ราคาบอล.cc
ผลบอล 25 มิถุนายน 2564ผลบอล 26 มิถุนายน 2564ผลบอล 27 มิถุนายน 2564ผลบอล 28 มิถุนายน 2564ผลบอล 29 มิถุนายน 2564ผลบอล 30 มิถุนายน 2564ผลบอล 1 กรกฎาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 27 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
06:30 ไมอามี่เอฟซี
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ -
06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี
อินดี้ อิเลฟเวิ่น -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
06:30 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส
โตรอนโต้ เอฟซี 2 -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:00 รีล ซอลต์ เลค
ฮุสตัน ไดนาโม -
07:00 ชิคาโก ไฟร์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
07:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
ครูไซโร่ (เอ็มจี) -
07:00 เนาติโก (พีอี)
เรโม เบเลม -
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
07:00 ฮูสตัน แดช (ญ)
ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
07:00 โอมาฮา
เอฟซี ทูซอน -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:30 แนชวิลล์ เอฟซี
มอนทรีออล อิมแพ็ค -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
07:30 เมมฟิส 901
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) -
07:30 Oakland Roots
อัสติน โบลด์ -
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
07:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
เดปอร์เตส อิควิกกัว -
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
07:30 Kansas City NWSL (W)
วอชิงตัน สพิริท (ญ) -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
08:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส -
09:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
แอลเอ กาแลกซี่ -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
09:00 เรอัล โมนาร์ช
ซาน อันโตนิโอ -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
10:00 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
10:00 เอลซัลวาดอร์
กัวเตมาลา -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
10:00 Vasagey oita Futsal
Peace Does Machida Futsal -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
11:00 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)
เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
11:30 เซาท์โคสท์วุลเวอร์
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
11:30 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี
เลค แมคควอรี -
11:30 บรอดมีโดว์ เมจิก
ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
12:00 รอคเดลซิตี้ซัน
นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
12:00 คูม่า ไทเกอร์
เบลแคนนอล ยูไนเต็ด -
12:00 กาการิน ยูไนเต็ด
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด -
12:00 แคนเบอร์รา เอฟซี
โมนาโร แพนเธอร์ส -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
12:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน)
Hills Brumbies -
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
12:00 ทูวอง(สำรอง)
เมาท์ กราเวท(สำรอง) -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
12:00 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
13:00 ซิดนีย์ โอลิมปิก
แมนลี่ ยูไนเต็ด -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
13:30 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล
นางาโนะ(ฟุตซอล) -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
14:00 อคาเซีย ริดจ์
บริสเบน เคไนท์ส -
14:00 ทูวอง
เมาท์ กราเวท -
14:00 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
เดอะ เลค -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
14:00 โซล อี-แลน เอฟซี
ปูซานไอปาร์ค -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
14:00 อซูส คราโร นูมาซู
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
14:00 ไพน์ฮิลส์
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด -
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
14:30 จีน (ยู20)
Kunming Zheng He Shipman -
14:30 เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี
ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี -
14:30 Hebei Gongfu
ชานซี เมโทรโพลิส -
14:30 ชิงเต่า จงเนิ่ง
Dongguan Guanlian -
15:00 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์
Yanbian Longding -
15:00 ฮูวนาน บิลโลวส์
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
16:00 โยโกฮามา เอฟซี
ชิมิสุ เอส-พัลส์ -
16:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส -
16:00 สากัน โตสู
นาโกย่า แกรมปัส เอต -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ
เธสปา คูซัทสึ -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
16:00 ซีดี ตากอน(ญ)
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) -
16:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) -
16:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)
เรอัล เบติส ( ญ ) -
16:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)
เลบานเต้ ยูดี (ญ) -
16:00 บาร์เซโลน่า(ญ)
เออิบาร์ (ญ) -
16:00 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ)
ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) -
16:00 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)
ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) -
16:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ)
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) -
16:00 Colegio Aleman Valencia Womens
เรอัล โซเซียดาด(ญ) -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
16:30 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
คอนซาโดล ซัปโปโร -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
16:30 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี
บูโชน เอฟซี 1995 -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
17:00 เอฟซี โตเกียว
โออิตะ ตรินิต้า -
17:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์
อวิสปา ฟูกูโอกะ -
17:00 โชนัน เบลมาเร่
คาชิว่า เรย์โซล -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
17:00 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี
ซานตง ลู่เนิ่ง -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
17:00 มาชิดา เซลเวีย
เอฮิเมะเอฟซี -
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ
โอมิยะ อาร์ดิย่า -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
17:00 พาจูซิติเซ็น เอฟซี
กังเนือง ซิตี้ -
17:00 เชนันซิตี้
ชองจู จิคจิ -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
17:00 เอฟซี กิฟู
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด -
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
17:00 พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17)
GD Braganca(U17) -
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
17:30 มูกติยอดด้าเอสเคซี
เชค รัสเซล เคซี -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
18:00 อัสซีริสก้าบีเค
Hammarby TFF -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
18:00 Babrungas
ซิอัวลิอาย -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
18:00 Lun Lok
เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า -
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
18:00 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)
ยูเมีย ไอเค (ญ) -
18:00 โมรอน บีเค (ญ)
ไอเค อุปซาลา (ญ) -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
18:00 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ -
18:00 Stöde IF
Bergnasets AIK -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
ซังค์ เพาลี -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
19:00 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ
เหอหนาน เจี้ยนเย้ -
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
19:00 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
เฟรม เรย์จาวิค +1
+0.75
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
19:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
19:00 Olympic FK Tashkent
ชูตัน กูซาร์ -
19:00 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
เอรัล นิวคัส -
19:00 บูโซโร เอฟเค
แยงไกเยอร์ -
19:00 ไดนาโม ซามาร์คาด
โซรัซ FK อูลกัช -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
19:30 เอฟเค คูจานด์
FK Eskhata -
19:30 Ravshan Kulob
อิสทิโล ดูชานบี -
19:30 ดูชานเบ-83
Faizkand -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:00 เอไอเค โซลน่า
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค -
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
20:00 ซองน์ดาล
อาซาเน่ ฟุตบอล -
20:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
ไบรน์ -
20:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง
เรนเฮล์ม ไอแอล -
20:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
อาเลซุนด์ เอฟเค -
20:00 ซานด์เนส ยูไอเอฟ
เอฟเค เจิร์ฟ -
20:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
สตรอมเมน -
20:00 เฟรดริกซ์สตรัด
โกรลุด -
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
20:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
BK Hacken (W) -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:00 ริชาร์ดส์ เบย์
ชิปป้า ยูไนเต็ด -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
20:00 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล
เอฟซี สโลนิม 2017 -
20:00 เอฟเค ลิด้า
นาฟตานนาวาโปลัตสค์ -
20:00 Shakhter Soligorsk II
Krumkachy Minsk -
20:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์
Volna Pinsk -
20:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
เอฟซี บาราโนวีชี -
20:00 เอฟเค ออร์ชา
ดนีโปร โมกิเลฟ -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
20:00 ชิคฮูร่า
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี -
20:00 เอฟซี กากรา
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
20:00 พีเอสพี มาเก๊า
Chao Pak Kei -
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
20:00 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
Borgeby FK (w) -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
20:00 ไอเอฟเค สต็อกซันด์
IFK Osterakers FK -
20:00 ไอเค ออเดวอร์ด
ไอเอฟเค คูมลา -
20:00 บีเคฟอร์เวิร์ด
คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค -
20:00 ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม
ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค -
20:00 ไอเค กัวติออส
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ -
20:00 Yxhults IK
อันเจเรด บีเค -
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
20:00 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ
ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:30 TuS Blau-Weiss Lohne
แวร์เดอร์ เบรเมน -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
21:00 ยูเวนตูเด้
ฟลาเมงโก -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:00 ฮัมมาร์บี้
ไอเคซิริอุสเอฟเค -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
21:00 เซเรโซ โอซาก้า
คิดชี -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
21:00 คาร์ลสเตด บีเค
ไอเอฟ ซิลเวีย -
21:00 Orebro Syrianska IF
เกเฟล ไอเอฟ -
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
21:00 เอไอเคโซลน่า (ญ)
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
21:00 ออร์ดาบาซี่ย์
เซตีซู -
21:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า
อัคโตเบ -
21:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค
โลโคโมทีฟ อัสตานา -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
21:00 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ
Sportivo Ameliano -
21:00 รูบิโอ นู อะซุนซิออง
3 เดอ เฟบเบรโร่ -
21:00 สปอตติโว อิเทโน่
ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส -
21:00 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่
อติรา เอฟซี -
arab cup u20 (arab cup u20)
21:00 คอโมโรส(ยู 20)
Lebanon U20 -
21:00 เซเนกัล (ยู 20)
อิรัก (ยู20) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
21:00 Liechtenstein (w)
Gibraltar(w) -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
21:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค
ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค -
21:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี
Ytterhogdal IK -
21:00 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ
วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค -
21:00 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม
แร็ปป์ กอล์ฟ -
21:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า
ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ -
21:00 ทาฟเดีย ไอเค
Gottne IF -
21:00 เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค
ซีเรียนสก้าเอฟซี -
21:00 Froso IF
Sandviks IK -
21:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค
Mjolby AI FF -
21:45 เอฟซี กูเต้
Jarfalla -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:00 โดโกเรต์ส รัซกราด
แอลเอเอสเค ลินซ์ -
22:00 คัพเฟ่นเบิร์ก
ซีเอสเคเอ มอสโก -
22:00 กาลาตาซาราย
ดินาโม บูคาเรสต์ -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
22:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ
ยูเมีย เอฟซี -
22:00 แอตวิดาเบิร์ก
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ -
22:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค -
22:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้
ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
22:00 ทาลา เอล เจช
NBE SC -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
22:00 ชบับ อลอร์ดอน
อัล จาซีรา -
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
22:00 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
เปอร์โต มอนต์ -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
22:00 FK Panevezys-2
เลียตาว่า โจนาว่า -
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
22:00 โอซิน อัลบอร์ซ
เอสเตกัล คูซสถาน -
22:00 โคเชห์ ทาเลย์
พาร์ส โจโนบิ แจม -
22:00 ซาฮิน บูเชอร์
ซอร์คพูชาน พักแดชท์ -
22:00 ฟาร์ เซปาซี่
อาร์แมน โกฮาร์ -
22:00 นาวาด เออร์เมีย
มาลาวัน -
22:00 Esteghlal Mollasani
แคชไค -
22:00 Shahrdari Astara
Kheybar Khorramabad -
22:00 เมส เคอมัน
คูเนห์ เบ คูเนห์ -
22:00 บาดราน เอฟซี
Chooka Talesh -
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
22:00 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี
เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี -
22:00 อะดามาวา ยูไนเต็ด
จิกาวา โกลเด้น สตาร์ -
22:00 วิคกิ ทัวร์ริส
โลบี สตาร์ส -
22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล -
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด
อควายูไนเต็ด -
22:00 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี
ริเวอร์ ยูไนเต็ด -
22:00 อาเบีย วอร์ริเออร์ส
Akwa Starlets -
22:00 วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี
เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล -
22:00 เคโน พิลเลร์ส
อิฟานยี่ ยูบัช -
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
22:00 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน
ทีจี เอสเค -
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
22:00 อาดัวน่าสตาร์ส
กาน่า ดรีม เอฟซี -
22:00 Bechem United
Medeama SC -
22:00 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี
Ebusua Dwarfs -
22:00 เอลมินา ชาร์ค
อักกรา เกรท โอลิมปิกส -
22:00 Ashanti Gold
WAFA -
22:00 Accra Hearts of Oak
อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี -
22:00 Inter Allies
Liberty Professionals -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
22:20 เพย์กัน
นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี -
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
22:59 โบโด กลิมท์
สตาเบ็ค -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:59 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
เอฟซี คราซ์โนดาร์ -
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
22:59 เนเธอร์แลนด์
สาธารณรัฐเช็ก -0.75
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
22:59 Fanna BK
อราเมียสก้า ไอเอฟ -
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
22:59 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
เคเอ อคูเรย์รี่ -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
22:59 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
เทบีย์ไอเอส -
22:59 อัสซีริสก้า
บรอมมาปอจคาร์น่า -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
22:59 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ -
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
22:59 โคเบรลัว
โอ.ฮิกกิ้นส์ -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
22:59 Atomsfera Mazeikiai
Kazlu Ruda FK Silas -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
22:59 เอ็นสเคเด้ไอเค
FC Arlanda -
22:59 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค
คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ -
22:59 เอฟซี โรเซ็นการ์ด
เอฟบีเค บอลข่าน -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
23:30 ฟูแลด ครูเซสตัน
เซปาฮัน -

ผลฟุตบอลวัน 28 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
00:00 อัคราเนส
เคฟลาวิค -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
00:00 สโมฮา เอสซี
เอล อิสไมลี่ -
arab cup u20 (arab cup u20)
00:00 ตูนิเซีย(ยู20)
ซาอุดีอาระเบีย (ยู20) -
00:00 Uzbekistan U20
Yemen U20 -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
00:30 อัล บากา
อัล-จาลิล -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
01:15 SCCM Chabab Mohamedia
เฟร์ ราเบท -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
02:00 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา -
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
02:00 นูเบลนเซ่
เมไลพิลล่า -
02:00 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า
เอซี โคลีนา -
02:00 ปาเลสติโน่
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
02:00 Guarani de Trinidad
ทาคัวรี่ เอฟบีซี -
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค
ฟีลเคียร์ -
02:15 เอชเค โคปาโวกค์
เบรย์ดาบลิค -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
02:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
03:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
บรากันติโน้ -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
03:30 เอฟยูเอส ราบัท
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
03:30 ทาโคมา ดีเฟียนซ์
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 -
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา)
04:00 บราซิล
เอกวาดอร์ -
04:00 เวเนซุเอลา
เปรู -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
04:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.
2 เด มาโย พีเจซี -
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
04:30 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
ซานติเอโก วันเดอเรอร์ -
04:30 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
Lautaro de Buin -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
05:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
ดีซี ยูไนเต็ด -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
06:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน