ราคาบอล.cc
ผลบอล 28 มิถุนายน 2564ผลบอล 29 มิถุนายน 2564ผลบอล 30 มิถุนายน 2564ผลบอล 1 กรกฎาคม 2564ผลบอล 2 กรกฎาคม 2564ผลบอล 3 กรกฎาคม 2564ผลบอล 4 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 30 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
07:30 เรโม เบเลม
แซมปายโอ้ คอเรีย -
07:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ
เนาติโก (พีอี) -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
09:30 San Diego loyalty
Oakland Roots -
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
15:00 Taicheng Lions
ไถหนันซิตี้ -
15:00 Taiwan CPC
NTUPES -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
16:00 เทปลิเซ่
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ -
16:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม -
16:00 สโลวาน ลิเบอเรช
อัสติ นาดลาเบม -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
16:30 คายาเอฟซี
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
17:00 เซเรโซ โอซาก้า
การท่าเรือ เอฟซี -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
17:00 บาหลี ยูไนเต็ด
เบือง เกต อังกอร์ -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
17:00 เชนันซิตี้
ยังจู ซิตี้เซน -
17:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี
กิมแฮ ซิตี้ -
17:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น
อุลซันซิติเซ่น -
17:00 ชองจู จิคจิ
พาจูซิติเซ็น เอฟซี -
17:00 กังเนือง ซิตี้
ฮวาซอง เอฟซี -
17:00 กิมโป เอฟซี
ม็อกโป ซิตี้ -
17:00 พย็องแท็กซิติเซ็น
อินชอน โคเรียล -
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
17:00 โมฮัมเมดัน เอสซี
อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
17:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
ทัสเคอร์ -
17:00 เคซีบี
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด -
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
18:00 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส
บังกลาเทศ โปลิสคลับ -
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
18:00 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี
Tatung FC -
18:00 Taichung Futuro
มหาวิทยาลัยฟูเจน -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:00 อัลบอร์ก
เอสเบิร์ก -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด
แมทารี่ ยูไนเต็ด -
19:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
คาริโอแบงกิ ชาคส์ -
19:00 เวสเทิร์นสติม่า
โซฟาพาก้าเอฟซี -
19:15 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
วาซิโต้ เอฟซี -
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
20:00 โคลบอทน์ (ญ)
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) -
20:00 สตาเบ็ค (ญ)
วาเลเรนก้า (ญ) -
20:00 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) -
20:00 อโวลเนส (ญ)
ลิน (ญ) -
20:00 Rosenborg BK (w)
คลีบ (ญ) -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:00 ชิปป้า ยูไนเต็ด
รีล คิงส์ -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
21:45 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ
ซบ อฮัน -
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
22:00 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี
วิคกิ ทัวร์ริส -
22:00 อิฟานยี่ ยูบัช
อะดามาวา ยูไนเต็ด -
22:00 จิกาวา โกลเด้น สตาร์
คัตซิน่า ยูไนเต็ด -
22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด
พลาเทอู ยูไนเต็ด -
22:00 โลบี สตาร์ส
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี -
22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล
วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี -
22:00 Akwa Starlets
ควาร่า ยูไนเต็ด -
22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล
อาเบีย วอร์ริเออร์ส -
22:00 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี
เคโน พิลเลร์ส -
22:00 อควายูไนเต็ด
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี -
norway 2.liga (norway 2.liga)
22:00 Oygarden FK
โนท็อดเด้น เอฟเค -
22:00 บราท์เวก
โฟลโร -
22:00 เฟคเกรอย
เฟรม ลาวิค -
22:00 ควิด ฮอลเด้น
อัสเคอร์ -
22:00 ไอสโวล์ด TF
คองสวิงเกอร์ -
22:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์
เอฟเคอเรนดัล -
22:00 เซนจา
โมสส์ -
22:00 โฟรย่า FK
ทรอมส์ดาเลน -
22:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค
โซต้า -
22:00 สคีด ออสโล
กเจลแซส -
22:00 อัลต้า
แบรัมเอสเค -
22:00 เลวานเจอร์ เอฟเค
นาร์โด เอฟเค -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
22:00 เอฟซี กูเต้
สควิลเจโบ เอสเค -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
22:00 Recreativo Libolo
Santa Rita FC -
22:00 Ferroviario Do Huambo
เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา -
22:00 Sporting Cabinda
Academica Do Lobito -
22:00 บราวอส โด มาควิส
Interclube Luanda -
22:00 Desportivo Huila
Recreativo Caala -
22:00 พรีเมโร่ เด อกอสโต้
Baixa de Cassanje -
22:00 Cuando Cubango
Progresso -
22:00 Sagrada Esperanca
Benfica Lubango -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
22:20 เพอร์เซโปลิส
กอล โกฮาร์ เอฟซี -
22:20 ไซปา
ปาดิสเด เอฟซี -
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
22:30 อินเตอร์ ตูร์คู
ลาห์ติ -
22:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน
ไอเอฟเค มารีฮามน์ -
22:30 เฮดไอเอฟเค
เอชเจเค เฮลซิงกิ -
22:30 เคทีพี ค็อตก้า
อิลเวส แทมเปเร่ -
22:30 เอฟซี ฮาก้า
ฮอนก้าเอสพู -
22:30 คูพีเอส
เอซี โอลู -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
22:30 วีพีเอส วาซ่า
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล -
22:30 จิปโป
กนิสตัน เฮลซิงกิ -
22:30 เอ็มพี มิคเคลลี่
พีเค-35 วานตา -
22:30 เคพีวี คอคคูล่า
โรพีเอส โรวานีมี่ -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:30 จีวาคีล่า เจเค
นาร์เปส คราฟท์ -
22:30 พีเอส เคมิ คิงส์
อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 -
22:30 ซัลปา
วันตา -
22:30 คาริเนน โปเจ็ท
อีพีเอส เอสโป -
22:30 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ -
22:30 คาพา
เอ็มไอพีเค มิกเกลี -
22:30 แจส พอริ
PIF Parainen -
22:30 ทีพีวี แทมเปเร่
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค -
22:30 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์
อิลเวส แทมเปเร่ 2 -
22:30 เจเอพีเอส
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า -
22:30 โอทีพี โออูลู
โอแอลเอส โอลู -
22:30 ฮอนก้า อคาเทเมีย
เอฟซี เอลเวส-คิสเซท -
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล
คริสเตียนซุนด์ บีเค -
22:59 โมลด์
สตรอมก็อดเซ็ท -
22:59 ซานเดฟยอร์ด
โบโด กลิมท์ -
22:59 โรเซนบอร์ก
เฮาเกซุนด์ -
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
ออด เกรนแลนด์ -
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค
สตาเบ็ค -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
22:59 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
เอฟยูเอส ราบัท -
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
22:59 JK Kadakas Kernu
Transfer Wise -

ผลฟุตบอลวัน 1 กรกฎาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
00:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ -
00:00 Dalby
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ -
00:00 แร็ปป์ กอล์ฟ
ซอลเวสเบิร์ก -
00:00 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ
ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค -
00:00 เอ็นสเคเด้ไอเค
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล -
00:00 Husqvarna
สค็อปดี้ เอไอเค -
00:00 ออนซาล่า บีเค
ลินโดมี่ จีไอเอฟ -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
00:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ -
iceland division 2 (iceland division 2)
00:00 เลคเนียร์ เอฟ
เควี เวสตูร์แบร์ -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
00:00 อัสซีริสก้า บีเค
วินเบิร์ก ไอเอฟ -
00:00 IK Tord
ดลสทอร์ป ไอเอฟ -
00:00 ไอเค กัวติออส
ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค -
00:00 อูลเลเรดส์
วาสต้า ฟลอรุนด้า -
00:00 Yxhults IK
ไอเอฟเค คูมลา -
00:00 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน
ทาฟเดีย ไอเค -
00:00 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค
Lidkopings FK -
00:00 เอฟบีเค บอลข่าน
ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ -
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
00:30 Stöde IF
Ytterhogdal IK -
00:30 ไอเอฟเค ลูเลีย
ยูเมีย เอฟซี -
00:30 Mjolby AI FF
นีคอปปิ้ง บีไอเอส -
00:30 ไอเคสเล็ปเนอร์
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
00:30 อัล วีห์ดัต
อัล แรมธ่า คลับ -
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
01:00 เอสเค บรานน์
ลีลล์สตรอม -
iceland division 2 (iceland division 2)
01:00 KF Fjallabyggdar
เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
01:15 วีแดด คาซาบลานก้า
มาเกร็ฟ เท็ทวอน -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
02:00 ฟอร์ตาเลซ่า
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี -
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
02:00 โกมูนิกาซิโอเนส
Talleres Rem de Escalada -
02:00 วิลลา ซาน คาร์ลอส
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล -
02:00 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
คานัวลาส เอฟซี -
02:00 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ
ซีเอ ซาน มิเกล -
02:00 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส
คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ -
02:00 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
อัล คิว ซา -
02:00 ลอส อันเดส
ซาคาชิสพาส -
02:00 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส
ฟลานเดรีย -
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 02:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1-1
1-1
วาสโก ( เยาวชน) +0
iceland division 2 (iceland division 2)
02:15 วอลซันกูร์
แมกนิ -
02:15 เรยเนียร ซานเกอร์ได
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก -
02:15 Throttur Vogur
คาริ อัคราเนส -
02:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
ไออาร์ เรกยะวิก -
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
02:15 อัฟตูเลดิ้ง (ญ)
อัคราเนส(ญ) -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
02:30 ปอนเต เปรตา
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
03:00 บรากันติโน้
ซิเอร่า -
03:00 ยูเวนตูเด้
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ -
03:00 อัตเลติโก มิไนโร่
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ -
03:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
เซาเปาโล -
03:00 คุยอาบา
ฟลาเมงโก -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
03:00 บัสควอ เอฟซี
บราซิล เด เปโลตัส -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
03:30 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
05:00 บาเฮีย บีเอ
อเมริกา เอ็มจี -
05:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
พัลไมรัส -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
05:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี)
กัวรานี่ เอสพี -
05:00 ลอนดริน่า พีอาร์
อาไว เอฟซี เอสซี -
05:00 โกยาส
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
06:00 Loudoun United
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน