.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 22:00 [8]ซิมบรู ชิซินู 3-0
1-0
ดินาโม ออโต[6] +0.25
+0
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 22:00 1 [10]อัคโตเบ 2-1
0-1
อักฮซายิก โอรอล[4] -0.25
-0.5
-0.25
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 22:00 1 [13]ทูรัน 2-0
1-0
เมตาลุค เบคาเบด[6] 5 +0
FT 22:00 2 [5]คิซิลคัม ซารัชโชน 2-0
2-0
มาเชล มูบาเร็ค[11] 1 -0.5
-0.75
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:00 1 อัล-ตาฮัดดี้ 0-1
0-0
อัล อัคห์ดาร์ -
FT 22:00 Altai Phoenix 2-2
1-0
อัลอันวาร์ -
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
Pend 22:00 Hegelmann Litauen II
BFA Vilnius II +2.5
+1.75
Jordan League Women (Jordan League Women)
FT 22:00 1 Al Ahli Amman (W) 1-1
0-0
Al Orthodoxi (w) +1.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 22:00 2 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 2-1
1-1
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 4 -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:15 4 โปซีท 1-1
1-0
อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 1 2 -0.5
-0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 [FRA D2-12]เลอ อาฟร์
อาเมียงส์[FRA D2-10] -
FT 22:30 [AUT D1-4]สตวร์มกราซ 1-3
0-3
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[AUT D2-1] -1
FT 22:30 [RUS PR-2]สปาร์ตัก มอสโก(N) 2-2
0-1
ASK Bravo Publikum[SLO D1-5] -1.25
-1.75
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 22:30 [10]Dinamo Brest (W) 0-14
0-7
เอฟเค มินสก์ (ญ)[2] -
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:30 Abu Salim 3-2
1-2
Rafeeq 1 -
FT 22:30 Al Mahalla 0-2
0-1
อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 1 -
22:30 Al-Ahli Tripoli
Rafeeq -
Peru B League (Peru B League)
FT 22:30 3 Santa Rosa Pucallpa(N) 3-4
1-0
ฮวน อูริช 3 +0.25
+0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 มาพีเอส มาส์คู 1-0
0-0
ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ -0.5
FT 22:30 2 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 5-2
0-1
วีพีวี เปาโล-วีย์คอท -0.5
-1
FT 22:30 1 Liry 1-6
0-3
ซาวยู 1 +1.5
+1.75
+1.5
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women)
FT 22:55 1 Quito FC (W) 2-3
2-1
Independiente del Valle (W) +2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 SV Donau Klagenfurt 3-1
2-1
ASKO Kottmannsdorf 1 +1.75
+2
Pend 22:59 ทาบอร์เซซานา
ราสนิกีร์ ไนร์ +0
+0.5
FT 22:59 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 2-3
2-1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า +0.25
+0
+0.25
FT 22:59 [SLO D1-4]ดอมซาเล่ 2-1
1-1
เฮชเอ็นเคซิเบนิค[CRO D1-6] -0.25
+0
-0.25
Pend 22:59 [CYP D1-3]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี(N)
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี[CYP D1-4] -0.5
Pend 22:59 [CZE CFLM-10]สโลแวน โรซิค
Sokol Lanzho -1.25
-1.5
-1.25
FT 22:59 1 [RUS PR-7]ดินาโม มอสโก(N) 1-0
0-0
เออีเอล ลิมาสซอล[CYP D1-2] -1.25
FT 22:59 [ROM D1-12]ซีเอส โวลุนทารี 0-1
0-1
อูจเปสต์[HUN D1-8] -
FT 22:59 4 [FRA D1-20]ดิฌง(N) 1-2
0-2
โซโชซ์[FRA D2-7] -0.25
FT 22:59 3 [GRE D1-1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส(N) 1-1
1-1
เอฟซี อูฟา[RUS PR-13] -0.75
-1
-0.75
FT 22:59 [AUS D3E-12]FC Andelsbuch 1-0
0-0
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[AUT D2-11] -
FT 22:59 1 [BEL D1-10]ซูลเต้ วาเรเกม(N) 1-2
1-1
เซอร์เคอร์ บรูซ[BEL D1-16] +0
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 22:59 2 1 [13]สวิตเซอร์แลนด์(N) 1-1
0-1
สเปน[6] 1 +0.75
+1
+0.75
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 22:59 1 [5]อาเลซุนด์ เอฟเค 2-0
0-0
อาซาเน่ ฟุตบอล[6] 1 4 -1
-1.5
FT 22:59 2 [15]สตรอมเมน 2-1
1-0
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[10] 1 +0.25
+0.5
+0.25
FT 22:59 2 [1]ฮามคาม 3-0
1-0
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล[11] -0.75
-1
FT 22:59 3 [2]ไบรน์ 1-0
0-0
ซทจอร์ดาล บริ้ง[16] 1 -1
-1.25
FT 22:59 2 [12]โกรลุด 1-0
1-0
ซานด์เนส ยูไอเอฟ[13] 2 +0
FT 22:59 1 [9]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 3-2
0-1
รัวฟอส[8] 3 -0.25
-0.5
FT 22:59 2 [4]เอฟเค เจิร์ฟ 1-0
0-0
ซองน์ดาล[7] 1 6 +0
+0.75
+0.5
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 22:59 [7]Stade Marocain du Rabat 1-2
0-0
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา[11] -
FT 22:59 [1]คลับ แซลมี 0-1
0-0
คัวริบก้า[2] +0
-0.25
FT 22:59 [15]คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 4-1
0-0
เคเอซีเดอ เคนิตร้า[9] -
FT 22:59 [6]อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 1-2
0-0
Chabab Ben Guerir[12] -0.25
-0.5
+0
FT 22:59 [13]ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 2-0
1-0
Wydad Temara[16] -
FT 22:59 [3]วิดาด เฟส 1-2
1-1
UTS Union Touarga Sport Rabat[5] -0.25
FT 22:59 [14]TAS de Casablanca 3-1
2-0
เอเอสเดอ ซาเล่[8] -
FT 22:59 [4]Olympique Dcheira 0-0
0-0
เรซซิ่ง คาซาบลานก้า[10] -0.75
-0.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 22:59 3 1 Stadlau 3-2
3-1
SV Gerasdorf Stammer 3 -1.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 5 KaIK TePa 1-1
0-0
เคพีวี อคาเตเมีย 1 +1.25
+1.5
FT 22:59 3 1 เอ็นโอพีเอส 1-1
1-1
แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 3 +0.75
FT 22:59 วิพาส ซาโล 3-4
1-1
FC Inter II 2 +1.75
+2
FT 22:59 PKKU II 3-3
2-1
พอนนี่สตาร์เกท -0.5
FT 22:59 1 1 จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด 6-2
2-1
JJK/2 1 1 -1.25
-1.5
FT 22:59 Idrottsklubben Myran 2-1
1-1
สปอร์ติ้ง คริสตินา -0.25
Poland Regional League (Poland Regional League)
Pend 22:59 KS Gminy Psary
MKS Lazowianka Lazy +0.25
+0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Postp 23:00 LehPa Kontiolahti
วอลคาอัส +0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 23:15 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) 0-0
0-0
ยูกันดา (ยู 23) -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:15 3 แอตแลนติส 2 1-1
0-1
อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 2 -2
-1.75
-2
Pend 23:15 พุยยุ เฮลซิงกิ
ซาปา +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 เอปินาล 0-3
0-1
น็องซี่ -
FT 23:30 ปัว เอฟซี 3-0
0-0
บาสก์ -
FT 23:30 1 [GER Reg-13]เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์(N) 3-7
2-5
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค +2.5
+2.75
+2.5
23:30 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ -
FT 23:30 [AUT D2-12]เอสเคยู อัมเสตทเทน 0-0
0-0
SV Stripfing Weiden[AUS D3E-6] -0.5
-0.75
-0.25
FT 23:30 1 [AUS D3WS-1]เอสวี คูเคิล 4-3
3-2
SC Golling 1 -3
-3.25

-2.25
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 23:30 1 [3]เอฟเค วัลเมียรา(N) 4-0
2-0
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์[5] 1 -1.5
-1.25
Mauritania Cup (Mauritania Cup)
FT 23:30 3 เอเอสเอซี คองคอร์ด 2-0
1-0
FC Sahel 4 -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:45 1 คิงส์ คัวปิโอ 1-2
0-2
SaPa Pieksamaki -1.5
-1.75

ผลฟุตบอลวัน 3 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 1 เอสวี วิลดอน 2-0
1-0
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี[AUS D3C-10] 1 +1
+1.25
FT 00:00 RKSV Nuenen 2-2
0-2
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น -
FT 00:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-0
0-0
คราอิโอว่า -
FT 00:00 ยูเอสเค อานิฟ 3-2
1-2
วอคลามาร์ค 1 -0.25
+0
FT 00:00 มาริบอร์ 4-1
1-0
เอ็นดี เบลตินซี -1.75
-2.5
FT 00:00 1 อัลเลอไฮเลเกน 0-1
0-0
ลีโอเบน +0.25
+0
Pend 00:00 SV Gossendorf Jaz
Asko Murfeld -1.75
FT 00:00 1 โคลดิ้ง 3-2
2-1
เจมส์เมอบังค์[DEN D2A-1] 2 +0
FT 00:00 1 อิสทรา 1961 พูลา 2-1
0-0
เอลซัลวาดอร์ +0.5
FT 00:00 1 UFV Thalgau 1-3
1-1
ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 1 +0.75
FT 00:00 เอ็มทีวี จีฟฮอร์น 2-2
0-1
เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ +1.25
+1
+1.25
FT 00:00 [AUS D3C-7]เอสซี คาลสดอฟ 3-2
3-0
SV Heiligenkreuz -0.75
-1.5
FT 00:00 3 Grimma 1-8
1-1
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก +3
+2.75
+3.25
FT 00:00 SV Ilz 3-8
2-5
ซานตาอานา 1 +3
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 00:00 1 [10]เนเวซิส 1-1
1-0
สปายริส เคานาส[2] 2 +1.75
+2
FT 00:00 [7]บันก้า การ์ซได 0-2
0-1
ซูดูว่า[3] 1 +1.25
+1.5
+1.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
Postp 00:00 [4]เอฟซี โกเมล
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[1] -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 2 [18]เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 1-1
1-1
เอล กัวน่า[9] 2 +0.25
+0
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 00:00 [3]เอฟซี มิลซามี่ 1-1
1-0
FC Sfintul Gheorghe[4] -0.75
-0.25
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 00:00 1 [12]Vaxjo (W) 0-2
0-2
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)[6] 2 +0.5
FT 00:00 [2]BK Hacken (W) 6-2
2-0
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)[3] -1.25
-1.5
-1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 [NL-1]Sandviks IK 1-1
0-0
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี[NL-11] +0.25
+0
+0.25
FT 00:00 2 [NG-5]ไอเค กัวติออส 0-4
0-2
ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค[NG-8] 1 -0.75
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 00:00 2 ไอเอ คาริ (ยู 19) 2-2
1-2
FH/IH U19 1 +0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:00 1 เฟริส เวียนนา 1894 2-1
0-1
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ 1 -1.5
-1.75
-2
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Pend 00:00 พีพี 70
Pato -0.75
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 00:00 3 Club Deportivo La Chalaca 0-2
0-1
E.D.P IND. Medellin 1 2 -1
-0.75
FT 00:00 3 Politecnico J.I.C. 0-0
0-0
Independiente Sabaneta 4 -0.25
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 00:05 1 อัล-ฮิลาล 4-0
2-0
Al Ahly Shendi 1 -2.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 3 วัลท์ติ 4-0
3-0
ตูยูซูล่า 1 -2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 Team Wiener Linien 4-2
3-0
Harreither Waidhofen-Ybbs -2.25
FT 00:30 Team Wiener Linien 4-2
3-0
เวดโฮเฟ่น-วายบีบีเอส -2.25
FT 00:30 1 น็อยซีเดิล 3-1
2-1
SV Oberwart -1
-0.75
-0.5
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 2 1 [2]อัล ไฟซาลี 2-1
2-1
อัล แรมธ่า คลับ[1] 2 -0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:30 1 [NS-13]Sandvikens AIK FK 0-5
0-1
คาร์ลเบิร์ก บีเค[NS-9] +1.25
+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 [WAL FAWCS-1]มหาวิทยาลัยสวอนซี 1-0
1-0
Cambrian Clydach[WAL D1-2] +0
FT 01:00 1 SC Dortelweil 2-5
2-2
บาด วิลเบล +1.25
+0.75
FT 01:00 [NIR D1-2]เกล็นโตรัน 3-0
1-0
ดันเดลา เอฟซี[NIR CH-9] -2
-2.25
FT 01:00 4 1 Juventude RS U23 0-4
0-2
Fortaleza U23 5 +0
+0.25
FT 01:00 SV Rot-Weiss Mulheim 1-3
1-0
Schwarz Weiss Alstaden 1 -0.25
+0

-1
FT 01:00 Hemsworth Miners Welfare 2-6
0-0
วอคโซป ทาวน์ +1.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 01:00 [14]เรนเฮล์ม ไอแอล 1-1
0-0
เฟรดริกซ์สตรัด[3] +0
-0.5
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 01:00 เดซามปาราดอส 0-0
0-0
คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 3 -1
-0.75
Peru B League (Peru B League)
FT 01:00 3 ยูเนียน ฮัวอเรล(N) 1-3
1-1
Sport Chavelines Juniors 2 +0
+0.25
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 01:00 4 Betim FC U20 1-2
1-1
AC Tres Coracoes U20 4 +1.25
Paraguay Women League (Paraguay Women League)
FT 01:00 3 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) 4-1
2-0
เดปอร์ติโว คาเปียต้า (ญ) 1 3 -0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:00 นาซีอองนัล ฟาสต์ คลับ(เยาวชน)
AD Arsenal U20 -3.5
-4
FT 01:00 4 Taruma U20 1-1
0-1
Manaus U20 2 +0.5
+0
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:10 4 [9]โกมูนิกาซิโอเนส 0-1
0-0
Talleres Rem de Escalada[7] 3 +0
-0.25
FT 01:10 3 [13]วิลลา ซาน คาร์ลอส 0-0
0-0
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล[3] 3 +0.25
+0
+0.25
FT 01:10 4 [4]คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 1-0
0-0
คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ[10] 3 -0.5
-0.25
-0.75
FT 01:10 3 [14]อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1-1
1-1
อัล คิว ซา[6] 2 +0
+0.25
FT 01:10 4 1 [2]ลอส อันเดส 0-0
0-0
ซาคาชิสพาส[1] 2 4 -0.5
-0.25
-0.5
FT 01:10 5 [5]เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 0-3
0-2
ฟลานเดรีย[8] 3 -0.25
+0
-0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:10 5 3 โกดอย ครูซ (สำรอง) 1-0
0-0
Huracan Las Heras Reserves 3 1 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 Goole 2-2
2-2
เบลเปอร์ทาวน์ +1
FT 01:30 Civil Service Strollers FC 3-5
1-3
ฮิเบอร์เนี่ยน -
FT 01:30 Goole AFC 2-2
2-2
เบลเปอร์ทาวน์ -
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:30 3 [5]เบรย์ วันเดอเรอร์ส 2-1
1-1
โคห์บ รัมเบลอ[8] 2 -1.25
-1
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
Pend 01:30 Killester Donnycarne
ลิฟฟีย์ เพลียส์ -0.5
FT 01:30 4 นิวบริดจ์ ทาวน์ 2-4
0-1
Tolka Rovers 2 +0.5
FT 01:30 5 บังกอร์ เซลติก 1-1
1-0
มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 4 -0.25
FT 01:30 2 ครูมลิน ยูไนเต็ด 1-1
0-0
โฮม ฟาร์ม เอฟซี -0.75
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 [5]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 3-1
2-1
ฟินน์ ฮาร์ปส์[8] 3 -0.25
FT 01:45 1 [4]โบฮีเมี่ยนส์ 3-2
1-0
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[1] 2 7 -0.75
+0
FT 01:45 1 [7]เดอร์รี่ ซิตี้ 2-0
1-0
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[9] 4 +0

-1
-0.75
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 2 [9]คอร์ก ซิตี้ 2-3
2-1
Treaty United[3] 1 -0.5
-0.25
FT 01:45 3 [1]เชลบอร์น 1-0
0-0
คาร์บินทารี เอฟซี[6] 1 -1.75
FT 01:45 4 [2]ยูซี ดับลิน 0-2
0-1
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[4] 2 -0.25
+0
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 01:45 [13]2 เด มาโย พีเจซี 0-3
0-2
เจนเออะแร็ล ดิแอซ[18] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 01:50 [AUS D3E-1]เวียนเนอร์ เอสซี
ASKO Neutal -
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 02:00 [2]แชมร็อค โรเวอร์ส 3-1
2-1
ดันดาล์ค[6] 1 -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 Keynsham Town 2-5
1-0
ฟรอเม ทาวน์ -
FT 02:00 มากาปา (ยู 20) 0-4
0-1
ซานตาน่า อีซี (ยู 20) -0.75
-0.25
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 02:00 1 [1]เบลเยียม(N) 1-2
1-2
อิตาลี[7] 2 +0.25
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 02:00 1 [10]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 4-4
1-0
แอธโลน ทาวน์[7] 3 +0.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:00 5 [16]NBE SC(N) 2-0
1-0
เอล มาสรี่[2] 4 +0.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 02:00 2 อัลฟาร์เนีย 1-7
0-2
Vaengir Jupiters +1
Mauritania Cup (Mauritania Cup)
FT 02:00 3 AS Armee 0-1
0-1
ASC Tevragh Zeine 3 +1.25
+1
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 02:15 2 [8]HK Kopavogur (W) 1-1
0-0
กรินดาวิค (ญ)[10] 1 -0.25
-0.5
FT 02:15 1 [7]Grotta Womens 3-2
1-1
Augnablik Womens[9] 1 +0
FT 02:15 1 [4]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 0-4
0-2
Haffner John (W)[3] 1 +1.25
Ecuador Reserve League (Ecuador Reserve League)
FT 02:48 4 กัวยากิล ซิตี้(สำรอง) 0-1
0-1
Manta FC (R) 2 +0
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 03:00 3 โมคา เอฟซี 1-0
1-0
Atletico De San Francisco 3 -1.75
-2
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 3 Vatnaliljur 1-4
0-2
ฮวิติ ริดดารินน์ 2 +1.5
FT 03:00 1 เคเอ อัสเวลเลียร์ 2-2
1-1
อีเมียร์ -1.25
-1.5
FT 03:00 3 Stokkseyri 4-1
1-1
IBU Uppsveitir 2 +0.5
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 03:05 3 GAMTEL 1-0
0-0
ฟอร์ชูนเอฟซี 3 +0.5
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 03:15 4 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 2-2
1-0
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 2 -0.75
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 03:30 2 เฮติ(N) 6-1
3-1
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ 2 -3
-3.5
-4
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา)
FT 04:00 4 1 [27]เปรู(N) 3-3
2-1
ปารากวัย[35] 1 4 +0
+0.25
+0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 04:00 2 [E-4]มิเนรอสเดอกัวยาน่า 1-0
0-0
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[E-5] 4 -0.5
-0.25
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 04:00 5 Nacional Senac 3-1
1-1
CA Ciclon 1 3 -0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 1 [2]กอริติบ้า พีอาร์ 2-1
0-0
เรโม เบเลม[17] 4 -0.75
-0.5
-0.75
FT 05:00 3 [1]เนาติโก (พีอี) 5-0
2-0
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[6] 2 -0.5
-0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 05:00 ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ 4-0
2-0
แบล็ค ร็อค เอฟซี 2 -0.5
FT 05:00 4 Toledo Villa FC 2-5
1-2
Grand Rapids FC 2 +0.75
+0.5
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
05:00 South East FC
Middleham United FC -1
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 05:00 Midwest United (W) 2-1
1-0
Detroit City FC (w) 3 -0.75
Pend 05:00 Wilco FC (w)
Alacranes Fort Worth (W) -0.5
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 05:30 3 Gambia Ports Authority 1-1
0-1
Real Banjul 1 +0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 3 Northern Virginia FC 4-2
1-1
FC Lehigh Valley United 2 -1.5
-1.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน