ราคาบอล.cc
ผลบอล 24 มิถุนายน 2564ผลบอล 25 มิถุนายน 2564ผลบอล 26 มิถุนายน 2564ผลบอล 27 มิถุนายน 2564ผลบอล 28 มิถุนายน 2564ผลบอล 29 มิถุนายน 2564ผลบอล 30 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 26 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
ออร์แลนโด ซิตี้ -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
07:30 วิลา โนวา
โกยาส -
07:30 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์
คอนฟิแองก้า -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
ทัลซ่า รัฟเนค -
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
07:30 แรนเจอร์ส ทัลค่า
คูริโก้ ยูนิโด -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
08:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด -
09:30 ลาส เวกัส ไลท์
San Diego loyalty -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
09:30 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล
fugador sumida Futsal -
FFSA SLR (FFSA SLR)
10:15 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง)
เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) -
10:15 แอดิเลดฮิลส์(สำรอง)
เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) -
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
11:00 Gunma FC White Star (W)
Fukuoka AN (w) -
11:00 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ)
Norddea Hokkaido (w) -
11:00 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ)
สึกูบะ เอฟซี(ญ) -
11:00 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ)
มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
11:00 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)
มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) -
11:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)
เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) -
11:00 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ)
แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) -
11:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)
AS Harima ALBION Womens -
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
11:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์
วาสป้า โออิตะ -
11:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน
เวียร์เทียน คูวานะ -
11:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด
โซนี่ เซนได -
11:00 โอซาก้า เอฟซี
นารา คลับ -
11:00 รัน เมล อาโอโมริ
FC Tiamo Hirakata -
11:00 บิวาโกะ ชิงะ
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี -
11:00 ฮอนด้า เอฟซี
โคชิ ยูไนเต็ด -
11:00 เอฟซี คาริยา
ฮอนด้า ล็อค เอสซี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
11:15 โฮบาร์ทซีบรา
เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
11:30 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี -
11:30 แลมบ์ตัน จาร์วิส
วาเลนไทน์ -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
11:45 Bardral Urayasu Futsal
Yokohama S CC Futsal -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
12:00 วี-วาเรน นากาซากิ
จูบิโล อิวาตะ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
12:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส -
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
12:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)
บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) -
12:00 อาลาเมน (ญ)
Emerging Athlete Program (w) -
12:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ)
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) -
12:00 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ)
เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
12:00 Orca Kamogawa FC (w)
ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
12:00 แคนเบอรา โอลิมปิก
วอลเดน เวสทอน -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
12:00 นอร์ธโคท์ซิตี้
แลงวาร์ริน -
12:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี
บรันสวิก ซิตี้ -
12:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์
มอร์แลนด์ เซบราส -
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
12:00 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20)
เปเรซ(ยู20) -
12:00 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20)
เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) -
12:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20)
ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) -
12:00 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)
บัลแคทต้า(ยู20) -
12:00 Gwelup Croatia U20
ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) -
12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20)
อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
12:00 [11]Geoje Citizen
ชุงจูซิติเซ็น[13] -
12:00 กวางจูกวางซานเอฟซี
โกยาง เอฟซี -
12:00 Jungnang Chorus Mustang FC
Gangwon II -
12:00 ชิฮุงชิ ซิตี้
FC Namdong -
12:00 ยังพย็อง
ชุนชอนซิติเซ็น -
12:00 Jinju Citizen
จอนจู ซิติเซน เอฟซี -
12:00 โปชอน เอฟซี
โซล ยูไนเต็ด -
FFSA SLR (FFSA SLR)
12:00 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง)
มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) -
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
12:00 Cooks Hill United
เซาท์ คาร์ดิฟฟ์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
12:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค
ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
12:30 แอดิเลด แพนเทอร์
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี -
12:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
สเติร์ทไลอ้อนส์ -
south australian premier league (south australian premier league)
12:30 อดิไลเด้วิคตอรี่
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
13:00 บรัวบริทอากีต้า
เอสซี ซะงะมิฮะระ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
13:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
13:05 เมลเบิร์น ซิตี้
ซิดนีย์ เอฟซี -
FFSA SLR (FFSA SLR)
13:15 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง)
พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
13:30 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก -
13:30 ลอนเซสตัน ซิตี้
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
14:00 เฟเคิล
เวเลส -
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
14:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้
ค็อกเบิร์น ซิตี้ -
14:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
เพิร์ธ เอสซี -
14:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า
เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) -
14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้
บัลแคทต้า เอฟซี -
14:00 Willip
ซอเรนโต้ เอฟซี -
14:00 อาร์มาเดล เอสซี
อีซียู โยนดาลูบ -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
14:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน
แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
14:00 กยองนัม เอฟซี
แทจอน ซิติเซน -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
14:00 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี
Slack Creek -
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
14:00 Hang Yuan FC (W)
Taichung Blue Whale (W) -
14:00 Taipei Xiongzan (W)
ฮัวเหลียน (ญ) -
14:00 อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ)
Kaohsiung Sunny Bank (W) -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
14:15 บริสแบน ซิตี้
มิทเชลตัน เอฟซี -
FFSA SLR (FFSA SLR)
14:15 Adelaide Cobras Reserves
ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
14:15 ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล)
นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล -
FFSA SLR (FFSA SLR)
14:45 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง)
Eastern United Reserves -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
15:00 ทแซร์สโค เซโล
มินยอร์ เพอร์นิค -
15:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ
บานิค ออสตราว่า -
15:00 สโลวัคโก้
เอสเค ปรอสเตียยอฟ -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
15:00 แอทเลติก 220 เอฟซี
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
15:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
อัลบานี ครีก -
15:00 เวสต์เทิร์นสปิริท
เดอะ แกป บีพีแอล -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
15:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี
มิยาซากิ -
15:00 กรุลล่า โมริโอกะ
โยโกฮามา เอสซีซี -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
15:00 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด
เนอร์เล่ย์ เอฟซี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
15:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) -
15:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
15:30 ซิกม่า โอโลมุช
ไวสคอป -
15:30 เทปลิเซ่
เอฟเค โคมูตอฟ -
15:30 ปาร์ดูบีตเซ
เบอโน่ -
15:30 ฟาสตาฟ ซลิน
ยูนิโก้ -
15:30 SV Stripfing Weiden
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ -
south australian premier league (south australian premier league)
15:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
15:30 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส
โฮบาร์ต ใต้ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
15:30 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
15:30 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี
บริสแบน วูลฟ์ -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
16:00 เซเรโซ โอซาก้า
วิสเซล โกเบ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
16:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค
สลาสค์ วรอคลาวน์ -
16:00 สโลวาน ลิเบอเรช
วิคตอเรีย ซิซคอฟ -
16:00 MSK Puchov
โอปาว่า -
16:00 ฮราเดตส์กราลอเว
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 -
16:00 เอสเค ลิเซน
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า -
16:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า -
16:00 วิสล่า พล็อค
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
16:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค -
16:00 โตเกียวเวอร์ดี้
โทชิกิ เอสซี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
16:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น
อัลโตน่า เมจิค -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
16:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
16:00 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์
มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
16:00 เอฟเค ทราไก 2
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
16:00 คาเตอเลอร์ โตยามา
มาบาริ เอฟซี -
16:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
16:00 เอซี คาริน่า
โลแกน เมโทร -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
16:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์
มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส -
16:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน
สปิริต เอฟซี -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
16:15 เวสต์เทิร์น ไพร์ด
ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
16:30 เกียวโต แซงก้า
ฟาเจียโน โอคายามา -
16:30 เอฟซี เรียวเคียว
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี -
south australian premier league (south australian premier league)
16:30 อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
16:30 เมทแลนด์
แฮมิลตัน โอลิมปิค -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
16:30 Shriker osaka Futsal
Kitakyushu Futsal -
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
16:30 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19)
อโมร่า เอฟซี(ยู19) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
17:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์
แรนเดอร์ส -
17:00 คราโคเวีย คราคอฟ
ทริเน็ค -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
17:00 ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์
เซินเจิ้น เอฟซี -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี -
17:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
17:00 อินชอน โคเรียล
ยังจู ซิตี้เซน -
17:00 อุลซันซิติเซ่น
ชางวอนซิตี้ -
17:00 ฮวาซอง เอฟซี
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น -
17:00 พย็องแท็กซิติเซ็น
กย็องจู เคเอชเอ็นพี -
south australian premier league (south australian premier league)
17:00 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า
Eastern United -
17:00 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี
มอดบูรี่ เจ็ท -
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
17:00 Vandra JK Vaprus
นอมเม่ เจเค คาลจู 2 -
17:00 Tallinna FC Ararat TTU
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 -
17:00 ทาบาซาลู ชาร์ม่า
Tallinna JK Legion B -
17:00 Laanemaa Haapsalu
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
17:00 ไกนาเร โตโตริ
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี -
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
17:00 เบนฟิก้า(ยู 17)
ริโอ อาฟ(ยู 17) -
17:00 เบเลเนนส์(ยู 17)
ปอร์โต้(ยู 17) -
17:00 Sacavenense(U17)
เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) -
17:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17)
Oeiras(U17) -
17:00 จีดี เอสโตริล(ยู 17)
Uniao Almeirim U17 -
17:00 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17)
ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) -
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
17:00 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ
ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส -
17:00 โมฮัมเมดัน เอสซี
พสุนธรา คิงส์ -
17:30 บังกลาเทศ โปลิสคลับ
บราเทอร์ส ยูนิออน -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
18:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน -
18:00 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส -
18:00 อัลบอร์ก
วีบรอก -
18:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ
นอร์ดเจลแลนด์ -
18:00 ดัมบาร์ตัน
มาเธอร์เวลล์ -
18:00 วินเตอร์ทูร์
วาดุซ -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
18:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี -
18:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
เอฟซี เทลาวี -
18:00 ซามเตรเดีย
ดีลา กอริ -
18:00 ดินาโม บาตูมี
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ -
18:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่
ดินาโม ทบิลิซี -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
18:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี
Suduva Marijampole II -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
18:00 Windsor Arch Ka I
เฉิงฟุง -
Greece U19 (Greece U19)
18:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19)
เออีเอล ลาริซา(ยู19) -
18:00 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19)
โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) -
18:00 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19)
อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) -
18:00 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19)
พานาธิไนกอส(ยู19) -
18:00 พาส เจียนนิน่า (ยู 19)
แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) -
18:00 อโตรมิโตส (ยู 19)
ปาส ลาเมีย(ยู19) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี -
19:00 Grimma
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี -
19:00 กราสฮ็อปเปอร์
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
19:00 คิงดัว หวางยัง
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
19:00 ลีแมน
ไถหนันซิตี้ -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
19:00 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค
ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ -
19:00 โนซาบี้ ไอเอฟ
เอสโลฟ บีเค -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 วาซิโต้ เอฟซี
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด -
19:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด
พอสต้า เรนเจอร์ -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
19:00 Malaba youth Football
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี -
19:00 Airtel Kitara FC
เอสซี วิลล่า -
19:00 Kyetume
Onduparaka FC -
19:00 เอ็กซ์เพรส เอฟซี
บียูเอล เอฟซี -
19:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี
Vipers -
19:00 Busoga United
มบารารา ซิตี้ -
19:00 Wakiso Giants FC
URA Kampala -
19:00 defense forces
ไบร์ท สตาร์ -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
19:30 CSKA Pamir Dushanbe
FC Kuktosh -
19:30 FC Khatlon
FC Istaravshan -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:00 ฮันโนเวอร์ 96
ซังค์ เพาลี -
20:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
ดันดี -
20:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
Rostocker FC -
20:00 มอนโทรส
อาร์บรอท -
20:00 เซนต์ กัลเลน
เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา -
20:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
Wadegesi Heim -
20:00 Svelta Melsele
วาสแลนด์ บีเวเรน -
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
20:00 รัวฟอส
ฮามคาม -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
20:00 บาเต้ โบริซอฟ
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ -
20:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
ตอร์ปิโด มินส์ค -
20:00 สปุตนิก
เอฟเค วิเท็บส์ค -
20:00 เนเมน กร็อดโน่
ดินาโม มินส์ค -
20:00 เอฟซี รุค เบรสต์
ซลูตัสค์ -
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
20:00 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
Rosenborg BK (w) -
20:00 ลิน (ญ)
สตาเบ็ค (ญ) -
20:00 วาเลเรนก้า (ญ)
คลีบ (ญ) -
20:00 อโวลเนส (ญ)
โคลบอทน์ (ญ) -
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2)
20:00 US Remchi
RC Oued Rhiou -
20:00 SC Ain Defla
IRB El Kerma -
20:00 ES Ben Aknoun
อาร์ซี คูบา -
20:00 JSM Tiaret
โอเอ็ม อาร์ซิว -
20:00 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต
NRB Teleghma -
20:00 CRB Ain Ouessara
เอ็มซี ไซดาร์ -
20:00 เอเอส โครยูบ์
MSP Batna -
20:00 ยูเอสเอ็ม บลีดา
อาร์ซี อาร์บา -
20:00 CRB Temouchent
MCB Oued Sly -
20:00 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา
Hanshely -
20:00 เอ็มโอ เบไจอา
อามัล บู ซาด้า -
20:00 ซีเอ บัตน่า
เอ็มโอ คอนสแตนติน -
20:00 เอเอสเอ็ม ออราน
SKAF Khemis Melina -
20:00 ยูเอสเอ็ม อันนาบา
CRB Ouled Djellal -
20:00 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค
CR Beni Thour -
20:00 WRB Msila
เจเอสเอ็ม เบอจายา -
20:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช
IRB Lakhdaria -
20:00 US Chaouia
เฮชบี เชลกูมเลด -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
20:00 โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)
Dinamo Brest (W) -
20:00 Lokomotiv Vitebsk (w)
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) -
20:00 เอฟเค มินสก์ (ญ)
FC Gomel (w) -
20:00 เนเมน กร็อดโน่ (ญ)
Dinamo-BGUFK Minsk (w) -
20:00 Dnepr Mogilev (w)
ABFF U19 (w) -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
20:00 Hang Sai
ซีดี มอนทิคาร์โล -
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
20:00 ชิทตากอง อะบาฮานี่
อาบาฮานี -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:30 FC Anker Wismar
ฮันซ่า รอสต๊อค -
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
20:30 FADEP Mendoza
ฮูราแคน ลาส เฮราส -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
20:45 สมอร์กอน เอฟซี
เอฟซี โกเมล -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:00 ซูลเต้ วาเรเกม
แซงต์ กิลลุส -
21:00 ไฮน์เดนเฮลม์
ออสเตรีย ลัสเตนัว -
21:00 K.Zandhovense SK
Lierse Kempenzonen -
21:00 KSKV Zwevezele
ออสเทนเด้ -
21:00 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน
ไกเซอร์สเลาเทิร์น -
21:00 เนิร์นแบร์ก
ซวิคเกา -
21:00 แซงต์ ทรุยด็อง
Patro Eisden -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
21:00 United City
ปักกิ่ง กั๋วอัน -
21:00 เดอะ คอง
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี -
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
21:00 ไอเอฟ เวสตรี
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ -
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
21:00 TB/FCS/Royn
อีบีสเทิลมูล -
21:00 07 Vestur Sorvagur
นซี ลูนาวิค -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
21:00 FK Minija
FK Neptunas Klaipeda -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
21:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้า
เจเนอรัลกาบาเยโร่ -
21:00 เรซิสเตนเซียเอสซี
คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา -
iceland division 2 (iceland division 2)
21:00 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ -
21:00 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก
KF Fjallabyggdar -
21:00 แมกนิ
เลคเนียร์ เอฟ -
21:00 Throttur Vogur
วอลซันกูร์ -
arab cup u20 (arab cup u20)
21:00 แอลจีเรีย (ยู20)
ไนเจอร์ (ยู 20) -
21:00 อียิปต์(ยู 20)
มอริเตเนีย (ยู20) -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
21:00 ปารานา พีอาร์
เซา โจเซ่อาร์เอส -
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
21:00 เมแร็ง
เอฟซี เนเทอร์ส -
21:00 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21)
FC Echallens -
21:00 เดเลมอน
กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) -
21:00 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21)
เอสซี โกลเดา -
21:00 ลังเงนทาล
เบียล เบียนนี่ -
21:00 FC Schotz
บาสเซโคร์ท -
21:00 SC Buochs
บาเดน -
21:00 ซูก 94
โซล็อตเทิร์น -
21:00 เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท
แกรนด์ แลนซี -
21:00 SV Muttenz
โวห์เลน -
21:00 อัซซูรี่ 90
ยัง บอยส์ (ยู 21) -
21:00 Chenois
Olympique de Geneve FC -
21:00 ลาโชฟอนด์
เวอแวสปอร์ต -
21:00 US Terre Sainte
Bulle -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:00 Sagrada Esperanca
Interclube Luanda -
21:00 บราวอส โด มาควิส
Santa Rita FC -
21:00 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา
Sporting Cabinda -
21:00 Benfica Lubango
Desportivo Huila -
21:00 Baixa de Cassanje
Recreativo Libolo -
21:00 Progresso
Ferroviario Do Huambo -
21:00 Academica Do Lobito
พรีเมโร่ เด อกอสโต้ -
21:00 Recreativo Caala
Cuando Cubango -
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
21:30 อัล นาเซอร์ เบงซี่
อัล-อาห์ลี เบงซี่ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:00 ออสเตรียเวียนนา
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา -
22:00 ลาฟนิทซ์
ราปิด เวียนนา -
22:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
22:00 กาเซล เอล มาฮาลาห์
เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย -
22:00 เอล กัวน่า
เซรามิกา -
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
22:00 โคเบรซอล
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล -
norway 2.liga (norway 2.liga)
22:00 อัสเคอร์
โฮดด์ -
22:00 นาร์โด เอฟเค
เฟคเกรอย -
22:00 เซนจา
อัลต้า -
22:00 ทรอมส์ดาเลน
บราท์เวก -
22:00 แบรัมเอสเค
คองสวิงเกอร์ -
22:00 โมสส์
วาเลเรนก้า บี -
22:00 โรเซนบอร์ก บี
สคีด ออสโล -
22:00 เอฟเคอเรนดัล
Oygarden FK -
22:00 โซต้า
เลวานเจอร์ เอฟเค -
22:00 เฟรม ลาวิค
วาร์ด ฮอเกซุนด์ -
22:00 โฟลโร
ควิด ฮอลเด้น -
22:00 โฟรย่า FK
ไอสโวล์ด TF -
22:00 กเจลแซส
ออด เกรนแลนด์ 2 -
22:00 โนท็อดเด้น เอฟเค
อีเกอร์ซันด์ ไอเค -
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
22:00 เจ เวอร์โฮ ลีห์
อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) -
22:00 อัล-ชาต
Al-Ahli Tripoli -
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
22:00 เตชิมันซิตี้
Berekum Chelsea -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
22:45 สลาเวีย โมซีร์
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:59 Sokol Dolna Zdana
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า -
22:59 ริเยก้า
ดราโกโวลแยค -
22:59 เอสซี ไวซ์
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก -
22:59 สตองดาร์ด ลีแอช
โรชฟอร์ต -
22:59 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี -
22:59 สลาเวน โคปริฟนิก้า
สลาสค์ วรอคลาวน์ -
22:59 คลับบรูซ
Germinal Beerschot Antwerpen -
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
22:59 เวลส์
เดนมาร์ก +0.5
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
22:59 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
แดกู เอฟซี -
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
22:59 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส
ยูเอส บิสกรา -
22:59 ปาราดัว เอซี
เอ็นซี มากร้า -
22:59 เอ็มซี โอราน
ซีอาร์ เบลูอิซดัด -
22:59 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์
เอเอสโอ ชเลฟ -
22:59 ซีเอส กงส์ต็องตีน
เจเอสเอ็ม สกิกดา -
22:59 เจเอส คาบิลี่
ดับบิวเอ ทเลมเซน -
22:59 อาร์ซี รีไลแซน
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ -
22:59 โอลิมปิก เมเดีย
เอเอส เอน เอ็มลิล่า -
22:59 เอ็มซี แอลเจอร์
อีเอส เซทิฟ -
22:59 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์
เจเอส ซาอัวร่า -
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
22:59 เจเอส คาบิลี่
โคตอน สปอร์ต -
22:59 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
พีระมิดส์ เอฟซี -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
22:59 ปาดิสเด เอฟซี
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
22:59 มาเกร็ฟ เท็ทวอน
แมคฮาร์บ -
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
22:59 Mulgi
JK 32.KK -
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
22:59 คอนอูมโบ ยูนิโด
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า -
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
22:59 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
ทอนเดล่า (ยู 19) -
22:59 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19)
อัลเวอร์ก้า ยู19 -
22:59 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) -

ผลฟุตบอลวัน 27 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
00:00 อัสวาน
วาดี้ เดกลาเอสซี -
00:00 เอล มาสรี่
เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ -
arab cup u20 (arab cup u20)
00:00 จิบูตี (ยู 20)
Tajikistan U20 -
00:00 โมร็อคโก(ยู20)
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 20) -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
00:30 ซาฮับ เอสซี
อัลซอลส์ -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
00:45 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
ดินาโม เบรสต์ -
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
01:00 โคห์บ รัมเบลอ
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) -
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
01:00 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)
Racing Louisville (W) -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
01:00 ยาปิรันก้า
ฟิกูเรนเซ่ -
01:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี
โอเอสเต้ -
01:00 ฟลอเรสต้า ซีอี
เอสซี เปซานดูปารา -
01:00 คริคูม่า
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ -
01:00 อีซี จากุยเพนเซ่
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี -
01:00 โวลตา เรดอนดา
ซานตา ครูซ พีอี -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
01:15 เอ็มซีโอ อุจดา
อิตติฮัด เด แทงเจอร์ -
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
01:45 สลิโก โรเวอร์ส
โบฮีเมี่ยนส์ -
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
02:00 อิตาลี
ออสเตรีย -1
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
Postp 02:00 [2]บัสควอ เอฟซี
กอริติบ้า พีอาร์[9] -
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
02:00 ฮัวชิปาโต้
ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด -
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
02:00 ฟลานเดรีย
วิลลา ซาน คาร์ลอส -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
02:30 เกรมิโอ้ ปอร์โต้
ฟอร์ตาเลซ่า -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
02:30 แซมปายโอ้ คอเรีย
โบตาโฟโก้ อาร์เจ -
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
03:00 ซีแอตเติล เรน (ญ)
สกาย บลู เอฟซี (ญ) -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
03:00 มานุส (สมัครเล่น)
ทอมเบนเซ่ -
03:00 มิราสโซล
อิทัวโน่ เอสพี -
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
03:00 กัวเลซีโอเอสซี
Cumbaya FC -
03:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล
เดปอร์ติโบ กีโต้ -
03:00 CD Independiente Juniors
Chacaritas SC -
03:00 ซีดี เปอร์โต กีโต
Club Atletico Porteno -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
03:30 เรพิด คลับ อวด เซม
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
04:30 แคนซัส วิซาร์ดส์
ลอส แอนเจลิส เอฟซี -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
04:30 วิตอเรีย บีเอ
ลอนดริน่า พีอาร์ -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
05:00 พัลไมรัส
บาเฮีย บีเอ -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
05:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
บัสควอ เอฟซี -
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
05:00 เดปอร์เตส ซานตาครูซ
เอฟเวอร์ตัน ซีดี -
05:00 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
ดิปอรเต่ส เตมูโก -
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
05:00 ชินันเดกาเอฟซี
HYH Export Sebaco FC -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
06:00 โตรอนโต้ เอฟซี
เอฟซี ซินซินเนติ -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
06:00 มิเนรอสเดอกัวยาน่า
คาราคาส เอฟซี -
06:00 [E-4]เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส
โมนาคัส เอสซี[E-2] -
06:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา
ลาล่าเอฟซี -
06:00 ทรูจิลลานอส
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า -
06:00 ซาโมร่า บารินาส
ซูเลีย เอฟซี -
06:00 [C-3]เดปอร์ตีโบ ลาร่า
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[C-7] -
06:00 การาโบโบ เอฟซี
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา -
06:00 [C-4]ยาราคูยานอส
แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี[C-1] -
06:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ -
06:00 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
Loudoun United -
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
06:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ)
พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) -
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
06:00 Guayaquil SC
ปอร์โต วิ โฮ -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
06:00 Chattanooga Red Wolves
กรีนวิลล์ เอฟซี -
06:00 New England Revolution B
นอร์ทเท็กซัสเอสซี -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน