ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 28 มิถุนายน 2564ผลบอล 27 มิถุนายน 2564ผลบอล 26 มิถุนายน 2564ผลบอล 25 มิถุนายน 2564ผลบอล 24 มิถุนายน 2564ผลบอล 23 มิถุนายน 2564ผลบอล 22 มิถุนายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 26 มิถุนายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:05 | 1 นอร์ท แคโรไลนา |
2-1
0-1 |
ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1 4 | +0.25 | |
FT 06:30 | Tampa Bay United |
2-1
0-1 |
Florida Elite | -0.25 | |
FT 06:30 | 6 FC Malaga City NY |
2-2
2-2 |
แบล็ค ร็อค เอฟซี 2 1 | +0.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:30 | 2 Southern Soccer Academy (W) |
1-1
1-1 |
อลาบามา(ญ) | +0.75 | |
FT 07:00 | เพนซาโคลา(ญ) |
4-0
2-0 |
Atlanta Panthers (W) | -1.25 | |
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League) | |||||
FT 07:05 | 1 SV UNDEBA |
1-4
0-1 |
Scherpenheuvel | +0.75 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 07:15 | 4 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ |
4-0
1-0 |
เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 1 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:25 | 3 [11]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ |
1-2
0-0 |
ออร์แลนโด ซิตี้[2] 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 3 [3]โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ |
0-0
0-0 |
คอนฟิแองก้า[11] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 07:30 | 4 [17]วิลา โนวา |
0-0
0-0 |
โกยาส[2] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 07:30 | Bat Country (W) |
3-1
2-0 |
FC Austin Elite (w) 1 | +2 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:35 | 1 [3]ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ |
1-2
0-1 |
ทัลซ่า รัฟเนค[15] 1 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 07:35 | 1 [CHI D2-4]แรนเจอร์ส ทัลค่า |
1-1
0-0 |
คูริโก้ ยูนิโด[CHI D1-16] 1 | -0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:50 | 4 ออร์แลนโด ซิตี้ (ยู 23) |
0-0
0-0 |
GOSA Spurs 2 | -1.75 ▼▼▼ ▼-0.75 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 08:00 | 4 [16]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี |
3-1
0-1 |
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด[8] 2 | +0 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 08:00 | 2 เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ |
3-1
0-1 |
Laugu United 2 | -0.75 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 08:25 | 2 อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี |
3-1
1-1 |
Colorado Rovers 3 | -1 | |
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 09:00 | [3]มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) |
1-1
0-1 |
Norddea Hokkaido (w)[5] | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 09:00 | 1 เอฟซี ทูซอน(ญ) |
2-1
1-0 |
Atomic City FC (W) | -0.75 ▲-1 |
|
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women) | |||||
FT 09:00 | Clarence Zebras (W) |
8-3
4-2 |
Devonport City (w) | -2 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 09:20 | Indios Denver (w) |
2-3
1-0 |
โคโลราโด ไพรด์ (ญ) | -1 | |
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
FT 09:25 | Adamstown Rosebud Reserves |
1-2
0-2 |
Weston Workers Reserves 1 | -0.5 | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 09:30 | 3 [8]อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) |
2-1
2-0 |
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)[11] 4 | -0.5 | |
FT 09:30 | 1 [1]เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) |
4-0
3-0 |
อัลโตน่า เมจิค (ยู 20)[12] 2 | -2 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 09:30 | นานี เลียน |
2-3
0-2 |
พีดีเอ็กซ์ เอฟซี | +0.5 ▲+0.75 |
|
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 09:30 | 1 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ |
2-1
1-1 |
Petone FC 1 | -1 | |
FT 09:30 | มิราม่าร์ แรนเจอร์ |
5-2
3-1 |
นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 2 | -2.75 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 09:30 | โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล |
9-2
4-0 |
fugador sumida Futsal | - | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:35 | [28]ลาส เวกัส ไลท์ |
1-2
0-1 |
San Diego loyalty[19] 1 | +0.25 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League) | |||||
FT 09:40 | 5 Werribee City U21 |
4-1
1-1 |
บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) 1 | +0 | |
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League) | |||||
FT 09:45 | 2 โนเมดส์ |
0-3
0-1 |
แคสเมียร์ เทคนิค 1 | +2.5 ▼+2.25 |
|
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
FT 09:45 | Canberra Olympic U23 |
0-3
0-2 |
West Canberra Wanderers FC U23 2 | -1 | |
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 10:00 | [1]Gunma FC White Star (W) |
2-0
0-0 |
Fukuoka AN (w)[4] | -1.25 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 10:00 | 2 Southern United Honiara |
5-2
2-1 |
Honiara City FC 2 | +1.5 | |
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League) | |||||
FT 10:00 | 1 Hamilton Wanderers II |
3-3
1-2 |
เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 3 | -0.25 | |
FT 10:00 | 2 เบย์โอลิมปิก |
1-1
0-1 |
Auckland United 2 | +1 | |
FT 10:00 | North Shore United |
4-1
1-1 |
West Coast Rangers | -1.25 | |
FT 10:00 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ |
1-1
1-1 |
เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี 2 | -0.75 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League) | |||||
FT 10:00 | 1 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) |
1-2
0-0 |
มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) 3 | +0 | |
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 10:05 | 2 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) |
2-1
0-1 |
อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 1 | -0.5 | |
FT 10:05 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) |
4-2
1-1 |
Sturt Lions Reserves 1 | +0 | |
FT 10:15 | 1 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) |
3-1
1-1 |
เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 2 | +0.25 | |
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 10:20 | 2 Musgrave B Reserves |
1-0
0-0 |
Runaway Bay II Reserves 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 10:30 | โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ |
12-1
7-0 |
Wainuiomata AFC 1 | -5 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League) | |||||
FT 10:30 | 2 นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) |
3-0
3-0 |
Langwarrin U20 | -1.5 | |
FT 10:55 | 3 Goulburn Valley Suns U21 |
3-1
1-1 |
Manningham Utd Blues U20 | +0 | |
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | [8]โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) |
0-0
0-0 |
มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ)[7] 1 | +0 | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | [5]โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) |
1-3
1-1 |
เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)[3] | +0 | |
FT 11:00 | [10]สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) |
0-1
0-0 |
แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ)[11] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 11:00 | [8]เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) |
1-1
1-0 |
AS Harima ALBION Womens[7] | +0 | |
FT 11:00 | [4]เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)(N) |
0-0
0-0 |
มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ)[2] | -0.5 | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | [7]รัน เมล อาโอโมริ |
2-2
1-2 |
FC Tiamo Hirakata[4] | +0 | |
FT 11:00 | [9]บิวาโกะ ชิงะ |
1-2
0-2 |
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[13] | - | |
FT 11:00 | [2]ฮอนด้า เอฟซี |
5-0
3-0 |
โคชิ ยูไนเต็ด[8] | -1 | |
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 11:00 | 1 เซาท์แอดิเลด(สำรอง) |
1-4
1-1 |
แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 1 1 | +1.25 | |
FT 11:00 | 1 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) |
2-5
1-2 |
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 1 | +0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
FT 11:15 | 2 [6]โฮบาร์ทซีบรา |
1-2
1-0 |
เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์[2] 1 | +1.75 ▲+2 ▲+2.25 |
|
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship) | |||||
FT 11:15 | อัลเวอร์สโตนเอฟซี |
2-2
1-0 |
ลอนเซสตันยูไนเต็ด 2 | +0 | |
FT 11:15 | 2 ลอนเซสตันซิตี้ บี |
1-0
1-0 |
นอร์เทิร์น วานเดอริง 1 2 | +0.5 | |
FT 11:15 | 1 1 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด |
1-2
0-0 |
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 2 | -0.5 | |
FT 11:15 | 1 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี |
0-5
0-3 |
ทารูนา | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 11:15 | Glenorchy Knights Reserves |
0-1
0-0 |
มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 1 | +2 | |
FT 11:15 | Kingborough Lions Reserves |
1-2
0-1 |
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) | +2 | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 11:30 | [9]อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี |
1-1
1-1 |
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี[6] 2 | +0.75 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 11:45 | Bardral Urayasu Futsal |
5-6
1-4 |
Yokohama S CC Futsal | - | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:00 | 1 [5]วี-วาเรน นากาซากิ |
0-1
0-0 |
จูบิโล อิวาตะ[2] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 12:00 | 2 [11]อีสเทิร์น ไลออน เอสซี |
2-1
0-0 |
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส[12] 3 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
FT 12:00 | อาลาเมน (ญ) |
1-1
0-0 |
Emerging Athlete Program (w) | - | |
FT 12:00 | 2 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) |
0-4
0-2 |
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 1 | +4.25 | |
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 12:00 | [2]เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) |
0-0
0-0 |
สึกูบะ เอฟซี(ญ)[6] | -2 | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 12:00 | [9]Orca Kamogawa FC (w) |
2-1
1-1 |
ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ)[12] | -0.5 | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 12:00 | 2 [9]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) |
1-1
0-0 |
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)[10] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
FT 12:00 | 2 [7]แคนเบอรา โอลิมปิก(N) |
1-0
0-0 |
วอลเดน เวสทอน[3] 5 | -0.25 | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 12:00 | 4 [11]เวอริบี ซิตี้ เอสซี |
2-3
2-1 |
บรันสวิก ซิตี้[3] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20) | |||||
FT 12:00 | [3]ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) |
1-3
0-0 |
เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20)[1] | -0.25 | |
FT 12:00 | 1 ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) |
0-4
0-2 |
ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 1 | +0.75 | |
FT 12:00 | 1 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) |
2-0
1-0 |
บัลแคทต้า(ยู20) 3 | -2.5 | |
FT 12:00 | [4]Gwelup Croatia U20 |
1-3
1-2 |
ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20)[8] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 12:00 | อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) |
1-3
1-0 |
อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 12:00 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) |
5-1
2-0 |
มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 1 | -1.75 ▼▼▼ ▼▼▼-0.25 |
|
Australia Brisbane Capital League 2 (Australia Brisbane Capital League 2) | |||||
FT 12:00 | OConnor Knights |
1-0
0-0 |
บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี 1 | -2.75 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 12:00 | 2 1 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส |
0-4
0-2 |
บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 1 | +0.75 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League) | |||||
FT 12:00 | 3 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) |
2-1
1-1 |
Bulleen Lions U21 1 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
FT 12:05 | 1 [3]คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) |
3-3
3-1 |
เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ)[2] | +0 | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 12:05 | 1 1 [7]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) |
1-0
1-0 |
โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)[4] 2 | +0.5 | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 12:05 | 2 [9]นอร์ท จีลอง วาริเออร์ |
1-2
1-0 |
มอร์แลนด์ เซบราส[8] 1 | +0.25 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 12:10 | 2 FC Isabel United |
2-1
1-0 |
Kula FC 1 | -2 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 12:10 | 2 Melbourne City NPL |
0-1
0-0 |
นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 2 | -0.75 | |
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2) | |||||
FT 12:20 | 3 แอดิเลดไวเปอร์ส |
2-2
1-0 |
พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 2 | +0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
Cancel 12:30 | [11]ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค |
|
ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)[12] | -0.25 ▲-0.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 12:30 | 2 [5]เมโทรสตาร์ เอสซี |
2-0
0-0 |
อดิไลเด้ โอลิมปิค[9] 3 | -0.5 | |
FT 12:30 | [7]แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี |
3-1
1-0 |
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี[8] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 12:30 | [3]แอดิเลด แพนเทอร์ |
0-3
0-2 |
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[1] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 12:30 | 2 [4]คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี |
0-3
0-1 |
สเติร์ทไลอ้อนส์[10] | -0.25 ▲-0.5 |
|
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 12:30 | 2 [5]อดิไลเด้วิคตอรี่ |
1-1
0-1 |
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี[7] 1 | +0 | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 12:30 | 4 [5]นอร์ธโคท์ซิตี้ |
1-2
1-0 |
แลงวาร์ริน[6] 3 | -0.75 | |
Australia Northern NSW Women’s Premier League (Australia Northern NSW Women’s Premier League) | |||||
FT 12:40 | Charlestown Azzuri (W) |
0-1
0-0 |
Newcastle Olympic FC (W) | +4.25 | |
FT 12:40 | Broadmeadow Magic (W) |
10-0
3-0 |
Football Mid North Coast (W) | -5 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 13:00 | [14]บรัวบริทอากีต้า |
1-1
0-0 |
เอสซี ซะงะมิฮะระ[22] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
FT 13:00 | 1 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) |
2-0
2-0 |
บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) | -4.5 | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 13:00 | [11]ซูซูกะอันลิมิเต็ด |
1-4
0-2 |
โซนี่ เซนได[5] | +0.25 | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 13:05 | 1 [4]กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน |
0-2
0-1 |
แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์[12] 1 | -1.25 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 13:10 | 1 Logan Lightning U23 |
3-2
1-1 |
Peninsula Power U23 | +1.25 | |
FT 13:15 | 3 Rochedale Rovers U23 |
2-0
0-0 |
Southside Eagles U23 1 | -0.5 | |
FT 13:15 | 1 Holland Park Hawks U23 |
1-1
1-0 |
WDSC Wolves U23 3 | +1 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
FT 13:30 | 1 [1]เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี |
5-0
2-0 |
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก[8] | -4 ▲-4.25 |
|
FT 13:30 | 1 [7]ลอนเซสตัน ซิตี้ |
2-1
2-0 |
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส[5] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship) | |||||
FT 13:30 | 1 Clarence Zebras Reserves |
0-3
0-2 |
บีช ซิตี้ 1 | +1.5 | |
FT 13:30 | เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี |
1-3
0-2 |
นิวทาวน์อีเกิลส์ 1 | +3 | |
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women) | |||||
FT 13:30 | Kingborough Lions (w) |
3-1
0-0 |
Launceston United Women | +0 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 14:00 | 1 [9]ซองนัม เอฟซี |
1-2
0-0 |
แกงวัน เอฟซี[10] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก) | |||||
FT 14:00 | 2 [12]ร็อคคิงแฮมซิตี้ |
0-2
0-1 |
ค็อกเบิร์น ซิตี้[11] 1 | +1 | |
FT 14:00 | 4 1 [1]ฟลอเรียท อาร์เธนน่า |
0-2
0-0 |
เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)[6] 1 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 14:00 | [7]เบยวอเตอร์ ซิตี้ |
5-1
1-1 |
บัลแคทต้า เอฟซี[10] 1 | -0.5 | |
FT 14:00 | 2 [8]Willip |
1-1
0-1 |
ซอเรนโต้ เอฟซี[3] 2 | -0.25 | |
FT 14:00 | 3 [9]อาร์มาเดล เอสซี |
3-2
2-2 |
อีซียู โยนดาลูบ[2] 1 2 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 14:00 | [2]พาสโค วอลล์ เอสซี |
2-1
1-1 |
เอฟซี บูลลีนไลออน[10] | -1.75 | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 14:00 | 1 [7]กยองนัม เอฟซี |
1-2
1-2 |
แทจอน ซิติเซน[4] 4 | -0.25 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 14:00 | [4]นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี |
3-1
1-1 |
Slack Creek[10] | -1.5 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 14:00 | 1 Peninsula Power NPL Women |
0-11
0-5 |
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 1 | +5.75 | |
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia) | |||||
FT 14:00 | 2 Stirling Macedonia |
2-1
0-0 |
เฟรแมนเทล ซิตี้ 3 | -1 | |
FT 14:00 | 4 1 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
แมนดูราท ซิตี้ 3 | +0.25 | |
FT 14:00 | 3 ซูเบียโก เอเอฟซี |
1-3
0-3 |
Quinns FC 1 | +0.75 | |
FT 14:00 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด |
5-0
3-0 |
สวาน ยูไนเต็ด 1 | -1.5 | |
FT 14:00 | 3 1 Olympic Kingsway SC |
2-2
0-2 |
เวสเทิร์น ไนท์ส 3 | +0.75 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 14:00 | Magic United TFA |
1-2
1-1 |
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 2 | -0.25 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 14:00 | 2 [5]กวางจูกวางซานเอฟซี |
2-0
2-0 |
โกยาง เอฟซี[13] 1 | -1.25 | |
FT 14:00 | 3 1 [6]ยังพย็อง |
0-2
0-1 |
ชุนชอนซิติเซ็น[15] 1 4 | -1.25 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 14:00 | 3 Western Pride FC U23 |
2-5
1-2 |
Sunshine Coast U23 4 | -0.25 | |
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 14:15 | 1 Adelaide Cobras Reserves |
2-1
1-1 |
ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) | +1.25 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 14:15 | 2 คาบูลเตอร์ เอฟซี |
2-0
1-0 |
North Stars FC 1 4 | -1.75 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 14:15 | 1 1 Redlands United U23 |
3-4
1-4 |
Moreton Bay United U23 2 | +2.25 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 14:15 | ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) |
1-7
0-2 |
นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:30 | 2 [BUL D1-7]เชอร์โน มอร์วาร์น่า |
1-0
0-0 |
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[BUL D1-5] 1 3 | +0 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 14:30 | Fulham United (W) |
0-5
0-3 |
ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | +3.5 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 14:30 | จีลอง เอสซี |
0-1
0-0 |
Doveton 2 | +0.25 | |
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 14:50 | 2 เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) |
3-2
1-1 |
กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) | -2 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | 2 [RUS D1-9]เฟเคิล |
1-1
0-0 |
เวเลส[RUS D1-8] 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 15:00 | 1 [CZE D1-4]สโลวัคโก้(N) |
5-0
3-0 |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[CZE D2-3] 1 | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 15:00 | [CZE CFLM-4]สลาเวีย โครเมอร์ริซ |
1-1
0-1 |
บานิค ออสตราว่า[CZE D1-8] | +2 ▲▲+2.5 |
|
FT 15:00 | [BUL D1-8]ทแซร์สโค เซโล |
4-1
1-0 |
มินยอร์ เพอร์นิค[BUL D2-9] | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 15:00 | 2 1 [BUL D1-9]เลฟสกี้ โซเฟีย |
1-0
1-0 |
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ[BUL D1-2] 3 | +0.25 | |
FT 15:00 | [HUN D1-6]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน |
7-2
2-2 |
III. เครูเลติ ทียูอี | -2 | |
FT 15:00 | [HUN D1-10]บูดาเปสต์ ฮอนเวด |
1-0
1-0 |
เอฟซี ไอการ์[HUN D2E-5] | - | |
FT 15:00 | [SVK D2-13]พาริซอน บาดิจอฟ |
3-2
1-1 |
เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 15:00 | 2 [ROM D2-6]ฟารูล คอนสแตนต้า(N) |
1-1
0-1 |
ราปิด บูคาเรสต์[ROM D2-4] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 15:00 | สปาร์ตาปราก |
7-0
1-0 |
ดูก้า ปรากซ์ | -2 ▲-2.25 |
|
FT 15:00 | บีวีเอสซี |
1-5
0-0 |
วาซาส | +1.25 ▼+1 |
|
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup) | |||||
FT 15:00 | [J4]แอทเลติก 220 เอฟซี(N) |
0-1
0-0 |
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล[HK PR-2] 2 | +1.75 ▲▲▲ ▲▲+3 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
Cancel 15:00 | [9]มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ |
|
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส[8] | -0.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 15:00 | 1 [11]ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี |
2-1
1-0 |
มิยาซากิ[4] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 15:00 | 2 [2]กรุลล่า โมริโอกะ |
0-2
0-0 |
โยโกฮามา เอสซีซี[10] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 15:00 | 1 [2]นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด |
4-0
0-0 |
เนอร์เล่ย์ เอฟซี[7] 3 | -1.5 ▼-1.25 ▼▼-0.75 |
|
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 15:00 | 1 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) |
3-2
2-0 |
อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 3 | +0.25 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 15:00 | 2 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด |
2-2
1-0 |
คูเมรา 1 1 | -1.25 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 15:00 | 1 [7]ชิฮุงชิ ซิตี้ |
1-1
0-0 |
FC Namdong[10] 1 | -0.75 | |
Lithuania U19 League (Lithuania U19 League) | |||||
FT 15:00 | 1 1 Vilniaus Vytis U19 |
1-1
0-0 |
FM Zaibas U19 1 | +0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN) | |||||
FT 15:10 | 1 Curtin University FC Women |
2-2
0-2 |
นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) | +4 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:30 | [AUS D3E-6]SV Stripfing Weiden |
0-0
0-0 |
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์[AUT D2-9] | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 15:30 | [CZE D1-14]ฟาสตาฟ ซลิน |
5-1
1-1 |
ยูนิโก้[CZE CFLM-5] | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 15:30 | 1 [CZE D1-15]เทปลิเซ่ |
4-2
4-1 |
เอฟเค โคมูตอฟ | -3 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲-5 |
|
FT 15:30 | [CZE D1-7]ปาร์ดูบีตเซ |
0-2
0-1 |
เบอโน่[CZE D1-16] | -0.75 | |
FT 15:30 | [CZE D1-9]ซิกม่า โอโลมุช |
3-0
1-0 |
ไวสคอป[CZE CFLM-3] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 15:30 | ลิปโทฟส์กี้ มิคูลาส |
1-1
1-0 |
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 15:30 | เอฟเค โคซิค |
9-0
2-0 |
Mladost Kalsa | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 15:30 | 3 1 [3]โกลด์ โคสต์ ไนท์ |
0-1
0-0 |
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[7] | +0.25 | |
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 15:30 | 4 [2]เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท |
0-1
0-1 |
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี[6] 1 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 15:30 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) |
0-2
0-2 |
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) | +3 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 15:30 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) |
2-0
0-0 |
เออีเอล ลาริซา(ยู19) | - | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 15:30 | 2 โรชเดล โรเวอร์ |
2-3
1-1 |
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 5 | -2 | |
FT 15:30 | 2 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี |
2-2
0-1 |
บริสแบน วูลฟ์ 2 | +0 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league) | |||||
FT 15:40 | 6 [4]คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส |
3-3
1-2 |
โฮบาร์ต ใต้[3] 3 | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | [CZE D1-5]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น |
4-1
0-0 |
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[SVK D1-4] | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 16:00 | 1 [CRO D1-2]แซดเอ็นเคโอซีเยค |
1-2
1-0 |
สลาสค์ วรอคลาวน์[POL PR-4] | -0.25 | |
FT 16:00 | [CZE D1-6]สโลวาน ลิเบอเรช |
5-0
2-0 |
วิคตอเรีย ซิซคอฟ[CZE D2-4] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 16:00 | 3 [SVK D2-7]MSK Puchov |
1-3
0-2 |
โอปาว่า[CZE D1-18] 3 | +0.25 | |
FT 16:00 | 2 [CZE D2-1]ฮราเดตส์กราลอเว |
3-1
3-1 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[CZE D1-10] | +0 | |
FT 16:00 | [CZE D2-2]เอสเค ลิเซน |
1-2
0-2 |
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า[SVK D2-3] | -0.75 | |
FT 16:00 | ทีเอสจี เฟดเดอเชม |
2-0
1-0 |
Tus Marienborn | - | |
FT 16:00 | คาซิงบาร์ซิคา |
1-3
1-0 |
วาร์ดา เซ 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 16:00 | โคลดิ้ง |
3-3
1-2 |
เวเจิล | - | |
FT 16:00 | 1 โคลูบารา |
0-1
0-1 |
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1 | +0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 16:00 | 1 [9]โตเกียวเวอร์ดี้ |
2-1
0-1 |
โทชิกิ เอสซี[16] 1 | -0.25 | |
FT 16:00 | 1 [3]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ |
0-0
0-0 |
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[10] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 16:00 | 1 [8]เซ้าท์ เมลเบิร์น |
1-2
1-1 |
อัลโตน่า เมจิค[14] 1 5 | -1 ▼-0.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
Cancel 16:00 | [6]เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ |
|
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน[1] | +1 | |
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 16:00 | 2 [10]เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ |
1-0
1-0 |
มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์[7] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 16:00 | 2 [13]เอฟเค ทราไก 2 |
3-0
3-0 |
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija[10] 1 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:00 | Lourdes |
4-1
1-0 |
UDC Txantrea KKE | +1 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 16:00 | [13]เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) |
2-1
0-1 |
ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)[14] | - | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 16:00 | 2 [3]คาเตอเลอร์ โตยามา |
1-1
0-1 |
มาบาริ เอฟซี[12] 1 | -0.5 | |
FT 16:00 | [14]คามาทามาเร่ ซานูกิ |
1-2
0-1 |
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[5] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 16:00 | 3 พาโรยูไนเต็ด |
2-1
2-1 |
อุกเยนอคาเดมี 1 | -2 | |
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
FT 16:00 | 2 Darwin Hearts |
1-4
0-1 |
Casuarina FC 1 | +2.5 ▼▼▼ ▼▼▼▼+0.75 ▲▲▲ ▲▲▲+2.25 |
|
Australia Northern NSW Women’s Premier League (Australia Northern NSW Women’s Premier League) | |||||
FT 16:00 | 1 Adamstown Rosebud (w) |
1-0
1-0 |
Warners Bay FC (W) 1 | +0.75 ▲+1 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:10 | 2 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) |
0-1
0-0 |
ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 2 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:15 | 2 [POL PR-12]วิสล่า คราคอฟ |
3-2
1-1 |
สตอล เมียเลช[POL PR-15] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 16:15 | [CZE D1-12]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า |
0-3
0-1 |
เทรนซิน[SVK D1-6] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:15 | 1 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) |
0-1
0-0 |
เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 16:15 | 1 เวสต์เทิร์น ไพร์ด |
2-2
1-1 |
ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2 | -1 ▼-0.75 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 16:30 | 1 [1]เกียวโต แซงก้า |
2-0
1-0 |
ฟาเจียโน โอคายามา[11] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 16:30 | [4]เอฟซี เรียวเคียว |
4-0
2-0 |
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[17] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:30 | 2 [13]แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี |
1-2
0-2 |
บริสแบน สไตรเกอร์ส[14] 1 1 | -0.75 | |
FT 16:30 | 2 [12]เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-5
0-2 |
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด[5] 2 | +1.75 ▼+1.5 ▼+1.25 |
|
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 16:30 | [12]อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี |
2-3
0-2 |
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์[1] 1 | +1.5 ▼▼▼ ▼▼+0.25 ▲▲▲ ▲▲+1.5 |
|
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 16:30 | 3 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) |
0-4
0-3 |
อโมร่า เอฟซี(ยู19) 2 | +0.25 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 16:30 | Shriker osaka Futsal |
5-1
1-0 |
Kitakyushu Futsal | - | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:45 | 3 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) |
1-1
1-0 |
เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 4 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | 1 เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
1-1
1-1 |
แรนเดอร์ส 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:00 | 1 [POL PR-14]คราโคเวีย คราคอฟ |
2-0
0-0 |
ทริเน็ค[CZE D2-9] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 17:00 | 1 [THA PR-1]บางกอกกล๊าส เอฟซี |
4-1
2-0 |
คายา เอฟซี 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 17:00 | [8]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
4-1
2-0 |
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[12] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | [20]กิระวันสึ คิตะคิวชู |
0-0
0-0 |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[13] 2 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 17:00 | 2 [2]เลวาเดีย ทัลลินน์ |
3-0
1-0 |
เอฟซี คูเลสซาเล่[8] 3 | -3 ▼▼-2.5 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 17:00 | 3 [10]อุลซันซิติเซ่น |
2-0
0-0 |
ชางวอนซิตี้[8] 2 | +0 | |
FT 17:00 | 2 [9]ฮวาซอง เอฟซี |
1-2
0-2 |
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น[7] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 3 [15]พย็องแท็กซิติเซ็น |
1-0
0-0 |
กย็องจู เคเอชเอ็นพี[3] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 17:00 | [6]อินชอน โคเรียล |
0-0
0-0 |
ยังจู ซิตี้เซน[13] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:00 | 2 CR Temouchent U21 |
1-0
1-0 |
MCB Oued Sly U21 1 | -0.25 | |
FT 17:00 | เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) |
1-0
1-0 |
SKAF Khemis Miliana U21 | -0.5 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 17:00 | [10]เจเคเวลโค่ทาร์ทู |
0-4
0-3 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[3] 1 | +2.25 | |
FT 17:00 | [9]ทาร์ตู เจเค มัก 2 |
0-1
0-1 |
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[7] | +0.5 ▲▲+1 |
|
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 17:00 | 1 [9]ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-3
0-0 |
มอดบูรี่ เจ็ท[3] 1 | +1.75 ▼▼▼ ▼+0.75 ▲▲▲ ▲+1.75 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 17:00 | 3 [6]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี |
3-2
2-2 |
Laanemaa Haapsalu[4] 1 5 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 17:00 | [8]Vandra JK Vaprus |
2-4
1-3 |
นอมเม่ เจเค คาลจู 2[7] | - | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 17:00 | [15]ไกนาเร โตโตริ |
0-1
0-0 |
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[6] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 17:00 | [H-2]Sintrense(U17) |
11-0
0-0 |
Loures(U17)[H-4] | - | |
FT 17:00 | [G-2]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) |
0-2
0-0 |
มาเรียลวาส ยู17[G-4] | - | |
Cancel 17:00 | [I-3]ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) |
|
Oeiras(U17)[I-4] | - | |
FT 17:00 | [C-1]พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) |
6-1
0-0 |
GD Braganca(U17)[C-4] | - | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
Cancel 17:00 | เคนยา โพลิส เอฟซี |
|
MCF FC | - | |
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 17:00 | อซานฟอทบอล (ญ) |
3-2
1-1 |
KIL/Hemne (w) 1 | -0.75 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 17:00 | 1 Silkeborg KFUM |
1-1
1-1 |
Hedensted | -0.5 | |
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 17:00 | Jas Qyran |
1-2
1-0 |
Jenis FK 1 | -1.5 | |
FT 17:00 | FK Aksu Pavlodar |
3-0
1-0 |
โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) 2 | -0.25 | |
Poland Youth League (Poland Youth League) | |||||
FT 17:00 | 1 Sandecja Nowy Sacz U19 |
4-1
2-0 |
Gornik Leczna U19 1 | -1.75 ▼▼▼ ▼▼▼-0.25 |
|
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 17:00 | [4]Jinju Citizen |
1-1
0-0 |
จอนจู ซิติเซน เอฟซี[14] | - | |
หมู่เกาะฟาร์โร ซุปเปอร์ คัพ วีเมน (Faroe Islands Women Premier League) | |||||
FT 17:00 | 07 Vestur (W) |
1-5
1-0 |
KÍ Klaksvík (w) 3 | +2.25 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:05 | เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) |
4-1
4-0 |
เอ บัว ซาดา(ยู 21) 1 | -1.25 | |
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 17:05 | 3 [4]เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า |
5-0
2-0 |
Eastern United[11] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:10 | 1 ES Ben Aknoun U21 |
2-2
0-0 |
อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 4 | -0.75 | |
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 17:10 | 1 SD Family |
3-1
1-1 |
ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:15 | 3 US Chaouia U21 |
2-1
1-0 |
HB Chelghoum Laid U21 2 | -1.25 | |
FT 17:15 | 4 ยูเอสเอ็ม บลิดา(ยู21) |
2-1
1-0 |
อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 1 | +0.25 | |
FT 17:20 | 2 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) |
2-2
0-0 |
CRB Ouled Djellal U21 1 | -0.5 | |
FT 17:20 | 1 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) |
3-0
3-0 |
USM Khenchela U21 | -1.25 | |
FT 17:20 | 1 เอเอสโครุบ(ยู21) |
3-4
0-1 |
MSP Batna U21 1 2 | +1 | |
FT 17:25 | 3 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) |
3-0
2-0 |
IB Lakhdaria U21 | -0.75 | |
FT 17:25 | ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) |
1-0
0-0 |
NRB Teleghma U21 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:30 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม |
1-1
0-0 |
เคเอเอ เกนท์ | - | |
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
FT 17:35 | 3 Hellenic AC |
2-2
2-0 |
University Azzurri FC 2 | -0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | [GER RegNE-18]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ |
2-2
0-0 |
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[GER RegNE-19] | - | |
FT 18:00 | ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี |
0-1
0-0 |
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | +1 ▲▲▲ ▲▲+2.25 ▼▼+1.75 |
|
FT 18:00 | [SCO L1-9]ดัมบาร์ตัน |
1-0
0-0 |
มาเธอร์เวลล์[SCO PR-8] | - | |
FT 18:00 | 1 [SUI D1-6]วินเตอร์ทูร์ |
2-5
1-2 |
วาดุซ[SUI Sl-10] | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | CD Vera |
6-0
4-0 |
CD Union Puerto | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 18:00 | [5]โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) |
6-2
1-0 |
มิดทิลแลนด์(ยู 17)[2] | - | |
FT 18:00 | [9]แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) |
5-1
2-1 |
ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)[7] | - | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 18:00 | 3 [3]Windsor Arch Ka I |
3-2
2-0 |
เฉิงฟุง[4] | -0.25 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 18:00 | 2 Vejgaard B |
1-1
0-0 |
ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 18:00 | IF Lyseng |
4-1
1-0 |
มาเรียไลน์ 1 2 | -0.5 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 18:00 | 4 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) |
3-3
1-2 |
พานาธิไนกอส(ยู19) | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 18:00 | 2 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) |
2-1
1-0 |
โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 3 | -1.25 ▼▼▼-0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League) | |||||
FT 18:00 | ชาทิน(ญ) |
1-0
1-0 |
Standard Perpetual MLFA (W) 2 | -2.75 | |
FT 18:00 | 1 ซิติเซ่น เอเอ (ญ) |
4-1
2-1 |
ฮ่องกง เอฟซี (ญ) | -3 ▼▼-2.5 |
|
FT 18:00 | แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) |
2-1
1-1 |
คิตฉี(ญ) | -1.25 | |
FT 18:00 | Chelsea SS HK (w) |
1-3
0-3 |
วูฟูไทโป(ญ) | +3 | |
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 18:00 | 2 Okzhetpes Kokshetau Reserves |
0-3
0-1 |
เอฟซี อัสตานา(สำรอง) 1 | +0.75 | |
FT 18:00 | 2 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) |
2-1
2-1 |
Kyran Reserves 2 | +0.25 | |
FT 18:00 | 5 อัลไต เอฟเค |
2-1
1-1 |
Zhetysu Taldykorgan Reserves 4 | -0.5 | |
FT 18:00 | 2 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) |
2-1
1-0 |
ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 1 | -0.75 | |
Poland Youth League (Poland Youth League) | |||||
FT 18:00 | 1 Orleta Kielce U19 |
1-1
0-0 |
Garbarnia Krakow U19 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
Poland Regional League (Poland Regional League) | |||||
FT 18:00 | 2 LGKS 38 Podlesianka |
1-3
1-2 |
KS Cyklon Rogoznik 3 | -1.5 ▲-1.75 ▲-2 |
|
Kyrgyzstan Cup (Kyrgyzstan Cup) | |||||
FT 18:00 | ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค |
3-1
1-1 |
FC Abdish-Ata Kant 1 | -1 | |
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 18:10 | 1 1 [1]พสุนธรา คิงส์ |
2-1
2-1 |
ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส[9] | -3 ▼-2.75 |
|
Zambia League Women (Zambia League Women) | |||||
FT 18:10 | 2 Zesco Ndola Girls (W) |
1-0
0-0 |
National Assembly FC (W) 1 | -1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:15 | [BEL D3B-14]Tempo Overijse |
1-7
0-2 |
เมเชเลน[BEL D1-8] | - | |
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 18:30 | [RFB-1]วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) |
1-6
1-5 |
Herlufsholm GF (w)[3] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | Grimma |
0-10
0-8 |
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | +2.75 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲▲+5.25 |
|
FT 19:00 | 2 [DEN SASL-9]อัลบอร์ก(N) |
2-2
0-0 |
วีบรอก 2 | -0.25 | |
FT 19:00 | [SUI D1-1]กราสฮ็อปเปอร์ |
2-4
0-2 |
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[SUI D1-4] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 1 [DEN SASL-3]อาร์ฮุส เอจีเอฟ |
0-1
0-1 |
นอร์ดเจลแลนด์[DEN SASL-6] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:00 | [GER Reg-12]ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) |
5-1
4-0 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | - | |
FT 19:00 | 1 คาร์ลสรูห์ เอสซี |
2-0
0-0 |
SGV ไฟร์เบิร์ก 1 | -3 ▲-3.25 |
|
FT 19:00 | [AUS D3WS-6]ยูเอสเค อานิฟ |
4-1
2-1 |
เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค[AUS D3WT-6] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 19:00 | [GER RegNE-11]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ |
2-3
0-2 |
ฮันซ่า รอสต๊อค 2 | - | |
FT 19:00 | [ENG-N PR-22]สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส |
2-0
0-0 |
นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี | -0.5 | |
FT 19:00 | [GER D3-1]ดินาโม เดรสเดน |
3-0
0-0 |
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[GER RegNE-14] | - | |
FT 19:00 | Civil Service Strollers FC |
2-2
1-1 |
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | +3 | |
FT 19:00 | 1 [HOL D2-18]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) |
1-1
0-0 |
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[HOL D2-17] 1 | -0.5 | |
FT 19:00 | รันคอร์นทาวน์ |
2-1
1-0 |
ทคอนวี ยูไนเต็ด[WAL FAWC-6] | - | |
FT 19:00 | 1 [SVK D2-6]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน |
4-3
2-1 |
ซลาเต้ โมราฟเซ่[SVK D1-5] | +0 | |
FT 19:00 | 1 Colliers Wood Utd |
0-2
0-1 |
ทอนบริดจ์ แองเจิล 4 | +3.25 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 19:00 | 1 [8]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส |
1-2
0-0 |
Hegelmann Litauen[5] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup) | |||||
FT 19:00 | 1 [HK PR-4]ลีแมน |
4-1
3-0 |
ไถหนันซิตี้[Chinese T L-2] 1 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 19:00 | 1 [4]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี |
3-1
0-0 |
Suduva Marijampole II[12] | -2 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 19:00 | [1]เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) |
3-2
0-1 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)[3] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 19:00 | [SS-4]อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค |
2-1
1-0 |
ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ[SS-10] | -2.25 | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 แมทารี่ ยูไนเต็ด |
1-2
0-2 |
พอสต้า เรนเจอร์ 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 2 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ |
0-0
0-0 |
เคซีบี 2 | +0 | |
FT 19:00 | 1 กอร์ มาเฮีย |
1-2
0-1 |
เวสเทิร์นสติม่า 1 2 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 19:00 | Nairobi Stima |
2-1
1-0 |
APS Bomet | +0.25 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 19:00 | ริงโคบิง |
2-2
1-0 |
นอร์เรสซันด์บี | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | วาลเด้ |
1-3
0-1 |
คเจลเลอรูบ | +0 | |
FT 19:00 | 1 Horsens Freja |
0-1
0-0 |
FC Djursland 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲▲-0.5 |
|
FT 19:00 | Valby BK |
1-2
0-0 |
ไอเอฟ ซาโจโอ เบร็กเกอร์โรด 1 | -0.75 | |
FT 19:00 | 2 ทารูก-พารูก ไอเอฟ |
2-1
1-0 |
Herning KFUM 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 19:00 | โคลดิงค์บีเค |
3-1
2-0 |
Aarhus Fremad 2 1 | +0.5 | |
FT 19:00 | บี 1913 โอเดนเซ่ |
4-0
0-0 |
Tj rring 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:00 | 1 วิไบ ไอเอฟ |
3-0
0-0 |
IF Skjold Sæby 1 | -0.5 | |
FT 19:00 | 3 1 แฮร์เลว ไอเอฟ |
0-1
0-0 |
Karlslunde IF 2 | +0.25 | |
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 19:00 | 1 FK Taraz Reserves |
2-4
0-2 |
Yassy Turkistan 3 | -0.5 | |
FT 19:00 | 5 อัคซายิค โอรัล (สำรอง) |
2-2
1-0 |
FK Atyrau Reserves | -0.5 | |
Poland Regional League (Poland Regional League) | |||||
FT 19:00 | Sokol Marcinkowice |
2-4
1-2 |
Polonia Trzebnica 1 | +0 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 19:10 | 6 1 Independiente Sabaneta |
1-2
0-2 |
เอฟซี เลโอเนส(สำรอง) 2 6 | +0.25 | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:15 | 2 วาซิโต้ เอฟซี |
1-2
1-0 |
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | 1 Desportivo Maputo |
1-1
1-1 |
Incomati Xinavane 2 | +0 | |
FT 19:30 | 1 Ferroviario Maputo |
1-1
1-1 |
Vilankulo FC 2 | -0.75 | |
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 19:30 | 1 [10]CSKA Pamir Dushanbe |
2-2
2-1 |
FC Kuktosh[7] 2 | -0.25 | |
FT 19:30 | 1 [3]FC Khatlon |
0-0
0-0 |
FC Istaravshan[5] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 19:30 | 1 1 CE Bento Goncalves RS U20 |
1-2
1-0 |
อปาฟัท อาร์เอส(เยาวชน) 1 2 | -1.5 | |
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 19:30 | 1 Turan Turkistan Reserves |
1-2
0-1 |
FK Kaspyi Aktau Reserves 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | Svelta Melsele |
1-6
0-2 |
วาสแลนด์ บีเวเรน | - | |
FT 20:00 | [GER D3-6]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน |
6-0
3-0 |
Wadegesi Heim | -3.75 | |
FT 20:00 | [SUI Sl-7]เซนต์ กัลเลน |
5-0
3-0 |
เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | -2 ▼-1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 20:00 | มอนโทรส |
1-1
1-0 |
อาร์บรอท | +0.25 | |
FT 20:00 | [GER RegNE-10]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 |
1-1
1-0 |
Rostocker FC | - | |
FT 20:00 | [SCO L1-10]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก |
0-3
0-0 |
ดันดี[SCO CH-2] | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 20:00 | 2 [GER D2-5]ฮันโนเวอร์ 96 |
0-2
0-1 |
ซังค์ เพาลี[GER D2-12] | +0 | |
FT 20:00 | 1 Banik Most Sous |
0-1
0-1 |
ชามนิตเซอร์ 1 | +1.25 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲+3.5 |
|
FT 20:00 | [GER D2-9]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 |
5-1
3-1 |
เอสซี เวิร์ล[GER D3-7] | - | |
FT 20:00 | TuS Bersenbruck |
0-7
0-4 |
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | +1.75 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲+3.75 |
|
FT 20:00 | [SCO CH-3]เรธโรเวอร์ส |
4-1
0-1 |
สแตรนแรร์ | -1.5 | |
FT 20:00 | [GER D2-18]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส |
1-2
1-1 |
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น[GER D2-15] | - | |
FT 20:00 | 2 Kelty Hearts |
2-3
1-1 |
แพททริค ทริสเทล 1 | +1 | |
FT 20:00 | [NIR D1-2]เกล็นโตรัน |
1-0
1-0 |
โคเลอไรน์[NIR D1-3] | -0.25 | |
Cancel 20:00 | [SCO HL-12]Clachnacuddin |
|
Broxburn Athletic | - | |
FT 20:00 | คิกเกอร์ เอ็มเดน |
1-4
0-1 |
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | - | |
FT 20:00 | Beith |
3-2
0-1 |
East Kilbride | - | |
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 20:00 | 1 [12]รัวฟอส |
2-1
2-0 |
ฮามคาม[1] | -0.25 ▼+0 |
|
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen) | |||||
FT 20:00 | 1 [1]เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) |
0-3
0-1 |
Rosenborg BK (w)[2] | +0.25 | |
FT 20:00 | [5]ลิน (ญ) |
2-2
1-1 |
สตาเบ็ค (ญ)[4] | +0.25 | |
FT 20:00 | 1 [3]วาเลเรนก้า (ญ) |
7-0
4-0 |
คลีบ (ญ)[3] | -2.5 ▼-2.25 |
|
FT 20:00 | 1 [8]อโวลเนส (ญ) |
3-1
1-1 |
โคลบอทน์ (ญ)[7] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 20:00 | 2 [A17]วาสโก ดา กามา (ยู 20) |
2-0
1-0 |
ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน)[A18] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 20:00 | 1 [5]เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด |
1-3
1-2 |
เอฟซี มาร์ดู[1] 4 | +1.75 ▼+1.5 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 20:00 | 1 [1]Viimsi MRJK |
1-2
0-2 |
Halliu football College[2] 4 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 2 1 [3]Tallinna FC Ararat TTU |
1-2
0-1 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[10] | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 20:00 | [5]ทาบาซาลู ชาร์ม่า |
4-2
1-1 |
Tallinna JK Legion B[9] 2 | -0.5 ▼▼▼ ▼▼+0.75 ▼+0.5 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [B-3]เอฟเคอเรนดัล |
3-1
1-1 |
Oygarden FK[B-8] 2 | -1 | |
FT 20:00 | 1 [B-5]เฟรม ลาวิค |
0-4
0-2 |
วาร์ด ฮอเกซุนด์[B-4] 1 | +0.5 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 Wislanie Jaskowice |
2-1
2-0 |
Unia Tarnow 2 | -0.25 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 20:00 | 2 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) |
4-4
3-2 |
เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 1 | -1.25 | |
FT 20:00 | 2 Deportivo Espanol (W) |
0-6
0-2 |
โบคา จูเนียร์ส (ญ) 1 | +2 | |
FT 20:00 | 5 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) |
6-2
4-0 |
ราซิ่ง คลับ (ญ) 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 20:00 | เชลบอร์น (ญ) |
1-0
1-0 |
คอร์ก ซิตี้(ญ) | -4 | |
FT 20:00 | Bohemians Dublin (W) |
1-1
0-1 |
กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 20:00 | 2 แฟรท (ญ) |
2-2
1-2 |
Ovrevoll Hosle(W) 2 | +1.25 ▼+1 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 3 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) |
0-1
0-0 |
เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 20:00 | 3 1 อเมริกา เอฟซี เอ็มจี (เยาวชน) |
1-0
1-0 |
Ipatinga U20 1 4 | +1.25 | |
FT 20:00 | 4 โคอิมบรา อีซี (ยู 20) |
1-2
1-0 |
Inter De Minas U20 5 | -1.25 | |
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 20:00 | 4 1 Real Mighty (w) |
4-2
2-0 |
Tshandama Young Stars (W) | -0.75 ▼-0.5 |
|
หมู่เกาะฟาร์โร ซุปเปอร์ คัพ วีเมน (Faroe Islands Women Premier League) | |||||
FT 20:00 | อีบีเอส/สกาลา(ญ) |
1-1
0-1 |
NSI Runavik (W) | +0.75 ▼+0.5 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 20:00 | 1 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 |
1-2
1-1 |
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 4 | +2.5 | |
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 20:05 | 2 Botlokwa (w) |
1-1
0-0 |
Chippas Ladies FC (w) 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:15 | 4 [10]Hang Sai |
0-3
0-2 |
ซีดี มอนทิคาร์โล[8] 1 3 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:30 | FC Anker Wismar |
0-3
0-0 |
ฮันซ่า รอสต๊อค | - | |
FT 20:30 | [GER Reg-6]ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท |
1-0
0-0 |
FC Teutonia 05[GER Reg-5] | - | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 20:30 | โบลิเวีย (ฟุตบอลชายหาด) |
1-2
0-0 |
โคลัมเบีย(ฟุตบอลชายหาด) | - | |
FT 20:30 | 2 เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด)(N) |
3-3
0-0 |
อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 1 | +2 ▲▲▲+2.75 ▼▼▼ ▼▼+1.5 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 20:30 | [10]ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) |
2-6
1-1 |
นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)[4] | - | |
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 20:30 | [10]เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ |
0-0
0-0 |
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ[3] | - | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 20:30 | 2 1 [A-13]โฟรย่า FK |
0-3
0-1 |
ไอสโวล์ด TF[A-2] 1 | +1 | |
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 20:30 | 4 ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) |
1-2
1-1 |
Nacional MG U20 3 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:45 | Clydebank FC |
2-0
1-0 |
Cumbernauld Colts | - | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 20:45 | 4 [15]สมอร์กอน เอฟซี |
1-2
1-0 |
เอฟซี โกเมล[4] 2 | +1.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 21:00 | [BEL D1-15]แซงต์ ทรุยด็อง |
|
Patro Eisden[BEL FAD-10] | - | |
FT 21:00 | [GER D2-11]เนิร์นแบร์ก |
5-1
1-1 |
ซวิคเกา[GER D3-10] | -1 | |
FT 21:00 | KSKV Zwevezele |
3-9
3-4 |
ออสเทนเด้ | - | |
FT 21:00 | K.Zandhovense SK |
0-7
0-0 |
Lierse Kempenzonen | - | |
FT 21:00 | [GER D2-18]ไฮน์เดนเฮลม์(N) |
5-4
1-0 |
ออสเตรีย ลัสเตนัว[AUT D2-13] | -1.25 | |
FT 21:00 | [BEL D1-10]ซูลเต้ วาเรเกม(N) |
0-4
0-2 |
แซงต์ กิลลุส[BEL D2-1] | +0 | |
FT 21:00 | 4 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน |
2-5
0-0 |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น 4 | +2.75 ▲▲+3.25 ▲▲▲+4 |
|
FT 21:00 | 1 [ENG RYM-11]โฟล์คสโตน อินวิคต้า |
4-2
3-0 |
Ramsgate | -1 | |
FT 21:00 | 3 VfR Krefeld-Fischeln |
1-1
0-0 |
เอฟซี คลีฟ | +1.25 ▲▲▲+2 ▼+1.75 |
|
FT 21:00 | FV Lorrach-Brombach |
6-3
3-2 |
ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | - | |
FT 21:00 | [SLO D1-8]เอ็นเค อลูมินิจ |
2-0
0-0 |
ซังค์ พอลเท่น[AUT D1-9] | - | |
FT 21:00 | เซนต์ เฮเลน ทาวน์ |
0-6
0-1 |
รันคอร์น ลินเน็ต | +1.75 ▲+2 |
|
FT 21:00 | Zandhoven SK |
0-7
0-0 |
ลีแอร์ส | - | |
FT 21:00 | [RUS PR-8]เอฟเค คิมกี้ |
0-1
0-0 |
โดลโกพรูดนี่[RUS D2W-1] | - | |
FT 21:00 | Skegness Town |
2-2
0-1 |
ลินคอล์น ยูไนเต็ด | +1 | |
FT 21:00 | Whitton Utd |
2-1
2-1 |
วิทแฮม ทาว์น 1 | +0 | |
FT 21:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 |
3-0
1-0 |
FK Forte Taganrog | - | |
FT 21:00 | ฟอร์เรส |
0-1
0-0 |
อินเวอร์เนสส์[SCO CH-5] | - | |
FT 21:00 | Avro FC |
2-1
1-0 |
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | - | |
FT 21:00 | Blankenburger FV 1921 |
2-13
1-6 |
มักเดเบิร์ก[GER D3-11] | - | |
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 21:00 | 1 เซเรส เอฟซี(N) |
1-1
1-0 |
ปักกิ่ง กั๋วอัน 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 21:00 | 1 [VIE D1-2]เดอะ คอง(N) |
0-1
0-0 |
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[KOR D1-1] | +1.75 ▲+2 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 21:00 | 2 [4]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก |
2-0
1-0 |
เมตต้า/ลู ริกา[7] 4 | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 21:00 | 2 [2]สปายริส เคานาส |
1-2
0-0 |
บอลติกปาเนเวจิส[4] 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 21:00 | 3 [10]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ |
5-3
4-2 |
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[12] | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 21:00 | 1 [11]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค |
1-3
0-2 |
ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง[9] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 21:00 | 1 [8]07 Vestur Sorvagur |
2-4
2-2 |
นซี ลูนาวิค[4] 1 | +2 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 21:00 | 3 [11]FK Minija |
2-1
1-1 |
FK Neptunas Klaipeda[9] 2 | +0.5 ▼▼+0 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | [16]เดปอร์ติโว คาเปียต้า |
1-3
1-2 |
เจเนอรัลกาบาเยโร่[1] | +0.25 | |
FT 21:00 | 1 [5]เรซิสเตนเซียเอสซี |
2-2
1-1 |
คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา[12] | -0.5 | |
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 21:00 | 2 [11]เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ |
1-4
1-1 |
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[8] | +1 | |
FT 21:00 | [10]แมกนิ |
3-2
1-1 |
เลคเนียร์ เอฟ[9] | - | |
FT 21:00 | 1 [3]Throttur Vogur |
3-0
1-0 |
วอลซันกูร์[7] 4 | -1.5 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 21:00 | ไฟยุม |
2-1
0-1 |
Suhag 4 | -0.5 | |
FT 21:00 | 3 เบนี ซูเอฟ |
2-2
2-1 |
Telefonat Beni Suef 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 3 El Alameen |
0-2
0-0 |
แอสซุส เปโตรเลียม 2 | -0.5 | |
FT 21:00 | 4 Qena SC |
1-1
0-1 |
Shoban Moslemen Qena 2 | -0.25 | |
arab cup u20 (arab cup u20) | |||||
FT 21:00 | 1 แอลจีเรีย (ยู20)(N) |
2-2
0-2 |
ไนเจอร์ (ยู 20) 3 | -1 | |
FT 21:00 | 1 อียิปต์(ยู 20) |
4-1
3-0 |
มอริเตเนีย (ยู20) 2 | -1 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 21:00 | 4 1 [B-10]ปารานา พีอาร์ |
3-1
3-0 |
เซา โจเซ่อาร์เอส[B-9] 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 21:00 | [1-10]US Terre Sainte |
2-3
0-0 |
Bulle[1-4] | - | |
FT 21:00 | [1-2]Chenois |
2-0
0-0 |
Olympique de Geneve FC[1-13] | - | |
FT 21:00 | [1-7]ลาโชฟอนด์ |
1-2
0-0 |
เวอแวสปอร์ต[1-9] | - | |
FT 21:00 | [1-12]อัซซูรี่ 90 |
1-6
0-0 |
ยัง บอยส์ (ยู 21)[1-1] | - | |
FT 21:00 | 3 [2-13]SV Muttenz |
0-4
0-0 |
โวห์เลน[2-8] 2 | -0.5 | |
FT 21:00 | [1-14]เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท |
2-0
0-0 |
แกรนด์ แลนซี[1-6] | - | |
FT 21:00 | [2-9]ซูก 94 |
2-1
0-0 |
โซล็อตเทิร์น[2-3] | - | |
FT 21:00 | [2-12]SC Buochs |
1-2
0-0 |
บาเดน[2-2] | - | |
FT 21:00 | 1 [2-11]FC Schotz |
1-2
0-1 |
บาสเซโคร์ท[2-5] | -0.25 | |
FT 21:00 | [1-8]เมแร็ง |
1-2
0-0 |
เอฟซี เนเทอร์ส[1-11] | - | |
FT 21:00 | 2 [1-5]ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) |
4-3
2-2 |
FC Echallens[1-3] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:00 | [2-6]เดเลมอน |
1-2
0-0 |
กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21)[2-10] | - | |
FT 21:00 | [2-7]เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) |
6-0
0-0 |
เอสซี โกลเดา[2-14] | - | |
FT 21:00 | [2-4]ลังเงนทาล |
0-2
0-0 |
เบียล เบียนนี่[2-1] | - | |
FT 21:00 | [3-4]ทาลวิล |
2-3
0-0 |
FC Dietikon[3-14] | - | |
FT 21:00 | 2 [3-5]เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) |
1-0
0-0 |
เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค[3-14] 1 | -0.5 | |
FT 21:00 | [3-10]SV Hongg |
2-0
0-0 |
เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21)[3-9] | -0.75 | |
FT 21:00 | [3-3]เอฟซี ลินท์ 04 |
3-1
2-1 |
เอฟซี กอสเซา[3-5] | - | |
FT 21:00 | [3-7]ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน |
0-2
0-2 |
FC Wettswil Bonstetten[3-1] 2 | +0.75 | |
FT 21:00 | [3-9]เอฟซี บัลเซอร์ |
5-1
2-1 |
เอฟซี ทุคเกน[3-2] | - | |
FT 21:00 | [3-11]เอฟซี โคโซโวซูริค |
1-3
0-0 |
FC Paradiso[3-6] | - | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 21:00 | 3 [B-14]นาร์โด เอฟเค |
3-2
1-0 |
เฟคเกรอย[B-9] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [A-7]แบรัมเอสเค |
0-2
0-1 |
คองสวิงเกอร์[A-1] 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:00 | [A-10]โมสส์ |
2-5
2-3 |
วาเลเรนก้า บี[A-8] 1 | -0.5 | |
FT 21:00 | [B-7]โรเซนบอร์ก บี |
0-3
0-1 |
สคีด ออสโล[B-11] | +1.5 | |
FT 21:00 | 1 [B-12]กเจลแซส |
3-2
2-1 |
ออด เกรนแลนด์ 2[B-6] 1 | -1.25 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [2]Sagrada Esperanca |
1-0
0-0 |
Interclube Luanda[4] | - | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 21:00 | 4 SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ |
1-0
0-0 |
เอฟวี ออสเตรีย 13 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | เอเอสเค อีเล็กตร้า |
2-2
0-2 |
Stadlau | -1.25 | |
FT 21:00 | 3 พีเอสวี เวียนนา |
1-1
0-1 |
เอสวี ดานูบ 1 | +0.5 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 21:00 | 3 Sokol Kleczew |
3-1
1-0 |
แคมิกโปลิศ | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 21:00 | 3 Unia Swarzedz |
2-3
0-0 |
Nielba Wagrowiec 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 Radunia Stezyca |
4-0
2-0 |
บอลเทค จีเนีย | -2.25 ▲-2.5 |
|
FT 21:00 | 4 Baltyk Koszalin |
1-0
0-0 |
กริฟเวเฮอโรโว่ 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 1 โฟรต้า สวินอยจัสซี่ |
2-0
0-0 |
Jarota Jarocin 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 3 Unia Janikowo |
5-2
2-0 |
Gwardia Koszalin 1 | -0.5 | |
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 21:00 | 2 Honefoss (w) |
1-2
1-1 |
อมาโซน กริมต้า (ญ) 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 21:00 | 1 อโตรมิโตส (ยู 19) |
1-0
0-0 |
ปาส ลาเมีย(ยู19) | -1 | |
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 21:00 | 4 ซานตาครูซ(RS) |
1-1
0-0 |
AE Sao Borja 3 | -0.75 | |
FT 21:00 | 3 เกาโช่อาร์เอส |
2-0
1-0 |
Rio Grande 2 | -1 ▼-0.75 |
|
Greece National B1 (Greece National B1) | |||||
FT 21:00 | [S-7]อีกาเลโอเอเธนส์ |
0-0
0-0 |
คาลิเทีย[S-2] | +0 | |
FT 21:00 | 1 [S-10]Aspropyrgos Enosis |
0-2
0-1 |
Rhodos FC[S-3] | +1 | |
FT 21:00 | [S-4]AO Episkopis Rethymno |
0-0
0-0 |
นิกี โวลอส[S-8] | +0 | |
FT 21:00 | [-9]Asteras Vlachioti |
2-1
1-1 |
Santorini 2020[-10] | - | |
FT 21:00 | [S-1]คาลามาต้า เอโอ |
4-0
1-0 |
อาลีซอส[S-5] | -1 | |
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 21:00 | 4 Blooming Reserves |
1-1
1-0 |
Guabira Reserves 3 | -0.25 | |
หมู่เกาะฟาร์โร ซุปเปอร์ คัพ วีเมน (Faroe Islands Women Premier League) | |||||
FT 21:00 | 2 HB Torshavn (W) |
1-1
1-1 |
Vikingur Gota (W) 1 3 | +0 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 21:00 | 3 เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) |
6-1
2-0 |
แม็คเคย์ (ยู 20) 4 | -3.25 ▼▼-2.75 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 21:00 | 1 เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ |
0-1
0-1 |
เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | -2.25 ▼-2 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 21:10 | 5 2 Sellos Colombianos |
3-2
1-0 |
CD Gallegol S.A.S. 1 4 | +1 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 21:15 | อัล มินยา |
4-2
1-0 |
Markaz Shabab Samalot 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | [AUT D1-12]เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์(N) |
0-4
0-3 |
สโลวาน บราติสลาวา[SVK D1-1] | +0.5 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | 1 1 [10]Academica Do Lobito |
3-1
2-0 |
พรีเมโร่ เด อกอสโต้[3] 3 | +0.75 | |
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 21:55 | 2 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) |
4-2
2-2 |
ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 2 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | [GER D2-10]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก |
4-0
1-0 |
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[AUT D2-1] | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 22:00 | 2 [AUT D2-5]ลาฟนิทซ์(N) |
2-5
1-2 |
ราปิด เวียนนา[AUT D1-2] 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 22:00 | 1 [AUT D1-8]ออสเตรียเวียนนา |
2-1
1-0 |
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา[AUT D2-16] 2 | -2.5 | |
FT 22:00 | [CZE CFLM-11]เออเฮิสกี้ บรอด |
5-1
1-0 |
FC Vsetin | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | FC Porza |
0-3
0-0 |
วิคตอเรีย โคโลญจน์ | - | |
FT 22:00 | [AUT D1-5]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี(N) |
0-1
0-0 |
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส[GRE D1-1] 1 | +0.25 | |
FT 22:00 | 1 [MKD D1-2]เอฟเค ชคูปิ |
1-1
0-1 |
FC Struga Trim Lum[MKD D1-3] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | [RUS D1-2]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก |
4-1
3-0 |
เอฟเค เซนิก้า[SVK D1-11] | -0.5 | |
FT 22:00 | เรซซิ่ง ยูเนียน |
0-1
0-0 |
ไอน์ทรัค เทรียร์ | - | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 [13]กาเซล เอล มาฮาลาห์ |
1-1
0-1 |
เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย[5] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [12]เอล กัวน่า |
3-2
1-2 |
เซรามิกา[10] 4 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 22:00 | 4 [5]อัลซอลส์ |
1-1
1-0 |
อัล ฮุสเซน อีร์บิด[6] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:00 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ |
1-1
1-0 |
อัล-อาห์ลี เบงซี่ | - | |
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 22:00 | [CHI D1-13]โคเบรซอล |
2-2
1-1 |
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | -1.5 | |
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 22:00 | 2 [6]เมตาลุค เบคาเบด |
2-2
1-0 |
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[10] 1 | +0 | |
FT 22:00 | 3 1 [9]คิซิลคัม ซารัชโชน |
2-1
2-0 |
บุนยอดกอร์[4] 1 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 22:00 | หมู่เกาะอาร์เจนติน่า(ฟุตบอลชายหาด) |
0-2
0-0 |
อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด) | - | |
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 22:00 | [W-11]US Remchi |
2-0
0-0 |
RC Oued Rhiou[W-8] | - | |
FT 22:00 | [W-7]SC Ain Defla |
2-0
0-0 |
IRB El Kerma[W-10] | - | |
FT 22:00 | [C-7]ES Ben Aknoun |
0-0
0-0 |
อาร์ซี คูบา[C-4] | - | |
FT 22:00 | [W-4]JSM Tiaret |
6-2
0-0 |
โอเอ็ม อาร์ซิว[W-12] | - | |
FT 22:00 | [E-12]ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต |
2-3
2-1 |
NRB Teleghma[E-6] | - | |
FT 22:00 | [W-9]CRB Ain Ouessara |
3-2
3-0 |
เอ็มซี ไซดาร์[W-5] | - | |
FT 22:00 | 2 [E-9]เอเอส โครยูบ์ |
1-4
1-1 |
MSP Batna[E-11] 1 1 | -1.25 | |
FT 22:00 | [C-12]ยูเอสเอ็ม บลีดา |
0-0
0-0 |
อาร์ซี อาร์บา[C-1] | +1.25 | |
FT 22:00 | 2 [W-2]CRB Temouchent |
2-1
1-1 |
MCB Oued Sly[W-1] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | [E-8]เอ็มซี อีไอ อิวล์มา |
2-1
1-0 |
Hanshely[E-3] 1 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 [C-3]เอ็มโอ เบไจอา |
5-1
0-0 |
อามัล บู ซาด้า[C-10] 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | [E-7]ซีเอ บัตน่า |
6-1
0-0 |
เอ็มโอ คอนสแตนติน[E-5] | - | |
FT 22:00 | [W-3]เอเอสเอ็ม ออราน |
3-1
2-1 |
SKAF Khemis Melina[W-6] 1 | -1.25 | |
FT 22:00 | [E-2]ยูเอสเอ็ม อันนาบา |
4-0
4-0 |
CRB Ouled Djellal[E-10] | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 22:00 | [C-5]ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค |
0-0
0-0 |
CR Beni Thour[C-8] | -0.5 | |
FT 22:00 | [C-11]WRB Msila |
1-2
0-0 |
เจเอสเอ็ม เบอจายา[C-2] | - | |
FT 22:00 | [C-6]ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช |
0-1
0-0 |
IRB Lakhdaria[C-9] | - | |
FT 22:00 | 1 1 [E-4]US Chaouia |
4-0
0-0 |
เฮชบี เชลกูมเลด[E-1] 1 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | Fontellas |
1-3
1-2 |
ซีดี ซูบิซ่า | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 22:00 | CD Baztan |
1-1
0-0 |
CD River Ega | -0.25 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 22:00 | 2 Dahl vickreni Ma GREE U19 |
0-0
0-0 |
Fylkir/Ellidi U19 1 | +1.25 ▼+1 |
|
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
Cancel 22:00 | [I-2]วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) |
|
ลัวเล็ทตาโน(ยู 17)[I-5] | - | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 22:00 | [A-14]เซนจา |
0-1
0-0 |
อัลต้า[A-4] | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
FT 22:00 | 1 [A-9]ทรอมส์ดาเลน |
2-2
2-1 |
บราท์เวก[A-11] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [A-12]โฟลโร |
0-1
0-1 |
ควิด ฮอลเด้น[A-5] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 22:00 | ฟลอริดา ครัช (ญ) |
0-0
0-0 |
Tampa Bay Utd Women | +0 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 22:00 | 1 เอเอสวี 13 เวียนนา |
2-4
2-0 |
ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต |
2-3
0-1 |
SK Treibach 1 | +1 | |
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 22:22 | 2 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) |
1-3
1-1 |
ดินาโม มินส์(สำรอง) 2 | +0.25 | |
FT 22:22 | 2 Rukh Brest Reserves |
4-1
1-0 |
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 3 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | [RUS PR-3]โลโคโมทีฟ มอสโก(N) |
6-1
3-1 |
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[SLO D1-3] 1 | -1 | |
FT 22:30 | [ROM D2-1]คราอิโอว่า |
1-2
0-0 |
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[CRO D1-4] | +0.25 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:30 | เจ เวอร์โฮ ลีห์ |
0-1
0-1 |
อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) | - | |
FT 22:30 | อัล-ชาต |
0-1
0-1 |
Al-Ahli Tripoli | - | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 22:30 | [14]Progresso |
2-2
1-0 |
Ferroviario Do Huambo[7] | - | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 22:30 | 3 ดานูบิโอ เอฟซี |
1-0
1-0 |
วิลล่า เทเรซ่า 1 | -0.75 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 22:30 | 2 เอสเค มาเรีย ซาล |
1-0
0-0 |
St Michael Bleiburg | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | SVG Bleiburg |
2-3
0-2 |
ASKO Kottmannsdorf 2 | +0.5 | |
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 22:30 | 5 Real Santa Cruz Reserves |
1-1
0-1 |
Jorge Wilstermann (R) 1 2 | +0 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 22:45 | 2 [13]สลาเวีย โมซีร์ |
2-3
1-0 |
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์[10] 6 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 22:45 | 1 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) |
6-5
0-0 |
อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) 2 | -3 ▼▼-2.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | [AUS D3C-9]เอสซี ไวซ์ |
2-6
1-3 |
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก[AUT D1-7] | +2.25 | |
FT 22:59 | 1 [SVK D1-12]Sokol Dolna Zdana |
5-1
4-1 |
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[SVK D2-4] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 22:59 | [BEL D1-6]สตองดาร์ด ลีแอช |
1-3
1-2 |
โรชฟอร์ต | - | |
FT 22:59 | [BEL D1-1]คลับบรูซ |
1-1
0-1 |
Germinal Beerschot Antwerpen | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 22:59 | 1 [SLO D1-1]เอ็นเค มูรา 05 |
2-2
2-0 |
ปาร์ติซาน เบลเกรด[SER D1-2] 2 | +0.5 | |
FT 22:59 | [FRA D2-16]ยูเอสแอล ดันเคอร์ |
1-1
0-0 |
เซอร์เคอร์ บรูซ[BEL D1-16] | - | |
FT 22:59 | 2 [MNE D1-1]เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า |
3-2
1-1 |
ครีลย่า โซเวียตอฟ[RUS D1-1] 3 | +1 | |
FT 22:59 | 2 [CRO D1-7]สลาเวน โคปริฟนิก้า(N) |
1-1
1-1 |
สลาสค์ วรอคลาวน์[POL PR-4] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | [AUT D2-4]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค |
0-1
0-0 |
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[BUL D1-3] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:59 | 1 [ROM D1-2]ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
1-0
1-0 |
ดินาโม มอสโก[RUS PR-7] | +0 | |
FT 22:59 | 1 [BOS PL-8]สโลโบดา |
1-1
1-1 |
เอฟเค ซาราเยโว[BOS PL-2] 1 | +1 | |
FT 22:59 | [AUS D3E-1]เวียนเนอร์ เอสซี(N) |
6-1
2-0 |
ASV Siegendorf 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 22:59 | [SLO D1-5]ASK Bravo Publikum |
1-3
1-1 |
เอ็มเอสเค ซิลิน่า[SVK D1-3] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:59 | [MNE D1-3]Decic Tuzi |
1-1
0-0 |
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[SER D1-9] | - | |
FT 22:59 | 1 [SLO D1-7]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ |
0-1
0-0 |
เฮชเอ็นเคกอริก้า[CRO D1-5] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | [CRO D1-6]เฮชเอ็นเคซิเบนิค |
2-1
1-1 |
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์[BOS PL-4] | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอล ยูโร (UEFA European Championship) | |||||
FT 22:59 | 4 1 [17]เวลส์(N) |
0-4
0-1 |
เดนมาร์ก[10] | +0.5 | |
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 22:59 | 3 [JPN D1-1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่(N) |
3-2
1-1 |
แดกู เอฟซี[KOR D1-4] | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 22:59 | 2 1 [18]ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส |
1-0
0-0 |
ยูเอส บิสกรา[12] 5 | -0.25 | |
FT 22:59 | 3 [19]ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ |
1-0
0-0 |
เอเอสโอ ชเลฟ[14] 1 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 4 [9]โอลิมปิก เมเดีย |
1-0
0-0 |
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[10] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League) | |||||
FT 22:59 | 1 [SAPL D1-8]ไกเซอร์ ชีฟ |
0-0
0-0 |
วีแดด คาซาบลานก้า[MAR D1-1] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 22:59 | 4 1 [10]ปาดิสเด เอฟซี |
2-1
0-0 |
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[7] 1 | +0 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:59 | 1 1 [5]มาเกร็ฟ เท็ทวอน |
0-0
0-0 |
แมคฮาร์บ[13] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 22:59 | Mulgi |
3-1
0-0 |
JK 32.KK | - | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 22:59 | 2 [P1-1]ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) |
1-2
1-2 |
อตาลันต้า (เยาวชน)[P1-5] 2 | -0.25 | |
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [CHI D2-1]คอนอูมโบ ยูนิโด |
1-0
0-0 |
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า[CHI D1-11] 3 | +0 | |
Cancel 22:59 | Lautaro de Buin |
|
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | +1.75 ▼+1.5 |
|
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 22:59 | 2 [5]ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก |
2-1
2-0 |
KF Fjallabyggdar[6] 1 | -1 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 22:59 | 4 CD Miguel Iturralde |
1-0
1-0 |
Da Encarnacao 1 2 | -0.25 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 22:59 | 3 [A-6]อัสเคอร์ |
2-2
1-0 |
โฮดด์[A-3] 3 | +0 | |
FT 22:59 | 1 [B-2]โนท็อดเด้น เอฟเค |
2-3
1-2 |
อีเกอร์ซันด์ ไอเค[B-1] 1 | +0.5 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 22:59 | 1 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก |
0-2
0-0 |
เคเอซี 1909 2 | -0.5 | |
FT 22:59 | 3 SK St Johann |
1-3
0-1 |
เอสวี อินส์บรุค 1 | +0.25 | |
FT 22:59 | 1 ASKO Gmund |
0-3
0-1 |
ATUS Ferach 1 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | FC Natters |
4-0
3-0 |
SK Ebbs 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 3 ยูเนี่ยนอินส์บรุค |
3-0
1-0 |
FC Soll 2 | -1.5 | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 22:59 | 2 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) |
1-1
1-0 |
ทอนเดล่า (ยู 19) | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) |
0-3
0-1 |
อัลเวอร์ก้า ยู19 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | 3 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) |
0-2
0-0 |
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 22:59 | 2 เอ็นเค จารูน |
2-0
0-0 |
NK Belisce 2 | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:59 | 1 RC Bobo Dioulasso |
2-3
0-2 |
AS Sonabel 2 | +0.5 | |
FT 22:59 | ซาลิ ตาส |
3-1
2-0 |
ASF Bobo Dioulasso 2 | -0.75 | |
FT 22:59 | 4 1 US Ouagadougou |
2-2
1-1 |
KOZAF 2 | -1 ▼-0.75 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 23:00 | 3 [5]ฟจอลเนอร์ |
0-3
0-2 |
ธอร์ อคูเรย์รี่[8] 5 | -0.75 ▲-1 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 23:05 | 1 [4]เดปอร์ติโว่ เมอร์โล |
1-1
1-1 |
เดเฟนโซเรส ยูนิดอส[5] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 23:10 | 4 1 [14]คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ |
1-0
0-0 |
ลอส อันเดส[1] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:15 | 1 [CYP D1-3]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี |
3-4
1-3 |
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี[CYP D1-1] | +0 | |
FT 23:30 | 1 มัลโดส ลูการ์นี |
1-2
1-0 |
เอฟเค วอซโดวัค | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 23:30 | ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด) |
6-4
0-0 |
เวเนซูเอลา(ฟุตบอลชายหาด) | - | |
Mauritania Cup ( Mauritania Cup) | |||||
FT 23:30 | 2 FC Inter Nouakchott |
2-2
1-1 |
ASC Police 1 | +0.75 | |
ผลฟุตบอลวัน 27 มิถุนายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | 1 [CRO D1-3]ริเยก้า |
3-0
2-0 |
ดราโกโวลแยค[CRO D2-1] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 00:00 | 3 [SLO D1-2]มาริบอร์ |
4-1
2-0 |
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[SER D1-4] 2 | -0.25 | |
FT 00:00 | [AUS D3C-13]เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า |
5-1
2-1 |
Askoe Oedt | - | |
FT 00:00 | 1 FC Sfintul Gheorghe |
2-2
0-0 |
เชอร์ริฟ ติราสโพล 2 | +1.5 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 00:00 | [15]อัสวาน |
1-4
1-4 |
วาดี้ เดกลาเอสซี[17] | +0.25 ▼+0 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 00:00 | [2]อัล โชลต้า |
2-0
2-0 |
Al Talaba[18] | - | |
arab cup u20 (arab cup u20) | |||||
FT 00:00 | 1 จิบูตี (ยู 20)(N) |
0-5
0-2 |
Tajikistan U20 | +3.5 | |
FT 00:00 | 3 โมร็อคโก(ยู20)(N) |
5-0
3-0 |
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 20) 2 | -0.75 | |
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
FT 00:00 | 3 เอเอสซี จาราฟ |
1-0
0-0 |
เจเนอเรชั่น ฟุต 1 | +0 | |
FT 00:00 | เอเอส โดอานเนส ดาการ์ |
1-4
1-0 |
US Goree | - | |
FT 00:00 | Teunhueth FC |
2-0
1-0 |
ASEC Ndiambour | - | |
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2) | |||||
FT 00:00 | Renaissance Dakar |
0-1
0-1 |
Guediawaye | +0.5 ▲+0.75 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 00:15 | 2 เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด)(N) |
1-3
0-0 |
สเปน (ฟุตบอลชายหาด) 1 | +1 ▲▲▲ ▲▲+2.25 ▼+2 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 00:30 | 1 [2]อัล แรมธ่า คลับ |
2-0
1-0 |
อัล บากา[12] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 00:30 | Wexford Youths Women |
3-1
1-0 |
DLR Waves (w) | -1 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 00:45 | 2 [1]ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค |
1-1
1-0 |
ดินาโม เบรสต์[6] 3 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | 3 เอฟซี เอดมันตัน |
0-1
0-0 |
Atletico Ottawa 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | [MAL D1-3]Gzira Utd |
3-0
1-0 |
บีร์คีร์คารา เอฟซี[MAL D1-4] | +0 | |
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 01:00 | 4 [9]โคห์บ รัมเบลอ |
3-2
0-1 |
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[10] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 4 1 [(a)-11]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ |
3-4
1-0 |
ซีเอ ริเวอร์เพลท[(a)-5] 3 | +0.25 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 01:00 | 1 1 [6]ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) |
0-3
0-1 |
Racing Louisville (W)[9] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 01:00 | บราซิล (ฟุตบอลชายหาด) |
6-3
0-0 |
เปรู (ฟุตบอลชายหาด) | - | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:00 | [15]ซีเอ ซาน มิเกล |
1-0
1-0 |
วิลลา ซาน คาร์ลอส[11] 2 | +0 | |
FT 01:00 | 5 [17]คานัวลาส เอฟซี |
2-0
0-0 |
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส[6] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:00 | 3 [13]ยูเอไอ อากุยซ่า |
2-3
0-1 |
โกมูนิกาซิโอเนส[8] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 [9]ฟลานเดรีย |
2-0
1-0 |
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์[16] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 1 [6]ซาคาชิสพาส |
1-0
0-0 |
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส[13] 1 | -0.5 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 01:00 | 2 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) |
1-1
0-1 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 2 | -0.25 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 01:00 | 3 WA Boufarik U21 |
2-1
0-1 |
CR Beni Thour U21 5 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 01:00 | 3 [A-10]อีซี จากุยเพนเซ่ |
1-0
1-0 |
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี[A-3] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
Cancel 01:00 | [6]อาร์เน็ท การ์เดน |
|
ยูดับเบิลยูไอ[8] | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 นิว เจอร์ซีย์ โคปา (ญ) |
0-1
0-0 |
Long Island Rough Riders (w) | -0.75 | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 01:00 | 4 เอเอสอีซี มิโมซาส |
0-0
0-0 |
ซานเปโดร 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 Societe Omnisports De L'Armee |
1-0
1-0 |
AF Amadou Diallo Djekanou 3 | +0.25 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:00 | 1 วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) |
1-2
1-1 |
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 1 | +1 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:00 | 1 โบค่า ยูนิดอส |
1-3
0-1 |
กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | +0.25 | |
FT 01:00 | เดปอร์ติโวมาดรีน |
1-1
1-1 |
โซล เดอ เมโย | -0.5 ▼-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 2 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี |
1-1
0-0 |
จอยวิลล์ เอสเซ 1 | +0 | |
FT 01:00 | ซานโต อังเดร |
1-1
0-1 |
เซา เบนโต้ 4 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 5 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ |
0-1
0-1 |
ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 2 | +1.25 | |
FT 01:00 | 2 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ |
1-0
1-0 |
แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 1 1 | +0.5 | |
FT 01:00 | 2 อเมริกาโน่ อาร์เจ |
1-0
0-0 |
กอนกาเลนส์ 4 | -0.75 | |
FT 01:00 | 3 อเมริกา อาร์เจ |
5-1
1-0 |
แม็คเคย์เอสปอร์เต้ เอฟซี 5 | -2.25 ▲-2.5 ▲▲▲-3.25 |
|
FT 01:00 | 6 1 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) |
0-1
0-1 |
Artsul RJ 5 | +0.5 | |
FT 01:00 | 1 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) |
3-2
1-0 |
ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ | -0.25 | |
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 01:00 | 2 Santarritense U20 |
2-3
1-1 |
Minas Boca/MG Youth 2 3 | -1 | |
Spain Regional League (Spain Regional League) | |||||
FT 01:00 | 3 Callosa Deportiva CF |
0-0
0-0 |
CF Ribarroja 3 | +0 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 5 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) |
0-0
0-0 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 01:15 | 2 [6]เอ็มซีโอ อุจดา |
0-0
0-0 |
อิตติฮัด เด แทงเจอร์[4] | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | 3 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า |
2-1
1-0 |
ราดนิคกี้ 1923 3 | +0.5 | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 01:30 | ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) |
0-0
0-0 |
โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) | +2 ▼▼+1.5 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:30 | 3 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) |
0-1
0-1 |
Social Atletico Television (W) 1 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:30 | 3 เอสอี ตู กาม่า |
0-3
0-2 |
Nova Mutum EC 1 | -1.5 ▼▼-1 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 01:30 | 3 Caxias RS U20 |
2-2
1-1 |
Vidal Pro FC U20 4 | -1.75 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 01:30 | Lujan Sport Club Mendoza |
2-1
0-0 |
Gimnasia Mendoza Reserves 1 | +0.5 | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 01:45 | [3]สลิโก โรเวอร์ส |
4-0
2-0 |
โบฮีเมี่ยนส์[4] | +0.25 ▲+0.5 |
|
ฟุตบอล ยูโร (UEFA European Championship) | |||||
FT 02:00 | 2 [7]อิตาลี(N) |
0-0
0-0 |
ออสเตรีย[23] 3 | -1 | |
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League) | |||||
FT 02:00 | 1 [EGY D1-3]เอล อาห์ลี |
3-0
1-0 |
เอสเปรานซ์ เอสที[TUN D1-1] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 02:00 | 3 [CHI D1-15]ฮัวชิปาโต้ |
3-2
3-0 |
ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 4 | -1.75 ▼-1.5 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 02:00 | 2 [A6]บาเฮีย (เยาวชน) |
2-2
2-1 |
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)[A12] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 02:00 | 5 เทรม (เยาวชน) |
3-1
1-0 |
Independente EC U20 1 4 | -1 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 02:00 | เอฟซี ไพรด์ (ญ) |
4-0
3-0 |
โคลัมบัสอีเกิลส์(ญ) 1 | -3 | |
FT 02:00 | Invictus Athletic Club (W) |
2-5
1-1 |
Internacional CA (W) 2 | +0.25 | |
FT 02:00 | Pensacola Academy (w) |
1-5
1-1 |
Atlanta Panthers (W) 1 | +1 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 4 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที |
2-1
2-1 |
บราซิลเลียนเซ่ 3 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 02:00 | 2 อิมเพอราทิช |
1-1
1-1 |
Juventude MA 1 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 4 อปาเรซิเดนเซ จีโอ |
1-0
1-0 |
จารากัวอีซี 3 | -1.75 ▲▲-2.25 ▼-2 |
|
FT 02:00 | 2 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ |
1-3
1-0 |
Boa 2 | +0 | |
FT 02:00 | 4 พัลมาส |
1-2
1-0 |
4 de Julho 2 | +0.75 | |
FT 02:00 | Porto Velho EC |
0-1
0-1 |
โกเอียเนเซีย จีโอ 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 02:00 | 6 คาล์เด้นเซเอ็มจี |
3-1
2-0 |
อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:00 | 6 คัวคาเอีย ซีอี |
2-2
1-2 |
อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 4 | +1 ▲▲+1.5 |
|
Ecuador Reserve League (Ecuador Reserve League) | |||||
FT 02:00 | 6 Manta FC (R) |
1-0
1-0 |
Club 9 de Octubre (R) 1 4 | +0 | |
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 02:00 | 2 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) |
3-1
1-1 |
Pouso Alegrense U20 4 | -1 ▼-0.75 |
|
Mauritania Cup ( Mauritania Cup) | |||||
FT 02:00 | 4 เอเอสเอซี คองคอร์ด |
2-1
0-0 |
King Nouakchott 2 | +0 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 02:00 | 2 Real Santuario |
2-2
1-1 |
Club Deportivo La Chalaca 4 | +0 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:30 | 2 [7]แซมปายโอ้ คอเรีย |
2-0
1-0 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[9] | +0.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 02:30 | Operario AM U20 |
0-4
0-2 |
Taruma U20 | +1.25 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 03:00 | 1 [7]ซีแอตเติล เรน (ญ) |
0-3
0-1 |
สกาย บลู เอฟซี (ญ)[5] | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 03:00 | 1 [A-6]มานุส (สมัครเล่น) |
2-1
1-0 |
ทอมเบนเซ่[A-5] 6 | -0.25 | |
FT 03:00 | 4 [B-4]มิราสโซล |
1-2
1-0 |
อิทัวโน่ เอสพี[B-7] 4 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 03:00 | Side FC 92 (W) |
1-2
1-1 |
Texas Lone Star Republic FC (W) | +2 ▲▲+2.5 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 03:00 | 2 ปิราต้า เอฟซี |
2-2
1-1 |
ซานโต๊ส เคป ทาวน์ 2 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 03:00 | 5 1 Atletico De San Francisco |
1-1
0-1 |
Atlantico FC 3 | +0.75 | |
FT 03:00 | 1 Atletico Vega Real |
0-2
0-0 |
โมคา เอฟซี 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 03:00 | 3 1 UniversidadO M |
2-1
2-0 |
Jarabacoa FC 2 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 03:00 | 2 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา |
1-1
1-0 |
ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 03:00 | 2 GA Sampaio |
2-2
1-1 |
คาสแตนฮาล พีเอ 4 | +1 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 03:00 | 2 บีเค มิลาน |
0-0
0-0 |
Marimoo 1 5 | +0.25 | |
Ecuador Cup (Ecuador Cup) | |||||
FT 03:00 | 4 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)(N) |
0-1
0-1 |
แอลดียู กีโต้ 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women) | |||||
FT 03:00 | CD Espuce (W) |
1-1
1-0 |
Quito FC (W) 2 | -0.25 | |
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 03:10 | 1 [7]Talleres Rem de Escalada |
1-0
1-0 |
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ[10] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 03:30 | 3 [15]เรพิด คลับ อวด เซม |
2-0
0-0 |
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย[14] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 03:30 | [4]คาวาเลียร์ เอฟซี |
2-0
0-0 |
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์[7] 1 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 04:00 | 3 [Can PL-4]แปซิฟิก เอฟซี |
2-0
2-0 |
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี[Can PL-2] 1 | -0.25 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 04:00 | 2 [(a)-4]ซีเอ เพนาโรล |
1-1
0-0 |
วิลล่า เอสปาโนลา[(a)-16] 3 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 04:00 | 2 นิวเจอร์ซีย์โคปา |
1-1
0-1 |
เอฟเอ ยูโร 3 | -0.25 | |
FT 04:00 | 2 Miami Dutch Lions FC |
0-2
0-0 |
ไมอามี่ ยูไนเต็ด 1 | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 04:00 | 1 Milwaukee Bavarian SC (W) |
1-0
1-0 |
ชิคาโก ซิตี้ เอสซี (ญ) 1 1 | -1.25 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 04:00 | 1 Inder Girardota |
2-2
1-1 |
Universidad de Antioquia 1 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 04:30 | 1 [2]แคนซัส วิซาร์ดส์ |
2-1
0-1 |
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[8] 1 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 04:30 | 3 [14]วิตอเรีย บีเอ |
1-2
1-0 |
ลอนดริน่า พีอาร์[19] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 05:00 | 3 [CHI D2-11]เดปอร์เตส ซานตาครูซ |
1-1
0-0 |
เอฟเวอร์ตัน ซีดี[CHI D1-10] 2 | +0.5 | |
FT 05:00 | [CHI D1-3]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า |
0-2
0-1 |
ดิปอรเต่ส เตมูโก[CHI D2-3] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 05:00 | [A-2]โวลตา เรดอนดา |
0-0
0-0 |
ซานตา ครูซ พีอี[A-9] | -0.75 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 05:00 | 1 First State FC |
8-2
2-2 |
บัซมอนท์ ทอร์ช เอฟซี 3 | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 05:00 | CTX Hornets (W) |
0-6
0-2 |
San Antonio Athenians SC (w) | +3.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 05:00 | 3 เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส |
1-1
0-0 |
คาเซียส อาร์เอส 1 | +0 ▲+0.25 |
|
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 05:30 | 1 GAMTEL |
1-1
0-1 |
Gambia Ports Authority 2 | +0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:00 | 1 [13]โตรอนโต้ เอฟซี(N) |
0-2
0-1 |
เอฟซี ซินซินเนติ[12] 3 | -1 ▼▼-0.5 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:00 | 4 1 [E-3]มิเนรอสเดอกัวยาน่า |
2-2
0-0 |
คาราคาส เอฟซี[E-2] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 06:00 | 4 1 [E-4]เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส |
2-4
1-2 |
โมนาคัส เอสซี[E-2] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 06:00 | 1 [E-5]แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา |
4-2
2-0 |
ลาล่าเอฟซี[E-6] 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲▲-0.5 |
|
FT 06:00 | 1 [W-7]ทรูจิลลานอส |
0-3
0-1 |
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[W-1] 3 | +2.25 ▼▼▼ ▼▼+1 ▲▲▲ ▲▲▲▲+2.75 |
|
FT 06:00 | 5 [C-3]เดปอร์ตีโบ ลาร่า |
2-2
2-2 |
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[C-7] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 06:00 | 2 [C-6]การาโบโบ เอฟซี |
1-1
0-1 |
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา[C-2] 3 | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 06:00 | 3 [W-3]ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี |
3-0
1-0 |
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี[W-2] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:00 | 1 [14]ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก |
0-1
0-1 |
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์[2] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 06:00 | 2 [24]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ |
3-0
2-0 |
Loudoun United[31] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 06:00 | [3]นอร์ท แคโรไลนา (ญ) |
2-0
0-0 |
พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ)[2] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 06:00 | 4 1 Guayaquil SC |
2-1
1-1 |
ปอร์โต วิ โฮ 3 | -0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | 4 Chattanooga Red Wolves |
1-1
1-1 |
กรีนวิลล์ เอฟซี 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 06:00 | 3 New England Revolution B |
3-0
0-0 |
นอร์ทเท็กซัสเอสซี 1 | +0.25 | |
FT 06:00 | 1 FC Baltimore |
3-2
1-1 |
เวอร์จิเนียบีชซิตี้ 1 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 06:00 | 2 นอร์ทเทิร์นเวอร์จิเนียยูไนเต็ด |
2-1
2-0 |
จูเนียร์โลนสตาร์ 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 06:00 | Toledo Villa FC |
1-4
1-1 |
Kings Hammer FC 3 | +0.25 | |
FT 06:00 | 2 เดอะ วิลล่าเกส |
2-1
2-1 |
Florida U23 1 | -1.25 | |
FT 06:00 | 2 เอฟซี โมทาวน์ |
1-0
1-0 |
ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ 3 | +0.25 | |
FT 06:00 | Lynchburg FC |
1-0
0-0 |
FC Barcroft 3 | -3.25 | |
FT 06:00 | 1 เอฟซี โคลัมบัส |
2-1
0-1 |
Panathinaikos Chicago 1 1 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:00 | มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) |
2-3
2-2 |
แคลิฟอร์เนียสตอร์ม(ญ) | +3 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |